lsm99

ตารางบอล 7 พ.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
22:00
คริสตัล พาเลซ
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
00:30
เชลซี
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
03:00
เวสต์แฮม
VS
ฟูลัม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
เรดิง
VS
สโตกซิตี
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
บอร์มัธ
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
บาร์นสลีย์
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
ลูตัน ทาวน์
22:00
นอริชซิตี
VS
สวอนซีซิตี
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
มิลล์วอลล์
22:00
วัตฟอร์ด
VS
โคเวนทรี ซิตี้

462 เอฟเอคัพ

19:30
Tonbridge Angels
VS
Bradford City
20:00
Exeter City
VS
Fylde
22:00
Leyton Orient
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
Mansfield Town
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
Walsall
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
โรชเดล
VS
Stockport County
22:00
Swindon Town
VS
Darlington
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
Bromley
VS
Yeovil Town
22:00
Cheltenham Town
VS
South Shields
22:00
Stevenage
VS
Concord Rangers
22:00
จิลลิ่งแฮม
VS
Woking
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Hartlepool United
22:00
ฮัลล์ซิตี
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Marine
22:00
Barrow
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
Dagenham & Redbridge
VS
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
Boreham Wood
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
พอร์ตสมัท
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Banbury United
VS
Canvey Island
22:00
Port Vale
VS
King's Lynn Town
22:00
Brackley Town
VS
Bishop's Stortford
00:30
United of Manchester
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
ทเวนเต้
00:45
วีวีวี เวนโล
VS
เฮราเคิล
03:00
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

20:00
De Graafschap
VS
FC Volendam
22:30
SC Cambuur
VS
Jong Ajax

11 บุนเดิสลีกา

21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
ไฟร์บวร์ก
21:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
VS
Arminia Bielefeld
21:30
ไมนซ์
VS
ชาลเก้ 04
21:30
เอาก์สบวร์ก
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
สตุทท์การ์ดต
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
00:30
ดอร์ทมุนด์
VS
บาเยิร์น มิวนิค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
บอร์กโดซ์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
แรนส์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
กายารี่
VS
ซามพ์โดเรีย
00:00
Benevento
VS
Spezia
02:45
ปาร์มา
VS
ฟิออเรนติน่า

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
เออิบาร์
22:15
บาร์เซโลน่า
VS
เรอัล เบติส
00:30
เซบีย่า
VS
โอซาซูนา
03:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
กาดิซ

479 เจลีก 2

14:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส

479 Japan - Ybc Levain Cup

11:05
คาชิว่า เรย์โซล
VS
เอฟซี โตเกียว

49477 ไทยลีก 2

19:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
อุทัยธานี เอฟซี

99474 World - Friendly International

22:30
บาห์เรน
VS
ทาจิกิสถาน

462 England - National League

22:00
Aldershot Town
VS
Notts County
22:00
Wealdstone
VS
Altrincham

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

20:00
Bradford Park Avenue
VS
Alfreton Town
22:00
AFC Telford United
VS
Southport
22:00
Brackley Town
VS
Darlington
22:00
Curzon Ashton
VS
Blyth Spartans
22:00
Farsley Celtic
VS
Gateshead
22:00
Guiseley
VS
Kidderminster Harriers
22:00
Hereford
VS
Kettering Town
22:00
Spennymoor Town
VS
Gloucester City
22:00
York City
VS
Chester
22:00
Kidderminster Harriers
VS
Leamington

462 England - Premier League U18

18:00
Derby U18
VS
Stoke City U18
18:00
Brighton U18
VS
West Brom U18
18:00
West Ham U18
VS
Crystal Palace U18
18:30
Manchester United U18
VS
Everton U18
18:30
Norwich U18
VS
Tottenham U18
19:00
Leeds United U18
VS
Manchester City U18
19:00
Chelsea U18
VS
Leicester U18
20:00
Wolverhampton U18
VS
Liverpool U18
20:00
Blackburn U18
VS
Sunderland U18
20:00
Newcastle Utd U18
VS
Burnley U18
20:00
Aston Villa U18
VS
Southampton U18

462 England - Wsl 1 Women

21:00
Tottenham W
VS
Reading W
22:00
Manchester City W
VS
Bristol City W

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Bowers & Pitsea
VS
AFC Hornchurch
22:00
Enfield Town
VS
Cray Wanderers
22:00
Folkestone Invicta
VS
Corinthian-Casuals
22:00
Kingstonian
VS
Carshalton Athletic
22:00
Leatherhead
VS
Merstham
22:00
Lewes
VS
East Thurrock United
22:00
Margate
VS
Haringey Borough
22:00
Potters Bar Town
VS
Bognor Regis Town
22:00
Wingate & Finchley
VS
Brightlingsea Regent
22:00
Worthing
VS
Cheshunt

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
Basildon United
VS
Cambridge City
22:00
Brentwood Town
VS
Felixstowe & Walton United
22:00
Bury Town
VS
Great Wakering Rovers
22:00
Coggeshall Town
VS
Hullbridge Sports
22:00
Heybridge Swifts
VS
Aveley
22:00
Histon
VS
Tilbury
22:00
Soham Town Rangers
VS
Romford
22:00
Witham Town
VS
Dereham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
Aylesbury United
VS
AFC Dunstable
22:00
Berkhamsted
VS
Barton Rovers
22:00
Corby Town
VS
North Leigh
22:00
Didcot Town
VS
Bedworth United
22:00
Halesowen Town
VS
Biggleswade
22:00
AFC Kempston Rovers
VS
Coleshill Town
22:00
St Neots Town
VS
Thame
22:00
Wantage Town
VS
Bedford Town
22:00
Welwyn Garden City
VS
Daventry Town
22:00
Yaxley FC
VS
Kidlington

462 England - Non League Div One: Northern North

22:00
Brighouse Town
VS
Ramsbottom United
22:00
Clitheroe
VS
Pickering Town CFC
22:00
Colne
VS
Runcorn Linnets
22:00
Mossley
VS
Marine
22:00
Ossett United
VS
City of Liverpool
22:00
Pontefract Collieries
VS
Dunston
22:00
Prescot Cables
VS
Trafford
22:00
Tadcaster Albion
VS
Widnes
22:00
Workington
VS
Marske United

462 England - Non League Div One: Isthmian South

22:00
Barking
VS
Tooting & Mitcham United
22:00
Bedfont Sports
VS
Ashford Town (Middlesex)
22:00
Bracknell Town
VS
Staines Town
22:00
Chalfont St Peter
VS
Uxbridge
22:00
FC Romania
VS
Chertsey Town
22:00
Hanwell Town
VS
Waltham Abbey
22:00
Hertford Town
VS
Chipstead
22:00
Marlow
VS
South Park
22:00
Northwood
VS
Ware
22:00
Westfield
VS
Harlow Town

462 England - Non League Div One: Northern South

22:00
Carlton Town
VS
Chasetown
22:00
Cleethorpes Town
VS
Newcastle Town
22:00
Frickley Athletic
VS
Stamford
22:00
Ilkeston Town
VS
Sheffield
22:00
Kidsgrove Athletic
VS
Belper Town
22:00
Lincoln United
VS
Loughborough Dynamo
22:00
Spalding United
VS
Leek Town
22:00
Stocksbridge Park Steels
VS
Wisbech Town
22:00
Sutton Coldfield Town
VS
Glossop North End
22:00
Worksop Town
VS
Market Drayton Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
AFC Totton
VS
Highworth Town
22:00
Barnstaple Town
VS
Thatcham Town
22:00
Basingstoke Town
VS
Paulton Rovers
22:00
Bristol Manor Farm
VS
Melksham Town
22:00
Cinderford Town
VS
Mangotsfield United
22:00
Cirencester Town
VS
Moneyfields
22:00
Evesham United
VS
Bideford
22:00
Larkhall Athletic
VS
Winchester City
22:00
Sholing
VS
Willand Rovers
22:00
Slimbridge
VS
Frome Town

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Ashton United
VS
Hyde United
22:00
Basford United
VS
Atherton Collieries
22:00
Lancaster City
VS
Nantwich Town
22:00
Matlock Town
VS
Whitby Town
22:00
Mickleover Sports
VS
Gainsborough Trinity
22:00
Radcliffe Borough
VS
Grantham Town
22:00
South Shields
VS
Buxton
22:00
Stafford Rangers
VS
Morpeth Town
22:00
Stalybridge Celtic
VS
Witton Albion
22:00
Warrington Town
VS
Scarborough Athletic
22:00
Buxton
VS
Bamber Bridge

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Rushall Olympic
22:00
Barwell
VS
Redditch United
22:00
Hednesford Town
VS
Leiston
22:00
Hitchin Town
VS
Peterborough Sports
22:00
Kings Langley
VS
Coalville Town
22:00
Needham Market
VS
Tamworth
22:00
Nuneaton Town
VS
Bromsgrove Sporting
22:00
St Ives Town
VS
Alvechurch
22:00
Stourbridge
VS
Lowestoft Town
22:00
Stratford Town
VS
Royston Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:00
Excelsior Maassluis
VS
Scheveningen
20:30
GVVV
VS
ASWH
20:30
HHC
VS
Quick Boys
21:00
IJsselmeervogels
VS
AFC
21:00
Volendam II
VS
Spakenburg
21:00
Rijnsburgse Boys
VS
Noordwijk
21:30
Katwijk
VS
De Treffers
21:30
TEC
VS
Kozakken Boys

11 บุนเดิสลีกา 2

19:00
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Erzgebirge Aue
19:00
Bochum
VS
Greuther Fürth
19:00
นูเรมเบิร์ก
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

11 Germany - 3. Liga

20:00
Hansa Rostock
VS
Türkgücü-Ataspor
20:00
Magdeburg
VS
Bayern München II
20:00
Zwickau
VS
Kaiserslautern
20:00
Saarbrücken
VS
Dynamo Dresden
20:00
1860 München
VS
Hallescher FC
20:00
Meppen
VS
Waldhof Mannheim

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Phönix Lübeck
VS
Altona 93
20:00
Heider SV
VS
St. Pauli II
20:00
Atlas Delmenhorst
VS
Hannover 96 II
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
VS
Wolfsburg II

11 Germany - Regionalliga: Bayern

20:00
Wacker Burghausen
VS
Illertissen
20:00
Viktoria Aschaffenburg
VS
1860 Rosenheim
20:00
Heimstetten
VS
Memmingen
20:00
Aubstadt
VS
Bayreuth
20:00
Greuther Fürth II
VS
Nürnberg II
20:00
Rain / Lech
VS
Augsburg II
20:00
Schweinfurt
VS
Buchbach
20:00
Schalding-Heining
VS
Garching

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:30
Luckenwalde
VS
Altglienicke
19:30
Carl Zeiss Jena
VS
Tennis Borussia
19:30
BAK '07
VS
Lichtenberg
19:30
BFC Dynamo
VS
Viktoria Berlin

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Bahlinger SC
VS
Elversberg
20:00
Astoria Walldorf
VS
Pirmasens
20:00
Bayern Alzenau
VS
Ulm
20:00
Freiburg II
VS
Teutonia WS
20:00
SV Steinbach
VS
Stuttgart II
20:00
Balingen
VS
Schott Mainz
20:00
Hoffenheim II
VS
Eintracht Stadtallendorf

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Preußen Münster
VS
Rot Weiss Ahlen
20:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Wegberg-Beeck
20:00
Homberg
VS
Köln II
20:00
SV 1919 Straelen
VS
Sportfreunde Lotte
20:00
Bergisch Gladbach
VS
Rot-Weiss Essen
20:00
Schalke 04 II
VS
Bonner SC
20:00
Lippstadt 08
VS
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
SGV Freiberg
VS
Lörrach-Brombach
20:00
Ilshofen
VS
Stuttgarter Kickers
20:00
Sandhausen II
VS
Freiburger FC
20:30
Nöttingen
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:30
Linx
VS
Rielasingen-Arlen
21:00
Bruchsal
VS
Ravensburg
21:30
Neckarsulmer SU
VS
CfR Pforzheim
21:30
Astoria Walldorf II
VS
Villingen
21:30
Reutlingen
VS
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Werder Bremen III
VS
Schwachhausen
19:00
BTS Neustadt
VS
Borgfeld
19:15
Blumenthaler SV
VS
Bremer SV
20:00
Aumund-Vegesack
VS
Hastedt

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Meiendorfer SV
VS
TSV Sasel
20:00
Lohbrugge
VS
Hamm United
21:30
Curslack-Neuengamme
VS
Bramfelder SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:30
Viktoria Griesheim
VS
Türk Gücü Friedberg
20:30
Rot-Weiß Hadamar
VS
Baunatal
20:30
Dietkirchen
VS
Ginsheim
20:30
Waldgirmes
VS
FC 1906 Erlensee
20:30
Buchonia Flieden
VS
FV Bad Vilbel
21:00
Lehnerz
VS
Rot-Weiß Walldorf

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

19:30
Rotenburger SV
VS
Kickers Emden
20:00
TB Uphusen
VS
Spelle-Venhaus
20:00
Ramlingen/Ehlershausen
VS
Gifhorn
20:00
Wolfenbüttel
VS
HSC BW Schwalbe Tündern

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:30
RSV Eintracht
VS
Rostocker FC
20:00
Staaken
VS
BSC Süd 05
20:00
Torgelower SV Greif
VS
Pampow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Eilenburg
VS
Krieschow
19:30
Ludwigsfelder FC
VS
1. FC Merseburg
19:30
Oberlausitz Neugersdorf
VS
International Leipzig
19:30
Plauen
VS
Union Sandersdorf
19:30
Martinroda
VS
Rot-Weiß Erfurt
19:30
VfL Halle
VS
FC Grimma

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Eintracht Trier
VS
Gonsenheim
21:00
Kaiserslautern II
VS
Mülheim-Kärlich
21:00
Röchling Völklingen
VS
Eppelborn
21:30
Eisbachtal
VS
Salmrohr
21:30
FV Engers 07
VS
Karbach
21:30
Hassia Bingen
VS
Koblenz
21:30
Jagersburg
VS
Pfeddersheim
21:30
Diefflen
VS
Arminia Ludwigshafen
21:30
Wormatia Worms
VS
Elversberg II
23:30
Emmelshausen
VS
Alemannia Waldalgesheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Bordesholm
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Altenholz
VS
Weiche Flensburg II
20:00
Husumer SV
VS
Kronshagen
20:00
Dornbreite Lubeck
VS
Lubeck II
20:00
Union Neumünster
VS
Oldenburger SV

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:00
Rheindorf Altach
VS
Austria Wien
23:00
St. Pölten
VS
Wattens
23:00
Ried
VS
Hartberg

143 ออสเตรียลีก1

02:25
Dornbirn
VS
Lafnitz

2453 Azerbaijan - Premier League

17:00
Keşlə FK
VS
Qabala
19:00
Sebail
VS
Sumqayıt

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Lida
VS
Sputnik
18:30
Oshmyany
VS
Gomelzheldortrans
19:00
Granit
VS
Gomel
19:15
Orsha
VS
Volna

556 Belgium - Pro League

22:15
Kortrijk
VS
Beerschot-Wilrijk
00:30
AS Eupen
VS
Waasland-Beveren
02:45
Sint-Truiden
VS
เกงค์

556 Belgium - First Division B

02:45
RFC Seraing
VS
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Olimpic Sarajevo
VS
Krupa na Vrbasu
19:00
Mladost Doboj Kakanj
VS
Sloboda Tuzla

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

19:30
Jedinstvo Bihac
VS
Gorazde
19:30
Buducnost Banovici
VS
Igman Konjic
19:30
Zvijezda Gradačac
VS
Vis Kosova
19:30
Bratstvo Gracanica
VS
Posusje
19:30
Slaven Zivinice
VS
Capljina
19:30
Travnik
VS
Rudar Kakanj

224 Bulgaria - Parva Liga

19:45
Botev Plovdiv
VS
Cherno More
22:30
Levski Sofia
VS
Lokomotiv Plovdiv

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

19:00
Slavija
VS
Rudar Prijedor
19:30
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Kozara Gradiska
19:30
Sloboda Novi Grad
VS
Sloga Doboj
19:30
Sutjeska Foca
VS
Podrinje Janja
19:30
Zvijezda '09 Brgule
VS
Ljubic Prnjavor
19:30
Drina Zvornik
VS
Borac Kozarska Dubica
19:30
Modrica
VS
FK Jedinstvo Brcko
19:30
Tekstilac Derventa
VS
Leotar

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:30
Sportist Svoge
VS
Sozopol
19:30
Lokomotiv G. Oryahovitsa
VS
Septemvri Simitli
19:30
Lovech
VS
Vitosha Bistritsa

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Varaždin
VS
Šibenik
23:05
Hajduk Split
VS
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

18:55
Rudeš
VS
Orijent 1919
19:30
Kustošija
VS
Croatia Zmijavci
19:30
Solin
VS
Hrvatski Dragovoljac
19:30
Cibalia
VS
Dubrava Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Paphos
VS
AEL
23:00
Ermis
VS
Enosis
01:00
Ethnikos Achna
VS
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Ayia Napa
VS
Omonia Psevda
19:30
Akritas
VS
PAEEK
19:30
Anagennisi Deryneia
VS
Digenis Morphou
19:30
Digenis Ypsonas
VS
AE Zakakiou
19:30
Onisilos
VS
ASIL Lysi
19:30
Othellos
VS
Alki Oroklini
19:30
Aris
VS
Kouris Erimi

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Pardubice
VS
Opava
20:30
Viktoria Plzeň
VS
Karviná
20:30
Zbrojovka Brno
VS
České Budějovice
20:30
Mladá Boleslav
VS
Teplice
20:30
Opava
VS
Baník Ostrava
20:30
Sparta Praha
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก
20:30
Bohemians 1905
VS
Pardubice
20:30
Sigma Olomouc
VS
Příbram
20:30
Zlín
VS
Jablonec
20:30
Slovan Liberec
VS
Slovácko
22:00
České Budějovice
VS
Zlín
22:00
Slovácko
VS
Sigma Olomouc
00:15
Příbram
VS
Baník Ostrava

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

20:00
Prostějov
VS
Slavoj Vyšehrad
20:00
Lisen
VS
Chrudim
20:00
Ústí nad Labem
VS
Viktoria Žižkov
20:00
Třinec
VS
Hradec Králové
20:00
Třinec
VS
Chrudim
20:00
Dukla Praha
VS
Hradec Králové
20:00
Lisen
VS
Prostějov
20:00
Blansko
VS
Ústí nad Labem

320 Denmark - First Division

20:00
Skive
VS
Hvidovre
21:00
Fremad Amager
VS
Kolding IF

2405 Estonia - Meistriliiga

18:00
Kuressaare
VS
Nõmme Kalju

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
Clermont
VS
แก็งก็อง
21:00
Grenoble Foot 38
VS
Le Havre
01:00
Châteauroux
VS
Pau
01:00
ก็อง
VS
Nancy
01:00
Auxerre
VS
อาเมียงส์
01:00
Dunkerque
VS
Paris
01:00
ตูลูส
VS
วาล็องเซียนส์
01:00
Sochaux
VS
Niort
01:00
Rodez
VS
Ajaccio
01:00
Troyes
VS
Chambly

125 Greece - Super League

20:00
Asteras Tripolis
VS
Volos NFC
22:15
PAS Giannina
VS
Panaitolikos
00:30
Panathinaikos
VS
Atromitos

125 Greece - Football League

20:00
Apollon Pontou FC
VS
Thesprotos
20:00
Veria
VS
Pontion Karagiannion
20:00
Kavala
VS
Panserraikos
20:00
Olympiakos Volos
VS
Triglia FC
20:00
Pierikos
VS
Almopos
20:00
Niki Volos
VS
Egaleo
20:00
Rodos
VS
Episkopi
20:00
Ialysos
VS
Kallithea
20:00
Asteras Vlachioti
VS
Aspropyrgos Enosis
20:00
Santorini 2020
VS
Kalamata

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:45
Paksi SE
VS
Puskás
01:45
MTK
VS
MOL Vidi

1796 Iceland - 2. Deild

20:30
Völsungur
VS
Dalvík / Reynir
20:30
Thróttur Vogar
VS
ÍR
20:30
Haukar
VS
Kári
20:30
Fjardabyggd
VS
Njardvík
20:30
Selfoss
VS
Vídir
20:30
Kórdrengir
VS
KF

455 Republic of Ireland - Premier Division

22:00
Shamrock Rovers
VS
Derry City

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Maccabi Netanya
VS
Hapoel Haifa
23:45
Maccabi Haifa
VS
Ashdod
01:30
Bnei Yehuda
VS
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

20:00
Cosenza
VS
เบรสชา
20:00
Monza
VS
โฟรซิโนเน่
20:00
Pisa
VS
Ascoli
20:00
Pordenone
VS
คิเอโว่
22:00
เอ็มโปลี
VS
Reggina
01:00
Cremonese
VS
Vicenza

748 Latvia - Virsliga

18:00
Tukums
VS
Riga
18:00
Metta / LU
VS
Rīgas FS

57142 Macedonia FYR - First League

19:30
Struga
VS
Vardar
19:30
Renova
VS
Skendija 79
19:30
Borec
VS
Pelister
19:30
Akademija Pandev
VS
Belasica
19:30
Rabotnicki
VS
Shkupi

2756 Malta - Premier League

20:00
Sirens
VS
Tarxien Rainbows

2345 Moldova - National Division

22:00
Sheriff
VS
Dacia-Buiucani

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Ballymena United
VS
Crusaders
22:00
Carrick Rangers
VS
Dungannon Swifts
22:00
Cliftonville
VS
Warrenpoint Town
22:00
Glenavon
VS
Coleraine
22:00
Portadown
VS
Linfield
00:30
Glentoran
VS
Larne

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

00:00
Mjøndalen
VS
Strømsgodset
02:30
Brann
VS
Haugesund

1578 Norway - Obos-Ligaen

21:30
HamKam
VS
Ullensaker / Kisa
21:30
Raufoss
VS
Ranheim
21:30
Sogndal
VS
KFUM
21:30
Øygarden
VS
Tromsø

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Stal Mielec
VS
Warta Poznań
23:30
Cracovia Kraków
VS
Jagiellonia Białystok
02:00
Śląsk Wrocław
VS
Górnik Zabrze

2 Poland - 1. Liga

18:40
Nieciecza
VS
Górnik Łęczna
18:40
Odra Opole
VS
Jastrzębie
18:40
ŁKS Łódź
VS
Chrobry Głogów
23:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Korona Kielce
23:00
Bełchatów
VS
Resovia Rzeszów

20 พรีเมียรา ลีกา

22:00
Tondela
VS
ซานตาคลารา
01:00
Famalicão
VS
Marítimo
03:30
Vitória SC
VS
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

22:00
Casa Pia
VS
Sporting Covilhã
22:00
Porto II
VS
Mafra
22:00
Varzim
VS
Academico Viseu
00:30
Vizela
VS
Leixões

155 Romania - Liga 1

19:30
Voluntari
VS
CSM Iaşi
22:00
Sepsi
VS
Hermannstadt
02:45
FCSB
VS
Botoşani

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ural
VS
สปาร์ตัก มอสโก
20:30
Arsenal Tula
VS
Rotor Volgograd
23:00
Tambov
VS
Akhmat Grozny

227 Russia - FNL

15:00
Tom' Tomsk
VS
Orenburg
18:00
Irtysh
VS
Chayka
18:00
Spartak Moskva II
VS
Olimpiyets
18:00
Veles
VS
Neftekhimik
19:00
Chertanovo
VS
Yenisey
19:00
Volgar Astrakhan
VS
Torpedo Moskva
19:00
Krylya Sovetov
VS
Akron
20:00
Dinamo Bryansk
VS
SKA Khabarovsk
20:00
Spartak Vladikavkaz
VS
Baltika
21:00
Fakel
VS
Shinnik
21:00
Tekstilshchik
VS
Krasnodar II

1161 Scotland - Championship

22:00
Arbroath
VS
Queen of the South
22:00
Ayr United
VS
Dunfermline Athletic
22:00
Hearts
VS
Inverness CT
22:00
Raith Rovers
VS
Greenock Morton

1161 Scotland - League One

22:00
Airdrieonians
VS
Clyde
22:00
Cove Rangers
VS
Forfar Athletic
22:00
East Fife
VS
Dumbarton
22:00
Montrose
VS
Peterhead
22:00
Partick Thistle
VS
Falkirk

1161 Scotland - League Two

22:00
Annan Athletic
VS
Albion Rovers
22:00
Brechin City
VS
Stirling Albion
22:00
Elgin City
VS
Queen's Park
22:00
Stenhousemuir
VS
Edinburgh City
22:00
Stranraer
VS
Cowdenbeath

296 Serbia - Super Liga

20:00
Bačka Palanka
VS
Rad Beograd
20:00
Novi Pazar
VS
Zlatibor Čajetina
20:00
Proleter Novi Sad
VS
Napredak
22:00
Radnički Niš
VS
Radnik Surdulica
22:00
Mačva Šabac
VS
Javor Ivanjica
22:00
Bačka Topola
VS
Mladost Lučani
22:00
Čukarički
VS
Voždovac
00:00
Spartak Subotica
VS
Partizan

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Grafičar
VS
Železničar Pančevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
DAC
VS
Pohronie
23:00
Zemplín Michalovce
VS
สโลวาน บราติสลาวา
23:00
Zlaté Moravce
VS
Trenčín
23:00
Ružomberok
VS
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

19:00
Slavoj Trebišov
VS
Dubnica
19:00
Partizán Bardejov
VS
Poprad
19:00
FK Košice
VS
Liptovský Mikuláš

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Tabor Sežana
VS
Mura
22:00
Olimpija
VS
Koper
00:00
Maribor
VS
Domžale
02:00
Gorica
VS
Bravo

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
FC Cartagena
VS
UD Logroñés
00:15
Mirandés
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
03:00
เอสปันญ่อล
VS
ลูโก

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

21:00
Falkenberg
VS
Elfsborg
21:00
Häcken
VS
Östersunds FK
21:00
Mjällby
VS
Norrköping

47 Sweden - Allsvenskan Women

21:00
Växjö W
VS
Eskilstuna United
21:00
Uppsala W
VS
Kristianstads W
21:00
Linkoping W
VS
Goteborg FC W
21:00
Vittsjo
VS
KIF Orebro

47 Sweden - Superettan

19:00
Brage
VS
Västerås SK
21:00
Halmstad
VS
Dalkurd
23:30
Jönköpings Södra
VS
Norrby
23:30
Degerfors
VS
GAIS
23:30
Örgryte
VS
Akropolis

47 Sweden - Ettan: North

19:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Sylvia
20:00
Gefle
VS
Örebro Syrianska
20:00
Berga
VS
Täby
23:00
Brommapojkarna
VS
Haninge

47 Sweden - Ettan: South

19:00
Motala
VS
Qviding FIF
19:00
Lindome
VS
Assyriska Turabdin
20:00
Karlskrona
VS
Skövde AIK
21:00
Torns
VS
Lund
21:00
Landskrona
VS
Linköping City
22:00
Eskilsminne
VS
Tvååker
22:00
Utsikten
VS
Värnamo

62 Switzerland - Super League

01:00
Lausanne Sport
VS
ลูกาโน
01:00
Zürich
VS
Luzern

62 Switzerland - Challenge League

23:30
Wil
VS
Winterthur
23:30
Kriens
VS
Chiasso

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Kasımpaşa
VS
Antalyaspor
20:00
BB Erzurumspor
VS
Göztepe
20:00
Alanyaspor
VS
แทร็บซอนสปอร์
23:00
Fenerbahçe
VS
คอนยาสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Bandırmaspor
VS
Giresunspor
17:30
Ümraniyespor
VS
Tuzlaspor
20:00
Adanaspor
VS
Menemen Belediyespor
23:00
Osmanlıspor
VS
Bursaspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Olimpik Donetsk
VS
Mariupol
22:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
Lviv
00:30
Desna
VS
Minai

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Volyn Lutsk II
VS
Obolon'-Brovar II
18:00
Chernihiv
VS
Podillya Khmelnytskyi
19:00
Karpaty Halych
VS
Nyva Vinnytsya

86 Ukraine - Second League: Group B

19:00
Cherkashchyna-Akademiya
VS
Balkany Zorya
06:00
Nikopol
VS
Tavriya

515 Wales - Premier League

21:30
Caernarfon Town
VS
Barry Town United
21:30
Flint Town United
VS
The New Saints
21:30
Haverfordwest County
VS
Cardiff MU
21:30
Penybont
VS
Connah's Quay
00:15
Bala Town
VS
The New Saints
00:15
Cefn Druids
VS
Bala Town

44 Argentina - Superliga

07:15
Argentinos Juniors
VS
Aldosivi
02:00
Banfield
VS
Godoy Cruz
04:30
San Lorenzo
VS
Estudiantes

5 Brazil - Serie A

04:00
Athletico PR
VS
Fortaleza
05:00
São Paulo
VS
Goiás

5 Brazil - Serie B

07:30
Paraná
VS
Confiança
02:00
Brasil de Pelotas
VS
Cuiabá
02:30
Figueirense
VS
Operário PR
04:30
América Mineiro
VS
Ponte Preta

5 Brazil - Serie C

01:00
EC São José
VS
Ituano
01:00
Volta Redonda
VS
Criciúma
02:00
São Bento
VS
Londrina
03:00
Botafogo PB
VS
Imperatriz
03:00
Manaus
VS
Ferroviário
03:00
Tombense
VS
Ypiranga Erechim
05:00
Santa Cruz
VS
Vila Nova

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Rionegro Águilas
VS
Cúcuta Deportivo
02:30
Patriotas Boyacá
VS
Deportivo Pereira
04:30
Atlético Bucaramanga
VS
Jaguares de Córdoba
06:30
Deportes Tolima
VS
Boyacá Chicó

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Boca Juniors de Cali
VS
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

03:00
Grecia
VS
San Carlos

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Olmedo
VS
Barcelona Guayaquil
04:30
LDU Portoviejo
VS
Técnico Universitario

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Jocoro
VS
Águila
06:00
Santa Tecla
VS
Atletico Marte

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Chimaltenango
VS
Deportivo Petapa
02:00
Aurora
VS
Comunicaciones II

458 Mexico - Liga MX

08:30
Puebla
VS
Atlético San Luis
10:30
Juárez
VS
América
06:00
Guadalajara
VS
มอนเตอร์เรย์
06:00
Pachuca
VS
Necaxa

1190 Paraguay - Division 1

04:15
Guaireña
VS
Cerro Porteño
06:30
Libertad
VS
River Plate

338 Peru - Primera Division

23:00
Alianza Universidad
VS
Carlos Stein
01:15
Cienciano
VS
Deportivo Binacional
03:30
UTC Cajamarca
VS
Atlético Grau
06:00
Universidad San Martín
VS
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

04:00
Nacional
VS
Defensor Sporting
06:15
Torque
VS
Wanderers

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Royal
VS
ASFB
22:30
Majestic
VS
Ouagadougou
22:30
ASEC Koudougou
VS
วิเทสส์
22:30
Police
VS
ASEC Koudougou
22:30
Royal
VS
Majestic
22:30
SONABEL
VS
Ouagadougou
22:30
ASFB
VS
Douanes
23:00
ASFA-Yennenga
VS
Etoile Filante
00:45
USFA
VS
Rahimo
00:45
ASFA-Yennenga
VS
Léopards
01:15
RCK
VS
Douanes

1560 Congo - Super Ligue

19:30
Lubumbashi Sport
VS
Renaissance
21:30
Saint Eloi Lupopo
VS
Motema Pembe

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

16:00
Young Africans
VS
Simba
21:00
Young Africans
VS
Simba

2568 Zambia - Super League

18:00
Prison Leopards
VS
Red Arrows
20:00
Kabwe Warriors
VS
Nkana
20:00
Power Dynamos
VS
Buildcon
20:00
NAPSA Stars
VS
Young Green Eagles
20:00
Kitwe United
VS
Indeni
20:00
Forest Rangers
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Lumwana Radiants
VS
ZESCO United

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Jenlai
VS
Ranger's

488 Iran - Persian Gulf Pro League

19:20
Padideh Khorasan
VS
Machine Sazi
19:50
Gol Gohar
VS
Sepahan
20:00
Esteghlal
VS
Mes Rafsanjan

97374 Jordan - Premier League

21:00
Shabab Al Ordon
VS
Al Sareeh
23:30
Al Ramtha
VS
Al Faysali

21462 Kuwait - Premier League

21:25
Al Salmiyah
VS
Al Nasar
21:25
Kazma
VS
Al Tadhamon
23:40
Al Arabi SC
VS
Yarmouk
23:40
Burgan
VS
Al Sulaibikhat

45412 Lebanon - Premier League

18:15
Shabab El Bourj
VS
Al Ahed
18:15
Shabab Al Ghazieh
VS
Shabab Al Sahel
18:15
Al Nejmeh
VS
Al Akhaa Al Ahli
18:15
Al Ansar
VS
Safa

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:35
Al-Ain
VS
Al Ahli Jeddah
21:35
Al Fateh
VS
Al Shabab
23:45
Al Nassr
VS
Al Quadisiya

2802 United Arab Emirates - Uae League

21:00
Al Ain
VS
Al Dhafra
21:00
Ajman
VS
Bani Yas
00:00
Al Jazira
VS
Al Sharjah

5618 China PR - Super League

14:30
Wuhan Zall
VS
Shijiazhuang Ever Bright
18:35
Shanghai SIPG
VS
Beijing Guoan

49477 Thailand - FA Cup

15:00
Bangkok
VS
การท่าเรือ เอฟซี
15:00
Bueng Sam Phan
VS
ราชนาวี เอฟซี
15:00
Khonkaen Mordindang
VS
พีที ประจวบ เอฟซี
15:00
Pakchong
VS
Don Mueang
15:00
Techno Sawang
VS
Dome
15:00
Songkhla
VS
Suwannaphum United
15:00
Sawankhalok United
VS
Bang Pa-in
15:00
Muangkan United
VS
Namphong City
15:00
Nakhon Ratchasima Sport
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
17:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
Samut Prakan City
17:00
Raj Pracha
VS
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
ม.เกษมบัณฑิต
18:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
สุโขทัย เอฟซี
VS
Surin
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
Samut Songkhram
18:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
Nonthaburi

69697 Vietnam - V-League

17:00
Hoang Anh Gia Lai
VS
Hong Linh Ha Tinh
19:15
Ho Chi Minh City
VS
Binh Duong

462 England - Vanarama National League South

22:00
Bath City
VS
Hemel Hempstead Town
22:00
Braintree Town
VS
Hungerford Town
22:00
Dartford
VS
Dorking Wanderers
22:00
Dulwich Hamlet
VS
Eastbourne Borough
22:00
Hampton & Richmond
VS
Havant & Waterlooville
22:00
Oxford City
VS
St Albans City
22:00
Slough Town
VS
Maidstone United
22:00
Welling United
VS
Chelmsford City

919 Armenia - Armenian Cup

18:00
Alashkert
VS
Shirak
18:30
Junior Sevan
VS
Ararat
21:00
Gandzasar
VS
West Armenia

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
SteDoCo
VS
VVSB
20:30
GOES
VS
Barendrecht
20:30
Excelsior '31
VS
HSV Hoek
20:30
ACV
VS
Harkemase Boys
20:30
Ajax Amateurs
VS
ODIN '59
20:30
Sportlust '46
VS
Lisse
20:30
Staphorst
VS
Sparta Nijkerk
20:30
DVS '33
VS
DOVO
21:00
Ter Leede
VS
VVOG

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
La Louvière
VS
Verlaine
02:00
Meux
VS
RES Durbuy
02:00
Rebecq
VS
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Division 3: Group A

00:00
Harelbeke
VS
Dikkelvenne
01:00
Sparta Petegem
VS
Oudenaarde
01:30
Ninove
VS
RFC Wetteren
02:00
Lokeren-Temse
VS
Gullegem

556 Belgium - Division 3: Group B

01:30
Heur Tongeren
VS
Londerzeel
01:30
Hades
VS
Sporting Hasselt
01:30
Bocholt
VS
Lyra-Lierse Berlaar
01:30
Hoogstraten
VS
Spouwen-Mopertingen
02:00
KSC City Pirates
VS
Houtvenne

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

00:00
Torhout
VS
Avanti
01:30
Anzegem
VS
VW Hamme
02:00
Tempo Overijse
VS
Wolvertem Merchtem
02:00
Svelta Melsele
VS
Jong Lede
02:00
FC Lebbeke
VS
Lochristi

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Sint-Lenaarts
VS
Zwarte Leeuw
02:00
Beringen
VS
Witgoor Sport
02:00
Esperanza Pelt
VS
Weerstand Koersel
02:00
Racing Mechelen
VS
De Kempen
02:00
Betekom
VS
Turnhout
02:00
Wellen
VS
Berlaar-Heikant
02:00
Diest
VS
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:30
Jeunesse Tamines
VS
PAC Buzet
02:00
Tournai
VS
Ostiches
02:00
Rapid Symphorinois
VS
Albert Quévy-Mons
02:00
Union Namur
VS
Braine

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Rochefort
VS
Oppagne-Wéris
02:00
Onhaye
VS
Raeren-Eynatten

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

02:00
Geel
VS
Antonia
02:00
K. Kontich
VS
Kalmthout

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:30
Houtem-Oplinter
VS
Wambeek
02:00
Stade Bierbeek
VS
Linden
02:00
Huldenberg
VS
Veltem
02:30
Ixelles
VS
BX Brussels

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
RAC Saint-Mard
02:00
Longlier
VS
Aubange
02:00
Saint-Hubert
VS
Libramont
02:00
Sartoise
VS
Florenville

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:30
RC Lauwe
VS
Eendracht Wervik
01:00
Meulebeke
VS
Dadizele
02:00
Oostduinkerke
VS
Lauwe

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Shumen 2007
VS
Dunav 2010
19:00
Sportist General Toshevo
VS
Dorostol
19:00
Septemvri Tervel
VS
Kubrat
19:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Benkovski Byala

116 Cyprus - 3. Division

19:30
MEAP Nisou
VS
O Kormakitis
19:30
ENAD
VS
Iraklis Yerolakkou
19:30
APEP
VS
Halkanoras
19:30
Elia Lythrodonta
VS
Peyia
19:30
Ethnikos Assias
VS
Elpida Astromeritis
19:30
Olympiada Lympion
VS
APONA Anagias

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

16:15
Zbuzany
VS
Přepeře
16:15
Loko Vltavín
VS
Motorlet Praha
16:15
Rakovnik
VS
Povltava FA
16:15
Benesov
VS
Baník Sokolov
16:30
Králův Dvůr
VS
Karlovy Vary
20:00
Sokol Živanice
VS
Mlada Boleslav II
20:00
Jiskra Domažlice
VS
Příbram II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Frýdek-Místek
VS
Slovácko II
16:15
Viktoria Otrokovice
VS
Velké Meziříčí
20:00
Uherský Brod
VS
Vyškov
20:00
Slovan Rosice
VS
Vrchovina
20:00
Odra Petrkovice
VS
Vysočina Jihlava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

16:30
Marianske Lazne
VS
Doubravka
16:30
České Budějovice II
VS
Prestice
20:00
Spartak Sobeslav
VS
Hořovicko
20:00
Rokycany
VS
Hvězda Cheb
20:00
Klatovy
VS
Jindrichuv Hradec
20:00
Slavoj Mýto
VS
Tatran Sedlcany
20:00
Český lev - Union Beroun
VS
Petřín Plzeň
20:00
Otava Katovice
VS
Sokol Lom

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

16:15
Tatran Rakovnik
VS
Český Brod
16:15
Kladno
VS
Meteor Praha
16:15
Arsenal Česká Lípa
VS
Slaný
16:15
Aritma Praha
VS
Olympie Brezova
16:15
FK Brandys nad Labem
VS
Štětí
20:00
Banik Sous
VS
Ostrov
20:00
Dobris
VS
Louny

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

16:15
Velke Hamry
VS
Benatky nad Jizerou
16:15
Sokol Libiš
VS
Sparta Kutná Hora
16:30
Kosmonosy
VS
Náchod
20:00
Horky nad Jizerou
VS
Vysoke Myto

320 Denmark - 2. Division Group 1

19:00
Sydvest
VS
Thisted
19:00
Jammerbugt
VS
Frem
19:00
Oure
VS
Aarhus Fremad
19:30
VSK Århus
VS
Brabrand
20:00
Middelfart
VS
Holbæk B&I
20:00
Dalum
VS
B 93

320 Denmark - 2. Division Group 2

20:00
Hillerød
VS
AB Tårnby

1233 Finland - Kakkonen

19:00
JIPPO
VS
OLS
19:00
VIFK
VS
Vaajakoski
19:00
GBK
VS
JJK
19:00
PS Kemi
VS
RoPS II
19:00
JS Hercules
VS
Kiisto
19:00
KuFu-98
VS
JBK

17 France - CFA Group A

21:00
Versailles
VS
Blois
00:00
Granville
VS
C' Chartres
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Saint-Malo
00:00
Poissy
VS
Caen II
00:00
Sainte Geneviève
VS
Rouen
00:30
Stade Plabennec
VS
St-Pryvé St-Hilaire
00:30
Vannes
VS
Fleury 91
01:00
Lorient II
VS
Guingamp II

17 France - CFA Group B

22:00
Belfort
VS
Gobelins
23:00
Entente SSG
VS
Schiltigheim
00:00
Épinal
VS
Auxerre II
00:00
Gazélec Ajaccio
VS
Reims II
00:00
Haguenau
VS
Sedan
00:00
Lens II
VS
Beauvais
00:00
St Maur Lusitanos
VS
Bobigny
00:00
Metz II
VS
Olympique St Quentin

17 France - CFA Group C

22:00
Monaco II
VS
Olympique Lyonnais II
23:00
Chasselay MDA
VS
Jura Sud Foot
00:00
Martigues
VS
Hyères
00:00
Aubagne
VS
Saint-Priest
00:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Marignane Gignac
00:00
Toulon
VS
Rumilly Vallieres
00:00
Grasse
VS
Olympique Marseille II

17 France - CFA Group D

23:00
Canet Roussillon
VS
Trélissac
00:00
Bourges 18
VS
Nantes II
00:00
Béziers
VS
Stade Montois
00:00
Chamalières
VS
Colomiers US
00:00
Les Herbiers
VS
Bourges Foot
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Yzeure

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

21:00
Montlucon
VS
Bourgoin-Jallieu
22:00
Vaulx
VS
Hauts Lyonnais
00:00
Clermont II
VS
Thonon Évian
00:00
Lyon Duchere II
VS
Velay
00:00
Aurillac Arpajon
VS
Chambery
00:30
Moulins Football
VS
Ain Sud

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

21:00
Saint-Apollinaire
VS
Montceau
00:00
Grandvillars
VS
Dijon II
00:00
Gueugnon
VS
Pontarlier
00:00
Morteau Montlebon
VS
Selongey

17 France - National 3: Bretagne

00:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Saint-Pierre Milizac
00:00
Drapeau Fougères
VS
TA Rennes
00:00
Guipry-Messac
VS
Brest II
00:00
Dinan Léhon
VS
Stade Briochin II
00:00
Vitré
VS
Pontivy GSI
00:00
Stade Pontivy
VS
Rennes II
00:30
Plouzane
VS
Lannion

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

00:00
Orleans II
VS
Chateauroux II
00:30
Avoine OCC
VS
Tours
01:00
Déols
VS
Saint-Jean-le-Blanc
01:00
Montlouis
VS
Vierzon

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Prix-lès-Mézières
VS
Raon l'Etape
22:00
Biesheim
VS
Saint-Louis Neuweg
22:00
Strasbourg II
VS
Mulhouse
23:00
Colmar
VS
Sarre Union
00:00
Thaon
VS
Troyes II
00:00
RC Epernay
VS
Illkirch Graffenstaden

17 France - National 3: Hauts-de-France

21:00
Lille II
VS
Valenciennes II
00:00
Croix Football IC
VS
Amiens SC II
00:00
Feignies-Aulnoye
VS
Wasquehal
00:00
Amiens AC
VS
Vimy
00:00
Boulogne II
VS
Maubeuge

17 France - National 3: Normandie

20:30
Romilly-Pt St Pierre
VS
Quevilly II
00:00
Bayeux
VS
Le Havre II
00:00
Cherbourg
VS
Oissel CMS
00:00
Vire
VS
Alencon
00:00
Dieppe
VS
Dives-Cabourg
00:00
AG Caennaise
VS
Avranches II
00:30
Évreux 27
VS
Saint-Lo Manche

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Giana Erminio
VS
Piacenza
21:00
Grosseto
VS
Carrarese
00:30
Renate
VS
Lecco
02:45
Pergolettese
VS
Pro Vercelli

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Fano
VS
Südtirol
21:00
Carpi
VS
Legnago Salus
21:00
Cesena
VS
Fermana
21:00
Gubbio
VS
Triestina
02:30
Matelica Calcio
VS
Ravenna

251 Italy - Serie C: Girone C

22:00
Cavese
VS
Ternana
06:00
Teramo
VS
Trapani

1578 Norway - 2. Division

19:00
Flekkerøy
VS
Vard
19:00
Bryne
VS
Sotra
22:00
Fredrikstad
VS
Alta
22:00
Hødd
VS
Brattvåg

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Olimpia Elbląg
VS
Olimpia Grudziądz
19:00
Garbarnia Kraków
VS
Lech Poznań II
20:00
SKRA Częstochowa
VS
Polkowice
22:45
Motor Lublin
VS
Stal Rzeszów
00:15
Kalisz
VS
Hutnik Krakow

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Sporting Braga II
VS
Vidago

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Pevidem
VS
Vitória Guimarães II

20 Portugal - 2. Division: Group D

21:30
Águeda
VS
Lusitano FCV
02:00
Beira-Mar
VS
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Sintrense
VS
Alverca
22:00
União Almeirim
VS
Loures

20 Portugal - 2. Division: Group G

23:00
Ideal
VS
Praiense

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Amora
VS
Moura

155 Romania - 3. Liga: Series 1

19:00
Foresta Suceava
VS
Dante Botoşani
19:00
Bucovina Radauti
VS
Bradu Borca
19:00
Şomuz Fălticeni
VS
Hușana Huși

155 Romania - 3. Liga: Series 2

19:00
Focsani
VS
Sporting Lieşti
19:00
Făurei
VS
Viitorul Ianca
19:00
CSM Bacău
VS
Avantul Valea Marului
19:00
Otelul
VS
Sportul Chiscani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
Mostiştea Ulmu
VS
Recolta Gheorghe Doja
19:00
Axiopolis
VS
Gloria Albeşti
19:00
Agricola Borcea
VS
Popești-Leordeni
19:00
Afumaţi
VS
Înainte Modelu

155 Romania - 3. Liga: Series 4

19:00
Rapid Bucuresti II
VS
Voluntari II
19:00
Tunari
VS
Concordia Chiajna II
19:00
Metalul Buzău
VS
CSA Steaua Bucureşti

155 Romania - 3. Liga: Series 5

19:00
Plopeni
VS
Olimpic Cetate
19:00
SR Municipal Braşov
VS
Sepsi II
19:00
Targu Secuiesc
VS
Blejoi Vispeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 6

19:00
Pucioasa
VS
Unirea Bascov

296 Serbia - Srpska Liga - East

19:30
Moravac Mrštane
VS
Timočanin
19:30
Morava Vladičin Han
VS
Jedinstvo Paraćin
19:30
FK Toplicanin Prokuplje
VS
Kablovi Zaječar
19:30
Sinđelić Niš
VS
Dunav Prahovo

296 Serbia - Srpska Liga - West

19:00
Mačva 1929
VS
Sumadija Arandelovac
19:00
Gruža
VS
Železničar Lajkovac
19:00
Sloga Požega
VS
Bane Raska
19:00
Trepča
VS
Takovo
19:00
Mladi Radnik
VS
Budučnost Krušik
19:00
Sloboda Užice
VS
Sloga Petrovac na Mlavi

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:30
Nové Mesto nad Váhom
VS
Imeľ
19:30
Castkovce
VS
Kalna n. Hronom
00:00
Spartak Myjava
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II

32 Spain - Segunda B - Group 1

00:00
Compostela
VS
Guijuelo

32 Spain - Segunda B - Group 2

21:45
Deportivo Alaves II
VS
Portugalete
22:00
Osasuna II
VS
Ebro
23:00
Leioa
VS
Racing Santander
00:00
Athletic Club II
VS
Amorebieta

32 Spain - Segunda B - Group 3

22:30
Levante II
VS
La Nucia
00:30
L'Hospitalet
VS
Espanyol II
01:00
FC Andorra
VS
Barcelona II

32 Spain - Tercera - Group 1

23:00
Ribadumia
VS
Estradense

32 Spain - Tercera - Group 2

21:45
Ceares
VS
Mosconia
06:00
Praviano
VS
Gijon Industrial
06:00
Real Titánico
VS
Llanes

32 Spain - Tercera - Group 3

06:00
Siete Villas
VS
Bezana
06:00
Ribamontan al Mar
VS
Rinconeda Polanco
06:00
Samano
VS
Atlético Albericia
06:00
Racing Santander II
VS
Barquereño
06:00
Textil Escudo
VS
Revilla
06:00
Escobedo
VS
Barreda
06:00
Solares
VS
Tropezón
06:00
Torina
VS
Cultural Guarnizo
06:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Cartes
06:00
Selaya
VS
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

23:00
Urgatzi
VS
Sestao River
23:00
Aurrera de Ondarroa
VS
Deusto
23:00
Balmaseda
VS
Beasain
23:00
CD Vitoria
VS
Anaitasuna FT
23:00
Lagun Onak
VS
San Ignacio
00:00
Urduliz
VS
Pasaia KE
00:30
Somorrostro
VS
Gernika

32 Spain - Tercera - Group 5

22:30
Grama
VS
Sants
00:00
Santfeliuenc
VS
Manresa
00:15
Vilafranca
VS
Pobla Mafumet

32 Spain - Tercera - Group 6

22:00
Villarreal III
VS
Paterna
00:00
Acero
VS
Benicarló
00:00
Roda
VS
Saguntino
06:00
Novelda
VS
Beniganim

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
La Virgen del Camino
VS
Peñaranda
22:00
Colegios Diocesanos
VS
La Granja
22:00
Numancia II
VS
Mirandés II
22:15
Burgos Promesas
VS
Almazán
22:30
Atlético Astorga
VS
Salamanca II

32 Spain - Tercera - Group 9

06:00
Real Jaén
VS
Polideportivo Almería

32 Spain - Tercera - Group 10

22:00
Córdoba II
VS
Sevilla III

32 Spain - Tercera - Group 11

21:00
Ferriolense
VS
Ibiza Islas Pitiusas
22:00
Mallorca II
VS
Alcúdia
22:00
San Rafael
VS
Llosetense
22:00
Santa Catalina Atlético
VS
Platges de Calvià
22:30
Esporles
VS
Binissalem
23:00
Andratx
VS
Felanitx
23:30
Collerense
VS
Génova

32 Spain - Tercera - Group 12

00:00
Villa Santa Brígida
VS
La Cuadra
01:00
Las Palmas III
VS
Gran Tarajal

32 Spain - Tercera - Group 13

06:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
Cartagena II

32 Spain - Tercera - Group 14

23:30
Chinato
VS
Aceuchal

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Cortes
VS
Lourdes
21:45
Pamplona
VS
San Juan
22:00
Beti Kozkor
VS
Beti Onak
22:00
Peña Sport
VS
Cirbonero
22:30
Burladés
VS
Huarte
22:30
Txantrea
VS
River Ega
22:30
Bidezarra
VS
Cantolagua
22:30
Ardoi
VS
Baztan

32 Spain - Tercera - Group 16

22:30
Racing Rioja
VS
Náxara
23:30
Agoncillo
VS
Berceo

32 Spain - Tercera - Group 17

06:00
Fraga
VS
CDJ Tamarite

32 Spain - Tercera - Group 18

22:30
Marchamalo
VS
Toledo
23:00
Villacanas
VS
Illescas

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Erzin Belediyespor
VS
Ağrı 1970

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Sampaio Corrêa RJ
VS
Serra Macaense
01:00
Goytacaz
VS
Nova Cidade
01:00
Campos AA
VS
Audax Rio
01:00
Bonsucesso
VS
Olaria
01:00
Angra dos Reis
VS
Rio São Paulo
01:00
São Gonçalo EC RJ
VS
Gonçalense
01:00
Nova Iguaçu
VS
Duque de Caxias

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Crato
VS
Tiradentes CE
01:30
Iguatu
VS
Icasa
01:30
Maranguape
VS
União CE

5 Brazil - Mineiro 2

20:30
แอธเลติก บิลเบา
VS
Betim
01:00
Nacional AC MG
VS
Pouso Alegre

5 Brazil - Paulista A3

01:00
EC São Bernardo
VS
Comercial
03:30
Noroeste
VS
Velo Clube

5 Brazil - Rondoniense

03:00
Real Ariquemes
VS
Porto Velho

866998 Fiji - National Football League

08:30
Labasa
VS
Ba
13:00
Navua
VS
Nasinu

3347 San Marino - Campionato

21:00
Libertas
VS
Tre Penne
21:00
Juvenes / Dogana
VS
San Giovanni
21:00
La Fiorita
VS
Domagnano
21:00
Fiorentino
VS
Cosmos

2454 Albania - 1st Division

20:00
Oriku
VS
Erzeni Shijak
20:00
Veleçiku Koplik
VS
Korabi Peshkopi
20:00
Partizani Tirana II
VS
Besëlidhja Lezhë
20:00
Luftëtari Gjirokastër
VS
Flamurtari
20:00
Besa Kavajë
VS
Pogradeci
20:00
Tomori Berat
VS
Elbasani

2454 Albania - 2nd Division

06:00
Shkumbini Peqin
VS
Spartaku Tiranë

712 Korea Republic - K League 2

13:00
Anyang
VS
Suwon
13:00
Ansan Greeners
VS
Bucheon 1995
13:00
Asan Mugunghwa
VS
Jeju United

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Taringa Rovers
VS
Centenary Stormers
15:00
Bayside United
VS
Acacia Ridge
15:00
Caboolture
VS
The Gap
16:00
North Star
VS
Brisbane Knights
16:00
Toowong
VS
St George Willawong
16:00
Grange Thistle
VS
Albany Creek Excelsior

3995 Malaysia - Malaysia Cup

20:00
Terengganu
VS
MISC
20:00
Perak
VS
Kelantan United

86 Ukraine - Youth League

17:00
Zorya U21
VS
Vorskla Poltava U21
18:00
Rukh Vynnyky U21
VS
Inhulets' U21
18:00
Dynamo Kiev U21
VS
Shakhtar Donetsk U21

98 Australia - Npl Queensland

15:00
Moreton Bay United
VS
Brisbane City
15:30
Gold Coast Knights
VS
SC Wanderers
15:30
Gold Coast United
VS
Brisbane Strikers
16:00
Queensland Lions
VS
Olympic

146 South Africa - Mtn 8 Cup

20:00
Bloemfontein Celtic
VS
SuperSport United

556 Belgium - First Amateur Division

01:30
Dessel Sport
VS
Tienen
02:00
Dender
VS
Sint-Eloois-Winkel
02:00
Mandel United
VS
Patro Eisden
02:00
Heist
VS
URSL Visé
02:00
Olympic Charleroi
VS
Rupel Boom
02:00
SV Roeselare
VS
La Louvière Centre

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Magdeburg U19
VS
Hallescher FC U19
17:00
Chemnitzer FC U19
VS
Osnabruck U19
17:00
Dresden U19
VS
Wolfsburg U19
17:00
Energie Cottbus U19
VS
Holstein Kiel U19
17:00
Saarbrucken U19
VS
Ingolstadt U19
17:00
Darmstadt 98 U19
VS
Freiburg U19
17:00
Kickers Offenbach U19
VS
Mainz U19
17:00
Borussia Dortmund U19
VS
Bayer Leverkusen U19
17:00
Koln U19
VS
Viktoria Köln U19
17:00
Oberhausen U19
VS
Borussia M'gladbach U19
18:00
Union Berlin U19
VS
Viktoria Berlin U19
18:00
Karlsruher U19
VS
Kaiserslautern U19
18:00
Ulm U19
VS
Augsburg U19
19:00
Bremen U19
VS
St. Pauli U19
19:00
Greuther Fürth U19
VS
Astoria Walldorf U19
19:00
Eintracht Frankfurt U19
VS
Nurnberg U19
19:00
Heidenheim U19
VS
Stuttgart U19
20:00
Hamburger SV U19
VS
Hertha U19
20:30
Arminia Bielefeld U19
VS
Bochum U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Atalanta U19
VS
Cagliari U19
17:00
Lazio U19
VS
Milan U19
19:00
Juventus U19
VS
Sassuolo U19
20:30
Ascoli U19
VS
Sampdoria U19
20:30
Empoli U19
VS
Bologna U19
21:00
Spal U19
VS
Roma U19

2 Poland - Ekstraliga Women

16:30
UKS SMS Lodz W
VS
Leczna W
18:00
UJ Krakow W
VS
ROW Rybnik

251 Italy - Primavera 2

17:00
Reggina U19
VS
Benevento U19
20:30
Brescia U19
VS
Reggiana U19
20:30
Cittadella U19
VS
Chievo U19
20:30
Cremonese U19
VS
Parma U19
20:30
Vicenza Virtus U19
VS
Venezia U19
20:30
Udinese U19
VS
Verona U19
20:30
Frosinone U19
VS
Napoli U19
20:30
Salernitana U19
VS
Crotone U19
20:30
Spezia U19
VS
Pescara U19
21:00
Monza U19
VS
Pordenone U19
21:00
Cosenza U19
VS
Pisa U19
21:00
Lecce U19
VS
Virtus Entella U19

245 Czech Republic - U19 League

16:30
Ostrava U19
VS
Opava U19
17:00
Pribram U19
VS
Sigma Olomouc U19
17:00
FK Pardubice U19
VS
Mlada Boleslav U19
19:00
Sparta Praha U19
VS
Brno U19
19:00
Meteor Praha U19
VS
Slovacko U19
19:00
Slavia Prague U19
VS
Plzen U19
19:45
Hradec Kralove U19
VS
Karvina U19
20:00
FC Fastav Zlin U19
VS
Ceske Budejovice U19

245 Czech Republic - First League Women

17:00
Horní Heršpice
VS
Slovacko W
20:00
Slavia Prague W
VS
Sparta Prague W
20:30
Plzen W
VS
Pardubice W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Wisla U18
VS
Hutnik Kraków U18
18:00
Slask U18
VS
Lechia Gdańsk U18
19:00
Arka Gdynia U18
VS
SMS Łódź U18

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Shabab Al Khaleel
VS
Markez Balata
23:00
Ahli Al-Khalil
VS
Shabab Al Am'ari

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

19:45
Masafi
VS
Dibba Al Fujairah
19:45
Al Urooba
VS
Masfut

65437 Panama - Lpf

03:00
Costa del Este
VS
Deportivo Universitario
06:00
Plaza Amador
VS
Árabe Unido

7091 Oman - Sultan Cup

22:00
Al Oruba
VS
Ibri

62 Switzerland - 1.Liga Classic

22:00
Goldau
VS
Schötz
22:00
Baden
VS
Muttenz
22:00
Solothurn
VS
Luzern II
22:00
Wohlen
VS
Delémont
22:00
Bassecourt
VS
Buochs
22:00
Young Boys II
VS
Terre Sainte
22:00
Gossau
VS
Eschen / Mauren
22:00
Dietikon
VS
Höngg
22:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Balzers
22:00
Tuggen
VS
Winterthur II
22:00
Red Star Zürich
VS
Thalwil
23:00
Naters
VS
Chênois
23:00
Echallens
VS
Azzurri 90
23:00
Bulle
VS
Meyrin
23:00
Lancy
VS
La Chaux-de-Fonds
23:00
Paradiso
VS
Linth
23:30
Vevey Sports
VS
Lausanne II
00:00
Grasshopper II
VS
Langenthal

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Breitenrain
VS
Bellinzona
22:00
Brühl
VS
YF Juventus
22:00
Bavois
VS
Basel II
22:00
Zürich II
VS
Sion II
23:00
Étoile Carouge
VS
Köniz
23:00
Stade Nyonnais
VS
Black Stars
23:30
Yverdon Sport
VS
Rapperswil-Jona

143 Austria - Regionalliga: Mitte

21:00
Stadl-Paura
VS
Union Vöcklamarkt
22:00
Wels
VS
Ried II
00:00
Sturm Graz II
VS
Kalsdorf

143 Austria - Regionalliga: Ost

20:00
Stripfing
VS
Neusiedl

360931 Mauritius - Mauritian League

21:30
Bolton City
VS
Savanne
21:30
ASVP
VS
ASPL 2000

227 Russia - Pfl

17:00
Leningradets
VS
Dinamo Moskva II
17:00
Zenit II
VS
Zvezda Sint Petersburg
17:00
Kolomna
VS
Znamya Truda
18:00
Tver
VS
Dolgie Prudy
18:00
Tuapse
VS
Spartak Nal'chik
18:00
Legion Dynamo
VS
Krasnodar 3
19:00
Rodina Moskva
VS
Torpedo Vladimir
19:00
Mashuk-KMV
VS
Chernomorets
19:30
Druzhba
VS
Essentuki
20:00
Smolensk
VS
Luki-Energiya
20:00
Forte Taganrog
VS
Biolog
21:00
Urozhay
VS
Dinamo Stavropol'
22:00
Kazanka
VS
Murom

47 Sweden - Elitettan Women

20:00
Hammarby W
VS
Morön W
20:00
Lidköping W
VS
Brommapojkarna W
21:00
Kvarnsvedens W
VS
Älvsjö AIK W
21:00
Jitex W
VS
IFK Kalmar W
22:00
Bollstanäs W
VS
AIK W

32 Spain - Primera Division Women

20:00
Rayo Vallecano W
VS
Real Betis W
23:30
Valencia W
VS
Santa Teresa W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

22:00
Zurich W
VS
Luzern W
22:00
Young Boys W
VS
St. Gallen
23:00
Basel W
VS
Lugano W
00:00
Grasshopper W
VS
Servette Chênois W

556 Belgium - Super League Women

20:00
Club Brugge W
VS
Gent W
22:00
Zulte-Waregem W
VS
OH Leuven W

556 Belgium - 1st National Women

20:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Famkes Merkem W
21:00
Moldavo W
VS
SG-Tertre-Hautrage W
21:30
Kontich W
VS
Wuustwezel W
22:30
Chastre W
VS
Massenhoven W
22:45
Mechelen W
VS
Eva's Tienen W
23:00
Standard Liège II W
VS
RFC de Liege W
00:00
Anderlecht II W
VS
Gent II W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

20:00
Brondby W
VS
AGF W
20:00
KoldingQ W
VS
Fortuna Hjorring W
20:00
FC Thy - ThistedQ
VS
AaB W

674 Hungary - Nb I Women

20:00
Viktória Szombathely W
VS
Astra Hungary W
20:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
Kelen W
20:00
Diósgyőri VTK W
VS
Szent Mihály W

251 Italy - Serie A Women

18:30
โรม่า
VS
Fiorentina W
18:30
นาโปลี
VS
AC Milan W
20:30
Florentia W
VS
Empoli W
20:30
Inter Milano
VS
Bari W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Famalicão U23
VS
Rio Ave U23
22:00
Académica U23
VS
Sporting Braga U23

74505 Qatar - QSL Cup

21:15
Al Duhail
VS
Al Sadd

32 Spain - Segunda Division Women

21:00
Rayo Vallecano II W
VS
DNS de Belen W
22:00
Deportivo La Coruña II W
VS
Victoria FC W
22:00
Llanera W
VS
Castro W
22:00
Cáceres II W
VS
Cádiz W
22:30
Tolosa W
VS
San Ignacio W
22:30
Terrassa W
VS
Collerense II W
22:30
Fuensalida W
VS
Torrelodones W
22:30
Atlético de Aspe W
VS
CFF Albacete W
23:00
Victoria CF W
VS
Umia W
23:00
Real Unión Tenerife II W
VS
Furia Arona W
00:00
Unión Viera W
VS
Las Torres W
00:20
Levante III W
VS
Marítim W
02:00
San Antonio Pilar W
VS
Güímar W
06:00
Mulier W
VS
UD Logroñés W
06:00
Berriozar W
VS
Logroño II W
06:00
Atlético Revellín W
VS
Castejón W
06:00
Pradejón W
VS
Itaroa Huarte W
06:00
La Garita W
VS
Montaña Alta W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Coleraine U20
VS
Glenavon U20
21:00
Crusaders U20
VS
Ballymena United U20
21:00
Dungannon Swifts U20
VS
Carrick Rangers U20
21:00
Larne U20
VS
Glentoran U20
21:00
Linfield U20
VS
Portadown U20
21:00
Warrenpoint Town U20
VS
Cliftonville U20

32 Spain - Spain Youth League

17:30
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Sabadell U19
18:00
Roces U19
VS
Real Avilés U19
18:00
Ebro U19
VS
Stadium Casablanca U19
18:00
Real Zaragoza U19
VS
Lleida U19
18:30
Racing Santander U19
VS
Arenal U19
19:00
Tenerife U19
VS
Mensajero U19
19:00
Laguna U19
VS
Ofra U19
19:00
Polillas U19
VS
Córdoba U19
19:15
Llano del Moro U19
VS
Marino U19
20:00
Arucas U19
VS
Victoria U19
20:00
Acodetti U19
VS
Las Palmas U19
21:00
Kelme U19
VS
Elche U19
21:45
Sporting Gijón U19
VS
Real Oviedo U19
21:45
Alcorcón U19
VS
Real Valladolid U19
22:00
El Olivar U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
Rayo Vallecano U19
VS
Rayo Majadahonda U19
22:00
Cultural Leonesa U19
VS
Santa Marta U19
22:00
Getafe U19
VS
Móstoles U19
22:00
Archena U19
VS
Talavera U19
22:00
Toledo U19
VS
Lorca CFB U19
22:00
Real Murcia U19
VS
UCAM Murcia U19
22:00
Atlético Madrileño U19
VS
Albacete U19
22:30
Girona U19
VS
San Francisco U19
22:30
Unión Adarve U19
VS
Atl. Madrid U19
22:30
Cádiz U19
VS
Sanluqueno U19
22:30
Séneca U19
VS
Recreativo Huelva U19
23:00
Huesca U19
VS
Jàbac i Terrassa U19
23:00
Extremadura UD U19
VS
La Cruz U19
23:00
Alzira U19
VS
Castellón U19
23:15
Los Llanos Aceró U19
VS
Juventud Laguna U19
00:00
UD San Fernando U19
VS
Unión Viera U19
00:00
26 de Febrero U19
VS
Málaga U19
00:30
Almería U19
VS
Tiro de Pichón U19
06:00
Valvanera U19
VS
Pamplona U19
06:00
Numancia U19
VS
Mutilvera U19
06:00
Oyonesa U19
VS
Tudelano U19
06:00
Txantrea U19
VS
UD Logroñés U19
06:00
Real Sociedad U19
VS
Athletic Club U19
06:00
Eibar U19
VS
Antiguoko U19
06:00
Deportivo Alavés U19
VS
Arenas Getxo U19
06:00
Santutxu U19
VS
Aurrerá Vitoria U19
06:00
Leioa U19
VS
Danok Bat U19
06:00
Badajoz U19
VS
Real Madrid U19
06:00
Maspalomas U19
VS
Orientación Marítima U19
06:00
Calavera U19
VS
Nervión U19

5 Brazil - Carioca U20

19:30
Vasco U20
VS
Nova Iguaçu U20
20:00
Flamengo RJ U20
VS
Macaé U20
20:00
Botafogo U20
VS
Bangu U20
21:00
Boavista U20
VS
Cabofriense U20
01:00
Volta Redonda U20
VS
Portuguesa RJ U20
01:00
Fluminense U20
VS
Friburguense U20
01:00
Resende U20
VS
Madureira U20
02:00
América RJ U20
VS
Americano U20

155 Romania - Liga 2

16:00
SCM Gloria Buzau
VS
Comuna Recea
16:00
Metaloglobus
VS
Şirineaşa
16:00
Pandurii Târgu Jiu
VS
Dunărea Călăraşi
16:00
Sporting Turnu
VS
Csikszereda
16:00
Concordia Chiajna
VS
Ripensia Timişoara
16:00
Mioveni
VS
Şcolar Reşiţa
17:00
ASU Poli Timişoara
VS
U Craiova 1948

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

22:00
Bordeaux II
VS
Aviron Bayonnais
00:00
Anglet Genets
VS
Libourne
01:00
Cognac
VS
Neuville
01:00
Poitiers
VS
Niort II
01:00
Bressuire
VS
Chauvigny
01:00
Chatellerault
VS
Lège-Cap-Ferret

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Olympique d'Alès
VS
Castanet
22:00
Nîmes II
VS
Alberes Argelès
22:00
Balma
VS
Narbonne

17 France - National 3: Paris Île-de-France

22:00
Aubervilliers
VS
Ivry US
22:00
Blanc Mesnil
VS
Drancy JA
22:00
PSG II
VS
Les Ulis
23:00
Meaux Academy Football
VS
Racing Colombes 92
23:00
Linas-Montlhery
VS
Créteil II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

21:00
Istres
VS
Corte
21:00
Villefranche SJB
VS
Cannes
21:00
Furiani-Agliani
VS
Mandelieu LN
22:00
Consolat Marseille
VS
Nice II
00:00
Cannet Rocheville
VS
Côte Bleue
00:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Marseille Endoume Catalans

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Matonense
VS
XV de Jaú
01:00
Brasilis
VS
Amparo
01:00
Itapirense
VS
Flamengo SP
01:00
Atlético Mogi
VS
União Mogi
01:00
USAC
VS
São José EC
02:00
Francana
VS
Grêmio Sãocarlense

401 Slovakia - Youth League

17:00
Žilina U19
VS
Podbrezová U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
INAC Kobe Leonessa W
VS
Nojima Stella W
12:00
JEF United W
VS
Vegalta Sendai W

227 Russia - Premier League Women

17:00
Lokomotiv Moscow W
VS
Zvezda 2005 W

1796 Iceland - 3. Deild

20:30
Vængir Jupiters
VS
Álftanes
20:30
Augnablik
VS
KV
20:30
KFG
VS
Ellidi
20:30
Einherji
VS
Tindastóll
20:30
Reynir
VS
Ægir
20:30
Höttur / Huginn
VS
Sindri

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

20:30
Göfis
VS
Bezau
20:30
Lustenau
VS
Lochau

479 Japan - Japan Football League

11:00
Honda
VS
Verspah Oita

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Harima
VS
Parceiro Nagano W
12:00
FC Jumonji Ventus
VS
Elfen Saitama