ufabet

ตารางบอล 8 พ.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
23:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
ลิเวอร์พูล
02:15
อาร์เซน่อล
VS
แอสตันวิลลา

462 เอฟเอคัพ

19:00
สคันธอร์ป
VS
Solihull Moors
19:45
Havant & Waterlooville
VS
Cray Valley (PM)
19:45
Barnet
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
19:45
วีแกนแอทเลติก
VS
Chorley
19:45
Maldon & Tiptree
VS
มอร์แคมป์
19:45
Torquay United
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
19:45
Hayes & Yeading United
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
19:45
Eastleigh
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
19:45
Hampton & Richmond
VS
Oldham Athletic
21:30
Eastbourne Borough
VS
แบล็กพูล

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
อูเทรชท์
VS
อาแจกซ์
20:30
วิเทสส์
VS
เอ็มเมน
20:30
เฟเยนูร์ด
VS
โกรนิงเงิน
22:45
ฮีเรนวีน
VS
อัลค์มาร์
02:00
พีเอสวี
VS
วิลเลม ทเว

11 บุนเดิสลีกา

21:30
โวล์ฟสบวร์ก
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
00:00
เลเวอร์คูเซ่น
VS
มึนเช่นกลัดบัค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
แบรสต์
VS
ลีลล์
21:00
Lens
VS
แร็งส์
21:00
ลอริยองต์
VS
น็องต์
21:00
เม็ตซ์
VS
ดิฌง
21:00
นีมส์
VS
อองเช่ร์
23:00
นีซ
VS
โมนาโก
03:00
โอลิมปิก ลียง
VS
แซงต์ เอเตียน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
ลาซิโอ
VS
ยูเวนตุส
21:00
อตาลันต้า
VS
อินเตอร์ มิลาน
21:00
เจนัว
VS
โรม่า
21:00
โตริโน่
VS
Crotone
00:00
โบโลญญ่า
VS
นาโปลี
02:45
เอซี มิลาน
VS
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เกตาเฟ่
VS
บียาร์เรอัล
22:15
เรอัล โซเซียดาด
VS
เกรนาดา
00:30
เลบันเต้
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:30
เรอัล บายาโดลิด
VS
แอธเลติก บิลเบา
03:00
บาเลนเซีย
VS
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

11:00
เวกัลตะ เซนได
VS
สากัน โตสู
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
Giravanz Kitakyushu
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
เอฮิเมะ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
มาชิดา เซลเวีย
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
โทชิกิ SC
VS
เกียวโต แซงก้า
14:00
FC เรียวเคียว
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
V-วาเรน นากาซากิ

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Durham W
VS
Charlton W
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
London Bees W
21:00
Crystal Palace W
VS
Coventry United
21:00
Leicester W
VS
Lewes W
21:00
Liverpool W
VS
Sheffield Utd W

462 England - Wsl 1 Women

19:00
Chelsea W
VS
Everton W
21:00
Birmingham W
VS
West Ham W
21:00
Brighton W
VS
Aston Villa W
21:30
Manchester United W
VS
Arsenal W

462 England - Professional Development League

21:00
Swansea City U23
VS
Nottingham U23

38 Netherlands - Tweede Divisie

21:30
Koninklijke HFC
VS
Jong Sparta

38 Netherlands - Eredivisie Women

18:15
พีเอสวี
VS
ADO Den Haag W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Darmstadt 98
VS
พาเดอร์บอร์น
19:30
Jahn Regensburg
VS
Osnabrück
19:30
St. Pauli
VS
Karlsruher SC

11 Germany - 3. Liga

19:00
Unterhaching
VS
Verl
20:00
VfB Lübeck
VS
Uerdingen

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
Eintracht Norderstedt
VS
Weiche Flensburg
20:00
LSK Hansa
VS
Hamburger SV II
20:00
Teutonia Hamburg
VS
Drochtersen / Assel
20:00
Borussia Hildesheim
VS
Jeddeloh
20:00
HSC Hannover
VS
VfB Oldenburg
20:00
Havelse
VS
Oberneuland

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:30
Lokomotive Leipzig
VS
Auerbach
19:30
Union Fürstenwalde
VS
Germania Halberstadt
19:30
Babelsberg
VS
Chemie Leipzig
19:30
Chemnitzer FC
VS
FSV Optik Rathenow
19:30
Bischofswerdaer FV
VS
Energie Cottbus
19:30
Hertha BSC II
VS
ZFC Meuselwitz

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Mainz 05 II
VS
TuS RW Koblenz
20:00
Aalen
VS
FSV Frankfurt
20:00
Kickers Offenbach
VS
Hessen Kassel
20:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Homburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

17:00
Geestemünde
VS
Komet Arsten
20:00
Brinkumer SV
VS
OSC Bremerhaven
20:30
Union Bremen
VS
Hemelingen
21:30
SFL Bremerhaven
VS
Vatan Sport
21:30
Habenhauser FV
VS
Leher TS

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Barmbek-Uhlenhorst
VS
Paloma
20:00
Niendorfer TSV
VS
Rugenbergen
20:00
Buchholz
VS
Osdorf
21:00
Union Tornesch
VS
Hamburger SV III

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:30
SV Steinbach
VS
Neuhof
21:00
SV Zeilsheim
VS
Fernwald
21:00
Eddersheim
VS
Hanau 93

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:30
Alfter
VS
Pesch
20:30
BCV Glesch / Paffendorf
VS
SV Breinig
20:30
Düren Merzenich
VS
Eilendorf
20:45
Wesseling-Urfeld
VS
FC BW Friesdorf
21:00
Hennef 05
VS
Frechen
21:00
Deutz
VS
Hürth
21:00
VfL Vichttal
VS
Viktoria Arnoldsweiler
21:30
Fortuna Köln II
VS
Siegburger SV

11 โอเบอร์ลีกา

20:30
1. FC M'gladbach
VS
FC Bocholt
21:00
Velbert
VS
Kray
21:00
Monheim
VS
Meerbusch
21:00
Schonnebeck
VS
SC Velbert
21:00
Cronenberger SC
VS
SF Baumberg
21:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
Teutonia St.Tönis
21:00
TVD Velbert
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
21:15
Union Nettetal
VS
SF Niederwenigern
21:15
Sterkrade-Nord
VS
Germania Ratingen
21:30
Hilden
VS
FSV Duisburg
21:30
Dusseldorf-West
VS
Kleve

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Eintracht Celle
VS
Heeslinger SC
20:00
Bersenbrück
VS
Hagen / ​Uthlede
20:00
VfL Oldenburg
VS
BW Lohne
20:00
SVG Göttingen
VS
Eintracht Northeim
20:00
Arminia Hannover
VS
Lupo-Martini
20:00
FT Braunschweig
VS
Germania Egestorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:30
Strausberg
VS
Tasmania Berlin
19:30
Neustrelitz
VS
Greifswalder FC
19:30
CFC Hertha
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:30
Hansa Rostock II
VS
Stern
19:30
Lok Stendal
VS
Victoria Seelow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:30
Einheit Rudolstadt
VS
An der Fahner Höhe

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

21:00
Speyer
VS
Hertha Wiesbach

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Eckernforder SV
VS
Inter Türkspor Kiel
20:00
Todesfelde
VS
Pansdorf
20:00
Preußen Reinfeld
VS
Eutiner SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:30
TuS Haltern
VS
Preußen Münster II
20:30
Sportfreunde Siegen
VS
Wattenscheid 09
20:30
Hammer SpVg
VS
Eintracht Rheine
20:30
Schermbeck
VS
ASC Dortmund
20:30
Paderborn 07 II
VS
Westfalia Herne
20:30
Holzwickeder SC
VS
Vreden
20:30
Meinerzhagen
VS
Westfalia Rhynern
20:30
Erndtebrück
VS
Kaan-Marienborn
20:30
Victoria Clarholz
VS
Finnentrop / Bamenohl
21:00
Sprockhövel
VS
Ennepetal

2454 Albania - Superliga

19:45
Tirana
VS
Teuta Durrës
19:45
Laçi
VS
Kastrioti Krujë
19:45
Apolonia Fier
VS
Bylis Ballsh
19:45
Kukësi
VS
Partizani Tirana
22:45
Skënderbeu Korçë
VS
Vllaznia Shkodër

919 Armenia - Premier League

18:30
Artsakh
VS
Ararat-Armenia

143 Austria - Tipico Bundesliga

20:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Sturm Graz
20:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Admira
23:00
Rapid Vienna
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

16:30
Vorwärts Steyr
VS
Blau-Weiß Linz
18:30
Wacker Innsbruck
VS
Austria Wien II

2453 Azerbaijan - Premier League

18:00
Neftçi
VS
คาราบัค
20:00
Sabah
VS
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Slonim
VS
อาร์เซน่อล
18:15
Smorgon
VS
Krumkachy
18:30
Khimik Svetlogorsk
VS
Naftan

556 Belgium - Pro League

19:30
Antwerp
VS
Standard Liège
22:00
KV Oostende
VS
คลับ บรูกก์
00:15
เกนท์
VS
Anderlecht
02:45
Cercle Brugge
VS
Zulte-Waregem

556 Belgium - First Division B

22:00
Union Saint-Gilloise
VS
Deinze
02:00
Lommel United
VS
Club Brugge II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Sloga
VS
Sarajevo
21:00
Velez
VS
Siroki Brijeg
23:00
Radnik Bijeljina
VS
Zrinjski

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

19:30
GOSK Gabela
VS
Orasje
19:30
TOSK Tesanj
VS
Radnik Hadžići

224 Bulgaria - Parva Liga

17:30
Etar
VS
Arda
20:00
Montana
VS
CSKA Sofia
22:30
CSKA 1948 Sofia
VS
ลูโดโกเรต์ส

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:30
Neftohimik
VS
Yantra 1919
19:30
Dobrudzha 1919
VS
Strumska slava

266 Croatia - 1. HNL

21:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Istra 1961
23:05
Rijeka
VS
Lokomotiva Zagreb
01:10
Gorica
VS
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

19:30
Hajduk Split II
VS
Junak

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Olympiakos
VS
Nea Salamis
23:00
Anorthosis
VS
AEK Larnaca
01:00
Omonia Nicosia
VS
Doxa

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Xylotympou
VS
Omonia Aradippou
19:30
Ahironas
VS
EN THOI Lakatamia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Teplice
VS
Slovan Liberec
20:00
Karviná
VS
Bohemians 1905
22:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Mladá Boleslav
00:15
Viktoria Plzeň
VS
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

16:15
Dukla Praha
VS
Vysočina Jihlava
17:00
Blansko
VS
Táborsko
20:00
Varnsdorf
VS
Vlašim
20:00
Varnsdorf
VS
Slavoj Vyšehrad
20:00
Vlašim
VS
Viktoria Žižkov

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:00
Nordsjælland
VS
Vejle
20:00
Lyngby
VS
AGF
22:00
Brøndby
VS
OB
00:00
Midtjylland
VS
โคเปนเฮเก้น
02:00
Horsens
VS
SønderjyskE

320 Denmark - First Division

19:30
HB Køge
VS
Silkeborg
21:00
Vendsyssel
VS
Esbjerg

2405 Estonia - Meistriliiga

18:00
Paide
VS
Trans
18:00
Tallinna Kalev
VS
Tulevik
20:00
Tammeka
VS
Flora

1233 Finland - Ykkonen

21:00
Oulu
VS
MP
21:00
Jaro
VS
KTP

125 Greece - Super League

20:00
OFI
VS
โอลิมเปียกอส
22:15
Larissa
VS
Lamia
00:30
Apollon Smirnis
VS
PAOK
00:30
Aris
VS
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:30
Zalaegerszegi TE
VS
Várda SE
23:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
Mezőkövesd-Zsóry

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

19:30
Szolnoki MÁV
VS
Győri ETO
19:30
Budaörs
VS
Csákvári TK
19:30
Siófok
VS
Kazincbarcika
23:00
Szeged 2011
VS
Dorogi
23:00
Vasas
VS
Soroksár SC
23:00
Ajka
VS
Pécsi MFC
23:00
Kaposvári Rákóczi
VS
DEAC
23:00
Debrecen
VS
Békéscsaba
23:00
Szombathelyi Haladás
VS
Szentlőrinc SE
01:45
Gyirmót
VS
Nyíregyháza Spartacus

1796 Iceland - Pepsideild

21:00
KA
VS
FH
21:00
Víkingur Reykjavík
VS
Grótta
00:00
Fylkir
VS
Valur
00:00
Stjarnan
VS
ÍA
02:15
Fjölnir
VS
KR
02:15
Breidablik
VS
HK

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

20:00
Magni
VS
Vestri
20:00
Afturelding
VS
Thróttur Reykjavík
20:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
VS
ÍBV
20:00
Víkingur Ólafsvík
VS
Thór

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Maccabi Petah Tikva
VS
Ironi Kiryat Shmona
01:15
Bnei Sakhnin
VS
Maccabi Tel Aviv
01:45
Hapoel Be'er Sheva
VS
Hapoel Kfar Saba

251 Italy - Serie B

21:00
Pescara
VS
Cittadella
23:00
Reggiana
VS
Venezia
03:00
Virtus Entella
VS
เลชเช่

748 Latvia - First Liga

19:00
Dinamo Riga
VS
Lokomotiv Daugavpils
19:00
Rēzekne / BJSS
VS
JDFS Alberts
19:00
Auda
VS
Grobiņa
19:00
Smiltene
VS
Saldus SS/Leevon

57142 Macedonia FYR - First League

19:30
Sileks
VS
Makedonija

2756 Malta - First Division

20:00
Marsa
VS
Naxxar Lions
00:15
Mqabba
VS
Marsaxlokk

2345 Moldova - National Division

22:00
Codru Lozova
VS
Dinamo-Auto

998 Montenegro - First League

21:00
Petrovac
VS
Rudar
21:00
Sutjeska
VS
Jezero
21:30
Mladost
VS
Budućnost
23:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Iskra
00:00
Dečić
VS
Zeta

998 Montenegro - Second League

19:30
Kom
VS
Jedinstvo
19:30
Grbalj
VS
Arsenal Tivat
19:30
Berane
VS
Igalo
19:30
Bokelj
VS
Ibar
19:30
Mornar
VS
Drezga

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

00:00
Molde
VS
Kristiansund
00:00
Bodø / Glimt
VS
Aalesund
00:00
Viking
VS
โรเซนบอร์ก บีเค
00:00
Sandefjord
VS
Stabæk
00:00
Start
VS
Sarpsborg 08
02:30
Vålerenga
VS
Odd

1578 Norway - Obos-Ligaen

21:00
Kongsvinger
VS
Sandnes Ulf
21:00
Lillestrøm
VS
Åsane

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Lech Poznań
23:30
Raków Częstochowa
VS
Wisła Kraków

2 Poland - 1. Liga

18:40
Tychy 71
VS
Puszcza Niepołomice
22:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Arka Gdynia

20 พรีเมียรา ลีกา

22:00
Nacional
VS
Gil Vicente
22:00
Farense
VS
Boavista
00:30
ปอร์โต้
VS
Portimonense
03:00
เบนฟิกา
VS
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

18:15
UD Oliveirense
VS
Estoril
22:00
Vilafranquense
VS
Académica

155 Romania - Liga 1

23:00
Argeş
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
02:00
Viitorul
VS
Dinamo Bucureşti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Khimki
VS
Rubin Kazan'
20:30
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Rostov
23:00
Dinamo Moskva
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
เซนิต
VS
คราสโนดาร์

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:00
Motherwell
VS
เซลติก
22:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Hamilton Academical

296 Serbia - Super Liga

01:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Inđija

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Dubocica
19:00
Radnički Pirot
VS
Budućnost Dobanovci
19:00
Žarkovo
VS
Loznica
19:00
Kabel Novi Sad
VS
Trajal Krusevac

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
Nitra
VS
Žilina

401 Slovakia - 2. Liga

16:30
Slovan Bratislava II
VS
Banska Bystrica
16:30
Šamorín
VS
Žilina II
16:30
Petržalka akadémia
VS
Skalica

1638 Slovenia - 2. SNL

20:00
Brežice
VS
Krško
20:00
Dob
VS
Smartno
20:00
Dekani
VS
Bilje
20:00
Radomlje
VS
Krka
20:00
Rudar Velenje
VS
Beltinci
20:00
Triglav
VS
Fužinar
20:00
Brda Dobrovo
VS
Primorje
20:00
NŠ Drava
VS
Nafta

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
Sabadell
VS
มาลากา
22:00
อัลกอร์กอน
VS
Fuenlabrada
22:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
อัลเมรีอา
00:15
มาจอร์กา
VS
Ponferradina
00:15
เรอัล โอเบียโด้
VS
Castellón
02:30
เตเนริเฟ
VS
เรอัลซาราโกซา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:30
Djurgården
VS
AIK
20:30
Örebro
VS
Kalmar
20:30
Varberg BoIS
VS
Hammarby
23:30
Helsingborg
VS
IFK Göteborg
23:30
มัลโม่
VS
Sirius

47 Sweden - Allsvenskan Women

20:00
Pitea W
VS
Rosengard W
21:00
Umea W
VS
Djurgarden W

47 Sweden - Superettan

20:30
Öster
VS
AFC Eskilstuna
23:30
Trelleborg
VS
Ljungskile

47 Sweden - Ettan: North

19:00
Nyköping
VS
Vasalund
20:00
Frej
VS
Tegs SK
21:30
Karlslund
VS
IFK Luleå

47 Sweden - Ettan: South

23:00
Trollhättan
VS
Oskarshamns AIK

62 Switzerland - Super League

22:00
ยังบอยส์
VS
St. Gallen

62 Switzerland - Challenge League

20:45
FC Schaffhausen
VS
Thun

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Ankaragücü
VS
Fatih Karagümrük
17:30
Yeni Malatyaspor
VS
Denizlispor
20:00
Kayserispor
VS
Hatayspor
20:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Gençlerbirliği
23:00
Sivasspor
VS
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Eskişehirspor
VS
Keçiörengücü
20:00
Samsunspor
VS
Altınordu
20:00
Akhisar Belediyespor
VS
Boluspor
23:00
İstanbulspor
VS
Adana Demirspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Rukh Vynnyky
VS
Inhulets
22:00
ดินาโมเคียฟ
VS
ชัคตาร์
00:30
Zorya
VS
Vorskla

86 Ukraine - Second League: Group A

17:00
Rubikon
VS
Uzhhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

19:00
Peremoga
VS
Mykolaiv II

44 Argentina - Superliga

07:15
River Plate
VS
Rosario Central
21:00
Arsenal de Sarandi
VS
Atlético Tucumán
02:15
Gimnasia La Plata
VS
Vélez Sarsfield
04:45
Unión Santa Fe
VS
Racing Club

5 Brazil - Serie A

07:00
Atlético GO
VS
Corinthians
02:00
Vasco da Gama
VS
Palmeiras
02:00
Internacional
VS
Coritiba
04:15
Atlético Mineiro
VS
ฟลาเมงโก
04:15
Bahia
VS
Botafogo
04:15
Bragantino
VS
Santos
06:30
Fluminense
VS
Grêmio
06:30
Ceará
VS
Sport Recife

5 Brazil - Serie B

07:00
Chapecoense
VS
Oeste
02:00
Sampaio Corrêa
VS
Vitória
04:15
CRB
VS
Juventude

5 Brazil - Serie C

04:00
Remo
VS
Treze
06:00
Jacuipense
VS
Paysandu

80 Chile - Primera Division

02:00
Palestino
VS
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

21:00
Copiapó
VS
Deportes Santa Cruz
21:00
Unión San Felipe
VS
Puerto Montt
21:00
Cobreloa
VS
Deportes Valdivia
23:30
Melipilla
VS
San Luis
04:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Magallanes

353 Colombia - Liga BetPlay

08:30
América de Cali
VS
Millonarios
04:00
Once Caldas
VS
Deportivo Cali
06:05
Junior
VS
Alianza Petrolera

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Tigres
VS
Atlético Huila
03:00
Atlético
VS
Bogotá

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Alajuelense
VS
Cartaginés
00:00
Deportivo Saprissa
VS
Pérez Zeledón
06:00
Guadalupe
VS
Sporting San José

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Guayaquil City
VS
Aucas
06:00
Emelec
VS
Universidad Católica

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Sonsonate
VS
FAS
04:00
Once Municipal
VS
Isidro Metapán
04:00
Firpo
VS
Municipal Limeño
04:15
Alianza
VS
Chalatenango

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Suchitepéquez
VS
Solola
00:00
Puerto San Jose
VS
Deportivo Reu
00:00
Zacapa Tellioz
VS
Mictlán
01:00
Sayaxché
VS
Carchá
04:00
Marquense
VS
San Pedro

458 Mexico - Liga MX

08:00
Tigres UANL
VS
Atlas
10:00
Cruz Azul
VS
Pumas UNAM
01:00
Toluca
VS
León

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Tlaxcala
VS
Tepatitlán de Morelos

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Juventus Managua
VS
Chinandega
09:00
Junior Managua
VS
Real Madriz

1190 Paraguay - Division 1

05:00
Sportivo Luqueño
VS
Nacional Asunción

158 Uruguay - Primera Division

01:00
Danubio
VS
Fénix
03:00
Danubio
VS
ลิเวอร์พูล
03:00
Nacional
VS
Defensor Sporting
03:00
Boston River
VS
Cerro
03:00
Deportivo Maldonado
VS
Fénix
03:00
Rentistas
VS
Progreso
03:00
Cerro Largo
VS
Plaza Colonia
03:00
Wanderers
VS
Torque
03:00
Peñarol
VS
River Plate
04:00
Peñarol
VS
Deportivo Maldonado
06:15
Boston River
VS
River Plate

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

03:30
ชิคาโก ไฟร์
VS
นิวยอร์กซิตี
03:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
03:30
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
03:30
Inter Miami
VS
ซินซินนาติ
03:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
03:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
Nashville SC
03:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
โคโลราโด ราปิดส์
06:30
ลอสแอนเจลิส
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
06:30
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
เอฟซี ดัลลัส
06:30
รีล ซอลต์ เลค
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
06:30
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
06:30
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
แอลเอ แกลักซี

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
RC Bobo-Dioulasso
VS
วิเทสส์
22:30
Etoile Filante
VS
KOZAF
23:00
Léopards
VS
Rahimo
00:45
Salitas
VS
RCK
01:15
Salitas
VS
SONABEL

1560 Congo - Super Ligue

21:30
AC Rangers
VS
Blessing
21:30
Don Bosco
VS
TP Mazembe

2568 Zambia - Super League

18:00
Green Buffaloes
VS
Green Eagles
20:00
Zanaco
VS
Nkwazi

2931 Andorra - 2. Division

18:00
La Massana
VS
Engordany II
21:00
UE Santa Coloma II
VS
Ordino
00:00
Atlètic Amèrica
VS
Encamp

45412 Lebanon - Premier League

18:15
Tripoli
VS
Bourj
18:15
Salam Zgharta
VS
Tadamon Sour

35376 Saudi Arabia - Division 1

21:30
Al-Thuqbah
VS
Al Feiha
21:35
Al Adalh
VS
Al Ta'ee

2802 United Arab Emirates - Uae League

21:00
Al Khaleej
VS
Shabab Al Ahli Dubai
21:00
Hatta
VS
Al Nasr
00:00
Al Wahda
VS
Al Wasl
00:00
Al Ittihad Kalba
VS
Al Fujairah

15326 Bermuda - Premier League

08:00
Robin Hood
VS
North Village Rams
02:00
Southampton Rangers
VS
Dandy Town Hornets
02:00
SBRC
VS
X-Roads Warriors
02:00
Devonshire Cougars
VS
PHC Zebras
02:00
Devonshire Colts
VS
St. George's Colts

5618 China PR - Super League

18:35
Jiangsu Suning
VS
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

5618 China PR - League One

13:30
Nantong Zhiyun
VS
Jiangxi Liansheng
13:30
Suzhou Dongwu
VS
Shaanxi Chang'an
13:30
Nei Mongol Zhongyou
VS
Heilongjiang Lava Spring
13:30
Guizhou Zhicheng
VS
Beijing Renhe
13:30
Shenyang Urban
VS
Xinjiang Tianshan
13:30
Sichuan
VS
Beijing BG
14:30
Chengdu Qianbao
VS
Changchun Yatai
14:30
Taizhou Yuanda
VS
Hangzhou
14:30
Zhenjiang Huasa
VS
Meizhou Hakka

712 Korea Republic - Korean Cup

12:00
Jeonbuk Motors
VS
Ulsan

49477 Thailand - FA Cup

15:00
Kranuan
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:00
Banbueng
VS
Udon United
15:00
Prachinburi City
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
15:00
Maejo United
VS
Cha Choeng Sao
15:00
Watbot
VS
Bankhai United
15:00
See Kwae
VS
Lamphun Warrior
15:00
Kalasin Sauropod
VS
ชลบุรี เอฟซี
15:00
Pluakdaeng United
VS
Nakhon Nayok
15:00
Kamphaeng Phet
VS
Chiangrai
17:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
Uttaradit
17:00
Marines Eureka
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
17:00
ลำปาง เอฟซี
VS
ขอนแก่น เอฟซี
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
ตราด เอฟซี
18:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
18:00
Rayong United
VS
Krabi
19:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
VS
Phatthana Nikhom City

69697 Vietnam - V-League

17:00
Sai Gon
VS
Viettel
17:00
Than Quang Ninh
VS
Ha Noi

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
HV & CV Quick
VS
OFC Oostzaan
20:00
Hoogland
VS
EVV
20:00
Gemert
VS
Hollandia
20:00
DEM
VS
ADO '20
20:00
JOS Watergraafsmeer
VS
Dongen
20:30
Groene Ster
VS
UNA
20:30
HSC '21
VS
Westlandia
20:30
OSS '20
VS
GVV Unitas
20:30
Blauw Geel '38
VS
USV Hercules

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:30
US Givry
VS
Hamoir
20:30
Ganshoren
VS
Excelsior Virton
20:30
Warnant
VS
Tubize
20:30
Jette
VS
Solières Sport
21:00
Acren
VS
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Division 3: Group A

20:30
Merelbeke
VS
Ronse
20:30
Zelzate
VS
Gent-Zeehaven
21:00
Olsa Brakel
VS
Toekomst Menen
21:00
Westhoek
VS
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Division 3: Group B

20:30
Pepingen-Halle
VS
Olympia Wijgmaal
21:00
Diegem Sport
VS
Berchem Sport
21:00
Eendracht Aalst
VS
Cappellen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:30
Bambrugge
VS
Voorde Appelterre
20:30
Eppegem
VS
Rhodienne-De Hoek
21:00
Oostkamp
VS
Sint-Niklaas

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

21:00
Eendracht Termien
VS
ลีลล์

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:30
Gosselies Sports
VS
Stade Brainois
20:30
Stockel
VS
Aische
20:30
Binche
VS
SG-Tertre-Hautrage
21:00
Schaerbeek-Evere
VS
Entité Manageoise

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Aywaille
VS
Gouvy
20:30
Stade Disonais
VS
Herstal
20:30
Mormont
VS
Habay-la-Neuve
20:30
Huy
VS
Sprimont-Comblain
21:00
Richelle United
VS
Marloie Sport
21:00
Jodoigne
VS
Wanze / Bas-Oha

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:30
Bornem
VS
Ternesse
20:30
Vosselaar
VS
Ranst
20:30
Rapid Leest
VS
Wezel
20:30
Eendracht Zoersel
VS
Vorselaar
20:30
Bevel FC
VS
Berg en Dal
20:30
Retie
VS
Oppuurs

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Union Lasne-Ohain
VS
Kosova Schaerbeek
20:30
Stade Everois
VS
Genappe
20:30
Etterbeek
VS
Football Club Schaerbeek
20:30
Grimbergen
VS
Borght-Humbeek
20:30
SC Aarschot
VS
Hoegaarden-Outgaarden
20:30
Bodegem Kapelle United
VS
Liedekerke
20:30
KV Tervuren-Duisburg
VS
Sporting Kampenhout
21:00
Saint-Josse
VS
Walhain
21:00
Sporting Bruxelles
VS
NSeth Berchem
21:00
Léopold
VS
Grez-Doiceau
21:00
Sportive Brainoise
VS
Nivellois
21:00
Melsbroek
VS
Bertem-Leefdaal

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:30
Snef-Tyber
VS
Ransart
20:30
Belœil
VS
Péruwelz
20:30
Soignies Sports
VS
Solre-sur-Sambre
20:30
Hornu
VS
Le Roeulx
20:30
Houdeng
VS
Molenbaix
21:00
Morlanwelz
VS
RAS Monceau
21:00
Montignies
VS
Gilly
21:00
Antoing
VS
Excelsior Biévène

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:30
Zepperen-Brustem
VS
Torpedo Hasselt
20:30
Schoonbeek-Beverst
VS
Achel
20:30
Bregel Sport
VS
Verbroedering Maasmechelen
20:30
Groen Star Beek
VS
Zonhoven United
20:30
Juve Hasselt
VS
Helson Helchteren
20:30
Alken
VS
KFC Eksel
20:30
Herkol
VS
Bilzerse Waltwilder
20:30
Herk
VS
Herderen-Millen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:30
Vaux-Noville
VS
La Roche
21:00
Ethe Belmont
VS
Lorraine Arlon
22:00
Meix-Devant-Virton
VS
Bastogne

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
US Dinantaise
VS
Condruzien
21:00
Biesme
VS
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Andennais
VS
Flavion-Morialmé
21:00
Beauraing
VS
Grand-Leez
21:00
Ciney
VS
Malonne
21:00
Chevetogne
VS
Spy
21:00
Loyers
VS
ES de la Molignée
21:00
Meux II
VS
Nismes

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:30
Munkzwalm
VS
Elene-Grotenberge
20:30
Ardennen
VS
Drongen
20:30
Lokeren Doorslaar
VS
Berlare
20:30
SK Denderhoutem
VS
Jong Zulte
20:30
St-Joris Sleidinge
VS
Latem
20:30
Eendracht Zele
VS
Eendracht Aalter
20:30
HO Kalken
VS
Dendermonde
20:30
Grembergen
VS
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:30
Racing Waregem
VS
Diksmuide
20:30
Sparta Heestert
VS
Wielsbeke
21:00
Sassport Boezinge
VS
Oostnieuwkerke
21:00
Excelsior Zedelgem
VS
Blankenberge
21:00
SC Zonnebeke
VS
Rumbeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Inter Dobrich
VS
Ustrem Donchevo
19:00
Spartak Varna
VS
Chernomorets Balchik
19:00
Chernolomets
VS
Botev Novi Pazar
19:00
Topolite
VS
Ludogorets III

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Oroklini / Troulloi
VS
Ormideia
19:30
Omonia 29is Maiou
VS
Amathous

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

16:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Ústí nad Orlicí
16:15
Dukla Praha II
VS
Teplice II
16:15
Hradec Kralove II
VS
Slovan Velvary
16:15
Pardubice II
VS
Bohemians 1905 II
16:15
Slavia Praha II
VS
Sparta Praha II
16:15
Admira Praha
VS
Sokol Hostoun
16:30
Viktoria Plzen II
VS
Písek
20:00
Sokol Brozany
VS
Slovan Liberec II
20:00
Sokol Zápy
VS
Jablonec II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Uničov
VS
Dolní Benešov
16:15
Banik Ostrava II
VS
Hanácká
16:30
Zlín II
VS
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

20:00
Hlinsko
VS
Polaban Nymburk
20:00
Dvůr Králové
VS
Poříčany
20:00
Kolín
VS
Letohrad
20:00
Čáslav
VS
Trutnov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

20:00
Havlickuv Brod
VS
Stara Rise

320 Denmark - 2. Division Group 1

19:00
Holstebro
VS
Næsby

320 Denmark - 2. Division Group 2

19:00
Slagelse B&I
VS
Skovshoved
19:00
Avarta
VS
Brønshøj
19:00
AB
VS
Nykøbing
19:00
Næstved
VS
Vanløse

1233 Finland - Kakkonen

21:00
Kiffen
VS
NJS

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

21:00
Saint-Étienne II
VS
Limonest

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

21:00
Valdahon Vercel
VS
Jura Dolois
21:00
Paron
VS
Besancon FC

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:30
Chateauneuf-sur-Loire
VS
Montargis
20:30
Saran Municipal
VS
Tourangeau
21:00
J3 Amilly
VS
C' Chartres II

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Nancy II
VS
Amneville

17 France - National 3: Hauts-de-France

21:00
Le Touquet
VS
Saint-Omer
21:00
US Chantilly
VS
Olympique Marcquois

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Anagennisi Thalassias
VS
Apollon Paralimniou
20:00
Aetos Orfani
VS
Ampelokipon Drama
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Iraklis Ampelokipon
20:00
Doxa Neo Sidirochori
VS
Orfeas Xanthi
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Ethnikos Sochos
20:00
Aris Avato
VS
Elpida Sapes
20:00
Pandramaikos
VS
Evosmou
20:00
Didymoteicho
VS
M. Alexandros Orfaniou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Fokikos
VS
Thiseas Agria
20:00
Almyros
VS
Iraklis Psachna
20:00
Amvrysseas
VS
Ipato
20:00
Opountios
VS
Atalanti
20:00
Diagoras Stefanovik
VS
Dimitra Efxeinoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Meteora
VS
Atromitos Palamas
20:00
Aetos Makrychoriou
VS
Makedonikos Foufas
20:00
Kozani
VS
Ermis Amyntaio
20:00
Anagennisi Karditsas
VS
Oikonomos
20:00
Dias Diou
VS
Karitsa
20:00
Elassona
VS
Sellana
20:00
Fikis
VS
Ethnikos Neou Keramidiou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Agrotikos Asteras
VS
PAO Koufalion
20:00
Anagennisi Plagia
VS
Makedonikos Neapolis
20:00
Niki Agkathia
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Edessaikos
VS
Ethnikos Giannitsa
20:00
PAOK Alexandreia
VS
Thyella Sarakinoi
20:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Aetos Varvaras
20:00
Thermaikos Thermis
VS
Nea Kallikrateia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Asteras Kalirachis
VS
Thyella Katsikas
20:00
Agios Matthaios
VS
Preveza
20:00
Panagriniakos
VS
Acheron Kanalaki
20:00
Anagennisi Artas
VS
Missolonghi
20:00
M. Alexandros Kastorias
VS
Lefkimmi
20:00
Tilikratis
VS
Thyella Monastirakiou
20:00
Kerkyra
VS
Amvrakikos Loutrou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Nafplio 2017
VS
Ermionidas-Ermis
20:00
Atromitos Chiliomodi
VS
Agios Ierotheos
20:00
PAO Rouf
VS
Aris Skalas
20:00
Panarkadikos
VS
Molaikos
20:00
Pangytheatikos
VS
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Koronida Koiladas
VS
Kifisia

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Videoton II
VS
III. Kerületi TUE
17:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Nagyatadi FC
19:30
Bicskei
VS
Lipot SK
19:30
BKV Előre
VS
Balatonfuredi
19:30
Nagykanizsai ULE
VS
SC Sopron
19:30
Komárom
VS
Veszprém
19:30
MTE 1904
VS
Tatabánya
19:30
Gardony
VS
Papai Perutz
20:30
Menfocsanak
VS
Szabadkikoto

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Alessandria
VS
Livorno
21:00
Como
VS
Olbia
21:00
Lucchese
VS
AlbinoLeffe
21:00
Novara
VS
Juventus U23
23:30
Pistoiese
VS
Pontedera
01:30
Pro Patria
VS
Pro Sesto

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
FeralpiSalò
VS
Vis Pesaro
23:30
Mantova
VS
Arezzo
23:30
Calcio Padova
VS
Virtus Verona
23:30
Sambenedettese
VS
Perugia
01:00
Imolese
VS
Modena

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Avellino
VS
Catanzaro
21:00
Viterbese Castrense
VS
Paganese
21:00
Vibonese
VS
Foggia
23:30
Bari 1908
VS
Juve Stabia
23:30
Bisceglie
VS
Monopoli
00:00
Turris
VS
Potenza Calcio
03:00
Virtus Francavilla
VS
Casertana

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Arconatese
VS
Derthona
20:30
Casale
VS
Sestri Levante
20:30
Castellanzese
VS
Saluzzo
20:30
Folgore Caratese
VS
Chieri
20:30
Fossano
VS
Pro Imperia
20:30
Gozzano
VS
Borgosesia
20:30
Lavagnese
VS
Bra
20:30
Legnano
VS
Città di Varese
20:30
Sanremo
VS
PDHAE
20:30
Vado
VS
Caronnese

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Breno
VS
Nibionnoggiono
20:30
Brusaporto
VS
Pontisola
20:30
Desenzano Calvina
VS
Vis Nova Giussano
20:30
Casatese
VS
Cavenago Fanfulla
20:30
Real Calepina
VS
Caravaggio
20:30
Adrense
VS
Sona
20:30
Villa d'Almè
VS
Crema
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Scanzorosciate
20:30
Seregno
VS
Tritium

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Virtus Bolzano
VS
Cartigliano
20:30
Trento Calcio 1921
VS
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Ambrosiana
VS
Luparense
20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Cartigliano
20:30
Belluno
VS
Mestre
20:30
Campodarsego
VS
Virtus Bolzano
20:30
Chions
VS
Adriese
20:30
Cjarlins Muzane
VS
Caldiero Terme
20:30
Delta Calcio Rovigo
VS
Manzanese
20:30
Este
VS
Montebelluna
20:30
Union Feltre
VS
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Sammaurese
20:30
Bagnolese
VS
Real Forte Querceta
20:30
Corticella
VS
Fiorenzuola
20:30
Forlì
VS
Correggese
20:30
Marignanese
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Mezzolara
VS
Rimini
20:30
Prato
VS
Lentigione
20:30
Pro Livorno
VS
Sasso Marconi Zola
20:30
Seravezza
VS
Progresso

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Trastevere
VS
Gavorrano
20:30
Montevarchi Calcio
VS
Scandicci
20:30
Flaminia
VS
Grassina
20:30
Foligno
VS
San Donato Tavarnelle
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Cannara
20:30
Pianese
VS
Gavorrano
20:30
Robur Siena
VS
Montespaccato
20:30
Sinalunghese
VS
Lornano Badesse
20:30
Tiferno Lerchi
VS
Sangiovannese
20:30
Trastevere
VS
Sporting Trestina

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Aprilia
VS
Tolentino
20:30
Atletico
VS
Porto Sant'Elpidio
20:30
Castelfidardo Calcio
VS
Vastese
20:30
Campobasso
VS
San Nicolò
20:30
Matese
VS
Castelnuovo Vomano
20:30
Montegiorgio
VS
Vastogirardi
20:30
Olympia Agnonese
VS
Recanatese
20:30
Pineto
VS
Giulianova
20:30
FC Rieti
VS
CynthiAlbalonga

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Afragolese
VS
SSC Giugliano
20:30
Arzachena
VS
Team Nuova Florida
20:30
Carbonia
VS
Nola 1925
20:30
Latina
VS
Savoia
20:30
Nuova Monterosi
VS
Lanusei
20:30
Muravera
VS
Gladiator
20:30
Nocerina
VS
Latte Dolce
20:30
Insieme Formia
VS
Sassari Torres
20:30
Vis Artena
VS
Cassino

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Picerno
VS
Audace Cerignola
20:30
US Bitonto
VS
Portici
20:30
Brindisi
VS
Molfetta Calcio
20:30
Casarano
VS
Team Altamura
20:30
Città di Fasano
VS
Nardò
20:30
Gravina
VS
Taranto
20:30
Puteolana Internapoli
VS
Francavilla
20:30
Aversa Normanna
VS
Fidelis Andria
20:30
Sorrento
VS
Lavello

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Castrovillari
VS
Città Di Sant’Agata
20:30
Acireale
VS
Licata
20:30
Dattilo
VS
Troina
20:30
FC Messina
VS
Marina di Ragusa
20:30
Gelbison
VS
Biancavilla
20:30
Paternò
VS
Rende
20:30
Roccella
VS
ACR Messina
20:30
Rotonda
VS
Cittanovese
20:30
San Luca
VS
Santa Maria Cilento

1578 Norway - 2. Division

22:30
Skeid
VS
Tromsdalen
23:00
Asker
VS
Arendal

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Stargard Szczeciński
VS
Pogoń Siedlce
21:00
Wigry Suwałki
VS
Sokół Ostróda
21:00
Bytovia Bytów
VS
Chojniczanka Chojnice

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Aguia FC Vimioso
VS
Merelinense
22:00
Bragança
VS
Montalegre
22:00
Maria da Fonte
VS
Mirandela
22:00
Vianense
VS
Pedras Salgadas
22:00
Vilaverdense
VS
Cerveira

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Fafe
VS
Berço
22:00
AR São Martinho
VS
Felgueiras 1932
22:00
Desportivo Aves
VS
Mondinense

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Amarante
VS
Salgueiros
22:00
Paredes
VS
Coimbrões

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Sanjoanense
VS
Lusitania FC Lourosa
22:00
Vila Cortez
VS
Espinho

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Alcains
VS
Vitória de Sernache
22:00
Carapinheirense
VS
Oliveira Hospital
22:00
GRAP
VS
Condeixa
22:00
Oleiros
VS
Sertanense

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Sacavenense
VS
Fátima
22:00
Lourinhanense
VS
Torreense
22:00
União Santarém
VS
Caldas

20 Portugal - 2. Division: Group G

18:00
Sporting CP II
VS
Fontinhas
22:00
Fabril Barreiro
VS
Olimpico do Montijo
23:00
Rabo Peixe
VS
Belenenses II

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Juventude Evora
VS
Olhanense
22:00
Louletano
VS
Armacenenses
22:00
Moncarapachense
VS
Lagos
22:00
Aljustrelense
VS
Lusitano GC Evora

296 Serbia - Srpska Liga - East

17:00
Car Konstantin
VS
Mladost Medoševac
17:00
Radnički Svilajnac
VS
Timok
19:30
SFS Borac
VS
Pčinja Trgovište
19:30
Vlasina
VS
Rembas
19:30
Župa
VS
Radan
19:30
Buducnost Popovac
VS
Trstenik PPT

296 Serbia - Srpska Liga - West

19:00
Budućnost Arilje
VS
Jedinstvo Ub
19:00
Jošanica
VS
Semendrija 1924
19:00
Sušica
VS
Tutin

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:30
Veľké Ludince
VS
Slovan Duslo Šaľa
19:30
Lednické Rovne
VS
OFK Malzenice
19:30
Marcelová
VS
Nové Zámky
19:30
Galanta
VS
Povazska Bystrica
19:30
Beluša
VS
Nitra II

32 Spain - Segunda B - Group 1

18:00
Celta de Vigo II
VS
Unionistas de Salamanca
18:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
VS
Coruxo
18:00
Covadonga
VS
Burgos
18:00
นูมานเซีย
VS
Lealtad
23:00
Salamanca CF UDS
VS
Racing Ferrol
23:00
Langreo
VS
Sporting Gijon II
23:00
Marino de Luanco
VS
Real Valladolid II
23:30
Zamora
VS
Pontevedra
23:30
Cultural Leonesa
VS
Real Oviedo II

32 Spain - Segunda B - Group 2

18:00
Ejea
VS
Mutilvera
18:00
Tudelano
VS
Haro
22:30
CD Calahorra
VS
Izarra
23:00
Barakaldo
VS
Real Sociedad II
23:00
SD Logroñés
VS
Tarazona
00:00
Laredo
VS
Real Unión

32 Spain - Segunda B - Group 3

17:30
Villarreal II
VS
Alcoyano
18:00
Olot
VS
Badalona
18:00
Prat
VS
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
18:00
Hércules
VS
Peña Deportiva
18:00
UD Ibiza
VS
Atzeneta
23:00
Lleida Esportiu
VS
Llagostera-Costa Brava
23:00
Orihuela
VS
Valencia II

32 Spain - Segunda B - Group 4

18:00
Linense
VS
Sanluqueño
18:00
Marino
VS
Tamaraceite
18:00
UCAM Murcia
VS
El Ejido
18:00
Granada II
VS
คอร์โดบา
18:30
Las Palmas II
VS
Algeciras
23:00
San Fernando CD
VS
Recreativo Huelva
23:00
Marbella
VS
Cadiz II
23:00
Lorca Deportiva
VS
Real Murcia
23:00
Yeclano
VS
Real Betis II
00:30
Sevilla II
VS
Linares Deportivo

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Viveiro
VS
Somozas
22:30
As Pontes
VS
Polvorín
22:30
Deportivo La Coruña II
VS
Arzúa
22:30
Pontellas
VS
UD Ourense
22:30
Arenteiro
VS
Atios
22:30
Ourense CF
VS
Choco
23:00
Bergantiños
VS
Villalbés
23:00
Agrupación Estudiantil
VS
Silva
23:00
Fisterra
VS
Paiosaco
23:00
Barco
VS
Arosa
23:00
Rápido Bouzas
VS
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

17:45
Condal
VS
Tuilla
18:00
Lenense
VS
Llanera
18:00
Real Avilés
VS
Caudal
18:00
San Martin
VS
Siero
21:45
Avilés Stadium
VS
Navarro
23:00
Urraca
VS
L'Entregu

32 Spain - Tercera - Group 4

17:15
Santutxu
VS
Real Sociedad III
17:15
Santurtzi
VS
Basconia
18:00
Ariznabarra
VS
Sodupe

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
San Cristobal
VS
Valls
18:00
Europa
VS
Montañesa
18:00
Sant Andreu
VS
Banyoles
18:00
Girona II
VS
Horta
18:00
Granollers
VS
Vilassar Mar
18:00
Cerdanyola del Vallès
VS
Figueres
23:00
Igualada
VS
Terrassa

32 Spain - Tercera - Group 6

18:00
Torrent
VS
Alzira
22:00
Elche II
VS
Villajoyosa
22:30
Silla
VS
Vilamarxant
22:30
Hércules II
VS
Crevillente
23:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Intercity
23:00
Jove Espanol
VS
Eldense

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Torrejón
VS
Rayo Vallecano II
17:30
Villaverde-Boetticher
VS
Alcorcón II
17:30
Real Aranjuez
VS
El Álamo
17:30
Atlético de Pinto
VS
Leganés II
17:30
Parla
VS
Carabanchel
17:30
Trival Valderas
VS
Móstoles
18:00
Alcobendas Sport
VS
Complutense
18:00
Santa Ana
VS
Unión Adarve
18:30
Villanueva del Pardillo
VS
Pozuelo Alarcón
22:00
RSD Alcalá
VS
Flat Earth
23:00
Moratalaz
VS
San Fernando de Henares

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Real Burgos
VS
Cultural Cebrereña
22:00
Atlético Tordesillas
VS
Becerril Campos
22:00
UD Santa Marta
VS
La Bañeza
23:00
Cristo Atlético
VS
Cultural Leonesa II
23:00
Arandina
VS
Beroil Bupolsa
23:00
Gimnástica Segoviana
VS
Real Ávila

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Huétor Vega
VS
Atlético Porcuna
18:00
Mancha Real
VS
Loja
18:00
Maracena
VS
Huétor Tájar
18:00
Alhaurín
VS
El Palo
18:00
Juventud Torremolinos
VS
Motril
18:00
At. Malagueño
VS
Vélez
18:15
Melilla CD
VS
Union Estepona
23:00
Torreperogil
VS
Ciudad de Torredonjimeno
23:00
Antequera
VS
Alhaurino

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Lebrijana
VS
Cabecense
18:00
Ceuta
VS
Xerez Deportivo
18:00
Xerez
VS
Los Barrios
18:00
Conil
VS
Antoniano
18:00
San Roque de Lepe
VS
La Palma
18:00
Castilleja
VS
Lucena
18:00
Utrera
VS
Pozoblanco
18:00
Coria CF
VS
Gerena
23:00
Arcos
VS
Rota

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Portmany
VS
Constància
18:30
Formentera
VS
PE Sant Jordi
22:30
Soller
VS
Cardassar

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Tenisca
VS
Vera
19:00
Atlético Paso
VS
Santa Úrsula
19:00
Mensajero
VS
Tenerife II
19:00
Atletico Victoria
VS
Buzanada
19:00
Lanzarote
VS
Arucas

32 Spain - Tercera - Group 13

17:00
Real Murcia II
VS
Bullense
17:30
Huércal-Overa
VS
Cartagena FC
17:30
Olímpico Totana
VS
Atlético Pulpileño
17:30
Minerva
VS
Plus Ultra
18:00
El Palmar
VS
EDMF Churra
18:00
Los Garres
VS
UCAM Murcia II
22:30
Deportiva Minera
VS
La Union Atletico
23:00
Mazarrón FC
VS
Mar Menor

32 Spain - Tercera - Group 14

18:00
Miajadas
VS
Cacereño
18:00
Olivenza
VS
RCP Valverdeno
18:00
Trujillo
VS
Azuaga
18:15
Campanario
VS
Extremadura UD II
22:30
Valdivia
VS
Moralo
22:30
UP Plasencia
VS
CD Coria
22:30
Llerenense
VS
Diocesano
23:00
Lobón
VS
Montijo
23:00
Arroyo
VS
Jerez

32 Spain - Tercera - Group 15

22:00
Corellano
VS
Subiza
22:00
Fontellas
VS
Peña Azagresa

32 Spain - Tercera - Group 16

18:00
Comillas
VS
Arnedo
18:00
Vianés
VS
Oyonesa
18:00
Varea
VS
CDFC La Calzada
22:00
Alberite
VS
Logroñés II
22:30
Calasancio
VS
Yague
22:30
Pradejon
VS
Calahorra II
23:00
Alfaro
VS
Villegas
23:00
Tedeón
VS
River Ebro

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Real Zaragoza II
VS
Cariñena
17:30
San Juan de Mozarrifar
VS
Valdefierro
22:00
Belchite 97
VS
Huesca II
22:00
Brea
VS
Villanueva CF
22:00
Calamocha
VS
Robres
22:15
Utebo
VS
Sariñena
22:30
Atletico Monzon
VS
Illueca
22:30
Barbastro
VS
Épila
22:30
Borja
VS
Almudévar
22:30
Sabiñánigo
VS
Cuarte Industrial
23:00
Binéfar
VS
Teruel

32 Spain - Tercera - Group 18

18:00
Azuqueca
VS
Tarancón
22:15
Quintanar del Rey
VS
Atletico Ibanes
22:30
La Solana
VS
Ciudad Real
22:30
Torrijos
VS
Madridejos
23:00
Calvo Sotelo
VS
Almagro Spain

5 Brazil - Baiano 2

01:00
UNIRB
VS
Jequié
01:00
Barcelona BA
VS
Teixeira de Freitas
01:00
ABPN Canaã
VS
Colo Colo

5 Brazil - Carioca 2

20:00
Artsul
VS
CFRJ / Marica

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Itapipoca
VS
Guarani de Juazeiro
01:30
Pacatuba
VS
Campo Grande

866998 Fiji - National Football League

10:00
Lautoka
VS
Rewa
10:00
Suva
VS
Nadi

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

02:00
Cosmopolites
VS
Rivartibonitienne
02:00
Cavaly
VS
FICA
02:00
Mirebalais
VS
Racing des Gônaïves
02:00
Violette AC
VS
Juventus Hai
04:00
Baltimore
VS
Racing Club Haitien
04:00
Don Bosco
VS
Triomphe Liancourt
04:00
Real du Cap
VS
Ouanaminthe

3347 San Marino - Campionato

21:00
Cailungo
VS
Murata
21:00
Virtus
VS
Tre Fiori
21:00
Folgore
VS
Faetano

462 England - Premier League 2 Divison Two

21:00
Middlesbrough U23
VS
West Bromwich Albion U23

2454 Albania - 1st Division

20:00
Vora
VS
Burreli
20:00
Egnatia Rrogozhinë
VS
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Naftëtari Kuçovë
VS
Këlcyra
20:00
Skrapari
VS
Përmeti
20:00
Gramozi Ersekë
VS
Delvina
20:00
Maliqi
VS
Devolli
20:00
Butrinti Sarandë
VS
Memaliaj
20:00
Valbona
VS
Bulqiza
20:00
Gramshi
VS
Klosi
20:00
Shënkolli
VS
Luzi 2008
20:00
Ada Velipojë
VS
Sopoti Librazhd
20:00
Iliria Fushë-Krujë
VS
Mirdita

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
América Mineiro U20
VS
Corinthians U20
01:00
Botafogo U20
VS
Fluminense U20
01:00
Flamengo RJ U20
VS
Ceará U20
01:00
Internacional U20
VS
Atletico-PR U20
01:00
Santos U20
VS
Bahia U20
01:00
Sport Recife U20
VS
Goias U20
01:00
Vasco U20
VS
Gremio U20
01:00
Vitoria U20
VS
Chapecoense-SC U20
02:00
Palmeiras U20
VS
Atletico-MG U20
06:30
Cruzeiro U20
VS
Sao Paulo U20

748 Latvia - Latvian Cup

18:00
Liepāja
VS
Ventspils

3995 Malaysia - Malaysia Cup

20:00
UiTM
VS
Kelantan
20:00
Selangor
VS
Melaka United

98 Australia - Npl Queensland

15:00
Redlands United
VS
Brisbane Roar II

146 South Africa - Mtn 8 Cup

20:00
Kaizer Chiefs
VS
Orlando Pirates

556 Belgium - First Amateur Division

20:30
Francs Borains
VS
Knokke
21:00
Liège
VS
Thes Sport

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Eimsbütteler TV U19
VS
RB Leipzig U19
17:00
Bayern U19
VS
Hoffenheim U19
17:00
Dusseldorf U19
VS
Duisburg U19
17:00
Fortuna Koln U19
VS
Schalke 04 U19
19:00
Preussen Munster U19
VS
Alemannia Aachen U19
21:00
Paderborn U19
VS
RW Essen U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:30
Inter U19
VS
Torino U19

2 Poland - Ekstraliga Women

18:00
Bydgoszcz
VS
Czarni Sosnowiec W
19:00
GKS Katowice W
VS
Akademia Piłkarska LG

245 Czech Republic - First League Women

16:30
Dukla Prague W
VS
Liberec W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Zaglebie U18
VS
Legia U18
18:00
Korona Kielce U18
VS
Escola Warszawa U18
18:15
Lech Poznan U18
VS
Pogon Szczecin U18
21:00
Jagiellonia U18
VS
Gornik Z. U18

65437 Panama - Lpf

04:00
Tauro
VS
Independiente

122 Kosovo - Superliga

19:30
KF Ballkani
VS
Gjilani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
St. Gallen II
VS
Kosova
21:00
Biel-Bienne
VS
Zug
22:00
Olympique de Genève
VS
Martigny Sports

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:30
Münsingen
VS
Cham

143 Austria - Regionalliga: Mitte

20:00
Spittal
VS
Wolfsberger AC II

143 Austria - Regionalliga: Ost

20:00
Mauerwerk
VS
Leobendorf

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Edgeworth Eagles
VS
Maitland

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Cercle de Joachim
VS
Petite Rivière Noire
21:30
La Cure Sylvester
VS
Grande Riviere Sud Est

227 Russia - Pfl

17:00
Sokol Saratov
VS
Ryazan
18:00
Avangard Kursk
VS
Krasnyy-SGAFKST
18:00
Kvant
VS
Sakhalin
18:00
Kaluga
VS
Metallurg Lipetsk
18:00
Znamya Noginsk
VS
Salyut Belgorod
19:00
Metallurg Vidnoye
VS
Khimik Novomoskovsk
21:00
Saturn Ramenskoye
VS
Khimki 2
21:00
Fakel II
VS
Strogino

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
Sandviken W
VS
Sunnanå
21:00
Alingsås W
VS
Mallbacken W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

19:00
PK-35 Vantaa W
VS
TPS W
19:00
HJK W
VS
JyPK W
19:00
Honka W
VS
Åland United
19:00
PK-35
VS
Ilves W
19:00
KuPS W
VS
TiPS W

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Real Sociedad W
VS
Atletico Granadilla
18:00
Eibar W
VS
เรอัล มาดริด
18:15
Espanyol W
VS
Athletic Club W
19:00
Madrid CFF
VS
Logroño W
20:00
Levante W
VS
Barcelona W
22:15
Atletico Madrid W
VS
Huelva W
01:00
Deportivo de La Coruña W
VS
Sevilla W

556 Belgium - Super League Women

20:30
RSC Anderlecht W
VS
Genk W

556 Belgium - 1st National Women

21:00
OH Leuven II
VS
Genk II W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

22:00
Køge
VS
Farum BK W

674 Hungary - Nb I Women

20:15
Győri ETO W
VS
MTK Hungaria W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Juventus W
VS
Sassuolo W
20:30
Verona W
VS
San Marino Academy

458 Mexico - Liga Mx Women

01:00
Puebla W
VS
Guadalajara W
06:00
Necaxa W
VS
Toluca W

119 Georgia - Liga 3

17:00
Kolkheti Khobi
VS
Tbilisi City

119 Georgia - David Kipiani Cup

16:30
Gagra
VS
Saburtalo
16:30
Samgurali
VS
Chikhura

32 Spain - Segunda Division Women

17:30
Aurrerá de Vitoria W
VS
Real Sociedad II W
17:30
Zamora Amigos Duero W
VS
Olímpico Madrid W
18:00
Sárdoma W
VS
Viajes Interrías W
18:00
Monte W
VS
Oceja W
18:00
Sporting Gijón II W
VS
Real Oviedo II W
18:00
Gijón FF W
VS
Racing Santander II W
18:00
Arratia W
VS
Bizkerre W
18:00
Añorga W
VS
Oiartzun W
18:00
Hispalis W
VS
Santa Teresa II W
18:00
Almería W
VS
Badajoz W
18:00
Samper W
VS
Getafe W
18:00
Atlético Madrid III W
VS
Tres Cantos W
18:00
Discobolo-La Torre W
VS
Mislata W
18:00
Murcia Féminas W
VS
Elche W
18:00
SMX Athletic Murcia W
VS
Villarreal II W
18:30
Málaga II W
VS
Castuera W
18:30
San Miguel W
VS
Sporting de Huelva II W
18:30
León FF W
VS
Dinamo Guadalajara W
18:45
Valencia III W
VS
Ciudad de Murcia W
19:00
Zaragoza II W
VS
Son Sardina W
19:00
San Pío X
VS
Salamanca W
19:00
Las Majoreras W
VS
Puerto del Carmen W
19:00
Juventud San Sebastián W
VS
Tarsa W
22:00
Sant Gabriel W
VS
Igualada W
22:00
Levante Las Planas W
VS
Vic Riuprimer W
22:00
Plaza Argel W
VS
Lorca W
22:30
Riudoms W
VS
Huesca W
22:30
Pardinyes W
VS
Europa W
22:30
Sevilla II W
VS
Real Betis II W
23:00
Atlético Arousana W
VS
Mos W
23:00
Pallejà W
VS
Balears W
23:00
Mérida AD W
VS
La Rambla W

32 Spain - Spain Youth League

07:00
Hércules U19
VS
Levante U19
17:30
Sevilla U19
VS
Castilleja U19
18:00
Racing Ferrol U19
VS
Conxo Santiago U19
18:00
Ural U19
VS
Lugo U19
18:00
Atlético Perines U19
VS
Tropezón U19
18:00
AD San Juan U19
VS
Osasuna U19
18:00
Penya Arrabal U19
VS
Damm U19
18:00
Burgos CF U19
VS
Trival Valderas U19
18:00
Valencia U19
VS
Roda U19
18:00
Patacona U19
VS
Torre Levante U19
18:00
Santa Fe U19
VS
San Félix U19
18:30
Mallorca U19
VS
Atlético Villacarlos U19
18:30
Dos Hermanas SA U19
VS
Granada U19
21:45
Bansander U19
VS
Marina Sport U19
21:45
Leganés U19
VS
Atlético Pinto U19
22:00
Aravaca U19
VS
Los Yébenes SB U19
22:45
Vázquez Cultural U19
VS
Maracena U19
23:00
Celta de Vigo U19
VS
Pabellón Ourense U19
23:00
Choco U19
VS
Val Miñor U19
23:00
Espanyol U19
VS
Cornellà U19
23:00
Europa U19
VS
Barcelona U19
23:00
Villarreal U19
VS
Alboraya U19
01:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Calasanz U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Aittitos Spata
VS
Panionios
20:00
Charavgiakos
VS
Marko
20:00
Proodeftiki
VS
Ethnikos Piraeus
20:00
Pannaxiakos
VS
Ilioupoli
20:00
Fostiras
VS
Ano Meras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

20:00
Aias Salamina
VS
Thyella Diastavroseos
20:00
Pythagoras Karlovasi
VS
Aetos Loutron
20:00
Asteras Varis
VS
Panelefsiniakos
20:00
Karavas
VS
Pyliou
20:00
Keratsini
VS
Akratitos
20:00
Aiolikos
VS
Mikrasiatiki

5 Brazil - Brasileiro Women

04:00
São Paulo W
VS
Kindermann-Avaí
06:00
Palmeiras W
VS
Corinthians

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

21:00
Tartas-St Yaguen
VS
Stade Bordelais

17 France - National 3: Occitanie

21:00
Blagnac
VS
Agde
21:00
Muret
VS
Stade Beaucairois
21:00
Toulouse II
VS
Fabrègues
21:00
Montpellier II
VS
Rodez II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Bretigny Foot
VS
Mantes 78
21:00
Les Mureaux
VS
Paris II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

21:00
Ajaccio II
VS
Lucciana

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
AEA
VS
Tanabi
20:00
Independente SP
VS
Rio Branco SP
21:00
Bandeirante SP
VS
Andradina
01:00
Grêmio Prudente
VS
Osvaldo Cruz
01:00
Elosport
VS
União Barbarense
01:00
Osasco
VS
Jabaquara
01:00
Barcelona EC
VS
Mauá
01:30
Tupã
VS
Assisense

401 Slovakia - Youth League

17:00
Senica U19
VS
Slovan Bratislava U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Iga Kunoichi W
VS
Albirex Niigata W
12:00
NTV Beleza W
VS
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
Urawa Reds W
VS
เอฮิเมะ

227 Russia - Premier League Women

18:00
Krasnodar W
VS
Yenisey W
19:00
Ryazan VDV W
VS
CSKA Moscow W
20:00
Chertanovo W
VS
Zenit W

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

20:00
Nenzing
VS
Schruns

1796 Iceland - Premier League Women

20:30
KR W
VS
Thor Akureyri W
20:30
Selfoss W
VS
ÍBV W
20:30
FH W
VS
Valur W
20:30
Breidablik W
VS
Fylkir W

1796 Iceland - 1. Deild Women

21:00
Tindastóll W
VS
Volsungur Husavik W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Tegevajaro Miyazaki
VS
Sony Sendai
11:00
Tokyo Musashino City
VS
Nara Club
11:00
Veertien Mie
VS
Suzuka Unlimited
11:00
Reinmeer Aomori
VS
Osaka
11:00
Iwaki
VS
Matsue City
16:00
Kochi United
VS
Biwako Shiga
17:00
Maruyasu Okazaki
VS
Honda Lock

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Yamato Sylphid
VS
Nittaidai W
11:00
Bunny's Kyoto
VS
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
Setagaya Sfida
VS
Kamogawa

49477 ไทยลีก 3

15:45
Sakon Nakhon
VS
Huai Thalaeng United