ufabet

ตารางบอล 11 พ.ย. 2563

38 เอร์สเตอดีวีซี

00:45
De Graafschap
VS
NAC Breda

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

06:00
กวม
VS
ซีเรีย
06:00
China
VS
ฟิลิปปินส์
06:00
Australia
VS
ไทเป
06:00
เนปาล
VS
จอร์แดน
06:00
Iran
VS
บาห์เรน
06:00
อิรัก
VS
กัมพูชา
06:00
ซาอุดีอาระเบีย
VS
ปาเลสไตน์
06:00
อุซเบกิสถาน
VS
สิงคโปร์
06:00
Bangladesh
VS
อินเดีย
06:00
โอมาน
VS
กาตาร์
06:00
ญี่ปุ่น
VS
ทาจิกิสถาน
06:00
คีร์กีซสถาน
VS
มองโกเลีย
06:00
UAE
VS
ไทย
06:00
เวียดนาม
VS
อินโดนีเซีย
06:00
เกาหลีใต้
VS
เกาหลีเหนือ
06:00
เลบานอน
VS
ศรีลังกา

479 เจลีก

17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
วิสเซล โคเบะ
17:30
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

479 เจลีก 2

17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
เกียวโต แซงก้า
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
โทชิกิ SC
17:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
FC เรียวเคียว
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
Giravanz Kitakyushu
VS
เอฮิเมะ
17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
ThespaKusatsu Gunma
17:30
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

49477 ไทยลีก

18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
ระยอง เอฟซี

99474 World - Friendly International

21:45
กรีซ
VS
ไซปรัส
22:00
แอลเบเนีย
VS
โคโซโว
23:00
อาร์เมเนีย
VS
คูเวต
00:00
มอลตา
VS
ลิกเตนสไตน์
00:00
ซานมารีโน
VS
ลัตเวีย
00:00
มอนเตเนโกร
VS
คาซัคสถาน
00:00
ลิทัวเนีย
VS
หมู่เกาะแฟโร
00:00
โรมาเนีย
VS
เบลารุส
00:00
นอร์เวย์
VS
อิสราเอล
00:30
บัลแกเรีย
VS
ยิบรอลตาร์
00:45
ตุรกี
VS
โครเอเชีย
01:00
แอลเบเนีย
VS
ยิบรอลตาร์
01:30
เดนมาร์ก
VS
สวีเดน
02:30
ลักเซมเบิร์ก
VS
ออสเตรีย
02:45
สโลวีเนีย
VS
อาเซอร์ไบจาน
02:45
เนเธอร์แลนด์
VS
สเปน
02:45
เยอรมนี
VS
เช็กเกีย
02:45
เบลเยียม
VS
สวิตเซอร์แลนด์
02:45
อิตาลี
VS
เอสโตเนีย
02:45
โปรตุเกส
VS
อันดอร์รา
02:45
โปแลนด์
VS
ยูเครน
03:10
ฝรั่งเศส
VS
ฟินแลนด์

462 England - National League

02:45
Altrincham
VS
Solihull Moors
02:45
Notts County
VS
Stockport County

462 อีเอฟเอล โทรฟี

01:30
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
วีแกนแอทเลติก
02:00
แบล็กพูล
VS
Leeds United U21
02:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
Southampton U21

462 England - Non League Premier: Isthmian

02:45
Cray Wanderers
VS
Wingate & Finchley

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:45
Basildon United
VS
Maldon & Tiptree
02:45
Cambridge City
VS
Grays Athletic

462 England - Non League Div One: Southern S & W

02:30
Highworth Town
VS
Cinderford Town

11 Germany - Regionalliga: Nordost

00:30
BFC Dynamo
VS
Altglienicke
01:00
Bischofswerdaer FV
VS
Carl Zeiss Jena

11 Germany - Regionalliga: Südwest

01:00
Schott Mainz
VS
TuS RW Koblenz

11 Germany - Oberliga: Bremen

01:30
Schwachhausen
VS
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hessen

01:30
Baunatal
VS
Eddersheim

11 โอเบอร์ลีกา

02:00
Sterkrade-Nord
VS
Hilden

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

01:30
VfL Oldenburg
VS
TB Uphusen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

01:00
Weiche Flensburg II
VS
TSB Flensburg
01:30
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
Husumer SV

212 Belarus - Pershaya Liga

20:00
Volna
VS
Sputnik

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

20:00
Slavoj Vyšehrad
VS
Táborsko

245 Czech Republic - Czech Cup

20:00
Karlovy Vary
VS
Opava

320 Denmark - Landspokal Cup

19:30
Skive
VS
SønderjyskE
19:30
Hedensted
VS
Fremad Amager
19:30
BSF
VS
OB
22:00
Jammerbugt
VS
Holstebro
22:30
HB Køge
VS
Midtjylland
23:00
AB
VS
AaB
01:00
Brabrand
VS
Vejle
01:00
Slagelse B&I
VS
Lyngby
01:00
VSK Århus
VS
Horsens
01:00
Nykøbing
VS
Esbjerg

674 Hungary - Hungarian Cup

22:00
Menfocsanak
VS
Szombathelyi Haladás

2 Poland - 1. Liga

23:00
Górnik Łęczna
VS
Jastrzębie
00:00
ŁKS Łódź
VS
Korona Kielce

20 Portugal - Taça De Portugal

22:00
Pedras Rubras
VS
Salgueiros

227 Russia - FNL

15:30
SKA Khabarovsk
VS
Neftekhimik
17:00
Krasnodar II
VS
Krylya Sovetov
18:00
Veles
VS
Spartak Vladikavkaz
19:00
Akron
VS
Volgar Astrakhan
19:00
Tekstilshchik
VS
Baltika
19:00
Yenisey
VS
Tom' Tomsk
20:00
Orenburg
VS
Irtysh
20:00
Olimpiyets
VS
Chertanovo
21:00
Chayka
VS
Dinamo Bryansk
22:30
Shinnik
VS
Spartak Moskva II
23:00
Torpedo Moskva
VS
Fakel

1161 Scotland - League Cup

02:30
Stranraer
VS
Hamilton Academical
02:45
St. Mirren
VS
Greenock Morton
02:45
Airdrieonians
VS
Edinburgh City

32 Spain - Copa Del Rey

00:00
CF Rusadir
VS
Rincón
00:30
AUGC Deportiva
VS
Racing Murcia
01:00
Real Titánico
VS
Anaitasuna FT
01:00
Racing Rioja
VS
Colegios Diocesanos
01:00
Montañesa
VS
Cantolagua
01:00
Cardassar
VS
Épila
01:30
Tomares
VS
Chinato
02:00
Miengo
VS
Ribadumia
02:00
Móstoles CF
VS
Marchamalo
02:30
Guía
VS
Buñol

47 Sweden - Svenska Cupen

01:00
Brommapojkarna
VS
Sirius

62 Switzerland - Challenge League

01:00
Winterthur
VS
Chiasso

86 Ukraine - Second League: Group A

19:00
Chernihiv
VS
Dinaz Vyshhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

19:00
Hirnyk
VS
Yarud Mariupol'

5 Brazil - Serie A

04:45
Bahia
VS
Fortaleza

5 Brazil - Serie B

07:30
Confiança
VS
Botafogo SP

5 Brazil - Copa do Brasil

02:30
Palmeiras
VS
Ceará
05:00
Cuiabá
VS
Grêmio

80 Chile - Primera Division

02:00
Curicó Unido
VS
Universidad Católica

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Santa Fe
VS
Deportes Tolima
02:00
Deportivo Cali
VS
Envigado
04:00
Jaguares de Córdoba
VS
Junior
06:05
Boyacá Chicó
VS
Rionegro Águilas

1739 Costa Rica - Primera Division

00:00
Cartaginés
VS
Santos de Guápiles
04:00
Limón
VS
Guadalupe
04:00
Sporting San José
VS
Alajuelense

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Barcelona Guayaquil
VS
Independiente del Valle
00:15
Aucas
VS
Olmedo
02:30
Mushuc Runa
VS
LDU Quito
04:45
Universidad Católica
VS
Guayaquil City

53128 Guatemala - Primera Division

01:00
Sayaxché
VS
Carchá

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Universidad Guadalajara
VS
Correcaminos UAT
10:05
Pumas Tabasco
VS
Tepatitlán de Morelos
06:00
Tlaxcala
VS
Dorados

3990 Nicaragua - Primera Division

04:15
Chinandega
VS
Managua

1190 Paraguay - Division 1

05:15
Olimpia
VS
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

23:00
Atlético Grau
VS
Universidad San Martín
03:30
Carlos Stein
VS
Cienciano

338 Peru - Segunda Division

22:30
Juan Aurich
VS
Santa Rosa PNP
01:00
Union Huaral
VS
Molinos El Pirata
03:30
Comerciantes Unidos
VS
Santos
06:00
Alianza Atlético
VS
Sport Chavelines Juniors

158 Uruguay - Primera Division

23:30
Danubio
VS
Boston River
02:30
Fénix
VS
Peñarol
04:45
Deportivo Maldonado
VS
Defensor Sporting

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Royal
VS
Majestic
22:30
SONABEL
VS
Ouagadougou
22:30
ASFB
VS
Douanes
22:30
USFA
VS
Rahimo
22:30
ASFA-Yennenga
VS
Léopards
23:00
Etoile Filante
VS
KOZAF
01:15
Salitas
VS
RCK

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Maniema Union
VS
Dauphins Noirs
21:30
Blessing
VS
RCK

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Horoya
VS
Flamme Olympique

5618 China PR - Super League

14:30
Shijiazhuang Ever Bright
VS
Wuhan Zall
18:35
Beijing Guoan
VS
Shanghai SIPG

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

17:00
Kochi United
VS
FC Tokushima

462 England - Vanarama National League South

02:45
Havant & Waterlooville
VS
Dulwich Hamlet

99474 World - Africa Cup of Nations Qualifications

23:00
มอริเตเนีย
VS
บุรุนดี
23:00
เคนย่า
VS
คอโมโรส
23:00
เซเนกัล
VS
กินี-บิสเซา
23:00
กินี
VS
ชาด
02:00
Libya
VS
อิเควทอเรียลกินี

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:30
Waremme
VS
Solières Sport
20:30
Warnant
VS
Acren

556 Belgium - Division 3: Group A

20:30
RFC Wetteren
VS
Zelzate
20:30
Merelbeke
VS
Harelbeke
20:30
Voorwaarts Zwevezele
VS
Dikkelvenne
21:00
Lokeren-Temse
VS
Ninove
21:00
Toekomst Menen
VS
Ronse
21:00
Olsa Brakel
VS
Sparta Petegem
21:00
Westhoek
VS
Oudenaarde
00:00
Gullegem
VS
Gent-Zeehaven

556 Belgium - Division 3: Group B

20:30
Pepingen-Halle
VS
Hoogstraten
20:30
Spouwen-Mopertingen
VS
Bocholt
20:30
Olympia Wijgmaal
VS
Lyra-Lierse Berlaar
21:00
Houtvenne
VS
Cappellen
21:00
Hades
VS
Eendracht Aalst
21:00
Londerzeel
VS
Sporting Hasselt
21:00
Heur Tongeren
VS
Diegem Sport
21:00
KSC City Pirates
VS
Berchem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:30
Wolvertem Merchtem
VS
Avanti
20:30
Bambrugge
VS
Oostkamp
20:30
Lochristi
VS
VW Hamme
20:30
Voorde Appelterre
VS
Jong Lede
21:00
Torhout
VS
Anzegem
21:00
Sint-Niklaas
VS
Svelta Melsele
21:00
Tempo Overijse
VS
Eppegem
01:30
FC Lebbeke
VS
Rhodienne-De Hoek

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:30
Berlaar-Heikant
VS
Esperanza Pelt
21:00
De Kempen
VS
Weerstand Koersel
21:00
Sint-Lenaarts
VS
Turnhout
21:00
Witgoor Sport
VS
ลีลล์
21:00
Zwarte Leeuw
VS
Nijlen
21:00
Beringen
VS
Betekom
21:00
Racing Mechelen
VS
Wellen
21:00
Eendracht Termien
VS
Diest

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

21:00
PAC Buzet
VS
Entité Manageoise

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Herstal
VS
Richelle United
20:30
Raeren-Eynatten
VS
Aywaille
20:30
Habay-la-Neuve
VS
Oppagne-Wéris
21:00
Sprimont-Comblain
VS
Stade Disonais
21:00
Rochefort
VS
Huy
21:00
Wanze / Bas-Oha
VS
Marloie Sport
21:00
Onhaye
VS
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:30
Oppuurs
VS
Vosselaar
20:30
Vorselaar
VS
Ranst
20:30
Antonia
VS
Wezel
20:30
Geel
VS
Bevel FC
20:30
Ternesse
VS
Kalmthout
20:30
Bornem
VS
Berg en Dal
20:30
Eendracht Zoersel
VS
Retie
20:30
Rapid Leest
VS
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Saint-Josse
VS
Stade Everois
20:30
Sporting Kampenhout
VS
Huldenberg
20:30
Grimbergen
VS
Bodegem Kapelle United
20:30
Wambeek
VS
Borght-Humbeek
21:00
BX Brussels
VS
Genappe
21:00
Etterbeek
VS
Sportive Brainoise
21:00
Union Lasne-Ohain
VS
Sporting Bruxelles
21:00
NSeth Berchem
VS
Léopold
21:00
Kosova Schaerbeek
VS
Grez-Doiceau
21:00
Houtem-Oplinter
VS
SC Aarschot
21:00
Stade Bierbeek
VS
KV Tervuren-Duisburg
21:00
Melsbroek
VS
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Bertem-Leefdaal
VS
Liedekerke
21:00
Linden
VS
Veltem

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:30
Excelsior Biévène
VS
Péruwelz
20:30
Antoing
VS
Houdeng
20:30
Belœil
VS
Snef-Tyber
21:00
Molenbaix
VS
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:30
Groen Star Beek
VS
Alken
20:30
Bregel Sport
VS
Helson Helchteren
20:30
KFC Eksel
VS
Herk
20:30
Herkol
VS
Juve Hasselt
20:30
Zepperen-Brustem
VS
Schoonbeek-Beverst
20:30
Bilzerse Waltwilder
VS
Torpedo Hasselt
20:30
Zonhoven United
VS
Herderen-Millen
20:30
Verbroedering Maasmechelen
VS
Achel

556 Belgium - Provincial-Namur

20:30
US Dinantaise
VS
Chevetogne
20:30
Malonne
VS
Spy
20:30
Andennais
VS
Beauraing

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:30
St-Joris Sleidinge
VS
Eendracht Zele
20:30
Latem
VS
Dendermonde
20:30
Eendracht Aalter
VS
HO Kalken
20:30
Grembergen
VS
Munkzwalm
20:30
Jong Zulte
VS
Drongen
20:30
Lokeren Doorslaar
VS
Ardennen
20:30
SK Denderhoutem
VS
Elene-Grotenberge
20:30
Excelsior Mariakerke
VS
Berlare

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:30
Wielsbeke
VS
RC Lauwe
20:30
Lauwe
VS
Diksmuide
21:00
Sassport Boezinge
VS
Dadizele
21:00
Racing Waregem
VS
SC Zonnebeke
21:00
Excelsior Zedelgem
VS
Sparta Heestert
21:00
Blankenberge
VS
Eendracht Wervik
21:00
Oostnieuwkerke
VS
Rumbeke
00:30
Oostduinkerke
VS
Meulebeke

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

20:00
Sigma Olomouc II
VS
Vyškov

17 France - CFA Group A

22:00
Rouen
VS
Versailles
22:00
Fleury 91
VS
Stade Plabennec
00:00
C' Chartres
VS
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Blois
VS
Lorient II
00:00
Saint-Malo
VS
Vannes
00:00
Guingamp II
VS
Granville
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Poissy
00:00
Caen II
VS
Sainte Geneviève

17 France - CFA Group B

21:00
Gobelins
VS
Entente SSG
22:00
Schiltigheim
VS
Metz II
23:00
Reims II
VS
Épinal
00:00
Sedan
VS
Belfort
00:00
Bobigny
VS
Lens II
00:00
Beauvais
VS
Gazélec Ajaccio
00:00
Auxerre II
VS
Haguenau
00:00
Olympique St Quentin
VS
St Maur Lusitanos

17 France - CFA Group C

21:00
Rumilly Vallieres
VS
Louhans-Cuiseaux
00:00
Hyères
VS
Chasselay MDA
00:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Monaco II
00:00
Jura Sud Foot
VS
Toulon
00:00
Marignane Gignac
VS
Aubagne
00:00
Olympique Lyonnais II
VS
Martigues
00:00
Saint-Priest
VS
Grasse
00:00
Olympique Marseille II
VS
Andrézieux

17 France - CFA Group D

22:00
Bourges Foot
VS
Béziers
00:00
Colomiers US
VS
Bourges 18
00:00
Angoulême
VS
Canet Roussillon
00:00
Nantes II
VS
Romorantin
00:00
Trélissac
VS
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Angers SCO II
VS
Bergerac
00:30
Yzeure
VS
Les Herbiers
00:30
Stade Montois
VS
Chamalières

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Besancon FC
VS
Morteau Montlebon
20:30
Selongey
VS
Saint-Apollinaire
20:30
Jura Dolois
VS
Racing Besançon
20:30
Montceau
VS
Gueugnon
20:30
Dijon II
VS
Sochaux II
20:30
Pontarlier
VS
Valdahon Vercel
21:00
Grandvillars
VS
Paron

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

21:00
Tours
VS
Vierzon
21:00
Avoine OCC
VS
Montargis
21:00
Tourangeau
VS
J3 Amilly

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Troyes II
VS
Mulhouse
20:30
Illkirch Graffenstaden
VS
Strasbourg II

17 France - National 3: Hauts-de-France

21:00
Vimy
VS
Boulogne II
21:00
Wasquehal
VS
Le Touquet
21:00
Amiens SC II
VS
Olympique Marcquois
21:00
Valenciennes II
VS
Amiens AC
00:00
Croix Football IC
VS
Feignies-Aulnoye
00:00
Saint-Omer
VS
Lille II
00:00
Maubeuge
VS
US Chantilly

17 France - National 3: Normandie

21:00
Oissel CMS
VS
AG Caennaise
21:00
Avranches II
VS
Vire
21:00
Le Havre II
VS
Évreux 27
21:00
Quevilly II
VS
Alencon
21:00
Saint-Lo Manche
VS
Cherbourg
21:00
Dives-Cabourg
VS
Bayeux
21:00
Romilly-Pt St Pierre
VS
Dieppe

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Olbia
VS
Pergolettese
21:00
AlbinoLeffe
VS
Alessandria
21:00
Carrarese
VS
Renate
21:00
Piacenza
VS
Pro Patria
21:00
Pro Vercelli
VS
Pistoiese
01:00
Livorno
VS
Giana Erminio
02:30
Lecco
VS
Novara

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Legnago Salus
VS
Matelica Calcio
21:00
Modena
VS
Carpi
22:30
Triestina
VS
Imolese
23:30
Perugia
VS
Calcio Padova
23:30
Ravenna
VS
Gubbio
00:30
Vis Pesaro
VS
Cesena
02:30
Südtirol
VS
Mantova
02:45
Fermana
VS
Fano
02:45
Virtus Verona
VS
FeralpiSalò

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Monopoli
VS
Viterbese Castrense
21:00
Ternana
VS
Virtus Francavilla
21:00
Foggia
VS
Turris
23:30
Catanzaro
VS
Teramo
23:30
Paganese
VS
Avellino
02:45
Potenza Calcio
VS
Bari 1908

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Montevarchi Calcio
VS
San Donato Tavarnelle
20:30
Pianese
VS
Montespaccato
20:30
Robur Siena
VS
Grassina

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Hutnik Krakow
VS
Śląsk Wrocław II

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Loures
VS
Sacavenense
02:00
Torreense
VS
Sintrense
03:00
Alverca
VS
1º Dezembro

20 Portugal - 2. Division: Group G

22:00
Oriental Lisboa
VS
Ideal

20 Portugal - 2. Division: Group H

18:30
Lusitano GC Evora
VS
Louletano

155 Romania - 3. Liga: Series 2

19:00
Viitorul Ianca
VS
Focsani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
Gloria Albeşti
VS
Mostiştea Ulmu

155 Romania - 3. Liga: Series 5

19:00
Olimpic Cetate
VS
Odorheiu Secuiesc

32 Spain - Segunda B - Group 3

18:00
Cornellà
VS
Olot
23:00
Llagostera-Costa Brava
VS
L'Hospitalet

32 Spain - Tercera - Group 2

01:00
Navarro
VS
Praviano

32 Spain - Tercera - Group 5

01:00
Cerdanyola del Vallès
VS
Grama
02:00
Pobla Mafumet
VS
San Cristobal

32 Spain - Tercera - Group 6

23:00
Villarreal III
VS
Roda

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Mirandés II
VS
Burgos Promesas

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Niğde Belediyespor
VS
İnegölspor
17:00
Ankara Demirspor
VS
Kocaelispor
17:00
24 Erzincanspor
VS
Gümüşhanespor
17:00
Şanlıurfaspor
VS
Hacettepe
17:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Zonguldak Kömürspor
17:00
Amed SK
VS
Manisa BBSK
17:00
Sancaktepe Belediye
VS
Çorum Belediyespor
17:00
Ergene Velimeşespor
VS
Afjet Afyonspor
17:00
Kahramanmaraşspor
VS
Sarıyer

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Kastamonuspor
VS
Karabükspor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Elazığspor
17:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Turgutluspor
17:00
Eyüpspor
VS
Bayburt İÖİ
17:00
Kırklarelispor
VS
Pendikspor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Serik Belediyespor
17:00
Van BB
VS
Bugsaşspor
17:00
Pazarspor
VS
Kırşehir Belediyespor
17:00
Sakaryaspor
VS
Bodrumspor
17:00
Karacabey Birlikspor
VS
Sivas Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Nazilli Belediyespor
VS
Tokatspor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Halide Edip Adıvar

5 Brazil - Carioca 2

20:00
Gonçalense
VS
Artsul
20:00
Rio São Paulo
VS
Nova Iguaçu
01:00
Audax Rio
VS
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Olaria
VS
Campos AA
01:00
Serra Macaense
VS
Goytacaz
01:00
Serrano RJ
VS
São Gonçalo EC RJ
01:00
CFRJ / Marica
VS
Angra dos Reis
01:00
Duque de Caxias
VS
Bonsucesso

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Campo Grande
VS
Maranguape
01:30
Pacatuba
VS
Guarani de Juazeiro
01:30
União CE
VS
Itapipoca

5 Brazil - Matogrossense

02:30
Nova Mutum EC
VS
Sinop
03:00
Dom Bosco
VS
Operário Ltda

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Betim
VS
Nacional AC MG
01:30
Pouso Alegre
VS
แอธเลติก บิลเบา

5 Brazil - Piauiense

02:00
Piauí
VS
Ríver

98 Australia - Brisbane Premier League

16:30
Toowong
VS
Centenary Stormers
17:30
Acacia Ridge
VS
Caboolture

98 Australia - Npl Queensland

16:15
Capalaba
VS
Eastern Suburbs Brisbane
16:30
Redlands United
VS
Gold Coast United

556 Belgium - First Amateur Division

20:30
Francs Borains
VS
Heist
21:00
Liège
VS
Sint-Eloois-Winkel
02:30
Thes Sport
VS
Knokke

11 Germany - Junioren Bundesliga

01:00
Alemannia Aachen U19
VS
Dusseldorf U19

2 Poland - Ekstraliga Women

18:15
Czarni Sosnowiec W
VS
GKS Katowice W

251 Italy - Primavera 2

20:30
Vicenza Virtus U19
VS
Reggiana U19
20:30
Lecce U19
VS
Salernitana U19

2 Poland - Central Youth League

18:00
Escola Warszawa U18
VS
Lech Poznan U18

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Markez Balata
VS
Hilal Al-Quds
23:00
Thagafi Tulkarm
VS
Ahli Al-Khalil

122 Kosovo - Superliga

19:30
Arbëria
VS
Besa Pejë

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

01:30
Cham
VS
Basel II

32 Spain - Copa Federacion

01:00
Leioa
VS
Tropezón

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

01:00
Sao Paulo U20
VS
Bahia U20
01:00
Avaí U20
VS
Vasco U20
01:00
Palmeiras U20
VS
Internacional U20

1638 Slovenia - Slovenian Cup

19:00
Beltinci
VS
Domžale
00:00
Triglav
VS
Celje

32 Spain - Primera Division Women

21:45
Huelva W
VS
Madrid CFF
22:00
Athletic Club W
VS
Levante W
01:00
Barcelona W
VS
Atletico Madrid W
01:00
Logroño W
VS
Real Sociedad W
01:30
Santa Teresa W
VS
Espanyol W
02:00
Real Betis W
VS
Valencia W
02:30
Atletico Granadilla
VS
เรอัล มาดริด

556 Belgium - 1st National Women

22:00
SG-Tertre-Hautrage W
VS
Voorwaarts Zwevezele W
22:00
Genk II W
VS
Moldavo W
22:00
Famkes Merkem W
VS
Standard Liège II W
22:00
Massenhoven W
VS
OH Leuven II
22:00
RFC de Liege W
VS
Kontich W
22:00
Wuustwezel W
VS
Anderlecht II W
22:00
Eva's Tienen W
VS
Chastre W
22:00
Gent II W
VS
Mechelen W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

21:00
Belenenses U23
VS
Cova da Piedade U23

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Cliftonville U20
VS
Dungannon Swifts U20
02:45
Coleraine U20
VS
Crusaders U20
02:45
Glenavon U20
VS
Ballymena United U20
02:45
Portadown U20
VS
Carrick Rangers U20
03:00
Larne U20
VS
Warrenpoint Town U20

32 Spain - Spain Youth League

19:00
Rusadir U19
VS
Vázquez Cultural U19
22:00
Málaga U19
VS
Santa Fe U19
22:30
Granada U19
VS
26 de Febrero U19
23:00
Maracena U19
VS
Dos Hermanas SA U19
23:00
Real Betis U19
VS
Cádiz U19
23:30
Castilleja U19
VS
Séneca U19
00:00
San Félix U19
VS
Almería U19
01:00
Sanluqueno U19
VS
Polillas U19
01:30
Nervión U19
VS
Sevilla U19

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Bangu U20
VS
Madureira U20
01:00
Botafogo U20
VS
Resende U20
01:00
Volta Redonda U20
VS
América RJ U20
01:00
Nova Iguaçu U20
VS
Flamengo RJ U20

155 Romania - Liga 2

19:00
Csikszereda
VS
Pandurii Târgu Jiu

17 France - National 3: Occitanie

21:00
Narbonne
VS
Olympique d'Alès
21:00
Alberes Argelès
VS
Balma
21:00
Rodez II
VS
Nîmes II
21:00
Stade Beaucairois
VS
Agde
21:00
Fabrègues
VS
Blagnac
21:00
Muret
VS
Montpellier II
22:00
Castanet
VS
Toulouse II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Racing Colombes 92
VS
Linas-Montlhery
21:00
Les Ulis
VS
Meaux Academy Football
00:00
Mantes 78
VS
PSG II
00:00
Paris II
VS
Aubervilliers
00:00
Ivry US
VS
Bretigny Foot
00:00
Drancy JA
VS
Créteil II
00:00
Blanc Mesnil
VS
Les Mureaux

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Corte
VS
Villefranche SJB
21:00
Mandelieu LN
VS
Cannet Rocheville
21:00
Côte Bleue
VS
Istres
21:00
Lucciana
VS
Rousset-Ste Victoire
22:00
Consolat Marseille
VS
Furiani-Agliani
00:00
Nice II
VS
Marseille Endoume Catalans
00:00
Cannes
VS
Ajaccio II

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Andradina
VS
AEA
01:00
Tanabi
VS
América SP
01:00
Assisense
VS
Grêmio Prudente
01:00
Rio Branco SP
VS
Elosport
01:00
União Barbarense
VS
Itararé
01:00
Mauá
VS
Osasco
01:00
Jabaquara
VS
Mauaense
02:00
Osvaldo Cruz
VS
VOCEM

80 Chile - Segunda División

22:00
Deportes Vallenar
VS
Concepcion
22:00
General Velásquez
VS
Iberia

491 Northern Ireland - Premiership Women

03:00
Crusaders Strikers W
VS
Derry City W
03:00
Glentoran BU W
VS
Sion Swifts W
03:00
Cliftonville W
VS
Linfield W

1796 Iceland - Premier League Women

20:30
KR W
VS
Breidablik W