ufabet

ตารางบอล 14 พ.ย. 2563

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
วีแกนแอทเลติก
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
ฮัลล์ซิตี
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
จิลลิ่งแฮม
22:00
Northampton Town
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
Swindon Town
22:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์

462 อีเอฟแอลลีกทู

22:00
Bradford City
VS
Exeter City
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
Barrow
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Cheltenham Town
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Leyton Orient
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Mansfield Town
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
Harrogate Town
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
มอร์แคมป์
VS
Stevenage
22:00
Oldham Athletic
VS
สคันธอร์ป
22:00
Port Vale
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Walsall
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

22:30
FC Dordrecht
VS
De Graafschap
00:45
NAC Breda
VS
Telstar
03:00
Roda JC Kerkrade
VS
MVV Maastricht

479 เจลีก

12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
สากัน โตสู
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
เวกัลตะ เซนได
14:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
15:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

49477 ไทยลีก 2

17:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
อุทัยธานี เอฟซี
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
สมุทรสาคร เอฟซี

99474 World - Friendly International

23:30
ซาอุดีอาระเบีย
VS
Jamaica
03:00
เม็กซิโก
VS
เกาหลีใต้

99474 World - Club Friendlies

17:00
Lokomotiva Zagreb
VS
Inter Zaprešić
18:00
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
โวล์ฟสบวร์ก
18:30
CD Badajoz
VS
Guijuelo
22:30
FUS Rabat
VS
CR Khemis Zemamra
00:00
Chabab Mohammédia
VS
Hassania Agadir

462 England - National League

22:00
Altrincham
VS
Aldershot Town
22:00
Barnet
VS
Bromley
22:00
Chesterfield
VS
Maidenhead United
22:00
Dagenham & Redbridge
VS
Stockport County
22:00
Notts County
VS
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
22:00
Solihull Moors
VS
Halifax Town
22:00
Sutton United
VS
King's Lynn Town
22:00
Torquay United
VS
Boreham Wood
22:00
Wealdstone
VS
Dover Athletic
22:00
Woking
VS
Yeovil Town
00:20
Eastleigh
VS
Hartlepool United
00:20
Weymouth
VS
Wrexham

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Fylde
VS
Boston United
22:00
Alfreton Town
VS
Farsley Celtic
22:00
Blyth Spartans
VS
Hereford
22:00
Chester
VS
Guiseley
22:00
Chorley
VS
Leamington
22:00
Darlington
VS
AFC Telford United
22:00
Gateshead
VS
Brackley Town
22:00
Gloucester City
VS
Bradford Park Avenue
22:00
Kettering Town
VS
Curzon Ashton
22:00
Kidderminster Harriers
VS
York City
22:00
Southport
VS
Spennymoor Town

462 England - Wsl 1 Women

19:30
Manchester United W
VS
Manchester City W
21:30
Aston Villa W
VS
Birmingham W
23:30
Everton W
VS
Reading W
01:30
Bristol City W
VS
Tottenham W

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Bishop's Stortford
VS
Margate
22:00
Bognor Regis Town
VS
Folkestone Invicta
22:00
Brightlingsea Regent
VS
Worthing
22:00
Carshalton Athletic
VS
Wingate & Finchley
22:00
Cheshunt
VS
Enfield Town
22:00
Corinthian-Casuals
VS
Bowers & Pitsea
22:00
Cray Wanderers
VS
Lewes
22:00
East Thurrock United
VS
Kingstonian
22:00
Haringey Borough
VS
Potters Bar Town
22:00
AFC Hornchurch
VS
Leatherhead
22:00
Merstham
VS
Horsham

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
AFC Sudbury
VS
Grays Athletic
22:00
Aveley
VS
Canvey Island
22:00
Cambridge City
VS
Witham Town
22:00
Dereham Town
VS
Basildon United
22:00
Felixstowe & Walton United
VS
Histon
22:00
Great Wakering Rovers
VS
Soham Town Rangers
22:00
Hullbridge Sports
VS
Brentwood Town
22:00
Maldon & Tiptree
VS
Bury Town
22:00
Romford
VS
Heybridge Swifts
22:00
Tilbury
VS
Coggeshall Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
AFC Dunstable
VS
Kidlington
22:00
Barton Rovers
VS
Thame
22:00
Bedworth United
VS
Aylesbury United
22:00
Biggleswade
VS
Didcot Town
22:00
Coleshill Town
VS
Yaxley FC
22:00
Corby Town
VS
Wantage Town
22:00
Daventry Town
VS
Bedford Town
22:00
Halesowen Town
VS
AFC Kempston Rovers
22:00
St Neots Town
VS
Berkhamsted
22:00
Welwyn Garden City
VS
North Leigh

462 England - Non League Div One: Northern North

22:00
Brighouse Town
VS
Prescot Cables
22:00
Clitheroe
VS
Kendal Town
22:00
Dunston
VS
Trafford
22:00
Marske United
VS
Marine
22:00
Mossley
VS
City of Liverpool
22:00
Ossett United
VS
Tadcaster Albion
22:00
Pontefract Collieries
VS
Widnes
22:00
Ramsbottom United
VS
Colne
22:00
Workington
VS
Runcorn Linnets

462 England - Non League Div One: Isthmian South

22:00
Ashford Town (Middlesex)
VS
Marlow
22:00
Chertsey Town
VS
Chalfont St Peter
22:00
Chipstead
VS
Northwood
22:00
Harlow Town
VS
Bedfont Sports
22:00
South Park
VS
FC Romania
22:00
Staines Town
VS
Barking
22:00
Tooting & Mitcham United
VS
Westfield
22:00
Uxbridge
VS
Hertford Town
22:00
Ware
VS
Hanwell Town

462 England - Non League Div One: Northern South

22:00
Belper Town
VS
Stamford
22:00
Cleethorpes Town
VS
Chasetown
22:00
Glossop North End
VS
Wisbech Town
22:00
Ilkeston Town
VS
Frickley Athletic
22:00
Kidsgrove Athletic
VS
Lincoln United
22:00
Leek Town
VS
Newcastle Town
22:00
Market Drayton Town
VS
Sheffield
22:00
Spalding United
VS
Stocksbridge Park Steels
22:00
Sutton Coldfield Town
VS
Loughborough Dynamo
22:00
Worksop Town
VS
Carlton Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
Barnstaple Town
VS
Sholing
22:00
Cinderford Town
VS
AFC Totton
22:00
Cirencester Town
VS
Larkhall Athletic
22:00
Evesham United
VS
Bristol Manor Farm
22:00
Mangotsfield United
VS
Thatcham Town
22:00
Melksham Town
VS
Bideford
22:00
Moneyfields
VS
Highworth Town
22:00
Paulton Rovers
VS
Frome Town
22:00
Slimbridge
VS
Winchester City

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Atherton Collieries
VS
South Shields
22:00
Buxton
VS
Basford United
22:00
United of Manchester
VS
Stalybridge Celtic
22:00
Gainsborough Trinity
VS
Stafford Rangers
22:00
Grantham Town
VS
Warrington Town
22:00
Hyde United
VS
Radcliffe Borough
22:00
Morpeth Town
VS
Matlock Town
22:00
Nantwich Town
VS
Ashton United
22:00
Scarborough Athletic
VS
Mickleover Sports
22:00
Whitby Town
VS
Lancaster City

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Biggleswade Town
22:00
Banbury United
VS
Lowestoft Town
22:00
Bromsgrove Sporting
VS
Leiston
22:00
Coalville Town
VS
Alvechurch
22:00
Hednesford Town
VS
Barwell
22:00
Hitchin Town
VS
St Ives Town
22:00
Kings Langley
VS
Redditch United
22:00
Royston Town
VS
Nuneaton Town
22:00
Rushall Olympic
VS
Tamworth
22:00
Stourbridge
VS
Needham Market
22:00
Stratford Town
VS
Peterborough Sports

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
Noordwijk
VS
De Treffers
20:30
Scheveningen
VS
Quick Boys
20:30
AFC
VS
Volendam II
21:00
Kozakken Boys
VS
Excelsior Maassluis
21:00
ASWH
VS
TEC
21:00
Spakenburg
VS
Rijnsburgse Boys
21:30
Jong Sparta
VS
IJsselmeervogels
21:30
Koninklijke HFC
VS
GVVV
21:30
Katwijk
VS
HHC

11 Germany - 3. Liga

20:00
Wehen Wiesbaden
VS
Zwickau
20:00
Kaiserslautern
VS
Magdeburg
20:00
Uerdingen
VS
Unterhaching
20:00
Hallescher FC
VS
Hansa Rostock
20:00
Türkgücü-Ataspor
VS
MSV Duisburg
20:00
Waldhof Mannheim
VS
Ingolstadt

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Phönix Lübeck
VS
Teutonia Hamburg
19:00
Wolfsburg II
VS
Borussia Hildesheim
21:00
Jeddeloh
VS
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Bayern

20:00
Buchbach
VS
Heimstetten
20:00
Memmingen
VS
Schalding-Heining
20:00
Bayreuth
VS
Greuther Fürth II
20:00
1860 Rosenheim
VS
Eichstätt
20:00
Garching
VS
Viktoria Aschaffenburg
20:00
Augsburg II
VS
Schweinfurt
20:00
Illertissen
VS
Rain / Lech
20:00
Nürnberg II
VS
Wacker Burghausen

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Pirmasens
VS
Ulm
20:00
Teutonia WS
VS
Bayern Alzenau
20:00
FSV Frankfurt
VS
Mainz 05 II
20:00
TuS RW Koblenz
VS
Bahlinger SC
20:00
Elversberg
VS
Sonnenhof Großaspach
20:00
Homburg
VS
Kickers Offenbach
20:00
Hessen Kassel
VS
Hoffenheim II
20:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Balingen
20:00
Schott Mainz
VS
SV Steinbach
20:00
Astoria Walldorf
VS
Aalen
20:30
Stuttgart II
VS
Freiburg II

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Sportfreunde Lotte
VS
Homberg
20:00
Köln II
VS
Wuppertaler SV
20:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Fortuna Köln
20:00
Lippstadt 08
VS
Preußen Münster
20:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Borussia M'gladbach II
20:00
Bonner SC
VS
Rödinghausen
20:00
Wiedenbrück
VS
Bergisch Gladbach
20:00
Rot-Weiss Essen
VS
SV 1919 Straelen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Stuttgarter Kickers
VS
SGV Freiberg
20:00
CfR Pforzheim
VS
Göppinger SV
20:00
Backnang
VS
Linx
20:00
Ravensburg
VS
Nöttingen
20:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Reutlingen
20:30
Freiburger FC
VS
Ilshofen
20:30
Bissingen
VS
Astoria Walldorf II
21:30
Villingen
VS
Neckarsulmer SU
21:30
Oberachern
VS
Sandhausen II

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Bremer SV
VS
Leher TS
19:15
Blumenthaler SV
VS
SFL Bremerhaven
21:00
OSC Bremerhaven
VS
Union Bremen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

21:30
Curslack-Neuengamme
VS
Niendorfer TSV

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Hanau 93
VS
Waldgirmes
20:30
Baunatal
VS
Ginsheim
20:30
Rot-Weiß Hadamar
VS
SV Zeilsheim
20:30
Hunfelder SV
VS
Eddersheim
21:00
FV Bad Vilbel
VS
SV Steinbach
23:00
FC 1906 Erlensee
VS
Dietkirchen

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Kickers Emden
VS
TB Uphusen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:30
Salmrohr
VS
Koblenz
21:00
Röchling Völklingen
VS
Dudenhofen
21:30
Hassia Bingen
VS
Karbach
21:30
Kaiserslautern II
VS
Alemannia Waldalgesheim
21:30
Eisbachtal
VS
Eintracht Trier
21:30
Diefflen
VS
Eppelborn
21:30
Mechtersheim
VS
Hertha Wiesbach
21:30
Jagersburg
VS
Wormatia Worms

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
TSB Flensburg
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Kronshagen
VS
Altenholz
20:00
Bordesholm
VS
Husumer SV
20:00
Pansdorf
VS
Union Neumünster
20:00
Dornbreite Lubeck
VS
Eichede
22:30
Oldenburger SV
VS
Eutiner SV

143 Austria - Austrian Cup

21:00
Allerheiligen
VS
Amstetten
22:00
SVG Reichenau
VS
Blau-Weiß Linz
02:25
Floridsdorfer AC
VS
Austria Klagenfurt

556 Belgium - First Division B

22:00
RWDM
VS
Lierse Kempenzonen
02:00
Club Brugge II
VS
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

23:00
Velez
VS
Siroki Brijeg

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

19:00
Posusje
VS
Buducnost Banovici
19:30
Orasje
VS
Jedinstvo Bihac
19:30
Capljina
VS
Travnik
19:30
Igman Konjic
VS
TOSK Tesanj
19:30
Radnik Hadžići
VS
Slaven Zivinice
19:30
Gorazde
VS
Zvijezda Gradačac
19:30
Rudar Kakanj
VS
GOSK Gabela
19:30
Vis Kosova
VS
Bratstvo Gracanica

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

19:00
FK Jedinstvo Brcko
VS
Drina Zvornik
19:00
Borac Kozarska Dubica
VS
Tekstilac Derventa
19:00
Ljubic Prnjavor
VS
Modrica
19:00
Podrinje Janja
VS
Zvijezda '09 Brgule
19:00
Sloga Doboj
VS
Zeljeznicar Banja Luka
19:00
Kozara Gradiska
VS
Sutjeska Foca
19:00
Rudar Prijedor
VS
Sloboda Novi Grad

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

20:45
Botev Ihtiman
VS
CSKA Sofia

266 Croatia - 2. HNL

19:30
Opatija
VS
Dugopolje
19:30
Orijent 1919
VS
Solin

266 Croatia - Croatia Cup

19:30
Udarnik Kurilovec
VS
Osijek

245 Czech Republic - Fortuna Liga

22:00
Slovácko
VS
Příbram

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

20:00
Chrudim
VS
Slavoj Vyšehrad

245 Czech Republic - Czech Cup

17:00
Třinec
VS
Baník Ostrava

2405 Estonia - Meistriliiga

18:00
Legion
VS
Levadia

17 France - National

23:00
Bourg-en-Bresse
VS
Créteil
23:00
Annecy
VS
Bastia-Borgo

125 Greece - Football League

06:00
Thesprotos
VS
Kavala
06:00
Veria
VS
Apollon Pontou FC
06:00
Triglia FC
VS
Almopos
06:00
Panserraikos
VS
Pierikos
06:00
Pontion Karagiannion
VS
Olympiakos Volos
06:00
Egaleo
VS
Ialysos
06:00
Rodos
VS
Niki Volos
06:00
Aspropyrgos Enosis
VS
Kalamata
06:00
Kallithea
VS
Santorini 2020
06:00
Episkopi
VS
Asteras Vlachioti

674 Hungary - Hungarian Cup

20:45
Bicskei
VS
เฟเรนซ์วารอส

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

20:00
Grindavík
VS
Leiknir Fáskrúdsfj.
20:00
Keflavík
VS
Magni
20:00
ÍBV
VS
Fram
20:00
Thróttur Reykjavík
VS
Víkingur Ólafsvík
20:00
Vestri
VS
Afturelding
20:00
Thór
VS
Leiknir Reykjavík

1796 Iceland - 2. Deild

20:00
Kári
VS
Völsungur
20:00
ÍR
VS
Kórdrengir
20:00
Njardvík
VS
Haukar
20:00
Vídir
VS
Thróttur Vogar
20:00
Dalvík / Reynir
VS
Selfoss
20:00
KF
VS
Fjardabyggd

251 Italy - Serie B

21:00
Virtus Entella
VS
Venezia

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Coleraine
VS
Linfield
22:00
Glenavon
VS
Carrick Rangers
00:30
Larne
VS
Crusaders

2 Poland - 1. Liga

18:30
Jastrzębie
VS
ŁKS Łódź
18:30
Puszcza Niepołomice
VS
Odra Opole
18:40
Widzew Lodz
VS
Resovia Rzeszów
19:00
Radomiak Radom
VS
Zagłębie Sosnowiec
00:00
Korona Kielce
VS
Sandecja Nowy Sącz

2 Poland - Polish Cup

18:30
Świt Skolwin
VS
Cracovia Kraków

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Estoril
VS
Cova Piedade

155 Romania - Liga 1

02:00
Dinamo Bucureşti
VS
Astra

1161 Scotland - League Cup

22:00
Cowdenbeath
VS
Raith Rovers
22:00
Inverness CT
VS
East Fife
22:00
Cove Rangers
VS
Forfar Athletic
22:00
Brechin City
VS
Kelty Hearts
22:00
Peterhead
VS
St. Johnstone
22:00
Arbroath
VS
Elgin City
22:00
Ross County
VS
Stirling Albion
22:00
Dunfermline Athletic
VS
Clyde
22:00
Kilmarnock
VS
Dumbarton
22:00
Ayr United
VS
Stranraer
22:00
Hamilton Academical
VS
Albion Rovers
22:00
Partick Thistle
VS
Greenock Morton
22:00
Queen's Park
VS
St. Mirren
22:00
Alloa Athletic
VS
Stenhousemuir
22:00
Livingston
VS
Airdrieonians

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Loznica
VS
Borac Čačak
19:00
Dubocica
VS
Grafičar
19:00
Železničar Pančevo
VS
IMT Novi Beograd

401 Slovakia - 2. Liga

19:00
Liptovský Mikuláš
VS
Partizán Bardejov
19:00
Púchov
VS
FK Košice
19:00
Poprad
VS
Šamorín
19:00
Banska Bystrica
VS
Dubnica
19:00
Žilina II
VS
Komárno
21:00
Podbrezová
VS
Petržalka akadémia
00:00
Skalica
VS
Slovan Bratislava II

1638 Slovenia - 1. SNL

23:00
Aluminij
VS
Domžale

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
Fuenlabrada
VS
เอสปันญ่อล
22:15
อัลเมรีอา
VS
Mirandés
00:30
คิโรน่า
VS
มาจอร์กา
00:30
ลูโก
VS
อัลบาเซเต้

47 Sweden - Ettan: North

19:00
Örebro Syrianska
VS
IF Karlstad Fotboll
20:00
Täby
VS
Gefle
21:00
Haninge
VS
Berga
22:00
Sylvia
VS
Frej

47 Sweden - Ettan: South

20:00
Tvååker
VS
Lindome
20:00
Assyriska Turabdin
VS
Eskilsminne
21:00
Lund
VS
Trollhättan
21:00
Linköping City
VS
Karlskrona

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Obolon'-Brovar II
VS
Chernihiv
18:00
Nyva Vinnytsya
VS
Rubikon
06:00
Uzhhorod
VS
Epitsentr Dunayivtsi

86 Ukraine - Second League: Group B

19:00
Yarud Mariupol'
VS
Nikopol
19:00
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Real Pharm
19:00
Balkany Zorya
VS
MSK Dnipro Cherkasy
06:00
Tavriya
VS
Peremoga

515 Wales - Premier League

21:30
Bala Town
VS
Penybont
21:30
Cefn Druids
VS
Haverfordwest County
21:30
Newtown
VS
Flint Town United
00:15
The New Saints
VS
Barry Town United

44 Argentina - Superliga

07:15
Atlético Tucumán
VS
Unión Santa Fe
00:00
Aldosivi
VS
San Lorenzo
02:15
Lanús
VS
Newell's Old Boys
04:45
Racing Club
VS
Arsenal de Sarandi

5 Brazil - Serie A

02:30
Sport Recife
VS
Vasco da Gama
02:30
Santos
VS
Internacional
03:00
Goiás
VS
Athletico PR
05:00
Fortaleza
VS
São Paulo
05:00
Corinthians
VS
Atlético Mineiro
05:00
Grêmio
VS
Ceará

5 Brazil - Serie B

05:00
Juventude
VS
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Serie C

01:00
Ferroviário
VS
Jacuipense
02:00
Ypiranga Erechim
VS
Volta Redonda
02:00
São Bento
VS
Tombense
03:00
Treze
VS
Manaus
04:00
Criciúma
VS
Ituano
05:00
Londrina
VS
Brusque

80 Chile - Primera Division

21:00
Palestino
VS
Colo-Colo
02:00
Deportes Iquique
VS
Curicó Unido
04:30
Unión Española
VS
Unión La Calera

353 Colombia - Liga BetPlay

01:30
Patriotas Boyacá
VS
Jaguares de Córdoba
06:00
Envigado
VS
Independiente Medellín

353 Colombia - Torneo Betplay

03:30
Unión Magdalena
VS
Real Santander
03:30
Leones FC
VS
Boca Juniors de Cali
03:30
Cortuluá
VS
Real Cartagena
03:30
Deportes Quindío
VS
Orsomarso
03:30
Valledupar
VS
Barranquilla
03:30
Atlético Huila
VS
Tigres
03:30
Llaneros
VS
Fortaleza CEIF
03:30
Bogotá
VS
Atlético

1739 Costa Rica - Primera Division

06:00
Santos de Guápiles
VS
Limón

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Deportivo Cuenca
VS
Delfin
01:00
Guayaquil City
VS
Mushuc Runa
06:15
Macará
VS
Orense

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Mictlán
VS
Mixco
02:00
Aurora
VS
Deportivo Petapa
04:00
Comunicaciones II
VS
Siquinalá

99474 World - WC Qualification South America

07:30
บราซิล
VS
เวเนซุเอลา

1190 Paraguay - Division 1

04:30
Guaireña
VS
General Díaz

338 Peru - Primera Division

23:00
Academia Cantolao
VS
Cienciano
01:15
Universitario
VS
Universidad San Martín
03:30
Deportivo Municipal
VS
Ayacucho
06:00
Deportivo Binacional
VS
Sporting Cristal

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Douanes
VS
SONABEL
22:30
ASEC Koudougou
VS
ASFB
22:30
Majestic
VS
USFA
22:30
วิเทสส์
VS
ASFA-Yennenga
23:00
Ouagadougou
VS
Salitas
01:15
RCK
VS
Royal

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Lubumbashi Sport
VS
RCK

468 Ghana - Premier League

22:00
Aduana Stars
VS
Hearts of Oak
01:00
Wa All Stars
VS
Berekum Chelsea

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Horoya
VS
Loubha Télimélé
06:00
Santoba
VS
Ashanti GB
06:00
Loubha Télimélé
VS
Ashanti GB

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Engordany II
VS
UE Santa Coloma II
06:00
Encamp
VS
La Massana

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:40
Al Thaid
VS
Emirates
19:40
Dibba Al Fujairah
VS
Al Urooba

15326 Bermuda - Premier League

02:00
Somerset Trojans
VS
North Village Rams

712 Korea Republic - National League

12:00
Gangneung City
VS
Busan Transportation

2817 New Zealand - Premiership

08:00
Canterbury United
VS
Waitakere United
08:00
Wellington Phoenix Res
VS
Team Wellington

462 England - Vanarama National League South

22:00
Billericay Town
VS
Slough Town
22:00
Chelmsford City
VS
Hampton & Richmond
22:00
Chippenham Town
VS
Ebbsfleet United
22:00
Concord Rangers
VS
Bath City
22:00
Dorking Wanderers
VS
Tonbridge Angels
22:00
Eastbourne Borough
VS
Braintree Town
22:00
Havant & Waterlooville
VS
Oxford City
22:00
Hemel Hempstead Town
VS
Welling United
22:00
Hungerford Town
VS
Dulwich Hamlet
22:00
Maidstone United
VS
Dartford

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
VVOG
VS
SteDoCo
20:30
DOVO
VS
ODIN '59
20:30
Harkemase Boys
VS
Ter Leede
20:30
Barendrecht
VS
Excelsior '31
20:30
HSV Hoek
VS
DVS '33
20:30
Ajax Amateurs
VS
Staphorst
20:30
Lisse
VS
GOES
20:30
Sportlust '46
VS
ACV
00:00
VVSB
VS
Sparta Nijkerk

99474 World - Africa Cup of Nations Qualifications

23:00
เบนิน
VS
เลโซโท
02:00
คองโก
VS
แองโกลา
02:00
อียิปต์
VS
โตโก

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
Excelsior Virton
VS
Acren
02:00
Tubize
VS
US Givry
02:00
RES Durbuy
VS
Warnant

556 Belgium - Division 3: Group A

01:30
Ninove
VS
Sparta Petegem
01:30
Dikkelvenne
VS
Zelzate
01:30
Oudenaarde
VS
Harelbeke
02:00
Ronse
VS
Olsa Brakel
02:00
Gent-Zeehaven
VS
Merelbeke

556 Belgium - Division 3: Group B

01:30
Londerzeel
VS
Pepingen-Halle
02:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Hades
02:00
Sporting Hasselt
VS
Heur Tongeren
02:00
Hoogstraten
VS
Diegem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Sint-Niklaas
VS
Lochristi
01:30
Oostkamp
VS
Eppegem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
De Kempen
VS
Sint-Lenaarts
01:30
Weerstand Koersel
VS
Eendracht Termien
01:30
Witgoor Sport
VS
Racing Mechelen
01:30
Turnhout
VS
Diest
02:00
ลีลล์
VS
Beringen
02:00
Wellen
VS
Betekom
02:00
Nijlen
VS
Esperanza Pelt

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:30
PAC Buzet
VS
Union Namur
02:00
Braine
VS
Stockel
02:00
Albert Quévy-Mons
VS
Binche
02:00
Aische
VS
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Sprimont-Comblain
VS
Jodoigne
02:30
Oppagne-Wéris
VS
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

01:30
Antonia
VS
Eendracht Zoersel
01:30
Wezel
VS
Geel
01:30
Oppuurs
VS
Ternesse
01:30
Kalmthout
VS
Vosselaar
01:30
Vorselaar
VS
Bornem

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:30
KFC Eksel
VS
Verbroedering Maasmechelen
01:30
Achel
VS
Herk
02:00
Alken
VS
Juve Hasselt

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
La Roche
VS
Bastogne
02:00
Libramont
VS
Ethe Belmont

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

01:30
Latem
VS
SK Denderhoutem
01:30
Berlare
VS
Grembergen
02:00
Eendracht Aalter
VS
Jong Zulte

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:00
Eendracht Wervik
VS
Racing Waregem
01:00
Rumbeke
VS
RC Lauwe
01:00
Dadizele
VS
SC Zonnebeke
01:30
Diksmuide
VS
Oostduinkerke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Topolite
VS
Botev Novi Pazar
19:00
Chernomorets Balchik
VS
Septemvri Tervel
19:00
Shumen 2007
VS
Inter Dobrich

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Amathous
VS
Olympiada Lympion
19:30
Peyia
VS
MEAP Nisou
19:30
O Kormakitis
VS
APEP
19:30
APONA Anagias
VS
Oroklini / Troulloi
19:30
Elpida Astromeritis
VS
ENAD

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

16:15
Jablonec II
VS
Pardubice II
16:15
Motorlet Praha
VS
Jiskra Domažlice
16:15
Baník Sokolov
VS
Viktoria Plzen II
16:30
Přepeře
VS
Dukla Praha II
16:30
Povltava FA
VS
Admira Praha
19:30
Slovan Velvary
VS
Chlumec nad Cidlinou
19:30
Ústí nad Orlicí
VS
Zbuzany

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Vyškov
VS
Slovan Rosice
16:30
Vysočina Jihlava II
VS
Frýdek-Místek
20:00
Vrchovina
VS
Zlín II
20:00
Hanácká
VS
Odra Petrkovice
20:00
Dolní Benešov
VS
Uherský Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

16:15
Petřín Plzeň
VS
Spartak Sobeslav
16:15
Prestice
VS
Otava Katovice
16:15
Hořovicko
VS
České Budějovice II
19:30
Doubravka
VS
Rokycany
23:00
Hvězda Cheb
VS
Český lev - Union Beroun

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

16:15
Štětí
VS
Arsenal Česká Lípa
16:15
Neratovice-Byškovice
VS
Aritma Praha
19:30
Slaný
VS
Dobris
19:30
Ostrov
VS
Tatran Rakovnik
19:30
Český Brod
VS
Chomutov
19:30
Olympie Brezova
VS
FK Brandys nad Labem

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

16:00
Trutnov
VS
Velke Hamry
16:15
Sparta Kutná Hora
VS
Horky nad Jizerou
19:30
Letohrad
VS
Čáslav

320 Denmark - 2. Division Group 1

19:00
Sydvest
VS
Middelfart
20:00
Brabrand
VS
Jammerbugt
20:00
Aarhus Fremad
VS
Dalum
20:00
Næsby
VS
VSK Århus
20:00
Frem
VS
Holbæk B&I
21:00
B 93
VS
Oure

320 Denmark - 2. Division Group 2

19:00
Vanløse
VS
HIK
19:30
KFUM Roskilde
VS
Avarta
19:45
FA 2000
VS
Næstved
20:00
Skovshoved
VS
Hillerød
20:00
AB Tårnby
VS
AB
21:00
Nykøbing
VS
Roskilde
21:00
Brønshøj
VS
Slagelse B&I

17 France - CFA Group A

00:00
Granville
VS
Blois
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Guingamp II
00:00
Poissy
VS
Fleury 91
00:00
Sainte Geneviève
VS
Versailles
00:00
Caen II
VS
St-Pryvé St-Hilaire
00:30
Stade Plabennec
VS
Saint-Malo
00:30
Vannes
VS
C' Chartres
01:00
Lorient II
VS
Rouen

17 France - CFA Group B

00:00
Entente SSG
VS
Sedan
00:00
Bobigny
VS
Olympique St Quentin
00:00
Belfort
VS
Auxerre II
00:00
Épinal
VS
Beauvais
00:00
Haguenau
VS
Reims II
00:00
Lens II
VS
Gazélec Ajaccio
00:00
St Maur Lusitanos
VS
Schiltigheim
00:00
Metz II
VS
Gobelins

17 France - CFA Group C

00:00
Martigues
VS
Fréjus St-Raphaël
00:00
Aubagne
VS
Rumilly Vallieres
00:00
Andrézieux
VS
Saint-Priest
00:00
Chasselay MDA
VS
Olympique Lyonnais II
00:00
Jura Sud Foot
VS
Hyères
00:00
Toulon
VS
Louhans-Cuiseaux
00:00
Grasse
VS
Marignane Gignac
00:00
Monaco II
VS
Olympique Marseille II

17 France - CFA Group D

00:00
Bergerac
VS
Nantes II
00:00
Béziers
VS
Yzeure
00:00
Angoulême
VS
Angers SCO II
00:00
Les Herbiers
VS
Trélissac
00:00
Romorantin
VS
Colomiers US
01:00
Bourges 18
VS
Stade Montois
01:00
Canet Roussillon
VS
Le Puy F.43 Auvergne
02:00
Chamalières
VS
Bourges Foot

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

20:30
Hauts Lyonnais
VS
Moulins Football
23:00
Limonest
VS
Montlucon
23:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Lyon Duchere II
00:00
Ain Sud
VS
Clermont II
00:00
Chambery
VS
Velay
00:00
Thonon Évian
VS
Saint-Étienne II
00:00
Aurillac Arpajon
VS
Vaulx

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

00:00
Racing Besançon
VS
Pontarlier
00:00
Gueugnon
VS
Selongey
00:00
Morteau Montlebon
VS
Grandvillars

17 France - National 3: Bretagne

00:00
Stade Briochin II
VS
Vitré
00:00
Lannion
VS
Stade Pontivy
00:00
TA Rennes
VS
Guipry-Messac
00:00
Rennes II
VS
Dinan Léhon
00:00
Pontivy GSI
VS
Drapeau Fougères
00:00
Brest II
VS
Saint-Colomban Locmine

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

00:00
Tours
VS
J3 Amilly
00:00
Tourangeau
VS
Montlouis
00:00
Montargis
VS
Déols
00:30
Vierzon
VS
Chateauneuf-sur-Loire
00:30
Avoine OCC
VS
Orleans II

17 France - National 3: Grand-Est

00:00
Saint-Louis Neuweg
VS
Colmar
00:00
Raon l'Etape
VS
Nancy II
00:00
Sarre Union
VS
Prix-lès-Mézières
00:00
Illkirch Graffenstaden
VS
Biesheim
00:00
Troyes II
VS
RC Epernay
00:00
Amneville
VS
Strasbourg II
00:00
Mulhouse
VS
Thaon

17 France - National 3: Hauts-de-France

00:00
Feignies-Aulnoye
VS
Amiens SC II
00:00
Amiens AC
VS
Saint-Omer
00:00
Lille II
VS
Wasquehal
00:00
Boulogne II
VS
Valenciennes II
02:00
Olympique Marcquois
VS
Maubeuge

17 France - National 3: Normandie

00:00
Dieppe
VS
Quevilly II
00:00
Alencon
VS
Avranches II
00:00
AG Caennaise
VS
Saint-Lo Manche
00:00
Vire
VS
Oissel CMS
00:00
Cherbourg
VS
Le Havre II
00:00
Bayeux
VS
Romilly-Pt St Pierre
00:30
Évreux 27
VS
Dives-Cabourg

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Puskás II
VS
Komárom
19:30
Veszprém
VS
Zalaegerszegi TE II
19:30
Balatonfuredi
VS
Érdi VSE
19:30
BKV Előre
VS
Gardony
19:30
Nagyatadi FC
VS
MTE 1904
19:30
III. Kerületi TUE
VS
Nagykanizsai ULE
19:30
Szabadkikoto
VS
Papai Perutz

251 Italy - Serie C: Girone A

02:45
Livorno
VS
Carrarese

251 Italy - Serie C: Girone B

02:45
Sambenedettese
VS
Vis Pesaro

251 Italy - Serie C: Girone C

02:45
Avellino
VS
Monopoli
06:00
Viterbese Castrense
VS
Trapani

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
Vado
VS
Derthona

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Scandicci

1578 Norway - 2. Division

19:00
Skeid
VS
Fredrikstad
20:00
Egersund
VS
Sotra
22:00
Alta
VS
Hødd
22:00
Arendal
VS
Bryne

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Stal Rzeszów
VS
Bytovia Bytów
19:00
Katowice
VS
Kalisz
19:00
Lech Poznań II
VS
Śląsk Wrocław II
19:00
Pogoń Siedlce
VS
SKRA Częstochowa
22:00
Polkowice
VS
Garbarnia Kraków
00:00
Sokół Ostróda
VS
Motor Lublin
00:00
Olimpia Grudziądz
VS
Stargard Szczeciński

20 Portugal - 2. Division: Group A

18:00
Montalegre
VS
Aguia FC Vimioso

20 Portugal - 2. Division: Group B

18:00
Pevidem
VS
Tirsense

20 Portugal - 2. Division: Group D

18:00
Espinho
VS
Sanjoanense

155 Romania - 3. Liga: Series 1

19:00
Dante Botoşani
VS
Hușana Huși
19:00
Şomuz Fălticeni
VS
Bradu Borca
19:00
Bucovina Radauti
VS
SJ Vaslui
19:00
Ştiinţa Miroslava
VS
Foresta Suceava

155 Romania - 3. Liga: Series 2

19:00
Sporting Lieşti
VS
Sportul Chiscani
19:00
Otelul
VS
Olimpia Râmnicu Sărat
19:00
CSM Bacău
VS
Viitorul Ianca
19:00
Făurei
VS
Focsani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
Afumaţi
VS
Popești-Leordeni
19:00
Agricola Borcea
VS
Gloria Albeşti
19:00
Axiopolis
VS
Mostiştea Ulmu

155 Romania - 3. Liga: Series 4

19:00
Voluntari II
VS
Progresul Spartac
19:00
Metalul Buzău
VS
Concordia Chiajna II
19:00
Tunari
VS
Rapid Bucuresti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

19:00
Targu Secuiesc
VS
Corona Brasov
19:00
SR Municipal Braşov
VS
Olimpic Cetate
19:00
Plopeni
VS
Odorheiu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

19:00
CS U Craiova II
VS
Academica Clinceni II
19:00
Filiaşi
VS
Alexandria

296 Serbia - Srpska Liga - East

19:00
Dunav Prahovo
VS
Vlasina
19:00
Timok
VS
Sinđelić Niš
19:00
Pčinja Trgovište
VS
Radnički Svilajnac
19:00
Trstenik PPT
VS
SFS Borac
19:00
Jedinstvo Paraćin
VS
FK Toplicanin Prokuplje

296 Serbia - Srpska Liga - West

19:00
Jedinstvo Ub
VS
Sloga Petrovac na Mlavi
19:00
Budučnost Krušik
VS
Sloboda Užice
19:00
Tutin
VS
Mladi Radnik
19:00
Takovo
VS
Sušica
19:00
Semendrija 1924
VS
Sloga Požega
19:00
Sumadija Arandelovac
VS
Gruža

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:30
Kalna n. Hronom
VS
Nové Mesto nad Váhom
19:30
Nové Zámky
VS
Galanta
19:30
Povazska Bystrica
VS
Castkovce
19:30
Slovan Duslo Šaľa
VS
Lednické Rovne

32 Spain - Segunda B - Group 1

21:30
Real Valladolid II
VS
Covadonga
23:00
Burgos
VS
Langreo

32 Spain - Segunda B - Group 2

18:00
Ebro
VS
SD Logroñés
21:45
Athletic Club II
VS
Deportivo Alaves II
22:30
Amorebieta
VS
Real Sociedad II

32 Spain - Tercera - Group 2

06:00
Colunga
VS
Valdesoto

32 Spain - Tercera - Group 3

21:30
Cartes
VS
Selaya
21:45
Barreda
VS
Vimenor
22:30
Escobedo
VS
Solares
23:00
Bezana
VS
Revilla
23:00
Castro
VS
Gimnástica Torrelavega
23:30
Rinconeda Polanco
VS
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

22:30
Pasaia KE
VS
Lagun Onak
23:00
Gernika
VS
Urgatzi
23:30
Sestao River
VS
Aurrera de Ondarroa
23:30
Deusto
VS
Balmaseda
23:30
Sodupe
VS
CD Vitoria
00:00
Durango
VS
Ariznabarra

32 Spain - Tercera - Group 6

01:00
Eldense
VS
Olímpic de Xàtiva

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Mirandés II
VS
Real Burgos
22:00
Peñaranda
VS
Atlético Astorga
22:00
Cultural Leonesa II
VS
Atlético Tordesillas

32 Spain - Tercera - Group 9

06:00
Huétor Tájar
VS
Almería II

32 Spain - Tercera - Group 11

18:30
Manacor
VS
Portmany
21:30
Constància
VS
Andratx
22:00
Santanyi
VS
Mallorca II
22:30
Platges de Calvià
VS
Esporles
22:30
Felanitx
VS
Soller

32 Spain - Tercera - Group 12

23:30
Santa Úrsula
VS
Mensajero
00:00
Ibarra
VS
Tenisca

32 Spain - Tercera - Group 13

06:00
EDMF Churra
VS
Minerva

32 Spain - Tercera - Group 15

22:00
Valle Egüés
VS
Burladés
22:00
Baztan
VS
Peña Azagresa
22:00
Fontellas
VS
Peña Sport
22:00
Lourdes
VS
Murchante
22:15
Cirbonero
VS
Cortes
22:30
Huarte
VS
Pamplona
22:30
Beti Onak
VS
Txantrea
22:30
Bidezarra
VS
Ardoi
23:00
San Juan
VS
Corellano
23:00
Subiza
VS
Beti Kozkor

32 Spain - Tercera - Group 16

23:00
Yague
VS
Tedeón

32 Spain - Tercera - Group 18

23:00
Almansa
VS
Huracán Balazote

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Afjet Afyonspor
VS
Ankara Demirspor
17:00
Manisa BBSK
VS
Kahramanmaraşspor
17:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Şanlıurfaspor
17:00
Kocaelispor
VS
Sancaktepe Belediye
17:00
Sarıyer
VS
24 Erzincanspor
17:00
Gümüşhanespor
VS
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Çorum Belediyespor
VS
Amed SK
17:00
İnegölspor
VS
Ergene Velimeşespor
17:00
Hacettepe
VS
Utaş Uşakspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Elazığspor
VS
Kırklarelispor
17:00
Bayburt İÖİ
VS
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Pendikspor
VS
Van BB
17:00
Bodrumspor
VS
Karacabey Birlikspor
17:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Sakaryaspor
17:00
Serik Belediyespor
VS
Eyüpspor
17:00
Bugsaşspor
VS
Pazarspor
17:00
Sivas Belediyespor
VS
Etimesgut Belediyespor
17:00
Turgutluspor
VS
Kastamonuspor
17:00
Karabükspor
VS
1922 Konyaspor Kulübü

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Sampaio Corrêa RJ
VS
Olaria
01:00
Goytacaz
VS
Audax Rio
01:00
Campos AA
VS
Duque de Caxias
01:00
Bonsucesso
VS
Rio São Paulo
01:00
Artsul
VS
Serrano RJ
01:00
Angra dos Reis
VS
Gonçalense
01:00
São Gonçalo EC RJ
VS
Nova Cidade
01:00
Nova Iguaçu
VS
CFRJ / Marica

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Crato
VS
Pacatuba
01:30
Guarani de Juazeiro
VS
União CE
01:30
Iguatu
VS
Campo Grande
01:30
Itapipoca
VS
Tiradentes CE
01:30
Maranguape
VS
Icasa

5 Brazil - Mineiro 2

20:30
Pouso Alegre
VS
Betim
01:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
Nacional AC MG

5 Brazil - Rondoniense

03:00
Uniao Cacoalense
VS
Porto Velho

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Juventus Hai
VS
Baltimore
06:00
FICA
VS
América des Cayes
06:00
Racing Club Haitien
VS
Racing des Gônaïves
06:00
Tempête
VS
Cosmopolites
06:00
Triomphe Liancourt
VS
Mirebalais
06:00
Ouanaminthe
VS
Baltimore
06:00
Juventus Hai
VS
Capoise
06:00
Arcahaie
VS
Don Bosco
06:00
Rivartibonitienne
VS
Cavaly

2454 Albania - 2nd Division

06:00
Spartaku Tiranë
VS
Internacional Tirana

2454 Albania - Albanian Cup

19:30
Laçi
VS
Egnatia Rrogozhinë

2405 Estonia - Estonian Cup

18:00
Trans
VS
K-Järve JK Järve

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Albany Creek Excelsior
VS
St George Willawong
16:00
Caboolture
VS
Brisbane Knights
16:00
Centenary Stormers
VS
Grange Thistle

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Atletico-PR U20
VS
Sport Recife U20
01:00
Bahia U20
VS
Palmeiras U20
01:00
Ceará U20
VS
Internacional U20
01:00
Chapecoense-SC U20
VS
Botafogo U20
01:00
Corinthians U20
VS
Cruzeiro U20
01:00
Gremio U20
VS
América Mineiro U20
01:00
Sao Paulo U20
VS
Vitoria U20

86 Ukraine - Youth League

18:00
Oleksandriya U21
VS
Inhulets' U21
06:00
Vorskla Poltava U21
VS
Rukh Vynnyky U21

98 Australia - Npl Queensland

13:45
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Brisbane Strikers
15:30
SC Wanderers
VS
Gold Coast United
15:30
Peninsula Power
VS
Queensland Lions
15:30
Gold Coast Knights
VS
Capalaba

556 Belgium - First Amateur Division

01:30
Thes Sport
VS
Dessel Sport
02:00
Olympic Charleroi
VS
Dender
02:00
La Louvière Centre
VS
Francs Borains
02:00
Liège
VS
Patro Eisden

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Borussia M'gladbach U19
VS
Bochum U19

251 Italy - PrimaVera 1

19:00
Ascoli U19
VS
Juventus U19
21:00
Inter U19
VS
Genoa U19

2 Poland - Ekstraliga Women

16:45
UJ Krakow W
VS
UKS SMS Lodz W
18:00
Mks Olimpia Szczecin W
VS
Czarni Sosnowiec W
19:00
GKS Katowice W
VS
Medyk Konin W

251 Italy - Primavera 2

16:30
Frosinone U19
VS
Reggina U19
17:00
Salernitana U19
VS
Spezia U19
20:30
Monza U19
VS
Cittadella U19
20:30
Venezia U19
VS
Cremonese U19
20:30
Brescia U19
VS
Udinese U19
20:30
Reggiana U19
VS
Pordenone U19
20:30
Virtus Entella U19
VS
Pescara U19
20:30
Pisa U19
VS
Napoli U19

245 Czech Republic - U19 League

16:30
Slovacko U19
VS
Pribram U19
16:30
Karvina U19
VS
Ostrava U19
17:00
Brno U19
VS
Slavia Prague U19
17:00
Mlada Boleslav U19
VS
Meteor Praha U19
17:00
Plzen U19
VS
FK Pardubice U19
18:00
Ceske Budejovice U19
VS
Hradec Kralove U19
19:15
Opava U19
VS
Sparta Praha U19

245 Czech Republic - First League Women

19:00
Sparta Prague W
VS
Slovacko W
20:30
Liberec W
VS
Plzen W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Legia U18
VS
Wisla U18
17:00
Pogon Szczecin U18
VS
Korona Kielce U18
17:30
SMS Łódź U18
VS
Lech Poznan U18
00:00
Escola Warszawa U18
VS
Zaglebie U18

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Al-Bireh
VS
Thagafi Tulkarm
23:00
Hilal Al-Quds
VS
Tubas

65437 Panama - Lpf

03:00
Deportivo Universitario
VS
San Francisco
04:00
Árabe Unido
VS
Independiente
06:00
Alianza
VS
Sporting San Miguelito

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Linth
VS
Gossau
22:00
Luzern II
VS
Goldau
22:00
Zug
VS
Solothurn
22:00
Schötz
VS
Bassecourt
22:00
Höngg
VS
St. Gallen II
23:00
Muttenz
VS
Wohlen
23:00
Buochs
VS
Baden
23:00
Terre Sainte
VS
Bulle
23:00
Meyrin
VS
Naters
23:00
Azzurri 90
VS
Young Boys II
23:00
La Chaux-de-Fonds
VS
Vevey Sports
23:00
Thalwil
VS
Dietikon
23:30
Martigny Sports
VS
Lancy
01:00
Chênois
VS
Olympique de Genève
01:30
Lausanne II
VS
Echallens
06:00
Winterthur II
VS
Red Star Zürich

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Black Stars
VS
Zürich II
21:00
Breitenrain
VS
Brühl
21:00
Sion II
VS
Münsingen
21:30
Basel II
VS
Bellinzona
22:00
Köniz
VS
Stade Nyonnais
22:00
Cham
VS
Yverdon Sport
22:00
Rapperswil-Jona
VS
Bavois
22:00
YF Juventus
VS
Étoile Carouge

462 England - FA Cup Women

06:00
Chester-le-Street Town W
VS
Brighouse Town W
06:00
Newcastle United W
VS
Barnsley W
06:00
Wolverhampton Wanderers W
VS
Stourbridge W
06:00
Nettleham W
VS
Solihull Moors W
06:00
The New Saints W
VS
Boldmere SM W
06:00
Harlow Town W
VS
Ipswich Town W
06:00
Billericay Town W
VS
Maidenhead United W
06:00
AFC Bournemouth Ladies
VS
Southampton W
06:00
Exeter City W
VS
Cheltenham Town W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

20:00
Ried II
VS
Gleisdorf 09
20:30
Wolfsberger AC II
VS
Weiz
21:00
Hertha
VS
Bad Gleichenberg
21:00
Spittal
VS
Kalsdorf
21:00
Gurten
VS
Allerheiligen
23:00
St. Anna
VS
Wels

143 Austria - Regionalliga: Ost

22:30
Leobendorf
VS
Wiener Neustadt
00:00
Team Wiener Linien
VS
Traiskirchen

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Savanne
VS
Pamplemousses

227 Russia - Pfl

18:00
Biolog
VS
Druzhba
18:00
Kuban Kholding
VS
Legion Dynamo
18:00
Makhachkala
VS
Urozhay
19:00
Dinamo Stavropol'
VS
Inter Cherkessk
19:00
Spartak Nal'chik
VS
Mashuk-KMV
19:00
Chernomorets
VS
Forte Taganrog

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

21:00
มอลตา
VS
อันดอร์รา
21:00
ซานมารีโน
VS
ยิบรอลตาร์
00:00
อาเซอร์ไบจาน
VS
มอนเตเนโกร
00:00
ไซปรัส
VS
ลักเซมเบิร์ก
00:00
ลัตเวีย
VS
หมู่เกาะแฟโร
02:45
โปรตุเกส
VS
ฝรั่งเศส
02:45
สวีเดน
VS
โครเอเชีย
02:45
เยอรมนี
VS
ยูเครน
02:45
สวิตเซอร์แลนด์
VS
สเปน

47 Sweden - Elitettan Women

21:00
Hammarby W
VS
Älvsjö AIK W
21:00
IFK Kalmar W
VS
Kvarnsvedens W
21:00
Mallbacken W
VS
Jitex W
21:00
Lidköping W
VS
AIK W
21:00
Bollstanäs W
VS
Brommapojkarna W
21:00
Alingsås W
VS
Sunnanå
21:00
Sandviken W
VS
Morön W

32 Spain - Primera Division Women

19:45
Valencia W
VS
Rayo Vallecano W
22:00
Levante W
VS
Deportivo de La Coruña W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

00:00
Servette Chênois W
VS
St. Gallen
00:00
Grasshopper W
VS
Zurich W

556 Belgium - Super League Women

20:00
Eendracht Aalst W
VS
Zulte-Waregem W
20:30
St. Liege W
VS
Club Brugge W

556 Belgium - 1st National Women

20:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Genk II W
21:00
Massenhoven W
VS
Eva's Tienen W
21:30
Kontich W
VS
Famkes Merkem W
22:30
Chastre W
VS
Gent II W
22:45
Mechelen W
VS
Wuustwezel W
23:00
Standard Liège II W
VS
SG-Tertre-Hautrage W
23:00
Anderlecht II W
VS
RFC de Liege W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

20:00
Farum BK W
VS
FC Thy - ThistedQ
20:00
Fortuna Hjorring W
VS
Køge
20:00
AGF W
VS
KoldingQ W
20:00
AaB W
VS
Brondby W

17 France - Division 1 Women

19:00
Le Havre W
VS
Bordeaux W
20:30
Dijon W
VS
Montpellier W
20:30
Guingamp W
VS
Paris W
20:30
Stade de Reims W
VS
Fleury 91 W
22:30
Issy W
VS
Paris SG W

674 Hungary - Nb I Women

19:00
Győri ETO W
VS
Viktória Szombathely W
19:30
Kelen W
VS
Diósgyőri VTK W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Empoli W
VS
Inter Milano
20:30
Florentia W
VS
Juventus W
20:30
Bari W
VS
Fiorentina W

458 Mexico - Liga Mx Women

22:00
Cruz Azul W
VS
Santos Laguna W
00:00
Pumas UNAM W
VS
Mazatlán W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Rio Ave U23
VS
Vitória Guimarães U23
18:00
Portimonense U23
VS
Estoril U23

32 Spain - Segunda Division Women

18:00
Collerense II W
VS
Riudoms W
21:30
Balears W
VS
Zaragoza II W
21:45
Son Sardina W
VS
Sant Gabriel W
22:00
Osasuna II W
VS
Pradejón W
22:30
Lorca W
VS
Valencia III W
23:00
Castejón W
VS
Berriozar W
23:30
Huesca W
VS
Pardinyes W
00:00
Torrelodones W
VS
San Pío X
06:00
Santa Teresa II W
VS
Almería W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Ballymena United U20
VS
Cliftonville U20
21:00
Carrick Rangers U20
VS
Glenavon U20
21:00
Crusaders U20
VS
Larne U20
21:00
Linfield U20
VS
Coleraine U20
21:00
Portadown U20
VS
Dungannon Swifts U20
21:00
Warrenpoint Town U20
VS
Glentoran U20

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Stadium Casablanca U19
VS
Lleida U19
18:00
Unión Viera U19
VS
Acodetti U19
19:00
Orientación Marítima U19
VS
Puertos Las Palmas U19
19:00
Tenerife U19
VS
Laguna U19
19:00
Juventud Laguna U19
VS
Llano del Moro U19
20:00
Maspalomas U19
VS
Arucas U19
20:00
Victoria U19
VS
UD San Fernando U19
20:00
Ofra U19
VS
San José U19
20:00
Sobradillo U19
VS
Los Llanos Aceró U19
21:30
Roda U19
VS
Patacona U19
21:45
Real Avilés U19
VS
Arenal U19
22:00
Real Oviedo U19
VS
Racing Santander U19
22:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Badajoz U19
22:00
Santa Marta U19
VS
Alcorcón U19
22:00
Archena U19
VS
Toledo U19
22:00
Lorca CFB U19
VS
Real Murcia U19
22:00
UCAM Murcia U19
VS
Kelme U19
22:00
Talavera U19
VS
Albacete U19
22:00
Torre Levante U19
VS
Hércules U19
22:15
Jàbac i Terrassa U19
VS
Real Zaragoza U19
22:30
Conxo Santiago U19
VS
Deportivo La Coruña U19
22:30
Roces U19
VS
Atlético Perines U19
22:30
Cornellà U19
VS
Damm U19
22:30
La Cruz U19
VS
Rayo Vallecano U19
23:00
Espanyol U19
VS
Mallorca U19
23:00
San Francisco U19
VS
Penya Arrabal U19
23:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
23:00
Sabadell U19
VS
Huesca U19
23:00
Alboraya U19
VS
Castellón U19
23:30
Villarreal U19
VS
Valencia U19
06:00
Valvanera U19
VS
Numancia U19
06:00
Mutilvera U19
VS
Oyonesa U19
06:00
Tudelano U19
VS
AD San Juan U19
06:00
Pamplona U19
VS
UD Logroñés U19
06:00
Real Sociedad U19
VS
Eibar U19
06:00
Antiguoko U19
VS
Deportivo Alavés U19
06:00
Arenas Getxo U19
VS
Santutxu U19
06:00
Aurrerá Vitoria U19
VS
Leioa U19
06:00
Athletic Club U19
VS
Danok Bat U19

5 Brazil - Brasileiro Women

00:00
Kindermann-Avaí
VS
São Paulo W

155 Romania - Liga 2

16:00
Şirineaşa
VS
Pandurii Târgu Jiu
16:00
CSM Slatina
VS
Metaloglobus
16:00
Comuna Recea
VS
Unirea Slobozia
19:30
Şcolar Reşiţa
VS
Universitatea Cluj

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Chauvigny
VS
Bordeaux II
00:00
Aviron Bayonnais
VS
Cognac
00:30
Neuville
VS
Anglet Genets
01:00
Poitiers
VS
Bressuire
01:00
Stade Bordelais
VS
Chatellerault
01:00
Libourne
VS
Tartas-St Yaguen

17 France - National 3: Paris Île-de-France

22:00
Aubervilliers
VS
Blanc Mesnil
00:00
PSG II
VS
Ivry US
00:00
Linas-Montlhery
VS
Les Ulis
00:00
Créteil II
VS
Racing Colombes 92
00:00
Meaux Academy Football
VS
Mantes 78

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

00:00
Marseille Endoume Catalans
VS
Lucciana
00:00
Ajaccio II
VS
Corte
00:00
Cannet Rocheville
VS
Consolat Marseille
00:00
Istres
VS
Mandelieu LN
02:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Cannes

99474 World - Friendly International U23

20:00
เกาหลีใต้
VS
Brazil U23

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
América SP
VS
Andradina
01:00
AEA
VS
Bandeirante SP
01:00
VOCEM
VS
Assisense
01:00
Grêmio Prudente
VS
Tupã
01:00
Itararé
VS
Rio Branco SP
01:00
Elosport
VS
Independente SP
01:00
Guarulhos
VS
Flamengo SP
01:00
Brasilis
VS
Itapirense
01:00
Mauaense
VS
Mauá
01:00
Osasco
VS
Barcelona EC
02:00
Francana
VS
Matonense

401 Slovakia - Youth League

17:00
Žilina U19
VS
Senica U19
17:00
Trenčín U19
VS
Poprad U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Vegalta Sendai W
VS
Urawa Reds W
11:00
Nojima Stella W
VS
Iga Kunoichi W
11:00
Albirex Niigata W
VS
NTV Beleza W
11:00
เอฮิเมะ
VS
JEF United W

1796 Iceland - 3. Deild

20:00
Álftanes
VS
KFG
20:00
Ægir
VS
Höttur / Huginn
20:00
Sindri
VS
Vængir Jupiters
20:00
KV
VS
Einherji
20:00
Ellidi
VS
Augnablik
20:00
Tindastóll
VS
Reynir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

20:30
Lustenau
VS
Nenzing

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Cheng Fung
VS
เบนฟิกา
20:00
CPK
VS
Casa de Portugal

479 Japan - Japan Football League

10:00
Suzuka Unlimited
VS
Reinmeer Aomori
11:00
Osaka
VS
Kochi United
11:00
Nara Club
VS
Honda

49477 ไทยลีก 3

15:45
Army
VS
Bangkok
15:45
ม.ธนบุรี
VS
Nonthaburi
15:45
Banbueng
VS
Sa Kaeo City
15:45
Kohkwang
VS
Rayong United
15:45
Kamphaeng Phet
VS
Northern Tak United
15:45
Chaiyaphum United
VS
Ubon Ratchathani
15:45
Pathum Thani University
VS
Kanchanaburi
15:45
Muangkan United
VS
Hua Hin City
16:00
Welfare Royal Air Force
VS
Grakcu Sai Mai United
16:00
Chiangrai Lanna
VS
Uttaradit
16:00
Khonkaen Mordindang
VS
Udon United
16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Krabi
16:00
Jalor City
VS
Songkhla
16:00
Nara United
VS
Surat Thani FC
16:00
Ang Thong
VS
IPE Samut Sakhon
18:00
Bankhai United
VS
Chanthaburi