ufabet

ตารางบอล 15 พ.ย. 2563

38 เอร์สเตอดีวีซี

18:15
Go Ahead Eagles
VS
FC Den Bosch
02:00
SC Cambuur
VS
Almere City

479 เจลีก

12:00
วิสเซล โคเบะ
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
เอฟซี โตเกียว

479 เจลีก 2

11:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
FC เรียวเคียว
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
เกียวโต แซงก้า
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
13:00
Giravanz Kitakyushu
VS
โทชิกิ SC
17:30
ThespaKusatsu Gunma
VS
โตเกียวเวอร์ดี้

49477 ไทยลีก 2

18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
ลำปาง เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
ราชนาวี เอฟซี
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

99474 World - Friendly International

00:00
Guatemala
VS
ฮอนดูรัส

99474 World - Club Friendlies

20:00
Fenerbahçe
VS
Fatih Karagümrük
20:00
อิสตันบูล บีบี
VS
İstanbulspor
22:00
Olympique Dcheïra
VS
Chabab Mohammédia

462 England - Wsl 2 Women

21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
Liverpool W
21:00
Charlton W
VS
Millwall W
21:00
Coventry United
VS
Leicester W
21:00
London Bees W
VS
Lewes W
21:00
Sheffield Utd W
VS
Durham W

462 England - Wsl 1 Women

19:30
West Ham W
VS
Brighton W
21:30
Arsenal W
VS
Chelsea W

38 Netherlands - Eredivisie Women

20:30
ทเวนเต้
VS
พีเอสวี

11 Germany - 3. Liga

19:00
Bayern München II
VS
Meppen
20:00
Dynamo Dresden
VS
1860 München

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Hamburger SV II
VS
Altona 93
20:00
St. Pauli II
VS
Holstein Kiel II
20:00
Havelse
VS
Werder Bremen II
20:00
VfB Oldenburg
VS
Oberneuland
21:00
Drochtersen / Assel
VS
Eintracht Norderstedt

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:30
Rielasingen-Arlen
VS
Bruchsal

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Schwachhausen
VS
Brinkumer SV
19:00
Komet Arsten
VS
Habenhauser FV
20:30
Hemelingen
VS
Aumund-Vegesack
21:00
Borgfeld
VS
Geestemünde
21:00
Vatan Sport
VS
Werder Bremen III
21:00
Hastedt
VS
BTS Neustadt

11 Germany - Oberliga: Hamburg

16:45
Paloma
VS
HEBC
20:00
Rugenbergen
VS
Meiendorfer SV
21:00
TSV Sasel
VS
Barmbek-Uhlenhorst

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:30
Fernwald
VS
Viktoria Griesheim
21:00
Türk Gücü Friedberg
VS
Lehnerz
21:00
Rot-Weiß Walldorf
VS
Buchonia Flieden
21:00
Neuhof
VS
Hessen Dreieich

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:30
FC BW Friesdorf
VS
Deutz
20:30
Hürth
VS
Alfter
20:30
Borussia Freialdenhoven
VS
Düren Merzenich
20:30
Eilendorf
VS
BCV Glesch / Paffendorf
20:45
Siegburger SV
VS
Wesseling-Urfeld
21:00
SV Breinig
VS
Fortuna Köln II
21:00
Pesch
VS
Hennef 05
21:15
Frechen
VS
VfL Vichttal

11 โอเบอร์ลีกา

20:30
Kleve
VS
Cronenberger SC
20:30
Schwarz-Weiß Essen
VS
1. FC M'gladbach
20:30
Kray
VS
Monheim
21:00
SF Baumberg
VS
Schonnebeck
21:00
Meerbusch
VS
TVD Velbert
21:00
Germania Ratingen
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:30
FSV Duisburg
VS
Union Nettetal
21:30
FC Bocholt
VS
Velbert
21:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Sterkrade-Nord
21:30
Teutonia St.Tönis
VS
Dusseldorf-West
22:00
SC Velbert
VS
Hilden

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Spelle-Venhaus
VS
VfL Oldenburg
20:00
Hagen / ​Uthlede
VS
Eintracht Celle
20:00
Wolfenbüttel
VS
FT Braunschweig
20:00
Lupo-Martini
VS
Germania Egestorf
20:00
Arminia Hannover
VS
SVG Göttingen
20:00
Eintracht Northeim
VS
Ramlingen/Ehlershausen
20:00
Gifhorn
VS
HSC BW Schwalbe Tündern

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

21:00
Gonsenheim
VS
Emmelshausen
22:00
Speyer
VS
Elversberg II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Todesfelde
VS
Lubeck II
21:00
Inter Türkspor Kiel
VS
Weiche Flensburg II

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:30
Kaan-Marienborn
VS
Meinerzhagen
20:30
Westfalia Rhynern
VS
Holzwickeder SC
20:30
Vreden
VS
Sprockhövel
20:30
Paderborn 07 II
VS
Schermbeck
20:30
ASC Dortmund
VS
Hammer SpVg
20:30
Eintracht Rheine
VS
Sportfreunde Siegen
20:30
Wattenscheid 09
VS
TuS Haltern
20:30
Preußen Münster II
VS
Victoria Clarholz
20:30
Gütersloh
VS
Erndtebrück
21:15
Westfalia Herne
VS
Ennepetal

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Naftan
VS
Gomel
18:00
Granit
VS
Krumkachy
18:00
Smorgon
VS
Sputnik
18:00
Lida
VS
Orsha
18:00
Khimik Svetlogorsk
VS
Gomelzheldortrans
18:00
Oshmyany
VS
อาร์เซน่อล
18:00
Slonim
VS
Volna

556 Belgium - First Division B

22:00
Deinze
VS
RFC Seraing

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

20:00
Viktoria Žižkov
VS
Třinec

2756 Malta - Premier League

20:00
Lija Athletic
VS
Sirens

2756 Malta - First Division

20:00
Marsa
VS
Qormi
00:15
Qrendi
VS
Marsaxlokk

998 Montenegro - Second League

19:00
Jedinstvo
VS
Mornar
19:00
Drezga
VS
Bokelj
19:00
Ibar
VS
Berane
19:00
Igalo
VS
Grbalj
19:00
Arsenal Tivat
VS
Kom

1578 Norway - Obos-Ligaen

19:00
Grorud
VS
Raufoss
19:00
KFUM
VS
Ranheim
19:00
Åsane
VS
Kongsvinger
21:30
HamKam
VS
Strømmen
21:30
Sandnes Ulf
VS
Sogndal
21:30
Stjørdals-Blink
VS
Øygarden
21:30
Tromsø
VS
Jerv
00:00
Ullensaker / Kisa
VS
Lillestrøm

2 Poland - 1. Liga

18:40
Miedź Legnica
VS
Nieciecza
22:00
Górnik Łęczna
VS
Tychy 71

227 Russia - FNL

12:00
SKA Khabarovsk
VS
Tekstilshchik
15:00
Tom' Tomsk
VS
Chertanovo
18:00
Irtysh
VS
Olimpiyets
18:00
Shinnik
VS
Akron
18:00
Krylya Sovetov
VS
Veles
19:00
Neftekhimik
VS
Orenburg
19:00
Spartak Vladikavkaz
VS
Chayka
19:00
Volgar Astrakhan
VS
Baltika
20:00
Dinamo Bryansk
VS
Yenisey
21:00
Fakel
VS
Krasnodar II
21:00
Torpedo Moskva
VS
Spartak Moskva II

1161 Scotland - League Cup

23:30
Hibernian
VS
Dundee

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Kolubara
VS
Žarkovo
19:00
Trajal Krusevac
VS
Radnički Kragujevac
19:00
Budućnost Dobanovci
VS
Kabel Novi Sad
19:00
Sloga Kraljevo
VS
Radnički Sr. Mitrovica

1638 Slovenia - 2. SNL

19:30
Krško
VS
Nafta
19:30
NŠ Drava
VS
Primorje
19:30
Brda Dobrovo
VS
Fužinar
19:30
Triglav
VS
Beltinci
19:30
Rudar Velenje
VS
Krka
19:30
Radomlje
VS
Bilje
19:30
Dekani
VS
Smartno
19:30
Dob
VS
Brežice

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
เลกาเนส
VS
อัลกอร์กอน
22:15
Ponferradina
VS
มาลากา
00:30
Castellón
VS
FC Cartagena
00:30
UD Logroñés
VS
Sabadell
04:00
พัลมาส
VS
เตเนริเฟ

47 Sweden - Allsvenskan Women

21:00
Goteborg FC W
VS
Vittsjo
21:00
Eskilstuna United
VS
Umea W
21:00
Rosengard W
VS
Växjö W
21:00
KIF Orebro
VS
Pitea W
21:00
Djurgarden W
VS
Uppsala W
21:00
Kristianstads W
VS
Linkoping W

47 Sweden - Ettan: North

20:00
Sandviken
VS
Nyköping
21:30
Vasalund
VS
Karlslund
22:00
Tegs SK
VS
Brommapojkarna
22:00
IFK Luleå
VS
Sollentuna

47 Sweden - Ettan: South

21:00
Oskarshamns AIK
VS
Torns
23:00
Värnamo
VS
Landskrona

86 Ukraine - Premier League

19:00
Lviv
VS
Minai

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Dinaz Vyshhorod
VS
Volyn Lutsk II
18:00
Podillya Khmelnytskyi
VS
Karpaty Halych

86 Ukraine - Second League: Group B

19:00
Hirnyk
VS
Metal Kharkiv

44 Argentina - Superliga

07:15
Godoy Cruz
VS
River Plate
00:00
Huracán
VS
Gimnasia La Plata
02:15
Estudiantes
VS
Argentinos Juniors
04:45
Defensa y Justicia
VS
Independiente

5 Brazil - Serie A

07:30
Palmeiras
VS
Fluminense
07:30
ฟลาเมงโก
VS
Atlético GO

5 Brazil - Serie B

07:30
Cuiabá
VS
América Mineiro

80 Chile - Primera Division

07:00
Audax Italiano
VS
Coquimbo Unido
21:00
Univ. Concepción
VS
Antofagasta
02:00
La Serena
VS
Huachipato
04:30
Universidad Chile
VS
Santiago Wanderers

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Atlético Bucaramanga
VS
Santa Fe
06:00
Deportivo Pereira
VS
Deportivo Pasto
06:00
Millonarios
VS
Alianza Petrolera
06:00
Atlético Nacional
VS
Cúcuta Deportivo
06:00
América de Cali
VS
La Equidad
06:00
Junior
VS
Boyacá Chicó
06:00
Rionegro Águilas
VS
Deportivo Cali
06:00
Deportes Tolima
VS
Once Caldas

1739 Costa Rica - Primera Division

00:00
Grecia
VS
Sporting San José
05:00
Deportivo Saprissa
VS
Guadalupe
06:00
San Carlos
VS
Alajuelense

459 Ecuador - Liga Pro

08:30
LDU Quito
VS
Aucas
00:15
Olmedo
VS
Universidad Católica
02:30
Independiente del Valle
VS
LDU Portoviejo
04:45
Emelec
VS
Técnico Universitario

35008 El Salvador - Primera Division

07:00
Chalatenango
VS
Santa Tecla
08:15
Isidro Metapán
VS
Sonsonate
03:30
Municipal Limeño
VS
Jocoro
04:00
Atletico Marte
VS
Alianza
04:00
FAS
VS
Once Municipal

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Puerto San Jose
VS
Solola
00:00
Zacapa Tellioz
VS
Sayaxché
01:00
Deportivo Reu
VS
Nueva Concepción
02:00
Plataneros
VS
Quiché
04:00
Xinabajul
VS
San Pedro

458 Mexico - Liga de Expansión MX

10:00
Correcaminos UAT
VS
Morelia

3990 Nicaragua - Primera Division

07:00
Real Madriz
VS
Juventus Managua
08:00
Deportivo Ocotal
VS
Walter Ferreti
04:15
Chinandega
VS
Jalapa
06:30
Real Estelí
VS
Junior Managua

1190 Paraguay - Division 1

03:15
Sol de América
VS
River Plate
05:30
Libertad
VS
Nacional Asunción

158 Uruguay - Primera Division

03:00
ลิเวอร์พูล
VS
River Plate
03:00
Torque
VS
Peñarol
03:00
Plaza Colonia
VS
Wanderers
03:00
Progreso
VS
Cerro Largo
03:00
Fénix
VS
Rentistas
03:00
Cerro
VS
Deportivo Maldonado
03:00
Defensor Sporting
VS
Boston River
03:00
Danubio
VS
Nacional

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Rahimo
VS
RC Bobo-Dioulasso

468 Ghana - Premier League

22:00
WAFA
VS
King Faisal
22:00
Ashanti Gold
VS
Karela
22:00
Medeama
VS
Great Olympics
22:00
Ebusua Dwarfs
VS
Elmina Sharks
01:00
Asante Kotoko
VS
Eleven Wonders

2931 Andorra - 2. Division

18:00
Ranger's
VS
Atlètic Amèrica
00:00
Ordino
VS
Jenlai

15326 Bermuda - Premier League

08:00
Robin Hood
VS
Dandy Town Hornets
02:00
Devonshire Cougars
VS
Southampton Rangers
02:00
SBRC
VS
Devonshire Colts
02:00
PHC Zebras
VS
St. George's Colts

2817 New Zealand - Premiership

08:00
Hawke's Bay United
VS
Hamilton Wanderers
10:00
Auckland City
VS
Eastern Suburbs

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
Hollandia
VS
Groene Ster
20:00
Westlandia
VS
OSS '20
20:00
DEM
VS
Blauw Geel '38
20:00
Dongen
VS
Hoogland
20:00
JOS Watergraafsmeer
VS
Gemert
20:00
GVV Unitas
VS
ADO '20
20:30
OFC Oostzaan
VS
USV Hercules
20:30
UNA
VS
HV & CV Quick
20:30
EVV
VS
HSC '21

99474 World - Africa Cup of Nations Qualifications

20:00
บุรุนดี
VS
มอริเตเนีย
23:00
คอโมโรส
VS
เคนย่า
23:00
กินี-บิสเซา
VS
เซเนกัล
23:00
ชาด
VS
กินี
02:00
อิเควทอเรียลกินี
VS
Libya

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:30
Waremme
VS
Ganshoren
20:30
Stockay-Warfusée
VS
La Louvière
20:30
Solières Sport
VS
Rebecq
20:30
Hamoir
VS
Jette
21:00
Verlaine
VS
Meux

556 Belgium - Division 3: Group A

20:30
RFC Wetteren
VS
Voorwaarts Zwevezele
21:00
Toekomst Menen
VS
Lokeren-Temse
21:00
Gullegem
VS
Westhoek

556 Belgium - Division 3: Group B

20:30
Olympia Wijgmaal
VS
KSC City Pirates
20:30
Spouwen-Mopertingen
VS
Houtvenne
21:00
Cappellen
VS
Bocholt
21:00
Berchem Sport
VS
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:30
Avanti
VS
Tempo Overijse
20:30
Wolvertem Merchtem
VS
Bambrugge
20:30
Rhodienne-De Hoek
VS
Anzegem
20:30
Jong Lede
VS
Torhout
20:30
Voorde Appelterre
VS
FC Lebbeke
21:00
VW Hamme
VS
Svelta Melsele

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:30
Berlaar-Heikant
VS
Zwarte Leeuw

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:30
Stade Brainois
VS
Rapid Symphorinois
20:30
Entité Manageoise
VS
Tournai
20:30
SG-Tertre-Hautrage
VS
Jeunesse Tamines
21:00
Ostiches
VS
Gosselies Sports

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Wanze / Bas-Oha
VS
Onhaye
20:30
Gouvy
VS
Mormont
20:30
Herstal
VS
Aywaille
20:30
Raeren-Eynatten
VS
Richelle United
20:30
Habay-la-Neuve
VS
Huy
21:00
Marloie Sport
VS
Rochefort

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:30
Berg en Dal
VS
K. Kontich
20:30
Retie
VS
Bevel FC
20:30
Ranst
VS
Rapid Leest

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Football Club Schaerbeek
VS
Union Lasne-Ohain
20:30
NSeth Berchem
VS
BX Brussels
20:30
Nivellois
VS
Stade Everois
20:30
Grez-Doiceau
VS
Saint-Josse
20:30
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Bodegem Kapelle United
20:30
Wambeek
VS
Stade Bierbeek
20:30
Borght-Humbeek
VS
Houtem-Oplinter
20:30
KV Tervuren-Duisburg
VS
SC Aarschot
20:30
Sporting Kampenhout
VS
Bertem-Leefdaal
20:30
Linden
VS
Melsbroek
21:00
Walhain
VS
Etterbeek
21:00
Kosova Schaerbeek
VS
Ixelles
21:00
Sporting Bruxelles
VS
Sportive Brainoise
21:00
Genappe
VS
Léopold
21:00
Veltem
VS
Grimbergen
21:00
Liedekerke
VS
Huldenberg

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:30
Excelsior Biévène
VS
Hornu
20:30
Solre-sur-Sambre
VS
Snef-Tyber
20:30
RAS Monceau
VS
Houdeng
20:30
Le Roeulx
VS
Morlanwelz
20:30
Péruwelz
VS
Montignies
20:30
Gilly
VS
Antoing
21:00
Molenbaix
VS
Soignies Sports
21:00
Ransart
VS
Belœil

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:30
Torpedo Hasselt
VS
Herkol
20:30
Zonhoven United
VS
Bregel Sport
20:30
Herderen-Millen
VS
Zepperen-Brustem
20:30
Helson Helchteren
VS
Schoonbeek-Beverst
21:00
Bilzerse Waltwilder
VS
Groen Star Beek

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:30
Aubange
VS
Meix-Devant-Virton
20:30
Vaux-Noville
VS
Sartoise
20:30
Lorraine Arlon
VS
Jeunesse Freylangeoise
21:00
RAC Saint-Mard
VS
Longlier
21:00
Florenville
VS
Saint-Hubert

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
Condruzien
VS
Beauraing
21:00
ES de la Molignée
VS
Meux II
21:00
Grand-Leez
VS
Loyers
21:00
Flavion-Morialmé
VS
Ciney
21:00
Spy
VS
US Dinantaise
21:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
Andennais
21:00
Malonne
VS
Chevetogne
21:00
Nismes
VS
Biesme

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:30
Elene-Grotenberge
VS
Ardennen
20:30
Dendermonde
VS
Lokeren Doorslaar
20:30
Eendracht Zele
VS
Munkzwalm
20:30
Drongen
VS
HO Kalken
20:30
Excelsior Mariakerke
VS
St-Joris Sleidinge

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:30
Wielsbeke
VS
Oostnieuwkerke
20:30
Lauwe
VS
Excelsior Zedelgem
20:30
Sparta Heestert
VS
Meulebeke
21:00
Blankenberge
VS
Sassport Boezinge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Benkovski Byala
VS
Chernolomets
19:00
Kubrat
VS
Svetkavitsa Targovishte
19:00
Ustrem Donchevo
VS
Sportist General Toshevo

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Halkanoras
VS
Ethnikos Assias
19:30
Ormideia
VS
Elia Lythrodonta
19:30
Iraklis Yerolakkou
VS
Omonia 29is Maiou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

16:00
Příbram II
VS
Králův Dvůr
16:15
Slovan Liberec II
VS
Hradec Kralove II
16:15
Mlada Boleslav II
VS
Sokol Zápy
16:15
Bohemians 1905 II
VS
Sokol Brozany
16:15
Sparta Praha II
VS
Rakovnik
16:30
Karlovy Vary
VS
Benesov
17:00
Teplice II
VS
Sokol Živanice
19:30
Sokol Hostoun
VS
Loko Vltavín

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Sigma Olomouc II
VS
Viktoria Otrokovice
16:15
Slovácko II
VS
Uničov
16:15
Velké Meziříčí
VS
Banik Ostrava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

19:30
Tatran Sedlcany
VS
Marianske Lazne
19:30
Sokol Lom
VS
Klatovy
19:30
Jindrichuv Hradec
VS
Slavoj Mýto

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

19:30
Meteor Praha
VS
Banik Sous
19:30
Louny
VS
Kladno

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

19:30
Polaban Nymburk
VS
Sokol Libiš
19:30
Benatky nad Jizerou
VS
Hlinsko
19:30
Náchod
VS
Kolín
19:30
Poříčany
VS
Kosmonosy
19:30
Vysoke Myto
VS
Dvůr Králové

320 Denmark - 2. Division Group 1

19:00
Thisted
VS
Holstebro

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Saint-Apollinaire
VS
Besancon FC
20:30
Valdahon Vercel
VS
Montceau
20:30
Sochaux II
VS
Jura Dolois
20:30
Paron
VS
Dijon II

17 France - National 3: Bretagne

21:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Plouzane

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:30
C' Chartres II
VS
Saran Municipal
21:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Chateauroux II

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:30
Le Touquet
VS
Croix Football IC
20:30
US Chantilly
VS
Vimy

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Apollon Paralimniou
VS
Ampelokipon Drama
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Anagennisi Thalassias
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Aetos Orfani
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
Elpida Sapes
VS
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Evosmou
VS
Antheias-Aristinou
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Aris Avato
20:00
Pandramaikos
VS
Didymoteicho

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Almyros
VS
Fokikos
20:00
Thiseas Agria
VS
Amvrysseas
20:00
Iraklis Psachna
VS
Opountios
20:00
Ipato
VS
Diagoras Stefanovik
20:00
Atalanti
VS
Nea Artaki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Atromitos Palamas
VS
Makedonikos Foufas
20:00
Ermis Amyntaio
VS
Meteora
20:00
Oikonomos
VS
Aetos Makrychoriou
20:00
Karitsa
VS
Kozani
20:00
Sellana
VS
Anagennisi Karditsas
20:00
Iraklis Larissa
VS
Dias Diou
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Elassona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
PAO Koufalion
VS
Makedonikos Neapolis
20:00
M. Alexandros Trikala
VS
Agrotikos Asteras
20:00
Ethnikos Giannitsa
VS
Anagennisi Plagia
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
Niki Agkathia
20:00
Aetos Varvaras
VS
Edessaikos
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
PAOK Alexandreia
20:00
Nea Kallikrateia
VS
Anagennisi Giannitsa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Thyella Katsikas
VS
Preveza
20:00
Acheron Kanalaki
VS
Asteras Kalirachis
20:00
Missolonghi
VS
Agios Matthaios
20:00
Amvrakikos Loutrou
VS
Panagriniakos
20:00
Lefkimmi
VS
Anagennisi Artas
20:00
Tilikratis
VS
M. Alexandros Kastorias
20:00
Thyella Monastirakiou
VS
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Atromitos Chiliomodi
VS
Nafplio 2017
20:00
Ermionidas-Ermis
VS
PAO Rouf
20:00
Agios Ierotheos
VS
Panarkadikos
20:00
Aris Skalas
VS
Pangytheatikos
20:00
Molaikos
VS
Ermis Meligous
20:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Koronida Koiladas

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Giana Erminio
VS
Pontedera
21:00
Grosseto
VS
Lecco
21:00
Pro Patria
VS
AlbinoLeffe
22:30
Pistoiese
VS
Olbia
23:30
Alessandria
VS
Piacenza
23:30
Novara
VS
Renate
01:00
Pro Sesto
VS
Lucchese
02:30
Como
VS
Pro Vercelli

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Fano
VS
Legnago Salus
21:00
Carpi
VS
Perugia
21:00
Gubbio
VS
Virtus Verona
23:30
Cesena
VS
Ravenna
23:30
FeralpiSalò
VS
Triestina
23:30
Fermana
VS
Arezzo
23:30
Imolese
VS
Südtirol
02:00
Calcio Padova
VS
Matelica Calcio

251 Italy - Serie C: Girone C

20:00
Teramo
VS
Catania
21:00
Palermo
VS
Paganese
21:00
Vibonese
VS
Potenza Calcio
23:30
Bari 1908
VS
Ternana
23:30
Turris
VS
Juve Stabia
23:30
Virtus Francavilla
VS
Catanzaro
23:30
Bisceglie
VS
Casertana
23:30
Cavese
VS
Foggia

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Pro Imperia
VS
Città di Varese
20:30
Lavagnese
VS
Legnano
20:30
Bra
VS
Arconatese
20:30
Borgosesia
VS
Lavagnese
20:30
Chieri
VS
Castellanzese
20:30
Caronnese
VS
Fossano
20:30
Città di Varese
VS
Sanremo
20:30
Derthona
VS
Legnano
20:30
Pro Imperia
VS
Folgore Caratese
20:30
PDHAE
VS
Casale
20:30
Saluzzo
VS
Gozzano
20:30
Sestri Levante
VS
Vado

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Caravaggio
VS
Crema
20:30
Caravaggio
VS
Breno
20:30
Crema
VS
Seregno
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Adrense
20:30
Nibionnoggiono
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Pontisola
VS
Desenzano Calvina
20:30
Scanzorosciate
VS
Casatese
20:30
Sona
VS
Brusaporto
20:30
Tritium
VS
Real Calepina
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Cartigliano
VS
Adriese
20:30
Adriese
VS
Ambrosiana
20:30
Caldiero Terme
VS
Este
20:30
Montebelluna
VS
Union Feltre
20:30
Campodarsego
VS
Chions
20:30
Cartigliano
VS
Cjarlins Muzane
20:30
Luparense
VS
Trento Calcio 1921
20:30
Manzanese
VS
Belluno
20:30
Mestre
VS
Clodiense
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
VS
Union ArzignanoChiampo
20:30
Virtus Bolzano
VS
Delta Calcio Rovigo

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Real Forte Querceta
VS
Lentigione
20:30
Seravezza
VS
Fiorenzuola
20:30
Correggese
VS
Marignanese
20:30
Fiorenzuola
VS
Aglianese
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Bagnolese
20:30
Lentigione
VS
Pro Livorno
20:30
Progresso
VS
Forlì
20:30
Real Forte Querceta
VS
Prato
20:30
Rimini
VS
Corticella
20:30
Sammaurese
VS
Seravezza
20:30
Sasso Marconi Zola
VS
Mezzolara

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Flaminia
VS
Robur Siena
20:30
Scandicci
VS
Tiferno Lerchi
20:30
Cannara
VS
Robur Siena
20:30
Gavorrano
VS
Foligno
20:30
Grassina
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Lornano Badesse
VS
Pianese
20:30
Montespaccato
VS
Sinalunghese
20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Trastevere
20:30
Sangiovannese
VS
Flaminia
20:30
Sporting Trestina
VS
Montevarchi Calcio

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Matese
VS
Aprilia
20:30
FC Rieti
VS
Porto Sant'Elpidio
20:30
Porto Sant'Elpidio
VS
Pineto
20:30
Castelnuovo Vomano
VS
Campobasso
20:30
CynthiAlbalonga
VS
Matese
20:30
Giulianova
VS
FC Rieti
20:30
Recanatese
VS
Atletico
20:30
San Nicolò
VS
Castelfidardo Calcio
20:30
Tolentino
VS
Olympia Agnonese
20:30
Vastese
VS
Montegiorgio
20:30
Vastogirardi
VS
Aprilia

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Carbonia
VS
Gladiator
20:30
Nuova Monterosi
VS
Team Nuova Florida
20:30
Muravera
VS
SSC Giugliano
20:30
Nocerina
VS
Nola 1925
20:30
Lanusei
VS
Latina
20:30
Cassino
VS
Carbonia
20:30
Nola 1925
VS
Insieme Formia
20:30
SSC Giugliano
VS
Arzachena
20:30
Gladiator
VS
Nuova Monterosi
20:30
Lanusei
VS
Vis Artena
20:30
Latte Dolce
VS
Latina
20:30
Team Nuova Florida
VS
Nocerina
20:30
Sassari Torres
VS
Afragolese
20:30
Savoia
VS
Muravera

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Audace Cerignola
VS
Portici
20:30
Casarano
VS
Taranto
20:30
Audace Cerignola
VS
US Bitonto
20:30
Fidelis Andria
VS
Casarano
20:30
Francavilla
VS
Sorrento
20:30
Lavello
VS
Picerno
20:30
Molfetta Calcio
VS
Puteolana Internapoli
20:30
Nardò
VS
Gravina
20:30
Portici
VS
Città di Fasano
20:30
Taranto
VS
Aversa Normanna
20:30
Team Altamura
VS
Brindisi

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Gelbison
VS
Città Di Sant’Agata
20:30
Biancavilla
VS
Rotonda
20:30
Cittanovese
VS
Acireale
20:30
Città Di Sant’Agata
VS
FC Messina
20:30
Licata
VS
San Luca
20:30
Marina di Ragusa
VS
Gelbison
20:30
ACR Messina
VS
Castrovillari
20:30
Santa Maria Cilento
VS
Dattilo
20:30
Rende
VS
Roccella
20:30
Troina
VS
Paternò

1578 Norway - 2. Division

19:00
Kvik Halden
VS
Brattvåg
20:00
Flekkerøy
VS
Asker

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Znicz Pruszków
VS
Olimpia Elbląg
19:00
Hutnik Krakow
VS
Wigry Suwałki

20 Portugal - 2. Division: Group A

18:00
Mirandela
VS
Vilaverdense
18:00
Vidago
VS
Vianense

20 Portugal - 2. Division: Group B

18:00
Mondinense
VS
Fafe
18:00
Vitória Guimarães II
VS
AR São Martinho

20 Portugal - 2. Division: Group C

18:00
Pedras Rubras
VS
Salgueiros

20 Portugal - 2. Division: Group D

18:00
Lusitania FC Lourosa
VS
Valadares Gaia
18:00
Lusitano FCV
VS
Canelas 2010
18:00
São João Ver
VS
Beira-Mar

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:00
União de Leiria
VS
Carapinheirense
18:00
Benfica Castelo Branco
VS
Vitória de Sernache
18:00
Marinhense
VS
Alcains
18:00
Oliveira Hospital
VS
GRAP

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Torreense
VS
Loures
18:00
1º Dezembro
VS
Sacavenense
18:00
União Santarém
VS
União Almeirim
18:00
Fátima
VS
Alverca

20 Portugal - 2. Division: Group G

18:00
Belenenses II
VS
Fabril Barreiro
19:30
Praiense
VS
Olimpico do Montijo

20 Portugal - 2. Division: Group H

18:00
Lagos
VS
Amora
18:00
Moncarapachense
VS
Louletano
18:00
Pinhalnovense
VS
Aljustrelense

296 Serbia - Srpska Liga - East

19:00
Kablovi Zaječar
VS
Buducnost Popovac
19:00
Mladost Medoševac
VS
Morava Vladičin Han
19:00
Timočanin
VS
Car Konstantin
19:00
Radan
VS
Moravac Mrštane
19:00
Rembas
VS
Župa

296 Serbia - Srpska Liga - West

19:00
Bane Raska
VS
Trepča
19:00
Železničar Lajkovac
VS
Jošanica
19:00
Budućnost Arilje
VS
Mačva 1929

401 Slovakia - 3. Liga - West

16:30
Nitra II
VS
Veľké Ludince
19:30
OFK Malzenice
VS
Marcelová
19:30
Imeľ
VS
Spartak Myjava
19:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Beluša

32 Spain - Segunda B - Group 2

17:30
Portugalete
VS
Leioa
18:00
Tarazona
VS
Osasuna II
23:00
Arenas de Getxo
VS
Laredo
23:00
Real Unión
VS
Barakaldo

32 Spain - Segunda B - Group 3

18:00
Olot
VS
Prat
18:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
VS
FC Andorra
18:00
Espanyol II
VS
Lleida Esportiu
18:00
Badalona
VS
Llagostera-Costa Brava
23:00
Cornellà
VS
L'Hospitalet
23:00
Alcoyano
VS
Hércules

32 Spain - Segunda B - Group 4

23:00
Real Murcia
VS
Granada II

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Silva
VS
Fisterra
18:00
Polvorín
VS
Somozas
22:15
Villalbés
VS
Deportivo La Coruña II
22:30
As Pontes
VS
Bergantiños
22:30
Alondras
VS
Ribadumia
22:30
Estradense
VS
Arenteiro
22:30
Atios
VS
Ourense CF
23:00
Arzúa
VS
Agrupación Estudiantil
23:00
Paiosaco
VS
Viveiro
23:00
Barco
VS
Pontellas
23:00
UD Ourense
VS
Rápido Bouzas
23:00
Arosa
VS
Choco

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Vallobín
VS
Lenense
18:00
Llanera
VS
Praviano
18:00
Siero
VS
Valdesoto
18:00
San Martin
VS
L'Entregu
18:00
Real Titánico
VS
Tuilla
21:45
Mosconia
VS
Avilés Stadium
21:45
Colunga
VS
Llanes
22:00
Gijon Industrial
VS
Real Avilés
23:00
Caudal
VS
Ceares
23:00
Urraca
VS
Condal

32 Spain - Tercera - Group 3

17:45
Siete Villas
VS
Ribamontan al Mar
23:00
Cayon
VS
Racing Santander II
23:00
Barquereño
VS
Textil Escudo
23:00
Tropezón
VS
Torina

32 Spain - Tercera - Group 4

17:30
Real Sociedad III
VS
Somorrostro
18:00
San Ignacio
VS
Santurtzi
22:30
Tolosa
VS
Santutxu
22:30
Anaitasuna FT
VS
Urduliz

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
Castelldefels
VS
Igualada
18:00
Manresa
VS
Europa
18:00
Montañesa
VS
Vilafranca
18:00
Horta
VS
Grama
18:15
Sants
VS
Granollers
22:30
Valls
VS
Santfeliuenc
22:30
Peralada
VS
Sant Andreu
22:30
Banyoles
VS
Girona II
23:00
Terrassa
VS
San Cristobal
23:00
Vilassar Mar
VS
Cerdanyola del Vallès

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
RC Catarroja
VS
Torrent
18:00
Paterna
VS
Roda
18:00
Intercity
VS
Novelda
22:30
Benicarló
VS
Villarreal III
00:00
Alzira
VS
Silla
00:00
Crevillente
VS
Jove Espanol
01:30
Vilamarxant
VS
Acero

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Complutense
VS
Villanueva del Pardillo
17:30
Rayo Vallecano II
VS
Santa Ana
17:30
San Fernando de Henares
VS
Flat Earth
17:30
Alcorcón II
VS
Real Aranjuez
17:30
El Álamo
VS
Atlético de Pinto
17:30
Carabanchel
VS
Trival Valderas
18:00
Pozuelo Alarcón
VS
Torrejón
18:00
Unión Adarve
VS
RSD Alcalá
18:00
Móstoles CF
VS
Villaverde-Boetticher
21:45
Leganés II
VS
Parla
22:00
Moratalaz
VS
Alcobendas Sport

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Cultural Cebrereña
VS
Colegios Diocesanos
22:00
Beroil Bupolsa
VS
Numancia II
22:00
Burgos Promesas
VS
Gimnástica Segoviana
22:30
La Bañeza
VS
Cristo Atlético
22:30
Bembibre
VS
UD Santa Marta
22:30
Becerril Campos
VS
La Virgen del Camino
22:30
Almazán
VS
La Granja
23:00
Real Ávila
VS
Arandina

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Real Jaén
VS
Huétor Vega
18:00
Loja
VS
Maracena
18:00
Union Estepona
VS
At. Malagueño
23:00
Atlético Porcuna
VS
Torreperogil
23:30
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Mancha Real

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Rota
VS
Lebrijana
18:00
La Palma
VS
Pozoblanco
18:00
Gerena
VS
Utrera
18:30
Los Barrios
VS
Ceuta
19:00
Sevilla III
VS
Castilleja
22:00
San Roque de Lepe
VS
Córdoba II
23:30
Puente Genil
VS
Coria CF

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
PE Sant Jordi
VS
Santa Catalina Atlético
18:00
Ibiza Islas Pitiusas
VS
Collerense
18:30
Llosetense
VS
Formentera
22:00
Alcúdia
VS
San Rafael
23:00
Cardassar
VS
Ferriolense

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Vera
VS
Atlético Paso
19:00
Atlético Tacoronte
VS
Atletico Victoria
19:00
Gran Tarajal
VS
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 13

17:00
Cartagena II
VS
Huércal-Overa
17:00
Águilas CF
VS
UCAM Murcia II
17:00
Plus Ultra
VS
Real Murcia II
17:30
La Union Atletico
VS
CAP Ciudad de Murcia
18:00
Muleño
VS
Racing Murcia
18:00
Los Garres
VS
El Palmar
22:00
Mar Menor
VS
Deportiva Minera
22:30
Bullense
VS
Olímpico Totana
23:00
Lorca
VS
Mazarrón FC

32 Spain - Tercera - Group 14

17:30
Extremadura UD II
VS
Lobón
18:00
Montijo
VS
Chinato
18:00
Fuente Cantos
VS
Llerenense
18:00
Diocesano
VS
Miajadas
18:00
Cacereño
VS
Olivenza
18:00
RCP Valverdeno
VS
Arroyo
22:30
Valdivia
VS
UP Plasencia
23:00
CD Coria
VS
Campanario
23:00
Aceuchal
VS
Calamonte
23:00
Jerez
VS
Trujillo

32 Spain - Tercera - Group 16

17:30
Calahorra II
VS
Racing Rioja
18:00
Berceo
VS
Comillas
18:00
Villegas
VS
Varea
18:00
Logroñés II
VS
Pradejon
22:00
Anguiano
VS
Agoncillo
22:30
Arnedo
VS
Vianés
22:30
Oyonesa
VS
Alfaro
22:30
Casalarreina
VS
Calasancio
22:30
River Ebro
VS
Alberite

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Real Zaragoza II
VS
Fraga
17:30
CDJ Tamarite
VS
San Juan de Mozarrifar
18:00
Valdefierro
VS
Atletico Monzon
18:00
Huesca II
VS
Binéfar
18:00
Villanueva CF
VS
Utebo
18:00
Cuarte Industrial
VS
Calamocha
21:30
Sariñena
VS
Sabiñánigo
22:00
Cariñena
VS
Teruel
22:00
Barbastro
VS
Borja
22:00
Almudévar
VS
Brea
22:00
Épila
VS
Robres
22:30
Illueca
VS
Belchite 97

32 Spain - Tercera - Group 18

17:30
Tarancón
VS
Torrijos
18:00
Almagro Spain
VS
Manzanares
22:00
Albacete II
VS
Quintanar del Rey
22:00
Atletico Ibanes
VS
Calvo Sotelo
22:00
Pedroñeras
VS
Marchamalo
22:30
Madridejos
VS
Guadalajara
23:00
La Roda
VS
La Solana
23:00
Toledo
VS
Villacanas

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Kızılcabölükspor
VS
Manisaspor
17:00
Ankara Adliyespor
VS
Derincespor
17:00
Fatsa Belediyespor
VS
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Edirnespor
VS
Ofspor
17:00
Kemerspor 2003
VS
Payasspor
17:00
Nevşehirspor
VS
Tire 1922
17:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Arnavutköy Belediyespor
17:00
Artvin Hopaspor
VS
1877 Alemdağspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Kütahyaspor
VS
Tekirdağspor
17:00
Ceyhanspor
VS
Fethiyespor
17:00
Ağrı 1970
VS
Nazilli Belediyespor
17:00
Erzin Belediyespor
VS
Karaman Belediyespor
17:00
Kahta 02 Spor
VS
Yomraspor
17:00
Tokatspor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Mardin BB
VS
Tepecikspor
17:00
Halide Edip Adıvar
VS
Yozgatspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Cizrespor
VS
Şile Yıldızspor
17:00
Erokspor
VS
Isparta Davrazspor
17:00
Elaziz Belediyespor
VS
Osmaniyespor
17:00
Yalovaspor
VS
Yeni Altındağ BS
17:00
Çarşambaspor
VS
Karşıyaka
17:00
Gölcükspor
VS
Erbaaspor
17:00
Çatalcaspor
VS
İçelspor

41 ยูโร U21

19:30
Republic of Ireland U21
VS
Iceland U21
20:30
Netherlands U21
VS
Belarus U21
23:30
Luxembourg U21
VS
Italy U21
02:30
Portugal U21
VS
Cyprus U21

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
América des Cayes
VS
Arcahaie
03:00
Cosmopolites
VS
Racing Club Haitien
05:00
Tempête
VS
Don Bosco

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Acacia Ridge
VS
North Star
15:00
The Gap
VS
Bayside United
15:00
Taringa Rovers
VS
Toowong

98 Australia - Npl Queensland

14:00
Moreton Bay United
VS
Brisbane Roar II
15:00
Olympic
VS
Brisbane City

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Rupel Boom
VS
Heist
21:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Tienen
21:00
Knokke
VS
SV Roeselare
21:00
URSL Visé
VS
Mandel United

11 Germany - Junioren Bundesliga

19:00
Koln U19
VS
RW Essen U19
19:00
Alemannia Aachen U19
VS
Fortuna Koln U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:30
Sampdoria U19
VS
Empoli U19
18:30
Torino U19
VS
Milan U19

2 Poland - Ekstraliga Women

18:00
Śląsk Wrocław
VS
Medyk Konin W
18:00
Bydgoszcz
VS
Akademia Piłkarska LG
18:30
Leczna W
VS
Rolnik Biedrzychowice

245 Czech Republic - First League Women

19:00
Pardubice W
VS
Horní Heršpice
19:30
Dukla Prague W
VS
Slavia Prague W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Lechia Gdańsk U18
VS
Arka Gdynia U18
17:00
Jagiellonia U18
VS
Gwarek Zabrze U18
17:15
Slask U18
VS
Cracovia U18
18:00
Gornik Z. U18
VS
Hutnik Kraków U18

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Shabab Alsamu
VS
Markez Balata
23:00
Ahli Al-Khalil
VS
Shabab Al-Dhahiriya

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Langenthal
VS
Biel-Bienne
21:00
Delémont
VS
Grasshopper II
21:00
Kosova
VS
Paradiso

143 Austria - Regionalliga: Ost

20:00
Admira II
VS
Bruck/Leitha

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Petite Rivière Noire
VS
La Cure Sylvester
19:00
Entente Boulet Rouge
VS
Grande Riviere Sud Est
19:00
ASPL 2000
VS
Bolton City
21:30
ASVP
VS
Cercle de Joachim

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

21:00
Slovakia
VS
สกอตแลนด์
21:00
มาซิโดเนียเหนือ
VS
เอสโตเนีย
00:00
เนเธอร์แลนด์
VS
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
00:00
ตุรกี
VS
รัสเซีย
00:00
บัลแกเรีย
VS
ฟินแลนด์
00:00
เวลส์
VS
ไอร์แลนด์
00:00
จอร์เจีย
VS
อาร์เมเนีย
00:00
เบลารุส
VS
ลิทัวเนีย
00:00
แอลเบเนีย
VS
คาซัคสถาน
02:45
อิตาลี
VS
โปแลนด์
02:45
เบลเยียม
VS
อังกฤษ
02:45
เดนมาร์ก
VS
ไอซ์แลนด์
02:45
โรมาเนีย
VS
นอร์เวย์
02:45
ออสเตรีย
VS
ไอร์แลนด์เหนือ
02:45
เช็กเกีย
VS
อิสราเอล
02:45
ฮังการี
VS
เซอร์เบีย
02:45
มอลโดวา
VS
กรีซ
02:45
สโลวีเนีย
VS
โคโซโว

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Atletico Granadilla
VS
Logroño W
18:00
เรอัล มาดริด
VS
Athletic Club W
20:00
Eibar W
VS
Barcelona W
22:00
Espanyol W
VS
Sevilla W
00:15
Real Sociedad W
VS
Huelva W
02:30
Atletico Madrid W
VS
Real Betis W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

20:00
Lugano W
VS
Luzern W
20:00
Basel W
VS
Young Boys W

556 Belgium - Super League Women

00:00
OH Leuven W
VS
Charleroi

556 Belgium - 1st National Women

21:00
OH Leuven II
VS
Moldavo W

674 Hungary - Nb I Women

19:30
Szent Mihály W
VS
MTK Hungaria W

251 Italy - Serie A Women

18:30
San Marino Academy
VS
นาโปลี
20:30
AC Milan W
VS
โรม่า
20:30
Sassuolo W
VS
Verona W

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
Tigres UANL W
VS
Monterrey W
01:00
Toluca W
VS
León W
06:00
Atlético San Luis
VS
Necaxa W

119 Georgia - Liga 3

15:00
Spaeri
VS
Meshakhte
16:00
Gori
VS
Kolkheti Khobi
17:00
Tbilisi City
VS
Gareji

74505 Qatar - QSL Cup

21:15
Al Wakrah
VS
Al Kharitiyath
23:30
Al Arabi
VS
Al Sailiya

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
Dinamo Guadalajara W
VS
Fuensalida W
17:00
CFF Albacete W
VS
Levante III W
17:00
Marítim W
VS
Discobolo-La Torre W
17:00
Elche W
VS
SMX Athletic Murcia W
17:30
Itaroa Huarte W
VS
Atlético Revellín W
17:30
Getafe W
VS
Zamora Amigos Duero W
17:30
Olímpico Madrid W
VS
León FF W
17:30
Mislata W
VS
Murcia Féminas W
17:45
Valladares W
VS
Atlético Arousana W
18:00
Viajes Interrías W
VS
Victoria CF W
18:00
Victoria FC W
VS
Sárdoma W
18:00
Mos W
VS
Deportivo La Coruña II W
18:00
Logroño II W
VS
Mulier W
18:00
Castuera W
VS
Hispalis W
18:00
Badajoz W
VS
Sevilla II W
18:00
Real Betis II W
VS
Mérida AD W
18:00
La Rambla W
VS
San Miguel W
18:00
Salamanca W
VS
Rayo Vallecano II W
18:00
DNS de Belen W
VS
Atlético Madrid III W
18:00
Albacete II W
VS
Plaza Argel W
18:00
Ciudad de Murcia W
VS
Atlético de Aspe W
18:30
Igualada W
VS
Terrassa W
18:30
Cádiz W
VS
Sporting de Huelva II W
20:00
Madrid III W
VS
Samper W
22:00
Girona W
VS
Pallejà W
23:00
Europa W
VS
Levante Las Planas W

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Sevilla U19
VS
Córdoba U19
18:00
Celta de Vigo U19
VS
Choco U19
18:00
Val Miñor U19
VS
Racing Ferrol U19
18:00
Pabellón Ourense U19
VS
Lugo U19
18:00
Marina Sport U19
VS
Sporting Gijón U19
18:00
Osasuna U19
VS
Txantrea U19
18:00
Atlético Villacarlos U19
VS
Europa U19
18:00
Barcelona U19
VS
Girona U19
18:00
Ebro U19
VS
El Olivar U19
18:00
Atl. Madrid U19
VS
Extremadura UD U19
18:00
Los Yébenes SB U19
VS
Real Madrid U19
18:00
Burgos CF U19
VS
Cultural Leonesa U19
18:00
Real Valladolid U19
VS
Leganés U19
18:00
Atlético Pinto U19
VS
Getafe U19
18:00
Trival Valderas U19
VS
Móstoles U19
18:00
Levante U19
VS
Alzira U19
18:00
Sanluqueno U19
VS
Real Betis U19
18:00
Cádiz U19
VS
Recreativo Huelva U19
18:00
Séneca U19
VS
Nervión U19
18:15
Almería U19
VS
Málaga U19
18:45
Aravaca U19
VS
Unión Adarve U19
19:00
Las Palmas U19
VS
Huracán U19
19:15
Elche U19
VS
Atlético Madrileño U19
20:00
Mensajero U19
VS
Marino U19
22:45
Vázquez Cultural U19
VS
Tiro de Pichón U19
23:00
Dos Hermanas SA U19
VS
26 de Febrero U19
23:00
Polillas U19
VS
Calavera U19
00:00
Calasanz U19
VS
Ural U19
01:00
Tropezón U19
VS
Bansander U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Panionios
VS
Marko
20:00
Ethnikos Piraeus
VS
Aittitos Spata
20:00
Ilioupoli
VS
Charavgiakos
20:00
Moschato
VS
Proodeftiki
20:00
Fostiras
VS
Pannaxiakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

20:00
Pythagoras Karlovasi
VS
Aias Salamina
20:00
Thyella Diastavroseos
VS
Asteras Varis
20:00
Aetos Loutron
VS
Karavas
20:00
Panelefsiniakos
VS
Keratsini
20:00
Pyliou
VS
Aiolikos
20:00
Akratitos
VS
Mikrasiatiki

155 Romania - Liga 2

16:00
Csikszereda
VS
Concordia Chiajna
19:30
Rapid Bucuresti
VS
SSC Farul
00:00
U Craiova 1948
VS
SCM Gloria Buzau

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:30
Niort II
VS
Lège-Cap-Ferret

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Toulouse II
VS
Narbonne
20:30
Agde
VS
Fabrègues
21:00
Nîmes II
VS
Muret
21:00
Blagnac
VS
Castanet
21:00
Balma
VS
Rodez II
21:00
Olympique d'Alès
VS
Alberes Argelès
21:00
Montpellier II
VS
Stade Beaucairois

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Bretigny Foot
VS
Paris II
21:00
Les Mureaux
VS
Drancy JA

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

21:00
Furiani-Agliani
VS
Nice II
21:00
Villefranche SJB
VS
Côte Bleue

479 Japan - Nadeshiko League 1

10:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
INAC Kobe Leonessa W

227 Russia - Premier League Women

18:00
CSKA Moscow W
VS
Zvezda 2005 W
20:00
Chertanovo W
VS
Krasnodar W
23:30
Zenit W
VS
Yenisey W

80 Chile - Segunda División

21:00
Colchagua
VS
Deportes Linares
21:00
Recoleta
VS
Fernández Vial
02:00
Lautaro de Buin
VS
General Velásquez
02:00
Independiente
VS
Deportes Vallenar

491 Northern Ireland - Premiership Women

23:00
Crusaders Strikers W
VS
Linfield W

1796 Iceland - Premier League Women

20:00
Fylkir W
VS
FH W
20:00
Stjarnan W
VS
Breidablik W
20:00
Valur W
VS
Selfoss W
20:00
ÍBV W
VS
KR W
20:00
Thor Akureyri W
VS
Thróttur Reykjavík

479 Japan - Japan Football League

11:00
Sony Sendai
VS
Veertien Mie
11:00
Honda Lock
VS
Tokyo Musashino City
11:00
Verspah Oita
VS
Tegevajaro Miyazaki
11:00
Biwako Shiga
VS
Iwaki
11:00
Matsue City
VS
Maruyasu Okazaki

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
Parceiro Nagano W
11:00
Yamato Sylphid
VS
Bunny's Kyoto
11:00
Elfen Saitama
VS
FC Jumonji Ventus
11:00
Kamogawa
VS
Nittaidai W
11:00
Setagaya Sfida
VS
Harima

49477 ไทยลีก 3

15:45
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Samut Prakan
15:45
Siam
VS
North Bangkok University
15:45
Royal Thai Fleet
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
15:45
Kabin United
VS
ACDC
15:45
Nan
VS
Wat Bot City
15:45
Phitsanulok
VS
Chiangrai
15:45
See Kwae
VS
Maejo United
15:45
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Huai Thalaeng United
15:45
Sakon Nakhon
VS
Mahasarakham United
15:45
Yasothon
VS
Surin Sugar
15:45
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Pattani
15:45
Assumption United
VS
Kanjanapat Group
16:00
Chamchuri United
VS
Inter Bangkok
16:00
Satun United
VS
Patong City
16:00
Saraburi United
VS
Bang Pa-in
16:15
Phattalung
VS
Trang
17:00
Marines Eureka
VS
Cha Choeng Sao
17:00
Raj Pracha
VS
Samut Songkhram
18:30
Muangnont
VS
Prime Bangkok