ufabet

ตารางบอล 18 พ.ย. 2563

479 เจลีก

16:00
วิสเซล โคเบะ
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
เวกัลตะ เซนได
VS
เอฟซี โตเกียว

49477 ไทยลีก

18:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด

462 อีเอฟเอล โทรฟี

01:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
Chelsea U21
01:30
มอร์แคมป์
VS
Manchester United U21

462 England - Non League Premier: Isthmian

02:45
Cray Wanderers
VS
Horsham

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:45
Romford
VS
Maldon & Tiptree

11 Germany - Regionalliga: Südwest

00:30
Mainz 05 II
VS
Teutonia WS

11 Germany - Regionalliga: West

00:00
Alemannia Aachen
VS
Fortuna Köln
00:30
Borussia M'gladbach II
VS
Rot-Weiss Essen
01:30
Rödinghausen
VS
Wiedenbrück

11 โอเบอร์ลีกา

01:00
SF Niederwenigern
VS
FSV Duisburg
01:30
TVD Velbert
VS
Kray
01:30
Monheim
VS
FC Bocholt
01:30
Velbert
VS
Schwarz-Weiß Essen
01:30
Schonnebeck
VS
Kleve
01:30
Cronenberger SC
VS
Teutonia St.Tönis
01:30
Dusseldorf-West
VS
Germania Ratingen
01:30
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
01:30
Sterkrade-Nord
VS
Meerbusch

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

01:30
FV Engers 07
VS
Kaiserslautern II
01:30
Mülheim-Kärlich
VS
Eisbachtal
01:30
Speyer
VS
Eppelborn

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

01:00
Pansdorf
VS
Preußen Reinfeld
01:30
Inter Türkspor Kiel
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Sputnik
VS
Orsha

556 Belgium - First Division B

00:30
Westerlo
VS
Deinze

1578 Norway - Obos-Ligaen

19:00
Grorud
VS
Strømmen
00:00
Lillestrøm
VS
Jerv
00:00
Sandnes Ulf
VS
Stjørdals-Blink

2 Poland - 1. Liga

18:00
Resovia Rzeszów
VS
Sandecja Nowy Sącz
20:00
Puszcza Niepołomice
VS
Górnik Łęczna
21:00
Chrobry Głogów
VS
Odra Opole
22:00
Arka Gdynia
VS
Zagłębie Sosnowiec
23:00
Korona Kielce
VS
Stomil Olsztyn
00:00
Radomiak Radom
VS
ŁKS Łódź

86 Ukraine - Second League: Group A

19:00
Epitsentr Dunayivtsi
VS
Bukovyna

5 Brazil - Serie A

05:00
Atlético Mineiro
VS
Athletico PR

5 Brazil - Copa do Brasil

02:30
Grêmio
VS
Cuiabá
05:00
Ceará
VS
Palmeiras

80 Chile - Primera Division

20:30
Curicó Unido
VS
Univ. Concepción
03:00
Cobresal
VS
La Serena
05:15
Unión La Calera
VS
Universidad Chile

353 Colombia - Copa Betplay

03:00
Deportes Quindío
VS
Deportivo Cali
03:30
Envigado
VS
Junior
05:45
Rionegro Águilas
VS
Atlético Nacional

459 Ecuador - Liga Pro

00:15
Aucas
VS
Independiente del Valle
02:30
Delfin
VS
Guayaquil City
04:45
Técnico Universitario
VS
Macará

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Siquinalá
VS
Chimaltenango
02:00
Quiché
VS
Marquense
03:00
Nueva Concepción
VS
Suchitepéquez
04:00
San Pedro
VS
Plataneros
04:00
Deportivo Petapa
VS
Comunicaciones II
05:00
Solola
VS
Deportivo Reu
05:00
Mixco
VS
Carchá

99474 World - WC Qualification South America

07:30
เปรู
VS
อาร์เจนตินา

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Alebrijes de Oaxaca
VS
Cimarrones de Sonora
10:05
Mineros de Zacatecas
VS
Venados
06:00
Tapatío
VS
Pumas Tabasco

338 Peru - Primera Division

06:00
Melgar
VS
Sport Huancayo

338 Peru - Segunda Division

23:00
Union Huaral
VS
Deportivo Coopsol
01:15
Molinos El Pirata
VS
Alianza Atlético
03:30
Santos
VS
Unión Comercio

158 Uruguay - Primera Division

20:15
Fénix
VS
Deportivo Maldonado
00:15
River Plate
VS
Defensor Sporting
02:45
Danubio
VS
Peñarol
05:45
Boston River
VS
Nacional

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Vita Club
VS
RCK

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Santoba
VS
Ashanti GB
06:00
ASFAG
VS
CI Kamsar

2568 Zambia - Super League

20:00
Buildcon
VS
NAPSA Stars
20:00
Young Green Eagles
VS
Forest Rangers
20:00
Prison Leopards
VS
Green Eagles
20:00
Green Buffaloes
VS
Nkana

74505 Qatar - Q League

21:30
Al Markhiya
VS
Al Shahaniya
21:30
Lusail City
VS
Al Nasr

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:10
Al Feiha
VS
Al Shoalah
19:20
Arar
VS
Ohod
20:50
Jeddah
VS
Al Jeel
21:30
Al Najoom
VS
Al-Kawkab
21:30
Hajer
VS
Al Bukayriyah

5618 China PR - League One

14:30
Jiangxi Liansheng
VS
Beijing Renhe

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

17:00
เพิร์ธ กลอรี
VS
Shanghai Shenhua

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Spartak Varna
VS
Ludogorets III

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Apollon Paralimniou
20:00
Ampelokipon Drama
VS
Orfeas Xanthi
20:00
Anagennisi Thalassias
VS
Ethnikos Sochos
20:00
Aetos Orfani
VS
Elpida Sapes
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Evosmou
20:00
Doxa Neo Sidirochori
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Didymoteicho
20:00
Aris Avato
VS
Pandramaikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Ermis Amyntaio
VS
Atromitos Palamas
20:00
Makedonikos Foufas
VS
Oikonomos
20:00
Meteora
VS
Karitsa
20:00
Aetos Makrychoriou
VS
Sellana
20:00
Kozani
VS
Iraklis Larissa
20:00
Anagennisi Karditsas
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Dias Diou
VS
Fikis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
M. Alexandros Trikala
VS
PAO Koufalion
20:00
Makedonikos Neapolis
VS
Ethnikos Giannitsa
20:00
Agrotikos Asteras
VS
Thyella Sarakinoi
20:00
Anagennisi Plagia
VS
Aetos Varvaras
20:00
Niki Agkathia
VS
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Edessaikos
VS
Nea Kallikrateia
20:00
PAOK Alexandreia
VS
Thermaikos Thermis

674 Hungary - NB 3: Nyugati

19:00
Érdi VSE
VS
Tatabánya
21:00
Papai Perutz
VS
Menfocsanak
23:00
SC Sopron
VS
Bicskei

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Como
VS
Pro Patria
21:00
Olbia
VS
Lucchese
21:00
Pro Vercelli
VS
Giana Erminio

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Palermo
VS
Potenza Calcio
21:00
Avellino
VS
Bisceglie
00:30
Teramo
VS
Foggia
02:30
Catania
VS
Vibonese

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Città di Varese
VS
Caronnese

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Breno
VS
Tritium

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Corticella
20:30
Bagnolese
VS
Correggese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Scandicci
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Flaminia
VS
Tiferno Lerchi

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Recanatese
VS
FC Rieti

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Insieme Formia
VS
Gladiator

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Śląsk Wrocław II
VS
Katowice
19:00
Stargard Szczeciński
VS
Lech Poznań II
22:00
Sokół Ostróda
VS
Garbarnia Kraków
00:00
Motor Lublin
VS
Bytovia Bytów

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Mondinense
VS
Tirsense

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Leca
VS
Gondomar

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Canelas 2010
VS
Anadia

20 Portugal - 2. Division: Group G

23:00
Fontinhas
VS
Real

155 Romania - 3. Liga: Series 1

19:00
Ştiinţa Miroslava
VS
Paşcani
19:00
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
SJ Vaslui

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
Viitorul Constanţa II
VS
Olteniţa

155 Romania - 3. Liga: Series 5

19:00
Odorheiu Secuiesc
VS
Astra II

155 Romania - 3. Liga: Series 6

19:00
Filiaşi
VS
Petrolul Potcoava
19:00
CS U Craiova II
VS
Sporting Roşiori

32 Spain - Segunda B - Group 2

21:00
Tudelano
VS
Haro
23:00
Real Unión
VS
Deportivo Alaves II

32 Spain - Segunda B - Group 3

23:00
Alcoyano
VS
UD Ibiza

32 Spain - Segunda B - Group 4

20:00
Granada II
VS
Sevilla II

32 Spain - Tercera - Group 2

02:00
Navarro
VS
Ceares

32 Spain - Tercera - Group 3

01:45
Gimnástica Torrelavega
VS
Selaya

32 Spain - Tercera - Group 4

02:00
Gernika
VS
Santutxu

32 Spain - Tercera - Group 14

02:30
Extremadura UD II
VS
UP Plasencia

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Ankara Demirspor
VS
İnegölspor
17:00
Amed SK
VS
Kocaelispor
17:00
Utaş Uşakspor
VS
Zonguldak Kömürspor
17:00
24 Erzincanspor
VS
Manisa BBSK
17:00
Kahramanmaraşspor
VS
Çorum Belediyespor
17:00
Sancaktepe Belediye
VS
Afjet Afyonspor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Sarıyer
17:00
Ergene Velimeşespor
VS
Niğde Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Eyüpspor
VS
Karabükspor
17:00
Van BB
VS
Elazığspor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Turgutluspor
17:00
Kırklarelispor
VS
Bayburt İÖİ
17:00
Pazarspor
VS
Pendikspor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Serik Belediyespor
17:00
Kastamonuspor
VS
Etimesgut Belediyespor
17:00
Sakaryaspor
VS
Bugsaşspor
17:00
Karacabey Birlikspor
VS
Kırşehir Belediyespor
17:00
Bodrumspor
VS
Sivas Belediyespor

5 Brazil - Baiano 2

01:00
ABPN Canaã
VS
UNIRB
01:00
Jequié
VS
Barcelona BA
01:00
Teixeira de Freitas
VS
Colo Colo

5 Brazil - Carioca 2

20:00
CFRJ / Marica
VS
Bonsucesso
01:00
Olaria
VS
Goytacaz
01:00
Duque de Caxias
VS
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Serra Macaense
VS
São Gonçalo EC RJ
01:00
Nova Cidade
VS
Artsul
01:00
Serrano RJ
VS
Angra dos Reis
01:00
Rio São Paulo
VS
Campos AA
01:00
Gonçalense
VS
Nova Iguaçu

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Crato
VS
Guarani de Juazeiro
01:30
Icasa
VS
Itapipoca
01:30
Pacatuba
VS
Iguatu
01:30
Tiradentes CE
VS
Maranguape

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Betim
VS
Pouso Alegre
01:00
Nacional AC MG
VS
แอธเลติก บิลเบา

5 Brazil - Piauiense

02:00
Parnahyba
VS
Piauí

5 Brazil - Rondoniense

21:30
Porto Velho
VS
Uniao Cacoalense

41 ยูโร U21

23:30
Italy U21
VS
Sweden U21
23:30
Armenia U21
VS
Iceland U21
23:30
Luxembourg U21
VS
Republic of Ireland U21
01:00
Gibraltar U21
VS
Cyprus U21
02:30
Portugal U21
VS
Netherlands U21

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

06:00
Racing des Gônaïves
VS
Rivartibonitienne
06:00
América des Cayes
VS
Triomphe Liancourt
06:00
Capoise
VS
Ouanaminthe
06:00
Cavaly
VS
Arcahaie
06:00
Baltimore
VS
Violette AC
06:00
Don Bosco
VS
Real du Cap
06:00
Cosmopolites
VS
Juventus Hai

41 Europe - Champions League Women

19:00
NSA Sofia W
VS
Subotica W
19:00
Pomurje
VS
เฟเรนซ์วารอส
21:00
Valur W
VS
Glasgow City W
23:30
Leczna W
VS
Apollon W
01:30
RSC Anderlecht W
VS
SL Benfica

2 Poland - Ekstraliga Women

18:00
Akademia Piłkarska LG
VS
Śląsk Wrocław
18:30
Mks Olimpia Szczecin W
VS
Rolnik Biedrzychowice

251 Italy - Primavera 2

21:00
Cremonese U19
VS
Brescia U19
21:00
Napoli U19
VS
Pescara U19

2 Poland - Central Youth League

17:15
Lech Poznan U18
VS
Legia U18
18:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Cracovia U18
20:00
Arka Gdynia U18
VS
Escola Warszawa U18

65437 Panama - Lpf

03:00
Árabe Unido
VS
Atlético Chiriquí
03:00
Independiente
VS
Deportivo Universitario
04:00
Sporting San Miguelito
VS
San Francisco
06:00
Plaza Amador
VS
Tauro

62 Switzerland - 1.Liga Classic

02:15
Dietikon
VS
Linth

32 Spain - Copa Federacion

23:30
Llagostera-Costa Brava
VS
UCAM Murcia

143 Austria - Regionalliga: Ost

01:00
Wiener Viktoria
VS
Stripfing

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

01:00
Bahia U20
VS
Sao Paulo U20

227 Russia - Pfl

18:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Luki-Energiya

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

22:00
แอลเบเนีย
VS
เบลารุส
22:00
คาซัคสถาน
VS
ลิทัวเนีย
00:00
อาร์เมเนีย
VS
มาซิโดเนียเหนือ
00:00
จอร์เจีย
VS
เอสโตเนีย
02:45
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
VS
อิตาลี
02:45
โปแลนด์
VS
เนเธอร์แลนด์
02:45
เบลเยียม
VS
เดนมาร์ก
02:45
อังกฤษ
VS
ไอซ์แลนด์
02:45
ออสเตรีย
VS
นอร์เวย์
02:45
ไอร์แลนด์เหนือ
VS
โรมาเนีย
02:45
เช็กเกีย
VS
Slovakia
02:45
อิสราเอล
VS
สกอตแลนด์
02:45
ฮังการี
VS
ตุรกี
02:45
เซอร์เบีย
VS
รัสเซีย
02:45
ไอร์แลนด์
VS
บัลแกเรีย
02:45
เวลส์
VS
ฟินแลนด์
02:45
กรีซ
VS
สโลวีเนีย
02:45
โคโซโว
VS
มอลโดวา

32 Spain - Primera Division Women

23:00
Rayo Vallecano W
VS
Real Betis W
00:30
Espanyol W
VS
Athletic Club W

462 England - League Cup Women

02:00
Everton W
VS
Liverpool W
02:30
Arsenal W
VS
Tottenham W
02:30
Millwall W
VS
Chelsea W
02:30
Brighton W
VS
Reading W
02:30
Birmingham W
VS
Leicester W
02:45
Charlton W
VS
West Ham W
02:45
Lewes W
VS
Bristol City W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Belenenses U23
VS
Estoril U23

32 Spain - Spain Youth League

01:30
Conxo Santiago U19
VS
Choco U19

251 Italy - Coppa Italia Women

01:00
Lady Granata Cittadella
VS
Florentia W
01:00
Roma CF
VS
โรม่า
02:00
Brescia W
VS
Inter Milano

5 Brazil - Carioca U20

01:00
Botafogo U20
VS
Bangu U20
01:00
Volta Redonda U20
VS
Flamengo RJ U20

155 Romania - Liga 2

19:00
SCM Gloria Buzau
VS
Comuna Recea
19:00
Unirea Slobozia
VS
CSM Slatina

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Andradina
VS
Tanabi
01:00
Bandeirante SP
VS
América SP
01:00
Assisense
VS
Osvaldo Cruz
01:00
Tupã
VS
VOCEM
01:00
XV de Jaú
VS
Grêmio Sãocarlense
01:00
Matonense
VS
Inter de Bebedouro
01:00
Rio Branco SP
VS
União Barbarense
01:00
Independente SP
VS
Itararé
01:00
Flamengo SP
VS
Amparo
01:00
Itapirense
VS
Guarulhos
01:00
São José EC
VS
União Mogi
01:00
USAC
VS
Manthiqueira
01:00
Mauá
VS
Jabaquara
01:00
Barcelona EC
VS
Mauaense

80 Chile - Segunda División

03:00
Iberia
VS
Colina

491 Northern Ireland - Premiership Women

03:00
Sion Swifts W
VS
Linfield W
03:00
Derry City W
VS
Glentoran BU W
03:00
Cliftonville W
VS
Crusaders Strikers W

1796 Iceland - Premier League Women

01:00
Fylkir W
VS
KR W

49477 ไทยลีก 3

15:45
Grakcu Sai Mai United
VS
ม.ธนบุรี
15:45
Prime Bangkok
VS
Army
15:45
Bangkok
VS
Welfare Royal Air Force
15:45
Samut Prakan
VS
Muangnont
15:45
Banbueng
VS
Cha Choeng Sao
15:45
Kabin United
VS
Rayong United
15:45
ACDC
VS
Kohkwang
15:45
Wat Bot City
VS
Northern Tak United
15:45
Mahasarakham United
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:45
Yasothon
VS
Surin
15:45
Assumption United
VS
Hua Hin City
15:45
IPE Samut Sakhon
VS
Raj Pracha
15:45
Kanjanapat Group
VS
Muangkan United
15:45
Pathum Thani University
VS
Bang Pa-in
15:45
Kanchanaburi
VS
Saraburi United
16:00
Chamchuri United
VS
Siam
16:00
North Bangkok University
VS
ม.เกษมบัณฑิต
16:00
Maejo United
VS
Phitsanulok
16:00
Chiangrai
VS
Chiangrai Lanna
16:00
Uttaradit
VS
Kamphaeng Phet
16:00
Ubon Ratchathani
VS
Huai Thalaeng United
16:00
Khonkaen Mordindang
VS
Sakon Nakhon
16:00
Udon United
VS
Chaiyaphum United
16:00
Surat Thani FC
VS
Jalor City
16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Nara United
16:00
Satun United
VS
Krabi
16:00
Phattalung
VS
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
16:00
Ang Thong
VS
Samut Songkhram
16:15
Songkhla
VS
Pattani
17:00
Sa Kaeo City
VS
Marines Eureka
17:00
Chanthaburi
VS
Royal Thai Fleet
18:00
Nonthaburi
VS
Inter Bangkok
18:00
Bankhai United
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
18:00
Lamphun Warrior
VS
Nan
18:00
Patong City
VS
Trang