ufabet

ตารางบอล 21 พ.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
เชลซี
22:00
แอสตันวิลลา
VS
ไบรท์ตัน
00:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
03:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
บอร์มัธ
VS
เรดิง
22:00
บาร์นสลีย์
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
บริสตอลซิตี
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
ลูตัน ทาวน์
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
นอริชซิตี
22:00
มิลล์วอลล์
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
วัตฟอร์ด
22:00
สโตกซิตี
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
สวอนซีซิตี
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
เบรนท์ฟอร์ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

20:00
จิลลิ่งแฮม
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
Northampton Town
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
ซันเดอร์แลนด์
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
ฮัลล์ซิตี
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
แบล็กพูล
22:00
พอร์ตสมัท
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
โรชเดล
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
Swindon Town
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
วีแกนแอทเลติก
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

20:30
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
Barrow
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Cheltenham Town
VS
Walsall
22:00
Exeter City
VS
Oldham Athletic
22:00
Leyton Orient
VS
Harrogate Town
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Port Vale
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Bradford City
22:00
สคันธอร์ป
VS
มอร์แคมป์
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
Stevenage
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
กริมสบี้ ทาวน์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

00:45
วิลเลม ทเว
VS
วีวีวี เวนโล
02:00
โกรนิงเงิน
VS
วิเทสส์
03:00
พีอีซี ซโวลล์
VS
อูเทรชท์

38 เอร์สเตอดีวีซี

20:00
FC Eindhoven
VS
NAC Breda
22:30
Almere City
VS
Go Ahead Eagles

11 บุนเดิสลีกา

21:30
บาเยิร์น มิวนิค
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
มึนเช่นกลัดบัค
VS
เอาก์สบวร์ก
21:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
สตุทท์การ์ดต
21:30
ชาลเก้ 04
VS
โวล์ฟสบวร์ก
21:30
Arminia Bielefeld
VS
เลเวอร์คูเซ่น
00:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
02:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
แบรสต์
VS
แซงต์ เอเตียน
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
นีซ

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
Crotone
VS
ลาซิโอ
00:00
Spezia
VS
อตาลันต้า
02:45
ยูเวนตุส
VS
กายารี่

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เลบันเต้
VS
เอลเช่
22:15
บียาร์เรอัล
VS
เรอัล มาดริด
00:30
เซบีย่า
VS
เซลต้า บีโก้
03:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
บาร์เซโลน่า

479 เจลีก

12:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
13:00
เวกัลตะ เซนได
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
สากัน โตสู
14:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
15:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
โชนัน เบลล์มาเร่

479 เจลีก 2

12:00
เอฮิเมะ
VS
ThespaKusatsu Gunma
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
มาชิดา เซลเวีย
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
V-วาเรน นากาซากิ
13:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
14:00
FC เรียวเคียว
VS
Giravanz Kitakyushu
16:00
โทชิกิ SC
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

49477 ไทยลีก

18:00
พีที ประจวบ เอฟซี
VS
ระยอง เอฟซี
18:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
ชลบุรี เอฟซี
18:30
ตราด เอฟซี
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

17:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
ราชนาวี เอฟซี
19:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
ลำปาง เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี

462 England - National League

22:00
Boreham Wood
VS
Altrincham
22:00
Chesterfield
VS
Notts County
22:00
Dagenham & Redbridge
VS
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
22:00
Halifax Town
VS
Torquay United
22:00
King's Lynn Town
VS
Dover Athletic
22:00
Maidenhead United
VS
Bromley
22:00
Solihull Moors
VS
Weymouth
22:00
Woking
VS
Barnet
22:00
Wrexham
VS
Aldershot Town
22:00
Yeovil Town
VS
Hartlepool United
00:20
Wealdstone
VS
Sutton United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Alfreton Town
VS
Darlington
22:00
Boston United
VS
Spennymoor Town
22:00
Brackley Town
VS
Chester
22:00
Bradford Park Avenue
VS
AFC Telford United
22:00
Curzon Ashton
VS
Leamington
22:00
Farsley Celtic
VS
Kidderminster Harriers
22:00
Gateshead
VS
Southport
22:00
Guiseley
VS
Gloucester City
22:00
Hereford
VS
Chorley
22:00
York City
VS
Fylde

462 England - Premier League U18

18:00
Stoke City U18
VS
Manchester United U18
18:00
Arsenal U18
VS
Fulham U18
18:00
Reading U18
VS
West Ham U18
18:30
Everton U18
VS
Derby U18
18:30
Tottenham U18
VS
Southampton U18
19:00
Liverpool U18
VS
Leeds United U18
19:00
Burnley U18
VS
Middlesbrough U18
19:00
Leicester U18
VS
West Brom U18
19:00
Chelsea U18
VS
Aston Villa U18
20:00
Norwich U18
VS
Brighton U18
21:00
Newcastle Utd U18
VS
Blackburn U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Bowers & Pitsea
VS
Merstham
22:00
Enfield Town
VS
Bognor Regis Town
22:00
Folkestone Invicta
VS
Carshalton Athletic
22:00
Horsham
VS
Haringey Borough
22:00
Kingstonian
VS
Brightlingsea Regent
22:00
Leatherhead
VS
Bishop's Stortford
22:00
Lewes
VS
Cheshunt
22:00
Margate
VS
Corinthian-Casuals
22:00
Potters Bar Town
VS
AFC Hornchurch
22:00
Wingate & Finchley
VS
East Thurrock United

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
Basildon United
VS
Tilbury
22:00
Brentwood Town
VS
Dereham Town
22:00
Bury Town
VS
Hullbridge Sports
22:00
Canvey Island
VS
Great Wakering Rovers
22:00
Coggeshall Town
VS
Romford
22:00
Grays Athletic
VS
Felixstowe & Walton United
22:00
Heybridge Swifts
VS
Cambridge City
22:00
Histon
VS
Maldon & Tiptree
22:00
Soham Town Rangers
VS
Aveley
22:00
Witham Town
VS
AFC Sudbury

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
Aylesbury United
VS
St Neots Town
22:00
Bedford Town
VS
Bedworth United
22:00
Berkhamsted
VS
Biggleswade
22:00
Didcot Town
VS
Coleshill Town
22:00
AFC Kempston Rovers
VS
Corby Town
22:00
Kidlington
VS
Welwyn Garden City
22:00
North Leigh
VS
AFC Dunstable
22:00
Thame
VS
Halesowen Town
22:00
Wantage Town
VS
Daventry Town
22:00
Yaxley FC
VS
Barton Rovers

462 England - Non League Div One: Northern North

22:00
City of Liverpool
VS
Pickering Town CFC
22:00
Colne
VS
Brighouse Town
22:00
Kendal Town
VS
Ossett United
22:00
Marine
VS
Ramsbottom United
22:00
Prescot Cables
VS
Mossley
22:00
Runcorn Linnets
VS
Marske United
22:00
Tadcaster Albion
VS
Workington
22:00
Trafford
VS
Pontefract Collieries
22:00
Widnes
VS
Dunston

462 England - Non League Div One: Isthmian South

22:00
Barking
VS
South Park
22:00
Bedfont Sports
VS
Uxbridge
22:00
Bracknell Town
VS
Harlow Town
22:00
Chalfont St Peter
VS
Staines Town
22:00
FC Romania
VS
Waltham Abbey
22:00
Hanwell Town
VS
Tooting & Mitcham United
22:00
Hertford Town
VS
Ware
22:00
Marlow
VS
Chipstead
22:00
Westfield
VS
Chertsey Town

462 England - Non League Div One: Northern South

22:00
Carlton Town
VS
Glossop North End
22:00
Chasetown
VS
Worksop Town
22:00
Frickley Athletic
VS
Kidsgrove Athletic
22:00
Lincoln United
VS
Leek Town
22:00
Loughborough Dynamo
VS
Ilkeston Town
22:00
Newcastle Town
VS
Belper Town
22:00
Sheffield
VS
Sutton Coldfield Town
22:00
Stamford
VS
Spalding United
22:00
Stocksbridge Park Steels
VS
Cleethorpes Town
22:00
Wisbech Town
VS
Market Drayton Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
AFC Totton
VS
Cirencester Town
22:00
Bideford
VS
Mangotsfield United
22:00
Bristol Manor Farm
VS
Cinderford Town
22:00
Frome Town
VS
Barnstaple Town
22:00
Highworth Town
VS
Evesham United
22:00
Larkhall Athletic
VS
Slimbridge
22:00
Sholing
VS
Melksham Town
22:00
Thatcham Town
VS
Basingstoke Town
22:00
Willand Rovers
VS
Paulton Rovers
22:00
Winchester City
VS
Moneyfields

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Ashton United
VS
Lancaster City
22:00
Atherton Collieries
VS
Gainsborough Trinity
22:00
Bamber Bridge
VS
Stalybridge Celtic
22:00
Basford United
VS
Morpeth Town
22:00
Buxton
VS
United of Manchester
22:00
Hyde United
VS
Grantham Town
22:00
Mickleover Sports
VS
Matlock Town
22:00
Radcliffe Borough
VS
Nantwich Town
22:00
South Shields
VS
Witton Albion
22:00
Stafford Rangers
VS
Scarborough Athletic

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
Alvechurch
VS
Banbury United
22:00
Barwell
VS
Stourbridge
22:00
Biggleswade Town
VS
Rushall Olympic
22:00
Leiston
VS
Stratford Town
22:00
Lowestoft Town
VS
AFC Rushden & Diamonds
22:00
Needham Market
VS
Kings Langley
22:00
Nuneaton Town
VS
Hitchin Town
22:00
Peterborough Sports
VS
Hednesford Town
22:00
Redditch United
VS
Royston Town
22:00
St Ives Town
VS
Bromsgrove Sporting
22:00
Tamworth
VS
Coalville Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:00
Excelsior Maassluis
VS
Jong Sparta
20:30
AFC
VS
Kozakken Boys
20:30
GVVV
VS
Katwijk
20:30
HHC
VS
ASWH
21:00
IJsselmeervogels
VS
Scheveningen
21:00
Volendam II
VS
TEC
21:00
Quick Boys
VS
Noordwijk
21:00
Rijnsburgse Boys
VS
Koninklijke HFC
00:00
De Treffers
VS
Spakenburg

11 บุนเดิสลีกา 2

19:00
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
Sandhausen
19:00
พาเดอร์บอร์น
VS
St. Pauli
19:00
Holstein Kiel
VS
Heidenheim
19:00
Eintracht Braunschweig
VS
Karlsruher SC

11 Germany - 3. Liga

20:00
1860 München
VS
Uerdingen
20:00
Meppen
VS
Türkgücü-Ataspor
20:00
Hallescher FC
VS
Kaiserslautern
20:00
Saarbrücken
VS
Wehen Wiesbaden
20:00
Hansa Rostock
VS
Dynamo Dresden
20:00
Zwickau
VS
Waldhof Mannheim

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
Heider SV
VS
Drochtersen / Assel
20:00
Oberneuland
VS
Jeddeloh
20:00
Atlas Delmenhorst
VS
Werder Bremen II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:30
Chemie Leipzig
VS
FSV Optik Rathenow
19:30
Energie Cottbus
VS
Chemnitzer FC
19:30
ZFC Meuselwitz
VS
BAK '07

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Bahlinger SC
VS
FSV Frankfurt
20:00
Aalen
VS
Pirmasens
20:00
Ulm
VS
Teutonia WS
20:00
Bayern Alzenau
VS
Stuttgart II
20:00
Freiburg II
VS
Schott Mainz
20:00
SV Steinbach
VS
Eintracht Stadtallendorf
20:00
Balingen
VS
Hessen Kassel
20:00
Kickers Offenbach
VS
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Schalke 04 II
VS
Borussia Dortmund II
20:00
Borussia M'gladbach II
VS
Lippstadt 08
20:00
Preußen Münster
VS
Fortuna Düsseldorf II
20:00
Fortuna Köln
VS
Wegberg-Beeck
20:00
Alemannia Aachen
VS
Köln II
20:00
Wuppertaler SV
VS
Sportfreunde Lotte
20:00
Homberg
VS
Rot-Weiss Essen
20:00
SV 1919 Straelen
VS
Wiedenbrück
20:00
Bergisch Gladbach
VS
Bonner SC
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Rot Weiss Ahlen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
SGV Freiberg
VS
Freiburger FC
20:00
Ilshofen
VS
Oberachern
20:00
Göppinger SV
VS
Villingen
20:30
Neckarsulmer SU
VS
Bissingen
20:30
Nöttingen
VS
Rielasingen-Arlen
20:30
Linx
VS
CfR Pforzheim
21:00
Bruchsal
VS
Backnang
21:30
Sandhausen II
VS
Spfr. Dorfmerkingen
21:30
Reutlingen
VS
Ravensburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Werder Bremen III
VS
Blumenthaler SV
19:00
BTS Neustadt
VS
Hemelingen
20:00
Aumund-Vegesack
VS
OSC Bremerhaven
20:00
Brinkumer SV
VS
Vatan Sport

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Lohbrugge
VS
Osdorf
20:00
Dassendorf
VS
Victoria Hamburg
00:00
Süderelbe
VS
Concórdia

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:30
Viktoria Griesheim
VS
Rot-Weiß Hadamar
20:30
Dietkirchen
VS
Hanau 93
20:30
Waldgirmes
VS
Hunfelder SV
21:00
Buchonia Flieden
VS
Türk Gücü Friedberg
21:00
Lehnerz
VS
Fernwald

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
HSC BW Schwalbe Tündern
VS
Eintracht Northeim
20:00
Ramlingen/Ehlershausen
VS
Arminia Hannover

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Staaken
19:30
BSC Süd 05
VS
Strausberg
19:30
Pampow
VS
Lok Stendal
23:30
Greifswalder FC
VS
RSV Eintracht

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:30
1. FC Merseburg
VS
Eilenburg
19:30
Krieschow
VS
Wacker Nordhausen
19:30
Carl Zeiss Jena II
VS
Einheit Rudolstadt
19:30
An der Fahner Höhe
VS
Plauen
19:30
Union Sandersdorf
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:30
Blau-Weiß Zorbau
VS
VfL Halle
19:30
FC Grimma
VS
Martinroda
19:30
Rot-Weiß Erfurt
VS
Ludwigsfelder FC

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Koblenz
VS
Eisbachtal
20:00
Eintracht Trier
VS
Emmelshausen
20:30
Karbach
VS
Salmrohr
20:30
Arminia Ludwigshafen
VS
Jagersburg
21:30
Alemannia Waldalgesheim
VS
FV Engers 07
21:30
Wormatia Worms
VS
Speyer
21:30
Eppelborn
VS
Pfeddersheim
22:30
Dudenhofen
VS
Diefflen
23:30
Hertha Wiesbach
VS
Röchling Völklingen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Kronshagen
VS
Weiche Flensburg II
20:00
Husumer SV
VS
TSB Flensburg
20:00
Bordesholm
VS
Eckernforder SV
20:00
Union Neumünster
VS
Dornbreite Lubeck

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Kaan-Marienborn
VS
Paderborn 07 II
00:00
Gütersloh
VS
ASC Dortmund

2454 Albania - Superliga

19:45
Bylis Ballsh
VS
Skënderbeu Korçë
19:45
Kastrioti Krujë
VS
Apolonia Fier
22:45
Teuta Durrës
VS
Kukësi
22:45
Vllaznia Shkodër
VS
Tirana
22:45
Partizani Tirana
VS
Laçi

919 Armenia - Premier League

16:00
Lori
VS
Gandzasar
17:30
Alashkert
VS
Ararat
21:00
Pyunik
VS
Van

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Sturm Graz
23:00
Hartberg
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
23:00
Rheindorf Altach
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์

143 ออสเตรียลีก1

20:30
Juniors OÖ
VS
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Premier League

19:00
คาราบัค
VS
Sumqayıt

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Naftan
VS
Orsha
18:00
Volna
VS
Lida
18:00
Sputnik
VS
Slonim
18:00
อาร์เซน่อล
VS
Smorgon
18:00
Krumkachy
VS
Oshmyany
18:00
Gomelzheldortrans
VS
Granit
18:00
Khimik Svetlogorsk
VS
Gomel

556 Belgium - Pro League

22:15
Standard Liège
VS
AS Eupen
00:30
KV Oostende
VS
Antwerp
00:30
Waasland-Beveren
VS
Cercle Brugge
02:45
คลับ บรูกก์
VS
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

02:45
Deinze
VS
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Sloga
VS
Mladost Doboj Kakanj
21:00
Zeljeznicar
VS
Sloboda Tuzla
23:00
Zrinjski
VS
Borac Banja Luka

224 Bulgaria - Parva Liga

17:15
Slavia Sofia
VS
Etar
20:00
CSKA Sofia
VS
Levski Sofia
22:45
ลูโดโกเรต์ส
VS
Botev Plovdiv

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:30
Strumska slava
VS
Lovech
19:30
Hebar 1918
VS
FK Minyor Pernik
19:30
Sozopol
VS
Lokomotiv G. Oryahovitsa

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Osijek
VS
ดีนาโมซาเกร็บ
23:05
Slaven Koprivnica
VS
Hajduk Split
01:10
Istra 1961
VS
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

19:30
Dugopolje
VS
Hajduk Split II
19:30
Kustošija
VS
Opatija

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Doxa
VS
Ermis
23:30
อาโปเอล
VS
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Omonia Aradippou
VS
Othellos
19:30
PAEEK
VS
Onisilos
19:30
AE Zakakiou
VS
Aris
19:30
ASIL Lysi
VS
Anagennisi Deryneia
19:30
Alki Oroklini
VS
Ahironas
19:30
Ayia Napa
VS
Akritas
19:30
Kouris Erimi
VS
Xylotympou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Mladá Boleslav
VS
Pardubice
22:00
Sigma Olomouc
VS
Karviná
22:00
Bohemians 1905
VS
Teplice
00:30
Opava
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

19:30
Hradec Králové
VS
Ústí nad Labem
19:30
Táborsko
VS
Varnsdorf
19:30
Chrudim
VS
Prostějov
19:30
Slavoj Vyšehrad
VS
Třinec

320 Denmark - First Division

19:00
Hvidovre
VS
Vendsyssel
19:00
Silkeborg
VS
FC Helsingør

2405 Estonia - Meistriliiga

18:00
Tallinna Kalev
VS
Legion
18:00
Kuressaare
VS
Trans

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
Le Havre
VS
ก็อง
01:00
Châteauroux
VS
Sochaux
01:00
Chambly
VS
ตูลูส
01:00
อาเมียงส์
VS
Clermont
01:00
Pau
VS
Grenoble Foot 38
01:00
วาล็องเซียนส์
VS
Rodez
01:00
Paris
VS
Auxerre
01:00
Niort
VS
Dunkerque

125 Greece - Super League

20:00
Lamia
VS
Asteras Tripolis
22:15
Atromitos
VS
Apollon Smirnis
00:30
โอลิมเปียกอส
VS
Panathinaikos

125 Greece - Football League

06:00
Apollon Pontou FC
VS
Kavala
06:00
Olympiakos Volos
VS
Veria
06:00
Pierikos
VS
Thesprotos
06:00
Almopos
VS
Pontion Karagiannion
06:00
Triglia FC
VS
Panserraikos
06:00
Niki Volos
VS
Ialysos
06:00
Asteras Vlachioti
VS
Rodos
06:00
Santorini 2020
VS
Egaleo
06:00
Kalamata
VS
Episkopi
06:00
Aspropyrgos Enosis
VS
Kallithea

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:45
Puskás
VS
Budafoki MTE
23:00
Mezőkövesd-Zsóry
VS
MTK
01:30
Honvéd
VS
เฟเรนซ์วารอส

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Hapoel Tel Aviv
VS
Maccabi Petah Tikva
21:45
Ironi Kiryat Shmona
VS
Bnei Yehuda
23:45
Ashdod
VS
Hapoel Be'er Sheva
00:00
Hapoel Kfar Saba
VS
Bnei Sakhnin
00:50
Hapoel Haifa
VS
Maccabi Haifa

802 Israel - State Cup

18:00
Hapoel Bnei Pardes
VS
Hapoel Bnei Zalafa

251 Italy - Serie B

20:00
เบรสชา
VS
Venezia
20:00
Cittadella
VS
เอ็มโปลี
20:00
เลชเช่
VS
Reggiana
20:00
Pordenone
VS
Monza
20:00
สปาล
VS
Pescara
22:00
Vicenza
VS
คิเอโว่

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Borec
VS
Vardar

2756 Malta - Premier League

20:00
Gudja United
VS
Valletta
20:00
Gzira United
VS
Sliema Wanderers
00:15
Hibernians
VS
Hamrun Spartans

2756 Malta - First Division

20:00
Fgura United
VS
Vittoriosa Stars
00:15
Marsa
VS
San Gwann

2345 Moldova - National Division

18:00
Codru Lozova
VS
Sfîntul Gheorghe
21:00
Sheriff
VS
Speranţa Nisporeni

998 Montenegro - First League

19:00
Rudar
VS
Dečić
20:00
Jezero
VS
Mladost Ljeskopolje
21:00
Zeta
VS
Sutjeska
21:00
Iskra
VS
Mladost
22:00
Budućnost
VS
Petrovac

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Ballymena United
VS
Warrenpoint Town
22:00
Carrick Rangers
VS
Coleraine
22:00
Crusaders
VS
Dungannon Swifts
22:00
Larne
VS
Cliftonville
22:00
Linfield
VS
Glenavon

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

22:00
Stabæk
VS
Molde
00:00
Aalesund
VS
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

19:00
Strømmen
VS
Ullensaker / Kisa
21:30
Jerv
VS
Åsane
21:30
Kongsvinger
VS
Stjørdals-Blink
21:30
Ranheim
VS
HamKam
21:30
Sogndal
VS
Grorud
21:30
Øygarden
VS
Sandnes Ulf

2 Poland - Ekstraklasa

23:30
Zagłębie Lubin
VS
Stal Mielec
02:00
Warta Poznań
VS
Wisła Kraków

2 Poland - 1. Liga

18:00
Resovia Rzeszów
VS
Arka Gdynia
18:40
Stomil Olsztyn
VS
Jastrzębie
23:00
Tychy 71
VS
Miedź Legnica
23:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Chrobry Głogów
23:00
Bełchatów
VS
Korona Kielce

20 Portugal - Taça De Portugal

18:00
Oriental Dragon
VS
Leixões
18:15
Oriental Lisboa
VS
Famalicão
21:00
Montalegre
VS
Academico Viseu
21:30
Fabril Barreiro
VS
ปอร์โต้
22:00
Marinhense
VS
Cova Piedade
23:30
Arouca
VS
Vitória SC
02:30
Trofense
VS
บราก้า
04:15
Paredes
VS
เบนฟิกา

155 Romania - Liga 1

18:00
Academica Clinceni
VS
Viitorul
00:30
Botoşani
VS
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
คราสโนดาร์
VS
Tambov
20:30
Akhmat Grozny
VS
เซนิต
23:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Dinamo Moskva
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Arsenal Tula

227 Russia - FNL

12:00
SKA Khabarovsk
VS
Krylya Sovetov
17:00
Yenisey
VS
Neftekhimik
18:00
Akron
VS
Torpedo Moskva
18:00
Veles
VS
Volgar Astrakhan
18:00
Spartak Moskva II
VS
Tom' Tomsk
19:00
Spartak Vladikavkaz
VS
Orenburg
19:00
Chayka
VS
Tekstilshchik
20:00
Olimpiyets
VS
Dinamo Bryansk
21:00
Chertanovo
VS
Irtysh
22:00
Baltika
VS
Fakel

227 Russia - Youth League

14:00
Akademiya Konoplev U20
VS
Ural U19
15:00
Ufa U19
VS
CSKA Moscow U19
16:00
Zenit U19
VS
Rubin Kazan U19
17:00
Tambov U19
VS
Spartak Moskva U19
17:00
Khimki U20
VS
Strogino U20
17:00
UOR №5 U20
VS
Lokomotiv Moskva U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Hibernian
VS
เซลติก
22:00
Dundee United
VS
Hamilton Academical
22:00
Kilmarnock
VS
Ross County
22:00
Livingston
VS
St. Mirren
22:00
St. Johnstone
VS
Motherwell

1161 Scotland - Championship

22:00
Arbroath
VS
Greenock Morton
22:00
Ayr United
VS
Dundee
22:00
Inverness CT
VS
Raith Rovers
22:00
Queen of the South
VS
Alloa Athletic

1161 Scotland - League One

22:00
Clyde
VS
Montrose
22:00
Falkirk
VS
Cove Rangers
22:00
Forfar Athletic
VS
Airdrieonians
22:00
Partick Thistle
VS
East Fife
22:00
Peterhead
VS
Dumbarton

1161 Scotland - League Two

22:00
Cowdenbeath
VS
Albion Rovers
22:00
Edinburgh City
VS
Stranraer
22:00
Queen's Park
VS
Brechin City
22:00
Stenhousemuir
VS
Annan Athletic
22:00
Stirling Albion
VS
Elgin City

296 Serbia - Super Liga

19:00
Inđija
VS
Radnički Niš
20:00
Napredak
VS
Bačka Topola
20:00
Voždovac
VS
Novi Pazar
22:00
Partizan
VS
Proleter Novi Sad

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Grafičar
VS
Sloga Kraljevo
19:00
Radnički Pirot
VS
Železničar Pančevo
19:00
Borac Čačak
VS
Kolubara
19:00
Zemun
VS
Loznica

401 Slovakia - Fortuna Liga

20:00
Pohronie
VS
Spartak Trnava
20:00
Sereď
VS
Ružomberok
20:00
Zemplín Michalovce
VS
Senica
21:00
Žilina
VS
Trenčín
23:00
Nitra
VS
DAC

1638 Slovenia - 1. SNL

19:45
Bravo
VS
Maribor
23:15
Mura
VS
Olimpija
02:00
Koper
VS
Gorica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
มาลากา
VS
เลกาเนส
22:00
Mirandés
VS
FC Cartagena
00:15
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
Castellón
02:30
เรอัล โอเบียโด้
VS
Fuenlabrada

47 Sweden - Superettan

21:00
AFC Eskilstuna
VS
Degerfors
21:00
Ljungskile
VS
Jönköpings Södra
21:00
GIF Sundsvall
VS
Halmstad
21:00
GAIS
VS
Öster
21:00
Dalkurd
VS
Trelleborg
21:00
Norrby
VS
Umeå

47 Sweden - Ettan: North

20:00
Frej
VS
Haninge
20:00
Sandviken
VS
Örebro Syrianska
22:00
Sylvia
VS
Täby
22:00
Karlslund
VS
Tegs SK
23:00
Brommapojkarna
VS
Nyköping

47 Sweden - Ettan: South

19:00
Lindome
VS
Värnamo
20:00
Utsikten
VS
Lund
20:00
Tvååker
VS
Qviding FIF
21:00
Oskarshamns AIK
VS
Skövde AIK
21:00
Torns
VS
Karlskrona
23:00
Assyriska Turabdin
VS
Landskrona

62 Switzerland - Super League

00:15
Luzern
VS
Vaduz
02:30
ยังบอยส์
VS
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

00:15
Thun
VS
Wil

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Fatih Karagümrük
VS
Sivasspor
20:00
Gençlerbirliği
VS
Fenerbahçe
20:00
Denizlispor
VS
Gazişehir Gaziantep
23:00
เบซิคตัส
VS
อิสตันบูล บีบี

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Altınordu
VS
İstanbulspor
17:30
Boluspor
VS
Osmanlıspor
20:00
Bursaspor
VS
Adanaspor
23:00
Giresunspor
VS
Samsunspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Inhulets
VS
ดินาโมเคียฟ
22:00
ชัคตาร์
VS
โอเล็กซานเดรีย
00:30
Olimpik Donetsk
VS
Zorya

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Chayka
VS
Chernihiv
19:00
Karpaty
VS
Uzhhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

18:00
Cherkashchyna-Akademiya
VS
Hirnyk
18:00
Mykolaiv II
VS
Tavriya

515 Wales - Premier League

21:30
Barry Town United
VS
Newtown
21:30
Cardiff MU
VS
The New Saints
21:30
Haverfordwest County
VS
Flint Town United

44 Argentina - Superliga

07:30
Banfield
VS
River Plate
03:10
Colón
VS
Defensa y Justicia
05:20
Huracán
VS
Vélez Sarsfield

5 Brazil - Serie A

05:00
Athletico PR
VS
Santos
05:00
ฟลาเมงโก
VS
Coritiba

5 Brazil - Serie B

07:30
Cruzeiro
VS
Figueirense
02:30
Oeste
VS
Brasil de Pelotas
02:30
Operário PR
VS
América Mineiro
05:00
CRB
VS
Náutico
05:00
Cuiabá
VS
CSA

5 Brazil - Serie C

02:00
Ituano
VS
Boa
03:00
Imperatriz
VS
Vila Nova
03:00
Tombense
VS
Brusque
05:00
Santa Cruz
VS
Manaus

80 Chile - Primera Division

05:15
Coquimbo Unido
VS
Unión La Calera

80 Chile - Primera B

20:00
Cobreloa
VS
Barnechea

353 Colombia - Liga BetPlay

05:30
La Equidad
VS
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

03:15
Llaneros
VS
Unión Magdalena
05:00
Cortuluá
VS
Bogotá

459 Ecuador - Liga Pro

05:30
Independiente del Valle
VS
Técnico Universitario

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Jocoro
VS
Águila

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Siquinalá
VS
Aurora
02:00
Quiché
VS
Xinabajul
03:00
Nueva Concepción
VS
Puerto San Jose
05:00
Mixco
VS
Zacapa Tellioz

1190 Paraguay - Division 1

04:30
12 de Octubre
VS
Guaraní

338 Peru - Primera Division

23:00
Carlos Stein
VS
Deportivo Binacional
01:15
César Vallejo
VS
Deportivo Municipal
03:00
Deportivo Llacuabamba
VS
Melgar
03:30
Alianza Lima
VS
Sport Boys
06:00
Carlos Manucci
VS
Sport Huancayo

158 Uruguay - Primera Division

03:00
Deportivo Maldonado
VS
River Plate
05:30
Nacional
VS
Danubio

158 Uruguay - Segunda Division

07:45
Central Español
VS
Villa Teresa

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

09:00
Nashville SC
VS
Inter Miami
00:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
นิวยอร์กซิตี
03:00
โคลัมบัส ครูว์
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

146 South Africa - Premier League

20:30
Black Leopards
VS
Maritzburg United
20:30
Golden Arrows
VS
Kaizer Chiefs
20:30
Stellenbosch
VS
Chippa United
23:00
Orlando Pirates
VS
SuperSport United
01:15
Moroka Swallows
VS
TS Galaxy

593 Cameroon - Elite One

06:00
PWD
VS
Stade Renard
06:00
Union Douala
VS
Yafoot
06:00
APEJES Academy
VS
Les Astres
06:00
Fortuna Mfou
VS
Fovu Club
06:00
Eding Sport
VS
Feutcheu
06:00
Avion Academy
VS
Bamboutos
06:00
Tonnerre
VS
UMS de Loum
06:00
Canon
VS
Colombe
06:00
New Star
VS
Panthère
06:00
Cotonsport
VS
Dragon de Yaounde

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
ASFA-Yennenga
VS
RCK
22:30
ASFB
VS
Ouagadougou
23:00
Etoile Filante
VS
ASEC Koudougou
01:15
SONABEL
VS
Majestic

468 Ghana - Premier League

22:00
Bechem United
VS
WAFA

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Kaloum Star
VS
Eléphant Coléah

3677 Syria - Premier League

19:00
Al-Horgelah
VS
Al Sahel

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
JKT Tanzania
VS
Gwambina
20:00
KMC
VS
Azam
20:00
Coastal Union
VS
Simba
23:00
Polisi Tanzania
VS
Ihefu

2568 Zambia - Super League

18:00
Indeni
VS
Prison Leopards
20:00
ZESCO United
VS
Kabwe Warriors
20:00
Red Arrows
VS
Power Dynamos
20:00
Green Eagles
VS
Kitwe United
20:00
Lusaka Dynamos
VS
Lumwana Radiants
20:00
Nkwazi
VS
Green Buffaloes

488 Iran - Persian Gulf Pro League

19:50
Persepolis
VS
Sanat Naft

97374 Jordan - Premier League

21:00
Al Faysali
VS
Shabab Al Ordon
23:30
Al Salt
VS
Al Wihdat

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Shabab El Bourj
VS
Bourj
19:15
Shabab Al Ghazieh
VS
Safa
19:15
Al Ansar
VS
Salam Zgharta

74505 Qatar - Premier League

21:30
Umm Salal
VS
Al Ahli
23:45
Qatar SC
VS
Al Wakrah
23:45
Al Khor
VS
Al Sailiya

1439 Tunisia - Ligue 1

06:00
CS Sfaxien
VS
Monastir
06:00
CA Bizertin
VS
Etoile du Sahel
06:00
Rejiche
VS
Tataouine
06:00
Métlaoui
VS
Ben Guerdane
06:00
ES Tunis
VS
Slimane
06:00
Stade Tunisien
VS
Olympique Béja

2802 United Arab Emirates - Uae League

21:00
Al Dhafra
VS
Al Khaleej
21:00
Al Wahda
VS
Ajman
00:00
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Al Jazira

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:35
Al-Taawon
VS
Masfut
19:35
Dibba Al Hisn
VS
Al Thaid

15326 Bermuda - Premier League

02:00
X-Roads Warriors
VS
Devonshire Colts

5618 China PR - League One

14:30
Beijing Renhe
VS
Jiangxi Liansheng

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Eastern
VS
Tai Chung
16:30
Pegasus
VS
Southern District

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
NorthEast United
VS
Mumbai City

712 Korea Republic - National League

12:00
Gyeongju HNP
VS
Gangneung City

2817 New Zealand - Premiership

07:00
Team Wellington
VS
Hawke's Bay United
08:00
Waitakere United
VS
Wellington Phoenix Res

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

17:00
Seoul
VS
Beijing Guoan
20:00
Ulsan
VS
Shanghai Shenhua

462 England - Vanarama National League South

22:00
Chelmsford City
VS
Chippenham Town
22:00
Dartford
VS
Slough Town
22:00
Ebbsfleet United
VS
Tonbridge Angels
22:00
Hampton & Richmond
VS
Bath City
22:00
Hemel Hempstead Town
VS
Dulwich Hamlet
22:00
Maidstone United
VS
Billericay Town
22:00
Oxford City
VS
Eastbourne Borough
22:00
St Albans City
VS
Hungerford Town
22:00
Welling United
VS
Havant & Waterlooville
22:30
Concord Rangers
VS
Dorking Wanderers

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
SteDoCo
VS
Lisse
20:30
GOES
VS
VVSB
20:30
ODIN '59
VS
HSV Hoek
20:30
Excelsior '31
VS
Ter Leede
20:30
ACV
VS
Ajax Amateurs
20:30
Barendrecht
VS
VVOG
20:30
Staphorst
VS
Harkemase Boys
20:30
DVS '33
VS
Sportlust '46
21:00
Sparta Nijkerk
VS
DOVO

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
Meux
VS
Excelsior Virton
02:00
La Louvière
VS
Solières Sport
02:00
Rebecq
VS
RES Durbuy

556 Belgium - Division 3: Group A

01:30
Harelbeke
VS
Ninove
02:00
Lokeren-Temse
VS
Ronse

556 Belgium - Division 3: Group B

01:30
Hades
VS
Cappellen
01:30
Heur Tongeren
VS
Lyra-Lierse Berlaar
01:30
Houtvenne
VS
Olympia Wijgmaal
01:30
Bocholt
VS
Berchem Sport
02:00
KSC City Pirates
VS
Londerzeel

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Torhout
VS
VW Hamme
01:30
Anzegem
VS
Oostkamp
02:00
Tempo Overijse
VS
Jong Lede
02:00
Svelta Melsele
VS
Rhodienne-De Hoek
02:00
FC Lebbeke
VS
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Diest
VS
Wellen
01:30
Sint-Lenaarts
VS
Witgoor Sport
01:30
Zwarte Leeuw
VS
De Kempen
02:00
Esperanza Pelt
VS
Turnhout
02:00
Beringen
VS
Weerstand Koersel
02:00
Betekom
VS
Berlaar-Heikant
02:00
Racing Mechelen
VS
ลีลล์

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

02:00
Albert Quévy-Mons
VS
SG-Tertre-Hautrage
02:00
Union Namur
VS
Entité Manageoise
02:00
Jeunesse Tamines
VS
Aische
02:00
Tournai
VS
Rapid Symphorinois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Rochefort
VS
Habay-la-Neuve
02:00
Onhaye
VS
Oppagne-Wéris
02:00
Richelle United
VS
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

01:30
K. Kontich
VS
Retie
01:30
Ternesse
VS
Vorselaar
02:00
Geel
VS
Ranst

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:30
Houtem-Oplinter
VS
Veltem
02:00
Stade Bierbeek
VS
Borght-Humbeek
02:00
Huldenberg
VS
Hoegaarden-Outgaarden
02:30
Ixelles
VS
Football Club Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Longlier
VS
Lorraine Arlon
02:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
Libramont
02:00
La Roche
VS
Sartoise
02:00
Saint-Hubert
VS
Vaux-Noville
02:00
Bastogne
VS
Aubange

556 Belgium - Provincial-Namur

02:00
Beauraing
VS
Meux II

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:30
RC Lauwe
VS
Dadizele
01:00
Meulebeke
VS
Wielsbeke
01:30
Excelsior Zedelgem
VS
Diksmuide
02:00
Oostduinkerke
VS
Eendracht Wervik

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Sportist General Toshevo
VS
Shumen 2007
19:00
Septemvri Tervel
VS
Dorostol
19:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Chernomorets Balchik
19:00
Inter Dobrich
VS
Dunav 2010
19:00
Ludogorets III
VS
Botev Novi Pazar

116 Cyprus - 3. Division

19:30
MEAP Nisou
VS
APEP
19:30
ENAD
VS
Halkanoras
19:30
Peyia
VS
Ormideia
19:30
Elia Lythrodonta
VS
APONA Anagias
19:30
Olympiada Lympion
VS
Iraklis Yerolakkou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

16:15
Zbuzany
VS
Dukla Praha II
16:15
Loko Vltavín
VS
Povltava FA
16:15
Baník Sokolov
VS
Karlovy Vary
16:15
Benesov
VS
Příbram II
16:30
Králův Dvůr
VS
Motorlet Praha
19:30
Sokol Živanice
VS
Přepeře
19:30
Ústí nad Orlicí
VS
Slovan Velvary
19:30
Jiskra Domažlice
VS
Sokol Hostoun

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

16:15
Hořovicko
VS
Petřín Plzeň
16:30
Marianske Lazne
VS
Jindrichuv Hradec
16:30
České Budějovice II
VS
Otava Katovice
19:30
Klatovy
VS
Prestice
19:30
Rokycany
VS
Tatran Sedlcany
19:30
Spartak Sobeslav
VS
Hvězda Cheb
19:30
Český lev - Union Beroun
VS
Doubravka

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

16:15
Tatran Rakovnik
VS
Meteor Praha
16:15
Kladno
VS
Slaný
16:15
Arsenal Česká Lípa
VS
Olympie Brezova
16:15
FK Brandys nad Labem
VS
Neratovice-Byškovice
16:30
Banik Sous
VS
Louny
16:30
Dobris
VS
Štětí
16:30
Český Brod
VS
Ostrov

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

19:30
Velke Hamry
VS
Letohrad
19:30
Horky nad Jizerou
VS
Polaban Nymburk

320 Denmark - 2. Division Group 1

19:00
Oure
VS
Frem
19:00
Middelfart
VS
Aarhus Fremad
19:00
Dalum
VS
Thisted
19:00
VSK Århus
VS
B 93
20:00
Jammerbugt
VS
Næsby
20:00
Holbæk B&I
VS
Brabrand

320 Denmark - 2. Division Group 2

19:00
FA 2000
VS
KFUM Roskilde
19:00
Hillerød
VS
Vanløse
21:00
Brønshøj
VS
Næstved

17 France - National 3: Grand-Est

23:00
Colmar
VS
Illkirch Graffenstaden
00:00
Mulhouse
VS
Amneville
00:00
Biesheim
VS
Troyes II
00:00
Thaon
VS
RC Epernay

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Renate
VS
Alessandria
23:30
Grosseto
VS
Livorno
06:00
Piacenza
VS
Novara

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Perugia
VS
Gubbio

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Juve Stabia
VS
Viterbese Castrense
06:00
Trapani
VS
Palermo

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Virtus Bolzano
20:30
Manzanese
VS
Ambrosiana

1578 Norway - 2. Division

19:00
Tromsdalen
VS
Alta
19:00
Hødd
VS
Kvik Halden
19:00
Vard
VS
Arendal
19:00
Sotra
VS
Flekkerøy
19:00
Bryne
VS
Egersund

2 Poland - 2. Liga East

22:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Stal Rzeszów
00:00
Kalisz
VS
Lech Poznań II

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Sintrense
VS
Loures

155 Romania - 3. Liga: Series 6

19:00
Unirea Bascov
VS
Sporting Roşiori
19:00
Vediţa Coloneşti
VS
Petrolul Potcoava

296 Serbia - Srpska Liga - East

19:00
Moravac Mrštane
VS
Rembas
19:00
Morava Vladičin Han
VS
Timočanin
19:00
FK Toplicanin Prokuplje
VS
Mladost Medoševac
19:00
Sinđelić Niš
VS
Pčinja Trgovište
19:00
Dunav Prahovo
VS
Timok

296 Serbia - Srpska Liga - West

19:00
Mačva 1929
VS
Jedinstvo Ub
19:00
Gruža
VS
Budućnost Arilje
19:00
Sloga Požega
VS
Železničar Lajkovac
19:00
Trepča
VS
Semendrija 1924
19:00
Mladi Radnik
VS
Takovo
19:00
Sloga Petrovac na Mlavi
VS
Budučnost Krušik

32 Spain - Segunda B - Group 1

21:30
Real Valladolid II
VS
Cultural Leonesa
21:45
Real Oviedo II
VS
นูมานเซีย
21:45
Sporting Gijon II
VS
Lealtad
23:00
Racing Ferrol
VS
Compostela
00:00
Burgos
VS
Marino de Luanco

32 Spain - Segunda B - Group 2

18:00
Ebro
VS
Tudelano
23:00
Mutilvera
VS
Osasuna II
00:30
Laredo
VS
Racing Santander

32 Spain - Segunda B - Group 3

22:30
Atzeneta
VS
Villarreal II
23:00
FC Andorra
VS
Olot
23:00
Lleida Esportiu
VS
Cornellà

32 Spain - Segunda B - Group 4

22:00
Real Betis II
VS
UCAM Murcia
22:00
คอร์โดบา
VS
Sevilla II
23:00
Real Murcia
VS
Linares Deportivo

32 Spain - Tercera - Group 3

21:30
Ribamontan al Mar
VS
Bezana
21:30
Samano
VS
Siete Villas
23:00
Solares
VS
Barreda
23:00
Vimenor
VS
Cartes

32 Spain - Tercera - Group 4

22:00
Urgatzi
VS
Real Sociedad III
22:00
Lagun Onak
VS
Anaitasuna FT
22:30
Aurrera de Ondarroa
VS
Gernika
22:30
Santurtzi
VS
Pasaia KE
23:00
Balmaseda
VS
Sestao River
23:00
Beasain
VS
Deusto
00:00
Urduliz
VS
Sodupe

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Vilafranca
VS
Manresa
00:00
Santfeliuenc
VS
Terrassa

32 Spain - Tercera - Group 6

23:00
Saguntino
VS
Paterna
00:00
Acero
VS
Alzira
00:00
Beniganim
VS
Olímpic de Xàtiva
00:30
Roda
VS
Benicarló

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Salamanca II
VS
Peñaranda
22:00
La Virgen del Camino
VS
Cultural Leonesa II
22:00
Colegios Diocesanos
VS
Mirandés II
22:00
La Granja
VS
Cultural Cebrereña
22:30
Atlético Astorga
VS
Becerril Campos

32 Spain - Tercera - Group 9

00:30
El Palo
VS
Juventud Torremolinos

32 Spain - Tercera - Group 11

18:30
Génova
VS
Ibiza Islas Pitiusas
21:15
Esporles
VS
PE Sant Jordi
22:00
San Rafael
VS
Santanyi
22:00
Santa Catalina Atlético
VS
Llosetense
22:00
Ferriolense
VS
Felanitx
22:30
Binissalem
VS
Platges de Calvià
23:00
Andratx
VS
Manacor
23:30
Collerense
VS
Cardassar

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Arucas
VS
Unión Viera

32 Spain - Tercera - Group 16

22:30
Comillas
VS
Anguiano

32 Spain - Tercera - Group 18

00:00
Guadalajara
VS
Pedroñeras

5 Brazil - Capixaba

04:30
Rio Branco ES
VS
Desportiva ES

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Sampaio Corrêa RJ
VS
Rio São Paulo
01:00
Goytacaz
VS
Duque de Caxias
01:00
Campos AA
VS
CFRJ / Marica
01:00
Bonsucesso
VS
Gonçalense
01:00
Angra dos Reis
VS
Nova Cidade
01:00
São Gonçalo EC RJ
VS
Audax Rio
01:00
Nova Iguaçu
VS
Serrano RJ

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Guarani de Juazeiro
VS
Iguatu
01:30
Itapipoca
VS
Pacatuba
01:30
Maranguape
VS
Crato
01:30
Tiradentes CE
VS
Campo Grande
01:30
União CE
VS
Icasa

5 Brazil - Mineiro 2

20:30
Nacional AC MG
VS
Betim
01:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
Pouso Alegre

5 Brazil - Roraimense

07:30
GAS
VS
Atlético Roraima

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

05:00
Rivartibonitienne
VS
Cavaly
05:00
Rivartibonitienne
VS
Racing Club Haitien
06:00
Tempête
VS
Racing des Gônaïves
06:00
Triomphe Liancourt
VS
Capoise
06:00
Violette AC
VS
Don Bosco
06:00
Ouanaminthe
VS
Cosmopolites
06:00
Juventus Hai
VS
Cavaly
06:00
Real du Cap
VS
América des Cayes
06:00
Arcahaie
VS
Baltimore

3347 San Marino - Campionato

21:00
Tre Fiori
VS
Juvenes / Dogana
21:00
Cosmos
VS
Virtus
21:00
Murata
VS
Libertas
21:00
Tre Penne
VS
La Fiorita

2454 Albania - 1st Division

20:00
Dinamo Tirana
VS
Oriku
20:00
Erzeni Shijak
VS
Veleçiku Koplik
20:00
Burreli
VS
Partizani Tirana II
20:00
Korabi Peshkopi
VS
Vora
20:00
Pogradeci
VS
Egnatia Rrogozhinë
20:00
Lushnja
VS
Tomori Berat
20:00
Turbina Cërrik
VS
Luftëtari Gjirokastër

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Devolli
VS
Gramozi Ersekë
20:00
Tepelena
VS
Maliqi
20:00
Delvina
VS
Skrapari
20:00
Përmeti
VS
Naftëtari Kuçovë
20:00
Memaliaj
VS
Labëria
20:00
Spartaku Tiranë
VS
Shkumbini Peqin
06:00
Tërbuni Pukë
VS
Spartaku Tiranë

712 Korea Republic - K League 2

13:00
Gyeongnam
VS
Daejeon Citizen
13:00
Seoul E.
VS
Jeonnam Dragons

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Cruzeiro U20
VS
Sport Recife U20

86 Ukraine - Youth League

17:00
Vorskla Poltava U21
VS
Kolos Kovalivka U21
18:00
Minai U21
VS
Dnipro-1 U21
18:00
Desna U21
VS
Lviv U21

98 Australia - Npl Queensland

15:30
Peninsula Power
VS
Queensland Lions

886 Egypt - Egypt Cup

22:00
Al Ahly
VS
Abu Qir Semad
01:00
Zamalek
VS
Masr

556 Belgium - First Amateur Division

01:30
Dessel Sport
VS
Liège
02:00
Dender
VS
Thes Sport
02:00
Mandel United
VS
Francs Borains
02:00
Patro Eisden
VS
Knokke
02:00
Heist
VS
La Louvière Centre
02:00
SV Roeselare
VS
Olympic Charleroi

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:30
Freiburg U19
VS
Augsburg U19
17:00
Wolfsburg U19
VS
Holstein Kiel U19
17:00
St. Pauli U19
VS
Hamburger SV U19
17:00
Viktoria Berlin U19
VS
Eimsbütteler TV U19
17:00
RB Leipzig U19
VS
Chemnitzer FC U19
17:00
Osnabruck U19
VS
Magdeburg U19
17:00
Astoria Walldorf U19
VS
Kickers Offenbach U19
17:00
Mainz U19
VS
Heidenheim U19
17:00
Stuttgart U19
VS
Ulm U19
17:00
Ingolstadt U19
VS
Bayern U19
17:00
Bochum U19
VS
Alemannia Aachen U19
17:00
Bayer Leverkusen U19
VS
Dusseldorf U19
17:00
RW Essen U19
VS
Fortuna Koln U19
17:00
Schalke 04 U19
VS
Preussen Munster U19
17:00
Viktoria Köln U19
VS
Wuppertaler SV U19
19:00
Hannover U19
VS
Bremen U19
19:00
Hoffenheim U19
VS
Greuther Fürth U19
19:00
Darmstadt 98 U19
VS
Karlsruher U19
19:00
Nurnberg U19
VS
Saarbrucken U19
19:30
Dresden U19
VS
Union Berlin U19
20:00
Hertha U19
VS
Energie Cottbus U19
20:00
Duisburg U19
VS
Paderborn U19
20:30
Arminia Bielefeld U19
VS
Oberhausen U19

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Milan U19
VS
Spal U19
19:00
Cagliari U19
VS
Ascoli U19
20:30
Empoli U19
VS
Genoa U19
20:30
Fiorentina U19
VS
Inter U19

251 Italy - Primavera 2

20:30
Chievo U19
VS
Udinese U19
20:30
Cremonese U19
VS
Cittadella U19
20:30
Verona U19
VS
Monza U19
20:30
Parma U19
VS
Vicenza Virtus U19
20:30
Pordenone U19
VS
Brescia U19
20:30
Reggiana U19
VS
Venezia U19
21:00
Benevento U19
VS
Spezia U19
21:00
Crotone U19
VS
Frosinone U19
21:00
Napoli U19
VS
Cosenza U19
21:00
Pescara U19
VS
Salernitana U19
21:00
Pisa U19
VS
Lecce U19
21:00
Virtus Entella U19
VS
Reggina U19

245 Czech Republic - U19 League

16:30
Ostrava U19
VS
Ceske Budejovice U19
17:00
FK Pardubice U19
VS
Brno U19
17:00
Opava U19
VS
Karvina U19
17:00
Sparta Praha U19
VS
Slavia Prague U19
17:00
Hradec Kralove U19
VS
Sigma Olomouc U19

2 Poland - Central Youth League

18:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Gornik Z. U18
18:00
Hutnik Kraków U18
VS
Legia U18
18:15
Wisla U18
VS
Escola Warszawa U18

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Shabab Al-Dhahiriya
VS
Jabal Al Mukaber
23:00
Shabab Al Am'ari
VS
Hilal Al-Quds
23:00
Tubas
VS
Shabab Alsamu

65437 Panama - Lpf

03:00
Deportivo Universitario
VS
Tauro
05:00
Sporting San Miguelito
VS
Plaza Amador

122 Kosovo - Superliga

19:00
KF Feronikeli
VS
Arbëria
19:00
Besa Pejë
VS
Drita
19:00
Gjilani
VS
Drenica

62 Switzerland - 1.Liga Classic

22:00
Schötz
VS
Baden
22:00
Solothurn
VS
Goldau
22:00
Höngg
VS
Paradiso
22:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Tuggen
22:00
Balzers
VS
Red Star Zürich
22:00
Linth
VS
Eschen / Mauren
23:00
Buochs
VS
Wohlen
23:00
Muttenz
VS
Grasshopper II
23:00
Meyrin
VS
Chênois
23:00
Azzurri 90
VS
Bulle
23:00
Terre Sainte
VS
Naters
23:00
La Chaux-de-Fonds
VS
Echallens
23:00
Thalwil
VS
St. Gallen II
23:30
Martigny Sports
VS
Vevey Sports
06:00
Winterthur II
VS
Dietikon

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Basel II
VS
Breitenrain
21:00
Black Stars
VS
Münsingen
22:00
Brühl
VS
Étoile Carouge
22:00
Köniz
VS
Zürich II
22:00
Cham
VS
Bavois
22:00
Rapperswil-Jona
VS
Bellinzona
23:00
Stade Nyonnais
VS
YF Juventus
06:00
Sion II
VS
Yverdon Sport

143 Austria - Regionalliga: Ost

00:00
Team Wiener Linien
VS
Stripfing

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
ASVP
VS
Bolton City
19:00
Cercle de Joachim
VS
Entente Boulet Rouge

227 Russia - Pfl

17:00
Tuapse
VS
Dinamo Stavropol'
19:00
Mashuk-KMV
VS
Anzhi
19:30
Druzhba
VS
Chernomorets
20:30
Forte Taganrog
VS
Spartak Nal'chik

614 Algeria - Super Cup

02:30
USM Alger
VS
CR Belouizdad

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Barcelona W
VS
Real Sociedad W
18:00
Real Betis W
VS
เรอัล มาดริด
20:00
Sevilla W
VS
Valencia W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

20:30
Zurich W
VS
Basel W
22:00
Young Boys W
VS
Servette Chênois W
23:00
St. Gallen
VS
Luzern W

556 Belgium - Super League Women

20:00
Club Brugge W
VS
OH Leuven W
22:00
Zulte-Waregem W
VS
Genk W

556 Belgium - 1st National Women

19:00
SG-Tertre-Hautrage W
VS
Kontich W
20:00
Eva's Tienen W
VS
OH Leuven II
21:00
Moldavo W
VS
Voorwaarts Zwevezele W
21:00
Wuustwezel W
VS
Chastre W
21:30
Genk II W
VS
Standard Liège II W
22:00
Famkes Merkem W
VS
Anderlecht II W
23:00
Gent II W
VS
Massenhoven W
23:00
RFC de Liege W
VS
Mechelen W

17 France - Division 1 Women

20:30
Fleury 91 W
VS
Dijon W
20:30
Soyaux W
VS
Stade de Reims W
20:30
Issy W
VS
Guingamp W
21:30
Montpellier W
VS
Le Havre W

674 Hungary - Nb I Women

19:00
MTK Hungaria W
VS
Viktória Szombathely W
19:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
Győri ETO W
19:00
Szent Mihály W
VS
Kelen W

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
Tigres UANL W
VS
Guadalajara W

119 Georgia - Liga 3

16:00
Bakhmaro
VS
Gareji

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Rio Ave U23
VS
Leixões U23
18:00
Sporting Braga U23
VS
Boavista U23
18:00
Vitória Guimarães U23
VS
Famalicão U23
18:00
Cova da Piedade U23
VS
Marítimo U23

32 Spain - Segunda Division Women

21:30
Oiartzun W
VS
Arratia W
22:00
Sporting de Huelva II W
VS
La Rambla W
22:00
Atlético Madrid III W
VS
Salamanca W
22:30
Deportivo La Coruña II W
VS
Valladares W
22:30
Terrassa W
VS
Son Sardina W
22:30
Fuensalida W
VS
Olímpico Madrid W
22:30
Levante III W
VS
Ciudad de Murcia W
23:00
Real Oviedo II W
VS
Monte W
23:00
Racing Santander II W
VS
Llanera W
23:00
Berriozar W
VS
Itaroa Huarte W
23:00
Bizkerre W
VS
Tolosa W
23:00
Real Sociedad II W
VS
Añorga W
23:00
Sevilla II W
VS
Santa Teresa II W
00:00
Pardinyes W
VS
Collerense II W
00:00
Puerto del Carmen W
VS
Achamán W
04:00
Furia Arona W
VS
Geneto del Teide W
04:00
Güímar W
VS
Real Unión Tenerife II W
06:00
Montaña Alta W
VS
Las Majoreras W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Coleraine U20
VS
Carrick Rangers U20
21:00
Warrenpoint Town U20
VS
Ballymena United U20

32 Spain - Spain Youth League

17:30
Racing Santander U19
VS
Marina Sport U19
17:30
Girona U19
VS
Atlético Villacarlos U19
18:00
Europa U19
VS
Espanyol U19
18:00
Lleida U19
VS
Jàbac i Terrassa U19
18:30
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Ebro U19
18:30
Real Betis U19
VS
Polillas U19
19:00
Laguna U19
VS
Mensajero U19
19:00
Marino U19
VS
Juventud Laguna U19
19:00
Albacete U19
VS
Elche U19
19:00
Recreativo Huelva U19
VS
Sanluqueno U19
19:15
Llano del Moro U19
VS
Sobradillo U19
20:00
Arucas U19
VS
Orientación Marítima U19
20:00
Acodetti U19
VS
Victoria U19
20:00
Puertos Las Palmas U19
VS
Las Palmas U19
21:00
Kelme U19
VS
Lorca CFB U19
21:30
Real Zaragoza U19
VS
Sabadell U19
21:45
Mallorca U19
VS
Cornellà U19
22:00
Atlético Perines U19
VS
Real Avilés U19
22:00
Bansander U19
VS
Roces U19
22:00
Oyonesa U19
VS
Valvanera U19
22:00
El Olivar U19
VS
Stadium Casablanca U19
22:00
Huesca U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
Móstoles U19
VS
Atlético Pinto U19
22:00
Toledo U19
VS
Talavera U19
22:00
Real Murcia U19
VS
Archena U19
22:00
Atlético Madrileño U19
VS
UCAM Murcia U19
22:00
Valencia U19
VS
Alboraya U19
22:00
Patacona U19
VS
Villarreal U19
22:00
Hércules U19
VS
Roda U19
22:15
Badajoz U19
VS
La Cruz U19
22:30
Arenal U19
VS
Real Oviedo U19
22:30
Unión Adarve U19
VS
Los Yébenes SB U19
23:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Val Miñor U19
23:00
Damm U19
VS
San Francisco U19
23:00
Extremadura UD U19
VS
Aravaca U19
23:00
Rayo Vallecano U19
VS
Atl. Madrid U19
23:15
Los Llanos Aceró U19
VS
Ofra U19
00:00
Ural U19
VS
Conxo Santiago U19
00:00
UD San Fernando U19
VS
Maspalomas U19
06:00
UD Logroñés U19
VS
Osasuna U19
06:00
Eibar U19
VS
Athletic Club U19
06:00
Deportivo Alavés U19
VS
Real Sociedad U19
06:00
Santutxu U19
VS
Antiguoko U19
06:00
Leioa U19
VS
Arenas Getxo U19
06:00
Danok Bat U19
VS
Aurrerá Vitoria U19
06:00
Tiro de Pichón U19
VS
Maracena U19
06:00
Granada U19
VS
Almería U19
06:00
26 de Febrero U19
VS
Santa Fe U19
06:00
Castilleja U19
VS
Cádiz U19

251 Italy - Coppa Italia Women

16:00
Tavagnacco W
VS
โรม่า
23:00
Fortitudo Mozzecane W
VS
Empoli W

5 Brazil - Carioca U20

01:00
Botafogo U20
VS
Volta Redonda U20

155 Romania - Liga 2

16:00
Unirea Slobozia
VS
U Craiova 1948
16:00
Metaloglobus
VS
Comuna Recea
16:00
Pandurii Târgu Jiu
VS
CSM Slatina
16:00
Sporting Turnu
VS
Şirineaşa
16:00
Concordia Chiajna
VS
Dunărea Călăraşi
16:00
Mioveni
VS
Csikszereda
16:00
SSC Farul
VS
Şcolar Reşiţa
20:00
ASU Poli Timişoara
VS
Petrolul 52

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Andradina
VS
Grêmio Prudente
01:00
Amparo
VS
Mauá
01:00
Rio Branco SP
VS
Francana
03:00
Osasco
VS
Manthiqueira

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Urawa Reds W
VS
Nojima Stella W
11:00
JEF United W
VS
เซเรโซ โอซาก้า
11:00
NTV Beleza W
VS
เอฮิเมะ
11:00
Iga Kunoichi W
VS
Vegalta Sendai W
11:00
INAC Kobe Leonessa W
VS
Albirex Niigata W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
CPK
VS
Tak Chun Ka I
20:00
Hang Sai
VS
Sporting Macau

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
Son La
VS
TKS Viet Nam
18:30
Ho Chi Minh City II
VS
Ho Chi Minh City

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Glacis United
VS
Europa Point
00:30
St Josephs FC
VS
Manchester 62

479 Japan - Japan Football League

10:00
Sony Sendai
VS
Honda Lock
11:00
Maruyasu Okazaki
VS
Tegevajaro Miyazaki
11:00
Suzuka Unlimited
VS
Verspah Oita
11:00
Matsue City
VS
Honda

49477 ไทยลีก 3

15:45
Army
VS
Nonthaburi
15:45
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Muangnont
15:45
Inter Bangkok
VS
Prime Bangkok
15:45
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
Chanthaburi
15:45
Phitsanulok
VS
Wat Bot City
15:45
Chaiyaphum United
VS
Surin
15:45
Yasothon
VS
Udon United
15:45
Pattani
VS
Satun United
15:45
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Songkhla
15:45
Samut Songkhram
VS
IPE Samut Sakhon
15:45
Muangkan United
VS
Assumption United
15:45
Bang Pa-in
VS
Kanchanaburi
16:00
Jalor City
VS
Phattalung
17:00
Marines Eureka
VS
Banbueng
18:30
Cha Choeng Sao
VS
Sa Kaeo City