ufabet

ตารางบอล 22 พ.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:00
ฟูลัม
VS
เอฟเวอร์ตัน
21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
เวสต์แฮม
23:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
อาร์เซน่อล
02:15
ลิเวอร์พูล
VS
เลสเตอร์ ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
อาแจกซ์
VS
เฮราเคิล
20:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
20:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
เฟเยนูร์ด
22:45
ทเวนเต้
VS
พีเอสวี
22:45
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
ฮีเรนวีน
02:00
อัลค์มาร์
VS
เอ็มเมน

11 บุนเดิสลีกา

21:30
ไฟร์บวร์ก
VS
ไมนซ์
00:00
โคโลญจน์
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
น็องต์
VS
เม็ตซ์
21:00
ดิฌง
VS
Lens
21:00
แร็งส์
VS
นีมส์
21:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
สตราส์บูร์ก
23:00
อองเช่ร์
VS
โอลิมปิก ลียง
03:00
ลีลล์
VS
ลอริยองต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
ฟิออเรนติน่า
VS
Benevento
21:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
โตริโน่
21:00
โรม่า
VS
ปาร์มา
21:00
ซามพ์โดเรีย
VS
โบโลญญ่า
21:00
เวโรน่า
VS
ซัสเซาโล่
00:00
อูดิเนเซ่
VS
เจนัว
02:45
นาโปลี
VS
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เออิบาร์
VS
เกตาเฟ่
22:15
กาดิซ
VS
เรอัล โซเซียดาด
00:30
เกรนาดา
VS
เรอัล บายาโดลิด
03:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
บาเลนเซีย

479 เจลีก

14:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
กัมบะ โอซาก้า

479 เจลีก 2

12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
รีโนฟา ยามากูชิ

49477 ไทยลีก

17:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
Samut Prakan City
18:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
18:30
สุโขทัย เอฟซี
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด

462 England - Wsl 2 Women

21:00
Charlton W
VS
Sheffield Utd W
21:00
Coventry United
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์

462 England - Professional Development League

20:00
Crewe U23
VS
Hull City U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Worthing
VS
Cray Wanderers

38 Netherlands - Eredivisie Women

18:15
ทเวนเต้
VS
Ajax W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Hamburger SV
VS
Bochum
19:30
Erzgebirge Aue
VS
Darmstadt 98
19:30
Greuther Fürth
VS
Jahn Regensburg
19:30
Würzburger Kickers
VS
ฮันโนเฟอร์ 96

11 Germany - 3. Liga

19:00
VfB Lübeck
VS
Bayern München II
20:00
Unterhaching
VS
Viktoria Köln
21:00
Ingolstadt
VS
Magdeburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
Teutonia Hamburg
VS
Hamburger SV II
20:00
Eintracht Norderstedt
VS
Phönix Lübeck
20:00
LSK Hansa
VS
Holstein Kiel II
20:00
VfB Oldenburg
VS
Havelse
20:00
Borussia Hildesheim
VS
Hannover 96 II
20:00
HSC Hannover
VS
Wolfsburg II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:30
Auerbach
VS
BFC Dynamo
19:30
Viktoria Berlin
VS
Hertha BSC II
19:30
Lichtenberg
VS
Carl Zeiss Jena
19:30
Altglienicke
VS
Bischofswerdaer FV

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Mainz 05 II
VS
Astoria Walldorf
20:00
Hoffenheim II
VS
Homburg

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:30
Lörrach-Brombach
VS
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Bremen

17:00
Geestemünde
VS
Hastedt
21:00
Union Bremen
VS
Schwachhausen
21:30
SFL Bremerhaven
VS
Bremer SV
21:30
Leher TS
VS
Komet Arsten
21:30
Habenhauser FV
VS
Borgfeld

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:30
SV Steinbach
VS
Rot-Weiß Walldorf
21:00
Ginsheim
VS
FC 1906 Erlensee
21:00
Eddersheim
VS
Neuhof
22:00
SV Zeilsheim
VS
Baunatal

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
TB Uphusen
VS
Rotenburger SV
20:00
Heeslinger SC
VS
Hagen / ​Uthlede
20:00
Eintracht Celle
VS
BW Lohne
20:00
Bersenbrück
VS
Spelle-Venhaus
20:00
VfL Oldenburg
VS
Kickers Emden
20:00
Lupo-Martini
VS
FT Braunschweig
20:00
Wolfenbüttel
VS
Gifhorn
20:00
SVG Göttingen
VS
Germania Egestorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:30
Stern
VS
CFC Hertha
19:30
Tasmania Berlin
VS
Neustrelitz
19:30
Victoria Seelow
VS
Hansa Rostock II
20:00
Hertha Zehlendorf
VS
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:30
Mülheim-Kärlich
VS
Hassia Bingen
21:00
Gonsenheim
VS
Kaiserslautern II
21:00
Elversberg II
VS
Mechtersheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Lubeck II
VS
Oldenburger SV
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
Inter Türkspor Kiel
20:00
Eichede
VS
Todesfelde
20:00
Preußen Reinfeld
VS
Pansdorf

919 Armenia - Premier League

17:30
Shirak
VS
Banants

143 Austria - Tipico Bundesliga

20:30
Austria Wien
VS
St. Pölten
20:30
Wattens
VS
Admira
23:00
Ried
VS
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

16:30
Rapid Wien II
VS
Grazer AK

2453 Azerbaijan - Premier League

17:00
Qabala
VS
Neftçi
19:00
Zira
VS
Keşlə FK

556 Belgium - Pro League

19:30
Beerschot-Wilrijk
VS
Anderlecht
22:00
Zulte-Waregem
VS
Mechelen
00:15
Sporting Charleroi
VS
เกนท์
02:45
เกงค์
VS
Royal Excel Mouscron

556 Belgium - First Division B

22:00
Union Saint-Gilloise
VS
RWDM
02:00
Westerlo
VS
RFC Seraing

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Krupa na Vrbasu
VS
Velez
21:00
Sarajevo
VS
Olimpic Sarajevo
23:00
Siroki Brijeg
VS
Radnik Bijeljina

224 Bulgaria - Parva Liga

17:30
Cherno More
VS
Botev Vratsa
20:00
Beroe
VS
Montana
22:30
Lokomotiv Plovdiv
VS
CSKA 1948 Sofia

266 Croatia - 2. HNL

19:30
Orijent 1919
VS
Cibalia
19:30
Osijek II
VS
Solin

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Nea Salamis
VS
Omonia Nicosia
23:00
AEL
VS
Anorthosis
01:00
AEK Larnaca
VS
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Omonia Psevda
VS
EN THOI Lakatamia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Zbrojovka Brno
VS
Příbram
20:00
Baník Ostrava
VS
Slovácko
22:00
Zlín
VS
Viktoria Plzeň
00:30
Sparta Praha
VS
České Budějovice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

16:15
Viktoria Žižkov
VS
Lisen
19:30
Vlašim
VS
Dukla Praha

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:00
OB
VS
SønderjyskE
20:00
AaB
VS
Nordsjælland
22:00
AGF
VS
Midtjylland
00:00
Vejle
VS
Brøndby

320 Denmark - First Division

19:00
Fremad Amager
VS
HB Køge
21:00
Esbjerg
VS
Skive

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Tammeka
VS
Tulevik
18:00
Nõmme Kalju
VS
Flora
20:00
Levadia
VS
Paide

125 Greece - Super League

20:00
AEK Athens
VS
Larissa
22:15
Panaitolikos
VS
Aris
00:30
PAOK
VS
PAS Giannina

674 Hungary - OTP Bank Liga

23:00
MOL Vidi
VS
Diósgyőr

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

19:00
Szentlőrinc SE
VS
Budaörs
19:00
Soroksár SC
VS
Ajka
19:00
Békéscsaba
VS
Siófok
19:00
Dorogi
VS
Vasas
19:00
DEAC
VS
Szombathelyi Haladás
23:00
Csákvári TK
VS
Debrecen
23:00
Pécsi MFC
VS
Kaposvári Rákóczi
23:00
Kazincbarcika
VS
Szolnoki MÁV
23:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Szeged 2011
01:45
Győri ETO
VS
Gyirmót

1796 Iceland - Pepsideild

21:00
KR
VS
KA
21:00
ÍA
VS
Breidablik
00:00
Grótta
VS
FH
00:00
Víkingur Reykjavík
VS
Stjarnan
02:15
HK
VS
Fylkir
02:15
Valur
VS
Fjölnir

802 Israel - Ligat ha'Al

01:00
Hapoel Hadera
VS
Maccabi Tel Aviv
01:45
Beitar Jerusalem
VS
Maccabi Netanya

251 Italy - Serie B

21:00
Ascoli
VS
Virtus Entella
03:00
Reggina
VS
Pisa

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Rabotnicki
VS
Makedonija
19:00
Skendija 79
VS
Shkupi
19:00
Sileks
VS
Belasica
19:00
Akademija Pandev
VS
Pelister
19:00
Struga
VS
Renova

2756 Malta - Premier League

20:00
Balzan
VS
Floriana
00:15
Senglea Athletic
VS
Mosta

2756 Malta - First Division

20:00
Marsaxlokk
VS
Naxxar Lions
00:15
Qrendi
VS
Pembroke Athleta

2345 Moldova - National Division

21:00
Milsami
VS
Petrocub

998 Montenegro - Second League

19:00
Arsenal Tivat
VS
Jedinstvo
19:00
Kom
VS
Igalo
19:00
Grbalj
VS
Ibar
19:00
Berane
VS
Drezga
19:00
Bokelj
VS
Mornar

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

00:00
Odd
VS
Start
00:00
Kristiansund
VS
Mjøndalen
00:00
Haugesund
VS
Sandefjord
00:00
Sarpsborg 08
VS
Viking
02:00
Strømsgodset
VS
Bodø / Glimt

1578 Norway - Obos-Ligaen

21:00
Lillestrøm
VS
KFUM
21:00
Raufoss
VS
Tromsø

2 Poland - Ekstraklasa

18:30
Lech Poznań
VS
Raków Częstochowa
23:30
Cracovia Kraków
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

18:40
Odra Opole
VS
Górnik Łęczna
18:40
ŁKS Łódź
VS
Puszcza Niepołomice
18:40
Sandecja Nowy Sącz
VS
Radomiak Radom

20 Portugal - Taça De Portugal

18:00
Anadia
VS
Pinhalnovense
18:00
Espinho
VS
Gondomar
18:00
Os Limianos
VS
Fontinhas
18:00
Torreense
VS
Alverca
18:00
Fafe
VS
Vilar de Perdizes
18:00
Felgueiras 1932
VS
Tondela
18:00
Vilaverdense
VS
Olimpico do Montijo
21:30
Moncao
VS
Rio Ave
21:30
Beira-Mar
VS
ซานตาคลารา
21:30
Merelinense
VS
Moreirense
00:15
UD Oliveirense
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า
03:00
Vizela
VS
Boavista

155 Romania - Liga 1

22:00
Hermannstadt
VS
Astra
01:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
UTA Arad

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Sochi
20:30
Rotor Volgograd
VS
Ural
23:00
Rubin Kazan'
VS
Rostov

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Aberdeen

296 Serbia - Super Liga

22:00
Zlatibor Čajetina
VS
Bačka Palanka
23:30
Vojvodina
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Dinamo Vranje
VS
Radnički Sr. Mitrovica
19:00
Kabel Novi Sad
VS
Jagodina
19:00
Žarkovo
VS
Trajal Krusevac

401 Slovakia - Fortuna Liga

21:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Zlaté Moravce

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Aluminij
VS
Tabor Sežana
23:00
Domžale
VS
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

19:30
Dob
VS
Krško
19:30
Brežice
VS
Dekani
19:30
Smartno
VS
Radomlje
19:30
Bilje
VS
Rudar Velenje
19:30
Triglav
VS
Krka
19:30
Beltinci
VS
Brda Dobrovo
19:30
Fužinar
VS
NŠ Drava
19:30
Primorje
VS
Nafta

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
Sabadell
VS
พัลมาส
22:00
มาจอร์กา
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
00:15
เตเนริเฟ
VS
UD Logroñés
03:00
Ponferradina
VS
เรอัลซาราโกซา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:30
Elfsborg
VS
Helsingborg
20:30
AIK
VS
Örebro
20:30
Kalmar
VS
Djurgården
23:30
Hammarby
VS
มัลโม่
23:30
Östersunds FK
VS
Varberg BoIS

47 Sweden - Superettan

20:30
Västerås SK
VS
Örgryte
23:30
Akropolis
VS
Brage

47 Sweden - Ettan: North

21:00
Gefle
VS
IF Karlstad Fotboll
23:00
Berga
VS
IFK Luleå

47 Sweden - Ettan: South

20:00
Trollhättan
VS
Eskilsminne

62 Switzerland - Super League

22:00
Servette
VS
ลูกาโน
22:00
Sion
VS
Zürich
22:00
St. Gallen
VS
Lausanne Sport

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Hatayspor
VS
Rizespor
20:00
Göztepe
VS
Ankaragücü
20:00
คอนยาสปอร์
VS
Kasımpaşa
23:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
BB Erzurumspor
23:00
Antalyaspor
VS
Alanyaspor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Keçiörengücü
VS
Akhisar Belediyespor
20:00
Tuzlaspor
VS
Bandırmaspor
23:00
Adana Demirspor
VS
Eskişehirspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Minai
VS
Dnipro-1
22:00
Desna
VS
Lviv
00:30
Vorskla
VS
Kolos Kovalivka

86 Ukraine - Second League: Group A

17:00
Rubikon
VS
Podillya Khmelnytskyi
18:00
Obolon'-Brovar II
VS
Dinaz Vyshhorod
18:30
Volyn Lutsk II
VS
Bukovyna
19:00
Epitsentr Dunayivtsi
VS
Nyva Vinnytsya

44 Argentina - Superliga

07:30
Independiente
VS
Central Cordoba SdE
03:10
Estudiantes
VS
Aldosivi
05:20
Patronato
VS
Gimnasia La Plata

5 Brazil - Serie A

07:00
Goiás
VS
Palmeiras
02:00
São Paulo
VS
Vasco da Gama
02:00
Ceará
VS
Atlético Mineiro
04:15
Internacional
VS
Fluminense
04:15
Botafogo
VS
Fortaleza
06:30
Corinthians
VS
Grêmio

5 Brazil - Serie C

01:00
EC São José
VS
Londrina
01:00
Volta Redonda
VS
São Bento
04:00
Paysandu
VS
Ferroviário
06:00
Jacuipense
VS
Treze

80 Chile - Primera Division

20:30
Palestino
VS
La Serena
05:15
เอฟเวอร์ตัน
VS
Universidad Chile

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
América de Cali
VS
Atlético Nacional
06:05
Junior
VS
Deportes Tolima

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Leones FC
VS
Valledupar
04:00
Deportes Quindío
VS
Atlético Huila

1739 Costa Rica - Primera Division

00:00
Herediano
VS
Deportivo Saprissa

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Guayaquil City
VS
LDU Quito
01:15
Olmedo
VS
El Nacional
03:30
Deportivo Cuenca
VS
Aucas
06:00
Emelec
VS
Delfin

35008 El Salvador - Primera Division

07:30
Sonsonate
VS
Isidro Metapán
04:00
Atletico Marte
VS
Alianza
04:00
FAS
VS
Chalatenango
04:00
Firpo
VS
Municipal Limeño
04:00
Once Municipal
VS
Santa Tecla

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Comunicaciones
VS
Municipal
00:00
Antigua GFC
VS
Achuapa
02:05
Malacateco
VS
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Comunicaciones II
VS
Chimaltenango
00:00
Deportivo Reu
VS
Suchitepéquez
02:00
Plataneros
VS
Marquense

458 Mexico - Liga MX

08:00
Santos Laguna
VS
Pachuca
10:10
Guadalajara
VS
Necaxa

3990 Nicaragua - Primera Division

05:00
Jalapa
VS
Chinandega

1190 Paraguay - Division 1

04:30
Nacional Asunción
VS
Guaireña
06:45
Sportivo Luqueño
VS
Olimpia

158 Uruguay - Primera Division

07:45
Defensor Sporting
VS
Fénix
03:00
Nacional
VS
ลิเวอร์พูล
03:00
Boston River
VS
Danubio
03:00
Deportivo Maldonado
VS
Defensor Sporting
03:00
Rentistas
VS
Cerro
03:00
Cerro Largo
VS
Fénix
03:00
Wanderers
VS
Progreso
03:00
Peñarol
VS
Plaza Colonia
03:00
River Plate
VS
Torque
05:30
Peñarol
VS
Boston River

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

04:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์

146 South Africa - Premier League

20:30
Mamelodi Sundowns
VS
AmaZulu
20:30
Cape Town City
VS
Bloemfontein Celtic
20:30
Tshakhuma
VS
Baroka

1560 Congo - Super Ligue

19:30
Maniema Union
VS
Groupe Bazano
21:00
TP Mazembe
VS
Saint Eloi Lupopo
21:30
Sanga Balende
VS
AC Rangers
21:30
Vita Club
VS
Motema Pembe
21:30
Blessing
VS
Simba

468 Ghana - Premier League

22:00
Berekum Chelsea
VS
Asante Kotoko
22:00
Dreams
VS
Medeama
22:00
King Faisal
VS
Aduana Stars
22:00
Elmina Sharks
VS
Liberty Professionals
22:00
Karela
VS
Inter Allies

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Santoba
VS
ASFAG
06:00
Fello Star
VS
Ashanti GB

3677 Syria - Premier League

19:00
Shorta
VS
Wathba

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Kagera Sugar
VS
Mwadui
23:00
Young Africans
VS
Namungo

2568 Zambia - Super League

20:00
Nkana
VS
Zanaco

488 Iran - Azadegan League

18:15
Khouneh Be Khouneh Babol
VS
Esteghlal Mollasani
18:15
Arman Gohar
VS
Pars Jam Bushehr
18:30
Oxin Alborz
VS
Mes Kerman
18:30
Havadar
VS
Navad Urmia
18:30
Malavan
VS
Qashqai
18:30
Fajr Sepasi
VS
Khooshe Talaee Saveh
18:45
Shahin Bushehr
VS
Shahrdari Astara
19:00
Kheybar Khorramabad
VS
Chooka Talesh
19:00
Esteghlal Khuzestan
VS
Baderan

488 Iran - Persian Gulf Pro League

20:10
Paykan
VS
Padideh Khorasan

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Al Ahed
VS
Shabab Al Sahel
19:15
Tripoli
VS
Al Akhaa Al Ahli
19:15
Al Nejmeh
VS
Tadamon Sour

74505 Qatar - Premier League

21:30
Al Duhail
VS
Al Gharafa
23:45
Al Rayyan
VS
Al Kharitiyath
23:45
Al Arabi
VS
Al Sadd

15326 Bermuda - Premier League

02:00
Somerset Trojans
VS
PHC Zebras
02:00
Devonshire Cougars
VS
Robin Hood
02:00
Dandy Town Hornets
VS
St. George's Colts
02:00
North Village Rams
VS
SBRC

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Happy Valley
16:30
Kitchee
VS
Warriors

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Central & Western
VS
Hoi King
12:30
Dreams
VS
North District
12:30
Citizen AA
VS
Wong Tai Sin
14:30
South China
VS
Hong Kong FC
14:30
Sham Shui Po
VS
Eastern District
14:30
Wing Yee
VS
Dreams Metro Gallery
14:30
Shatin
VS
Yuen Long

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Goa
VS
Bengaluru

2817 New Zealand - Premiership

08:00
Hamilton Wanderers
VS
Auckland City
10:00
Eastern Suburbs
VS
Canterbury United

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

17:00
Suwon Bluewings
VS
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
20:00
Jeonbuk Motors
VS
Shanghai SIPG

919 Armenia - Armenian Cup

17:30
Lori
VS
BKMA

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
HV & CV Quick
VS
Dongen
20:00
Hoogland
VS
OFC Oostzaan
20:00
ADO '20
VS
Westlandia
20:00
USV Hercules
VS
GVV Unitas
20:00
Gemert
VS
DEM
20:30
HSC '21
VS
Groene Ster
20:30
OSS '20
VS
JOS Watergraafsmeer
20:30
EVV
VS
UNA
20:30
Blauw Geel '38
VS
Hollandia

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:30
Ganshoren
VS
Hamoir
20:30
US Givry
VS
Waremme
20:30
Warnant
VS
Jette
21:00
Acren
VS
Couvin-Mariembourg
21:00
Verlaine
VS
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Division 3: Group A

20:30
Merelbeke
VS
Dikkelvenne
20:30
Zelzate
VS
Oudenaarde
20:30
Voorwaarts Zwevezele
VS
Gullegem
21:00
Olsa Brakel
VS
Gent-Zeehaven
21:00
Westhoek
VS
Toekomst Menen
21:00
Sparta Petegem
VS
RFC Wetteren

556 Belgium - Division 3: Group B

20:30
Pepingen-Halle
VS
Sporting Hasselt
21:00
Diegem Sport
VS
Spouwen-Mopertingen
21:00
Eendracht Aalst
VS
Hoogstraten

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:30
Bambrugge
VS
Avanti
20:30
Lochristi
VS
Voorde Appelterre
20:30
Eppegem
VS
Sint-Niklaas

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

21:00
Eendracht Termien
VS
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:30
Stockel
VS
Ostiches
20:30
Binche
VS
Braine
20:30
Gosselies Sports
VS
PAC Buzet
21:00
Schaerbeek-Evere
VS
Stade Brainois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Herstal
VS
Gouvy
20:30
Huy
VS
Raeren-Eynatten
20:30
Aywaille
VS
Sprimont-Comblain
20:30
Mormont
VS
Wanze / Bas-Oha
21:00
Jodoigne
VS
Marloie Sport

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:30
Eendracht Zoersel
VS
Wezel
20:30
Vosselaar
VS
Berg en Dal
20:30
Bevel FC
VS
Oppuurs
20:30
Bornem
VS
Antonia
21:00
Rapid Leest
VS
Kalmthout

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
BX Brussels
VS
Kosova Schaerbeek
20:30
Stade Everois
VS
Sporting Bruxelles
20:30
Saint-Josse
VS
Genappe
20:30
Etterbeek
VS
Grez-Doiceau
20:30
Bodegem Kapelle United
VS
KV Tervuren-Duisburg
20:30
SC Aarschot
VS
Sporting Kampenhout
20:30
Grimbergen
VS
Liedekerke
21:00
Union Lasne-Ohain
VS
Walhain
21:00
Sportive Brainoise
VS
NSeth Berchem
21:00
Léopold
VS
Nivellois
21:00
Melsbroek
VS
Wambeek
21:00
Bertem-Leefdaal
VS
Linden

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:30
Hornu
VS
RAS Monceau
20:30
Snef-Tyber
VS
Gilly
20:30
Houdeng
VS
Ransart
20:30
Belœil
VS
Excelsior Biévène
20:30
Soignies Sports
VS
Péruwelz
21:00
Antoing
VS
Morlanwelz
21:00
Montignies
VS
Le Roeulx
21:00
Molenbaix
VS
Solre-sur-Sambre

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

21:00
Ethe Belmont
VS
Florenville
22:00
Meix-Devant-Virton
VS
RAC Saint-Mard

556 Belgium - Provincial-Namur

20:30
Fernelmont-Hemptinne
VS
Flavion-Morialmé
20:30
US Dinantaise
VS
ES de la Molignée
20:30
Biesme
VS
Malonne
20:30
Loyers
VS
Nismes
20:30
Chevetogne
VS
Grand-Leez
20:30
Andennais
VS
Spy
20:30
Ciney
VS
Condruzien

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:30
St-Joris Sleidinge
VS
Berlare
20:30
Ardennen
VS
Eendracht Zele
20:30
HO Kalken
VS
Elene-Grotenberge
20:30
Jong Zulte
VS
Latem
20:30
SK Denderhoutem
VS
Excelsior Mariakerke
20:30
Lokeren Doorslaar
VS
Drongen
21:00
Grembergen
VS
Dendermonde
21:00
Munkzwalm
VS
Eendracht Aalter

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

21:00
Oostnieuwkerke
VS
Blankenberge
21:00
Racing Waregem
VS
Rumbeke
21:00
Sassport Boezinge
VS
Lauwe
21:00
SC Zonnebeke
VS
Sparta Heestert

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Spartak Varna
VS
Ustrem Donchevo
19:00
Chernolomets
VS
Kubrat
19:00
Topolite
VS
Benkovski Byala

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Ethnikos Assias
VS
O Kormakitis
19:30
Oroklini / Troulloi
VS
Amathous
19:30
Omonia 29is Maiou
VS
Elpida Astromeritis

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

16:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Slovan Liberec II
16:15
Pardubice II
VS
Mlada Boleslav II
16:15
Admira Praha
VS
Sparta Praha II
16:30
Viktoria Plzen II
VS
Slavia Praha II
19:30
Sokol Zápy
VS
Teplice II
19:30
Sokol Brozany
VS
Jablonec II
19:30
Rakovnik
VS
Písek

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

19:30
Slavoj Mýto
VS
Sokol Lom

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

19:30
Dvůr Králové
VS
Sparta Kutná Hora
19:30
Kolín
VS
Čáslav
19:30
Sokol Libiš
VS
Benatky nad Jizerou
19:30
Kosmonosy
VS
Vysoke Myto
19:30
Náchod
VS
Poříčany
19:30
Hlinsko
VS
Trutnov

320 Denmark - 2. Division Group 1

19:00
Holstebro
VS
Sydvest

320 Denmark - 2. Division Group 2

19:00
Avarta
VS
Skovshoved
19:00
Slagelse B&I
VS
AB Tårnby

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Prix-lès-Mézières
VS
Saint-Louis Neuweg
20:30
Strasbourg II
VS
Raon l'Etape
20:30
Nancy II
VS
Sarre Union

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Apollon Paralimniou
VS
Orfeas Xanthi
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Iraklis Ampelokipon
20:00
Elpida Sapes
VS
Ampelokipon Drama
20:00
Evosmou
VS
Anagennisi Thalassias
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Aetos Orfani
20:00
Didymoteicho
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
Pandramaikos
VS
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Aris Avato
VS
Antheias-Aristinou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Fokikos
VS
Amvrysseas
20:00
Opountios
VS
Almyros
20:00
Diagoras Stefanovik
VS
Thiseas Agria
20:00
Nea Artaki
VS
Iraklis Psachna
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Atalanti

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Atromitos Palamas
VS
Oikonomos
20:00
Karitsa
VS
Ermis Amyntaio
20:00
Sellana
VS
Makedonikos Foufas
20:00
Iraklis Larissa
VS
Meteora
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Aetos Makrychoriou
20:00
Fikis
VS
Kozani
20:00
Elassona
VS
Dias Diou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
PAO Koufalion
VS
Ethnikos Giannitsa
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Aetos Varvaras
VS
Makedonikos Neapolis
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Agrotikos Asteras
20:00
Nea Kallikrateia
VS
Anagennisi Plagia
20:00
Thermaikos Thermis
VS
Niki Agkathia
20:00
Anagennisi Giannitsa
VS
PAOK Alexandreia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Acheron Kanalaki
VS
Thyella Katsikas
20:00
Preveza
VS
Missolonghi
20:00
Asteras Kalirachis
VS
Amvrakikos Loutrou
20:00
Agios Matthaios
VS
Lefkimmi
20:00
Panagriniakos
VS
Thyella Monastirakiou
20:00
Anagennisi Artas
VS
Tilikratis
20:00
Kerkyra
VS
M. Alexandros Kastorias

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Nafplio 2017
VS
PAO Rouf
20:00
Panarkadikos
VS
Atromitos Chiliomodi
20:00
Pangytheatikos
VS
Ermionidas-Ermis
20:00
Ermis Meligous
VS
Agios Ierotheos
20:00
Koronida Koiladas
VS
Aris Skalas
20:00
Kifisia
VS
Molaikos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Menfocsanak
VS
SC Sopron
17:00
Videoton II
VS
Nagyatadi FC
19:00
Bicskei
VS
III. Kerületi TUE
19:00
Érdi VSE
VS
BKV Előre
19:00
Nagykanizsai ULE
VS
Tatabánya
19:00
Komárom
VS
Balatonfuredi
19:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Puskás II
19:00
MTE 1904
VS
Veszprém
19:00
Gardony
VS
Szabadkikoto
19:00
Lipot SK
VS
Papai Perutz

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Pontedera
VS
Pro Patria
21:00
AlbinoLeffe
VS
Como
21:00
Juventus U23
VS
Pistoiese
21:00
Lecco
VS
Pergolettese
21:00
Lucchese
VS
Giana Erminio
21:00
Pro Vercelli
VS
Pro Sesto
22:30
Carrarese
VS
Olbia

251 Italy - Serie C: Girone B

20:00
Triestina
VS
Fermana
21:00
Matelica Calcio
VS
Cesena
21:00
Modena
VS
Südtirol
23:30
Arezzo
VS
Fano
23:30
FeralpiSalò
VS
Calcio Padova
23:30
Legnago Salus
VS
Imolese
23:30
Ravenna
VS
Sambenedettese
23:30
Virtus Verona
VS
Mantova
23:30
Vis Pesaro
VS
Carpi

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Catania
VS
Turris
20:30
Foggia
VS
Virtus Francavilla
21:00
Casertana
VS
Bari 1908
21:00
Catanzaro
VS
Cavese
21:00
Monopoli
VS
Vibonese
21:00
Paganese
VS
Bisceglie
23:30
Ternana
VS
Teramo

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Fossano
VS
Città di Varese
20:30
Saluzzo
VS
Sanremo
20:30
Sestri Levante
VS
Caronnese
20:30
Vado
VS
PDHAE
20:30
Arconatese
VS
PDHAE
20:30
Casale
VS
Pro Imperia
20:30
Castellanzese
VS
Bra
20:30
Fossano
VS
Chieri
20:30
Gozzano
VS
Derthona
20:30
Lavagnese
VS
Città di Varese
20:30
Legnano
VS
Sestri Levante
20:30
Saluzzo
VS
Borgosesia
20:30
Sanremo
VS
Caronnese
20:30
Vado
VS
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Seregno
VS
Vis Nova Giussano
20:30
Crema
VS
Breno
20:30
Tritium
VS
Caravaggio
20:30
Brusaporto
VS
Crema
20:30
Desenzano Calvina
VS
Tritium
20:30
Casatese
VS
Pontisola
20:30
Real Calepina
VS
Nibionnoggiono
20:30
Scanzorosciate
VS
Cavenago Fanfulla
20:30
Adrense
VS
Vis Nova Giussano
20:30
Villa d'Almè
VS
Caravaggio
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Sona
20:30
Seregno
VS
Breno

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Adriese
VS
Cjarlins Muzane
20:30
Montebelluna
VS
Belluno
20:30
Cartigliano
VS
Campodarsego
20:30
Mestre
VS
Trento Calcio 1921
20:30
Trento Calcio 1921
VS
Montebelluna
20:30
Ambrosiana
VS
Caldiero Terme
20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Campodarsego
20:30
Belluno
VS
Luparense
20:30
Chions
VS
Cartigliano
20:30
Cjarlins Muzane
VS
Virtus Bolzano
20:30
Delta Calcio Rovigo
VS
Adriese
20:30
Este
VS
Manzanese
20:30
Clodiense
VS
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Union Feltre
VS
Mestre

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Prato
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Aglianese
VS
Correggese
20:30
Bagnolese
VS
Sasso Marconi Zola
20:30
Corticella
VS
Progresso
20:30
Fiorenzuola
VS
Sammaurese
20:30
Forlì
VS
Real Forte Querceta
20:30
Marignanese
VS
Lentigione
20:30
Prato
VS
Mezzolara
20:30
Pro Livorno
VS
Rimini
20:30
Seravezza
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Sporting Trestina
VS
Scandicci
20:30
Flaminia
VS
Montespaccato
20:30
Foligno
VS
Montevarchi Calcio
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Lornano Badesse
20:30
Pianese
VS
Sporting Trestina
20:30
Sangiovannese
VS
Grassina
20:30
Robur Siena
VS
Gavorrano
20:30
Sinalunghese
VS
San Donato Tavarnelle
20:30
Tiferno Lerchi
VS
Cannara
20:30
Trastevere
VS
Scandicci

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Giulianova
VS
CynthiAlbalonga
20:30
San Nicolò
VS
Aprilia
20:30
Vastese
VS
Olympia Agnonese
20:30
Aprilia
VS
Porto Sant'Elpidio
20:30
Atletico
VS
FC Rieti
20:30
Castelfidardo Calcio
VS
Tolentino
20:30
Castelnuovo Vomano
VS
San Nicolò
20:30
Campobasso
VS
Vastogirardi
20:30
Matese
VS
Vastese
20:30
Montegiorgio
VS
Recanatese
20:30
Olympia Agnonese
VS
Giulianova
20:30
Pineto
VS
CynthiAlbalonga

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Cassino
VS
Muravera
20:30
Nola 1925
VS
Nuova Monterosi
20:30
SSC Giugliano
VS
Carbonia
20:30
Afragolese
VS
Muravera
20:30
Carbonia
VS
Latte Dolce
20:30
Cassino
VS
SSC Giugliano
20:30
Lanusei
VS
Team Nuova Florida
20:30
Latina
VS
Arzachena
20:30
Nuova Monterosi
VS
Nocerina
20:30
Sassari Torres
VS
Nola 1925
20:30
Savoia
VS
Gladiator
20:30
Vis Artena
VS
Insieme Formia

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Puteolana Internapoli
VS
Team Altamura
20:30
Lavello
VS
Audace Cerignola
20:30
Nardò
VS
Casarano
20:30
Portici
VS
Gravina
20:30
Taranto
VS
Brindisi
20:30
Picerno
VS
Portici
20:30
Brindisi
VS
Lavello
20:30
Casarano
VS
Francavilla
20:30
Città di Fasano
VS
Fidelis Andria
20:30
Gravina
VS
Team Altamura
20:30
Nardò
VS
Taranto
20:30
Puteolana Internapoli
VS
Audace Cerignola
20:30
Aversa Normanna
VS
Molfetta Calcio
20:30
Sorrento
VS
US Bitonto

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Roccella
VS
Troina
20:30
Castrovillari
VS
Biancavilla
20:30
Dattilo
VS
ACR Messina
20:30
FC Messina
VS
Cittanovese
20:30
Gelbison
VS
Acireale
20:30
Paternò
VS
Città Di Sant’Agata
20:30
Santa Maria Cilento
VS
Troina
20:30
Roccella
VS
Marina di Ragusa
20:30
Rotonda
VS
Licata
20:30
San Luca
VS
Rende

1578 Norway - 2. Division

20:30
Brattvåg
VS
Skeid

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Garbarnia Kraków
VS
Pogoń Siedlce
18:00
Śląsk Wrocław II
VS
Polkowice
19:00
Stargard Szczeciński
VS
Znicz Pruszków
19:00
SKRA Częstochowa
VS
Olimpia Grudziądz
20:00
Bytovia Bytów
VS
Sokół Ostróda
21:00
Wigry Suwałki
VS
Katowice
01:00
Motor Lublin
VS
Hutnik Krakow

20 Portugal - 2. Division: Group B

18:00
Rio Ave II
VS
Pevidem
18:00
Berço
VS
Tirsense

20 Portugal - 2. Division: Group D

18:00
Valadares Gaia
VS
Lusitano FCV
18:00
Lusitania FC Lourosa
VS
Águeda

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:00
Oliveira Hospital
VS
Condeixa
18:00
Mortágua
VS
Carapinheirense
18:00
Sertanense
VS
Benfica Castelo Branco

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Pêro Pinheiro
VS
União Santarém

20 Portugal - 2. Division: Group H

18:00
Lagos
VS
Juventude Evora
18:00
Moura
VS
Moncarapachense
18:00
Olhanense
VS
Vitória FC

155 Romania - 3. Liga: Series 1

19:00
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
Paşcani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
Recolta Gheorghe Doja
VS
Olteniţa

296 Serbia - Srpska Liga - East

17:00
Car Konstantin
VS
Radan
17:00
SFS Borac
VS
Kablovi Zaječar
17:00
Radnički Svilajnac
VS
Trstenik PPT
19:00
Vlasina
VS
Župa
19:00
Buducnost Popovac
VS
Jedinstvo Paraćin

296 Serbia - Srpska Liga - West

19:00
Jošanica
VS
Sumadija Arandelovac
19:00
Sušica
VS
Bane Raska

32 Spain - Segunda B - Group 1

18:00
Celta de Vigo II
VS
Zamora
18:00
Langreo
VS
Covadonga
22:00
Unionistas de Salamanca
VS
Coruxo
23:00
Pontevedra
VS
Salamanca CF UDS
23:00
Guijuelo
VS
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา

32 Spain - Segunda B - Group 2

18:00
Real Sociedad II
VS
Real Unión
18:00
Tarazona
VS
Haro
22:30
Deportivo Alaves II
VS
Amorebieta
23:00
Leioa
VS
Athletic Club II
23:00
Barakaldo
VS
Arenas de Getxo
23:00
SD Logroñés
VS
CD Calahorra
23:00
Izarra
VS
Ejea

32 Spain - Segunda B - Group 3

18:00
Prat
VS
Badalona
18:00
Llagostera-Costa Brava
VS
Espanyol II
18:00
Hércules
VS
Orihuela
18:00
Valencia II
VS
UD Ibiza
18:00
Peña Deportiva
VS
La Nucia
22:30
Alcoyano
VS
Levante II
23:00
L'Hospitalet
VS
Barcelona II

32 Spain - Segunda B - Group 4

17:00
Cadiz II
VS
Marino
18:00
Las Palmas II
VS
San Fernando CD
18:00
Recreativo Huelva
VS
Linense
18:00
Sanluqueño
VS
Marbella
18:00
Algeciras
VS
Tamaraceite
23:00
Lorca Deportiva
VS
Yeclano
23:00
El Ejido
VS
Granada II

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Deportivo La Coruña II
VS
As Pontes
18:00
Viveiro
VS
Silva
18:00
Somozas
VS
Paiosaco
22:30
Fisterra
VS
Arzúa
22:30
Pontellas
VS
Arosa
22:30
Ribadumia
VS
UD Ourense
22:30
Arenteiro
VS
Alondras
22:30
Ourense CF
VS
Estradense
23:00
Bergantiños
VS
Polvorín
23:00
Agrupación Estudiantil
VS
Villalbés
23:00
Rápido Bouzas
VS
Barco
23:00
Choco
VS
Atios

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Real Avilés
VS
Llanera
18:00
Navarro
VS
Mosconia
18:00
Llanes
VS
Urraca
18:00
Valdesoto
VS
Tuilla
18:30
Ceares
VS
Gijon Industrial
21:45
Avilés Stadium
VS
Caudal
21:45
Colunga
VS
San Martin
22:30
L'Entregu
VS
Condal

32 Spain - Tercera - Group 3

17:30
Revilla
VS
Barquereño
18:00
Racing Santander II
VS
Atlético Albericia
21:30
Torina
VS
Escobedo
22:30
Selaya
VS
Castro
23:00
Textil Escudo
VS
Cayon
23:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 4

17:30
Somorrostro
VS
Tolosa
17:30
Basconia
VS
San Ignacio
23:00
CD Vitoria
VS
Durango

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
San Cristobal
VS
Castelldefels
18:00
Europa
VS
Valls
18:00
Pobla Mafumet
VS
Montañesa
18:00
Girona II
VS
Peralada
18:00
Granollers
VS
Horta
18:00
Cerdanyola del Vallès
VS
Sants
18:30
Figueres
VS
Vilassar Mar
22:30
Grama
VS
Banyoles

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
Intercity
VS
Jove Espanol
17:45
Villajoyosa
VS
Novelda
18:00
Villarreal III
VS
Vilamarxant
22:30
Silla
VS
RC Catarroja
00:00
Hércules II
VS
Elche II
00:00
Crevillente
VS
Eldense

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Torrejón
VS
Complutense
17:30
Atlético de Pinto
VS
Alcorcón II
17:30
Parla
VS
El Álamo
17:30
Trival Valderas
VS
Leganés II
18:00
Santa Ana
VS
Pozuelo Alarcón
18:00
Móstoles
VS
Carabanchel
18:30
Villanueva del Pardillo
VS
Moratalaz
22:00
Alcobendas Sport
VS
San Fernando de Henares
22:00
RSD Alcalá
VS
Rayo Vallecano II
00:00
Real Aranjuez
VS
Móstoles CF
00:30
Flat Earth
VS
Unión Adarve

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Real Burgos
VS
Beroil Bupolsa
21:45
Numancia II
VS
Real Ávila
22:00
Atlético Tordesillas
VS
La Bañeza
23:00
Cristo Atlético
VS
Bembibre
23:00
Arandina
VS
Burgos Promesas
23:00
Gimnástica Segoviana
VS
Almazán

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Huétor Vega
VS
Polideportivo Almería
18:00
Maracena
VS
Ciudad de Torredonjimeno
18:00
Union Estepona
VS
Vélez
18:15
Alhaurino
VS
At. Malagueño
18:30
Melilla CD
VS
Alhaurín
22:30
Almería II
VS
Loja
23:00
Torreperogil
VS
Real Jaén
23:00
Motril
VS
Antequera
23:30
Mancha Real
VS
Atlético Porcuna

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Lebrijana
VS
Arcos
18:00
Rota
VS
Ceuta
18:00
Xerez Deportivo
VS
Xerez
18:00
Los Barrios
VS
Conil
18:00
Cabecense
VS
Antoniano
18:00
Castilleja
VS
San Roque de Lepe
18:00
Coria CF
VS
Lucena
18:00
Utrera
VS
Puente Genil
18:00
Córdoba II
VS
La Palma
23:00
Pozoblanco
VS
Gerena

32 Spain - Tercera - Group 11

18:30
Formentera
VS
Alcúdia
22:00
Soller
VS
Constància

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Tenisca
VS
Buzanada
19:00
Atlético Paso
VS
Ibarra
19:00
Mensajero
VS
Vera
19:00
Tenerife II
VS
Santa Úrsula
19:00
La Cuadra
VS
Las Palmas III
19:00
Gran Tarajal
VS
Lanzarote

32 Spain - Tercera - Group 13

17:00
Real Murcia II
VS
EDMF Churra
17:30
Huércal-Overa
VS
La Union Atletico
17:30
Olímpico Totana
VS
Plus Ultra
17:30
Minerva
VS
Los Garres
18:00
Mazarrón FC
VS
Muleño
18:00
El Palmar
VS
Águilas CF
22:00
Cartagena FC
VS
Cartagena II
22:00
Deportiva Minera
VS
Lorca
22:30
CAP Ciudad de Murcia
VS
Mar Menor
22:30
Atlético Pulpileño
VS
Bullense

32 Spain - Tercera - Group 14

18:00
Calamonte
VS
Montijo
18:00
Miajadas
VS
Fuente Cantos
18:00
Olivenza
VS
Diocesano
18:00
Trujillo
VS
RCP Valverdeno
18:00
Azuaga
VS
Jerez
18:15
Campanario
VS
Valdivia
22:30
UP Plasencia
VS
Moralo
22:30
Lobón
VS
CD Coria
22:30
Chinato
VS
Extremadura UD II
23:00
Arroyo
VS
Cacereño

32 Spain - Tercera - Group 16

18:00
Vianés
VS
Berceo
18:00
Varea
VS
Oyonesa
18:00
Racing Rioja
VS
Logroñés II
22:00
Alberite
VS
Yague
22:30
Pradejon
VS
River Ebro
23:00
Alfaro
VS
Arnedo
23:00
CDFC La Calzada
VS
Villegas
23:00
Tedeón
VS
Casalarreina
23:00
Náxara
VS
Calahorra II

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Brea
VS
Barbastro
18:00
Atletico Monzon
VS
CDJ Tamarite
18:00
Belchite 97
VS
Valdefierro
18:00
Sabiñánigo
VS
Villanueva CF
18:00
Calamocha
VS
Sariñena
21:30
Robres
VS
Cuarte Industrial
22:30
Fraga
VS
Cariñena
22:30
Binéfar
VS
Illueca
22:30
Borja
VS
Épila
22:30
Utebo
VS
Almudévar
23:00
Teruel
VS
Huesca II
00:00
San Juan de Mozarrifar
VS
Real Zaragoza II

32 Spain - Tercera - Group 18

18:00
Conquense
VS
Madridejos
18:00
Azuqueca
VS
Tarancón
22:30
Manzanares
VS
Almansa
23:00
Ciudad Real
VS
Calvo Sotelo
00:30
Huracán Balazote
VS
La Roda

5 Brazil - Baiano 2

01:00
Colo Colo
VS
Barcelona BA
01:00
UNIRB
VS
Teixeira de Freitas
01:00
Jequié
VS
ABPN Canaã

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Artsul
VS
Serra Macaense

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
Araucária
VS
Maringá
01:30
Azuriz
VS
Apucarana

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Racing Club Haitien
VS
Racing des Gônaïves
03:00
Triomphe Liancourt
VS
Mirebalais
03:00
Ouanaminthe
VS
Baltimore
03:00
Juventus Hai
VS
Capoise
03:00
Arcahaie
VS
Don Bosco
05:00
FICA
VS
América des Cayes
05:00
Tempête
VS
Cosmopolites

3347 San Marino - Campionato

21:00
San Giovanni
VS
Fiorentino
21:00
Faetano
VS
Cailungo
21:00
Domagnano
VS
Pennarossa

2454 Albania - 1st Division

20:00
Flamurtari
VS
Besa Kavajë

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Këlcyra
VS
Butrinti Sarandë
20:00
Bulqiza
VS
Ada Velipojë
20:00
Sopoti Librazhd
VS
Gramshi
20:00
Mirdita
VS
Shkumbini Peqin
20:00
Klosi
VS
Shënkolli
20:00
Tërbuni Pukë
VS
Valbona
20:00
Luzi 2008
VS
Iliria Fushë-Krujë

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Bahia U20
VS
Atletico-MG U20
01:00
Flamengo RJ U20
VS
Chapecoense-SC U20
01:00
Goias U20
VS
Botafogo U20
01:00
Gremio U20
VS
Ceará U20
01:00
Internacional U20
VS
Vasco U20
01:00
Vitoria U20
VS
América Mineiro U20
02:00
Santos U20
VS
Sao Paulo U20
04:00
Palmeiras U20
VS
Fluminense U20

98 Australia - Npl Queensland

15:00
Olympic
VS
Gold Coast Knights

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Tienen
VS
Rupel Boom
21:00
URSL Visé
VS
Sint-Eloois-Winkel

11 Germany - Junioren Bundesliga

19:00
Kaiserslautern U19
VS
Eintracht Frankfurt U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:30
Juventus U19
VS
Lazio U19
18:30
Sampdoria U19
VS
Bologna U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Leczna W
VS
Mks Olimpia Szczecin W
18:00
Rolnik Biedrzychowice
VS
Bydgoszcz

2 Poland - Central Youth League

17:00
Arka Gdynia U18
VS
Cracovia U18
18:00
Lech Poznan U18
VS
Lechia Gdańsk U18
18:00
Korona Kielce U18
VS
SMS Łódź U18
18:15
Zaglebie U18
VS
Pogon Szczecin U18

65437 Panama - Lpf

03:00
Atlético Chiriquí
VS
Costa del Este
06:00
Alianza
VS
Árabe Unido

122 Kosovo - Superliga

19:00
Prishtina
VS
Trepça'89
19:30
KF Ballkani
VS
KF Llapi

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Luzern II
VS
Bassecourt
21:00
Delémont
VS
Biel-Bienne
21:00
Langenthal
VS
Zug
21:00
Kosova
VS
Gossau
22:00
Olympique de Genève
VS
Lancy
22:00
Lausanne II
VS
Young Boys II

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Rodange
VS
UNA Strassen
22:00
Differdange 03
VS
Racing
22:00
Jeunesse d'Esch
VS
Wiltz
22:00
Hostert
VS
F91 Dudelange
22:00
Etzella Ettelbrück
VS
RM Hamm Benfica
22:00
Victoria Rosport
VS
Progrès Niedercorn
22:00
Mondorf-les-Bains
VS
UT Pétange
22:00
Swift Hesperange
VS
Fola Esch

143 Austria - Regionalliga: Ost

22:30
Admira II
VS
Wiener Viktoria

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
ASPL 2000
VS
La Cure Sylvester

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Athletic Club W
VS
Atletico Granadilla
18:00
Huelva W
VS
Eibar W
18:00
Rayo Vallecano W
VS
Madrid CFF
18:00
Logroño W
VS
Espanyol W
18:00
Santa Teresa W
VS
Levante W
22:15
Deportivo de La Coruña W
VS
Atletico Madrid W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

22:00
Grasshopper W
VS
Lugano W

556 Belgium - Super League Women

21:00
White Star Woluwé W
VS
RSC Anderlecht W

17 France - Division 1 Women

20:30
Paris W
VS
Bordeaux W

674 Hungary - Nb I Women

20:00
Diósgyőri VTK W
VS
Astra Hungary W

119 Georgia - Liga 3

16:00
Saburtalo II
VS
Kolkheti Poti

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
Riudoms W
VS
Igualada W
17:30
Mulier W
VS
Castejón W
17:30
Zamora Amigos Duero W
VS
Madrid III W
17:30
Atlético de Aspe W
VS
Lorca W
18:00
Umia W
VS
Viajes Interrías W
18:00
Victoria CF W
VS
Victoria FC W
18:00
Sárdoma W
VS
Mos W
18:00
Oceja W
VS
Gijón FF W
18:00
Castro W
VS
Sporting Gijón II W
18:00
UD Logroñés W
VS
Logroño II W
18:00
Atlético Revellín W
VS
Osasuna II W
18:00
San Ignacio W
VS
Aurrerá de Vitoria W
18:00
Hispalis W
VS
Cáceres II W
18:00
Almería W
VS
Castuera W
18:00
Tres Cantos W
VS
DNS de Belen W
18:00
Discobolo-La Torre W
VS
CFF Albacete W
18:00
Murcia Féminas W
VS
Marítim W
18:00
SMX Athletic Murcia W
VS
Mislata W
18:30
San Miguel W
VS
Real Betis II W
18:30
León FF W
VS
Getafe W
18:30
Villarreal II W
VS
Elche W
18:45
Valencia III W
VS
Albacete II W
19:00
San Pío X
VS
Dinamo Guadalajara W
20:00
Llamoro W
VS
Juventud San Sebastián W
20:00
Tarsa W
VS
San Antonio Pilar W
20:30
Sant Gabriel W
VS
Balears W
21:00
Rayo Vallecano II W
VS
Torrelodones W
22:00
Zaragoza II W
VS
Girona W
22:00
Levante Las Planas W
VS
Huesca W
22:00
Málaga II W
VS
Cádiz W
22:30
Vic Riuprimer W
VS
Europa W
23:00
Mérida AD W
VS
Badajoz W

32 Spain - Spain Youth League

15:30
Rusadir U19
VS
Dos Hermanas SA U19
18:00
Choco U19
VS
Pabellón Ourense U19
18:00
Racing Ferrol U19
VS
Celta de Vigo U19
18:00
Lugo U19
VS
Calasanz U19
18:00
Sporting Gijón U19
VS
Tropezón U19
18:00
Numancia U19
VS
Pamplona U19
18:00
AD San Juan U19
VS
Mutilvera U19
18:00
Txantrea U19
VS
Tudelano U19
18:00
Penya Arrabal U19
VS
Barcelona U19
18:00
Alzira U19
VS
Torre Levante U19
18:00
Castellón U19
VS
Levante U19
18:00
San Félix U19
VS
Vázquez Cultural U19
18:30
Calavera U19
VS
Sevilla U19
21:30
Leganés U19
VS
Santa Marta U19
22:00
Alcorcón U19
VS
Burgos CF U19
22:00
Getafe U19
VS
Real Valladolid U19
22:00
Córdoba U19
VS
Séneca U19
23:00
Real Madrid U19
VS
Rayo Majadahonda U19
23:00
Cultural Leonesa U19
VS
Trival Valderas U19

251 Italy - Coppa Italia Women

20:00
Lazio W
VS
Inter Milano
20:30
Verona W
VS
Florentia W
20:30
San Marino Academy
VS
Fiorentina W
20:30
Zaccarria W
VS
Empoli W
20:30
Bari W
VS
Juventus W
20:30
Orobica W
VS
AC Milan W
00:00
นาโปลี
VS
Sassuolo W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Ethnikos Piraeus
VS
Panionios
20:00
Marko
VS
Ilioupoli
20:00
Aittitos Spata
VS
Moschato
20:00
Charavgiakos
VS
Fostiras
20:00
Proodeftiki
VS
Ano Meras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

20:00
Aias Salamina
VS
Asteras Varis
20:00
Karavas
VS
Pythagoras Karlovasi
20:00
Keratsini
VS
Thyella Diastavroseos
20:00
Aiolikos
VS
Aetos Loutron
20:00
Mikrasiatiki
VS
Panelefsiniakos
20:00
Akratitos
VS
Pyliou

5 Brazil - Brasileiro Women

06:00
Kindermann-Avaí
VS
Corinthians

155 Romania - Liga 2

16:00
Aerostar Bacău
VS
Rapid Bucuresti

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
Osvaldo Cruz
VS
Independente SP
20:00
XV de Jaú
VS
Bandeirante SP
01:00
Itararé
VS
Jabaquara
01:00
Itapirense
VS
São José EC

227 Russia - Premier League Women

18:00
CSKA Moscow W
VS
Lokomotiv Moscow W
19:00
Zvezda 2005 W
VS
Ryazan VDV W
19:00
Yenisey W
VS
Chertanovo W
19:00
Krasnodar W
VS
Zenit W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
เบนฟิกา
VS
Monte Carlo
20:00
Polícia
VS
Lun Lok

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Europa FC
VS
Mons Calpe
00:30
Lincoln Red Imps
VS
Boca Gibraltar

479 Japan - Japan Football League

11:00
Osaka
VS
Nara Club
11:00
Biwako Shiga
VS
Tokyo Musashino City
11:00
Iwaki
VS
Veertien Mie
11:00
Kochi United
VS
Reinmeer Aomori

49477 ไทยลีก 3

15:45
Siam
VS
Grakcu Sai Mai United
15:45
ม.ธนบุรี
VS
Bangkok
15:45
Kohkwang
VS
Kabin United
15:45
Rayong United
VS
ACDC
15:45
Royal Thai Fleet
VS
Bankhai United
15:45
Kamphaeng Phet
VS
Maejo United
15:45
Nan
VS
See Kwae
15:45
Northern Tak United
VS
Chiangrai
15:45
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Ubon Ratchathani
16:00
Welfare Royal Air Force
VS
Chamchuri United
16:00
North Bangkok University
VS
Samut Prakan
16:00
Chiangrai Lanna
VS
Lamphun Warrior
16:00
Surin Sugar
VS
Khonkaen Mordindang
16:00
Krabi
VS
Surat Thani FC
16:00
Nara United
VS
Patong City
16:00
Hua Hin City
VS
Kanjanapat Group
16:00
Saraburi United
VS
Pathum Thani University
17:00
Raj Pracha
VS
Ang Thong
18:00
Huai Thalaeng United
VS
Mahasarakham United
18:00
Trang
VS
Nakhon Si Thammarat