lsm99

ตารางบอล 24 พ.ย. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

00:55
คราสโนดาร์
VS
เซบีย่า
00:55
แรนส์
VS
เชลซี
03:00
ลาซิโอ
VS
เซนิต
03:00
ดอร์ทมุนด์
VS
คลับ บรูกก์
03:00
ยูเวนตุส
VS
เฟเรนซ์วารอส
03:00
ดินาโมเคียฟ
VS
บาร์เซโลน่า
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
03:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
อิสตันบูล บีบี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:00
ลูตัน ทาวน์
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
02:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:00
สโตกซิตี
VS
นอริชซิตี
02:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
02:45
บาร์นสลีย์
VS
เบรนท์ฟอร์ด
02:45
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
03:00
บอร์มัธ
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

01:00
จิลลิ่งแฮม
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
02:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
ฮัลล์ซิตี
02:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
02:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
02:00
พอร์ตสมัท
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:00
โรชเดล
VS
Northampton Town
02:00
Swindon Town
VS
ลินคอล์น ซิตี้
02:00
วีแกนแอทเลติก
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
02:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
แบล็กพูล

462 อีเอฟแอลลีกทู

02:00
Barrow
VS
Oldham Athletic
02:00
Cheltenham Town
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
02:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
กริมสบี้ ทาวน์
02:00
Exeter City
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:00
Leyton Orient
VS
Bradford City
02:00
Mansfield Town
VS
Harrogate Town
02:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Walsall
02:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
มอร์แคมป์
02:00
สคันธอร์ป
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
02:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:00
Stevenage
VS
Port Vale
02:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

00:45
Jong PSV
VS
Jong Utrecht

462 England - National League

02:00
Altrincham
VS
Bromley
02:00
Barnet
VS
Hartlepool United
02:45
Wrexham
VS
Sutton United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

02:00
Gateshead
VS
Gloucester City
02:00
Hereford
VS
York City
02:45
Kidderminster Harriers
VS
Alfreton Town
02:45
Darlington
VS
Bradford Park Avenue
02:45
Kettering Town
VS
Guiseley
02:45
Leamington
VS
Fylde
02:45
Farsley Celtic
VS
Chester

462 England - Professional Development League

20:00
Bristol City U23
VS
Ipswich U23
20:00
Colchester U23
VS
Queens Park Rangers U23
21:00
Barnsley U23
VS
Birmingham U23
22:00
Swansea City U23
VS
Charlton U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

02:45
Bishop's Stortford
VS
Bowers & Pitsea
02:45
Leatherhead
VS
Bognor Regis Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:30
Maldon & Tiptree
VS
Coggeshall Town
02:45
Hullbridge Sports
VS
Dereham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:30
Daventry Town
VS
St Neots Town
02:45
Thame
VS
Yaxley FC
02:45
Biggleswade
VS
AFC Kempston Rovers

462 England - Non League Div One: Northern North

02:45
Marine
VS
Brighouse Town
02:45
Ramsbottom United
VS
Workington

462 England - Non League Div One: Isthmian South

02:45
Ashford Town (Middlesex)
VS
Hertford Town
02:45
Chertsey Town
VS
Barking
02:45
Tooting & Mitcham United
VS
Bracknell Town
02:45
Uxbridge
VS
Northwood

462 England - Non League Div One: Northern South

02:45
Wisbech Town
VS
Ilkeston Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

02:45
Moneyfields
VS
Bideford
02:45
Frome Town
VS
Larkhall Athletic

462 England - Non League Premier: Northern

02:45
Stalybridge Celtic
VS
Mickleover Sports
02:45
Lancaster City
VS
Gainsborough Trinity
02:45
Morpeth Town
VS
United of Manchester
02:45
Nantwich Town
VS
Atherton Collieries
02:45
Hyde United
VS
Whitby Town
02:45
Stafford Rangers
VS
Warrington Town
02:45
Ashton United
VS
Grantham Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

02:30
Bromsgrove Sporting
VS
Peterborough Sports
02:30
Hednesford Town
VS
St Ives Town
02:30
Royston Town
VS
Barwell
02:45
AFC Rushden & Diamonds
VS
Alvechurch
02:45
Banbury United
VS
Leiston
02:45
Coalville Town
VS
Lowestoft Town
02:45
Kings Langley
VS
Tamworth
02:45
Rushall Olympic
VS
Needham Market
02:45
Stratford Town
VS
Nuneaton Town

11 Germany - 3. Liga

01:00
Wehen Wiesbaden
VS
Meppen
01:00
Uerdingen
VS
Hallescher FC
01:00
Verl
VS
1860 München
01:00
Waldhof Mannheim
VS
MSV Duisburg
01:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Saarbrücken

11 Germany - Regionalliga: Südwest

01:00
Balingen
VS
Kickers Offenbach

143 ออสเตรียลีก1

00:00
Kapfenberger SV
VS
Austria Lustenau

143 Austria - Austrian Cup

02:25
Sturm Graz
VS
Wacker Innsbruck

556 Belgium - Pro League

23:00
Waasland-Beveren
VS
KV Oostende

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:00
Ludogorets II
VS
Sportist Svoge

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

19:00
Sportist Svoge
VS
ลูโดโกเรต์ส

266 Croatia - 1. HNL

23:00
Lokomotiva Zagreb
VS
Hajduk Split

2405 Estonia - Meistriliiga

23:00
Legion
VS
Kuressaare
23:00
Trans
VS
Tallinna Kalev

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

01:00
Grenoble Foot 38
VS
Nancy

17 France - National

23:30
Cholet
VS
Bastia-Borgo
00:00
Quevilly Rouen
VS
Stade Briochin
00:00
Red Star
VS
Avranches
00:00
Villefranche
VS
Sète
01:00
Annecy
VS
Lyon Duchère
02:45
Orléans
VS
Boulogne

802 Israel - Ligat ha'Al

23:00
Hapoel Haifa
VS
Bnei Yehuda
00:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Hapoel Tel Aviv
01:00
Hapoel Kfar Saba
VS
Maccabi Haifa

802 Israel - State Cup

17:00
Ironi Tiberias
VS
Hapoel Herzliya
18:30
Hapoel Bu'eine
VS
Robi Shapira
18:30
Tzeirey Taibe
VS
Hapoel Bnei Pardes
18:45
Maccabi Kabilio Jaffa
VS
Hapoel Bikat Hayarden

251 โกปปาอีตาเลีย

20:30
สปาล
VS
Monza

2756 Malta - Premier League

01:30
Valletta
VS
Sirens

2345 Moldova - National Division

22:00
Codru Lozova
VS
Floreşti

491 Northern Ireland - Premiership

02:45
Linfield
VS
Glentoran
02:45
Cliftonville
VS
Ballymena United

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

01:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Brann

2 Poland - Ekstraklasa

00:00
Podbeskidzie
VS
Zagłębie Lubin

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

02:00
Hibernian
VS
St. Johnstone

1161 Scotland - Championship

02:00
Hearts
VS
Alloa Athletic

1161 Scotland - League One

02:00
Dumbarton
VS
Falkirk

401 Slovakia - 2. Liga

18:30
Slovan Bratislava II
VS
Žilina II
18:30
Poprad
VS
Podbrezová

1638 Slovenia - 1. SNL

22:00
Koper
VS
Bravo
00:00
Gorica
VS
Mura

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

01:00
Castellón
VS
อัลกอร์กอน
01:00
คิโรน่า
VS
มาลากา
03:30
ลูโก
VS
เรอัล โอเบียโด้

62 Switzerland - Challenge League

01:00
Chiasso
VS
Neuchâtel Xamax
01:00
Winterthur
VS
Stade Lausanne-Ouchy

404 Turkey - Turkish Cup

17:00
Gençlerbirliği
VS
Kırşehir Belediyespor
18:30
Osmanlıspor
VS
Muğlaspor
18:30
Boluspor
VS
Kahramanmaraşspor
18:30
Giresunspor
VS
Niğde Belediyespor
19:00
Denizlispor
VS
Turgutluspor
21:00
Fatih Karagümrük
VS
Erokspor
23:00
Adanaspor
VS
Sakaryaspor
23:00
Bursaspor
VS
1922 Konyaspor Kulübü
01:00
Fenerbahçe
VS
Sivas Belediyespor

44 Argentina - Superliga

07:15
Newell's Old Boys
VS
Talleres Córdoba

5 Brazil - Serie B

02:30
Paraná
VS
Guarani
05:15
CSA
VS
Operário PR
05:15
Ponte Preta
VS
Oeste
05:15
Confiança
VS
Cuiabá

80 Chile - Primera Division

07:30
Unión Española
VS
O'Higgins

80 Chile - Primera B

20:30
Deportes Valdivia
VS
Melipilla
04:00
Deportes Santa Cruz
VS
San Marcos
05:15
Ñublense
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

458 Mexico - Liga de Expansión MX

06:00
Mineros de Zacatecas
VS
Tepatitlán de Morelos

338 Peru - Primera Division

23:00
Sport Boys
VS
Ayacucho
01:15
Universitario
VS
Carlos Stein
03:00
Deportivo Binacional
VS
Atlético Grau
03:30
Real Garcilaso
VS
César Vallejo

158 Uruguay - Segunda Division

20:30
Tacuarembó
VS
Rocha
22:45
Juventud
VS
Central Español
01:00
Cerrito
VS
Villa Española
03:45
Sud América
VS
Albion
05:30
Villa Teresa
VS
Rampla Juniors

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

06:00
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
Nashville SC

146 South Africa - Premier League

00:30
Moroka Swallows
VS
Kaizer Chiefs

607 Burkina Faso - Premier League

03:00
ASFB
VS
Ouagadougou
03:30
Etoile Filante
VS
ASEC Koudougou

468 Ghana - Premier League

01:00
Hearts of Oak
VS
Ashanti Gold

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Flamme Olympique
VS
Satellite

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
JKT Tanzania
VS
Mbeya City
20:00
Coastal Union
VS
Ihefu
20:00
Dodoma Jiji
VS
Simba
20:00
Polisi Tanzania
VS
Mtibwa Sugar

2568 Zambia - Super League

06:00
Forest Rangers
VS
Buildcon

21462 Kuwait - Premier League

20:00
Al Nasar
VS
Al Fahaheel
22:30
Al Sulaibikhat
VS
Al Arabi SC

35376 Saudi Arabia - Pro League

21:50
Al Taawon
VS
Al Wahda
23:30
Al Ittifaq
VS
Al Fateh

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:05
Al Shoalah
VS
Al-Thuqbah
19:10
Al Feiha
VS
Al Jabalain
19:30
Ohod
VS
Al Ta'ee
21:25
Al Khaleej
VS
Al Draih
21:25
Al Jeel
VS
Hajer
21:25
Al Sahel
VS
Al Najoom

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Jamshedpur
VS
Chennaiyin

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

17:00
Beijing Guoan
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
Shanghai Shenhua
20:00
เพิร์ธ กลอรี
VS
Ulsan
20:00
Seoul
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด

462 England - Vanarama National League South

02:45
Bath City
VS
Dulwich Hamlet
02:45
Dorking Wanderers
VS
Oxford City
02:45
Tonbridge Angels
VS
Braintree Town
02:45
Welling United
VS
St Albans City
02:45
Chippenham Town
VS
Slough Town

11555657 South America - Copa Sudamericana

05:15
Bahia
VS
Unión Santa Fe

11555657 South America - Copa Libertadores

05:15
Athletico PR
VS
River Plate
05:15
LDU Quito
VS
Santos

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Ofspor
VS
Yeşilyurt Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Karşıyaka
VS
Arhavispor

5 Brazil - Capixaba

01:00
São Mateus
VS
Rio Branco-VN
04:30
Serra
VS
Real Noroeste

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Tiradentes CE
VS
Icasa
01:30
Pacatuba
VS
Crato

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Al-Bireh
VS
Shabab Al-Dhahiriya
21:00
Shabab Alsamu
VS
Shabab Al Am'ari
23:00
Hilal Al-Quds
VS
Thagafi Tulkarm

65437 Panama - Lpf

03:00
Deportivo Universitario
VS
Sporting San Miguelito

122 Kosovo - Superliga

19:00
Drita
VS
KF Feronikeli
19:00
Arbëria
VS
Gjilani

296 Serbia - Serbian Cup

06:00
Rad Beograd
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา

155 Romania - Liga 2

22:00
U Craiova 1948
VS
Metaloglobus

320 Denmark - Reserve League

18:00
Horsens Res.
VS
Randers Res.
19:00
Lyngby Res.
VS
København Res.

80 Chile - Segunda División

20:30
Fernández Vial
VS
Independiente

69697 Vietnam - U21 Championship

15:00
Dong Thap U21
VS
Vĩnh Long U21

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
Ho Chi Minh City
VS
Son La
18:30
TKS Viet Nam
VS
Ho Chi Minh City II