ufabet

ตารางบอล 28 พ.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
ไบรท์ตัน
VS
ลิเวอร์พูล
22:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เบิร์นลีย์
00:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
03:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
เรดิง
VS
บริสตอลซิตี
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
มิลล์วอลล์
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
บาร์นสลีย์
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
ลูตัน ทาวน์
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
นอริชซิตี
VS
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
บอร์มัธ
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
สโตกซิตี
22:00
วัตฟอร์ด
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
Swindon Town

462 อีเอฟแอลลีกทู

20:00
Port Vale
VS
Leyton Orient
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด

462 เอฟเอคัพ

19:30
มอร์แคมป์
VS
Solihull Moors
20:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
20:00
จิลลิ่งแฮม
VS
Exeter City
22:00
Harrogate Town
VS
แบล็กพูล
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
พอร์ตสมัท
VS
King's Lynn Town
22:00
Cheltenham Town
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
Bradford City
VS
Oldham Athletic
00:30
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
Chorley

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

00:45
เอ็มเมน
VS
อาแจกซ์
02:00
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
ฮีเรนวีน
03:00
วีวีวี เวนโล
VS
พีอีซี ซโวลล์

38 เอร์สเตอดีวีซี

20:00
Roda JC Kerkrade
VS
Excelsior
22:30
FC Dordrecht
VS
Jong Ajax

11 บุนเดิสลีกา

21:30
ดอร์ทมุนด์
VS
โคโลญจน์
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
Arminia Bielefeld
21:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
เอาก์สบวร์ก
VS
ไฟร์บวร์ก
21:30
สตุทท์การ์ดต
VS
บาเยิร์น มิวนิค
00:30
มึนเช่นกลัดบัค
VS
ชาลเก้ 04

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
น็องต์
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
บอร์กโดซ์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
ซัสเซาโล่
VS
อินเตอร์ มิลาน
00:00
Benevento
VS
ยูเวนตุส
02:45
อตาลันต้า
VS
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เอลเช่
VS
กาดิซ
22:15
บาเลนเซีย
VS
แอตเลติโก มาดริด
00:30
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
เซบีย่า
03:00
เรอัล มาดริด
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส

479 เจลีก

12:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร

479 เจลีก 2

12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
13:00
Giravanz Kitakyushu
VS
ฟาเจียโน โอคายามา

49477 ไทยลีก

18:00
ชลบุรี เอฟซี
VS
การท่าเรือ เอฟซี
18:00
ระยอง เอฟซี
VS
สุโขทัย เอฟซี
18:30
สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

18:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี

462 England - National League

22:00
Aldershot Town
VS
Solihull Moors
22:00
Altrincham
VS
Maidenhead United
22:00
Barnet
VS
Yeovil Town
22:00
Bromley
VS
Wrexham
22:00
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
VS
Woking
22:00
Sutton United
VS
Halifax Town
22:00
Weymouth
VS
Chesterfield

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Hereford
VS
Kettering Town
22:00
Fylde
VS
Boston United
22:00
Fylde
VS
Brackley Town
22:00
AFC Telford United
VS
Guiseley
22:00
Chester
VS
Gateshead
22:00
Gloucester City
VS
Farsley Celtic
22:00
Kidderminster Harriers
VS
Curzon Ashton
22:00
Leamington
VS
York City
22:00
Spennymoor Town
VS
Bradford Park Avenue

462 England - Premier League U18

18:00
Stoke City U18
VS
Leeds United U18
18:00
Aston Villa U18
VS
Crystal Palace U18
18:00
Southampton U18
VS
Norwich U18
18:30
Tottenham U18
VS
Leicester U18
19:00
West Brom U18
VS
West Ham U18
19:00
Reading U18
VS
Brighton U18
19:30
Derby U18
VS
Blackburn U18
19:30
Manchester United U18
VS
Newcastle Utd U18
20:00
Wolverhampton U18
VS
Middlesbrough U18
21:00
Manchester City U18
VS
Sunderland U18

462 England - Professional Development League

18:00
Colchester U23
VS
Cardiff U23

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
AFC Dunstable
VS
AFC Kempston Rovers
22:00
Barton Rovers
VS
North Leigh
22:00
Bedworth United
VS
Yaxley FC
22:00
Biggleswade
VS
Thame
22:00
Coleshill Town
VS
Bedford Town
22:00
Corby Town
VS
Didcot Town
22:00
Daventry Town
VS
Berkhamsted
22:00
Halesowen Town
VS
Wantage Town
22:00
St Neots Town
VS
Kidlington
22:00
Welwyn Garden City
VS
Aylesbury United

462 England - Non League Div One: Northern North

22:00
Brighouse Town
VS
Kendal Town
22:00
Clitheroe
VS
City of Liverpool
22:00
Marske United
VS
Colne
22:00
Mossley
VS
Tadcaster Albion
22:00
Ossett United
VS
Trafford
22:00
Pickering Town CFC
VS
Runcorn Linnets
22:00
Pontefract Collieries
VS
Marine
22:00
Workington
VS
Widnes

462 England - Non League Div One: Northern South

22:00
Belper Town
VS
Wisbech Town
22:00
Cleethorpes Town
VS
Frickley Athletic
22:00
Glossop North End
VS
Sheffield
22:00
Ilkeston Town
VS
Lincoln United
22:00
Kidsgrove Athletic
VS
Loughborough Dynamo
22:00
Leek Town
VS
Chasetown
22:00
Market Drayton Town
VS
Carlton Town
22:00
Spalding United
VS
Newcastle Town
22:00
Sutton Coldfield Town
VS
Stamford
22:00
Worksop Town
VS
Stocksbridge Park Steels

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
Barnstaple Town
VS
Highworth Town
22:00
Basingstoke Town
VS
Frome Town
22:00
Cinderford Town
VS
Thatcham Town
22:00
Cirencester Town
VS
Bideford
22:00
Evesham United
VS
AFC Totton
22:00
Mangotsfield United
VS
Bristol Manor Farm
22:00
Melksham Town
VS
Larkhall Athletic
22:00
Moneyfields
VS
Willand Rovers
22:00
Paulton Rovers
VS
Winchester City
22:00
Slimbridge
VS
Sholing

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Gainsborough Trinity
VS
Ashton United
22:00
Grantham Town
VS
South Shields
22:00
Lancaster City
VS
Mickleover Sports
22:00
Matlock Town
VS
Radcliffe Borough
22:00
Morpeth Town
VS
Hyde United
22:00
Nantwich Town
VS
Basford United
22:00
Scarborough Athletic
VS
Bamber Bridge
22:00
Stalybridge Celtic
VS
Warrington Town
22:00
Whitby Town
VS
Stafford Rangers
22:00
Witton Albion
VS
Buxton

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
Banbury United
VS
Rushall Olympic
22:00
Barwell
VS
Hitchin Town
22:00
Hednesford Town
VS
Biggleswade Town
22:00
Kings Langley
VS
Alvechurch
22:00
Lowestoft Town
VS
Tamworth
22:00
Needham Market
VS
Coalville Town
22:00
Nuneaton Town
VS
Leiston
22:00
Redditch United
VS
Peterborough Sports
22:00
Royston Town
VS
Bromsgrove Sporting
22:00
Stourbridge
VS
AFC Rushden & Diamonds
22:00
Stratford Town
VS
St Ives Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
GVVV
VS
HHC
21:00
Kozakken Boys
VS
Noordwijk
21:00
ASWH
VS
Excelsior Maassluis
21:00
Spakenburg
VS
Quick Boys
21:30
Scheveningen
VS
De Treffers
21:30
Koninklijke HFC
VS
IJsselmeervogels
21:30
Jong Sparta
VS
AFC
21:30
Katwijk
VS
Volendam II
21:30
TEC
VS
Rijnsburgse Boys

11 บุนเดิสลีกา 2

19:00
Sandhausen
VS
Erzgebirge Aue
19:00
Jahn Regensburg
VS
Würzburger Kickers
19:00
Karlsruher SC
VS
พาเดอร์บอร์น

11 Germany - 3. Liga

20:00
Hansa Rostock
VS
Bayern München II
20:00
Hallescher FC
VS
Viktoria Köln
20:00
Zwickau
VS
Magdeburg
20:00
VfB Lübeck
VS
Waldhof Mannheim
20:00
Unterhaching
VS
Wehen Wiesbaden
20:00
1860 München
VS
Türkgücü-Ataspor

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:30
Weiche Flensburg
VS
Phönix Lübeck
20:00
Heider SV
VS
Hamburger SV II
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
VS
Atlas Delmenhorst

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Borussia M'gladbach II
VS
Fortuna Köln
20:00
Preußen Münster
VS
Wegberg-Beeck
20:00
Köln II
VS
Sportfreunde Lotte
20:00
Wuppertaler SV
VS
Wiedenbrück
20:00
Homberg
VS
Bonner SC
20:00
Rödinghausen
VS
Rot Weiss Ahlen
20:00
Schalke 04 II
VS
Lippstadt 08
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Fortuna Düsseldorf II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
CfR Pforzheim
VS
Bruchsal
20:00
Freiburger FC
VS
Lörrach-Brombach
20:00
Backnang
VS
Nöttingen
20:30
Rielasingen-Arlen
VS
Reutlingen
20:30
Ravensburg
VS
Sandhausen II
20:30
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Ilshofen
21:30
Astoria Walldorf II
VS
Neckarsulmer SU
21:30
Bissingen
VS
Göppinger SV
21:30
Villingen
VS
Linx
21:30
Oberachern
VS
SGV Freiberg

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Bremer SV
VS
Komet Arsten
19:15
Blumenthaler SV
VS
Brinkumer SV
21:00
OSC Bremerhaven
VS
BTS Neustadt

11 Germany - Oberliga: Hamburg

19:00
Dassendorf
VS
Hamburger SV III
20:00
Meiendorfer SV
VS
Curslack-Neuengamme
00:00
Süderelbe
VS
Victoria Hamburg

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Fernwald
VS
Buchonia Flieden
20:00
Hunfelder SV
VS
Dietkirchen
20:00
Hanau 93
VS
Ginsheim
20:30
Baunatal
VS
FC 1906 Erlensee
20:30
Rot-Weiß Hadamar
VS
Lehnerz

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

19:30
Rotenburger SV
VS
Hagen / ​Uthlede
20:00
Kickers Emden
VS
Bersenbrück

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Strausberg
VS
Neustrelitz
19:00
Torgelower SV Greif
VS
Rostocker FC
19:00
BSC Süd 05
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

18:00
Eilenburg
VS
Rot-Weiß Erfurt
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Plauen
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
An der Fahner Höhe
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
FC Grimma
19:00
Martinroda
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
VfL Halle
VS
International Leipzig

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:30
Salmrohr
VS
Mülheim-Kärlich
20:30
Arminia Ludwigshafen
VS
Eppelborn
20:45
Kaiserslautern II
VS
Eintracht Trier
21:30
Hassia Bingen
VS
Alemannia Waldalgesheim
21:30
FV Engers 07
VS
Gonsenheim
21:30
Speyer
VS
Jagersburg
21:30
Diefflen
VS
Hertha Wiesbach
21:30
Mechtersheim
VS
Wormatia Worms
21:30
Pfeddersheim
VS
Dudenhofen
23:30
Emmelshausen
VS
Eisbachtal

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Husumer SV
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Bordesholm
VS
Altenholz
20:00
TSB Flensburg
VS
Eckernforder SV
20:00
Kronshagen
VS
Inter Türkspor Kiel
20:00
Pansdorf
VS
Eutiner SV
20:00
Dornbreite Lubeck
VS
Preußen Reinfeld

919 Armenia - Premier League

17:30
Lori
VS
Ararat-Armenia

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:00
Sturm Graz
VS
Wattens
23:00
St. Pölten
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:00
Admira
VS
Hartberg

143 ออสเตรียลีก1

20:30
Wacker Innsbruck
VS
Rapid Wien II
20:30
Vorwärts Steyr
VS
Juniors OÖ

2453 Azerbaijan - Premier League

19:00
Neftçi
VS
Zira

556 Belgium - Pro League

22:15
Sint-Truiden
VS
Waasland-Beveren
00:30
Cercle Brugge
VS
เกงค์
02:45
Royal Excel Mouscron
VS
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

02:45
Lierse Kempenzonen
VS
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Olimpic Sarajevo
VS
Sloga
19:00
Sloboda Tuzla
VS
Zrinjski
21:00
Velez
VS
Sarajevo
23:00
Borac Banja Luka
VS
Siroki Brijeg

224 Bulgaria - Parva Liga

18:00
Arda
VS
Montana
23:00
Lokomotiv Plovdiv
VS
Botev Plovdiv

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:30
Neftohimik
VS
Sozopol
19:30
FK Minyor Pernik
VS
Yantra 1919
19:30
Kariana Erden
VS
Strumska slava

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Varaždin
VS
Istra 1961
23:05
Gorica
VS
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

18:55
Cibalia
VS
Hrvatski Dragovoljac
19:30
Opatija
VS
Croatia Zmijavci
19:30
Sesvete
VS
Dugopolje
19:30
Solin
VS
Junak

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Anorthosis
VS
Enosis
23:30
Nea Salamis
VS
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Digenis Ypsonas
VS
ASIL Lysi
19:30
Xylotympou
VS
AE Zakakiou
19:30
Anagennisi Deryneia
VS
PAEEK
19:30
Ahironas
VS
Omonia Aradippou
19:30
Akritas
VS
Omonia Psevda
19:30
Othellos
VS
Kouris Erimi
19:30
Aris
VS
Digenis Morphou
19:30
EN THOI Lakatamia
VS
Alki Oroklini

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Příbram
VS
Mladá Boleslav
22:00
Karviná
VS
Zlín
22:00
Slovácko
VS
Opava
00:30
České Budějovice
VS
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

19:30
Viktoria Žižkov
VS
Dukla Praha
19:30
Ústí nad Labem
VS
Třinec
19:30
Táborsko
VS
Lisen
19:30
Chrudim
VS
Blansko
19:30
Slavoj Vyšehrad
VS
Vlašim
19:30
Vysočina Jihlava
VS
Varnsdorf
19:30
Hradec Králové
VS
Prostějov

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

22:00
Midtjylland
VS
AaB

320 Denmark - First Division

19:00
Skive
VS
Fredericia
20:00
HB Køge
VS
Esbjerg

2405 Estonia - Meistriliiga

18:00
Trans
VS
Legion
18:00
Tallinna Kalev
VS
Kuressaare

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
Grenoble Foot 38
VS
Paris
21:00
ตูลูส
VS
Niort
01:00
Clermont
VS
Nancy
01:00
ก็อง
VS
Châteauroux
01:00
Auxerre
VS
วาล็องเซียนส์
01:00
Ajaccio
VS
Chambly
01:00
Dunkerque
VS
Pau
01:00
Sochaux
VS
Le Havre
01:00
Rodez
VS
แก็งก็อง
01:00
Troyes
VS
อาเมียงส์

17 France - National

23:00
Annecy
VS
Quevilly Rouen
00:00
Cholet
VS
Red Star

125 Greece - Super League

22:15
Larissa
VS
Atromitos
00:30
Aris
VS
โอลิมเปียกอส

125 Greece - Football League

06:00
Thesprotos
VS
Triglia FC
06:00
Veria
VS
Almopos
06:00
Kavala
VS
Pierikos
06:00
Olympiakos Volos
VS
Apollon Pontou FC
06:00
Pontion Karagiannion
VS
Panserraikos
06:00
Egaleo
VS
Aspropyrgos Enosis
06:00
Rodos
VS
Kalamata
06:00
Ialysos
VS
Santorini 2020
06:00
Asteras Vlachioti
VS
Niki Volos
06:00
Episkopi
VS
Kallithea

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:45
Várda SE
VS
Budafoki MTE
23:00
MOL Vidi
VS
Zalaegerszegi TE
01:30
เฟเรนซ์วารอส
VS
MTK

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Maccabi Petah Tikva
VS
Hapoel Hadera
22:20
Bnei Sakhnin
VS
Ashdod
00:50
Bnei Yehuda
VS
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

20:00
เบรสชา
VS
โฟรซิโนเน่
20:00
เอ็มโปลี
VS
Vicenza
20:00
Pescara
VS
Pordenone
20:00
Pisa
VS
Cittadella
20:00
Venezia
VS
Ascoli
22:00
Monza
VS
Reggina

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Vardar
VS
Akademija Pandev

2756 Malta - Premier League

20:00
Hibernians
VS
Sirens
20:00
Birkirkara
VS
Gudja United
00:15
Sliema Wanderers
VS
Lija Athletic
00:15
Gzira United
VS
Santa Lucia

2756 Malta - First Division

20:00
St. George's
VS
Fgura United
00:15
St. Andrews
VS
Marsa

2345 Moldova - National Division

21:00
Codru Lozova
VS
Sheriff

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Cliftonville
VS
Portadown
22:00
Coleraine
VS
Larne
22:00
Glenavon
VS
Crusaders
22:00
Glentoran
VS
Dungannon Swifts
00:30
Warrenpoint Town
VS
Linfield

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Queen's University
VS
H&W Welders
22:00
Dundela
VS
Ards
22:00
Ballyclare Comrades
VS
Knockbreda
22:00
Ballinamallard United
VS
Loughgall
22:00
Annagh United
VS
Institute
22:00
Newry City AFC
VS
Dergview

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

22:00
Viking
VS
Start
00:00
Brann
VS
Aalesund

1578 Norway - Obos-Ligaen

21:00
Tromsø
VS
Ranheim

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Stal Mielec
VS
Jagiellonia Białystok
23:30
Podbeskidzie
VS
Śląsk Wrocław
02:00
Wisła Kraków
VS
Zagłębie Lubin

2 Poland - 1. Liga

18:30
Jastrzębie
VS
Zagłębie Sosnowiec
18:30
Puszcza Niepołomice
VS
Stomil Olsztyn
18:40
Nieciecza
VS
Tychy 71
21:00
Chrobry Głogów
VS
Sandecja Nowy Sącz
00:00
Korona Kielce
VS
Resovia Rzeszów
01:10
Radomiak Radom
VS
Bełchatów

20 พรีเมียรา ลีกา

01:00
ซานตาคลารา
VS
ปอร์โต้
03:30
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Moreirense

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Academico Viseu
VS
Penafiel
22:00
Cova Piedade
VS
Feirense

155 Romania - Romania Cup

16:00
Sporting Turnu
VS
Sepsi
17:00
Sânmartin
VS
Dunărea Călăraşi
18:15
U Craiova 1948
VS
ASU Poli Timişoara
18:30
SSC Farul
VS
Academica Clinceni
18:30
Concordia Chiajna
VS
Botoşani
18:30
Şirineaşa
VS
Argeş
23:00
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
Petrolul 52
01:45
Dinamo Bucureşti
VS
Viitorul

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Arsenal Tula
VS
เซนิต
20:30
Khimki
VS
คราสโนดาร์
23:00
Akhmat Grozny
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
Rostov
VS
Dinamo Moskva

1161 Scotland - Scottish Cup

22:00
Lothian Hutchison
VS
St. Cuthbert Wanderers
22:00
Penicuik Athletic
VS
Musselburgh Athletic

1161 Scotland - League Cup

22:00
Alloa Athletic
VS
Hearts
22:00
Arbroath
VS
Dunfermline Athletic
22:00
Hibernian
VS
Dundee
22:00
Livingston
VS
Ayr United
22:00
Motherwell
VS
St. Johnstone
00:15
St. Mirren
VS
Aberdeen

1161 Scotland - League One

22:00
Airdrieonians
VS
Cove Rangers
22:00
East Fife
VS
Clyde
22:00
Montrose
VS
Partick Thistle
22:00
Peterhead
VS
Forfar Athletic

1161 Scotland - League Two

22:00
Albion Rovers
VS
Stirling Albion
22:00
Annan Athletic
VS
Edinburgh City
22:00
Brechin City
VS
Stranraer
22:00
Elgin City
VS
Cowdenbeath
22:00
Queen's Park
VS
Stenhousemuir

296 Serbia - Super Liga

19:00
Mačva Šabac
VS
Inđija

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Loznica
VS
Dinamo Vranje
19:00
Budućnost Dobanovci
VS
Žarkovo
19:00
Jagodina
VS
Radnički Kragujevac
19:00
Dubocica
VS
Radnički Pirot
19:00
Železničar Pančevo
VS
Kabel Novi Sad

401 Slovakia - Fortuna Liga

20:00
Žilina
VS
Pohronie
20:00
Ružomberok
VS
Nitra
20:00
Zlaté Moravce
VS
Zemplín Michalovce
22:15
Spartak Trnava
VS
DAC

401 Slovakia - 2. Liga

18:30
Púchov
VS
Poprad
18:30
FK Košice
VS
Podbrezová
18:30
Partizán Bardejov
VS
Skalica
18:30
Komárno
VS
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

20:15
Mura
VS
Koper
23:15
Maribor
VS
Tabor Sežana

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
Sabadell
VS
Fuenlabrada
00:15
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
FC Cartagena
02:30
Mirandés
VS
Castellón

47 Sweden - Superettan

21:00
GAIS
VS
Akropolis
21:00
Halmstad
VS
Örgryte
21:00
Jönköpings Södra
VS
Trelleborg
21:00
Degerfors
VS
GIF Sundsvall
21:00
Umeå
VS
Västerås SK
21:00
Öster
VS
Ljungskile

47 Sweden - Ettan: South

20:00
Skövde AIK
VS
Trollhättan
20:00
Eskilsminne
VS
Torns
20:00
Lund
VS
Lindome
20:00
Karlskrona
VS
Tvååker
20:00
Linköping City
VS
Utsikten
20:00
Värnamo
VS
Assyriska Turabdin
20:00
Landskrona
VS
Motala
20:00
Qviding FIF
VS
Oskarshamns AIK

62 Switzerland - Super League

00:15
Vaduz
VS
Sion
02:30
Servette
VS
Luzern

62 Switzerland - Challenge League

00:15
Thun
VS
Chiasso

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Gazişehir Gaziantep
VS
Yeni Malatyaspor
20:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Denizlispor
23:00
Rizespor
VS
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Ümraniyespor
VS
Menemen Belediyespor
20:00
İstanbulspor
VS
Giresunspor
20:00
Akhisar Belediyespor
VS
Osmanlıspor
23:00
Altay
VS
Bursaspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
Rukh Vynnyky
22:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Vorskla
00:30
Dnipro-1
VS
ชัคตาร์

86 Ukraine - Second League: Group B

18:00
Nikopol
VS
Tavriya

515 Wales - Premier League

20:30
Connah's Quay
VS
Barry Town United
21:30
Caernarfon Town
VS
Haverfordwest County
21:30
Flint Town United
VS
Cardiff MU
21:30
The New Saints
VS
Aberystwyth Town

44 Argentina - Superliga

03:10
Racing Club
VS
Unión Santa Fe
05:20
Vélez Sarsfield
VS
Gimnasia La Plata
05:20
Colón
VS
Independiente

44 Argentina - Primera B Nacional

03:10
Barracas Central
VS
Independiente Rivadavia
03:10
Almagro
VS
Gimnasia Jujuy
03:10
Deportivo Santamarina
VS
Quilmes
03:10
Brown de Adrogué
VS
All Boys
03:10
Atlanta
VS
Platense
05:00
Sarmiento
VS
Villa Dálmine
05:10
Atletico Mitre
VS
Belgrano
05:10
Instituto
VS
Chacarita Juniors
06:30
Alvarado
VS
Guillermo Brown

5 Brazil - Serie A

03:00
Santos
VS
Sport Recife
03:00
Palmeiras
VS
Athletico PR
05:00
Bahia
VS
São Paulo

5 Brazil - Serie B

07:30
Cruzeiro
VS
Confiança
08:30
Cuiabá
VS
Avaí
02:00
CSA
VS
Ponte Preta
04:30
Vitória
VS
CRB

5 Brazil - Serie C

01:00
EC São José
VS
Criciúma
01:00
Brusque
VS
Volta Redonda
02:00
Ituano
VS
Ypiranga Erechim
02:00
Boa
VS
São Bento
02:00
Londrina
VS
Tombense
03:00
Treze
VS
Vila Nova
04:00
Ferroviário
VS
Imperatriz
05:00
Manaus
VS
Remo

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Millonarios
VS
Once Caldas
05:30
Deportivo Cali
VS
La Equidad

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Mushuc Runa
VS
Emelec
03:30
Técnico Universitario
VS
Deportivo Cuenca
06:00
Delfin
VS
Independiente del Valle

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Águila
VS
Alianza
06:00
Santa Tecla
VS
Municipal Limeño

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Cobán Imperial
VS
Malacateco
02:05
Sacachispas
VS
Xelajú
04:10
Deportivo Sanarate
VS
Cotzumalguapa

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Diriangén
VS
Walter Ferreti

1190 Paraguay - Division 1

05:00
Olimpia
VS
River Plate

338 Peru - Primera Division

23:00
Deportivo Llacuabamba
VS
Real Garcilaso
03:30
Sporting Cristal
VS
Academia Cantolao
03:30
Atlético Grau
VS
Alianza Universidad
03:30
Carlos Stein
VS
UTC Cajamarca
03:30
Sport Huancayo
VS
Alianza Lima

158 Uruguay - Primera Division

20:00
Fénix
VS
Deportivo Maldonado
03:00
Danubio
VS
Peñarol

158 Uruguay - Segunda Division

07:30
Villa Española
VS
Tacuarembó
05:15
Atenas
VS
Cerrito

146 South Africa - Premier League

20:30
TS Galaxy
VS
Golden Arrows
20:30
Orlando Pirates
VS
Baroka
23:00
Mamelodi Sundowns
VS
Stellenbosch
01:15
AmaZulu
VS
Cape Town City

614 Algeria - Ligue 1

20:30
NC Magra
VS
ASO Chlef
20:30
Olympique Médéa
VS
JS Saoura
21:00
US Biskra
VS
JSM Skikda
22:00
USM Alger
VS
ES Sétif

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Douanes
VS
Etoile Filante
22:30
ASEC Koudougou
VS
Léopards
22:30
Majestic
VS
RC Bobo-Dioulasso
22:30
วิเทสส์
VS
Salitas
23:00
Ouagadougou
VS
Police
01:15
KOZAF
VS
SONABEL

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Simba
VS
JSK

468 Ghana - Premier League

22:00
Liberty Professionals
VS
Eleven Wonders

1179 Kenya - Premier League

19:00
Leopards
VS
Tusker
19:00
Bandari
VS
Sofapaka
19:00
Vihiga United
VS
Homeboyz

3677 Syria - Premier League

19:00
Horriya
VS
Shorta
19:00
Wathba
VS
Al Ittihad
19:00
Hottin
VS
Al Jaish
19:00
Foutoua
VS
Al-Horgelah
19:00
Wahda
VS
Teshrin
19:00
Taliya
VS
Karama
19:00
Al Sahel
VS
Jabala

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Mbeya City
VS
Mtibwa Sugar
20:00
Young Africans
VS
JKT Tanzania
20:00
Dodoma Jiji
VS
Ihefu

2568 Zambia - Super League

20:00
Lusaka Dynamos
VS
Zanaco
20:00
Nkwazi
VS
Prison Leopards
20:00
Young Green Eagles
VS
Kabwe Warriors

97374 Jordan - Premier League

21:00
Al Wihdat
VS
Ma'an
23:30
Al Hussein
VS
Al Faysali

21462 Kuwait - Premier League

20:00
Al Sulaibikhat
VS
Al Shabab

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Bourj
VS
Al Akhaa Al Ahli
19:15
Al Ahed
VS
Safa

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:35
Al-Ain
VS
Al Raed

35376 Saudi Arabia - Kings Cup

23:45
Al Hilal
VS
Al Nassr

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:35
Dibba Al Fujairah
VS
Emirates
19:40
Al Thaid
VS
Al-Taawon

5618 China PR - FA Cup

13:30
Wuhan Zall
VS
Taizhou Yuanda
18:35
Beijing Guoan
VS
Chengdu Qianbao

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Southern District
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
16:30
Tai Chung
VS
Pegasus

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Bengaluru
VS
Hyderabad

712 Korea Republic - National League

12:00
Gyeongju HNP
VS
Gimhae City

2817 New Zealand - Premiership

07:00
Wellington Phoenix Res
VS
Eastern Suburbs
07:00
Waitakere United
VS
Team Wellington

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

17:00
วิสเซล โคเบะ
VS
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
20:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
Shanghai SIPG

462 England - Vanarama National League South

22:00
Bath City
VS
Welling United
22:00
Billericay Town
VS
Hampton & Richmond
22:00
Chippenham Town
VS
Concord Rangers
22:00
Dorking Wanderers
VS
Ebbsfleet United
22:00
Dulwich Hamlet
VS
Maidstone United
22:00
Eastbourne Borough
VS
St Albans City
22:00
Hungerford Town
VS
Dartford
22:00
Tonbridge Angels
VS
Hemel Hempstead Town

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
VVOG
VS
DOVO
20:30
Harkemase Boys
VS
SteDoCo
20:30
ACV
VS
Staphorst
20:30
HSV Hoek
VS
Sparta Nijkerk
20:30
Ajax Amateurs
VS
Excelsior '31
20:30
Lisse
VS
Barendrecht
20:30
Sportlust '46
VS
GOES
21:00
Ter Leede
VS
DVS '33
00:00
VVSB
VS
ODIN '59

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:30
Oriente Petrolero
VS
Bolívar
02:00
Municipal Vinto
VS
San José
04:15
The Strongest
VS
Blooming
06:30
Wilstermann
VS
Royal Pari

99474 World - CAF Champions League

20:00
Forest Rangers
VS
Bouenguidi
20:00
Vipers
VS
Al Hilal Omdurman
20:00
APR
VS
Gor Mahia
20:30
Costa do Sol
VS
Platinum
20:30
Galaxy
VS
Zilimadjou
23:00
Buffles
VS
MC Alger
23:00
Mlandege
VS
CS Sfaxien
01:00
Al Ahli Benghazi
VS
Mekelle Kenema

99474 World - CAF Confederations Cup

20:00
Musongati
VS
Green Eagles
21:00
Arta / SIHD
VS
Al Mokawloon
21:30
Étoile du Congo
VS
Onze Bravos
22:00
Futuro Kings
VS
Rivers United
23:00
Al-Ittihad
VS
Horseed
23:00
Namungo
VS
Al-Rabita
23:30
Kaloum Star
VS
Tevragh-Zeïne
00:00
Jaraaf
VS
Kano Pillars
00:00
GAMTEL
VS
Tihad Casablanca

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
Tubize
VS
Ganshoren
02:00
Couvin-Mariembourg
VS
Verlaine
02:00
Excelsior Virton
VS
Rebecq

556 Belgium - Division 3: Group A

01:30
Ninove
VS
Zelzate
01:30
Dikkelvenne
VS
Olsa Brakel
01:30
Oudenaarde
VS
Merelbeke
02:00
Ronse
VS
Westhoek
02:00
RFC Wetteren
VS
Gullegem
02:00
Gent-Zeehaven
VS
Lokeren-Temse

556 Belgium - Division 3: Group B

01:30
Londerzeel
VS
Houtvenne
02:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Pepingen-Halle
02:00
Sporting Hasselt
VS
KSC City Pirates
02:00
Hoogstraten
VS
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Sint-Niklaas
VS
Voorde Appelterre
01:30
Oostkamp
VS
Svelta Melsele

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Turnhout
VS
Eendracht Termien
01:30
Witgoor Sport
VS
Zwarte Leeuw
01:30
Weerstand Koersel
VS
Racing Mechelen
02:00
ลีลล์
VS
Sint-Lenaarts
02:00
Betekom
VS
Diest
02:00
Wellen
VS
Esperanza Pelt

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:30
PAC Buzet
VS
SG-Tertre-Hautrage
02:00
Aische
VS
Gosselies Sports
02:00
Tournai
VS
Stockel
02:00
Braine
VS
Albert Quévy-Mons
02:00
Rapid Symphorinois
VS
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Sprimont-Comblain
VS
Herstal
02:30
Oppagne-Wéris
VS
Aywaille

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Libramont
VS
Longlier
02:00
Sartoise
VS
Saint-Hubert

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

01:30
Berlare
VS
SK Denderhoutem
02:00
Eendracht Aalter
VS
Latem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:00
Eendracht Wervik
VS
Excelsior Zedelgem
01:00
Meulebeke
VS
SC Zonnebeke
01:00
Rumbeke
VS
Oostduinkerke
01:00
Dadizele
VS
Racing Waregem
01:30
Diksmuide
VS
Sassport Boezinge

116 Cyprus - 3. Division

19:30
APONA Anagias
VS
Peyia
19:30
Elpida Astromeritis
VS
Olympiada Lympion
19:30
O Kormakitis
VS
ENAD
19:30
Amathous
VS
Elia Lythrodonta
19:30
APEP
VS
Ethnikos Assias
19:30
Halkanoras
VS
Omonia 29is Maiou

17 France - CFA Group A

00:00
Rouen
VS
Granville
00:00
C' Chartres
VS
Stade Plabennec
00:00
Blois
VS
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Fleury 91
VS
Caen II
00:00
Saint-Malo
VS
Poissy
00:00
Versailles
VS
Lorient II
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Sainte Geneviève
00:00
Guingamp II
VS
Vannes

17 France - CFA Group B

00:00
Gazélec Ajaccio
VS
Épinal
00:00
Sedan
VS
Metz II
00:00
Beauvais
VS
Haguenau
00:00
Schiltigheim
VS
Bobigny
00:00
Auxerre II
VS
Entente SSG
00:00
Olympique St Quentin
VS
Lens II
00:00
Reims II
VS
Belfort
00:30
Gobelins
VS
St Maur Lusitanos

17 France - CFA Group C

00:00
Hyères
VS
Toulon
00:00
Rumilly Vallieres
VS
Grasse
00:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Chasselay MDA
00:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Aubagne
00:00
Marignane Gignac
VS
Andrézieux
00:00
Olympique Lyonnais II
VS
Jura Sud Foot
00:00
Saint-Priest
VS
Monaco II
00:00
Olympique Marseille II
VS
Martigues

17 France - CFA Group D

00:00
Nantes II
VS
Angoulême
00:00
Colomiers US
VS
Bergerac
00:00
Bourges Foot
VS
Bourges 18
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Les Herbiers
00:00
Trélissac
VS
Béziers
00:00
Angers SCO II
VS
Canet Roussillon
00:30
Yzeure
VS
Chamalières
01:00
Stade Montois
VS
Romorantin

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

00:00
Moulins Football
VS
Aurillac Arpajon
00:00
Saint-Étienne II
VS
Ain Sud
00:00
Clermont II
VS
Hauts Lyonnais
00:00
Montlucon
VS
Thonon Évian
00:00
Lyon Duchere II
VS
Limonest
00:00
Vaulx
VS
Chambery
00:00
Velay
VS
Bourgoin-Jallieu

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

00:00
Besancon FC
VS
Gueugnon
00:00
Grandvillars
VS
Saint-Apollinaire
00:00
Dijon II
VS
Jura Dolois
00:00
Selongey
VS
Valdahon Vercel
00:00
Montceau
VS
Racing Besançon
00:00
Pontarlier
VS
Sochaux II

17 France - National 3: Bretagne

00:00
Brest II
VS
Stade Pontivy
00:00
Lannion
VS
Vitré
00:00
TA Rennes
VS
Plouzane
00:00
Drapeau Fougères
VS
Saint-Colomban Locmine
00:00
Pontivy GSI
VS
Guipry-Messac
00:00
Rennes II
VS
Stade Briochin II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

00:00
Déols
VS
Vierzon
00:00
J3 Amilly
VS
Avoine OCC
00:00
Orleans II
VS
Saint-Jean-le-Blanc
01:00
Montlouis
VS
C' Chartres II

17 France - National 3: Grand-Est

00:00
Sarre Union
VS
Strasbourg II
00:00
Troyes II
VS
Colmar
00:00
Amneville
VS
Thaon
00:00
Illkirch Graffenstaden
VS
Prix-lès-Mézières
00:00
RC Epernay
VS
Biesheim
00:00
Raon l'Etape
VS
Mulhouse
00:00
Saint-Louis Neuweg
VS
Nancy II

17 France - National 3: Hauts-de-France

00:00
Saint-Omer
VS
Boulogne II
00:00
Croix Football IC
VS
Lille II
00:00
Feignies-Aulnoye
VS
Le Touquet
00:00
Valenciennes II
VS
US Chantilly

17 France - National 3: Normandie

00:00
Quevilly II
VS
Avranches II
00:00
Dieppe
VS
Bayeux
00:00
Saint-Lo Manche
VS
Vire
00:00
Oissel CMS
VS
Alencon
00:30
Dives-Cabourg
VS
Cherbourg

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Pergolettese
VS
Renate

251 Italy - Serie C: Girone B

02:45
Imolese
VS
Arezzo

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Vibonese
VS
Ternana
06:00
Turris
VS
Trapani

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Olimpia Elbląg
VS
Stargard Szczeciński
19:00
Hutnik Krakow
VS
Bytovia Bytów
19:00
Lech Poznań II
VS
Wigry Suwałki
19:00
Pogoń Siedlce
VS
Śląsk Wrocław II
20:15
Polkowice
VS
Kalisz
22:00
Olimpia Grudziądz
VS
Garbarnia Kraków
00:00
Sokół Ostróda
VS
Chojniczanka Chojnice

20 Portugal - 2. Division: Group B

18:00
Vitória Guimarães II
VS
Tirsense

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Caldas
VS
1º Dezembro
18:00
Torreense
VS
União Santarém
18:00
Sintrense
VS
Sacavenense

296 Serbia - Srpska Liga - East

19:00
Timok
VS
Vlasina
19:00
Pčinja Trgovište
VS
Dunav Prahovo
19:00
Jedinstvo Paraćin
VS
SFS Borac

32 Spain - Segunda B - Group 1

22:00
นูมานเซีย
VS
Real Valladolid II
23:00
Compostela
VS
Pontevedra

32 Spain - Segunda B - Group 2

21:45
Amorebieta
VS
Real Unión
22:00
Deportivo Alaves II
VS
Leioa
22:00
Osasuna II
VS
Izarra
00:00
Racing Santander
VS
Barakaldo

32 Spain - Segunda B - Group 4

00:00
San Fernando CD
VS
Algeciras

32 Spain - Tercera - Group 1

00:00
Silva
VS
Somozas

32 Spain - Tercera - Group 3

21:30
Ribamontan al Mar
VS
Samano
21:45
Barreda
VS
Cartes
23:00
Atlético Albericia
VS
Textil Escudo
23:00
Bezana
VS
Barquereño
23:00
Solares
VS
Torina
23:00
Castro
VS
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

21:45
Ariznabarra
VS
CD Vitoria
22:30
Tolosa
VS
Urgatzi
22:30
Anaitasuna FT
VS
Santurtzi
22:30
Pasaia KE
VS
Basconia
23:00
Gernika
VS
Balmaseda
23:00
Durango
VS
Urduliz
23:00
Sodupe
VS
Lagun Onak
23:30
Sestao River
VS
Beasain

32 Spain - Tercera - Group 6

22:30
Benicarló
VS
Saguntino
22:30
Novelda
VS
Hércules II
23:00
Vilamarxant
VS
Roda
23:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Villajoyosa
23:00
Jove Espanol
VS
Beniganim
00:30
Eldense
VS
Intercity

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Cultural Leonesa II
VS
Atlético Astorga
22:00
UD Santa Marta
VS
Cristo Atlético

32 Spain - Tercera - Group 9

17:30
Juventud Torremolinos
VS
Melilla CD

32 Spain - Tercera - Group 10

22:30
Ceuta
VS
Lebrijana

32 Spain - Tercera - Group 11

21:30
Constància
VS
Ferriolense
22:00
Alcúdia
VS
Santa Catalina Atlético
22:15
Manacor
VS
Soller
22:30
PE Sant Jordi
VS
Binissalem
00:30
Felanitx
VS
Collerense

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Unión Viera
VS
Gran Tarajal
23:00
Ibarra
VS
Mensajero
00:00
Las Palmas III
VS
Panadería Pulido

32 Spain - Tercera - Group 14

00:00
Extremadura UD II
VS
Calamonte

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Pamplona
VS
Valle Egüés
21:30
Cortes
VS
Fontellas
22:00
Beti Kozkor
VS
San Juan
22:00
River Ega
VS
Beti Onak
22:00
Peña Sport
VS
Baztan
22:00
Cirbonero
VS
Murchante
22:30
Corellano
VS
Huarte
22:30
Txantrea
VS
Subiza
22:30
Ardoi
VS
Cantolagua
22:30
Peña Azagresa
VS
Bidezarra

32 Spain - Tercera - Group 16

22:30
Agoncillo
VS
Comillas
06:00
Calasancio
VS
Tedeón

32 Spain - Tercera - Group 17

06:00
Fraga
VS
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
Torrijos
VS
Conquense
23:00
Guadalajara
VS
Tarancón
23:00
Villacanas
VS
Pedroñeras

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

16:00
Ofspor
VS
Payasspor
16:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Tire 1922
17:00
Ankara Adliyespor
VS
Manisaspor
17:00
Edirnespor
VS
Derincespor
17:00
Kemerspor 2003
VS
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Nevşehirspor
VS
Artvin Hopaspor
17:00
Fatsa Belediyespor
VS
Arnavutköy Belediyespor
17:00
Kızılcabölükspor
VS
1877 Alemdağspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Halide Edip Adıvar
VS
Karaman Belediyespor
17:00
Erzin Belediyespor
VS
Yomraspor
17:00
Cengelkoyspor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Kahta 02 Spor
VS
Ceyhanspor
17:00
Kütahyaspor
VS
Tepecikspor
17:00
Ağrı 1970
VS
Yozgatspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Somaspor
VS
Batman Petrolspor
17:00
Arhavispor
VS
Şile Yıldızspor
17:00
Gölcükspor
VS
Erokspor
17:00
Elaziz Belediyespor
VS
Isparta Davrazspor
17:00
Cizrespor
VS
Osmaniyespor
17:00
Çatalcaspor
VS
Yeni Altındağ BS
17:00
Yalovaspor
VS
Erbaaspor
17:00
Çarşambaspor
VS
İçelspor

5 Brazil - Capixaba

01:00
Desportiva ES
VS
Rio Branco ES

5 Brazil - Carioca 2

01:00
CFRJ / Marica
VS
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Nova Iguaçu
VS
Duque de Caxias

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Icasa
VS
Tiradentes CE
01:30
Crato
VS
Pacatuba
01:30
Itapipoca
VS
Iguatu
01:30
Maranguape
VS
União CE

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Pouso Alegre
VS
Nacional AC MG
01:00
Betim
VS
แอธเลติก บิลเบา

5 Brazil - Rondoniense

02:30
Porto Velho
VS
Real Ariquemes

5 Brazil - Sul Matogrossense

03:00
Comercial MS
VS
Operário MS

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Racing Club Haitien
VS
FICA
06:00
Racing des Gônaïves
VS
Juventus Hai
06:00
América des Cayes
VS
Ouanaminthe
06:00
Capoise
VS
Don Bosco
06:00
Cavaly
VS
Violette AC
06:00
Mirebalais
VS
Arcahaie
06:00
Baltimore
VS
Real du Cap
06:00
Racing Club Haitien
VS
Tempête
06:00
Rivartibonitienne
VS
FICA

2454 Albania - 1st Division

20:00
Partizani Tirana II
VS
Korabi Peshkopi
20:00
Veleçiku Koplik
VS
Dinamo Tirana
20:00
Besëlidhja Lezhë
VS
Burreli
20:00
Egnatia Rrogozhinë
VS
Flamurtari
20:00
Besa Kavajë
VS
Turbina Cërrik
20:00
Elbasani
VS
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Albpetrol Patos
VS
Memaliaj
20:00
Gramozi Ersekë
VS
Tepelena
20:00
Naftëtari Kuçovë
VS
Delvina
20:00
Skrapari
VS
Devolli
20:00
Butrinti Sarandë
VS
Përmeti
20:00
Valbona
VS
Ada Velipojë
06:00
Spartaku Tiranë
VS
Valbona

99474 World - Friendly International Women

07:30
บราซิล W
VS
เอกวาดอร์
21:00
ชิลี W
VS
Zambia W
06:00
Estonia W
VS
Belarus W

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Atletico-PR U20
VS
América Mineiro U20
01:00
Chapecoense-SC U20
VS
Bahia U20
01:00
Corinthians U20
VS
Sport Recife U20
01:00
Gremio U20
VS
Sao Paulo U20
01:00
Internacional U20
VS
Cruzeiro U20
01:00
Santos U20
VS
Ceará U20
01:00
Vasco U20
VS
Palmeiras U20

86 Ukraine - Youth League

18:00
Kolos Kovalivka U21
VS
Desna U21
18:00
Minai U21
VS
Zorya U21
20:00
Inhulets' U21
VS
Olimpik Donetsk U21

98 Australia - Npl Queensland

16:30
Olympic
VS
Queensland Lions

556 Belgium - First Amateur Division

01:30
Thes Sport
VS
URSL Visé
02:00
Olympic Charleroi
VS
Mandel United
02:00
La Louvière Centre
VS
Tienen

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Greuther Fürth U19
VS
Ingolstadt U19
17:00
Saarbrucken U19
VS
Kaiserslautern U19
17:00
Eintracht Frankfurt U19
VS
Darmstadt 98 U19
17:00
Borussia Dortmund U19
VS
Viktoria Köln U19
17:00
Wuppertaler SV U19
VS
Borussia M'gladbach U19
17:30
Energie Cottbus U19
VS
St. Pauli U19
18:00
Magdeburg U19
VS
RB Leipzig U19
18:00
Hamburger SV U19
VS
Hannover U19
19:00
Union Berlin U19
VS
Wolfsburg U19
19:00
Bayern U19
VS
Nurnberg U19
19:00
Augsburg U19
VS
Stuttgart U19
19:00
Heidenheim U19
VS
Astoria Walldorf U19
19:00
Kickers Offenbach U19
VS
Hoffenheim U19

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Genoa U19
VS
Juventus U19
19:00
Inter U19
VS
Roma U19
20:30
Ascoli U19
VS
Sassuolo U19
20:30
Lazio U19
VS
Empoli U19
20:30
Spal U19
VS
Fiorentina U19

251 Italy - Primavera 2

20:30
Brescia U19
VS
Verona U19
20:30
Vicenza Virtus U19
VS
Pordenone U19
20:30
Monza U19
VS
Chievo U19
20:30
Parma U19
VS
Reggiana U19
20:30
Udinese U19
VS
Cremonese U19
20:30
Venezia U19
VS
Cittadella U19
21:00
Cosenza U19
VS
Lecce U19
21:00
Frosinone U19
VS
Virtus Entella U19
21:00
Napoli U19
VS
Crotone U19
21:00
Reggina U19
VS
Pescara U19
21:00
Salernitana U19
VS
Benevento U19
21:00
Spezia U19
VS
Pisa U19

2 Poland - Central Youth League

18:00
Hutnik Kraków U18
VS
Escola Warszawa U18
19:00
Zaglebie U18
VS
SMS Łódź U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Free State Stars
VS
Uthongathi
20:30
Sekhukhune United
VS
Royal AM
20:30
TS Sporting
VS
Cape Umoya United

65437 Panama - Lpf

03:00
Independiente
VS
Atlético Chiriquí
05:00
San Francisco
VS
Árabe Unido

122 Kosovo - Superliga

19:00
Besa Pejë
VS
Prishtina

62 Switzerland - 1.Liga Classic

22:00
Balzers
VS
Eschen / Mauren

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Basel II
VS
Brühl
21:00
Breitenrain
VS
Rapperswil-Jona
23:30
Yverdon Sport
VS
Black Stars
06:00
Münsingen
VS
Köniz
06:00
Zürich II
VS
YF Juventus
06:00
Bavois
VS
Sion II
06:00
Bellinzona
VS
Cham
06:00
Stade Nyonnais
VS
Étoile Carouge

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Entente Boulet Rouge
VS
Savanne
21:30
ASPL 2000
VS
Pamplemousses

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

02:00
Víkingur
VS
B36

556 Belgium - Super League Women

20:00
Eendracht Aalst W
VS
Genk W

556 Belgium - 1st National Women

20:00
Eva's Tienen W
VS
Gent II W
21:00
Massenhoven W
VS
Wuustwezel W
21:00
OH Leuven II
VS
Voorwaarts Zwevezele W
21:30
Kontich W
VS
Genk II W
22:30
Chastre W
VS
RFC de Liege W
22:45
Mechelen W
VS
Famkes Merkem W
23:00
Standard Liège II W
VS
Moldavo W
23:00
Anderlecht II W
VS
SG-Tertre-Hautrage W

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
Querétaro W
VS
Atlas W
10:00
Pachuca W
VS
Tigres UANL W

2817 New Zealand - National League Women

06:00
Central Football W
VS
Capital Football W
06:30
Auckland Football W
VS
Southern United W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
US Biskra U21
VS
JSM Skikda U21
16:00
USM Bel Abbès U21
VS
MC Alger U21
16:00
USM Alger U21
VS
ES Sétif U21
16:00
NC Magra U21
VS
ASO Chlef U21
16:00
Olympique Médéa U21
VS
JS Saoura U21
16:00
Aïn M'lila U21
VS
CR Belouizdad U21

32 Spain - Segunda Division Women

21:30
Balears W
VS
Terrassa W
21:30
Son Sardina W
VS
Riudoms W
22:00
Castejón W
VS
Pradejón W
22:00
Collerense II W
VS
Levante Las Planas W
22:00
Cáceres II W
VS
Almería W
22:30
Albacete II W
VS
Atlético de Aspe W
23:30
Huesca W
VS
Vic Riuprimer W
23:30
Cádiz W
VS
La Rambla W
00:00
UD Logroñés W
VS
Berriozar W
00:00
Torrelodones W
VS
Atlético Madrid III W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Larne U20
VS
Coleraine U20
02:45
Linfield U20
VS
Glentoran U20

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Orientación Marítima U19
VS
Las Palmas U19
18:00
Roda U19
VS
Alzira U19
19:00
Celta de Vigo U19
VS
Deportivo La Coruña U19
19:00
Laguna U19
VS
San José U19
19:00
Tenerife U19
VS
Los Llanos Aceró U19
19:00
Ofra U19
VS
Llano del Moro U19
19:00
Sobradillo U19
VS
Marino U19
19:00
Rusadir U19
VS
Tiro de Pichón U19
20:00
Arucas U19
VS
UD San Fernando U19
20:00
Maspalomas U19
VS
Acodetti U19
20:00
Victoria U19
VS
Huracán U19
20:00
Unión Viera U19
VS
Puertos Las Palmas U19
21:45
Burgos CF U19
VS
Leganés U19
22:00
Mallorca U19
VS
Europa U19
22:00
El Olivar U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
22:00
Sabadell U19
VS
Lleida U19
22:00
Stadium Casablanca U19
VS
Jàbac i Terrassa U19
22:00
Aravaca U19
VS
Rayo Vallecano U19
22:00
Atl. Madrid U19
VS
Badajoz U19
22:00
Toledo U19
VS
Real Murcia U19
22:00
Archena U19
VS
Kelme U19
22:00
Lorca CFB U19
VS
Atlético Madrileño U19
22:00
UCAM Murcia U19
VS
Albacete U19
22:00
Talavera U19
VS
Elche U19
22:30
Unión Adarve U19
VS
Extremadura UD U19
22:30
Los Yébenes SB U19
VS
Rayo Majadahonda U19
23:00
Choco U19
VS
Racing Ferrol U19
23:00
Cornellà U19
VS
San Francisco U19
23:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Real Zaragoza U19
23:00
La Cruz U19
VS
Real Madrid U19
23:00
Polillas U19
VS
Sevilla U19
23:30
Trival Valderas U19
VS
Atlético Pinto U19
06:00
Eibar U19
VS
Deportivo Alavés U19
06:00
Real Sociedad U19
VS
Santutxu U19
06:00
Antiguoko U19
VS
Leioa U19
06:00
Arenas Getxo U19
VS
Danok Bat U19
06:00
Athletic Club U19
VS
Aurrerá Vitoria U19
06:00
Maracena U19
VS
San Félix U19
06:00
Dos Hermanas SA U19
VS
Santa Fe U19

5 Brazil - Carioca U20

01:00
Volta Redonda U20
VS
Botafogo U20

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Chatellerault
VS
Libourne
00:00
Bordeaux II
VS
Poitiers
01:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Stade Bordelais
01:00
Cognac
VS
Chauvigny
01:00
Bressuire
VS
Niort II
01:00
Anglet Genets
VS
Aviron Bayonnais

17 France - National 3: Occitanie

00:30
Castanet
VS
Agde
01:00
Muret
VS
Balma
01:00
Alberes Argelès
VS
Toulouse II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Les Ulis
VS
Créteil II
00:00
Paris II
VS
PSG II
00:00
Blanc Mesnil
VS
Bretigny Foot
00:00
Drancy JA
VS
Racing Colombes 92
00:00
Ivry US
VS
Meaux Academy Football
00:00
Mantes 78
VS
Linas-Montlhery

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

00:00
Nice II
VS
Lucciana
00:00
Cannes
VS
Marseille Endoume Catalans
02:00
Corte
VS
Rousset-Ste Victoire
02:00
Consolat Marseille
VS
Istres

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Rio Branco SP
VS
São José EC
01:00
Mauá
VS
Grêmio Prudente
01:00
Itararé
VS
Manthiqueira

69697 Vietnam - U21 Championship

15:00
Dong Thap U21
VS
Bến Tre U21

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Hang Sai
VS
Tak Chun Ka I
18:00
Casa de Portugal
VS
เบนฟิกา
20:00
Polícia
VS
Sporting Macau

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
Son La
VS
Ho Chi Minh City II
18:30
TKS Viet Nam
VS
Ho Chi Minh City

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Europa Point
VS
Boca Gibraltar
00:30
Mons Calpe
VS
Lincoln Red Imps

49477 ไทยลีก 3

15:45
Samut Prakan
VS
Grakcu Sai Mai United
15:45
Kohkwang
VS
Bankhai United
15:45
Rayong United
VS
Cha Choeng Sao
15:45
Kabin United
VS
Marines Eureka
15:45
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Chaiyaphum United
15:45
Muangkan United
VS
Pathum Thani University
15:45
IPE Samut Sakhon
VS
Bang Pa-in
16:00
Siam
VS
Welfare Royal Air Force
16:00
Maejo United
VS
Chiangrai
16:00
Ubon Ratchathani
VS
Sakon Nakhon
16:00
Krabi
VS
Songkhla
16:00
Surat Thani FC
VS
Pattani
16:00
Nara United
VS
Trang
16:00
Hua Hin City
VS
Samut Songkhram
17:00
Sa Kaeo City
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
18:00
Lamphun Warrior
VS
Kamphaeng Phet
18:30
Muangnont
VS
Nonthaburi