lsm99

ตารางบอล 29 พ.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

21:00
เซาแธมป์ตัน
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
23:30
เชลซี
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
02:15
อาร์เซน่อล
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
สวอนซีซิตี

462 เอฟเอคัพ

20:30
Stevenage
VS
ฮัลล์ซิตี
20:30
Stockport County
VS
Yeovil Town
20:30
Mansfield Town
VS
Dagenham & Redbridge
20:30
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
20:30
Barnet
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
20:30
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
Darlington
20:30
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
Oxford City
20:30
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:45
Marine
VS
Havant & Waterlooville

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
วิเทสส์
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
20:30
โกรนิงเงิน
VS
วิลเลม ทเว
20:30
เฟเยนูร์ด
VS
อูเทรชท์
22:45
เฮราเคิล
VS
อัลค์มาร์
02:00
พีเอสวี
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

18:15
FC Eindhoven
VS
De Graafschap

11 บุนเดิสลีกา

21:30
เลเวอร์คูเซ่น
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
00:00
ไมนซ์
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
โอลิมปิก ลียง
VS
แร็งส์
21:00
ลอริยองต์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00
Lens
VS
อองเช่ร์
21:00
เม็ตซ์
VS
แบรสต์
21:00
โมนาโก
VS
นีมส์
23:00
นีซ
VS
ดิฌง
03:00
แซงต์ เอเตียน
VS
ลีลล์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
ลาซิโอ
VS
อูดิเนเซ่
21:00
โบโลญญ่า
VS
Crotone
21:00
เอซี มิลาน
VS
ฟิออเรนติน่า
00:00
กายารี่
VS
Spezia
02:45
นาโปลี
VS
โรม่า

32 ลาลีกา สเปน

20:00
บาร์เซโลน่า
VS
โอซาซูนา
22:15
เกตาเฟ่
VS
แอธเลติก บิลเบา
00:30
เซลต้า บีโก้
VS
เกรนาดา
03:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
บียาร์เรอัล

479 เจลีก

12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
โยโกฮามา เอฟซี
15:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
สากัน โตสู

479 เจลีก 2

11:00
FC เรียวเคียว
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
เกียวโต แซงก้า
12:00
เอฮิเมะ
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
14:00
โทชิกิ SC
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
14:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
14:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
ThespaKusatsu Gunma

49477 ไทยลีก

17:00
พีที ประจวบ เอฟซี
VS
ตราด เอฟซี
18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:30
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
อุดรธานี เอฟซี
18:00
ลำปาง เอฟซี
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
19:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
อุทัยธานี เอฟซี

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Heidenheim
VS
Hamburger SV
19:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Holstein Kiel
19:30
นูเรมเบิร์ก
VS
Greuther Fürth

11 Germany - 3. Liga

19:00
MSV Duisburg
VS
Dynamo Dresden
20:00
Saarbrücken
VS
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
Altona 93
VS
LSK Hansa
20:00
Teutonia Hamburg
VS
Holstein Kiel II
20:00
VfB Oldenburg
VS
Wolfsburg II
20:00
Borussia Hildesheim
VS
Werder Bremen II
21:00
Jeddeloh
VS
Havelse
21:00
Oberneuland
VS
Hannover 96 II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:30
Lokomotive Leipzig
VS
Babelsberg
19:30
Union Fürstenwalde
VS
Chemie Leipzig
19:30
FSV Optik Rathenow
VS
Energie Cottbus
19:30
Chemnitzer FC
VS
Altglienicke
19:30
Bischofswerdaer FV
VS
Tennis Borussia
19:30
Luckenwalde
VS
Lichtenberg
19:30
Carl Zeiss Jena
VS
ZFC Meuselwitz
19:30
BAK '07
VS
Viktoria Berlin
19:30
Hertha BSC II
VS
Auerbach
19:30
BFC Dynamo
VS
Germania Halberstadt

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Alemannia Aachen
VS
Rot-Weiss Essen
20:00
Bergisch Gladbach
VS
Borussia Dortmund II

11 Germany - Oberliga: Bremen

17:00
Hemelingen
VS
Geestemünde
19:00
Schwachhausen
VS
Aumund-Vegesack
21:00
Borgfeld
VS
Leher TS
21:00
Vatan Sport
VS
Union Bremen
21:00
Hastedt
VS
Habenhauser FV
21:30
SFL Bremerhaven
VS
Werder Bremen III

11 Germany - Oberliga: Hamburg

16:45
HEBC
VS
TSV Sasel
20:00
Barmbek-Uhlenhorst
VS
Rugenbergen
20:00
Niendorfer TSV
VS
Bramfelder SV
20:00
Buchholz
VS
Hamm United
21:00
Union Tornesch
VS
Paloma

11 Germany - Oberliga: Hessen

21:00
Türk Gücü Friedberg
VS
SV Steinbach
21:00
Rot-Weiß Walldorf
VS
Hessen Dreieich
21:00
FV Bad Vilbel
VS
Eddersheim
21:00
Neuhof
VS
Waldgirmes

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:30
Hennef 05
VS
Hürth
20:30
FC BW Friesdorf
VS
Siegburger SV
20:30
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Borussia Freialdenhoven
20:30
Düren Merzenich
VS
Viktoria Arnoldsweiler
20:45
Wesseling-Urfeld
VS
SV Breinig
21:00
Deutz
VS
Alfter
21:00
VfL Vichttal
VS
Pesch
21:30
Fortuna Köln II
VS
Eilendorf

11 โอเบอร์ลีกา

20:30
Kleve
VS
Hilden
20:30
1. FC M'gladbach
VS
Velbert
20:30
Schwarz-Weiß Essen
VS
Monheim
20:30
Kray
VS
Sterkrade-Nord
21:00
SF Baumberg
VS
Union Nettetal
21:00
SC Velbert
VS
SF Niederwenigern
21:00
Meerbusch
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
Germania Ratingen
VS
Cronenberger SC
21:30
FC Bocholt
VS
TVD Velbert
21:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Dusseldorf-West
21:30
Teutonia St.Tönis
VS
Schonnebeck

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
TB Uphusen
VS
VfL Oldenburg
20:00
Spelle-Venhaus
VS
Eintracht Celle
20:00
BW Lohne
VS
Heeslinger SC
20:00
Eintracht Northeim
VS
Wolfenbüttel
20:00
FT Braunschweig
VS
Gifhorn
20:00
Lupo-Martini
VS
SVG Göttingen
20:00
Germania Egestorf
VS
Ramlingen/Ehlershausen
20:00
Arminia Hannover
VS
HSC BW Schwalbe Tündern

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
RSV Eintracht
VS
Tasmania Berlin
19:00
Staaken
VS
Stern
19:00
CFC Hertha
VS
Victoria Seelow
19:00
Hansa Rostock II
VS
Pampow
19:00
Lok Stendal
VS
Hertha Zehlendorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Carl Zeiss Jena II
VS
Krieschow
19:00
Wacker Nordhausen
VS
1. FC Merseburg

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Koblenz
VS
Karbach
21:00
Elversberg II
VS
Röchling Völklingen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Lubeck II
VS
Eichede
20:00
Todesfelde
VS
Union Neumünster

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:30
TuS Haltern
VS
Eintracht Rheine
20:30
Sportfreunde Siegen
VS
ASC Dortmund
20:30
Hammer SpVg
VS
Paderborn 07 II
20:30
Schermbeck
VS
Westfalia Herne
20:30
Ennepetal
VS
Vreden
20:30
Sprockhövel
VS
Westfalia Rhynern
20:30
Holzwickeder SC
VS
Kaan-Marienborn
20:30
Meinerzhagen
VS
Gütersloh
20:30
Erndtebrück
VS
Finnentrop / Bamenohl
20:30
Victoria Clarholz
VS
Wattenscheid 09

2454 Albania - Superliga

19:45
Bylis Ballsh
VS
Teuta Durrës
19:45
Kastrioti Krujë
VS
Tirana
19:45
Laçi
VS
Apolonia Fier
22:45
Vllaznia Shkodër
VS
Kukësi
22:45
Partizani Tirana
VS
Skënderbeu Korçë

919 Armenia - Premier League

16:00
Shirak
VS
Gandzasar

143 Austria - Tipico Bundesliga

20:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Ried
20:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Rheindorf Altach
23:00
Rapid Vienna
VS
Austria Wien

143 ออสเตรียลีก1

16:30
Austria Klagenfurt
VS
Austria Lustenau

2453 Azerbaijan - Premier League

17:00
Keşlə FK
VS
Sabah
19:00
Sebail
VS
คาราบัค

556 Belgium - Pro League

19:30
Mechelen
VS
Beerschot-Wilrijk
22:00
เกนท์
VS
Zulte-Waregem
00:15
Anderlecht
VS
Standard Liège
02:45
Kortrijk
VS
KV Oostende

556 Belgium - First Division B

22:00
Lommel United
VS
RWDM
02:00
RFC Seraing
VS
Union Saint-Gilloise

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

21:00
Radnik Bijeljina
VS
Krupa na Vrbasu

224 Bulgaria - Parva Liga

19:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
Botev Vratsa
00:00
CSKA Sofia
VS
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

17:00
Sportist Svoge
VS
Septemvri Sofia
17:00
Dobrudzha 1919
VS
Hebar 1918

266 Croatia - 1. HNL

23:05
Rijeka
VS
Osijek
23:05
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

19:30
Dinamo Zagreb II
VS
Kustošija
19:30
Bijelo Brdo
VS
Inter Zaprešić
19:30
Hajduk Split II
VS
Medimurje Cakovec

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Paphos
VS
Doxa
23:30
Apollon
VS
AEL

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Baník Ostrava
VS
Slovan Liberec
22:00
Teplice
VS
Sparta Praha
00:30
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Zbrojovka Brno

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:00
Horsens
VS
Vejle
22:00
SønderjyskE
VS
โคเปนเฮเก้น
00:00
Nordsjælland
VS
AGF

320 Denmark - First Division

21:00
Hobro
VS
Hvidovre

2405 Estonia - Meistriliiga

18:00
Paide
VS
Flora
20:00
Nõmme Kalju
VS
Levadia

125 Greece - Super League

20:00
Panathinaikos
VS
Panaitolikos
22:00
OFI
VS
PAS Giannina
22:15
Lamia
VS
PAOK
00:30
Asteras Tripolis
VS
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:05
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Diósgyőr
00:45
Honvéd
VS
Puskás

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

19:00
Szentlőrinc SE
VS
Siófok
19:00
Soroksár SC
VS
Pécsi MFC
19:00
Békéscsaba
VS
Gyirmót
19:00
Dorogi
VS
Kaposvári Rákóczi
19:00
Győri ETO
VS
Vasas
19:00
DEAC
VS
Budaörs
22:15
Szombathelyi Haladás
VS
Debrecen
23:00
Csákvári TK
VS
Szolnoki MÁV
23:00
Kazincbarcika
VS
Szeged 2011
23:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Ajka

455 Republic of Ireland - FAI Cup

21:00
Shamrock Rovers
VS
Sligo Rovers
02:05
Athlone Town
VS
Dundalk

802 Israel - Ligat ha'Al

01:00
Maccabi Netanya
VS
Ironi Kiryat Shmona
01:45
Maccabi Tel Aviv
VS
Hapoel Kfar Saba

251 Italy - Serie B

21:00
Reggiana
VS
Cremonese
03:00
Cosenza
VS
Salernitana

748 Latvia - Virsliga

17:30
Jelgava
VS
Liepāja
17:30
FC Daugavpils / Progress
VS
Spartaks Jūrmala
17:30
Tukums
VS
Rīgas FS
17:30
Metta / LU
VS
Valmiera / BSS
17:30
Riga
VS
Ventspils

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Renova
VS
Borec
19:00
Struga
VS
Skendija 79
19:00
Pelister
VS
Sileks
19:00
Belasica
VS
Rabotnicki
19:00
Makedonija
VS
Shkupi

2756 Malta - Premier League

20:00
Balzan
VS
Senglea Athletic
20:00
Hamrun Spartans
VS
Zejtun Corinthians
00:15
Tarxien Rainbows
VS
Valletta
00:15
Floriana
VS
Mosta

2756 Malta - First Division

20:00
Zebbug Rangers
VS
Swieqi
00:15
Vittoriosa Stars
VS
Qrendi

2345 Moldova - National Division

18:00
Dinamo-Auto
VS
Dacia-Buiucani
18:00
Floreşti
VS
Petrocub
21:00
Zimbru
VS
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - First League

19:00
Budućnost
VS
Rudar
19:00
Mladost
VS
Jezero
19:00
Sutjeska
VS
Dečić
20:00
Petrovac
VS
Iskra
20:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Zeta

998 Montenegro - Second League

18:00
Jedinstvo
VS
Bokelj
18:00
Mornar
VS
Berane
18:00
Ibar
VS
Kom
19:00
Drezga
VS
Grbalj
19:00
Igalo
VS
Arsenal Tivat

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

00:00
Molde
VS
Haugesund
00:00
Bodø / Glimt
VS
โรเซนบอร์ก บีเค
00:00
Kristiansund
VS
Strømsgodset
00:00
Mjøndalen
VS
Stabæk
02:00
Vålerenga
VS
Sarpsborg 08

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Raków Częstochowa
VS
Warta Poznań
23:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Piast Gliwice

2 Poland - 1. Liga

18:40
Widzew Lodz
VS
Arka Gdynia

20 พรีเมียรา ลีกา

22:00
Gil Vicente
VS
Rio Ave
22:00
Portimonense
VS
Nacional
00:30
Boavista
VS
Belenenses
03:00
บราก้า
VS
Farense

20 Portugal - Segunda Liga

18:15
Académica
VS
Sporting Covilhã
21:00
Estoril
VS
Vizela
22:00
Arouca
VS
Porto II

155 Romania - Romania Cup

17:15
Ripensia Timişoara
VS
Astra
18:30
Hușana Huși
VS
Universitatea Cluj
22:30
Voluntari
VS
Gaz Metan Mediaş
01:30
CSM Iaşi
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

16:00
Ural
VS
Sochi
18:00
Ufa
VS
Tambov
20:30
Rubin Kazan'
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Rotor Volgograd

227 Russia - FNL

17:00
Yenisey
VS
Tekstilshchik
18:00
Krasnodar II
VS
Akron
18:00
Veles
VS
Shinnik
18:00
Orenburg
VS
Krylya Sovetov
18:00
Spartak Moskva II
VS
Irtysh
19:00
Spartak Vladikavkaz
VS
Olimpiyets
19:00
Chertanovo
VS
Neftekhimik
19:00
Volgar Astrakhan
VS
Chayka
20:00
Dinamo Bryansk
VS
Tom' Tomsk
20:00
Fakel
VS
SKA Khabarovsk
22:00
Baltika
VS
Torpedo Moskva

1161 Scotland - League Cup

21:00
เซลติก
VS
Ross County
00:00
Falkirk
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

21:00
Metalac GM
VS
Zlatibor Čajetina
21:00
Novi Pazar
VS
Bačka Palanka
21:00
Čukarički
VS
Napredak
21:00
Voždovac
VS
Mladost Lučani
23:00
Bačka Topola
VS
Partizan
01:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Rad Beograd

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Trajal Krusevac
VS
Borac Čačak
19:00
Kolubara
VS
Zemun
19:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Grafičar

401 Slovakia - Fortuna Liga

20:00
Trenčín
VS
Sereď
21:00
Senica
VS
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

16:30
Petržalka akadémia
VS
Slovan Bratislava II
18:30
Šamorín
VS
Banska Bystrica

1638 Slovenia - 1. SNL

19:15
Bravo
VS
Celje
21:15
Aluminij
VS
Gorica
23:15
Domžale
VS
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

19:30
Krško
VS
Primorje
19:30
Nafta
VS
Fužinar
19:30
NŠ Drava
VS
Beltinci
19:30
Brda Dobrovo
VS
Krka
19:30
Triglav
VS
Bilje
19:30
Rudar Velenje
VS
Smartno
19:30
Radomlje
VS
Brežice
19:30
Dekani
VS
Dob

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
อัลบาเซเต้
VS
เตเนริเฟ
22:00
เอสปันญ่อล
VS
เรอัลซาราโกซา
00:15
มาจอร์กา
VS
UD Logroñés
00:15
Ponferradina
VS
เลกาเนส
03:00
พัลมาส
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:30
Östersunds FK
VS
IFK Göteborg
20:30
Helsingborg
VS
Falkenberg
20:30
Varberg BoIS
VS
มัลโม่
23:30
Häcken
VS
Örebro
23:30
Sirius
VS
Elfsborg
23:30
Mjällby
VS
Djurgården

47 Sweden - Superettan

20:30
Norrby
VS
Dalkurd
23:30
Brage
VS
AFC Eskilstuna

47 Sweden - Ettan: North

20:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Frej
20:00
Vasalund
VS
Brommapojkarna
20:00
Tegs SK
VS
Sollentuna
20:00
Nyköping
VS
Gefle
20:00
Örebro Syrianska
VS
Berga
20:00
IFK Luleå
VS
Sylvia
20:00
Haninge
VS
Karlslund
20:00
Täby
VS
Sandviken

62 Switzerland - Super League

22:00
Lausanne Sport
VS
ยังบอยส์
22:00
ลูกาโน
VS
บาเซิ่ล
22:00
Zürich
VS
St. Gallen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
BB Erzurumspor
VS
Antalyaspor
20:00
Alanyaspor
VS
คอนยาสปอร์
20:00
Kasımpaşa
VS
Gençlerbirliği
23:00
Fenerbahçe
VS
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Keçiörengücü
VS
Adana Demirspor
17:30
Bandırmaspor
VS
Balıkesirspor
20:00
Eskişehirspor
VS
Altınordu
23:00
Samsunspor
VS
Tuzlaspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Minai
VS
Zorya
22:00
Kolos Kovalivka
VS
Desna
00:30
Inhulets
VS
Olimpik Donetsk

515 Wales - Premier League

21:30
Penybont
VS
Cefn Druids

44 Argentina - Superliga

07:30
Rosario Central
VS
River Plate
07:30
Godoy Cruz
VS
Banfield
03:10
Defensa y Justicia
VS
Central Cordoba SdE
05:20
Boca Juniors
VS
Newell's Old Boys

44 Argentina - Primera B Nacional

19:00
San Martín Tucumán
VS
Tigre
03:10
Estudiantes Caseros
VS
Agropecuario
03:10
Defensores de Belgrano
VS
Gimnasia Mendoza
04:00
San Martín San Juan
VS
Nueva Chicago

5 Brazil - Serie A

07:00
Atlético GO
VS
Internacional

5 Brazil - Serie B

07:00
Guarani
VS
Chapecoense
07:00
Juventude
VS
Náutico

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Atlético Nacional
VS
América de Cali
05:30
Santa Fe
VS
Deportivo Pasto

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Valledupar
VS
Bogotá
03:00
Llaneros
VS
Deportes Quindío

459 Ecuador - Liga Pro

08:30
El Nacional
VS
Guayaquil City
01:00
Aucas
VS
Orense
03:30
LDU Portoviejo
VS
Universidad Católica
06:00
Barcelona Guayaquil
VS
Macará

35008 El Salvador - Primera Division

03:30
Jocoro
VS
Sonsonate
04:00
Atletico Marte
VS
Isidro Metapán
04:00
Firpo
VS
Chalatenango
04:00
Once Municipal
VS
FAS

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Municipal
VS
Iztapa
02:05
Achuapa
VS
Comunicaciones
04:10
Guastatoya
VS
Antigua GFC

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
San Pedro
VS
Quiché
00:00
Marquense
VS
Xinabajul
00:00
Solola
VS
Nueva Concepción
00:00
Suchitepéquez
VS
Puerto San Jose
00:00
Deportivo Petapa
VS
Siquinalá
00:00
Chimaltenango
VS
Aurora
00:00
Sayaxché
VS
Mixco
00:00
Carchá
VS
Zacapa Tellioz

458 Mexico - Liga MX

08:00
León
VS
Puebla
10:06
América
VS
Guadalajara
01:00
Pumas UNAM
VS
Pachuca

3990 Nicaragua - Primera Division

04:00
Chinandega
VS
Real Estelí

1190 Paraguay - Division 1

07:15
Libertad
VS
12 de Octubre
04:30
Cerro Porteño
VS
General Díaz
06:45
Guaraní
VS
Sportivo Luqueño

158 Uruguay - Primera Division

20:00
Progreso
VS
Cerro Largo
03:00
ลิเวอร์พูล
VS
Torque
03:00
Plaza Colonia
VS
River Plate
03:00
Progreso
VS
Peñarol
03:00
Fénix
VS
Wanderers
03:00
Cerro
VS
Cerro Largo
03:00
Danubio
VS
Deportivo Maldonado
03:00
Nacional
VS
Boston River
03:00
River Plate
VS
Defensor Sporting
04:00
Defensor Sporting
VS
Rentistas
06:00
Boston River
VS
Nacional

158 Uruguay - Segunda Division

07:30
Rampla Juniors
VS
Juventud

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

03:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

146 South Africa - Premier League

20:30
Chippa United
VS
Tshakhuma

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Rahimo
VS
Royal
23:00
RCK
VS
ASFB
01:15
USFA
VS
ASFA-Yennenga

1560 Congo - Super Ligue

21:30
TP Mazembe
VS
Groupe Bazano
21:30
Vita Club
VS
Renaissance
21:30
Sanga Balende
VS
TP Mazembe

468 Ghana - Premier League

22:00
WAFA
VS
Elmina Sharks
22:00
Ashanti Gold
VS
King Faisal
22:00
Ebusua Dwarfs
VS
Berekum Chelsea
22:00
Aduana Stars
VS
Bechem United
22:00
Karela
VS
Dreams
01:00
Inter Allies
VS
Hearts of Oak

1179 Kenya - Premier League

17:00
Nairobi City Stars
VS
Nzoia United
17:00
Posta Rangers
VS
KCB
19:00
Western Stima
VS
Bidco United
19:30
Kariobangi Sharks
VS
Wazito

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Tanzania Prisons
VS
Mwadui
20:00
Ruvu Shooting
VS
Kagera Sugar
20:00
Polisi Tanzania
VS
Coastal Union
21:00
Simba
VS
KMC

2568 Zambia - Super League

18:00
Buildcon
VS
Lumwana Radiants
20:00
Indeni
VS
Power Dynamos
20:00
ZESCO United
VS
Green Buffaloes

2931 Andorra - Primera División

17:00
FC Santa Coloma
VS
Engordany
20:30
Inter Club d'Escaldes
VS
Sant Julià
00:00
Carroi
VS
Penya Encarnada

2931 Andorra - 2. Division

17:00
UE Santa Coloma II
VS
Jenlai
20:30
La Massana
VS
Ranger's
23:00
Encamp
VS
Ordino
00:00
Atlètic Amèrica
VS
Engordany II

488 Iran - Azadegan League

18:15
Chooka Talesh
VS
Malavan
18:15
Qashqai
VS
Arman Gohar
18:15
Baderan
VS
Kheybar Khorramabad
18:15
Khooshe Talaee Saveh
VS
Esteghlal Khuzestan
18:15
Mes Kerman
VS
Shahin Bushehr
18:15
Navad Urmia
VS
Oxin Alborz
18:45
Pars Jam Bushehr
VS
Khouneh Be Khouneh Babol

21462 Kuwait - Premier League

20:00
Al Jahra
VS
Al Salmiyah
22:30
Al Fahaheel
VS
Al Arabi SC
22:30
Al Nasar
VS
Yarmouk
22:30
Al Kuwait
VS
Al Qadsia

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Tripoli
VS
Tadamon Sour
19:15
Shabab Al Ghazieh
VS
Salam Zgharta
19:15
Al Nejmeh
VS
Al Ansar

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:15
Al Taawon
VS
Al Ittifaq
22:10
Al Wahda
VS
Al Batin
23:40
Al Ahli Jeddah
VS
Al Faisaly

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:05
Al Draih
VS
Ohod
19:20
Al Ta'ee
VS
Al Jeel
20:50
Jeddah
VS
Al Khaleej
21:20
Al-Thuqbah
VS
Al Hazm
21:25
Al Najoom
VS
Al Shoalah

5618 China PR - FA Cup

14:35
Guangzhou R&F
VS
Suzhou Dongwu
18:35
Shandong Luneng
VS
Hangzhou

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Kitchee
VS
Happy Valley
16:30
Warriors
VS
Eastern

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Citizen AA
VS
Dreams
12:30
Dreams Metro Gallery
VS
North District
12:30
Wofoo Tai Po
VS
Sham Shui Po
14:30
South China
VS
Shatin
14:30
Wong Tai Sin
VS
Eastern District
14:30
Wing Yee
VS
Central & Western
15:45
Hong Kong FC
VS
Hoi King

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

18:30
Jamshedpur
VS
Odisha FC
21:00
Chennaiyin
VS
Kerala Blasters

2817 New Zealand - Premiership

08:00
Auckland City
VS
Hawke's Bay United
10:00
Canterbury United
VS
Hamilton Wanderers

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
Hollandia
VS
HV & CV Quick
20:00
Gemert
VS
Blauw Geel '38
20:00
Westlandia
VS
USV Hercules
20:00
DEM
VS
HSC '21
20:00
Dongen
VS
EVV
20:00
JOS Watergraafsmeer
VS
Hoogland
20:30
OFC Oostzaan
VS
ADO '20
20:30
UNA
VS
GVV Unitas
20:30
Groene Ster
VS
OSS '20

99474 World - CAF Champions League

18:00
Young Buffaloes
VS
Le Messager Ngozi
21:00
PWD
VS
Kaizer Chiefs
21:00
Bantu
VS
Nkana
21:30
Otôho d'Oyo
VS
Al Merreikh
21:30
Akonangui
VS
Petro de Luanda
22:00
Plateau United
VS
Simba
22:00
Gazelle
VS
Guelleh / GR
23:00
Racing d'Abidjan
VS
ASKO de Kara
23:00
SONIDEP
VS
Banadir
23:00
Rahimo
VS
Enyimba
23:00
Nouadhibou
VS
Asante Kotoko
23:00
CR Belouizdad
VS
Al-Nasr
23:30
Ashanti GB
VS
Stade Malien Bamako
23:30
Armed Forces
VS
Teungueth

99474 World - CAF Confederations Cup

19:00
Ngazi Club
VS
NAPSA Stars
20:00
Maniema Union
VS
Bloemfontein Celtic
20:30
Orapa United
VS
AS Kigali
22:00
Ashanti Gold
VS
Salitas
22:30
Unisport
VS
Cotonsport
23:00
Yeelen Olympique
VS
USGN

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:30
Stockay-Warfusée
VS
Meux
20:30
Solières Sport
VS
Acren
20:30
Hamoir
VS
La Louvière
20:30
Waremme
VS
Warnant
20:30
Jette
VS
US Givry

556 Belgium - Division 3: Group A

21:00
Toekomst Menen
VS
Voorwaarts Zwevezele
21:00
Sparta Petegem
VS
Harelbeke

556 Belgium - Division 3: Group B

20:30
Spouwen-Mopertingen
VS
Olympia Wijgmaal
21:00
Cappellen
VS
Heur Tongeren
21:00
Diegem Sport
VS
Eendracht Aalst
21:00
Berchem Sport
VS
Hades

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:30
Avanti
VS
FC Lebbeke
20:30
Wolvertem Merchtem
VS
Lochristi
20:30
Rhodienne-De Hoek
VS
Torhout
20:30
Jong Lede
VS
Bambrugge
20:30
Eppegem
VS
Anzegem
21:00
VW Hamme
VS
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:30
Nijlen
VS
Beringen
20:30
Berlaar-Heikant
VS
De Kempen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:30
Stade Brainois
VS
Binche
20:30
Entité Manageoise
VS
Jeunesse Tamines
21:00
Ostiches
VS
Union Namur

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Raeren-Eynatten
VS
Mormont
20:30
Wanze / Bas-Oha
VS
Rochefort
20:30
Stade Disonais
VS
Onhaye
21:00
Richelle United
VS
Jodoigne
21:00
Habay-la-Neuve
VS
Gouvy
21:00
Marloie Sport
VS
Huy

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
NSeth Berchem
VS
Kosova Schaerbeek
20:30
Football Club Schaerbeek
VS
BX Brussels
20:30
Grez-Doiceau
VS
Union Lasne-Ohain
20:30
Nivellois
VS
Saint-Josse
20:30
Sporting Kampenhout
VS
Linden
20:30
Borght-Humbeek
VS
Melsbroek
20:30
SC Aarschot
VS
Bodegem Kapelle United
20:30
Wambeek
VS
Bertem-Leefdaal
20:30
KV Tervuren-Duisburg
VS
Huldenberg
20:30
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Grimbergen
21:00
Walhain
VS
Ixelles
21:00
Sportive Brainoise
VS
Stade Everois
21:00
Genappe
VS
Etterbeek
21:00
Sporting Bruxelles
VS
Léopold
21:00
Veltem
VS
Stade Bierbeek
21:00
Liedekerke
VS
Houtem-Oplinter

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:30
Excelsior Biévène
VS
Montignies
20:30
Péruwelz
VS
Snef-Tyber
20:30
Gilly
VS
Belœil
20:30
Le Roeulx
VS
Antoing
20:30
RAS Monceau
VS
Molenbaix
20:30
Solre-sur-Sambre
VS
Houdeng
21:00
Morlanwelz
VS
Hornu
21:00
Ransart
VS
Soignies Sports

556 Belgium - Provincial-Liege

20:30
JS Fizoise
VS
Ster-Francorchamps
20:30
Beaufays
VS
Sprimont-Comblain II
20:30
Mélen-Micheroux
VS
Pontisse Cite
20:30
FC Du Geer
VS
Elsautoise
20:30
UCE Liège
VS
Malmundaria
20:30
Rechain
VS
Etoile de Faimes
20:30
La Calamine
VS
Weywertz
20:30
Jehaytois
VS
Aubel

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:30
Lorraine Arlon
VS
Meix-Devant-Virton
20:30
Aubange
VS
La Roche
20:30
Vaux-Noville
VS
Ethe Belmont
21:00
Florenville
VS
Jeunesse Freylangeoise
21:00
RAC Saint-Mard
VS
Bastogne

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
Condruzien
VS
Chevetogne
21:00
ES de la Molignée
VS
Beauraing
21:00
Meux II
VS
Loyers
21:00
Malonne
VS
Andennais
21:00
Grand-Leez
VS
US Dinantaise
21:00
Flavion-Morialmé
VS
Biesme
21:00
Spy
VS
Ciney
21:00
Nismes
VS
Fernelmont-Hemptinne

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:30
Dendermonde
VS
St-Joris Sleidinge
20:30
Excelsior Mariakerke
VS
Jong Zulte
20:30
Elene-Grotenberge
VS
Lokeren Doorslaar
21:00
Drongen
VS
Grembergen
21:00
Munkzwalm
VS
Ardennen
21:00
Eendracht Zele
VS
HO Kalken

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:30
Wielsbeke
VS
Blankenberge
20:30
Sparta Heestert
VS
RC Lauwe
20:30
Lauwe
VS
Oostnieuwkerke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Topolite
VS
Ludogorets III
19:00
Dorostol
VS
Spartak Varna

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Ormideia
VS
MEAP Nisou
19:30
Iraklis Yerolakkou
VS
Oroklini / Troulloi

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Paron
VS
Morteau Montlebon

17 France - National 3: Bretagne

21:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Dinan Léhon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:30
Chateauneuf-sur-Loire
VS
Tourangeau
20:30
Saran Municipal
VS
Tours
21:00
Chateauroux II
VS
Montargis

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:30
Amiens SC II
VS
Maubeuge
20:30
Vimy
VS
Olympique Marcquois
20:30
Wasquehal
VS
Amiens AC

17 France - National 3: Normandie

20:30
Romilly-Pt St Pierre
VS
Évreux 27
20:30
Le Havre II
VS
AG Caennaise

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Ethnikos Sochos
VS
Apollon Paralimniou
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Elpida Sapes
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Evosmou
20:00
Ampelokipon Drama
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Anagennisi Thalassias
VS
Didymoteicho
20:00
Aetos Orfani
VS
Pandramaikos
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Aris Avato
20:00
Doxa Neo Sidirochori
VS
Antheias-Aristinou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Opountios
VS
Fokikos
20:00
Amvrysseas
VS
Diagoras Stefanovik
20:00
Almyros
VS
Nea Artaki
20:00
Iraklis Psachna
VS
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Ipato
VS
Atalanti

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Karitsa
VS
Atromitos Palamas
20:00
Oikonomos
VS
Sellana
20:00
Ermis Amyntaio
VS
Iraklis Larissa
20:00
Makedonikos Foufas
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Meteora
VS
Fikis
20:00
Kozani
VS
Elassona
20:00
Anagennisi Karditsas
VS
Dias Diou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Thyella Sarakinoi
VS
PAO Koufalion
20:00
Ethnikos Giannitsa
VS
Aetos Varvaras
20:00
M. Alexandros Trikala
VS
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Makedonikos Neapolis
VS
Nea Kallikrateia
20:00
Agrotikos Asteras
VS
Thermaikos Thermis
20:00
Niki Agkathia
VS
Anagennisi Giannitsa
20:00
Edessaikos
VS
PAOK Alexandreia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Thyella Katsikas
VS
Missolonghi
20:00
Amvrakikos Loutrou
VS
Acheron Kanalaki
20:00
Lefkimmi
VS
Preveza
20:00
Thyella Monastirakiou
VS
Asteras Kalirachis
20:00
Tilikratis
VS
Agios Matthaios
20:00
M. Alexandros Kastorias
VS
Panagriniakos
20:00
Kerkyra
VS
Anagennisi Artas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Panarkadikos
VS
Nafplio 2017
20:00
PAO Rouf
VS
Pangytheatikos
20:00
Atromitos Chiliomodi
VS
Ermis Meligous
20:00
Ermionidas-Ermis
VS
Koronida Koiladas
20:00
Agios Ierotheos
VS
Kifisia
20:00
Molaikos
VS
Foinikas N. Epidavrou

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Videoton II
VS
Veszprém
19:00
MTE 1904
VS
Puskás II
19:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Balatonfuredi
19:00
Komárom
VS
BKV Előre
19:00
Gardony
VS
Érdi VSE
19:00
Nagykanizsai ULE
VS
Nagyatadi FC
19:00
Bicskei
VS
Tatabánya
19:00
Szabadkikoto
VS
Lipot SK
20:00
Papai Perutz
VS
SC Sopron
20:30
Menfocsanak
VS
III. Kerületi TUE

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Olbia
VS
Juventus U23
21:00
Alessandria
VS
Pro Vercelli
21:00
Giana Erminio
VS
Carrarese
21:00
Novara
VS
AlbinoLeffe
21:00
Pro Patria
VS
Grosseto
21:00
Pro Sesto
VS
Lecco
23:30
Livorno
VS
Pontedera
23:30
Pistoiese
VS
Lucchese

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Fano
VS
Virtus Verona
21:00
Gubbio
VS
FeralpiSalò
21:00
Sambenedettese
VS
Legnago Salus
21:00
Südtirol
VS
Perugia
23:30
Carpi
VS
Triestina
23:30
Cesena
VS
Modena
23:30
Fermana
VS
Matelica Calcio
23:30
Mantova
VS
Ravenna
23:30
Calcio Padova
VS
Vis Pesaro

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Bari 1908
VS
Catanzaro
21:00
Palermo
VS
Monopoli
21:00
Virtus Francavilla
VS
Teramo
21:00
Viterbese Castrense
VS
Foggia
23:30
Avellino
VS
Catania
23:30
Cavese
VS
Casertana
23:30
Juve Stabia
VS
Paganese
23:30
Bisceglie
VS
Potenza Calcio

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Castellanzese
VS
Casale
20:30
Lavagnese
VS
Legnano
20:30
Città di Varese
VS
Folgore Caratese
20:30
Derthona
VS
Fossano
20:30
Arconatese
VS
Borgosesia
20:30
Caronnese
VS
Pro Imperia
20:30
Città di Varese
VS
Vado
20:30
Bra
VS
Gozzano
20:30
Borgosesia
VS
Castellanzese
20:30
Chieri
VS
Saluzzo
20:30
Caronnese
VS
Casale
20:30
Città di Varese
VS
Arconatese
20:30
Folgore Caratese
VS
Fossano
20:30
Derthona
VS
Lavagnese
20:30
Pro Imperia
VS
Vado
20:30
PDHAE
VS
Legnano
20:30
Sestri Levante
VS
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Caravaggio
VS
Crema
20:30
Pontisola
VS
Seregno
20:30
Breno
VS
Real Calepina
20:30
Caravaggio
VS
Seregno
20:30
Crema
VS
Desenzano Calvina
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Nibionnoggiono
VS
Scanzorosciate
20:30
Pontisola
VS
Adrense
20:30
Sona
VS
Casatese
20:30
Tritium
VS
Villa d'Almè
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Brusaporto

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Chions
VS
Manzanese
20:30
Adriese
VS
Belluno
20:30
Caldiero Terme
VS
Trento Calcio 1921
20:30
Montebelluna
VS
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Campodarsego
VS
Delta Calcio Rovigo
20:30
Cartigliano
VS
Ambrosiana
20:30
Chions
VS
Cjarlins Muzane
20:30
Luparense
VS
Clodiense
20:30
Manzanese
VS
Union Feltre
20:30
Mestre
VS
Union ArzignanoChiampo
20:30
Virtus Bolzano
VS
Este

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Real Forte Querceta
VS
Lentigione
20:30
Corticella
VS
Seravezza
20:30
Fiorenzuola
VS
Forlì
20:30
Rimini
VS
Aglianese
20:30
Sammaurese
VS
Marignanese
20:30
Correggese
VS
Seravezza
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Forlì
20:30
Lentigione
VS
Bagnolese
20:30
Mezzolara
VS
Pro Livorno
20:30
Progresso
VS
Aglianese
20:30
Real Forte Querceta
VS
Marignanese
20:30
Rimini
VS
Fiorenzuola
20:30
Sammaurese
VS
Corticella
20:30
Sasso Marconi Zola
VS
Prato

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Scandicci
20:30
Pianese
VS
Montespaccato
20:30
Grassina
VS
Sinalunghese
20:30
Tiferno Lerchi
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Montevarchi Calcio
VS
Trastevere
20:30
Scandicci
VS
Sangiovannese
20:30
Cannara
VS
Flaminia
20:30
Gavorrano
VS
Sinalunghese
20:30
Grassina
VS
Tiferno Lerchi
20:30
Lornano Badesse
VS
Robur Siena
20:30
Montespaccato
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Pianese
20:30
Sporting Trestina
VS
Foligno

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Aprilia
VS
Vastese
20:30
CynthiAlbalonga
VS
Campobasso
20:30
Recanatese
VS
FC Rieti
20:30
Porto Sant'Elpidio
VS
Olympia Agnonese
20:30
CynthiAlbalonga
VS
Castelnuovo Vomano
20:30
Giulianova
VS
Atletico
20:30
Recanatese
VS
Aprilia
20:30
FC Rieti
VS
Pineto
20:30
San Nicolò
VS
Matese
20:30
Tolentino
VS
Montegiorgio
20:30
Vastese
VS
Campobasso
20:30
Vastogirardi
VS
Castelfidardo Calcio

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Muravera
VS
SSC Giugliano
20:30
Nocerina
VS
Nola 1925
20:30
Vis Artena
VS
Latte Dolce
20:30
Lanusei
VS
Latina
20:30
Team Nuova Florida
VS
Insieme Formia
20:30
Arzachena
VS
Vis Artena
20:30
Nola 1925
VS
Afragolese
20:30
SSC Giugliano
VS
Savoia
20:30
Gladiator
VS
Lanusei
20:30
Muravera
VS
Latina
20:30
Nocerina
VS
Carbonia
20:30
Insieme Formia
VS
Nuova Monterosi
20:30
Latte Dolce
VS
Cassino
20:30
Team Nuova Florida
VS
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Casarano
VS
Taranto
20:30
Gravina
VS
Città di Fasano
20:30
Aversa Normanna
VS
Nardò
20:30
Audace Cerignola
VS
Sorrento
20:30
US Bitonto
VS
Picerno
20:30
Fidelis Andria
VS
Gravina
20:30
Francavilla
VS
Brindisi
20:30
Lavello
VS
Puteolana Internapoli
20:30
Molfetta Calcio
VS
Casarano
20:30
Portici
VS
Nardò
20:30
Taranto
VS
Città di Fasano
20:30
Team Altamura
VS
Aversa Normanna

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Gelbison
VS
Città Di Sant’Agata
20:30
Roccella
VS
Troina
20:30
Biancavilla
VS
FC Messina
20:30
Cittanovese
VS
Gelbison
20:30
Acireale
VS
Rotonda
20:30
Città Di Sant’Agata
VS
Roccella
20:30
Licata
VS
Santa Maria Cilento
20:30
Marina di Ragusa
VS
Castrovillari
20:30
ACR Messina
VS
Paternò
20:30
Rende
VS
Dattilo
20:30
Troina
VS
San Luca

2 Poland - 2. Liga East

18:45
Katowice
VS
Motor Lublin

20 Portugal - 2. Division: Group A

18:00
Montalegre
VS
Vilaverdense
18:00
Cerveira
VS
Maria da Fonte
18:00
Pedras Salgadas
VS
Sporting Braga II
18:00
Merelinense
VS
Vidago
18:00
Mirandela
VS
Vianense

20 Portugal - 2. Division: Group B

18:00
Mondinense
VS
Berço
18:00
Brito
VS
AR São Martinho
18:00
Felgueiras 1932
VS
Pevidem
22:00
Desportivo Aves
VS
Camacha

20 Portugal - 2. Division: Group C

18:00
Gondomar
VS
Pedras Rubras
18:00
Vila Real
VS
Amarante
18:00
Coimbrões
VS
Leca
18:00
Salgueiros
VS
Trofense

20 Portugal - 2. Division: Group D

18:00
Anadia
VS
Águeda
18:00
Lusitania FC Lourosa
VS
Vila Cortez
18:00
Espinho
VS
Beira-Mar
18:00
São João Ver
VS
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:00
Condeixa
VS
Marinhense
18:00
Oliveira Hospital
VS
Benfica Castelo Branco
18:00
Mortágua
VS
Oleiros
18:00
Sertanense
VS
Alcains
18:00
GRAP
VS
Carapinheirense

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Fátima
VS
União Almeirim
18:00
Alverca
VS
Pêro Pinheiro
18:00
Loures
VS
Lourinhanense

20 Portugal - 2. Division: Group G

18:00
Belenenses II
VS
Estrela Amadora
18:00
Olimpico do Montijo
VS
Rabo Peixe
22:00
Oriental Dragon
VS
Ideal
23:00
Praiense
VS
Real
23:00
Fontinhas
VS
Oriental Lisboa

20 Portugal - 2. Division: Group H

18:00
Pinhalnovense
VS
Juventude Evora
18:00
Lusitano GC Evora
VS
Vitória FC
18:00
Olhanense
VS
Moncarapachense
22:00
Armacenenses
VS
Aljustrelense

296 Serbia - Srpska Liga - East

19:00
Trstenik PPT
VS
Sinđelić Niš
19:00
Kablovi Zaječar
VS
Radnički Svilajnac
19:00
Mladost Medoševac
VS
Buducnost Popovac
19:00
Timočanin
VS
FK Toplicanin Prokuplje
19:00
Radan
VS
Morava Vladičin Han
19:00
Rembas
VS
Car Konstantin
19:00
Župa
VS
Moravac Mrštane

32 Spain - Segunda B - Group 1

18:00
Coruxo
VS
Guijuelo
18:00
Covadonga
VS
Sporting Gijon II
18:00
Lealtad
VS
Real Oviedo II
23:00
Salamanca CF UDS
VS
Celta de Vigo II
23:00
Marino de Luanco
VS
Langreo
23:30
Zamora
VS
Unionistas de Salamanca
23:30
Cultural Leonesa
VS
Burgos
01:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
VS
Racing Ferrol

32 Spain - Segunda B - Group 2

17:30
Portugalete
VS
Laredo
18:00
Ejea
VS
SD Logroñés
18:00
Tudelano
VS
Mutilvera
22:30
CD Calahorra
VS
Tarazona
23:00
Arenas de Getxo
VS
Real Sociedad II
23:00
Haro
VS
Ebro

32 Spain - Segunda B - Group 3

17:30
Orihuela
VS
Peña Deportiva
17:30
Villarreal II
VS
Valencia II
18:00
Prat
VS
FC Andorra
18:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
VS
L'Hospitalet
18:00
Badalona
VS
Espanyol II
18:00
UD Ibiza
VS
Hércules
18:00
Levante II
VS
Atzeneta
23:30
La Nucia
VS
Alcoyano
00:00
Barcelona II
VS
Lleida Esportiu
00:00
Cornellà
VS
Llagostera-Costa Brava

32 Spain - Segunda B - Group 4

18:00
Linense
VS
Las Palmas II
18:00
UCAM Murcia
VS
Lorca Deportiva
18:00
Granada II
VS
Real Betis II
19:00
Marino
VS
Sanluqueño
19:00
Tamaraceite
VS
Cadiz II
23:00
Yeclano
VS
Real Murcia
23:00
Linares Deportivo
VS
คอร์โดบา
23:30
Sevilla II
VS
El Ejido
00:00
Marbella
VS
Recreativo Huelva

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Polvorín
VS
Paiosaco
22:00
Villalbés
VS
Fisterra
22:30
As Pontes
VS
Agrupación Estudiantil
22:30
Arzúa
VS
Viveiro
22:30
Pontellas
VS
Rápido Bouzas
22:30
Alondras
VS
Ourense CF
22:45
Estradense
VS
Choco
23:00
Bergantiños
VS
Deportivo La Coruña II
23:00
Barco
VS
Ribadumia
23:00
UD Ourense
VS
Arenteiro
23:00
Arosa
VS
Atios

32 Spain - Tercera - Group 2

17:45
Condal
VS
Llanes
18:00
Lenense
VS
Praviano
18:00
Vallobín
VS
Real Avilés
18:00
Llanera
VS
Ceares
18:00
San Martin
VS
Valdesoto
22:00
Gijon Industrial
VS
Avilés Stadium
22:00
Tuilla
VS
L'Entregu
23:00
Caudal
VS
Navarro
23:00
Urraca
VS
Siero

32 Spain - Tercera - Group 3

18:00
Cultural Guarnizo
VS
Selaya
21:30
Cayon
VS
Revilla
23:00
Tropezón
VS
Gimnástica Torrelavega
23:30
Rinconeda Polanco
VS
Racing Santander II

32 Spain - Tercera - Group 4

17:15
Santutxu
VS
Somorrostro
17:30
Real Sociedad III
VS
Aurrera de Ondarroa

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
Castelldefels
VS
Santfeliuenc
18:00
Manresa
VS
Pobla Mafumet
18:00
Sant Andreu
VS
Girona II
18:00
Horta
VS
Cerdanyola del Vallès
18:15
Sants
VS
Figueres
22:30
Valls
VS
Vilafranca
22:30
Peralada
VS
Grama
22:30
Banyoles
VS
Granollers
23:00
Igualada
VS
San Cristobal
23:00
Terrassa
VS
Europa

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
RC Catarroja
VS
Acero
18:00
Torrent
VS
Silla
22:00
Elche II
VS
Crevillente
23:00
Alzira
VS
Villarreal III

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Complutense
VS
Santa Ana
17:30
San Fernando de Henares
VS
Unión Adarve
17:30
Villaverde-Boetticher
VS
Real Aranjuez
17:30
Alcorcón II
VS
Parla
17:30
El Álamo
VS
Trival Valderas
18:00
Alcobendas Sport
VS
Villanueva del Pardillo
18:00
Pozuelo Alarcón
VS
RSD Alcalá
18:00
Rayo Vallecano II
VS
Flat Earth
18:00
Móstoles CF
VS
Atlético de Pinto
18:00
Leganés II
VS
Móstoles
22:00
Moratalaz
VS
Torrejón

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Burgos Promesas
VS
Numancia II
21:30
Mirandés II
VS
La Granja
22:00
La Bañeza
VS
La Virgen del Camino
22:00
Becerril Campos
VS
Salamanca II
22:15
Beroil Bupolsa
VS
Colegios Diocesanos
22:30
Bembibre
VS
Atlético Tordesillas
22:30
Almazán
VS
Cultural Cebrereña
23:00
Gimnástica Segoviana
VS
Arandina
23:00
Real Ávila
VS
Real Burgos

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Huétor Vega
VS
Torreperogil
18:00
Real Jaén
VS
Mancha Real
18:00
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Almería II
18:00
Polideportivo Almería
VS
Huétor Tájar
18:00
Alhaurín
VS
Union Estepona
18:00
At. Malagueño
VS
Motril
21:00
Vélez
VS
Alhaurino
23:00
Antequera
VS
El Palo
23:30
Atlético Porcuna
VS
Maracena

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Xerez
VS
Rota
18:00
Antoniano
VS
Los Barrios
18:00
Sevilla III
VS
Coria CF
18:00
Córdoba II
VS
Castilleja
18:00
La Palma
VS
Gerena
18:30
Conil
VS
Xerez Deportivo
23:00
Arcos
VS
Cabecense
23:00
Lucena
VS
Utrera
23:30
Puente Genil
VS
Pozoblanco

32 Spain - Tercera - Group 11

17:30
Llosetense
VS
Esporles
18:00
Mallorca II
VS
San Rafael
18:00
Portmany
VS
Andratx
18:30
Santanyi
VS
Formentera
23:00
Cardassar
VS
Génova

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Vera
VS
Tenerife II
19:00
Atletico Victoria
VS
Velke Levare
19:00
Atlético Tacoronte
VS
Tenisca
19:00
Buzanada
VS
Atlético Paso
19:00
Lanzarote
VS
La Cuadra

32 Spain - Tercera - Group 13

17:00
Plus Ultra
VS
Atlético Pulpileño
17:30
La Union Atletico
VS
Cartagena FC
18:00
Lorca
VS
CAP Ciudad de Murcia
18:00
Muleño
VS
Deportiva Minera
18:00
Águilas CF
VS
Minerva
18:00
EDMF Churra
VS
Olímpico Totana
18:00
Los Garres
VS
Real Murcia II
22:00
Mar Menor
VS
Huércal-Overa
22:00
UCAM Murcia II
VS
El Palmar
22:30
Racing Murcia
VS
Mazarrón FC

32 Spain - Tercera - Group 14

18:00
UP Plasencia
VS
Campanario
18:00
Fuente Cantos
VS
Olivenza
18:00
Cacereño
VS
Trujillo
22:00
Diocesano
VS
Arroyo
22:30
Valdivia
VS
Lobón
22:30
Llerenense
VS
Miajadas
23:00
CD Coria
VS
Chinato
23:00
Moralo
VS
Aceuchal
23:00
RCP Valverdeno
VS
Azuaga

32 Spain - Tercera - Group 16

18:00
Berceo
VS
Alfaro
18:00
Yague
VS
Pradejon
18:00
Logroñés II
VS
Náxara
21:45
Anguiano
VS
Vianés
22:00
Casalarreina
VS
Alberite
22:30
Arnedo
VS
Varea
22:30
Oyonesa
VS
CDFC La Calzada
22:30
River Ebro
VS
Racing Rioja

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Real Zaragoza II
VS
Atletico Monzon
17:30
CDJ Tamarite
VS
Belchite 97
18:00
Valdefierro
VS
Binéfar
18:00
Barbastro
VS
Utebo
18:00
Sariñena
VS
Robres
22:00
Cariñena
VS
Huesca II
22:00
Borja
VS
Brea
22:00
Almudévar
VS
Sabiñánigo
22:00
Villanueva CF
VS
Calamocha
22:00
Épila
VS
Cuarte Industrial
22:30
Illueca
VS
Teruel

32 Spain - Tercera - Group 18

17:30
Illescas
VS
Toledo
18:00
Calvo Sotelo
VS
Albacete II
22:30
Manzanares
VS
Atletico Ibanes
22:30
Huracán Balazote
VS
Almagro Spain
22:30
La Solana
VS
Almansa
23:00
Ciudad Real
VS
La Roda

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Niğde Belediyespor
VS
Ankara Demirspor
17:00
Kocaelispor
VS
Kahramanmaraşspor
17:00
Sarıyer
VS
Şanlıurfaspor
17:00
İnegölspor
VS
Sancaktepe Belediye
17:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Hacettepe
17:00
Çorum Belediyespor
VS
24 Erzincanspor
17:00
Manisa BBSK
VS
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Afjet Afyonspor
VS
Amed SK
17:00
Gümüşhanespor
VS
Utaş Uşakspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Serik Belediyespor
VS
Kırklarelispor
17:00
Karabükspor
VS
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Bayburt İÖİ
VS
Van BB
17:00
Bugsaşspor
VS
Karacabey Birlikspor
17:00
Pendikspor
VS
Sakaryaspor
17:00
Turgutluspor
VS
Eyüpspor
17:00
Elazığspor
VS
Pazarspor
17:00
Sivas Belediyespor
VS
Kastamonuspor
17:00
Etimesgut Belediyespor
VS
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Bodrumspor

5 Brazil - Baiano 2

01:10
Colo Colo
VS
UNIRB

5 Brazil - Capixaba

01:00
Rio Branco-VN
VS
São Mateus

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
Azuriz
VS
Maringá

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Corumbaense
VS
Aquidauanense
03:00
Costa Rica - MS
VS
Chapadão

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:10
Acassuso
VS
Argentino Quilmes

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Mirebalais
VS
Tempête
03:00
Racing des Gônaïves
VS
Rivartibonitienne
03:00
América des Cayes
VS
Triomphe Liancourt
03:00
Cosmopolites
VS
Juventus Hai
05:00
Capoise
VS
Ouanaminthe
05:00
Baltimore
VS
Violette AC
05:00
Don Bosco
VS
Real du Cap

2454 Albania - 1st Division

20:00
Vora
VS
Erzeni Shijak
20:00
Tomori Berat
VS
Pogradeci

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Labëria
VS
Këlcyra
20:00
Shkumbini Peqin
VS
Luzi 2008
20:00
Gramshi
VS
Bulqiza
20:00
Iliria Fushë-Krujë
VS
Klosi
20:00
Shënkolli
VS
Sopoti Librazhd

712 Korea Republic - K League 2

13:00
Suwon
VS
Gyeongnam

556 Belgium - First Amateur Division

20:30
Francs Borains
VS
Dessel Sport
21:00
Rupel Boom
VS
Dender
21:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Patro Eisden
21:00
Knokke
VS
Heist
21:00
Liège
VS
SV Roeselare

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Eimsbütteler TV U19
VS
Dresden U19
17:00
Holstein Kiel U19
VS
Hertha U19
17:00
Bremen U19
VS
Hallescher FC U19
17:00
Ulm U19
VS
Mainz U19
17:00
Oberhausen U19
VS
Bochum U19
17:00
Alemannia Aachen U19
VS
Schalke 04 U19
17:00
Preussen Munster U19
VS
RW Essen U19
17:00
Fortuna Koln U19
VS
Duisburg U19
18:00
Chemnitzer FC U19
VS
Viktoria Berlin U19
18:00
Paderborn U19
VS
Bayer Leverkusen U19
20:00
Koln U19
VS
Arminia Bielefeld U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:30
Atalanta U19
VS
Sampdoria U19
18:30
Bologna U19
VS
Milan U19
18:30
Torino U19
VS
Cagliari U19

2 Poland - Central Youth League

18:00
Lech Poznan U18
VS
Cracovia U18
18:00
Gornik Z. U18
VS
Legia U18
18:00
Wisla U18
VS
Pogon Szczecin U18
18:00
Korona Kielce U18
VS
Lechia Gdańsk U18
18:15
Slask U18
VS
Gwarek Zabrze U18

48946 Palestine - West Bank League

19:30
Shabab Al-Dhahiriya
VS
Markez Balata
20:00
Thagafi Tulkarm
VS
Shabab Alsamu
20:00
Al-Bireh
VS
Shabab Al Khaleel

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
University of Pretoria
VS
Richards Bay

65437 Panama - Lpf

07:00
Tauro
VS
Sporting San Miguelito
03:00
Alianza
VS
Deportivo Universitario
06:00
Costa del Este
VS
Plaza Amador

7091 Oman - Sultan Cup

21:00
Dhofar
VS
Al Oruba

122 Kosovo - Superliga

19:00
KF Feronikeli
VS
Trepça'89
19:30
Gjilani
VS
Drita

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Progrès Niedercorn
VS
Mondorf-les-Bains
22:00
Fola Esch
VS
Victoria Rosport
22:00
Wiltz
VS
Swift Hesperange
22:00
UT Pétange
VS
Etzella Ettelbrück
22:00
RM Hamm Benfica
VS
Hostert
22:00
UNA Strassen
VS
Differdange 03
22:00
F91 Dudelange
VS
Rodange
22:00
Racing
VS
Jeunesse d'Esch

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Grande Riviere Sud Est
VS
Petite Rivière Noire
19:00
Cercle de Joachim
VS
Bolton City
21:30
La Cure Sylvester
VS
ASVP

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

22:00
NSÍ
VS
HB

2817 New Zealand - National League Women

08:00
WaiBOP Utd W
VS
Northern Lights W

119 Georgia - Liga 3

17:00
Guria
VS
Kolkheti Khobi

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Marítimo U23
VS
Estoril U23

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
Dinamo Guadalajara W
VS
Rayo Vallecano II W
17:00
CFF Albacete W
VS
Murcia Féminas W
17:00
Marítim W
VS
SMX Athletic Murcia W
17:30
Santa Teresa II W
VS
Mérida AD W
17:30
Getafe W
VS
Fuensalida W
17:30
Lorca W
VS
Levante III W
17:30
Mislata W
VS
Villarreal II W
18:00
Sporting Gijón II W
VS
Real Oviedo II W
18:00
Gijón FF W
VS
Racing Santander II W
18:00
Girona W
VS
Sant Gabriel W
18:00
Igualada W
VS
Pardinyes W
18:00
Castuera W
VS
Sevilla II W
18:00
Badajoz W
VS
San Miguel W
18:00
Salamanca W
VS
Tres Cantos W
18:00
Ciudad de Murcia W
VS
Discobolo-La Torre W
19:00
Güímar W
VS
Tarsa W
19:30
Real Betis II W
VS
Sporting de Huelva II W
20:00
Samper W
VS
Zamora Amigos Duero W
21:45
Madrid III W
VS
León FF W
22:00
Málaga II W
VS
Hispalis W
22:00
Plaza Argel W
VS
Valencia III W
23:00
Añorga W
VS
Arratia W
23:00
Pallejà W
VS
Zaragoza II W
23:00
Olímpico Madrid W
VS
San Pío X
23:30
Bizkerre W
VS
Tolosa W

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Barcelona U19
VS
Damm U19
17:30
Pamplona U19
VS
Osasuna U19
17:30
Ebro U19
VS
Huesca U19
17:30
Real Betis U19
VS
Recreativo Huelva U19
18:00
Val Miñor U19
VS
Ural U19
18:00
Conxo Santiago U19
VS
Lugo U19
18:00
Pabellón Ourense U19
VS
Calasanz U19
18:00
Atlético Perines U19
VS
Bansander U19
18:00
Roces U19
VS
Sporting Gijón U19
18:00
Tropezón U19
VS
Racing Santander U19
18:00
Real Avilés U19
VS
Real Oviedo U19
18:00
Numancia U19
VS
Oyonesa U19
18:00
Real Valladolid U19
VS
Móstoles U19
18:00
Valencia U19
VS
Patacona U19
18:00
Alboraya U19
VS
Levante U19
18:00
Séneca U19
VS
Calavera U19
18:30
Marina Sport U19
VS
Arenal U19
19:00
Atlético Villacarlos U19
VS
Penya Arrabal U19
19:00
Cultural Leonesa U19
VS
Alcorcón U19
19:00
Mensajero U19
VS
Juventud Laguna U19
22:00
Santa Marta U19
VS
Getafe U19
22:00
Torre Levante U19
VS
Castellón U19
22:00
Almería U19
VS
26 de Febrero U19
22:00
Cádiz U19
VS
Nervión U19
22:15
Vázquez Cultural U19
VS
Málaga U19
22:30
Valvanera U19
VS
AD San Juan U19
22:30
Mutilvera U19
VS
Txantrea U19
22:30
Tudelano U19
VS
UD Logroñés U19
22:30
Villarreal U19
VS
Hércules U19
22:30
Sanluqueno U19
VS
Castilleja U19
23:00
Espanyol U19
VS
Girona U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Panionios
VS
Ilioupoli
20:00
Moschato
VS
Ethnikos Piraeus
20:00
Fostiras
VS
Marko
20:00
Ano Meras
VS
Aittitos Spata
20:00
Pannaxiakos
VS
Proodeftiki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

20:00
Karavas
VS
Aias Salamina
20:00
Asteras Varis
VS
Keratsini
20:00
Pythagoras Karlovasi
VS
Aiolikos
20:00
Thyella Diastavroseos
VS
Mikrasiatiki
20:00
Aetos Loutron
VS
Akratitos
20:00
Panelefsiniakos
VS
Pyliou

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:30
Tartas-St Yaguen
VS
Neuville

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Rodez II
VS
Olympique d'Alès
21:00
Montpellier II
VS
Nîmes II
21:00
Stade Beaucairois
VS
Fabrègues
21:00
Narbonne
VS
Blagnac

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Les Mureaux
VS
Aubervilliers

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

21:00
Côte Bleue
VS
Ajaccio II
21:00
Furiani-Agliani
VS
Cannet Rocheville
21:00
Mandelieu LN
VS
Villefranche SJB

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
Osvaldo Cruz
VS
Bandeirante SP

69697 Vietnam - U21 Championship

15:00
SLNA U21
VS
Công An Nhân Dân U21
15:00
Da Nang U21
VS
Dak Lak U21
17:00
Tay Ninh U21
VS
Hoang Anh Gia Lai U21
17:15
Pho Hien U21
VS
Khánh Hoà U21

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Lynx
VS
Magpies
00:30
Glacis United
VS
St Josephs FC

479 Japan - Japan Football League

11:00
Honda
VS
Maruyasu Okazaki
11:00
Sony Sendai
VS
Suzuka Unlimited
11:00
Tokyo Musashino City
VS
Matsue City
11:00
Tegevajaro Miyazaki
VS
Iwaki
11:00
Honda Lock
VS
Reinmeer Aomori
11:00
Verspah Oita
VS
Osaka
11:00
Veertien Mie
VS
Kochi United
11:00
Nara Club
VS
Biwako Shiga

49477 ไทยลีก 3

15:45
ม.เกษมบัณฑิต
VS
ม.ธนบุรี
15:45
Prime Bangkok
VS
Bangkok
15:45
Inter Bangkok
VS
Army
15:45
ACDC
VS
Chanthaburi
15:45
Banbueng
VS
Royal Thai Fleet
15:45
Nan
VS
Chiangrai Lanna
15:45
See Kwae
VS
Phitsanulok
15:45
Wat Bot City
VS
Uttaradit
15:45
Mahasarakham United
VS
Surin Sugar
15:45
Kanjanapat Group
VS
Kanchanaburi
15:45
Assumption United
VS
Raj Pracha
16:00
North Bangkok University
VS
Chamchuri United
16:00
Khonkaen Mordindang
VS
Yasothon
16:00
Surin
VS
Huai Thalaeng United
16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Phattalung
16:00
Satun United
VS
Jalor City
16:00
Ang Thong
VS
Saraburi United
18:00
Patong City
VS
สุราษฎร์ธานี ซิตี้