lsm99

ตารางบอล 5 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
เบิร์นลีย์
VS
เอฟเวอร์ตัน
22:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
ฟูลัม
00:30
เวสต์แฮม
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:00
เชลซี
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
เรดิง
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
บริสตอลซิตี
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
มิลล์วอลล์
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
นอริชซิตี
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
สโตกซิตี
VS
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
สวอนซีซิตี
VS
ลูตัน ทาวน์
22:00
วัตฟอร์ด
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกวัน

20:00
จิลลิ่งแฮม
VS
Swindon Town
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
แบล็กพูล
22:00
Northampton Town
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
ฮัลล์ซิตี
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
อิปสวิช ทาวน์
22:00
พอร์ตสมัท
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
โรชเดล
VS
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
วีแกนแอทเลติก

462 อีเอฟแอลลีกทู

20:00
สคันธอร์ป
VS
Leyton Orient
22:00
Barrow
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
Port Vale
22:00
Bradford City
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
Oldham Athletic
22:00
Cheltenham Town
VS
Exeter City
22:00
Harrogate Town
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Mansfield Town
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
มอร์แคมป์
22:00
Stevenage
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Walsall
00:30
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
กริมสบี้ ทาวน์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
วีวีวี เวนโล
00:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
วิลเลม ทเว
02:00
อาแจกซ์
VS
ทเวนเต้
03:00
พีอีซี ซโวลล์
VS
วิเทสส์

38 เอร์สเตอดีวีซี

20:00
Jong AZ
VS
TOP Oss
22:30
Jong PSV
VS
Roda JC Kerkrade

11 บุนเดิสลีกา

21:30
ไฟร์บวร์ก
VS
มึนเช่นกลัดบัค
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
ดอร์ทมุนด์
21:30
โคโลญจน์
VS
โวล์ฟสบวร์ก
21:30
Arminia Bielefeld
VS
ไมนซ์
00:30
บาเยิร์น มิวนิค
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
แรนส์
VS
Lens
03:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
Spezia
VS
ลาซิโอ
00:00
ยูเวนตุส
VS
โตริโน่
02:45
อินเตอร์ มิลาน
VS
โบโลญญ่า

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เลบันเต้
VS
เกตาเฟ่
22:15
เซบีย่า
VS
เรอัล มาดริด
00:30
แอตเลติโก มาดริด
VS
เรอัล บายาโดลิด
03:00
กาดิซ
VS
บาร์เซโลน่า

479 เจลีก

12:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
เซเรโซ โอซาก้า
14:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
สากัน โตสู

99474 World - Club Friendlies

22:00
Al Mokawloon
VS
Aswan
22:00
Haringey Borough
VS
Hendon

462 England - National League

22:00
Aldershot Town
VS
Dagenham & Redbridge
22:00
Altrincham
VS
King's Lynn Town
22:00
Barnet
VS
Wealdstone
22:00
Bromley
VS
Stockport County
22:00
Eastleigh
VS
Maidenhead United
22:00
Hartlepool United
VS
Boreham Wood
22:00
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
VS
Yeovil Town
22:00
Notts County
VS
Woking
22:00
Sutton United
VS
Solihull Moors
22:00
Torquay United
VS
Wrexham
00:20
Weymouth
VS
Halifax Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Guiseley
VS
Brackley Town
22:00
Leamington
VS
Gateshead
22:00
Boston United
VS
Chorley
22:00
York City
VS
Chester
22:00
Kettering Town
VS
Blyth Spartans
22:00
Southport
VS
Alfreton Town
22:00
Spennymoor Town
VS
Curzon Ashton
22:00
Farsley Celtic
VS
AFC Telford United

462 England - Fa Trophy

22:00
Evesham United
VS
Bideford
22:00
Swindon Supermarine
VS
Dorchester Town
22:00
Moneyfields
VS
Truro City

462 England - Premier League U18

18:00
Crystal Palace U18
VS
Tottenham U18
18:00
Reading U18
VS
Norwich U18
18:30
Manchester United U18
VS
Liverpool U18
18:30
Arsenal U18
VS
Leicester U18
19:00
Everton U18
VS
Wolverhampton U18

462 England - Wsl 1 Women

19:30
Aston Villa W
VS
Manchester United W

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
Aylesbury United
VS
Barton Rovers
22:00
Bedford Town
VS
AFC Dunstable
22:00
Berkhamsted
VS
Corby Town
22:00
Didcot Town
VS
Halesowen Town
22:00
AFC Kempston Rovers
VS
Bedworth United
22:00
Kidlington
VS
Coleshill Town
22:00
North Leigh
VS
Biggleswade
22:00
Thame
VS
Daventry Town
22:00
Wantage Town
VS
St Neots Town
22:00
Yaxley FC
VS
Welwyn Garden City

462 England - Non League Div One: Northern North

22:00
Ramsbottom United
VS
Colne
22:00
City of Liverpool
VS
Dunston
22:00
Kendal Town
VS
Marske United
22:00
Marine
VS
Workington
22:00
Runcorn Linnets
VS
Ramsbottom United
22:00
Tadcaster Albion
VS
Clitheroe
22:00
Widnes
VS
Pickering Town CFC

462 England - Non League Div One: Northern South

22:00
Carlton Town
VS
Cleethorpes Town
22:00
Frickley Athletic
VS
Sutton Coldfield Town
22:00
Lincoln United
VS
Belper Town
22:00
Stamford
VS
Market Drayton Town
22:00
Wisbech Town
VS
Kidsgrove Athletic

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
AFC Totton
VS
Melksham Town
22:00
Bideford
VS
Cinderford Town
22:00
Bristol Manor Farm
VS
Basingstoke Town
22:00
Frome Town
VS
Moneyfields
22:00
Highworth Town
VS
Mangotsfield United
22:00
Larkhall Athletic
VS
Barnstaple Town
22:00
Sholing
VS
Paulton Rovers
22:00
Thatcham Town
VS
Evesham United
22:00
Willand Rovers
VS
Slimbridge
22:00
Winchester City
VS
Cirencester Town

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Hyde United
VS
Radcliffe Borough
22:00
Ashton United
VS
Witton Albion
22:00
Atherton Collieries
VS
Morpeth Town
22:00
Bamber Bridge
VS
Grantham Town
22:00
Basford United
VS
United of Manchester
22:00
Buxton
VS
Gainsborough Trinity
22:00
Hyde United
VS
Scarborough Athletic
22:00
Mickleover Sports
VS
Whitby Town
22:00
South Shields
VS
Nantwich Town
22:00
Warrington Town
VS
Matlock Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Kings Langley
22:00
Alvechurch
VS
Lowestoft Town
22:00
Biggleswade Town
VS
Needham Market
22:00
Bromsgrove Sporting
VS
Stratford Town
22:00
Coalville Town
VS
Stourbridge
22:00
Hitchin Town
VS
Hednesford Town
22:00
Leiston
VS
Redditch United
22:00
Peterborough Sports
VS
Royston Town
22:00
Rushall Olympic
VS
Nuneaton Town
22:00
St Ives Town
VS
Barwell
22:00
Tamworth
VS
Banbury United
22:00
St Ives Town
VS
Nuneaton Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:00
Excelsior Maassluis
VS
Spakenburg
20:30
Noordwijk
VS
Jong Sparta
20:30
AFC
VS
Scheveningen
20:30
HHC
VS
Koninklijke HFC
21:00
IJsselmeervogels
VS
Katwijk
21:00
Volendam II
VS
ASWH
21:00
Quick Boys
VS
TEC
21:00
Rijnsburgse Boys
VS
GVVV
00:00
De Treffers
VS
Kozakken Boys

11 บุนเดิสลีกา 2

19:00
Hamburger SV
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
19:00
Greuther Fürth
VS
Heidenheim
19:00
Osnabrück
VS
Karlsruher SC
19:00
Eintracht Braunschweig
VS
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

20:00
Ingolstadt
VS
VfB Lübeck
20:00
Dynamo Dresden
VS
Uerdingen
20:00
Waldhof Mannheim
VS
Saarbrücken
20:00
Viktoria Köln
VS
1860 München
20:00
Kaiserslautern
VS
MSV Duisburg
20:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Unterhaching

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Phönix Lübeck
VS
Drochtersen / Assel
19:00
Hannover 96 II
VS
VfB Oldenburg
20:00
Werder Bremen II
VS
HSC Hannover
20:00
Atlas Delmenhorst
VS
Borussia Hildesheim
22:00
Wolfsburg II
VS
Jeddeloh

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Preußen Münster
VS
Borussia M'gladbach II
20:00
Lippstadt 08
VS
Rödinghausen
20:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Bergisch Gladbach
20:00
Borussia Dortmund II
VS
SV 1919 Straelen
20:00
Bonner SC
VS
Wuppertaler SV
20:00
Wiedenbrück
VS
Alemannia Aachen
20:00
Rot-Weiss Essen
VS
Köln II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Stuttgarter Kickers
VS
Freiburger FC
20:00
SGV Freiberg
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:00
Ilshofen
VS
Ravensburg
20:00
Nöttingen
VS
CfR Pforzheim
20:00
Linx
VS
Bissingen
20:00
Göppinger SV
VS
Astoria Walldorf II
20:00
Sandhausen II
VS
Rielasingen-Arlen
21:00
Bruchsal
VS
Villingen
21:30
Reutlingen
VS
Backnang

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Werder Bremen III
VS
Bremer SV
19:00
BTS Neustadt
VS
Schwachhausen
20:00
Aumund-Vegesack
VS
Vatan Sport

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Lohbrugge
VS
Paloma
21:30
Curslack-Neuengamme
VS
Barmbek-Uhlenhorst

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Waldgirmes
VS
FV Bad Vilbel
20:00
Buchonia Flieden
VS
Rot-Weiß Hadamar
20:30
Baunatal
VS
Viktoria Griesheim
21:00
Lehnerz
VS
SV Zeilsheim
22:00
Dietkirchen
VS
Neuhof
23:00
FC 1906 Erlensee
VS
Hanau 93

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Eintracht Celle
VS
Kickers Emden
20:00
Ramlingen/Ehlershausen
VS
Lupo-Martini
20:00
HSC BW Schwalbe Tündern
VS
Germania Egestorf
20:00
Wolfenbüttel
VS
Arminia Hannover
22:00
Spelle-Venhaus
VS
Heeslinger SC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Strausberg
19:00
Rostocker FC
VS
Lok Stendal

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Krieschow
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
Plauen
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
International Leipzig
VS
Martinroda
19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
Ludwigsfelder FC
19:00
FC Grimma
VS
Eilenburg

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

21:30
Alemannia Waldalgesheim
VS
Salmrohr
21:30
Eisbachtal
VS
Karbach
21:30
Jagersburg
VS
Eppelborn
21:30
Wormatia Worms
VS
Röchling Völklingen
21:30
Hertha Wiesbach
VS
Pfeddersheim
23:30
Emmelshausen
VS
Kaiserslautern II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
TSB Flensburg
VS
Weiche Flensburg II
20:00
Husumer SV
VS
Altenholz
20:00
Bordesholm
VS
Inter Türkspor Kiel
20:00
Dornbreite Lubeck
VS
Oldenburger SV

2454 Albania - Superliga

19:45
Vllaznia Shkodër
VS
Bylis Ballsh
19:45
Skënderbeu Korçë
VS
Laçi
22:45
Teuta Durrës
VS
Kastrioti Krujë
22:45
Kukësi
VS
Apolonia Fier

919 Armenia - Premier League

17:00
Van
VS
Artsakh

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:00
Austria Wien
VS
Sturm Graz
23:00
Rheindorf Altach
VS
St. Pölten
23:00
Admira
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

20:30
Dornbirn
VS
Austria Wien II
01:00
SV Horn II
VS
Floridsdorfer AC
02:25
Liefering
VS
Vorwärts Steyr

2453 Azerbaijan - Premier League

17:00
Keşlə FK
VS
Sebail
19:00
Sabah
VS
Neftçi

556 Belgium - Pro League

22:15
Waasland-Beveren
VS
Royal Excel Mouscron
00:30
OH Leuven
VS
Cercle Brugge
02:45
คลับ บรูกก์
VS
Sint-Truiden

556 Belgium - First Division B

02:45
Union Saint-Gilloise
VS
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

21:00
Radnik Bijeljina
VS
Sloga
23:00
Velez
VS
Olimpic Sarajevo

224 Bulgaria - Parva Liga

19:15
CSKA 1948 Sofia
VS
Beroe
21:30
Levski Sofia
VS
Arda

224 Bulgaria - Vtora Liga

17:00
Sozopol
VS
Lokomotiv Sofia 1929
19:00
Hebar 1918
VS
Lovech
19:00
Yantra 1919
VS
Dobrudzha 1919
19:00
Sportist Svoge
VS
Lokomotiv G. Oryahovitsa

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Osijek
VS
Varaždin
23:05
Lokomotiva Zagreb
VS
Šibenik

266 Croatia - 2. HNL

19:30
Croatia Zmijavci
VS
Orijent 1919
19:30
Hrvatski Dragovoljac
VS
Dubrava Zagreb
19:30
Junak
VS
Rudeš
19:30
Kustošija
VS
Bijelo Brdo
19:30
Opatija
VS
Dinamo Zagreb II
01:00
Medimurje Cakovec
VS
Sesvete

116 Cyprus - 1. Division

21:00
AEL
VS
Ethnikos Achna
23:30
AEK Larnaca
VS
Olympiakos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Opava
VS
Baník Ostrava
20:00
Bohemians 1905
VS
Pardubice
22:00
Sigma Olomouc
VS
Příbram
00:30
Viktoria Plzeň
VS
Karviná

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

17:00
Ústí nad Labem
VS
Lisen
19:30
Viktoria Žižkov
VS
Vysočina Jihlava
19:30
Chrudim
VS
Vlašim
19:30
Prostějov
VS
Třinec
19:30
Slavoj Vyšehrad
VS
Blansko
19:30
Hradec Králové
VS
Varnsdorf

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

22:00
Vejle
VS
Midtjylland

320 Denmark - First Division

20:00
Fremad Amager
VS
Viborg

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
Troyes
VS
Paris
01:00
Chambly
VS
วาล็องเซียนส์
01:00
ก็อง
VS
Grenoble Foot 38
01:00
Auxerre
VS
Niort
01:00
Clermont
VS
Pau
01:00
Dunkerque
VS
Châteauroux
01:00
ตูลูส
VS
แก็งก็อง
01:00
Sochaux
VS
Nancy
01:00
Rodez
VS
อาเมียงส์

125 Greece - Super League

22:15
Atromitos
VS
Aris
00:30
โอลิมเปียกอส
VS
Volos NFC

125 Greece - Football League

06:00
Apollon Pontou FC
VS
Pierikos
06:00
Thesprotos
VS
Pontion Karagiannion
06:00
Almopos
VS
Olympiakos Volos
06:00
Triglia FC
VS
Kavala
06:00
Panserraikos
VS
Veria
06:00
Niki Volos
VS
Santorini 2020
06:00
Egaleo
VS
Episkopi
06:00
Kalamata
VS
Asteras Vlachioti
06:00
Aspropyrgos Enosis
VS
Ialysos
06:00
Kallithea
VS
Rodos

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:45
Zalaegerszegi TE
VS
Mezőkövesd-Zsóry
23:00
Diósgyőr
VS
เฟเรนซ์วารอส
01:30
Puskás
VS
Várda SE

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Maccabi Haifa
22:20
Maccabi Petah Tikva
VS
Bnei Yehuda
23:45
Hapoel Haifa
VS
Bnei Sakhnin
00:50
Hapoel Tel Aviv
VS
Maccabi Netanya

251 Italy - Serie B

20:00
Cremonese
VS
Virtus Entella
20:00
โฟรซิโนเน่
VS
คิเอโว่
20:00
เลชเช่
VS
Venezia
20:00
Salernitana
VS
Cittadella
20:00
สปาล
VS
Pisa
21:30
Reggina
VS
เบรสชา

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Borec
VS
Skendija 79

2756 Malta - Premier League

20:00
Mosta
VS
Tarxien Rainbows
20:00
Santa Lucia
VS
Hibernians
00:15
Sirens
VS
Gzira United
00:15
Zejtun Corinthians
VS
Sliema Wanderers

2756 Malta - First Division

20:00
Marsaxlokk
VS
Qormi
00:15
Mqabba
VS
Pietà Hotspurs

2345 Moldova - National Division

18:00
Sfîntul Gheorghe
VS
Milsami

998 Montenegro - Second League

19:00
Drezga
VS
Kom

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Carrick Rangers
VS
Warrenpoint Town
22:00
Crusaders
VS
Glentoran
22:00
Larne
VS
Glenavon
22:00
Portadown
VS
Ballymena United
00:30
Linfield
VS
Cliftonville

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Knockbreda
VS
Newry City AFC
21:00
H&W Welders
VS
Annagh United
22:00
Loughgall
VS
Dundela
22:00
Institute
VS
Ballinamallard United
22:00
Dergview
VS
Queen's University
22:00
Ards
VS
Ballyclare Comrades

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Jagiellonia Białystok
VS
Warta Poznań
23:30
Śląsk Wrocław
VS
Raków Częstochowa
02:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Lechia Gdańsk

2 Poland - 1. Liga

18:30
Jastrzębie
VS
Bełchatów
18:40
Nieciecza
VS
ŁKS Łódź
21:00
Chrobry Głogów
VS
Resovia Rzeszów

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Vitória SC
VS
Portimonense
22:30
Moreirense
VS
Gil Vicente
01:00
Famalicão
VS
สปอร์ติงลิสบอน
03:30
ปอร์โต้
VS
Tondela

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Feirense
VS
Benfica II
22:00
UD Oliveirense
VS
Arouca
00:00
Vizela
VS
Academico Viseu

155 Romania - Liga 1

19:30
Sepsi
VS
Botoşani
02:30
FCSB
VS
UTA Arad

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Rubin Kazan'
20:30
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Tambov
23:00
คราสโนดาร์
VS
Rotor Volgograd
23:00
เซนิต
VS
Ural

227 Russia - FNL

17:00
Krasnodar II
VS
Spartak Moskva II
17:30
Neftekhimik
VS
Tom' Tomsk
18:00
Irtysh
VS
Dinamo Bryansk
18:00
Krylya Sovetov
VS
Yenisey
18:00
Volgar Astrakhan
VS
Orenburg
18:00
Shinnik
VS
SKA Khabarovsk
19:00
Tekstilshchik
VS
Olimpiyets
19:00
Spartak Vladikavkaz
VS
Chertanovo
19:00
Akron
VS
Baltika
20:00
Torpedo Moskva
VS
Veles
20:00
Fakel
VS
Chayka

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Hamilton Academical
VS
Kilmarnock
22:00
Livingston
VS
Dundee United
22:00
Motherwell
VS
Hibernian
22:00
St. Mirren
VS
Aberdeen

1161 Scotland - Championship

22:00
Alloa Athletic
VS
Ayr United
22:00
Dundee
VS
Arbroath
22:00
Greenock Morton
VS
Hearts
22:00
Raith Rovers
VS
Dunfermline Athletic

1161 Scotland - League One

22:00
Clyde
VS
Forfar Athletic
22:00
Cove Rangers
VS
Montrose
22:00
East Fife
VS
Airdrieonians
22:00
Falkirk
VS
Peterhead
22:00
Partick Thistle
VS
Dumbarton

1161 Scotland - League Two

22:00
Cowdenbeath
VS
Queen's Park
22:00
Edinburgh City
VS
Albion Rovers
22:00
Elgin City
VS
Annan Athletic
22:00
Stenhousemuir
VS
Brechin City
22:00
Stranraer
VS
Stirling Albion

296 Serbia - Super Liga

20:00
Vojvodina
VS
Mačva Šabac
22:00
Partizan
VS
Čukarički

401 Slovakia - Fortuna Liga

20:00
Nitra
VS
Senica
20:00
Zemplín Michalovce
VS
Žilina
20:00
Sereď
VS
Spartak Trnava
20:00
Pohronie
VS
Ružomberok
23:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Trenčín

401 Slovakia - 2. Liga

18:30
Púchov
VS
Slavoj Trebišov
18:30
FK Košice
VS
Poprad
18:30
Komárno
VS
Skalica

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Domžale
VS
Koper
23:00
Aluminij
VS
Mura

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
UD Logroñés
22:00
Ponferradina
VS
พัลมาส
00:15
Mirandés
VS
ลูโก
02:30
มาลากา
VS
FC Cartagena

47 Sweden - Superettan

21:00
AFC Eskilstuna
VS
Norrby
21:00
Akropolis
VS
Jönköpings Södra
21:00
Ljungskile
VS
Degerfors
21:00
GIF Sundsvall
VS
Brage
21:00
Trelleborg
VS
Halmstad
21:00
Dalkurd
VS
GAIS
21:00
Västerås SK
VS
Öster
21:00
Örgryte
VS
Umeå

62 Switzerland - Super League

00:15
St. Gallen
VS
Vaduz
02:30
บาเซิ่ล
VS
Servette

62 Switzerland - Challenge League

00:15
Thun
VS
Winterthur

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Göztepe
VS
Kayserispor
17:30
Gençlerbirliği
VS
Alanyaspor
20:00
คอนยาสปอร์
VS
BB Erzurumspor
20:00
Yeni Malatyaspor
VS
อิสตันบูล บีบี
23:00
กาลาตาซาราย
VS
Hatayspor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Giresunspor
VS
Eskişehirspor
17:30
Osmanlıspor
VS
Adanaspor
20:00
Boluspor
VS
Altay
20:00
Menemen Belediyespor
VS
Bandırmaspor
23:00
Balıkesirspor
VS
Samsunspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Lviv
VS
Inhulets
22:00
ชัคตาร์
VS
Minai
00:30
Mariupol
VS
ดินาโมเคียฟ

515 Wales - Premier League

21:15
Penybont
VS
Caernarfon Town
21:30
Haverfordwest County
VS
Cefn Druids
21:30
Barry Town United
VS
Flint Town United
21:30
Cardiff MU
VS
Bala Town

44 Argentina - Superliga

07:30
Banfield
VS
Rosario Central
03:10
Arsenal de Sarandi
VS
Racing Club
03:10
Unión Santa Fe
VS
Atlético Tucumán
05:20
Gimnasia La Plata
VS
Huracán
05:20
Patronato
VS
Vélez Sarsfield

44 Argentina - Primera B Nacional

03:10
Nueva Chicago
VS
Alvarado
03:10
All Boys
VS
Deportivo Santamarina
03:10
Quilmes
VS
Gimnasia Jujuy
03:10
Estudiantes Caseros
VS
Estudiantes Río Cuarto
03:10
Gimnasia Mendoza
VS
Sarmiento
03:10
Villa Dálmine
VS
Deportivo Riestra
04:00
San Martín San Juan
VS
Barracas Central
05:10
Belgrano
VS
Independiente Rivadavia
05:10
Platense
VS
Deportivo Morón

5 Brazil - Serie A

03:00
Botafogo
VS
ฟลาเมงโก
03:00
Santos
VS
Palmeiras
05:00
Fluminense
VS
Athletico PR
05:00
Bahia
VS
Ceará

5 Brazil - Serie B

07:30
Ponte Preta
VS
Paraná
02:00
Juventude
VS
Chapecoense
04:30
CSA
VS
América Mineiro
05:00
Sampaio Corrêa
VS
CRB

5 Brazil - Serie C

03:00
Remo
VS
Paysandu
03:00
Botafogo PB
VS
Treze
03:00
Imperatriz
VS
Manaus
03:00
Santa Cruz
VS
Ferroviário
03:00
Vila Nova
VS
Jacuipense
05:00
Ypiranga Erechim
VS
EC São José
05:00
Criciúma
VS
Brusque
05:00
São Bento
VS
Ituano
05:00
Tombense
VS
Boa
05:00
Volta Redonda
VS
Londrina

80 Chile - Primera Division

03:00
Huachipato
VS
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

20:00
Puerto Montt
VS
San Luis
20:30
Magallanes
VS
Santiago Morning
05:15
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Copiapó

353 Colombia - Liga BetPlay

07:40
Patriotas Boyacá
VS
Millonarios
03:00
Once Caldas
VS
Boyacá Chicó

1739 Costa Rica - Primera Division

03:00
ADR Jicaral
VS
Herediano
03:00
Sporting San José
VS
Santos de Guápiles

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Deportivo Cuenca
VS
Mushuc Runa
03:15
Orense
VS
Delfin
05:30
Macará
VS
Aucas

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Malacateco
VS
Sacachispas
02:05
Iztapa
VS
Achuapa

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Siquinalá
VS
Mictlán
05:00
Mixco
VS
Aurora

458 Mexico - Liga de Expansión MX

06:00
Morelia
VS
Tlaxcala

1190 Paraguay - Division 1

04:30
General Díaz
VS
River Plate
06:45
Sportivo Luqueño
VS
Libertad

338 Peru - Primera Division

02:00
Sporting Cristal
VS
Ayacucho

158 Uruguay - Primera Division

03:00
Progreso
VS
ลิเวอร์พูล
05:15
Cerro Largo
VS
Cerro

146 South Africa - Premier League

20:30
Cape Town City
VS
Orlando Pirates
20:30
Golden Arrows
VS
Moroka Swallows
23:00
Tshakhuma
VS
AmaZulu
01:15
Maritzburg United
VS
Mamelodi Sundowns

614 Algeria - Ligue 1

20:00
US Biskra
VS
NA Hussein Dey
20:00
JS Saoura
VS
USM Alger
21:00
ES Sétif
VS
RC Relizane
22:00
ASO Chlef
VS
Tlemcen

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Royal
VS
USFA
22:30
ASEC Koudougou
VS
KOZAF
00:45
ASFA-Yennenga
VS
Rahimo

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Sanga Balende
VS
Lubumbashi Sport
21:30
RCK
VS
TP Mazembe

468 Ghana - Premier League

22:00
Berekum Chelsea
VS
Liberty Professionals
22:00
Dreams
VS
Wa All Stars
22:00
Medeama
VS
Asante Kotoko
22:00
Bechem United
VS
Ashanti Gold
22:00
Eleven Wonders
VS
WAFA

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Eléphant Coléah
VS
Satellite
06:00
ASFAG
VS
CO Coyah

1179 Kenya - Premier League

19:00
Nzoia United
VS
Kariobangi Sharks

1424 Morocco - Botola Pro

21:30
CR Khemis Zemamra
VS
RSB Berkane
23:30
Rapide Oued Zem
VS
Mouloudia Oujda
01:30
Olympic Safi
VS
Difaâ El Jadida

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Riadi Salmi
VS
Stade Marocain
21:00
Chabab Atlas Khénifra
VS
Kawkab Marrakech

3677 Syria - Premier League

19:00
Al-Horgelah
VS
Horriya

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Coastal Union
VS
Mbeya City
20:00
Tanzania Prisons
VS
Kagera Sugar

2568 Zambia - Super League

18:00
ZESCO United
VS
Prison Leopards
20:00
Nkwazi
VS
Indeni
20:00
Buildcon
VS
Zanaco
20:00
Young Green Eagles
VS
Green Buffaloes

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Engordany II
VS
Encamp

488 Iran - Azadegan League

17:45
Arman Gohar
VS
Baderan
17:45
Fajr Sepasi
VS
Navad Urmia
17:45
Shahrdari Astara
VS
Mes Kerman
17:45
Khouneh Be Khouneh Babol
VS
Malavan
18:00
Havadar
VS
Qashqai
18:00
Oxin Alborz
VS
Pars Jam Bushehr
18:30
Kheybar Khorramabad
VS
Esteghlal Mollasani
18:30
Esteghlal Khuzestan
VS
Chooka Talesh
18:30
Shahin Bushehr
VS
Khooshe Talaee Saveh

97374 Jordan - Premier League

21:00
Al Wihdat
VS
Aqaba
23:30
Ma'an
VS
Al Ramtha

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Shabab El Bourj
VS
Al Akhaa Al Ahli
19:15
Shabab Al Sahel
VS
Safa
19:15
Shabab Al Ghazieh
VS
Al Nejmeh

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:30
Dhamk
VS
Al Ahli Jeddah
21:35
Al Batin
VS
Al Taawon
21:45
Al Faisaly
VS
Al-Ain

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:35
Ohod
VS
Al Feiha
21:25
Al Nahdha
VS
Al Ta'ee
21:25
Al Sahel
VS
Al-Thuqbah
21:30
Hajer
VS
Al Najoom
22:15
Jeddah
VS
Arar

15326 Bermuda - Premier League

02:00
PHC Zebras
VS
North Village Rams

5618 China PR - FA Cup

18:35
Jiangsu Suning
VS
Tianjin Teda

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
NorthEast United
VS
East Bengal

712 Korea Republic - National League

12:00
Gimhae City
VS
Gyeongju HNP

49477 Thailand - FA Cup

15:00
Udon United
VS
ราชนาวี เอฟซี
15:00
Muangkan United
VS
Don Mueang
18:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
พีที ประจวบ เอฟซี
18:00
Lamphun Warrior
VS
ชลบุรี เอฟซี
18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
Chiangrai
18:00
Samut Prakan City
VS
Maejo United
19:00
ระยอง เอฟซี
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

462 England - Vanarama National League South

22:00
Chippenham Town
VS
Slough Town
22:00
Dorking Wanderers
VS
Bath City
22:00
Hungerford Town
VS
Dulwich Hamlet
22:00
Braintree Town
VS
Oxford City
22:00
Havant & Waterlooville
VS
Chelmsford City
22:00
Eastbourne Borough
VS
Dartford
22:00
Hampton & Richmond
VS
St Albans City

44 Argentina - Primera C

03:10
Argentino Merlo
VS
Real Pilar
03:10
Cañuelas
VS
Deportivo Merlo

44 Argentina - Primera D Metropolitana

03:10
Deportivo Muñiz
VS
Argentino Rosario
03:10
Sportivo Barracas
VS
Claypole
03:10
Defensores de Cambaceres
VS
Atlas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
SteDoCo
VS
HSV Hoek
20:30
DOVO
VS
Lisse
20:30
GOES
VS
Ajax Amateurs
20:30
ODIN '59
VS
VVOG
20:30
Excelsior '31
VS
Harkemase Boys
20:30
Barendrecht
VS
VVSB
20:30
Staphorst
VS
Sportlust '46
20:30
DVS '33
VS
ACV
21:00
Sparta Nijkerk
VS
Ter Leede

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:00
Guabirá
VS
Wilstermann

99474 World - CAF Champions League

20:00
Mekelle Kenema
VS
Al Ahli Benghazi
20:00
Nkana
VS
Bantu
20:00
Platinum
VS
Costa do Sol
20:00
Gor Mahia
VS
APR
21:00
Banadir
VS
SONIDEP
21:00
CS Sfaxien
VS
Mlandege
21:00
Simba
VS
Plateau United
21:30
Bouenguidi
VS
Forest Rangers
23:00
Stade Malien Bamako
VS
Ashanti GB
23:00
Petro de Luanda
VS
Akonangui
01:00
Kaizer Chiefs
VS
PWD

99474 World - CAF Confederations Cup

20:00
NAPSA Stars
VS
Ngazi Club
20:30
Bloemfontein Celtic
VS
Maniema Union
21:30
USGN
VS
Yeelen Olympique
22:00
Kano Pillars
VS
Jaraaf
23:00
KVZ
VS
Alamal Atbara
01:00
Salitas
VS
Ashanti Gold
02:00
Tihad Casablanca
VS
GAMTEL

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
La Louvière
VS
RES Durbuy
02:00
Rebecq
VS
Hamoir
02:00
Meux
VS
Tubize
02:00
Couvin-Mariembourg
VS
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Division 3: Group A

02:00
RFC Wetteren
VS
Harelbeke
02:00
Lokeren-Temse
VS
Dikkelvenne

556 Belgium - Division 3: Group B

01:30
Hades
VS
Hoogstraten
01:30
Heur Tongeren
VS
Berchem Sport
01:30
Houtvenne
VS
Sporting Hasselt
02:00
KSC City Pirates
VS
Lyra-Lierse Berlaar

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Sint-Niklaas
VS
Anzegem
01:30
Torhout
VS
Oostkamp
02:00
Svelta Melsele
VS
Eppegem
02:00
Tempo Overijse
VS
Rhodienne-De Hoek
02:00
FC Lebbeke
VS
Jong Lede

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
De Kempen
VS
Witgoor Sport
01:30
Sint-Lenaarts
VS
Weerstand Koersel
01:30
Zwarte Leeuw
VS
ลีลล์
02:00
Esperanza Pelt
VS
Betekom
02:00
Racing Mechelen
VS
Nijlen
02:00
Beringen
VS
Turnhout

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

02:00
Union Namur
VS
Stade Brainois
02:00
Albert Quévy-Mons
VS
PAC Buzet
02:00
Jeunesse Tamines
VS
Ostiches

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Onhaye
VS
Richelle United
02:00
Rochefort
VS
Raeren-Eynatten

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:30
Houtem-Oplinter
VS
Hoegaarden-Outgaarden
02:00
Stade Bierbeek
VS
Liedekerke
02:00
Huldenberg
VS
SC Aarschot
02:30
Ixelles
VS
Grez-Doiceau

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Libramont
VS
Meix-Devant-Virton
02:00
Saint-Hubert
VS
La Roche
02:00
Sartoise
VS
Ethe Belmont

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

00:30
St-Joris Sleidinge
VS
Drongen
00:30
Latem
VS
Excelsior Mariakerke
02:00
Eendracht Aalter
VS
Ardennen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:30
RC Lauwe
VS
Meulebeke
02:00
Oostduinkerke
VS
Dadizele

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Chernomorets Balchik
VS
Ludogorets III

17 France - CFA Group A

00:00
Granville
VS
Versailles
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Rouen
00:00
Poissy
VS
C' Chartres
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Fleury 91
00:00
Sainte Geneviève
VS
Lorient II
00:00
Caen II
VS
Saint-Malo
00:30
Stade Plabennec
VS
Guingamp II
00:30
Vannes
VS
Blois

17 France - CFA Group B

21:00
Haguenau
VS
Gazélec Ajaccio
22:00
Olympique St Quentin
VS
Schiltigheim
00:00
Entente SSG
VS
Reims II
00:00
Bobigny
VS
Gobelins
00:00
Belfort
VS
Beauvais
00:00
St Maur Lusitanos
VS
Sedan
00:00
Lens II
VS
Épinal
00:00
Metz II
VS
Auxerre II

17 France - CFA Group C

00:00
Chasselay MDA
VS
Olympique Marseille II
00:00
Martigues
VS
Saint-Priest
00:00
Andrézieux
VS
Rumilly Vallieres
00:00
Hyères
VS
Olympique Lyonnais II
00:00
Jura Sud Foot
VS
Fréjus St-Raphaël
00:00
Toulon
VS
Aubagne
00:00
Grasse
VS
Louhans-Cuiseaux
00:00
Monaco II
VS
Marignane Gignac

17 France - CFA Group D

00:00
Bergerac
VS
Stade Montois
00:00
Béziers
VS
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Angoulême
VS
Colomiers US
00:00
Canet Roussillon
VS
Les Herbiers
00:00
Romorantin
VS
Bourges Foot
00:00
Angers SCO II
VS
Nantes II
00:30
Chamalières
VS
Trélissac
01:00
Bourges 18
VS
Yzeure

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

00:00
Vaulx
VS
Moulins Football
00:00
Aurillac Arpajon
VS
Clermont II
00:00
Ain Sud
VS
Montlucon
00:00
Limonest
VS
Velay
00:00
Thonon Évian
VS
Lyon Duchere II
00:00
Chambery
VS
Bourgoin-Jallieu

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

00:00
Jura Dolois
VS
Pontarlier
00:00
Gueugnon
VS
Grandvillars
00:00
Morteau Montlebon
VS
Dijon II
00:00
Racing Besançon
VS
Selongey

17 France - National 3: Bretagne

00:00
Stade Briochin II
VS
Lannion
00:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Guipry-Messac
00:00
Rennes II
VS
Pontivy GSI
00:00
Vitré
VS
Saint-Pierre Milizac
00:00
Stade Pontivy
VS
TA Rennes
00:00
Dinan Léhon
VS
Brest II
00:30
Plouzane
VS
Drapeau Fougères

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

00:00
Montargis
VS
Saint-Jean-le-Blanc
00:00
Tourangeau
VS
Déols
00:00
Tours
VS
Montlouis
00:30
Vierzon
VS
Chateauroux II
00:30
Avoine OCC
VS
Saran Municipal

17 France - National 3: Grand-Est

23:00
Colmar
VS
RC Epernay
00:00
Thaon
VS
Biesheim
00:00
Mulhouse
VS
Sarre Union
00:00
Amneville
VS
Raon l'Etape

17 France - National 3: Hauts-de-France

00:00
Amiens AC
VS
Croix Football IC
00:00
Lille II
VS
Feignies-Aulnoye
00:00
Maubeuge
VS
Vimy
00:00
Boulogne II
VS
Wasquehal
02:00
Olympique Marcquois
VS
Valenciennes II

17 France - National 3: Normandie

00:00
Vire
VS
Le Havre II
00:00
Cherbourg
VS
Romilly-Pt St Pierre
00:00
Bayeux
VS
Quevilly II
00:00
AG Caennaise
VS
Dives-Cabourg
00:00
Avranches II
VS
Oissel CMS
00:00
Alencon
VS
Saint-Lo Manche
00:30
Évreux 27
VS
Dieppe

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Renate
VS
Giana Erminio

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Legnago Salus
VS
Cesena
21:00
Matelica Calcio
VS
Gubbio
21:00
Modena
VS
Fermana

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Paganese
VS
Bari 1908
06:00
Trapani
VS
Juve Stabia

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Znicz Pruszków
VS
Śląsk Wrocław II
18:00
Olimpia Elbląg
VS
Garbarnia Kraków
19:00
Pogoń Siedlce
VS
Wigry Suwałki
19:00
Stargard Szczeciński
VS
SKRA Częstochowa
20:00
Polkowice
VS
Motor Lublin

20 Portugal - 2. Division: Group A

19:00
Vilaverdense
VS
Aguia FC Vimioso

20 Portugal - 2. Division: Group C

18:00
Trofense
VS
Vila Real

20 Portugal - 2. Division: Group D

18:00
Águeda
VS
Valadares Gaia

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:00
Alcains
VS
Mortágua

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
1º Dezembro
VS
Torreense

20 Portugal - 2. Division: Group G

23:00
Rabo Peixe
VS
Sporting CP II

20 Portugal - 2. Division: Group H

17:00
Juventude Evora
VS
Lusitano GC Evora

32 Spain - Segunda B - Group 1

18:00
Sporting Gijon II
VS
Real Oviedo II
23:00
Pontevedra
VS
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
23:00
Covadonga
VS
Marino de Luanco
00:00
Burgos
VS
นูมานเซีย

32 Spain - Segunda B - Group 2

21:45
Real Unión
VS
Arenas de Getxo
23:00
Mutilvera
VS
Haro
00:30
Laredo
VS
Athletic Club II

32 Spain - Segunda B - Group 3

22:15
Atzeneta
VS
La Nucia
22:30
Valencia II
VS
Levante II
23:00
Espanyol II
VS
Cornellà
06:00
FC Andorra
VS
Badalona
06:00
L'Hospitalet
VS
Olot

32 Spain - Segunda B - Group 4

18:00
Recreativo Huelva
VS
Marino
00:00
San Fernando CD
VS
Linense

32 Spain - Tercera - Group 1

22:30
Deportivo La Coruña II
VS
Polvorín
22:30
Fisterra
VS
As Pontes
22:30
Viveiro
VS
Villalbés
22:30
Rápido Bouzas
VS
Arosa
22:30
Arenteiro
VS
Barco
22:45
Atios
VS
Estradense
23:00
Agrupación Estudiantil
VS
Bergantiños
23:00
Somozas
VS
Arzúa
23:00
Ribadumia
VS
Pontellas
23:00
Ourense CF
VS
UD Ourense
23:00
Choco
VS
Alondras
00:00
Paiosaco
VS
Silva

32 Spain - Tercera - Group 2

21:30
Ceares
VS
Vallobín
21:45
Real Avilés
VS
Lenense
21:45
Avilés Stadium
VS
Llanera
21:45
Navarro
VS
Gijon Industrial
21:45
Mosconia
VS
Caudal
21:45
San Martin
VS
Real Titánico
21:45
Siero
VS
Condal
21:45
Llanes
VS
Tuilla
21:45
Valdesoto
VS
L'Entregu

32 Spain - Tercera - Group 3

18:30
Racing Santander II
VS
Siete Villas
21:30
Samano
VS
Bezana
21:30
Torina
VS
Barreda
21:30
Cartes
VS
Castro
22:30
Selaya
VS
Tropezón
23:00
Textil Escudo
VS
Rinconeda Polanco
23:00
Revilla
VS
Atlético Albericia
23:00
Barquereño
VS
Cayon
23:00
Vimenor
VS
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 4

22:30
Urgatzi
VS
Santutxu
22:30
Aurrera de Ondarroa
VS
Tolosa
22:30
Lagun Onak
VS
Durango
22:30
Santurtzi
VS
Sodupe
23:00
Balmaseda
VS
Real Sociedad III
23:00
Beasain
VS
Gernika
00:00
Urduliz
VS
Ariznabarra
01:30
Deusto
VS
Sestao River

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Vilafranca
VS
Terrassa
00:00
Santfeliuenc
VS
Igualada

32 Spain - Tercera - Group 6

22:00
Villarreal III
VS
RC Catarroja
22:00
Paterna
VS
Benicarló
23:00
Saguntino
VS
Vilamarxant
00:00
Acero
VS
Torrent
00:00
Roda
VS
Alzira
00:00
Beniganim
VS
Eldense
00:00
Crevillente
VS
Intercity

32 Spain - Tercera - Group 8

21:30
Real Burgos
VS
Burgos Promesas
21:45
Salamanca II
VS
Cultural Leonesa II
21:45
Numancia II
VS
Gimnástica Segoviana
22:00
Atlético Tordesillas
VS
UD Santa Marta
22:00
La Virgen del Camino
VS
Bembibre
22:00
Peñaranda
VS
Becerril Campos
22:00
Cultural Cebrereña
VS
Mirandés II
22:00
La Granja
VS
Beroil Bupolsa
22:00
Colegios Diocesanos
VS
Real Ávila
23:00
Arandina
VS
Almazán

32 Spain - Tercera - Group 9

18:30
Melilla CD
VS
Antequera
23:00
Huétor Tájar
VS
Loja
00:00
Mancha Real
VS
Huétor Vega
00:00
Almería II
VS
Atlético Porcuna

32 Spain - Tercera - Group 10

23:00
Xerez Deportivo
VS
Antoniano
23:00
Gerena
VS
Puente Genil
23:00
Castilleja
VS
La Palma
23:00
Utrera
VS
Sevilla III
23:00
Pozoblanco
VS
Lucena
01:00
Lebrijana
VS
Xerez

32 Spain - Tercera - Group 11

21:30
Felanitx
VS
Portmany

32 Spain - Tercera - Group 12

22:00
Panadería Pulido
VS
Lanzarote
23:30
Santa Úrsula
VS
Vera

32 Spain - Tercera - Group 14

22:15
Trujillo
VS
Diocesano
22:30
Calamonte
VS
CD Coria
23:00
Lobón
VS
UP Plasencia
23:00
Chinato
VS
Valdivia
23:00
Aceuchal
VS
Montijo
23:00
Arroyo
VS
Fuente Cantos
23:00
Azuaga
VS
Cacereño
00:30
Campanario
VS
Moralo
00:30
Olivenza
VS
Llerenense
00:30
Jerez
VS
RCP Valverdeno

32 Spain - Tercera - Group 15

22:00
Baztan
VS
Cortes
22:00
Fontellas
VS
Murchante
22:30
Burladés
VS
Pamplona
22:30
Ardoi
VS
Peña Azagresa
23:00
San Juan
VS
Txantrea
23:00
Subiza
VS
River Ega
06:00
Valle Egüés
VS
Corellano

32 Spain - Tercera - Group 16

22:30
Racing Rioja
VS
Yague
23:00
CDFC La Calzada
VS
Arnedo
06:00
Varea
VS
Berceo

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Calamocha
VS
Almudévar
18:00
Belchite 97
VS
Real Zaragoza II
18:00
Cuarte Industrial
VS
Sariñena
21:30
Brea
VS
Épila
21:45
Sabiñánigo
VS
Barbastro
22:00
Atletico Monzon
VS
Fraga
22:00
Huesca II
VS
Illueca
22:00
Robres
VS
Villanueva CF
22:30
Binéfar
VS
CDJ Tamarite
22:30
Utebo
VS
Borja
23:00
Teruel
VS
Valdefierro

32 Spain - Tercera - Group 18

21:30
Conquense
VS
Guadalajara
22:00
Albacete II
VS
Manzanares
22:00
Atletico Ibanes
VS
Huracán Balazote
23:00
Azuqueca
VS
Torrijos
23:00
Tarancón
VS
Marchamalo
23:00
Pedroñeras
VS
Illescas

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Duque de Caxias
VS
Nova Iguaçu
01:00
Sampaio Corrêa RJ
VS
CFRJ / Marica

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Icasa
VS
Itapipoca
01:30
Crato
VS
Maranguape

5 Brazil - Rondoniense

03:00
Real Ariquemes
VS
Porto Velho

5 Brazil - Roraimense

03:00
São Raimundo RR
VS
Atlético Roraima
05:30
Rio Negro RR
VS
Baré

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Águia Negra
VS
Maracaju

44 Argentina - Primera B Metropolitana

07:10
Almirante Brown
VS
Tristán Suárez
03:10
San Miguel
VS
Talleres Remedios
03:10
Comunicaciones
VS
JJ Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

07:00
Villa Mitre
VS
Juventud Unida Univ.
03:00
Boca Unidos
VS
Sportivo Belgrano

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

05:00
FICA
VS
Mirebalais
06:00
Don Bosco
VS
Baltimore
06:00
Tempête
VS
Rivartibonitienne
06:00
Triomphe Liancourt
VS
Cavaly
06:00
Violette AC
VS
América des Cayes
06:00
Ouanaminthe
VS
Mirebalais
06:00
Juventus Hai
VS
Racing Club Haitien
06:00
Real du Cap
VS
Capoise
06:00
Arcahaie
VS
Cosmopolites

2454 Albania - 1st Division

19:30
Oriku
VS
Veleçiku Koplik
19:30
Dinamo Tirana
VS
Vora
19:30
Korabi Peshkopi
VS
Besëlidhja Lezhë
19:30
Erzeni Shijak
VS
Partizani Tirana II
19:30
Flamurtari
VS
Tomori Berat
19:30
Pogradeci
VS
Elbasani
19:30
Turbina Cërrik
VS
Egnatia Rrogozhinë
20:00
Luftëtari Gjirokastër
VS
Besa Kavajë

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Përmeti
VS
Labëria
19:30
Devolli
VS
Naftëtari Kuçovë
19:30
Tepelena
VS
Skrapari
19:30
Delvina
VS
Butrinti Sarandë
06:00
Spartaku Tiranë
VS
Mirdita

86 Ukraine - Youth League

17:00
Desna U21
VS
Vorskla Poltava U21
17:00
Zorya U21
VS
Dnipro-1 U21
18:00
Kolos Kovalivka U21
VS
Oleksandriya U21
23:00
Olimpik Donetsk U21
VS
Rukh Vynnyky U21

886 Egypt - Egypt Cup

01:00
El Geish
VS
Al Ahly

556 Belgium - First Amateur Division

01:30
Dessel Sport
VS
SV Roeselare
01:30
Thes Sport
VS
Rupel Boom
02:00
Dender
VS
Heist
02:00
Mandel United
VS
La Louvière Centre
02:00
Patro Eisden
VS
Olympic Charleroi

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Hallescher FC U19
VS
Hamburger SV U19
17:00
Bayer Leverkusen U19
VS
Fortuna Koln U19
17:00
Borussia M'gladbach U19
VS
Borussia Dortmund U19
19:00
Hoffenheim U19
VS
Heidenheim U19
19:00
Karlsruher U19
VS
Eintracht Frankfurt U19
19:00
Darmstadt 98 U19
VS
Saarbrucken U19
19:00
Ingolstadt U19
VS
Kickers Offenbach U19
20:00
Wolfsburg U19
VS
Hertha U19
20:00
Freiburg U19
VS
Stuttgart U19
20:00
Arminia Bielefeld U19
VS
Wuppertaler SV U19
20:30
Dresden U19
VS
Chemnitzer FC U19

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Juventus U19
VS
Bologna U19
19:00
Milan U19
VS
Inter U19
20:30
Genoa U19
VS
Torino U19
20:30
Sassuolo U19
VS
Sampdoria U19

2 Poland - Ekstraliga Women

19:00
Rolnik Biedrzychowice
VS
Śląsk Wrocław

251 Italy - Primavera 2

20:30
Chievo U19
VS
Brescia U19
20:30
Cittadella U19
VS
Vicenza Virtus U19
20:30
Cremonese U19
VS
Monza U19
20:30
Verona U19
VS
Venezia U19
20:30
Pordenone U19
VS
Parma U19
20:30
Udinese U19
VS
Reggiana U19
21:00
Benevento U19
VS
Frosinone U19
21:00
Cosenza U19
VS
Spezia U19
21:00
Lecce U19
VS
Reggina U19
21:00
Pescara U19
VS
Crotone U19
21:00
Pisa U19
VS
Salernitana U19
21:00
Virtus Entella U19
VS
Napoli U19

2 Poland - Central Youth League

17:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Arka Gdynia U18
18:00
Slask U18
VS
Gornik Z. U18
18:00
Cracovia U18
VS
Korona Kielce U18
18:00
Lechia Gdańsk U18
VS
Zaglebie U18
18:15
Escola Warszawa U18
VS
Legia U18
21:00
Pogon Szczecin U18
VS
Hutnik Kraków U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Cape Umoya United
VS
Steenberg United
20:30
TS Sporting
VS
JDR Stars
20:30
Uthongathi
VS
Cape Town All Stars
20:30
University of Pretoria
VS
Bizana Pondo Chiefs

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

19:35
Al Khaleej
VS
Al Sharjah
19:45
Al Ain
VS
Ajman
22:45
Al Wahda
VS
Al Nasr
22:45
Al Fujairah
VS
Al Wasl

122 Kosovo - Superliga

19:00
Trepça'89
VS
Gjilani
19:00
Arbëria
VS
Drenica

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Entente Boulet Rouge
VS
ASPL 2000
21:30
La Cure Sylvester
VS
Pamplemousses

64306 Hong Kong - FA Cup

14:00
Warriors
VS
Pegasus
16:30
Eastern
VS
Kitchee

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

23:00
Víkingur
VS
HB

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Barcelona W
VS
Santa Teresa W
18:00
Athletic Club W
VS
Atletico Madrid W
18:00
Logroño W
VS
Huelva W
18:00
เรอัล มาดริด
VS
Sevilla W
18:00
Eibar W
VS
Deportivo de La Coruña W
19:00
Madrid CFF
VS
Valencia W
23:30
Levante W
VS
Rayo Vallecano W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

21:45
Servette Chênois W
VS
Zurich W
22:00
Luzern W
VS
Young Boys W
00:00
Grasshopper W
VS
Basel W

556 Belgium - 1st National Women

19:00
SG-Tertre-Hautrage W
VS
Mechelen W
20:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Standard Liège II W
21:00
Wuustwezel W
VS
Eva's Tienen W
21:00
Moldavo W
VS
Kontich W
21:30
Genk II W
VS
Anderlecht II W
22:00
Famkes Merkem W
VS
Chastre W
23:00
Gent II W
VS
OH Leuven II
23:00
RFC de Liege W
VS
Massenhoven W

17 France - Division 1 Women

20:30
Le Havre W
VS
Lyon W
20:30
Montpellier W
VS
Issy W
20:30
Bordeaux W
VS
Soyaux W
20:30
Dijon W
VS
Stade de Reims W
20:30
Guingamp W
VS
Fleury 91 W

11 Germany - Dfb Pokal Women

20:00
Werder Bremen W
VS
Meppen W
20:00
Weinberg W
VS
Freiburg W

674 Hungary - Nb I Women

19:00
Győri ETO W
VS
Diósgyőri VTK W
19:30
Kelen W
VS
MTK Hungaria W
20:00
Viktória Szombathely W
VS
เฟเรนซ์วารอส

251 Italy - Serie A Women

18:30
Fiorentina W
VS
AC Milan W
20:30
นาโปลี
VS
Juventus W

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
Querétaro W
VS
Tigres UANL W

2817 New Zealand - National League Women

05:00
Southern United W
VS
WaiBOP Utd W

119 Georgia - Liga 3

17:00
Saburtalo II
VS
Spaeri

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
ASO Chlef U21
VS
WA Tlemcen U21
16:00
US Biskra U21
VS
NA Hussein Dey U21
16:00
JS Saoura U21
VS
USM Alger U21
16:00
ES Sétif U21
VS
RC Relizane U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Académica U23
VS
Famalicão U23
18:00
Sporting Braga U23
VS
Leixões U23
18:00
Vitória Guimarães U23
VS
Rio Ave U23
18:00
Benfica U23
VS
Marítimo U23

32 Spain - Segunda Division Women

18:00
Levante III W
VS
Albacete II W
19:00
Cádiz W
VS
Sporting de Huelva II W
21:30
Osasuna II W
VS
Berriozar W
22:00
Arratia W
VS
Real Sociedad II W
22:00
Almería W
VS
La Rambla W
22:00
Santa Teresa II W
VS
Málaga II W
22:00
Atlético Madrid III W
VS
Dinamo Guadalajara W
22:00
Unión Viera W
VS
Puerto del Carmen W
22:30
Itaroa Huarte W
VS
Mulier W
22:30
Pradejón W
VS
Atlético Revellín W
22:30
Tolosa W
VS
Aurrerá de Vitoria W
22:30
León FF W
VS
Samper W
22:30
Villarreal II W
VS
Marítim W
23:00
Valladares W
VS
Sárdoma W
23:00
Atlético Arousana W
VS
Deportivo La Coruña II W
23:00
Bizkerre W
VS
Oiartzun W
23:00
Tres Cantos W
VS
Torrelodones W
23:00
Atlético de Aspe W
VS
Plaza Argel W
23:30
Castejón W
VS
UD Logroñés W
23:45
Elche W
VS
Mislata W
00:00
Fuensalida W
VS
Madrid III W
03:00
Llamoro W
VS
Furia Arona W
04:00
La Garita W
VS
Las Majoreras W
06:00
Añorga W
VS
San Ignacio W
06:00
Achamán W
VS
Montaña Alta W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Coleraine U20
VS
Dungannon Swifts U20
21:00
Glenavon U20
VS
Larne U20
21:00
Warrenpoint Town U20
VS
Carrick Rangers U20

32 Spain - Spain Youth League

18:00
AD San Juan U19
VS
Numancia U19
18:00
Europa U19
VS
Cornellà U19
18:00
Damm U19
VS
Atlético Villacarlos U19
18:00
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Stadium Casablanca U19
18:00
Huesca U19
VS
El Olivar U19
18:00
Lleida U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
18:00
San Félix U19
VS
Rusadir U19
18:00
Córdoba U19
VS
Cádiz U19
18:00
Sevilla U19
VS
Séneca U19
18:30
Recreativo Huelva U19
VS
Polillas U19
19:00
San José U19
VS
Mensajero U19
19:00
Juventud Laguna U19
VS
Sobradillo U19
19:00
Albacete U19
VS
Lorca CFB U19
19:00
Elche U19
VS
UCAM Murcia U19
19:15
Llano del Moro U19
VS
Tenerife U19
20:00
Acodetti U19
VS
Arucas U19
20:00
Puertos Las Palmas U19
VS
Victoria U19
21:30
Kelme U19
VS
Toledo U19
21:45
Racing Santander U19
VS
Roces U19
22:00
Racing Ferrol U19
VS
Pabellón Ourense U19
22:00
Bansander U19
VS
Real Avilés U19
22:00
Real Oviedo U19
VS
Marina Sport U19
22:00
UD Logroñés U19
VS
Mutilvera U19
22:00
Osasuna U19
VS
Tudelano U19
22:00
San Francisco U19
VS
Barcelona U19
22:00
Rayo Majadahonda U19
VS
La Cruz U19
22:00
Alcorcón U19
VS
Trival Valderas U19
22:00
Atlético Pinto U19
VS
Real Valladolid U19
22:00
Real Murcia U19
VS
Talavera U19
22:00
Hércules U19
VS
Valencia U19
22:00
Castellón U19
VS
Roda U19
22:00
Tiro de Pichón U19
VS
Dos Hermanas SA U19
22:15
Girona U19
VS
Mallorca U19
22:15
Jàbac i Terrassa U19
VS
Sabadell U19
22:30
Oyonesa U19
VS
Pamplona U19
22:30
Penya Arrabal U19
VS
Espanyol U19
23:00
Arenal U19
VS
Tropezón U19
23:00
Extremadura UD U19
VS
Los Yébenes SB U19
23:15
Los Llanos Aceró U19
VS
Laguna U19
23:30
Atlético Madrileño U19
VS
Archena U19
00:00
UD San Fernando U19
VS
Orientación Marítima U19
00:30
Alzira U19
VS
Villarreal U19
02:00
Huracán U19
VS
Maspalomas U19
06:00
Deportivo Alavés U19
VS
Athletic Club U19
06:00
Santutxu U19
VS
Eibar U19
06:00
Danok Bat U19
VS
Antiguoko U19
06:00
Marino U19
VS
Ofra U19
06:00
Málaga U19
VS
Maracena U19
06:00
Santa Fe U19
VS
Almería U19

155 Romania - Liga 2

16:00
SCM Gloria Buzau
VS
Aerostar Bacău
16:00
Pandurii Târgu Jiu
VS
U Craiova 1948
16:00
Sporting Turnu
VS
Comuna Recea
16:00
Concordia Chiajna
VS
CSM Slatina
16:00
SSC Farul
VS
Csikszereda
16:00
Şcolar Reşiţa
VS
Ripensia Timişoara
17:00
Unirea Slobozia
VS
Petrolul 52

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Chauvigny
VS
Anglet Genets
00:00
Aviron Bayonnais
VS
Tartas-St Yaguen
00:30
Neuville
VS
Chatellerault
00:30
Poitiers
VS
Cognac
01:00
Bressuire
VS
Bordeaux II
01:00
Libourne
VS
Lège-Cap-Ferret

17 France - National 3: Occitanie

00:00
Nîmes II
VS
Stade Beaucairois
00:00
Blagnac
VS
Alberes Argelès
00:30
Balma
VS
Montpellier II
01:00
Olympique d'Alès
VS
Muret

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Racing Colombes 92
VS
Les Ulis
22:00
Aubervilliers
VS
Drancy JA
00:00
Linas-Montlhery
VS
Ivry US
00:00
PSG II
VS
Blanc Mesnil
00:00
Meaux Academy Football
VS
Paris II
00:00
Créteil II
VS
Mantes 78

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Marseille Endoume Catalans
VS
Corte
20:30
Lucciana
VS
Cannes
00:00
Cannet Rocheville
VS
Nice II
00:00
Istres
VS
Furiani-Agliani
00:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Côte Bleue

80 Chile - Segunda División

04:00
Colina
VS
General Velásquez

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
Ha Noi II
VS
Ho Chi Minh City II
18:20
Ha Noi
VS
Ho Chi Minh City

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Boca Gibraltar
VS
Mons Calpe
00:30
College Cosmo
VS
Glacis United