ufabet

ตารางบอล 6 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
คริสตัล พาเลซ
21:15
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
23:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
อาร์เซน่อล
02:15
ลิเวอร์พูล
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
เฟเยนูร์ด
VS
เฮราเคิล
20:30
อัลค์มาร์
VS
โกรนิงเงิน
20:30
อูเทรชท์
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
22:45
ฮีเรนวีน
VS
พีเอสวี

38 เอร์สเตอดีวีซี

18:15
FC Den Bosch
VS
NEC
02:00
NAC Breda
VS
FC Dordrecht

11 บุนเดิสลีกา

21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
สตุทท์การ์ดต
00:00
ชาลเก้ 04
VS
เลเวอร์คูเซ่น

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
ลีลล์
VS
โมนาโก
21:00
ดิฌง
VS
แซงต์ เอเตียน
21:00
บอร์กโดซ์
VS
แบรสต์
21:00
อองเช่ร์
VS
ลอริยองต์
21:00
น็องต์
VS
สตราส์บูร์ก
23:00
แร็งส์
VS
นีซ
03:00
เม็ตซ์
VS
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
เวโรน่า
VS
กายารี่
21:00
ปาร์มา
VS
Benevento
21:00
โรม่า
VS
ซัสเซาโล่
21:00
อูดิเนเซ่
VS
อตาลันต้า
00:00
Crotone
VS
นาโปลี
02:45
ซามพ์โดเรีย
VS
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เกรนาดา
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
22:15
โอซาซูนา
VS
เรอัล เบติส
00:30
บียาร์เรอัล
VS
เอลเช่
03:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
เรอัล โซเซียดาด

479 เจลีก

12:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
เวกัลตะ เซนได
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
กัมบะ โอซาก้า

479 เจลีก 2

11:00
FC เรียวเคียว
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
11:00
เอฮิเมะ
VS
เกียวโต แซงก้า
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
Giravanz Kitakyushu
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
โทชิกิ SC
VS
ThespaKusatsu Gunma
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า

49477 ไทยลีก 2

18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Durham W
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
Leicester W
VS
London Bees W
21:00
Lewes W
VS
Charlton W
21:00
Liverpool W
VS
Crystal Palace W
21:00
Millwall W
VS
Coventry United

462 England - Wsl 1 Women

19:30
Chelsea W
VS
West Ham W
21:00
Arsenal W
VS
Birmingham W
21:00
Reading W
VS
Bristol City W
21:00
Tottenham W
VS
Brighton W
21:30
Everton W
VS
Manchester City W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
พาเดอร์บอร์น
VS
นูเรมเบิร์ก
19:30
Erzgebirge Aue
VS
Jahn Regensburg
19:30
Würzburger Kickers
VS
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

19:00
Wehen Wiesbaden
VS
Hansa Rostock
20:00
Verl
VS
Hallescher FC

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
Holstein Kiel II
VS
Eintracht Norderstedt
20:00
LSK Hansa
VS
Teutonia Hamburg
20:00
St. Pauli II
VS
Altona 93

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:30
Chemie Leipzig
VS
Energie Cottbus
19:30
Union Fürstenwalde
VS
Lokomotive Leipzig
19:30
Babelsberg
VS
BFC Dynamo
19:30
Germania Halberstadt
VS
Hertha BSC II
19:30
Auerbach
VS
BAK '07
19:30
Viktoria Berlin
VS
Carl Zeiss Jena
19:30
ZFC Meuselwitz
VS
Luckenwalde
19:30
Lichtenberg
VS
Bischofswerdaer FV
19:30
Tennis Borussia
VS
Chemnitzer FC
19:30
Altglienicke
VS
FSV Optik Rathenow

11 Germany - Regionalliga: West

21:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Lörrach-Brombach
VS
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Bremen

17:00
Geestemünde
VS
OSC Bremerhaven
19:00
Komet Arsten
VS
Borgfeld
20:00
Brinkumer SV
VS
SFL Bremerhaven
21:00
Union Bremen
VS
Blumenthaler SV
21:30
Leher TS
VS
Hastedt
21:30
Habenhauser FV
VS
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

19:45
Niendorfer TSV
VS
Meiendorfer SV
20:00
Rugenbergen
VS
HEBC
21:00
TSV Sasel
VS
Union Tornesch

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Ginsheim
VS
Hunfelder SV
20:00
Eddersheim
VS
Rot-Weiß Walldorf
20:00
SV Steinbach
VS
Fernwald

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:30
SV Breinig
VS
FC BW Friesdorf
20:30
Alfter
VS
Hennef 05
20:30
Hürth
VS
VfL Vichttal
20:30
Viktoria Arnoldsweiler
VS
BCV Glesch / Paffendorf
20:30
Borussia Freialdenhoven
VS
Fortuna Köln II
20:45
Siegburger SV
VS
Deutz
21:00
Eilendorf
VS
Wesseling-Urfeld
21:15
Frechen
VS
Düren Merzenich

11 โอเบอร์ลีกา

20:15
Kleve
VS
SF Niederwenigern
20:15
Schwarz-Weiß Essen
VS
Sterkrade-Nord
20:15
Kray
VS
Dusseldorf-West
21:00
Velbert
VS
Monheim
21:00
1. FC M'gladbach
VS
TVD Velbert
21:00
SF Baumberg
VS
FSV Duisburg
21:00
Meerbusch
VS
Cronenberger SC
21:00
Germania Ratingen
VS
Hilden
21:30
FC Bocholt
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Schonnebeck
21:30
Teutonia St.Tönis
VS
Union Nettetal

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
VfL Oldenburg
VS
Rotenburger SV
20:00
Bersenbrück
VS
TB Uphusen
20:00
Hagen / ​Uthlede
VS
BW Lohne
20:00
SVG Göttingen
VS
FT Braunschweig
20:00
Gifhorn
VS
Eintracht Northeim

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Stern
VS
BSC Süd 05
19:00
Neustrelitz
VS
RSV Eintracht
19:00
Pampow
VS
CFC Hertha
19:00
Victoria Seelow
VS
Staaken
20:00
Hertha Zehlendorf
VS
Hansa Rostock II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
1. FC Merseburg
VS
Carl Zeiss Jena II

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

21:00
Gonsenheim
VS
Hassia Bingen
21:30
Elversberg II
VS
Diefflen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Eckernforder SV
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Lubeck II
VS
Union Neumünster
20:00
Todesfelde
VS
Eutiner SV
20:00
Eichede
VS
Preußen Reinfeld

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:30
Kaan-Marienborn
VS
Sprockhövel
20:30
Westfalia Rhynern
VS
Ennepetal
20:30
Schermbeck
VS
Hammer SpVg
20:30
Paderborn 07 II
VS
Sportfreunde Siegen
20:30
ASC Dortmund
VS
TuS Haltern
20:30
Eintracht Rheine
VS
Victoria Clarholz
20:30
Preußen Münster II
VS
Erndtebrück
20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
Meinerzhagen
20:30
Gütersloh
VS
Holzwickeder SC
21:15
Westfalia Herne
VS
Vreden

919 Armenia - Premier League

17:30
Pyunik
VS
Ararat-Armenia
20:00
Banants
VS
Ararat

143 Austria - Tipico Bundesliga

20:30
Hartberg
VS
Rapid Vienna
20:30
Wattens
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Ried

143 ออสเตรียลีก1

16:30
Lafnitz
VS
Blau-Weiß Linz

2453 Azerbaijan - Premier League

19:00
Zira
VS
Sumqayıt
19:00
คาราบัค
VS
Qabala

556 Belgium - Pro League

19:30
เกงค์
VS
Antwerp
22:00
Beerschot-Wilrijk
VS
AS Eupen
00:15
Standard Liège
VS
Mechelen
02:45
KV Oostende
VS
เกนท์

556 Belgium - First Division B

22:00
Westerlo
VS
Lommel United
02:00
RWDM
VS
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Sloboda Tuzla
VS
Krupa na Vrbasu
19:00
Mladost Doboj Kakanj
VS
Zrinjski
21:00
Zeljeznicar
VS
Siroki Brijeg
23:00
Borac Banja Luka
VS
Sarajevo

224 Bulgaria - Parva Liga

17:15
Botev Vratsa
VS
Lokomotiv Plovdiv
19:30
Botev Plovdiv
VS
CSKA Sofia
21:45
Slavia Sofia
VS
ลูโดโกเรต์ส

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Slaven Koprivnica
VS
ดีนาโมซาเกร็บ
23:05
Hajduk Split
VS
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

19:30
Osijek II
VS
Cibalia

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Enosis
VS
Apollon
23:30
Ermis
VS
Paphos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Zbrojovka Brno
VS
České Budějovice
22:00
Mladá Boleslav
VS
Teplice
00:30
Sparta Praha
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

19:30
Táborsko
VS
Dukla Praha

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:00
SønderjyskE
VS
Nordsjælland
22:00
โคเปนเฮเก้น
VS
Horsens
00:00
Lyngby
VS
Randers

320 Denmark - First Division

20:00
Fredericia
VS
Hvidovre
21:00
Vendsyssel
VS
Silkeborg

2405 Estonia - Meistriliiga

20:00
Paide
VS
Nõmme Kalju

125 Greece - Super League

20:00
OFI
VS
Apollon Smirnis
22:15
PAOK
VS
Asteras Tripolis
22:15
PAS Giannina
VS
Lamia
00:30
AEK Athens
VS
Panathinaikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

21:15
Honvéd
VS
MTK
23:30
Paksi SE
VS
MOL Vidi

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

19:00
Győri ETO
VS
Ajka
19:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Kaposvári Rákóczi
19:00
Dorogi
VS
Pécsi MFC
19:00
DEAC
VS
Soroksár SC
19:00
Békéscsaba
VS
Szeged 2011
19:00
Szentlőrinc SE
VS
Szolnoki MÁV
19:00
Csákvári TK
VS
Gyirmót
23:00
Kazincbarcika
VS
Vasas
01:30
Budaörs
VS
Debrecen

455 Republic of Ireland - FAI Cup

01:40
Shamrock Rovers
VS
Dundalk

802 Israel - Ligat ha'Al

01:00
Hapoel Hadera
VS
Hapoel Kfar Saba

251 Italy - Serie B

21:00
Reggiana
VS
Monza
03:00
Vicenza
VS
Cosenza

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Struga
VS
Akademija Pandev
19:00
Renova
VS
Sileks
19:00
Vardar
VS
Rabotnicki
19:00
Pelister
VS
Shkupi
19:00
Belasica
VS
Makedonija

2756 Malta - Premier League

20:00
Valletta
VS
Floriana
00:15
Senglea Athletic
VS
Birkirkara

2756 Malta - First Division

17:00
Vittoriosa Stars
VS
Pembroke Athleta
20:00
Qrendi
VS
St. George's
21:15
Fgura United
VS
Naxxar Lions
00:15
Marsa
VS
Zebbug Rangers
01:30
San Gwann
VS
St. Andrews

2345 Moldova - National Division

18:00
Dacia-Buiucani
VS
Floreşti
21:00
Speranţa Nisporeni
VS
Dinamo-Auto

998 Montenegro - First League

19:00
Iskra
VS
Rudar
19:00
Budućnost
VS
Jezero
20:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Sutjeska
20:30
Petrovac
VS
Zeta
21:30
Mladost
VS
Dečić

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Bodø / Glimt
VS
Stabæk
23:00
Brann
VS
Sarpsborg 08
23:00
Strømsgodset
VS
Haugesund
23:00
Mjøndalen
VS
Start
23:00
Sandefjord
VS
Viking
01:00
Molde
VS
Aalesund

1578 Norway - Obos-Ligaen

21:00
HamKam
VS
Lillestrøm

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Piast Gliwice
VS
Zagłębie Lubin
23:30
Lech Poznań
VS
Podbeskidzie

2 Poland - 1. Liga

18:30
Puszcza Niepołomice
VS
Sandecja Nowy Sącz
18:40
Radomiak Radom
VS
Arka Gdynia
22:00
Górnik Łęczna
VS
Zagłębie Sosnowiec
23:00
Tychy 71
VS
Odra Opole

20 พรีเมียรา ลีกา

22:00
Nacional
VS
ซานตาคลารา
00:30
Rio Ave
VS
Boavista
03:00
Belenenses
VS
บราก้า
03:00
เบนฟิกา
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า

20 Portugal - Segunda Liga

18:15
Vilafranquense
VS
Estoril
22:00
Porto II
VS
Académica
00:00
Varzim
VS
Cova Piedade

155 Romania - Liga 1

23:00
Viitorul
VS
Hermannstadt
23:30
CSM Iaşi
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Rostov
VS
Ufa
20:30
Dinamo Moskva
VS
Arsenal Tula
23:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Khimki

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:00
Ross County
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
เซลติก
VS
St. Johnstone

296 Serbia - Super Liga

19:00
Inđija
VS
Spartak Subotica
20:00
Mladost Lučani
VS
Novi Pazar
20:00
Radnik Surdulica
VS
Proleter Novi Sad
22:00
Zlatibor Čajetina
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา

401 Slovakia - Fortuna Liga

21:00
DAC
VS
Zlaté Moravce

401 Slovakia - 2. Liga

16:30
Slovan Bratislava II
VS
Dubnica
16:30
Petržalka akadémia
VS
Banska Bystrica
18:30
Partizán Bardejov
VS
Žilina II
18:30
Šamorín
VS
Podbrezová

1638 Slovenia - 1. SNL

18:00
Bravo
VS
Tabor Sežana
20:00
Celje
VS
Olimpija
23:15
Maribor
VS
Gorica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
อัลกอร์กอน
VS
อัลเมรีอา
22:00
เอสปันญ่อล
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
00:15
อัลบาเซเต้
VS
คิโรน่า
02:30
Sabadell
VS
เรอัล โอเบียโด้
03:00
เรอัลซาราโกซา
VS
Fuenlabrada

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:30
IFK Göteborg
VS
Sirius
20:30
Norrköping
VS
Helsingborg
20:30
Elfsborg
VS
AIK
20:30
Djurgården
VS
Varberg BoIS
20:30
Kalmar
VS
Häcken
20:30
Örebro
VS
Hammarby
20:30
Falkenberg
VS
Mjällby
20:30
มัลโม่
VS
Östersunds FK

62 Switzerland - Super League

22:00
Luzern
VS
ยังบอยส์
22:00
Sion
VS
ลูกาโน
22:00
Zürich
VS
Lausanne Sport

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Fatih Karagümrük
VS
Rizespor
20:00
Antalyaspor
VS
Ankaragücü
23:00
Denizlispor
VS
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

20:00
Altınordu
VS
Keçiörengücü
23:00
Adana Demirspor
VS
Akhisar Belediyespor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Olimpik Donetsk
VS
Rukh Vynnyky
22:00
Zorya
VS
Dnipro-1
22:00
Desna
VS
Vorskla
00:30
Kolos Kovalivka
VS
โอเล็กซานเดรีย

44 Argentina - Superliga

07:30
River Plate
VS
Godoy Cruz
05:10
Independiente
VS
Defensa y Justicia

44 Argentina - Primera B Nacional

03:10
Guillermo Brown
VS
Atletico Mitre
03:10
Defensores de Belgrano
VS
San Martín Tucumán
05:00
Agropecuario
VS
Temperley

5 Brazil - Serie A

07:00
Coritiba
VS
Bragantino
02:00
Grêmio
VS
Vasco da Gama
02:00
São Paulo
VS
Sport Recife
04:15
Atlético Mineiro
VS
Internacional

5 Brazil - Serie B

07:00
Cruzeiro
VS
Brasil de Pelotas
08:00
Cuiabá
VS
Botafogo SP
04:15
Figueirense
VS
Náutico

80 Chile - Primera Division

20:30
Santiago Wanderers
VS
Coquimbo Unido
04:00
Universidad Chile
VS
Universidad Católica
05:30
Unión La Calera
VS
เอฟเวอร์ตัน

80 Chile - Primera B

20:00
Melipilla
VS
San Marcos
20:00
Cobreloa
VS
Ñublense
20:00
Deportes Temuco
VS
Deportes Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
La Equidad
VS
Santa Fe

353 Colombia - Torneo Betplay

03:30
Deportes Quindío
VS
Llaneros
05:00
Cortuluá
VS
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
Alajuelense
VS
Limón
04:00
Grecia
VS
Deportivo Saprissa
04:00
Pérez Zeledón
VS
Cartaginés
04:00
Guadalupe
VS
San Carlos

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Universidad Católica
VS
LDU Quito
01:45
Independiente del Valle
VS
El Nacional
04:00
Guayaquil City
VS
LDU Portoviejo

35008 El Salvador - Primera Division

07:00
Chalatenango
VS
Municipal Limeño
08:00
Sonsonate
VS
Águila
08:15
Isidro Metapán
VS
Alianza
04:00
Atletico Marte
VS
Jocoro
04:00
FAS
VS
Santa Tecla
04:00
Firpo
VS
Once Municipal

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Cotzumalguapa
VS
Municipal
02:05
Xelajú
VS
Deportivo Sanarate
04:10
Antigua GFC
VS
Cobán Imperial

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Puerto San Jose
VS
Marquense
04:00
San Pedro
VS
Solola

458 Mexico - Liga MX

10:00
León
VS
Guadalajara

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:00
Tampico Madero
VS
Mineros de Zacatecas

3990 Nicaragua - Primera Division

05:00
Walter Ferreti
VS
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

20:00
12 de Octubre
VS
Guaireña
04:15
Sportivo San Lorenzo
VS
Sol de América
06:30
Guaraní
VS
Olimpia

158 Uruguay - Primera Division

07:30
Wanderers
VS
Plaza Colonia
03:00
Boston River
VS
ลิเวอร์พูล
03:00
Deportivo Maldonado
VS
Nacional
03:00
Rentistas
VS
Danubio
03:00
Cerro Largo
VS
Defensor Sporting
03:00
Wanderers
VS
Cerro
03:00
Peñarol
VS
Fénix
03:00
River Plate
VS
Progreso
03:00
Torque
VS
Plaza Colonia

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

03:00
โคลัมบัส ครูว์
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

146 South Africa - Premier League

20:30
Baroka
VS
Chippa United
20:30
TS Galaxy
VS
Stellenbosch

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
ASFB
VS
วิเทสส์
23:00
Léopards
VS
Douanes
00:45
Salitas
VS
RC Bobo-Dioulasso
01:15
Police
VS
Majestic

1560 Congo - Super Ligue

21:30
AC Rangers
VS
Motema Pembe

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Horoya
VS
Loubha Télimélé

1179 Kenya - Premier League

19:00
Sofapaka
VS
Western Stima
19:00
Tusker
VS
Bandari
19:00
Bidco United
VS
Leopards
19:00
Homeboyz
VS
Posta Rangers

1424 Morocco - Botola Pro

21:30
Hassania Agadir
VS
Ittihad Tanger
23:30
Wydad Casablanca
VS
Youssoufia Berrechid
01:30
FUS Rabat
VS
Raja Casablanca

1424 Morocco - Botola 2

21:00
UTS Rabat
VS
Ittihad Khemisset
21:00
KAC Kénitra
VS
Raja Beni Mellal

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Mtibwa Sugar
VS
Mwadui
20:00
Ihefu
VS
JKT Tanzania
23:00
Young Africans
VS
Ruvu Shooting

2568 Zambia - Super League

20:00
Lusaka Dynamos
VS
Kitwe United

2931 Andorra - Primera División

17:30
Penya Encarnada
VS
Inter Club d'Escaldes
22:30
UE Santa Coloma
VS
Carroi

2931 Andorra - 2. Division

17:00
Ordino
VS
La Massana
20:30
Jenlai
VS
Atlètic Amèrica
00:00
Ranger's
VS
UE Santa Coloma II

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:30
Naft Masjed Soleyman
VS
Sepahan
18:30
Zob Ahan
VS
Padideh Khorasan
18:30
Nassaji Mazandaran
VS
Persepolis

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Bourj
VS
Tadamon Sour
19:15
Al Ahed
VS
Salam Zgharta
19:15
Tripoli
VS
Al Ansar

74505 Qatar - Q League

21:30
Al Shahaniya
VS
Al Shamal
21:30
Al Mesaimeer
VS
Al Nasr

35376 Saudi Arabia - Pro League

21:25
Al Quadisiya
VS
Al Shabab
23:45
Al Wahda
VS
Al Ittihad

1439 Tunisia - Ligue 1

19:00
Stade Tunisien
VS
Olympique Béja
20:00
CA Bizertin
VS
Etoile du Sahel
20:00
Rejiche
VS
Tataouine
20:00
Métlaoui
VS
Ben Guerdane
21:00
ES Tunis
VS
Slimane

15326 Bermuda - Premier League

02:00
Devonshire Colts
VS
Dandy Town Hornets
02:00
X-Roads Warriors
VS
Robin Hood
02:00
St. George's Colts
VS
SBRC
02:00
Southampton Rangers
VS
Somerset Trojans

5618 China PR - FA Cup

19:00
Wuhan Zall
VS
Shandong Luneng

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Central & Western
VS
Wong Tai Sin
12:30
Sham Shui Po
VS
Hong Kong FC
12:30
Dreams
VS
Dreams Metro Gallery
14:30
Eastern District
VS
Yuen Long
14:30
South China
VS
Citizen AA
14:30
Shatin
VS
Wofoo Tai Po
14:30
North District
VS
Hoi King

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

18:30
Mumbai City
VS
Odisha FC
21:00
Goa
VS
Kerala Blasters

2817 New Zealand - Premiership

07:00
Hamilton Wanderers
VS
Wellington Phoenix Res
07:30
Hawke's Bay United
VS
Canterbury United
10:00
Eastern Suburbs
VS
Waitakere United
10:00
Team Wellington
VS
Auckland City

49477 Thailand - FA Cup

15:00
ลำปาง เอฟซี
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
15:00
Wat Bot City
VS
Songkhla
15:00
Pluakdaeng United
VS
ตราด เอฟซี
15:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Bang Pa-in
15:30
เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
สุโขทัย เอฟซี
18:00
การท่าเรือ เอฟซี
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
18:00
Dome
VS
เชียงใหม่ เอฟซี

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

17:00
Beijing Guoan
VS
เอฟซี โตเกียว
21:00
Ulsan
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี

44 Argentina - Primera C

03:10
Deportivo Laferrere
VS
General Lamadrid

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
HV & CV Quick
VS
Westlandia
20:00
Hoogland
VS
DEM
20:00
ADO '20
VS
UNA
20:00
USV Hercules
VS
Groene Ster
20:00
GVV Unitas
VS
Dongen
20:30
HSC '21
VS
Hollandia
20:30
OSS '20
VS
Gemert
20:30
EVV
VS
OFC Oostzaan
20:30
Blauw Geel '38
VS
JOS Watergraafsmeer

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Municipal Vinto
VS
Nacional Potosí
03:00
Bolívar
VS
Royal Pari
04:15
Real Potosí
VS
The Strongest
06:30
Oriente Petrolero
VS
Guabirá

99474 World - CAF Champions League

19:00
Zilimadjou
VS
Galaxy
20:00
Le Messager Ngozi
VS
Young Buffaloes
20:00
Al Hilal Omdurman
VS
Vipers
22:00
Enyimba
VS
Rahimo
22:00
Asante Kotoko
VS
Nouadhibou
22:30
ASKO de Kara
VS
Racing d'Abidjan
23:00
Al-Nasr
VS
CR Belouizdad
00:00
Teungueth
VS
Armed Forces

99474 World - CAF Confederations Cup

20:00
Horseed
VS
Al-Ittihad
20:00
Fasil Ketema
VS
Monastir
20:00
AS Kigali
VS
Orapa United
20:00
Green Eagles
VS
Musongati
20:00
Al-Rabita
VS
Namungo
21:00
Onze Bravos
VS
Étoile du Congo
21:00
Renaissance
VS
CI Kamsar
21:30
Cotonsport
VS
Unisport
22:00
Rivers United
VS
Futuro Kings
23:00
Tevragh-Zeïne
VS
Kaloum Star

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:30
Ganshoren
VS
Jette
20:30
US Givry
VS
Warnant
21:00
Verlaine
VS
Solières Sport
21:00
Acren
VS
Waremme

556 Belgium - Division 3: Group A

20:30
Merelbeke
VS
Ninove
20:30
Zelzate
VS
Sparta Petegem
20:30
Westhoek
VS
Gent-Zeehaven
20:30
Voorwaarts Zwevezele
VS
Ronse
20:30
Gullegem
VS
Toekomst Menen
21:00
Olsa Brakel
VS
Oudenaarde

556 Belgium - Division 3: Group B

20:30
Bocholt
VS
Diegem Sport
20:30
Pepingen-Halle
VS
Cappellen
20:30
Olympia Wijgmaal
VS
Londerzeel
20:30
Spouwen-Mopertingen
VS
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:30
Bambrugge
VS
VW Hamme
20:30
Voorde Appelterre
VS
Wolvertem Merchtem
20:30
Lochristi
VS
Avanti

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:30
Berlaar-Heikant
VS
Diest
21:00
Eendracht Termien
VS
Wellen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:30
SG-Tertre-Hautrage
VS
Braine
20:30
Stockel
VS
Rapid Symphorinois
20:30
Binche
VS
Aische
20:30
Gosselies Sports
VS
Entité Manageoise
21:00
Schaerbeek-Evere
VS
Tournai

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Gouvy
VS
Sprimont-Comblain
20:30
Herstal
VS
Habay-la-Neuve
20:30
Mormont
VS
Marloie Sport
20:30
Aywaille
VS
Wanze / Bas-Oha
21:00
Jodoigne
VS
Stade Disonais
21:00
Huy
VS
Oppagne-Wéris

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Saint-Josse
VS
Sporting Bruxelles
20:30
NSeth Berchem
VS
Stade Everois
20:30
Union Lasne-Ohain
VS
Genappe
20:30
Etterbeek
VS
Nivellois
20:30
Grimbergen
VS
KV Tervuren-Duisburg
20:30
Linden
VS
Wambeek
20:30
Sporting Kampenhout
VS
Bodegem Kapelle United
21:00
BX Brussels
VS
Walhain
21:00
Léopold
VS
Sportive Brainoise
21:00
Kosova Schaerbeek
VS
Football Club Schaerbeek
21:00
Melsbroek
VS
Veltem
21:00
Bertem-Leefdaal
VS
Borght-Humbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:30
Snef-Tyber
VS
Le Roeulx
20:30
RAS Monceau
VS
Antoing
20:30
Belœil
VS
Morlanwelz
20:30
Solre-sur-Sambre
VS
Ransart
20:30
Soignies Sports
VS
Excelsior Biévène
20:30
Houdeng
VS
Gilly
21:00
Molenbaix
VS
Péruwelz
21:00
Montignies
VS
Hornu

556 Belgium - Provincial-Liege

20:30
Sprimont-Comblain II
VS
FC Du Geer
20:30
Aubel
VS
UCE Liège
20:30
Etoile de Faimes
VS
JS Fizoise
20:30
Mélen-Micheroux
VS
Elsautoise
20:30
Malmundaria
VS
Rechain
20:30
Pontisse Cite
VS
La Calamine
20:30
Weywertz
VS
Jehaytois
20:30
Ster-Francorchamps
VS
Beaufays

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:30
Vaux-Noville
VS
Jeunesse Freylangeoise
20:30
Lorraine Arlon
VS
Bastogne
21:00
Florenville
VS
Longlier
21:00
RAC Saint-Mard
VS
Aubange

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
Chevetogne
VS
Meux II
21:00
Ciney
VS
ES de la Molignée
21:00
Biesme
VS
Condruzien
21:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
Spy
21:00
US Dinantaise
VS
Loyers
21:00
Nismes
VS
Beauraing
21:00
Flavion-Morialmé
VS
Malonne
21:00
Andennais
VS
Grand-Leez

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:30
SK Denderhoutem
VS
Dendermonde
20:30
HO Kalken
VS
Munkzwalm
20:30
Lokeren Doorslaar
VS
Eendracht Zele
20:30
Jong Zulte
VS
Berlare
21:00
Grembergen
VS
Elene-Grotenberge

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:30
Oostnieuwkerke
VS
Diksmuide
20:30
Racing Waregem
VS
Sparta Heestert
20:30
Wielsbeke
VS
SC Zonnebeke
21:00
Sassport Boezinge
VS
Eendracht Wervik
21:00
Excelsior Zedelgem
VS
Rumbeke
21:00
Blankenberge
VS
Lauwe

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

21:00
Hauts Lyonnais
VS
Saint-Étienne II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Saint-Apollinaire
VS
Paron
20:30
Valdahon Vercel
VS
Besancon FC
20:30
Sochaux II
VS
Montceau

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:30
C' Chartres II
VS
Chateauneuf-sur-Loire
21:00
J3 Amilly
VS
Orleans II

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Nancy II
VS
Illkirch Graffenstaden
20:30
Prix-lès-Mézières
VS
Troyes II
20:30
Strasbourg II
VS
Saint-Louis Neuweg

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:30
Le Touquet
VS
Amiens SC II
20:30
US Chantilly
VS
Saint-Omer

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Apollon Paralimniou
VS
Elpida Sapes
20:00
Evosmou
VS
Ethnikos Sochos
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Orfeas Xanthi
20:00
Didymoteicho
VS
Iraklis Ampelokipon
20:00
Pandramaikos
VS
Ampelokipon Drama
20:00
Aris Avato
VS
Anagennisi Thalassias
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Aetos Orfani
20:00
Doxa Neo Sidirochori
VS
Nestos Chrisoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Fokikos
VS
Diagoras Stefanovik
20:00
Nea Artaki
VS
Opountios
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Almyros
20:00
Atalanti
VS
Thiseas Agria
20:00
Ipato
VS
Iraklis Psachna

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Atromitos Palamas
VS
Sellana
20:00
Iraklis Larissa
VS
Karitsa
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Oikonomos
20:00
Fikis
VS
Ermis Amyntaio
20:00
Elassona
VS
Meteora
20:00
Dias Diou
VS
Aetos Makrychoriou
20:00
Anagennisi Karditsas
VS
Kozani

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
PAO Koufalion
VS
Aetos Varvaras
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Thyella Sarakinoi
20:00
Nea Kallikrateia
VS
Ethnikos Giannitsa
20:00
Thermaikos Thermis
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Agrotikos Asteras
20:00
PAOK Alexandreia
VS
Anagennisi Plagia
20:00
Edessaikos
VS
Niki Agkathia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Amvrakikos Loutrou
VS
Thyella Katsikas
20:00
Missolonghi
VS
Lefkimmi
20:00
Acheron Kanalaki
VS
Thyella Monastirakiou
20:00
Preveza
VS
Tilikratis
20:00
Asteras Kalirachis
VS
M. Alexandros Kastorias
20:00
Panagriniakos
VS
Anagennisi Artas
20:00
Agios Matthaios
VS
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Nafplio 2017
VS
Pangytheatikos
20:00
Ermis Meligous
VS
Panarkadikos
20:00
Koronida Koiladas
VS
PAO Rouf
20:00
Kifisia
VS
Atromitos Chiliomodi
20:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Agios Ierotheos
20:00
Aris Skalas
VS
Molaikos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Puskás II
VS
Videoton II
19:00
Bicskei
VS
Nagyatadi FC
19:00
Gardony
VS
Lipot SK
19:00
III. Kerületi TUE
VS
Papai Perutz
19:00
Veszprém
VS
Nagykanizsai ULE
19:00
Érdi VSE
VS
Komárom
19:00
BKV Előre
VS
Zalaegerszegi TE II
19:00
Balatonfuredi
VS
MTE 1904
19:30
SC Sopron
VS
Szabadkikoto

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
AlbinoLeffe
VS
Olbia
21:00
Carrarese
VS
Pergolettese
21:00
Grosseto
VS
Novara
21:00
Juventus U23
VS
Pro Patria
21:00
Lecco
VS
Pistoiese
21:00
Lucchese
VS
Alessandria
21:00
Piacenza
VS
Pro Sesto
21:00
Pontedera
VS
Como

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Arezzo
VS
Südtirol
21:00
Ravenna
VS
Calcio Padova
21:00
Triestina
VS
Sambenedettese
23:03
Virtus Verona
VS
Carpi
23:30
FeralpiSalò
VS
Mantova
23:30
Perugia
VS
Imolese
23:30
Vis Pesaro
VS
Fano

251 Italy - Serie C: Girone C

20:00
Foggia
VS
Palermo
21:00
Catania
VS
Cavese
21:00
Potenza Calcio
VS
Viterbese Castrense
21:00
Teramo
VS
Vibonese
21:00
Ternana
VS
Bisceglie
23:30
Catanzaro
VS
Turris
23:30
Virtus Francavilla
VS
Avellino

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Saluzzo
VS
Sanremo
20:30
Folgore Caratese
VS
Caronnese

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Vis Nova Giussano
VS
Caravaggio
20:30
Desenzano Calvina
VS
Sona

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Union Feltre
VS
Union ArzignanoChiampo

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Correggese
VS
Mezzolara
20:30
Prato
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Robur Siena
VS
Grassina
20:30
Scandicci
VS
Flaminia
20:30
Gavorrano
VS
Montevarchi Calcio
20:30
Montespaccato
VS
Foligno

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
FC Rieti
VS
Porto Sant'Elpidio

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Gladiator
VS
Nocerina
20:30
Latte Dolce
VS
Afragolese
20:30
Sassari Torres
VS
Vis Artena

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Puteolana Internapoli
VS
Team Altamura
20:30
Città di Fasano
VS
Aversa Normanna
20:30
Portici
VS
Gravina

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
ACR Messina
VS
Gelbison

1578 Norway - 2. Division

19:00
Asker
VS
Skeid

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Hutnik Krakow
VS
Stal Rzeszów
19:00
Lech Poznań II
VS
Bytovia Bytów
00:00
Olimpia Grudziądz
VS
Kalisz
00:45
Katowice
VS
Chojniczanka Chojnice

20 Portugal - 2. Division: Group A

18:00
Bragança
VS
Merelinense
18:00
Maria da Fonte
VS
Montalegre
18:00
Vianense
VS
Cerveira
18:00
Sporting Braga II
VS
Mirandela
18:00
Vidago
VS
Pedras Salgadas

20 Portugal - 2. Division: Group B

18:00
Fafe
VS
Vitória Guimarães II
18:00
Tirsense
VS
Felgueiras 1932
18:00
Pevidem
VS
Brito
18:00
Berço
VS
Rio Ave II
18:00
Camacha
VS
Mondinense
22:00
AR São Martinho
VS
Desportivo Aves

20 Portugal - 2. Division: Group C

18:00
Amarante
VS
Câmara de Lobos
18:00
Pedras Rubras
VS
Coimbrões
18:00
Paredes
VS
Salgueiros

20 Portugal - 2. Division: Group D

18:00
Beira-Mar
VS
Lusitania FC Lourosa
18:00
Canelas 2010
VS
São João Ver

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:00
Marinhense
VS
Vitória de Sernache
18:00
Carapinheirense
VS
Condeixa
18:00
Benfica Castelo Branco
VS
GRAP
18:00
Oleiros
VS
Oliveira Hospital

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Pêro Pinheiro
VS
Caldas
18:00
Sacavenense
VS
Alverca
18:00
Lourinhanense
VS
Fátima
18:00
União Santarém
VS
Loures

20 Portugal - 2. Division: Group G

18:00
Real
VS
Oriental Dragon
23:00
Ideal
VS
Belenenses II

20 Portugal - 2. Division: Group H

18:00
Louletano
VS
Moura
18:00
Moncarapachense
VS
Pinhalnovense
22:00
Vitória FC
VS
Armacenenses

32 Spain - Segunda B - Group 1

18:00
Celta de Vigo II
VS
Compostela
18:00
Unionistas de Salamanca
VS
Guijuelo
18:00
Langreo
VS
Cultural Leonesa
21:30
Real Valladolid II
VS
Lealtad
23:00
Racing Ferrol
VS
Coruxo
23:30
Zamora
VS
Salamanca CF UDS

32 Spain - Segunda B - Group 2

18:00
Tarazona
VS
Ebro
22:30
CD Calahorra
VS
Ejea
23:00
Leioa
VS
Amorebieta
23:00
Barakaldo
VS
Portugalete
23:00
SD Logroñés
VS
Osasuna II
23:00
Izarra
VS
Tudelano
00:00
Real Sociedad II
VS
Racing Santander

32 Spain - Segunda B - Group 3

17:30
Orihuela
VS
UD Ibiza
18:00
Hércules
VS
Villarreal II
18:00
Peña Deportiva
VS
Alcoyano
23:00
Llagostera-Costa Brava
VS
Barcelona II
00:00
Lleida Esportiu
VS
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า

32 Spain - Segunda B - Group 4

18:00
Las Palmas II
VS
Marbella
18:00
Sanluqueño
VS
Tamaraceite
18:00
Algeciras
VS
Cadiz II
18:00
Lorca Deportiva
VS
Granada II
18:00
Real Betis II
VS
Sevilla II
18:00
El Ejido
VS
Linares Deportivo
23:00
Yeclano
VS
UCAM Murcia
23:00
Real Murcia
VS
คอร์โดบา

32 Spain - Tercera - Group 4

17:30
Basconia
VS
Anaitasuna FT
22:00
San Ignacio
VS
Pasaia KE

32 Spain - Tercera - Group 5

17:45
Grama
VS
Sant Andreu
18:00
Europa
VS
Castelldefels
18:00
Pobla Mafumet
VS
Valls
18:00
Montañesa
VS
Manresa
18:00
Granollers
VS
Peralada
18:00
Cerdanyola del Vallès
VS
Banyoles
18:00
Figueres
VS
Horta
18:00
Vilassar Mar
VS
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

17:45
Villajoyosa
VS
Jove Espanol
22:00
Elche II
VS
Novelda
00:30
Hércules II
VS
Olímpic de Xàtiva

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Torrejón
VS
Alcobendas Sport
17:30
Atlético de Pinto
VS
Villaverde-Boetticher
17:30
Parla
VS
Móstoles CF
17:30
Trival Valderas
VS
Alcorcón II
17:30
Carabanchel
VS
Leganés II
18:00
Santa Ana
VS
Moratalaz
18:00
Unión Adarve
VS
Rayo Vallecano II
18:00
Móstoles
VS
El Álamo
18:30
Villanueva del Pardillo
VS
San Fernando de Henares
22:00
RSD Alcalá
VS
Complutense
00:30
Flat Earth
VS
Pozuelo Alarcón

32 Spain - Tercera - Group 8

22:30
Atlético Astorga
VS
La Bañeza

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Maracena
VS
Real Jaén
18:00
Alhaurín
VS
Juventud Torremolinos
18:00
Union Estepona
VS
Alhaurino
23:00
Torreperogil
VS
Polideportivo Almería
23:00
El Palo
VS
At. Malagueño
23:00
Motril
VS
Vélez

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Rota
VS
Conil
18:00
Cabecense
VS
Los Barrios
18:00
Coria CF
VS
San Roque de Lepe
23:00
Arcos
VS
Ceuta

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Ibiza Islas Pitiusas
VS
Collerense

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Tenisca
VS
Atletico Victoria
19:00
Atlético Paso
VS
Atlético Tacoronte
19:00
Mensajero
VS
Buzanada
19:00
Tenerife II
VS
Ibarra
19:00
La Cuadra
VS
Unión Viera
19:00
Gran Tarajal
VS
UD San Fernando

32 Spain - Tercera - Group 13

17:00
Cartagena II
VS
La Union Atletico
17:00
Real Murcia II
VS
Águilas CF
17:30
Cartagena FC
VS
Mar Menor
17:30
Huércal-Overa
VS
Lorca
17:30
Atlético Pulpileño
VS
EDMF Churra
17:30
Minerva
VS
UCAM Murcia II
18:00
Olímpico Totana
VS
Los Garres
22:00
Deportiva Minera
VS
Racing Murcia
22:30
CAP Ciudad de Murcia
VS
Muleño
22:30
Bullense
VS
Plus Ultra

32 Spain - Tercera - Group 16

18:00
Vianés
VS
Agoncillo
18:00
Villegas
VS
Oyonesa
22:00
Alberite
VS
Calasancio
22:30
Pradejon
VS
Casalarreina
23:00
Alfaro
VS
Anguiano
23:00
Náxara
VS
River Ebro

32 Spain - Tercera - Group 18

18:00
Almagro Spain
VS
La Solana
22:30
Madridejos
VS
Villacanas

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Ankara Adliyespor
VS
Ofspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Arhavispor
VS
Batman Petrolspor
17:00
Erokspor
VS
Isparta Davrazspor
17:00
Yalovaspor
VS
Yeni Altındağ BS

5 Brazil - Baiano 2

01:10
UNIRB
VS
Colo Colo

5 Brazil - Matogrossense

05:00
Luverdense
VS
Cuiabá

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Operário MS
VS
Aquidauanense
02:00
Chapadão
VS
Águia Negra

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:10
Fénix
VS
Defensores Unidos
03:10
Argentino Quilmes
VS
Colegiales
03:10
Sacachispas
VS
UAI Urquiza
03:10
Flandria
VS
Los Andes
03:10
Acassuso
VS
Villa San Carlos

44 Argentina - Torneo Federal A

07:00
Club Atlético Güemes
VS
Douglas Haig

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Triomphe Liancourt
VS
Capoise
03:00
Violette AC
VS
Don Bosco
03:00
Ouanaminthe
VS
Cosmopolites
03:00
Juventus Hai
VS
Cavaly
03:00
Rivartibonitienne
VS
Racing Club Haitien
05:00
Tempête
VS
Racing des Gônaïves
05:00
Real du Cap
VS
América des Cayes
05:00
Arcahaie
VS
Baltimore

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Këlcyra
VS
Albpetrol Patos
19:30
Maliqi
VS
Gramozi Ersekë
19:30
Sopoti Librazhd
VS
Iliria Fushë-Krujë
19:30
Luzi 2008
VS
Internacional Tirana
19:30
Mirdita
VS
Tërbuni Pukë
19:30
Bulqiza
VS
Shënkolli
19:30
Ada Velipojë
VS
Gramshi
19:30
Klosi
VS
Shkumbini Peqin

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Bahia U20
VS
Goias U20
01:00
Ceará U20
VS
Sao Paulo U20
01:30
Flamengo RJ U20
VS
Vitoria U20
01:30
Gremio U20
VS
Cruzeiro U20
02:00
Corinthians U20
VS
Internacional U20
02:00
Santos U20
VS
Palmeiras U20

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Knokke
21:00
Tienen
VS
Liège
21:00
URSL Visé
VS
Francs Borains

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Hannover U19
VS
Energie Cottbus U19
17:00
Union Berlin U19
VS
Eimsbütteler TV U19
17:00
Mainz U19
VS
Augsburg U19
17:00
Kaiserslautern U19
VS
Bayern U19
17:00
Bochum U19
VS
Schalke 04 U19
17:00
Duisburg U19
VS
Preussen Munster U19
17:00
RW Essen U19
VS
Alemannia Aachen U19
17:00
Oberhausen U19
VS
Koln U19
17:00
Viktoria Köln U19
VS
Dusseldorf U19
18:00
Viktoria Berlin U19
VS
Magdeburg U19
19:00
St. Pauli U19
VS
Holstein Kiel U19
19:00
Nurnberg U19
VS
Greuther Fürth U19
20:00
Astoria Walldorf U19
VS
Ulm U19
21:00
Osnabruck U19
VS
Bremen U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:30
Cagliari U19
VS
Roma U19
18:30
Fiorentina U19
VS
Atalanta U19

2 Poland - Central Youth League

17:00
Jagiellonia U18
VS
Lech Poznan U18
18:00
SMS Łódź U18
VS
Wisla U18

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Markez Balata
VS
Tubas
20:00
Hilal Al-Quds
VS
Al-Bireh
20:00
Taraji Wadi Al-Nes
VS
Thagafi Tulkarm

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Polokwane City
VS
Royal AM
20:30
Sekhukhune United
VS
Richards Bay
20:30
Free State Stars
VS
Pretoria Callies

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

19:40
Emirates
VS
Al Ittihad Kalba
19:45
Bani Yas
VS
Al Urooba
22:45
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Hatta
22:45
Al Dhafra
VS
Al Jazira

122 Kosovo - Superliga

18:00
KF Llapi
VS
Besa Pejë
19:30
Drita
VS
KF Ballkani

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Differdange 03
VS
F91 Dudelange
22:00
Jeunesse d'Esch
VS
UNA Strassen
22:00
Racing
VS
Wiltz
22:00
Rodange
VS
RM Hamm Benfica
22:00
Hostert
VS
UT Pétange
22:00
Mondorf-les-Bains
VS
Fola Esch
22:00
Etzella Ettelbrück
VS
Progrès Niedercorn
22:00
Victoria Rosport
VS
Swift Hesperange

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Grande Riviere Sud Est
VS
Bolton City
19:00
Petite Rivière Noire
VS
ASVP
21:30
Savanne
VS
Cercle de Joachim

64306 Hong Kong - FA Cup

14:00
Tai Chung
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
14:00
Happy Valley
VS
Southern District

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Atletico Granadilla
VS
Real Betis W
22:15
Real Sociedad W
VS
Espanyol W

17 France - Division 1 Women

20:45
Paris SG W
VS
Paris W

11 Germany - Dfb Pokal Women

19:00
RB Leipzig W
VS
Eintracht Frankfurt W
20:00
Göttelborn W
VS
SC Sand W
20:00
Andernach W
VS
Gütersloh W
20:00
Wolfsburg W
VS
Duisburg W
21:00
Köln W
VS
Hoffenheim W

674 Hungary - Nb I Women

19:00
Astra Hungary W
VS
Szent Mihály W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Verona W
VS
Empoli W
18:30
Bari W
VS
Sassuolo W
20:30
โรม่า
VS
Florentia W
20:30
Inter Milano
VS
San Marino Academy

2817 New Zealand - National League Women

07:00
Northern Lights W
VS
Central Football W

119 Georgia - Liga 3

16:00
Kolkheti Khobi
VS
Meshakhte

147 - COSAFA U20 Championship

17:30
Mozambique U20
VS
Zimbabwe U20
20:30
Lesotho U20
VS
South Africa U20
20:30
Botswana U20
VS
Angola U20

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
Rayo Vallecano II W
VS
Olímpico Madrid W
18:00
Victoria FC W
VS
Umia W
18:00
Mos W
VS
Victoria CF W
18:00
Oceja W
VS
Real Oviedo II W
18:00
Monte W
VS
Castro W
18:00
Gijón FF W
VS
Llanera W
18:00
Sant Gabriel W
VS
Pallejà W
18:00
DNS de Belen W
VS
Salamanca W
18:00
Discobolo-La Torre W
VS
Lorca W
18:00
Murcia Féminas W
VS
Ciudad de Murcia W
18:00
SMX Athletic Murcia W
VS
CFF Albacete W
18:15
Sporting Gijón II W
VS
Racing Santander II W
18:30
Terrassa W
VS
Girona W
19:00
San Pío X
VS
Getafe W
19:00
Real Unión Tenerife II W
VS
Tarsa W
19:00
Juventud San Sebastián W
VS
San Antonio Pilar W
21:30
Riudoms W
VS
Balears W
21:30
Pardinyes W
VS
Son Sardina W
22:00
Levante Las Planas W
VS
Igualada W
22:00
Europa W
VS
Huesca W
22:30
Vic Riuprimer W
VS
Collerense II W

32 Spain - Spain Youth League

17:30
Real Zaragoza U19
VS
Ebro U19
18:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Choco U19
18:00
Ural U19
VS
Celta de Vigo U19
18:00
Calasanz U19
VS
Conxo Santiago U19
18:00
Sporting Gijón U19
VS
Atlético Perines U19
18:00
Txantrea U19
VS
Valvanera U19
18:00
Aurrerá Vitoria U19
VS
Arenas Getxo U19
18:00
Patacona U19
VS
Alboraya U19
18:00
Levante U19
VS
Torre Levante U19
18:00
Granada U19
VS
Vázquez Cultural U19
18:00
Castilleja U19
VS
Real Betis U19
18:00
Nervión U19
VS
Sanluqueno U19
18:30
Lugo U19
VS
Val Miñor U19
18:30
Leioa U19
VS
Real Sociedad U19
19:30
Rayo Vallecano U19
VS
Unión Adarve U19
21:00
Las Palmas U19
VS
Unión Viera U19
21:30
Leganés U19
VS
Cultural Leonesa U19
22:00
Badajoz U19
VS
Aravaca U19
22:00
Getafe U19
VS
Burgos CF U19
23:00
Real Madrid U19
VS
Atl. Madrid U19
00:00
Móstoles U19
VS
Santa Marta U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Moschato
VS
Panionios
20:00
Ilioupoli
VS
Fostiras
20:00
Ethnikos Piraeus
VS
Ano Meras
20:00
Aittitos Spata
VS
Pannaxiakos
20:00
Charavgiakos
VS
Proodeftiki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

20:00
Aias Salamina
VS
Keratsini
20:00
Aiolikos
VS
Karavas
20:00
Mikrasiatiki
VS
Asteras Varis
20:00
Akratitos
VS
Pythagoras Karlovasi
20:00
Pyliou
VS
Thyella Diastavroseos
20:00
Panelefsiniakos
VS
Aetos Loutron

5 Brazil - Carioca U20

01:00
Botafogo U20
VS
Vasco U20

5 Brazil - Brasileiro Women

06:00
Corinthians
VS
Kindermann-Avaí

155 Romania - Liga 2

16:00
Mioveni
VS
Şirineaşa
18:30
ASU Poli Timişoara
VS
Rapid Bucuresti

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:30
Niort II
VS
Stade Bordelais

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Agde
VS
Narbonne
20:30
Fabrègues
VS
Castanet
20:30
Toulouse II
VS
Rodez II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Bretigny Foot
VS
Les Mureaux

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Ajaccio II
VS
Mandelieu LN
20:30
Villefranche SJB
VS
Consolat Marseille

98 Australia - Victoria NPL Youth League

08:45
Avondale Heights U20
VS
Oakleigh Cannons U20
08:45
Avondale Heights U20
VS
Oakleigh Cannons U20
11:00
Green Gully U20
VS
St. Albans Saints U20
11:00
Melbourne Knights U20
VS
Port Melbourne U20
11:00
Heidelberg United U20
VS
South Melbourne U20
11:00
Green Gully U20
VS
St. Albans Saints U20
11:00
Melbourne Knights U20
VS
Port Melbourne U20
11:00
Heidelberg United U20
VS
South Melbourne U20
12:00
Altona Magic U20
VS
Hume City U20
12:00
Altona Magic U20
VS
Hume City U20
14:15
Bentleigh Greens U20
VS
Eastern Lions U20
14:15
Bentleigh Greens U20
VS
Eastern Lions U20
14:30
Dandenong City U20
VS
Dandenong Thunder U20
14:30
Dandenong City U20
VS
Dandenong Thunder U20

80 Chile - Segunda División

20:00
Deportes Linares
VS
Deportes Vallenar
03:00
Concepcion
VS
Independiente
04:00
Colchagua
VS
San Antonio Unido

491 Northern Ireland - Premiership Women

21:00
Linfield W
VS
Sion Swifts W

69697 Vietnam - Women's National League

15:50
PP Ha Nam
VS
TKS Viet Nam
18:30
Son La
VS
GT Thai Nguyen

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Lincoln Red Imps
VS
Lions FC
00:30
St Josephs FC
VS
Europa Point