lsm99

ตารางบอล 8 ธ.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

00:55
เซนิต
VS
ดอร์ทมุนด์
00:55
ลาซิโอ
VS
คลับ บรูกก์
03:00
เชลซี
VS
คราสโนดาร์
03:00
แรนส์
VS
เซบีย่า
03:00
บาร์เซโลน่า
VS
ยูเวนตุส
03:00
ดินาโมเคียฟ
VS
เฟเรนซ์วารอส
03:00
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:45
โคเวนทรี ซิตี้
VS
ลูตัน ทาวน์
02:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
02:45
มิลล์วอลล์
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
02:45
สวอนซีซิตี
VS
บอร์มัธ
02:45
วัตฟอร์ด
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:45
สโตกซิตี
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกทู

02:00
สคันธอร์ป
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้

462 England - National League

02:00
Eastleigh
VS
Wrexham
02:00
Hartlepool United
VS
King's Lynn Town
02:00
Sutton United
VS
Chesterfield
02:45
Aldershot Town
VS
Halifax Town
02:45
Altrincham
VS
Woking
02:45
Barnet
VS
Stockport County
02:45
Bromley
VS
Yeovil Town
02:45
Dover Athletic
VS
Solihull Moors
02:45
Notts County
VS
Boreham Wood
02:45
Torquay United
VS
Maidenhead United
02:45
Weymouth
VS
Dagenham & Redbridge

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

02:45
Leamington
VS
Darlington
02:45
Brackley Town
VS
Spennymoor Town
02:45
York City
VS
Kettering Town
02:45
Chester
VS
Hereford
02:45
Chorley
VS
Guiseley
02:45
Blyth Spartans
VS
Boston United

462 England - Fa Trophy

02:00
Marske United
VS
Warrington Town
02:30
Royston Town
VS
Tamworth
02:30
Basford United
VS
Rushall Olympic
02:30
Salisbury
VS
Bracknell Town
02:45
Ashton United
VS
South Shields
02:45
Runcorn Linnets
VS
Morpeth Town
02:45
Nantwich Town
VS
Workington
02:45
St Neots Town
VS
Kings Langley
02:45
Hitchin Town
VS
Mickleover Sports
02:45
Biggleswade Town
VS
Bedford Town
02:45
AFC Rushden & Diamonds
VS
Peterborough Sports
02:45
Welwyn Garden City
VS
Hednesford Town
02:45
Aveley
VS
Hastings United
02:45
Lowestoft Town
VS
Cheshunt
02:45
AFC Hornchurch
VS
Wingate & Finchley
02:45
Leatherhead
VS
Felixstowe & Walton United
02:45
North Leigh
VS
Frome Town
02:45
Weston-super-Mare
VS
Chesham United
02:45
Margate
VS
Burgess Hill Town
02:45
Corinthian-Casuals
VS
Walton Casuals
02:45
Thame
VS
Bognor Regis Town
02:45
Poole Town
VS
Willand Rovers
02:45
Coleshill Town
VS
Matlock Town
02:45
Marlow
VS
Nuneaton Town
02:45
Uxbridge
VS
Cray Wanderers
02:45
Buxton
VS
City of Liverpool
02:45
Carshalton Athletic
VS
Barking
02:45
Haringey Borough
VS
Bishop's Stortford

462 อีเอฟเอล โทรฟี

00:30
ฮัลล์ซิตี
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
01:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
Arsenal U21
01:00
Oldham Athletic
VS
ซันเดอร์แลนด์
02:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
Manchester United U21
02:00
Cheltenham Town
VS
พอร์ตสมัท
02:00
Exeter City
VS
Northampton Town
02:00
Leyton Orient
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
02:00
Port Vale
VS
Wolves U21
02:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Leicester U21
02:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
ลินคอล์น ซิตี้
02:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
West Ham United U21
02:45
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
จิลลิ่งแฮม
02:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
แบล็กพูล
02:45
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Manchester City U21
02:45
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
Norwich City U21
02:45
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

462 England - Professional Development League

21:00
Barnsley U23
VS
Crewe U23

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:45
AFC Dunstable
VS
Yaxley FC

462 England - Non League Div One: Northern North

02:45
Clitheroe
VS
Kendal Town
02:45
Colne
VS
Mossley
02:45
Prescot Cables
VS
Pontefract Collieries
02:45
Trafford
VS
Brighouse Town

462 England - Non League Div One: Northern South

02:45
Chasetown
VS
Glossop North End
02:45
Loughborough Dynamo
VS
Leek Town
02:45
Newcastle Town
VS
Worksop Town
02:45
Sheffield
VS
Spalding United
02:45
Stocksbridge Park Steels
VS
Ilkeston Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

02:30
Basingstoke Town
VS
Willand Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

02:45
Nantwich Town
VS
Hyde United
02:45
Lancaster City
VS
Witton Albion
02:45
United of Manchester
VS
Atherton Collieries
02:45
Radcliffe Borough
VS
Lancaster City
02:45
Stafford Rangers
VS
Stalybridge Celtic
02:45
Whitby Town
VS
Scarborough Athletic

462 England - Non League Premier: Southern Central

02:30
Alvechurch
VS
Barwell
02:30
Needham Market
VS
Hitchin Town
02:45
AFC Rushden & Diamonds
VS
Leiston
02:45
Banbury United
VS
Nuneaton Town
02:45
Biggleswade Town
VS
Royston Town
02:45
Coalville Town
VS
Hednesford Town
02:45
Kings Langley
VS
Peterborough Sports
02:45
Lowestoft Town
VS
St Ives Town
02:45
Rushall Olympic
VS
Redditch United
02:45
Tamworth
VS
Bromsgrove Sporting

11 Germany - 3. Liga

01:00
Meppen
VS
Waldhof Mannheim

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

01:30
Eintracht Trier
VS
Mülheim-Kärlich

919 Armenia - Premier League

17:00
Lori
VS
Shirak

556 Belgium - Pro League

23:00
OH Leuven
VS
Royal Excel Mouscron

245 Czech Republic - Fortuna Liga

23:00
Jablonec
VS
Bohemians 1905

320 Denmark - Landspokal Cup

23:00
B 93
VS
AaB

802 Israel - Ligat ha'Al

22:00
Bnei Sakhnin
VS
Maccabi Haifa

802 Israel - Liga Leumit

22:00
Hapoel Ra'anana
VS
Kafr Qasim

251 Italy - Serie B

21:00
Cremonese
VS
เบรสชา
23:00
Pisa
VS
Ascoli

2756 Malta - Premier League

20:00
Sirens
VS
Santa Lucia
20:00
Sliema Wanderers
VS
Hamrun Spartans
00:15
Gzira United
VS
Hibernians
00:15
Zejtun Corinthians
VS
Lija Athletic

2345 Moldova - National Division

21:00
Zimbru
VS
Codru Lozova

491 Northern Ireland - Premiership

02:45
Dungannon Swifts
VS
Portadown

20 Portugal - Segunda Liga

03:30
Casa Pia
VS
Mafra

62 Switzerland - Challenge League

01:00
Chiasso
VS
Aarau
02:00
Wil
VS
Winterthur

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Bandırmaspor
VS
Bursaspor
20:00
İstanbulspor
VS
Balıkesirspor
20:00
Eskişehirspor
VS
Tuzlaspor
23:00
Samsunspor
VS
Menemen Belediyespor
06:00
Akhisar Belediyespor
VS
Adanaspor

515 Wales - Premier League

02:45
Cefn Druids
VS
Caernarfon Town
02:45
Newtown
VS
Penybont

5 Brazil - Serie B

02:00
Juventude
VS
Oeste
02:30
Guarani
VS
Operário PR
05:15
América Mineiro
VS
Sampaio Corrêa
05:15
Botafogo SP
VS
Ponte Preta

80 Chile - Primera Division

20:30
Cobresal
VS
Univ. Concepción
02:45
Deportes Iquique
VS
Unión Española
04:30
Colo-Colo
VS
La Serena

353 Colombia - Torneo Betplay

08:00
Atlético Huila
VS
Unión Magdalena

459 Ecuador - Liga Pro

01:15
Mushuc Runa
VS
Orense
03:30
Deportivo Cuenca
VS
Macará
05:45
Técnico Universitario
VS
Universidad Católica

338 Peru - Segunda Division

07:15
Unión Comercio
VS
Alianza Atlético

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

09:30
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

614 Algeria - Ligue 1

21:00
USM Bel Abbès
VS
MC Alger

607 Burkina Faso - Premier League

06:00
Salitas
VS
Rahimo

1560 Congo - Super Ligue

19:30
RCK
VS
Don Bosco
21:30
Sanga Balende
VS
Saint Eloi Lupopo

1424 Morocco - Botola Pro

21:30
RSB Berkane
VS
Maghreb Fès
23:30
FAR Rabat
VS
Moghreb Tétouan
01:30
Chabab Mohammédia
VS
CR Khemis Zemamra

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Stade Marocain
VS
Chabab Ben Guerir
21:00
Wydad Fès
VS
Khouribga
21:00
Tihad Casablanca
VS
Chabab Atlas Khénifra

2568 Zambia - Super League

06:00
Kabwe Warriors
VS
Forest Rangers

21462 Kuwait - Premier League

20:00
Al Fahaheel
VS
Burgan
22:30
Al Shabab
VS
Yarmouk
22:30
Al Qadsia
VS
Al Nasar

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Shabab Al Ghazieh
VS
Safa
19:15
Al Ansar
VS
Salam Zgharta
19:15
Tripoli
VS
Al Akhaa Al Ahli
19:15
Al Nejmeh
VS
Tadamon Sour
21:05
Al Ahed
VS
Shabab Al Sahel

74505 Qatar - Premier League

21:30
Al Duhail
VS
Al Sailiya
23:45
Al Arabi
VS
Al Rayyan
23:45
Al Wakrah
VS
Al Sadd

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:05
Al-Kawkab
VS
Al Jeel
19:05
Al Draih
VS
Al Jabalain
19:15
Al Hazm
VS
Al Adalh

190321 Bahrain - Premier League

22:00
Budaiya
VS
East Riffa

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Bengaluru
VS
NorthEast United

462 England - Vanarama National League South

02:45
Dulwich Hamlet
VS
Eastbourne Borough
02:45
Oxford City
VS
St Albans City
02:45
Tonbridge Angels
VS
Chippenham Town
02:45
Concord Rangers
VS
Bath City
02:45
Braintree Town
VS
Welling United

44 Argentina - Primera C

03:10
Deportivo Merlo
VS
Argentino Merlo
03:10
Real Pilar
VS
Dock Sud

44 Argentina - Primera D Metropolitana

03:10
Juventud Unida G.
VS
Deportivo Muñiz
03:10
Argentino Rosario
VS
Puerto Nuevo
03:10
ลูกาโน
VS
Defensores de Cambaceres
03:10
Atlas
VS
Sportivo Barracas
03:10
Claypole
VS
Liniers

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:00
Wilstermann
VS
Aurora
02:00
Guabirá
VS
Municipal Vinto

674 Hungary - NB 3: Nyugati

19:00
Tatabánya
VS
Menfocsanak

32 Spain - Segunda B - Group 3

23:30
L'Hospitalet
VS
Olot

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Deportivo La Coruña II
VS
Agrupación Estudiantil
18:00
Polvorín
VS
Silva
22:00
Villalbés
VS
Somozas
22:15
Pontellas
VS
Arenteiro
22:30
As Pontes
VS
Viveiro
22:30
Arzúa
VS
Paiosaco
22:30
Rápido Bouzas
VS
Ribadumia
22:30
Alondras
VS
Atios
23:00
Bergantiños
VS
Fisterra
23:00
Barco
VS
Ourense CF
23:00
UD Ourense
VS
Choco
23:00
Arosa
VS
Estradense

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Llanes
VS
San Martin
21:45
Mosconia
VS
Real Avilés
21:45
Siero
VS
Colunga
21:45
Valdesoto
VS
Condal
22:00
Gijon Industrial
VS
Lenense
22:00
Tuilla
VS
Urraca
22:45
L'Entregu
VS
Real Titánico
23:00
Llanera
VS
Vallobín
23:00
Caudal
VS
Praviano

32 Spain - Tercera - Group 3

17:30
Revilla
VS
Racing Santander II
17:45
Castro
VS
Torina
18:00
Cultural Guarnizo
VS
Solares
21:30
Cayon
VS
Samano
21:45
Barreda
VS
Selaya
23:00
Atlético Albericia
VS
Ribamontan al Mar
23:00
Bezana
VS
Textil Escudo
23:00
Tropezón
VS
Escobedo
23:00
Vimenor
VS
Gimnástica Torrelavega
23:30
Rinconeda Polanco
VS
Siete Villas

32 Spain - Tercera - Group 4

00:30
Real Sociedad III
VS
Somorrostro

32 Spain - Tercera - Group 6

22:30
Silla
VS
Paterna

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Becerril Campos
VS
Bembibre
22:00
La Virgen del Camino
VS
Peñaranda
22:00
La Granja
VS
Arandina
22:00
Cultural Cebrereña
VS
Numancia II
22:30
Almazán
VS
Real Burgos

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Melilla CD
VS
Union Estepona
23:00
Huétor Tájar
VS
Mancha Real
23:30
Atlético Porcuna
VS
Polideportivo Almería

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Pozoblanco
VS
Castilleja
18:00
Gerena
VS
Utrera
22:00
Rota
VS
Lebrijana
00:00
Cabecense
VS
Antoniano

32 Spain - Tercera - Group 13

22:15
Minerva
VS
Plus Ultra

32 Spain - Tercera - Group 14

17:30
Extremadura UD II
VS
Aceuchal
18:00
UP Plasencia
VS
Chinato
18:00
Miajadas
VS
Olivenza
18:00
Llerenense
VS
Arroyo
18:00
Fuente Cantos
VS
Trujillo
18:00
Diocesano
VS
Azuaga
18:00
Cacereño
VS
Jerez
18:15
Campanario
VS
Lobón
22:30
Valdivia
VS
Calamonte
23:00
Moralo
VS
Montijo

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Cortes
VS
Bidezarra
22:00
Beti Kozkor
VS
Valle Egüés
22:00
Txantrea
VS
Huarte
22:00
River Ega
VS
San Juan
22:00
Peña Sport
VS
Ardoi
22:00
Murchante
VS
Baztan
22:00
Lourdes
VS
Cirbonero
22:30
Beti Onak
VS
Subiza
22:30
Peña Azagresa
VS
Cantolagua
23:30
Corellano
VS
Burladés

32 Spain - Tercera - Group 16

17:30
Calahorra II
VS
Logroñés II

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
CDJ Tamarite
VS
Cariñena
18:00
Fraga
VS
Illueca
18:00
Belchite 97
VS
Binéfar
18:00
Barbastro
VS
Villanueva CF
18:00
Borja
VS
Sariñena
18:00
Sabiñánigo
VS
Calamocha
18:30
Real Zaragoza II
VS
Valdefierro
22:00
Atletico Monzon
VS
Teruel
22:00
Almudévar
VS
Épila
22:00
Brea
VS
Cuarte Industrial
22:30
Utebo
VS
Robres

32 Spain - Tercera - Group 18

17:30
Illescas
VS
Madridejos
18:00
Manzanares
VS
Quintanar del Rey
18:00
Huracán Balazote
VS
Albacete II
18:00
La Solana
VS
Atletico Ibanes
18:00
Ciudad Real
VS
Almagro Spain
18:00
La Roda
VS
Almansa
18:00
Guadalajara
VS
Azuqueca
22:00
Villacanas
VS
Tarancón
22:30
Marchamalo
VS
Conquense
23:00
Toledo
VS
Pedroñeras

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Afjet Afyonspor
VS
24 Erzincanspor

5 Brazil - Capixaba

05:00
Rio Branco ES
VS
Vitória ES

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Icasa
VS
Crato

5 Brazil - Roraimense

05:30
GAS
VS
Baré

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Cape Town Spurs
VS
Jomo Cosmos

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
Tigres UANL W
VS
Querétaro W
10:00
Monterrey W
VS
América W

147 - COSAFA U20 Championship

17:30
Swaziland U20
VS
Botswana U20
20:30
South Africa U20
VS
Mozambique U20
20:30
Zimbabwe U20
VS
Lesotho U20

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Estoril U23
VS
Cova da Piedade U23

32 Spain - Segunda Division Women

17:30
Mulier W
VS
UD Logroñés W
18:00
Berriozar W
VS
Logroño II W
18:00
Atlético Revellín W
VS
Castejón W
18:00
Samper W
VS
Getafe W
18:45
Málaga II W
VS
Cádiz W
22:00
Samper W
VS
Zamora Amigos Duero W
22:30
Pradejón W
VS
Itaroa Huarte W
23:00
Deportivo La Coruña II W
VS
Valladares W
23:00
Arratia W
VS
Bizkerre W
23:00
Atlético Madrid III W
VS
San Pío X

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Racing Ferrol U19
VS
Celta de Vigo U19
18:00
Tudelano U19
VS
Numancia U19
21:45
San Francisco U19
VS
Europa U19
22:00
Osasuna U19
VS
Oyonesa U19
22:00
Cádiz U19
VS
Recreativo Huelva U19
23:00
Mutilvera U19
VS
Valvanera U19
00:00
Cornellà U19
VS
Damm U19

155 Romania - Liga 2

21:45
Universitatea Cluj
VS
Dunărea Călăraşi

97374 Jordan - 1st Division

19:00
Sama Al Sarhan
VS
Moghayer Al Sarhan
19:00
Kfarsoum
VS
That Ras

98 Australia - Victoria NPL Youth League

08:45
Avondale Heights U20
VS
Green Gully U20
08:45
Avondale Heights U20
VS
Green Gully U20
09:00
Eastern Lions U20
VS
Port Melbourne U20
09:00
Eastern Lions U20
VS
Port Melbourne U20
11:00
Melbourne Knights U20
VS
St. Albans Saints U20
11:00
Melbourne Knights U20
VS
St. Albans Saints U20
12:00
Altona Magic U20
VS
Heidelberg United U20
12:00
Altona Magic U20
VS
Heidelberg United U20
14:15
Bentleigh Greens U20
VS
Dandenong Thunder U20
14:15
Bentleigh Greens U20
VS
Dandenong Thunder U20
14:30
Dandenong City U20
VS
Hume City U20
14:30
Dandenong City U20
VS
Hume City U20
15:30
South Melbourne U20
VS
Oakleigh Cannons U20
15:30
South Melbourne U20
VS
Oakleigh Cannons U20

80 Chile - Segunda División

20:00
Iberia
VS
Fernández Vial