ufabet

ตารางบอล 9 ธ.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

00:55
อาแจกซ์
VS
อตาลันต้า
00:55
Midtjylland
VS
ลิเวอร์พูล
00:55
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
อิสตันบูล บีบี
03:00
บาเยิร์น มิวนิค
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
03:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
แอตเลติโก มาดริด
03:00
เรอัล มาดริด
VS
มึนเช่นกลัดบัค
03:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
ชัคตาร์
03:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
โอลิมเปียกอส
VS
ปอร์โต้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
มิดเดิลส์เบรอ
02:45
บาร์นสลีย์
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:45
เบรนท์ฟอร์ด
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
02:45
บริสตอลซิตี
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:45
นอริชซิตี
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
02:45
เรดิง
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี

479 เจลีก

17:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
โออิตะ ตรินิต้า

479 เจลีก 2

11:00
เอฮิเมะ
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

462 England - Fa Trophy

02:45
Enfield Town
VS
Maldon & Tiptree

462 England - Wsl 1 Women

02:30
Bristol City W
VS
Aston Villa W

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:30
Kidlington
VS
Corby Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

02:30
Slimbridge
VS
Moneyfields

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
Heider SV
VS
Holstein Kiel II
20:00
Borussia Hildesheim
VS
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
HSC Hannover
VS
Atlas Delmenhorst
01:00
Phönix Lübeck
VS
St. Pauli II
01:00
Drochtersen / Assel
VS
Hamburger SV II
01:00
Eintracht Norderstedt
VS
LSK Hansa
01:00
Wolfsburg II
VS
Havelse
01:00
Jeddeloh
VS
Hannover 96 II
01:00
Oberneuland
VS
Werder Bremen II
01:30
Teutonia Hamburg
VS
Altona 93

11 Germany - Regionalliga: West

01:30
Rot-Weiss Essen
VS
SV 1919 Straelen

11 โอเบอร์ลีกา

01:30
Teutonia St.Tönis
VS
Monheim

2454 Albania - Superliga

19:45
Bylis Ballsh
VS
Kukësi
19:45
Kastrioti Krujë
VS
Vllaznia Shkodër
19:45
Laçi
VS
Tirana
19:45
Apolonia Fier
VS
Skënderbeu Korçë
22:45
Partizani Tirana
VS
Teuta Durrës

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

16:00
Zaqatala
VS
Qaradağ Lökbatan
17:00
Neftchi II
VS
Kapaz
17:00
Sabah II
VS
Turan
17:00
Qarabağ II
VS
Keşlə II
19:00
MOIK
VS
Sumqayıt II

224 Bulgaria - Parva Liga

22:30
Beroe
VS
Levski Sofia

266 Croatia - 2. HNL

19:00
Bijelo Brdo
VS
Dugopolje
19:00
Croatia Zmijavci
VS
Dubrava Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

22:00
AEK Larnaca
VS
Paphos

320 Denmark - First Division

01:30
Vendsyssel
VS
Esbjerg

320 Denmark - Landspokal Cup

22:30
Nykøbing
VS
OB

125 Greece - Super League

22:15
Asteras Tripolis
VS
Volos NFC

802 Israel - Ligat ha'Al

01:00
Hapoel Haifa
VS
Hapoel Tel Aviv

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Makedonija
VS
Pelister
19:00
Skendija 79
VS
Belasica
19:00
Shkupi
VS
Vardar
19:00
Rabotnicki
VS
Renova
19:00
Sileks
VS
Struga
19:00
Akademija Pandev
VS
Borec

2756 Malta - Premier League

23:00
Birkirkara
VS
Balzan
02:00
Senglea Athletic
VS
Gudja United
03:15
Mosta
VS
Valletta

2756 Malta - First Division

23:00
St. George's
VS
Vittoriosa Stars
03:15
Swieqi
VS
Marsaxlokk
03:15
St. Andrews
VS
Pembroke Athleta

2345 Moldova - National Division

18:00
Floreşti
VS
Speranţa Nisporeni
21:00
Milsami
VS
Sheriff

998 Montenegro - First League

19:00
Rudar
VS
Mladost Ljeskopolje
19:00
Jezero
VS
Iskra
19:30
Sutjeska
VS
Mladost
19:30
Dečić
VS
Petrovac
20:00
Zeta
VS
Budućnost

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

00:00
Kristiansund
VS
Odd
00:00
Haugesund
VS
Bodø / Glimt
00:00
Sarpsborg 08
VS
Sandefjord
00:00
Aalesund
VS
Strømsgodset
02:00
Start
VS
Brann

2 Poland - 1. Liga

18:00
Resovia Rzeszów
VS
Radomiak Radom
19:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Jastrzębie
22:00
Nieciecza
VS
Odra Opole

20 Portugal - Taça De Portugal

22:00
Estoril
VS
Lusitano GC Evora
01:00
Vilafranquense
VS
Sanjoanense

227 Russia - Youth League

15:00
Ural U19
VS
Rubin Kazan U19
17:00
Arsenal Tula U19
VS
Rotor Volgograd U20
17:00
Tambov U19
VS
Dinamo Moskva U19
17:00
Lokomotiv Moskva U19
VS
Akademiya Konoplev U20
17:00
UOR №5 U20
VS
Khimki U20
18:00
Rostov U19
VS
Spartak Moskva U19
18:00
Sochi U19
VS
Chertanovo U20
18:00
CSKA Moscow U19
VS
Strogino U20
18:00
Zenit U19
VS
Ufa U19
19:00
Krasnodar U19
VS
Akhmat Grozny U19

401 Slovakia - 2. Liga

18:30
Žilina II
VS
Poprad

1638 Slovenia - 1. SNL

17:30
Tabor Sežana
VS
Celje
19:30
Bravo
VS
Domžale

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

01:00
อัลเมรีอา
VS
เรอัลซาราโกซา
01:00
Sabadell
VS
อัลกอร์กอน

62 Switzerland - Super League

00:15
บาเซิ่ล
VS
Sion
00:15
Vaduz
VS
Servette
00:15
Zürich
VS
St. Gallen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

22:30
Göztepe
VS
Alanyaspor
23:30
Hatayspor
VS
BB Erzurumspor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Keçiörengücü
VS
Giresunspor
20:00
Adana Demirspor
VS
Altınordu
23:00
Altay
VS
Osmanlıspor

515 Wales - Premier League

02:45
Aberystwyth Town
VS
Bala Town

5 Brazil - Serie B

07:30
Avaí
VS
Chapecoense
07:30
CRB
VS
Cruzeiro
07:30
Confiança
VS
CSA
07:30
Cuiabá
VS
Vitória
05:15
Paraná
VS
Figueirense

80 Chile - Primera Division

07:00
O'Higgins
VS
Huachipato
20:30
Palestino
VS
Unión La Calera
04:30
Audax Italiano
VS
Universidad Chile

1739 Costa Rica - Primera Division

00:00
Grecia
VS
Sporting San José

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Delfin
VS
Olmedo
00:30
El Nacional
VS
Aucas
03:00
LDU Quito
VS
LDU Portoviejo
05:30
Independiente del Valle
VS
Emelec

53128 Guatemala - Primera Division

01:00
Mictlán
VS
Solola
04:00
Aurora
VS
Puerto San Jose

338 Peru - Primera Division

03:30
Sporting Cristal
VS
Ayacucho

158 Uruguay - Segunda Division

03:00
Juventud
VS
Sud América
05:15
Rampla Juniors
VS
Racing

146 South Africa - Premier League

00:30
Kaizer Chiefs
VS
Black Leopards
00:30
SuperSport United
VS
Bloemfontein Celtic

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Renaissance
VS
TP Mazembe
21:30
Simba
VS
Lubumbashi Sport

1179 Kenya - Premier League

19:00
Zoo Kericho
VS
Mathare United

1424 Morocco - Botola Pro

21:30
Difaâ El Jadida
VS
Wydad Casablanca
23:30
Youssoufia Berrechid
VS
Hassania Agadir
01:30
Ittihad Tanger
VS
Olympic Safi

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Widad Témara
VS
UTS Rabat
21:00
Ittihad Khemisset
VS
Riadi Salmi
21:00
Kawkab Marrakech
VS
AS Salé

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Namungo
VS
Biashara United
23:00
Simba
VS
Polisi Tanzania

2568 Zambia - Super League

18:00
Zanaco
VS
NAPSA Stars
20:00
Red Arrows
VS
ZESCO United
20:00
Green Buffaloes
VS
Buildcon
20:00
Green Eagles
VS
Nkwazi
20:00
Indeni
VS
Nkana
20:00
Kitwe United
VS
Young Green Eagles
20:00
Power Dynamos
VS
Lumwana Radiants
20:00
Prison Leopards
VS
Lusaka Dynamos

2931 Andorra - Primera División

02:30
Atlètic Club d'Escaldes
VS
UE Santa Coloma

45412 Lebanon - Premier League

21:05
Shabab El Bourj
VS
Bourj

74505 Qatar - Premier League

21:30
Umm Salal
VS
Al Kharitiyath
23:45
Al Ahli
VS
Al Gharafa
23:45
Qatar SC
VS
Al Khor

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:10
Al Feiha
VS
Najran
19:15
Arar
VS
Al Nahdha
19:15
Al Bukayriyah
VS
Al Najoom
19:20
Al Ta'ee
VS
Al Sahel
21:25
Al-Thuqbah
VS
Jeddah
21:25
Al Khaleej
VS
Ohod
21:30
Hajer
VS
Al Shoalah

190321 Bahrain - Premier League

22:00
Busaiteen
VS
Manama
22:00
Al-Hidd
VS
Al-Najma

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Mumbai City
VS
Chennaiyin

462 England - Vanarama National League South

02:45
Havant & Waterlooville
VS
Slough Town

44 Argentina - Primera C

03:10
General Lamadrid
VS
Cañuelas

44 Argentina - Primera D Metropolitana

03:10
Central Ballester
VS
Yupanqui

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:00
Nacional Potosí
VS
Bolívar
02:00
Royal Pari
VS
San José
02:00
Santa Cruz
VS
Real Potosí
04:15
The Strongest
VS
Always Ready

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Vélez Sarsfield
VS
Universidad Católica
05:15
Bahia
VS
Defensa y Justicia

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Libertad
VS
Palmeiras
05:15
Grêmio
VS
Santos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

19:00
Veszprém
VS
Érdi VSE

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Piacenza
VS
Novara

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Fano
VS
Legnago Salus
21:00
Fermana
VS
Arezzo

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Avellino
VS
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Bra
VS
Vado
20:30
Casale
VS
Città di Varese
20:30
Fossano
VS
Sestri Levante
20:30
Chieri
VS
Gozzano
21:30
Lavagnese
VS
Saluzzo

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Trento Calcio 1921
VS
Union Feltre

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Garbarnia Kraków
VS
Znicz Pruszków

20 Portugal - 2. Division: Group C

03:00
Câmara de Lobos
VS
União Madeira

20 Portugal - 2. Division: Group G

21:00
Ideal
VS
Sporting CP II

32 Spain - Segunda B - Group 4

23:00
San Fernando CD
VS
Recreativo Huelva

32 Spain - Tercera - Group 4

02:00
Balmaseda
VS
Sestao River

32 Spain - Tercera - Group 7

02:00
Alcobendas Sport
VS
Villanueva del Pardillo

32 Spain - Tercera - Group 9

01:30
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Huétor Vega

32 Spain - Tercera - Group 10

01:00
Conil
VS
Xerez Deportivo

32 Spain - Tercera - Group 12

23:00
Ibarra
VS
Tenisca

32 Spain - Tercera - Group 13

02:15
CAP Ciudad de Murcia
VS
Cartagena II
02:15
El Palmar
VS
Águilas CF
02:30
Muleño
VS
Racing Murcia

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
İnegölspor
VS
Kahramanmaraşspor
17:00
Çorum Belediyespor
VS
Şanlıurfaspor
17:00
Ergene Velimeşespor
VS
Sancaktepe Belediye
17:00
Sarıyer
VS
Hacettepe
17:00
Kocaelispor
VS
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Gümüşhanespor
VS
Zonguldak Kömürspor
17:00
Niğde Belediyespor
VS
Amed SK
17:00
Manisa BBSK
VS
Utaş Uşakspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Turgutluspor
VS
Kırklarelispor
17:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Karabükspor
VS
Van BB
17:00
Elazığspor
VS
Karacabey Birlikspor
17:00
Bayburt İÖİ
VS
Sakaryaspor
17:00
Serik Belediyespor
VS
Pazarspor
17:00
Bugsaşspor
VS
Kırşehir Belediyespor
17:00
Sivas Belediyespor
VS
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Pendikspor
VS
Bodrumspor

5 Brazil - Capixaba

02:00
Real Noroeste
VS
Rio Branco-VN

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Nova Iguaçu
VS
Duque de Caxias
01:00
CFRJ / Marica
VS
Sampaio Corrêa RJ

5 Brazil - Matogrossense

02:00
União Rondonópolis
VS
Dom Bosco

5 Brazil - Roraimense

07:30
Rio Negro RR
VS
Atlético Roraima

5 Brazil - Sul Matogrossense

03:00
Águia Negra
VS
Chapadão

44 Argentina - Torneo Federal A

03:10
CDJU Gualeguaychu
VS
Unión Sunchales
03:10
Douglas Haig
VS
Sportivo Las Parejas
03:10
Def. de Pronunciamiento
VS
Sarmiento Resistencia
03:30
Sansinena
VS
Villa Mitre
03:40
Sol de Mayo
VS
Deportivo Camioneros
04:00
Sportivo Peñarol
VS
Sportivo Desamparados
04:00
Cipolletti
VS
Circulo Deportivo
04:00
Huracán Las Heras
VS
Deportivo Maipú
04:30
Sportivo Belgrano
VS
Defensores Belgrano VR
05:10
Juventud Unida Univ.
VS
Deportivo Madryn
05:30
Central Norte
VS
Chaco For Ever

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

04:00
FICA
VS
América des Cayes

2454 Albania - 1st Division

19:30
Besëlidhja Lezhë
VS
Erzeni Shijak
19:30
Burreli
VS
Korabi Peshkopi
19:30
Vora
VS
Oriku
19:30
Lushnja
VS
Pogradeci
19:30
Tomori Berat
VS
Turbina Cërrik
20:00
Egnatia Rrogozhinë
VS
Luftëtari Gjirokastër

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Botafogo U20
VS
Sport Recife U20

41 Europe - Champions League Women

17:00
Lanchkhuti
VS
Rosengard W
18:00
Zhilstroy-2 2 W
VS
BIIK Kazygurt
18:00
Minsk FK W
VS
LSK Kvinner W
21:00
Sparta Prague W
VS
Glasgow City W
21:00
Juventus W
VS
Lyon W
21:00
Subotica W
VS
Wolfsburg W
22:00
Goteborg FC W
VS
Manchester City W
22:00
SL Benfica
VS
Chelsea W
22:00
Pomurje
VS
Fortuna Hjorring W
22:30
พีเอสวี
VS
Barcelona W
23:00
St. Polten W
VS
Zurich W
00:00
Servette Chênois W
VS
Atletico Madrid W

344167 N/C America - Concacaf League

10:00
Marathón
VS
Forge

122 Kosovo - Superliga

19:00
Gjilani
VS
Prishtina
19:00
Drenica
VS
Drita
19:00
KF Feronikeli
VS
Besa Pejë

99474 World - Caf Super Cup

06:00
Al Ahly
VS
RSB Berkane

3126 Luxembourg - National Division

02:00
Progrès Niedercorn
VS
Swift Hesperange

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

01:45
Bahia U20
VS
Palmeiras U20

32 Spain - Primera Division Women

20:00
Levante W
VS
เรอัล มาดริด
21:45
Huelva W
VS
Madrid CFF
22:00
Sevilla W
VS
Eibar W
23:00
Real Sociedad W
VS
Rayo Vallecano W

119 Georgia - Liga 3

15:00
Kolkheti Khobi
VS
Spaeri

147 - COSAFA U20 Championship

20:30
Zambia U20
VS
Malawi U20
20:30
Namibia U20
VS
Comoros U20

462 England - League Cup Women

21:00
Birmingham W
VS
Leicester W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Cliftonville U20
VS
Linfield U20
02:45
Glentoran U20
VS
Crusaders U20
02:45
Portadown U20
VS
Ballymena United U20

32 Spain - Spain Youth League

22:00
Córdoba U19
VS
Calavera U19

97374 Jordan - 1st Division

19:00
Al Arabi
VS
Al Yarmouk
19:00
Al Tora
VS
Ittihad Al Ramtha
19:00
Blama
VS
Al Karmal

98 Australia - Victoria NPL Youth League

08:30
St. Albans Saints U20
VS
Bentleigh Greens U20
08:30
St. Albans Saints U20
VS
Bentleigh Greens U20
08:45
Avondale Heights U20
VS
Dandenong City U20
08:45
Avondale Heights U20
VS
Dandenong City U20
10:00
South Melbourne U20
VS
Port Melbourne U20
10:00
South Melbourne U20
VS
Port Melbourne U20
11:00
Heidelberg United U20
VS
Green Gully U20
11:00
Heidelberg United U20
VS
Green Gully U20
12:00
Altona Magic U20
VS
Oakleigh Cannons U20
12:00
Altona Magic U20
VS
Oakleigh Cannons U20
13:00
Dandenong Thunder U20
VS
Eastern Lions U20
13:00
Dandenong Thunder U20
VS
Eastern Lions U20
15:45
Hume City U20
VS
Melbourne Knights U20
15:45
Hume City U20
VS
Melbourne Knights U20

80 Chile - Segunda División

04:00
Deportes Linares
VS
General Velásquez

491 Northern Ireland - Premiership Women

02:30
Linfield W
VS
Derry City W
02:30
Sion Swifts W
VS
Cliftonville W
02:30
Crusaders Strikers W
VS
Glentoran BU W

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
TKS Viet Nam
VS
Ha Noi II
18:30
Son La
VS
Ha Noi

3374 Gibraltar - Premier Division

02:00
Boca Gibraltar
VS
Europa FC

49477 ไทยลีก 3

15:45
Bangkok
VS
Siam
15:45
Grakcu Sai Mai United
VS
Prime Bangkok
15:45
Inter Bangkok
VS
Muangnont
15:45
ม.ธนบุรี
VS
North Bangkok University
16:00
Chamchuri United
VS
Army
16:00
Welfare Royal Air Force
VS
ม.เกษมบัณฑิต
18:00
Nonthaburi
VS
Samut Prakan