ufabet

ตารางบอล 12 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
แอสตันวิลลา
22:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
00:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
03:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
เชลซี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
สวอนซีซิตี
22:00
บอร์มัธ
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
วัตฟอร์ด
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
นอริชซิตี
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
สโตกซิตี
22:00
ลูตัน ทาวน์
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
มิลล์วอลล์
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
เรดิง
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
บริสตอลซิตี
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
บาร์นสลีย์
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
โคเวนทรี ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
แบล็กพูล
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
Northampton Town
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
จิลลิ่งแฮม
22:00
ฮัลล์ซิตี
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
พอร์ตสมัท
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
ซันเดอร์แลนด์
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
โรชเดล
22:00
Swindon Town
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
วีแกนแอทเลติก
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Stevenage
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
Barrow
22:00
Exeter City
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Mansfield Town
22:00
Leyton Orient
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
มอร์แคมป์
VS
Harrogate Town
22:00
Oldham Athletic
VS
Bradford City
22:00
Port Vale
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Cheltenham Town
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
สคันธอร์ป
22:00
Walsall
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
โกรนิงเงิน
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
00:45
เอ็มเมน
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
02:00
อาแจกซ์
VS
พีอีซี ซโวลล์

38 เอร์สเตอดีวีซี

20:00
FC Dordrecht
VS
NEC
22:30
SC Cambuur
VS
Jong AZ
03:00
FC Eindhoven
VS
MVV Maastricht

11 บุนเดิสลีกา

21:30
ดอร์ทมุนด์
VS
สตุทท์การ์ดต
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
มึนเช่นกลัดบัค
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
ไฟร์บวร์ก
VS
Arminia Bielefeld
21:30
ไมนซ์
VS
โคโลญจน์
00:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
VS
บาเยิร์น มิวนิค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
โมนาโก
03:00
Lens
VS
มงต์เปลลิเย่ร์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
Crotone
VS
Spezia
00:00
โตริโน่
VS
อูดิเนเซ่
02:45
ลาซิโอ
VS
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

20:00
บาเลนเซีย
VS
แอธเลติก บิลเบา
22:15
เกตาเฟ่
VS
เซบีย่า
00:30
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
03:00
เรอัล มาดริด
VS
แอตเลติโก มาดริด

479 เจลีก

12:00
เอฟซี โตเกียว
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
คาชิว่า เรย์โซล
12:00
สากัน โตสู
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
14:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
15:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
โชนัน เบลล์มาเร่

49477 ไทยลีก

18:00
Samut Prakan City
VS
ชลบุรี เอฟซี
18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:30
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
สมุทรสาคร เอฟซี
VS
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี

462 England - National League

22:00
Boreham Wood
VS
Aldershot Town
22:00
Chesterfield
VS
Barnet
22:00
Dagenham & Redbridge
VS
Altrincham
22:00
Halifax Town
VS
Eastleigh
22:00
King's Lynn Town
VS
Torquay United
22:00
Stockport County
VS
Sutton United
22:00
Wealdstone
VS
Weymouth
22:00
Woking
VS
Hartlepool United
22:00
Yeovil Town
VS
Notts County
00:20
Solihull Moors
VS
Bromley

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Alfreton Town
VS
Chorley
22:00
Boston United
VS
Chester
22:00
Brackley Town
VS
Blyth Spartans
22:00
Bradford Park Avenue
VS
Leamington
22:00
Curzon Ashton
VS
Gloucester City
22:00
Gateshead
VS
Kidderminster Harriers
22:00
Guiseley
VS
Southport
22:00
Hereford
VS
Fylde
22:00
Kettering Town
VS
AFC Telford United
22:00
York City
VS
Spennymoor Town

462 England - Fa Trophy

20:00
Kidsgrove Athletic
VS
Stamford
21:30
Needham Market
VS
Leiston
22:00
Witton Albion
VS
Bamber Bridge
22:00
Marine
VS
Hyde United
22:00
Hitchin Town
VS
Peterborough Sports
22:00
Basford United
VS
Felixstowe & Walton United
22:00
Swindon Supermarine
VS
Carshalton Athletic

462 England - Premier League U18

17:30
Fulham U18
VS
Chelsea U18
18:00
Sunderland U18
VS
Stoke City U18
18:00
Middlesbrough U18
VS
Liverpool U18
18:30
Wolverhampton U18
VS
Manchester United U18
19:00
West Ham U18
VS
Norwich U18
19:30
West Brom U18
VS
Southampton U18
20:00
Burnley U18
VS
Manchester City U18
20:00
Aston Villa U18
VS
Brighton U18

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
AFC Dunstable
VS
Coleshill Town
22:00
Bedworth United
VS
North Leigh
22:00
Biggleswade
VS
Daventry Town
22:00
Corby Town
VS
St Neots Town
22:00
Halesowen Town
VS
Berkhamsted
22:00
AFC Kempston Rovers
VS
Thame
22:00
Kidlington
VS
Bedford Town
22:00
Wantage Town
VS
Barton Rovers
22:00
Welwyn Garden City
VS
Didcot Town
22:00
Yaxley FC
VS
Aylesbury United

462 England - Non League Div One: Northern North

22:00
Clitheroe
VS
Marske United
22:00
Marine
VS
Runcorn Linnets
22:00
Mossley
VS
Brighouse Town
22:00
Pickering Town CFC
VS
Trafford
22:00
Pontefract Collieries
VS
Kendal Town
22:00
Prescot Cables
VS
Ossett United
22:00
Ramsbottom United
VS
Dunston
22:00
Tadcaster Albion
VS
Colne
22:00
Widnes
VS
City of Liverpool

462 England - Non League Div One: Northern South

22:00
Belper Town
VS
Loughborough Dynamo
22:00
Carlton Town
VS
Stocksbridge Park Steels
22:00
Kidsgrove Athletic
VS
Cleethorpes Town
22:00
Lincoln United
VS
Chasetown
22:00
Market Drayton Town
VS
Glossop North End
22:00
Sheffield
VS
Wisbech Town
22:00
Spalding United
VS
Frickley Athletic
22:00
Stamford
VS
Leek Town
22:00
Sutton Coldfield Town
VS
Newcastle Town
22:00
Worksop Town
VS
Ilkeston Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
Barnstaple Town
VS
Cirencester Town
22:00
Basingstoke Town
VS
Evesham United
22:00
Frome Town
VS
Bristol Manor Farm
22:00
Highworth Town
VS
Bideford
22:00
Mangotsfield United
VS
Melksham Town
22:00
Moneyfields
VS
Larkhall Athletic
22:00
Paulton Rovers
VS
AFC Totton
22:00
Sholing
VS
Cinderford Town
22:00
Slimbridge
VS
Thatcham Town
22:00
Willand Rovers
VS
Winchester City

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Ashton United
VS
Buxton
22:00
Atherton Collieries
VS
Mickleover Sports
22:00
Basford United
VS
South Shields
22:00
Gainsborough Trinity
VS
United of Manchester
22:00
Hyde United
VS
Warrington Town
22:00
Matlock Town
VS
Lancaster City
22:00
Nantwich Town
VS
Whitby Town
22:00
Radcliffe Borough
VS
Stalybridge Celtic
22:00
Scarborough Athletic
VS
Grantham Town
22:00
Stafford Rangers
VS
Bamber Bridge
22:00
Witton Albion
VS
Morpeth Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
Barwell
VS
Needham Market
22:00
Bromsgrove Sporting
VS
Lowestoft Town
22:00
Hednesford Town
VS
Kings Langley
22:00
Hitchin Town
VS
Banbury United
22:00
Leiston
VS
Stourbridge
22:00
Nuneaton Town
VS
Biggleswade Town
22:00
Peterborough Sports
VS
Alvechurch
22:00
Redditch United
VS
Tamworth
22:00
Royston Town
VS
AFC Rushden & Diamonds
22:00
St Ives Town
VS
Rushall Olympic
22:00
Stratford Town
VS
Coalville Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

21:00
Kozakken Boys
VS
Quick Boys
21:00
ASWH
VS
IJsselmeervogels
21:00
Spakenburg
VS
AFC
21:30
Scheveningen
VS
Noordwijk
21:30
GVVV
VS
Volendam II
21:30
Katwijk
VS
Rijnsburgse Boys
21:30
TEC
VS
HHC
21:30
Koninklijke HFC
VS
Excelsior Maassluis
21:30
Jong Sparta
VS
De Treffers

11 บุนเดิสลีกา 2

19:00
Heidenheim
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
19:00
Darmstadt 98
VS
Hamburger SV
19:00
Jahn Regensburg
VS
Holstein Kiel

11 Germany - 3. Liga

20:00
Uerdingen
VS
Türkgücü-Ataspor
20:00
MSV Duisburg
VS
Wehen Wiesbaden
20:00
1860 München
VS
Waldhof Mannheim
20:00
Hallescher FC
VS
Dynamo Dresden
20:00
Verl
VS
Viktoria Köln
20:00
VfB Lübeck
VS
Magdeburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Hannover 96 II
VS
Wolfsburg II
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
VS
HSC Hannover
20:00
Werder Bremen II
VS
VfB Oldenburg
20:00
Atlas Delmenhorst
VS
Oberneuland

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Mainz 05 II
VS
Bahlinger SC
20:00
Aalen
VS
Sonnenhof Großaspach
20:00
FSV Frankfurt
VS
Hoffenheim II
20:00
TuS RW Koblenz
VS
Balingen
20:00
Elversberg
VS
SV Steinbach
20:00
Hessen Kassel
VS
Bayern Alzenau
20:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Ulm
20:00
Schott Mainz
VS
Teutonia WS

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Sportfreunde Lotte
VS
Rot-Weiss Essen
20:00
Köln II
VS
Wiedenbrück
20:00
Alemannia Aachen
VS
Bonner SC
20:00
Homberg
VS
Borussia Dortmund II
20:00
SV 1919 Straelen
VS
Rot Weiss Ahlen
20:00
Bergisch Gladbach
VS
Lippstadt 08
20:00
Rödinghausen
VS
Fortuna Düsseldorf II
20:00
Schalke 04 II
VS
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
CfR Pforzheim
VS
Reutlingen
20:00
Backnang
VS
Sandhausen II
20:00
Ravensburg
VS
SGV Freiberg
20:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Lörrach-Brombach
20:00
Bissingen
VS
Bruchsal
20:00
Oberachern
VS
Stuttgarter Kickers
21:30
Neckarsulmer SU
VS
Göppinger SV
21:30
Villingen
VS
Nöttingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

19:00
Dassendorf
VS
Paloma
20:00
Meiendorfer SV
VS
Bramfelder SV
20:00
Lohbrugge
VS
TSV Sasel
00:00
Süderelbe
VS
Hamburger SV III

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Viktoria Griesheim
VS
Lehnerz
20:00
Rot-Weiß Hadamar
VS
SV Steinbach
20:00
Fernwald
VS
Hessen Dreieich
20:00
Hunfelder SV
VS
FC 1906 Erlensee
20:00
Hanau 93
VS
Baunatal
20:00
Rot-Weiß Walldorf
VS
Waldgirmes
21:00
FV Bad Vilbel
VS
Dietkirchen

11 โอเบอร์ลีกา

22:00
TVD Velbert
VS
Velbert
23:00
SF Niederwenigern
VS
Teutonia St.Tönis

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

19:30
Rotenburger SV
VS
BW Lohne
20:00
Kickers Emden
VS
Heeslinger SC
20:00
FT Braunschweig
VS
Eintracht Northeim
20:00
SVG Göttingen
VS
Ramlingen/Ehlershausen
22:00
Spelle-Venhaus
VS
Hagen / ​Uthlede

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Strausberg
VS
RSV Eintracht
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Stern
19:00
BSC Süd 05
VS
Victoria Seelow
19:00
Hansa Rostock II
VS
Rostocker FC
20:00
Staaken
VS
Pampow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

18:00
Eilenburg
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
International Leipzig
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Krieschow
VS
1. FC Merseburg
19:00
VfL Halle
VS
An der Fahner Höhe
19:30
Martinroda
VS
Union Sandersdorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Karbach
VS
Mülheim-Kärlich
20:00
Salmrohr
VS
Gonsenheim
20:00
Pfeddersheim
VS
Elversberg II
20:30
Arminia Ludwigshafen
VS
Hertha Wiesbach
21:00
Mechtersheim
VS
Jagersburg
21:00
Röchling Völklingen
VS
Speyer
21:30
Hassia Bingen
VS
Eintracht Trier
21:30
Eppelborn
VS
Dudenhofen
21:30
Diefflen
VS
Wormatia Worms

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:30
Weiche Flensburg II
VS
Bordesholm
20:00
Kronshagen
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Altenholz
VS
TSB Flensburg
20:00
Eutiner SV
VS
Dornbreite Lubeck
20:00
Union Neumünster
VS
Eichede
22:30
Oldenburger SV
VS
Pansdorf

919 Armenia - Premier League

17:00
Lori
VS
Alashkert
19:30
Pyunik
VS
Shirak

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:00
Sturm Graz
VS
Admira
23:00
St. Pölten
VS
Hartberg
23:00
Ried
VS
Rheindorf Altach

143 ออสเตรียลีก1

20:30
Vorwärts Steyr
VS
Dornbirn

556 Belgium - Pro League

22:15
Royal Excel Mouscron
VS
Beerschot-Wilrijk
00:30
Cercle Brugge
VS
KV Oostende
00:30
Kortrijk
VS
OH Leuven
02:45
Sint-Truiden
VS
Sporting Charleroi

556 Belgium - First Division B

02:45
Lierse Kempenzonen
VS
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Krupa na Vrbasu
VS
Zeljeznicar
19:00
Olimpic Sarajevo
VS
Radnik Bijeljina
23:00
Sarajevo
VS
Sloboda Tuzla

224 Bulgaria - Parva Liga

17:30
Beroe
VS
Botev Plovdiv
21:30
Tsarsko selo
VS
Levski Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
VS
Septemvri Sofia
19:00
FK Minyor Pernik
VS
Sozopol
19:00
Dobrudzha 1919
VS
Septemvri Simitli
23:45
Lovech
VS
Yantra 1919

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Gorica
VS
Osijek
23:05
Varaždin
VS
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

18:55
Rudeš
VS
Dugopolje
19:00
Solin
VS
Medimurje Cakovec
19:00
Cibalia
VS
Junak
19:00
Dubrava Zagreb
VS
Osijek II
19:00
Orijent 1919
VS
Hrvatski Dragovoljac

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Ermis
VS
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Omonia Aradippou
VS
Othellos
19:30
PAEEK
VS
Onisilos
19:30
AE Zakakiou
VS
Aris
19:30
Digenis Morphou
VS
Digenis Ypsonas
19:30
Ayia Napa
VS
Akritas
19:30
Kouris Erimi
VS
Xylotympou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Příbram
VS
Zlín
20:00
Opava
VS
Mladá Boleslav
20:00
České Budějovice
VS
Karviná
22:00
Teplice
VS
Sigma Olomouc
22:00
Pardubice
VS
Zbrojovka Brno
00:30
Jablonec
VS
Viktoria Plzeň

320 Denmark - First Division

18:30
Silkeborg
VS
Fredericia
19:00
Hvidovre
VS
Skive

2405 Estonia - Meistriliiga

20:00
Flora
VS
Levadia

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
ก็อง
VS
Troyes
01:00
Grenoble Foot 38
VS
Dunkerque
01:00
Châteauroux
VS
ตูลูส
01:00
อาเมียงส์
VS
Chambly
01:00
แก็งก็อง
VS
วาล็องเซียนส์
01:00
Paris
VS
Rodez
01:00
Niort
VS
Ajaccio
01:00
Nancy
VS
Auxerre

125 Greece - Super League

22:15
Larissa
VS
OFI
00:30
Panathinaikos
VS
PAS Giannina

125 Greece - Football League

06:00
Veria
VS
Thesprotos
06:00
Kavala
VS
Pontion Karagiannion
06:00
Olympiakos Volos
VS
Panserraikos
06:00
Pierikos
VS
Triglia FC
06:00
Almopos
VS
Apollon Pontou FC
06:00
Rodos
VS
Egaleo
06:00
Ialysos
VS
Episkopi
06:00
Asteras Vlachioti
VS
Kallithea
06:00
Santorini 2020
VS
Aspropyrgos Enosis
06:00
Kalamata
VS
Niki Volos

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:45
Várda SE
VS
Honvéd
23:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
Zalaegerszegi TE
01:30
MOL Vidi
VS
Budafoki MTE

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Hapoel Kfar Saba
VS
Ashdod
22:20
Bnei Yehuda
VS
Hapoel Hadera
00:50
Maccabi Netanya
VS
Maccabi Petah Tikva

251 Italy - Serie B

20:00
เบรสชา
VS
Salernitana
20:00
Cosenza
VS
Reggiana
20:00
Cremonese
VS
Ascoli
20:00
เลชเช่
VS
โฟรซิโนเน่
20:00
Pisa
VS
Pordenone
20:00
Virtus Entella
VS
เอ็มโปลี
22:00
Pescara
VS
Vicenza
00:00
Cittadella
VS
สปาล

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Renova
VS
Shkupi

2756 Malta - Premier League

19:00
Balzan
VS
Gzira United
23:00
Gudja United
VS
Sirens
03:00
Lija Athletic
VS
Mosta

2756 Malta - First Division

20:00
Marsaxlokk
VS
Marsa
00:15
St. George's
VS
Pembroke Athleta

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Coleraine
VS
Warrenpoint Town
22:00
Crusaders
VS
Portadown
22:00
Dungannon Swifts
VS
Ballymena United
22:00
Glentoran
VS
Carrick Rangers

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Queen's University
VS
Knockbreda
21:00
H&W Welders
VS
Ballinamallard United
22:00
Loughgall
VS
Institute
22:00
Dergview
VS
Ards
22:00
Annagh United
VS
Ballyclare Comrades
22:00
Newry City AFC
VS
Dundela

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Warta Poznań
VS
Pogoń Szczecin
23:30
Górnik Zabrze
VS
Cracovia Kraków
02:00
Wisła Kraków
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

18:00
Resovia Rzeszów
VS
Jastrzębie
18:30
Stomil Olsztyn
VS
Nieciecza
18:40
Bełchatów
VS
Puszcza Niepołomice
20:00
Arka Gdynia
VS
Chrobry Głogów
22:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Miedź Legnica

20 Portugal - Taça De Portugal

19:00
Fontinhas
VS
Fafe
22:00
Rio Ave
VS
Famalicão
04:00
Estoril
VS
Boavista

155 Romania - Liga 1

22:00
Gaz Metan Mediaş
VS
Sepsi
00:30
Chindia Târgovişte
VS
Viitorul

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Rotor Volgograd
VS
Ufa
20:30
Sochi
VS
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
เซนิต
VS
Dinamo Moskva

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Aberdeen
VS
Ross County
22:00
Hamilton Academical
VS
Hibernian
22:00
Motherwell
VS
St. Mirren
22:00
St. Johnstone
VS
Livingston

1161 Scotland - Championship

22:00
Arbroath
VS
Alloa Athletic
22:00
Dunfermline Athletic
VS
Greenock Morton
22:00
Hearts
VS
Queen of the South
22:00
Inverness CT
VS
Dundee

1161 Scotland - Scottish Cup

22:00
Banks O Dee FC
VS
Vale of Leithen
22:00
Blackburn United
VS
Civil Service Strollers
22:00
BSC Glasgow
VS
Haddington Athletic
22:00
Clachnacuddin
VS
Edusport Academy
22:00
Coldstream
VS
Bo'ness United
22:00
Deveronvale
VS
Camelon Juniors
22:00
Dundonald Bluebell
VS
Easthouses Lily
22:00
Dunipace
VS
Berwick Rangers
22:00
East Stirlingshire
VS
Inverurie Loco Works
22:00
Edinburgh University
VS
Tranent Juniors
22:00
Formartine United
VS
Turriff United
22:00
Gala Fairydean Rovers
VS
Wigtown & Bladnoch
22:00
Glasgow University
VS
Linlithgow Rose
22:00
Hill Of Beath Hawthorn
VS
Whitehill Welfare
22:00
Huntly
VS
Dalbeattie Star
22:00
Jeanfield Swifts
VS
Stirling University
22:00
Keith
VS
Fort William
22:00
Nairn County
VS
Threave Rovers
22:00
Newton Stewart
VS
Broxburn Athletic
22:00
Newtongrange Star
VS
Rothes
22:00
Preston Athletic
VS
Hawick Royal Albert
22:00
Spartans
VS
East Kilbride
22:00
Strathspey Thistle
VS
Buckie Thistle
22:00
Tynecastle
VS
Cumbernauld Colts

1161 Scotland - League One

22:00
Airdrieonians
VS
Montrose
22:00
Clyde
VS
Falkirk
22:00
Dumbarton
VS
Cove Rangers
22:00
Forfar Athletic
VS
Partick Thistle
22:00
Peterhead
VS
East Fife

1161 Scotland - League Two

22:00
Albion Rovers
VS
Elgin City
22:00
Queen's Park
VS
Edinburgh City
22:00
Stenhousemuir
VS
Stranraer
22:00
Stirling Albion
VS
Cowdenbeath

296 Serbia - Super Liga

20:00
Mačva Šabac
VS
Rad Beograd
20:00
Radnički Niš
VS
Zlatibor Čajetina
20:00
Novi Pazar
VS
Metalac GM
20:00
Spartak Subotica
VS
Vojvodina
23:00
Voždovac
VS
Partizan

401 Slovakia - Fortuna Liga

20:00
Senica
VS
Zlaté Moravce
20:00
Žilina
VS
Sereď
22:00
Ružomberok
VS
DAC

1638 Slovenia - 1. SNL

19:00
Gorica
VS
Celje
21:00
Aluminij
VS
Bravo
23:15
Olimpija
VS
Tabor Sežana
02:15
Koper
VS
Maribor

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
เลกาเนส
VS
มาจอร์กา
00:15
Castellón
VS
อัลบาเซเต้
02:30
Fuenlabrada
VS
Mirandés

62 Switzerland - Super League

00:15
Sion
VS
Luzern
02:30
Vaduz
VS
บาเซิ่ล

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Hatayspor
VS
Fatih Karagümrük
20:00
Kayserispor
VS
แทร็บซอนสปอร์
20:00
Rizespor
VS
Göztepe
23:00
Ankaragücü
VS
คอนยาสปอร์
23:00
Fenerbahçe
VS
Yeni Malatyaspor

404 Turkey - 1. Lig

20:00
Balıkesirspor
VS
Eskişehirspor
23:00
Bursaspor
VS
Samsunspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Vorskla
VS
Minai
22:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Kolos Kovalivka
00:30
Rukh Vynnyky
VS
Dnipro-1

515 Wales - Premier League

21:30
Bala Town
VS
Cardiff MU
21:30
Penybont
VS
Flint Town United
21:30
Caernarfon Town
VS
Barry Town United
21:30
Cefn Druids
VS
Haverfordwest County
23:30
Connah's Quay
VS
The New Saints

44 Argentina - Superliga

07:10
Vélez Sarsfield
VS
Racing Club
03:10
Colón
VS
Gimnasia La Plata
03:10
Newell's Old Boys
VS
Estudiantes
05:20
Boca Juniors
VS
Arsenal de Sarandi

44 Argentina - Primera B Nacional

03:10
Barracas Central
VS
Belgrano
03:10
Independiente Rivadavia
VS
Guillermo Brown
03:10
Gimnasia Jujuy
VS
All Boys
03:10
Deportivo Santamarina
VS
Chacarita Juniors
03:10
Brown de Adrogué
VS
Instituto
03:10
Deportivo Morón
VS
Ferro Carril Oeste
05:00
Alvarado
VS
San Martín San Juan
05:00
Sarmiento
VS
Defensores de Belgrano

5 Brazil - Serie A

03:00
Athletico PR
VS
Atlético Mineiro
03:00
Bragantino
VS
Fortaleza
05:00
Internacional
VS
Botafogo
05:00
Palmeiras
VS
Bahia

5 Brazil - Serie B

07:30
Vitória
VS
Cruzeiro
02:00
Figueirense
VS
Cuiabá
04:30
América Mineiro
VS
Paraná
05:00
Confiança
VS
Juventude

5 Brazil - Serie C

03:00
Londrina
VS
Remo

80 Chile - Primera Division

04:00
Unión Española
VS
Colo-Colo
06:30
Univ. Concepción
VS
Audax Italiano

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Leones FC
VS
Bogotá
03:30
Cortuluá
VS
Valledupar

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Universidad Católica
VS
Delfin
03:30
Orense
VS
Técnico Universitario
06:00
LDU Portoviejo
VS
Mushuc Runa

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Jocoro
VS
Isidro Metapán
04:00
Águila
VS
Atletico Marte
06:00
Santa Tecla
VS
Firpo

1190 Paraguay - Division 1

04:30
River Plate
VS
Nacional Asunción
06:45
Olimpia
VS
General Díaz

338 Peru - Primera Division

03:00
Ayacucho
VS
Sporting Cristal

338 Peru - Segunda Division

07:15
Juan Aurich
VS
Deportivo Coopsol

158 Uruguay - Primera Division

05:15
Defensor Sporting
VS
Boston River

614 Algeria - Ligue 1

20:00
NC Magra
VS
US Biskra
20:00
USM Bel Abbès
VS
ES Sétif
20:30
CS Constantine
VS
ASO Chlef
21:00
Tlemcen
VS
USM Alger

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Rahimo
VS
ASFB
22:30
Majestic
VS
Etoile Filante
23:00
Douanes
VS
ASEC Koudougou
01:15
Ouagadougou
VS
Léopards

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Lubumbashi Sport
VS
Saint Eloi Lupopo

886 Egypt - Premier League

19:30
National Bank of Egypt
VS
Wadi Degla
22:00
Pyramids FC
VS
Al Ittihad
00:30
Al Mokawloon
VS
Zamalek

468 Ghana - Premier League

22:00
Inter Allies
VS
Bechem United
22:00
Ebusua Dwarfs
VS
Medeama

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
CI Kamsar
VS
Horoya

1179 Kenya - Premier League

19:00
Western Stima
VS
Tusker
19:00
Leopards
VS
Sofapaka
19:00
Kariobangi Sharks
VS
Bidco United
19:00
Zoo Kericho
VS
Ulinzi Stars
20:00
Gor Mahia
VS
Ulinzi Stars

1424 Morocco - Botola Pro

21:30
Maghreb Fès
VS
Youssoufia Berrechid
23:30
Olympic Safi
VS
Wydad Casablanca
01:30
Hassania Agadir
VS
Chabab Mohammédia

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Ittihad Khemisset
VS
Stade Marocain
21:00
Chabab Atlas Khénifra
VS
Widad Témara
21:00
Chabab Ben Guerir
VS
Kawkab Marrakech

3677 Syria - Premier League

19:00
Horriya
VS
Jabala
19:00
Wathba
VS
Teshrin
19:00
Hottin
VS
Taliya
19:00
Foutoua
VS
Karama
19:00
Wahda
VS
Al-Horgelah
19:00
Shorta
VS
Al Ittihad
19:00
Al Sahel
VS
Al Jaish

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Dodoma Jiji
VS
Gwambina
20:00
Polisi Tanzania
VS
Ruvu Shooting
20:00
Mwadui
VS
Young Africans

2568 Zambia - Super League

18:00
ZESCO United
VS
Indeni
18:00
Lusaka Dynamos
VS
Red Arrows
20:00
Forest Rangers
VS
Zanaco
20:00
Lumwana Radiants
VS
Kabwe Warriors
20:00
NAPSA Stars
VS
Green Buffaloes
20:00
Nkwazi
VS
Power Dynamos
20:00
Young Green Eagles
VS
Prison Leopards

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Jenlai
VS
Ranger's

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:30
Paykan
VS
Aluminium Arak
18:30
Mes Rafsanjan
VS
Naft Masjed Soleyman
18:30
Foolad
VS
Saipa
18:30
Sanat Naft
VS
Gol Gohar
19:45
Persepolis
VS
Zob Ahan

97374 Jordan - Premier League

21:00
Al Jazeera
VS
Al Faysali
23:30
Al Ramtha
VS
Al Wihdat

21462 Kuwait - Premier League

20:00
Al Nasar
VS
Al Tadhamon
22:00
Al Sulaibikhat
VS
Al Qadsia

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Tripoli
VS
Tadamon Sour
19:15
Shabab Al Ghazieh
VS
Salam Zgharta
19:15
Bourj
VS
Al Ansar
21:05
Al Ahed
VS
Safa

74505 Qatar - Q League

21:30
Al Bidda
VS
Al Shamal

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:35
Abha
VS
Al Taawon
21:25
Al Ittifaq
VS
Dhamk
21:30
Al Fateh
VS
Al Batin
23:45
Al Nassr
VS
Al Ahli Jeddah

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Etoile du Sahel
VS
Métlaoui
20:00
Club Africain
VS
Rejiche
20:00
Ben Guerdane
VS
Slimane

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:40
Masafi
VS
Al Thaid
19:40
Al-Taawon
VS
Al Bataeh

5618 China PR - FA Cup

14:00
Tianjin Teda
VS
Jiangsu Suning

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Southern District
VS
Kitchee

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Odisha FC
VS
Goa

2817 New Zealand - Premiership

08:00
Wellington Phoenix Res
VS
Hawke's Bay United
09:00
Waitakere United
VS
Hamilton Wanderers

462 England - Vanarama National League South

22:00
Chelmsford City
VS
Bath City
22:00
Concord Rangers
VS
Eastbourne Borough
22:00
Dartford
VS
Billericay Town
22:00
Ebbsfleet United
VS
Havant & Waterlooville
22:00
Hampton & Richmond
VS
Slough Town
22:00
Hemel Hempstead Town
VS
Hungerford Town
22:00
Maidstone United
VS
Braintree Town
22:00
Oxford City
VS
Dulwich Hamlet
22:00
St Albans City
VS
Tonbridge Angels
22:00
Welling United
VS
Chippenham Town

44 Argentina - Primera C

03:10
Berazategui
VS
Sportivo Italiano
03:10
El Porvenir
VS
Midland

44 Argentina - Primera D Metropolitana

03:10
Deportivo Muñiz
VS
Centro Español

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
VVOG
VS
Sparta Nijkerk
20:30
Harkemase Boys
VS
GOES
20:30
ACV
VS
Excelsior '31
20:30
HSV Hoek
VS
Barendrecht
20:30
Ajax Amateurs
VS
DVS '33
20:30
Lisse
VS
ODIN '59
20:30
Sportlust '46
VS
SteDoCo
21:00
Ter Leede
VS
Staphorst
00:00
VVSB
VS
DOVO

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Santa Cruz
VS
Always Ready
02:00
Municipal Vinto
VS
Aurora

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
RES Durbuy
VS
Couvin-Mariembourg
02:00
Excelsior Virton
VS
Verlaine
02:00
Tubize
VS
Acren

556 Belgium - Division 3: Group A

01:30
Ninove
VS
Olsa Brakel
01:30
Dikkelvenne
VS
Westhoek
01:30
Oudenaarde
VS
Lokeren-Temse
02:00
Ronse
VS
Gullegem
02:00
Gent-Zeehaven
VS
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Division 3: Group B

01:30
Londerzeel
VS
Spouwen-Mopertingen
02:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Houtvenne
02:00
Sporting Hasselt
VS
Olympia Wijgmaal
02:00
Hoogstraten
VS
Heur Tongeren

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Oostkamp
VS
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Diest
VS
Esperanza Pelt
01:30
Weerstand Koersel
VS
Zwarte Leeuw
01:30
Witgoor Sport
VS
Berlaar-Heikant
01:30
Turnhout
VS
Racing Mechelen
02:00
ลีลล์
VS
De Kempen
02:00
Wellen
VS
Beringen
02:00
Betekom
VS
Eendracht Termien

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:30
PAC Buzet
VS
Braine
02:00
Rapid Symphorinois
VS
Gosselies Sports
02:00
Tournai
VS
Jeunesse Tamines
02:00
Aische
VS
Albert Quévy-Mons

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Onhaye
VS
Jodoigne
02:30
Oppagne-Wéris
VS
Raeren-Eynatten

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Bastogne
VS
Libramont
02:00
La Roche
VS
RAC Saint-Mard
02:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
Sartoise
02:00
Longlier
VS
Vaux-Noville

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

01:30
Berlare
VS
Latem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:00
Eendracht Wervik
VS
Oostnieuwkerke
01:00
Rumbeke
VS
Sassport Boezinge
01:00
Dadizele
VS
Excelsior Zedelgem
01:00
Meulebeke
VS
Racing Waregem
01:30
Diksmuide
VS
Blankenberge

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Halkanoras
VS
Ethnikos Assias
19:30
Amathous
VS
Olympiada Lympion
19:30
Peyia
VS
MEAP Nisou
19:30
O Kormakitis
VS
APEP
19:30
APONA Anagias
VS
Oroklini / Troulloi
19:30
Elpida Astromeritis
VS
ENAD

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

20:30
Montlucon
VS
Hauts Lyonnais
00:00
Clermont II
VS
Vaulx
00:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Limonest
00:00
Lyon Duchere II
VS
Ain Sud
00:30
Moulins Football
VS
Chambery

17 France - National 3: Bretagne

00:00
Guipry-Messac
VS
Plouzane
00:00
TA Rennes
VS
Dinan Léhon
00:00
Pontivy GSI
VS
Saint-Colomban Locmine
00:00
Brest II
VS
Vitré
00:00
Lannion
VS
Rennes II
00:00
Drapeau Fougères
VS
Stade Pontivy

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

00:00
Orleans II
VS
Montargis
01:00
Déols
VS
C' Chartres II
01:00
Montlouis
VS
Avoine OCC

251 Italy - Serie C: Girone A

20:30
Como
VS
Carrarese
21:00
Pro Vercelli
VS
AlbinoLeffe

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Imolese
VS
Vis Pesaro

251 Italy - Serie C: Girone C

23:30
Juve Stabia
VS
Potenza Calcio
06:00
Trapani
VS
Paganese

1578 Norway - 2. Division

19:00
Skeid
VS
Asker

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Garbarnia Kraków
VS
Stargard Szczeciński
19:00
Motor Lublin
VS
Pogoń Siedlce
21:00
Wigry Suwałki
VS
Olimpia Grudziądz
22:00
Bytovia Bytów
VS
Polkowice
22:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Lech Poznań II
23:00
Śląsk Wrocław II
VS
Olimpia Elbląg
00:00
Sokół Ostróda
VS
Hutnik Krakow

20 Portugal - 2. Division: Group B

23:00
Camacha
VS
Brito

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
União Madeira
VS
Leca

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Fátima
VS
Sintrense

32 Spain - Segunda B - Group 1

21:45
Sporting Gijon II
VS
Marino de Luanco
21:45
Real Oviedo II
VS
Real Valladolid II
22:00
นูมานเซีย
VS
Langreo
23:30
Guijuelo
VS
Racing Ferrol
23:30
Cultural Leonesa
VS
Covadonga
01:00
Compostela
VS
Zamora

32 Spain - Segunda B - Group 2

21:45
Amorebieta
VS
Arenas de Getxo
22:00
Osasuna II
VS
CD Calahorra
23:00
Portugalete
VS
Real Sociedad II
23:00
Haro
VS
Izarra
00:00
Athletic Club II
VS
Barakaldo
00:00
Racing Santander
VS
Real Unión

32 Spain - Segunda B - Group 3

23:00
La Nucia
VS
Valencia II

32 Spain - Segunda B - Group 4

19:30
Marino
VS
Las Palmas II
21:45
Cadiz II
VS
Sanluqueño
23:00
Linares Deportivo
VS
Real Betis II

32 Spain - Tercera - Group 3

21:30
Ribamontan al Mar
VS
Racing Santander II
23:00
Atlético Albericia
VS
Barquereño
23:00
Bezana
VS
Cayon
23:00
Solares
VS
Gimnástica Torrelavega
23:00
Escobedo
VS
Selaya
23:00
Barreda
VS
Castro

32 Spain - Tercera - Group 4

21:45
Ariznabarra
VS
Lagun Onak
22:30
Tolosa
VS
Balmaseda
22:30
Anaitasuna FT
VS
San Ignacio
23:00
Durango
VS
Santurtzi
00:00
Somorrostro
VS
Urgatzi
00:30
Gernika
VS
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 5

00:00
Terrassa
VS
Pobla Mafumet

32 Spain - Tercera - Group 6

23:00
Vilamarxant
VS
Paterna
00:30
Eldense
VS
Villajoyosa

32 Spain - Tercera - Group 8

21:45
Burgos Promesas
VS
Colegios Diocesanos
22:00
UD Santa Marta
VS
La Virgen del Camino
22:00
Beroil Bupolsa
VS
Cultural Cebrereña
23:00
Gimnástica Segoviana
VS
Real Burgos

32 Spain - Tercera - Group 9

23:00
Vélez
VS
El Palo

32 Spain - Tercera - Group 10

01:30
Lucena
VS
Gerena

32 Spain - Tercera - Group 11

21:15
Santa Catalina Atlético
VS
Santanyi
22:00
Ferriolense
VS
Manacor
22:00
Ibiza Islas Pitiusas
VS
Cardassar
22:30
Esporles
VS
Alcúdia
22:30
Génova
VS
Felanitx
23:30
Collerense
VS
Constància

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Arucas
VS
Gran Tarajal
00:00
Ibarra
VS
Santa Úrsula

32 Spain - Tercera - Group 13

22:30
Los Garres
VS
Atlético Pulpileño

32 Spain - Tercera - Group 14

22:30
Aceuchal
VS
CD Coria

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Pamplona
VS
Corellano
22:00
Fontellas
VS
Lourdes
22:15
Cantolagua
VS
Cirbonero
22:30
Huarte
VS
River Ega
22:30
Ardoi
VS
Cortes
23:00
Valle Egüés
VS
Txantrea
23:00
San Juan
VS
Beti Onak

32 Spain - Tercera - Group 16

23:00
Agoncillo
VS
Alfaro
23:00
Yague
VS
Náxara

32 Spain - Tercera - Group 17

23:00
CDJ Tamarite
VS
Teruel
06:00
San Juan de Mozarrifar
VS
Atletico Monzon

32 Spain - Tercera - Group 18

01:00
Calvo Sotelo
VS
Manzanares

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Afjet Afyonspor

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Sampaio Corrêa RJ
VS
Nova Iguaçu

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:10
Deportivo Armenio
VS
San Miguel
03:10
Tristán Suárez
VS
Villa San Carlos
05:10
Los Andes
VS
Argentino Quilmes

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Cosmopolites
VS
Triomphe Liancourt

3347 San Marino - Campionato

21:00
Tre Penne
VS
Cosmos
21:00
Cailungo
VS
Virtus
21:00
La Fiorita
VS
Juvenes / Dogana
21:00
Fiorentino
VS
Murata

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Labëria
VS
Delvina
19:30
Albpetrol Patos
VS
Përmeti
19:30
Butrinti Sarandë
VS
Devolli
19:30
Naftëtari Kuçovë
VS
Tepelena
19:30
Skrapari
VS
Maliqi
06:00
Luzi 2008
VS
Spartaku Tiranë

146 South Africa - Nedbank Cup

20:00
Bizana Pondo Chiefs
VS
Cape Town Spurs
20:00
Polokwane City
VS
TS Sporting
20:00
Sekhukhune United
VS
Jomo Cosmos
20:00
Pretoria Callies
VS
Steenberg United

86 Ukraine - Youth League

17:00
Desna U21
VS
Mariupol U21
17:00
Inhulets' U21
VS
Shakhtar Donetsk U21
18:00
Oleksandriya U21
VS
Zorya U21

146 South Africa - Mtn 8 Cup

23:00
Bloemfontein Celtic
VS
Orlando Pirates

556 Belgium - First Amateur Division

02:00
Heist
VS
Mandel United
02:00
Olympic Charleroi
VS
Sint-Eloois-Winkel
02:00
La Louvière Centre
VS
Patro Eisden
02:00
SV Roeselare
VS
Tienen

251 Italy - Primavera 2

20:30
Brescia U19
VS
Monza U19
20:30
Vicenza Virtus U19
VS
Cremonese U19
20:30
Parma U19
VS
Verona U19
20:30
Pordenone U19
VS
Chievo U19
20:30
Reggiana U19
VS
Cittadella U19
20:30
Venezia U19
VS
Udinese U19
21:00
Crotone U19
VS
Virtus Entella U19
21:00
Frosinone U19
VS
Salernitana U19
21:00
Napoli U19
VS
Benevento U19
21:00
Pescara U19
VS
Cosenza U19
21:00
Reggina U19
VS
Pisa U19
21:00
Spezia U19
VS
Lecce U19

2 Poland - Central Youth League

18:30
Slask U18
VS
Jagiellonia U18

122 Kosovo - Superliga

19:00
Besa Pejë
VS
Gjilani

122 Kosovo - Kosovar Cup

18:30
Vitia
VS
Ferizaj

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
ASVP
VS
Grande Riviere Sud Est

2493 Mauritania - Super D1

23:00
Kaedi
VS
Kedia
00:00
Sahel
VS
SNIM
02:30
JAHE
VS
Nouakchott King's

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Valencia W
VS
Barcelona W

556 Belgium - Super League Women

18:30
Club Brugge W
VS
Eendracht Aalst W
20:30
St. Liege W
VS
RSC Anderlecht W
20:30
Zulte-Waregem W
VS
White Star Woluwé W

556 Belgium - 1st National Women

20:00
Eva's Tienen W
VS
RFC de Liege W
21:00
Massenhoven W
VS
Famkes Merkem W
21:30
Kontich W
VS
Voorwaarts Zwevezele W
22:30
Chastre W
VS
SG-Tertre-Hautrage W
22:45
Mechelen W
VS
Genk II W
23:00
Anderlecht II W
VS
Moldavo W
23:00
Gent II W
VS
Wuustwezel W

17 France - Division 1 Women

20:30
Lyon W
VS
Issy W
20:30
Fleury 91 W
VS
Soyaux W
20:30
Stade de Reims W
VS
Guingamp W
20:30
Paris W
VS
Dijon W
21:15
Bordeaux W
VS
Montpellier W

674 Hungary - Nb I Women

19:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
Astra Hungary W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Juventus W
VS
โรม่า
20:30
Florentia W
VS
Inter Milano
20:30
San Marino Academy
VS
Bari W

458 Mexico - Liga Mx Women

10:00
Monterrey W
VS
Tigres UANL W

2817 New Zealand - National League Women

06:00
Central Football W
VS
Southern United W

119 Georgia - Liga 3

15:00
Tbilisi City
VS
Saburtalo II
15:00
Bakhmaro
VS
Meshakhte
15:00
Gareji
VS
Kolkheti Khobi
15:00
Kolkheti Poti
VS
Gori
15:00
Guria
VS
Spaeri

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
NC Magra U21
VS
US Biskra U21
16:00
CS Constantine U21
VS
ASO Chlef U21
16:00
USM Bel Abbès U21
VS
ES Sétif U21
16:00
WA Tlemcen U21
VS
USM Alger U21

802 Israel - Lig Bet

16:00
Ahi Akko
VS
Ihud Bnei Shfaram
00:15
Hapoel Tuba-Zangariyye
VS
Tzeirei Kafr Kanna
00:45
Hapoel Lod
VS
Maccabi Ironi Netivot

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Leixões U23
VS
Académica U23
18:00
Marítimo U23
VS
Belenenses U23
18:00
Sporting CP U23
VS
Portimonense U23

32 Spain - Segunda Division Women

21:30
Aurrerá de Vitoria W
VS
Añorga W
22:00
Llanera W
VS
Sporting Gijón II W
22:00
Real Sociedad II W
VS
Bizkerre W
22:00
Son Sardina W
VS
Levante Las Planas W
22:00
Sporting de Huelva II W
VS
Badajoz W
22:30
Viajes Interrías W
VS
Victoria FC W
22:30
La Rambla W
VS
Real Betis II W
22:30
Lorca W
VS
Murcia Féminas W
23:00
Sárdoma W
VS
Atlético Arousana W
23:00
Madrid III W
VS
San Pío X
23:00
Puerto del Carmen W
VS
Las Torres W
00:00
Torrelodones W
VS
DNS de Belen W
00:30
Almería W
VS
Málaga II W
02:00
San Antonio Pilar W
VS
Real Unión Tenerife II W
04:00
La Garita W
VS
Julio Suárez W
04:00
Güímar W
VS
Llamoro W
06:00
Montaña Alta W
VS
Unión Viera W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Ballymena United U20
VS
Dungannon Swifts U20
21:00
Warrenpoint Town U20
VS
Coleraine U20

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Real Betis U19
VS
Nervión U19
18:00
Roces U19
VS
Arenal U19
18:00
Cornellà U19
VS
Barcelona U19
18:00
El Olivar U19
VS
Real Zaragoza U19
18:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Jàbac i Terrassa U19
18:30
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Huesca U19
18:30
Recreativo Huelva U19
VS
Castilleja U19
18:30
Sanluqueno U19
VS
Córdoba U19
19:00
Cultural Leonesa U19
VS
Getafe U19
19:00
Orientación Marítima U19
VS
Unión Viera U19
20:00
Arucas U19
VS
Huracán U19
20:00
Maspalomas U19
VS
Puertos Las Palmas U19
20:00
Victoria U19
VS
Las Palmas U19
20:00
Dos Hermanas SA U19
VS
Almería U19
22:00
Bansander U19
VS
Sporting Gijón U19
22:00
Deportivo Alavés U19
VS
Santutxu U19
22:00
Stadium Casablanca U19
VS
Sabadell U19
22:00
Aravaca U19
VS
Real Madrid U19
22:00
Real Murcia U19
VS
Kelme U19
22:00
Toledo U19
VS
Atlético Madrileño U19
22:00
Archena U19
VS
Albacete U19
22:00
Talavera U19
VS
UCAM Murcia U19
22:00
Villarreal U19
VS
Castellón U19
22:00
Tiro de Pichón U19
VS
San Félix U19
22:30
Ebro U19
VS
Lleida U19
22:30
Extremadura UD U19
VS
Rayo Vallecano U19
22:30
Unión Adarve U19
VS
Badajoz U19
22:30
Los Yébenes SB U19
VS
La Cruz U19
22:30
Vázquez Cultural U19
VS
26 de Febrero U19
23:00
Tropezón U19
VS
Real Oviedo U19
23:00
Mutilvera U19
VS
Osasuna U19
23:00
Polillas U19
VS
Séneca U19
00:00
UD San Fernando U19
VS
Acodetti U19
00:30
Mallorca U19
VS
Penya Arrabal U19
01:00
Alboraya U19
VS
Torre Levante U19
06:00
Atl. Madrid U19
VS
Rayo Majadahonda U19
06:00
San José U19
VS
Los Llanos Aceró U19
06:00
Laguna U19
VS
Llano del Moro U19
06:00
Tenerife U19
VS
Marino U19
06:00
Ofra U19
VS
Juventud Laguna U19
06:00
Mensajero U19
VS
Sobradillo U19

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Bordeaux II
VS
Niort II
01:00
Chatellerault
VS
Aviron Bayonnais
01:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Neuville
01:00
Cognac
VS
Bressuire
01:00
Stade Bordelais
VS
Libourne
01:00
Anglet Genets
VS
Poitiers

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:45
Eastern Lions U20
VS
Avondale Heights U20
09:45
Eastern Lions U20
VS
Avondale Heights U20
11:15
South Melbourne U20
VS
Green Gully U20
11:15
South Melbourne U20
VS
Green Gully U20
12:00
Port Melbourne U20
VS
Hume City U20
12:00
Port Melbourne U20
VS
Hume City U20
13:00
Dandenong Thunder U20
VS
St. Albans Saints U20
13:00
Dandenong Thunder U20
VS
St. Albans Saints U20
14:15
Oakleigh Cannons U20
VS
Melbourne Knights U20
14:15
Bentleigh Greens U20
VS
Heidelberg United U20
14:15
Oakleigh Cannons U20
VS
Melbourne Knights U20
14:15
Bentleigh Greens U20
VS
Heidelberg United U20
14:30
Dandenong City U20
VS
Altona Magic U20
14:30
Dandenong City U20
VS
Altona Magic U20

80 Chile - Segunda División

20:00
Lautaro de Buin
VS
Colina

69697 Vietnam - U21 Championship

15:00
Nam Dinh U21
VS
Công An Nhân Dân U21
17:30
Dong Thap U21
VS
Khánh Hoà U21

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
Ha Noi II
VS
Son La
18:20
TKS Viet Nam
VS
Ha Noi

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
St Josephs FC
VS
College Cosmo
00:30
Glacis United
VS
Magpies

49477 ไทยลีก 3

15:30
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Siam
15:30
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
Rayong United
15:30
Mahasarakham United
VS
Ubon Ratchathani
15:30
Pattani
VS
Nakhon Si Thammarat
15:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Nara United
15:30
Pathum Thani University
VS
Ang Thong
15:30
Kanchanaburi
VS
Assumption United
15:30
Bang Pa-in
VS
Hua Hin City
16:00
North Bangkok University
VS
Army
16:00
Chiangrai Lanna
VS
Northern Tak United
16:00
Uttaradit
VS
Lamphun Warrior
16:00
Surin Sugar
VS
Surin
16:00
Phattalung
VS
Patong City
17:00
Marines Eureka
VS
Kohkwang
18:00
Bankhai United
VS
Banbueng
18:30
Muangnont
VS
Chamchuri United