lsm99

ตารางบอล 13 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:00
เซาแธมป์ตัน
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:15
คริสตัล พาเลซ
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
23:30
ฟูลัม
VS
ลิเวอร์พูล
02:15
อาร์เซน่อล
VS
เบิร์นลีย์
02:15
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
ไบรท์ตัน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
วิเทสส์
VS
ฮีเรนวีน
20:30
วีวีวี เวนโล
VS
เฟเยนูร์ด
20:30
วิลเลม ทเว
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
22:45
พีเอสวี
VS
อูเทรชท์
02:00
ทเวนเต้
VS
อัลค์มาร์

11 บุนเดิสลีกา

21:30
เอาก์สบวร์ก
VS
ชาลเก้ 04
00:00
เลเวอร์คูเซ่น
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
นีซ
VS
แรนส์
21:00
แบรสต์
VS
แร็งส์
21:00
ลอริยองต์
VS
นีมส์
21:00
สตราส์บูร์ก
VS
เม็ตซ์
21:00
น็องต์
VS
ดิฌง
23:00
ลีลล์
VS
บอร์กโดซ์
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
กายารี่
VS
อินเตอร์ มิลาน
21:00
อตาลันต้า
VS
ฟิออเรนติน่า
21:00
โบโลญญ่า
VS
โรม่า
21:00
นาโปลี
VS
ซามพ์โดเรีย
00:00
เจนัว
VS
ยูเวนตุส
02:45
เอซี มิลาน
VS
ปาร์มา

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
เออิบาร์
22:15
เรอัล เบติส
VS
บียาร์เรอัล
00:30
เอลเช่
VS
เกรนาดา
03:00
บาร์เซโลน่า
VS
เลบันเต้

479 เจลีก 2

12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
โทชิกิ SC
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
Giravanz Kitakyushu
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
เกียวโต แซงก้า
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
12:05
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
13:10
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
ThespaKusatsu Gunma
14:00
FC เรียวเคียว
VS
เอฮิเมะ

49477 ไทยลีก

17:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
VS
ระยอง เอฟซี
18:00
การท่าเรือ เอฟซี
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:30
ตราด เอฟซี
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
ราชนาวี เอฟซี
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
ลำปาง เอฟซี
19:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Coventry United
VS
Durham W
21:00
Charlton W
VS
Leicester W
21:00
Lewes W
VS
Crystal Palace W
21:00
Millwall W
VS
Liverpool W
21:00
Sheffield Utd W
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์

462 England - Wsl 1 Women

19:30
Reading W
VS
Manchester United W
21:00
Birmingham W
VS
Everton W
21:00
Brighton W
VS
Chelsea W
21:00
Bristol City W
VS
West Ham W
21:00
Tottenham W
VS
Aston Villa W
21:30
Manchester City W
VS
Arsenal W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
St. Pauli
VS
Erzgebirge Aue
19:30
Karlsruher SC
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:30
นูเรมเบิร์ก
VS
Würzburger Kickers
19:30
Eintracht Braunschweig
VS
Osnabrück

11 Germany - 3. Liga

19:00
Saarbrücken
VS
Bayern München II
20:00
Hansa Rostock
VS
Meppen
21:00
Zwickau
VS
Ingolstadt

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Hamburger SV II
VS
Phönix Lübeck
20:00
Altona 93
VS
Eintracht Norderstedt
20:00
St. Pauli II
VS
Teutonia Hamburg
20:00
Holstein Kiel II
VS
Weiche Flensburg
20:00
LSK Hansa
VS
Heider SV
20:00
Havelse
VS
Borussia Hildesheim

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:30
Chemie Leipzig
VS
Lokomotive Leipzig
19:30
Energie Cottbus
VS
Altglienicke
19:30
FSV Optik Rathenow
VS
Tennis Borussia
19:30
Chemnitzer FC
VS
Lichtenberg
19:30
Bischofswerdaer FV
VS
ZFC Meuselwitz
19:30
Luckenwalde
VS
Viktoria Berlin
19:30
Carl Zeiss Jena
VS
Auerbach
19:30
BAK '07
VS
Germania Halberstadt
19:30
Hertha BSC II
VS
Babelsberg
19:30
BFC Dynamo
VS
Union Fürstenwalde

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Preußen Münster

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Rielasingen-Arlen
VS
Ilshofen
20:00
Astoria Walldorf II
VS
Linx

11 Germany - Oberliga: Hamburg

16:45
HEBC
VS
Curslack-Neuengamme
20:00
Barmbek-Uhlenhorst
VS
Niendorfer TSV
21:00
Union Tornesch
VS
Rugenbergen

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
SV Zeilsheim
VS
Buchonia Flieden
20:00
Türk Gücü Friedberg
VS
Eddersheim
20:00
Neuhof
VS
Ginsheim

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:30
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Frechen
20:30
Düren Merzenich
VS
Pesch
20:45
Siegburger SV
VS
SV Breinig
20:45
Wesseling-Urfeld
VS
Borussia Freialdenhoven
21:00
Deutz
VS
Hennef 05
21:00
VfL Vichttal
VS
Alfter
21:30
FC BW Friesdorf
VS
Eilendorf
21:30
Fortuna Köln II
VS
Viktoria Arnoldsweiler

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
SC Velbert
VS
SF Baumberg
21:00
Schonnebeck
VS
Meerbusch
21:00
Cronenberger SC
VS
Kray
21:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
Schwarz-Weiß Essen
21:15
Union Nettetal
VS
Germania Ratingen
21:15
Sterkrade-Nord
VS
1. FC M'gladbach
21:30
FSV Duisburg
VS
Kleve
21:30
Hilden
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
Dusseldorf-West
VS
FC Bocholt

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
VfL Oldenburg
VS
Bersenbrück
20:00
TB Uphusen
VS
Eintracht Celle
20:00
Germania Egestorf
VS
Wolfenbüttel
20:00
Arminia Hannover
VS
Gifhorn
20:00
Lupo-Martini
VS
HSC BW Schwalbe Tündern

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
CFC Hertha
VS
Hertha Zehlendorf
19:00
Lok Stendal
VS
Greifswalder FC
19:00
Torgelower SV Greif
VS
Tasmania Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Wacker Nordhausen
VS
FC Grimma

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Koblenz
VS
Alemannia Waldalgesheim
20:30
Kaiserslautern II
VS
Eisbachtal

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Eckernforder SV
VS
Husumer SV
20:00
Preußen Reinfeld
VS
Todesfelde

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:30
TuS Haltern
VS
Paderborn 07 II
20:30
Sportfreunde Siegen
VS
Schermbeck
20:30
Hammer SpVg
VS
Westfalia Herne
20:30
Vreden
VS
Westfalia Rhynern
20:30
Ennepetal
VS
Kaan-Marienborn
20:30
Holzwickeder SC
VS
Finnentrop / Bamenohl
20:30
Meinerzhagen
VS
Preußen Münster II
20:30
Erndtebrück
VS
Wattenscheid 09
20:30
Victoria Clarholz
VS
ASC Dortmund
21:00
Sprockhövel
VS
Gütersloh

2454 Albania - Superliga

19:45
Tirana
VS
Apolonia Fier
19:45
Bylis Ballsh
VS
Kastrioti Krujë
22:45
Teuta Durrës
VS
Laçi
22:45
Vllaznia Shkodër
VS
Partizani Tirana
22:45
Kukësi
VS
Skënderbeu Korçë

143 Austria - Tipico Bundesliga

20:30
Rapid Vienna
VS
Wattens
20:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Austria Wien
23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์

143 ออสเตรียลีก1

16:30
Austria Klagenfurt
VS
Liefering

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

16:00
Neftchi II
VS
Zaqatala
17:00
Qaradağ Lökbatan
VS
Qarabağ II
17:00
Sumqayıt II
VS
Keşlə II
17:00
Kapaz
VS
Sabah II

556 Belgium - Pro League

19:30
Antwerp
VS
คลับ บรูกก์
22:00
AS Eupen
VS
Zulte-Waregem
00:15
เกนท์
VS
Standard Liège
02:45
Mechelen
VS
Waasland-Beveren

556 Belgium - First Division B

22:00
RFC Seraing
VS
RWDM
02:00
Lommel United
VS
Union Saint-Gilloise

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Sloga
VS
Borac Banja Luka
21:00
Velez
VS
Mladost Doboj Kakanj
23:00
Siroki Brijeg
VS
Zrinjski

224 Bulgaria - Parva Liga

17:30
CSKA Sofia
VS
Botev Vratsa
22:45
ลูโดโกเรต์ส
VS
Cherno More

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Lokomotiva Zagreb
VS
Slaven Koprivnica
21:00
Šibenik
VS
Istra 1961
23:05
Rijeka
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

19:00
Bijelo Brdo
VS
Opatija
19:00
Hajduk Split II
VS
Kustošija

116 Cyprus - 1. Division

20:00
AEK Larnaca
VS
Nea Salamis
22:00
Enosis
VS
Ethnikos Achna

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Omonia Psevda
VS
EN THOI Lakatamia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

22:00
Slovácko
VS
Sparta Praha
00:30
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Slovan Liberec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:00
Horsens
VS
AGF
20:00
AaB
VS
Lyngby
22:00
Nordsjælland
VS
โคเปนเฮเก้น
00:00
Brøndby
VS
SønderjyskE

320 Denmark - First Division

19:00
Hobro
VS
Vendsyssel
21:00
FC Helsingør
VS
Esbjerg

125 Greece - Super League

20:00
Lamia
VS
โอลิมเปียกอส
22:15
Volos NFC
VS
Panaitolikos
22:15
Apollon Smirnis
VS
AEK Athens
00:30
Aris
VS
PAOK

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:30
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Paksi SE
23:00
MTK
VS
Diósgyőr

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

19:00
Gyirmót
VS
Szentlőrinc SE
19:00
Szolnoki MÁV
VS
Szombathelyi Haladás
19:00
Siófok
VS
Budaörs
19:00
Soroksár SC
VS
Dorogi
19:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Győri ETO
19:00
Debrecen
VS
DEAC
23:00
Szeged 2011
VS
Csákvári TK
23:00
Kazincbarcika
VS
Ajka
01:45
Vasas
VS
Békéscsaba

802 Israel - Ligat ha'Al

01:00
Hapoel Be'er Sheva
VS
Ironi Kiryat Shmona
01:45
Maccabi Tel Aviv
VS
Hapoel Haifa

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Borec
VS
Sileks
19:00
Akademija Pandev
VS
Skendija 79
19:00
Struga
VS
Rabotnicki
19:00
Vardar
VS
Makedonija
19:00
Pelister
VS
Belasica

2756 Malta - Premier League

20:00
Hibernians
VS
Birkirkara
00:15
Floriana
VS
Sliema Wanderers

2756 Malta - First Division

17:00
Fgura United
VS
Qormi
20:00
St. Andrews
VS
Zebbug Rangers
21:15
Mqabba
VS
Swieqi
00:15
Vittoriosa Stars
VS
Naxxar Lions
01:30
Qrendi
VS
Pietà Hotspurs

998 Montenegro - First League

19:00
Jezero
VS
Rudar
19:30
Sutjeska
VS
Petrovac
20:00
Dečić
VS
Budućnost
20:30
Zeta
VS
Iskra
21:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Mladost

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

00:00
Sandefjord
VS
Odd
00:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Molde
00:00
Stabæk
VS
Kristiansund

1578 Norway - Obos-Ligaen

19:00
Jerv
VS
Stjørdals-Blink
19:00
Kongsvinger
VS
Ullensaker / Kisa
19:00
Lillestrøm
VS
Grorud
19:00
Ranheim
VS
Sandnes Ulf
19:00
Raufoss
VS
KFUM
19:00
Sogndal
VS
Åsane
19:00
Strømmen
VS
Tromsø
19:00
Øygarden
VS
HamKam

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Stal Mielec
VS
Lech Poznań
23:30
Raków Częstochowa
VS
Jagiellonia Białystok

2 Poland - 1. Liga

18:40
Korona Kielce
VS
Radomiak Radom
19:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Górnik Łęczna

20 Portugal - Taça De Portugal

18:00
Cova Piedade
VS
Moreirense
21:00
Vitória SC
VS
ซานตาคลารา
01:30
ปอร์โต้
VS
Tondela
03:30
เบนฟิกา
VS
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

16:30
Academica Clinceni
VS
Argeş
23:15
Hermannstadt
VS
Voluntari
02:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Tambov
VS
Rubin Kazan'
20:30
คราสโนดาร์
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
Akhmat Grozny
VS
Rostov
23:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Ural

227 Russia - Youth League

18:00
Spartak Moskva U19
VS
Arsenal Tula U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:00
Dundee United
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
เซลติก
VS
Kilmarnock

296 Serbia - Super Liga

23:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Bačka Palanka

401 Slovakia - Fortuna Liga

20:00
Trenčín
VS
Zemplín Michalovce
21:00
Spartak Trnava
VS
สโลวาน บราติสลาวา

1638 Slovenia - 1. SNL

22:00
Mura
VS
Domžale

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
UD Logroñés
VS
เอสปันญ่อล
22:00
อัลเมรีอา
VS
มาลากา
00:15
พัลมาส
VS
อัลกอร์กอน
02:30
FC Cartagena
VS
Sabadell
03:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
เรอัลซาราโกซา

62 Switzerland - Super League

22:00
Lausanne Sport
VS
St. Gallen
22:00
ลูกาโน
VS
Zürich
22:00
ยังบอยส์
VS
Servette

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
BB Erzurumspor
VS
Gençlerbirliği
23:00
Alanyaspor
VS
เบซิคตัส
23:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Gazişehir Gaziantep

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Altınordu
VS
Akhisar Belediyespor
17:30
Boluspor
VS
Bandırmaspor
20:00
Adanaspor
VS
Altay
20:00
Tuzlaspor
VS
Keçiörengücü
23:00
Giresunspor
VS
Adana Demirspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Inhulets
VS
ชัคตาร์
22:00
Desna
VS
Mariupol
00:30
โอเล็กซานเดรีย
VS
Zorya

44 Argentina - Superliga

07:30
San Lorenzo
VS
Talleres Córdoba
03:10
Unión Santa Fe
VS
Defensa y Justicia
03:10
Aldosivi
VS
Lanús
05:20
River Plate
VS
Argentinos Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

03:10
Atlanta
VS
Agropecuario
03:10
Temperley
VS
Estudiantes Caseros

5 Brazil - Serie A

07:00
Goiás
VS
Grêmio
07:00
Ceará
VS
Atlético GO
02:00
ฟลาเมงโก
VS
Santos
04:15
Corinthians
VS
São Paulo
04:15
Sport Recife
VS
Coritiba
06:30
Vasco da Gama
VS
Fluminense

5 Brazil - Serie B

07:00
Chapecoense
VS
CRB
04:15
Botafogo SP
VS
Náutico
06:30
Brasil de Pelotas
VS
Guarani

5 Brazil - Serie C

04:00
Paysandu
VS
Ypiranga Erechim
06:00
Brusque
VS
Santa Cruz

80 Chile - Primera Division

20:30
Universidad Chile
VS
Deportes Iquique
03:00
La Serena
VS
Coquimbo Unido
05:15
Santiago Wanderers
VS
เอฟเวอร์ตัน

353 Colombia - Liga BetPlay

07:30
Santa Fe
VS
La Equidad

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Llaneros
VS
Atlético Huila

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
Alajuelense
VS
Cartaginés
03:00
Sporting San José
VS
Grecia
05:00
Deportivo Saprissa
VS
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

08:30
Emelec
VS
El Nacional
02:00
Macará
VS
LDU Quito
04:30
Guayaquil City
VS
Independiente del Valle

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Alianza
VS
Sonsonate
04:00
Once Municipal
VS
Chalatenango
04:00
Municipal Limeño
VS
FAS

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Municipal
VS
Xelajú
00:00
Achuapa
VS
Cotzumalguapa
00:00
Guastatoya
VS
Iztapa
00:00
Cobán Imperial
VS
Comunicaciones
00:00
Sacachispas
VS
Antigua GFC
00:00
Deportivo Sanarate
VS
Malacateco

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Puerto San Jose
VS
Aurora

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:00
Celaya
VS
Tampico Madero
10:05
Atlante
VS
Morelia

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Diriangén
VS
Real Estelí

1190 Paraguay - Division 1

04:15
Sol de América
VS
12 de Octubre
06:30
Cerro Porteño
VS
Sportivo San Lorenzo

158 Uruguay - Primera Division

07:30
Torque
VS
Rentistas
03:30
Peñarol
VS
Nacional
06:00
Deportivo Maldonado
VS
Danubio

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

08:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
RC Bobo-Dioulasso
VS
Royal
23:00
USFA
VS
Salitas
01:15
KOZAF
VS
ASFA-Yennenga

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Maniema Union
VS
Blessing
21:30
Lubumbashi Sport
VS
Saint Eloi Lupopo

886 Egypt - Premier League

22:00
Al Masry
VS
Ismaily
00:30
Al Ahly
VS
Misr Lel Makasa

468 Ghana - Premier League

22:00
WAFA
VS
Berekum Chelsea
22:00
Ashanti Gold
VS
Elmina Sharks
22:00
Liberty Professionals
VS
Great Olympics
22:00
Aduana Stars
VS
Eleven Wonders
22:00
Karela
VS
King Faisal
01:00
Hearts of Oak
VS
Dreams

1179 Kenya - Premier League

19:00
KCB
VS
Homeboyz
19:00
Vihiga United
VS
Nzoia United
19:00
Mathare United
VS
Gor Mahia
19:30
Posta Rangers
VS
Wazito

1424 Morocco - Botola Pro

21:30
Rapide Oued Zem
VS
RSB Berkane
23:30
Moghreb Tétouan
VS
Difaâ El Jadida
01:30
Raja Casablanca
VS
Mouloudia Oujda
01:30
FUS Rabat
VS
Ittihad Tanger

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Riadi Salmi
VS
Olympique Dcheïra
21:00
UTS Rabat
VS
Raja Beni Mellal
21:00
KAC Kénitra
VS
AS Salé
21:00
Racing de Casablanca
VS
Wydad Fès

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
JKT Tanzania
VS
Biashara United
20:00
Coastal Union
VS
Tanzania Prisons
20:00
Mbeya City
VS
Simba

2568 Zambia - Super League

20:00
Buildcon
VS
Kitwe United
20:00
Nkana
VS
Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

17:30
Atlètic Club d'Escaldes
VS
Carroi
17:30
FC Santa Coloma
VS
Penya Encarnada
22:30
Inter Club d'Escaldes
VS
UE Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

22:30
La Massana
VS
Engordany II
02:00
UE Santa Coloma II
VS
Ordino
02:00
Atlètic Amèrica
VS
Encamp

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:30
Machine Sazi
VS
Tractor Sazi
19:15
Padideh Khorasan
VS
Esteghlal

21462 Kuwait - Premier League

21:00
Burgan
VS
Al Shabab
23:30
Al Fahaheel
VS
Al Salmiyah

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Shabab El Bourj
VS
Shabab Al Sahel
19:15
Bourj
VS
Al Akhaa Al Ahli
19:15
Shabab El Bourj
VS
Safa
19:15
Al Akhaa Al Ahli
VS
Tadamon Sour
19:15
Shabab Al Sahel
VS
Salam Zgharta
19:15
Al Ahed
VS
Al Nejmeh
19:15
Tripoli
VS
Shabab Al Ghazieh
21:05
Al Nejmeh
VS
Al Ansar

74505 Qatar - Premier League

21:15
Al Sadd
VS
Al Gharafa
23:45
Al Sailiya
VS
Qatar SC
23:45
Al Duhail
VS
Al Arabi

35376 Saudi Arabia - Pro League

23:45
Al Hilal
VS
Al Wahda

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Stade Tunisien
VS
CA Bizertin
20:00
Tataouine
VS
CS Sfaxien
20:00
Monastir
VS
ES Tunis

15326 Bermuda - Premier League

08:00
Robin Hood
VS
Devonshire Colts
02:00
Somerset Trojans
VS
X-Roads Warriors
02:00
North Village Rams
VS
Devonshire Cougars
02:00
PHC Zebras
VS
Dandy Town Hornets
02:00
SBRC
VS
Southampton Rangers

5618 China PR - FA Cup

14:00
Shandong Luneng
VS
Wuhan Zall

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Happy Valley
VS
Eastern

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Hoi King
VS
Dreams
12:30
North District
VS
Sham Shui Po
12:30
Dreams Metro Gallery
VS
South China
14:30
Wong Tai Sin
VS
Wing Yee
14:30
Wofoo Tai Po
VS
Citizen AA
14:30
Yuen Long
VS
Central & Western
15:45
Hong Kong FC
VS
Shatin

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

18:30
NorthEast United
VS
Chennaiyin
21:00
Bengaluru
VS
Kerala Blasters

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

11:00
Fukui United
VS
Reinmeer Aomori
11:00
Verspah Oita
VS
Honda
12:00
Fukuyama City
VS
Arterivo Wakayama
17:00
Tsukuba University
VS
Kochi United

2817 New Zealand - Premiership

09:00
Eastern Suburbs
VS
Team Wellington
10:00
Canterbury United
VS
Auckland City

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

17:00
Ulsan
VS
วิสเซล โคเบะ

44 Argentina - Primera C

03:10
Ituzaingó
VS
San Martín Burzaco
03:10
Argentino Merlo
VS
General Lamadrid
03:10
Cañuelas
VS
Deportivo Laferrere

44 Argentina - Primera D Metropolitana

03:10
Puerto Nuevo
VS
Juventud Unida G.
03:10
Liniers
VS
Atlas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
Hollandia
VS
Hoogland
20:00
Gemert
VS
HSC '21
20:00
Westlandia
VS
EVV
20:00
DEM
VS
OSS '20
20:00
Dongen
VS
ADO '20
20:00
JOS Watergraafsmeer
VS
HV & CV Quick
20:30
OFC Oostzaan
VS
GVV Unitas
20:30
UNA
VS
USV Hercules
20:30
Groene Ster
VS
Blauw Geel '38

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:30
Oriente Petrolero
VS
Blooming
02:00
Nacional Potosí
VS
San José

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:30
Waremme
VS
Rebecq
20:30
US Givry
VS
Ganshoren
20:30
Warnant
VS
Meux
20:30
Solières Sport
VS
Stockay-Warfusée
20:30
Jette
VS
La Louvière

556 Belgium - Division 3: Group A

21:00
Toekomst Menen
VS
RFC Wetteren
21:00
Sparta Petegem
VS
Merelbeke
21:00
Harelbeke
VS
Zelzate

556 Belgium - Division 3: Group B

21:00
Cappellen
VS
KSC City Pirates
21:00
Berchem Sport
VS
Pepingen-Halle
21:00
Diegem Sport
VS
Hades
21:00
Eendracht Aalst
VS
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:30
Avanti
VS
Voorde Appelterre
20:30
Wolvertem Merchtem
VS
Sint-Niklaas
20:30
Jong Lede
VS
Lochristi
20:30
Rhodienne-De Hoek
VS
Bambrugge
20:30
Eppegem
VS
Torhout
20:30
Anzegem
VS
Svelta Melsele
21:00
VW Hamme
VS
FC Lebbeke

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:30
Nijlen
VS
Sint-Lenaarts

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:30
Stade Brainois
VS
Entité Manageoise
20:30
Binche
VS
Union Namur
21:00
Schaerbeek-Evere
VS
Stockel
21:00
Ostiches
VS
SG-Tertre-Hautrage

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Stade Disonais
VS
Rochefort
20:30
Wanze / Bas-Oha
VS
Herstal
20:30
Aywaille
VS
Huy
21:00
Habay-la-Neuve
VS
Sprimont-Comblain
21:00
Richelle United
VS
Mormont
21:00
Marloie Sport
VS
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Nivellois
VS
Union Lasne-Ohain
20:30
Stade Everois
VS
Léopold
20:30
Football Club Schaerbeek
VS
NSeth Berchem
20:30
Grez-Doiceau
VS
BX Brussels
20:30
Borght-Humbeek
VS
Linden
20:30
Bodegem Kapelle United
VS
Huldenberg
20:30
SC Aarschot
VS
Grimbergen
20:30
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Stade Bierbeek
20:30
KV Tervuren-Duisburg
VS
Houtem-Oplinter
20:30
Wambeek
VS
Sporting Kampenhout
21:00
Walhain
VS
Kosova Schaerbeek
21:00
Sportive Brainoise
VS
Saint-Josse
21:00
Sporting Bruxelles
VS
Etterbeek
21:00
Genappe
VS
Ixelles
21:00
Veltem
VS
Bertem-Leefdaal
21:00
Liedekerke
VS
Melsbroek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:30
Excelsior Biévène
VS
Houdeng
20:30
Péruwelz
VS
Solre-sur-Sambre
20:30
Hornu
VS
Belœil
20:30
Le Roeulx
VS
Soignies Sports
20:30
Gilly
VS
Molenbaix
20:30
Ransart
VS
RAS Monceau
21:00
Morlanwelz
VS
Snef-Tyber
21:00
Antoing
VS
Montignies

556 Belgium - Provincial-Liege

20:30
JS Fizoise
VS
Malmundaria
20:30
Beaufays
VS
Etoile de Faimes
20:30
Elsautoise
VS
Sprimont-Comblain II
20:30
UCE Liège
VS
Weywertz
20:30
Rechain
VS
Aubel
20:30
FC Du Geer
VS
Ster-Francorchamps
20:30
Jehaytois
VS
Pontisse Cite
20:30
La Calamine
VS
Mélen-Micheroux

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:30
Aubange
VS
Lorraine Arlon
21:00
Ethe Belmont
VS
Saint-Hubert
22:00
Meix-Devant-Virton
VS
Florenville

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
Spy
VS
Flavion-Morialmé
21:00
Loyers
VS
Chevetogne
21:00
Malonne
VS
Nismes
21:00
Condruzien
VS
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Beauraing
VS
US Dinantaise
21:00
Grand-Leez
VS
Biesme
21:00
Meux II
VS
Ciney
21:00
ES de la Molignée
VS
Andennais

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:30
Dendermonde
VS
Jong Zulte
20:30
Ardennen
VS
HO Kalken
20:30
Elene-Grotenberge
VS
St-Joris Sleidinge
20:30
Excelsior Mariakerke
VS
Eendracht Aalter
21:00
Munkzwalm
VS
Lokeren Doorslaar
21:00
Eendracht Zele
VS
Grembergen
21:00
Drongen
VS
SK Denderhoutem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:30
Sparta Heestert
VS
Oostduinkerke
20:30
Lauwe
VS
Wielsbeke
21:30
SC Zonnebeke
VS
RC Lauwe

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Ormideia
VS
Elia Lythrodonta
19:30
Iraklis Yerolakkou
VS
Omonia 29is Maiou

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

20:30
Velay
VS
Thonon Évian
21:00
Saint-Étienne II
VS
Aurillac Arpajon

17 France - National 3: Bretagne

21:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Stade Briochin II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:30
Saran Municipal
VS
J3 Amilly
20:30
Chateauneuf-sur-Loire
VS
Tours
21:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Vierzon
21:00
Chateauroux II
VS
Tourangeau

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Evosmou
VS
Apollon Paralimniou
20:00
Elpida Sapes
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Didymoteicho
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Pandramaikos
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Aris Avato
20:00
Ampelokipon Drama
VS
Antheias-Aristinou
20:00
Anagennisi Thalassias
VS
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Aetos Orfani
VS
Nestos Chrisoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Nea Artaki
VS
Fokikos
20:00
Opountios
VS
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Amvrysseas
VS
Atalanti
20:00
Almyros
VS
Ipato
20:00
Thiseas Agria
VS
Iraklis Psachna

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Iraklis Larissa
VS
Atromitos Palamas
20:00
Sellana
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Karitsa
VS
Fikis
20:00
Ermis Amyntaio
VS
Elassona
20:00
Makedonikos Foufas
VS
Dias Diou
20:00
Meteora
VS
Anagennisi Karditsas
20:00
Aetos Makrychoriou
VS
Kozani

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
PAO Koufalion
20:00
Aetos Varvaras
VS
Nea Kallikrateia
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
Thermaikos Thermis
20:00
M. Alexandros Trikala
VS
Anagennisi Giannitsa
20:00
Makedonikos Neapolis
VS
PAOK Alexandreia
20:00
Agrotikos Asteras
VS
Edessaikos
20:00
Anagennisi Plagia
VS
Niki Agkathia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Thyella Katsikas
VS
Lefkimmi
20:00
Thyella Monastirakiou
VS
Amvrakikos Loutrou
20:00
Tilikratis
VS
Missolonghi
20:00
M. Alexandros Kastorias
VS
Acheron Kanalaki
20:00
Anagennisi Artas
VS
Asteras Kalirachis
20:00
Agios Matthaios
VS
Panagriniakos
20:00
Kerkyra
VS
Preveza

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Ermis Meligous
VS
Nafplio 2017
20:00
Pangytheatikos
VS
Koronida Koiladas
20:00
Panarkadikos
VS
Kifisia
20:00
Atromitos Chiliomodi
VS
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Ermionidas-Ermis
VS
Molaikos
20:00
Agios Ierotheos
VS
Aris Skalas

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Olbia
VS
Renate
21:00
Giana Erminio
VS
Grosseto
21:00
Juventus U23
VS
Alessandria
21:00
Lucchese
VS
Piacenza
21:00
Pergolettese
VS
Novara
21:00
Pistoiese
VS
Livorno
21:00
Pro Patria
VS
Lecco
21:00
Pro Sesto
VS
Pontedera

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Fano
VS
FeralpiSalò
21:00
Carpi
VS
Gubbio
21:00
Fermana
VS
Ravenna
21:00
Perugia
VS
Virtus Verona
21:00
Südtirol
VS
Legnago Salus
23:30
Arezzo
VS
Modena
23:30
Mantova
VS
Cesena
23:30
Sambenedettese
VS
Matelica Calcio

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Palermo
VS
Casertana
21:00
Cavese
VS
Virtus Francavilla
21:00
Viterbese Castrense
VS
Catania
21:00
Bisceglie
VS
Catanzaro
23:30
Avellino
VS
Ternana
23:30
Bari 1908
VS
Vibonese
23:30
Turris
VS
Teramo
23:30
Monopoli
VS
Foggia

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Folgore Caratese
VS
Chieri
20:30
Fossano
VS
Pro Imperia
20:30
Legnano
VS
Città di Varese
21:00
Lavagnese
VS
Bra

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Breno
VS
Nibionnoggiono
20:30
Desenzano Calvina
VS
Vis Nova Giussano
20:30
Casatese
VS
Cavenago Fanfulla
20:30
Real Calepina
VS
Caravaggio
20:30
Adrense
VS
Sona
20:30
Seregno
VS
Tritium

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Cartigliano
20:30
Belluno
VS
Mestre
20:30
Campodarsego
VS
Virtus Bolzano
20:30
Chions
VS
Adriese
20:30
Cjarlins Muzane
VS
Caldiero Terme
20:30
Delta Calcio Rovigo
VS
Manzanese
20:30
Union Feltre
VS
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Sammaurese
20:30
Bagnolese
VS
Real Forte Querceta
20:30
Corticella
VS
Fiorenzuola
20:30
Forlì
VS
Correggese
20:30
Marignanese
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Mezzolara
VS
Rimini
20:30
Pro Livorno
VS
Sasso Marconi Zola

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Montevarchi Calcio
VS
Scandicci
20:30
Flaminia
VS
Grassina
20:30
Foligno
VS
San Donato Tavarnelle
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Cannara
20:30
Robur Siena
VS
Montespaccato
20:30
Sinalunghese
VS
Lornano Badesse
20:30
Trastevere
VS
Sporting Trestina

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Aprilia
VS
Tolentino
20:30
Atletico
VS
Porto Sant'Elpidio
20:30
Campobasso
VS
San Nicolò
20:30
Matese
VS
Castelnuovo Vomano
20:30
Montegiorgio
VS
Vastogirardi
20:30
Pineto
VS
Giulianova

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Afragolese
VS
SSC Giugliano
20:30
Arzachena
VS
Team Nuova Florida
20:30
Carbonia
VS
Nola 1925
20:30
Latina
VS
Savoia
20:30
Nuova Monterosi
VS
Lanusei
20:30
Muravera
VS
Gladiator
20:30
Nocerina
VS
Latte Dolce
20:30
Insieme Formia
VS
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Picerno
VS
Audace Cerignola
20:30
US Bitonto
VS
Portici
20:30
Brindisi
VS
Molfetta Calcio
20:30
Casarano
VS
Team Altamura
20:30
Città di Fasano
VS
Nardò
20:30
Gravina
VS
Taranto
20:30
Puteolana Internapoli
VS
Francavilla
20:30
Aversa Normanna
VS
Fidelis Andria
20:30
Sorrento
VS
Lavello

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Castrovillari
VS
Città Di Sant’Agata
20:30
Acireale
VS
Licata
20:30
Dattilo
VS
Troina
20:30
FC Messina
VS
Marina di Ragusa
20:30
Gelbison
VS
Biancavilla
20:30
Paternò
VS
Rende
20:30
Roccella
VS
ACR Messina
20:30
Rotonda
VS
Cittanovese
20:30
San Luca
VS
Santa Maria Cilento

2 Poland - 2. Liga East

18:15
Stal Rzeszów
VS
Katowice
20:00
Kalisz
VS
Znicz Pruszków

20 Portugal - 2. Division: Group A

18:00
Cerveira
VS
Bragança
18:00
Pedras Salgadas
VS
Maria da Fonte

20 Portugal - 2. Division: Group B

18:00
Tirsense
VS
Rio Ave II
18:00
Vitória Guimarães II
VS
Berço

20 Portugal - 2. Division: Group C

18:00
Vila Real
VS
Câmara de Lobos

20 Portugal - 2. Division: Group D

18:00
Valadares Gaia
VS
São João Ver
18:00
Lusitano FCV
VS
Sanjoanense

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:00
Benfica Castelo Branco
VS
Mortágua
18:00
Oleiros
VS
Carapinheirense

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Lourinhanense
VS
União Santarém
18:00
1º Dezembro
VS
Pêro Pinheiro

20 Portugal - 2. Division: Group G

18:00
Oriental Dragon
VS
Rabo Peixe
18:00
Sporting CP II
VS
Fabril Barreiro

20 Portugal - 2. Division: Group H

18:00
Lusitano GC Evora
VS
Moura
18:00
Vitória FC
VS
Juventude Evora

32 Spain - Segunda B - Group 1

18:00
Unionistas de Salamanca
VS
Salamanca CF UDS
18:00
Coruxo
VS
Pontevedra
18:00
Lealtad
VS
Burgos
23:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
VS
Celta de Vigo II

32 Spain - Segunda B - Group 2

18:00
Tarazona
VS
Ejea
18:00
Tudelano
VS
SD Logroñés
18:00
Ebro
VS
Mutilvera
22:00
Deportivo Alaves II
VS
Laredo

32 Spain - Segunda B - Group 3

18:00
Prat
VS
L'Hospitalet
18:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
VS
Llagostera-Costa Brava
18:00
Badalona
VS
Cornellà
18:00
Villarreal II
VS
Orihuela
18:00
Levante II
VS
Hércules
18:00
Alcoyano
VS
Atzeneta
22:00
Peña Deportiva
VS
UD Ibiza
22:30
Olot
VS
Lleida Esportiu
00:00
Barcelona II
VS
Espanyol II

32 Spain - Segunda B - Group 4

17:00
Sevilla II
VS
Lorca Deportiva
18:00
Granada II
VS
Yeclano
19:00
Tamaraceite
VS
Recreativo Huelva
23:00
Algeciras
VS
Linense
23:00
Real Murcia
VS
UCAM Murcia
23:00
คอร์โดบา
VS
El Ejido
00:00
Marbella
VS
San Fernando CD

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Polvorín
VS
Agrupación Estudiantil
18:00
Viveiro
VS
Bergantiños
18:00
Somozas
VS
As Pontes
18:00
Silva
VS
Arzúa
18:00
Ourense CF
VS
Pontellas
22:30
Fisterra
VS
Deportivo La Coruña II
22:30
Arenteiro
VS
Rápido Bouzas
22:45
Atios
VS
UD Ourense
23:00
Paiosaco
VS
Villalbés
23:00
Arosa
VS
Ribadumia
23:00
Choco
VS
Barco
23:00
Estradense
VS
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

17:45
Condal
VS
Colunga
18:00
Praviano
VS
Real Avilés
18:00
Lenense
VS
Ceares
18:00
Vallobín
VS
Avilés Stadium
18:00
Llanera
VS
Navarro
18:00
Valdesoto
VS
Real Titánico
18:00
Urraca
VS
San Martin
21:45
Gijon Industrial
VS
Mosconia
21:45
Tuilla
VS
Siero
22:30
L'Entregu
VS
Llanes

32 Spain - Tercera - Group 3

17:30
Rinconeda Polanco
VS
Revilla
17:45
Siete Villas
VS
Textil Escudo
18:00
Cultural Guarnizo
VS
Cartes
23:00
Tropezón
VS
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

17:00
Real Sociedad III
VS
Beasain
17:15
Santutxu
VS
Aurrera de Ondarroa
23:00
Sodupe
VS
Basconia
23:30
CD Vitoria
VS
Urduliz

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
San Cristobal
VS
Santfeliuenc
18:00
Castelldefels
VS
Vilafranca
18:00
Girona II
VS
Grama
18:00
Sant Andreu
VS
Granollers
18:00
Horta
VS
Vilassar Mar
22:30
Valls
VS
Montañesa
22:30
Peralada
VS
Cerdanyola del Vallès
22:30
Banyoles
VS
Figueres
23:00
Igualada
VS
Europa

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
RC Catarroja
VS
Roda
17:30
Intercity
VS
Beniganim
18:00
Torrent
VS
Villarreal III
22:30
Silla
VS
Acero
23:00
Alzira
VS
Saguntino
23:00
Crevillente
VS
Novelda
23:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Elche II
23:00
Jove Espanol
VS
Hércules II

32 Spain - Tercera - Group 7

17:00
Alcorcón II
VS
Móstoles
17:30
Complutense
VS
Flat Earth
17:30
San Fernando de Henares
VS
Rayo Vallecano II
17:30
Real Aranjuez
VS
Atlético de Pinto
17:30
Villaverde-Boetticher
VS
Parla
17:30
El Álamo
VS
Carabanchel
18:00
Pozuelo Alarcón
VS
Unión Adarve
18:00
Móstoles CF
VS
Trival Valderas
19:45
Villanueva del Pardillo
VS
Torrejón
22:00
Alcobendas Sport
VS
Santa Ana
22:00
Moratalaz
VS
RSD Alcalá

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Cultural Leonesa II
VS
Peñaranda
22:00
La Bañeza
VS
Salamanca II
22:30
Bembibre
VS
Atlético Astorga
22:30
Almazán
VS
Mirandés II
23:00
Cristo Atlético
VS
Atlético Tordesillas
23:00
Arandina
VS
Numancia II
23:00
Real Ávila
VS
La Granja

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Huétor Vega
VS
Maracena
18:00
Real Jaén
VS
Almería II
18:00
Polideportivo Almería
VS
Loja
18:00
Union Estepona
VS
Juventud Torremolinos
18:00
At. Malagueño
VS
Melilla CD
18:15
Alhaurino
VS
Motril
23:00
Torreperogil
VS
Mancha Real
23:00
Antequera
VS
Alhaurín
00:00
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Huétor Tájar

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Antoniano
VS
Rota
18:00
San Roque de Lepe
VS
Utrera
18:00
La Palma
VS
Puente Genil
18:00
Córdoba II
VS
Coria CF
19:00
Cabecense
VS
Ceuta
19:00
Sevilla III
VS
Pozoblanco
22:30
Los Barrios
VS
Xerez Deportivo
23:00
Xerez
VS
Arcos
23:00
Conil
VS
Lebrijana

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Formentera
VS
Mallorca II
18:00
Binissalem
VS
Llosetense
18:30
Platges de Calvià
VS
PE Sant Jordi
18:30
Soller
VS
Portmany

32 Spain - Tercera - Group 12

17:30
UD San Fernando
VS
La Cuadra
19:00
Velke Levare
VS
Tenisca
19:00
Atletico Victoria
VS
Atlético Paso
19:00
Atlético Tacoronte
VS
Mensajero
19:00
Guía
VS
Las Palmas III
19:00
Lanzarote
VS
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
EDMF Churra
VS
Bullense
18:00
Águilas CF
VS
Olímpico Totana
18:00
El Palmar
VS
Minerva
18:00
UCAM Murcia II
VS
Real Murcia II
22:00
Lorca
VS
Cartagena FC
22:00
Mar Menor
VS
Cartagena II
22:30
Racing Murcia
VS
CAP Ciudad de Murcia
23:00
Mazarrón FC
VS
Deportiva Minera
23:00
Muleño
VS
Huércal-Overa

32 Spain - Tercera - Group 14

18:00
Calamonte
VS
UP Plasencia
18:00
Montijo
VS
Extremadura UD II
18:00
Arroyo
VS
Miajadas
18:00
Trujillo
VS
Llerenense
18:00
Azuaga
VS
Fuente Cantos
18:15
Jerez
VS
Diocesano
22:30
RCP Valverdeno
VS
Cacereño
23:00
Moralo
VS
Lobón
23:00
Chinato
VS
Campanario

32 Spain - Tercera - Group 15

18:00
Burladés
VS
Beti Kozkor
22:00
Bidezarra
VS
Murchante
22:30
Peña Azagresa
VS
Peña Sport

32 Spain - Tercera - Group 16

18:00
Berceo
VS
CDFC La Calzada
21:30
Anguiano
VS
Varea
22:00
Casalarreina
VS
Racing Rioja
22:30
Comillas
VS
Vianés
22:30
Arnedo
VS
Villegas
22:30
Calasancio
VS
Pradejon
22:30
River Ebro
VS
Calahorra II
23:00
Tedeón
VS
Alberite

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Real Zaragoza II
VS
Binéfar
18:00
Valdefierro
VS
Huesca II
18:00
Barbastro
VS
Calamocha
18:00
Sariñena
VS
Épila
22:00
Cariñena
VS
Illueca
22:00
Brea
VS
Utebo
22:00
Almudévar
VS
Robres
22:00
Villanueva CF
VS
Cuarte Industrial
22:30
Fraga
VS
Belchite 97
22:30
Borja
VS
Sabiñánigo

32 Spain - Tercera - Group 18

17:30
Tarancón
VS
Illescas
18:00
Almagro Spain
VS
La Roda
18:00
Azuqueca
VS
Marchamalo
19:00
Albacete II
VS
La Solana
22:00
Atletico Ibanes
VS
Ciudad Real
22:00
Torrijos
VS
Guadalajara
22:15
Quintanar del Rey
VS
Huracán Balazote
22:30
Madridejos
VS
Toledo

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Sancaktepe Belediye
VS
Ankara Demirspor
17:00
24 Erzincanspor
VS
İnegölspor
17:00
Şanlıurfaspor
VS
Kocaelispor
17:00
Hacettepe
VS
Manisa BBSK
17:00
Utaş Uşakspor
VS
Çorum Belediyespor
17:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Sarıyer
17:00
Kahramanmaraşspor
VS
Niğde Belediyespor
17:00
Amed SK
VS
Ergene Velimeşespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

16:00
Van BB
VS
Turgutluspor
17:00
Pazarspor
VS
Karabükspor
17:00
Bodrumspor
VS
Elazığspor
17:00
Karacabey Birlikspor
VS
Bayburt İÖİ
17:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Pendikspor
17:00
Sakaryaspor
VS
Serik Belediyespor
17:00
Kırklarelispor
VS
Etimesgut Belediyespor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Kastamonuspor
17:00
Eyüpspor
VS
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Bugsaşspor
VS
Sivas Belediyespor

5 Brazil - Matogrossense

02:00
Luverdense
VS
Nova Mutum EC

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Comercial MS
VS
Aquidauanense

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:10
Flandria
VS
Sacachispas
03:10
Comunicaciones
VS
Acassuso
03:10
Colegiales
VS
UAI Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

03:10
Circulo Deportivo
VS
Sportivo Peñarol
03:10
Deportivo Maipú
VS
Juventud Unida Univ.
03:30
Unión Sunchales
VS
Sportivo Belgrano
03:30
Deportivo Camioneros
VS
Cipolletti
03:30
Sportivo Desamparados
VS
Estudiantes de San Luis
03:30
Villa Mitre
VS
Olimpo
04:45
Chaco For Ever
VS
Def. de Pronunciamiento
05:30
Defensores Belgrano VR
VS
Boca Unidos
06:30
Sportivo Las Parejas
VS
Club Atlético Güemes
06:45
Sarmiento Resistencia
VS
Douglas Haig

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Racing des Gônaïves
VS
Juventus Hai
03:00
América des Cayes
VS
Ouanaminthe
03:00
Cavaly
VS
Violette AC
03:00
Mirebalais
VS
Arcahaie
03:00
Racing Club Haitien
VS
Tempête
03:00
Rivartibonitienne
VS
FICA
05:00
Capoise
VS
Don Bosco
05:00
Baltimore
VS
Real du Cap

3347 San Marino - Campionato

21:00
Pennarossa
VS
Tre Fiori
21:00
Libertas
VS
Domagnano
21:00
Folgore
VS
San Giovanni

462 England - Premier League 2 Divison Two

20:00
Leeds U23
VS
Aston Villa U23

2454 Albania - 1st Division

19:30
Veleçiku Koplik
VS
Vora
19:30
Erzeni Shijak
VS
Burreli
19:30
Flamurtari
VS
Lushnja
19:30
Turbina Cërrik
VS
Elbasani
19:30
Besa Kavajë
VS
Egnatia Rrogozhinë
20:00
Luftëtari Gjirokastër
VS
Tomori Berat

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Memaliaj
VS
Këlcyra
19:30
Shkumbini Peqin
VS
Sopoti Librazhd
19:30
Iliria Fushë-Krujë
VS
Bulqiza
19:30
Valbona
VS
Gramshi
19:30
Tërbuni Pukë
VS
Luzi 2008
19:30
Internacional Tirana
VS
Klosi
19:30
Shënkolli
VS
Ada Velipojë

146 South Africa - Nedbank Cup

20:00
JDR Stars
VS
Cape Umoya United

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Goias U20
VS
Chapecoense-SC U20
01:30
Cruzeiro U20
VS
Atletico-PR U20
01:30
Internacional U20
VS
Santos U20
01:30
Vitoria U20
VS
Gremio U20
06:00
Sao Paulo U20
VS
Atletico-MG U20

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Francs Borains
VS
Thes Sport
21:00
Rupel Boom
VS
Dessel Sport
21:00
Knokke
VS
URSL Visé
21:00
Liège
VS
Dender

11 Germany - Junioren Bundesliga

18:00
Union Berlin U19
VS
Hannover U19

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Shabab Al-Dhahiriya
VS
Tubas
20:00
Thagafi Tulkarm
VS
Jabal Al Mukaber
20:00
Shabab Al Am'ari
VS
Markez Balata

716 Nigeria - Npfl

22:00
Adamawa United
VS
Kano Pillars
22:00
Katsina United
VS
Heartland
22:00
Nasarawa United
VS
Wikki Tourist
22:00
Plateau United
VS
Kwara United
22:00
Enyimba
VS
Abia Warriors
22:00
Akwa United
VS
Akwa Starlets
22:00
Rivers United
VS
Enugu Rangers
22:00
Jigawa Golden Stars
VS
Sunshine Stars
22:00
Ifeanyi Uba
VS
Lobi Stars
22:00
MFM
VS
Warri Wolves

65437 Panama - Lpf

04:00
Costa del Este
VS
Independiente

122 Kosovo - Superliga

19:00
KF Llapi
VS
KF Feronikeli
19:30
Prishtina
VS
KF Ballkani

122 Kosovo - Kosovar Cup

18:30
Ulpiana
VS
Liria
18:30
Vllaznia Pozheran
VS
Dukagjini
18:30
Malisheva
VS
2 Korriku

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Fola Esch
VS
Etzella Ettelbrück
22:00
Swift Hesperange
VS
Mondorf-les-Bains
22:00
Wiltz
VS
Victoria Rosport
22:00
Progrès Niedercorn
VS
Hostert
22:00
UT Pétange
VS
Rodange
22:00
F91 Dudelange
VS
Jeunesse d'Esch
22:00
RM Hamm Benfica
VS
Differdange 03
22:00
UNA Strassen
VS
Racing

462 England - FA Cup Women

20:00
Chester-le-Street Town W
VS
Brighouse Town W
20:00
Nettleham W
VS
Solihull Moors W
20:00
Billericay Town W
VS
Maidenhead United W
20:00
AFC Bournemouth Ladies
VS
Southampton W
20:00
Exeter City W
VS
Cheltenham Town W
20:00
United of Manchester
VS
Liverpool Feds W
21:00
Newcastle United W
VS
Barnsley W
21:00
Harlow Town W
VS
Ipswich Town W
21:00
Leyton Orient W
VS
Actonians W
22:00
Wolverhampton Wanderers W
VS
Stourbridge W

201580 Maldives - Male League

18:00
Maziya
VS
United Victory
23:00
Eagles
VS
Super United Sports

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Bolton City
VS
La Cure Sylvester
19:00
Petite Rivière Noire
VS
Entente Boulet Rouge
19:00
Savanne
VS
ASPL 2000

2493 Mauritania - Super D1

00:00
Nouadhibou
VS
Inter Nouakchott
00:00
Armee
VS
Tevragh-Zeïne
02:30
Police
VS
Ksar

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Atletico Madrid W
VS
Madrid CFF
18:00
Huelva W
VS
Athletic Club W
18:00
Rayo Vallecano W
VS
Eibar W
18:00
Espanyol W
VS
เรอัล มาดริด
18:00
Deportivo de La Coruña W
VS
Logroño W
18:00
Santa Teresa W
VS
Atletico Granadilla
22:15
Sevilla W
VS
Real Sociedad W
00:30
Real Betis W
VS
Levante W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

20:00
Lugano W
VS
St. Gallen

556 Belgium - 1st National Women

21:00
OH Leuven II
VS
Standard Liège II W

17 France - Division 1 Women

20:30
Paris SG W
VS
Le Havre W

11 Germany - Dfb Pokal Women

18:00
Jahn Delmenhorst W
VS
Walddörfer SV W

251 Italy - Serie A Women

18:30
AC Milan W
VS
Sassuolo W
18:30
นาโปลี
VS
Verona W
20:30
Empoli W
VS
Fiorentina W

2817 New Zealand - National League Women

07:00
Canterbury United W
VS
Northern Lights W
08:00
WaiBOP Utd W
VS
Auckland Football W

147 - COSAFA U20 Championship

17:00
Angola U20
VS
Zambia U20
20:00
Namibia U20
VS
Mozambique U20

802 Israel - Lig Bet

19:30
Beitar Kfar Saba Shlomi
VS
Beitar Petah Tikva

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
Dinamo Guadalajara W
VS
Tres Cantos W
17:00
CFF Albacete W
VS
Villarreal II W
17:00
Marítim W
VS
Elche W
17:30
Berriozar W
VS
Pradejón W
17:30
Zamora Amigos Duero W
VS
León FF W
17:30
Getafe W
VS
Rayo Vallecano II W
17:45
Racing Santander II W
VS
Monte W
18:00
Gijón FF W
VS
Real Oviedo II W
18:00
Castro W
VS
Oceja W
18:00
Logroño II W
VS
Castejón W
18:00
UD Logroñés W
VS
Itaroa Huarte W
18:00
Mulier W
VS
Osasuna II W
18:00
San Ignacio W
VS
Arratia W
18:00
Zaragoza II W
VS
Sant Gabriel W
18:00
Girona W
VS
Riudoms W
18:00
Igualada W
VS
Vic Riuprimer W
18:00
Hispalis W
VS
Cádiz W
18:00
Mérida AD W
VS
Castuera W
18:00
Samper W
VS
Fuensalida W
18:00
Plaza Argel W
VS
Levante III W
18:00
Albacete II W
VS
Discobolo-La Torre W
18:00
Ciudad de Murcia W
VS
SMX Athletic Murcia W
18:30
Sevilla II W
VS
Cáceres II W
18:30
San Miguel W
VS
Santa Teresa II W
19:00
Las Majoreras W
VS
Achamán W
19:00
Juventud San Sebastián W
VS
Furia Arona W
19:00
Tarsa W
VS
Geneto del Teide W
19:00
Valencia III W
VS
Atlético de Aspe W
21:00
Balears W
VS
Pardinyes W
21:30
Olímpico Madrid W
VS
Atlético Madrid III W
22:00
Victoria CF W
VS
Valladares W
22:30
Tolosa W
VS
Oiartzun W
23:00
Umia W
VS
Mos W
23:00
Pallejà W
VS
Terrassa W
23:30
Collerense II W
VS
Europa W

32 Spain - Spain Youth League

17:30
Espanyol U19
VS
Damm U19
18:00
Racing Ferrol U19
VS
Deportivo La Coruña U19
18:00
Choco U19
VS
Ural U19
18:00
Val Miñor U19
VS
Calasanz U19
18:00
Pabellón Ourense U19
VS
Conxo Santiago U19
18:00
Atlético Perines U19
VS
Racing Santander U19
18:00
Real Avilés U19
VS
Marina Sport U19
18:00
Oyonesa U19
VS
AD San Juan U19
18:00
Valvanera U19
VS
UD Logroñés U19
18:00
Pamplona U19
VS
Tudelano U19
18:00
Athletic Club U19
VS
Arenas Getxo U19
18:00
Europa U19
VS
Girona U19
18:00
Atlético Villacarlos U19
VS
San Francisco U19
18:00
Lorca CFB U19
VS
Elche U19
18:00
Patacona U19
VS
Hércules U19
18:00
Valencia U19
VS
Alzira U19
18:00
Roda U19
VS
Levante U19
18:30
Celta de Vigo U19
VS
Lugo U19
18:30
Eibar U19
VS
Leioa U19
19:00
Numancia U19
VS
Txantrea U19
19:00
Rusadir U19
VS
Málaga U19
21:45
Burgos CF U19
VS
Móstoles U19
22:00
Alcorcón U19
VS
Leganés U19
22:00
Santa Marta U19
VS
Atlético Pinto U19
22:00
Maracena U19
VS
Granada U19
22:00
Cádiz U19
VS
Calavera U19
22:30
Antiguoko U19
VS
Aurrerá Vitoria U19
23:00
Real Sociedad U19
VS
Danok Bat U19
00:00
Trival Valderas U19
VS
Real Valladolid U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Panionios
VS
Fostiras
20:00
Ano Meras
VS
Moschato
20:00
Pannaxiakos
VS
Ethnikos Piraeus
20:00
Proodeftiki
VS
Marko
20:00
Charavgiakos
VS
Aittitos Spata

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

20:00
Aiolikos
VS
Aias Salamina
20:00
Keratsini
VS
Mikrasiatiki
20:00
Karavas
VS
Akratitos
20:00
Asteras Varis
VS
Pyliou
20:00
Pythagoras Karlovasi
VS
Panelefsiniakos
20:00
Thyella Diastavroseos
VS
Aetos Loutron

5 Brazil - Carioca U20

01:00
Vasco U20
VS
Botafogo U20

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:30
Tartas-St Yaguen
VS
Chauvigny

5 Brazil - Paulista Série B

02:00
Bandeirante SP
VS
Grêmio Prudente
03:00
São José EC
VS
Manthiqueira

98 Australia - Victoria NPL Youth League

08:30
St. Albans Saints U20
VS
South Melbourne U20
08:30
St. Albans Saints U20
VS
South Melbourne U20
08:45
Avondale Heights U20
VS
Port Melbourne U20
08:45
Avondale Heights U20
VS
Port Melbourne U20
11:00
Green Gully U20
VS
Dandenong City U20
11:00
Heidelberg United U20
VS
Eastern Lions U20
11:00
Green Gully U20
VS
Dandenong City U20
11:00
Heidelberg United U20
VS
Eastern Lions U20
12:00
Altona Magic U20
VS
Melbourne Knights U20
12:00
Altona Magic U20
VS
Melbourne Knights U20
14:15
Oakleigh Cannons U20
VS
Bentleigh Greens U20
14:15
Oakleigh Cannons U20
VS
Bentleigh Greens U20
15:45
Hume City U20
VS
Dandenong Thunder U20
15:45
Hume City U20
VS
Dandenong Thunder U20

80 Chile - Segunda División

20:00
General Velásquez
VS
Concepcion
04:00
Fernández Vial
VS
Deportes Linares
04:00
Independiente
VS
Iberia
04:00
Recoleta
VS
Colchagua

69697 Vietnam - U21 Championship

15:00
Viettel U21
VS
Pho Hien U21
17:30
Long An U21
VS
SLNA U21

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
GT Thai Nguyen
VS
Ho Chi Minh City II
18:20
Ho Chi Minh City
VS
PP Ha Nam

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Lions FC
VS
Boca Gibraltar
00:30
Manchester 62
VS
Europa FC

49477 ไทยลีก 3

15:30
Grakcu Sai Mai United
VS
Inter Bangkok
15:30
Samut Prakan
VS
Bangkok
15:30
ม.ธนบุรี
VS
Prime Bangkok
15:30
Royal Thai Fleet
VS
Sa Kaeo City
15:30
Kamphaeng Phet
VS
See Kwae
15:30
Phitsanulok
VS
Nan
15:30
Sakon Nakhon
VS
Chaiyaphum United
15:30
Yasothon
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Samut Songkhram
VS
Kanjanapat Group
16:00
Maejo United
VS
Wat Bot City
16:00
Udon United
VS
Huai Thalaeng United
16:00
Jalor City
VS
Krabi
16:00
Saraburi United
VS
IPE Samut Sakhon
16:15
Songkhla
VS
Satun United
17:00
Chanthaburi
VS
Kabin United
17:00
Raj Pracha
VS
Muangkan United
18:00
Nonthaburi
VS
Welfare Royal Air Force
18:30
Cha Choeng Sao
VS
ACDC