lsm99

ตารางบอล 15 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

01:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
เชลซี
03:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

00:30
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
สโตกซิตี
02:45
บอร์มัธ
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:45
บาร์นสลีย์
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
02:45
บริสตอลซิตี
VS
มิลล์วอลล์
02:45
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
03:00
วัตฟอร์ด
VS
เบรนท์ฟอร์ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

00:30
จิลลิ่งแฮม
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
02:00
แบล็กพูล
VS
ฮัลล์ซิตี
02:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
02:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
02:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:00
วีแกนแอทเลติก
VS
โรชเดล
02:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
Swindon Town
02:45
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
02:45
อิปสวิช ทาวน์
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
02:45
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:45
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
Northampton Town
02:45
พอร์ตสมัท
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

01:30
มอร์แคมป์
VS
Leyton Orient
02:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Mansfield Town
02:00
Oldham Athletic
VS
Walsall
02:00
Port Vale
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
02:00
สคันธอร์ป
VS
Barrow
02:45
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:45
Cheltenham Town
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
02:45
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
Bradford City
02:45
Exeter City
VS
Harrogate Town
02:45
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
กริมสบี้ ทาวน์
02:45
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Stevenage

11 บุนเดิสลีกา

00:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
มึนเช่นกลัดบัค
02:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
ไมนซ์
02:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
ดอร์ทมุนด์
02:30
สตุทท์การ์ดต
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

00:30
อูดิเนเซ่
VS
Crotone
02:45
Benevento
VS
ลาซิโอ

32 ลาลีกา สเปน

04:00
เรอัล มาดริด
VS
แอธเลติก บิลเบา

462 England - National League

02:45
Solihull Moors
VS
Halifax Town
02:45
Weymouth
VS
Wrexham
02:45
Notts County
VS
Stockport County
02:45
Torquay United
VS
Dagenham & Redbridge

462 England - Fa Trophy

02:30
Bracknell Town
VS
Havant & Waterlooville
02:45
Spennymoor Town
VS
Marske United
02:45
Chester
VS
Bradford Park Avenue
02:45
Guiseley
VS
Chorley
02:45
Gateshead
VS
Farsley Celtic
02:45
Ashton United
VS
York City
02:45
Curzon Ashton
VS
Fylde
02:45
Blyth Spartans
VS
Morpeth Town
02:45
Brackley Town
VS
Royston Town
02:45
Coleshill Town
VS
AFC Telford United
02:45
Alfreton Town
VS
Bedford Town
02:45
Hereford
VS
St Neots Town
02:45
Kettering Town
VS
Nuneaton Town
02:45
Slough Town
VS
Dartford
02:45
Dulwich Hamlet
VS
Cheshunt
02:45
Welling United
VS
Oxford City
02:45
Billericay Town
VS
Braintree Town
02:45
Dorking Wanderers
VS
Hungerford Town
02:45
Aveley
VS
Chesham United
02:45
Ebbsfleet United
VS
Chippenham Town
02:45
Bath City
VS
Chelmsford City
02:45
St Albans City
VS
Cray Wanderers
02:45
Welwyn Garden City
VS
Burgess Hill Town
02:45
Tonbridge Angels
VS
AFC Hornchurch
02:45
Haringey Borough
VS
Eastbourne Borough
02:45
Frome Town
VS
Hampton & Richmond
02:45
Maldon & Tiptree
VS
Bognor Regis Town
02:45
Leamington
VS
St Ives Town
02:45
Witton Albion
VS
Nantwich Town
02:45
Marine
VS
Southport
02:45
Stamford
VS
Kidderminster Harriers
02:45
Gloucester City
VS
Needham Market

462 England - Premier League U18

21:00
Manchester City U18
VS
Derby U18

462 England - Professional Development League

19:00
Millwall U23
VS
Colchester U23
19:00
Queens Park Rangers U23
VS
Bristol City U23
20:00
Sheffield Wed U23
VS
Crewe U23
20:00
Barnsley U23
VS
Hull City U23
20:00
Watford U23
VS
Cardiff U23
20:00
Ipswich U23
VS
Swansea City U23

462 England - Non League Div One: Southern S & W

02:30
Moneyfields
VS
Barnstaple Town
02:45
Bideford
VS
Sholing

462 England - Non League Premier: Southern Central

02:30
Bromsgrove Sporting
VS
Barwell
02:30
Royston Town
VS
St Ives Town
02:45
Biggleswade Town
VS
Coalville Town
02:45
Banbury United
VS
AFC Rushden & Diamonds

38 Netherlands - KNVB Beker

00:45
Excelsior
VS
พีอีซี ซโวลล์
03:00
เอ็มเมน
VS
โกรนิงเงิน

11 บุนเดิสลีกา 2

00:30
Heidenheim
VS
Jahn Regensburg
00:30
Hamburger SV
VS
Sandhausen
00:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Bochum
00:30
Greuther Fürth
VS
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

01:00
Dynamo Dresden
VS
Verl
01:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Hallescher FC
01:00
Wehen Wiesbaden
VS
VfB Lübeck
01:00
Waldhof Mannheim
VS
Unterhaching
01:00
Kaiserslautern
VS
1860 München

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Freiburg II
VS
Teutonia WS
01:00
Aalen
VS
FSV Frankfurt
01:00
Astoria Walldorf
VS
Pirmasens
01:00
Bayern Alzenau
VS
Ulm
01:00
Balingen
VS
Schott Mainz
01:00
Hoffenheim II
VS
Eintracht Stadtallendorf
01:00
Kickers Offenbach
VS
Hessen Kassel

143 Austria - Austrian Cup

00:00
Kapfenberger SV
VS
Blau-Weiß Linz

556 Belgium - Pro League

00:45
Royal Excel Mouscron
VS
OH Leuven
00:45
Cercle Brugge
VS
Sporting Charleroi
03:00
Anderlecht
VS
KV Oostende
03:00
Sint-Truiden
VS
Beerschot-Wilrijk

224 Bulgaria - Parva Liga

22:30
Etar
VS
Montana

266 Croatia - Croatia Cup

19:00
Zagreb
VS
Hajduk Split
21:00
Šibenik
VS
Istra 1961

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Mladá Boleslav
VS
Baník Ostrava
20:00
Karviná
VS
Jablonec
22:00
Bohemians 1905
VS
Příbram
22:00
Sigma Olomouc
VS
České Budějovice
00:00
Viktoria Plzeň
VS
Teplice

320 Denmark - Landspokal Cup

22:30
Hvidovre
VS
Vejle
01:00
Holstebro
VS
Randers

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

02:00
Niort
VS
Grenoble Foot 38
02:00
Nancy
VS
Troyes
02:00
Pau
VS
Sochaux

17 France - National

01:00
Annecy
VS
Concarneau

674 Hungary - OTP Bank Liga

00:00
Várda SE
VS
Újpest
02:15
MOL Vidi
VS
Puskás

802 Israel - State Cup

18:00
Ihud Bnei Mejdel Krum
VS
Hapoel Bikat Hayarden
18:00
Hapoel Azor
VS
Hapoel Bnei Lod
18:00
Hapoel Bnei Pardes
VS
Hapoel Rishon LeZion
18:00
Agudat Sport Nordia
VS
Hapoel Marmorek
18:00
Hapoel Migdal Haemek
VS
Hapoel Umm al-Fahm
18:00
Hapoel Bu'eine
VS
Hapoel Acre
18:00
Maccabi Bnei Raina
VS
Agudat Sport Ashdod
00:30
Hapoel Ramat HaSharon
VS
MS Tira
00:30
Hapoel Herzliya
VS
Hapoel Ramat Gan
00:30
Beitar Tel Aviv Ramla
VS
Maccabi Herzliya
00:30
Maccabi Ahi Nazareth
VS
Kafr Qasim

251 Italy - Serie B

00:30
Reggiana
VS
โฟรซิโนเน่
03:00
Ascoli
VS
Cosenza
03:00
Cittadella
VS
Vicenza
03:00
เอ็มโปลี
VS
Cremonese
03:00
Monza
VS
Virtus Entella
03:00
Pisa
VS
Pescara
03:00
Pordenone
VS
เบรสชา
03:00
Salernitana
VS
เลชเช่
03:00
สปาล
VS
คิเอโว่

491 Northern Ireland - Premiership

02:45
Glentoran
VS
Warrenpoint Town

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

03:15
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Mafra

155 Romania - Liga 1

23:45
Astra
VS
Gaz Metan Mediaş
02:00
Viitorul
VS
Botoşani

227 Russia - Youth League

15:00
Ural U19
VS
Lokomotiv Moskva U19
17:00
Akhmat Grozny U19
VS
Chertanovo U20
17:00
Rotor Volgograd U20
VS
Sochi U19
17:00
Khimki U20
VS
Ufa U19
17:00
Rubin Kazan U19
VS
CSKA Moscow U19
17:00
Strogino U20
VS
UOR №5 U20
18:00
Zenit U19
VS
Akademiya Konoplev U20
19:00
Krasnodar U19
VS
Dinamo Moskva U19
20:00
Rostov U19
VS
Tambov U19

1161 Scotland - League Cup

02:45
Dunfermline Athletic
VS
St. Johnstone
03:00
Alloa Athletic
VS
Hibernian

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
DAC
VS
Senica

1638 Slovenia - 1. SNL

19:00
Bravo
VS
Olimpija

32 Spain - Copa Del Rey

00:00
Atlético Pulpileño
VS
ลูโก
01:00
Marchamalo
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
01:00
Tomares
VS
โอซาซูนา
01:00
Cantolagua
VS
เรอัล บายาโดลิด
01:00
Sestao River
VS
เตเนริเฟ
01:00
Portugalete
VS
Ponferradina
02:00
Lucena
VS
เซบีย่า
02:00
Ourense CF
VS
เลกาเนส
02:30
CD Coria
VS
เรอัล โอเบียโด้

62 Switzerland - Challenge League

02:00
FC Schaffhausen
VS
Wil
02:00
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Winterthur
02:00
Grasshopper
VS
Chiasso
02:00
Neuchâtel Xamax
VS
Thun
02:00
Kriens
VS
Aarau

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Ankaragücü
VS
Hatayspor

404 Turkey - 1. Lig

23:00
Balıkesirspor
VS
Samsunspor

404 Turkey - Turkish Cup

17:00
Kasımpaşa
VS
Muğlaspor
19:00
Rizespor
VS
Eskişehirspor
21:00
Yeni Malatyaspor
VS
Hekimoğlu Trabzon
22:30
Göztepe
VS
Bursaspor
01:00
กาลาตาซาราย
VS
Darıca Gençlerbırlığı

515 Wales - Premier League

02:45
Aberystwyth Town
VS
Caernarfon Town
02:45
Flint Town United
VS
Cefn Druids
02:45
Newtown
VS
The New Saints
02:45
Penybont
VS
Cardiff MU

44 Argentina - Superliga

07:30
Atlético Tucumán
VS
Banfield

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Tigre
VS
Villa Dálmine

5 Brazil - Serie B

02:00
Oeste
VS
Cuiabá
05:15
Sampaio Corrêa
VS
Avaí

80 Chile - Primera Division

06:00
O'Higgins
VS
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

20:00
Barnechea
VS
Ñublense
20:00
Puerto Montt
VS
Copiapó
20:00
Melipilla
VS
Deportes Temuco
20:30
Magallanes
VS
Deportes Valdivia
00:00
San Marcos
VS
San Luis
05:00
Unión San Felipe
VS
Santiago Morning

353 Colombia - Torneo Betplay

07:40
Deportes Quindío
VS
Unión Magdalena

146 South Africa - Premier League

00:30
Stellenbosch
VS
Cape Town City
00:30
Mamelodi Sundowns
VS
TS Galaxy
00:30
SuperSport United
VS
Kaizer Chiefs
00:30
Moroka Swallows
VS
Maritzburg United

614 Algeria - Ligue 1

21:00
Aïn M'lila
VS
CR Belouizdad
21:00
MC Alger
VS
Olympique Médéa

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Lubumbashi Sport
VS
Dauphins Noirs

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Hafia
VS
Fello Star

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:00
Al Adalh
VS
Al Sahel
19:10
Al Draih
VS
Hajer
19:20
Al Jabalain
VS
Al-Kawkab
21:25
Al-Thuqbah
VS
Arar
22:20
Jeddah
VS
Al Feiha

190321 Bahrain - Premier League

22:00
Al-Hidd
VS
Al Ahli
22:00
Al Riffa
VS
Manama
22:00
Muharraq
VS
Budaiya

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Hyderabad
VS
East Bengal

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Aurora
VS
Bolívar
06:30
Real Potosí
VS
Always Ready

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Ambrosiana
VS
Luparense

20 Portugal - 2. Division: Group G

22:00
Real
VS
Belenenses II

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Arnavutköy Belediyespor
VS
Ankara Adliyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Osmaniyespor
VS
Yalovaspor

5 Brazil - Capixaba

05:00
Vitória ES
VS
Rio Branco ES

41 Europe - Champions League Women

01:00
Lyon W
VS
Juventus W
02:30
Atletico Madrid W
VS
Servette Chênois W

2756 Malta - Fa Trophy

02:45
St. George's
VS
Pembroke Athleta

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Cape Town All Stars
VS
Royal AM
20:30
Richards Bay
VS
Jomo Cosmos
20:30
Uthongathi
VS
TS Sporting
20:30
Bizana Pondo Chiefs
VS
Sekhukhune United

122 Kosovo - Kosovar Cup

18:30
Gjilani
VS
Kek-U

2493 Mauritania - Super D1

06:00
Garde Nationale
VS
Concorde
06:00
Nouakchott King's
VS
Nouadhibou

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
Tigres UANL W
VS
Monterrey W

251 Italy - Primavera Cup

06:00
Roma U19
VS
Verona U19
06:00
Inter U19
VS
Crotone U19
06:00
Genoa U19
VS
Parma U19
06:00
Fiorentina U19
VS
Milan U19
06:00
Juventus U19
VS
Sampdoria U19
06:00
Atalanta U19
VS
Lazio U19

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
Aïn M'lila U21
VS
CR Belouizdad U21

802 Israel - Lig Bet

19:00
Ahva Kafr Manda
VS
Bnei HaGolan VeHaGalil

32 Spain - Spain Youth League

22:00
Córdoba U19
VS
Real Betis U19

97374 Jordan - 1st Division

19:00
Al Tora
VS
Kfarsoum
19:00
That Ras
VS
Moghayer Al Sarhan

98 Australia - Victoria NPL Youth League

08:30
St. Albans Saints U20
VS
Avondale Heights U20
08:30
St. Albans Saints U20
VS
Avondale Heights U20
11:00
Green Gully U20
VS
Bentleigh Greens U20
11:00
Heidelberg United U20
VS
Dandenong Thunder U20
11:00
Green Gully U20
VS
Bentleigh Greens U20
11:00
Heidelberg United U20
VS
Dandenong Thunder U20
12:00
Altona Magic U20
VS
Eastern Lions U20
12:00
Altona Magic U20
VS
Eastern Lions U20
14:15
Oakleigh Cannons U20
VS
Port Melbourne U20
14:15
Oakleigh Cannons U20
VS
Port Melbourne U20
14:30
Dandenong City U20
VS
Melbourne Knights U20
14:30
Dandenong City U20
VS
Melbourne Knights U20
15:45
Hume City U20
VS
South Melbourne U20
15:45
Hume City U20
VS
South Melbourne U20

69697 Vietnam - U21 Championship

15:00
Pho Hien U21
VS
Long An U21
15:00
SLNA U21
VS
Viettel U21