ufabet

ตารางบอล 16 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

01:00
อาร์เซน่อล
VS
เซาแธมป์ตัน
01:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
01:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เอฟเวอร์ตัน
03:00
ฟูลัม
VS
ไบรท์ตัน
03:00
เวสต์แฮม
VS
คริสตัล พาเลซ
03:00
ลิเวอร์พูล
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

00:30
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
สวอนซีซิตี
02:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
02:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
ลูตัน ทาวน์
02:45
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
03:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
03:00
เรดิง
VS
นอริชซิตี

11 บุนเดิสลีกา

00:30
ชาลเก้ 04
VS
ไฟร์บวร์ก
02:30
บาเยิร์น มิวนิค
VS
โวล์ฟสบวร์ก
02:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
02:30
โคโลญจน์
VS
เลเวอร์คูเซ่น
02:30
Arminia Bielefeld
VS
เอาก์สบวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

01:00
ดิฌง
VS
ลีลล์
01:00
อองเช่ร์
VS
สตราส์บูร์ก
01:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
เม็ตซ์
01:00
แร็งส์
VS
น็องต์
01:00
นีมส์
VS
นีซ
03:00
โอลิมปิก ลียง
VS
แบรสต์
03:00
บอร์กโดซ์
VS
แซงต์ เอเตียน
03:00
โมนาโก
VS
Lens
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
ลอริยองต์
03:00
แรนส์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

00:30
ยูเวนตุส
VS
อตาลันต้า
02:45
ฟิออเรนติน่า
VS
ซัสเซาโล่
02:45
เจนัว
VS
เอซี มิลาน
02:45
อินเตอร์ มิลาน
VS
นาโปลี
02:45
ปาร์มา
VS
กายารี่
02:45
Spezia
VS
โบโลญญ่า
02:45
เวโรน่า
VS
ซามพ์โดเรีย

32 ลาลีกา สเปน

03:00
บาร์เซโลน่า
VS
เรอัล โซเซียดาด

479 เจลีก

17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
เวกัลตะ เซนได
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
กัมบะ โอซาก้า
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
สากัน โตสู
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

479 เจลีก 2

17:00
โทชิกิ SC
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
เอฮิเมะ
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
Giravanz Kitakyushu
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
เกียวโต แซงก้า
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
มาชิดา เซลเวีย
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
FC เรียวเคียว
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

462 England - Fa Trophy

03:00
Darlington
VS
City of Liverpool

462 England - Premier League U18

20:00
Reading U18
VS
Fulham U18

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:30
Kidlington
VS
Aylesbury United

462 England - Non League Div One: Southern S & W

02:30
Highworth Town
VS
Basingstoke Town

38 Netherlands - KNVB Beker

22:30
Almere City
VS
วีวีวี เวนโล
00:45
De Graafschap
VS
พีเอสวี
03:00
อาแจกซ์
VS
อูเทรชท์

11 บุนเดิสลีกา 2

00:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
Osnabrück
00:30
พาเดอร์บอร์น
VS
Eintracht Braunschweig
00:30
Holstein Kiel
VS
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - 3. Liga

01:00
Bayern München II
VS
MSV Duisburg
01:00
Viktoria Köln
VS
Uerdingen
01:00
Magdeburg
VS
Saarbrücken
01:00
Ingolstadt
VS
Hansa Rostock
01:00
Meppen
VS
Zwickau

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Bahlinger SC
VS
Elversberg
00:00
Mainz 05 II
VS
TuS RW Koblenz
00:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Homburg

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Borussia Dortmund II
VS
Rot-Weiß Oberhausen
22:00
Borussia M'gladbach II
VS
Bonner SC
00:00
Preußen Münster
VS
Alemannia Aachen
01:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Fortuna Köln
01:30
SV 1919 Straelen
VS
Homberg
01:30
Bergisch Gladbach
VS
Wuppertaler SV

11 โอเบอร์ลีกา

02:00
Hilden
VS
Cronenberger SC

143 Austria - Austrian Cup

22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Amstetten
00:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Elektra
02:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Rapid Vienna

556 Belgium - Pro League

00:45
Antwerp
VS
Zulte-Waregem
00:45
AS Eupen
VS
เกงค์
03:00
เกนท์
VS
Waasland-Beveren
03:00
Kortrijk
VS
Standard Liège

224 Bulgaria - Parva Liga

22:30
Tsarsko selo
VS
Beroe

266 Croatia - 2. HNL

19:00
Junak
VS
Sesvete
19:00
Dubrava Zagreb
VS
Orijent 1919

266 Croatia - Croatia Cup

19:00
Rudeš
VS
ดีนาโมซาเกร็บ
19:00
GOSK Dubrovnik
VS
Slaven Koprivnica
22:00
Varaždin
VS
Rijeka

116 Cyprus - Cyprus Cup

22:00
Alki Oroklini
VS
Ethnikos Achna

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Zbrojovka Brno
VS
Slovácko
20:00
Slovan Liberec
VS
Opava
22:00
Sparta Praha
VS
Pardubice

320 Denmark - Landspokal Cup

22:30
SønderjyskE
VS
Lyngby
00:30
AGF
VS
Horsens

125 Greece - Super League

00:30
AEK Athens
VS
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - OTP Bank Liga

00:00
Zalaegerszegi TE
VS
MTK
00:00
Honvéd
VS
Diósgyőr
02:15
Paksi SE
VS
เฟเรนซ์วารอส
02:15
Budafoki MTE
VS
Mezőkövesd-Zsóry

802 Israel - Ligat ha'Al

01:00
Hapoel Hadera
VS
Hapoel Be'er Sheva
01:45
Maccabi Tel Aviv
VS
Maccabi Netanya

802 Israel - State Cup

00:00
Hapoel Ra'anana
VS
Hapoel Iksal

57142 Macedonia FYR - First League

19:00
Belasica
VS
Vardar
19:00
Skendija 79
VS
Pelister
19:00
Makedonija
VS
Renova
19:00
Shkupi
VS
Struga
19:00
Rabotnicki
VS
Borec
19:00
Sileks
VS
Akademija Pandev

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

00:00
Odd
VS
Molde

1578 Norway - Obos-Ligaen

22:00
Åsane
VS
Raufoss

2 Poland - Ekstraklasa

02:30
Lech Poznań
VS
Pogoń Szczecin

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

01:45
ปอร์โต้
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า
04:00
เบนฟิกา
VS
Vitória SC

155 Romania - Liga 1

20:00
CSM Iaşi
VS
Academica Clinceni
22:00
Argeş
VS
Hermannstadt
00:30
Voluntari
VS
Chindia Târgovişte

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

22:00
Rotor Volgograd
VS
Arsenal Tula
22:00
Sochi
VS
Dinamo Moskva
00:00
เซนิต
VS
สปาร์ตัก มอสโก

1161 Scotland - League Cup

02:45
Livingston
VS
Ross County
03:00
St. Mirren
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

20:00
Partizan
VS
Mladost Lučani
20:00
Bačka Palanka
VS
Radnički Niš
20:00
Zlatibor Čajetina
VS
Mačva Šabac
20:00
Rad Beograd
VS
Spartak Subotica
22:00
Radnik Surdulica
VS
Čukarički
22:00
Javor Ivanjica
VS
Voždovac
22:00
Napredak
VS
Novi Pazar
22:00
Metalac GM
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา

401 Slovakia - Fortuna Liga

20:00
Zemplín Michalovce
VS
Ružomberok
20:00
Nitra
VS
Trenčín
00:15
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Žilina

1638 Slovenia - 1. SNL

19:00
Tabor Sežana
VS
Gorica
21:00
Celje
VS
Koper
23:00
Domžale
VS
Aluminij

32 Spain - Copa Del Rey

20:00
Poblense
VS
Olot
21:15
Coruxo
VS
มาลากา
21:30
Lealtad
VS
อัลกอร์กอน
22:00
Burgos
VS
FC Andorra
00:00
Quintanar del Rey
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
00:00
L'Hospitalet
VS
อัลเมรีอา
00:00
San Fernando CD
VS
Castellón
00:00
คอร์โดบา
VS
อัลบาเซเต้
00:30
นูมานเซีย
VS
Lorca Deportiva
01:00
Racing Murcia
VS
เลบันเต้
01:00
Cardassar
VS
แอตเลติโก มาดริด
01:00
Terrassa
VS
บาเลนเซีย
01:00
Las Rozas
VS
Mirandés
01:00
Gimnástica Torrelavega
VS
เรอัลซาราโกซา
01:00
Llagostera-Costa Brava
VS
เอสปันญ่อล
01:00
Ibiza Islas Pitiusas
VS
Sabadell
01:00
Atlético Baleares
VS
Fuenlabrada
01:00
Amorebieta
VS
UD Logroñés
01:00
Internacional
VS
Linares Deportivo
01:30
Guijuelo
VS
มาจอร์กา
01:30
ราโย่ มายาดาฮองด้า
VS
Yeclano
02:00
Marbella
VS
Lleida Esportiu
02:30
CD Calahorra
VS
La Nucia
03:00
Buñol
VS
เอลเช่
03:00
Rincón
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
03:00
Leioa
VS
บียาร์เรอัล
05:30
Marino
VS
Cornellà

62 Switzerland - Super League

00:15
Luzern
VS
Zürich
02:30
บาเซิ่ล
VS
ยังบอยส์
02:30
St. Gallen
VS
ลูกาโน

404 Turkey - Turkish Cup

17:00
BB Erzurumspor
VS
Erokspor
18:00
Gazişehir Gaziantep
VS
Kocaelispor
20:00
Alanyaspor
VS
Adanaspor
22:15
แทร็บซอนสปอร์
VS
Adana Demirspor
01:00
Fenerbahçe
VS
Karacabey Birlikspor

86 Ukraine - Ukrainian Cup

19:00
Desna
VS
Zorya

515 Wales - Premier League

02:45
Haverfordwest County
VS
Barry Town United

5 Brazil - Serie B

07:30
Cruzeiro
VS
CSA
07:30
Vitória
VS
Juventude
02:30
Brasil de Pelotas
VS
Botafogo SP
05:15
Guarani
VS
Confiança
05:15
Chapecoense
VS
Náutico

80 Chile - Primera Division

20:30
Palestino
VS
Santiago Wanderers
04:00
Deportes Iquique
VS
Univ. Concepción
06:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
Unión Española

53128 Guatemala - Primera Division

04:00
Aurora
VS
Solola

146 South Africa - Premier League

20:30
Black Leopards
VS
Tshakhuma
22:30
AmaZulu
VS
Golden Arrows
00:00
Orlando Pirates
VS
Chippa United
00:00
Bloemfontein Celtic
VS
Baroka

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
วิเทสส์
VS
Salitas
22:30
Rahimo
VS
Royal

1560 Congo - Super Ligue

21:30
TP Mazembe
VS
Dauphins Noirs
21:30
TP Mazembe
VS
Lubumbashi Sport

886 Egypt - Premier League

19:30
Aswan
VS
El Geish
22:00
Ceramica Cleopatra
VS
National Bank of Egypt
00:30
Wadi Degla
VS
Al Mokawloon

468 Ghana - Premier League

22:00
Aduana Stars
VS
Hearts of Oak
22:00
Ashanti Gold
VS
King Faisal

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Kaloum Star
VS
Loubha Télimélé
06:00
Eléphant Coléah
VS
Ashanti GB

1179 Kenya - Premier League

19:00
Tusker
VS
Gor Mahia

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

23:00
Simba
VS
KMC

2568 Zambia - Super League

20:00
Forest Rangers
VS
Buildcon
20:00
Power Dynamos
VS
NAPSA Stars
20:00
Nkana
VS
Kitwe United

2931 Andorra - Primera División

02:30
Sant Julià
VS
Atlètic Club d'Escaldes
02:30
Penya Encarnada
VS
Engordany

488 Iran - Azadegan League

17:30
Mes Kerman
VS
Navad Urmia
17:30
Oxin Alborz
VS
Khooshe Talaee Saveh
17:30
Shahrdari Astara
VS
Esteghlal Mollasani
17:30
Havadar
VS
Baderan
17:30
Khouneh Be Khouneh Babol
VS
Chooka Talesh
17:30
Fajr Sepasi
VS
Pars Jam Bushehr
17:30
Kheybar Khorramabad
VS
Malavan
18:00
Shahin Bushehr
VS
Qashqai
18:00
Esteghlal Khuzestan
VS
Arman Gohar

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:00
Al Najoom
VS
Najran
19:05
Al Shoalah
VS
Al Ta'ee
19:35
Ohod
VS
Al Nahdha
21:25
Al Khaleej
VS
Al Bukayriyah

35376 Saudi Arabia - Kings Cup

19:35
Dhamk
VS
Al Taawon
21:25
Al Quadisiya
VS
Al Shabab
00:20
Al Nassr
VS
Al Raed

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Kairouan
VS
Club Africain

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
ATK Mohun Bagan
VS
Goa

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:00
Guabirá
VS
Royal Pari
02:00
Municipal Vinto
VS
The Strongest
06:30
Oriente Petrolero
VS
Santa Cruz

99474 World - CONCACAF Champions League

08:00
Olimpia
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
10:30
Tigres UANL
VS
นิวยอร์กซิตี

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Universidad Católica
VS
Vélez Sarsfield
05:15
Defensa y Justicia
VS
Bahia

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Palmeiras
VS
Libertad
05:15
Santos
VS
Grêmio

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Pro Vercelli
VS
Livorno

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Arezzo
VS
Fano
21:00
Legnago Salus
VS
Imolese

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Avellino
VS
Monopoli
21:00
Bisceglie
VS
Casertana

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Città di Varese
VS
Folgore Caratese
20:30
Saluzzo
VS
Sanremo
20:30
Arconatese
VS
Borgosesia
20:30
Derthona
VS
Casale
20:30
PDHAE
VS
Fossano
20:30
Arconatese
VS
Derthona
20:30
Casale
VS
Sestri Levante
20:30
Castellanzese
VS
Saluzzo
20:30
Gozzano
VS
Borgosesia
20:30
Sanremo
VS
PDHAE
20:30
Vado
VS
Caronnese
21:00
Legnano
VS
Bra

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Brusaporto
VS
Pontisola
20:30
Villa d'Almè
VS
Crema
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Scanzorosciate

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Trento Calcio 1921
VS
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Este
VS
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Bagnolese
20:30
Correggese
VS
Prato
20:30
Corticella
VS
Seravezza
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Pro Livorno
20:30
Real Forte Querceta
VS
Mezzolara
20:30
Seravezza
VS
Progresso

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Sangiovannese
VS
Robur Siena
20:30
Pianese
VS
Gavorrano
20:30
Tiferno Lerchi
VS
Sangiovannese

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Porto Sant'Elpidio
VS
Giulianova
20:30
FC Rieti
VS
CynthiAlbalonga

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Muravera
VS
SSC Giugliano
20:30
Vis Artena
VS
Cassino

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Città di Fasano
VS
Aversa Normanna

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Troina
VS
Castrovillari

2 Poland - 2. Liga East

22:15
Sokół Ostróda
VS
Stal Rzeszów

20 Portugal - 2. Division: Group B

01:00
Felgueiras 1932
VS
Camacha

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Pedras Rubras
VS
União Madeira

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Moura
VS
Lagos

32 Spain - Tercera - Group 2

21:45
Real Avilés
VS
Caudal
02:00
Vallobín
VS
Praviano

32 Spain - Tercera - Group 5

01:00
Vilafranca
VS
Pobla Mafumet

32 Spain - Tercera - Group 6

00:00
Silla
VS
Vilamarxant
01:00
Jove Espanol
VS
Eldense
02:00
Paterna
VS
Acero

32 Spain - Tercera - Group 8

21:45
Real Burgos
VS
Beroil Bupolsa

32 Spain - Tercera - Group 9

00:00
Huétor Tájar
VS
Almería II
01:30
Union Estepona
VS
Vélez

32 Spain - Tercera - Group 13

22:00
UCAM Murcia II
VS
El Palmar
02:30
EDMF Churra
VS
Minerva
02:30
Olímpico Totana
VS
Plus Ultra

32 Spain - Tercera - Group 14

02:30
Aceuchal
VS
Calamonte
02:30
Chinato
VS
Extremadura UD II

32 Spain - Tercera - Group 17

01:00
Huesca II
VS
Atletico Monzon

32 Spain - Tercera - Group 18

02:00
Almansa
VS
Ciudad Real

5 Brazil - Copa do Nordeste

05:30
Atlético Alagoinhas
VS
Botafogo PB

5 Brazil - Capixaba

05:00
Rio Branco-VN
VS
Real Noroeste

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Nova Iguaçu
VS
Sampaio Corrêa RJ

5 Brazil - Matogrossense

02:30
Nova Mutum EC
VS
Luverdense

5 Brazil - Piauiense

01:45
Altos
VS
4 de Julho
02:00
Ríver
VS
Timon

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Aquidauanense
VS
Comercial MS

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Fluminense U20
VS
Flamengo RJ U20

86 Ukraine - Youth League

17:00
Olimpik Donetsk U21
VS
Mariupol U21

41 Europe - Champions League Women

13:00
BIIK Kazygurt
VS
Zhilstroy-2 2 W
20:00
Slavia Prague W
VS
Fiorentina W
20:30
Paris SG W
VS
Leczna W
22:00
Manchester City W
VS
Goteborg FC W
23:00
Barcelona W
VS
พีเอสวี
00:00
Rosengard W
VS
Lanchkhuti
00:00
Wolfsburg W
VS
Subotica W
00:00
Bayern Munich W
VS
Ajax W
00:30
LSK Kvinner W
VS
Minsk FK W
01:00
Fortuna Hjorring W
VS
Pomurje
02:00
Glasgow City W
VS
Sparta Prague W
02:00
Chelsea W
VS
SL Benfica

2756 Malta - Fa Trophy

23:30
Mqabba
VS
San Gwann

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
JDR Stars
VS
Free State Stars
20:30
Polokwane City
VS
Cape Umoya United
20:30
Steenberg United
VS
Cape Town Spurs
20:30
Pretoria Callies
VS
University of Pretoria

716 Nigeria - Npfl

22:00
Kano Pillars
VS
Katsina United
22:00
Heartland
VS
Nasarawa United
22:00
Wikki Tourist
VS
Plateau United
22:00
Kwara United
VS
Enyimba
22:00
Abia Warriors
VS
Rivers United
22:00
Enugu Rangers
VS
Akwa United
22:00
Akwa Starlets
VS
Jigawa Golden Stars
22:00
Sunshine Stars
VS
Ifeanyi Uba
22:00
Lobi Stars
VS
MFM
22:00
Warri Wolves
VS
Adamawa United

65437 Panama - Lpf

04:00
Independiente
VS
Costa del Este

122 Kosovo - Kosovar Cup

18:30
Besa Pejë
VS
Istogu
18:30
Flamurtari
VS
Drenasi
18:30
Onix Banjë
VS
KF Llapi
18:30
A&N
VS
KF Kika
18:30
Kosova VR
VS
Prishtina
18:30
Dardana
VS
KF Ballkani

32 Spain - Primera Division Women

22:00
Rayo Vallecano W
VS
Huelva W
23:00
Sevilla W
VS
Levante W

462 England - League Cup Women

02:00
Everton W
VS
Manchester United W

32 Spain - Segunda Division Women

23:00
Cáceres II W
VS
Málaga II W
23:00
Santa Teresa II W
VS
Almería W
00:00
DNS de Belen W
VS
San Pío X
02:00
Samper W
VS
Getafe W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Cliftonville U20
VS
Glenavon U20
02:45
Glentoran U20
VS
Carrick Rangers U20
02:45
Linfield U20
VS
Larne U20
02:45
Portadown U20
VS
Crusaders U20

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Granada U19
VS
Rusadir U19
21:00
26 de Febrero U19
VS
Maracena U19
21:45
Málaga U19
VS
Tiro de Pichón U19
22:00
Sevilla U19
VS
Cádiz U19
22:15
Calavera U19
VS
Sanluqueno U19
23:00
Polillas U19
VS
Castilleja U19
23:45
Dos Hermanas SA U19
VS
San Félix U19
00:00
Santa Fe U19
VS
Vázquez Cultural U19
01:00
La Cruz U19
VS
Real Madrid U19
01:00
Nervión U19
VS
Recreativo Huelva U19

97374 Jordan - 1st Division

19:00
Ittihad Al Ramtha
VS
Al Jalil
19:00
Al Yarmouk
VS
Blama
19:00
Mansheyat
VS
Sama Al Sarhan

5 Brazil - Paulista Série B

02:00
Bandeirante SP
VS
São José EC

98 Australia - Victoria NPL Youth League

08:30
St. Albans Saints U20
VS
Heidelberg United U20
08:30
St. Albans Saints U20
VS
Heidelberg United U20
09:00
Eastern Lions U20
VS
Green Gully U20
09:00
Eastern Lions U20
VS
Green Gully U20
10:00
South Melbourne U20
VS
Melbourne Knights U20
10:00
South Melbourne U20
VS
Melbourne Knights U20
12:00
Port Melbourne U20
VS
Altona Magic U20
12:00
Port Melbourne U20
VS
Altona Magic U20
14:15
Oakleigh Cannons U20
VS
Dandenong Thunder U20
14:15
Bentleigh Greens U20
VS
Dandenong City U20
14:15
Oakleigh Cannons U20
VS
Dandenong Thunder U20
14:15
Bentleigh Greens U20
VS
Dandenong City U20
15:45
Hume City U20
VS
Avondale Heights U20
15:45
Hume City U20
VS
Avondale Heights U20

80 Chile - Segunda División

04:00
Deportes Linares
VS
Lautaro de Buin

491 Northern Ireland - Premiership Women

03:00
Glentoran BU W
VS
Sion Swifts W

3374 Gibraltar - Premier Division

02:00
Lynx
VS
St Josephs FC

49477 ไทยลีก 3

15:30
Welfare Royal Air Force
VS
North Bangkok University
15:30
Army
VS
Muangnont
15:30
Bangkok
VS
Grakcu Sai Mai United
15:30
Prime Bangkok
VS
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Inter Bangkok
VS
ม.ธนบุรี
15:30
Siam
VS
Samut Prakan
15:30
ACDC
VS
Royal Thai Fleet
15:30
Rayong United
VS
Bankhai United
15:30
Kohkwang
VS
Banbueng
15:30
Kabin United
VS
Sa Kaeo City
15:30
Northern Tak United
VS
See Kwae
15:30
Wat Bot City
VS
Kamphaeng Phet
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Surin Sugar
15:30
Chaiyaphum United
VS
Yasothon
15:30
Kanjanapat Group
VS
Saraburi United
15:30
Samut Songkhram
VS
Kanchanaburi
15:30
Muangkan United
VS
Ang Thong
15:30
Assumption United
VS
IPE Samut Sakhon
16:00
Chamchuri United
VS
Nonthaburi
16:00
Chiangrai Lanna
VS
Phitsanulok
16:00
Uttaradit
VS
Chiangrai
16:00
Surin
VS
Khonkaen Mordindang
16:00
Ubon Ratchathani
VS
Udon United
16:00
Surat Thani FC
VS
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
16:00
Krabi
VS
Trang
16:00
Jalor City
VS
Nakhon Si Thammarat
16:00
Satun United
VS
Nara United
16:00
Hua Hin City
VS
Pathum Thani University
16:15
Songkhla
VS
Patong City
17:00
Marines Eureka
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
17:00
Raj Pracha
VS
Bang Pa-in
18:00
Lamphun Warrior
VS
Maejo United
18:00
Huai Thalaeng United
VS
Sakon Nakhon
18:30
Cha Choeng Sao
VS
Chanthaburi