ufabet

ตารางบอล 19 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
คริสตัล พาเลซ
VS
ลิเวอร์พูล
22:00
เซาแธมป์ตัน
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
00:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
อาร์เซน่อล
03:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
ฟูลัม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
นอริชซิตี
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
เรดิง
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
วัตฟอร์ด
22:00
ลูตัน ทาวน์
VS
บอร์มัธ
22:00
มิลล์วอลล์
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
สโตกซิตี
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
สวอนซีซิตี
VS
บาร์นสลีย์
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

20:00
โรชเดล
VS
จิลลิ่งแฮม
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
แบล็กพูล
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
วีแกนแอทเลติก
22:00
Northampton Town
VS
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
อิปสวิช ทาวน์
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
ซันเดอร์แลนด์
22:00
Swindon Town
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก

462 อีเอฟแอลลีกทู

22:00
Barrow
VS
Cheltenham Town
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Bradford City
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
มอร์แคมป์
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
สคันธอร์ป
22:00
Harrogate Town
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
Leyton Orient
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
Mansfield Town
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Oldham Athletic
22:00
Stevenage
VS
Exeter City
22:00
Walsall
VS
Port Vale

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
โกรนิงเงิน
00:45
วีวีวี เวนโล
VS
ทเวนเต้
02:00
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
พีเอสวี
03:00
อูเทรชท์
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

20:00
De Graafschap
VS
Jong Utrecht
22:30
NEC
VS
TOP Oss

11 บุนเดิสลีกา

21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
โคโลญจน์
21:30
มึนเช่นกลัดบัค
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
21:30
ชาลเก้ 04
VS
Arminia Bielefeld
21:30
ไมนซ์
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
เอาก์สบวร์ก
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
00:30
เลเวอร์คูเซ่น
VS
บาเยิร์น มิวนิค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
เม็ตซ์
VS
Lens
01:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
แร็งส์
03:00
นีซ
VS
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
ฟิออเรนติน่า
VS
เวโรน่า
00:00
ซามพ์โดเรีย
VS
Crotone
02:45
ปาร์มา
VS
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

20:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
เอลเช่
22:15
บาร์เซโลน่า
VS
บาเลนเซีย
00:30
เลบันเต้
VS
เรอัล โซเซียดาด
00:30
โอซาซูนา
VS
บียาร์เรอัล
03:00
เซบีย่า
VS
เรอัล บายาโดลิด

479 เจลีก

12:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
12:00
สากัน โตสู
VS
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
เอฟซี โตเกียว
VS
วิสเซล โคเบะ
12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
เวกัลตะ เซนได
VS
โชนัน เบลล์มาเร่

49477 ไทยลีก

17:00
ระยอง เอฟซี
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
18:00
ตราด เอฟซี
VS
Samut Prakan City
18:30
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
โปลิศ เทโร เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
18:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
ลำปาง เอฟซี
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
อุดรธานี เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด

462 England - Fa Trophy

22:00
Halifax Town
VS
Hartlepool United
22:00
Weymouth
VS
Maidenhead United
22:00
Wealdstone
VS
Eastleigh
22:00
Woking
VS
Dover Athletic
22:00
Maidstone United
VS
Poole Town
22:00
Concord Rangers
VS
Truro City
22:00
Corinthian-Casuals
VS
Hemel Hempstead Town
22:00
Peterborough Sports
VS
Basford United
22:00
Solihull Moors
VS
Farsley Celtic
22:00
Wrexham
VS
Leamington
22:00
Altrincham
VS
Chester
22:00
Stockport County
VS
Guiseley
22:00
Ashton United
VS
Kettering Town
22:00
Spennymoor Town
VS
Southport
22:00
Nantwich Town
VS
Hereford
22:00
Chesterfield
VS
Brackley Town
22:00
Boston United
VS
Fylde
22:00
Dorking Wanderers
VS
Barnet
22:00
Chesham United
VS
Torquay United
22:00
Dagenham & Redbridge
VS
Ebbsfleet United
22:00
St Albans City
VS
Sutton United
22:00
Dartford
VS
Haringey Borough
22:00
Bath City
VS
Swindon Supermarine
22:00
Havant & Waterlooville
VS
Braintree Town
22:00
Welwyn Garden City
VS
Aldershot Town
22:00
Dulwich Hamlet
VS
AFC Hornchurch
22:00
Maldon & Tiptree
VS
Gloucester City
22:00
Morpeth Town
VS
Notts County
22:00
Darlington
VS
AFC Telford United

462 England - Premier League U18

18:00
Blackburn U18
VS
Manchester City U18
18:00
Everton U18
VS
Burnley U18
18:00
Crystal Palace U18
VS
Brighton U18
18:30
Tottenham U18
VS
West Brom U18
19:00
Derby U18
VS
Liverpool U18
19:00
Fulham U18
VS
Leicester U18

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
Aylesbury United
VS
AFC Kempston Rovers
22:00
Barton Rovers
VS
Biggleswade
22:00
Bedford Town
VS
Welwyn Garden City
22:00
Berkhamsted
VS
Yaxley FC
22:00
Coleshill Town
VS
Bedworth United
22:00
Daventry Town
VS
AFC Dunstable
22:00
Didcot Town
VS
Wantage Town
22:00
North Leigh
VS
Kidlington
22:00
St Neots Town
VS
Halesowen Town
22:00
Thame
VS
Corby Town

462 England - Non League Div One: Northern North

22:00
Brighouse Town
VS
Workington
22:00
City of Liverpool
VS
Pontefract Collieries
22:00
Colne
VS
Prescot Cables
22:00
Dunston
VS
Pickering Town CFC
22:00
Kendal Town
VS
Marine
22:00
Marske United
VS
Ramsbottom United
22:00
Ossett United
VS
Clitheroe
22:00
Runcorn Linnets
VS
Widnes
22:00
Trafford
VS
Mossley

462 England - Non League Div One: Northern South

22:00
Chasetown
VS
Sheffield
22:00
Cleethorpes Town
VS
Worksop Town
22:00
Frickley Athletic
VS
Lincoln United
22:00
Glossop North End
VS
Spalding United
22:00
Ilkeston Town
VS
Kidsgrove Athletic
22:00
Leek Town
VS
Belper Town
22:00
Loughborough Dynamo
VS
Carlton Town
22:00
Newcastle Town
VS
Stamford
22:00
Stocksbridge Park Steels
VS
Market Drayton Town
22:00
Wisbech Town
VS
Sutton Coldfield Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
AFC Totton
VS
Mangotsfield United
22:00
Bideford
VS
Basingstoke Town
22:00
Bristol Manor Farm
VS
Paulton Rovers
22:00
Cinderford Town
VS
Willand Rovers
22:00
Cirencester Town
VS
Slimbridge
22:00
Evesham United
VS
Moneyfields
22:00
Larkhall Athletic
VS
Sholing
22:00
Melksham Town
VS
Barnstaple Town
22:00
Thatcham Town
VS
Highworth Town
22:00
Winchester City
VS
Frome Town

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Bamber Bridge
VS
Hyde United
22:00
Buxton
VS
Atherton Collieries
22:00
United of Manchester
VS
Witton Albion
22:00
Grantham Town
VS
Nantwich Town
22:00
Lancaster City
VS
Scarborough Athletic
22:00
Mickleover Sports
VS
Radcliffe Borough
22:00
Morpeth Town
VS
Gainsborough Trinity
22:00
South Shields
VS
Stafford Rangers
22:00
Stalybridge Celtic
VS
Matlock Town
22:00
Warrington Town
VS
Ashton United
22:00
Whitby Town
VS
Basford United

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Redditch United
22:00
Alvechurch
VS
Leiston
22:00
Banbury United
VS
Bromsgrove Sporting
22:00
Biggleswade Town
VS
Stratford Town
22:00
Coalville Town
VS
St Ives Town
22:00
Kings Langley
VS
Barwell
22:00
Lowestoft Town
VS
Nuneaton Town
22:00
Needham Market
VS
Hednesford Town
22:00
Rushall Olympic
VS
Royston Town
22:00
Stourbridge
VS
Peterborough Sports
22:00
Tamworth
VS
Hitchin Town

11 บุนเดิสลีกา 2

19:00
Darmstadt 98
VS
Würzburger Kickers
19:00
Osnabrück
VS
พาเดอร์บอร์น
19:00
Eintracht Braunschweig
VS
Greuther Fürth

11 Germany - 3. Liga

20:00
Viktoria Köln
VS
Dynamo Dresden
20:00
Unterhaching
VS
Bayern München II
20:00
Hallescher FC
VS
Waldhof Mannheim
20:00
Saarbrücken
VS
Ingolstadt
20:00
VfB Lübeck
VS
Meppen
20:00
Uerdingen
VS
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:30
Weiche Flensburg
VS
LSK Hansa
19:30
Eintracht Norderstedt
VS
Teutonia Hamburg
20:00
Heider SV
VS
Altona 93
21:00
Jeddeloh
VS
Werder Bremen II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Pirmasens
VS
Bahlinger SC
20:00
Stuttgart II
VS
Schott Mainz
20:00
Teutonia WS
VS
Eintracht Stadtallendorf
20:00
Ulm
VS
Hessen Kassel
20:00
Bayern Alzenau
VS
Homburg
20:00
Freiburg II
VS
Elversberg
20:00
SV Steinbach
VS
TuS RW Koblenz
20:00
Balingen
VS
FSV Frankfurt
20:00
Hoffenheim II
VS
Astoria Walldorf
20:00
Kickers Offenbach
VS
Aalen
20:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Mainz 05 II

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Borussia M'gladbach II
VS
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Preußen Münster
VS
Schalke 04 II
20:00
Fortuna Köln
VS
Rödinghausen
20:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Bergisch Gladbach
20:00
Lippstadt 08
VS
SV 1919 Straelen
20:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Homberg
20:00
Borussia Dortmund II
VS
Wuppertaler SV
20:00
Bonner SC
VS
Köln II
20:00
Wiedenbrück
VS
Sportfreunde Lotte
20:00
Rot-Weiss Essen
VS
Wegberg-Beeck

11 Germany - Oberliga: Hamburg

16:45
TSV Sasel
VS
Dassendorf
20:00
Meiendorfer SV
VS
Barmbek-Uhlenhorst

11 โอเบอร์ลีกา

22:00
FC Bocholt
VS
Cronenberger SC
22:00
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Union Nettetal

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Pampow
VS
BSC Süd 05
20:00
Greifswalder FC
VS
Hansa Rostock II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Einheit Rudolstadt
VS
1. FC Merseburg
19:00
Plauen
VS
VfL Halle
19:00
An der Fahner Höhe
VS
Martinroda
19:00
Union Sandersdorf
VS
Ludwigsfelder FC
19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
Wacker Nordhausen
19:00
FC Grimma
VS
Carl Zeiss Jena II
19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Krieschow

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
Eckernforder SV
20:00
Eichede
VS
Union Neumünster

2454 Albania - Superliga

19:45
Kastrioti Krujë
VS
Kukësi
19:45
Laçi
VS
Vllaznia Shkodër
19:45
Apolonia Fier
VS
Teuta Durrës
19:45
Skënderbeu Korçë
VS
Tirana
22:45
Partizani Tirana
VS
Bylis Ballsh

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:00
Hartberg
VS
Rheindorf Altach
23:00
Sturm Graz
VS
St. Pölten
23:00
Admira
VS
Rapid Vienna

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

17:00
MOIK
VS
Neftchi II
17:00
Turan
VS
Qarabağ II

556 Belgium - Pro League

00:30
Zulte-Waregem
VS
Sint-Truiden
02:45
เกงค์
VS
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

02:45
RWDM
VS
Lierse Kempenzonen

224 Bulgaria - Parva Liga

19:00
Beroe
VS
Montana

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Osijek
VS
Šibenik
23:05
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Varaždin

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Nea Salamis
VS
AEL

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Digenis Ypsonas
VS
ASIL Lysi
19:30
Xylotympou
VS
AE Zakakiou
19:30
Anagennisi Deryneia
VS
PAEEK
19:30
Othellos
VS
Kouris Erimi
19:30
Aris
VS
Digenis Morphou
19:30
EN THOI Lakatamia
VS
Alki Oroklini

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Příbram
VS
Karviná
20:00
Jablonec
VS
České Budějovice
22:00
Slovan Liberec
VS
Mladá Boleslav

320 Denmark - First Division

21:00
Fredericia
VS
HB Køge

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
Clermont
VS
Paris
21:00
ตูลูส
VS
Le Havre

125 Greece - Super League

22:15
Panaitolikos
VS
Apollon Smirnis
00:30
OFI
VS
Aris

125 Greece - Football League

06:00
Thesprotos
VS
Olympiakos Volos
06:00
Kavala
VS
Veria
06:00
Triglia FC
VS
Apollon Pontou FC
06:00
Panserraikos
VS
Almopos
06:00
Pontion Karagiannion
VS
Pierikos
06:00
Egaleo
VS
Asteras Vlachioti
06:00
Ialysos
VS
Rodos
06:00
Aspropyrgos Enosis
VS
Niki Volos
06:00
Kallithea
VS
Kalamata
06:00
Episkopi
VS
Santorini 2020

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:45
MTK
VS
Paksi SE
23:00
Diósgyőr
VS
Zalaegerszegi TE
01:30
เฟเรนซ์วารอส
VS
Budafoki MTE

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Hapoel Haifa
VS
Hapoel Kfar Saba
22:20
Hapoel Hadera
VS
Ashdod
23:45
Bnei Yehuda
VS
Maccabi Netanya
00:50
Maccabi Petah Tikva
VS
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

20:00
เบรสชา
VS
Reggiana
20:00
คิเอโว่
VS
เอ็มโปลี
20:00
Cremonese
VS
Cosenza
20:00
Vicenza
VS
Ascoli
20:00
เลชเช่
VS
Pisa
22:00
Pescara
VS
Monza
00:00
Venezia
VS
สปาล
03:30
Reggina
VS
Cittadella

2756 Malta - Premier League

20:00
Hamrun Spartans
VS
Floriana
20:00
Birkirkara
VS
Gzira United
23:00
Mosta
VS
Zejtun Corinthians

2756 Malta - First Division

19:00
Marsa
VS
Mqabba
03:00
Pembroke Athleta
VS
Zebbug Rangers

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Ballymena United
VS
Glentoran
22:00
Linfield
VS
Dungannon Swifts
22:00
Portadown
VS
Larne
22:00
Warrenpoint Town
VS
Glenavon
00:30
Cliftonville
VS
Coleraine

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Knockbreda
VS
Loughgall
22:00
Institute
VS
Dergview
22:00
Dundela
VS
Annagh United
22:00
Ballyclare Comrades
VS
Queen's University
22:00
Ballinamallard United
VS
Newry City AFC
22:00
Ards
VS
H&W Welders

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

21:30
Molde
VS
Sarpsborg 08
00:00
Odd
VS
Strømsgodset
00:00
Bodø / Glimt
VS
Viking

1578 Norway - Obos-Ligaen

19:00
Ranheim
VS
Åsane

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Pogoń Szczecin
VS
Zagłębie Lubin
23:30
Cracovia Kraków
VS
Lechia Gdańsk
02:00
Lech Poznań
VS
Wisła Kraków

20 พรีเมียรา ลีกา

22:00
Marítimo
VS
Belenenses
01:00
Tondela
VS
Moreirense
03:30
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Farense

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Cova Piedade
VS
Penafiel
22:00
Academico Viseu
VS
ชาเวช
02:00
Varzim
VS
Feirense

155 Romania - Liga 1

20:00
Chindia Târgovişte
VS
Argeş
01:30
Gaz Metan Mediaş
VS
Viitorul

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Hibernian
VS
Dundee United
22:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Motherwell
22:00
Ross County
VS
Hamilton Academical
22:00
St. Mirren
VS
St. Johnstone

1161 Scotland - Championship

22:00
Alloa Athletic
VS
Inverness CT
22:00
Arbroath
VS
Ayr United
22:00
Dundee
VS
Dunfermline Athletic
22:00
Greenock Morton
VS
Queen of the South

1161 Scotland - League One

22:00
Cove Rangers
VS
Clyde
22:00
East Fife
VS
Forfar Athletic
22:00
Montrose
VS
Dumbarton
22:00
Partick Thistle
VS
Peterhead

1161 Scotland - League Two

22:00
Annan Athletic
VS
Queen's Park
22:00
Cowdenbeath
VS
Brechin City
22:00
Edinburgh City
VS
Stirling Albion
22:00
Elgin City
VS
Stenhousemuir
22:00
Stranraer
VS
Albion Rovers

1638 Slovenia - 1. SNL

19:00
Tabor Sežana
VS
Koper
00:10
Olimpija
VS
Gorica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
Sabadell
VS
Castellón
00:15
มาจอร์กา
VS
Fuenlabrada
03:00
เรอัลซาราโกซา
VS
ลูโก

62 Switzerland - Super League

00:15
ยังบอยส์
VS
ลูกาโน
02:30
บาเซิ่ล
VS
St. Gallen

62 Switzerland - Challenge League

00:15
Aarau
VS
Thun

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Göztepe
VS
Hatayspor
20:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
Rizespor
20:00
Yeni Malatyaspor
VS
Kasımpaşa
23:00
Gazişehir Gaziantep
VS
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Keçiörengücü
VS
Balıkesirspor
17:30
Bandırmaspor
VS
Osmanlıspor
20:00
Eskişehirspor
VS
Menemen Belediyespor
23:00
Altay
VS
Akhisar Belediyespor

515 Wales - Premier League

21:30
Barry Town United
VS
Cefn Druids
21:30
Connah's Quay
VS
Cardiff MU
21:30
The New Saints
VS
Penybont
23:30
Flint Town United
VS
Aberystwyth Town

44 Argentina - Superliga

07:10
Arsenal de Sarandi
VS
Argentinos Juniors
03:10
Patronato
VS
Aldosivi
05:10
Godoy Cruz
VS
Newell's Old Boys
05:20
San Lorenzo
VS
Colón

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Estudiantes Caseros
VS
Atlanta
03:10
Brown de Adrogué
VS
Almagro
03:10
Chacarita Juniors
VS
Gimnasia Jujuy
03:10
All Boys
VS
Quilmes
03:10
Sarmiento
VS
San Martín Tucumán
05:00
Alvarado
VS
Barracas Central

5 Brazil - Serie A

05:00
Sport Recife
VS
Grêmio

5 Brazil - Serie B

08:30
Cuiabá
VS
Operário PR
02:30
Náutico
VS
Sampaio Corrêa
05:00
Confiança
VS
Ponte Preta

5 Brazil - Serie C

03:00
Santa Cruz
VS
Vila Nova

80 Chile - Primera Division

04:00
Universidad Católica
VS
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

20:00
San Luis
VS
Deportes Valdivia
20:00
Copiapó
VS
Barnechea

353 Colombia - Torneo Betplay

07:40
Bogotá
VS
Cortuluá
06:00
Unión Magdalena
VS
Llaneros

459 Ecuador - Liga Pro

03:30
Guayaquil City
VS
Deportivo Cuenca
03:30
Mushuc Runa
VS
Delfin

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Águila
VS
Jocoro
04:15
Municipal Limeño
VS
Firpo
06:00
Santa Tecla
VS
Once Municipal

1190 Paraguay - Division 1

05:30
Guaraní
VS
Guaireña
05:30
Libertad
VS
Olimpia

158 Uruguay - Primera Division

03:00
Danubio
VS
Peñarol

146 South Africa - Premier League

20:30
Golden Arrows
VS
Mamelodi Sundowns
20:30
Baroka
VS
SuperSport United
23:00
Kaizer Chiefs
VS
Bloemfontein Celtic
23:00
Cape Town City
VS
TS Galaxy

614 Algeria - Ligue 1

20:30
Aïn M'lila
VS
JSM Skikda
20:30
JS Saoura
VS
USM Bel Abbès
20:30
USM Alger
VS
Olympique Médéa
20:30
CR Belouizdad
VS
NA Hussein Dey
20:30
US Biskra
VS
Paradou AC
21:00
MC Alger
VS
CS Constantine

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Royal
VS
Salitas
22:30
ASEC Koudougou
VS
Ouagadougou
23:00
Léopards
VS
Majestic
01:15
Douanes
VS
KOZAF
01:15
SONABEL
VS
Rahimo

1560 Congo - Super Ligue

19:30
Groupe Bazano
VS
Dauphins Noirs
21:30
TP Mazembe
VS
AC Rangers

468 Ghana - Premier League

22:00
King Faisal
VS
Hearts of Oak

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
CO Coyah
VS
Ashanti GB

1179 Kenya - Premier League

19:00
Sofapaka
VS
Kariobangi Sharks
19:00
Homeboyz
VS
Gor Mahia
19:00
Wazito
VS
Ulinzi Stars
19:00
Nzoia United
VS
Posta Rangers

1424 Morocco - Botola Pro

21:30
Youssoufia Berrechid
VS
Olympic Safi
23:30
Wydad Casablanca
VS
Hassania Agadir
01:30
RSB Berkane
VS
Raja Casablanca
01:30
Chabab Mohammédia
VS
Rapide Oued Zem

1424 Morocco - Botola 2

21:00
AS Salé
VS
UTS Rabat
21:00
Kawkab Marrakech
VS
Racing de Casablanca
21:00
Raja Beni Mellal
VS
Chabab Atlas Khénifra

3677 Syria - Premier League

19:00
Al Jaish
VS
Wathba

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Gwambina
VS
Tanzania Prisons
20:00
Ihefu
VS
KMC
20:00
Mtibwa Sugar
VS
JKT Tanzania
20:00
Young Africans
VS
Dodoma Jiji

2568 Zambia - Super League

18:00
Green Buffaloes
VS
Forest Rangers
20:00
Red Arrows
VS
Young Green Eagles
20:00
Indeni
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Prison Leopards
VS
Buildcon

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Engordany II
VS
UE Santa Coloma II

97374 Jordan - Premier League

21:00
Al Ahli
VS
Al Jazeera
23:30
Al Sareeh
VS
Al Faysali

21462 Kuwait - Premier League

20:00
Al Fahaheel
VS
Al Tadhamon
22:30
Al Kuwait
VS
Al Arabi SC

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Shabab El Bourj
VS
Al Akhaa Al Ahli
19:15
Shabab Al Ghazieh
VS
Al Nejmeh
19:15
Safa
VS
Salam Zgharta
19:15
Al Akhaa Al Ahli
VS
Al Ansar
19:15
Shabab Al Sahel
VS
Al Nejmeh
21:05
Shabab Al Sahel
VS
Safa

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
CS Sfaxien
VS
Club Africain
20:00
Monastir
VS
Ben Guerdane

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:45
Al Thaid
VS
Masfut
19:45
Al Arabi
VS
Dibba Al Hisn

5618 China PR - FA Cup

14:00
Jiangsu Suning
VS
Shandong Luneng

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Pegasus
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

64306 Hong Kong - First Division

17:00
South China
VS
Wong Tai Sin

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Goa
VS
Chennaiyin

2817 New Zealand - Premiership

08:00
Auckland City
VS
Wellington Phoenix Res
08:00
Team Wellington
VS
Canterbury United

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

19:00
Persepolis
VS
Ulsan

44 Argentina - Primera C

03:10
General Lamadrid
VS
Dock Sud
03:10
Deportivo Merlo
VS
Real Pilar

44 Argentina - Primera D Metropolitana

03:10
Argentino Rosario
VS
Central Ballester

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Santa Cruz
VS
Municipal Vinto
04:15
Aurora
VS
Nacional Potosí
04:15
The Strongest
VS
Bolívar

99474 World - CAF Champions League

02:45
MC Alger
VS
Buffles

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
La Louvière
VS
US Givry
02:00
Rebecq
VS
Tubize
02:00
Meux
VS
Hamoir
02:00
Couvin-Mariembourg
VS
Solières Sport

556 Belgium - Division 3: Group A

01:30
Dikkelvenne
VS
Voorwaarts Zwevezele
01:30
Ninove
VS
Lokeren-Temse
01:30
Oudenaarde
VS
Westhoek
02:00
Ronse
VS
Toekomst Menen
02:00
Gent-Zeehaven
VS
Gullegem

556 Belgium - Division 3: Group B

02:00
Sporting Hasselt
VS
Londerzeel
02:00
Hoogstraten
VS
Pepingen-Halle
02:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Olympia Wijgmaal

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Oostkamp
VS
Bambrugge
02:00
Svelta Melsele
VS
Sint-Niklaas

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Weerstand Koersel
VS
De Kempen
01:30
Diest
VS
Eendracht Termien
01:30
Turnhout
VS
Sint-Lenaarts
02:00
ลีลล์
VS
Witgoor Sport
02:00
Betekom
VS
Beringen
02:00
Esperanza Pelt
VS
Berlaar-Heikant
02:00
Wellen
VS
Racing Mechelen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:30
PAC Buzet
VS
Tournai
02:00
Braine
VS
Ostiches
02:00
Union Namur
VS
Rapid Symphorinois
02:00
Albert Quévy-Mons
VS
Stade Brainois
02:00
Jeunesse Tamines
VS
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Sprimont-Comblain
VS
Marloie Sport
02:00
Rochefort
VS
Aywaille

556 Belgium - Provincial-Brabant

02:00
Huldenberg
VS
Sporting Kampenhout

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

01:30
Berlare
VS
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:00
Eendracht Wervik
VS
Blankenberge
00:30
RC Lauwe
VS
Wielsbeke
01:00
Rumbeke
VS
Oostnieuwkerke
01:00
Meulebeke
VS
Oostduinkerke
01:00
Dadizele
VS
Sassport Boezinge
01:30
Diksmuide
VS
Lauwe

116 Cyprus - 3. Division

19:30
ENAD
VS
Halkanoras
19:30
Peyia
VS
Ormideia
19:30
Olympiada Lympion
VS
Iraklis Yerolakkou

251 Italy - Serie C: Girone A

20:00
Lecco
VS
Pro Vercelli
21:00
Carrarese
VS
AlbinoLeffe
21:00
Giana Erminio
VS
Olbia
21:00
Piacenza
VS
Pergolettese

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Cesena
VS
Sambenedettese
21:00
Ravenna
VS
Imolese
21:00
Triestina
VS
Perugia
21:00
Virtus Verona
VS
Südtirol
00:00
FeralpiSalò
VS
Fermana

251 Italy - Serie C: Girone C

23:30
Catanzaro
VS
Juve Stabia
23:30
Teramo
VS
Cavese
06:00
Foggia
VS
Trapani

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Chieri
VS
Castellanzese

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Nibionnoggiono
VS
Virtus Ciserano Bergamo

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Adriese
VS
Ambrosiana
20:30
Cartigliano
VS
Cjarlins Muzane
20:30
Manzanese
VS
Belluno
20:30
Mestre
VS
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Sammaurese
VS
Seravezza

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Vastese
VS
Montegiorgio

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Lanusei
VS
Vis Artena
20:30
Latte Dolce
VS
Latina
20:30
Team Nuova Florida
VS
Nocerina

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Santa Maria Cilento
VS
Dattilo

20 Portugal - 2. Division: Group D

18:00
Canelas 2010
VS
Águeda
18:00
Valadares Gaia
VS
Sanjoanense

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:00
Mortágua
VS
União de Leiria

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Torreense
VS
Pêro Pinheiro

20 Portugal - 2. Division: Group G

18:00
Olimpico do Montijo
VS
Ideal
18:00
Oriental Dragon
VS
Oriental Lisboa

20 Portugal - 2. Division: Group H

18:00
Amora
VS
Vitória FC
18:00
Louletano
VS
Aljustrelense

32 Spain - Segunda B - Group 1

22:30
Langreo
VS
Covadonga

32 Spain - Segunda B - Group 2

21:45
Real Sociedad II
VS
Athletic Club II

32 Spain - Segunda B - Group 4

18:00
Algeciras
VS
Cadiz II

32 Spain - Tercera - Group 1

22:00
Villalbés
VS
Silva
22:30
Arzúa
VS
Polvorín
23:00
Deportivo La Coruña II
VS
Viveiro

32 Spain - Tercera - Group 3

21:30
Racing Santander II
VS
Samano
21:30
Vimenor
VS
Escobedo
21:30
Cartes
VS
Tropezón
22:30
Selaya
VS
Solares
23:00
Castro
VS
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 4

22:00
San Ignacio
VS
Sodupe
22:30
Aurrera de Ondarroa
VS
Somorrostro
22:30
Beasain
VS
Tolosa
22:30
Santurtzi
VS
Ariznabarra
00:00
Balmaseda
VS
Santutxu

32 Spain - Tercera - Group 6

22:00
Villarreal III
VS
Silla
22:00
Benicarló
VS
Vilamarxant
23:30
Roda
VS
Torrent
00:00
Hércules II
VS
Crevillente

32 Spain - Tercera - Group 8

21:45
Salamanca II
VS
Bembibre
22:00
Peñaranda
VS
La Bañeza
22:00
La Virgen del Camino
VS
Cristo Atlético
22:00
La Granja
VS
Burgos Promesas
22:30
Atlético Astorga
VS
UD Santa Marta
22:30
Almazán
VS
Numancia II

32 Spain - Tercera - Group 9

01:00
Polideportivo Almería
VS
Mancha Real

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Mallorca II
VS
Santa Catalina Atlético
18:30
Felanitx
VS
Ibiza Islas Pitiusas
21:15
Constància
VS
Génova
22:00
Andratx
VS
Soller
22:30
Santanyi
VS
Esporles
22:30
Alcúdia
VS
Binissalem

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Gran Tarajal
VS
Lanzarote
23:30
Santa Úrsula
VS
Buzanada

32 Spain - Tercera - Group 15

22:00
Beti Kozkor
VS
Pamplona
22:00
Lourdes
VS
Baztan
22:30
Txantrea
VS
Burladés
22:30
Beti Onak
VS
Huarte

32 Spain - Tercera - Group 17

21:45
Robres
VS
Barbastro
06:00
Belchite 97
VS
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
Villacanas
VS
Azuqueca
22:30
La Solana
VS
Quintanar del Rey
00:30
Toledo
VS
Tarancón

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Sarıyer
VS
Ankara Demirspor
17:00
Kahramanmaraşspor
VS
Zonguldak Kömürspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Sivas Belediyespor
VS
Bayburt İÖİ
17:00
Pazarspor
VS
Kırşehir Belediyespor
17:00
Sakaryaspor
VS
Elazığspor

5 Brazil - Matogrossense

06:00
Luverdense
VS
Dom Bosco

5 Brazil - Piauiense

02:00
4 de Julho
VS
Picos

5 Brazil - Roraimense

03:30
Atlético Roraima
VS
São Raimundo RR

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:10
San Miguel
VS
San Telmo
03:10
Argentino Quilmes
VS
Flandria
03:10
Villa San Carlos
VS
JJ Urquiza
03:10
Almirante Brown
VS
Comunicaciones
03:10
Acassuso
VS
Tristán Suárez

44 Argentina - Torneo Federal A

04:00
Estudiantes de San Luis
VS
Circulo Deportivo
04:00
Sportivo Peñarol
VS
Deportivo Camioneros

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

05:00
FICA
VS
Racing des Gônaïves

3347 San Marino - Campionato

21:00
San Giovanni
VS
Libertas
21:00
Murata
VS
Faetano
21:00
Juvenes / Dogana
VS
Folgore
21:00
Fiorentino
VS
La Fiorita

2454 Albania - 1st Division

19:30
Korabi Peshkopi
VS
Erzeni Shijak
19:30
Besëlidhja Lezhë
VS
Oriku
19:30
Pogradeci
VS
Flamurtari
19:30
Tomori Berat
VS
Besa Kavajë
19:30
Lushnja
VS
Turbina Cërrik
20:00
Elbasani
VS
Luftëtari Gjirokastër

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Gramozi Ersekë
VS
Skrapari
19:30
Delvina
VS
Albpetrol Patos
19:30
Tepelena
VS
Butrinti Sarandë
19:30
Maliqi
VS
Naftëtari Kuçovë
19:30
Devolli
VS
Labëria
19:30
Përmeti
VS
Memaliaj
19:30
Bulqiza
VS
Shkumbini Peqin
22:00
Klosi
VS
Tërbuni Pukë
06:00
Spartaku Tiranë
VS
Klosi

556 Belgium - First Amateur Division

01:30
Dessel Sport
VS
Heist
01:30
Thes Sport
VS
La Louvière Centre
02:00
Dender
VS
Francs Borains
02:00
Mandel United
VS
Liège
02:00
Patro Eisden
VS
Rupel Boom

11 Germany - Junioren Bundesliga

19:00
Mainz U19
VS
Saarbrucken U19

251 Italy - Primavera 2

20:30
Cittadella U19
VS
Brescia U19
20:30
Cremonese U19
VS
Pordenone U19
21:00
Verona U19
VS
Chievo U19
21:00
Monza U19
VS
Reggiana U19
21:00
Udinese U19
VS
Vicenza Virtus U19
21:00
Venezia U19
VS
Parma U19
21:00
Benevento U19
VS
Virtus Entella U19
21:00
Cosenza U19
VS
Frosinone U19
21:00
Lecce U19
VS
Crotone U19
21:00
Pisa U19
VS
Pescara U19
21:00
Salernitana U19
VS
Napoli U19
21:00
Spezia U19
VS
Reggina U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
JDR Stars
VS
Cape Umoya United
20:30
Jomo Cosmos
VS
Uthongathi
20:30
Royal AM
VS
Free State Stars
20:30
TS Sporting
VS
Pretoria Callies

122 Kosovo - Superliga

18:30
KF Ballkani
VS
Gjilani

201580 Maldives - Male League

18:00
United Victory
VS
Club Valencia
23:00
Maziya
VS
Green Streets

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Real Betis W
VS
Logroño W
17:00
Athletic Club W
VS
Rayo Vallecano W
18:00
Barcelona W
VS
Sevilla W
18:00
Levante W
VS
Espanyol W
18:00
เรอัล มาดริด
VS
Atletico Madrid W
19:00
Atletico Granadilla
VS
Huelva W
19:00
Madrid CFF
VS
Deportivo de La Coruña W
20:00
Real Sociedad W
VS
Valencia W
22:30
Eibar W
VS
Santa Teresa W

556 Belgium - Super League Women

20:00
White Star Woluwé W
VS
Charleroi
22:00
Eendracht Aalst W
VS
Gent W

556 Belgium - 1st National Women

19:00
SG-Tertre-Hautrage W
VS
Massenhoven W
20:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Anderlecht II W
21:00
Moldavo W
VS
Mechelen W
21:00
OH Leuven II
VS
Wuustwezel W
21:30
Genk II W
VS
Chastre W
22:00
Famkes Merkem W
VS
Eva's Tienen W
23:00
RFC de Liege W
VS
Gent II W
23:00
Standard Liège II W
VS
Kontich W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
Aïn M'lila U21
VS
JSM Skikda U21
16:00
JS Saoura U21
VS
USM Bel Abbès U21
16:00
USM Alger U21
VS
Olympique Médéa U21
16:00
CR Belouizdad U21
VS
NA Hussein Dey U21
16:00
US Biskra U21
VS
Paradou AC U21
16:00
MC Alger U21
VS
CS Constantine U21

802 Israel - Lig Bet

18:00
Ahi Akko
VS
Ahva Kafr Manda
19:30
Hapoel Ironi Karmiel
VS
Hapoel Tuba-Zangariyye
00:00
Roei Heshbon Tel Aviv
VS
Beitar Kfar Saba Shlomi
00:30
Beitar Ashdod
VS
Hapoel Lod

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Académica U23
VS
Rio Ave U23
18:00
Sporting Braga U23
VS
Vitória Guimarães U23
18:00
Cova da Piedade U23
VS
Belenenses U23

32 Spain - Segunda Division Women

21:30
Osasuna II W
VS
UD Logroñés W
21:30
Riudoms W
VS
Pallejà W
21:30
Villarreal II W
VS
Ciudad de Murcia W
22:00
Real Oviedo II W
VS
Castro W
22:00
Cáceres II W
VS
Mérida AD W
22:00
Julio Suárez W
VS
Puerto del Carmen W
22:30
Itaroa Huarte W
VS
Logroño II W
22:30
Pradejón W
VS
Mulier W
22:30
Oiartzun W
VS
Real Sociedad II W
22:30
Fuensalida W
VS
Zamora Amigos Duero W
22:30
Atlético Madrid III W
VS
Getafe W
23:00
Atlético Arousana W
VS
Victoria CF W
23:00
Arratia W
VS
Aurrerá de Vitoria W
23:30
Deportivo La Coruña II W
VS
Sárdoma W
23:30
Cádiz W
VS
Real Betis II W
00:00
Tres Cantos W
VS
Olímpico Madrid W
06:00
Las Torres W
VS
Montaña Alta W
06:00
Furia Arona W
VS
Güímar W
06:00
Llamoro W
VS
Tarsa W
06:00
Geneto del Teide W
VS
San Antonio Pilar W
06:00
Real Unión Tenerife II W
VS
Juventud San Sebastián W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Coleraine U20
VS
Cliftonville U20
21:00
Larne U20
VS
Portadown U20

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Real Betis U19
VS
Calavera U19
18:00
Racing Santander U19
VS
Bansander U19
18:00
Pamplona U19
VS
AD San Juan U19
18:00
Barcelona U19
VS
Atlético Villacarlos U19
18:00
Stadium Casablanca U19
VS
Huesca U19
18:00
Lleida U19
VS
El Olivar U19
18:00
Unión Viera U19
VS
Victoria U19
18:00
San Félix U19
VS
Málaga U19
18:00
Rusadir U19
VS
26 de Febrero U19
18:30
Penya Arrabal U19
VS
Europa U19
19:00
Orientación Marítima U19
VS
Acodetti U19
19:00
Albacete U19
VS
Toledo U19
20:00
Puertos Las Palmas U19
VS
Arucas U19
21:30
Real Zaragoza U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
21:30
Atlético Madrileño U19
VS
Real Murcia U19
21:30
Castellón U19
VS
Valencia U19
22:00
Real Oviedo U19
VS
Roces U19
22:00
UD Logroñés U19
VS
Numancia U19
22:00
Jàbac i Terrassa U19
VS
Ebro U19
22:00
Badajoz U19
VS
Extremadura UD U19
22:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Aravaca U19
22:00
Getafe U19
VS
Alcorcón U19
22:00
Móstoles U19
VS
Cultural Leonesa U19
22:00
Atlético Pinto U19
VS
Burgos CF U19
22:00
Talavera U19
VS
Kelme U19
22:00
UCAM Murcia U19
VS
Lorca CFB U19
22:15
Arenal U19
VS
Atlético Perines U19
22:30
Conxo Santiago U19
VS
Val Miñor U19
22:30
Los Yébenes SB U19
VS
Rayo Vallecano U19
23:00
Ural U19
VS
Racing Ferrol U19
23:00
Lugo U19
VS
Choco U19
23:00
San Francisco U19
VS
Espanyol U19
23:00
Alboraya U19
VS
Hércules U19
23:30
Trival Valderas U19
VS
Leganés U19
00:30
Tudelano U19
VS
Mutilvera U19
01:00
Real Madrid U19
VS
Unión Adarve U19
01:00
Alzira U19
VS
Patacona U19
06:00
Athletic Club U19
VS
Santutxu U19
06:00
Leioa U19
VS
Deportivo Alavés U19
06:00
Danok Bat U19
VS
Eibar U19
06:00
Aurrerá Vitoria U19
VS
Real Sociedad U19
06:00
Arenas Getxo U19
VS
Antiguoko U19
06:00
Mensajero U19
VS
Los Llanos Aceró U19
06:00
Llano del Moro U19
VS
San José U19
06:00
Marino U19
VS
Laguna U19
06:00
Juventud Laguna U19
VS
Tenerife U19
06:00
Sobradillo U19
VS
Ofra U19

5 Brazil - Paulista Série B

03:00
São José EC
VS
Bandeirante SP

80 Chile - Segunda División

20:00
Deportes Vallenar
VS
San Antonio Unido

69697 Vietnam - U21 Championship

17:00
SLNA U21
VS
Viettel U21

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
College Cosmo
VS
Europa Point
00:30
Lincoln Red Imps
VS
Manchester 62

49477 ไทยลีก 3

15:30
Bangkok
VS
Muangnont
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Grakcu Sai Mai United
15:30
Prime Bangkok
VS
Chamchuri United
15:30
Army
VS
ม.ธนบุรี
15:30
Samut Prakan
VS
Welfare Royal Air Force
15:30
Siam
VS
Inter Bangkok
15:30
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
Kabin United
15:30
Royal Thai Fleet
VS
Kohkwang
15:30
Banbueng
VS
ACDC
15:30
Kamphaeng Phet
VS
Chiangrai Lanna
15:30
Nan
VS
Northern Tak United
15:30
See Kwae
VS
Lamphun Warrior
15:30
Sakon Nakhon
VS
Surin
15:30
Yasothon
VS
Ubon Ratchathani
15:30
Phattalung
VS
Surat Thani FC
15:30
Bang Pa-in
VS
Assumption United
15:30
IPE Samut Sakhon
VS
Hua Hin City
15:30
Pathum Thani University
VS
Samut Songkhram
15:30
Kanchanaburi
VS
Raj Pracha
16:00
North Bangkok University
VS
Nonthaburi
16:00
Chiangrai
VS
Wat Bot City
16:00
Maejo United
VS
Uttaradit
16:00
Khonkaen Mordindang
VS
Mahasarakham United
16:00
Udon United
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Satun United
16:00
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Jalor City
16:00
Nara United
VS
Krabi
16:00
Saraburi United
VS
Muangkan United
16:00
Ang Thong
VS
Kanjanapat Group
17:00
Sa Kaeo City
VS
Rayong United
17:00
Chanthaburi
VS
Marines Eureka
18:00
Bankhai United
VS
Cha Choeng Sao
18:00
Huai Thalaeng United
VS
Surin Sugar
18:00
Trang
VS
Songkhla
18:00
Patong City
VS
Pattani