ufabet

ตารางบอล 20 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:00
ไบรท์ตัน
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:15
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
02:15
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
แอสตันวิลลา

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
วิเทสส์
VS
เฟเยนูร์ด
20:30
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
อาแจกซ์
20:30
ฮีเรนวีน
VS
เฮราเคิล
22:45
อัลค์มาร์
VS
วิลเลม ทเว

38 เอร์สเตอดีวีซี

18:15
Excelsior
VS
SC Cambuur
02:00
Roda JC Kerkrade
VS
Go Ahead Eagles

11 บุนเดิสลีกา

21:30
ไฟร์บวร์ก
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
00:00
โวล์ฟสบวร์ก
VS
สตุทท์การ์ดต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
แบรสต์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00
ดิฌง
VS
โมนาโก
21:00
แซงต์ เอเตียน
VS
นีมส์
21:00
สตราส์บูร์ก
VS
บอร์กโดซ์
21:00
น็องต์
VS
อองเช่ร์
23:00
ลอริยองต์
VS
แรนส์
03:00
ลีลล์
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
โตริโน่
VS
โบโลญญ่า
21:00
Benevento
VS
เจนัว
21:00
กายารี่
VS
อูดิเนเซ่
21:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
Spezia
21:00
ซัสเซาโล่
VS
เอซี มิลาน
00:00
อตาลันต้า
VS
โรม่า
02:45
ลาซิโอ
VS
นาโปลี

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เซลต้า บีโก้
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
22:15
เกรนาดา
VS
เรอัล เบติส
00:30
กาดิซ
VS
เกตาเฟ่
03:00
เออิบาร์
VS
เรอัล มาดริด

479 เจลีก 2

12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
Giravanz Kitakyushu
12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
ThespaKusatsu Gunma
12:00
FC เรียวเคียว
VS
มาชิดา เซลเวีย
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
เอฮิเมะ
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
โทชิกิ SC
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Durham W
VS
Liverpool W
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
Leicester W
21:00
Crystal Palace W
VS
Charlton W
21:00
London Bees W
VS
Coventry United
21:00
Sheffield Utd W
VS
Millwall W

462 England - Wsl 1 Women

19:00
Manchester United W
VS
Bristol City W
19:30
Arsenal W
VS
Everton W
21:00
Birmingham W
VS
Manchester City W
21:00
Chelsea W
VS
Tottenham W
21:30
Brighton W
VS
Reading W
22:00
West Ham W
VS
Aston Villa W

38 Netherlands - Eredivisie Women

18:15
Ajax W
VS
Alkmaar W
20:30
พีเอสวี
VS
ฮีเรนวีน

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Sandhausen
VS
Holstein Kiel
19:30
St. Pauli
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:30
นูเรมเบิร์ก
VS
Erzgebirge Aue

11 Germany - 3. Liga

19:00
Verl
VS
Türkgücü-Ataspor
20:00
Zwickau
VS
Hansa Rostock

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Hamburger SV II
VS
St. Pauli II
20:00
HSC Hannover
VS
Borussia Hildesheim
20:00
VfB Oldenburg
VS
Atlas Delmenhorst
21:00
Oberneuland
VS
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:30
Lokomotive Leipzig
VS
BFC Dynamo
19:30
Union Fürstenwalde
VS
Hertha BSC II
19:30
Babelsberg
VS
BAK '07
19:30
Germania Halberstadt
VS
Carl Zeiss Jena
19:30
Auerbach
VS
Luckenwalde
19:30
Viktoria Berlin
VS
Bischofswerdaer FV
19:30
ZFC Meuselwitz
VS
Chemnitzer FC
19:30
Lichtenberg
VS
FSV Optik Rathenow
19:30
Tennis Borussia
VS
Energie Cottbus
19:30
Altglienicke
VS
Chemie Leipzig

11 Germany - Oberliga: Hamburg

16:45
Paloma
VS
Buchholz
20:00
Niendorfer TSV
VS
HEBC
20:00
Rugenbergen
VS
Lohbrugge

11 โอเบอร์ลีกา

20:15
Kleve
VS
SC Velbert
20:15
1. FC M'gladbach
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:15
Schwarz-Weiß Essen
VS
Dusseldorf-West
20:15
Kray
VS
Schonnebeck
21:00
Monheim
VS
TVD Velbert
21:00
Meerbusch
VS
Hilden
21:00
Germania Ratingen
VS
SF Niederwenigern
21:30
Teutonia St.Tönis
VS
FSV Duisburg

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Strausberg
VS
Stern
19:00
Tasmania Berlin
VS
Lok Stendal
19:00
Rostocker FC
VS
CFC Hertha
19:00
Victoria Seelow
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:30
Kaan-Marienborn
VS
Vreden
20:30
Hammer SpVg
VS
Sportfreunde Siegen
20:30
Schermbeck
VS
TuS Haltern
20:30
Paderborn 07 II
VS
Victoria Clarholz
20:30
Eintracht Rheine
VS
Erndtebrück
20:30
Wattenscheid 09
VS
Meinerzhagen
20:30
Preußen Münster II
VS
Holzwickeder SC
20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
Sprockhövel
20:30
Gütersloh
VS
Ennepetal
21:15
Westfalia Herne
VS
Westfalia Rhynern

143 Austria - Tipico Bundesliga

20:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
20:30
Wattens
VS
Ried
23:00
Austria Wien
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์

2453 Azerbaijan - Premier League

18:00
Qabala
VS
คาราบัค
19:00
Keşlə FK
VS
Sebail
19:00
Zira
VS
Sumqayıt
20:15
Sabah
VS
Neftçi

556 Belgium - Pro League

19:30
คลับ บรูกก์
VS
เกนท์
22:00
OH Leuven
VS
Mechelen
00:15
Standard Liège
VS
Royal Excel Mouscron
02:45
Waasland-Beveren
VS
Antwerp

556 Belgium - First Division B

22:00
Union Saint-Gilloise
VS
Westerlo
02:00
Deinze
VS
RFC Seraing

224 Bulgaria - Parva Liga

19:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
Botev Plovdiv

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Slaven Koprivnica
VS
Rijeka
23:05
Hajduk Split
VS
Gorica
01:10
Istra 1961
VS
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

18:55
Sesvete
VS
Dugopolje

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Apollon
VS
Ermis
23:00
Ethnikos Achna
VS
Doxa

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Ahironas
VS
Omonia Aradippou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Teplice
VS
Zbrojovka Brno
20:00
Pardubice
VS
Zlín
22:00
Slovácko
VS
Viktoria Plzeň
00:30
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Bohemians 1905

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:00
SønderjyskE
VS
Randers
20:00
Lyngby
VS
Vejle
22:00
AGF
VS
AaB
00:00
โคเปนเฮเก้น
VS
OB
02:00
Horsens
VS
Brøndby

320 Denmark - First Division

19:00
Hvidovre
VS
Esbjerg
21:00
Vendsyssel
VS
Fremad Amager

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

18:30
Saint-Pierroise
VS
Mtsapere
02:30
Sinnamary
VS
Phare du Canal

125 Greece - Super League

20:00
โอลิมเปียกอส
VS
Larissa
22:15
Atromitos
VS
Lamia
00:30
PAOK
VS
Panathinaikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:30
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Puskás
23:00
Újpest
VS
Honvéd

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Bnei Sakhnin
01:15
Hapoel Tel Aviv
VS
Hapoel Be'er Sheva

2756 Malta - Premier League

20:00
Hibernians
VS
Balzan
23:15
Santa Lucia
VS
Gudja United

2756 Malta - First Division

15:30
Naxxar Lions
VS
St. George's
19:15
Swieqi
VS
Fgura United
20:00
Pietà Hotspurs
VS
Vittoriosa Stars
00:15
Qormi
VS
Qrendi
03:15
San Gwann
VS
Marsaxlokk

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Piast Gliwice
VS
Raków Częstochowa
23:30
Jagiellonia Białystok
VS
Górnik Zabrze

20 พรีเมียรา ลีกา

22:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
Boavista
00:30
Gil Vicente
VS
เบนฟิกา
03:00
ปอร์โต้
VS
Nacional

20 Portugal - Segunda Liga

18:15
Mafra
VS
UD Oliveirense
21:00
Académica
VS
Casa Pia
22:00
Benfica II
VS
Vizela
23:00
Arouca
VS
Sporting Covilhã

155 Romania - Liga 1

19:00
Hermannstadt
VS
CSM Iaşi
21:30
Botoşani
VS
Voluntari
02:00
Academica Clinceni
VS
Dinamo Bucureşti

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:00
Kilmarnock
VS
Aberdeen

1161 Scotland - Scottish Cup

21:15
เซลติก
VS
Hearts

1161 Scotland - League One

19:00
Falkirk
VS
Airdrieonians

296 Serbia - Super Liga

21:00
Javor Ivanjica
VS
Bačka Topola

1638 Slovenia - 1. SNL

19:00
Domžale
VS
Bravo
21:00
Celje
VS
Mura
23:15
Maribor
VS
Aluminij

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
อัลกอร์กอน
VS
FC Cartagena
22:00
เอสปันญ่อล
VS
อัลเมรีอา
00:15
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
พัลมาส
02:30
มาลากา
VS
UD Logroñés

62 Switzerland - Super League

22:00
Lausanne Sport
VS
Luzern
22:00
Sion
VS
Vaduz
22:00
Zürich
VS
Servette

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Gençlerbirliği
VS
Ankaragücü
20:00
Denizlispor
VS
Alanyaspor
23:00
เบซิคตัส
VS
BB Erzurumspor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Ümraniyespor
VS
Adanaspor
23:00
İstanbulspor
VS
Bursaspor

44 Argentina - Superliga

07:30
Talleres Córdoba
VS
Atlético Tucumán
03:10
Lanús
VS
Defensa y Justicia
05:20
Estudiantes
VS
Racing Club
05:20
Independiente
VS
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

07:30
Temperley
VS
Estudiantes Río Cuarto
03:10
Nueva Chicago
VS
Independiente Rivadavia
03:10
Guillermo Brown
VS
Belgrano
03:10
Defensores de Belgrano
VS
Deportivo Riestra
03:10
Villa Dálmine
VS
Atlético Rafaela
06:30
San Martín San Juan
VS
Atletico Mitre

5 Brazil - Serie A

07:00
Coritiba
VS
Botafogo
07:00
Internacional
VS
Palmeiras
02:00
Vasco da Gama
VS
Santos
02:00
Bragantino
VS
Athletico PR
04:15
ฟลาเมงโก
VS
Bahia
06:30
Fortaleza
VS
Ceará

5 Brazil - Serie B

02:00
América Mineiro
VS
Chapecoense
04:15
CRB
VS
Botafogo SP
04:15
Guarani
VS
Figueirense

5 Brazil - Serie C

04:00
Remo
VS
Paysandu
06:00
Ypiranga Erechim
VS
Londrina

80 Chile - Primera Division

20:30
Palestino
VS
Audax Italiano
03:00
Antofagasta
VS
Santiago Wanderers
05:15
Universidad Chile
VS
Huachipato

353 Colombia - Liga BetPlay

06:00
América de Cali
VS
Santa Fe

353 Colombia - Torneo Betplay

08:00
Atlético Huila
VS
Deportes Quindío

459 Ecuador - Liga Pro

03:30
Orense
VS
El Nacional
03:30
LDU Portoviejo
VS
Aucas

35008 El Salvador - Primera Division

07:30
Chalatenango
VS
FAS
08:00
Alianza
VS
Atletico Marte
08:15
Isidro Metapán
VS
Sonsonate

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Solola
VS
Aurora

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Real Estelí
VS
Diriangén

338 Peru - Primera Division

03:00
Sporting Cristal
VS
Universitario

158 Uruguay - Primera Division

06:00
Nacional
VS
Wanderers

146 South Africa - Premier League

20:30
Chippa United
VS
AmaZulu
20:30
Black Leopards
VS
Moroka Swallows
20:30
AmaZulu
VS
Chippa United

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
ASFB
VS
USFA
23:00
ASFA-Yennenga
VS
RC Bobo-Dioulasso
01:15
Etoile Filante
VS
RCK

1560 Congo - Super Ligue

19:30
Renaissance
VS
Simba
21:30
JSK
VS
Motema Pembe

468 Ghana - Premier League

22:00
Great Olympics
VS
WAFA
22:00
Dreams
VS
Asante Kotoko
22:00
Medeama
VS
Liberty Professionals
22:00
Elmina Sharks
VS
Inter Allies
22:00
Eleven Wonders
VS
Ashanti Gold

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Santoba
VS
Eléphant Coléah

1179 Kenya - Premier League

19:00
Tusker
VS
Vihiga United

1424 Morocco - Botola Pro

21:30
FAR Rabat
VS
FUS Rabat
23:30
Mouloudia Oujda
VS
CR Khemis Zemamra
01:30
Ittihad Tanger
VS
Moghreb Tétouan
01:30
Difaâ El Jadida
VS
Maghreb Fès

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Widad Témara
VS
KAC Kénitra
21:00
Olympique Dcheïra
VS
Ittihad Khemisset
21:00
Wydad Fès
VS
Riadi Salmi

2568 Zambia - Super League

20:00
Zanaco
VS
Lumwana Radiants
20:00
Power Dynamos
VS
Kabwe Warriors

2931 Andorra - Primera División

17:30
Engordany
VS
UE Santa Coloma
17:30
FC Santa Coloma
VS
Carroi
22:30
Atlètic Club d'Escaldes
VS
Inter Club d'Escaldes
22:30
Sant Julià
VS
Penya Encarnada

2931 Andorra - 2. Division

23:00
Encamp
VS
La Massana
02:00
Ranger's
VS
Atlètic Amèrica
02:00
Ordino
VS
Jenlai

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Tripoli
VS
Al Ansar
19:15
Shabab El Bourj
VS
Tadamon Sour
19:15
Bourj
VS
Shabab Al Ghazieh
19:15
Al Ahed
VS
Tripoli

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Métlaoui
VS
CA Bizertin
20:00
Rejiche
VS
Olympique Béja
20:00
Kairouan
VS
Stade Tunisien

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Tai Chung
VS
Warriors

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Central & Western
VS
Hong Kong FC
12:30
Wing Yee
VS
Wofoo Tai Po
12:30
Dreams
VS
Yuen Long
14:30
Eastern District
VS
North District
14:30
Sham Shui Po
VS
Hoi King
14:30
Shatin
VS
Dreams Metro Gallery

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

18:30
Hyderabad
VS
Mumbai City
21:00
Kerala Blasters
VS
East Bengal

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

11:00
Fukui United
VS
Fukuyama City
16:00
Honda
VS
Tsukuba University

2817 New Zealand - Premiership

07:00
Hawke's Bay United
VS
Waitakere United
10:00
Hamilton Wanderers
VS
Eastern Suburbs

44 Argentina - Primera C

03:10
Midland
VS
Luján
03:10
Deportivo Laferrere
VS
Argentino Merlo

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:30
Blooming
VS
Royal Pari
02:00
Always Ready
VS
Wilstermann
04:15
Guabirá
VS
San José

99474 World - CONCACAF Champions League

08:00
Tigres UANL
VS
Olimpia
10:30
ลอสแอนเจลิส
VS
América

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:30
Ganshoren
VS
Warnant
20:30
Stockay-Warfusée
VS
Excelsior Virton
21:00
Acren
VS
RES Durbuy
21:00
Verlaine
VS
Waremme

556 Belgium - Division 3: Group A

20:30
Zelzate
VS
RFC Wetteren
21:00
Harelbeke
VS
Merelbeke
21:00
Sparta Petegem
VS
Olsa Brakel

556 Belgium - Division 3: Group B

20:30
Bocholt
VS
Spouwen-Mopertingen
21:00
Eendracht Aalst
VS
Hades
21:00
Diegem Sport
VS
Heur Tongeren
21:00
Berchem Sport
VS
KSC City Pirates
21:00
Cappellen
VS
Houtvenne

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:30
Anzegem
VS
Torhout
20:30
Avanti
VS
Wolvertem Merchtem
20:30
Eppegem
VS
Tempo Overijse
20:30
Rhodienne-De Hoek
VS
FC Lebbeke
20:30
Jong Lede
VS
Voorde Appelterre
21:00
VW Hamme
VS
Lochristi

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:30
Nijlen
VS
Zwarte Leeuw

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:30
Entité Manageoise
VS
Aische
20:30
SG-Tertre-Hautrage
VS
Stockel
20:30
Gosselies Sports
VS
Binche

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Herstal
VS
Oppagne-Wéris
20:30
Raeren-Eynatten
VS
Wanze / Bas-Oha
20:30
Gouvy
VS
Jodoigne
20:30
Mormont
VS
Onhaye
21:00
Habay-la-Neuve
VS
Richelle United
21:00
Huy
VS
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Bodegem Kapelle United
VS
Grimbergen
20:30
Borght-Humbeek
VS
Wambeek
20:30
SC Aarschot
VS
Houtem-Oplinter
20:30
KV Tervuren-Duisburg
VS
Stade Bierbeek
20:30
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Melsbroek
21:00
Liedekerke
VS
Bertem-Leefdaal
21:00
Veltem
VS
Linden

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:30
RAS Monceau
VS
Solre-sur-Sambre
20:30
Péruwelz
VS
Houdeng
20:30
Hornu
VS
Antoing
20:30
Le Roeulx
VS
Belœil
20:30
Gilly
VS
Soignies Sports
20:30
Excelsior Biévène
VS
Snef-Tyber
21:00
Morlanwelz
VS
Montignies
21:00
Ransart
VS
Molenbaix

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
Meux II
VS
US Dinantaise
21:00
Condruzien
VS
Andennais
21:00
Loyers
VS
Beauraing
21:00
Malonne
VS
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Spy
VS
Biesme
21:00
Nismes
VS
Flavion-Morialmé
21:00
Grand-Leez
VS
Ciney
21:00
ES de la Molignée
VS
Chevetogne

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:30
Ardennen
VS
Lokeren Doorslaar
20:30
Dendermonde
VS
Latem
20:30
HO Kalken
VS
Eendracht Aalter
20:30
Elene-Grotenberge
VS
SK Denderhoutem
21:00
Drongen
VS
Jong Zulte
21:00
Eendracht Zele
VS
St-Joris Sleidinge
21:00
Munkzwalm
VS
Grembergen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:30
Sparta Heestert
VS
Excelsior Zedelgem
21:00
SC Zonnebeke
VS
Racing Waregem

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Ethnikos Assias
VS
O Kormakitis
19:30
Oroklini / Troulloi
VS
Amathous
19:30
Omonia 29is Maiou
VS
Elpida Astromeritis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Apollon Paralimniou
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Didymoteicho
VS
Evosmou
20:00
Pandramaikos
VS
Elpida Sapes
20:00
Aris Avato
VS
Ethnikos Sochos
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Orfeas Xanthi
20:00
Doxa Neo Sidirochori
VS
Iraklis Ampelokipon
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Ampelokipon Drama
20:00
Aetos Orfani
VS
Anagennisi Thalassias

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Nea Artaki
20:00
Atalanti
VS
Diagoras Stefanovik
20:00
Ipato
VS
Opountios
20:00
Iraklis Psachna
VS
Amvrysseas
20:00
Thiseas Agria
VS
Almyros

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Atromitos Palamas
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Fikis
VS
Iraklis Larissa
20:00
Elassona
VS
Karitsa
20:00
Dias Diou
VS
Oikonomos
20:00
Anagennisi Karditsas
VS
Ermis Amyntaio
20:00
Kozani
VS
Makedonikos Foufas
20:00
Aetos Makrychoriou
VS
Meteora

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
PAO Koufalion
VS
Nea Kallikrateia
20:00
Thermaikos Thermis
VS
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Thyella Sarakinoi
20:00
PAOK Alexandreia
VS
Ethnikos Giannitsa
20:00
Edessaikos
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Niki Agkathia
VS
Makedonikos Neapolis
20:00
Anagennisi Plagia
VS
Agrotikos Asteras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Thyella Monastirakiou
VS
Thyella Katsikas
20:00
Lefkimmi
VS
Tilikratis
20:00
Amvrakikos Loutrou
VS
M. Alexandros Kastorias
20:00
Acheron Kanalaki
VS
Anagennisi Artas
20:00
Preveza
VS
Panagriniakos
20:00
Asteras Kalirachis
VS
Agios Matthaios
20:00
Missolonghi
VS
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Nafplio 2017
VS
Koronida Koiladas
20:00
Kifisia
VS
Ermis Meligous
20:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Panarkadikos
20:00
Molaikos
VS
PAO Rouf
20:00
Aris Skalas
VS
Atromitos Chiliomodi
20:00
Ermionidas-Ermis
VS
Agios Ierotheos

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Alessandria
VS
Pro Sesto
21:00
Grosseto
VS
Como
21:00
Livorno
VS
Lucchese
21:00
Novara
VS
Pro Patria
21:00
Renate
VS
Pistoiese
23:30
Pontedera
VS
Juventus U23

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Gubbio
VS
Calcio Padova
21:00
Matelica Calcio
VS
Carpi
21:00
Vis Pesaro
VS
Arezzo
23:30
Legnago Salus
VS
Mantova
23:30
Modena
VS
Fano

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Bari 1908
VS
Avellino
21:00
Paganese
VS
Monopoli
21:00
Potenza Calcio
VS
Catania
21:00
Ternana
VS
Turris
21:00
Vibonese
VS
Palermo
23:30
Casertana
VS
Viterbese Castrense
23:30
Virtus Francavilla
VS
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Bra
VS
Arconatese
20:30
Borgosesia
VS
Lavagnese
20:30
Caronnese
VS
Fossano
20:30
Città di Varese
VS
Sanremo
20:30
Derthona
VS
Legnano
20:30
PDHAE
VS
Casale
20:30
Saluzzo
VS
Gozzano
20:30
Sestri Levante
VS
Vado
21:00
Pro Imperia
VS
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Caravaggio
VS
Breno
20:30
Crema
VS
Seregno
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Adrense
20:30
Pontisola
VS
Desenzano Calvina
20:30
Scanzorosciate
VS
Casatese
20:30
Sona
VS
Brusaporto
20:30
Tritium
VS
Real Calepina
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Caldiero Terme
VS
Este
20:30
Montebelluna
VS
Union Feltre
20:30
Campodarsego
VS
Chions
20:30
Luparense
VS
Trento Calcio 1921
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
VS
Union ArzignanoChiampo
20:30
Virtus Bolzano
VS
Delta Calcio Rovigo

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Correggese
VS
Marignanese
20:30
Fiorenzuola
VS
Aglianese
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Bagnolese
20:30
Lentigione
VS
Pro Livorno
20:30
Progresso
VS
Forlì
20:30
Real Forte Querceta
VS
Prato
20:30
Rimini
VS
Corticella
20:30
Sasso Marconi Zola
VS
Mezzolara

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Scandicci
VS
Tiferno Lerchi
20:30
Cannara
VS
Robur Siena
20:30
Gavorrano
VS
Foligno
20:30
Grassina
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Lornano Badesse
VS
Pianese
20:30
Montespaccato
VS
Sinalunghese
20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Trastevere
20:30
Sangiovannese
VS
Flaminia
20:30
Sporting Trestina
VS
Montevarchi Calcio

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Porto Sant'Elpidio
VS
Pineto
20:30
Castelnuovo Vomano
VS
Campobasso
20:30
CynthiAlbalonga
VS
Matese
20:30
Giulianova
VS
FC Rieti
20:30
Recanatese
VS
Atletico
20:30
San Nicolò
VS
Castelfidardo Calcio
20:30
Tolentino
VS
Olympia Agnonese
20:30
Vastogirardi
VS
Aprilia

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Cassino
VS
Carbonia
20:30
Nola 1925
VS
Insieme Formia
20:30
SSC Giugliano
VS
Arzachena
20:30
Gladiator
VS
Nuova Monterosi
20:30
Sassari Torres
VS
Afragolese
20:30
Savoia
VS
Muravera

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Audace Cerignola
VS
US Bitonto
20:30
Fidelis Andria
VS
Casarano
20:30
Francavilla
VS
Sorrento
20:30
Lavello
VS
Picerno
20:30
Molfetta Calcio
VS
Puteolana Internapoli
20:30
Nardò
VS
Gravina
20:30
Portici
VS
Città di Fasano
20:30
Taranto
VS
Aversa Normanna
20:30
Team Altamura
VS
Brindisi

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Biancavilla
VS
Rotonda
20:30
Cittanovese
VS
Acireale
20:30
Città Di Sant’Agata
VS
FC Messina
20:30
Licata
VS
San Luca
20:30
Marina di Ragusa
VS
Gelbison
20:30
ACR Messina
VS
Castrovillari
20:30
Rende
VS
Roccella
20:30
Troina
VS
Paternò

20 Portugal - 2. Division: Group A

18:00
Aguia FC Vimioso
VS
Maria da Fonte
18:00
Montalegre
VS
Vianense
18:00
Cerveira
VS
Sporting Braga II
18:00
Bragança
VS
Vilaverdense
18:00
Merelinense
VS
Pedras Salgadas
18:00
Mirandela
VS
Vidago

20 Portugal - 2. Division: Group B

18:00
Mondinense
VS
Rio Ave II
18:00
Brito
VS
Tirsense
22:00
Desportivo Aves
VS
Pevidem
23:00
Camacha
VS
AR São Martinho

20 Portugal - 2. Division: Group C

18:00
Amarante
VS
Trofense
22:00
Coimbrões
VS
União Madeira
23:00
Marítimo II
VS
Pedras Rubras

20 Portugal - 2. Division: Group D

18:00
Lusitania FC Lourosa
VS
Castro Daire
18:00
Lusitano FCV
VS
Beira-Mar
18:00
São João Ver
VS
Espinho

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:00
Condeixa
VS
Vitória de Sernache
18:00
Oliveira Hospital
VS
Alcains
18:00
Sertanense
VS
Marinhense

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Fátima
VS
União Santarém
18:00
Loures
VS
1º Dezembro
18:00
Sacavenense
VS
União Almeirim
18:00
Sintrense
VS
Lourinhanense

20 Portugal - 2. Division: Group G

18:00
Sporting CP II
VS
Estrela Amadora
20:00
Fontinhas
VS
Praiense

20 Portugal - 2. Division: Group H

18:00
Pinhalnovense
VS
Lagos
18:00
Lusitano GC Evora
VS
Moncarapachense
18:00
Olhanense
VS
Moura
22:00
Armacenenses
VS
Juventude Evora

32 Spain - Segunda B - Group 2

23:00
Laredo
VS
Leioa
23:00
Barakaldo
VS
Deportivo Alaves II
23:00
Real Unión
VS
Portugalete
23:00
Arenas de Getxo
VS
Racing Santander

32 Spain - Segunda B - Group 3

18:00
Llagostera-Costa Brava
VS
Olot
18:00
Espanyol II
VS
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
23:30
L'Hospitalet
VS
FC Andorra
00:00
Lleida Esportiu
VS
Prat
00:00
Cornellà
VS
Barcelona II

32 Spain - Segunda B - Group 4

18:30
Tamaraceite
VS
Recreativo Huelva

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Rápido Bouzas
VS
Ourense CF
22:15
Pontellas
VS
Choco
22:30
As Pontes
VS
Paiosaco
22:30
Ribadumia
VS
Arenteiro
22:30
Alondras
VS
Arosa
23:00
Agrupación Estudiantil
VS
Fisterra
23:00
Barco
VS
Atios
23:00
UD Ourense
VS
Estradense

32 Spain - Tercera - Group 2

17:45
Condal
VS
Tuilla
18:00
Real Titánico
VS
Llanes
18:30
Ceares
VS
Praviano
18:30
Avilés Stadium
VS
Lenense
18:30
Colunga
VS
Valdesoto
21:45
Mosconia
VS
Llanera
21:45
San Martin
VS
Siero
23:00
Caudal
VS
Gijon Industrial

32 Spain - Tercera - Group 3

21:30
Cayon
VS
Atlético Albericia
23:00
Textil Escudo
VS
Ribamontan al Mar
23:00
Barquereño
VS
Rinconeda Polanco
23:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Torina
23:30
Revilla
VS
Siete Villas

32 Spain - Tercera - Group 4

17:30
Basconia
VS
Durango
17:30
Pasaia KE
VS
Anaitasuna FT
23:30
Sestao River
VS
Gernika
00:15
Deusto
VS
Real Sociedad III

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
Europa
VS
San Cristobal
18:00
Vilafranca
VS
Igualada
18:00
Pobla Mafumet
VS
Castelldefels
18:00
Montañesa
VS
Terrassa
18:00
Manresa
VS
Valls
18:00
Granollers
VS
Girona II
18:00
Cerdanyola del Vallès
VS
Sant Andreu
18:00
Figueres
VS
Peralada
00:00
Vilassar Mar
VS
Banyoles
00:00
Sants
VS
Horta

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
Intercity
VS
Novelda
18:00
Saguntino
VS
RC Catarroja
18:00
Paterna
VS
Alzira
23:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Jove Espanol

32 Spain - Tercera - Group 7

17:00
Rayo Vallecano II
VS
Pozuelo Alarcón
17:30
San Fernando de Henares
VS
Torrejón
17:30
Parla
VS
Real Aranjuez
17:30
Trival Valderas
VS
Villaverde-Boetticher
17:30
Carabanchel
VS
Alcorcón II
18:00
Santa Ana
VS
Villanueva del Pardillo
18:00
Unión Adarve
VS
Complutense
18:00
Móstoles
VS
Móstoles CF
22:00
RSD Alcalá
VS
Alcobendas Sport
22:00
Flat Earth
VS
Moratalaz

32 Spain - Tercera - Group 8

18:15
Real Burgos
VS
Arandina
21:30
Mirandés II
VS
Beroil Bupolsa
22:00
Becerril Campos
VS
Cultural Leonesa II
22:00
Cultural Cebrereña
VS
Real Ávila
22:00
Colegios Diocesanos
VS
Gimnástica Segoviana

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Maracena
VS
Torreperogil
18:00
Almería II
VS
Huétor Vega
18:00
Loja
VS
Ciudad de Torredonjimeno
18:00
Juventud Torremolinos
VS
Antequera
18:00
Alhaurín
VS
At. Malagueño
22:00
Huétor Tájar
VS
Atlético Porcuna
23:00
El Palo
VS
Alhaurino
23:00
Motril
VS
Union Estepona
00:00
Melilla CD
VS
Vélez

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Lebrijana
VS
Antoniano
18:00
Rota
VS
Los Barrios
18:00
Coria CF
VS
Castilleja
18:00
Utrera
VS
Córdoba II
18:30
Ceuta
VS
Xerez
22:00
Gerena
VS
Sevilla III
23:00
Arcos
VS
Conil
23:00
Xerez Deportivo
VS
Cabecense
23:00
Pozoblanco
VS
San Roque de Lepe
23:30
Puente Genil
VS
Lucena

32 Spain - Tercera - Group 11

17:30
Llosetense
VS
Platges de Calvià
18:00
San Rafael
VS
Formentera
18:00
Portmany
VS
Ferriolense
18:00
Manacor
VS
Collerense

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Vera
VS
Ibarra
19:00
Atlético Paso
VS
Velke Levare
19:00
Mensajero
VS
Atletico Victoria
19:00
Tenerife II
VS
Atlético Tacoronte

32 Spain - Tercera - Group 13

17:00
Cartagena II
VS
Lorca
17:00
Plus Ultra
VS
EDMF Churra
17:30
La Union Atletico
VS
Mar Menor
17:30
Huércal-Overa
VS
Racing Murcia
18:00
Olímpico Totana
VS
UCAM Murcia II
18:15
Real Murcia II
VS
El Palmar
22:00
Cartagena FC
VS
Muleño
22:00
Atlético Pulpileño
VS
Águilas CF
22:30
CAP Ciudad de Murcia
VS
Mazarrón FC
22:30
Bullense
VS
Los Garres

32 Spain - Tercera - Group 14

17:30
Extremadura UD II
VS
Moralo
18:00
Olivenza
VS
Arroyo
18:00
Miajadas
VS
Trujillo
18:00
Fuente Cantos
VS
Jerez
18:15
Campanario
VS
Calamonte
22:00
Diocesano
VS
RCP Valverdeno
22:30
Lobón
VS
Chinato
22:30
Valdivia
VS
Aceuchal
22:30
Llerenense
VS
Azuaga
23:00
CD Coria
VS
Montijo

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Cortes
VS
Peña Azagresa
22:00
Murchante
VS
Ardoi
22:00
Cirbonero
VS
Fontellas
22:15
Cantolagua
VS
Peña Sport
22:30
River Ega
VS
Valle Egüés
22:30
Subiza
VS
San Juan

32 Spain - Tercera - Group 16

17:30
Calahorra II
VS
Yague
18:00
Alfaro
VS
Comillas
18:00
Varea
VS
Agoncillo
18:00
Villegas
VS
Berceo
18:00
Racing Rioja
VS
Calasancio
18:00
Logroñés II
VS
River Ebro
22:00
Pradejon
VS
Tedeón
22:30
Oyonesa
VS
Arnedo
23:00
Náxara
VS
Casalarreina

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Épila
VS
Utebo
18:00
Binéfar
VS
Fraga
18:00
Sabiñánigo
VS
Brea
18:00
Cuarte Industrial
VS
Almudévar
18:00
Sariñena
VS
Villanueva CF
21:30
Huesca II
VS
CDJ Tamarite
21:30
Calamocha
VS
Borja
22:00
Cariñena
VS
Atletico Monzon
22:00
Illueca
VS
Valdefierro
23:00
Teruel
VS
Real Zaragoza II

32 Spain - Tercera - Group 18

17:30
Illescas
VS
Conquense
18:00
La Roda
VS
Atletico Ibanes
18:00
Almansa
VS
Almagro Spain
22:00
Pedroñeras
VS
Madridejos
23:00
Ciudad Real
VS
Albacete II
00:30
Huracán Balazote
VS
Calvo Sotelo

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Tire 1922
VS
Edirnespor
17:00
Artvin Hopaspor
VS
Ankara Adliyespor
17:00
Derincespor
VS
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Manisaspor
VS
Kemerspor 2003
17:00
Kızılcabölükspor
VS
Payasspor
17:00
Nevşehirspor
VS
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
1877 Alemdağspor
VS
Fatsa Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Yomraspor
VS
Tokatspor
17:00
Tekirdağspor
VS
Nazilli Belediyespor
17:00
Ceyhanspor
VS
Kütahyaspor
17:00
Fethiyespor
VS
Halide Edip Adıvar
17:00
Yozgatspor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Karaman Belediyespor
VS
Cengelkoyspor
17:00
Kahta 02 Spor
VS
Erzin Belediyespor
17:00
Tepecikspor
VS
Ağrı 1970

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
İçelspor
VS
Batman Petrolspor
17:00
Yeni Altındağ BS
VS
Somaspor
17:00
Gölcükspor
VS
Yalovaspor
17:00
Şile Yıldızspor
VS
Karşıyaka
17:00
Osmaniyespor
VS
Çarşambaspor
17:00
Erbaaspor
VS
Arhavispor
17:00
Isparta Davrazspor
VS
Çatalcaspor
17:00
Erokspor
VS
Cizrespor

5 Brazil - Matogrossense

02:00
Nova Mutum EC
VS
União Rondonópolis

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Águia Negra
VS
Aquidauanense

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:10
Sacachispas
VS
Colegiales
03:10
UAI Urquiza
VS
Los Andes

44 Argentina - Torneo Federal A

03:10
Boca Unidos
VS
Unión Sunchales
03:10
Def. de Pronunciamiento
VS
Central Norte
03:15
Douglas Haig
VS
Chaco For Ever
03:30
Olimpo
VS
Deportivo Madryn
03:30
Sansinena
VS
Deportivo Maipú
04:00
Sportivo Belgrano
VS
CDJU Gualeguaychu
04:00
Cipolletti
VS
Sol de Mayo
05:00
Juventud Unida Univ.
VS
Huracán Las Heras

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Don Bosco
VS
Baltimore
03:00
Triomphe Liancourt
VS
Cavaly
03:00
Violette AC
VS
América des Cayes
03:00
Ouanaminthe
VS
Mirebalais
03:00
Juventus Hai
VS
Racing Club Haitien
03:00
Real du Cap
VS
Capoise
03:00
Arcahaie
VS
Cosmopolites
05:00
Tempête
VS
Rivartibonitienne

3347 San Marino - Campionato

21:00
Cosmos
VS
Pennarossa
21:00
Tre Fiori
VS
Cailungo
21:00
Virtus
VS
Tre Penne

2454 Albania - 1st Division

19:30
Partizani Tirana II
VS
Veleçiku Koplik
19:30
Burreli
VS
Dinamo Tirana

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Ada Velipojë
VS
Iliria Fushë-Krujë
19:30
Mirdita
VS
Valbona
19:30
Sopoti Librazhd
VS
Internacional Tirana
19:30
Gramshi
VS
Shënkolli

5 Brazil - Brasileiro U20

01:30
Chapecoense-SC U20
VS
América Mineiro U20
01:30
Santos U20
VS
Goias U20
02:00
Atletico-PR U20
VS
Vitoria U20
02:00
Atletico-MG U20
VS
Cruzeiro U20
02:00
Bahia U20
VS
Internacional U20
02:00
Ceará U20
VS
Fluminense U20
02:00
Flamengo RJ U20
VS
Corinthians U20
02:00
Gremio U20
VS
Sport Recife U20
02:00
Palmeiras U20
VS
Botafogo U20
02:00
Vasco U20
VS
Sao Paulo U20

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
SV Roeselare
21:00
Tienen
VS
Knokke
21:00
URSL Visé
VS
Olympic Charleroi

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Taraji Wadi Al-Nes
VS
Al-Bireh
20:00
Tubas
VS
Shabab Al Am'ari
20:00
Hilal Al-Quds
VS
Shabab Al-Dhahiriya

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Cape Town Spurs
VS
Richards Bay
20:30
Sekhukhune United
VS
Steenberg United
20:30
University of Pretoria
VS
Polokwane City
20:30
Cape Town All Stars
VS
Bizana Pondo Chiefs

716 Nigeria - Npfl

22:00
Katsina United
VS
Adamawa United
22:00
Nasarawa United
VS
Kano Pillars
22:00
Plateau United
VS
Heartland
22:00
Enyimba
VS
Wikki Tourist
22:00
Rivers United
VS
Kwara United
22:00
Akwa United
VS
Abia Warriors
22:00
Jigawa Golden Stars
VS
Enugu Rangers
22:00
Ifeanyi Uba
VS
Akwa Starlets
22:00
MFM
VS
Sunshine Stars
22:00
Lobi Stars
VS
Warri Wolves

65437 Panama - Lpf

04:00
Independiente
VS
San Francisco

122 Kosovo - Superliga

19:30
Prishtina
VS
Drita

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Etzella Ettelbrück
VS
Swift Hesperange
22:00
Mondorf-les-Bains
VS
Victoria Rosport
22:00
UNA Strassen
VS
Wiltz
22:00
Hostert
VS
Fola Esch
22:00
Rodange
VS
Progrès Niedercorn
22:00
Jeunesse d'Esch
VS
RM Hamm Benfica
22:00
Differdange 03
VS
UT Pétange
22:00
Racing
VS
F91 Dudelange

462 England - FA Cup Women

21:00
Kent Football W
VS
Enfield Town W
22:00
The New Saints W
VS
Boldmere SM W

201580 Maldives - Male League

18:00
Da Grande
VS
Super United Sports
23:00
Eagles
VS
TC Sports Club

556 Belgium - Super League Women

00:00
OH Leuven W
VS
St. Liege W

2817 New Zealand - National League Women

07:00
Canterbury United W
VS
Capital Football W

190321 Bahrain - Bahrain Cup

22:00
Al Riffa
VS
Al-Najma
22:00
Al Hala
VS
East Riffa

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
Huesca W
VS
Collerense II W
17:00
DNS de Belen W
VS
Dinamo Guadalajara W
17:00
Elche W
VS
CFF Albacete W
17:30
Mislata W
VS
Marítim W
17:45
Valladares W
VS
Umia W
18:00
Mos W
VS
Viajes Interrías W
18:00
Oceja W
VS
Racing Santander II W
18:00
Monte W
VS
Llanera W
18:00
Sporting Gijón II W
VS
Gijón FF W
18:00
Atlético Revellín W
VS
Berriozar W
18:00
Añorga W
VS
Tolosa W
18:00
Hispalis W
VS
Almería W
18:00
Badajoz W
VS
La Rambla W
18:00
Salamanca W
VS
Torrelodones W
18:00
Discobolo-La Torre W
VS
Plaza Argel W
18:00
Murcia Féminas W
VS
Albacete II W
18:00
SMX Athletic Murcia W
VS
Lorca W
18:30
Terrassa W
VS
Zaragoza II W
18:30
Levante III W
VS
Valencia III W
19:00
San Pío X
VS
Samper W
19:30
Rayo Vallecano II W
VS
Madrid III W
22:00
Pardinyes W
VS
Girona W
22:00
Levante Las Planas W
VS
Balears W
22:00
Vic Riuprimer W
VS
Son Sardina W
22:00
Málaga II W
VS
Sevilla II W
22:00
Santa Teresa II W
VS
Sporting de Huelva II W
22:30
Europa W
VS
Igualada W
23:00
Bizkerre W
VS
San Ignacio W
23:30
Castuera W
VS
San Miguel W

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Pabellón Ourense U19
VS
Deportivo La Coruña U19
18:00
Calasanz U19
VS
Celta de Vigo U19
18:00
Real Avilés U19
VS
Sporting Gijón U19
18:00
Txantrea U19
VS
Oyonesa U19
18:00
Osasuna U19
VS
Valvanera U19
18:00
Cornellà U19
VS
Girona U19
18:00
Sabadell U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
18:00
Real Valladolid U19
VS
Santa Marta U19
18:00
Levante U19
VS
Villarreal U19
18:00
Maracena U19
VS
Santa Fe U19
18:00
Recreativo Huelva U19
VS
Córdoba U19
18:00
Sanluqueno U19
VS
Sevilla U19
18:00
Cádiz U19
VS
Séneca U19
22:00
La Cruz U19
VS
Atl. Madrid U19
22:00
Elche U19
VS
Archena U19
22:00
Torre Levante U19
VS
Roda U19
22:30
Damm U19
VS
Mallorca U19
22:30
Vázquez Cultural U19
VS
Almería U19
23:00
Tiro de Pichón U19
VS
Granada U19
01:30
Castilleja U19
VS
Nervión U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Ano Meras
VS
Panionios
20:00
Moschato
VS
Pannaxiakos
20:00
Ilioupoli
VS
Proodeftiki
20:00
Ethnikos Piraeus
VS
Charavgiakos
20:00
Marko
VS
Aittitos Spata

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

20:00
Mikrasiatiki
VS
Aias Salamina
20:00
Akratitos
VS
Aiolikos
20:00
Pyliou
VS
Keratsini
20:00
Panelefsiniakos
VS
Karavas
20:00
Aetos Loutron
VS
Asteras Varis
20:00
Thyella Diastavroseos
VS
Pythagoras Karlovasi

80 Chile - Segunda División

03:00
Concepcion
VS
Colina
04:00
Deportes Linares
VS
Recoleta
04:00
Iberia
VS
General Velásquez

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Mons Calpe
VS
Lions FC
00:30
Magpies
VS
St Josephs FC