lsm99

ตารางบอล 23 ธ.ค. 2563

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
อัลค์มาร์
VS
วิเทสส์
00:45
วิลเลม ทเว
VS
อาแจกซ์
02:00
โกรนิงเงิน
VS
เฮราเคิล
02:00
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
พีอีซี ซโวลล์
03:00
เฟเยนูร์ด
VS
ฮีเรนวีน

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

00:30
โวล์ฟสบวร์ก
VS
Sandhausen
00:30
Rot-Weiss Essen
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
02:45
สตุทท์การ์ดต
VS
ไฟร์บวร์ก
02:45
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
02:45
ไมนซ์
VS
Bochum
02:45
Wehen Wiesbaden
VS
Jahn Regensburg

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

01:00
Lens
VS
แบรสต์
01:00
บอร์กโดซ์
VS
แร็งส์
01:00
นีมส์
VS
ดิฌง
01:00
นีซ
VS
ลอริยองต์
01:00
แรนส์
VS
เม็ตซ์
03:00
โอลิมปิก ลียง
VS
น็องต์
03:00
อองเช่ร์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
โมนาโก
VS
แซงต์ เอเตียน
03:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
ลีลล์
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
สตราส์บูร์ก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

00:30
เวโรน่า
VS
อินเตอร์ มิลาน
02:45
โบโลญญ่า
VS
อตาลันต้า
02:45
เอซี มิลาน
VS
ลาซิโอ
02:45
นาโปลี
VS
โตริโน่
02:45
โรม่า
VS
กายารี่
02:45
ซามพ์โดเรีย
VS
ซัสเซาโล่
02:45
Spezia
VS
เจนัว
02:45
อูดิเนเซ่
VS
Benevento

32 ลาลีกา สเปน

23:30
เกตาเฟ่
VS
เซลต้า บีโก้
01:45
เรอัล มาดริด
VS
เกรนาดา
04:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
เออิบาร์
04:00
เรอัล เบติส
VS
กาดิซ

462 คาราบาว คัพ

00:30
สโตกซิตี
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
03:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 England - Fa Trophy

02:45
Boreham Wood
VS
Yeovil Town
02:45
Maldon & Tiptree
VS
Gloucester City
02:45
Oxford City
VS
Truro City

11 Germany - 3. Liga

23:00
Meppen
VS
Türkgücü-Ataspor

2454 Albania - Superliga

19:45
Skënderbeu Korçë
VS
Teuta Durrës
19:45
Apolonia Fier
VS
Vllaznia Shkodër
19:45
Laçi
VS
Bylis Ballsh
19:45
Partizani Tirana
VS
Kastrioti Krujë
22:45
Kukësi
VS
Tirana

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Paphos
VS
Apollon
23:00
AEL
VS
อาโปเอล
23:00
AEK Larnaca
VS
Karmiotissa

116 Cyprus - 2. Division

19:30
AE Zakakiou
VS
Othellos
19:30
Kouris Erimi
VS
Ahironas
19:30
Akritas
VS
Onisilos
19:30
Digenis Morphou
VS
Xylotympou
19:30
Omonia Aradippou
VS
EN THOI Lakatamia
19:30
PAEEK
VS
Digenis Ypsonas
19:30
Omonia Psevda
VS
Alki Oroklini
23:00
Ayia Napa
VS
Anagennisi Deryneia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Zbrojovka Brno
VS
Baník Ostrava
21:00
Mladá Boleslav
VS
Slovácko
21:00
Bohemians 1905
VS
Opava
21:00
Zlín
VS
Teplice
21:00
Karviná
VS
Pardubice
23:00
Viktoria Plzeň
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก

125 Greece - Super League

22:15
Larissa
VS
Lamia

674 Hungary - OTP Bank Liga

00:00
Újpest
VS
Zalaegerszegi TE
02:15
Budafoki MTE
VS
Honvéd

802 Israel - Ligat ha'Al

01:00
Bnei Sakhnin
VS
Hapoel Tel Aviv
01:15
Hapoel Be'er Sheva
VS
Maccabi Petah Tikva

2756 Malta - Premier League

23:00
Hamrun Spartans
VS
Tarxien Rainbows

20 Portugal - Taça De Portugal

18:00
Marítimo
VS
Salgueiros
23:00
União de Leiria
VS
Gil Vicente
02:00
Belenenses
VS
Espinho
03:00
Nacional
VS
Leixões

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

01:00
เซลติก
VS
Ross County
01:00
Hamilton Academical
VS
Livingston
01:00
Hibernian
VS
St. Mirren
01:00
St. Johnstone
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
01:15
Motherwell
VS
Aberdeen
01:30
Dundee United
VS
Kilmarnock

32 Spain - Copa Del Rey

00:30
Haro
VS
Linense
01:00
Zamora
VS
SD Logroñés

62 Switzerland - Super League

00:15
Luzern
VS
บาเซิ่ล
00:15
Servette
VS
Vaduz
02:30
ลูกาโน
VS
Lausanne Sport
02:30
Zürich
VS
Sion

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
BB Erzurumspor
VS
Denizlispor
20:00
Alanyaspor
VS
Yeni Malatyaspor
23:00
Kasımpaşa
VS
Gazişehir Gaziantep
23:00
Fenerbahçe
VS
อิสตันบูล บีบี

404 Turkey - 1. Lig

20:00
Adanaspor
VS
Menemen Belediyespor

44 Argentina - Copa Argentina

04:10
Newell's Old Boys
VS
Sportivo Peñarol

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Agropecuario
VS
Deportivo Morón

5 Brazil - Serie B

07:30
Ponte Preta
VS
Cruzeiro
07:30
Náutico
VS
Cuiabá
05:00
Sampaio Corrêa
VS
Guarani
05:15
Botafogo SP
VS
Oeste

80 Chile - Primera Division

20:30
Coquimbo Unido
VS
Antofagasta
04:30
Universidad Chile
VS
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

07:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Santiago Morning
06:30
Barnechea
VS
San Luis
06:30
Melipilla
VS
Deportes Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Millonarios
VS
Deportivo Pereira

35008 El Salvador - Primera Division

03:30
Firpo
VS
FAS
04:00
Águila
VS
Isidro Metapán
04:00
Jocoro
VS
Alianza
04:00
Atletico Marte
VS
Sonsonate
04:30
Once Municipal
VS
Municipal Limeño

1190 Paraguay - Division 1

07:00
Cerro Porteño
VS
Olimpia
04:30
12 de Octubre
VS
Guaireña

338 Peru - Segunda Division

03:00
Sport Chavelines Juniors
VS
Alianza Atlético
06:30
Union Huaral
VS
Juan Aurich

614 Algeria - Ligue 1

20:30
Paradou AC
VS
CA Bordj Bou Arreridj
20:30
CS Constantine
VS
USM Alger
20:30
JSM Skikda
VS
ASO Chlef
20:30
NC Magra
VS
JS Saoura
20:30
RC Relizane
VS
MC Alger
21:00
Tlemcen
VS
US Biskra
21:00
USM Bel Abbès
VS
MC Oran

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Salitas
VS
RC Bobo-Dioulasso
23:00
ASFA-Yennenga
VS
Rahimo

1560 Congo - Super Ligue

19:30
Groupe Bazano
VS
AC Rangers

1179 Kenya - Premier League

17:00
Nairobi City Stars
VS
Vihiga United
19:00
Ulinzi Stars
VS
Homeboyz
19:00
Posta Rangers
VS
Bandari
19:00
Western Stima
VS
Kariobangi Sharks
19:00
Bidco United
VS
Nzoia United
19:00
Sofapaka
VS
Zoo Kericho

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
JKT Tanzania
VS
KMC
20:00
Ihefu
VS
Young Africans
20:00
Mtibwa Sugar
VS
Dodoma Jiji

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:30
Paykan
VS
Saipa
18:30
Esteghlal
VS
Persepolis
19:15
Padideh Khorasan
VS
Aluminium Arak

97374 Jordan - Premier League

21:00
Sahab
VS
Ma'an
23:30
Al Hussein
VS
Al Wihdat

21462 Kuwait - Premier League

20:00
Al Shabab
VS
Al Arabi SC
22:35
Al Jahra
VS
Khaitan
22:35
Al Tadhamon
VS
Al Kuwait

7091 Oman - Professional League

19:40
Muscat
VS
Bahla
22:30
Al Nasr
VS
Al Suwaiq
23:00
Oman Club
VS
Al-Rustaq

74505 Qatar - Premier League

20:00
Al Kharitiyath
VS
Al Arabi
22:30
Al Ahli
VS
Qatar SC
22:30
Al Rayyan
VS
Al Sadd

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:10
Al-Kawkab
VS
Ohod
19:20
Arar
VS
Al Feiha
19:25
Al Ta'ee
VS
Jeddah
19:35
Najran
VS
Al Bukayriyah
21:35
Al Adalh
VS
Al Jabalain

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Olympique Béja
VS
Kairouan
21:33
Etoile du Sahel
VS
CS Sfaxien
21:42
Stade Tunisien
VS
Monastir

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Jamshedpur
VS
Goa

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

17:00
Blaublitz Akita
VS
Fukuyama City
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
Honda

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:00
Guabirá
VS
Aurora

99474 World - CAF Champions League

19:00
Gazelle
VS
Zamalek
20:00
Nkana
VS
Petro de Luanda
20:00
Platinum
VS
Simba
20:00
Al Merreikh
VS
Enyimba
21:00
SONIDEP
VS
Al Ahly
21:30
Bouenguidi
VS
TP Mazembe
22:00
Asante Kotoko
VS
Al Hilal Omdurman
23:00
Al Ahli Benghazi
VS
ES Tunis
23:00
Stade Malien Bamako
VS
Wydad Casablanca
23:00
Kaizer Chiefs
VS
1º de Agosto
23:00
Racing d'Abidjan
VS
Horoya

99474 World - CAF Confederations Cup

20:00
Monastir
VS
Al Ahli Tripoli
20:00
AS Kigali
VS
KCCA
20:00
Green Eagles
VS
Cotonsport
21:00
Renaissance
VS
ES Sétif
21:00
Onze Bravos
VS
Motema Pembe
21:00
Namungo
VS
Hilal Obayed
23:00
Tevragh-Zeïne
VS
RSB Berkane
23:00
Bloemfontein Celtic
VS
Rivers United
00:00
Jaraaf
VS
San-Pedro
02:00
Tihad Casablanca
VS
Esae

99474 World - CONCACAF Champions League

10:00
Tigres UANL
VS
ลอสแอนเจลิส

116 Cyprus - 3. Division

19:30
APONA Anagias
VS
Peyia
19:30
Elpida Astromeritis
VS
Olympiada Lympion
19:30
O Kormakitis
VS
ENAD
19:30
APEP
VS
Ethnikos Assias
19:30
Halkanoras
VS
Omonia 29is Maiou
19:30
Ormideia
VS
MEAP Nisou
19:30
Iraklis Yerolakkou
VS
Oroklini / Troulloi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Didymoteicho
VS
Apollon Paralimniou
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Pandramaikos
20:00
Evosmou
VS
Aris Avato
20:00
Elpida Sapes
VS
Antheias-Aristinou
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Aetos Orfani
20:00
Ampelokipon Drama
VS
Anagennisi Thalassias

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Fikis
VS
Atromitos Palamas
20:00
Iraklis Larissa
VS
Elassona
20:00
Sellana
VS
Dias Diou
20:00
Karitsa
VS
Anagennisi Karditsas
20:00
Oikonomos
VS
Kozani
20:00
Ermis Amyntaio
VS
Aetos Makrychoriou
20:00
Makedonikos Foufas
VS
Meteora

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Thermaikos Thermis
VS
PAO Koufalion
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Anagennisi Giannitsa
20:00
Aetos Varvaras
VS
PAOK Alexandreia
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
Edessaikos
20:00
Ethnikos Giannitsa
VS
Niki Agkathia
20:00
M. Alexandros Trikala
VS
Anagennisi Plagia
20:00
Makedonikos Neapolis
VS
Agrotikos Asteras

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Olbia
VS
Lecco
21:00
AlbinoLeffe
VS
Piacenza
21:00
Como
VS
Livorno
21:00
Juventus U23
VS
Renate
21:00
Pergolettese
VS
Alessandria
21:00
Pistoiese
VS
Novara
21:00
Pro Patria
VS
Giana Erminio
21:00
Pro Sesto
VS
Grosseto
21:00
Pro Vercelli
VS
Pontedera
23:30
Lucchese
VS
Carrarese

251 Italy - Serie C: Girone B

18:30
Arezzo
VS
Legnago Salus
18:30
Carpi
VS
FeralpiSalò
18:30
Imolese
VS
Cesena
18:30
Sambenedettese
VS
Virtus Verona
18:30
Südtirol
VS
Triestina
21:00
Mantova
VS
Gubbio
23:30
Fano
VS
Matelica Calcio
23:30
Fermana
VS
Vis Pesaro
23:30
Calcio Padova
VS
Modena
23:30
Perugia
VS
Ravenna

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Avellino
VS
Vibonese
21:00
Catania
VS
Catanzaro
21:00
Palermo
VS
Bari 1908
21:00
Viterbese Castrense
VS
Virtus Francavilla
21:00
Bisceglie
VS
Teramo
23:30
Monopoli
VS
Potenza Calcio
23:30
Paganese
VS
Foggia
02:30
Juve Stabia
VS
Casertana
02:30
Turris
VS
Cavese

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Arconatese
VS
PDHAE
20:30
Casale
VS
Pro Imperia
20:30
Castellanzese
VS
Bra
20:30
Fossano
VS
Chieri
20:30
Gozzano
VS
Derthona
20:30
Lavagnese
VS
Città di Varese
20:30
Legnano
VS
Sestri Levante
20:30
Saluzzo
VS
Borgosesia
20:30
Sanremo
VS
Caronnese
20:30
Vado
VS
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Brusaporto
VS
Crema
20:30
Desenzano Calvina
VS
Tritium
20:30
Casatese
VS
Pontisola
20:30
Real Calepina
VS
Nibionnoggiono
20:30
Scanzorosciate
VS
Cavenago Fanfulla
20:30
Adrense
VS
Vis Nova Giussano
20:30
Villa d'Almè
VS
Caravaggio
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Sona
20:30
Seregno
VS
Breno

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Trento Calcio 1921
VS
Montebelluna
20:30
Ambrosiana
VS
Caldiero Terme
20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Campodarsego
20:30
Belluno
VS
Luparense
20:30
Chions
VS
Cartigliano
20:30
Cjarlins Muzane
VS
Virtus Bolzano
20:30
Delta Calcio Rovigo
VS
Adriese
20:30
Este
VS
Manzanese
20:30
Clodiense
VS
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Union Feltre
VS
Mestre

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Correggese
20:30
Bagnolese
VS
Sasso Marconi Zola
20:30
Corticella
VS
Progresso
20:30
Fiorenzuola
VS
Sammaurese
20:30
Forlì
VS
Real Forte Querceta
20:30
Marignanese
VS
Lentigione
20:30
Prato
VS
Mezzolara
20:30
Pro Livorno
VS
Rimini
20:30
Seravezza
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Flaminia
VS
Montespaccato
20:30
Foligno
VS
Montevarchi Calcio
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Lornano Badesse
20:30
Pianese
VS
Sporting Trestina
20:30
Sangiovannese
VS
Grassina
20:30
Sinalunghese
VS
San Donato Tavarnelle
20:30
Tiferno Lerchi
VS
Cannara
20:30
Trastevere
VS
Scandicci
00:00
Robur Siena
VS
Gavorrano

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Aprilia
VS
Porto Sant'Elpidio
20:30
Atletico
VS
FC Rieti
20:30
Castelfidardo Calcio
VS
Tolentino
20:30
Castelnuovo Vomano
VS
San Nicolò
20:30
Campobasso
VS
Vastogirardi
20:30
Matese
VS
Vastese
20:30
Montegiorgio
VS
Recanatese
20:30
Olympia Agnonese
VS
Giulianova
20:30
Pineto
VS
CynthiAlbalonga

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Afragolese
VS
Muravera
20:30
Carbonia
VS
Latte Dolce
20:30
Cassino
VS
SSC Giugliano
20:30
Lanusei
VS
Team Nuova Florida
20:30
Latina
VS
Arzachena
20:30
Nuova Monterosi
VS
Nocerina
20:30
Sassari Torres
VS
Nola 1925
20:30
Savoia
VS
Gladiator
20:30
Vis Artena
VS
Insieme Formia

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Picerno
VS
Portici
20:30
Brindisi
VS
Lavello
20:30
Casarano
VS
Francavilla
20:30
Città di Fasano
VS
Fidelis Andria
20:30
Gravina
VS
Team Altamura
20:30
Nardò
VS
Taranto
20:30
Puteolana Internapoli
VS
Audace Cerignola
20:30
Aversa Normanna
VS
Molfetta Calcio
20:30
Sorrento
VS
US Bitonto

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Castrovillari
VS
Biancavilla
20:30
Dattilo
VS
ACR Messina
20:30
FC Messina
VS
Cittanovese
20:30
Gelbison
VS
Acireale
20:30
Paternò
VS
Città Di Sant’Agata
20:30
Santa Maria Cilento
VS
Troina
20:30
Roccella
VS
Marina di Ragusa
20:30
Rotonda
VS
Licata
20:30
San Luca
VS
Rende

20 Portugal - Super Cup

03:45
ปอร์โต้
VS
เบนฟิกา

20 Portugal - 2. Division: Group A

03:30
Aguia FC Vimioso
VS
Bragança

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Valadares Gaia
VS
Canelas 2010

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Torreense
VS
União Almeirim

20 Portugal - 2. Division: Group G

21:00
Real
VS
Oriental Lisboa
22:00
Olimpico do Montijo
VS
Oriental Dragon

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Amora
VS
Louletano
22:00
Lusitano GC Evora
VS
Vitória FC

32 Spain - Segunda B - Group 2

23:00
Barakaldo
VS
Portugalete

32 Spain - Tercera - Group 2

21:45
Praviano
VS
Gijon Industrial
21:45
Avilés Stadium
VS
Navarro
02:00
Lenense
VS
Llanera
02:00
Ceares
VS
Mosconia

32 Spain - Tercera - Group 3

01:45
Solares
VS
Tropezón

32 Spain - Tercera - Group 4

01:45
Durango
VS
Santurtzi

32 Spain - Tercera - Group 6

02:00
Alzira
VS
Silla
02:00
RC Catarroja
VS
Acero

32 Spain - Tercera - Group 7

01:30
Torrejón
VS
Alcobendas Sport

32 Spain - Tercera - Group 8

22:15
Beroil Bupolsa
VS
Numancia II

32 Spain - Tercera - Group 9

01:00
Huétor Vega
VS
Loja
02:00
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Mancha Real

32 Spain - Tercera - Group 11

01:00
Esporles
VS
Mallorca II

32 Spain - Tercera - Group 13

02:30
Plus Ultra
VS
Atlético Pulpileño

32 Spain - Tercera - Group 16

02:00
Calahorra II
VS
Logroñés II

32 Spain - Tercera - Group 17

23:00
Almudévar
VS
Barbastro

32 Spain - Tercera - Group 18

21:30
Conquense
VS
Azuqueca
01:00
Ciudad Real
VS
La Roda
01:00
Quintanar del Rey
VS
Calvo Sotelo
02:00
Marchamalo
VS
Torrijos
02:30
Manzanares
VS
Atletico Ibanes

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Ergene Velimeşespor
VS
Kahramanmaraşspor
17:00
Afjet Afyonspor
VS
Şanlıurfaspor
17:00
Sarıyer
VS
Gümüşhanespor
17:00
Çorum Belediyespor
VS
Hacettepe
17:00
Niğde Belediyespor
VS
24 Erzincanspor
17:00
İnegölspor
VS
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Manisa BBSK
VS
Zonguldak Kömürspor
17:00
Ankara Demirspor
VS
Amed SK
17:00
Kocaelispor
VS
Utaş Uşakspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Kastamonuspor
VS
Kırklarelispor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Van BB
17:00
Serik Belediyespor
VS
Karacabey Birlikspor
17:00
Karabükspor
VS
Sakaryaspor
17:00
Sivas Belediyespor
VS
Eyüpspor
17:00
Turgutluspor
VS
Pazarspor
17:00
Pendikspor
VS
Bugsaşspor
17:00
Elazığspor
VS
Kırşehir Belediyespor
17:00
Bayburt İÖİ
VS
Bodrumspor

5 Brazil - Copa do Nordeste

07:30
Botafogo PB
VS
Atlético Alagoinhas
01:45
Altos
VS
Globo

5 Brazil - Capixaba

05:00
Rio Branco ES
VS
Rio Branco-VN

5 Brazil - Roraimense

03:30
GAS
VS
São Raimundo RR

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

02:00
Violette AC
VS
Triomphe Liancourt
02:00
Racing Club Haitien
VS
Capoise

2454 Albania - 1st Division

19:30
Vora
VS
Partizani Tirana II
19:30
Turbina Cërrik
VS
Pogradeci
19:30
Besa Kavajë
VS
Elbasani
19:30
Egnatia Rrogozhinë
VS
Tomori Berat
20:00
Luftëtari Gjirokastër
VS
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Naftëtari Kuçovë
VS
Gramozi Ersekë
19:30
Butrinti Sarandë
VS
Maliqi
19:30
Memaliaj
VS
Delvina
19:30
Këlcyra
VS
Përmeti
19:30
Albpetrol Patos
VS
Devolli

146 South Africa - Nedbank Cup

17:00
Free State Stars
VS
Uthongathi

2756 Malta - Fa Trophy

01:00
Ghajnsielem
VS
Pietà Hotspurs
01:30
Xewkija
VS
Fgura United
02:30
Birzebbuga
VS
Siggiewi

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Jomo Cosmos
VS
Pretoria Callies
20:30
Bizana Pondo Chiefs
VS
Steenberg United

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
CS Constantine U21
VS
USM Alger U21
16:00
JSM Skikda U21
VS
ASO Chlef U21
16:00
WA Tlemcen U21
VS
US Biskra U21
16:00
NC Magra U21
VS
JS Saoura U21
16:00
RC Relizane U21
VS
MC Alger U21
16:00
USM Bel Abbès U21
VS
MC Oran U21
17:00
Paradou AC U21
VS
Bordj Bou Arreridj U21

32 Spain - Segunda Division Women

01:00
Ciudad de Murcia W
VS
Discobolo-La Torre W
02:30
Tres Cantos W
VS
Fuensalida W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Crusaders U20
VS
Carrick Rangers U20
02:45
Dungannon Swifts U20
VS
Linfield U20
02:45
Glentoran U20
VS
Ballymena United U20
02:45
Warrenpoint Town U20
VS
Glenavon U20

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Ural U19
17:30
Atl. Madrid U19
VS
Los Yébenes SB U19
18:00
Racing Ferrol U19
VS
Lugo U19
18:00
Mallorca U19
VS
San Francisco U19
18:00
Burgos CF U19
VS
Real Valladolid U19
18:00
Santa Fe U19
VS
Almería U19
21:30
Kelme U19
VS
Atlético Madrileño U19
21:45
Numancia U19
VS
Mutilvera U19
21:45
El Olivar U19
VS
Jàbac i Terrassa U19
22:00
Huesca U19
VS
Real Zaragoza U19
22:00
Rayo Vallecano U19
VS
Badajoz U19
22:00
Alcorcón U19
VS
Móstoles U19
22:00
Real Murcia U19
VS
Albacete U19
22:30
Atlético Perines U19
VS
Real Oviedo U19
22:30
Santa Marta U19
VS
Trival Valderas U19
22:30
Villarreal U19
VS
Torre Levante U19
23:00
Espanyol U19
VS
Barcelona U19
23:00
Extremadura UD U19
VS
Real Madrid U19
23:00
San Félix U19
VS
Granada U19
23:30
Victoria U19
VS
Orientación Marítima U19
00:00
Pamplona U19
VS
UD Logroñés U19
00:00
Maracena U19
VS
Dos Hermanas SA U19
00:30
Roda U19
VS
Alboraya U19
01:30
Celta de Vigo U19
VS
Conxo Santiago U19
01:30
Oyonesa U19
VS
Tudelano U19
04:00
UD San Fernando U19
VS
Puertos Las Palmas U19
04:00
Arucas U19
VS
Las Palmas U19

97374 Jordan - 1st Division

19:00
Sama Al Sarhan
VS
Al Karmal
19:00
Al Arabi
VS
Ittihad Al Ramtha
23:00
Dar Al Dawaa
VS
Al Yarmouk

44 Argentina - Copa de la Superliga

03:10
Defensa y Justicia
VS
Estudiantes

80 Chile - Segunda División

04:00
Colchagua
VS
Deportes Linares
04:00
San Antonio Unido
VS
Lautaro de Buin

49477 ไทยลีก 3

15:30
Grakcu Sai Mai United
VS
Chamchuri United
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Army
15:30
Samut Prakan
VS
Inter Bangkok
15:30
ม.ธนบุรี
VS
Welfare Royal Air Force
15:30
Banbueng
VS
Kabin United
15:30
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
ACDC
15:30
Royal Thai Fleet
VS
Cha Choeng Sao
15:30
Nan
VS
Uttaradit
15:30
See Kwae
VS
Wat Bot City
15:30
Chaiyaphum United
VS
Mahasarakham United
15:30
Sakon Nakhon
VS
Yasothon
15:30
Phattalung
VS
Satun United
15:30
Pathum Thani University
VS
Raj Pracha
15:30
Kanchanaburi
VS
Hua Hin City
15:30
Bang Pa-in
VS
Kanjanapat Group
15:30
IPE Samut Sakhon
VS
Muangkan United
16:00
North Bangkok University
VS
Prime Bangkok
16:00
Maejo United
VS
Northern Tak United
16:00
Phitsanulok
VS
Kamphaeng Phet
16:00
Khonkaen Mordindang
VS
Huai Thalaeng United
16:00
Surin
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
16:00
Udon United
VS
Surin Sugar
16:00
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Krabi
16:00
Nara United
VS
Jalor City
16:00
Saraburi United
VS
Samut Songkhram
16:00
Ang Thong
VS
Assumption United
17:00
Chanthaburi
VS
Rayong United
17:00
Sa Kaeo City
VS
Kohkwang
18:00
Nonthaburi
VS
Bangkok
18:00
Bankhai United
VS
Marines Eureka
18:00
Trang
VS
Pattani
18:00
Patong City
VS
Surat Thani FC
18:30
Muangnont
VS
Siam