ufabet

ตารางบอล 24 ธ.ค. 2563

2453 Azerbaijan - Premier League

19:00
Sumqayıt
VS
Sabah
19:00
Sebail
VS
Qabala
19:00
คาราบัค
VS
Zira
21:00
Neftçi
VS
Keşlə FK

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Doxa
VS
Olympiakos
23:00
Ermis
VS
Ethnikos Achna

802 Israel - Ligat ha'Al

01:00
Maccabi Tel Aviv
VS
Ironi Kiryat Shmona
01:45
Hapoel Kfar Saba
VS
Beitar Jerusalem

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Sivasspor
VS
Gençlerbirliği
20:00
Kayserispor
VS
คอนยาสปอร์
23:00
Ankaragücü
VS
เบซิคตัส
23:00
Rizespor
VS
Antalyaspor

5 Brazil - Copa do Brasil

07:30
Grêmio
VS
São Paulo
07:30
Palmeiras
VS
América Mineiro

353 Colombia - Torneo Betplay

08:00
Atlético Huila
VS
Cortuluá

459 Ecuador - Liga Pro

08:15
Barcelona Guayaquil
VS
LDU Quito

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Santa Tecla
VS
Chalatenango

1190 Paraguay - Division 1

07:00
Libertad
VS
Guaraní

886 Egypt - Premier League

00:30
Wadi Degla
VS
Smouha

468 Ghana - Premier League

22:00
Great Olympics
VS
Ebusua Dwarfs

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Satellite
VS
Santoba

1179 Kenya - Premier League

19:00
KCB
VS
Wazito
19:00
Leopards
VS
Mathare United

2568 Zambia - Super League

20:00
Power Dynamos
VS
Forest Rangers

488 Iran - Persian Gulf Pro League

20:00
Zob Ahan
VS
Gol Gohar
20:15
Sanat Naft
VS
Tractor Sazi

97374 Jordan - Premier League

21:00
Shabab Al Ordon
VS
Al Ramtha
23:30
Al Faysali
VS
Aqaba

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

23:00
Wilstermann
VS
Oriente Petrolero
02:00
Santa Cruz
VS
Royal Pari
04:15
The Strongest
VS
Nacional Potosí

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Boca Juniors
VS
Racing Club

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Ofspor
VS
Manisaspor
17:00
Payasspor
VS
Derincespor
17:00
Fatsa Belediyespor
VS
Artvin Hopaspor
17:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Kızılcabölükspor
17:00
Kemerspor 2003
VS
Tire 1922
17:00
Ankara Adliyespor
VS
Nevşehirspor
17:00
Yeni Diyarbekirspor
VS
Arnavutköy Belediyespor
17:00
Edirnespor
VS
1877 Alemdağspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Tekirdağspor
17:00
Tokatspor
VS
Fethiyespor
17:00
Nazilli Belediyespor
VS
Karaman Belediyespor
17:00
Ağrı 1970
VS
Yomraspor
17:00
Halide Edip Adıvar
VS
Ceyhanspor
17:00
Cengelkoyspor
VS
Tepecikspor
17:00
Kütahyaspor
VS
Kahta 02 Spor
17:00
Erzin Belediyespor
VS
Mardin BB

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Batman Petrolspor
VS
Şile Yıldızspor
17:00
Çatalcaspor
VS
Erokspor
17:00
Arhavispor
VS
Isparta Davrazspor
17:00
Somaspor
VS
Osmaniyespor
17:00
Karşıyaka
VS
Yeni Altındağ BS
17:00
Cizrespor
VS
Gölcükspor
17:00
Çarşambaspor
VS
Erbaaspor
17:00
Yalovaspor
VS
Elaziz Belediyespor

5 Brazil - Matogrossense

07:30
União Rondonópolis
VS
Nova Mutum EC

5 Brazil - Sul Matogrossense

07:30
Aquidauanense
VS
Águia Negra

2454 Albania - 1st Division

19:30
Dinamo Tirana
VS
Korabi Peshkopi
19:30
Oriku
VS
Burreli
19:30
Veleçiku Koplik
VS
Besëlidhja Lezhë

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Shkumbini Peqin
VS
Ada Velipojë
19:30
Mirdita
VS
Luzi 2008
19:30
Iliria Fushë-Krujë
VS
Gramshi
19:30
Tërbuni Pukë
VS
Sopoti Librazhd
19:30
Valbona
VS
Shënkolli

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Shabab Al-Dhahiriya
VS
Shabab Al Am'ari

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Real Betis U19
VS
Sevilla U19
18:00
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Lleida U19

97374 Jordan - 1st Division

19:00
Blama
VS
Al Buqa'a