ufabet

ตารางบอล 26 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
22:00
แอสตันวิลลา
VS
คริสตัล พาเลซ
22:00
ฟูลัม
VS
เซาแธมป์ตัน
00:30
อาร์เซน่อล
VS
เชลซี
03:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
03:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
เอฟเวอร์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

22:00
บาร์นสลีย์
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
บริสตอลซิตี
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
สโตกซิตี
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
สวอนซีซิตี
22:00
เรดิง
VS
ลูตัน ทาวน์
02:45
วัตฟอร์ด
VS
นอริชซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
แบล็กพูล
VS
โรชเดล
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
จิลลิ่งแฮม
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
พอร์ตสมัท
VS
Swindon Town
22:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
ฮัลล์ซิตี
22:00
วีแกนแอทเลติก
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

20:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
Leyton Orient
20:00
Exeter City
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
20:00
สคันธอร์ป
VS
Mansfield Town
20:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
Cheltenham Town
VS
Stevenage
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
มอร์แคมป์
VS
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Oldham Athletic
VS
Harrogate Town
22:00
Port Vale
VS
Barrow
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Walsall
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Bradford City

49477 ไทยลีก

17:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
พีที ประจวบ เอฟซี
18:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
สุโขทัย เอฟซี
18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
18:30
ชลบุรี เอฟซี
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
ราชนาวี เอฟซี
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
ลำปาง เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
อุทัยธานี เอฟซี

462 England - National League

20:00
Bromley
VS
Sutton United
22:00
Aldershot Town
VS
Woking
22:00
Altrincham
VS
Stockport County
22:00
Boreham Wood
VS
Barnet
22:00
Eastleigh
VS
Weymouth
22:00
Hartlepool United
VS
Halifax Town
22:00
King's Lynn Town
VS
Notts County
22:00
Maidenhead United
VS
Wealdstone
22:00
Solihull Moors
VS
Chesterfield
22:00
Torquay United
VS
Yeovil Town
00:20
Dover Athletic
VS
Dagenham & Redbridge

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
AFC Telford United
VS
Chester
22:00
Blyth Spartans
VS
Gateshead
22:00
Boston United
VS
Alfreton Town
22:00
Bradford Park Avenue
VS
York City
22:00
Chorley
VS
Fylde
22:00
Gloucester City
VS
Leamington
22:00
Guiseley
VS
Farsley Celtic
22:00
Hereford
VS
Kidderminster Harriers
22:00
Kettering Town
VS
Brackley Town
22:00
Southport
VS
Curzon Ashton
22:00
Darlington
VS
Spennymoor Town

462 England - Fa Trophy

22:00
Maidstone United
VS
Frome Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
Barton Rovers
VS
Welwyn Garden City
22:00
Berkhamsted
VS
AFC Dunstable
22:00
Corby Town
VS
Yaxley FC
22:00
Daventry Town
VS
Bedworth United
22:00
Didcot Town
VS
North Leigh
22:00
Halesowen Town
VS
Coleshill Town
22:00
St Neots Town
VS
Bedford Town
22:00
Thame
VS
Aylesbury United
22:00
Wantage Town
VS
Kidlington

462 England - Non League Div One: Northern North

20:00
Pickering Town CFC
VS
Marske United
22:00
Brighouse Town
VS
Tadcaster Albion
22:00
City of Liverpool
VS
Marine
22:00
Colne
VS
Kendal Town
22:00
Dunston
VS
Workington
22:00
Mossley
VS
Ramsbottom United
22:00
Pontefract Collieries
VS
Ossett United
22:00
Prescot Cables
VS
Runcorn Linnets
22:00
Widnes
VS
Clitheroe

462 England - Non League Div One: Northern South

21:00
Cleethorpes Town
VS
Market Drayton Town
22:00
Belper Town
VS
Sheffield
22:00
Carlton Town
VS
Ilkeston Town
22:00
Chasetown
VS
Sutton Coldfield Town
22:00
Leek Town
VS
Glossop North End
22:00
Newcastle Town
VS
Kidsgrove Athletic
22:00
Spalding United
VS
Wisbech Town
22:00
Stamford
VS
Loughborough Dynamo
22:00
Stocksbridge Park Steels
VS
Frickley Athletic
22:00
Worksop Town
VS
Lincoln United

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
Barnstaple Town
VS
Bideford
22:00
Cirencester Town
VS
Evesham United
22:00
Frome Town
VS
Melksham Town
22:00
Larkhall Athletic
VS
Highworth Town
22:00
Moneyfields
VS
Basingstoke Town
22:00
Paulton Rovers
VS
Mangotsfield United
22:00
Sholing
VS
AFC Totton
22:00
Slimbridge
VS
Cinderford Town
22:00
Willand Rovers
VS
Bristol Manor Farm
22:00
Winchester City
VS
Thatcham Town

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Atherton Collieries
VS
Radcliffe Borough
22:00
Bamber Bridge
VS
Lancaster City
22:00
Buxton
VS
Matlock Town
22:00
United of Manchester
VS
Ashton United
22:00
Gainsborough Trinity
VS
Grantham Town
22:00
Morpeth Town
VS
Scarborough Athletic
22:00
South Shields
VS
Whitby Town
22:00
Stafford Rangers
VS
Nantwich Town
22:00
Stalybridge Celtic
VS
Hyde United
22:00
Witton Albion
VS
Warrington Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
Barwell
VS
Coalville Town
22:00
Bromsgrove Sporting
VS
Alvechurch
22:00
Hednesford Town
VS
Rushall Olympic
22:00
Hitchin Town
VS
Biggleswade Town
22:00
Leiston
VS
Lowestoft Town
22:00
Nuneaton Town
VS
Tamworth
22:00
Peterborough Sports
VS
AFC Rushden & Diamonds
22:00
Redditch United
VS
Stourbridge
22:00
Royston Town
VS
Kings Langley
22:00
St Ives Town
VS
Needham Market
22:00
Stratford Town
VS
Banbury United

556 Belgium - Pro League

20:00
คลับ บรูกก์
VS
AS Eupen
22:15
Zulte-Waregem
VS
Cercle Brugge
00:30
Kortrijk
VS
เกนท์
00:30
OH Leuven
VS
KV Oostende
02:45
Standard Liège
VS
Sint-Truiden

125 Greece - Football League

06:00
Apollon Pontou FC
VS
Panserraikos
06:00
Olympiakos Volos
VS
Kavala
06:00
Pierikos
VS
Veria
06:00
Almopos
VS
Thesprotos
06:00
Pontion Karagiannion
VS
Triglia FC
06:00
Niki Volos
VS
Kallithea
06:00
Asteras Vlachioti
VS
Ialysos
06:00
Santorini 2020
VS
Rodos
06:00
Kalamata
VS
Egaleo
06:00
Episkopi
VS
Aspropyrgos Enosis

802 Israel - Ligat ha'Al

22:20
Hapoel Haifa
VS
Hapoel Hadera
00:50
Maccabi Netanya
VS
Maccabi Haifa

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Queen's University
VS
Institute
21:00
H&W Welders
VS
Dundela
22:00
Dergview
VS
Ballinamallard United
22:00
Ards
VS
Knockbreda
22:00
Annagh United
VS
Loughgall
22:00
Newry City AFC
VS
Ballyclare Comrades

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Hibernian
22:00
Dundee United
VS
Motherwell
22:00
Aberdeen
VS
St. Johnstone
22:00
Hamilton Academical
VS
เซลติก
22:00
Kilmarnock
VS
Livingston
22:00
Ross County
VS
St. Mirren

1161 Scotland - Championship

22:00
Alloa Athletic
VS
Raith Rovers
22:00
Dunfermline Athletic
VS
Arbroath
22:00
Hearts
VS
Ayr United
22:00
Greenock Morton
VS
Inverness CT
22:00
Queen of the South
VS
Dundee

1161 Scotland - Scottish Cup

22:00
Albion Rovers
VS
Buckie Thistle
22:00
Berwick Rangers
VS
Stirling Albion
22:00
Edinburgh City
VS
Edusport Academy
22:00
Elgin City
VS
Civil Service Strollers
22:00
Gala Fairydean Rovers
VS
Annan Athletic
22:00
Keith
VS
Hill Of Beath Hawthorn
22:00
Kelty Hearts
VS
Jeanfield Swifts
22:00
Lothian Hutchison
VS
Banks O Dee FC
22:00
Nairn County
VS
Broxburn Athletic
22:00
Rothes
VS
Fraserburgh
22:00
Stranraer
VS
Spartans
22:00
Tranent Juniors
VS
East Stirlingshire
22:00
Brechin City
VS
Linlithgow Rose
22:00
Cowdenbeath
VS
Wick Academy
22:00
Haddington Athletic
VS
Formartine United
22:00
Stenhousemuir
VS
Preston Athletic

1161 Scotland - League One

19:00
Falkirk
VS
Partick Thistle
22:00
Clyde
VS
Airdrieonians
22:00
Dumbarton
VS
East Fife
22:00
Forfar Athletic
VS
Cove Rangers

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Göztepe
VS
Fatih Karagümrük
23:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Tuzlaspor
VS
Altınordu
17:30
Boluspor
VS
İstanbulspor
23:00
Balıkesirspor
VS
Adana Demirspor

515 Wales - Premier League

21:30
Aberystwyth Town
VS
Haverfordwest County
21:30
Flint Town United
VS
Connah's Quay
21:30
Newtown
VS
Cardiff MU
21:30
The New Saints
VS
Cefn Druids
00:15
Bala Town
VS
Caernarfon Town

5 Brazil - Serie A

03:00
Atlético Mineiro
VS
Coritiba
05:00
Fortaleza
VS
ฟลาเมงโก
05:00
Goiás
VS
Sport Recife

5 Brazil - Serie B

02:00
Figueirense
VS
Avaí
04:30
América Mineiro
VS
CRB

5 Brazil - Serie C

03:00
Paysandu
VS
Londrina
05:00
Ituano
VS
Santa Cruz

80 Chile - Primera Division

20:30
La Serena
VS
Curicó Unido
04:00
Colo-Colo
VS
Unión La Calera
06:30
Santiago Wanderers
VS
O'Higgins

353 Colombia - Torneo Betplay

03:30
Cortuluá
VS
Atlético Huila

911 Angola - Girabola

21:30
Sporting de Cabinda
VS
Desportivo Huíla
22:30
Académica do Lobito
VS
Sagrada Esperança

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Rahimo
VS
ASEC Koudougou
22:30
Majestic
VS
KOZAF
22:30
วิเทสส์
VS
Etoile Filante
23:00
RCK
VS
Léopards
01:15
Salitas
VS
ASFA-Yennenga

886 Egypt - Premier League

22:00
El Entag El Harby
VS
Al Mokawloon
00:30
Misr Lel Makasa
VS
Al Masry

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
CI Kamsar
VS
Flamme Olympique
06:00
CO Coyah
VS
Kaloum Star

1424 Morocco - Botola Pro

21:30
Rapide Oued Zem
VS
FAR Rabat
23:30
Raja Casablanca
VS
Chabab Mohammédia
01:30
Maghreb Fès
VS
Wydad Casablanca

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Riadi Salmi
VS
Tihad Casablanca
21:00
Ittihad Khemisset
VS
Wydad Fès
21:00
Stade Marocain
VS
Olympique Dcheïra

3677 Syria - Premier League

19:00
Horriya
VS
Al Jaish
19:00
Teshrin
VS
Al Ittihad
19:00
Wathba
VS
Al-Horgelah
19:00
Foutoua
VS
Hottin
19:00
Wahda
VS
Karama
19:00
Shorta
VS
Jabala
19:00
Al Sahel
VS
Taliya

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

06:00
Simba
VS
Azam

2568 Zambia - Super League

20:00
Indeni
VS
Green Eagles

21462 Kuwait - Premier League

20:05
Al Shabab
VS
Al Jahra
20:05
Al Arabi SC
VS
Al Nasar
21:25
Kazma
VS
Yarmouk
21:25
Al Salmiyah
VS
Al Tadhamon
21:25
Khaitan
VS
Al Qadsia
21:25
Al Kuwait
VS
Burgan
22:35
Al Sahel
VS
Al Fahaheel

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Shabab El Bourj
VS
Safa
19:15
Tripoli
VS
Shabab Al Ghazieh
21:05
Bourj
VS
Al Ansar

74505 Qatar - Q League

21:30
Al Bidda
VS
Al Mesaimeer
21:30
Al Mu'aidar
VS
Al Shamal

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:15
Al Shabab
VS
Al Batin
21:50
Al Nassr
VS
Dhamk
23:50
Al Hilal
VS
Al Ittihad

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Club Africain
VS
Tataouine
20:00
CA Bizertin
VS
Slimane
21:57
Métlaoui
VS
Olympique Béja
22:00
ES Tunis
VS
Rejiche
22:23
Monastir
VS
Kairouan

2802 United Arab Emirates - Uae League

21:00
Al Dhafra
VS
Al Nasr
21:00
Al Ain
VS
Al Ittihad Kalba
00:00
Al Jazira
VS
Ajman
00:00
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Bani Yas

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:45
Emirates
VS
Al Hamriyah
19:45
Masafi
VS
Dibba Al Fujairah
19:45
Masfut
VS
Al Bataeh

190321 Bahrain - Premier League

22:00
Budaiya
VS
Al-Najma
22:00
East Riffa
VS
Al Ahli
22:00
Muharraq
VS
Manama

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
East Bengal
VS
Chennaiyin

462 England - Vanarama National League South

19:30
Dorking Wanderers
VS
Hampton & Richmond
20:00
Concord Rangers
VS
Billericay Town
20:00
Oxford City
VS
Slough Town
20:00
St Albans City
VS
Hemel Hempstead Town
22:00
Chippenham Town
VS
Bath City
22:00
Dulwich Hamlet
VS
Welling United
22:00
Ebbsfleet United
VS
Dartford
22:00
Hungerford Town
VS
Havant & Waterlooville
22:00
Tonbridge Angels
VS
Maidstone United

99474 World - CAF Champions League

02:45
CR Belouizdad
VS
Gor Mahia

32 Spain - Tercera - Group 17

06:00
Illueca
VS
San Juan de Mozarrifar

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Kahramanmaraşspor
VS
Ankara Demirspor
17:00
Şanlıurfaspor
VS
İnegölspor
17:00
Hacettepe
VS
Kocaelispor
17:00
Amed SK
VS
Sancaktepe Belediye
17:00
Gümüşhanespor
VS
Manisa BBSK
17:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Çorum Belediyespor
17:00
Utaş Uşakspor
VS
Afjet Afyonspor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Niğde Belediyespor
17:00
24 Erzincanspor
VS
Ergene Velimeşespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Karacabey Birlikspor
VS
Karabükspor
17:00
Bugsaşspor
VS
Elazığspor
17:00
Sakaryaspor
VS
Turgutluspor
17:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Bayburt İÖİ
17:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Eyüpspor
17:00
Bodrumspor
VS
Serik Belediyespor
17:00
Pazarspor
VS
Etimesgut Belediyespor
17:00
Van BB
VS
Kastamonuspor
17:00
Kırklarelispor
VS
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Pendikspor
VS
Sivas Belediyespor

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Internacional Tirana
VS
Bulqiza
06:00
Sopoti Librazhd
VS
Spartaku Tiranë

201580 Maldives - Male League

18:00
Green Streets
VS
United Victory
23:00
Maziya
VS
Club Valencia

2493 Mauritania - Super D1

21:00
Garde Nationale
VS
Nouakchott King's
23:30
Concorde
VS
Nouadhibou
23:30
JAHE
VS
Tidjikja
23:30
Kedia
VS
SNIM

614 Algeria - Algeria Youth League

06:00
CR Belouizdad U21
VS
CS Constantine U21
06:00
JS Saoura U21
VS
MC Alger U21

802 Israel - Lig Bet

17:45
Maccabi Ironi Yafia
VS
Elnahada Nazareth
19:30
Ihud Bnei Shfaram
VS
Ironi Bnei Kabul
00:30
Hapoel Tuba-Zangariyye
VS
Tzeirei Sakhnin
01:00
Ahi Akko
VS
Hapoel Ironi Safed

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Coleraine U20
VS
Ballymena United U20
21:00
Crusaders U20
VS
Cliftonville U20
21:00
Dungannon Swifts U20
VS
Warrenpoint Town U20
21:00
Glenavon U20
VS
Portadown U20
21:00
Glentoran U20
VS
Linfield U20
21:00
Larne U20
VS
Carrick Rangers U20

32 Spain - Spain Youth League

20:00
Maspalomas U19
VS
Unión Viera U19
22:30
AD San Juan U19
VS
Txantrea U19
06:00
Santutxu U19
VS
Leioa U19
06:00
Real Sociedad U19
VS
Arenas Getxo U19
06:00
Aravaca U19
VS
La Cruz U19
06:00
Leganés U19
VS
Getafe U19
06:00
Acodetti U19
VS
Huracán U19
06:00
Los Llanos Aceró U19
VS
Llano del Moro U19
06:00
San José U19
VS
Marino U19
06:00
Laguna U19
VS
Juventud Laguna U19
06:00
Tenerife U19
VS
Sobradillo U19
06:00
Ofra U19
VS
Mensajero U19

49477 ไทยลีก 3

15:30
Grakcu Sai Mai United
VS
Nonthaburi
15:30
Prime Bangkok
VS
Samut Prakan
15:30
Kabin United
VS
Bankhai United
15:30
Kamphaeng Phet
VS
Nan
15:30
Northern Tak United
VS
Lamphun Warrior
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Khonkaen Mordindang
15:30
Kanjanapat Group
VS
IPE Samut Sakhon
15:30
Assumption United
VS
Pathum Thani University
16:00
Surin Sugar
VS
Sakon Nakhon
16:00
Krabi
VS
Patong City
16:00
Jalor City
VS
Trang
16:15
Songkhla
VS
Phattalung
18:30
Cha Choeng Sao
VS
สมุทรปราการ ซิตี้