lsm99

ตารางบอล 29 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

01:00
ไบรท์ตัน
VS
อาร์เซน่อล
01:00
เบิร์นลีย์
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
01:00
เซาแธมป์ตัน
VS
เวสต์แฮม
01:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
03:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

00:30
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
02:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
มิดเดิลส์เบรอ
02:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:45
ลูตัน ทาวน์
VS
บริสตอลซิตี
02:45
นอริชซิตี
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
02:45
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
โคเวนทรี ซิตี้
02:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
บาร์นสลีย์
02:45
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
03:00
สโตกซิตี
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

01:30
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
วีแกนแอทเลติก
01:30
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
02:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
ซันเดอร์แลนด์
02:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
พอร์ตสมัท
02:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
02:00
ฮัลล์ซิตี
VS
ลินคอล์น ซิตี้
02:00
โรชเดล
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:00
Swindon Town
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
02:45
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
อิปสวิช ทาวน์
02:45
Northampton Town
VS
จิลลิ่งแฮม
02:45
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:45
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
แบล็กพูล

462 อีเอฟแอลลีกทู

00:00
Stevenage
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
02:00
Bradford City
VS
Port Vale
02:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
02:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Oldham Athletic
02:00
Leyton Orient
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
02:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Exeter City
02:00
Walsall
VS
สคันธอร์ป
02:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
มอร์แคมป์
02:45
Barrow
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:45
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Cheltenham Town

32 ลาลีกา สเปน

23:00
เซบีย่า
VS
บียาร์เรอัล
01:15
บาร์เซโลน่า
VS
เออิบาร์
03:30
กาดิซ
VS
เรอัล บายาโดลิด
03:30
เลบันเต้
VS
เรอัล เบติส

99474 World - Club Friendlies

15:00
Ynergetyk-BDU
VS
Isloch
17:00
Ho Chi Minh City
VS
Binh Dinh
19:30
Sai Gon
VS
Ha Noi
06:00
Mazatlán
VS
Durango
06:00
Tijuana
VS
Dorados
06:00
Guadalajara
VS
Atlético San Luis

462 England - Non League Div One: Northern North

02:45
Runcorn Linnets
VS
Ossett United

556 Belgium - Pro League

02:45
AS Eupen
VS
Zulte-Waregem

802 Israel - Liga Leumit

00:30
Hapoel Acre
VS
Hapoel Umm al-Fahm
00:30
Hapoel Ra'anana
VS
Beitar Tel Aviv Ramla
00:30
Hapoel Nazareth Illit
VS
Hapoel Afula
00:30
Hapoel Petah Tikva
VS
Hapoel Rishon LeZion
00:30
Hapoel Kfar Shalem
VS
Hapoel Ramat HaSharon
00:30
Kafr Qasim
VS
Hapoel Katamon
00:30
Hapoel Iksal
VS
Maccabi Ahi Nazareth

491 Northern Ireland - Premiership

02:45
Glentoran
VS
Cliftonville

20 พรีเมียรา ลีกา

01:00
เบนฟิกา
VS
Portimonense
01:45
Moreirense
VS
ซานตาคลารา
04:00
Vitória SC
VS
ปอร์โต้

20 Portugal - Segunda Liga

22:00
UD Oliveirense
VS
Cova Piedade
00:00
Vizela
VS
Varzim

1161 Scotland - Championship

01:00
Ayr United
VS
Greenock Morton
01:30
Inverness CT
VS
Dunfermline Athletic
02:45
Dundee
VS
Alloa Athletic
02:45
Hearts
VS
Arbroath
02:45
Raith Rovers
VS
Queen of the South

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

23:00
Antalyaspor
VS
Hatayspor

515 Wales - Premier League

00:00
Haverfordwest County
VS
The New Saints
02:45
Penybont
VS
Barry Town United

44 Argentina - Superliga

07:30
Colón
VS
Banfield
07:30
Gimnasia La Plata
VS
Talleres Córdoba
03:10
Aldosivi
VS
Rosario Central
05:20
Unión Santa Fe
VS
Lanús

44 Argentina - Primera B Nacional

07:30
Deportivo Morón
VS
Estudiantes Caseros
03:10
Quilmes
VS
Chacarita Juniors
05:20
Tigre
VS
Defensores de Belgrano

5 Brazil - Serie B

05:15
Avaí
VS
CRB

80 Chile - Primera B

20:30
Deportes Temuco
VS
Magallanes
00:00
San Marcos
VS
Barnechea
05:00
Unión San Felipe
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

353 Colombia - Liga BetPlay

06:30
Deportivo Cali
VS
Millonarios

911 Angola - Girabola

23:00
1º de Agosto
VS
Interclube

886 Egypt - Premier League

19:30
Aswan
VS
Ismaily

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:30
Persepolis
VS
Mes Rafsanjan
18:30
Machine Sazi
VS
Sepahan
18:50
Saipa
VS
Sanat Naft

97374 Jordan - Premier League

21:00
Al Wihdat
VS
Sahab
23:30
Al Ramtha
VS
Al Hussein

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Chennaiyin
VS
ATK Mohun Bagan

44 Argentina - Primera C

03:10
Leandro Nicéforo Alem
VS
Midland
03:10
Luján
VS
Deportivo Español

44 Argentina - Primera D Metropolitana

03:10
Central Ballester
VS
Juventud Unida G.
03:10
Yupanqui
VS
Centro Español
03:10
Puerto Nuevo
VS
Deportivo Muñiz
03:10
Sportivo Barracas
VS
Defensores de Cambaceres

919 Armenia - Armenian Cup

06:00
Pyunik
VS
Banants

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Blooming
VS
San José
02:00
The Strongest
VS
Aurora
02:00
Santa Cruz
VS
Guabirá
02:00
Real Potosí
VS
Nacional Potosí
02:00
Always Ready
VS
Royal Pari
02:00
Wilstermann
VS
Bolívar
02:00
Oriente Petrolero
VS
Municipal Vinto

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Condeixa
VS
União de Leiria

32 Spain - Tercera - Group 11

01:00
Llosetense
VS
Platges de Calvià

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Arnavutköy Belediyespor
VS
Ankara Adliyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Erokspor
VS
Arhavispor

5 Brazil - Capixaba

05:00
Rio Branco-VN
VS
Rio Branco ES

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:10
San Miguel
VS
Fénix
03:10
San Telmo
VS
Defensores Unidos
03:10
Los Andes
VS
Colegiales

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:00
บริสเบน รอร์
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
15:05
บริสเบน รอร์
VS
เมลเบิร์น ซิตี้

5 Brazil - Brasileiro U20

02:00
Palmeiras U20
VS
Atletico-MG U20
02:00
Corinthians U20
VS
Gremio U20

1424 Morocco - Coupe Du Trone

20:30
AS Salé
VS
Chabab Atlas Khénifra
01:30
Difaâ El Jadida
VS
Ittifaq Marrakech

716 Nigeria - Npfl

22:00
Enyimba
VS
Abia Warriors

98 Australia - W-League

12:35
Brisbane Roar W
VS
Melbourne City W
17:00
Perth Glory W
VS
Canberra United W

97374 Jordan - 1st Division

19:00
Al Tora
VS
Moghayer Al Sarhan
19:00
Kfarsoum
VS
Mansheyat
19:00
Al Yarmouk
VS
Sama Al Sarhan

80 Chile - Segunda División

03:00
Concepcion
VS
Colchagua