ufabet

ตารางบอล 30 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

01:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
ฟูลัม
03:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

00:30
เบรนท์ฟอร์ด
VS
บอร์มัธ
03:00
สวอนซีซิตี
VS
เรดิง

32 ลาลีกา สเปน

23:00
เกรนาดา
VS
บาเลนเซีย
01:15
แอตเลติโก มาดริด
VS
เกตาเฟ่
01:15
เซลต้า บีโก้
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
03:30
เอลเช่
VS
เรอัล มาดริด

99474 World - Club Friendlies

07:00
Atlas
VS
Puebla
16:00
Nam Dinh
VS
Sanna Khanh Hoa
18:00
Hoang Anh Gia Lai
VS
Da Nang

2454 Albania - Superliga

19:45
Tirana
VS
Vllaznia Shkodër
19:45
Skënderbeu Korçë
VS
Bylis Ballsh
19:45
Apolonia Fier
VS
Kastrioti Krujë
19:45
Laçi
VS
Partizani Tirana
22:45
Kukësi
VS
Teuta Durrës

919 Armenia - Premier League

06:00
Banants
VS
Shirak

556 Belgium - Pro League

02:45
Sint-Truiden
VS
Beerschot-Wilrijk

802 Israel - Liga Leumit

00:30
Sektzia Nes Tziona
VS
Hapoel Ramat Gan

251 Italy - Serie B

21:00
Cittadella
VS
เลชเช่
21:00
Pescara
VS
Cosenza
21:00
Pordenone
VS
Reggiana
21:00
Reggina
VS
Cremonese
22:00
Monza
VS
Salernitana
23:00
Pisa
VS
โฟรซิโนเน่
00:00
สปาล
VS
เบรสชา
00:00
เอ็มโปลี
VS
Ascoli
00:00
Vicenza
VS
Virtus Entella
03:00
คิเอโว่
VS
Venezia

20 Portugal - Segunda Liga

22:00
Porto II
VS
Academico Viseu
01:00
Casa Pia
VS
Estoril
03:00
Feirense
VS
Leixões

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
เซลติก
VS
Dundee United
22:00
St. Johnstone
VS
Hamilton Academical
22:00
St. Mirren
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
01:00
Hibernian
VS
Ross County
01:15
Motherwell
VS
Kilmarnock

32 Spain - Copa Del Rey

18:00
Poblense
VS
Olot

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Tuzlaspor
VS
Altay
20:00
Adanaspor
VS
Boluspor
23:00
İstanbulspor
VS
Adana Demirspor

44 Argentina - Superliga

07:30
Atlético Tucumán
VS
San Lorenzo

44 Argentina - Copa Argentina

05:10
Godoy Cruz
VS
JJ Urquiza

5 Brazil - Serie B

07:30
Cruzeiro
VS
Cuiabá
03:00
Juventude
VS
Ponte Preta

80 Chile - Primera Division

20:30
Unión La Calera
VS
O'Higgins
20:30
Colo-Colo
VS
Coquimbo Unido
06:30
Universidad Católica
VS
Santiago Wanderers

80 Chile - Primera B

20:00
Cobreloa
VS
Melipilla
04:00
Deportes Santa Cruz
VS
San Luis
04:00
Puerto Montt
VS
Deportes Valdivia
04:00
Santiago Morning
VS
Ñublense

459 Ecuador - Liga Pro

08:15
LDU Quito
VS
Barcelona Guayaquil

1190 Paraguay - Division 1

05:30
Guaraní
VS
Olimpia

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Salitas
VS
Rahimo

1560 Congo - Super Ligue

19:00
Blessing
VS
Don Bosco
21:00
Simba
VS
AC Rangers

886 Egypt - Premier League

19:30
El Gounah
VS
Misr Lel Makasa
22:00
Al Mokawloon
VS
National Bank of Egypt
00:30
Al Masry
VS
Ghazl El Mehalla

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Simba
VS
Ihefu

2568 Zambia - Super League

20:00
Prison Leopards
VS
Nkana
20:00
ZESCO United
VS
Power Dynamos

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:30
Naft Masjed Soleyman
VS
Paykan
19:50
Gol Gohar
VS
Esteghlal
20:10
Tractor Sazi
VS
Padideh Khorasan
20:15
Foolad
VS
Nassaji Mazandaran

97374 Jordan - Premier League

21:00
Aqaba
VS
Shabab Al Ordon
23:30
Al Salt
VS
Al Sareeh

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Olympique Béja
VS
CS Sfaxien
20:00
Ben Guerdane
VS
Club Africain
20:00
Slimane
VS
Métlaoui
20:00
Tataouine
VS
Olympique Béja
20:00
Rejiche
VS
Kairouan

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Hyderabad
VS
Goa

49477 Thailand - FA Cup

18:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
สุโขทัย เอฟซี

44 Argentina - Primera C

03:10
El Porvenir
VS
Excursionistas

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Saluzzo
VS
Sanremo
20:30
Arconatese
VS
Borgosesia
20:30
Saluzzo
VS
Arconatese
20:30
Sestri Levante
VS
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Chions
VS
Manzanese

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Prato
VS
Lentigione

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Sporting Trestina
20:30
Sporting Trestina
VS
Montevarchi Calcio

20 Portugal - 2. Division: Group G

22:00
Olimpico do Montijo
VS
Sporting CP II

32 Spain - Tercera - Group 4

01:00
Tolosa
VS
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 9

01:45
Real Jaén
VS
Mancha Real

32 Spain - Tercera - Group 18

01:30
La Roda
VS
Atletico Ibanes

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Sancaktepe Belediye
VS
Kahramanmaraşspor
17:00
Niğde Belediyespor
VS
Şanlıurfaspor
17:00
Çorum Belediyespor
VS
Gümüşhanespor
17:00
Afjet Afyonspor
VS
Hacettepe
17:00
Ankara Demirspor
VS
24 Erzincanspor
17:00
Ergene Velimeşespor
VS
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Kocaelispor
VS
Zonguldak Kömürspor
17:00
Manisa BBSK
VS
Sarıyer
17:00
İnegölspor
VS
Utaş Uşakspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

16:00
Karabükspor
VS
Bodrumspor
17:00
Eyüpspor
VS
Kırklarelispor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Van BB
17:00
Turgutluspor
VS
Karacabey Birlikspor
17:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Sakaryaspor
17:00
Elazığspor
VS
Pendikspor
17:00
Kastamonuspor
VS
Pazarspor
17:00
Bayburt İÖİ
VS
Bugsaşspor
17:00
Serik Belediyespor
VS
Kırşehir Belediyespor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Sivas Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Ceyhanspor
VS
Tokatspor
17:00
Tepecikspor
VS
Nazilli Belediyespor
17:00
Mardin BB
VS
Kütahyaspor
17:00
Kahta 02 Spor
VS
Halide Edip Adıvar
17:00
Karaman Belediyespor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Yomraspor
VS
Cengelkoyspor
17:00
Tekirdağspor
VS
Yozgatspor
17:00
Fethiyespor
VS
Ağrı 1970

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

16:00
Osmaniyespor
VS
Karşıyaka
17:00
Yeni Altındağ BS
VS
Batman Petrolspor
17:00
Erbaaspor
VS
Somaspor
17:00
Isparta Davrazspor
VS
Çarşambaspor
17:00
Şile Yıldızspor
VS
İçelspor
17:00
Gölcükspor
VS
Çatalcaspor

5 Brazil - Copa do Nordeste

01:00
Globo
VS
Altos

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Violette AC
VS
Baltimore
05:00
Capoise
VS
Arcahaie

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
เมลเบิร์น ซิตี้
15:10
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
Macarthur

1424 Morocco - Coupe Du Trone

20:30
Difâa Hamrya Khénifra
VS
Maghreb Fès
20:30
Wydad Serghini
VS
Olympique Youssoufia
20:30
Sidi Kacem
VS
Ittihad Khemisset
23:00
Khouribga
VS
Wydad Casablanca
01:30
Moghreb Tétouan
VS
FUS Rabat

716 Nigeria - Npfl

22:00
Rivers United
VS
Enugu Rangers

2493 Mauritania - Super D1

21:30
Garde Nationale
VS
Concorde
23:30
Nouakchott King's
VS
Nouadhibou

98 Australia - W-League

12:30
Sydney W
VS
Melbourne City W
12:35
Western Sydney Wanderers W
VS
Sydney W
14:35
Canberra United W
VS
Adelaide United W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Ballymena United U20
VS
Glenavon U20
02:45
Carrick Rangers U20
VS
Dungannon Swifts U20
02:45
Cliftonville U20
VS
Glentoran U20
02:45
Linfield U20
VS
Crusaders U20
02:45
Portadown U20
VS
Coleraine U20
02:45
Warrenpoint Town U20
VS
Larne U20

32 Spain - Spain Youth League

18:30
UD Logroñés U19
VS
AD San Juan U19
23:00
Mutilvera U19
VS
Oyonesa U19
00:00
26 de Febrero U19
VS
Santa Fe U19
03:00
Maspalomas U19
VS
Puertos Las Palmas U19

251 Italy - Coppa Italia Women

20:30
Roma CF
VS
โรม่า

97374 Jordan - 1st Division

19:00
Al Buqa'a
VS
Dar Al Dawaa
19:00
Al Karmal
VS
That Ras

80 Chile - Segunda División

04:00
General Velásquez
VS
Deportes Linares
04:00
Colina
VS
San Antonio Unido