ufabet

ตารางบอล 2 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
22:00
คริสตัล พาเลซ
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
00:30
ไบรท์ตัน
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
03:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
บริสตอลซิตี
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
เรดิง
22:00
ลูตัน ทาวน์
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
มิลล์วอลล์
VS
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
นอริชซิตี
VS
บาร์นสลีย์
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
สวอนซีซิตี
VS
วัตฟอร์ด
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
มิดเดิลส์เบรอ
02:45
สโตกซิตี
VS
บอร์มัธ

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
พอร์ตสมัท
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
แบล็กพูล
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
ฮัลล์ซิตี
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
Northampton Town
VS
ซันเดอร์แลนด์
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
จิลลิ่งแฮม
22:00
โรชเดล
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
Swindon Town
VS
วีแกนแอทเลติก

462 อีเอฟแอลลีกทู

22:00
Barrow
VS
Exeter City
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
Bradford City
VS
มอร์แคมป์
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Oldham Athletic
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
Harrogate Town
VS
Cheltenham Town
22:00
Leyton Orient
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
Mansfield Town
VS
Port Vale
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Stevenage
VS
สคันธอร์ป
22:00
Walsall
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

00:45
Helmond Sport
VS
FC Dordrecht
03:00
Almere City
VS
De Graafschap

11 บุนเดิสลีกา

21:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
ไฟร์บวร์ก
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
เลเวอร์คูเซ่น
21:30
โคโลญจน์
VS
เอาก์สบวร์ก
21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
21:30
Arminia Bielefeld
VS
มึนเช่นกลัดบัค
00:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
ชาลเก้ 04
02:30
สตุทท์การ์ดต
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก

32 ลาลีกา สเปน

20:00
บียาร์เรอัล
VS
เลบันเต้
22:15
เรอัล เบติส
VS
เซบีย่า
00:30
เกตาเฟ่
VS
เรอัล บายาโดลิด
03:00
เรอัล มาดริด
VS
เซลต้า บีโก้

99474 World - Club Friendlies

17:00
Ho Chi Minh City
VS
Ha Noi
19:30
Sai Gon
VS
Binh Dinh
22:30
Alondras
VS
Coruxo

462 England - National League

22:00
Chesterfield
VS
Solihull Moors
22:00
Dagenham & Redbridge
VS
Dover Athletic
22:00
Notts County
VS
King's Lynn Town
22:00
Stockport County
VS
Altrincham
22:00
Sutton United
VS
Bromley
22:00
Weymouth
VS
Eastleigh
22:00
Woking
VS
Aldershot Town
22:00
Yeovil Town
VS
Torquay United
00:20
Barnet
VS
Boreham Wood

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Spennymoor Town
VS
Darlington
22:00
Fylde
VS
Chorley
22:00
Alfreton Town
VS
Boston United
22:00
Brackley Town
VS
Kettering Town
22:00
Chester
VS
AFC Telford United
22:00
Gateshead
VS
Blyth Spartans
22:00
Kidderminster Harriers
VS
Hereford
22:00
Leamington
VS
Gloucester City
22:00
York City
VS
Bradford Park Avenue

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
AFC Dunstable
VS
Barton Rovers
22:00
Aylesbury United
VS
Didcot Town
22:00
Bedford Town
VS
Corby Town
22:00
Bedworth United
VS
Halesowen Town
22:00
Coleshill Town
VS
Daventry Town
22:00
AFC Kempston Rovers
VS
St Neots Town
22:00
Kidlington
VS
Thame
22:00
North Leigh
VS
Wantage Town
22:00
Welwyn Garden City
VS
Berkhamsted
22:00
Yaxley FC
VS
Biggleswade

462 England - Non League Div One: Northern North

22:00
Ossett United
VS
Brighouse Town

462 England - Non League Div One: Northern South

22:00
Loughborough Dynamo
VS
Chasetown

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
AFC Totton
VS
Moneyfields
22:00
Basingstoke Town
VS
Winchester City
22:00
Bideford
VS
Willand Rovers
22:00
Bristol Manor Farm
VS
Larkhall Athletic
22:00
Cinderford Town
VS
Frome Town
22:00
Evesham United
VS
Slimbridge
22:00
Highworth Town
VS
Cirencester Town
22:00
Mangotsfield United
VS
Barnstaple Town
22:00
Melksham Town
VS
Paulton Rovers
22:00
Thatcham Town
VS
Sholing

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
St Ives Town
22:00
Alvechurch
VS
Redditch United
22:00
Banbury United
VS
Barwell
22:00
Biggleswade Town
VS
Peterborough Sports
22:00
Coalville Town
VS
Nuneaton Town
22:00
Kings Langley
VS
Hitchin Town
22:00
Lowestoft Town
VS
Royston Town
22:00
Needham Market
VS
Leiston
22:00
Rushall Olympic
VS
Stratford Town
22:00
Stourbridge
VS
Bromsgrove Sporting
22:00
Tamworth
VS
Hednesford Town

11 บุนเดิสลีกา 2

19:00
Heidenheim
VS
นูเรมเบิร์ก
19:00
Bochum
VS
Darmstadt 98
19:00
Würzburger Kickers
VS
Karlsruher SC

116 Cyprus - 1. Division

19:30
Olympiakos
VS
Ermis
21:00
Karmiotissa
VS
AEL
22:00
Nea Salamis
VS
Doxa
02:00
อาโปเอล
VS
Enosis

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Onisilos
VS
Omonia Psevda
19:30
Othellos
VS
Digenis Morphou
19:30
EN THOI Lakatamia
VS
Kouris Erimi
19:30
Aris
VS
PAEEK

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Hapoel Tel Aviv
VS
Hapoel Kfar Saba
22:20
Maccabi Haifa
VS
Hapoel Hadera
23:30
Ironi Kiryat Shmona
VS
Ashdod
00:15
Maccabi Netanya
VS
Hapoel Be'er Sheva
01:00
Beitar Jerusalem
VS
Hapoel Haifa

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Coleraine
VS
Carrick Rangers
22:00
Crusaders
VS
Warrenpoint Town
22:00
Dungannon Swifts
VS
Cliftonville
22:00
Glenavon
VS
Linfield
22:00
Larne
VS
Ballymena United
00:30
Glentoran
VS
Portadown

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Knockbreda
VS
H&W Welders
22:00
Loughgall
VS
Ards
22:00
Institute
VS
Newry City AFC
22:00
Dundela
VS
Queen's University
22:00
Ballyclare Comrades
VS
Dergview
22:00
Ballinamallard United
VS
Annagh United

20 พรีเมียรา ลีกา

01:00
สปอร์ติงลิสบอน
VS
บราก้า

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
เซลติก
22:00
Hamilton Academical
VS
Motherwell
22:00
Aberdeen
VS
Dundee United
22:00
Hibernian
VS
Livingston
22:00
Kilmarnock
VS
St. Mirren
22:00
Ross County
VS
St. Johnstone

1161 Scotland - Championship

22:00
Alloa Athletic
VS
Greenock Morton
22:00
Arbroath
VS
Inverness CT
22:00
Dunfermline Athletic
VS
Raith Rovers
22:00
Queen of the South
VS
Ayr United
02:20
Dundee
VS
Hearts

1161 Scotland - League One

20:00
Dumbarton
VS
Airdrieonians
22:00
Cove Rangers
VS
Peterhead
22:00
East Fife
VS
Falkirk
22:00
Montrose
VS
Forfar Athletic
22:00
Partick Thistle
VS
Clyde

1161 Scotland - League Two

22:00
Albion Rovers
VS
Queen's Park
22:00
Brechin City
VS
Elgin City
22:00
Cowdenbeath
VS
Edinburgh City
22:00
Stranraer
VS
Annan Athletic
22:00
Stenhousemuir
VS
Stirling Albion

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
Fuenlabrada
VS
เลกาเนส
22:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
อัลกอร์กอน
00:15
UD Logroñés
VS
Mirandés
02:30
FC Cartagena
VS
เรอัลซาราโกซา

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
BB Erzurumspor
VS
Gazişehir Gaziantep
17:30
Sivasspor
VS
Denizlispor
20:00
Ankaragücü
VS
Yeni Malatyaspor
20:00
Alanyaspor
VS
อิสตันบูล บีบี
23:00
Hatayspor
VS
คอนยาสปอร์
23:00
กาลาตาซาราย
VS
Antalyaspor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Ümraniyespor
VS
Akhisar Belediyespor
17:30
Keçiörengücü
VS
Bursaspor
23:00
Altınordu
VS
Balıkesirspor

515 Wales - Premier League

21:30
Flint Town United
VS
Caernarfon Town
21:30
Newtown
VS
Penybont

44 Argentina - Superliga

03:30
Rosario Central
VS
Defensa y Justicia

5 Brazil - Serie B

02:30
CSA
VS
Sampaio Corrêa
04:45
Oeste
VS
Figueirense

5 Brazil - Serie C

03:00
Vila Nova
VS
Brusque

80 Chile - Primera Division

20:30
O'Higgins
VS
La Serena
03:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
Deportes Iquique
05:15
Unión La Calera
VS
Santiago Wanderers

146 South Africa - Premier League

20:30
Mamelodi Sundowns
VS
Orlando Pirates
22:30
Maritzburg United
VS
Bloemfontein Celtic

911 Angola - Girabola

21:30
Sagrada Esperança
VS
Sporting de Cabinda
21:30
Baixa de Kassange
VS
Progresso
22:00
Académica do Lobito
VS
Onze Bravos
22:30
Petro de Luanda
VS
Recreativo do Libolo

1560 Congo - Super Ligue

21:00
Renaissance
VS
Sanga Balende

886 Egypt - Premier League

19:30
Smouha
VS
Ceramica Cleopatra
22:00
El Geish
VS
Al Ittihad
00:30
ENPPI
VS
Zamalek

468 Ghana - Premier League

22:00
Hearts of Oak
VS
Bechem United

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Kaloum Star
VS
Satellite
06:00
Ashanti GB
VS
Wakirya
06:00
Santoba
VS
CI Kamsar

1179 Kenya - Premier League

19:00
Kariobangi Sharks
VS
Ulinzi Stars
19:00
Homeboyz
VS
Nzoia United

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Douanes
VS
CNEPS Excellence
23:30
Diambars
VS
Niarry Tally

3677 Syria - Premier League

19:00
Al Jaish
VS
Teshrin
19:00
Al Ittihad
VS
Al Sahel
19:00
Hottin
VS
Horriya
19:00
Karama
VS
Shorta
19:00
Foutoua
VS
Wahda
19:00
Taliya
VS
Wathba

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Ruvu Shooting
VS
Mtibwa Sugar
20:00
Mbeya City
VS
KMC

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Shabab El Bourj
VS
Tadamon Sour
19:15
Al Ahed
VS
Tripoli
21:05
Al Akhaa Al Ahli
VS
Al Ansar

74505 Qatar - Premier League

20:15
Al Sadd
VS
Al Kharitiyath
22:45
Al Rayyan
VS
Al Sailiya
22:45
Al Wakrah
VS
Al Ahli

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:25
Al Raed
VS
Al Quadisiya
22:20
Al Ahli Jeddah
VS
Al Taawon

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:05
Hajer
VS
Jeddah
19:05
Al Jeel
VS
Najran
19:15
Al-Kawkab
VS
Arar

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:50
Al Urooba
VS
Al-Taawon
19:50
Dibba Al Fujairah
VS
Masfut

190321 Bahrain - Premier League

20:25
Muharraq
VS
Malkiya
22:00
East Riffa
VS
Busaiteen
23:00
Al Riffa
VS
Al-Hidd

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Mumbai City
VS
Kerala Blasters

462 England - Vanarama National League South

22:00
Bath City
VS
Chippenham Town
22:00
Billericay Town
VS
Concord Rangers
22:00
Chelmsford City
VS
Braintree Town
22:00
Dartford
VS
Ebbsfleet United
22:00
Hampton & Richmond
VS
Dorking Wanderers
22:00
Havant & Waterlooville
VS
Eastbourne Borough
22:00
Maidstone United
VS
Tonbridge Angels
22:00
Slough Town
VS
Oxford City
22:00
Welling United
VS
Dulwich Hamlet
22:00
Havant & Waterlooville
VS
Hungerford Town
22:00
Tonbridge Angels
VS
Dulwich Hamlet

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
Tubize
VS
Verlaine
02:00
RES Durbuy
VS
Stockay-Warfusée
02:00
Excelsior Virton
VS
Solières Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

02:00
Aische
VS
PAC Buzet
02:00
Rapid Symphorinois
VS
Entité Manageoise
02:00
Tournai
VS
Gosselies Sports

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Onhaye
VS
Sprimont-Comblain
02:30
Oppagne-Wéris
VS
Gouvy

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:00
União de Leiria
VS
Oliveira Hospital

32 Spain - Tercera - Group 11

22:30
PE Sant Jordi
VS
Llosetense
23:00
Ferriolense
VS
Andratx

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Pamplona
VS
Txantrea

32 Spain - Tercera - Group 17

21:30
Barbastro
VS
Épila
06:00
San Juan de Mozarrifar
VS
Valdefierro

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Ankara Demirspor
VS
Kocaelispor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Bayburt İÖİ
VS
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Kastamonuspor
VS
Eyüpspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Arnavutköy Belediyespor
VS
Ofspor

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:10
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
บริสเบน รอร์

1424 Morocco - Coupe Du Trone

20:30
Chabab Mohammédia
VS
Rachad Bernoussi
23:00
Ittihad Tanger
VS
Mouloudia Oujda
01:30
Olympic Safi
VS
Rapide Oued Zem

146 South Africa - Gladafrica Championship

18:15
Steenberg United
VS
Jomo Cosmos
20:30
Polokwane City
VS
Sekhukhune United
20:30
TS Sporting
VS
Cape Town All Stars
20:30
Bizana Pondo Chiefs
VS
Uthongathi

716 Nigeria - Npfl

22:00
Abia Warriors
VS
Rivers United

7091 Oman - Sultan Cup

19:45
Masirah
VS
Al-Rustaq
19:45
Oman Club
VS
Jaalan
19:50
Al-Musannah
VS
Al-Shabab Club
19:50
Al-Bashaeer
VS
Al Suwaiq
20:15
Al-Ittihad
VS
Al Ettifaq
22:30
Sohar
VS
Al-Khabourah

2493 Mauritania - Super D1

21:00
Police
VS
Kedia
23:30
Tidjikja
VS
Inter Nouakchott

98 Australia - W-League

13:00
Melbourne City W
VS
Western Sydney Wanderers W
15:05
Western Sydney Wanderers W
VS
Newcastle Jets W
17:05
Perth Glory W
VS
Melbourne Victory W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Carrick Rangers U20
VS
Coleraine U20
21:00
Warrenpoint Town U20
VS
Crusaders U20

49477 ไทยลีก 3

15:30
Bangkok
VS
Chamchuri United
15:30
Welfare Royal Air Force
VS
Inter Bangkok
15:30
ม.ธนบุรี
VS
Samut Prakan
15:30
Nan
VS
Chiangrai
15:30
Yasothon
VS
Huai Thalaeng United
15:30
Phattalung
VS
Krabi
15:30
Pathum Thani University
VS
IPE Samut Sakhon
16:00
Chiangrai Lanna
VS
Maejo United
16:00
Khonkaen Mordindang
VS
Ubon Ratchathani
16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Patong City
16:00
Satun United
VS
Surat Thani FC
16:00
Ang Thong
VS
Kanchanaburi
17:00
Marines Eureka
VS
ACDC
17:00
Raj Pracha
VS
Kanjanapat Group