ufabet

ตารางบอล 3 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:00
เบิร์นลีย์
VS
ฟูลัม
21:15
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
23:30
เชลซี
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

38 เอร์สเตอดีวีซี

18:15
Excelsior
VS
NAC Breda
20:30
FC Eindhoven
VS
SC Cambuur
22:45
Telstar
VS
NEC
02:00
FC Volendam
VS
MVV Maastricht

11 บุนเดิสลีกา

21:30
ดอร์ทมุนด์
VS
โวล์ฟสบวร์ก
00:00
บาเยิร์น มิวนิค
VS
ไมนซ์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
อินเตอร์ มิลาน
VS
Crotone
21:00
อตาลันต้า
VS
ซัสเซาโล่
21:00
กายารี่
VS
นาโปลี
21:00
ฟิออเรนติน่า
VS
โบโลญญ่า
21:00
เจนัว
VS
ลาซิโอ
21:00
ปาร์มา
VS
โตริโน่
21:00
โรม่า
VS
ซามพ์โดเรีย
21:00
Spezia
VS
เวโรน่า
00:00
Benevento
VS
เอซี มิลาน
02:45
ยูเวนตุส
VS
อูดิเนเซ่

32 ลาลีกา สเปน

20:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
เอลเช่
22:15
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
แอตเลติโก มาดริด
00:30
เออิบาร์
VS
เกรนาดา
00:30
เรอัล โซเซียดาด
VS
โอซาซูนา
03:00
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
บาร์เซโลน่า

99474 World - Club Friendlies

16:00
Nam Dinh
VS
Hoang Anh Gia Lai
18:00
Binh Duong
VS
Sanna Khanh Hoa
18:00
Moralo
VS
Miajadas
22:30
Merida
VS
CD Coria

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Hamburger SV
VS
Jahn Regensburg
19:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Sandhausen
19:30
Erzgebirge Aue
VS
Eintracht Braunschweig
19:30
Greuther Fürth
VS
St. Pauli
19:30
Holstein Kiel
VS
Osnabrück

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Ethnikos Achna
VS
Paphos
23:00
AEK Larnaca
VS
Omonia Nicosia
01:00
Apollon
VS
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Alki Oroklini
VS
Omonia Aradippou
19:30
Anagennisi Deryneia
VS
Akritas
19:30
Ahironas
VS
AE Zakakiou

125 Greece - Super League

20:00
Panathinaikos
VS
Asteras Tripolis
20:00
Panaitolikos
VS
OFI
22:15
Larissa
VS
PAOK
22:15
PAS Giannina
VS
Apollon Smirnis
00:30
โอลิมเปียกอส
VS
AEK Athens

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Bnei Yehuda
VS
Bnei Sakhnin

20 พรีเมียรา ลีกา

20:00
Tondela
VS
Famalicão
22:00
Marítimo
VS
Boavista
02:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
Rio Ave
04:00
ปอร์โต้
VS
Moreirense

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Benfica II
VS
UD Oliveirense
18:15
Mafra
VS
ชาเวช
22:00
Feirense
VS
Vizela
00:00
Leixões
VS
Sporting Covilhã
00:00
Varzim
VS
Vilafranquense

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
Castellón
VS
เตเนริเฟ
22:00
พัลมาส
VS
เอสปันญ่อล
00:15
อัลบาเซเต้
VS
มาลากา
02:30
อัลเมรีอา
VS
Ponferradina
03:00
เรอัล โอเบียโด้
VS
มาจอร์กา

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Rizespor
VS
Gençlerbirliği
20:00
Fatih Karagümrük
VS
แทร็บซอนสปอร์
23:00
Kayserispor
VS
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Bandırmaspor
VS
Altay
20:00
İstanbulspor
VS
Osmanlıspor
20:00
Giresunspor
VS
Tuzlaspor
23:00
Samsunspor
VS
Adanaspor

44 Argentina - Superliga

07:30
Boca Juniors
VS
River Plate
03:10
Independiente
VS
Arsenal de Sarandi
05:20
Patronato
VS
Lanús
05:20
Newell's Old Boys
VS
Vélez Sarsfield

44 Argentina - Primera B Nacional

07:00
Atletico Mitre
VS
Barracas Central
03:10
Nueva Chicago
VS
Guillermo Brown
03:10
Deportivo Santamarina
VS
Almagro
03:10
Brown de Adrogué
VS
Gimnasia Jujuy
03:10
Chacarita Juniors
VS
All Boys
03:10
Atlanta
VS
Estudiantes Río Cuarto
03:10
Deportivo Riestra
VS
San Martín Tucumán
03:10
Sarmiento
VS
Tigre
04:00
Alvarado
VS
Independiente Rivadavia
04:00
San Martín San Juan
VS
Belgrano
04:10
Gimnasia Mendoza
VS
Villa Dálmine
05:10
Defensores de Belgrano
VS
Atlético Rafaela

5 Brazil - Serie B

07:00
Guarani
VS
América Mineiro
02:00
Chapecoense
VS
Brasil de Pelotas
04:15
Vitória
VS
Operário PR

5 Brazil - Serie C

04:00
Santa Cruz
VS
Ituano
06:00
Ypiranga Erechim
VS
Remo

80 Chile - Primera Division

20:30
Antofagasta
VS
Colo-Colo
03:00
Coquimbo Unido
VS
Cobresal
05:15
Universidad Chile
VS
Univ. Concepción

80 Chile - Primera B

07:30
Ñublense
VS
Deportes Temuco
03:00
San Marcos
VS
Copiapó

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Alianza
VS
Isidro Metapán
04:00
Águila
VS
Sonsonate
04:00
Jocoro
VS
Atletico Marte
04:00
Municipal Limeño
VS
Chalatenango
04:00
Santa Tecla
VS
FAS
04:00
Once Municipal
VS
Firpo

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Municipal
VS
Iztapa
01:00
Malacateco
VS
Xelajú
01:00
Cobán Imperial
VS
Guastatoya

911 Angola - Girabola

21:30
Cubango
VS
1º de Agosto
21:30
Desportivo Huíla
VS
Ferroviário do Huambo
21:30
Santa Rita
VS
Recreativo da Caála
21:30
Interclube
VS
Wiliete

1560 Congo - Super Ligue

21:00
Simba
VS
Saint Eloi Lupopo
21:30
Vita Club
VS
Sanga Balende

886 Egypt - Premier League

00:30
Misr Lel Makasa
VS
Ismaily

468 Ghana - Premier League

22:00
Inter Allies
VS
Eleven Wonders
22:00
WAFA
VS
Medeama
22:00
Ashanti Gold
VS
Berekum Chelsea
22:00
Liberty Professionals
VS
Wa All Stars
22:00
Aduana Stars
VS
Great Olympics
22:00
Karela
VS
Elmina Sharks
01:00
Ebusua Dwarfs
VS
Asante Kotoko

1179 Kenya - Premier League

19:00
Wazito
VS
Nairobi City Stars
19:00
Bandari
VS
Western Stima
19:00
Tusker
VS
Sofapaka
19:00
Vihiga United
VS
Bidco United

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Stade de Mbour
VS
Dakar SC
23:30
ASEC Ndiambour
VS
Pikine
23:30
Gorée
VS
Generation Foot

3677 Syria - Premier League

19:00
Al-Horgelah
VS
Jabala

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Gwambina
VS
Biashara United

45412 Lebanon - Premier League

19:15
Safa
VS
Salam Zgharta
19:15
Bourj
VS
Shabab Al Ghazieh
21:05
Shabab Al Sahel
VS
Al Nejmeh

74505 Qatar - Premier League

20:15
Umm Salal
VS
Al Duhail
22:45
Qatar SC
VS
Al Gharafa
22:45
Al Arabi
VS
Al Khor

1439 Tunisia - Ligue 1

19:00
Tataouine
VS
CA Bizertin
20:00
Rejiche
VS
Ben Guerdane
20:00
Olympique Béja
VS
Slimane
22:00
Club Africain
VS
Métlaoui

15326 Bermuda - Premier League

02:00
X-Roads Warriors
VS
Dandy Town Hornets
02:00
Devonshire Colts
VS
North Village Rams
02:00
SBRC
VS
Devonshire Cougars
02:00
St. George's Colts
VS
Southampton Rangers

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

18:30
East Bengal
VS
Odisha FC
21:00
ATK Mohun Bagan
VS
NorthEast United

44 Argentina - Primera D Metropolitana

03:10
ลูกาโน
VS
Atlas

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:30
Ganshoren
VS
La Louvière
20:30
Warnant
VS
Rebecq
20:30
Hamoir
VS
Acren
20:30
Jette
VS
Meux
20:30
Waremme
VS
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:30
Stade Brainois
VS
SG-Tertre-Hautrage
20:30
Stockel
VS
Union Namur
20:30
Binche
VS
Jeunesse Tamines
21:00
Schaerbeek-Evere
VS
Braine
21:00
Ostiches
VS
Albert Quévy-Mons

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Aywaille
VS
Mormont
20:30
Wanze / Bas-Oha
VS
Habay-la-Neuve
20:30
Stade Disonais
VS
Raeren-Eynatten
21:00
Richelle United
VS
Rochefort
21:00
Marloie Sport
VS
Herstal
21:00
Jodoigne
VS
Huy

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:30
RAS Monceau
VS
Belœil

20 Portugal - 2. Division: Group A

18:00
Pedras Salgadas
VS
Mirandela
18:00
Merelinense
VS
Vilaverdense
18:00
Maria da Fonte
VS
Bragança
18:00
Vianense
VS
Aguia FC Vimioso
18:00
Sporting Braga II
VS
Montalegre
18:00
Vidago
VS
Cerveira

20 Portugal - 2. Division: Group B

18:00
Fafe
VS
Brito
18:00
Mondinense
VS
AR São Martinho
18:00
Pevidem
VS
Camacha
18:00
Berço
VS
Felgueiras 1932
22:00
Tirsense
VS
Desportivo Aves

20 Portugal - 2. Division: Group C

18:00
Gondomar
VS
Coimbrões
18:00
Leca
VS
Vila Real
18:00
Paredes
VS
Amarante
23:00
Câmara de Lobos
VS
Trofense
23:00
União Madeira
VS
Marítimo II

20 Portugal - 2. Division: Group D

18:00
Castro Daire
VS
Lusitano FCV
18:00
Sanjoanense
VS
Canelas 2010
18:00
Espinho
VS
Lusitania FC Lourosa
18:00
São João Ver
VS
Águeda
18:00
Vila Cortez
VS
Valadares Gaia

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:00
Marinhense
VS
Mortágua

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Caldas
VS
Torreense
18:00
Pêro Pinheiro
VS
Loures
18:00
Alverca
VS
União Almeirim
18:00
Lourinhanense
VS
Sacavenense
22:00
1º Dezembro
VS
Fátima

20 Portugal - 2. Division: Group G

18:00
Oriental Lisboa
VS
Belenenses II
18:00
Real
VS
Olimpico do Montijo
18:00
Estrela Amadora
VS
Fabril Barreiro
19:00
Praiense
VS
Oriental Dragon

20 Portugal - 2. Division: Group H

18:00
Lagos
VS
Lusitano GC Evora
18:00
Vitória FC
VS
Louletano
22:00
Moncarapachense
VS
Armacenenses

32 Spain - Segunda B - Group 2

18:00
Tudelano
VS
SD Logroñés
22:30
Real Sociedad II
VS
Racing Santander
00:00
Athletic Club II
VS
Barakaldo

32 Spain - Segunda B - Group 4

18:00
Algeciras
VS
Linense
21:45
Cadiz II
VS
Sanluqueño

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Viveiro
VS
Silva
22:00
Choco
VS
Atios
22:30
Polvorín
VS
Fisterra
23:00
Bergantiños
VS
Somozas

32 Spain - Tercera - Group 2

17:45
Praviano
VS
Avilés Stadium
18:00
Real Avilés
VS
Ceares
18:00
Lenense
VS
Navarro
18:00
Vallobín
VS
Mosconia
18:00
Llanera
VS
Caudal
18:00
Urraca
VS
Condal
18:00
Real Titánico
VS
Colunga

32 Spain - Tercera - Group 4

17:15
Santutxu
VS
Beasain
17:30
Real Sociedad III
VS
Sestao River
17:30
Durango
VS
San Ignacio
17:30
Sodupe
VS
Pasaia KE
22:00
CD Vitoria
VS
Santurtzi
23:30
Urduliz
VS
Lagun Onak
00:00
Somorrostro
VS
Balmaseda

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
Banyoles
VS
Figueres

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
RC Catarroja
VS
Paterna
18:00
Acero
VS
Villarreal III
18:00
Alzira
VS
Benicarló
00:00
Torrent
VS
Saguntino

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
La Virgen del Camino
VS
Peñaranda
22:00
Becerril Campos
VS
Salamanca II

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Real Jaén
VS
Polideportivo Almería

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Santa Catalina Atlético
VS
San Rafael
18:00
Binissalem
VS
Santanyi
18:00
Platges de Calvià
VS
Alcúdia
18:00
Collerense
VS
Portmany
18:00
Génova
VS
Manacor
18:30
Ibiza Islas Pitiusas
VS
Constància
23:00
Cardassar
VS
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 15

18:00
Burladés
VS
River Ega
22:00
Peña Sport
VS
Cortes
22:00
Bidezarra
VS
Lourdes
22:00
Baztan
VS
Cirbonero
22:00
Fontellas
VS
Cantolagua
22:30
Corellano
VS
Beti Kozkor
22:30
Huarte
VS
Subiza
22:30
Peña Azagresa
VS
Murchante
23:00
Valle Egüés
VS
Beti Onak

32 Spain - Tercera - Group 16

18:00
Varea
VS
Berceo
22:30
River Ebro
VS
Alberite

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Real Zaragoza II
VS
Cariñena
18:00
Belchite 97
VS
Huesca II
18:00
Binéfar
VS
Teruel
18:00
Cuarte Industrial
VS
Sabiñánigo
21:30
Borja
VS
Almudévar
22:00
Atletico Monzon
VS
Illueca
22:00
Brea
VS
Villanueva CF
22:00
Utebo
VS
Sariñena
22:00
Calamocha
VS
Robres
22:30
Fraga
VS
CDJ Tamarite

32 Spain - Tercera - Group 18

22:30
La Solana
VS
Ciudad Real

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Sancaktepe Belediye
VS
Sarıyer
17:00
Gümüşhanespor
VS
Kahramanmaraşspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Bugsaşspor
VS
Pazarspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Nazilli Belediyespor
VS
Yozgatspor

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:10
Tristán Suárez
VS
Comunicaciones
03:10
Villa San Carlos
VS
Almirante Brown
03:10
Acassuso
VS
JJ Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

03:15
Douglas Haig
VS
Def. de Pronunciamiento
03:30
Sportivo Desamparados
VS
Deportivo Camioneros
04:00
Estudiantes de San Luis
VS
Sol de Mayo
04:00
Sportivo Peñarol
VS
Cipolletti
04:00
Sansinena
VS
Juventud Unida Univ.
06:00
Olimpo
VS
Huracán Las Heras
06:30
Sportivo Las Parejas
VS
Chaco For Ever

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

02:30
Arcahaie
VS
Capoise
04:00
Baltimore
VS
Violette AC

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
Macarthur
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
14:05
แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
เมลเบิร์น ซิตี้

5 Brazil - Brasileiro U20

02:00
Gremio U20
VS
Corinthians U20
02:00
Atletico-PR U20
VS
Sao Paulo U20
06:30
Atletico-MG U20
VS
Palmeiras U20

1424 Morocco - Coupe Du Trone

20:30
Raja Beni Mellal
VS
CR Khemis Zemamra
23:00
Hassania Agadir
VS
Chabab Ben Guerir
01:30
FAR Rabat
VS
UTS Rabat

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Cape Umoya United
VS
Cape Town Spurs
20:30
Free State Stars
VS
University of Pretoria
20:30
Richards Bay
VS
Royal AM
20:30
Pretoria Callies
VS
JDR Stars

716 Nigeria - Npfl

22:00
Kano Pillars
VS
Katsina United
22:00
Heartland
VS
Nasarawa United
22:00
Enugu Rangers
VS
Akwa United
22:00
Akwa Starlets
VS
Jigawa Golden Stars
22:00
Sunshine Stars
VS
Ifeanyi Uba
22:00
Lobi Stars
VS
MFM
22:00
Warri Wolves
VS
Adamawa United

7091 Oman - Sultan Cup

19:45
Al-Ahli / Sedab
VS
Al-Nahda
19:45
Sur
VS
Bahla
19:50
Mjees
VS
Nizwa
20:15
Al Nasr
VS
Busher
22:30
Al Seeb
VS
Al Taleea

462 England - FA Cup Women

20:00
Sunderland W
VS
Sheffield FC W
20:00
Brighouse Town W
VS
Newcastle United W
20:00
Middlesbrough W
VS
Hull City LFC W
20:00
Burnley W
VS
Fylde W
20:00
West Bromwich Albion W
VS
Nettleham W
20:00
Loughborough Foxes W
VS
Derby County W
20:00
Crawley Wasps W
VS
Gillingham W
20:00
Billericay Town W
VS
Ipswich Town W
20:00
Keynsham Town W
VS
Yeovil W
20:00
Stoke City W
VS
The New Saints W
21:00
Wolverhampton Wanderers W
VS
Nottingham Forest W
21:00
Queens Park Rangers W
VS
Leyton Orient W
21:00
Portsmouth W
VS
Cheltenham Town W
21:00
Southampton W
VS
Plymouth Argyle W
21:00
Cardiff City W
VS
Oxford United W
22:00
Liverpool Feds W
VS
Huddersfield Town W
22:00
Watford W
VS
Milton Keynes Dons W

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

05:00
Vasco U20
VS
Bahia U20

201580 Maldives - Male League

18:00
Green Streets
VS
Super United Sports
23:00
Maziya
VS
Da Grande

2493 Mauritania - Super D1

21:00
JAHE
VS
Médine
23:15
Nouakchott King's
VS
Concorde
23:30
Nouadhibou
VS
Garde Nationale

98 Australia - W-League

12:05
Canberra United W
VS
Melbourne City W
14:00
Brisbane Roar W
VS
Perth Glory W
14:05
Melbourne Victory W
VS
Brisbane Roar W

32 Spain - Segunda Division Women

19:00
Hispalis W
VS
Cádiz W

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Tropezón U19
VS
Real Oviedo U19
18:00
Castilleja U19
VS
Cádiz U19
19:00
Las Palmas U19
VS
Maspalomas U19
19:00
Maracena U19
VS
Rusadir U19
22:30
Tudelano U19
VS
AD San Juan U19

49477 ไทยลีก 3

15:30
Army
VS
Grakcu Sai Mai United
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Nonthaburi
15:30
Siam
VS
Prime Bangkok
15:30
Royal Thai Fleet
VS
Rayong United
15:30
Kabin United
VS
Cha Choeng Sao
15:30
See Kwae
VS
Uttaradit
15:30
Chaiyaphum United
VS
Surin Sugar
15:30
Sakon Nakhon
VS
Udon United
15:30
Muangkan United
VS
Bang Pa-in
15:30
Assumption United
VS
Samut Songkhram
16:00
Phitsanulok
VS
Northern Tak United
16:00
Surin
VS
Mahasarakham United
16:00
Jalor City
VS
Pattani
16:00
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Trang
16:00
Nara United
VS
Songkhla
16:00
Saraburi United
VS
Hua Hin City
18:00
Lamphun Warrior
VS
Wat Bot City
18:30
Muangnont
VS
North Bangkok University