ufabet

ตารางบอล 6 ม.ค. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

01:30
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
วีแกนแอทเลติก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

01:00
ลอริยองต์
VS
โมนาโก
01:00
แบรสต์
VS
นีซ
01:00
เม็ตซ์
VS
บอร์กโดซ์
01:00
น็องต์
VS
แรนส์
01:00
สตราส์บูร์ก
VS
นีมส์
03:00
โอลิมปิก ลียง
VS
Lens
03:00
ลีลล์
VS
อองเช่ร์
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
03:00
แซงต์ เอเตียน
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
แร็งส์
VS
ดิฌง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
กายารี่
VS
Benevento
21:00
อตาลันต้า
VS
ปาร์มา
21:00
โบโลญญ่า
VS
อูดิเนเซ่
21:00
Crotone
VS
โรม่า
21:00
ลาซิโอ
VS
ฟิออเรนติน่า
21:00
ซามพ์โดเรีย
VS
อินเตอร์ มิลาน
21:00
ซัสเซาโล่
VS
เจนัว
21:00
โตริโน่
VS
เวโรน่า
00:00
นาโปลี
VS
Spezia
02:45
เอซี มิลาน
VS
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

03:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
บาร์เซโลน่า

99474 World - Club Friendlies

17:00
Sparta Praha
VS
Chrudim
17:00
Baník Ostrava
VS
Prostějov
17:00
Zlín
VS
Blansko
19:00
Sparta Praha
VS
Chrudim
20:00
Dynamo Dresden
VS
Jablonec

462 คาราบาว คัพ

02:45
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

11 บุนเดิสลีกา 2

00:30
Würzburger Kickers
VS
St. Pauli

556 Belgium - Pro League

02:45
AS Eupen
VS
เกงค์

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Anorthosis
VS
Ethnikos Achna
23:00
Omonia Nicosia
VS
Apollon
01:00
AEL
VS
AEK Larnaca

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Akritas
VS
Digenis Ypsonas
19:30
ASIL Lysi
VS
Othellos
19:30
Onisilos
VS
Anagennisi Deryneia
19:30
Digenis Morphou
VS
Ahironas
19:30
Ayia Napa
VS
Aris
19:30
AE Zakakiou
VS
EN THOI Lakatamia
19:30
Kouris Erimi
VS
Alki Oroklini
19:30
PAEEK
VS
Xylotympou
19:30
Omonia Psevda
VS
Omonia Aradippou

125 Greece - Super League

20:00
Apollon Smirnis
VS
Panathinaikos
22:15
Larissa
VS
PAS Giannina
22:15
AEK Athens
VS
Panaitolikos
00:30
Asteras Tripolis
VS
โอลิมเปียกอส

802 Israel - Ligat ha'Al

01:00
Bnei Sakhnin
VS
Maccabi Netanya
01:45
Hapoel Hadera
VS
Beitar Jerusalem

2756 Malta - Premier League

23:00
Gzira United
VS
Senglea Athletic
03:00
Sliema Wanderers
VS
Mosta

2756 Malta - First Division

02:00
Qrendi
VS
Swieqi
03:00
St. Andrews
VS
Marsaxlokk
03:00
Naxxar Lions
VS
Pembroke Athleta

20 Portugal - Segunda Liga

01:00
Leixões
VS
UD Oliveirense

1161 Scotland - Scottish Cup

03:00
Huntly
VS
Cumbernauld Colts

32 Spain - Copa Del Rey

18:00
Portugalete
VS
เลบันเต้
18:00
La Nucia
VS
เอลเช่
18:00
Socuéllamos
VS
เลกาเนส
18:00
นูมานเซีย
VS
อัลเมรีอา
23:00
Mutilvera
VS
เรอัล เบติส
23:00
Cultural Leonesa
VS
เกรนาดา
23:00
Navalcarnero
VS
พัลมาส
23:00
Haro
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
00:00
Cornellà
VS
แอตเลติโก มาดริด
01:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
01:00
Burgos
VS
เอสปันญ่อล
01:00
Olot
VS
โอซาซูนา
02:00
Castellón
VS
เตเนริเฟ
03:00
Fuenlabrada
VS
มาจอร์กา
03:00
มาลากา
VS
เรอัล โอเบียโด้

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Denizlispor
VS
Kayserispor
20:00
อิสตันบูล บีบี
VS
BB Erzurumspor
20:00
Gençlerbirliği
VS
Hatayspor
20:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
Göztepe
23:00
เบซิคตัส
VS
Rizespor
23:00
Antalyaspor
VS
Fatih Karagümrük

44 Argentina - Superliga

07:30
Atlético Tucumán
VS
Colón

44 Argentina - Copa Argentina

05:10
Temperley
VS
Deportivo Riestra

44 Argentina - Primera B Nacional

03:10
Sarmiento
VS
Defensores de Belgrano

5 Brazil - Serie A

05:15
Grêmio
VS
Bahia
05:15
Botafogo
VS
Athletico PR
06:30
Sport Recife
VS
Fortaleza
06:30
Coritiba
VS
Goiás

5 Brazil - Serie B

07:30
Cuiabá
VS
Juventude

80 Chile - Primera Division

20:30
Santiago Wanderers
VS
Colo-Colo
03:00
Unión Española
VS
Coquimbo Unido
03:00
La Serena
VS
เอฟเวอร์ตัน
05:15
Universidad Chile
VS
O'Higgins

80 Chile - Primera B

20:00
Cobreloa
VS
Deportes Valdivia
04:00
Magallanes
VS
Santiago Morning

146 South Africa - Premier League

22:00
SuperSport United
VS
Chippa United

97374 Jordan - Premier League

21:00
Al Faysali
VS
Al Salt
23:30
Aqaba
VS
Al Ahli

74505 Qatar - Q League

21:30
Al Markhiya
VS
Al Mesaimeer
21:30
Al Mu'aidar
VS
Al Shahaniya

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:20
Arar
VS
Al Khaleej
19:35
Al Ta'ee
VS
Najran
21:40
Al-Thuqbah
VS
Hajer
21:40
Al Nahdha
VS
Al Jeel
22:30
Jeddah
VS
Al-Kawkab

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
East Bengal
VS
Goa

462 England - Vanarama National League South

02:45
Billericay Town
VS
Oxford City

99474 World - CAF Champions League

19:00
Gor Mahia
VS
CR Belouizdad
20:00
Al Hilal Omdurman
VS
Asante Kotoko
20:30
TP Mazembe
VS
Bouenguidi
21:00
ES Tunis
VS
Al Ahli Benghazi
21:00
Simba
VS
Platinum
21:00
CS Sfaxien
VS
MC Alger
21:30
Vita Club
VS
Young Buffaloes
21:30
Enyimba
VS
Al Merreikh
23:00
Wydad Casablanca
VS
Stade Malien Bamako
23:00
Petro de Luanda
VS
Nkana
23:00
Horoya
VS
Racing d'Abidjan

99474 World - CAF Confederations Cup

20:00
Esae
VS
Tihad Casablanca
20:00
Songo
VS
NAPSA Stars
20:00
KCCA
VS
AS Kigali
20:30
Al Ahli Tripoli
VS
Monastir
22:00
Rivers United
VS
Bloemfontein Celtic
23:00
San-Pedro
VS
Jaraaf
00:00
Orlando Pirates
VS
Sagrada Esperança
00:00
Etoile du Sahel
VS
Al Mokawloon
01:00
Salitas
VS
Alamal Atbara
01:00
RSB Berkane
VS
Tevragh-Zeïne

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
River Plate
VS
Palmeiras
05:15
Boca Juniors
VS
Santos

116 Cyprus - 3. Division

19:30
ENAD
VS
APEP
19:30
Oroklini / Troulloi
VS
Elpida Astromeritis
19:30
Elia Lythrodonta
VS
Iraklis Yerolakkou
19:30
MEAP Nisou
VS
Ethnikos Assias
19:30
Olympiada Lympion
VS
Halkanoras
19:30
Peyia
VS
Amathous
19:30
Ormideia
VS
APONA Anagias

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Apollon Paralimniou
VS
Pandramaikos
20:00
Aris Avato
VS
Didymoteicho
20:00
Antheias-Aristinou
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Doxa Neo Sidirochori
VS
Evosmou
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Elpida Sapes
20:00
Aetos Orfani
VS
Ethnikos Sochos
20:00
Anagennisi Thalassias
VS
Orfeas Xanthi
20:00
Ampelokipon Drama
VS
Iraklis Ampelokipon

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Elassona
VS
Fikis
20:00
Dias Diou
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Anagennisi Karditsas
VS
Iraklis Larissa
20:00
Kozani
VS
Sellana
20:00
Aetos Makrychoriou
VS
Karitsa
20:00
Meteora
VS
Oikonomos
20:00
Makedonikos Foufas
VS
Ermis Amyntaio

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Thermaikos Thermis
20:00
PAOK Alexandreia
VS
Nea Kallikrateia
20:00
Edessaikos
VS
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Niki Agkathia
VS
Aetos Varvaras
20:00
Anagennisi Plagia
VS
Thyella Sarakinoi
20:00
Agrotikos Asteras
VS
Ethnikos Giannitsa
20:00
Makedonikos Neapolis
VS
M. Alexandros Trikala

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Bra
VS
Gozzano
20:30
Chieri
VS
Saluzzo
20:30
Caronnese
VS
Casale
20:30
Città di Varese
VS
Arconatese
20:30
Folgore Caratese
VS
Fossano
20:30
PDHAE
VS
Legnano
21:00
Borgosesia
VS
Castellanzese
21:00
Pro Imperia
VS
Vado
21:00
Sestri Levante
VS
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Breno
VS
Real Calepina
20:30
Caravaggio
VS
Seregno
20:30
Crema
VS
Desenzano Calvina
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Nibionnoggiono
VS
Scanzorosciate
20:30
Pontisola
VS
Adrense
20:30
Sona
VS
Casatese
20:30
Tritium
VS
Villa d'Almè
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Brusaporto

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Adriese
VS
Belluno
20:30
Caldiero Terme
VS
Trento Calcio 1921
20:30
Montebelluna
VS
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Campodarsego
VS
Delta Calcio Rovigo
20:30
Cartigliano
VS
Ambrosiana
20:30
Luparense
VS
Clodiense
20:30
Mestre
VS
Union ArzignanoChiampo
20:30
Virtus Bolzano
VS
Este

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Correggese
VS
Seravezza
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Forlì
20:30
Lentigione
VS
Bagnolese
20:30
Mezzolara
VS
Pro Livorno
20:30
Progresso
VS
Aglianese
20:30
Real Forte Querceta
VS
Marignanese
20:30
Rimini
VS
Fiorenzuola
20:30
Sammaurese
VS
Corticella
20:30
Sasso Marconi Zola
VS
Prato

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Montevarchi Calcio
VS
Trastevere
20:30
Scandicci
VS
Sangiovannese
20:30
Cannara
VS
Flaminia
20:30
Gavorrano
VS
Sinalunghese
20:30
Grassina
VS
Tiferno Lerchi
20:30
Lornano Badesse
VS
Robur Siena
20:30
Montespaccato
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Pianese
20:30
Sporting Trestina
VS
Foligno

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Porto Sant'Elpidio
VS
Olympia Agnonese
20:30
CynthiAlbalonga
VS
Castelnuovo Vomano
20:30
Giulianova
VS
Atletico
20:30
Recanatese
VS
Aprilia
20:30
FC Rieti
VS
Pineto
20:30
San Nicolò
VS
Matese
20:30
Tolentino
VS
Montegiorgio
20:30
Vastese
VS
Campobasso
20:30
Vastogirardi
VS
Castelfidardo Calcio

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Arzachena
VS
Vis Artena
20:30
Nola 1925
VS
Afragolese
20:30
SSC Giugliano
VS
Savoia
20:30
Gladiator
VS
Lanusei
20:30
Muravera
VS
Latina
20:30
Nocerina
VS
Carbonia
20:30
Insieme Formia
VS
Nuova Monterosi
20:30
Team Nuova Florida
VS
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Audace Cerignola
VS
Sorrento
20:30
US Bitonto
VS
Picerno
20:30
Fidelis Andria
VS
Gravina
20:30
Francavilla
VS
Brindisi
20:30
Lavello
VS
Puteolana Internapoli
20:30
Molfetta Calcio
VS
Casarano
20:30
Portici
VS
Nardò
20:30
Taranto
VS
Città di Fasano
20:30
Team Altamura
VS
Aversa Normanna

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Biancavilla
VS
FC Messina
20:30
Cittanovese
VS
Gelbison
20:30
Acireale
VS
Rotonda
20:30
Città Di Sant’Agata
VS
Roccella
20:30
Licata
VS
Santa Maria Cilento
20:30
Marina di Ragusa
VS
Castrovillari
20:30
ACR Messina
VS
Paternò
20:30
Rende
VS
Dattilo
20:30
Troina
VS
San Luca

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Rio Ave II
VS
Vitória Guimarães II

20 Portugal - 2. Division: Group C

18:00
Marítimo II
VS
Trofense

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Vitória de Sernache
VS
Sertanense
01:30
Alcains
VS
União de Leiria

20 Portugal - 2. Division: Group H

03:00
Louletano
VS
Lagos

32 Spain - Segunda B - Group 3

18:00
Prat
VS
FC Andorra

32 Spain - Tercera - Group 1

22:00
Villalbés
VS
Polvorín

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Navarro
VS
Gijon Industrial
18:00
Real Avilés
VS
Ceares
21:45
Llanera
VS
Praviano
22:00
Valdesoto
VS
Condal

32 Spain - Tercera - Group 4

17:30
Urgatzi
VS
Aurrera de Ondarroa
18:00
Ariznabarra
VS
Basconia

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Trival Valderas
VS
Villaverde-Boetticher

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Peñaranda
VS
Becerril Campos

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Maracena
VS
Real Jaén

32 Spain - Tercera - Group 16

17:00
CDFC La Calzada
VS
Anguiano

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Villanueva CF
VS
Épila
18:00
CDJ Tamarite
VS
Illueca
18:00
Valdefierro
VS
Cariñena
18:00
Almudévar
VS
Sariñena
21:30
Real Zaragoza II
VS
Huesca II
22:00
Fraga
VS
Teruel
22:00
Brea
VS
Calamocha
22:00
Borja
VS
Robres
22:00
Barbastro
VS
Cuarte Industrial
22:30
Atletico Monzon
VS
Belchite 97
22:30
Utebo
VS
Sabiñánigo

32 Spain - Tercera - Group 18

18:00
Manzanares
VS
Huracán Balazote
18:00
Guadalajara
VS
Marchamalo
18:00
Azuqueca
VS
Illescas
22:30
Tarancón
VS
Pedroñeras

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Ankara Demirspor
17:00
Hacettepe
VS
İnegölspor
17:00
Gümüşhanespor
VS
Kocaelispor
17:00
24 Erzincanspor
VS
Sancaktepe Belediye
17:00
Sarıyer
VS
Çorum Belediyespor
17:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Afjet Afyonspor
17:00
Kahramanmaraşspor
VS
Amed SK
17:00
Utaş Uşakspor
VS
Niğde Belediyespor
17:00
Şanlıurfaspor
VS
Ergene Velimeşespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Karabükspor
17:00
Sivas Belediyespor
VS
Elazığspor
17:00
Bodrumspor
VS
Turgutluspor
17:00
Kırklarelispor
VS
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Pendikspor
VS
Bayburt İÖİ
17:00
Van BB
VS
Eyüpspor
17:00
Bugsaşspor
VS
Serik Belediyespor
17:00
Karacabey Birlikspor
VS
Etimesgut Belediyespor
17:00
Sakaryaspor
VS
Kastamonuspor
17:00
Pazarspor
VS
1922 Konyaspor Kulübü

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

16:00
Tokatspor
VS
Kahta 02 Spor
17:00
Cengelkoyspor
VS
Fethiyespor
17:00
Yozgatspor
VS
Karaman Belediyespor
17:00
Nazilli Belediyespor
VS
Yomraspor
17:00
Ağrı 1970
VS
Ceyhanspor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Tepecikspor
17:00
Kütahyaspor
VS
Erzin Belediyespor
17:00
Halide Edip Adıvar
VS
Mardin BB

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Çarşambaspor
VS
Erokspor
17:00
Somaspor
VS
Isparta Davrazspor
17:00
Batman Petrolspor
VS
Osmaniyespor
17:00
İçelspor
VS
Yeni Altındağ BS
17:00
Cizrespor
VS
Yalovaspor
17:00
Arhavispor
VS
Gölcükspor
17:00
Karşıyaka
VS
Erbaaspor
17:00
Çatalcaspor
VS
Elaziz Belediyespor

5 Brazil - Copa do Nordeste

07:30
Moto Club MA
VS
CSA

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Violette AC
VS
Arcahaie

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:00
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
Macarthur

32 Spain - Primera Division Women

17:30
Real Sociedad W
VS
Athletic Club W
17:30
Eibar W
VS
Logroño W
18:00
Real Betis W
VS
Sevilla W
18:00
เรอัล มาดริด
VS
Madrid CFF
18:00
Santa Teresa W
VS
Huelva W
22:15
Rayo Vallecano W
VS
Atletico Madrid W
00:00
Barcelona W
VS
Espanyol W
00:30
Valencia W
VS
Levante W

32 Spain - Segunda Division Women

23:00
Hispalis W
VS
Santa Teresa II W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Dungannon Swifts U20
VS
Cliftonville U20
02:45
Linfield U20
VS
Glenavon U20
02:45
Portadown U20
VS
Glentoran U20
03:00
Larne U20
VS
Ballymena United U20

32 Spain - Spain Youth League

17:30
Antiguoko U19
VS
Real Sociedad U19
17:30
Athletic Club U19
VS
Leioa U19
18:00
Aurrerá Vitoria U19
VS
Deportivo Alavés U19
18:00
Danok Bat U19
VS
Santutxu U19

97374 Jordan - 1st Division

19:00
Mansheyat
VS
Moghayer Al Sarhan
19:00
Dar Al Dawaa
VS
Ittihad Al Ramtha
19:00
That Ras
VS
Al Yarmouk

80 Chile - Segunda División

04:00
Deportes Vallenar
VS
General Velásquez

49477 ไทยลีก 3

15:30
Bangkok
VS
Army
15:30
Grakcu Sai Mai United
VS
Welfare Royal Air Force
15:30
Prime Bangkok
VS
Muangnont
15:30
Inter Bangkok
VS
Chamchuri United
15:30
Samut Prakan
VS
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
ACDC
VS
Kabin United
15:30
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
Royal Thai Fleet
15:30
Rayong United
VS
Kohkwang
15:30
Northern Tak United
VS
Kamphaeng Phet
15:30
Wat Bot City
VS
Nan
15:30
Mahasarakham United
VS
Sakon Nakhon
15:30
Pattani
VS
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:30
Kanjanapat Group
VS
Assumption United
15:30
Samut Songkhram
VS
Raj Pracha
15:30
Kanchanaburi
VS
Pathum Thani University
15:30
Bang Pa-in
VS
Saraburi United
15:30
IPE Samut Sakhon
VS
Ang Thong
16:00
North Bangkok University
VS
Siam
16:00
Chiangrai
VS
Phitsanulok
16:00
Maejo United
VS
See Kwae
16:00
Uttaradit
VS
Chiangrai Lanna
16:00
Ubon Ratchathani
VS
Chaiyaphum United
16:00
Surin Sugar
VS
Yasothon
16:00
Udon United
VS
Khonkaen Mordindang
16:00
Krabi
VS
Nakhon Si Thammarat
16:00
Surat Thani FC
VS
Nara United
16:00
Hua Hin City
VS
Muangkan United
16:15
Songkhla
VS
Jalor City
17:00
Chanthaburi
VS
Bankhai United
17:00
Sa Kaeo City
VS
Banbueng
18:00
Nonthaburi
VS
ม.ธนบุรี
18:00
Huai Thalaeng United
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
18:00
Trang
VS
Phattalung
18:00
Patong City
VS
Satun United
18:30
Cha Choeng Sao
VS
Marines Eureka