ufabet

ตารางบอล 9 ม.ค. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

19:30
ลินคอล์น ซิตี้
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
จิลลิ่งแฮม
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
โรชเดล
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
00:30
อิปสวิช ทาวน์
VS
Swindon Town
02:45
ซันเดอร์แลนด์
VS
ฮัลล์ซิตี
02:45
วีแกนแอทเลติก
VS
ฮัลล์ซิตี

462 อีเอฟแอลลีกทู

22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
Harrogate Town
22:00
Port Vale
VS
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
สคันธอร์ป
VS
Bradford City
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Barrow

462 เอฟเอคัพ

19:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
19:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
19:00
ลูตัน ทาวน์
VS
เรดิง
19:00
นอริชซิตี
VS
โคเวนทรี ซิตี้
19:00
Boreham Wood
VS
มิลล์วอลล์
19:15
Chorley
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
บอร์มัธ
VS
Oldham Athletic
22:00
Stevenage
VS
สวอนซีซิตี
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
สโตกซิตี
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
เบิร์นลีย์
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
ฟูลัม
22:00
Exeter City
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
แบล็กพูล
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
00:30
อาร์เซน่อล
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
01:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
01:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
มิดเดิลส์เบรอ
03:00
เซาแธมป์ตัน
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
03:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
วัตฟอร์ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
00:45
เอ็มเมน
VS
ทเวนเต้
02:00
เฮราเคิล
VS
วิเทสส์
02:00
พีอีซี ซโวลล์
VS
อัลค์มาร์
03:00
อูเทรชท์
VS
โกรนิงเงิน

38 เอร์สเตอดีวีซี

20:00
Jong Ajax
VS
Helmond Sport

11 บุนเดิสลีกา

21:30
เลเวอร์คูเซ่น
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
ไฟร์บวร์ก
VS
โคโลญจน์
21:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
VS
โวล์ฟสบวร์ก
21:30
ชาลเก้ 04
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
21:30
ไมนซ์
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
00:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

03:00
เม็ตซ์
VS
นีซ
03:00
Lens
VS
สตราส์บูร์ก
03:00
ดิฌง
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
บอร์กโดซ์
VS
ลอริยองต์
03:00
โมนาโก
VS
อองเช่ร์
03:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
น็องต์
03:00
แร็งส์
VS
แซงต์ เอเตียน
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
แบรสต์
03:00
นีมส์
VS
ลีลล์
03:00
แรนส์
VS
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
Benevento
VS
อตาลันต้า
00:00
เจนัว
VS
โบโลญญ่า
02:45
เอซี มิลาน
VS
โตริโน่

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เซบีย่า
VS
เรอัล โซเซียดาด
22:15
แอตเลติโก มาดริด
VS
แอธเลติก บิลเบา
00:30
เกรนาดา
VS
บาร์เซโลน่า
03:00
โอซาซูนา
VS
เรอัล มาดริด

49477 ไทยลีก

17:00
ตราด เอฟซี
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00
พีที ประจวบ เอฟซี
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:30
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
ชลบุรี เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

18:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
อุดรธานี เอฟซี
18:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
19:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
ขอนแก่น เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

16:30
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Sajobabony Vegyesz
17:00
Slavoj Vyšehrad
VS
Přepeře
17:00
Újpest
VS
Budaörs
17:00
Pardubice
VS
Vlašim
17:00
Honvéd
VS
Győri ETO
17:00
Pohronie
VS
Liptovský Mikuláš
17:00
Dukla Praha
VS
Jablonec
17:00
Gyirmót
VS
Újpest
17:00
บาเซิ่ล
VS
Thun
17:00
Soroksár SC
VS
Dorogi
17:30
Szentlőrinc SE
VS
Paksi SE
17:30
Laredo
VS
Racing Santander II
18:00
Sereď
VS
Šamorín
18:00
SønderjyskE
VS
Aarhus Fremad
18:00
Podbeskidzie
VS
Opava
18:00
Sereď
VS
Skalica
18:30
ลูกาโน
VS
Chiasso
19:00
Mladá Boleslav
VS
Bohemians 1905
19:00
St. Pölten
VS
Vorwärts Steyr
19:00
Debrecen
VS
Diósgyőr
19:30
Pécsi MFC
VS
Paksi SE
19:30
Ilves
VS
HJK
20:00
Zürich
VS
Luzern
20:00
Ried
VS
Amstetten
20:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Górnik Zabrze
20:00
Mariupol
VS
Slovan Liberec
20:00
Zlín
VS
Lisen
20:00
Lierse Kempenzonen
VS
Anderlecht
20:00
MTK
VS
Zalaegerszegi TE
20:00
Budafoki MTE
VS
Slovácko
20:00
Slaven Koprivnica
VS
Orijent 1919
20:00
Karviná
VS
Třinec
20:00
Winterthur
VS
Vaduz
20:30
Osijek
VS
Sturm Graz
21:00
Servette
VS
Grasshopper
21:00
Wil
VS
St. Gallen
21:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Austria Wien
21:00
Rapid Vienna
VS
Lafnitz
21:00
Viktoria Plzeň
VS
Hradec Králové
22:30
Alhaurín
VS
เฟเรนซ์วารอส

462 England - National League

22:00
Aldershot Town
VS
Barnet
22:00
Bromley
VS
Chesterfield
22:00
Dover Athletic
VS
Weymouth
22:00
Eastleigh
VS
Notts County
22:00
Hartlepool United
VS
Wealdstone
22:00
King's Lynn Town
VS
Halifax Town
22:00
Solihull Moors
VS
Dagenham & Redbridge
22:00
Wrexham
VS
Woking
22:00
Sutton United
VS
Altrincham

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Farsley Celtic
VS
Guiseley
22:00
AFC Telford United
VS
Fylde
22:00
Blyth Spartans
VS
Alfreton Town
22:00
Boston United
VS
York City
22:00
Bradford Park Avenue
VS
Chester
22:00
Gloucester City
VS
Kidderminster Harriers
22:00
Guiseley
VS
Curzon Ashton
22:00
Hereford
VS
Brackley Town
22:00
Kettering Town
VS
Gateshead
22:00
Southport
VS
Darlington
22:00
Spennymoor Town
VS
Leamington

462 England - Wsl 1 Women

19:30
Aston Villa W
VS
Arsenal W
19:30
Manchester City W
VS
West Ham W

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
Barton Rovers
VS
Bedworth United
22:00
Berkhamsted
VS
Bedford Town
22:00
Biggleswade
VS
Welwyn Garden City
22:00
Corby Town
VS
Coleshill Town
22:00
Didcot Town
VS
AFC Dunstable
22:00
Halesowen Town
VS
Kidlington
22:00
St Neots Town
VS
Yaxley FC
22:00
Thame
VS
North Leigh
22:00
Wantage Town
VS
Aylesbury United

462 England - Non League Div One: Northern North

22:00
Brighouse Town
VS
Widnes
22:00
Clitheroe
VS
Pontefract Collieries
22:00
Colne
VS
Pickering Town CFC
22:00
Kendal Town
VS
Dunston
22:00
Mossley
VS
Marske United
22:00
Ossett United
VS
Marine
22:00
Prescot Cables
VS
Workington
22:00
Tadcaster Albion
VS
City of Liverpool
22:00
Trafford
VS
Runcorn Linnets

462 England - Non League Div One: Northern South

22:00
Carlton Town
VS
Belper Town
22:00
Chasetown
VS
Wisbech Town
22:00
Cleethorpes Town
VS
Stamford
22:00
Frickley Athletic
VS
Leek Town
22:00
Ilkeston Town
VS
Glossop North End
22:00
Kidsgrove Athletic
VS
Spalding United
22:00
Lincoln United
VS
Market Drayton Town
22:00
Loughborough Dynamo
VS
Newcastle Town
22:00
Stocksbridge Park Steels
VS
Sutton Coldfield Town
22:00
Worksop Town
VS
Sheffield

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
Bristol Manor Farm
VS
Cinderford Town
22:00
Larkhall Athletic
VS
Slimbridge
22:00
Sholing
VS
Melksham Town
22:00
Thatcham Town
VS
Basingstoke Town
22:00
Barnstaple Town
VS
Highworth Town
22:00
Cirencester Town
VS
Bideford
22:00
Evesham United
VS
AFC Totton
22:00
Paulton Rovers
VS
Winchester City
22:00
Willand Rovers
VS
Mangotsfield United
23:00
Frome Town
VS
Moneyfields

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Scarborough Athletic
VS
United of Manchester
22:00
Whitby Town
VS
Buxton
22:00
Atherton Collieries
VS
Grantham Town
22:00
Bamber Bridge
VS
Ashton United
22:00
Basford United
VS
Lancaster City
22:00
Gainsborough Trinity
VS
Warrington Town
22:00
Morpeth Town
VS
Mickleover Sports
22:00
South Shields
VS
Hyde United
22:00
Stafford Rangers
VS
Matlock Town
22:00
Stalybridge Celtic
VS
Nantwich Town
22:00
Witton Albion
VS
Radcliffe Borough

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
Alvechurch
VS
Biggleswade Town
22:00
Banbury United
VS
Coalville Town
22:00
Bromsgrove Sporting
VS
Needham Market
22:00
Hednesford Town
VS
AFC Rushden & Diamonds
22:00
Hitchin Town
VS
Stratford Town
22:00
Kings Langley
VS
Stourbridge
22:00
Nuneaton Town
VS
Barwell
22:00
Peterborough Sports
VS
Leiston
22:00
Redditch United
VS
St Ives Town
22:00
Royston Town
VS
Tamworth
22:00
Rushall Olympic
VS
Lowestoft Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
Noordwijk
VS
Spakenburg
20:30
AFC
VS
Katwijk
20:30
HHC
VS
Excelsior Maassluis
21:00
Kozakken Boys
VS
Scheveningen
21:00
IJsselmeervogels
VS
GVVV
21:00
Volendam II
VS
Koninklijke HFC
21:00
ASWH
VS
Jong Sparta
21:00
Quick Boys
VS
Rijnsburgse Boys

11 บุนเดิสลีกา 2

19:00
Osnabrück
VS
Würzburger Kickers
19:00
St. Pauli
VS
Holstein Kiel
19:00
นูเรมเบิร์ก
VS
Hamburger SV

11 Germany - 3. Liga

20:00
Wehen Wiesbaden
VS
Hallescher FC
20:00
Bayern München II
VS
1860 München
20:00
Meppen
VS
Saarbrücken
20:00
Magdeburg
VS
Uerdingen
20:00
Hansa Rostock
VS
Unterhaching
20:00
Kaiserslautern
VS
Viktoria Köln

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Stuttgart II
VS
Balingen
20:00
Teutonia WS
VS
SV Steinbach
20:00
Ulm
VS
Freiburg II
20:00
FSV Frankfurt
VS
Astoria Walldorf
20:00
TuS RW Koblenz
VS
Aalen
20:00
Elversberg
VS
Mainz 05 II
20:00
Homburg
VS
Bahlinger SC
20:00
Hessen Kassel
VS
Sonnenhof Großaspach
20:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Kickers Offenbach
20:00
Schott Mainz
VS
Hoffenheim II

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
SV 1919 Straelen
VS
Alemannia Aachen

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Werder Bremen III
VS
BTS Neustadt
19:15
Blumenthaler SV
VS
Habenhauser FV
21:00
OSC Bremerhaven
VS
Borgfeld

2454 Albania - Superliga

19:30
Bylis Ballsh
VS
Tirana
19:30
Kastrioti Krujë
VS
Skënderbeu Korçë
19:30
Laçi
VS
Kukësi
22:45
Partizani Tirana
VS
Apolonia Fier

556 Belgium - Pro League

22:15
Zulte-Waregem
VS
Royal Excel Mouscron
00:30
Cercle Brugge
VS
AS Eupen
00:30
Kortrijk
VS
เกงค์
02:45
KV Oostende
VS
Sporting Charleroi

116 Cyprus - 1. Division

21:00
AEL
VS
Omonia Nicosia
23:00
Ethnikos Achna
VS
Apollon
01:00
อาโปเอล
VS
Ermis

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Omonia Aradippou
VS
Kouris Erimi
19:30
Anagennisi Deryneia
VS
Omonia Psevda
19:30
Ahironas
VS
ASIL Lysi
19:30
Othellos
VS
PAEEK
19:30
Digenis Ypsonas
VS
Onisilos
19:30
EN THOI Lakatamia
VS
Digenis Morphou
19:30
Alki Oroklini
VS
AE Zakakiou

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
Grenoble Foot 38
VS
Auxerre

125 Greece - Super League

00:30
Panaitolikos
VS
โอลิมเปียกอส

125 Greece - Football League

06:00
Thesprotos
VS
Apollon Pontou FC
06:00
Pontion Karagiannion
VS
Veria
06:00
Panserraikos
VS
Kavala
06:00
Triglia FC
VS
Olympiakos Volos
06:00
Almopos
VS
Pierikos
06:00
Egaleo
VS
Niki Volos
06:00
Episkopi
VS
Rodos
06:00
Kallithea
VS
Ialysos
06:00
Aspropyrgos Enosis
VS
Asteras Vlachioti
06:00
Kalamata
VS
Santorini 2020

802 Israel - Ligat ha'Al

22:20
Hapoel Be'er Sheva
VS
Hapoel Hadera
00:50
Ironi Kiryat Shmona
VS
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

20:00
Reggiana
VS
Cittadella

2756 Malta - Premier League

20:00
Hibernians
VS
Senglea Athletic
00:00
Balzan
VS
Sirens

2756 Malta - First Division

20:00
St. Andrews
VS
Mqabba
00:00
Zebbug Rangers
VS
Marsaxlokk

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Carrick Rangers
VS
Coleraine
22:00
Ballymena United
VS
Coleraine
22:00
Carrick Rangers
VS
Larne
22:00
Cliftonville
VS
Crusaders
22:00
Linfield
VS
Glentoran
22:00
Portadown
VS
Glenavon
22:00
Warrenpoint Town
VS
Dungannon Swifts

20 พรีเมียรา ลีกา

00:00
Moreirense
VS
Vitória SC
03:30
Boavista
VS
ซานตาคลารา

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
ชาเวช
VS
Estoril
00:00
Vilafranquense
VS
Academico Viseu

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Kilmarnock
VS
Hamilton Academical
22:00
St. Mirren
VS
Motherwell

1161 Scotland - Scottish Cup

22:00
Forfar Athletic
VS
Linlithgow Rose
22:00
East Fife
VS
Tranent Juniors
22:00
Alloa Athletic
VS
Cove Rangers
22:00
Fraserburgh
VS
Banks O Dee FC
22:00
Brora Rangers
VS
Hearts
01:00
Kelty Hearts
VS
Stranraer
02:45
Dundee
VS
Bonnyrigg Rose Athletic

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

00:15
มาลากา
VS
เรอัล โอเบียโด้
06:00
อัลกอร์กอน
VS
อัลบาเซเต้
06:00
Mirandés
VS
ราโย่ บาเยกาโน่

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Sivasspor
VS
Gazişehir Gaziantep
20:00
Kayserispor
VS
Yeni Malatyaspor
20:00
Göztepe
VS
Antalyaspor
23:00
กาลาตาซาราย
VS
Gençlerbirliği

515 Wales - Premier League

21:30
Penybont
VS
Flint Town United
21:30
Barry Town United
VS
Bala Town
21:30
Cardiff MU
VS
Cefn Druids
21:30
Newtown
VS
Haverfordwest County

44 Argentina - Superliga

03:10
Unión Santa Fe
VS
Patronato
03:10
Lanús
VS
Rosario Central
05:20
Vélez Sarsfield
VS
Godoy Cruz
05:20
Racing Club
VS
Newell's Old Boys

44 Argentina - Torneo Federal B

03:10
Defensores Potrero Funes
VS
Sportivo Villa Quebrada
03:10
Guaraní A. Franco
VS
Atlético Posadas

5 Brazil - Serie A

05:00
Sport Recife
VS
Palmeiras
05:00
Coritiba
VS
Athletico PR

5 Brazil - Serie B

07:30
Figueirense
VS
CSA
07:30
Sampaio Corrêa
VS
Cruzeiro
05:00
América Mineiro
VS
Vitória

5 Brazil - Serie C

03:00
Vila Nova
VS
Santa Cruz

80 Chile - Primera B

04:30
Ñublense
VS
Copiapó

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Isidro Metapán
VS
Jocoro
04:00
Atletico Marte
VS
Águila
04:00
Sonsonate
VS
Alianza
04:00
Chalatenango
VS
Once Municipal
04:00
Firpo
VS
Santa Tecla
04:00
FAS
VS
Municipal Limeño

458 Mexico - Liga MX

08:30
Puebla
VS
Guadalajara
10:06
Tijuana
VS
Pumas UNAM
10:30
Mazatlán
VS
Necaxa
06:00
Atlas
VS
มอนเตอร์เรย์

146 South Africa - Premier League

20:00
TS Galaxy
VS
SuperSport United
20:00
Baroka
VS
Mamelodi Sundowns
20:30
Golden Arrows
VS
Chippa United
22:00
Kaizer Chiefs
VS
Maritzburg United
22:00
Tshakhuma
VS
Cape Town City

614 Algeria - Ligue 1

20:00
Olympique Médéa
VS
Tlemcen
20:30
CA Bordj Bou Arreridj
VS
ES Sétif
20:30
RC Relizane
VS
US Biskra
21:00
USM Bel Abbès
VS
NC Magra

911 Angola - Girabola

21:30
Sporting de Cabinda
VS
Onze Bravos
22:00
Académica do Lobito
VS
Recreativo do Libolo
22:30
Progresso
VS
Santa Rita

607 Burkina Faso - Premier League

04:30
วิเทสส์
VS
Salitas

1560 Congo - Super Ligue

21:00
Sanga Balende
VS
TP Mazembe

886 Egypt - Premier League

19:30
Misr Lel Makasa
VS
Aswan
22:00
Ghazl El Mehalla
VS
El Gounah
00:30
Zamalek
VS
El Geish

468 Ghana - Premier League

22:00
Medeama
VS
Aduana Stars

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Fello Star
VS
Horoya

1179 Kenya - Premier League

17:30
KCB
VS
Bidco United
19:00
Sofapaka
VS
Mathare United
19:00
Zoo Kericho
VS
Bandari
20:00
Leopards
VS
Wazito

200 Senegal - Ligue 1

23:00
Niarry Tally
VS
Douanes
23:00
Mbour Petite Côte
VS
Diambars

2568 Zambia - Super League

20:00
Buildcon
VS
Red Arrows
20:00
Lusaka Dynamos
VS
Green Eagles
20:00
Nkana
VS
Power Dynamos
20:00
Lumwana Radiants
VS
Green Buffaloes
20:00
Young Green Eagles
VS
Indeni
20:00
ZESCO United
VS
Nkwazi

97374 Jordan - Premier League

21:00
Sahab
VS
Shabab Al Ordon

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:30
Al Taawon
VS
Al Raed
21:55
Al Shabab
VS
Al Ittifaq
23:55
Al Ittihad
VS
Dhamk

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Etoile du Sahel
VS
Tataouine
20:00
CA Bizertin
VS
Club Africain
20:00
Métlaoui
VS
Olympique Béja

2802 United Arab Emirates - Division 1

19:50
Dibba Al Hisn
VS
Emirates
19:50
Masafi
VS
Al Urooba

190321 Bahrain - Premier League

20:30
East Riffa
VS
Al Riffa
22:00
Muharraq
VS
Al-Hidd

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Bengaluru
VS
East Bengal

153732 India - I-League

15:30
Sudeva
VS
Mohammedan
17:30
Minerva Punjab
VS
Aizawl
20:30
Gokulam
VS
Chennai City

2817 New Zealand - Premiership

08:00
Wellington Phoenix Res
VS
Canterbury United

462 England - Vanarama National League South

22:00
Braintree Town
VS
Dartford
22:00
Concord Rangers
VS
Hampton & Richmond
22:00
Dorking Wanderers
VS
Hemel Hempstead Town
22:00
Dulwich Hamlet
VS
Slough Town
22:00
Eastbourne Borough
VS
Billericay Town
22:00
Hungerford Town
VS
Maidstone United
22:00
Oxford City
VS
Welling United
22:00
St Albans City
VS
Chelmsford City
22:00
Tonbridge Angels
VS
Bath City

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
VVOG
VS
VVSB
20:30
DOVO
VS
HSV Hoek
20:30
GOES
VS
ACV
20:30
ODIN '59
VS
Ter Leede
20:30
Excelsior '31
VS
Sportlust '46
20:30
Harkemase Boys
VS
Lisse
20:30
Barendrecht
VS
Ajax Amateurs
20:30
Staphorst
VS
SteDoCo
21:00
Sparta Nijkerk
VS
DVS '33

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
Couvin-Mariembourg
VS
La Louvière
02:00
Excelsior Virton
VS
Jette
02:00
Rebecq
VS
Ganshoren
02:00
Meux
VS
Waremme

556 Belgium - Division 3: Group A

02:00
RFC Wetteren
VS
Ronse
02:00
Lokeren-Temse
VS
Sparta Petegem

556 Belgium - Division 3: Group B

01:30
Heur Tongeren
VS
Eendracht Aalst
01:30
Londerzeel
VS
Lyra-Lierse Berlaar
01:30
Hades
VS
Bocholt
01:30
Houtvenne
VS
Berchem Sport
02:00
KSC City Pirates
VS
Hoogstraten

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Torhout
VS
Svelta Melsele
01:30
Sint-Niklaas
VS
Avanti
02:00
FC Lebbeke
VS
Oostkamp
02:00
Tempo Overijse
VS
Anzegem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Sint-Lenaarts
VS
Wellen
01:30
De Kempen
VS
Nijlen
01:30
Witgoor Sport
VS
Weerstand Koersel
01:30
Zwarte Leeuw
VS
Turnhout
02:00
Racing Mechelen
VS
Betekom
02:00
Beringen
VS
Diest

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

02:00
Union Namur
VS
PAC Buzet
02:00
Rapid Symphorinois
VS
Jeunesse Tamines

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Onhaye
VS
Wanze / Bas-Oha
02:30
Oppagne-Wéris
VS
Sprimont-Comblain

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:30
Houtem-Oplinter
VS
Bodegem Kapelle United
02:00
Stade Bierbeek
VS
SC Aarschot

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Sartoise
VS
Longlier
02:00
Saint-Hubert
VS
Jeunesse Freylangeoise

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

00:30
St-Joris Sleidinge
VS
Munkzwalm
01:30
Latem
VS
Drongen
02:00
Eendracht Aalter
VS
Berlare

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

02:00
Oostduinkerke
VS
SC Zonnebeke

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Elpida Astromeritis
VS
Elia Lythrodonta
19:30
APONA Anagias
VS
MEAP Nisou
19:30
Ethnikos Assias
VS
ENAD
19:30
APEP
VS
Omonia 29is Maiou
19:30
Halkanoras
VS
Oroklini / Troulloi
19:30
Amathous
VS
Ormideia

17 France - CFA Group A

00:00
Rouen
VS
Vannes
00:00
C' Chartres
VS
Caen II
00:00
Blois
VS
Stade Plabennec
00:00
Saint-Malo
VS
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Sainte Geneviève
VS
Fleury 91
00:00
Guingamp II
VS
Poissy
00:00
Versailles
VS
Chateaubriant Voltigeurs
01:00
Lorient II
VS
Granville

17 France - CFA Group B

22:00
Lens II
VS
Schiltigheim
23:00
Reims II
VS
Metz II
00:00
Épinal
VS
Haguenau
00:00
Sedan
VS
Bobigny
00:00
Beauvais
VS
Entente SSG
00:00
Gazélec Ajaccio
VS
Belfort
00:00
Auxerre II
VS
St Maur Lusitanos
00:30
Gobelins
VS
Olympique St Quentin

17 France - CFA Group C

00:00
Rumilly Vallieres
VS
Monaco II
00:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Hyères
00:00
Aubagne
VS
Grasse
00:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Andrézieux
00:00
Marignane Gignac
VS
Martigues
00:00
Saint-Priest
VS
Chasselay MDA
00:00
Toulon
VS
Olympique Lyonnais II
00:00
Olympique Marseille II
VS
Jura Sud Foot

17 France - CFA Group D

00:00
Colomiers US
VS
Angers SCO II
00:00
Bourges Foot
VS
Bergerac
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Chamalières
00:00
Les Herbiers
VS
Béziers
00:00
Trélissac
VS
Bourges 18
00:30
Yzeure
VS
Romorantin
01:00
Canet Roussillon
VS
Nantes II
01:00
Stade Montois
VS
Angoulême

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

00:00
Besancon FC
VS
Racing Besançon
00:00
Grandvillars
VS
Valdahon Vercel
00:00
Selongey
VS
Sochaux II
00:00
Morteau Montlebon
VS
Saint-Apollinaire
00:00
Montceau
VS
Jura Dolois
00:00
Dijon II
VS
Pontarlier

17 France - National 3: Bretagne

00:00
Drapeau Fougères
VS
Rennes II
00:00
TA Rennes
VS
Lannion
00:00
Guipry-Messac
VS
Stade Briochin II
00:00
Pontivy GSI
VS
Stade Pontivy
00:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Vitré
00:00
Brest II
VS
Saint-Pierre Milizac
00:30
Plouzane
VS
Dinan Léhon

17 France - National 3: Hauts-de-France

00:00
Le Touquet
VS
Lille II
00:00
Croix Football IC
VS
Boulogne II
00:00
Valenciennes II
VS
Maubeuge
00:00
Feignies-Aulnoye
VS
Amiens AC
00:00
Saint-Omer
VS
Olympique Marcquois

17 France - National 3: Normandie

00:00
Dieppe
VS
Cherbourg
00:00
Quevilly II
VS
Oissel CMS
00:00
Saint-Lo Manche
VS
Avranches II
00:00
Bayeux
VS
Évreux 27
00:30
Dives-Cabourg
VS
Vire

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Carrarese
VS
Juventus U23

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Cesena
VS
Südtirol
21:00
Virtus Verona
VS
Fermana
23:30
FeralpiSalò
VS
Sambenedettese

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Cavese
VS
Palermo
23:30
Teramo
VS
Avellino
06:00
Virtus Francavilla
VS
Trapani

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Union Feltre
VS
Luparense

20 Portugal - 2. Division: Group B

18:00
Brito
VS
Berço

20 Portugal - 2. Division: Group G

18:00
Olimpico do Montijo
VS
Oriental Lisboa
19:00
Rabo Peixe
VS
Estrela Amadora

32 Spain - Segunda B - Group 1

23:00
Marino de Luanco
VS
Cultural Leonesa

32 Spain - Segunda B - Group 2

21:45
Leioa
VS
Barakaldo
22:00
Deportivo Alaves II
VS
Real Sociedad II

32 Spain - Segunda B - Group 3

23:00
FC Andorra
VS
Lleida Esportiu

32 Spain - Segunda B - Group 4

23:00
UCAM Murcia
VS
Granada II

32 Spain - Tercera - Group 1

23:00
Deportivo La Coruña II
VS
Somozas

32 Spain - Tercera - Group 3

21:45
Ribamontan al Mar
VS
Revilla
22:00
Escobedo
VS
Cartes
22:00
Cultural Guarnizo
VS
Barreda
23:00
Atlético Albericia
VS
Bezana
23:30
Solares
VS
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

22:30
Tolosa
VS
Sestao River
23:00
Durango
VS
Pasaia KE
00:30
Real Sociedad III
VS
Gernika
01:00
Somorrostro
VS
Beasain

32 Spain - Tercera - Group 6

23:00
Alzira
VS
Vilamarxant
23:00
Beniganim
VS
Crevillente

32 Spain - Tercera - Group 7

22:00
Torrejón
VS
Santa Ana
00:30
Móstoles CF
VS
Carabanchel

32 Spain - Tercera - Group 8

21:45
Numancia II
VS
Real Burgos
22:00
Beroil Bupolsa
VS
Almazán
06:00
Bembibre
VS
Peñaranda

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Mallorca II
VS
Binissalem
21:15
Constància
VS
Cardassar
22:00
San Rafael
VS
Esporles
22:00
Andratx
VS
Collerense
22:30
Santanyi
VS
Platges de Calvià

32 Spain - Tercera - Group 12

22:00
Las Palmas III
VS
Lanzarote

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Pamplona
VS
River Ega
21:30
Cortes
VS
Cantolagua
22:00
Baztan
VS
Fontellas
22:30
Huarte
VS
San Juan
22:30
Burladés
VS
Beti Onak
22:30
Bidezarra
VS
Cirbonero
22:30
Ardoi
VS
Lourdes
23:00
Valle Egüés
VS
Subiza

32 Spain - Tercera - Group 17

06:00
San Juan de Mozarrifar
VS
Teruel

44 Argentina - Torneo Federal A

04:00
Cipolletti
VS
Estudiantes de San Luis

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
Macarthur
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
15:00
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด

556 Belgium - First Amateur Division

02:00
Patro Eisden
VS
Dessel Sport
02:00
Heist
VS
Tienen
02:00
Olympic Charleroi
VS
Thes Sport
02:00
La Louvière Centre
VS
Dender
02:00
SV Roeselare
VS
Francs Borains

146 South Africa - Gladafrica Championship

18:00
Royal AM
VS
Steenberg United
20:30
Cape Town Spurs
VS
Free State Stars
20:30
Jomo Cosmos
VS
Cape Umoya United
20:30
Uthongathi
VS
Sekhukhune United
20:30
JDR Stars
VS
Bizana Pondo Chiefs

245 Czech Republic - Tipsport Liga

16:30
Varnsdorf
VS
Chrudim

716 Nigeria - Npfl

22:00
Akwa United
VS
Abia Warriors

3126 Luxembourg - National Division

06:00
Progrès Niedercorn
VS
Mondorf-les-Bains
06:00
Wiltz
VS
Swift Hesperange
06:00
UT Pétange
VS
Etzella Ettelbrück
06:00
RM Hamm Benfica
VS
Hostert
06:00
UNA Strassen
VS
Differdange 03
06:00
F91 Dudelange
VS
Rodange
06:00
Racing
VS
Jeunesse d'Esch

201580 Maldives - Male League

18:00
Eagles
VS
United Victory
23:00
TC Sports Club
VS
Club Valencia

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Levante W
VS
Atletico Granadilla
18:00
Logroño W
VS
Santa Teresa W
18:30
Madrid CFF
VS
Barcelona W

556 Belgium - 1st National Women

20:00
Eva's Tienen W
VS
SG-Tertre-Hautrage W
21:00
Massenhoven W
VS
Genk II W
21:00
Wuustwezel W
VS
RFC de Liege W
21:30
Kontich W
VS
OH Leuven II
22:30
Chastre W
VS
Moldavo W
22:45
Mechelen W
VS
Voorwaarts Zwevezele W
23:00
Gent II W
VS
Famkes Merkem W
00:00
Anderlecht II W
VS
Standard Liège II W

458 Mexico - Liga Mx Women

01:00
Pumas UNAM W
VS
Tijuana W

98 Australia - W-League

13:00
Adelaide United W
VS
Melbourne Victory W
15:05
Adelaide United W
VS
Perth Glory W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
Bordj Bou Arreridj U21
VS
ES Sétif U21
16:00
RC Relizane U21
VS
US Biskra U21
16:00
USM Bel Abbès U21
VS
NC Magra U21
16:00
Olympique Médéa U21
VS
WA Tlemcen U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Sporting Braga U23
VS
Famalicão U23
18:00
Cova da Piedade U23
VS
Sporting CP U23
18:00
Portimonense U23
VS
Vitória Guimarães U23
18:00
Benfica U23
VS
Académica U23

32 Spain - Segunda Division Women

21:30
Oiartzun W
VS
San Ignacio W
22:00
Arratia W
VS
Añorga W
22:00
Balears W
VS
Vic Riuprimer W
22:00
Sporting de Huelva II W
VS
Castuera W
22:00
La Rambla W
VS
Santa Teresa II W
22:00
León FF W
VS
Fuensalida W
22:00
Plaza Argel W
VS
Murcia Féminas W
22:00
Lorca W
VS
Villarreal II W
22:30
Viajes Interrías W
VS
Valladares W
22:30
Real Oviedo II W
VS
Racing Santander II W
22:30
Albacete II W
VS
SMX Athletic Murcia W
23:00
Puerto del Carmen W
VS
La Garita W
00:00
Almería W
VS
Cádiz W
00:30
UD Logroñés W
VS
Pradejón W
06:00
Julio Suárez W
VS
Montaña Alta W
06:00
Geneto del Teide W
VS
Real Unión Tenerife II W
06:00
Llamoro W
VS
San Antonio Pilar W
06:00
Furia Arona W
VS
Tarsa W
06:00
Güímar W
VS
Juventud San Sebastián W

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Real Zaragoza U19
VS
Stadium Casablanca U19
18:00
Rayo Vallecano U19
VS
Real Madrid U19
18:00
Huracán U19
VS
Orientación Marítima U19
18:30
Penya Arrabal U19
VS
Cornellà U19
19:00
Bansander U19
VS
Real Oviedo U19
19:00
Almería U19
VS
Rusadir U19
19:00
Polillas U19
VS
Cádiz U19
20:00
Maspalomas U19
VS
Victoria U19
20:00
Arucas U19
VS
Unión Viera U19
20:00
Acodetti U19
VS
Puertos Las Palmas U19
21:00
Kelme U19
VS
Albacete U19
21:30
Racing Santander U19
VS
Real Avilés U19
21:45
El Olivar U19
VS
Sabadell U19
22:00
Sporting Gijón U19
VS
Arenal U19
22:00
Ebro U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
Huesca U19
VS
Lleida U19
22:00
Archena U19
VS
Lorca CFB U19
22:00
Toledo U19
VS
UCAM Murcia U19
22:00
Real Murcia U19
VS
Elche U19
22:00
Atlético Madrileño U19
VS
Talavera U19
22:00
Valencia U19
VS
Torre Levante U19
22:00
Hércules U19
VS
Castellón U19
22:30
Celta de Vigo U19
VS
Val Miñor U19
22:30
Roces U19
VS
Tropezón U19
22:30
Oyonesa U19
VS
Osasuna U19
22:30
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Jàbac i Terrassa U19
22:30
Unión Adarve U19
VS
La Cruz U19
22:30
Séneca U19
VS
Real Betis U19
23:00
Europa U19
VS
San Francisco U19
23:00
Alzira U19
VS
Alboraya U19
23:30
Valvanera U19
VS
Mutilvera U19
00:00
UD San Fernando U19
VS
Las Palmas U19
00:00
26 de Febrero U19
VS
San Félix U19
06:00
Tenerife U19
VS
Ofra U19
06:00
Laguna U19
VS
Sobradillo U19
06:00
San José U19
VS
Juventud Laguna U19
06:00
Los Llanos Aceró U19
VS
Marino U19
06:00
Llano del Moro U19
VS
Mensajero U19

17 France - National 3: Occitanie

00:00
Nîmes II
VS
Balma
01:00
Muret
VS
Toulouse II
01:00
Alberes Argelès
VS
Agde

17 France - National 3: Paris Île-de-France

22:00
Aubervilliers
VS
Bretigny Foot
22:00
Blanc Mesnil
VS
Meaux Academy Football
22:30
Paris II
VS
Linas-Montlhery
00:00
Drancy JA
VS
Les Ulis
00:00
Mantes 78
VS
Racing Colombes 92
00:00
Ivry US
VS
Créteil II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Furiani-Agliani
VS
Villefranche SJB
00:00
Cannet Rocheville
VS
Istres
00:00
Nice II
VS
Cannes

80 Chile - Segunda División

20:00
Colina
VS
Deportes Vallenar
04:00
Deportes Linares
VS
San Antonio Unido

49477 ไทยลีก 3

15:30
Siam
VS
Chamchuri United
15:30
Kohkwang
VS
ACDC
15:30
Rayong United
VS
Kabin United
15:30
Royal Thai Fleet
VS
Chanthaburi
15:30
Kamphaeng Phet
VS
Uttaradit
15:30
Nan
VS
Lamphun Warrior
15:30
Sakon Nakhon
VS
Khonkaen Mordindang
15:30
Muangkan United
VS
Kanjanapat Group
16:00
Krabi
VS
Satun United
16:00
Jalor City
VS
Surat Thani FC
16:00
Nara United
VS
Nakhon Si Thammarat
16:00
Hua Hin City
VS
Assumption United
16:00
Saraburi United
VS
Kanchanaburi
18:00
Huai Thalaeng United
VS
Ubon Ratchathani
18:30
Muangnont
VS
Samut Prakan