lsm99

ตารางบอล 10 ม.ค. 2564

462 เอฟเอคัพ

20:30
บาร์นสลีย์
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
20:30
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
20:30
บริสตอลซิตี
VS
พอร์ตสมัท
20:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
20:30
เชลซี
VS
มอร์แคมป์
20:30
Cheltenham Town
VS
Mansfield Town
00:00
Marine
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
02:45
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
ไบรท์ตัน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
เฟเยนูร์ด
20:30
วีวีวี เวนโล
VS
วิลเลม ทเว
20:30
ฮีเรนวีน
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
22:45
อาแจกซ์
VS
พีเอสวี

38 เอร์สเตอดีวีซี

02:15
Go Ahead Eagles
VS
TOP Oss

11 บุนเดิสลีกา

21:30
เอาก์สบวร์ก
VS
สตุทท์การ์ดต
00:00
Arminia Bielefeld
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
โรม่า
VS
อินเตอร์ มิลาน
21:00
ปาร์มา
VS
ลาซิโอ
21:00
อูดิเนเซ่
VS
นาโปลี
21:00
เวโรน่า
VS
Crotone
00:00
ฟิออเรนติน่า
VS
กายารี่
02:45
ยูเวนตุส
VS
ซัสเซาโล่

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เลบันเต้
VS
เออิบาร์
22:15
กาดิซ
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
03:00
เรอัล บายาโดลิด
VS
บาเลนเซีย

49477 ไทยลีก

17:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
VS
ระยอง เอฟซี
18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
Samut Prakan City
18:30
โปลิศ เทโร เอฟซี
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
19:00
การท่าเรือ เอฟซี
VS
สุโขทัย เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
ลำปาง เอฟซี
18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

18:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Inter Zaprešić
19:00
Schalke 04 II
VS
Preußen Münster
19:00
Sparta Praha
VS
České Budějovice
19:00
Pardubice
VS
Jablonec
19:00
เกงค์
VS
Lommel United
19:30
Baník Ostrava
VS
Lisen
20:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Austria Klagenfurt
21:00
MOL Vidi
VS
Sturm Graz

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Lewes W
VS
Durham W
21:00
Charlton W
VS
Blackburn Rovers W
21:00
Leicester W
VS
Sheffield Utd W
21:00
Liverpool W
VS
London Bees W
21:00
Millwall W
VS
Crystal Palace W

462 England - Wsl 1 Women

19:00
Everton W
VS
Manchester United W
21:00
Bristol City W
VS
Brighton W
21:00
Reading W
VS
Chelsea W
21:00
Tottenham W
VS
Birmingham W

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
De Treffers
VS
TEC

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
พาเดอร์บอร์น
VS
Erzgebirge Aue
19:30
Darmstadt 98
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
19:30
Jahn Regensburg
VS
Bochum

11 Germany - 3. Liga

19:00
Ingolstadt
VS
MSV Duisburg
20:00
Zwickau
VS
VfB Lübeck

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Schwachhausen
VS
Komet Arsten
20:00
Brinkumer SV
VS
Aumund-Vegesack
20:30
Hemelingen
VS
Hastedt
21:00
Union Bremen
VS
Bremer SV
21:00
Vatan Sport
VS
Leher TS
21:30
SFL Bremerhaven
VS
Geestemünde

556 Belgium - Pro League

19:30
Mechelen
VS
Antwerp
22:00
Beerschot-Wilrijk
VS
เกนท์
00:15
OH Leuven
VS
Anderlecht
02:45
Sint-Truiden
VS
คลับ บรูกก์

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Karmiotissa
VS
Doxa
23:30
AEK Larnaca
VS
Enosis

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Aris
VS
Akritas
19:30
Xylotympou
VS
Ayia Napa

125 Greece - Super League

20:00
PAOK
VS
Volos NFC
22:15
Apollon Smirnis
VS
Asteras Tripolis
22:15
Atromitos
VS
OFI
00:30
Panathinaikos
VS
Larissa

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Bnei Yehuda
VS
Hapoel Kfar Saba
01:15
Maccabi Haifa
VS
Bnei Sakhnin

2756 Malta - Premier League

20:00
Floriana
VS
Zejtun Corinthians
20:00
Santa Lucia
VS
Birkirkara
00:00
Hamrun Spartans
VS
Mosta

2756 Malta - First Division

20:00
San Gwann
VS
Fgura United
00:00
Marsa
VS
Qrendi

20 พรีเมียรา ลีกา

22:00
Farense
VS
Gil Vicente
03:00
Belenenses
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า

20 Portugal - Segunda Liga

18:15
Penafiel
VS
Varzim
22:00
Sporting Covilhã
VS
Benfica II
22:00
UD Oliveirense
VS
Feirense
00:00
Casa Pia
VS
Arouca
00:00
Vizela
VS
Cova Piedade

155 Romania - Liga 1

00:00
Viitorul
VS
Hermannstadt

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Aberdeen
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
Livingston
VS
Ross County

1161 Scotland - Scottish Cup

20:00
Airdrieonians
VS
Edinburgh City

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
เลกาเนส
VS
อัลเมรีอา
22:00
มาจอร์กา
VS
พัลมาส
00:15
เตเนริเฟ
VS
FC Cartagena
03:00
เอสปันญ่อล
VS
Castellón

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Fatih Karagümrük
VS
คอนยาสปอร์
20:00
Ankaragücü
VS
อิสตันบูล บีบี
20:00
Rizespor
VS
Denizlispor
23:00
Hatayspor
VS
เบซิคตัส

44 Argentina - Superliga

07:30
River Plate
VS
Independiente
07:30
Argentinos Juniors
VS
Boca Juniors
05:20
Arsenal de Sarandi
VS
Huracán

44 Argentina - Torneo Federal B

03:00
Huracán de Comodoro
VS
Jorge Newbery CR
03:10
Americo Tesorieri
VS
Andino
03:10
Trinidad San Juan
VS
Juventud Alianza
03:10
Fontana
VS
Ferroviario Corrientes
03:10
ADIUR
VS
Atlético Carcarañ
03:10
Sportivo Urquiza
VS
Atlético Paraná
03:10
Talleres de Perico
VS
Atlético Cuyaya
03:10
Gimnasia y Tiro
VS
Juventud Antoniana
03:10
Atlético Concepción
VS
Sportivo Guzmán
03:10
Deportivo YPF
VS
Deportivo El Galpón
03:10
Juventud Pergamino
VS
Defensores de Salto
03:10
Defensores Glew
VS
Independiente Chivilcoy
03:10
Unidos Lisandro Olmos
VS
โรม่า
03:10
Ciudad de Bolívar
VS
Racing Olavarría
03:10
Alianza Cutral Có
VS
Independiente Neuquén
03:10
Cruz del Sur
VS
Puerto Moreno
03:30
Vélez de San Ramón
VS
San Martín El Bañado
03:30
General Paz Juniors
VS
Sportivo Tirolesa
03:30
Atlético Peñaflor
VS
Defensores de Boca
03:30
Libertad Concordia
VS
Malvinas Federal
03:30
AH Zapla
VS
Atlético El Carmen
03:30
Liniers Bahía Blanca
VS
Bella Vista
04:00
Alianza Futbolística
VS
Jorge Newbery VM
04:00
Deportiva Bowen
VS
Quiroga
04:00
San Martín Mendoza
VS
FADEP
04:00
9 de Julio Rafaela
VS
Ben Hur
05:00
Racing Córdoba
VS
Argentino Peñarol

44 Argentina - Primera B Nacional

03:10
Barracas Central
VS
Nueva Chicago
03:10
Guillermo Brown
VS
San Martín San Juan
03:10
Belgrano
VS
Alvarado
03:10
Independiente Rivadavia
VS
Atletico Mitre
03:10
Estudiantes Río Cuarto
VS
Agropecuario
03:10
Ferro Carril Oeste
VS
Estudiantes Caseros
03:10
Platense
VS
Temperley
03:10
Deportivo Morón
VS
Atlanta
05:15
San Martín Tucumán
VS
Gimnasia Mendoza
05:15
Villa Dálmine
VS
Defensores de Belgrano
05:15
Atlético Rafaela
VS
Sarmiento
05:15
Tigre
VS
Deportivo Riestra

5 Brazil - Serie A

07:00
Fortaleza
VS
Grêmio
02:00
São Paulo
VS
Santos
02:00
ฟลาเมงโก
VS
Ceará
04:15
Atlético GO
VS
Bahia
04:15
Internacional
VS
Goiás
06:30
Vasco da Gama
VS
Botafogo

5 Brazil - Serie B

07:00
Botafogo SP
VS
Chapecoense

5 Brazil - Serie C

04:00
Paysandu
VS
Remo
06:00
Londrina
VS
Ypiranga Erechim

80 Chile - Primera Division

20:30
Universidad Católica
VS
Curicó Unido
03:00
Coquimbo Unido
VS
Universidad Chile
04:30
Colo-Colo
VS
เอฟเวอร์ตัน

458 Mexico - Liga MX

08:00
Tigres UANL
VS
León
10:00
América
VS
Atlético San Luis
01:00
Toluca
VS
Querétaro

146 South Africa - Premier League

20:30
Bloemfontein Celtic
VS
AmaZulu
20:30
Orlando Pirates
VS
Moroka Swallows

911 Angola - Girabola

21:00
Ferroviário do Huambo
VS
Sagrada Esperança
21:00
Cubango
VS
Desportivo Huíla
21:00
Recreativo da Caála
VS
Interclube
02:00
1º de Agosto
VS
Wiliete

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Maniema Union
VS
Vita Club

468 Ghana - Premier League

22:00
Berekum Chelsea
VS
Inter Allies
22:00
Great Olympics
VS
Ashanti Gold
22:00
Dreams
VS
Ebusua Dwarfs
22:00
Bechem United
VS
King Faisal
22:00
Eleven Wonders
VS
Karela
01:00
Elmina Sharks
VS
Hearts of Oak

1179 Kenya - Premier League

19:00
Gor Mahia
VS
Leopards
19:00
Kariobangi Sharks
VS
Gor Mahia
19:00
Nzoia United
VS
Western Stima
19:00
Homeboyz
VS
Tusker

200 Senegal - Ligue 1

23:00
Casa Sport
VS
ASEC Ndiambour
23:00
Generation Foot
VS
Stade de Mbour
23:00
Pikine
VS
Gorée
23:00
CNEPS Excellence
VS
Teungueth
23:00
Dakar SC
VS
Jaraaf

2568 Zambia - Super League

20:00
Forest Rangers
VS
Kitwe United
20:00
NAPSA Stars
VS
Prison Leopards

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:30
Sepahan
VS
Foolad
18:30
Aluminium Arak
VS
Zob Ahan
18:30
Mes Rafsanjan
VS
Machine Sazi
18:30
Nassaji Mazandaran
VS
Sanat Naft

97374 Jordan - Premier League

21:00
Al Wihdat
VS
Al Sareeh
23:30
Al Ramtha
VS
Al Jazeera

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
ES Tunis
VS
Rejiche
20:00
Ben Guerdane
VS
CS Sfaxien
20:00
Monastir
VS
Kairouan

15326 Bermuda - Premier League

07:00
Somerset Trojans
VS
St. George's Colts
02:00
SBRC
VS
Robin Hood
02:00
Devonshire Colts
VS
PHC Zebras
02:00
Devonshire Cougars
VS
X-Roads Warriors
02:00
North Village Rams
VS
Southampton Rangers

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

18:30
Chennaiyin
VS
Odisha FC
21:00
Jamshedpur
VS
Kerala Blasters

153732 India - I-League

15:30
Real Kashmir
VS
TRAU
20:30
Arrows
VS
Churchill Brothers

2817 New Zealand - Premiership

08:00
Hamilton Wanderers
VS
Team Wellington
09:00
Eastern Suburbs
VS
Hawke's Bay United
10:00
Waitakere United
VS
Auckland City

44 Argentina - Primera C

03:10
Real Pilar
VS
Cañuelas

44 Argentina - Primera D Metropolitana

03:10
Argentino Rosario
VS
Centro Español
03:10
Central Ballester
VS
Deportivo Muñiz

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
Hoogland
VS
Gemert
20:00
ADO '20
VS
Groene Ster
20:00
USV Hercules
VS
OSS '20
20:00
Hollandia
VS
Dongen
20:30
UNA
VS
OFC Oostzaan
20:30
GVV Unitas
VS
Westlandia
20:30
HSC '21
VS
JOS Watergraafsmeer
20:30
EVV
VS
DEM
20:30
Blauw Geel '38
VS
HV & CV Quick

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:30
Solières Sport
VS
RES Durbuy
20:30
Stockay-Warfusée
VS
Tubize
21:00
Verlaine
VS
Hamoir
21:00
Acren
VS
US Givry

556 Belgium - Division 3: Group A

20:30
Merelbeke
VS
Zelzate
20:30
Voorwaarts Zwevezele
VS
Oudenaarde
21:00
Toekomst Menen
VS
Gent-Zeehaven
21:00
Gullegem
VS
Dikkelvenne
21:00
Westhoek
VS
Ninove
21:00
Olsa Brakel
VS
Harelbeke

556 Belgium - Division 3: Group B

20:30
Spouwen-Mopertingen
VS
Sporting Hasselt
20:30
Pepingen-Halle
VS
Diegem Sport
20:30
Olympia Wijgmaal
VS
Cappellen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:30
Wolvertem Merchtem
VS
Jong Lede
20:30
Voorde Appelterre
VS
VW Hamme
20:30
Lochristi
VS
Rhodienne-De Hoek
20:30
Bambrugge
VS
Eppegem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:30
Berlaar-Heikant
VS
ลีลล์
21:00
Eendracht Termien
VS
Esperanza Pelt

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:30
SG-Tertre-Hautrage
VS
Binche
20:30
Stade Brainois
VS
Braine
20:30
Stockel
VS
Gosselies Sports
20:30
Entité Manageoise
VS
Albert Quévy-Mons
21:00
Schaerbeek-Evere
VS
Aische
21:00
Ostiches
VS
Tournai

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Stade Disonais
VS
Mormont
20:30
Raeren-Eynatten
VS
Herstal
20:30
Gouvy
VS
Aywaille
21:00
Marloie Sport
VS
Richelle United
21:00
Jodoigne
VS
Rochefort
21:00
Huy
VS
Habay-la-Neuve

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Nivellois
VS
Ixelles
20:30
Grez-Doiceau
VS
Kosova Schaerbeek
20:30
Stade Everois
VS
Saint-Josse
20:30
Wambeek
VS
Veltem
20:30
Linden
VS
Liedekerke
20:30
Grimbergen
VS
Huldenberg
20:30
Sporting Kampenhout
VS
Borght-Humbeek
21:00
Walhain
VS
Football Club Schaerbeek
21:00
Sportive Brainoise
VS
Etterbeek
21:00
Genappe
VS
BX Brussels
21:00
Sporting Bruxelles
VS
Union Lasne-Ohain
21:00
Léopold
VS
NSeth Berchem
21:00
Melsbroek
VS
KV Tervuren-Duisburg
21:00
Bertem-Leefdaal
VS
Hoegaarden-Outgaarden

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:30
Gilly
VS
Solre-sur-Sambre
20:30
Excelsior Biévène
VS
Molenbaix
20:30
Hornu
VS
Snef-Tyber
20:30
Péruwelz
VS
Ransart
20:30
Le Roeulx
VS
Houdeng
21:00
Antoing
VS
Belœil
21:00
Montignies
VS
RAS Monceau
21:00
Morlanwelz
VS
Soignies Sports

556 Belgium - Provincial-Liege

20:30
Aubel
VS
Beaufays
20:30
La Calamine
VS
UCE Liège
20:30
Etoile de Faimes
VS
Elsautoise
20:30
Mélen-Micheroux
VS
Jehaytois
20:30
Ster-Francorchamps
VS
Sprimont-Comblain II
20:30
Malmundaria
VS
FC Du Geer
20:30
Weywertz
VS
JS Fizoise
20:30
Pontisse Cite
VS
Rechain

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:30
Lorraine Arlon
VS
RAC Saint-Mard
20:30
Vaux-Noville
VS
Meix-Devant-Virton
21:00
Aubange
VS
Libramont
21:00
Florenville
VS
Bastogne
21:00
Ethe Belmont
VS
La Roche

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
Beauraing
VS
Chevetogne
21:00
Spy
VS
Malonne
21:00
Condruzien
VS
Flavion-Morialmé
21:00
Meux II
VS
Andennais
21:00
Grand-Leez
VS
Fernelmont-Hemptinne
21:00
US Dinantaise
VS
Nismes
21:00
ES de la Molignée
VS
Biesme
21:00
Loyers
VS
Ciney

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:30
Jong Zulte
VS
Elene-Grotenberge
20:30
SK Denderhoutem
VS
Eendracht Zele
20:30
Excelsior Mariakerke
VS
Dendermonde
20:30
Lokeren Doorslaar
VS
HO Kalken
21:00
Grembergen
VS
Ardennen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:30
Lauwe
VS
Eendracht Wervik
20:30
Wielsbeke
VS
Diksmuide
20:30
Oostnieuwkerke
VS
Dadizele
20:30
Racing Waregem
VS
RC Lauwe
21:00
Blankenberge
VS
Rumbeke
21:00
Excelsior Zedelgem
VS
Meulebeke
21:00
Sassport Boezinge
VS
Sparta Heestert

116 Cyprus - 3. Division

19:30
O Kormakitis
VS
Olympiada Lympion
19:30
Iraklis Yerolakkou
VS
Peyia

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Paron
VS
Gueugnon

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:30
Wasquehal
VS
US Chantilly
20:30
Amiens SC II
VS
Vimy

17 France - National 3: Normandie

20:30
Romilly-Pt St Pierre
VS
AG Caennaise
20:30
Le Havre II
VS
Alencon

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Aris Avato
VS
Apollon Paralimniou
20:00
Pandramaikos
VS
Antheias-Aristinou
20:00
Didymoteicho
VS
Doxa Neo Sidirochori
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
Evosmou
VS
Aetos Orfani
20:00
Elpida Sapes
VS
Anagennisi Thalassias
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Ampelokipon Drama
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Orfeas Xanthi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Fokikos
20:00
Nea Artaki
VS
Ipato
20:00
Diagoras Stefanovik
VS
Iraklis Psachna
20:00
Opountios
VS
Thiseas Agria
20:00
Amvrysseas
VS
Almyros

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Elassona
VS
Atromitos Palamas
20:00
Fikis
VS
Anagennisi Karditsas
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Kozani
20:00
Iraklis Larissa
VS
Aetos Makrychoriou
20:00
Sellana
VS
Meteora
20:00
Karitsa
VS
Makedonikos Foufas
20:00
Ermis Amyntaio
VS
Oikonomos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Anagennisi Giannitsa
VS
PAO Koufalion
20:00
Thermaikos Thermis
VS
Edessaikos
20:00
Nea Kallikrateia
VS
Niki Agkathia
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Anagennisi Plagia
20:00
Aetos Varvaras
VS
Agrotikos Asteras
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
Makedonikos Neapolis
20:00
M. Alexandros Trikala
VS
Ethnikos Giannitsa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Thyella Katsikas
VS
Tilikratis
20:00
M. Alexandros Kastorias
VS
Thyella Monastirakiou
20:00
Anagennisi Artas
VS
Amvrakikos Loutrou
20:00
Panagriniakos
VS
Missolonghi
20:00
Agios Matthaios
VS
Acheron Kanalaki
20:00
Preveza
VS
Asteras Kalirachis
20:00
Kerkyra
VS
Lefkimmi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Kifisia
VS
Nafplio 2017
20:00
Ermis Meligous
VS
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Pangytheatikos
VS
Molaikos
20:00
Panarkadikos
VS
Aris Skalas
20:00
PAO Rouf
VS
Agios Ierotheos
20:00
Atromitos Chiliomodi
VS
Ermionidas-Ermis

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Renate
VS
Pro Sesto
21:00
Alessandria
VS
Como
21:00
Giana Erminio
VS
Pergolettese
21:00
Lecco
VS
Lucchese
21:00
Livorno
VS
Pro Patria
21:00
Novara
VS
Olbia
21:00
Piacenza
VS
Pro Vercelli
21:00
Pontedera
VS
AlbinoLeffe
23:30
Grosseto
VS
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Gubbio
VS
Imolese
21:00
Matelica Calcio
VS
Perugia
21:00
Triestina
VS
Fano
21:00
Vis Pesaro
VS
Mantova
23:30
Legnago Salus
VS
Modena
23:30
Calcio Padova
VS
Carpi
23:30
Ravenna
VS
Arezzo

251 Italy - Serie C: Girone C

18:30
Casertana
VS
Catania
21:00
Bari 1908
VS
Turris
21:00
Catanzaro
VS
Viterbese Castrense
21:00
Potenza Calcio
VS
Paganese
21:00
Vibonese
VS
Bisceglie
21:00
Catanzaro
VS
Viterbese Castrense
23:30
Ternana
VS
Monopoli

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Arconatese
VS
Caronnese
20:30
Casale
VS
Fossano
20:30
Castellanzese
VS
Città di Varese
20:30
Gozzano
VS
PDHAE
20:30
Lavagnese
VS
Sestri Levante
20:30
Legnano
VS
Pro Imperia
20:30
Saluzzo
VS
Derthona
20:30
Sanremo
VS
Folgore Caratese
20:30
Vado
VS
Chieri
21:00
Borgosesia
VS
Bra

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Brusaporto
VS
Caravaggio
20:30
Desenzano Calvina
VS
Breno
20:30
Casatese
VS
Crema
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Sona
20:30
Scanzorosciate
VS
Pontisola
20:30
Adrense
VS
Tritium
20:30
Villa d'Almè
VS
Real Calepina
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Vis Nova Giussano
20:30
Seregno
VS
Nibionnoggiono

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Trento Calcio 1921
VS
Manzanese
20:30
Ambrosiana
VS
Virtus Bolzano
20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Chions
20:30
Belluno
VS
Caldiero Terme
20:30
Cjarlins Muzane
VS
Campodarsego
20:30
Delta Calcio Rovigo
VS
Cartigliano
20:30
Este
VS
Adriese
20:30
Clodiense
VS
Montebelluna
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
VS
Mestre

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Real Forte Querceta
20:30
Bagnolese
VS
Pro Livorno
20:30
Corticella
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Fiorenzuola
VS
Correggese
20:30
Forlì
VS
Sasso Marconi Zola
20:30
Marignanese
VS
Mezzolara
20:30
Prato
VS
Rimini
20:30
Sammaurese
VS
Progresso
20:30
Seravezza
VS
Lentigione

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Flaminia
VS
Gavorrano
20:30
Foligno
VS
Scandicci
20:30
Grassina
VS
Cannara
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
VS
San Donato Tavarnelle
20:30
Pianese
VS
Trastevere
20:30
Sangiovannese
VS
Montespaccato
20:30
Robur Siena
VS
Sporting Trestina
20:30
Sinalunghese
VS
Montevarchi Calcio
20:30
Tiferno Lerchi
VS
Lornano Badesse

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Aprilia
VS
FC Rieti
20:30
Atletico
VS
CynthiAlbalonga
20:30
Castelfidardo Calcio
VS
Porto Sant'Elpidio
20:30
Castelnuovo Vomano
VS
Vastogirardi
20:30
Campobasso
VS
Recanatese
20:30
Matese
VS
Tolentino
20:30
Montegiorgio
VS
Giulianova
20:30
Olympia Agnonese
VS
Pineto
20:30
San Nicolò
VS
Vastese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Carbonia
VS
Insieme Formia
20:30
Nola 1925
VS
Team Nuova Florida
20:30
Lanusei
VS
SSC Giugliano
20:30
Latina
VS
Afragolese
20:30
Nuova Monterosi
VS
Arzachena
20:30
Nocerina
VS
Cassino
20:30
Sassari Torres
VS
Gladiator
20:30
Savoia
VS
Latte Dolce
20:30
Vis Artena
VS
Muravera

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Brindisi
VS
US Bitonto
20:30
Casarano
VS
Audace Cerignola
20:30
Città di Fasano
VS
Molfetta Calcio
20:30
Gravina
VS
Francavilla
20:30
Nardò
VS
Team Altamura
20:30
Puteolana Internapoli
VS
Picerno
20:30
Aversa Normanna
VS
Lavello
20:30
Sorrento
VS
Portici
20:30
Taranto
VS
Fidelis Andria

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Castrovillari
VS
Acireale
20:30
Dattilo
VS
Marina di Ragusa
20:30
FC Messina
VS
Rotonda
20:30
Gelbison
VS
Licata
20:30
Paternò
VS
Biancavilla
20:30
Santa Maria Cilento
VS
ACR Messina
20:30
Roccella
VS
Cittanovese
20:30
San Luca
VS
Città Di Sant’Agata
20:30
Troina
VS
Rende

20 Portugal - 2. Division: Group A

18:00
Aguia FC Vimioso
VS
Sporting Braga II
18:00
Bragança
VS
Vianense
18:00
Mirandela
VS
Merelinense
18:00
Vilaverdense
VS
Maria da Fonte
22:00
Montalegre
VS
Vidago

20 Portugal - 2. Division: Group B

18:00
AR São Martinho
VS
Pevidem
18:00
Vitória Guimarães II
VS
Mondinense
18:00
Camacha
VS
Tirsense
22:00
Desportivo Aves
VS
Fafe

20 Portugal - 2. Division: Group C

18:00
Amarante
VS
Leca
18:00
Trofense
VS
Paredes
18:00
Vila Real
VS
Pedras Rubras
18:00
Coimbrões
VS
Câmara de Lobos
18:00
Salgueiros
VS
União Madeira
18:00
Marítimo II
VS
Gondomar

20 Portugal - 2. Division: Group D

18:00
Lusitania FC Lourosa
VS
São João Ver
18:00
Lusitano FCV
VS
Espinho
18:00
Canelas 2010
VS
Vila Cortez
18:00
Valadares Gaia
VS
Beira-Mar

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:00
Carapinheirense
VS
Alcains
18:00
Oliveira Hospital
VS
Marinhense
18:00
Mortágua
VS
Vitória de Sernache
18:00
GRAP
VS
União de Leiria

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Sacavenense
VS
União Santarém
22:00
Fátima
VS
Pêro Pinheiro
22:00
Torreense
VS
Alverca

20 Portugal - 2. Division: Group G

18:00
Sporting CP II
VS
Real
18:00
Oriental Dragon
VS
Fontinhas

20 Portugal - 2. Division: Group H

18:00
Lusitano GC Evora
VS
Olhanense
18:00
Aljustrelense
VS
Vitória FC
22:00
Armacenenses
VS
Lagos

32 Spain - Segunda B - Group 1

18:00
Celta de Vigo II
VS
Coruxo
18:00
Covadonga
VS
นูมานเซีย
18:00
Real Valladolid II
VS
Sporting Gijon II
22:00
Salamanca CF UDS
VS
Compostela
22:00
Burgos
VS
Real Oviedo II
22:30
Langreo
VS
Lealtad
23:00
Racing Ferrol
VS
Unionistas de Salamanca
23:30
Zamora
VS
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา

32 Spain - Segunda B - Group 2

17:30
Portugalete
VS
Arenas de Getxo
18:00
Ejea
VS
Osasuna II
22:30
Mutilvera
VS
Tarazona
23:00
Racing Santander
VS
Amorebieta
23:00
SD Logroñés
VS
Haro
23:00
Izarra
VS
Ebro
00:00
Athletic Club II
VS
Real Unión

32 Spain - Segunda B - Group 3

18:00
Prat
VS
Llagostera-Costa Brava
18:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
VS
Cornellà
18:00
UD Ibiza
VS
Villarreal II
18:00
Hércules
VS
La Nucia
18:00
Atzeneta
VS
Peña Deportiva
18:30
Valencia II
VS
Alcoyano
22:30
Orihuela
VS
Levante II
00:00
Barcelona II
VS
Badalona

32 Spain - Segunda B - Group 4

18:00
Linense
VS
Marbella
18:00
San Fernando CD
VS
Marino
18:00
Recreativo Huelva
VS
Cadiz II
18:00
Sanluqueño
VS
Algeciras
18:00
Lorca Deportiva
VS
Linares Deportivo
19:00
Las Palmas II
VS
Tamaraceite
21:45
Real Betis II
VS
คอร์โดบา
23:00
Yeclano
VS
Sevilla II
23:00
El Ejido
VS
Real Murcia

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Rápido Bouzas
VS
Choco
22:00
Villalbés
VS
Arzúa
22:15
Pontellas
VS
Atios
22:15
Arenteiro
VS
Arosa
22:30
As Pontes
VS
Silva
22:30
Fisterra
VS
Polvorín
23:00
Bergantiños
VS
Paiosaco
23:00
Agrupación Estudiantil
VS
Viveiro
23:00
UD Ourense
VS
Alondras
23:00
Barco
VS
Estradense
23:00
Ribadumia
VS
Ourense CF

32 Spain - Tercera - Group 2

17:30
San Martin
VS
Condal
17:45
Praviano
VS
Navarro
18:00
Llanera
VS
Gijon Industrial
18:00
Vallobín
VS
Caudal
18:00
Lenense
VS
Mosconia
18:00
Real Avilés
VS
Avilés Stadium
18:00
Siero
VS
L'Entregu
18:00
Llanes
VS
Valdesoto
18:00
Urraca
VS
Real Titánico
22:00
Colunga
VS
Tuilla

32 Spain - Tercera - Group 3

18:00
Samano
VS
Textil Escudo
21:45
Torina
VS
Selaya
23:00
Tropezón
VS
Castro
23:30
Rinconeda Polanco
VS
Cayon

32 Spain - Tercera - Group 4

17:15
Santutxu
VS
Deusto
18:00
Ariznabarra
VS
San Ignacio
22:00
Urgatzi
VS
Balmaseda
23:00
Sodupe
VS
Anaitasuna FT
23:00
CD Vitoria
VS
Basconia
23:30
Urduliz
VS
Santurtzi

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
San Cristobal
VS
Vilafranca
18:00
Girona II
VS
Cerdanyola del Vallès
18:00
Banyoles
VS
Sants
22:30
Peralada
VS
Vilassar Mar
23:00
Santfeliuenc
VS
Europa
23:00
Igualada
VS
Pobla Mafumet
23:00
Terrassa
VS
Manresa
00:00
Castelldefels
VS
Montañesa
00:00
Grama
VS
Granollers
00:00
Sant Andreu
VS
Figueres

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
RC Catarroja
VS
Benicarló
21:45
Elche II
VS
Jove Espanol
22:30
Silla
VS
Saguntino
23:00
Novelda
VS
Olímpic de Xàtiva
00:00
Torrent
VS
Paterna
00:00
Acero
VS
Roda
00:00
Villajoyosa
VS
Intercity
00:30
Hércules II
VS
Eldense

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Complutense
VS
Rayo Vallecano II
17:30
Atlético de Pinto
VS
Parla
17:30
Real Aranjuez
VS
Trival Valderas
17:30
Villaverde-Boetticher
VS
Móstoles
17:30
Alcorcón II
VS
Leganés II
18:00
Villanueva del Pardillo
VS
RSD Alcalá
18:00
Pozuelo Alarcón
VS
San Fernando de Henares
22:00
Alcobendas Sport
VS
Flat Earth
22:00
Moratalaz
VS
Unión Adarve

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Burgos Promesas
VS
Cultural Cebrereña
22:00
Atlético Tordesillas
VS
La Virgen del Camino
22:30
La Bañeza
VS
Becerril Campos
23:00
Cristo Atlético
VS
Atlético Astorga
23:00
Real Ávila
VS
Mirandés II
23:00
Gimnástica Segoviana
VS
La Granja
23:00
Arandina
VS
Colegios Diocesanos

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Real Jaén
VS
Huétor Tájar
18:00
Alhaurín
VS
Vélez
18:00
Juventud Torremolinos
VS
At. Malagueño
18:30
Melilla CD
VS
Alhaurino
23:00
Torreperogil
VS
Almería II
23:00
El Palo
VS
Motril
23:00
Antequera
VS
Union Estepona
23:30
Mancha Real
VS
Maracena
23:30
Atlético Porcuna
VS
Loja
23:30
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Polideportivo Almería

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Rota
VS
Xerez Deportivo
18:00
Lebrijana
VS
Los Barrios
18:00
Ceuta
VS
Conil
18:00
San Roque de Lepe
VS
Gerena
18:00
Castilleja
VS
Utrera
18:00
Córdoba II
VS
Pozoblanco
18:30
Arcos
VS
Antoniano
19:00
Sevilla III
VS
Puente Genil
23:00
Xerez
VS
Cabecense
23:00
Lucena
VS
La Palma

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Portmany
VS
Génova
18:15
Manacor
VS
Ibiza Islas Pitiusas
18:30
Formentera
VS
Santa Catalina Atlético
18:45
Alcúdia
VS
PE Sant Jordi
22:00
Soller
VS
Ferriolense

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Tenisca
VS
Atlético Paso
19:00
Velke Levare
VS
Mensajero
19:00
Atletico Victoria
VS
Tenerife II
19:00
Atlético Tacoronte
VS
Santa Úrsula
19:00
La Cuadra
VS
Arucas
19:00
Gran Tarajal
VS
Guía

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
Minerva
VS
Real Murcia II
18:00
Águilas CF
VS
Bullense
18:00
El Palmar
VS
Olímpico Totana
18:00
UCAM Murcia II
VS
Atlético Pulpileño
18:00
Los Garres
VS
Plus Ultra
22:00
Deportiva Minera
VS
CAP Ciudad de Murcia
22:30
Racing Murcia
VS
Cartagena FC
23:00
Lorca
VS
La Union Atletico
23:00
Mazarrón FC
VS
Huércal-Overa
23:00
Muleño
VS
Cartagena II

32 Spain - Tercera - Group 14

18:00
UP Plasencia
VS
Aceuchal
18:00
Chinato
VS
Moralo
18:00
Diocesano
VS
Cacereño
18:00
Fuente Cantos
VS
RCP Valverdeno
18:00
Miajadas
VS
Azuaga
18:00
Olivenza
VS
Trujillo
22:30
CD Coria
VS
Extremadura UD II
22:30
Valdivia
VS
Montijo
22:30
Lobón
VS
Calamonte
22:30
Llerenense
VS
Jerez

32 Spain - Tercera - Group 16

17:00
Vianés
VS
Alfaro
18:00
Agoncillo
VS
CDFC La Calzada
18:00
Berceo
VS
Oyonesa
18:00
Yague
VS
Logroñés II
21:30
Anguiano
VS
Villegas
22:00
Alberite
VS
Pradejon
22:00
Casalarreina
VS
Calahorra II
22:30
Calasancio
VS
Náxara
23:00
Tedeón
VS
Racing Rioja

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Cariñena
VS
Belchite 97
17:30
Real Zaragoza II
VS
Illueca
17:45
CDJ Tamarite
VS
Valdefierro
18:00
Huesca II
VS
Fraga
18:00
Sabiñánigo
VS
Épila
22:00
Atletico Monzon
VS
Binéfar
22:00
Almudévar
VS
Villanueva CF
22:00
Barbastro
VS
Sariñena
22:00
Brea
VS
Robres
22:30
Borja
VS
Cuarte Industrial
22:30
Utebo
VS
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

17:30
Tarancón
VS
Madridejos
18:00
Albacete II
VS
Almansa
18:00
Conquense
VS
Pedroñeras
18:00
Azuqueca
VS
Toledo
18:00
Guadalajara
VS
Villacanas
22:00
Atletico Ibanes
VS
Almagro Spain
22:00
Torrijos
VS
Illescas
23:00
Calvo Sotelo
VS
Ciudad Real

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

16:00
24 Erzincanspor
VS
Kocaelispor
17:00
Sancaktepe Belediye
VS
Çorum Belediyespor
17:00
Afjet Afyonspor
VS
Ankara Demirspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Kırklarelispor
VS
Bayburt İÖİ
17:00
Pazarspor
VS
Pendikspor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Kastamonuspor

44 Argentina - Torneo Federal A

03:10
Deportivo Maipú
VS
Deportivo Madryn
03:30
Sol de Mayo
VS
Sportivo Desamparados
03:30
Deportivo Camioneros
VS
Circulo Deportivo
03:30
Juventud Unida Univ.
VS
Olimpo
03:30
Huracán Las Heras
VS
Villa Mitre
04:00
Central Norte
VS
Sportivo Las Parejas

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

02:00
Arcahaie
VS
Violette AC

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:00
บริสเบน รอร์
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี
14:00
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี
14:05
บริสเบน รอร์
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Devolli
VS
Memaliaj

5 Brazil - Brasileiro U20

06:00
Atletico-PR U20
VS
Flamengo RJ U20

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Rupel Boom
VS
Sint-Eloois-Winkel
21:00
Knokke
VS
Mandel United
21:00
URSL Visé
VS
Liège

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
University of Pretoria
VS
TS Sporting
20:30
Pretoria Callies
VS
Richards Bay

245 Czech Republic - Tipsport Liga

16:30
Táborsko
VS
Dukla Praha

716 Nigeria - Npfl

22:00
Katsina United
VS
Adamawa United
22:00
Nasarawa United
VS
Kano Pillars
22:00
Plateau United
VS
Heartland
22:00
Enyimba
VS
Wikki Tourist
22:00
Rivers United
VS
Kwara United
22:00
Jigawa Golden Stars
VS
Enugu Rangers
22:00
Ifeanyi Uba
VS
Akwa Starlets
22:00
MFM
VS
Sunshine Stars
22:00
Lobi Stars
VS
Warri Wolves

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Swift Hesperange
VS
Hostert
22:00
Victoria Rosport
VS
Etzella Ettelbrück
22:00
Wiltz
VS
Mondorf-les-Bains
22:00
Fola Esch
VS
Rodange
22:00
Progrès Niedercorn
VS
Differdange 03
22:00
RM Hamm Benfica
VS
Racing
22:00
UT Pétange
VS
Jeunesse d'Esch
22:00
F91 Dudelange
VS
UNA Strassen

201580 Maldives - Male League

18:00
Maziya
VS
Super United Sports
23:00
Green Streets
VS
Da Grande

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Real Sociedad W
VS
เรอัล มาดริด
18:00
Athletic Club W
VS
Eibar W
18:00
Deportivo de La Coruña W
VS
Real Betis W
19:00
Atletico Madrid W
VS
Valencia W
22:30
Espanyol W
VS
Huelva W

458 Mexico - Liga Mx Women

06:00
Atlético San Luis
VS
Monterrey W

98 Australia - W-League

12:05
Melbourne City W
VS
Melbourne Victory W
16:00
Perth Glory W
VS
Newcastle Jets W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Marítimo U23
VS
Leixões U23
18:00
Boavista U23
VS
Rio Ave U23

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
Victoria FC W
VS
Mos W
17:00
Logroño II W
VS
Osasuna II W
17:00
Real Betis II W
VS
Badajoz W
17:00
Dinamo Guadalajara W
VS
Salamanca W
17:00
Valencia III W
VS
Discobolo-La Torre W
17:00
CFF Albacete W
VS
Mislata W
17:30
Mulier W
VS
Atlético Revellín W
17:30
Zamora Amigos Duero W
VS
San Pío X
17:30
Getafe W
VS
Tres Cantos W
17:30
Olímpico Madrid W
VS
DNS de Belen W
17:30
Atlético de Aspe W
VS
Levante III W
18:00
Monte W
VS
Sporting Gijón II W
18:00
Oceja W
VS
Llanera W
18:00
Castro W
VS
Gijón FF W
18:00
Sant Gabriel W
VS
Terrassa W
18:00
Zaragoza II W
VS
Riudoms W
18:00
Girona W
VS
Levante Las Planas W
18:00
Igualada W
VS
Huesca W
18:00
Sevilla II W
VS
Hispalis W
18:00
Mérida AD W
VS
Málaga II W
18:00
Samper W
VS
Rayo Vallecano II W
18:00
Ciudad de Murcia W
VS
Elche W
18:30
Real Sociedad II W
VS
Tolosa W
18:30
San Miguel W
VS
Cáceres II W
18:30
Madrid III W
VS
Atlético Madrid III W
19:00
Son Sardina W
VS
Europa W
22:00
Castejón W
VS
Itaroa Huarte W
22:30
Pallejà W
VS
Pardinyes W
23:00
Victoria CF W
VS
Deportivo La Coruña II W
23:00
Bizkerre W
VS
Aurrerá de Vitoria W
23:30
Umia W
VS
Atlético Arousana W

99474 World - Arena Cup

17:00
Medimurje Cakovec
VS
Lokomotiva Zagreb
20:30
Istra 1961
VS
Šibenik

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Choco U19
VS
Conxo Santiago U19
18:00
Racing Ferrol U19
VS
Calasanz U19
18:00
Ural U19
VS
Pabellón Ourense U19
18:00
Atlético Perines U19
VS
Marina Sport U19
18:00
AD San Juan U19
VS
UD Logroñés U19
18:00
Txantrea U19
VS
Pamplona U19
18:00
Leioa U19
VS
Athletic Club U19
18:00
Mallorca U19
VS
Barcelona U19
18:00
Santa Fe U19
VS
Tiro de Pichón U19
18:15
Extremadura UD U19
VS
Rayo Majadahonda U19
18:30
Eibar U19
VS
Arenas Getxo U19
18:30
Espanyol U19
VS
Atlético Villacarlos U19
19:00
Cultural Leonesa U19
VS
Real Valladolid U19
19:00
Sevilla U19
VS
Recreativo Huelva U19
20:00
Córdoba U19
VS
Nervión U19
21:00
Granada U19
VS
Málaga U19
21:45
Numancia U19
VS
Tudelano U19
21:45
Leganés U19
VS
Móstoles U19
22:00
Girona U19
VS
Damm U19
22:00
Aravaca U19
VS
Atl. Madrid U19
22:00
Badajoz U19
VS
Los Yébenes SB U19
22:00
Burgos CF U19
VS
Santa Marta U19
22:00
Alcorcón U19
VS
Atlético Pinto U19
22:00
Getafe U19
VS
Trival Valderas U19
22:00
Patacona U19
VS
Levante U19
22:00
Calavera U19
VS
Castilleja U19
22:30
Villarreal U19
VS
Roda U19
23:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Lugo U19
23:00
Santutxu U19
VS
Danok Bat U19
23:30
Real Sociedad U19
VS
Antiguoko U19
00:00
Dos Hermanas SA U19
VS
Vázquez Cultural U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

20:00
Akratitos
VS
Aias Salamina
20:00
Mikrasiatiki
VS
Pyliou
20:00
Aiolikos
VS
Panelefsiniakos
20:00
Keratsini
VS
Aetos Loutron
20:00
Karavas
VS
Thyella Diastavroseos
20:00
Asteras Varis
VS
Pythagoras Karlovasi

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Rodez II
VS
Blagnac
21:00
Stade Beaucairois
VS
Castanet
21:00
Narbonne
VS
Fabrègues
21:00
Montpellier II
VS
Olympique d'Alès

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Les Mureaux
VS
PSG II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Corte
VS
Lucciana
20:30
Côte Bleue
VS
Marseille Endoume Catalans
20:30
Mandelieu LN
VS
Rousset-Ste Victoire
21:00
Consolat Marseille
VS
Ajaccio II

80 Chile - Segunda División

03:00
Concepcion
VS
Iberia
04:00
Recoleta
VS
Independiente
04:00
General Velásquez
VS
Fernández Vial
06:00
Lautaro de Buin
VS
Colchagua

49477 ไทยลีก 3

15:30
Inter Bangkok
VS
Nonthaburi
15:30
Welfare Royal Air Force
VS
Bangkok
15:30
Army
VS
Prime Bangkok
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
VS
North Bangkok University
15:30
ม.ธนบุรี
VS
Grakcu Sai Mai United
15:30
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
Bankhai United
15:30
Northern Tak United
VS
Wat Bot City
15:30
Chaiyaphum United
VS
Udon United
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Mahasarakham United
15:30
Pattani
VS
Songkhla
15:30
Samut Songkhram
VS
Ang Thong
15:30
Bang Pa-in
VS
Pathum Thani University
16:00
Chiangrai Lanna
VS
Chiangrai
16:00
Phitsanulok
VS
Maejo United
16:00
Surin
VS
Yasothon
16:00
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Phattalung
17:00
Marines Eureka
VS
Sa Kaeo City
17:00
Raj Pracha
VS
IPE Samut Sakhon
18:00
Trang
VS
Patong City
18:30
Cha Choeng Sao
VS
Banbueng