ufabet

ตารางบอล 16 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
22:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
ไบรท์ตัน
22:00
เวสต์แฮม
VS
เบิร์นลีย์
00:30
ฟูลัม
VS
เชลซี
03:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เซาแธมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
มิดเดิลส์เบรอ
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
บอร์มัธ
VS
ลูตัน ทาวน์
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
สโตกซิตี
22:00
บริสตอลซิตี
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
นอริชซิตี
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
มิลล์วอลล์
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
วัตฟอร์ด
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
02:45
บาร์นสลีย์
VS
สวอนซีซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

20:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
ซันเดอร์แลนด์
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
จิลลิ่งแฮม
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
อิปสวิช ทาวน์
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
พอร์ตสมัท
22:00
ฮัลล์ซิตี
VS
แบล็กพูล
22:00
Northampton Town
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
โรชเดล
VS
วีแกนแอทเลติก
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
Swindon Town
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

22:00
Barrow
VS
สคันธอร์ป
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
Cheltenham Town
22:00
Bradford City
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Port Vale
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Leyton Orient
VS
มอร์แคมป์
22:00
Mansfield Town
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
Stevenage
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Walsall
VS
Oldham Athletic

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
เอ็มเมน
VS
วิเทสส์
00:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
พีเอสวี
02:00
อูเทรชท์
VS
เฮราเคิล
02:00
พีอีซี ซโวลล์
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
03:00
อัลค์มาร์
VS
เอดีโอ เดน ฮาก

38 เอร์สเตอดีวีซี

20:00
TOP Oss
VS
Telstar

11 บุนเดิสลีกา

21:30
ดอร์ทมุนด์
VS
ไมนซ์
21:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
Arminia Bielefeld
21:30
โวล์ฟสบวร์ก
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
โคโลญจน์
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
เอาก์สบวร์ก
00:30
สตุทท์การ์ดต
VS
มึนเช่นกลัดบัค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
นีมส์
03:00
อองเช่ร์
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
โบโลญญ่า
VS
เวโรน่า
00:00
โตริโน่
VS
Spezia
02:45
ซามพ์โดเรีย
VS
อูดิเนเซ่

49477 ไทยลีก 2

18:00
ลำปาง เอฟซี
VS
ราชนาวี เอฟซี
18:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

16:00
Stomil Olsztyn
VS
Huragan Morąg
16:00
Újpest
VS
Szeged 2011
16:00
Hanácká
VS
Prostějov
16:30
Etar
VS
Spartak Pleven
17:00
Bełchatów
VS
Znicz Pruszków
17:00
Vysočina Jihlava
VS
Sokol Živanice
17:00
Várda SE
VS
Minai
17:00
Slavoj Vyšehrad
VS
Chrudim
17:00
Gyirmót
VS
Zalaegerszegi TE
17:00
Hodonín-Šardice
VS
Znojmo
17:00
Ružomberok
VS
Liptovský Mikuláš
17:00
Banik Ostrava II
VS
Třinec
17:00
Arka Gdynia
VS
Gryf Wejherowo
17:15
Osijek
VS
MOL Vidi
17:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Vorwärts Steyr
17:30
Zemplín Michalovce
VS
Partizán Bardejov
18:00
Senica
VS
Lisen
18:00
FC Schaffhausen
VS
YF Juventus
18:00
Gleisdorf 09
VS
Lafnitz
18:00
Hertha
VS
Vorwärts Steyr
18:00
B 93
VS
Roskilde
18:00
Nordsjælland
VS
FC Helsingør
18:00
Widzew Lodz
VS
Elana Toruń
18:00
Lyngby
VS
HIK
18:00
HB Køge
VS
Holbæk B&I
18:00
Zlín II
VS
Prostějov
18:00
Ślęza Wrocław
VS
Miedź Legnica
18:00
Chemik Bydgoszcz
VS
Sokół Kleczew
18:00
Brønshøj
VS
AB Tårnby
18:00
Renova
VS
Drita
18:00
Szeged 2011
VS
Paksi SE
18:30
FC Schaffhausen
VS
St. Gallen II
18:30
Næstved
VS
Slagelse B&I
18:45
Polonia Bytom
VS
Odra Opole
19:00
Nieciecza
VS
Cracovia Kraków
19:00
Wisła Kraków
VS
Žilina
19:00
Wisła Płock
VS
Wigry Suwałki
19:00
ยังบอยส์
VS
Stade Lausanne-Ouchy
19:00
Sereď
VS
Banska Bystrica
19:00
Randers
VS
Esbjerg
19:00
Varaždin
VS
Hrvatski Dragovoljac
19:00
Beroe
VS
Yantra 1919
19:00
Septemvri Sofia
VS
CSKA 1948 Sofia
19:00
Brøndby
VS
Kolding IF
19:00
Resovia Rzeszów
VS
Hutnik Krakow
19:00
Gorica
VS
Tabor Sežana
19:00
Fremad Amager
VS
Avarta
19:00
Metalac GM
VS
Zemun
19:00
Śląsk Wrocław
VS
Novi Pazar
19:00
Slaven Koprivnica
VS
Sesvete
19:00
Soroksár SC
VS
Pécsi MFC
19:00
Sozopol
VS
Cherno More
19:00
Vasas
VS
DAC
19:00
Várda SE
VS
Minai
19:00
Rad Beograd
VS
BSK Borča
19:30
Akademija Pandev
VS
Borec
19:30
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Slivnishki geroy
19:45
Oulu
VS
RoPS
20:00
Wil
VS
Zürich
20:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Amstetten
20:00
Ried
VS
Juniors OÖ
20:00
Ružomberok
VS
Lipany
20:00
Liefering
VS
Wattens
20:00
St. Pölten
VS
Blau-Weiß Linz
20:00
Zürich
VS
Winterthur
20:00
Servette
VS
Neuchâtel Xamax
20:00
Hajduk Split
VS
Croatia Zmijavci
20:00
Anderlecht
VS
Union Saint-Gilloise
20:00
Puskás
VS
Újpest
20:00
Nitra
VS
Púchov
20:00
Górnik Łęczna
VS
Stal Rzeszów
20:00
Śląsk Wrocław II
VS
Brzeg
20:00
Celje
VS
Nafta
20:00
Bytovia Bytów
VS
Nielba Wagrowiec
20:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Wattens
20:15
Honka Akatemia
VS
Gnistan
20:30
Hartberg
VS
Austria Klagenfurt
20:30
Diósgyőr
VS
Mezőkövesd-Zsóry
20:30
Mariupol
VS
Raków Częstochowa
20:30
บาเซิ่ล
VS
Chiasso
20:30
Lahti
VS
EIF
20:30
Altay
VS
Vojvodina
21:00
St. Gallen
VS
Rheindorf Altach
21:00
Grasshopper
VS
Austria Lustenau
21:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Lafnitz
21:00
NJS
VS
PK-35
21:00
FC Schaffhausen
VS
Grasshopper
22:00
ยังบอยส์
VS
Aarau
22:00
Weiz
VS
Grazer AK
22:30
Puskás
VS
Szombathelyi Haladás
23:00
MTK
VS
Honvéd
00:00
Ried
VS
Admira II
06:00
Stal Mielec
VS
Alanyaspor
06:00
Östersunds FK
VS
เฟเรนซ์วารอส

462 England - National League

22:00
Wrexham
VS
Dover Athletic
22:00
Maidenhead United
VS
Yeovil Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Chorley
VS
Farsley Celtic
22:00
Fylde
VS
Blyth Spartans
22:00
Alfreton Town
VS
Hereford
22:00
Darlington
VS
Chorley
22:00
AFC Telford United
VS
Curzon Ashton
00:00
Gateshead
VS
Guiseley

462 England - Fa Trophy

22:00
Weymouth
VS
Darlington
22:00
Sutton United
VS
Dagenham & Redbridge
22:00
Stockport County
VS
Notts County
22:00
Havant & Waterlooville
VS
Altrincham
22:00
Bath City
VS
Peterborough Sports
22:00
AFC Hornchurch
VS
King's Lynn Town
22:00
Maidstone United
VS
Dorking Wanderers
22:00
Oxford City
VS
Haringey Borough

462 England - Premier League U18

18:00
Blackburn U18
VS
Everton U18
18:00
Crystal Palace U18
VS
Fulham U18
20:00
West Brom U18
VS
Norwich U18

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
AFC Dunstable
VS
Thame
22:00
Aylesbury United
VS
Halesowen Town
22:00
Bedford Town
VS
Didcot Town
22:00
Bedworth United
VS
Biggleswade
22:00
Coleshill Town
VS
St Neots Town
22:00
AFC Kempston Rovers
VS
Berkhamsted
22:00
Kidlington
VS
Barton Rovers
22:00
North Leigh
VS
Daventry Town
22:00
Welwyn Garden City
VS
Corby Town
22:00
Yaxley FC
VS
Wantage Town

462 England - Non League Div One: Northern North

22:00
City of Liverpool
VS
Colne
22:00
Dunston
VS
Mossley
22:00
Marine
VS
Clitheroe
22:00
Pickering Town CFC
VS
Prescot Cables
22:00
Pontefract Collieries
VS
Brighouse Town
22:00
Ramsbottom United
VS
Tadcaster Albion
22:00
Runcorn Linnets
VS
Kendal Town
22:00
Widnes
VS
Trafford
22:00
Workington
VS
Ossett United

462 England - Non League Div One: Northern South

22:00
Belper Town
VS
Cleethorpes Town
22:00
Glossop North End
VS
Lincoln United
22:00
Leek Town
VS
Carlton Town
22:00
Market Drayton Town
VS
Frickley Athletic
22:00
Newcastle Town
VS
Stocksbridge Park Steels
22:00
Sheffield
VS
Kidsgrove Athletic
22:00
Spalding United
VS
Worksop Town
22:00
Stamford
VS
Chasetown
22:00
Sutton Coldfield Town
VS
Ilkeston Town
22:00
Wisbech Town
VS
Loughborough Dynamo

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
AFC Totton
VS
Slimbridge
22:00
Basingstoke Town
VS
Cirencester Town
22:00
Bideford
VS
Winchester City
22:00
Cinderford Town
VS
Larkhall Athletic
22:00
Evesham United
VS
Barnstaple Town
22:00
Mangotsfield United
VS
Moneyfields
22:00
Melksham Town
VS
Willand Rovers
22:00
Thatcham Town
VS
Frome Town

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Ashton United
VS
Basford United
22:00
Grantham Town
VS
Witton Albion
22:00
Hyde United
VS
Atherton Collieries
22:00
Lancaster City
VS
Buxton
22:00
Matlock Town
VS
United of Manchester
22:00
Mickleover Sports
VS
Bamber Bridge
22:00
Nantwich Town
VS
Morpeth Town
22:00
Radcliffe Borough
VS
Stafford Rangers
22:00
Scarborough Athletic
VS
Gainsborough Trinity
22:00
Warrington Town
VS
South Shields
22:00
Whitby Town
VS
Stalybridge Celtic

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Bromsgrove Sporting
22:00
Barwell
VS
Peterborough Sports
22:00
Biggleswade Town
VS
Redditch United
22:00
Coalville Town
VS
Rushall Olympic
22:00
Leiston
VS
Hitchin Town
22:00
Lowestoft Town
VS
Kings Langley
22:00
Needham Market
VS
Banbury United
22:00
St Ives Town
VS
Nuneaton Town
22:00
Stourbridge
VS
Royston Town
22:00
Stratford Town
VS
Hednesford Town
22:00
Tamworth
VS
Alvechurch

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:00
Excelsior Maassluis
VS
AFC
20:30
Noordwijk
VS
Volendam II
20:30
Scheveningen
VS
GVVV
21:00
Spakenburg
VS
ASWH
21:00
Rijnsburgse Boys
VS
HHC
21:30
Jong Sparta
VS
Kozakken Boys
21:30
Koninklijke HFC
VS
Katwijk
21:30
TEC
VS
IJsselmeervogels
00:00
De Treffers
VS
Quick Boys

11 บุนเดิสลีกา 2

19:00
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
St. Pauli
19:00
Erzgebirge Aue
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:00
Bochum
VS
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - 3. Liga

20:00
Unterhaching
VS
Magdeburg
20:00
Dynamo Dresden
VS
Wehen Wiesbaden
20:00
Saarbrücken
VS
Zwickau
20:00
Verl
VS
Kaiserslautern
20:00
Hallescher FC
VS
Bayern München II
20:00
VfB Lübeck
VS
Hansa Rostock

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Stuttgart II
VS
Freiburg II
20:00
Teutonia WS
VS
Bayern Alzenau
20:00
FSV Frankfurt
VS
Mainz 05 II
20:00
TuS RW Koblenz
VS
Bahlinger SC
20:00
Elversberg
VS
Sonnenhof Großaspach
20:00
Hessen Kassel
VS
Hoffenheim II
20:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Balingen
20:00
Schott Mainz
VS
SV Steinbach
20:00
Astoria Walldorf
VS
Aalen
20:00
Ulm
VS
Pirmasens

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Wegberg-Beeck
20:00
Bonner SC
VS
Sportfreunde Lotte
20:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Wuppertaler SV
20:00
Lippstadt 08
VS
Homberg
20:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
SV 1919 Straelen
20:00
Fortuna Köln
VS
Bergisch Gladbach
20:00
Preußen Münster
VS
Rödinghausen
20:00
Borussia M'gladbach II
VS
Schalke 04 II
20:00
Wiedenbrück
VS
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
BTS Neustadt
VS
Brinkumer SV
19:00
Bremer SV
VS
Hemelingen
20:00
Aumund-Vegesack
VS
Union Bremen

2454 Albania - Superliga

19:45
Tirana
VS
Kastrioti Krujë
19:45
Skënderbeu Korçë
VS
Partizani Tirana
19:45
Apolonia Fier
VS
Laçi

556 Belgium - Pro League

22:15
KV Oostende
VS
Kortrijk
00:30
Royal Excel Mouscron
VS
เกงค์
00:30
Waasland-Beveren
VS
Zulte-Waregem
02:45
Sporting Charleroi
VS
Mechelen

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Omonia Nicosia
VS
Ethnikos Achna
23:30
Anorthosis
VS
Nea Salamis

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Xylotympou
VS
Akritas
19:30
Digenis Ypsonas
VS
Anagennisi Deryneia
19:30
Othellos
VS
Ayia Napa
19:30
Ahironas
VS
PAEEK
19:30
Alki Oroklini
VS
Digenis Morphou
19:30
EN THOI Lakatamia
VS
ASIL Lysi
19:30
Omonia Aradippou
VS
AE Zakakiou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Opava
VS
Zlín
20:00
Mladá Boleslav
VS
Zbrojovka Brno
22:00
Slovan Liberec
VS
Bohemians 1905
22:00
Slovácko
VS
Karviná
00:30
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Sigma Olomouc

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
Troyes
VS
Sochaux
21:00
ตูลูส
VS
Grenoble Foot 38
01:00
Chambly
VS
Niort
01:00
Auxerre
VS
Châteauroux
01:00
อาเมียงส์
VS
Le Havre
01:00
Ajaccio
VS
ก็อง
01:00
Clermont
VS
Dunkerque
01:00
แก็งก็อง
VS
Nancy
01:00
Rodez
VS
Pau
01:00
วาล็องเซียนส์
VS
Paris

125 Greece - Super League

22:15
Asteras Tripolis
VS
Panaitolikos
00:30
Larissa
VS
Apollon Smirnis

125 Greece - Football League

06:00
Kavala
VS
Thesprotos
06:00
Apollon Pontou FC
VS
Veria
06:00
Almopos
VS
Triglia FC
06:00
Pierikos
VS
Panserraikos
06:00
Olympiakos Volos
VS
Pontion Karagiannion
06:00
Ialysos
VS
Egaleo
06:00
Niki Volos
VS
Rodos
06:00
Kalamata
VS
Aspropyrgos Enosis
06:00
Santorini 2020
VS
Kallithea
06:00
Asteras Vlachioti
VS
Episkopi

251 Italy - Serie B

20:00
Cittadella
VS
Ascoli
20:00
Monza
VS
Cosenza
20:00
Pisa
VS
เบรสชา
20:00
Pordenone
VS
Venezia
22:00
Reggina
VS
เลชเช่

2756 Malta - Premier League

20:00
Gzira United
VS
Floriana
20:00
Hibernians
VS
Sliema Wanderers
00:00
Balzan
VS
Tarxien Rainbows

2756 Malta - First Division

20:00
Qrendi
VS
San Gwann
00:00
Fgura United
VS
St. Andrews

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Ballymena United
VS
Crusaders
22:00
Carrick Rangers
VS
Glenavon
22:00
Portadown
VS
Dungannon Swifts
22:00
Warrenpoint Town
VS
Glentoran
00:30
Cliftonville
VS
Larne

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Knockbreda
VS
Dundela
21:00
H&W Welders
VS
Institute
21:00
Loughgall
VS
Ballyclare Comrades
22:00
Ards
VS
Ballinamallard United
22:00
Annagh United
VS
Dergview
22:00
Newry City AFC
VS
Queen's University

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
บราก้า
03:30
Tondela
VS
Boavista

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Leixões
VS
ชาเวช
23:00
Benfica II
VS
Académica
00:00
Vizela
VS
Penafiel

155 Romania - Liga 1

01:00
Dinamo Bucureşti
VS
Chindia Târgovişte

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Hamilton Academical
VS
Dundee United
22:00
เซลติก
VS
Livingston
22:00
Hibernian
VS
Kilmarnock
22:00
Ross County
VS
Aberdeen
22:00
St. Johnstone
VS
St. Mirren

1161 Scotland - Championship

22:00
Alloa Athletic
VS
Hearts
22:00
Queen of the South
VS
Arbroath
22:00
Raith Rovers
VS
Inverness CT

1161 Scotland - League One

20:00
Falkirk
VS
Montrose
22:00
Clyde
VS
East Fife
22:00
Dumbarton
VS
Forfar Athletic
22:00
Partick Thistle
VS
Cove Rangers
22:00
Peterhead
VS
Airdrieonians

1161 Scotland - League Two

22:00
Annan Athletic
VS
Cowdenbeath
22:00
Elgin City
VS
Edinburgh City
22:00
Queen's Park
VS
Stranraer
22:00
Stenhousemuir
VS
Albion Rovers
22:00
Stirling Albion
VS
Brechin City

32 Spain - Copa Del Rey

18:00
Peña Deportiva
VS
เรอัล บายาโดลิด
18:00
อัลเมรีอา
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
22:00
คิโรน่า
VS
กาดิซ
22:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
เอลเช่
00:00
Fuenlabrada
VS
เลบันเต้
02:00
เลกาเนส
VS
เซบีย่า

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
คอนยาสปอร์
VS
Göztepe
20:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Sivasspor
20:00
Gazişehir Gaziantep
VS
Kayserispor
23:00
Antalyaspor
VS
แทร็บซอนสปอร์

515 Wales - Premier League

21:30
Caernarfon Town
VS
Aberystwyth Town
21:30
Cefn Druids
VS
Barry Town United
21:30
Flint Town United
VS
The New Saints
21:30
Penybont
VS
Connah's Quay

44 Argentina - Torneo Federal B

03:10
Atlético Falucho
VS
Fontana
03:10
Malvinas Federal
VS
Sportivo Urquiza
03:10
Atlético Paraná
VS
Libertad Concordia
03:10
Atlético El Carmen
VS
Talleres de Perico
03:10
Atlético Cuyaya
VS
AH Zapla
03:10
Villa San Antoni
VS
Gimnasia y Tiro
03:10
Juventud Antoniana
VS
La Merced Salta
03:10
Regatas
VS
Juventud Pergamino
03:10
โรม่า
VS
Defensores Glew
03:10
Independiente Chivilcoy
VS
Unidos Lisandro Olmos
03:10
CAI
VS
Huracán de Comodoro
03:30
Sportivo Villa Quebrada
VS
Alianza Futbolística
03:30
Bella Vista
VS
Ciudad de Bolívar
04:00
Jorge Newbery VM
VS
Defensores Potrero Funes
04:00
FADEP
VS
Deportiva Bowen
04:00
Quiroga
VS
San Martín Mendoza
04:00
Deportivo Victoria
VS
Guaraní A. Franco
05:00
Atlético Carcarañ
VS
9 de Julio Rafaela
05:30
Ben Hur
VS
ADIUR
06:00
Deportivo El Galpón
VS
Atlético Concepción

44 Argentina - Primera B Nacional

05:10
Estudiantes Río Cuarto
VS
Sarmiento

5 Brazil - Serie A

07:30
Palmeiras
VS
Grêmio
05:00
Fluminense
VS
Sport Recife

5 Brazil - Serie B

07:30
América Mineiro
VS
Botafogo SP
02:30
CSA
VS
Avaí
05:00
Juventude
VS
Cruzeiro

5 Brazil - Serie C

03:00
Ypiranga Erechim
VS
Paysandu
03:00
Remo
VS
Londrina

80 Chile - Primera Division

07:30
Huachipato
VS
Santiago Wanderers

353 Colombia - Liga BetPlay

05:00
Millonarios
VS
Envigado
06:00
Patriotas Boyacá
VS
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

08:00
Real Cartagena
VS
Cortuluá
03:00
Orsomarso
VS
Barranquilla

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
Limón
VS
Alajuelense

35008 El Salvador - Primera Division

04:30
Águila
VS
Firpo

458 Mexico - Liga MX

08:30
Necaxa
VS
Atlético San Luis
10:30
Juárez
VS
Tijuana
06:00
Guadalajara
VS
Toluca

158 Uruguay - Primera Division

20:00
Danubio
VS
Cerro Largo
03:00
Cerro
VS
Peñarol

146 South Africa - Premier League

20:00
Golden Arrows
VS
Tshakhuma
20:00
SuperSport United
VS
Mamelodi Sundowns
20:30
Bloemfontein Celtic
VS
Stellenbosch
20:30
TS Galaxy
VS
Chippa United
22:00
Cape Town City
VS
Kaizer Chiefs
22:00
Baroka
VS
Moroka Swallows

614 Algeria - Ligue 1

20:00
NC Magra
VS
Paradou AC
20:00
Tlemcen
VS
JS Kabylie
20:30
ES Sétif
VS
MC Alger
20:30
CR Belouizdad
VS
MC Oran
21:00
USM Alger
VS
RC Relizane

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo do Libolo
VS
Sporting de Cabinda
21:00
Onze Bravos
VS
Ferroviário do Huambo
21:30
Sagrada Esperança
VS
Cubango
21:30
Baixa de Kassange
VS
Académica do Lobito

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Salitas
VS
RC Bobo-Dioulasso

468 Ghana - Premier League

22:00
Liberty Professionals
VS
Ebusua Dwarfs

1179 Kenya - Premier League

19:00
Bandari
VS
Homeboyz
19:00
Nairobi City Stars
VS
Ulinzi Stars
19:00
Tusker
VS
Kariobangi Sharks
19:00
Nzoia United
VS
Sofapaka

1424 Morocco - Botola 2

21:00
AS Salé
VS
Khouribga
21:00
Raja Beni Mellal
VS
Olympique Dcheïra
23:15
Kawkab Marrakech
VS
Riadi Salmi

200 Senegal - Ligue 1

23:00
Diambars
VS
Jaraaf
23:00
Douanes
VS
Mbour Petite Côte
23:00
Dakar SC
VS
Generation Foot
23:00
Teungueth
VS
Niarry Tally

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:45
Alamal Atbara
VS
Al Merreikh
21:45
Al Ahly Shendi
VS
Al Shorta
00:30
Al Hilal Kadougli
VS
Merreikh El-Fasher

3677 Syria - Premier League

19:00
Al Jaish
VS
Al-Horgelah
19:00
Al Ittihad
VS
Wahda
19:00
Hottin
VS
Shorta
19:00
Karama
VS
Jabala
19:00
Foutoua
VS
Wathba
19:00
Taliya
VS
Teshrin
19:00
Al Sahel
VS
Horriya

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

06:00
Ruvu Shooting
VS
Ihefu
06:00
Mwadui
VS
Biashara United
06:00
Mbeya City
VS
Young Africans
06:00
Polisi Tanzania
VS
Namungo

2568 Zambia - Super League

18:00
Green Buffaloes
VS
Kabwe Warriors
20:00
Red Arrows
VS
NAPSA Stars
20:00
Kitwe United
VS
Lumwana Radiants
20:00
Prison Leopards
VS
Forest Rangers
20:00
Indeni
VS
Buildcon

97374 Jordan - Premier League

20:00
Al Ahli
VS
Ma'an
22:00
Al Faysali
VS
Al Wihdat

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Slimane
VS
Club Africain
20:00
Ben Guerdane
VS
Kairouan

2802 United Arab Emirates - Uae League

20:00
Al Dhafra
VS
Al Wasl
20:00
Khorfakkan Club
VS
Al Jazira
23:00
Al Wahda
VS
Bani Yas

190321 Bahrain - Premier League

20:35
Al-Najma
VS
Al Riffa
22:00
Muharraq
VS
East Riffa
23:05
Manama
VS
Al-Hidd

155043 Bangladesh - Premier League

21:00
Saif
VS
Rahmatgonj MFS

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Southern District
VS
Eastern
16:30
Warriors
VS
Happy Valley

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Mumbai City
VS
Hyderabad

2817 New Zealand - Premiership

08:00
Auckland City
VS
Hamilton Wanderers
09:00
Canterbury United
VS
Eastern Suburbs

69697 Vietnam - V-League

17:00
Song Lam Nghe An
VS
Binh Dinh
17:00
Binh Duong
VS
FLC Thanh Hoa
19:15
Viettel
VS
Hai Phong

462 England - Vanarama National League South

22:00
Havant & Waterlooville
VS
Eastbourne Borough
22:00
Bath City
VS
St Albans City
22:00
Billericay Town
VS
Dulwich Hamlet
22:00
Hampton & Richmond
VS
Ebbsfleet United
22:00
Hemel Hempstead Town
VS
Concord Rangers
22:00
Slough Town
VS
Braintree Town
22:00
Welling United
VS
Tonbridge Angels
22:00
Dartford
VS
Hungerford Town

44 Argentina - Primera D Metropolitana

03:10
Liniers
VS
Claypole

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
SteDoCo
VS
Barendrecht
20:30
DOVO
VS
Excelsior '31
20:30
ODIN '59
VS
Sparta Nijkerk
20:30
HSV Hoek
VS
Harkemase Boys
20:30
Lisse
VS
VVOG
20:30
Sportlust '46
VS
Ajax Amateurs
20:30
DVS '33
VS
Staphorst
21:00
Ter Leede
VS
GOES
00:00
VVSB
VS
ACV

99474 World - African Nations Championship

23:00
แคเมอรูน
VS
ซิมบับเว
02:00
มาลี
VS
บูร์กินาฟาโซ

11555657 South America - Copa Sudamericana

06:30
Defensa y Justicia
VS
Coquimbo Unido

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
La Louvière
VS
Meux
02:00
Tubize
VS
Couvin-Mariembourg
02:00
RES Durbuy
VS
Verlaine

556 Belgium - Division 3: Group A

01:30
Dikkelvenne
VS
Toekomst Menen
01:30
Ninove
VS
Voorwaarts Zwevezele
01:30
Oudenaarde
VS
Gullegem
02:00
Gent-Zeehaven
VS
Ronse

556 Belgium - Division 3: Group B

01:30
Hades
VS
Spouwen-Mopertingen
02:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Sporting Hasselt
02:00
Hoogstraten
VS
Houtvenne

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Oostkamp
VS
Lochristi
01:30
Torhout
VS
Sint-Niklaas
02:00
Svelta Melsele
VS
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Turnhout
VS
De Kempen
01:30
Weerstand Koersel
VS
ลีลล์
01:30
Diest
VS
Racing Mechelen
02:00
Esperanza Pelt
VS
Beringen
02:00
Wellen
VS
Zwarte Leeuw
02:00
Betekom
VS
Sint-Lenaarts

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:30
PAC Buzet
VS
Ostiches
02:00
Aische
VS
Stockel
02:00
Jeunesse Tamines
VS
SG-Tertre-Hautrage
02:00
Albert Quévy-Mons
VS
Union Namur
02:00
Braine
VS
Entité Manageoise
02:00
Tournai
VS
Stade Brainois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Rochefort
VS
Onhaye
02:00
Sprimont-Comblain
VS
Raeren-Eynatten

556 Belgium - Provincial-Brabant

02:00
Huldenberg
VS
Houtem-Oplinter
02:30
Ixelles
VS
Sporting Bruxelles

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Bastogne
VS
Vaux-Noville
02:00
La Roche
VS
Lorraine Arlon
02:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
Ethe Belmont
02:00
Longlier
VS
Saint-Hubert

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:00
Eendracht Wervik
VS
Diksmuide
00:30
RC Lauwe
VS
Oostduinkerke
01:00
Dadizele
VS
Blankenberge
01:00
Rumbeke
VS
Lauwe
01:00
Meulebeke
VS
Sassport Boezinge

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Oroklini / Troulloi
VS
O Kormakitis
19:30
Peyia
VS
Elpida Astromeritis
19:30
APONA Anagias
VS
Amathous
19:30
Olympiada Lympion
VS
APEP
19:30
MEAP Nisou
VS
ENAD
19:30
Elia Lythrodonta
VS
Halkanoras

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Lucchese
VS
Renate
21:00
Pistoiese
VS
Giana Erminio
21:00
Pro Patria
VS
Alessandria

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Fano
VS
Gubbio
21:00
Arezzo
VS
Cesena
21:00
Fermana
VS
Legnago Salus
21:00
Imolese
VS
Matelica Calcio
23:30
Mantova
VS
Triestina

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Turris
VS
Vibonese
23:30
Avellino
VS
Cavese

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Bra
VS
Saluzzo
21:00
Fossano
VS
Vado
21:00
Sestri Levante
VS
Arconatese

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Montebelluna
VS
Union ArzignanoChiampo
20:30
Chions
VS
Ambrosiana
20:30
Luparense
VS
Mestre
20:30
Virtus Bolzano
VS
Trento Calcio 1921

20 Portugal - 2. Division: Group B

18:00
Felgueiras 1932
VS
Vitória Guimarães II
22:00
Pevidem
VS
Mondinense

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Anadia
VS
Espinho

20 Portugal - 2. Division: Group G

22:00
Fabril Barreiro
VS
Real

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Lusitano GC Evora
VS
Pinhalnovense

32 Spain - Segunda B - Group 1

22:30
Compostela
VS
Unionistas de Salamanca
23:00
Marino de Luanco
VS
นูมานเซีย
23:30
Cultural Leonesa
VS
Sporting Gijon II

32 Spain - Segunda B - Group 2

21:45
Leioa
VS
Real Sociedad II
22:00
Deportivo Alaves II
VS
Real Unión
23:00
Portugalete
VS
Racing Santander
23:00
Athletic Club II
VS
Arenas de Getxo
23:30
Laredo
VS
Amorebieta

32 Spain - Segunda B - Group 4

21:45
Linense
VS
Marino

32 Spain - Tercera - Group 1

06:00
Ourense CF
VS
Arenteiro

32 Spain - Tercera - Group 2

22:00
San Martin
VS
Tuilla
22:15
Gijon Industrial
VS
Vallobín

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Escobedo
VS
Castro
23:00
Solares
VS
Cartes

32 Spain - Tercera - Group 4

22:30
Anaitasuna FT
VS
Durango
22:30
Pasaia KE
VS
Ariznabarra
22:30
Santurtzi
VS
Lagun Onak
23:00
Gernika
VS
Tolosa
23:30
Sestao River
VS
Santutxu
23:30
Deusto
VS
Somorrostro
00:00
Balmaseda
VS
Aurrera de Ondarroa

32 Spain - Tercera - Group 5

00:00
Santfeliuenc
VS
Vilafranca

32 Spain - Tercera - Group 6

21:30
Benicarló
VS
Torrent
23:00
Vilamarxant
VS
RC Catarroja
06:00
Hércules II
VS
Intercity
06:00
Elche II
VS
Eldense
06:00
Novelda
VS
Jove Espanol
06:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Crevillente

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Real Burgos
VS
Almazán
21:30
Numancia II
VS
Colegios Diocesanos
22:00
Burgos Promesas
VS
Mirandés II
22:15
Atlético Tordesillas
VS
Atlético Astorga
22:30
La Bañeza
VS
Cultural Leonesa II
22:45
Beroil Bupolsa
VS
Real Ávila
23:00
Cristo Atlético
VS
Salamanca II
23:00
Arandina
VS
La Granja

32 Spain - Tercera - Group 11

17:30
Manacor
VS
Cardassar
18:00
Mallorca II
VS
Platges de Calvià
18:30
Santanyi
VS
PE Sant Jordi
21:30
Constància
VS
Felanitx
22:00
San Rafael
VS
Binissalem
22:00
Andratx
VS
Génova
23:00
Alcúdia
VS
Llosetense

32 Spain - Tercera - Group 12

00:00
Panadería Pulido
VS
Arucas
00:00
Villa Santa Brígida
VS
UD San Fernando
00:00
Las Palmas III
VS
Unión Viera

32 Spain - Tercera - Group 13

06:00
Racing Murcia
VS
Cartagena II
06:00
Los Garres
VS
EDMF Churra

32 Spain - Tercera - Group 15

22:00
Cantolagua
VS
Baztan
22:30
Subiza
VS
Burladés
22:30
Beti Onak
VS
Pamplona
22:30
Txantrea
VS
Beti Kozkor
23:00
San Juan
VS
Valle Egüés

32 Spain - Tercera - Group 16

00:30
Yague
VS
River Ebro

32 Spain - Tercera - Group 17

06:00
Huesca II
VS
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

22:30
Almansa
VS
Quintanar del Rey
22:30
La Solana
VS
Huracán Balazote

5 Brazil - Carioca 1

01:00
Americano
VS
Cabofriense
01:00
América RJ
VS
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Nova Iguaçu
VS
Friburguense

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:00
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
13:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:10
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

20:00
Luftëtari Gjirokastër
VS
Pogradeci

556 Belgium - First Amateur Division

01:30
Dessel Sport
VS
La Louvière Centre
01:30
Thes Sport
VS
SV Roeselare
02:00
Mandel United
VS
Dender

251 Italy - Primavera 2

17:00
Cosenza U19
VS
Pisa U19
17:00
Reggina U19
VS
Benevento U19
17:00
Salernitana U19
VS
Crotone U19
20:00
Frosinone U19
VS
Napoli U19
20:30
Brescia U19
VS
Reggiana U19
20:30
Cittadella U19
VS
Chievo U19
20:30
Cremonese U19
VS
Parma U19
20:30
Vicenza Virtus U19
VS
Venezia U19
20:30
Udinese U19
VS
Verona U19
20:30
Spezia U19
VS
Pescara U19
21:00
Monza U19
VS
Pordenone U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Free State Stars
VS
Sekhukhune United
20:30
JDR Stars
VS
Cape Town Spurs
20:30
Jomo Cosmos
VS
Royal AM
20:30
Steenberg United
VS
Cape Town All Stars

245 Czech Republic - Tipsport Liga

16:30
Hradec Králové
VS
Sparta Praha II
19:00
Slavia Praha II
VS
Varnsdorf
19:00
Zlaté Moravce
VS
Spartak Trnava

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

18:00
FH
VS
Keflavík
20:30
Breidablik
VS
Grindavík

1796 Iceland - Reykjavik Cup

20:00
Leiknir Reykjavík
VS
Thróttur Reykjavík
22:00
Víkingur Reykjavík
VS
Valur

201580 Maldives - Male League

18:00
Da Grande
VS
Club Valencia
23:00
United Victory
VS
Super United Sports

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Bolton City
VS
Pamplemousses
19:00
Grande Riviere Sud Est
VS
Cercle de Joachim

2493 Mauritania - Super D1

20:15
Tidjikja
VS
Nouadhibou
23:00
Ksar
VS
Kedia

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Sevilla W
VS
Rayo Vallecano W
22:30
Espanyol W
VS
Huelva W

556 Belgium - 1st National Women

20:00
Eva's Tienen W
VS
Genk II W
20:30
Wuustwezel W
VS
Famkes Merkem W
21:00
Massenhoven W
VS
Moldavo W
22:30
Chastre W
VS
Voorwaarts Zwevezele W
22:45
Mechelen W
VS
Standard Liège II W
23:00
Gent II W
VS
SG-Tertre-Hautrage W
23:00
RFC de Liege W
VS
OH Leuven II
00:00
Anderlecht II W
VS
Kontich W

17 France - Division 1 Women

20:30
Fleury 91 W
VS
Le Havre W
20:30
Issy W
VS
Dijon W
20:30
Soyaux W
VS
Paris W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Verona W
VS
AC Milan W
20:30
Bari W
VS
Florentia W
20:30
Sassuolo W
VS
Empoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

23:00
Atlas W
VS
Tigres UANL W
23:00
Mazatlán W
VS
Guadalajara W

98 Australia - W-League

15:40
Sydney W
VS
Western Sydney Wanderers W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
ES Sétif U21
VS
MC Alger U21
16:00
CR Belouizdad U21
VS
MC Oran U21
16:00
NC Magra U21
VS
Paradou AC U21
16:00
USM Alger U21
VS
RC Relizane U21
16:00
WA Tlemcen U21
VS
JS Kabylie U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Académica U23
VS
Portimonense U23
18:00
Rio Ave U23
VS
Sporting CP U23
22:00
Vitória Guimarães U23
VS
Cova da Piedade U23

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

19:30
Afturelding
VS
Vestri
22:00
Haukar
VS
Thróttur Vogar

32 Spain - Segunda Division Women

19:00
Villarreal II W
VS
Albacete II W
21:30
Riudoms W
VS
Sant Gabriel W
22:00
Racing Santander II W
VS
Castro W
22:00
Castejón W
VS
Osasuna II W
22:00
Añorga W
VS
Bizkerre W
22:30
Viajes Interrías W
VS
Atlético Arousana W
22:30
Tolosa W
VS
Arratia W
22:30
Almería W
VS
Sevilla II W
00:00
Tres Cantos W
VS
Madrid III W
00:00
Achamán W
VS
Las Torres W
02:00
La Garita W
VS
Unión Viera W
06:00
Atlético Madrid III W
VS
Samper W
06:00
Torrelodones W
VS
Dinamo Guadalajara W
06:00
Montaña Alta W
VS
Puerto del Carmen W
06:00
Juventud San Sebastián W
VS
Geneto del Teide W
06:00
Real Unión Tenerife II W
VS
Llamoro W
06:00
San Antonio Pilar W
VS
Furia Arona W
06:00
Tarsa W
VS
Güímar W

99474 World - Arena Cup

17:00
Lokomotiva Zagreb
VS
Šibenik
20:30
Medimurje Cakovec
VS
Istra 1961

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Coleraine U20
VS
Linfield U20
21:00
Glentoran U20
VS
Warrenpoint Town U20

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Athletic Club U19
VS
Real Sociedad U19
18:00
Danok Bat U19
VS
Leioa U19
18:00
Barcelona U19
VS
Europa U19
18:00
Stadium Casablanca U19
VS
Ebro U19
18:00
Lleida U19
VS
Real Zaragoza U19
18:00
Unión Viera U19
VS
UD San Fernando U19
19:00
Córdoba U19
VS
Polillas U19
20:00
Orientación Marítima U19
VS
Maspalomas U19
20:00
Victoria U19
VS
Arucas U19
20:00
Puertos Las Palmas U19
VS
Huracán U19
21:30
Roda U19
VS
Valencia U19
22:00
Real Oviedo U19
VS
Sporting Gijón U19
22:00
UD Logroñés U19
VS
Txantrea U19
22:00
Aurrerá Vitoria U19
VS
Santutxu U19
22:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
El Olivar U19
22:00
Sabadell U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
22:00
La Cruz U19
VS
Extremadura UD U19
22:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Rayo Vallecano U19
22:00
Móstoles U19
VS
Getafe U19
22:00
Talavera U19
VS
Archena U19
22:00
UCAM Murcia U19
VS
Real Murcia U19
22:00
Levante U19
VS
Hércules U19
22:15
Arenal U19
VS
Racing Santander U19
22:15
Jàbac i Terrassa U19
VS
Huesca U19
22:15
Recreativo Huelva U19
VS
Séneca U19
22:30
Conxo Santiago U19
VS
Racing Ferrol U19
22:30
Tudelano U19
VS
Oyonesa U19
22:30
Cornellà U19
VS
Espanyol U19
23:00
Mutilvera U19
VS
Numancia U19
23:00
Antiguoko U19
VS
Eibar U19
23:00
Arenas Getxo U19
VS
Deportivo Alavés U19
23:30
San Francisco U19
VS
Girona U19
23:30
Trival Valderas U19
VS
Burgos CF U19
00:00
Tiro de Pichón U19
VS
Almería U19
06:00
Mensajero U19
VS
Tenerife U19
06:00
Ofra U19
VS
Laguna U19
06:00
Sobradillo U19
VS
San José U19
06:00
Juventud Laguna U19
VS
Los Llanos Aceró U19
06:00
Marino U19
VS
Llano del Moro U19
06:00
Málaga U19
VS
26 de Febrero U19

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Aviron Bayonnais
VS
Lège-Cap-Ferret
00:00
Chauvigny
VS
Chatellerault
00:00
Bordeaux II
VS
Cognac
00:30
Poitiers
VS
Tartas-St Yaguen
00:30
Neuville
VS
Stade Bordelais
01:00
Bressuire
VS
Anglet Genets

2507 Gambia - GFA League

23:00
Sporting Real FC
VS
Hawks
23:00
Marimoo
VS
Armed Forces

80 Chile - Segunda División

04:00
Lautaro de Buin
VS
Deportes Linares

99474 World - Club Friendlies Women

20:00
Freiburg W
VS
Basel W

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Europa Point
VS
Lions FC
00:15
College Cosmo
VS
Magpies

49477 ไทยลีก 3

15:30
Prime Bangkok
VS
Inter Bangkok
15:30
Bangkok
VS
ม.ธนบุรี
15:30
ACDC
VS
Rayong United
15:30
Wat Bot City
VS
Phitsanulok
15:30
Mahasarakham United
VS
Huai Thalaeng United
15:30
Kanjanapat Group
VS
Hua Hin City
15:30
Kanchanaburi
VS
Bang Pa-in
16:00
Chiangrai
VS
Northern Tak United
16:00
Khonkaen Mordindang
VS
Surin Sugar
16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Trang
16:00
Satun United
VS
Pattani
16:00
Ang Thong
VS
Raj Pracha
16:15
Songkhla
VS
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
17:00
Chanthaburi
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
18:00
Nonthaburi
VS
Army