lsm99

ตารางบอล 17 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:00
แอสตันวิลลา
VS
เอฟเวอร์ตัน
21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
23:30
ลิเวอร์พูล
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:15
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
คริสตัล พาเลซ

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
วิลเลม ทเว
20:30
โกรนิงเงิน
VS
ทเวนเต้
20:30
วีวีวี เวนโล
VS
ฮีเรนวีน
22:45
อาแจกซ์
VS
เฟเยนูร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

18:15
NEC
VS
SC Cambuur

11 บุนเดิสลีกา

21:30
บาเยิร์น มิวนิค
VS
ไฟร์บวร์ก
00:00
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
ชาลเก้ 04

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
แบรสต์
VS
แรนส์
21:00
ลอริยองต์
VS
ดิฌง
21:00
นีซ
VS
บอร์กโดซ์
21:00
น็องต์
VS
Lens
21:00
สตราส์บูร์ก
VS
แซงต์ เอเตียน
23:00
ลีลล์
VS
แร็งส์
03:00
โอลิมปิก ลียง
VS
เม็ตซ์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
นาโปลี
VS
ฟิออเรนติน่า
21:00
Crotone
VS
Benevento
21:00
ซัสเซาโล่
VS
ปาร์มา
00:00
อตาลันต้า
VS
เจนัว
02:45
อินเตอร์ มิลาน
VS
ยูเวนตุส

49477 ไทยลีก 2

17:00
สมุทรสาคร เอฟซี
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
อุทัยธานี เอฟซี
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

17:00
Lommel United
VS
Mechelen
18:00
Vejle
VS
Aarhus Fremad
19:00
Zagłębie Lubin
VS
Partizan
19:00
Gomel
VS
Belshina
20:00
Slaven Koprivnica
VS
Cibalia
20:30
Opatija
VS
Bačka Palanka
21:00
Kriens
VS
Luzern
21:00
Dinamo Moskva
VS
Lech Poznań
21:00
Baltika
VS
Čukarički
21:00
Jagiellonia Białystok
VS
Radnički Niš
21:00
Arsenal Tula
VS
Bačka Topola
21:00
Kolos Kovalivka
VS
Proleter Novi Sad
22:00
Napredak
VS
Stal Mielec

462 England - Wsl 2 Women

21:00
Crystal Palace W
VS
Durham W
21:00
Liverpool W
VS
Leicester W
21:00
London Bees W
VS
Millwall W
21:00
Sheffield Utd W
VS
Coventry United

462 England - Wsl 1 Women

19:30
Manchester City W
VS
Aston Villa W
20:00
Everton W
VS
Bristol City W
21:00
Birmingham W
VS
Brighton W
21:00
Reading W
VS
Arsenal W
21:30
Chelsea W
VS
Manchester United W
22:00
West Ham W
VS
Tottenham W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Heidenheim
VS
Darmstadt 98
19:30
Holstein Kiel
VS
Karlsruher SC
19:30
Jahn Regensburg
VS
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

19:00
Uerdingen
VS
Waldhof Mannheim
20:00
MSV Duisburg
VS
Meppen

11 Germany - Regionalliga: West

21:00
Borussia Dortmund II
VS
Alemannia Aachen

11 Germany - Oberliga: Bremen

17:00
Geestemünde
VS
Werder Bremen III
21:00
Komet Arsten
VS
Vatan Sport
21:00
Borgfeld
VS
Schwachhausen
21:00
Hastedt
VS
OSC Bremerhaven
21:30
Habenhauser FV
VS
SFL Bremerhaven
21:30
Leher TS
VS
Blumenthaler SV

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
SF Baumberg
VS
Kleve
21:00
SC Velbert
VS
Teutonia St.Tönis
21:00
SF Niederwenigern
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
21:00
Schonnebeck
VS
FC Bocholt
21:00
Cronenberger SC
VS
Schwarz-Weiß Essen
21:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
Velbert
21:15
Union Nettetal
VS
Meerbusch
21:15
Sterkrade-Nord
VS
Monheim
21:30
FSV Duisburg
VS
Germania Ratingen
21:30
Hilden
VS
Kray
21:30
Dusseldorf-West
VS
1. FC M'gladbach

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Sturm Graz

556 Belgium - Pro League

19:30
เกนท์
VS
Antwerp
22:00
Cercle Brugge
VS
Standard Liège
00:15
Beerschot-Wilrijk
VS
คลับ บรูกก์
02:45
Sint-Truiden
VS
OH Leuven

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Paphos
VS
อาโปเอล
23:30
Apollon
VS
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Omonia Psevda
VS
Kouris Erimi

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Pardubice
VS
České Budějovice
22:00
Příbram
VS
Viktoria Plzeň
00:30
Baník Ostrava
VS
Sparta Praha

125 Greece - Super League

20:00
โอลิมเปียกอส
VS
PAS Giannina
22:15
Volos NFC
VS
Lamia
22:15
OFI
VS
PAOK
00:30
Aris
VS
Panathinaikos
02:30
AEK Athens
VS
Atromitos

251 Italy - Serie B

21:00
Pescara
VS
Cremonese
03:00
เอ็มโปลี
VS
Salernitana

2756 Malta - Premier League

20:00
Santa Lucia
VS
Zejtun Corinthians

2756 Malta - First Division

17:00
St. George's
VS
Swieqi
20:00
Pietà Hotspurs
VS
Pembroke Athleta
21:00
Mqabba
VS
Zebbug Rangers
00:00
Naxxar Lions
VS
Qormi
01:00
Vittoriosa Stars
VS
Marsa

20 พรีเมียรา ลีกา

22:00
Nacional
VS
Moreirense
00:30
ซานตาคลารา
VS
Famalicão
03:00
Gil Vicente
VS
Marítimo

20 Portugal - Segunda Liga

18:15
Academico Viseu
VS
UD Oliveirense
18:15
Feirense
VS
Porto II
21:00
Arouca
VS
Mafra
00:00
Varzim
VS
Casa Pia

155 Romania - Liga 1

19:30
Argeş
VS
Gaz Metan Mediaş
21:45
Sepsi
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
00:00
Academica Clinceni
VS
Hermannstadt

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:00
Motherwell
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

32 Spain - Copa Del Rey

18:00
มาลากา
VS
เกรนาดา
18:00
เอสปันญ่อล
VS
โอซาซูนา
22:00
Navalcarnero
VS
เออิบาร์
22:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
เรอัล เบติส
00:00
อัลกอร์กอน
VS
บาเลนเซีย
00:00
เตเนริเฟ
VS
บียาร์เรอัล

62 Switzerland - Super League

22:00
Sion
VS
ลูกาโน

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Denizlispor
VS
Hatayspor
20:00
Yeni Malatyaspor
VS
Rizespor
23:00
เบซิคตัส
VS
กาลาตาซาราย

44 Argentina - Superliga

08:10
Rosario Central
VS
Vélez Sarsfield

44 Argentina - Torneo Federal B

03:10
Andino
VS
Vélez de San Ramón
03:10
Argentino Peñarol
VS
General Paz Juniors
03:10
Puerto Moreno
VS
Alianza Cutral Có
04:00
San Martín El Bañado
VS
San Lorenzo Alem
04:00
Independiente Neuquén
VS
La Amistad
04:30
Racing Olavarría
VS
Liniers Bahía Blanca
05:00
Sportivo Tirolesa
VS
Unión Oncativo

44 Argentina - Primera B Nacional

03:10
Defensores de Belgrano
VS
Instituto
03:10
Atlanta
VS
San Martín Tucumán
03:10
Gimnasia Mendoza
VS
Ferro Carril Oeste
03:10
Deportivo Morón
VS
Villa Dálmine
05:10
Estudiantes Caseros
VS
Barracas Central
05:15
Tigre
VS
San Martín San Juan
06:00
Deportivo Riestra
VS
Temperley

5 Brazil - Serie A

07:00
Vasco da Gama
VS
Coritiba
02:00
Santos
VS
Botafogo
02:00
Athletico PR
VS
São Paulo
04:15
Atlético Mineiro
VS
Atlético GO
06:30
Ceará
VS
Bragantino
06:30
Internacional
VS
Fortaleza

5 Brazil - Serie B

07:00
Oeste
VS
Confiança
02:00
Ponte Preta
VS
Náutico
02:00
Vitória
VS
Chapecoense

5 Brazil - Serie C

04:00
Santa Cruz
VS
Brusque
04:00
Ituano
VS
Vila Nova

80 Chile - Primera Division

04:00
Colo-Colo
VS
Universidad Chile

80 Chile - Primera B

20:00
San Marcos
VS
Ñublense
20:00
Puerto Montt
VS
Magallanes
20:00
Deportes Santa Cruz
VS
Deportes Valdivia
20:00
Unión San Felipe
VS
Melipilla
20:00
Deportes Temuco
VS
Cobreloa
20:00
Barnechea
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
20:00
Copiapó
VS
San Luis

353 Colombia - Liga BetPlay

07:30
Junior
VS
Independiente Medellín
02:00
Deportivo Pasto
VS
La Equidad
06:05
Atlético Nacional
VS
Santa Fe

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Boca Juniors de Cali
VS
Atlético
04:00
Deportes Quindío
VS
Valledupar

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Deportivo Saprissa
VS
ADR Jicaral
00:00
Cartaginés
VS
Guadalupe
04:00
Grecia
VS
Sporting San José
04:00
Santos de Guápiles
VS
Pérez Zeledón

35008 El Salvador - Primera Division

03:30
Municipal Limeño
VS
Jocoro
04:00
Alianza
VS
Once Municipal
04:00
FAS
VS
Sonsonate

458 Mexico - Liga MX

08:00
Cruz Azul
VS
Puebla
10:06
มอนเตอร์เรย์
VS
América
01:00
Pumas UNAM
VS
Mazatlán

458 Mexico - Liga de Expansión MX

06:00
Universidad Guadalajara
VS
Tlaxcala

158 Uruguay - Primera Division

20:00
Progreso
VS
Torque
03:00
Fénix
VS
River Plate
05:30
Nacional
VS
Rentistas

146 South Africa - Premier League

20:30
Black Leopards
VS
Orlando Pirates
20:30
AmaZulu
VS
Maritzburg United
20:30
Chippa United
VS
TS Galaxy

911 Angola - Girabola

21:00
Wiliete
VS
Recreativo da Caála
21:00
Santa Rita
VS
Petro de Luanda
21:30
Desportivo Huíla
VS
1º de Agosto

886 Egypt - Premier League

19:30
El Entag El Harby
VS
Smouha
22:00
National Bank of Egypt
VS
Al Ahly

468 Ghana - Premier League

22:00
WAFA
VS
Asante Kotoko
22:00
King Faisal
VS
Elmina Sharks
22:00
Ashanti Gold
VS
Medeama
22:00
Aduana Stars
VS
Wa All Stars
22:00
Bechem United
VS
Dreams
22:00
Karela
VS
Berekum Chelsea
01:00
Hearts of Oak
VS
Eleven Wonders

1179 Kenya - Premier League

19:00
Bidco United
VS
Wazito
19:00
Leopards
VS
KCB
19:00
Vihiga United
VS
Posta Rangers

1424 Morocco - Botola 2

21:00
UTS Rabat
VS
Chabab Atlas Khénifra
21:00
Widad Témara
VS
Chabab Ben Guerir
23:15
Wydad Fès
VS
Stade Marocain

200 Senegal - Ligue 1

23:00
Stade de Mbour
VS
Pikine
23:00
ASEC Ndiambour
VS
CNEPS Excellence
23:00
Gorée
VS
Casa Sport

2568 Zambia - Super League

20:00
Nkana
VS
ZESCO United
20:00
Green Eagles
VS
Young Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

17:30
Engordany
VS
Atlètic Club d'Escaldes
22:30
Sant Julià
VS
FC Santa Coloma

7091 Oman - Professional League

20:05
Al-Nahda
VS
Dhofar
23:00
Al Suwaiq
VS
Saham
23:00
Al-Ittihad
VS
Al Nasr

155043 Bangladesh - Premier League

21:00
Arambagh
VS
Mohammedan Dhaka

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Tai Chung
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

18:30
Jamshedpur
VS
NorthEast United
21:00
Goa
VS
ATK Mohun Bagan

2817 New Zealand - Premiership

07:00
Hawke's Bay United
VS
Team Wellington
10:00
Wellington Phoenix Res
VS
Waitakere United

69697 Vietnam - V-League

17:00
Da Nang
VS
Ho Chi Minh City
18:00
Hong Linh Ha Tinh
VS
Than Quang Ninh
19:15
Sai Gon
VS
Hoang Anh Gia Lai

44 Argentina - Primera C

03:10
Victoriano Arenas
VS
Sportivo Italiano
03:10
San Martín Burzaco
VS
Berazategui
03:10
Central Córdoba
VS
Ituzaingó
03:10
Leandro Nicéforo Alem
VS
Deportivo Español
03:10
Midland
VS
Excursionistas
03:10
Luján
VS
El Porvenir

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
HV & CV Quick
VS
EVV
20:00
ADO '20
VS
USV Hercules
20:00
Westlandia
VS
Hollandia
20:00
Dongen
VS
UNA
20:00
JOS Watergraafsmeer
VS
DEM
20:00
GVV Unitas
VS
HSC '21
20:30
OFC Oostzaan
VS
Gemert
20:30
Groene Ster
VS
Hoogland
20:30
OSS '20
VS
Blauw Geel '38

99474 World - African Nations Championship

23:00
Libya
VS
Niger
02:00
คองโก
VS
Congo

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:30
Warnant
VS
Solières Sport
20:30
US Givry
VS
Rebecq
20:30
Hamoir
VS
Excelsior Virton
20:30
Waremme
VS
Stockay-Warfusée
20:30
Jette
VS
Acren

556 Belgium - Division 3: Group A

20:30
Merelbeke
VS
RFC Wetteren
20:30
Zelzate
VS
Olsa Brakel
21:00
Harelbeke
VS
Lokeren-Temse
21:00
Sparta Petegem
VS
Westhoek

556 Belgium - Division 3: Group B

20:30
Bocholt
VS
Heur Tongeren
21:00
Cappellen
VS
Londerzeel
21:00
Eendracht Aalst
VS
Pepingen-Halle
21:00
Diegem Sport
VS
KSC City Pirates
21:00
Berchem Sport
VS
Olympia Wijgmaal

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:30
Jong Lede
VS
Avanti
20:30
Anzegem
VS
Bambrugge
20:30
Rhodienne-De Hoek
VS
Voorde Appelterre
20:30
Eppegem
VS
FC Lebbeke
21:00
VW Hamme
VS
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:30
Nijlen
VS
Witgoor Sport
21:00
Eendracht Termien
VS
Berlaar-Heikant

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:30
Binche
VS
Rapid Symphorinois
20:30
Gosselies Sports
VS
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Wanze / Bas-Oha
VS
Jodoigne
20:30
Herstal
VS
Huy
20:30
Mormont
VS
Gouvy
20:30
Aywaille
VS
Stade Disonais
21:00
Habay-la-Neuve
VS
Marloie Sport
21:00
Richelle United
VS
Oppagne-Wéris

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Union Lasne-Ohain
VS
Sportive Brainoise
20:30
Football Club Schaerbeek
VS
Grez-Doiceau
20:30
Saint-Josse
VS
Léopold
20:30
Etterbeek
VS
Stade Everois
20:30
BX Brussels
VS
Nivellois
20:30
Bodegem Kapelle United
VS
Stade Bierbeek
20:30
SC Aarschot
VS
Melsbroek
20:30
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Linden
20:30
Grimbergen
VS
Sporting Kampenhout
20:30
KV Tervuren-Duisburg
VS
Bertem-Leefdaal
21:00
NSeth Berchem
VS
Walhain
21:00
Kosova Schaerbeek
VS
Genappe
21:00
Liedekerke
VS
Wambeek
21:00
Veltem
VS
Borght-Humbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:30
Solre-sur-Sambre
VS
Excelsior Biévène
20:30
Belœil
VS
Montignies
20:30
Snef-Tyber
VS
Antoing
20:30
RAS Monceau
VS
Péruwelz
20:30
Houdeng
VS
Morlanwelz
20:30
Soignies Sports
VS
Hornu
21:00
Ransart
VS
Gilly
21:00
Molenbaix
VS
Le Roeulx

556 Belgium - Provincial-Liege

20:30
Malmundaria
VS
Aubel
20:30
JS Fizoise
VS
Mélen-Micheroux
20:30
Elsautoise
VS
Jehaytois
20:30
FC Du Geer
VS
UCE Liège
20:30
Sprimont-Comblain II
VS
La Calamine
20:30
Ster-Francorchamps
VS
Pontisse Cite
20:30
Beaufays
VS
Rechain
20:30
Etoile de Faimes
VS
Weywertz

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:30
Aubange
VS
Florenville
21:00
RAC Saint-Mard
VS
Libramont
22:00
Meix-Devant-Virton
VS
Sartoise

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
Andennais
VS
Loyers
21:00
Nismes
VS
Spy
21:00
Chevetogne
VS
US Dinantaise
21:00
Malonne
VS
Condruzien
21:00
Biesme
VS
Meux II
21:00
Ciney
VS
Beauraing
21:00
Flavion-Morialmé
VS
Grand-Leez
21:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
ES de la Molignée

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:30
Elene-Grotenberge
VS
Latem
20:30
Ardennen
VS
St-Joris Sleidinge
20:30
Lokeren Doorslaar
VS
Eendracht Aalter
20:30
HO Kalken
VS
Grembergen
20:30
Dendermonde
VS
Berlare
21:00
Munkzwalm
VS
SK Denderhoutem
21:00
Eendracht Zele
VS
Jong Zulte
21:00
Drongen
VS
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:30
Racing Waregem
VS
Wielsbeke
20:30
Sparta Heestert
VS
Oostnieuwkerke
21:00
SC Zonnebeke
VS
Excelsior Zedelgem

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Omonia 29is Maiou
VS
Ethnikos Assias
19:30
Ormideia
VS
Iraklis Yerolakkou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Apollon Paralimniou
VS
Antheias-Aristinou
20:00
Doxa Neo Sidirochori
VS
Aris Avato
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Pandramaikos
20:00
Aetos Orfani
VS
Didymoteicho
20:00
Anagennisi Thalassias
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Ampelokipon Drama
VS
Evosmou
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Elpida Sapes
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Ethnikos Sochos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Fokikos
VS
Atalanti
20:00
Ipato
VS
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Thiseas Agria
VS
Nea Artaki
20:00
Almyros
VS
Diagoras Stefanovik
20:00
Opountios
VS
Amvrysseas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Atromitos Palamas
VS
Dias Diou
20:00
Anagennisi Karditsas
VS
Elassona
20:00
Aetos Makrychoriou
VS
Fikis
20:00
Meteora
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Makedonikos Foufas
VS
Iraklis Larissa
20:00
Ermis Amyntaio
VS
Sellana
20:00
Oikonomos
VS
Karitsa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
PAO Koufalion
VS
PAOK Alexandreia
20:00
Edessaikos
VS
Anagennisi Giannitsa
20:00
Anagennisi Plagia
VS
Thermaikos Thermis
20:00
Agrotikos Asteras
VS
Nea Kallikrateia
20:00
Makedonikos Neapolis
VS
Poseidon Nea Michaniona
20:00
M. Alexandros Trikala
VS
Aetos Varvaras
20:00
Ethnikos Giannitsa
VS
Thyella Sarakinoi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
M. Alexandros Kastorias
VS
Thyella Katsikas
20:00
Thyella Monastirakiou
VS
Anagennisi Artas
20:00
Lefkimmi
VS
Panagriniakos
20:00
Amvrakikos Loutrou
VS
Agios Matthaios
20:00
Missolonghi
VS
Asteras Kalirachis
20:00
Acheron Kanalaki
VS
Preveza
20:00
Tilikratis
VS
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Kifisia
20:00
Molaikos
VS
Koronida Koiladas
20:00
Aris Skalas
VS
Ermis Meligous
20:00
Agios Ierotheos
VS
Pangytheatikos
20:00
Ermionidas-Ermis
VS
Panarkadikos
20:00
PAO Rouf
VS
Atromitos Chiliomodi

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Juventus U23
VS
Piacenza
18:30
Olbia
VS
Grosseto
21:00
AlbinoLeffe
VS
Lecco
21:00
Como
VS
Novara
21:00
Pergolettese
VS
Pontedera
21:00
Pro Sesto
VS
Livorno
21:00
Pro Vercelli
VS
Carrarese

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Perugia
VS
FeralpiSalò
21:00
Sambenedettese
VS
Calcio Padova
21:00
Südtirol
VS
Vis Pesaro
23:30
Carpi
VS
Ravenna
23:30
Modena
VS
Virtus Verona

251 Italy - Serie C: Girone C

18:30
Palermo
VS
Virtus Francavilla
21:00
Monopoli
VS
Catanzaro
21:00
Trapani
VS
Potenza Calcio
21:00
Catania
VS
Foggia
23:30
Juve Stabia
VS
Ternana
23:30
Paganese
VS
Casertana
23:30
Viterbese Castrense
VS
Teramo
23:30
Bisceglie
VS
Bari 1908

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Chieri
VS
Borgosesia
20:30
Caronnese
VS
Legnano
20:30
Città di Varese
VS
Gozzano
20:30
Folgore Caratese
VS
Casale
20:30
Derthona
VS
Castellanzese
20:30
PDHAE
VS
Lavagnese
21:00
Pro Imperia
VS
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Breno
VS
Villa d'Almè
20:30
Caravaggio
VS
Desenzano Calvina
20:30
Nibionnoggiono
VS
Cavenago Fanfulla
20:30
Pontisola
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Real Calepina
VS
Seregno
20:30
Sona
VS
Scanzorosciate
20:30
Tritium
VS
Brusaporto
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Casatese

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Adriese
VS
Union Feltre
20:30
Caldiero Terme
VS
Clodiense
20:30
Campodarsego
VS
Este
20:30
Cartigliano
VS
Belluno
20:30
Cjarlins Muzane
VS
Delta Calcio Rovigo
20:30
Manzanese
VS
Union S. Giorgio-Sedico

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Correggese
VS
Corticella
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Aglianese
20:30
Lentigione
VS
Forlì
20:30
Mezzolara
VS
Bagnolese
20:30
Pro Livorno
VS
Prato
20:30
Progresso
VS
Fiorenzuola
20:30
Real Forte Querceta
VS
Seravezza
20:30
Rimini
VS
Sammaurese
20:30
Sasso Marconi Zola
VS
Marignanese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Montevarchi Calcio
VS
Pianese
20:30
Scandicci
VS
Grassina
20:30
Cannara
VS
Sangiovannese
20:30
Gavorrano
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Lornano Badesse
VS
Flaminia
20:30
Montespaccato
VS
Tiferno Lerchi
20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Robur Siena
20:30
Sporting Trestina
VS
Sinalunghese
20:30
Trastevere
VS
Foligno

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Porto Sant'Elpidio
VS
Montegiorgio
20:30
CynthiAlbalonga
VS
San Nicolò
20:30
Pineto
VS
Atletico
20:30
Giulianova
VS
Aprilia
20:30
Recanatese
VS
Castelfidardo Calcio
20:30
FC Rieti
VS
Olympia Agnonese
20:30
Tolentino
VS
Campobasso
20:30
Vastese
VS
Castelnuovo Vomano
20:30
Vastogirardi
VS
Matese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
SSC Giugliano
VS
Sassari Torres
20:30
Afragolese
VS
Vis Artena
20:30
Arzachena
VS
Carbonia
20:30
Cassino
VS
Savoia
20:30
Gladiator
VS
Nola 1925
20:30
Muravera
VS
Nuova Monterosi
20:30
Insieme Formia
VS
Nocerina
20:30
Latte Dolce
VS
Lanusei
20:30
Team Nuova Florida
VS
Latina

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Audace Cerignola
VS
Brindisi
20:30
Picerno
VS
Sorrento
20:30
US Bitonto
VS
Puteolana Internapoli
20:30
Fidelis Andria
VS
Nardò
20:30
Francavilla
VS
Aversa Normanna
20:30
Lavello
VS
Casarano
20:30
Molfetta Calcio
VS
Gravina
20:30
Portici
VS
Taranto
20:30
Team Altamura
VS
Città di Fasano

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Biancavilla
VS
Roccella
20:30
Cittanovese
VS
Castrovillari
20:30
Acireale
VS
FC Messina
20:30
Città Di Sant’Agata
VS
Dattilo
20:30
Licata
VS
Troina
20:30
Marina di Ragusa
VS
Paternò
20:30
ACR Messina
VS
San Luca
20:30
Rende
VS
Santa Maria Cilento
20:30
Rotonda
VS
Gelbison

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Aguia FC Vimioso
VS
Vidago
22:00
Montalegre
VS
Pedras Salgadas
22:00
Bragança
VS
Sporting Braga II
22:00
Maria da Fonte
VS
Merelinense

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
AR São Martinho
VS
Tirsense
22:00
Desportivo Aves
VS
Berço
22:00
Brito
VS
Rio Ave II
23:00
Camacha
VS
Fafe

20 Portugal - 2. Division: Group C

19:45
Salgueiros
VS
Gondomar
22:00
Amarante
VS
Pedras Rubras
22:00
Vila Real
VS
União Madeira
22:00
Paredes
VS
Câmara de Lobos
23:00
Marítimo II
VS
Coimbrões

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Sanjoanense
VS
São João Ver
22:00
Águeda
VS
Vila Cortez

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Carapinheirense
VS
União de Leiria
22:00
Benfica Castelo Branco
VS
Alcains
22:00
GRAP
VS
Marinhense

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Sacavenense
VS
1º Dezembro
22:00
Fátima
VS
Caldas
22:00
Loures
VS
Torreense
22:00
Sintrense
VS
Pêro Pinheiro
22:00
Lourinhanense
VS
Alverca

20 Portugal - 2. Division: Group G

22:00
Belenenses II
VS
Oriental Dragon
22:00
Sporting CP II
VS
Oriental Lisboa
22:00
Estrela Amadora
VS
Fontinhas

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Aljustrelense
VS
Juventude Evora
22:00
Vitória FC
VS
Moura
22:00
Armacenenses
VS
Olhanense

32 ซูเปร์โกปาเดเอสปัญญา

03:00
บาร์เซโลน่า
VS
แอธเลติก บิลเบา

32 Spain - Segunda B - Group 1

18:00
Celta de Vigo II
VS
Guijuelo
18:00
Covadonga
VS
Lealtad
22:00
Salamanca CF UDS
VS
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
22:00
Burgos
VS
Real Valladolid II
22:30
Zamora
VS
Coruxo
22:30
Langreo
VS
Real Oviedo II
23:00
Pontevedra
VS
Racing Ferrol

32 Spain - Segunda B - Group 2

18:00
Ejea
VS
Tudelano
22:30
CD Calahorra
VS
Haro
22:30
Osasuna II
VS
Tarazona
23:00
Izarra
VS
Mutilvera
23:00
SD Logroñés
VS
Ebro

32 Spain - Segunda B - Group 3

17:30
Orihuela
VS
La Nucia
18:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
VS
Barcelona II
18:00
Prat
VS
Espanyol II
18:00
Valencia II
VS
Atzeneta
18:00
Hércules
VS
Alcoyano
18:00
UD Ibiza
VS
Levante II
22:30
Olot
VS
Cornellà
23:00
FC Andorra
VS
Llagostera-Costa Brava
00:00
L'Hospitalet
VS
Badalona

32 Spain - Segunda B - Group 4

18:00
Recreativo Huelva
VS
Sanluqueño
18:00
Las Palmas II
VS
Cadiz II
18:00
San Fernando CD
VS
Tamaraceite
18:00
Lorca Deportiva
VS
คอร์โดบา
18:00
UCAM Murcia
VS
Sevilla II
18:00
Granada II
VS
Real Murcia
23:00
Marbella
VS
Algeciras
23:00
Yeclano
VS
Linares Deportivo
00:30
Real Betis II
VS
El Ejido

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Somozas
VS
Agrupación Estudiantil
18:00
Viveiro
VS
Fisterra
22:00
Silva
VS
Bergantiños
22:30
Polvorín
VS
Villalbés
22:30
Arzúa
VS
As Pontes
22:30
Alondras
VS
Barco
22:30
Atios
VS
Rápido Bouzas
23:00
Paiosaco
VS
Deportivo La Coruña II
23:00
Arosa
VS
UD Ourense
23:00
Estradense
VS
Pontellas
23:00
Choco
VS
Ribadumia

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Navarro
VS
Real Avilés
18:00
Siero
VS
Llanes
18:00
Real Titánico
VS
Condal
18:00
Urraca
VS
Valdesoto
21:45
Mosconia
VS
Praviano
22:00
Avilés Stadium
VS
Ceares
22:00
Colunga
VS
L'Entregu
23:00
Caudal
VS
Lenense

32 Spain - Tercera - Group 3

17:30
Rinconeda Polanco
VS
Atlético Albericia
17:45
Siete Villas
VS
Cayon
22:00
Torina
VS
Vimenor
23:00
Tropezón
VS
Cultural Guarnizo
23:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Barreda

32 Spain - Tercera - Group 4

17:30
Basconia
VS
Urduliz
21:30
San Ignacio
VS
CD Vitoria
22:00
Beasain
VS
Urgatzi

32 Spain - Tercera - Group 5

17:45
Grama
VS
Cerdanyola del Vallès
18:00
Castelldefels
VS
Manresa
18:00
San Cristobal
VS
Pobla Mafumet
18:00
Banyoles
VS
Horta
18:00
Sant Andreu
VS
Vilassar Mar
18:00
Girona II
VS
Figueres
22:30
Peralada
VS
Sants
23:00
Terrassa
VS
Valls
23:00
Igualada
VS
Montañesa

32 Spain - Tercera - Group 6

18:00
Paterna
VS
Silla
23:00
Saguntino
VS
Acero
00:00
Roda
VS
Villarreal III
00:00
Villajoyosa
VS
Beniganim

32 Spain - Tercera - Group 7

17:15
Complutense
VS
Pozuelo Alarcón
17:30
Atlético de Pinto
VS
Trival Valderas
00:00
Moratalaz
VS
Rayo Vallecano II
00:00
Alcobendas Sport
VS
Unión Adarve
00:00
Villanueva del Pardillo
VS
Flat Earth
00:00
Torrejón
VS
RSD Alcalá
00:00
Santa Ana
VS
San Fernando de Henares
00:00
Alcorcón II
VS
El Álamo
00:00
Móstoles CF
VS
Leganés II
00:00
Villaverde-Boetticher
VS
Carabanchel
00:00
Real Aranjuez
VS
Móstoles

32 Spain - Tercera - Group 8

22:30
UD Santa Marta
VS
Peñaranda
22:30
Bembibre
VS
Becerril Campos
23:00
Gimnástica Segoviana
VS
Cultural Cebrereña

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Real Jaén
VS
Loja
18:00
Huétor Vega
VS
Huétor Tájar
18:00
Maracena
VS
Polideportivo Almería
18:00
Juventud Torremolinos
VS
At. Malagueño
23:30
Atlético Porcuna
VS
Ciudad de Torredonjimeno
23:30
Mancha Real
VS
Almería II

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Castilleja
VS
Pozoblanco
18:00
Coria CF
VS
La Palma
19:00
Sevilla III
VS
Lucena
21:45
Córdoba II
VS
Gerena
23:00
San Roque de Lepe
VS
Puente Genil

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Formentera
VS
Esporles
18:00
Portmany
VS
Ibiza Islas Pitiusas
22:00
Soller
VS
Collerense

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Tenisca
VS
Mensajero
19:00
Atlético Tacoronte
VS
Vera
19:00
Atletico Victoria
VS
Santa Úrsula
19:00
La Cuadra
VS
Gran Tarajal
20:00
Lanzarote
VS
Guía

32 Spain - Tercera - Group 13

18:00
Deportiva Minera
VS
Huércal-Overa
18:00
Águilas CF
VS
Plus Ultra
18:00
El Palmar
VS
Atlético Pulpileño
23:00
Mazarrón FC
VS
Cartagena FC
23:00
Muleño
VS
La Union Atletico
00:00
Lorca
VS
Mar Menor
00:00
Minerva
VS
Olímpico Totana
00:00
UCAM Murcia II
VS
Bullense

32 Spain - Tercera - Group 14

17:30
Extremadura UD II
VS
Valdivia
18:00
Montijo
VS
UP Plasencia
18:00
Aceuchal
VS
Campanario
18:00
Calamonte
VS
Chinato
18:00
Cacereño
VS
Fuente Cantos
18:00
Azuaga
VS
Olivenza
18:00
Trujillo
VS
Arroyo
22:30
RCP Valverdeno
VS
Llerenense
23:00
Moralo
VS
CD Coria
23:00
Jerez
VS
Miajadas

32 Spain - Tercera - Group 15

22:00
Cirbonero
VS
Ardoi
22:00
Murchante
VS
Cortes
22:30
River Ega
VS
Corellano
22:30
Peña Azagresa
VS
Lourdes
22:30
Fontellas
VS
Bidezarra

32 Spain - Tercera - Group 16

17:00
Comillas
VS
CDFC La Calzada
18:00
Berceo
VS
Arnedo
18:00
Agoncillo
VS
Villegas
18:00
Vianés
VS
Varea
21:45
Anguiano
VS
Oyonesa
22:00
Casalarreina
VS
Logroñés II
22:15
Alberite
VS
Racing Rioja
22:30
Calasancio
VS
Calahorra II
23:00
Tedeón
VS
Náxara

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Épila
VS
Almudévar
18:00
Valdefierro
VS
Real Zaragoza II
18:00
Illueca
VS
Fraga
18:00
Binéfar
VS
Belchite 97
18:00
Cuarte Industrial
VS
Brea
18:00
Calamocha
VS
Sabiñánigo
21:45
Teruel
VS
Atletico Monzon
21:45
Robres
VS
Utebo
22:00
Cariñena
VS
CDJ Tamarite
22:00
Villanueva CF
VS
Barbastro
00:30
Sariñena
VS
Borja

32 Spain - Tercera - Group 18

18:00
Calvo Sotelo
VS
La Roda
18:00
Ciudad Real
VS
Manzanares
18:00
Villacanas
VS
Marchamalo
22:00
Almagro Spain
VS
Albacete II
22:00
Torrijos
VS
Villacanas

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Kahramanmaraşspor
VS
Çorum Belediyespor
17:00
Şanlıurfaspor
VS
Kocaelispor

44 Argentina - Torneo Federal A

03:15
Douglas Haig
VS
Def. de Pronunciamiento
03:30
Deportivo Maipú
VS
Deportivo Camioneros
04:00
Central Norte
VS
Sportivo Belgrano
05:00
Juventud Unida Univ.
VS
Deportivo Madryn
06:00
Olimpo
VS
Sportivo Las Parejas
06:00
Chaco For Ever
VS
Sansinena
06:00
Sarmiento Resistencia
VS
Huracán Las Heras

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
Macarthur

5 Brazil - Brasileiro U20

06:00
Atletico-MG U20
VS
Atletico-PR U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Heegan
VS
Midnimo

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Francs Borains
VS
Patro Eisden
21:00
Rupel Boom
VS
URSL Visé
21:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Heist
21:00
Tienen
VS
Olympic Charleroi
21:00
Liège
VS
Knokke

251 Italy - Primavera 2

17:00
Lecce U19
VS
Virtus Entella U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Richards Bay
VS
TS Sporting
20:30
University of Pretoria
VS
Uthongathi
20:30
Pretoria Callies
VS
Polokwane City

716 Nigeria - Npfl

22:00
Nasarawa United
VS
Katsina United
22:00
Plateau United
VS
Adamawa United
22:00
Enyimba
VS
Kano Pillars
22:00
Rivers United
VS
Heartland
22:00
Jigawa Golden Stars
VS
Kwara United
22:00
Ifeanyi Uba
VS
Abia Warriors
22:00
MFM
VS
Enugu Rangers
22:00
Lobi Stars
VS
Akwa Starlets
22:00
Sunshine Stars
VS
Warri Wolves

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Entente Boulet Rouge
VS
La Cure Sylvester
19:00
Petite Rivière Noire
VS
ASPL 2000
21:30
Savanne
VS
ASVP

2493 Mauritania - Super D1

23:00
Garde Nationale
VS
JAHE

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Madrid CFF W
VS
Santa Teresa W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Inter Milano W
VS
Juventus W
20:30
Roma W
VS
Napoli W
20:30
Fiorentina W
VS
San Marino Academy W

458 Mexico - Liga Mx Women

01:00
Puebla W
VS
Pumas UNAM W

98 Australia - W-League

12:05
Melbourne Victory W
VS
Perth Glory W
12:05
Melbourne Victory W
VS
Melbourne City W
14:40
Newcastle Jets W
VS
Brisbane Roar W
14:40
Newcastle Jets W
VS
Canberra United W

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

00:00
Víkingur Ólafsvík
VS
ÍBV

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
DNS de Belen W
VS
Getafe W
17:00
Elche W
VS
Lorca W
17:00
Marítim W
VS
CFF Albacete W
17:30
Mulier W
VS
Berriozar W
17:30
Mislata W
VS
Ciudad de Murcia W
18:00
Victoria CF W
VS
Sárdoma W
18:00
Victoria FC W
VS
Valladares W
18:00
Gijón FF W
VS
Monte W
18:00
Sporting Gijón II W
VS
Oceja W
18:00
Llanera W
VS
Real Oviedo II W
18:00
Logroño II W
VS
Pradejón W
18:00
Aurrerá de Vitoria W
VS
Oiartzun W
18:00
San Ignacio W
VS
Real Sociedad II W
18:00
Collerense II W
VS
Igualada W
18:00
Hispalis W
VS
Mérida AD W
18:00
Cáceres II W
VS
Sporting de Huelva II W
18:00
Castuera W
VS
La Rambla W
18:00
Santa Teresa II W
VS
Real Betis II W
18:00
Salamanca W
VS
Olímpico Madrid W
18:00
Discobolo-La Torre W
VS
Atlético de Aspe W
18:00
Murcia Féminas W
VS
Valencia III W
18:00
SMX Athletic Murcia W
VS
Plaza Argel W
18:30
Málaga II W
VS
San Miguel W
19:00
San Pío X
VS
León FF W
19:00
Las Majoreras W
VS
Julio Suárez W
19:30
UD Logroñés W
VS
Atlético Revellín W
19:30
Rayo Vallecano II W
VS
Zamora Amigos Duero W
19:45
Huesca W
VS
Son Sardina W
22:00
Levante Las Planas W
VS
Pallejà W
22:00
Europa W
VS
Balears W
22:00
Cádiz W
VS
Badajoz W
22:30
Pardinyes W
VS
Zaragoza II W
22:30
Vic Riuprimer W
VS
Girona W
23:30
Umia W
VS
Deportivo La Coruña II W

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Pabellón Ourense U19
VS
Celta de Vigo U19
18:00
Calasanz U19
VS
Deportivo La Coruña U19
18:00
Lugo U19
VS
Ural U19
18:00
Real Avilés U19
VS
Roces U19
18:00
Tropezón U19
VS
Atlético Perines U19
18:00
Marina Sport U19
VS
Bansander U19
18:00
Pamplona U19
VS
Valvanera U19
18:00
Osasuna U19
VS
AD San Juan U19
18:00
Santa Marta U19
VS
Cultural Leonesa U19
18:00
Real Valladolid U19
VS
Alcorcón U19
18:00
Lorca CFB U19
VS
Toledo U19
18:00
San Félix U19
VS
Santa Fe U19
18:00
Nervión U19
VS
Calavera U19
18:15
Val Miñor U19
VS
Choco U19
18:30
Atlético Villacarlos U19
VS
Mallorca U19
18:30
Castellón U19
VS
Alzira U19
19:00
Las Palmas U19
VS
Acodetti U19
21:00
Albacete U19
VS
Atlético Madrileño U19
21:00
Granada U19
VS
Dos Hermanas SA U19
22:00
Real Madrid U19
VS
Badajoz U19
22:00
Atlético Pinto U19
VS
Leganés U19
22:00
Torre Levante U19
VS
Patacona U19
22:00
Maracena U19
VS
Vázquez Cultural U19
22:30
Sanluqueno U19
VS
Cádiz U19
23:00
Damm U19
VS
Penya Arrabal U19
23:30
Castilleja U19
VS
Sevilla U19
00:00
Alboraya U19
VS
Villarreal U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Pannaxiakos
VS
Ano Meras
20:00
Proodeftiki
VS
Fostiras
20:00
Charavgiakos
VS
Moschato
20:00
Aittitos Spata
VS
Ilioupoli
20:00
Marko
VS
Ethnikos Piraeus

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

20:00
Aias Salamina
VS
Pyliou
20:00
Panelefsiniakos
VS
Akratitos
20:00
Aetos Loutron
VS
Mikrasiatiki
20:00
Thyella Diastavroseos
VS
Aiolikos
20:00
Pythagoras Karlovasi
VS
Keratsini
20:00
Karavas
VS
Asteras Varis

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:30
Niort II
VS
Libourne

2507 Gambia - GFA League

23:00
GAMTEL
VS
เอซี มิลาน
23:00
Brikama United
VS
Wallidan
23:00
GPA
VS
Banjul

80 Chile - Segunda División

04:00
Deportes Vallenar
VS
Recoleta
04:00
San Antonio Unido
VS
General Velásquez

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
St Josephs FC
VS
Europa FC
00:15
Lynx
VS
Mons Calpe

49477 ไทยลีก 3

15:30
Samut Prakan
VS
North Bangkok University
15:30
Grakcu Sai Mai United
VS
Siam
15:30
Banbueng
VS
Marines Eureka
15:30
Kabin United
VS
Kohkwang
15:30
See Kwae
VS
Nan
15:30
Phattalung
VS
Jalor City
15:30
Pathum Thani University
VS
Saraburi United
15:30
Assumption United
VS
Muangkan United
15:30
IPE Samut Sakhon
VS
Samut Songkhram
16:00
Chamchuri United
VS
Welfare Royal Air Force
16:00
Maejo United
VS
Kamphaeng Phet
16:00
Ubon Ratchathani
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
16:00
Udon United
VS
Yasothon
16:00
Surin
VS
Chaiyaphum United
16:00
Surat Thani FC
VS
Krabi
17:00
Sa Kaeo City
VS
Cha Choeng Sao
18:00
Bankhai United
VS
Royal Thai Fleet
18:00
Lamphun Warrior
VS
Chiangrai Lanna
18:00
Patong City
VS
Nara United
18:30
Muangnont
VS
ม.เกษมบัณฑิต