ufabet

ตารางบอล 20 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

01:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
แอสตันวิลลา
01:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
เซาแธมป์ตัน
03:15
ฟูลัม
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

01:00
นอริชซิตี
VS
บริสตอลซิตี
02:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
ลูตัน ทาวน์
02:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
02:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
มิลล์วอลล์
02:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
มิดเดิลส์เบรอ
02:45
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์

11 บุนเดิสลีกา

00:30
ชาลเก้ 04
VS
โคโลญจน์
02:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
02:30
ไฟร์บวร์ก
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
02:30
เอาก์สบวร์ก
VS
บาเยิร์น มิวนิค
02:30
Arminia Bielefeld
VS
สตุทท์การ์ดต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
Lens

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
อูดิเนเซ่
VS
อตาลันต้า

32 ลาลีกา สเปน

01:00
เกตาเฟ่
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
03:00
เรอัล เบติส
VS
เซลต้า บีโก้
03:30
บียาร์เรอัล
VS
เกรนาดา

99474 World - Club Friendlies

07:00
EIF
VS
PIF
07:00
Dekani
VS
Koper
07:00
Zorya
VS
Voždovac
07:00
Javor Ivanjica
VS
Sloga Kraljevo
07:00
Debrecen
VS
Minai
07:00
Belshina
VS
Slavia
07:00
Bačka Palanka
VS
Gorica
07:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Čukarički
15:00
BATE
VS
Neman Grodno
15:00
Khimki
VS
Septemvri Sofia
17:00
Metalac GM
VS
Borac Čačak
17:00
Soroksár SC
VS
Vasas
17:00
Nitra
VS
Šamorín
17:15
Minsk
VS
Isloch
17:30
Rostov
VS
Algeciras
18:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Wisła Kraków
18:00
Silkeborg
VS
SønderjyskE
18:00
Pogoń Siedlce
VS
Znicz Pruszków
18:00
Sesvete
VS
Kustošija
18:00
Hebar 1918
VS
Maritsa Plovdiv
18:30
Slavia
VS
Shakhtyor Petrikov
19:00
Etar
VS
Beroe
19:00
Zemplín Michalovce
VS
Liptovský Mikuláš
19:00
Sereď
VS
Podbrezová
19:00
Randers
VS
Vejle
19:00
โคเปนเฮเก้น
VS
FC Helsingør
19:00
Randers
VS
AaB
19:00
Dobrudzha 1919
VS
Botev Vratsa
19:00
Belasitsa
VS
Sportist Svoge
19:30
Borec
VS
Rabotnicki
20:00
Botev Plovdiv
VS
Gigant Saedinenie
20:00
SKA Khabarovsk
VS
Krasnodar 3
20:00
Nitra
VS
Třinec
20:00
Bravo
VS
Aluminij
20:30
Pawłowice Śląskie
VS
Jastrzębie
20:30
Žilina
VS
Pohronie
20:30
Opatija
VS
Hrvatski Dragovoljac
20:30
Koper
VS
Bačka Palanka
21:00
Novi Pazar
VS
Sileks
21:00
Domžale
VS
Levski Sofia
21:00
Radnik Surdulica
VS
Khimki
22:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
Bačka Topola
23:00
Cracovia Kraków
VS
Katowice
23:30
Pogoń Siedlce
VS
Podlasie Biała Podlaska
00:00
Widzew Lodz
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki

462 England - Fa Trophy

02:45
Boston United
VS
Chesterfield

462 England - Wsl 1 Women

02:00
Birmingham W
VS
Everton W

462 England - Professional Development League

21:00
Sheffield Utd U23
VS
Hull City U23

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:45
Cambridge City
VS
Grays Athletic
02:45
Romford
VS
Maldon & Tiptree

38 Netherlands - KNVB Beker

22:30
เอ็มเมน
VS
ฮีเรนวีน
00:45
เฟเยนูร์ด
VS
เฮราเคิล
03:00
อัลค์มาร์
VS
อาแจกซ์

11 Germany - 3. Liga

01:00
Hallescher FC
VS
Waldhof Mannheim
01:00
MSV Duisburg
VS
Magdeburg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Bahlinger SC
VS
FSV Frankfurt
23:30
Balingen
VS
Hessen Kassel
00:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
SV Steinbach
01:00
Ulm
VS
Teutonia WS
01:00
Kickers Offenbach
VS
Elversberg

2454 Albania - Superliga

19:45
Kastrioti Krujë
VS
Teuta Durrës
19:45
Bylis Ballsh
VS
Vllaznia Shkodër
19:45
Laçi
VS
Skënderbeu Korçë
19:45
Apolonia Fier
VS
Kukësi

556 Belgium - Pro League

22:30
Kortrijk
VS
Sint-Truiden
00:45
AS Eupen
VS
Beerschot-Wilrijk
00:45
Mechelen
VS
Standard Liège
03:00
คลับ บรูกก์
VS
KV Oostende
03:00
Antwerp
VS
Cercle Brugge

116 Cyprus - 1. Division

20:00
Olympiakos
VS
Enosis

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Akritas
VS
Omonia Psevda
19:30
Xylotympou
VS
ASIL Lysi
19:30
Digenis Ypsonas
VS
Ayia Napa

116 Cyprus - Cyprus Cup

23:00
อาโปเอล
VS
Apollon

245 Czech Republic - Fortuna Liga

22:00
Baník Ostrava
VS
Slovácko
22:00
České Budějovice
VS
Příbram
00:00
Opava
VS
Sparta Praha

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

19:45
Clermont
VS
Grenoble Foot 38
00:00
ตูลูส
VS
Niort
00:30
Nancy
VS
Sochaux
03:00
แก็งก็อง
VS
ก็อง

125 Greece - Greek Cup

20:00
Volos NFC
VS
OFI
20:00
Aris
VS
Asteras Tripolis
22:15
PAOK
VS
Larissa
00:30
Panaitolikos
VS
โอลิมเปียกอส
02:30
AEK Athens
VS
Apollon Smirnis

674 Hungary - OTP Bank Liga

02:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
Diósgyőr

2756 Malta - First Division

02:30
Naxxar Lions
VS
Pembroke Athleta

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

02:45
บราก้า
VS
เบนฟิกา

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

03:15
Livingston
VS
เซลติก

32 Spain - Copa Del Rey

01:00
คอร์โดบา
VS
เรอัล โซเซียดาด
03:00
Alcoyano
VS
เรอัล มาดริด

62 Switzerland - Super League

00:00
ลูกาโน
VS
ยังบอยส์
00:00
St. Gallen
VS
Vaduz

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Rizespor
VS
Gazişehir Gaziantep
20:00
Hatayspor
VS
Yeni Malatyaspor
23:00
กาลาตาซาราย
VS
Denizlispor

44 Argentina - Torneo Federal B

03:10
Deportiva Bowen
VS
San Martín Mendoza
03:10
FADEP
VS
Quiroga
03:10
Atlético Posadas
VS
Deportivo Victoria
03:10
Sportivo Urquiza
VS
Libertad Concordia
03:10
Malvinas Federal
VS
Atlético Paraná
03:10
Talleres de Perico
VS
AH Zapla
03:10
Atlético El Carmen
VS
Atlético Cuyaya
03:10
Villa San Antoni
VS
Juventud Antoniana
03:10
Atlético Concepción
VS
Deportivo YPF
03:10
Deportivo El Galpón
VS
Sportivo Guzmán
03:10
Defensores Glew
VS
Unidos Lisandro Olmos
03:10
Jorge Newbery CR
VS
CAI
03:30
Sportivo Villa Quebrada
VS
Jorge Newbery VM
03:30
Gimnasia y Tiro
VS
La Merced Salta
04:00
Alianza Futbolística
VS
Defensores Potrero Funes
04:00
9 de Julio Rafaela
VS
ADIUR
05:00
Atlético Carcarañ
VS
Ben Hur
05:00
โรม่า
VS
Independiente Chivilcoy

44 Argentina - Copa Argentina

05:20
Rosario Central
VS
Boca Unidos

5 Brazil - Serie A

03:00
Botafogo
VS
Atlético GO
04:00
Bahia
VS
Athletico PR
05:15
Grêmio
VS
Atlético Mineiro
06:30
Coritiba
VS
Fluminense

5 Brazil - Serie B

07:30
Paraná
VS
Cuiabá
02:00
Guarani
VS
Vitória
05:15
Náutico
VS
Oeste

80 Chile - Primera Division

07:30
O'Higgins
VS
Univ. Concepción

80 Chile - Primera B

05:00
Melipilla
VS
Puerto Montt

353 Colombia - Liga BetPlay

07:40
Atlético Bucaramanga
VS
Boyacá Chicó

1739 Costa Rica - Primera Division

06:00
San Carlos
VS
Guadalupe

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:00
Cancún
VS
Cimarrones de Sonora
10:05
Alebrijes de Oaxaca
VS
Tepatitlán de Morelos
10:05
Dorados
VS
Venados
06:00
Tlaxcala
VS
Morelia

158 Uruguay - Primera Division

20:00
Torque
VS
Fénix
03:00
River Plate
VS
Cerro
05:30
Cerro Largo
VS
Nacional

146 South Africa - Premier League

22:00
Black Leopards
VS
Cape Town City
22:00
Maritzburg United
VS
TS Galaxy
22:00
Orlando Pirates
VS
Golden Arrows
22:00
Stellenbosch
VS
Baroka
22:00
SuperSport United
VS
AmaZulu
22:00
Moroka Swallows
VS
Chippa United

911 Angola - Girabola

21:30
Desportivo Huíla
VS
Sagrada Esperança
21:30
Ferroviário do Huambo
VS
Recreativo do Libolo
21:30
Cubango
VS
Onze Bravos
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Baixa de Kassange
22:30
Progresso
VS
Wiliete
22:30
Petro de Luanda
VS
Interclube
22:30
Académica do Lobito
VS
Santa Rita

886 Egypt - Premier League

19:30
Wadi Degla
VS
Al Masry

468 Ghana - Premier League

22:00
Ebusua Dwarfs
VS
Asante Kotoko

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Racing de Casablanca
VS
Tihad Casablanca

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:45
Hay Al Wadi
VS
Alamal Atbara
21:45
Al Hilal Kadougli
VS
Al Hilal Port Sudan
00:30
Al Ahli Khartoum
VS
Al Ahly Shendi

2568 Zambia - Super League

20:00
NAPSA Stars
VS
Forest Rangers
20:00
Green Eagles
VS
Power Dynamos
20:00
ZESCO United
VS
Nkwazi

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:30
Paykan
VS
Mes Rafsanjan
18:30
Padideh Khorasan
VS
Nassaji Mazandaran
18:30
Zob Ahan
VS
Naft Masjed Soleyman

74505 Qatar - Premier League

20:30
Al Kharitiyath
VS
Al Gharafa
23:00
Al Sadd
VS
Al Khor
23:00
Al Sailiya
VS
Al Ahli

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:55
Dhamk
VS
Al Batin
22:10
Al Hilal
VS
Al Taawon
00:10
Al Nassr
VS
Al Wahda

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:30
Al Feiha
VS
Al Nahdha
19:45
Al Jabalain
VS
Ohod
21:45
Al Khaleej
VS
Al Jeel
23:15
Al Najoom
VS
Al-Thuqbah

155043 Bangladesh - Premier League

17:00
Rahmatgonj MFS
VS
Sheikh Russel

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Kerala Blasters
VS
Bengaluru

153732 India - I-League

15:30
Aizawl
VS
Gokulam
20:30
Arrows
VS
NEROCA

99474 World - African Nations Championship

23:00
แคเมอรูน
VS
มาลี
02:00
บูร์กินาฟาโซ
VS
ซิมบับเว

116 Cyprus - 3. Division

19:30
APONA Anagias
VS
Peyia
19:30
Amathous
VS
Elia Lythrodonta

251 Italy - Super Cup

03:00
ยูเวนตุส
VS
นาโปลี

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Alessandria
VS
Como

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Matelica Calcio
VS
Carpi

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Bisceglie
VS
Casertana

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Arconatese
VS
Folgore Caratese
20:30
Bra
VS
Derthona
20:30
Borgosesia
VS
Città di Varese
20:30
Casale
VS
Chieri
20:30
Castellanzese
VS
Sestri Levante
20:30
Gozzano
VS
Caronnese
20:30
Lavagnese
VS
Pro Imperia
20:30
Legnano
VS
Fossano
20:30
Saluzzo
VS
PDHAE
21:00
Sanremo
VS
Vado

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Breno
VS
Nibionnoggiono
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Trento Calcio 1921
VS
Adriese
20:30
Ambrosiana
VS
Campodarsego
20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Cjarlins Muzane
20:30
Belluno
VS
Virtus Bolzano
20:30
Delta Calcio Rovigo
VS
Chions
20:30
Este
VS
Cartigliano
20:30
Mestre
VS
Montebelluna
20:30
Clodiense
VS
Manzanese
20:30
Union Feltre
VS
Caldiero Terme
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
VS
Luparense

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Corticella
20:30
Bagnolese
VS
Correggese
20:30
Fiorenzuola
VS
Forlì
20:30
Seravezza
VS
Progresso

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Scandicci
20:30
Sangiovannese
VS
Robur Siena

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
FC Rieti
VS
Porto Sant'Elpidio
20:30
Castelfidardo Calcio
VS
Vastese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
SSC Giugliano
VS
Carbonia
20:30
Arzachena
VS
Team Nuova Florida

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Gravina
VS
Città di Fasano
20:30
Brindisi
VS
Molfetta Calcio

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Troina
VS
Castrovillari
20:30
Rende
VS
Santa Maria Cilento

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Vila Real
VS
Paredes

20 Portugal - 2. Division: Group D

18:00
Sanjoanense
VS
Anadia

20 Portugal - 2. Division: Group G

22:00
Olimpico do Montijo
VS
Fontinhas
22:00
Fabril Barreiro
VS
Rabo Peixe

20 Portugal - 2. Division: Group H

23:00
Olhanense
VS
Pinhalnovense

32 Spain - Segunda B - Group 1

22:30
Salamanca CF UDS
VS
Compostela

32 Spain - Segunda B - Group 3

17:00
Villarreal II
VS
Peña Deportiva

32 Spain - Tercera - Group 3

01:30
Siete Villas
VS
Barquereño

32 Spain - Tercera - Group 4

01:15
Gernika
VS
Deusto
01:30
Ariznabarra
VS
Basconia
02:30
Urgatzi
VS
Aurrera de Ondarroa

32 Spain - Tercera - Group 6

00:00
Intercity
VS
Beniganim
01:15
Alzira
VS
Benicarló
02:00
Roda
VS
Torrent

32 Spain - Tercera - Group 8

21:45
Mirandés II
VS
Gimnástica Segoviana
22:00
Cultural Cebrereña
VS
Arandina
23:30
Atlético Astorga
VS
La Virgen del Camino
23:30
Beroil Bupolsa
VS
Burgos Promesas
23:45
Colegios Diocesanos
VS
Real Burgos
00:00
Cultural Leonesa II
VS
Bembibre
01:00
Salamanca II
VS
Atlético Tordesillas
01:00
Almazán
VS
Real Ávila
02:00
Peñaranda
VS
Cristo Atlético
02:00
Becerril Campos
VS
UD Santa Marta
02:00
La Granja
VS
Numancia II

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
San Rafael
VS
Formentera

32 Spain - Tercera - Group 12

00:00
Tenerife II
VS
Tenisca
00:00
Mensajero
VS
Atlético Paso
00:00
Ibarra
VS
Atlético Tacoronte
00:00
Vera
VS
Atletico Victoria
00:00
Santa Úrsula
VS
Velke Levare

32 Spain - Tercera - Group 16

01:45
Yague
VS
Logroñés II

32 Spain - Tercera - Group 17

22:00
Robres
VS
Brea
02:30
Fraga
VS
Huesca II

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
Atletico Ibanes
VS
Almansa
00:00
Huracán Balazote
VS
Calvo Sotelo
00:00
La Roda
VS
Calvo Sotelo
00:00
Conquense
VS
Toledo
01:30
Pedroñeras
VS
Azuqueca
02:00
Marchamalo
VS
Madridejos
02:30
Illescas
VS
Guadalajara

5 Brazil - Carioca 1

01:00
Friburguense
VS
Americano
01:00
Cabofriense
VS
América RJ
01:00
Sampaio Corrêa RJ
VS
Nova Iguaçu

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
บริสเบน รอร์
17:20
เพิร์ธ กลอรี
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด
17:20
เพิร์ธ กลอรี
VS
บริสเบน รอร์

5 Brazil - Copa Verde

01:30
Fast Clube
VS
Independente PA
01:30
Brasiliense
VS
Vitória ES
02:00
Palmas
VS
Real Noroeste
02:00
Aparecidense
VS
Aquidauanense
02:00
Sinop
VS
Águia Negra
03:00
São Raimundo RR
VS
Galvez

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Elman
VS
Banadir

245 Czech Republic - Tipsport Liga

16:30
Ústí nad Labem
VS
Slavia Praha II

716 Nigeria - Npfl

22:00
Kwara United
VS
Enyimba

2493 Mauritania - Super D1

20:15
Nouadhibou
VS
Inter Nouakchott
23:00
Police
VS
Ksar

32 Spain - Primera Division Women

19:30
Madrid CFF W
VS
Logroño W
23:00
Barcelona W
VS
Rayo Vallecano W

462 England - League Cup Women

00:30
Manchester City W
VS
Chelsea W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Ballymena United U20
VS
Crusaders U20
02:45
Dungannon Swifts U20
VS
Portadown U20
02:45
Glenavon U20
VS
Carrick Rangers U20
03:00
Larne U20
VS
Cliftonville U20

32 Spain - Spain Youth League

23:00
Mallorca U19
VS
San Francisco U19
23:00
Atl. Madrid U19
VS
Rayo Majadahonda U19
23:00
Maracena U19
VS
Dos Hermanas SA U19
00:00
Leioa U19
VS
Danok Bat U19
01:00
Eibar U19
VS
Antiguoko U19
01:00
Deportivo Alavés U19
VS
Arenas Getxo U19
01:00
Roda U19
VS
Levante U19
01:15
Santutxu U19
VS
Aurrerá Vitoria U19
02:00
Los Yébenes SB U19
VS
Aravaca U19

80 Chile - Segunda División

04:00
Deportes Linares
VS
Independiente
04:00
San Antonio Unido
VS
Fernández Vial

3374 Gibraltar - Premier Division

02:30
Lions FC
VS
College Cosmo

49477 ไทยลีก 3

15:30
Welfare Royal Air Force
VS
Prime Bangkok
15:30
Army
VS
Samut Prakan
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Chamchuri United
15:30
Inter Bangkok
VS
Bangkok
15:30
Siam
VS
Nonthaburi
15:30
ม.ธนบุรี
VS
Muangnont
15:30
ACDC
VS
Sa Kaeo City
15:30
Pattani
VS
Phattalung
16:00
North Bangkok University
VS
Grakcu Sai Mai United
16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Songkhla
18:00
Lamphun Warrior
VS
Chiangrai