lsm99

ตารางบอล 23 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

03:00
แอสตันวิลลา
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
ดาร์บีเคาน์ตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
Swindon Town
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
จิลลิ่งแฮม
VS
โรชเดล
22:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
Northampton Town
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
พอร์ตสมัท
VS
ฮัลล์ซิตี
22:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
วีแกนแอทเลติก
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

20:00
Exeter City
VS
Stevenage
20:00
สคันธอร์ป
VS
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
Bradford City
22:00
มอร์แคมป์
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
Oldham Athletic
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
Port Vale
VS
Walsall
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Mansfield Town
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
Leyton Orient
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

462 เอฟเอคัพ

19:15
เซาแธมป์ตัน
VS
อาร์เซน่อล
22:00
ไบรท์ตัน
VS
แบล็กพูล
22:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
สวอนซีซิตี
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
บาร์นสลีย์
VS
นอริชซิตี
22:00
มิลล์วอลล์
VS
บริสตอลซิตี
22:00
เวสต์แฮม
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
00:30
Cheltenham Town
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
เอ็มเมน
00:45
วิเทสส์
VS
โกรนิงเงิน
02:00
พีเอสวี
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
03:00
เฮราเคิล
VS
ฮีเรนวีน

38 เอร์สเตอดีวีซี

20:00
FC Den Bosch
VS
NAC Breda
22:30
TOP Oss
VS
Excelsior

11 บุนเดิสลีกา

21:30
เลเวอร์คูเซ่น
VS
โวล์ฟสบวร์ก
21:30
ไฟร์บวร์ก
VS
สตุทท์การ์ดต
21:30
ไมนซ์
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
เอาก์สบวร์ก
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
21:30
Arminia Bielefeld
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
00:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
Lens
VS
นีซ
03:00
โมนาโก
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
โรม่า
VS
Spezia
00:00
เอซี มิลาน
VS
อตาลันต้า
00:00
อูดิเนเซ่
VS
อินเตอร์ มิลาน
02:45
ฟิออเรนติน่า
VS
Crotone

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
บียาร์เรอัล
22:15
เซบีย่า
VS
กาดิซ
00:30
เรอัล โซเซียดาด
VS
เรอัล เบติส
03:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
เรอัล มาดริด

49477 ไทยลีก 2

17:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

07:00
Guatemala
VS
เปอร์โตริโก

99474 World - Club Friendlies

07:00
Napredak
VS
Tom' Tomsk
07:00
Ishøj
VS
Roskilde
07:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Lincoln Red Imps
16:00
Lisen
VS
Vysočina Jihlava
16:00
Prostějov
VS
Uničov
16:00
Dinamo Bryansk
VS
Forte Taganrog
16:00
Progresul Spartac
VS
Rapid Bucuresti
16:30
Ústí nad Orlicí
VS
Chrudim
16:30
Chlumec nad Cidlinou
VS
Vlašim
16:30
FC Helsingør
VS
HIK
17:00
Bełchatów
VS
SKRA Częstochowa
17:00
Chrobry Głogów
VS
Polkowice
17:00
Tychy 71
VS
Třinec
17:00
Resovia Rzeszów
VS
Siarka Tarnobrzeg
17:00
Dalum
VS
Næsby
17:00
Gyirmót
VS
Csákvári TK
17:00
Pohronie
VS
Púchov
17:00
Polonia Bytom
VS
Wieczysta Kraków
17:00
Wisła Kraków
VS
Nieciecza
18:00
Miedź Legnica
VS
Kluczbork
18:00
Lafnitz
VS
Admira II
18:00
Widzew Lodz
VS
Polonia Warszawa
18:00
B 93
VS
HB Køge
18:00
Dobrudzha 1919
VS
Cherno More
18:00
Gomel
VS
Slavia
18:00
FK Košice
VS
Zemplín Michalovce
18:00
Holbæk B&I
VS
KFUM Roskilde
18:00
Olimpia Elbląg
VS
Radunia Stężyca
18:00
Žilina II
VS
Banska Bystrica
18:00
Sesvete
VS
Dubrava Zagreb
18:00
Senica
VS
Šamorín
18:00
Stomil Olsztyn
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki
18:00
Dubnica
VS
Sereď
18:00
Zlatibor Čajetina
VS
Studentski Grad
18:10
Trans
VS
Vaprus
18:30
Prostějov
VS
Frýdek-Místek
18:30
Chernomorets Balchik
VS
Botev Vratsa
18:30
Næstved
VS
Brønshøj
18:30
Radomiak Radom
VS
Stal Rzeszów
18:30
Sokół Ostróda
VS
Jeziorak Ilawa
18:45
Chertanovo
VS
Inđija
19:00
Korona Kielce
VS
Zagłębie Sosnowiec
19:00
Beroe
VS
Lokomotiv Plovdiv
19:00
Botev Plovdiv
VS
Etar
19:00
Cracovia Kraków
VS
Žilina
19:00
Hutnik Krakow
VS
Jastrzębie
19:00
Wisła Kraków
VS
Spartak Trnava
19:00
Halmstad
VS
Hvidovre
19:00
KaaPo
VS
EIF
19:00
First Vienna
VS
Rapid Wien II
19:00
Värnamo
VS
Halmstad
19:00
Metalac GM
VS
Žarkovo
19:00
VSK Århus
VS
Thisted
19:00
Frem
VS
Vanløse
19:00
Middelfart
VS
Fredericia
19:00
Lahti
VS
Honka
19:00
Slavoj Vyšehrad
VS
Vlašim
19:00
Radnički Niš
VS
Inhulets
19:00
Gorica
VS
Radomlje
19:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Górnik Zabrze
19:00
Lovech
VS
Yantra 1919
19:00
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Lokomotiv G. Oryahovitsa
19:00
Belasica
VS
Plackovica
19:30
Ilves
VS
SJK
19:30
Elana Toruń
VS
Olimpia Grudziądz
19:45
KuPS
VS
Oulu
19:45
Mačva Šabac
VS
Sloboda Tuzla
20:00
Grazer AK
VS
Blau-Weiß Linz
20:00
AGF
VS
Brøndby
20:00
Koper
VS
Tabor Sežana
20:00
KTP
VS
PK-35
20:00
DAC
VS
Győri ETO
20:00
Górnik Łęczna
VS
Pogoń Siedlce
20:00
Radnik Surdulica
VS
Dinamo Tbilisi
20:00
Bačka Topola
VS
Olimpik Donetsk
20:00
Yambol 1915
VS
Sozopol
20:00
Yenisey
VS
Tambov
20:00
Rabotnicki
VS
Teteks
20:15
Gnistan
VS
Klubi-04
20:30
Veles
VS
Tuapse
20:30
Opatija
VS
Kustošija
21:00
Juniors OÖ
VS
Gurten
21:00
Juniors OÖ
VS
Vorwärts Steyr
21:00
ชัคตาร์
VS
ลูโดโกเรต์ส
21:00
Olimpija
VS
Bačka Palanka
21:00
Arsenal Tula
VS
Novi Pazar
21:00
Wacker Innsbruck
VS
Dornbirn
21:00
FUS Rabat
VS
Chabab Mohammédia
21:30
Kolos Kovalivka
VS
Sileks
22:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Mancha Real
22:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Vélez
22:40
HJK
VS
Haka

462 England - National League

22:00
Dover Athletic
VS
Solihull Moors
22:00
Barnet
VS
Altrincham
22:00
Chesterfield
VS
Wrexham
22:00
Dagenham & Redbridge
VS
King's Lynn Town
22:00
Notts County
VS
Torquay United
22:00
Stockport County
VS
Boreham Wood
22:00
Sutton United
VS
Eastleigh
22:00
Wealdstone
VS
Aldershot Town
22:00
Weymouth
VS
Hartlepool United
22:00
Woking
VS
Maidenhead United
22:00
Yeovil Town
VS
Solihull Moors
22:00
Bromley
VS
Halifax Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
AFC Telford United
VS
York City
22:00
Blyth Spartans
VS
Chester
22:00
Boston United
VS
Brackley Town
22:00
Bradford Park Avenue
VS
Kidderminster Harriers
22:00
Chorley
VS
Gateshead
22:00
Gloucester City
VS
Fylde
22:00
Guiseley
VS
Alfreton Town
22:00
Hereford
VS
Farsley Celtic
22:00
Kettering Town
VS
Darlington
22:00
Southport
VS
Leamington
22:00
Curzon Ashton
VS
Spennymoor Town

462 England - Premier League U18

17:30
Fulham U18
VS
Brighton U18
18:00
Leeds United U18
VS
Newcastle Utd U18
18:00
West Ham U18
VS
Chelsea U18
19:00
Blackburn U18
VS
Manchester United U18
19:00
Arsenal U18
VS
Tottenham U18
19:30
Aston Villa U18
VS
Norwich U18
20:00
Wolverhampton U18
VS
Burnley U18
20:00
Reading U18
VS
West Brom U18

462 England - Wsl 1 Women

19:30
Aston Villa W
VS
Reading W

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
AFC Dunstable
VS
Welwyn Garden City
22:00
Barton Rovers
VS
Halesowen Town
22:00
Bedford Town
VS
Aylesbury United
22:00
Bedworth United
VS
Wantage Town
22:00
Biggleswade
VS
St Neots Town
22:00
Coleshill Town
VS
Berkhamsted
22:00
Daventry Town
VS
Corby Town
22:00
Kidlington
VS
AFC Kempston Rovers
22:00
North Leigh
VS
Yaxley FC
22:00
Thame
VS
Didcot Town

462 England - Non League Div One: Northern North

22:00
City of Liverpool
VS
Brighouse Town
22:00
Clitheroe
VS
Runcorn Linnets
22:00
Colne
VS
Widnes
22:00
Kendal Town
VS
Pickering Town CFC
22:00
Mossley
VS
Workington
22:00
Ossett United
VS
Ramsbottom United
22:00
Prescot Cables
VS
Dunston
22:00
Tadcaster Albion
VS
Marine
22:00
Trafford
VS
Marske United

462 England - Non League Div One: Northern South

22:00
Carlton Town
VS
Newcastle Town
22:00
Chasetown
VS
Spalding United
22:00
Cleethorpes Town
VS
Leek Town
22:00
Frickley Athletic
VS
Wisbech Town
22:00
Ilkeston Town
VS
Market Drayton Town
22:00
Kidsgrove Athletic
VS
Glossop North End
22:00
Lincoln United
VS
Sutton Coldfield Town
22:00
Loughborough Dynamo
VS
Sheffield
22:00
Stocksbridge Park Steels
VS
Stamford
22:00
Worksop Town
VS
Belper Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
AFC Totton
VS
Thatcham Town
22:00
Barnstaple Town
VS
Winchester City
22:00
Basingstoke Town
VS
Melksham Town
22:00
Bristol Manor Farm
VS
Moneyfields
22:00
Cinderford Town
VS
Highworth Town
22:00
Cirencester Town
VS
Mangotsfield United
22:00
Evesham United
VS
Willand Rovers
22:00
Larkhall Athletic
VS
Frome Town
22:00
Sholing
VS
Bideford
22:00
Slimbridge
VS
Paulton Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Atherton Collieries
VS
Basford United
22:00
Buxton
VS
South Shields
22:00
United of Manchester
VS
Bamber Bridge
22:00
Gainsborough Trinity
VS
Mickleover Sports
22:00
Grantham Town
VS
Radcliffe Borough
22:00
Hyde United
VS
Ashton United
22:00
Morpeth Town
VS
Stafford Rangers
22:00
Nantwich Town
VS
Lancaster City
22:00
Scarborough Athletic
VS
Warrington Town
22:00
Whitby Town
VS
Matlock Town
22:00
Witton Albion
VS
Stalybridge Celtic

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
Needham Market
VS
AFC Rushden & Diamonds
22:00
Lowestoft Town
VS
Tamworth
22:00
Alvechurch
VS
Stourbridge
22:00
Banbury United
VS
Kings Langley
22:00
Bromsgrove Sporting
VS
Hednesford Town
22:00
Coalville Town
VS
Biggleswade Town
22:00
Leiston
VS
St Ives Town
22:00
Lowestoft Town
VS
Needham Market
22:00
Peterborough Sports
VS
Nuneaton Town
22:00
Redditch United
VS
Stratford Town
22:00
Royston Town
VS
Hitchin Town
22:00
Rushall Olympic
VS
Barwell
22:00
Tamworth
VS
AFC Rushden & Diamonds

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
Scheveningen
VS
Excelsior Maassluis
20:30
GVVV
VS
TEC
20:30
AFC
VS
Noordwijk
21:00
IJsselmeervogels
VS
De Treffers
21:00
Volendam II
VS
Quick Boys
21:00
ASWH
VS
HHC
21:00
Rijnsburgse Boys
VS
Jong Sparta
21:30
Katwijk
VS
Spakenburg
21:30
Koninklijke HFC
VS
Kozakken Boys

11 บุนเดิสลีกา 2

19:00
พาเดอร์บอร์น
VS
Würzburger Kickers
19:00
Karlsruher SC
VS
Heidenheim
19:00
Eintracht Braunschweig
VS
Hamburger SV

11 Germany - 3. Liga

20:00
MSV Duisburg
VS
Hansa Rostock
20:00
Unterhaching
VS
Zwickau
20:00
Hallescher FC
VS
Magdeburg
20:00
Dynamo Dresden
VS
Kaiserslautern
20:00
Viktoria Köln
VS
Waldhof Mannheim
20:00
Verl
VS
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
Werder Bremen II
VS
Wolfsburg II
20:00
Atlas Delmenhorst
VS
Jeddeloh
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
VS
VfB Oldenburg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Aalen
VS
Mainz 05 II
20:00
Astoria Walldorf
VS
Bahlinger SC
20:00
FSV Frankfurt
VS
Sonnenhof Großaspach
20:00
Elversberg
VS
Hoffenheim II
20:00
Hessen Kassel
VS
SV Steinbach
20:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Freiburg II
20:00
Schott Mainz
VS
Bayern Alzenau

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Rödinghausen
VS
Borussia M'gladbach II
20:00
Bergisch Gladbach
VS
Preußen Münster
20:00
SV 1919 Straelen
VS
Fortuna Köln
20:00
Homberg
VS
Fortuna Düsseldorf II
20:00
Wuppertaler SV
VS
Lippstadt 08
20:00
Alemannia Aachen
VS
Rot Weiss Ahlen
20:00
Köln II
VS
Borussia Dortmund II
20:00
Rot-Weiss Essen
VS
Bonner SC
20:00
Wegberg-Beeck
VS
Wiedenbrück
20:00
Schalke 04 II
VS
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Werder Bremen III
VS
Habenhauser FV
19:15
Blumenthaler SV
VS
Komet Arsten
20:00
Aumund-Vegesack
VS
Bremer SV
21:00
OSC Bremerhaven
VS
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

19:00
Dassendorf
VS
Rugenbergen
20:00
Lohbrugge
VS
Curslack-Neuengamme
00:00
Süderelbe
VS
Paloma

11 โอเบอร์ลีกา

22:00
Velbert
VS
Dusseldorf-West

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Hartberg
23:00
St. Pölten
VS
Admira
23:00
Ried
VS
Austria Wien

556 Belgium - Pro League

22:15
Mechelen
VS
AS Eupen
00:30
Kortrijk
VS
Cercle Brugge
00:30
Sint-Truiden
VS
Royal Excel Mouscron
02:45
Antwerp
VS
KV Oostende

556 Belgium - First Division B

02:45
Deinze
VS
Union Saint-Gilloise

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Varaždin
VS
Rijeka
23:05
Gorica
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Olympiakos
VS
Ethnikos Achna
23:30
Enosis
VS
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Akritas
VS
Othellos
19:30
Onisilos
VS
Xylotympou
19:30
Digenis Ypsonas
VS
Omonia Psevda
19:30
PAEEK
VS
EN THOI Lakatamia
19:30
ASIL Lysi
VS
Alki Oroklini
19:30
AE Zakakiou
VS
Kouris Erimi

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Sigma Olomouc
VS
Opava
22:00
Bohemians 1905
VS
Slovácko
22:00
Zlín
VS
Baník Ostrava
00:30
Karviná
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
Clermont
VS
Auxerre
01:00
Dunkerque
VS
Ajaccio
01:00
Châteauroux
VS
วาล็องเซียนส์
01:00
ก็อง
VS
Rodez
01:00
Grenoble Foot 38
VS
Chambly
01:00
Le Havre
VS
แก็งก็อง
01:00
Pau
VS
Troyes
01:00
Paris
VS
อาเมียงส์
01:00
Nancy
VS
Niort

125 Greece - Super League

20:00
Asteras Tripolis
VS
Larissa
22:15
Apollon Smirnis
VS
Aris
00:30
Panathinaikos
VS
OFI

125 Greece - Football League

06:00
Kavala
VS
Apollon Pontou FC
06:00
Veria
VS
Olympiakos Volos
06:00
Thesprotos
VS
Pierikos
06:00
Pontion Karagiannion
VS
Almopos
06:00
Panserraikos
VS
Triglia FC
06:00
Ialysos
VS
Niki Volos
06:00
Rodos
VS
Asteras Vlachioti
06:00
Egaleo
VS
Santorini 2020
06:00
Episkopi
VS
Kalamata
06:00
Kallithea
VS
Aspropyrgos Enosis

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:30
Várda SE
VS
Mezőkövesd-Zsóry
23:00
Puskás
VS
เฟเรนซ์วารอส
01:30
Újpest
VS
MOL Vidi

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Hapoel Tel Aviv
VS
Hapoel Haifa
22:30
Maccabi Petah Tikva
VS
Ashdod
23:45
Ironi Kiryat Shmona
VS
Beitar Jerusalem
01:00
Maccabi Haifa
VS
Bnei Sakhnin
01:45
Maccabi Netanya
VS
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

20:00
Ascoli
VS
คิเอโว่
20:00
Cosenza
VS
Pordenone
20:00
โฟรซิโนเน่
VS
Reggina
20:00
Reggiana
VS
Vicenza
20:00
Venezia
VS
Cittadella
22:00
Salernitana
VS
Pescara

2756 Malta - Premier League

20:00
Floriana
VS
Hibernians
20:00
Lija Athletic
VS
Gudja United
00:00
Zejtun Corinthians
VS
Senglea Athletic
00:00
Sliema Wanderers
VS
Sirens

2756 Malta - First Division

20:00
Swieqi
VS
Naxxar Lions

491 Northern Ireland - Premiership

19:30
Crusaders
VS
Larne
22:00
Coleraine
VS
Dungannon Swifts
22:00
Linfield
VS
Warrenpoint Town

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Queen's University
VS
Ballinamallard United
21:00
H&W Welders
VS
Newry City AFC
22:00
Institute
VS
Knockbreda
22:00
Dergview
VS
Loughgall
22:00
Dundela
VS
Ballyclare Comrades
22:00
Ards
VS
Annagh United

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

02:45
สปอร์ติงลิสบอน
VS
บราก้า

155 Romania - Liga 1

17:30
Sepsi
VS
Astra
21:30
UTA Arad
VS
Argeş
02:00
Universitatea Craiova
VS
Viitorul

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Aberdeen
VS
Motherwell
22:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Ross County

1161 Scotland - Championship

22:00
Dunfermline Athletic
VS
Ayr United
22:00
Hearts
VS
Raith Rovers
22:00
Inverness CT
VS
Alloa Athletic
22:00
Queen of the South
VS
Greenock Morton

1161 Scotland - League Cup

00:30
St. Johnstone
VS
Hibernian

1161 Scotland - League One

22:00
Airdrieonians
VS
Partick Thistle
22:00
Dumbarton
VS
Peterhead
22:00
East Fife
VS
Cove Rangers
22:00
Forfar Athletic
VS
Falkirk
22:00
Montrose
VS
Clyde

1161 Scotland - League Two

22:00
Albion Rovers
VS
Annan Athletic
22:00
Brechin City
VS
Queen's Park
22:00
Cowdenbeath
VS
Stranraer
22:00
Edinburgh City
VS
Stenhousemuir
22:00
Elgin City
VS
Stirling Albion

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
มาจอร์กา
00:15
คิโรน่า
VS
เอสปันญ่อล
00:15
ลูโก
VS
เตเนริเฟ
02:30
มาลากา
VS
Ponferradina

62 Switzerland - Super League

00:15
Lausanne Sport
VS
Sion
02:30
บาเซิ่ล
VS
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

23:00
Chiasso
VS
Winterthur
00:15
Thun
VS
FC Schaffhausen
00:15
Wil
VS
Aarau

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Gençlerbirliği
VS
แทร็บซอนสปอร์
23:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Rizespor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Bandırmaspor
VS
Ümraniyespor
20:00
Eskişehirspor
VS
Osmanlıspor
23:00
Adana Demirspor
VS
Bursaspor

515 Wales - Premier League

21:30
Bala Town
VS
Flint Town United
21:30
Cardiff MU
VS
Barry Town United
21:30
Newtown
VS
Connah's Quay
21:30
Penybont
VS
Haverfordwest County
21:30
The New Saints
VS
Caernarfon Town

5 Brazil - Serie A

05:00
São Paulo
VS
Coritiba

5 Brazil - Serie B

07:30
Cuiabá
VS
Sampaio Corrêa
02:15
Confiança
VS
América Mineiro
04:30
Avaí
VS
Guarani

5 Brazil - Serie C

03:00
Vila Nova
VS
Remo

80 Chile - Primera Division

04:00
Colo-Colo
VS
Coquimbo Unido
06:30
Cobresal
VS
Unión La Calera

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Independiente Medellín
VS
Patriotas Boyacá
05:35
Envigado
VS
Deportivo Pasto

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Valledupar
VS
Orsomarso
03:00
Atlético
VS
Real Cartagena
03:00
Leones FC
VS
Fortaleza CEIF
03:30
Llaneros
VS
Deportes Quindío

1739 Costa Rica - Primera Division

06:00
Sporting San José
VS
Santos de Guápiles

458 Mexico - Liga MX

08:30
Puebla
VS
Tijuana
10:30
Mazatlán
VS
Santos Laguna

458 Mexico - Liga de Expansión MX

01:00
Morelia
VS
Tampico Madero

158 Uruguay - Segunda Division

06:15
Sud América
VS
Rampla Juniors

146 South Africa - Premier League

20:00
Mamelodi Sundowns
VS
Moroka Swallows
20:30
TS Galaxy
VS
Bloemfontein Celtic
20:30
Black Leopards
VS
Chippa United
22:00
Stellenbosch
VS
Kaizer Chiefs
22:00
Baroka
VS
AmaZulu
22:00
Maritzburg United
VS
Orlando Pirates

911 Angola - Girabola

21:00
Santa Rita
VS
Sporting de Cabinda
21:00
Onze Bravos
VS
Desportivo Huíla
21:30
Baixa de Kassange
VS
Ferroviário do Huambo

886 Egypt - Premier League

19:30
Ghazl El Mehalla
VS
Ismaily
22:00
Aswan
VS
Zamalek

468 Ghana - Premier League

22:00
Berekum Chelsea
VS
Hearts of Oak
22:00
Great Olympics
VS
Karela

1179 Kenya - Premier League

19:00
Sofapaka
VS
Nairobi City Stars
19:00
Posta Rangers
VS
Ulinzi Stars
19:00
Gor Mahia
VS
Vihiga United
19:00
Zoo Kericho
VS
Tusker

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Riadi Salmi
VS
Raja Beni Mellal
21:00
Chabab Ben Guerir
VS
AS Salé
23:15
Olympique Dcheïra
VS
Wydad Fès

200 Senegal - Ligue 1

23:00
Niarry Tally
VS
ASEC Ndiambour
23:00
Diambars
VS
Dakar SC
23:00
Pikine
VS
Generation Foot
23:00
Casa Sport
VS
Stade de Mbour
23:00
Jaraaf
VS
Douanes
23:00
Mbour Petite Côte
VS
Teungueth

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:45
Hilal Obayed
VS
Hay Al Wadi
00:30
Al Ahly Shendi
VS
Al Hilal Omdurman
00:30
Al Khartoum
VS
Al Ahli Khartoum

3677 Syria - Premier League

19:00
Shorta
VS
Taliya

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

06:00
Dodoma Jiji
VS
Coastal Union
06:00
Young Africans
VS
Kagera Sugar
06:00
Gwambina
VS
Ruvu Shooting
06:00
Namungo
VS
Tanzania Prisons
06:00
Mtibwa Sugar
VS
Ihefu
06:00
KMC
VS
Mwadui
06:00
Biashara United
VS
Simba

2568 Zambia - Super League

18:00
NAPSA Stars
VS
Indeni
20:00
Lusaka Dynamos
VS
Nkana
20:00
Kabwe Warriors
VS
Kitwe United
20:00
Young Green Eagles
VS
Nkwazi
20:00
Lumwana Radiants
VS
Prison Leopards
20:00
Forest Rangers
VS
Red Arrows

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Atlètic Amèrica
VS
La Massana

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:30
Gol Gohar
VS
Tractor Sazi
20:15
Esteghlal
VS
Saipa

21462 Kuwait - Premier League

20:25
Kazma
VS
Al Salmiyah
22:55
Al Kuwait
VS
Al Arabi SC

1439 Tunisia - Ligue 1

19:00
CA Bizertin
VS
CS Sfaxien
19:00
Ben Guerdane
VS
Kairouan
20:00
Métlaoui
VS
Tataouine
20:00
Monastir
VS
Olympique Béja
21:00
ES Tunis
VS
Stade Tunisien

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:10
Al Arabi
VS
Al Thaid
20:10
Al Hamriyah
VS
Masafi

190321 Bahrain - Premier League

20:40
Manama
VS
East Riffa
23:10
Al-Najma
VS
Muharraq

155043 Bangladesh - Premier League

16:00
Bashundhara Kings
VS
Brothers Union
16:30
Abahani
VS
Rahmatgonj MFS
19:00
Bangladesh Police
VS
Baridhara

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Kitchee
16:30
Warriors
VS
Southern District
19:00
Eastern
VS
Pegasus

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Kerala Blasters
VS
Goa

2817 New Zealand - Premiership

09:30
Waitakere United
VS
Canterbury United

69697 Vietnam - V-League

17:00
Binh Dinh
VS
Sai Gon
18:00
Hai Phong
VS
Nam Dinh
19:15
Ha Noi
VS
Binh Duong

462 England - Vanarama National League South

22:00
Braintree Town
VS
Bath City
22:00
Chippenham Town
VS
Hemel Hempstead Town
22:00
Concord Rangers
VS
Havant & Waterlooville
22:00
Dorking Wanderers
VS
Billericay Town
22:00
Dulwich Hamlet
VS
Dartford
22:00
Eastbourne Borough
VS
Slough Town
22:00
Ebbsfleet United
VS
Chelmsford City
22:00
Hungerford Town
VS
Welling United
22:00
St Albans City
VS
Maidstone United

44 Argentina - Primera C

03:10
Real Pilar
VS
Ituzaingó
03:10
Dock Sud
VS
Luján
03:10
General Lamadrid
VS
Deportivo Laferrere
05:00
Argentino Merlo
VS
Deportivo Merlo

44 Argentina - Primera D Metropolitana

03:10
Sportivo Barracas
VS
Deportivo Paraguayo
03:10
Liniers
VS
Atlas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
GOES
VS
ODIN '59
20:30
Excelsior '31
VS
Sparta Nijkerk
20:30
Harkemase Boys
VS
Staphorst
20:30
ACV
VS
Ter Leede
20:30
Barendrecht
VS
DOVO
20:30
Ajax Amateurs
VS
HSV Hoek
20:30
Sportlust '46
VS
VVOG
20:30
DVS '33
VS
Lisse
00:00
VVSB
VS
SteDoCo

99474 World - African Nations Championship

23:00
แซมเบีย
VS
กินี
02:00
นามิเบีย
VS
แทนซาเนีย

99474 World - CAF Confederations Cup

22:00
Rivers United
VS
Bloemfontein Celtic

11555657 South America - Copa Sudamericana

03:00
Lanús
VS
Defensa y Justicia

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
Tubize
VS
Solières Sport
02:00
Excelsior Virton
VS
Meux

556 Belgium - Division 3: Group A

02:00
Lokeren-Temse
VS
Zelzate
02:00
RFC Wetteren
VS
Gent-Zeehaven
02:00
Ronse
VS
Dikkelvenne

556 Belgium - Division 3: Group B

01:30
Houtvenne
VS
Diegem Sport
01:30
Heur Tongeren
VS
Hades
01:30
Londerzeel
VS
Berchem Sport
02:00
Sporting Hasselt
VS
Cappellen
02:00
KSC City Pirates
VS
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Sint-Niklaas
VS
Jong Lede
02:00
Tempo Overijse
VS
Torhout
02:00
FC Lebbeke
VS
Anzegem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Sint-Lenaarts
VS
Diest
01:30
De Kempen
VS
Wellen
01:30
Witgoor Sport
VS
Turnhout
01:30
Zwarte Leeuw
VS
Betekom
02:00
Racing Mechelen
VS
Esperanza Pelt
02:00
Beringen
VS
Eendracht Termien
02:00
ลีลล์
VS
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

02:00
Aische
VS
Tournai
02:00
Rapid Symphorinois
VS
Braine

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Onhaye
VS
Herstal
02:30
Oppagne-Wéris
VS
Habay-la-Neuve

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:30
Houtem-Oplinter
VS
Grimbergen
02:00
Stade Bierbeek
VS
Huldenberg

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Saint-Hubert
VS
Meix-Devant-Virton
02:00
Libramont
VS
Lorraine Arlon
02:00
Sartoise
VS
Bastogne
02:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
La Roche

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

00:30
St-Joris Sleidinge
VS
HO Kalken
01:30
Latem
VS
Eendracht Zele
01:30
Berlare
VS
Drongen
02:00
Eendracht Aalter
VS
Dendermonde

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

01:30
Diksmuide
VS
Rumbeke
02:00
Oostduinkerke
VS
Racing Waregem

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Halkanoras
VS
Peyia
19:30
O Kormakitis
VS
Elia Lythrodonta
19:30
APEP
VS
Oroklini / Troulloi
19:30
ENAD
VS
Omonia 29is Maiou
19:30
Amathous
VS
MEAP Nisou
19:30
Ethnikos Assias
VS
Olympiada Lympion
19:30
Elpida Astromeritis
VS
Ormideia

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

17:00
Karlovy Vary
VS
Sokol Hostoun

17 France - CFA Group A

00:00
Fleury 91
VS
C' Chartres
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Granville
00:00
Poissy
VS
Rouen
00:00
Saint-Malo
VS
Sainte Geneviève
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Guingamp II
00:00
Caen II
VS
Blois
00:30
Stade Plabennec
VS
Versailles
00:30
Vannes
VS
Lorient II

17 France - CFA Group B

23:00
Entente SSG
VS
Épinal
00:00
Bobigny
VS
Reims II
00:00
Belfort
VS
Haguenau
00:00
Schiltigheim
VS
Sedan
00:00
Olympique St Quentin
VS
Auxerre II
00:00
St Maur Lusitanos
VS
Beauvais
00:00
Metz II
VS
Gazélec Ajaccio
00:30
Gobelins
VS
Lens II

17 France - CFA Group C

00:00
Martigues
VS
Louhans-Cuiseaux
00:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Toulon
00:00
Andrézieux
VS
Grasse
00:00
Chasselay MDA
VS
Rumilly Vallieres
00:00
Hyères
VS
Saint-Priest
00:00
Monaco II
VS
Aubagne
00:00
Jura Sud Foot
VS
Marignane Gignac
00:00
Olympique Lyonnais II
VS
Olympique Marseille II

17 France - CFA Group D

00:00
Bergerac
VS
Trélissac
00:00
Angoulême
VS
Yzeure
00:00
Colomiers US
VS
Canet Roussillon
00:00
Romorantin
VS
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Nantes II
VS
Stade Montois
00:00
Angers SCO II
VS
Bourges Foot
01:00
Bourges 18
VS
Les Herbiers
02:00
Chamalières
VS
Béziers

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

00:00
Racing Besançon
VS
Grandvillars
00:00
Dijon II
VS
Saint-Apollinaire
00:00
Gueugnon
VS
Morteau Montlebon
00:00
Pontarlier
VS
Montceau
00:00
Jura Dolois
VS
Selongey

17 France - National 3: Bretagne

00:00
Stade Briochin II
VS
Brest II
00:00
Dinan Léhon
VS
Drapeau Fougères
00:00
Stade Pontivy
VS
Guipry-Messac
00:00
Vitré
VS
TA Rennes
00:00
Lannion
VS
Pontivy GSI
00:00
Rennes II
VS
Saint-Pierre Milizac
00:30
Plouzane
VS
Saint-Colomban Locmine

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

00:00
Tours
VS
Déols
00:00
Tourangeau
VS
Saint-Jean-le-Blanc
00:30
Vierzon
VS
Montargis
00:30
Avoine OCC
VS
Chateauneuf-sur-Loire

17 France - National 3: Hauts-de-France

00:00
Amiens AC
VS
Le Touquet
00:00
Maubeuge
VS
Saint-Omer
00:00
Boulogne II
VS
Feignies-Aulnoye
02:00
Olympique Marcquois
VS
Wasquehal

17 France - National 3: Normandie

00:00
Quevilly II
VS
Évreux 27
00:00
Oissel CMS
VS
Saint-Lo Manche
00:00
Cherbourg
VS
Bayeux
00:00
Vire
VS
Romilly-Pt St Pierre
00:00
Alencon
VS
Dives-Cabourg
00:00
Avranches II
VS
Le Havre II
00:00
AG Caennaise
VS
Dieppe

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Novara
VS
Pro Vercelli
23:30
Livorno
VS
AlbinoLeffe

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Arezzo
VS
FeralpiSalò
23:30
Imolese
VS
Calcio Padova

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Monopoli
VS
Juve Stabia
23:30
Catanzaro
VS
Potenza Calcio
06:00
Casertana
VS
Trapani

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Campobasso
VS
Giulianova
20:30
Olympia Agnonese
VS
CynthiAlbalonga

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Gondomar
VS
Vila Real

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Juventude Evora
VS
Vitória FC

32 Spain - Segunda B - Group 1

21:30
Sporting Gijon II
VS
Burgos
21:30
Real Valladolid II
VS
Langreo
22:00
นูมานเซีย
VS
Cultural Leonesa
23:00
Racing Ferrol
VS
Celta de Vigo II

32 Spain - Segunda B - Group 2

21:45
Arenas de Getxo
VS
Deportivo Alaves II
22:30
Amorebieta
VS
Portugalete
22:30
Mutilvera
VS
SD Logroñés
23:00
Tarazona
VS
Izarra

32 Spain - Segunda B - Group 3

23:00
Lleida Esportiu
VS
L'Hospitalet

32 Spain - Segunda B - Group 4

19:00
Marino
VS
Marbella
23:00
Real Murcia
VS
Real Betis II

32 Spain - Tercera - Group 1

23:00
Bergantiños
VS
Arzúa

32 Spain - Tercera - Group 2

22:45
L'Entregu
VS
San Martin

32 Spain - Tercera - Group 3

21:45
Cartes
VS
Torina
22:00
Barreda
VS
Tropezón
22:00
Cultural Guarnizo
VS
Escobedo
23:00
Bezana
VS
Rinconeda Polanco
23:00
Atlético Albericia
VS
Siete Villas
23:00
Castro
VS
Solares

32 Spain - Tercera - Group 4

22:30
Tolosa
VS
Real Sociedad III
22:30
Lagun Onak
VS
Basconia
23:00
Durango
VS
Sodupe
23:30
Urduliz
VS
San Ignacio
00:00
Somorrostro
VS
Sestao River
00:00
Urgatzi
VS
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
Vilafranca
VS
Europa
22:30
Figueres
VS
Grama

32 Spain - Tercera - Group 6

22:30
Jove Espanol
VS
Olímpic de Xàtiva
00:00
Beniganim
VS
Hércules II
06:00
Acero
VS
Paterna

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
La Virgen del Camino
VS
Salamanca II
22:00
Colegios Diocesanos
VS
Almazán

32 Spain - Tercera - Group 9

23:00
Motril
VS
Melilla CD

32 Spain - Tercera - Group 10

00:00
Xerez Deportivo
VS
Lebrijana

32 Spain - Tercera - Group 11

21:00
Cardassar
VS
Portmany
22:30
Esporles
VS
Santa Catalina Atlético
22:30
Génova
VS
Soller
23:15
Collerense
VS
Ferriolense
00:00
Felanitx
VS
Manacor

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Arucas
VS
Villa Santa Brígida
18:00
Unión Viera
VS
Lanzarote

32 Spain - Tercera - Group 13

06:00
Mar Menor
VS
Muleño

32 Spain - Tercera - Group 14

06:00
Calamonte
VS
Moralo
06:00
Olivenza
VS
Jerez

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Pamplona
VS
River Ega
22:00
Baztan
VS
Fontellas
22:00
Cortes
VS
Cantolagua
22:30
Bidezarra
VS
Cirbonero
22:30
Ardoi
VS
Lourdes
00:00
Valle Egüés
VS
Corellano
06:00
Corellano
VS
Txantrea

32 Spain - Tercera - Group 16

22:00
Logroñés II
VS
Calasancio

32 Spain - Tercera - Group 17

06:00
San Juan de Mozarrifar
VS
Illueca

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
Albacete II
VS
Atletico Ibanes
06:00
Conquense
VS
Tarancón

5 Brazil - Carioca 1

01:30
Cabofriense
VS
Friburguense
01:30
Americano
VS
Sampaio Corrêa RJ
01:30
América RJ
VS
Nova Iguaçu

44 Argentina - Torneo Federal A

06:30
Villa Mitre
VS
Sportivo Belgrano

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
เพิร์ธ กลอรี
15:40
แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี

2454 Albania - 1st Division

20:00
Flamurtari
VS
Luftëtari Gjirokastër

99474 World - Friendly International Women

07:00
สหรัฐอเมริกา W
VS
Colombia W

2405 Estonia - Estonian Cup

18:00
Kuressaare
VS
Flora

556 Belgium - First Amateur Division

02:00
Dender
VS
Tienen
02:00
Patro Eisden
VS
Liège
02:00
Heist
VS
Rupel Boom
02:00
Olympic Charleroi
VS
Francs Borains
02:00
La Louvière Centre
VS
Sint-Eloois-Winkel
02:00
SV Roeselare
VS
Mandel United

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Lazio U19
VS
Milan U19
19:00
Inter U19
VS
Torino U19
21:00
Juventus U19
VS
Sassuolo U19

251 Italy - Primavera 2

17:00
Crotone U19
VS
Frosinone U19
17:00
Pisa U19
VS
Lecce U19
17:30
Benevento U19
VS
Spezia U19
18:30
Chievo U19
VS
Udinese U19
20:00
Virtus Entella U19
VS
Reggina U19
20:30
Cremonese U19
VS
Cittadella U19
20:30
Verona U19
VS
Monza U19
20:30
Parma U19
VS
Vicenza Virtus U19
20:30
Pordenone U19
VS
Brescia U19
20:30
Reggiana U19
VS
Venezia U19
20:30
Napoli U19
VS
Cosenza U19
21:00
Pescara U19
VS
Salernitana U19

245 Czech Republic - U19 League

19:00
Opava U19
VS
FK Pardubice U19
19:45
Meteor Praha U19
VS
Hradec Kralove U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

18:00
Uthongathi
VS
Steenberg United
20:30
Cape Town Spurs
VS
Cape Town All Stars
20:30
Free State Stars
VS
Polokwane City
20:30
JDR Stars
VS
Richards Bay
20:30
Jomo Cosmos
VS
University of Pretoria

245 Czech Republic - Tipsport Liga

16:30
Sparta Praha II
VS
Dukla Praha
19:00
Ústí nad Labem
VS
Varnsdorf
19:00
Zlaté Moravce
VS
Skalica

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

18:00
FH
VS
Grindavík
18:30
HK
VS
Grótta
19:00
Keflavík
VS
Breidablik

1796 Iceland - Reykjavik Cup

19:30
Valur
VS
Thróttur Reykjavík
22:00
Víkingur Reykjavík
VS
ÍR

716 Nigeria - Npfl

22:00
Katsina United
VS
Plateau United

2493 Mauritania - Super D1

20:15
Tevragh-Zeïne
VS
SNIM
23:00
Kedia
VS
Sahel
23:00
Nouakchott King's
VS
Tidjikja

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Eibar W
VS
Real Sociedad W
18:00
Barcelona W
VS
Atletico Granadilla W
18:00
Real Betis W
VS
Madrid CFF W
18:00
Huelva W
VS
Levante W
18:00
Santa Teresa W
VS
Athletic Club W
19:00
Real Madrid W
VS
Logroño W

556 Belgium - Super League Women

20:00
Eendracht Aalst W
VS
St. Liege W
22:00
Zulte-Waregem W
VS
Charleroi

556 Belgium - 1st National Women

19:00
SG-Tertre-Hautrage W
VS
Wuustwezel W
20:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Massenhoven W
21:00
Moldavo W
VS
Eva's Tienen W
21:00
OH Leuven II
VS
Anderlecht II W
21:30
Kontich W
VS
Mechelen W
21:30
Genk II W
VS
Gent II W
22:00
Famkes Merkem W
VS
RFC de Liege W
23:00
Standard Liège II W
VS
Chastre W

17 France - Division 1 Women

20:30
Le Havre W
VS
Issy W
20:30
Montpellier W
VS
Fleury 91 W
20:30
Dijon W
VS
Soyaux W
20:30
Bordeaux W
VS
Stade de Reims W
00:30
Guingamp W
VS
Paris SG W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Napoli W
VS
Bari W
18:30
Roma W
VS
Sassuolo W
20:30
San Marino Academy W
VS
Empoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

23:00
Juárez W
VS
Pachuca W

98 Australia - W-League

12:05
Newcastle Jets W
VS
Western Sydney Wanderers W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Belenenses U23
VS
Marítimo U23
18:00
Cova da Piedade U23
VS
Académica U23
00:00
Benfica U23
VS
Rio Ave U23

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

20:00
Selfoss
VS
ÍBV
02:00
Thróttur Vogar
VS
Vestri

32 Spain - Segunda Division Women

22:00
Atlético Revellín W
VS
Logroño II W
22:00
Osasuna II W
VS
Itaroa Huarte W
22:00
Mérida AD W
VS
Almería W
22:00
Sporting de Huelva II W
VS
Málaga II W
22:00
León FF W
VS
Rayo Vallecano II W
22:00
Valencia III W
VS
SMX Athletic Murcia W
22:00
Plaza Argel W
VS
Villarreal II W
22:00
Albacete II W
VS
Elche W
22:30
Pradejón W
VS
Castejón W
22:30
Son Sardina W
VS
Collerense II W
22:30
Levante III W
VS
Discobolo-La Torre W
23:00
Atlético Arousana W
VS
Victoria FC W
23:00
Berriozar W
VS
UD Logroñés W
23:00
Cádiz W
VS
Sevilla II W
23:00
Fuensalida W
VS
San Pío X
23:00
Atlético de Aspe W
VS
Murcia Féminas W
00:30
Real Betis II W
VS
Castuera W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Carrick Rangers U20
VS
Portadown U20
21:00
Cliftonville U20
VS
Ballymena United U20
21:00
Dungannon Swifts U20
VS
Coleraine U20
21:00
Glentoran U20
VS
Glenavon U20
21:00
Larne U20
VS
Crusaders U20
21:00
Warrenpoint Town U20
VS
Linfield U20

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Bansander U19
VS
Tropezón U19
18:00
Numancia U19
VS
Valvanera U19
18:00
Girona U19
VS
Barcelona U19
18:00
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
18:00
Lleida U19
VS
Stadium Casablanca U19
19:00
Vázquez Cultural U19
VS
Rusadir U19
21:45
Racing Santander U19
VS
Real Oviedo U19
22:00
El Olivar U19
VS
Ebro U19
22:00
Huesca U19
VS
Sabadell U19
22:00
Badajoz U19
VS
Rayo Majadahonda U19
22:00
Móstoles U19
VS
Trival Valderas U19
22:00
Toledo U19
VS
Archena U19
22:00
Atlético Madrileño U19
VS
Elche U19
22:00
Valencia U19
VS
Villarreal U19
22:00
Hércules U19
VS
Torre Levante U19
22:00
Castellón U19
VS
Alboraya U19
22:00
Séneca U19
VS
Castilleja U19
22:15
Arenal U19
VS
Real Avilés U19
22:30
Choco U19
VS
Celta de Vigo U19
22:30
Deportivo La Coruña U19
VS
Conxo Santiago U19
22:30
Atlético Perines U19
VS
Roces U19
22:30
Unión Adarve U19
VS
Aravaca U19
22:30
Extremadura UD U19
VS
Atl. Madrid U19
23:00
Damm U19
VS
Cornellà U19
23:00
Real Madrid U19
VS
Los Yébenes SB U19
00:30
Danok Bat U19
VS
Athletic Club U19
06:00
Arucas U19
VS
Maspalomas U19
06:00
UD San Fernando U19
VS
Victoria U19
06:00
Acodetti U19
VS
Unión Viera U19
06:00
Huracán U19
VS
Las Palmas U19
06:00
Puertos Las Palmas U19
VS
Orientación Marítima U19
06:00
Laguna U19
VS
Tenerife U19
06:00
San José U19
VS
Ofra U19
06:00
Los Llanos Aceró U19
VS
Sobradillo U19
06:00
Llano del Moro U19
VS
Juventud Laguna U19
06:00
Marino U19
VS
Mensajero U19
06:00
26 de Febrero U19
VS
Granada U19
06:00
Polillas U19
VS
Sanluqueno U19

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

01:00
Chatellerault
VS
Poitiers
01:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Chauvigny
01:00
Anglet Genets
VS
Bordeaux II
01:00
Libourne
VS
Neuville
01:00
Stade Bordelais
VS
Aviron Bayonnais

17 France - National 3: Occitanie

00:00
Blagnac
VS
Muret
00:30
Castanet
VS
Narbonne
01:00
Olympique d'Alès
VS
Nîmes II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Les Ulis
VS
Mantes 78
21:00
Racing Colombes 92
VS
Ivry US
00:00
Meaux Academy Football
VS
Les Mureaux
00:00
PSG II
VS
Aubervilliers
00:00
Créteil II
VS
Paris II
00:00
Drancy JA
VS
Bretigny Foot
00:00
Linas-Montlhery
VS
Blanc Mesnil

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Lucciana
VS
Côte Bleue
00:00
Nice II
VS
Istres
00:00
Marseille Endoume Catalans
VS
Mandelieu LN
00:00
Cannes
VS
Corte
00:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Consolat Marseille

2507 Gambia - GFA League

23:00
GAMTEL
VS
Real de Banjul
23:00
Sporting Real FC
VS
Brikama United
23:00
Armed Forces
VS
Hawks

97374 Jordan - 1st Division

19:00
Dar Al Dawaa
VS
Al Arabi
19:00
Al Tora
VS
Blama

99474 World - Club Friendlies Women

20:00
SC Sand W
VS
Basel W

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Mons Calpe
VS
Manchester 62
00:15
Lincoln Red Imps
VS
St Josephs FC

49477 ไทยลีก 3

15:30
Bangkok
VS
Prime Bangkok
15:30
ม.ธนบุรี
VS
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Royal Thai Fleet
VS
Banbueng
15:30
Chaiyaphum United
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Pattani
VS
Surat Thani FC
15:30
Phattalung
VS
Nakhon Si Thammarat
15:30
Pathum Thani University
VS
Muangkan United
16:00
Chamchuri United
VS
North Bangkok University
16:00
Chiangrai
VS
Maejo United
16:00
Uttaradit
VS
Wat Bot City
16:00
Saraburi United
VS
Ang Thong
16:15
Songkhla
VS
Krabi
17:00
Raj Pracha
VS
Assumption United
18:00
Bankhai United
VS
Kohkwang
18:00
Huai Thalaeng United
VS
Surin