lsm99

ตารางบอล 24 ม.ค. 2564

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
เรดิง
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์

462 เอฟเอคัพ

19:00
เชลซี
VS
ลูตัน ทาวน์
21:30
ฟูลัม
VS
เบิร์นลีย์
21:30
เบรนท์ฟอร์ด
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
00:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
ลิเวอร์พูล
03:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
อาแจกซ์
20:30
ทเวนเต้
VS
วีวีวี เวนโล
20:30
อูเทรชท์
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
22:45
เฟเยนูร์ด
VS
อัลค์มาร์

38 เอร์สเตอดีวีซี

18:15
FC Volendam
VS
De Graafschap
02:00
Roda JC Kerkrade
VS
Jong Utrecht

11 บุนเดิสลีกา

21:30
ชาลเก้ 04
VS
บาเยิร์น มิวนิค
00:00
ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
โคโลญจน์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
บอร์กโดซ์
VS
อองเช่ร์
21:00
ดิฌง
VS
สตราส์บูร์ก
21:00
เม็ตซ์
VS
น็องต์
21:00
แร็งส์
VS
แบรสต์
21:00
นีมส์
VS
ลอริยองต์
23:00
แรนส์
VS
ลีลล์
03:00
แซงต์ เอเตียน
VS
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
ยูเวนตุส
VS
โบโลญญ่า
21:00
เจนัว
VS
กายารี่
21:00
เวโรน่า
VS
นาโปลี
00:00
ลาซิโอ
VS
ซัสเซาโล่
02:45
ปาร์มา
VS
ซามพ์โดเรีย

32 ลาลีกา สเปน

20:00
โอซาซูนา
VS
เกรนาดา
22:15
เอลเช่
VS
บาร์เซโลน่า
00:30
เซลต้า บีโก้
VS
เออิบาร์
03:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
บาเลนเซีย

49477 ไทยลีก 2

18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
ลำปาง เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
อุดรธานี เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

14:00
เซนิต
VS
Pakhtakor
14:00
BATE
VS
Isloch
16:00
Fakel
VS
Rad Beograd
16:00
Rubin Kazan'
VS
Sochi
17:30
Kolding IF
VS
Horsens
18:00
Jammerbugt
VS
Vendsyssel
19:00
Silkeborg
VS
Vejle
19:00
Midtjylland
VS
AaB
19:00
JIPPO
VS
MP
19:00
Szombathelyi Haladás
VS
Szolnoki MÁV
19:30
Vorskla
VS
KF Ballkani
20:00
เซนิต
VS
Shakhtyor
20:00
Neftekhimik
VS
Proleter Novi Sad
20:30
Jaro
VS
SJK Akatemia
20:30
Rukh Vynnyky
VS
Kyzyl-Zhar
21:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
Makedonija
21:00
Kolos Kovalivka
VS
Voždovac
21:00
Khimki
VS
Celje
21:00
Katowice
VS
Goczałkowice Zdrój
22:30
Olimpik Donetsk
VS
Spartak Subotica
22:30
Rostov
VS
Östersunds FK
23:00
Mariehamn
VS
PIF
06:00
Zlatibor Čajetina
VS
Radnicki Sombor

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Durham W
VS
London Bees W
20:00
Lewes W
VS
Sheffield Utd W
21:00
Millwall W
VS
Blackburn Rovers W

462 England - Wsl 1 Women

19:00
Arsenal W
VS
West Ham W
19:00
Manchester United W
VS
Birmingham W
21:00
Brighton W
VS
Manchester City W
21:00
Bristol City W
VS
Chelsea W
21:30
Tottenham W
VS
Everton W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Darmstadt 98
VS
Holstein Kiel
19:30
Sandhausen
VS
Bochum
19:30
St. Pauli
VS
Jahn Regensburg
19:30
นูเรมเบิร์ก
VS
ฮันโนเฟอร์ 96

11 Germany - 3. Liga

19:00
1860 München
VS
Meppen
20:00
Saarbrücken
VS
VfB Lübeck
21:00
Uerdingen
VS
Ingolstadt

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
Eintracht Norderstedt
VS
St. Pauli II
20:00
Holstein Kiel II
VS
Phönix Lübeck
20:00
LSK Hansa
VS
Drochtersen / Assel
20:00
Altona 93
VS
Weiche Flensburg
20:00
Teutonia Hamburg
VS
Heider SV
20:00
HSC Hannover
VS
Havelse
20:00
Borussia Hildesheim
VS
Oberneuland

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:30
BFC Dynamo
VS
Chemie Leipzig
19:30
Lichtenberg
VS
Energie Cottbus
19:30
ZFC Meuselwitz
VS
FSV Optik Rathenow
19:30
Viktoria Berlin
VS
Chemnitzer FC
19:30
Auerbach
VS
Bischofswerdaer FV
19:30
Germania Halberstadt
VS
Luckenwalde
19:30
Babelsberg
VS
Carl Zeiss Jena
19:30
Union Fürstenwalde
VS
BAK '07
19:30
Lokomotive Leipzig
VS
Hertha BSC II
19:30
Tennis Borussia
VS
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Pirmasens
VS
Teutonia WS
20:00
Stuttgart II
VS
Ulm
20:00
TuS RW Koblenz
VS
Kickers Offenbach
20:00
Homburg
VS
Balingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Schwachhausen
VS
Hastedt
20:00
Brinkumer SV
VS
Geestemünde
21:00
Vatan Sport
VS
Borgfeld
21:00
Union Bremen
VS
BTS Neustadt
21:30
SFL Bremerhaven
VS
Leher TS

11 Germany - Oberliga: Hamburg

16:45
HEBC
VS
Meiendorfer SV
20:00
Barmbek-Uhlenhorst
VS
Bramfelder SV
20:00
Buchholz
VS
TSV Sasel
21:00
Union Tornesch
VS
Niendorfer TSV

11 โอเบอร์ลีกา

20:15
1. FC M'gladbach
VS
Cronenberger SC
20:15
Schwarz-Weiß Essen
VS
Schonnebeck
20:15
Kray
VS
Union Nettetal
21:00
Monheim
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
Meerbusch
VS
SF Niederwenigern
21:00
Germania Ratingen
VS
SC Velbert
21:00
TVD Velbert
VS
Sterkrade-Nord
21:30
FC Bocholt
VS
Hilden
21:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
FSV Duisburg
21:30
Teutonia St.Tönis
VS
SF Baumberg

2454 Albania - Superliga

19:45
Kukësi
VS
Bylis Ballsh
19:45
Skënderbeu Korçë
VS
Apolonia Fier
22:45
Vllaznia Shkodër
VS
Kastrioti Krujë

143 Austria - Tipico Bundesliga

20:30
Rheindorf Altach
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Wattens

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

18:00
Sebail
VS
Zaqatala

556 Belgium - Pro League

19:30
คลับ บรูกก์
VS
เกงค์
22:00
Zulte-Waregem
VS
Beerschot-Wilrijk
00:15
Standard Liège
VS
Sporting Charleroi
02:45
OH Leuven
VS
เกนท์

556 Belgium - First Division B

22:00
Westerlo
VS
RFC Seraing
02:00
Lommel United
VS
RWDM

266 Croatia - 1. HNL

23:05
Istra 1961
VS
Slaven Koprivnica

116 Cyprus - 1. Division

21:00
อาโปเอล
VS
Anorthosis
23:30
Nea Salamis
VS
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Digenis Morphou
VS
Omonia Aradippou
19:30
Ayia Napa
VS
Ahironas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
České Budějovice
VS
Teplice
20:00
Jablonec
VS
Příbram
22:00
Viktoria Plzeň
VS
Pardubice
00:30
Sparta Praha
VS
Mladá Boleslav

125 Greece - Super League

20:00
Atromitos
VS
โอลิมเปียกอส
22:15
Panaitolikos
VS
Lamia
22:15
PAS Giannina
VS
Volos NFC
00:30
PAOK
VS
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:30
Budafoki MTE
VS
MTK
21:45
Paksi SE
VS
Diósgyőr
00:00
Honvéd
VS
Zalaegerszegi TE

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Bnei Yehuda
VS
Hapoel Kfar Saba

251 Italy - Serie B

21:00
เลชเช่
VS
เอ็มโปลี
03:00
Cremonese
VS
สปาล

2756 Malta - Premier League

20:00
Mosta
VS
Birkirkara
00:00
Hamrun Spartans
VS
Santa Lucia

2756 Malta - First Division

17:00
Pembroke Athleta
VS
Marsaxlokk
20:00
St. Andrews
VS
Qrendi
21:00
Zebbug Rangers
VS
Fgura United
00:00
San Gwann
VS
Vittoriosa Stars
01:00
Qormi
VS
Pietà Hotspurs

20 พรีเมียรา ลีกา

22:00
Marítimo
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า
00:30
Moreirense
VS
Portimonense
03:15
Famalicão
VS
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

18:15
Mafra
VS
Estoril
21:00
ชาเวช
VS
Arouca

155 Romania - Liga 1

23:00
Gaz Metan Mediaş
VS
CSM Iaşi
01:00
Botoşani
VS
Dinamo Bucureşti

1161 Scotland - League Cup

23:00
Livingston
VS
St. Mirren

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
อัลเมรีอา
VS
Sabadell
22:00
UD Logroñés
VS
เรอัล โอเบียโด้
00:15
Castellón
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
02:30
พัลมาส
VS
เลกาเนส

62 Switzerland - Super League

22:00
Luzern
VS
ลูกาโน
22:00
Servette
VS
St. Gallen
22:00
Vaduz
VS
ยังบอยส์
22:00
St. Gallen
VS
ลูกาโน

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
คอนยาสปอร์
VS
Antalyaspor
20:00
Yeni Malatyaspor
VS
กาลาตาซาราย
20:00
Denizlispor
VS
Fatih Karagümrük
23:00
Gazişehir Gaziantep
VS
Hatayspor
23:00
เบซิคตัส
VS
Göztepe

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Keçiörengücü
VS
Boluspor
17:30
Tuzlaspor
VS
Akhisar Belediyespor
20:00
Giresunspor
VS
Balıkesirspor
23:00
Samsunspor
VS
Altay

44 Argentina - Torneo Federal B

03:10
Juventud Alianza
VS
Trinidad San Juan
03:10
Defensores de Boca
VS
Atlético Peñaflor
03:10
Atlético Posadas
VS
Guaraní A. Franco
03:10
Atlético Paraná
VS
Sportivo Urquiza
03:10
Malvinas Federal
VS
Libertad Concordia
03:10
Atlético Cuyaya
VS
Talleres de Perico
03:10
Atlético El Carmen
VS
AH Zapla
03:10
Juventud Antoniana
VS
Gimnasia y Tiro
03:10
Villa San Antoni
VS
La Merced Salta
03:10
โรม่า
VS
Unidos Lisandro Olmos
03:10
Ciudad de Bolívar
VS
Liniers Bahía Blanca
03:10
La Amistad
VS
Puerto Moreno
03:10
Alianza Cutral Có
VS
Cruz del Sur
03:10
Jorge Newbery CR
VS
Huracán de Comodoro
03:15
San Lorenzo Alem
VS
Andino
03:30
General Paz Juniors
VS
Racing Córdoba
03:30
Sportivo Villa Quebrada
VS
Defensores Potrero Funes
03:30
Independiente Chivilcoy
VS
Defensores Glew
03:30
Bella Vista
VS
Racing Olavarría
04:00
Vélez de San Ramón
VS
Americo Tesorieri
04:00
Unión Oncativo
VS
Argentino Peñarol
04:00
Jorge Newbery VM
VS
Alianza Futbolística
04:00
Quiroga
VS
Deportiva Bowen
04:00
FADEP
VS
San Martín Mendoza
04:00
Deportivo El Galpón
VS
Deportivo YPF
04:00
Defensores de Salto
VS
Juventud Pergamino
05:00
Atlético Carcarañ
VS
ADIUR
05:30
Ben Hur
VS
9 de Julio Rafaela

44 Argentina - Primera B Nacional

04:20
Atlético Rafaela
VS
Quilmes
06:25
Estudiantes Caseros
VS
Atlanta

5 Brazil - Serie A

07:00
Vasco da Gama
VS
Atlético Mineiro
02:00
Athletico PR
VS
ฟลาเมงโก
02:00
Ceará
VS
Palmeiras
02:00
Internacional
VS
Grêmio
04:15
Sport Recife
VS
Bahia
04:15
Atlético GO
VS
Fortaleza
04:15
Santos
VS
Goiás
06:30
Fluminense
VS
Botafogo

5 Brazil - Serie B

02:00
Cruzeiro
VS
Náutico
04:15
Ponte Preta
VS
CRB

80 Chile - Primera Division

03:00
La Serena
VS
Curicó Unido
05:15
Universidad Chile
VS
Deportes Iquique

80 Chile - Primera B

20:30
Puerto Montt
VS
Melipilla

353 Colombia - Liga BetPlay

04:00
América de Cali
VS
Rionegro Águilas
04:00
Santa Fe
VS
Deportes Tolima
06:05
Jaguares de Córdoba
VS
Atlético Bucaramanga

353 Colombia - Torneo Betplay

05:00
Cortuluá
VS
Real Santander

1739 Costa Rica - Primera Division

08:00
Alajuelense
VS
San Carlos
03:00
Grecia
VS
Pérez Zeledón
04:00
ADR Jicaral
VS
Herediano
06:00
Cartaginés
VS
Limón

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
FAS
VS
Alianza
04:30
Águila
VS
Jocoro

458 Mexico - Liga MX

08:00
Atlas
VS
Tigres UANL
01:00
Toluca
VS
Necaxa

458 Mexico - Liga de Expansión MX

06:00
Tapatío
VS
Mineros de Zacatecas

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Junior Managua
VS
Managua
08:00
Juventus Managua
VS
Jalapa
08:00
Real Madriz
VS
Walter Ferreti
04:00
Chinandega
VS
Diriangén

146 South Africa - Premier League

20:30
Cape Town City
VS
Golden Arrows
20:30
Chippa United
VS
Black Leopards
20:30
Tshakhuma
VS
SuperSport United

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo da Caála
VS
Progresso
21:00
Recreativo do Libolo
VS
Cubango
21:30
Interclube
VS
Académica do Lobito
22:00
Wiliete
VS
Petro de Luanda

886 Egypt - Premier League

19:30
ENPPI
VS
National Bank of Egypt
19:30
El Gounah
VS
Wadi Degla

468 Ghana - Premier League

22:00
Dreams
VS
Liberty Professionals
22:00
Medeama
VS
Inter Allies
22:00
Ebusua Dwarfs
VS
WAFA
22:00
Elmina Sharks
VS
Bechem United
22:00
Eleven Wonders
VS
King Faisal
01:00
Asante Kotoko
VS
Aduana Stars

1179 Kenya - Premier League

19:00
KCB
VS
Western Stima
19:00
Kariobangi Sharks
VS
Leopards
19:00
Homeboyz
VS
Bidco United

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Stade Marocain
VS
Tihad Casablanca
21:00
Racing de Casablanca
VS
UTS Rabat
23:15
Khouribga
VS
Widad Témara

200 Senegal - Ligue 1

23:00
CNEPS Excellence
VS
Gorée

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:45
Alamal Atbara
VS
Hilal El-Fasher
21:45
Hay Al Arab
VS
Al Hilal Kadougli
00:30
Al Hilal Port Sudan
VS
Al Shorta

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

06:00
Azam
VS
Mbeya City
06:00
JKT Tanzania
VS
Polisi Tanzania

2568 Zambia - Super League

20:00
Buildcon
VS
Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

17:30
UE Santa Coloma
VS
Sant Julià
17:30
Atlètic Club d'Escaldes
VS
Penya Encarnada
22:30
Carroi
VS
Engordany
22:30
Inter Club d'Escaldes
VS
FC Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

17:00
Ranger's
VS
Ordino
20:30
Jenlai
VS
Engordany II

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:55
Abha
VS
Al Quadisiya
21:55
Al Fateh
VS
Al Raed
22:40
Al Ittihad
VS
Al Nassr
00:10
Al Ittifaq
VS
Al Ahli Jeddah

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:30
Al Draih
VS
Al-Kawkab
19:30
Al Shoalah
VS
Al Bukayriyah
19:45
Al Hazm
VS
Hajer
21:55
Al Adalh
VS
Jeddah

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Etoile du Sahel
VS
Rejiche
20:00
Slimane
VS
Club Africain

155043 Bangladesh - Premier League

16:00
Arambagh
VS
Muktijoddha SKC
16:30
Sheikh Russel
VS
Mohammedan Dhaka
19:00
Saif
VS
Abahani Chittagong

15326 Bermuda - Premier League

02:00
Devonshire Cougars
VS
Dandy Town Hornets
02:00
St. George's Colts
VS
North Village Rams
02:00
Somerset Trojans
VS
Devonshire Colts
02:00
Southampton Rangers
VS
X-Roads Warriors

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Happy Valley
VS
Tai Chung

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

18:30
Jamshedpur
VS
Hyderabad
21:00
Bengaluru
VS
Odisha FC

153732 India - I-League

15:30
TRAU
VS
Chennai City
17:30
Aizawl
VS
Arrows
20:30
Minerva Punjab
VS
Mohammedan

2817 New Zealand - Premiership

08:00
Hamilton Wanderers
VS
Hawke's Bay United
10:00
Eastern Suburbs
VS
Auckland City
10:00
Team Wellington
VS
Wellington Phoenix Res

69697 Vietnam - V-League

17:00
FLC Thanh Hoa
VS
Viettel
18:00
Than Quang Ninh
VS
Da Nang
19:15
Ho Chi Minh City
VS
Hong Linh Ha Tinh

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
Hoogland
VS
ADO '20
20:00
Hollandia
VS
Blauw Geel '38
20:00
Gemert
VS
Groene Ster
20:00
DEM
VS
Westlandia
20:00
JOS Watergraafsmeer
VS
UNA
20:30
OFC Oostzaan
VS
HV & CV Quick
20:30
HSC '21
VS
USV Hercules
20:30
OSS '20
VS
Dongen
20:30
EVV
VS
GVV Unitas

99474 World - African Nations Championship

02:00
บูร์กินาฟาโซ
VS
แคเมอรูน
02:00
ซิมบับเว
VS
มาลี

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:30
Hamoir
VS
Stockay-Warfusée
20:30
Jette
VS
Verlaine
20:30
Waremme
VS
La Louvière
20:30
Ganshoren
VS
Acren
20:30
Warnant
VS
RES Durbuy
20:30
US Givry
VS
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Division 3: Group A

20:30
Voorwaarts Zwevezele
VS
Sparta Petegem
21:00
Olsa Brakel
VS
Merelbeke
21:00
Toekomst Menen
VS
Oudenaarde
21:00
Gullegem
VS
Ninove
21:00
Westhoek
VS
Harelbeke

556 Belgium - Division 3: Group B

20:30
Pepingen-Halle
VS
Bocholt
20:30
Spouwen-Mopertingen
VS
Lyra-Lierse Berlaar
20:30
Olympia Wijgmaal
VS
Hoogstraten

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:30
Bambrugge
VS
Svelta Melsele
20:30
Avanti
VS
VW Hamme
20:30
Lochristi
VS
Eppegem
20:30
Voorde Appelterre
VS
Oostkamp
20:30
Wolvertem Merchtem
VS
Rhodienne-De Hoek

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:30
Berlaar-Heikant
VS
Weerstand Koersel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:30
Stade Brainois
VS
PAC Buzet
20:30
Entité Manageoise
VS
Union Namur
20:30
SG-Tertre-Hautrage
VS
Gosselies Sports
20:30
Stockel
VS
Jeunesse Tamines
21:00
Ostiches
VS
Binche
21:00
Schaerbeek-Evere
VS
Albert Quévy-Mons

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Raeren-Eynatten
VS
Huy
20:30
Wanze / Bas-Oha
VS
Richelle United
20:30
Stade Disonais
VS
Sprimont-Comblain
20:30
Gouvy
VS
Rochefort
21:00
Marloie Sport
VS
Aywaille
21:00
Jodoigne
VS
Mormont

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Saint-Josse
VS
NSeth Berchem
20:30
Stade Everois
VS
Union Lasne-Ohain
20:30
Grez-Doiceau
VS
Walhain
20:30
Nivellois
VS
Kosova Schaerbeek
20:30
Linden
VS
KV Tervuren-Duisburg
20:30
Sporting Kampenhout
VS
Veltem
20:30
Borght-Humbeek
VS
Liedekerke
20:30
Wambeek
VS
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Sporting Bruxelles
VS
BX Brussels
21:00
Sportive Brainoise
VS
Ixelles
21:00
Léopold
VS
Etterbeek
21:00
Genappe
VS
Football Club Schaerbeek
21:00
Bertem-Leefdaal
VS
SC Aarschot
21:00
Melsbroek
VS
Bodegem Kapelle United

556 Belgium - Provincial-Hainaut

21:00
Montignies
VS
Snef-Tyber
21:00
Excelsior Biévène
VS
Ransart
21:00
Le Roeulx
VS
Solre-sur-Sambre
21:00
Hornu
VS
Houdeng
21:00
Gilly
VS
Péruwelz
21:00
Antoing
VS
Soignies Sports
21:00
Morlanwelz
VS
Molenbaix
21:00
Belœil
VS
RAS Monceau

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:30
Vaux-Noville
VS
Aubange
21:00
Florenville
VS
RAC Saint-Mard
21:00
Ethe Belmont
VS
Longlier

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
Chevetogne
VS
Nismes
21:00
Condruzien
VS
Spy
21:00
Grand-Leez
VS
Malonne
21:00
Loyers
VS
Biesme
21:00
Beauraing
VS
Andennais
21:00
US Dinantaise
VS
Ciney
21:00
ES de la Molignée
VS
Flavion-Morialmé
21:00
Meux II
VS
Fernelmont-Hemptinne

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:30
SK Denderhoutem
VS
Ardennen
20:30
Excelsior Mariakerke
VS
Elene-Grotenberge
20:30
Jong Zulte
VS
Munkzwalm
20:30
Grembergen
VS
Lokeren Doorslaar

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:30
Oostnieuwkerke
VS
Meulebeke
20:30
Lauwe
VS
Dadizele
20:30
Wielsbeke
VS
Eendracht Wervik
21:00
Excelsior Zedelgem
VS
RC Lauwe
21:00
Blankenberge
VS
Sparta Heestert
21:00
Sassport Boezinge
VS
SC Zonnebeke

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Iraklis Yerolakkou
VS
APONA Anagias

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

16:15
Slavia Praha II
VS
Jiskra Domažlice

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Valdahon Vercel
VS
Paron
20:30
Sochaux II
VS
Besancon FC

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:30
Saran Municipal
VS
Orleans II
20:30
C' Chartres II
VS
Chateauroux II
21:00
J3 Amilly
VS
Montlouis

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:30
Amiens SC II
VS
Lille II
20:30
US Chantilly
VS
Croix Football IC
20:30
Vimy
VS
Valenciennes II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Doxa Neo Sidirochori
VS
Apollon Paralimniou
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
Aris Avato
VS
Aetos Orfani
20:00
Pandramaikos
VS
Anagennisi Thalassias
20:00
Didymoteicho
VS
Ampelokipon Drama
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Iraklis Ampelokipon
20:00
Evosmou
VS
Orfeas Xanthi
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Elpida Sapes

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Ipato
VS
Fokikos
20:00
Atalanti
VS
Iraklis Psachna
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Thiseas Agria
20:00
Nea Artaki
VS
Amvrysseas
20:00
Diagoras Stefanovik
VS
Opountios

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Anagennisi Karditsas
VS
Atromitos Palamas
20:00
Dias Diou
VS
Kozani
20:00
Elassona
VS
Aetos Makrychoriou
20:00
Fikis
VS
Makedonikos Foufas
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Ermis Amyntaio
20:00
Iraklis Larissa
VS
Oikonomos
20:00
Karitsa
VS
Sellana

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Edessaikos
VS
PAO Koufalion
20:00
PAOK Alexandreia
VS
Niki Agkathia
20:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Anagennisi Plagia
20:00
Thermaikos Thermis
VS
Makedonikos Neapolis
20:00
Nea Kallikrateia
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Ethnikos Giannitsa
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
Aetos Varvaras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Anagennisi Artas
VS
M. Alexandros Kastorias
20:00
Panagriniakos
VS
Tilikratis
20:00
Agios Matthaios
VS
Thyella Monastirakiou
20:00
Asteras Kalirachis
VS
Lefkimmi
20:00
Preveza
VS
Amvrakikos Loutrou
20:00
Missolonghi
VS
Acheron Kanalaki
20:00
Thyella Katsikas
VS
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Nafplio 2017
20:00
Kifisia
VS
Aris Skalas
20:00
Koronida Koiladas
VS
Agios Ierotheos
20:00
Ermis Meligous
VS
Ermionidas-Ermis
20:00
Pangytheatikos
VS
Atromitos Chiliomodi
20:00
Panarkadikos
VS
PAO Rouf

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Pro Patria
VS
Carrarese
21:00
Giana Erminio
VS
Lecco
21:00
Pergolettese
VS
Lucchese
21:00
Grosseto
VS
Piacenza
21:00
Alessandria
VS
Pistoiese
23:00
Pontedera
VS
Olbia
23:30
Pro Sesto
VS
Juventus U23

251 Italy - Serie C: Girone B

18:30
Modena
VS
Gubbio
20:30
Legnago Salus
VS
Vis Pesaro
21:00
Mantova
VS
Fermana
21:00
Fano
VS
Perugia
21:00
Südtirol
VS
Ravenna
21:00
Matelica Calcio
VS
Triestina
21:00
Sambenedettese
VS
Carpi
23:30
Cesena
VS
Virtus Verona

251 Italy - Serie C: Girone C

18:30
Palermo
VS
Teramo
21:00
Vibonese
VS
Cavese
21:00
Viterbese Castrense
VS
Ternana
21:00
Bari 1908
VS
Virtus Francavilla
23:30
Turris
VS
Avellino
23:30
Bisceglie
VS
Foggia

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Chieri
VS
Bra
20:30
Caronnese
VS
Lavagnese
20:30
Città di Varese
VS
Saluzzo
20:30
Folgore Caratese
VS
Legnano
20:30
Derthona
VS
Borgosesia
20:30
PDHAE
VS
Castellanzese
20:30
Sestri Levante
VS
Gozzano
21:00
Fossano
VS
Sanremo
21:00
Pro Imperia
VS
Arconatese
21:00
Vado
VS
Casale

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Brusaporto
VS
Real Calepina
20:30
Desenzano Calvina
VS
Seregno
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Vis Nova Giussano
20:30
Scanzorosciate
VS
Crema
20:30
Sona
VS
Pontisola
20:30
Adrense
VS
Breno
20:30
Villa d'Almè
VS
Nibionnoggiono
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Tritium

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Adriese
VS
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Caldiero Terme
VS
Mestre
20:30
Campodarsego
VS
Trento Calcio 1921
20:30
Cartigliano
VS
Union Feltre
20:30
Chions
VS
Belluno
20:30
Cjarlins Muzane
VS
Este
20:30
Delta Calcio Rovigo
VS
Ambrosiana
20:30
Luparense
VS
Union ArzignanoChiampo
20:30
Manzanese
VS
Montebelluna
20:30
Virtus Bolzano
VS
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Sasso Marconi Zola
20:30
Bagnolese
VS
Rimini
20:30
Corticella
VS
Lentigione
20:30
Fiorenzuola
VS
Real Forte Querceta
20:30
Forlì
VS
Pro Livorno
20:30
Marignanese
VS
Prato
20:30
Progresso
VS
Correggese
20:30
Sammaurese
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Seravezza
VS
Mezzolara

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Flaminia
VS
Sporting Trestina
20:30
Cannara
VS
Montespaccato
20:30
Grassina
VS
Lornano Badesse
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Montevarchi Calcio
20:30
Pianese
VS
Scandicci
20:30
Sangiovannese
VS
Gavorrano
20:30
Robur Siena
VS
Trastevere
20:30
Sinalunghese
VS
Foligno
20:30
Tiferno Lerchi
VS
San Donato Tavarnelle

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Aprilia
VS
Atletico
20:30
Castelfidardo Calcio
VS
FC Rieti
20:30
Castelnuovo Vomano
VS
Recanatese
20:30
Matese
VS
Porto Sant'Elpidio
20:30
Montegiorgio
VS
Pineto
20:30
San Nicolò
VS
Tolentino
20:30
Vastese
VS
Vastogirardi

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Carbonia
VS
Muravera
20:30
Nola 1925
VS
SSC Giugliano
20:30
Lanusei
VS
Cassino
20:30
Nuova Monterosi
VS
Afragolese
20:30
Nocerina
VS
Arzachena
20:30
Insieme Formia
VS
Savoia
20:30
Team Nuova Florida
VS
Gladiator
20:30
Sassari Torres
VS
Latte Dolce
20:30
Vis Artena
VS
Latina

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Brindisi
VS
Sorrento
20:30
Casarano
VS
Picerno
20:30
Città di Fasano
VS
Lavello
20:30
Fidelis Andria
VS
Team Altamura
20:30
Gravina
VS
Audace Cerignola
20:30
Nardò
VS
Francavilla
20:30
Puteolana Internapoli
VS
Portici
20:30
Aversa Normanna
VS
US Bitonto
20:30
Taranto
VS
Molfetta Calcio

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Castrovillari
VS
Gelbison
20:30
Dattilo
VS
Cittanovese
20:30
FC Messina
VS
Licata
20:30
Paternò
VS
Acireale
20:30
Santa Maria Cilento
VS
Marina di Ragusa
20:30
Rende
VS
ACR Messina
20:30
Roccella
VS
Rotonda
20:30
San Luca
VS
Biancavilla
20:30
Troina
VS
Città Di Sant’Agata

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Pedras Salgadas
VS
Aguia FC Vimioso
22:00
Merelinense
VS
Cerveira
22:00
Mirandela
VS
Montalegre
22:00
Sporting Braga II
VS
Vilaverdense
22:00
Vidago
VS
Bragança

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Fafe
VS
AR São Martinho
22:00
Tirsense
VS
Pevidem
22:00
Mondinense
VS
Felgueiras 1932
22:00
Rio Ave II
VS
Desportivo Aves
22:00
Vitória Guimarães II
VS
Brito
22:00
Berço
VS
Camacha

20 Portugal - 2. Division: Group C

18:00
Leca
VS
Paredes
22:00
Pedras Rubras
VS
Trofense
23:00
Câmara de Lobos
VS
Marítimo II
23:00
União Madeira
VS
Amarante

20 Portugal - 2. Division: Group D

18:00
Lusitania FC Lourosa
VS
Anadia
22:00
Castro Daire
VS
Canelas 2010
22:00
Espinho
VS
Valadares Gaia
22:00
São João Ver
VS
Lusitano FCV
22:00
Vila Cortez
VS
Sanjoanense

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Condeixa
VS
Mortágua
22:00
Alcains
VS
Oleiros

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Pêro Pinheiro
VS
Sacavenense
18:00
União Santarém
VS
Lourinhanense
22:00
Alverca
VS
Loures
22:00
Torreense
VS
Fátima

20 Portugal - 2. Division: Group G

18:00
Fontinhas
VS
Belenenses II
22:00
Oriental Lisboa
VS
Fabril Barreiro
22:00
Real
VS
Rabo Peixe
22:00
Praiense
VS
Sporting CP II

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Pinhalnovense
VS
Armacenenses
22:00
Moncarapachense
VS
Aljustrelense
22:00
Olhanense
VS
Amora

32 Spain - Segunda B - Group 1

18:00
Coruxo
VS
Salamanca CF UDS
18:00
Real Oviedo II
VS
Covadonga
18:00
Lealtad
VS
Marino de Luanco
22:00
Unionistas de Salamanca
VS
Pontevedra
23:00
Guijuelo
VS
Zamora
23:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
VS
Compostela

32 Spain - Segunda B - Group 2

18:00
Ebro
VS
CD Calahorra
18:00
Haro
VS
Ejea
18:00
Tudelano
VS
Osasuna II
23:00
Racing Santander
VS
Athletic Club II
23:00
Real Unión
VS
Leioa
23:00
Barakaldo
VS
Laredo

32 Spain - Segunda B - Group 3

18:00
Badalona
VS
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
18:00
Espanyol II
VS
FC Andorra
18:00
Peña Deportiva
VS
Valencia II
18:00
Atzeneta
VS
Hércules
18:00
Alcoyano
VS
Orihuela
18:00
La Nucia
VS
UD Ibiza
22:00
Levante II
VS
Villarreal II
00:30
Barcelona II
VS
Olot
01:00
Cornellà
VS
Prat

32 Spain - Segunda B - Group 4

17:30
Sevilla II
VS
Granada II
18:00
Algeciras
VS
Recreativo Huelva
18:00
Sanluqueño
VS
Las Palmas II
18:00
El Ejido
VS
Lorca Deportiva
19:00
Tamaraceite
VS
Linense
21:45
Cadiz II
VS
San Fernando CD
23:00
คอร์โดบา
VS
Yeclano
23:00
Linares Deportivo
VS
UCAM Murcia

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Deportivo La Coruña II
VS
Silva
18:00
Viveiro
VS
Polvorín
18:00
Rápido Bouzas
VS
Estradense
22:15
Arenteiro
VS
Choco
22:30
As Pontes
VS
Villalbés
22:30
Fisterra
VS
Somozas
22:30
Barco
VS
UD Ourense
22:30
Pontellas
VS
Alondras
22:30
Ourense CF
VS
Arosa
22:45
Ribadumia
VS
Atios
23:00
Agrupación Estudiantil
VS
Paiosaco

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Vallobín
VS
Llanera
18:00
Lenense
VS
Gijon Industrial
18:00
Real Avilés
VS
Mosconia
18:00
Valdesoto
VS
Siero
18:00
Llanes
VS
Colunga
18:00
Condal
VS
Urraca
18:30
Ceares
VS
Navarro
22:15
Praviano
VS
Caudal
22:15
Tuilla
VS
Real Titánico

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Cayon
VS
Ribamontan al Mar
23:00
Barquereño
VS
Samano
23:00
Textil Escudo
VS
Racing Santander II
23:00
Selaya
VS
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 4

17:15
Santutxu
VS
Gernika
17:30
Aurrera de Ondarroa
VS
Beasain
18:00
Ariznabarra
VS
Anaitasuna FT
22:00
CD Vitoria
VS
Pasaia KE

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
Manresa
VS
Igualada
18:00
Montañesa
VS
San Cristobal
18:00
Pobla Mafumet
VS
Santfeliuenc
18:00
Horta
VS
Peralada
18:00
Cerdanyola del Vallès
VS
Granollers
22:30
Valls
VS
Castelldefels
22:45
Sants
VS
Sant Andreu
00:00
Vilassar Mar
VS
Girona II

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
RC Catarroja
VS
Alzira
17:30
Intercity
VS
Elche II
18:00
Villarreal III
VS
Saguntino
00:00
Torrent
VS
Vilamarxant
00:00
Crevillente
VS
Villajoyosa
01:00
Eldense
VS
Novelda

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
San Fernando de Henares
VS
Complutense
17:30
El Álamo
VS
Móstoles CF
17:30
Carabanchel
VS
Real Aranjuez
18:00
Pozuelo Alarcón
VS
Moratalaz
18:00
Móstoles
VS
Atlético de Pinto
19:45
Rayo Vallecano II
VS
Alcobendas Sport
22:00
RSD Alcalá
VS
Santa Ana
23:00
Flat Earth
VS
Torrejón
00:00
Trival Valderas
VS
Parla
01:00
Unión Adarve
VS
Villanueva del Pardillo

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Real Burgos
VS
La Granja
22:00
UD Santa Marta
VS
Cultural Leonesa II
22:00
Numancia II
VS
Cultural Cebrereña
22:00
Burgos Promesas
VS
Real Ávila
22:15
Atlético Tordesillas
VS
Peñaranda
22:30
Bembibre
VS
La Bañeza
23:00
Cristo Atlético
VS
Becerril Campos
23:00
Gimnástica Segoviana
VS
Beroil Bupolsa
23:00
Arandina
VS
Mirandés II

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Polideportivo Almería
VS
Atlético Porcuna
18:00
Loja
VS
Huétor Vega
18:00
Union Estepona
VS
El Palo
18:00
At. Malagueño
VS
Antequera
18:15
Alhaurino
VS
Alhaurín
23:00
Huétor Tájar
VS
Torreperogil
23:00
Vélez
VS
Juventud Torremolinos
23:30
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Real Jaén
23:30
Almería II
VS
Maracena

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Los Barrios
VS
Arcos
18:00
Antoniano
VS
Ceuta
18:00
Gerena
VS
Castilleja
18:00
La Palma
VS
Sevilla III
18:00
Utrera
VS
Coria CF
23:00
Conil
VS
Xerez
23:00
Lucena
VS
San Roque de Lepe
23:30
Puente Genil
VS
Córdoba II

32 Spain - Tercera - Group 11

17:30
Llosetense
VS
Santanyi
18:00
PE Sant Jordi
VS
Mallorca II
18:00
Ibiza Islas Pitiusas
VS
Andratx
18:30
Platges de Calvià
VS
San Rafael
18:30
Binissalem
VS
Formentera

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Tenisca
VS
Santa Úrsula
19:00
Atlético Paso
VS
Tenerife II
19:00
Atlético Tacoronte
VS
Buzanada
19:00
Atletico Victoria
VS
Ibarra
19:00
Guía
VS
La Cuadra
19:00
Gran Tarajal
VS
Panadería Pulido

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
Cartagena II
VS
Mazarrón FC
17:30
La Union Atletico
VS
Racing Murcia
17:30
Huércal-Overa
VS
CAP Ciudad de Murcia
17:30
EDMF Churra
VS
Águilas CF
18:00
Plus Ultra
VS
UCAM Murcia II
18:00
Olímpico Totana
VS
Real Murcia II
22:15
Cartagena FC
VS
Deportiva Minera
22:30
Bullense
VS
El Palmar
23:00
Atlético Pulpileño
VS
Minerva

32 Spain - Tercera - Group 14

18:00
UP Plasencia
VS
Extremadura UD II
18:00
Fuente Cantos
VS
Diocesano
18:00
Miajadas
VS
RCP Valverdeno
18:15
Campanario
VS
Montijo
22:30
Valdivia
VS
CD Coria
22:30
Lobón
VS
Aceuchal
22:30
Llerenense
VS
Cacereño

32 Spain - Tercera - Group 15

18:00
Burladés
VS
Beti Onak
22:00
Peña Sport
VS
Murchante

32 Spain - Tercera - Group 16

17:30
Calahorra II
VS
Tedeón
18:00
Villegas
VS
Comillas
18:00
Varea
VS
Alfaro
18:00
Náxara
VS
Alberite
18:00
Racing Rioja
VS
Pradejon
22:00
Oyonesa
VS
Agoncillo
22:30
Arnedo
VS
Anguiano
22:30
CDFC La Calzada
VS
Vianés
22:30
River Ebro
VS
Casalarreina

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Real Zaragoza II
VS
CDJ Tamarite
17:45
Sabiñánigo
VS
Robres
18:00
Belchite 97
VS
Teruel
18:00
Binéfar
VS
Cariñena
21:45
Calamocha
VS
Épila
22:00
Atletico Monzon
VS
Huesca II
22:00
Barbastro
VS
Almudévar
22:00
Borja
VS
Villanueva CF
22:00
Brea
VS
Sariñena
22:30
Fraga
VS
Valdefierro
22:30
Utebo
VS
Cuarte Industrial

32 Spain - Tercera - Group 18

18:00
Manzanares
VS
La Solana
18:00
Calvo Sotelo
VS
Almansa
18:00
Manzanares
VS
La Roda
18:00
Azuqueca
VS
Madridejos
22:00
Huracán Balazote
VS
Ciudad Real
22:00
Torrijos
VS
Pedroñeras
22:30
Quintanar del Rey
VS
Almagro Spain
22:30
Marchamalo
VS
Illescas
23:00
Guadalajara
VS
Toledo

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:00
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
14:10
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
14:40
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
เพิร์ธ กลอรี

5 Brazil - Brasileiro U20

06:00
Atletico-PR U20
VS
Atletico-MG U20

5 Brazil - Copa Verde

02:00
Santos AP
VS
Gama
03:00
Luverdense
VS
Brasiliense

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Jeenyo
VS
Heegan

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Knokke
VS
Thes Sport
21:00
URSL Visé
VS
Dessel Sport

251 Italy - PrimaVera 1

16:30
Atalanta U19
VS
Cagliari U19
18:30
Genoa U19
VS
Fiorentina U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

18:00
Royal AM
VS
Pretoria Callies
19:00
Bizana Pondo Chiefs
VS
TS Sporting

716 Nigeria - Npfl

22:00
Heartland
VS
Akwa United
22:00
Kwara United
VS
Ifeanyi Uba
22:00
Abia Warriors
VS
MFM
22:00
Enugu Rangers
VS
Lobi Stars
22:00
Akwa Starlets
VS
Sunshine Stars
22:00
Warri Wolves
VS
Nasarawa United

2493 Mauritania - Super D1

20:15
Nouadhibou
VS
Médine
23:30
Inter Nouakchott
VS
Garde Nationale

32 Spain - Primera Division Women

16:15
Valencia W
VS
Deportivo de La Coruña W
17:00
Rayo Vallecano W
VS
Espanyol W
19:00
Atletico Madrid W
VS
Sevilla W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Inter Milano W
VS
Fiorentina W
20:30
Juventus W
VS
Verona W
20:30
Florentia W
VS
AC Milan W

458 Mexico - Liga Mx Women

23:00
Mazatlán W
VS
América W

98 Australia - W-League

12:05
Canberra United W
VS
Sydney W
12:05
Canberra United W
VS
Melbourne Victory W
12:05
Canberra United W
VS
Perth Glory W
17:05
Perth Glory W
VS
Melbourne City W
17:05
Perth Glory W
VS
Brisbane Roar W

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
Balears W
VS
Huesca W
17:30
Zamora Amigos Duero W
VS
Atlético Madrid III W
17:30
Getafe W
VS
Salamanca W
17:45
Valladares W
VS
Mos W
18:00
Sárdoma W
VS
Umia W
18:00
Terrassa W
VS
Riudoms W
18:00
Sant Gabriel W
VS
Pardinyes W
18:00
Zaragoza II W
VS
Levante Las Planas W
18:00
Girona W
VS
Europa W
18:00
Badajoz W
VS
Santa Teresa II W
18:00
Samper W
VS
Tres Cantos W
18:00
Puerto del Carmen W
VS
Achamán W
18:00
Lorca W
VS
Mislata W
18:00
Ciudad de Murcia W
VS
Marítim W
18:30
San Miguel W
VS
Hispalis W
18:30
La Rambla W
VS
Cáceres II W
18:30
Madrid III W
VS
DNS de Belen W
22:30
Añorga W
VS
San Ignacio W
22:30
Pallejà W
VS
Vic Riuprimer W
23:30
Deportivo La Coruña II W
VS
Viajes Interrías W

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Patacona U19
VS
Roda U19
18:00
Racing Ferrol U19
VS
Val Miñor U19
18:00
Ural U19
VS
Calasanz U19
18:00
Lugo U19
VS
Pabellón Ourense U19
18:00
Sporting Gijón U19
VS
Marina Sport U19
18:00
Oyonesa U19
VS
Mutilvera U19
18:00
AD San Juan U19
VS
Tudelano U19
18:00
Txantrea U19
VS
Osasuna U19
18:00
UD Logroñés U19
VS
Pamplona U19
18:00
Leioa U19
VS
Aurrerá Vitoria U19
18:00
Penya Arrabal U19
VS
San Francisco U19
18:00
Real Murcia U19
VS
Lorca CFB U19
18:00
Kelme U19
VS
UCAM Murcia U19
18:00
Alzira U19
VS
Levante U19
18:30
Eibar U19
VS
Real Sociedad U19
18:30
Calavera U19
VS
Córdoba U19
19:00
Cultural Leonesa U19
VS
Burgos CF U19
19:00
Leganés U19
VS
Real Valladolid U19
19:00
Sevilla U19
VS
Nervión U19
19:30
Santutxu U19
VS
Arenas Getxo U19
22:00
Deportivo Alavés U19
VS
Antiguoko U19
22:00
Europa U19
VS
Atlético Villacarlos U19
22:00
Real Zaragoza U19
VS
Jàbac i Terrassa U19
22:00
Alcorcón U19
VS
Santa Marta U19
22:00
Getafe U19
VS
Atlético Pinto U19
22:00
Albacete U19
VS
Talavera U19
22:00
Almería U19
VS
San Félix U19
22:00
Santa Fe U19
VS
Málaga U19
22:15
Rayo Vallecano U19
VS
La Cruz U19
22:30
Dos Hermanas SA U19
VS
Maracena U19
23:00
Mallorca U19
VS
Espanyol U19
00:00
Cádiz U19
VS
Real Betis U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Pannaxiakos
VS
Panionios
20:00
Ano Meras
VS
Charavgiakos
20:00
Fostiras
VS
Aittitos Spata
20:00
Moschato
VS
Marko
20:00
Ilioupoli
VS
Ethnikos Piraeus

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

20:00
Panelefsiniakos
VS
Aias Salamina
20:00
Pyliou
VS
Aetos Loutron
20:00
Akratitos
VS
Thyella Diastavroseos
20:00
Mikrasiatiki
VS
Pythagoras Karlovasi
20:00
Aiolikos
VS
Asteras Varis
20:00
Keratsini
VS
Karavas

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:30
Niort II
VS
Cognac
20:30
Tartas-St Yaguen
VS
Bressuire

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Agde
VS
Rodez II
20:30
Fabrègues
VS
Alberes Argelès
20:30
Toulouse II
VS
Montpellier II
21:00
Stade Beaucairois
VS
Balma

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Ajaccio II
VS
Furiani-Agliani
20:30
Villefranche SJB
VS
Cannet Rocheville

2507 Gambia - GFA League

23:00
Fortune
VS
Tallinding United
23:00
Wallidan
VS
Waa Banjul Football

80 Chile - Segunda División

04:00
Iberia
VS
San Antonio Unido
04:00
Fernández Vial
VS
Colina
04:00
General Velásquez
VS
Lautaro de Buin

99474 World - Club Friendlies Women

18:30
Bydgoszcz
VS
Polonia Środa Wlkp.
20:00
Bayer Leverkusen W
VS
Werder Bremen W

3374 Gibraltar - Premier Division

00:15
Europa FC
VS
College Cosmo

49477 ไทยลีก 3

15:30
Army
VS
Inter Bangkok
15:30
Welfare Royal Air Force
VS
Siam
15:30
Grakcu Sai Mai United
VS
Samut Prakan
15:30
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
Sa Kaeo City
15:30
Kamphaeng Phet
VS
Lamphun Warrior
15:30
Sakon Nakhon
VS
Ubon Ratchathani
15:30
Yasothon
VS
Khonkaen Mordindang
15:30
Samut Songkhram
VS
Hua Hin City
15:30
Kanchanaburi
VS
Kanjanapat Group
15:30
Bang Pa-in
VS
IPE Samut Sakhon
16:00
Chiangrai Lanna
VS
Nan
16:00
Phitsanulok
VS
See Kwae
16:00
Surin Sugar
VS
Mahasarakham United
16:00
Jalor City
VS
Satun United
16:00
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Patong City
17:00
Marines Eureka
VS
Kabin United
17:00
Chanthaburi
VS
ACDC
18:00
Nonthaburi
VS
Muangnont
18:00
Trang
VS
Nara United
18:30
Cha Choeng Sao
VS
Rayong United