ufabet

ตารางบอล 26 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

01:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
01:00
คริสตัล พาเลซ
VS
เวสต์แฮม
03:15
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
03:15
เซาแธมป์ตัน
VS
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:00
มิลล์วอลล์
VS
วัตฟอร์ด
02:00
บริสตอลซิตี
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

00:30
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
ฮัลล์ซิตี
01:00
จิลลิ่งแฮม
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
02:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
02:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
02:00
พอร์ตสมัท
VS
ลินคอล์น ซิตี้
02:00
โรชเดล
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:00
Swindon Town
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
02:00
วีแกนแอทเลติก
VS
แบล็กพูล
02:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
Northampton Town
02:45
อิปสวิช ทาวน์
VS
ซันเดอร์แลนด์

462 อีเอฟแอลลีกทู

01:00
Exeter City
VS
มอร์แคมป์
02:00
Barrow
VS
กริมสบี้ ทาวน์
02:00
Cheltenham Town
VS
Oldham Athletic
02:00
Mansfield Town
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
02:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
02:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
02:00
สคันธอร์ป
VS
Port Vale
02:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Bradford City
02:00
Stevenage
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Harrogate Town

462 เอฟเอคัพ

02:00
บอร์มัธ
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

00:45
พีอีซี ซโวลล์
VS
เฮราเคิล
02:00
เอ็มเมน
VS
พีเอสวี
03:00
โกรนิงเงิน
VS
เอดีโอ เดน ฮาก

99474 World - Friendly International

00:00
Guatemala
VS
เปอร์โตริโก

99474 World - Club Friendlies

07:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
CSKA Sofia
07:00
Novi Pazar
VS
Slovan Bratislava II
07:00
Dnipro-1
VS
Sileks
08:30
LDU Quito
VS
Fénix
15:00
ชัคตาร์
VS
Sileks
17:00
ชัคตาร์
VS
สโลวาน บราติสลาวา
17:00
Dinamo Bryansk
VS
Dinamo Stavropol'
18:00
OB
VS
Randers
18:00
Tsarsko selo
VS
Sportist Svoge
18:00
Esbjerg
VS
Vejle
18:00
Ohrid
VS
Jagodina
19:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Sokół Ostróda
19:00
Zagorets
VS
Etar
19:00
FC Helsingør
VS
Lyngby
19:30
Rotor Volgograd
VS
Mura
20:00
Inhulets
VS
Makedonija
20:00
Novi Pazar
VS
สโลวาน บราติสลาวา
20:30
Struga
VS
Pelister
21:00
Zorya
VS
Skendija 79
21:00
Napredak
VS
Dinamo Tbilisi
21:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
CSKA 1948 Sofia
21:00
Radnički Niš
VS
Akron
21:00
Chayka
VS
Prishtina
21:30
Dnipro-1
VS
Inđija
22:00
Arbëria
VS
Minai
22:30
Hvidovre
VS
HIK
00:00
Avarta
VS
B 93
00:30
Union Vöcklamarkt
VS
Blau-Weiß Linz
00:45
Wienerberg
VS
Wiener SC

462 England - National League

02:00
King's Lynn Town
VS
Stockport County
02:00
Torquay United
VS
Sutton United
02:00
Wrexham
VS
Halifax Town
02:45
Aldershot Town
VS
Weymouth
02:45
Altrincham
VS
Wealdstone
02:45
Boreham Wood
VS
Chesterfield
02:45
Bromley
VS
Woking
02:45
Dover Athletic
VS
Barnet
02:45
Eastleigh
VS
Dagenham & Redbridge

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

02:45
Hereford
VS
York City
02:45
Spennymoor Town
VS
Blyth Spartans
02:45
Darlington
VS
Gateshead
02:45
Kidderminster Harriers
VS
AFC Telford United
02:45
Alfreton Town
VS
Boston United
02:45
Chester
VS
Southport
02:45
Farsley Celtic
VS
Kettering Town

462 England - Professional Development League

20:00
Ipswich U23
VS
Colchester U23
20:00
Millwall U23
VS
Queens Park Rangers U23
02:00
Swansea City U23
VS
Bristol City U23

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:30
Barton Rovers
VS
Thame
02:30
Bedworth United
VS
Aylesbury United
02:30
Daventry Town
VS
Bedford Town
02:30
Halesowen Town
VS
AFC Kempston Rovers
02:45
AFC Dunstable
VS
Kidlington
02:45
St Neots Town
VS
Berkhamsted
02:45
Welwyn Garden City
VS
North Leigh

462 England - Non League Div One: Southern S & W

02:30
Moneyfields
VS
Thatcham Town
02:30
Sholing
VS
Basingstoke Town
02:30
Winchester City
VS
AFC Totton
02:45
Barnstaple Town
VS
Bristol Manor Farm
02:45
Cirencester Town
VS
Melksham Town
02:45
Frome Town
VS
Bideford

462 England - Non League Premier: Southern Central

02:30
Hednesford Town
VS
Redditch United
02:45
Barwell
VS
Bromsgrove Sporting
02:45
Biggleswade Town
VS
Lowestoft Town
02:45
Kings Langley
VS
Leiston
02:45
St Ives Town
VS
Royston Town
02:45
Stratford Town
VS
Tamworth

11 บุนเดิสลีกา 2

00:30
Erzgebirge Aue
VS
Würzburger Kickers
02:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
Hamburger SV
02:30
Osnabrück
VS
Greuther Fürth
02:30
Eintracht Braunschweig
VS
Heidenheim

11 Germany - 3. Liga

01:00
Zwickau
VS
MSV Duisburg
01:00
Wehen Wiesbaden
VS
Viktoria Köln
01:00
Bayern München II
VS
Verl
01:00
Waldhof Mannheim
VS
Dynamo Dresden
01:00
Kaiserslautern
VS
Türkgücü-Ataspor

143 Austria - Tipico Bundesliga

00:30
Sturm Graz
VS
Hartberg
00:30
Admira
VS
Austria Wien

556 Belgium - Pro League

00:45
AS Eupen
VS
Antwerp
00:45
Waasland-Beveren
VS
Mechelen
03:00
Royal Excel Mouscron
VS
Anderlecht

266 Croatia - 1. HNL

23:00
Lokomotiva Zagreb
VS
Šibenik

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

01:00
วาล็องเซียนส์
VS
Paris

17 France - National

01:00
Annecy
VS
Bourg-en-Bresse

125 Greece - Super League

22:15
OFI
VS
Asteras Tripolis
00:30
Aris
VS
Larissa

802 Israel - Ligat ha'Al

00:45
Hapoel Haifa
VS
Maccabi Petah Tikva
01:00
Beitar Jerusalem
VS
Hapoel Tel Aviv

251 โกปปาอีตาเลีย

02:45
อินเตอร์ มิลาน
VS
เอซี มิลาน

491 Northern Ireland - Premiership

02:45
Cliftonville
VS
Linfield
02:45
Glentoran
VS
Carrick Rangers
02:45
Larne
VS
Coleraine
02:45
Portadown
VS
Crusaders

20 พรีเมียรา ลีกา

02:45
บราก้า
VS
Gil Vicente
04:15
Boavista
VS
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

22:00
Vilafranquense
VS
Vizela
00:00
Académica
VS
Leixões

155 Romania - Liga 1

20:30
Viitorul
VS
Sepsi
22:30
Voluntari
VS
Universitatea Craiova
00:45
Argeş
VS
FCSB

1161 Scotland - Championship

02:45
Raith Rovers
VS
Hearts

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

01:00
อัลกอร์กอน
VS
อัลบาเซเต้

32 Spain - Copa Del Rey

01:00
เรอัล บายาโดลิด
VS
เลบันเต้
03:00
คิโรน่า
VS
บียาร์เรอัล
03:00
เรอัล เบติส
VS
เรอัล โซเซียดาด

5 Brazil - Serie A

06:00
Palmeiras
VS
Vasco da Gama
06:00
Atlético Mineiro
VS
Santos

5 Brazil - Serie B

05:15
Oeste
VS
Paraná

80 Chile - Primera Division

06:00
Unión Española
VS
Coquimbo Unido

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Tigres
VS
Unión Magdalena

1739 Costa Rica - Primera Division

08:00
Guadalupe
VS
Deportivo Saprissa

458 Mexico - Liga MX

10:00
Pachuca
VS
Cruz Azul

146 South Africa - Premier League

22:00
Kaizer Chiefs
VS
Baroka
22:00
Orlando Pirates
VS
TS Galaxy

614 Algeria - Ligue 1

20:30
JSM Skikda
VS
NA Hussein Dey
20:30
NC Magra
VS
JS Kabylie
20:30
CR Belouizdad
VS
USM Bel Abbès
20:30
US Biskra
VS
CA Bordj Bou Arreridj
20:30
Aïn M'lila
VS
RC Relizane
21:00
JS Saoura
VS
CS Constantine
21:00
USM Alger
VS
MC Oran
21:00
Tlemcen
VS
MC Alger
21:00
ES Sétif
VS
Olympique Médéa
21:00
ASO Chlef
VS
Paradou AC

911 Angola - Girabola

21:30
Sagrada Esperança
VS
1º de Agosto

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Renaissance
VS
Sanga Balende

886 Egypt - Premier League

22:00
Al Mokawloon
VS
Smouha
00:30
Pyramids FC
VS
Al Ahly

16175 Libya - Premier League

20:00
Darnes
VS
Shabaab Al Jabal
20:00
Al-Tahaddi
VS
Al-Anwar
20:30
Abu Salim
VS
Al-Wehda

7091 Oman - Professional League

20:05
Al-Nahda
VS
Al-Ittihad
20:25
Dhofar
VS
Al-Musannah
20:25
Oman Club
VS
Nizwa
23:40
Al Seeb
VS
Al Suwaiq

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:30
Al Batin
VS
Al-Ain

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
CS Sfaxien
VS
Métlaoui
20:00
Olympique Béja
VS
ES Tunis

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

20:15
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Khorfakkan Club
23:00
Al Wasl
VS
Al Sharjah

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
NorthEast United
VS
ATK Mohun Bagan

462 England - Vanarama National League South

02:45
Bath City
VS
Welling United
02:45
Hampton & Richmond
VS
Slough Town
02:45
Tonbridge Angels
VS
Maidstone United
02:45
Hemel Hempstead Town
VS
St Albans City
02:45
Dartford
VS
Oxford City

99474 World - African Nations Championship

02:00
ยูกันดา
VS
โมร็อกโก
02:00
โตโก
VS
รวันดา

20 Portugal - 2. Division: Group E

00:30
União de Leiria
VS
Benfica Castelo Branco

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
24 Erzincanspor
VS
Amed SK

44 Argentina - Primera B Metropolitana

07:10
Tristán Suárez
VS
San Telmo

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:00
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:05
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
เพิร์ธ กลอรี

5 Brazil - Copa Verde

07:00
Cuiabá
VS
Aparecidense

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Geeska Afrika
VS
Banadir

251 Italy - PrimaVera 1

21:00
Sampdoria U19
VS
Empoli U19

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Ahli Al-Khalil
VS
Tubas
23:00
Shabab Alsamu
VS
Shabab Al-Dhahiriya

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Cape Town All Stars
VS
Jomo Cosmos
20:30
Polokwane City
VS
Richards Bay
20:30
Sekhukhune United
VS
JDR Stars
20:30
Uthongathi
VS
Cape Town Spurs

245 Czech Republic - Tipsport Liga

16:30
Dukla Praha
VS
Hradec Králové
19:00
Skalica
VS
Trenčín

1796 Iceland - Reykjavik Cup

02:00
Fylkir
VS
KR
02:00
Víkingur Reykjavík
VS
Leiknir Reykjavík
03:00
Fram
VS
Fjölnir
03:00
ÍR
VS
Valur

32 Spain - Primera Division Women

01:00
Real Madrid W
VS
Santa Teresa W
06:00
Deportivo de La Coruña W
VS
Huelva W

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
Tigres UANL W
VS
Puebla W
08:00
Tijuana W
VS
Atlas W
08:00
León W
VS
Necaxa W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
JSM Skikda U21
VS
NA Hussein Dey U21
16:00
JS Saoura U21
VS
CS Constantine U21
16:00
USM Alger U21
VS
MC Oran U21
16:00
NC Magra U21
VS
JS Kabylie U21
16:00
WA Tlemcen U21
VS
MC Alger U21
16:00
CR Belouizdad U21
VS
USM Bel Abbès U21
16:00
ES Sétif U21
VS
Olympique Médéa U21
16:00
ASO Chlef U21
VS
Paradou AC U21
16:00
US Biskra U21
VS
Bordj Bou Arreridj U21
16:00
Aïn M'lila U21
VS
RC Relizane U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

22:00
Rio Ave U23
VS
Vitória Guimarães U23

32 Spain - Segunda Division Women

01:00
Atlético de Aspe W
VS
Levante III W

97374 Jordan - 1st Division

19:00
Kfarsoum
VS
Ittihad Al Ramtha
19:00
Mansheyat
VS
Al Yarmouk

99474 World - Club Friendlies Women

01:00
Freiburg W
VS
Basel W