ufabet

ตารางบอล 27 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

01:00
เบิร์นลีย์
VS
แอสตันวิลลา
01:00
เชลซี
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
02:30
ไบรท์ตัน
VS
ฟูลัม
03:15
เอฟเวอร์ตัน
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
03:15
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
02:00
บาร์นสลีย์
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:00
สวอนซีซิตี
VS
เบรนท์ฟอร์ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

00:45
อัลค์มาร์
VS
อูเทรชท์
02:00
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
02:00
วีวีวี เวนโล
VS
วิเทสส์
03:00
ฮีเรนวีน
VS
เฟเยนูร์ด

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

03:00
ลอริยองต์
VS
ดิฌง

99474 World - Friendly International

22:00
อิรัก
VS
คูเวต

99474 World - Club Friendlies

07:00
Stal Mielec
VS
Nieciecza
07:00
Viktoria Žižkov
VS
Nitra
07:00
Gorica
VS
Wacker Innsbruck
15:00
เซนิต
VS
Ural
17:00
Bełchatów
VS
Lechia T. Mazowiecki
17:00
Chrobry Głogów
VS
Miedź Legnica II
17:00
Tychy 71
VS
Katowice
17:00
Widzew Lodz
VS
Sokół Aleksandrów
17:00
โคเปนเฮเก้น
VS
AGF
17:00
Yenisey
VS
Chernomorets
17:00
OFK Pirin
VS
Vihren
17:00
Slovan Bratislava II
VS
Šamorín
18:00
Zemplín Michalovce
VS
Slavoj Trebišov
18:00
SønderjyskE
VS
Horsens
18:00
Rapid Bucuresti
VS
Universitatea Cluj
18:00
Dubrava Zagreb
VS
Hrvatski Dragovoljac
18:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Bytovia Bytów
18:00
Renova
VS
Rabotnicki
18:30
คราสโนดาร์
VS
Riga
18:30
AaB
VS
Lyngby
19:00
Lokomotiv Plovdiv
VS
Sozopol
19:00
Radomiak Radom
VS
Motor Lublin
19:00
OB
VS
HB Køge
19:00
Beroe
VS
Hebar 1918
19:00
Levski Sofia
VS
Koper
19:00
Radnički Kragujevac
VS
Metalac GM
19:00
Bačka Topola
VS
Csikszereda
19:00
Banska Bystrica
VS
Pohronie
19:00
Lovech
VS
Levski Lom
19:00
Dubnica
VS
Nitra
19:15
โคเปนเฮเก้น
VS
AGF
19:30
Kolubara
VS
Žarkovo
20:00
Petržalka akadémia
VS
Lisen
20:00
Kyzyl-Zhar
VS
Arda
20:00
Borec
VS
Teteks
20:00
FK Kozuv Gevgelija
VS
Belasica
20:00
Mačva Šabac
VS
Loznica
20:30
Žilina
VS
Podbrezová
20:30
คราสโนดาร์
VS
Shakhtyor
20:30
Domžale
VS
Gorica
20:30
Opatija
VS
Sesvete
21:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Stomil Olsztyn
21:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Östersunds FK
21:00
Krylya Sovetov
VS
Celje
21:00
Domžale
VS
Dinamo Vranje
21:30
Radnik Surdulica
VS
Rukh Vynnyky
22:00
Yenisey
VS
Veles
22:30
Bałtyk Gdynia
VS
Sokół Ostróda
23:00
Vysočina Jihlava
VS
Vrchovina
23:00
Austria Klagenfurt
VS
Weiz
00:00
Radomiak Radom
VS
Orleta Radzyn Podlaski
00:00
Gwarek Tarnowskie Góry
VS
Śląsk Świętochłowice
06:00
Korona Kielce
VS
Spartak Moskva II

462 England - National League

02:45
Maidenhead United
VS
Yeovil Town
02:45
Notts County
VS
Solihull Moors

462 England - Wsl 1 Women

02:00
Aston Villa W
VS
Chelsea W

462 England - Professional Development League

21:00
Nottingham U23
VS
Wigan U23

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:45
Biggleswade
VS
Didcot Town
02:45
Corby Town
VS
Wantage Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

02:30
Larkhall Athletic
VS
Evesham United
02:30
Paulton Rovers
VS
Cinderford Town
02:30
Slimbridge
VS
Highworth Town

11 บุนเดิสลีกา 2

00:30
Darmstadt 98
VS
Sandhausen
02:30
พาเดอร์บอร์น
VS
Holstein Kiel
02:30
Karlsruher SC
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
02:30
นูเรมเบิร์ก
VS
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

01:00
Ingolstadt
VS
Hallescher FC
01:00
Hansa Rostock
VS
Saarbrücken
01:00
Magdeburg
VS
1860 München
01:00
VfB Lübeck
VS
Unterhaching
01:00
Meppen
VS
Uerdingen

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Borussia Dortmund II
VS
Borussia M'gladbach II
20:00
Köln II
VS
Bonner SC
00:00
Wuppertaler SV
VS
Alemannia Aachen

143 Austria - Tipico Bundesliga

00:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Ried
00:30
Rapid Vienna
VS
St. Pölten
00:30
Wattens
VS
Rheindorf Altach
02:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์

556 Belgium - Pro League

00:45
เกงค์
VS
Zulte-Waregem
00:45
Beerschot-Wilrijk
VS
Kortrijk
03:00
เกนท์
VS
Sint-Truiden
03:00
Sporting Charleroi
VS
OH Leuven

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Istra 1961
VS
Rijeka
23:05
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Hajduk Split

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Akritas
VS
Onisilos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

22:00
Baník Ostrava
VS
Slovan Liberec
22:00
Bohemians 1905
VS
Opava
00:00
Zlín
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

01:00
Chambly
VS
Niort

125 Greece - Super League

20:00
Volos NFC
VS
Panathinaikos
22:15
AEK Athens
VS
PAS Giannina
22:15
Lamia
VS
Apollon Smirnis
00:30
โอลิมเปียกอส
VS
PAOK

674 Hungary - OTP Bank Liga

23:45
Várda SE
VS
MOL Vidi
02:00
Budafoki MTE
VS
เฟเรนซ์วารอส

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Ashdod
VS
Bnei Yehuda
01:00
Hapoel Kfar Saba
VS
Maccabi Netanya
01:45
Maccabi Tel Aviv
VS
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

01:00
คิเอโว่
VS
Cittadella

251 โกปปาอีตาเลีย

23:45
อตาลันต้า
VS
ลาซิโอ
02:45
ยูเวนตุส
VS
สปาล

2756 Malta - Premier League

23:00
Gudja United
VS
Hibernians
00:30
Valletta
VS
Hamrun Spartans
03:00
Floriana
VS
Lija Athletic

20 Portugal - Taça De Portugal

03:15
Marítimo
VS
Estoril

155 Romania - Liga 1

19:30
Academica Clinceni
VS
Botoşani
22:30
CSM Iaşi
VS
UTA Arad
01:00
Dinamo Bucureşti
VS
Gaz Metan Mediaş

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

01:00
Dundee United
VS
St. Mirren
01:00
Ross County
VS
Motherwell
01:00
St. Johnstone
VS
Aberdeen
02:45
เซลติก
VS
Hamilton Academical
02:45
Hibernian
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
02:45
Livingston
VS
Kilmarnock

1161 Scotland - Championship

01:30
Greenock Morton
VS
Inverness CT

32 Spain - Copa Del Rey

01:00
เซบีย่า
VS
บาเลนเซีย
03:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
บาร์เซโลน่า
03:00
อัลเมรีอา
VS
โอซาซูนา

62 Switzerland - Super League

00:15
St. Gallen
VS
Luzern
00:15
Zürich
VS
Vaduz
02:30
ยังบอยส์
VS
Lausanne Sport

44 Argentina - Torneo Federal B

03:15
Ferroviario Corrientes
VS
Atlético Falucho

44 Argentina - Primera B Nacional

05:15
Estudiantes Río Cuarto
VS
Estudiantes Caseros

5 Brazil - Serie B

07:30
Vitória
VS
Botafogo SP

80 Chile - Primera B

06:00
Melipilla
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Boyacá Chicó
VS
Millonarios

458 Mexico - Liga MX

09:30
América
VS
Juárez

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Correcaminos UAT
VS
Venados
10:05
Cimarrones de Sonora
VS
Celaya
06:00
Mineros de Zacatecas
VS
Pumas Tabasco

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Managua
VS
Deportivo Ocotal

146 South Africa - Premier League

22:00
Black Leopards
VS
Mamelodi Sundowns
22:00
Bloemfontein Celtic
VS
Chippa United

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo do Libolo
VS
Sporting de Cabinda

1179 Kenya - Premier League

19:00
Ulinzi Stars
VS
Mathare United
19:00
Gor Mahia
VS
Zoo Kericho

200 Senegal - Ligue 1

23:00
Jaraaf
VS
Mbour Petite Côte
23:00
Teungueth
VS
Casa Sport

2568 Zambia - Super League

20:00
Green Eagles
VS
Red Arrows
20:00
Forest Rangers
VS
Lumwana Radiants
20:00
NAPSA Stars
VS
Kabwe Warriors

1439 Tunisia - Ligue 1

19:00
Stade Tunisien
VS
Ben Guerdane
20:00
Rejiche
VS
CA Bizertin
20:00
Tataouine
VS
Slimane
20:00
Kairouan
VS
Etoile du Sahel
21:00
Club Africain
VS
Monastir

155043 Bangladesh - Premier League

16:00
Baridhara
VS
Brothers Union
16:30
Sheikh Jamal
VS
Arambagh
19:00
Rahmatgonj MFS
VS
Bashundhara Kings

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Kerala Blasters
VS
Jamshedpur

462 England - Vanarama National League South

02:45
Havant & Waterlooville
VS
Dorking Wanderers

44 Argentina - Primera C

03:10
Dock Sud
VS
Ituzaingó
03:10
General Lamadrid
VS
Deportivo Merlo

99474 World - African Nations Championship

02:00
นามิเบีย
VS
แซมเบีย
02:00
แทนซาเนีย
VS
กินี

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Carpi
VS
FeralpiSalò

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Juve Stabia
VS
Casertana
22:00
Catanzaro
VS
Viterbese Castrense

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Città di Varese
VS
Folgore Caratese
20:30
Arconatese
VS
Borgosesia
20:30
Derthona
VS
Casale
20:30
PDHAE
VS
Fossano
21:00
Lavagnese
VS
Bra

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Casatese
VS
Caravaggio

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Campodarsego
VS
Virtus Bolzano
20:30
Luparense
VS
Trento Calcio 1921
20:30
Clodiense
VS
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Correggese
VS
Prato
20:30
Corticella
VS
Seravezza
20:30
Mezzolara
VS
Rimini
20:30
Progresso
VS
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Montevarchi Calcio
VS
San Donato Tavarnelle
20:30
Cannara
VS
Flaminia
20:30
Lornano Badesse
VS
Robur Siena
20:30
Foligno
VS
Scandicci

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
CynthiAlbalonga
VS
Campobasso
20:30
Olympia Agnonese
VS
Recanatese
20:30
Vastogirardi
VS
Castelfidardo Calcio
20:30
San Nicolò
VS
Vastese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Insieme Formia
VS
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Lavello
VS
Puteolana Internapoli

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Troina
VS
Paternò
20:30
Castrovillari
VS
Acireale

20 Portugal - 2. Division: Group C

18:00
Leca
VS
Marítimo II
01:00
Salgueiros
VS
Vila Real

20 Portugal - 2. Division: Group D

01:00
Vila Cortez
VS
Anadia

20 Portugal - 2. Division: Group E

02:30
GRAP
VS
Oleiros

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Pinhalnovense
VS
Moura
03:00
Amora
VS
Moncarapachense

32 Spain - Segunda B - Group 2

01:00
Mutilvera
VS
Tarazona

32 Spain - Tercera - Group 1

02:00
Bergantiños
VS
Paiosaco

32 Spain - Tercera - Group 3

01:15
Ribamontan al Mar
VS
Barquereño
01:15
Samano
VS
Revilla
01:30
Racing Santander II
VS
Bezana

32 Spain - Tercera - Group 4

01:30
Somorrostro
VS
Beasain
02:30
Urgatzi
VS
Balmaseda

32 Spain - Tercera - Group 5

01:00
Sant Andreu
VS
Figueres
01:30
Santfeliuenc
VS
Europa
02:00
Castelldefels
VS
Montañesa

32 Spain - Tercera - Group 7

21:45
Leganés II
VS
El Álamo
01:00
Torrejón
VS
Alcobendas Sport
02:00
Complutense
VS
Rayo Vallecano II

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
La Virgen del Camino
VS
Peñaranda
00:00
Atlético Tordesillas
VS
Atlético Astorga

32 Spain - Tercera - Group 11

01:30
Collerense
VS
Constància

32 Spain - Tercera - Group 13

22:30
Águilas CF
VS
Bullense
23:00
Racing Murcia
VS
Cartagena FC
00:00
El Palmar
VS
Olímpico Totana
01:30
Los Garres
VS
Plus Ultra

32 Spain - Tercera - Group 14

02:00
Miajadas
VS
Azuaga

32 Spain - Tercera - Group 16

01:30
Tedeón
VS
Racing Rioja
01:30
Calasancio
VS
Náxara

32 Spain - Tercera - Group 17

02:15
Utebo
VS
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

23:00
Albacete II
VS
La Roda
23:00
Guadalajara
VS
Villacanas
01:00
Calvo Sotelo
VS
La Solana
02:00
Azuqueca
VS
Toledo
02:00
Madridejos
VS
Conquense

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Şanlıurfaspor
VS
Ankara Demirspor
17:00
Gümüşhanespor
VS
Afjet Afyonspor
17:00
Hacettepe
VS
Niğde Belediyespor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Sancaktepe Belediye
17:00
Zonguldak Kömürspor
VS
İnegölspor
17:00
Manisa BBSK
VS
Çorum Belediyespor
17:00
Sarıyer
VS
Kocaelispor
17:00
Utaş Uşakspor
VS
Ergene Velimeşespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Elazığspor
VS
Bayburt İÖİ
17:00
Van BB
VS
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Karacabey Birlikspor
VS
Kastamonuspor
17:00
Sakaryaspor
VS
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Pendikspor
VS
Serik Belediyespor
17:00
Pazarspor
VS
Eyüpspor
17:00
Bugsaşspor
VS
Karabükspor
17:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Turgutluspor
17:00
Bodrumspor
VS
Etimesgut Belediyespor
17:00
Sivas Belediyespor
VS
Kırklarelispor

5 Brazil - Copa do Nordeste

07:30
CSA
VS
Moto Club MA
07:30
Itabaiana
VS
Santa Cruz

5 Brazil - Carioca 1

01:30
Friburguense
VS
América RJ
01:30
Sampaio Corrêa RJ
VS
Cabofriense
01:30
Nova Iguaçu
VS
Americano

44 Argentina - Torneo Federal A

03:30
Deportivo Maipú
VS
Sarmiento Resistencia
06:30
Villa Mitre
VS
Deportivo Madryn

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
เพิร์ธ กลอรี

5 Brazil - Copa Verde

02:00
Remo
VS
Gama
04:00
Rio Branco
VS
Independente PA

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Raadsan
VS
Gaadiidka

404 Turkey - Super Cup

00:45
อิสตันบูล บีบี
VS
แทร็บซอนสปอร์

251 Italy - PrimaVera 1

19:00
Ascoli U19
VS
Juventus U19
21:00
Torino U19
VS
Milan U19

251 Italy - Primavera 2

20:30
Spezia U19
VS
Virtus Entella U19

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Al-Bireh
VS
Markez Balata
23:00
Hilal Al-Quds
VS
Taraji Wadi Al-Nes

146 South Africa - Gladafrica Championship

19:00
Pretoria Callies
VS
Bizana Pondo Chiefs
20:30
Steenberg United
VS
Free State Stars
20:30
TS Sporting
VS
Royal AM
20:30
University of Pretoria
VS
Cape Umoya United

245 Czech Republic - Tipsport Liga

16:30
Chrudim
VS
Ústí nad Labem

716 Nigeria - Npfl

22:00
Kano Pillars
VS
Rivers United

201580 Maldives - Male League

18:05
Maziya
VS
Club Valencia
23:00
Super United Sports
VS
Green Streets

32 Spain - Primera Division Women

19:30
Madrid CFF W
VS
Sevilla W
22:30
Espanyol W
VS
Valencia W
00:30
Logroño W
VS
Rayo Vallecano W
01:00
Atletico Granadilla W
VS
Eibar W
02:30
Real Sociedad W
VS
Real Betis W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

22:00
Académica U23
VS
Sporting CP U23
00:00
Boavista U23
VS
Cova da Piedade U23
00:00
Benfica U23
VS
Portimonense U23

32 Spain - Segunda Division Women

01:30
Igualada W
VS
Huesca W
02:00
CFF Albacete W
VS
Mislata W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Ballymena United U20
VS
Warrenpoint Town U20
02:45
Carrick Rangers U20
VS
Glentoran U20
02:45
Coleraine U20
VS
Larne U20
02:45
Crusaders U20
VS
Portadown U20
02:45
Glenavon U20
VS
Dungannon Swifts U20
02:45
Linfield U20
VS
Cliftonville U20

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Granada U19
VS
Almería U19
21:00
Barcelona U19
VS
Atlético Villacarlos U19
22:00
Ebro U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
Cultural Leonesa U19
VS
Real Valladolid U19
22:00
Patacona U19
VS
Castellón U19
22:00
Villarreal U19
VS
Roda U19
22:00
Málaga U19
VS
Maracena U19
22:15
Alcorcón U19
VS
Atlético Pinto U19
23:30
Real Madrid U19
VS
Atl. Madrid U19
00:30
Valencia U19
VS
Alzira U19
02:00
Europa U19
VS
Damm U19
02:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Aravaca U19

97374 Jordan - 1st Division

19:00
Blama
VS
Dar Al Dawaa
19:00
Al Arabi
VS
Sama Al Sarhan

80 Chile - Segunda División

04:00
San Antonio Unido
VS
Lautaro de Buin