lsm99

ตารางบอล 30 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00
คริสตัล พาเลซ
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
ฟูลัม
00:30
อาร์เซน่อล
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:00
เซาแธมป์ตัน
VS
แอสตันวิลลา

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
นอริชซิตี
VS
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
ลูตัน ทาวน์
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
มิลล์วอลล์
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
บริสตอลซิตี
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
สโตกซิตี
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
บาร์นสลีย์
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
สวอนซีซิตี
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

20:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
จิลลิ่งแฮม
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
โรชเดล
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
อิปสวิช ทาวน์
22:00
ฮัลล์ซิตี
VS
Swindon Town
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
Northampton Town
VS
วีแกนแอทเลติก
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

20:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Exeter City
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
Leyton Orient
22:00
Bradford City
VS
Barrow
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Cheltenham Town
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Stevenage
22:00
Harrogate Town
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
มอร์แคมป์
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Oldham Athletic
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
Port Vale
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Walsall
VS
Mansfield Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
เฮราเคิล
VS
โกรนิงเงิน
00:45
อูเทรชท์
VS
พีอีซี ซโวลล์
02:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
วีวีวี เวนโล
03:00
วิเทสส์
VS
อาร์เคซี วาลไวก์

38 เอร์สเตอดีวีซี

20:00
Excelsior
VS
FC Den Bosch
22:30
FC Dordrecht
VS
Roda JC Kerkrade

11 บุนเดิสลีกา

21:30
บาเยิร์น มิวนิค
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
21:30
ดอร์ทมุนด์
VS
เอาก์สบวร์ก
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
VS
มึนเช่นกลัดบัค
21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
ชาลเก้ 04
00:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
เลเวอร์คูเซ่น

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
Lens
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
แรนส์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
โบโลญญ่า
VS
เอซี มิลาน
00:00
ซามพ์โดเรีย
VS
ยูเวนตุส
02:45
อินเตอร์ มิลาน
VS
Benevento

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เออิบาร์
VS
เซบีย่า
22:15
เรอัล มาดริด
VS
เลบันเต้
00:30
บาเลนเซีย
VS
เอลเช่
03:00
บียาร์เรอัล
VS
เรอัล โซเซียดาด

99474 World - Club Friendlies

07:00
Lisen
VS
สโลวาน บราติสลาวา
07:00
Emelec
VS
Técnico Universitario
15:30
Olimpiyets
VS
Sileks
15:30
Dinamo Minsk
VS
Isloch
16:00
Hradec Králové
VS
Nitra
16:00
Gomelzheldortrans
VS
Slavia
16:00
Ripensia Timişoara
VS
Pandurii Târgu Jiu
16:00
Teteks
VS
Jagodina
16:25
Næsby
VS
Holstebro
16:30
Pogoń Siedlce
VS
Polonia Warszawa
17:00
Arka Gdynia
VS
Olimpia Elbląg
17:00
Bełchatów
VS
Warta Sieradz
17:00
Vlašim
VS
Vysočina Jihlava
17:00
Slavoj Vyšehrad
VS
Viktoria Žižkov
17:00
Hvidovre
VS
Holbæk B&I
17:00
Tychy 71
VS
Ruch Chorzów
17:00
Polonia Bytom
VS
Katowice
17:00
Radunia Stężyca
VS
Bytovia Bytów
17:00
Slavia Praha II
VS
Táborsko
17:00
Zagłębie Lubin
VS
Chrobry Głogów
17:00
Ludogorets II
VS
Sportist Svoge
17:30
Hajduk Split II
VS
Dugopolje
17:50
Frem
VS
AB
18:00
Odra Opole
VS
Kalisz
18:00
Viborg
VS
Aarhus Fremad
18:00
Hebar 1918
VS
Tsarsko selo
18:00
B 93
VS
Skovshoved
18:00
Thisted
VS
Jammerbugt
18:00
Brønshøj
VS
HIK
18:00
Domžale
VS
Sarajevo
18:00
Senica
VS
Sereď
18:00
Essentuki
VS
Mashuk-KMV
18:00
Kustošija
VS
Hrvatski Dragovoljac
18:00
Struga
VS
Rabotnicki
18:10
Tallinna Kalev
VS
Trans
18:30
Wisła Puławy
VS
Stomil Olsztyn
18:30
Sputnik
VS
Slavia
19:00
Sirius
VS
Gefle
19:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Widzew Lodz
19:00
Pohronie
VS
Ružomberok
19:00
Falkenberg
VS
Halmstad
19:00
Norrby
VS
Trollhättan
19:00
Zlaté Moravce
VS
Podbrezová
19:00
AIK
VS
Vasalund
19:00
Zemplín Michalovce
VS
FK Košice
19:00
Spartak Trnava
VS
Banska Bystrica
19:00
Pakhtakor
VS
สปาร์ตัก มอสโก
19:00
Botev Plovdiv
VS
Beroe
19:00
HB Køge
VS
Brøndby
19:00
Moss
VS
KFUM
19:00
Metalac GM
VS
Javor Ivanjica
19:00
Brage
VS
Sandviken
19:00
ŁKS Łódź
VS
Inđija
19:00
Chernomorets 1919 Burgas
VS
Lokomotiv Plovdiv
19:00
Hutnik Krakow
VS
NKP Podhale
19:00
Tabor Sežana
VS
Radomlje
19:00
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Strumska slava
19:00
Dunav 2010
VS
Shumen 2007
19:00
Trajal Krusevac
VS
Radnički Kragujevac
19:10
Bełchatów
VS
Rks Radomsko
19:14
Gnistan
VS
Haka
19:30
Ilves
VS
KTP
19:30
SJK
VS
VPS
19:50
Miedź Legnica
VS
Polkowice
20:00
Žilina
VS
Jastrzębie
20:00
Wiener SC
VS
Lafnitz
20:00
First Vienna
VS
Blau-Weiß Linz
20:00
Trenčín
VS
Púchov
20:00
Mjällby
VS
Landskrona
20:00
Örebro
VS
Degerfors
20:00
Helsingborg
VS
Torns
20:00
Górnik Łęczna
VS
Chełmianka Chełm
20:00
Kyzyl-Zhar
VS
Shinnik
20:00
Avangard Kursk
VS
Chernomorets
20:00
Gorica
VS
Nafta
20:00
Pomorzanin Toruń
VS
Kutno
20:00
Dinamo Minsk
VS
Gomel
20:00
Bačka Palanka
VS
Kabel Novi Sad
20:00
Belasica
VS
Radnički Sr. Mitrovica
20:00
Koper
VS
Dinamo Vranje
20:15
ดินาโมเคียฟ
VS
ลูโดโกเรต์ส
20:30
Budućnost
VS
Olimpik Donetsk
20:30
Avarta
VS
Dalum
20:30
Lahti
VS
TPS
20:30
Chayka
VS
Drita
20:30
Dubrava Zagreb
VS
Opatija
20:30
Lahti
VS
Reipas
21:00
GIF Sundsvall
VS
Östersunds FK
21:00
Deutschlandsberger SC
VS
Kapfenberger SV
21:00
Akropolis
VS
Djurgården
21:00
Olimpija
VS
Levski Sofia
21:00
Ural
VS
Ararat-Armenia
21:00
Olimpiyets
VS
Celje
21:00
Dinamo Moskva
VS
สโลวาน บราติสลาวา
21:00
Arsenal Tula
VS
Sileks
21:30
Desna
VS
Skendija 79
21:30
Torpedo Moskva
VS
Baltika
22:00
Žalgiris
VS
Nevėžis
22:30
Kvik Halden
VS
Strømmen
22:30
Žilina II
VS
Třinec
22:45
HJK
VS
KuPS
23:00
Mariehamn
VS
EIF
23:00
Klubi-04
VS
PK-35
00:30
Chertanovo
VS
Irtysh

462 England - National League

22:00
Barnet
VS
Torquay United
22:00
Boreham Wood
VS
Eastleigh
22:00
Dagenham & Redbridge
VS
Chesterfield
22:00
Halifax Town
VS
Maidenhead United
22:00
Hartlepool United
VS
Sutton United
22:00
King's Lynn Town
VS
Wrexham
22:00
Weymouth
VS
Notts County
22:00
Woking
VS
Stockport County
22:00
Yeovil Town
VS
Dover Athletic
00:20
Bromley
VS
Aldershot Town

462 England - Premier League U18

18:00
Middlesbrough U18
VS
Leeds United U18
18:00
Burnley U18
VS
Manchester United U18
18:15
Crystal Palace U18
VS
Arsenal U18
18:30
Tottenham U18
VS
Brighton U18
19:00
Leicester U18
VS
Norwich U18
19:00
Reading U18
VS
Aston Villa U18
20:00
Wolverhampton U18
VS
Blackburn U18
20:00
Newcastle Utd U18
VS
Derby U18
21:00
Manchester City U18
VS
Liverpool U18
21:30
West Ham U18
VS
West Brom U18

462 England - Wsl 1 Women

21:00
Bristol City W
VS
Brighton W

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
Aylesbury United
VS
North Leigh
22:00
Berkhamsted
VS
Bedworth United
22:00
Corby Town
VS
Kidlington
22:00
Didcot Town
VS
Barton Rovers
22:00
Halesowen Town
VS
AFC Dunstable
22:00
AFC Kempston Rovers
VS
Bedford Town
22:00
St Neots Town
VS
Daventry Town
22:00
Wantage Town
VS
Biggleswade
22:00
Welwyn Garden City
VS
Coleshill Town
22:00
Yaxley FC
VS
Thame

462 England - Non League Div One: Northern North

22:00
City of Liverpool
VS
Prescot Cables
22:00
Dunston
VS
Brighouse Town
22:00
Marine
VS
Trafford
22:00
Marske United
VS
Tadcaster Albion
22:00
Pickering Town CFC
VS
Mossley
22:00
Pontefract Collieries
VS
Colne
22:00
Ramsbottom United
VS
Clitheroe
22:00
Widnes
VS
Ossett United
22:00
Workington
VS
Kendal Town

462 England - Non League Div One: Isthmian South

22:00
Uxbridge
VS
Ware

462 England - Non League Div One: Northern South

22:00
Belper Town
VS
Stocksbridge Park Steels
22:00
Glossop North End
VS
Loughborough Dynamo
22:00
Leek Town
VS
Ilkeston Town
22:00
Market Drayton Town
VS
Kidsgrove Athletic
22:00
Newcastle Town
VS
Chasetown
22:00
Sheffield
VS
Frickley Athletic
22:00
Spalding United
VS
Cleethorpes Town
22:00
Stamford
VS
Carlton Town
22:00
Sutton Coldfield Town
VS
Worksop Town
22:00
Wisbech Town
VS
Lincoln United

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
Bideford
VS
AFC Totton
22:00
Frome Town
VS
Sholing
22:00
Highworth Town
VS
Bristol Manor Farm
22:00
Mangotsfield United
VS
Basingstoke Town
22:00
Melksham Town
VS
Evesham United
22:00
Moneyfields
VS
Slimbridge
22:00
Paulton Rovers
VS
Barnstaple Town
22:00
Thatcham Town
VS
Larkhall Athletic
22:00
Willand Rovers
VS
Cirencester Town
22:00
Winchester City
VS
Cinderford Town

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Ashton United
VS
Whitby Town
22:00
Bamber Bridge
VS
Morpeth Town
22:00
Basford United
VS
Witton Albion
22:00
Lancaster City
VS
Hyde United
22:00
Matlock Town
VS
Atherton Collieries
22:00
Mickleover Sports
VS
Nantwich Town
22:00
Radcliffe Borough
VS
Scarborough Athletic
22:00
South Shields
VS
Gainsborough Trinity
22:00
Stafford Rangers
VS
Buxton
22:00
Stalybridge Celtic
VS
Grantham Town
22:00
Warrington Town
VS
United of Manchester

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Coalville Town
22:00
Barwell
VS
Leiston
22:00
Biggleswade Town
VS
Tamworth
22:00
Hednesford Town
VS
Royston Town
22:00
Hitchin Town
VS
Bromsgrove Sporting
22:00
Kings Langley
VS
Rushall Olympic
22:00
Needham Market
VS
Alvechurch
22:00
Nuneaton Town
VS
Redditch United
22:00
St Ives Town
VS
Peterborough Sports
22:00
Stourbridge
VS
Banbury United
22:00
Stratford Town
VS
Lowestoft Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
Noordwijk
VS
Rijnsburgse Boys
20:30
AFC
VS
IJsselmeervogels
20:30
HHC
VS
Volendam II
21:00
Excelsior Maassluis
VS
TEC
21:00
Kozakken Boys
VS
Katwijk
21:00
Spakenburg
VS
GVVV
21:00
Quick Boys
VS
Scheveningen
21:30
Jong Sparta
VS
Koninklijke HFC
00:00
De Treffers
VS
ASWH

11 บุนเดิสลีกา 2

19:00
Hamburger SV
VS
พาเดอร์บอร์น
19:00
Holstein Kiel
VS
Eintracht Braunschweig
19:00
Jahn Regensburg
VS
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

20:00
Kaiserslautern
VS
Wehen Wiesbaden
20:00
Viktoria Köln
VS
Magdeburg
20:00
Uerdingen
VS
Hansa Rostock
20:00
Verl
VS
Meppen
20:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Waldhof Mannheim
20:00
Unterhaching
VS
Ingolstadt

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Phönix Lübeck
VS
LSK Hansa
19:00
Wolfsburg II
VS
Atlas Delmenhorst
19:00
Hannover 96 II
VS
Werder Bremen II
19:30
Weiche Flensburg
VS
Teutonia Hamburg
20:00
Heider SV
VS
Eintracht Norderstedt
20:00
Drochtersen / Assel
VS
Altona 93
21:00
Jeddeloh
VS
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Bahlinger SC
VS
Sonnenhof Großaspach
20:00
Mainz 05 II
VS
Kickers Offenbach
20:00
Aalen
VS
Hoffenheim II
20:00
Astoria Walldorf
VS
Balingen
20:00
TuS RW Koblenz
VS
Freiburg II
20:00
Elversberg
VS
Bayern Alzenau
20:00
Homburg
VS
Ulm
20:00
Hessen Kassel
VS
Teutonia WS
20:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Stuttgart II
20:00
Schott Mainz
VS
Pirmasens

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Köln II
20:00
Borussia M'gladbach II
VS
Bergisch Gladbach
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Rödinghausen

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Bremer SV
VS
OSC Bremerhaven
19:00
BTS Neustadt
VS
Aumund-Vegesack

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Meiendorfer SV
VS
Union Tornesch
21:30
Curslack-Neuengamme
VS
Dassendorf

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Ramlingen/Ehlershausen
VS
FT Braunschweig
20:00
HSC BW Schwalbe Tündern
VS
SVG Göttingen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Torgelower SV Greif
VS
RSV Eintracht
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Pampow
19:00
BSC Süd 05
VS
Hertha Zehlendorf

2454 Albania - Superliga

19:45
Kastrioti Krujë
VS
Bylis Ballsh
19:45
Skënderbeu Korçë
VS
Kukësi

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:00
Hartberg
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:00
Rheindorf Altach
VS
Sturm Graz
23:00
Ried
VS
Admira

556 Belgium - Pro League

22:15
Mechelen
VS
เกงค์
00:30
AS Eupen
VS
Royal Excel Mouscron
00:30
OH Leuven
VS
Beerschot-Wilrijk
02:45
Kortrijk
VS
Sporting Charleroi

556 Belgium - First Division B

02:45
RWDM
VS
Union Saint-Gilloise

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Osijek
VS
Istra 1961
23:05
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Šibenik
01:10
Hajduk Split
VS
Lokomotiva Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Doxa
VS
Enosis
23:30
Apollon
VS
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Omonia Aradippou
VS
ASIL Lysi
20:00
Othellos
VS
Onisilos
20:00
Ahironas
VS
Akritas
20:00
EN THOI Lakatamia
VS
Ayia Napa
20:00
Aris
VS
Digenis Ypsonas
20:00
Alki Oroklini
VS
PAEEK
20:00
Kouris Erimi
VS
Digenis Morphou
20:00
Xylotympou
VS
Anagennisi Deryneia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Teplice
VS
Karviná
22:00
Slovácko
VS
České Budějovice
22:00
Pardubice
VS
Příbram
00:30
Sparta Praha
VS
Bohemians 1905

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
Troyes
VS
Auxerre
21:00
ตูลูส
VS
Clermont
01:00
แก็งก็อง
VS
Pau
01:00
Chambly
VS
ก็อง
01:00
อาเมียงส์
VS
Châteauroux
01:00
Ajaccio
VS
Grenoble Foot 38
01:00
Nancy
VS
Paris
01:00
Niort
VS
Le Havre
01:00
Rodez
VS
Sochaux
01:00
วาล็องเซียนส์
VS
Dunkerque

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

01:30
Sinnamary
VS
Club Franciscain

125 Greece - Super League

20:00
Larissa
VS
Volos NFC
22:15
Asteras Tripolis
VS
Aris
00:30
Panathinaikos
VS
Lamia

125 Greece - Football League

06:00
Triglia FC
VS
Thesprotos
06:00
Almopos
VS
Veria
06:00
Pierikos
VS
Kavala
06:00
Apollon Pontou FC
VS
Olympiakos Volos
06:00
Panserraikos
VS
Pontion Karagiannion
06:00
Aspropyrgos Enosis
VS
Egaleo
06:00
Kalamata
VS
Rodos
06:00
Santorini 2020
VS
Ialysos
06:00
Niki Volos
VS
Asteras Vlachioti
06:00
Kallithea
VS
Episkopi

674 Hungary - OTP Bank Liga

18:30
MTK
VS
Puskás
20:45
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Újpest
23:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
Várda SE
01:30
MOL Vidi
VS
Honvéd

802 Israel - Ligat ha'Al

23:45
Maccabi Netanya
VS
Ashdod

251 Italy - Serie B

20:00
Ascoli
VS
เบรสชา
20:00
Virtus Entella
VS
Cosenza
20:00
เอ็มโปลี
VS
โฟรซิโนเน่
20:00
Pordenone
VS
เลชเช่
22:00
Pisa
VS
Reggiana

2756 Malta - Premier League

20:00
Sirens
VS
Floriana
20:00
Hibernians
VS
Tarxien Rainbows
00:00
Senglea Athletic
VS
Hamrun Spartans
00:00
Gudja United
VS
Zejtun Corinthians

2756 Malta - First Division

20:00
Qrendi
VS
Zebbug Rangers
00:00
Pietà Hotspurs
VS
Swieqi

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Cliftonville
VS
Glenavon
22:00
Coleraine
VS
Crusaders
22:00
Portadown
VS
Warrenpoint Town
00:30
Carrick Rangers
VS
Ballymena United

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Queen's University
VS
Annagh United
22:00
Institute
VS
Ards
22:00
Dergview
VS
Dundela
22:00
Ballyclare Comrades
VS
H&W Welders
22:00
Ballinamallard United
VS
Knockbreda
22:00
Newry City AFC
VS
Loughgall

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Warta Poznań
VS
Cracovia Kraków
23:30
Lechia Gdańsk
VS
Jagiellonia Białystok
02:00
Górnik Zabrze
VS
Lech Poznań

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Nacional
VS
Famalicão
01:00
Tondela
VS
Farense
03:30
Portimonense
VS
Boavista

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
ชาเวช
VS
Feirense
00:00
UD Oliveirense
VS
Vizela

155 Romania - Liga 1

17:15
Gaz Metan Mediaş
VS
Academica Clinceni
19:15
Sepsi
VS
Voluntari
01:15
FCSB
VS
CSM Iaşi

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
เซลติก
VS
St. Mirren
22:00
Livingston
VS
Aberdeen
22:00
Dundee United
VS
Hibernian
22:00
Kilmarnock
VS
St. Johnstone

1161 Scotland - Championship

22:00
Ayr United
VS
Alloa Athletic
22:00
Hearts
VS
Dunfermline Athletic
22:00
Inverness CT
VS
Queen of the South
22:00
Greenock Morton
VS
Arbroath
22:00
Raith Rovers
VS
Dundee

1161 Scotland - League Two

22:00
Albion Rovers
VS
Edinburgh City
22:00
Annan Athletic
VS
Elgin City
22:00
Queen's Park
VS
Stirling Albion
22:00
Stenhousemuir
VS
Cowdenbeath
22:00
Stranraer
VS
Brechin City

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
เรอัล โอเบียโด้
VS
อัลบาเซเต้
00:15
อัลกอร์กอน
VS
มาลากา
02:30
มาจอร์กา
VS
คิโรน่า
03:00
อัลเมรีอา
VS
Castellón

62 Switzerland - Super League

02:30
St. Gallen
VS
Zürich

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Kasımpaşa
VS
Kayserispor
20:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Hatayspor
23:00
Fenerbahçe
VS
Rizespor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Osmanlıspor
VS
Keçiörengücü
20:00
Adanaspor
VS
Eskişehirspor
23:00
Balıkesirspor
VS
Tuzlaspor

5 Brazil - Serie B

07:30
América Mineiro
VS
Avaí
07:30
Guarani
VS
Juventude
07:30
Paraná
VS
Cruzeiro
07:30
Brasil de Pelotas
VS
Vitória
07:30
Náutico
VS
CSA
07:30
Chapecoense
VS
Confiança

5 Brazil - Serie C

03:00
Remo
VS
Vila Nova

80 Chile - Primera Division

05:00
O'Higgins
VS
Universidad Católica

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Deportivo Cali
VS
Envigado
02:00
Patriotas Boyacá
VS
Boyacá Chicó
04:00
Rionegro Águilas
VS
Santa Fe
06:05
Atlético Nacional
VS
Deportivo Pereira

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Fortaleza CEIF
VS
Atlético Huila
03:00
Orsomarso
VS
Llaneros

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
Limón
VS
Grecia
06:00
San Carlos
VS
Sporting San José

458 Mexico - Liga MX

10:30
Mazatlán
VS
Pachuca

158 Uruguay - Primera Division

20:00
Progreso
VS
ลิเวอร์พูล
04:00
Deportivo Maldonado
VS
Rentistas

158 Uruguay - Segunda Division

07:30
Rampla Juniors
VS
Sud América

146 South Africa - Premier League

20:30
Orlando Pirates
VS
Kaizer Chiefs
22:00
Black Leopards
VS
TS Galaxy
22:00
Golden Arrows
VS
Maritzburg United
22:00
Bloemfontein Celtic
VS
Tshakhuma
22:00
SuperSport United
VS
Moroka Swallows

614 Algeria - Ligue 1

20:30
Olympique Médéa
VS
ASO Chlef
20:30
RC Relizane
VS
Tlemcen
20:30
CR Belouizdad
VS
ES Sétif
20:30
Paradou AC
VS
Aïn M'lila
20:30
CS Constantine
VS
NC Magra
21:00
MC Alger
VS
US Biskra
21:00
MC Oran
VS
JS Saoura
21:00
JS Kabylie
VS
JSM Skikda
21:00
CA Bordj Bou Arreridj
VS
NA Hussein Dey
21:00
USM Bel Abbès
VS
USM Alger

911 Angola - Girabola

21:30
Académica do Lobito
VS
Wiliete
21:30
Sagrada Esperança
VS
Onze Bravos
21:30
Interclube
VS
Sporting de Cabinda
22:30
Petro de Luanda
VS
Recreativo da Caála

886 Egypt - Premier League

22:00
Al Mokawloon
VS
ENPPI
00:30
Ismaily
VS
Pyramids FC

468 Ghana - Premier League

22:00
King Faisal
VS
Berekum Chelsea
01:00
Hearts of Oak
VS
Great Olympics

1179 Kenya - Premier League

19:00
Nairobi City Stars
VS
Kariobangi Sharks
19:00
Ulinzi Stars
VS
KCB
19:00
Vihiga United
VS
Sofapaka
19:00
Leopards
VS
Posta Rangers

1424 Morocco - Botola 2

21:00
AS Salé
VS
Riadi Salmi
21:00
Tihad Casablanca
VS
Olympique Dcheïra
23:15
Kawkab Marrakech
VS
Wydad Fès

200 Senegal - Ligue 1

23:00
Douanes
VS
Diambars
23:00
Dakar SC
VS
Pikine

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

06:00
Young Africans
VS
Mtibwa Sugar
06:00
Dodoma Jiji
VS
Polisi Tanzania
06:00
KMC
VS
Kagera Sugar

2568 Zambia - Super League

20:00
Power Dynamos
VS
Green Buffaloes
20:00
Kitwe United
VS
Zanaco
20:00
ZESCO United
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Prison Leopards
VS
Kabwe Warriors
20:00
Nkwazi
VS
Buildcon
20:00
Red Arrows
VS
Lumwana Radiants
20:00
Green Eagles
VS
NAPSA Stars
20:00
Indeni
VS
Forest Rangers

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Atlètic Amèrica
VS
Ordino

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:30
Tractor Sazi
VS
Aluminium Arak
19:00
Mes Rafsanjan
VS
Sanat Naft
20:25
Persepolis
VS
Machine Sazi
20:30
Sepahan
VS
Padideh Khorasan
20:40
Foolad
VS
Paykan

21462 Kuwait - Premier League

21:55
Al Fahaheel
VS
Khaitan

7091 Oman - Professional League

20:15
Sohar
VS
Al-Nahda
20:15
Al-Musannah
VS
Al-Ittihad
22:30
Muscat
VS
Al Seeb
23:30
Al-Rustaq
VS
Al Nasr

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:40
Al Faisaly
VS
Al Taawon
20:00
Abha
VS
Al Shabab
22:00
Al Ittifaq
VS
Al Ittihad

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Monastir
VS
Tataouine
20:00
CA Bizertin
VS
Kairouan

2802 United Arab Emirates - Uae League

20:30
Khorfakkan Club
VS
Al Ain
20:30
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Al Ittihad Kalba
23:15
Al Sharjah
VS
Al Fujairah
23:15
Bani Yas
VS
Al Wasl

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:10
Masafi
VS
Emirates
20:10
Masfut
VS
Al Hamriyah

190321 Bahrain - Premier League

20:45
Malkiya
VS
East Riffa
23:15
Busaiteen
VS
Al Riffa
23:15
Manama
VS
Al-Najma

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Eastern
VS
Kitchee
16:30
Pegasus
VS
Happy Valley

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Mumbai City
VS
NorthEast United

153732 India - I-League

15:30
NEROCA
VS
Aizawl
20:30
Gokulam
VS
Real Kashmir

2817 New Zealand - Premiership

07:00
Team Wellington
VS
Waitakere United

69697 Vietnam - V-League

17:00
FLC Thanh Hoa
VS
Nam Dinh
19:15
Sai Gon
VS
Song Lam Nghe An

44 Argentina - Primera D Metropolitana

03:10
Atlas
VS
Deportivo Paraguayo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
SteDoCo
VS
Ter Leede
20:30
VVOG
VS
Ajax Amateurs
20:30
DOVO
VS
DVS '33
20:30
ODIN '59
VS
Harkemase Boys
20:30
Barendrecht
VS
GOES
20:30
HSV Hoek
VS
ACV
20:30
Lisse
VS
Sportlust '46
20:30
Staphorst
VS
Excelsior '31
21:00
Sparta Nijkerk
VS
VVSB

99474 World - African Nations Championship

23:00
มาลี
VS
Congo
02:00
คองโก
VS
แคเมอรูน

11555657 South America - Copa Libertadores

03:00
Palmeiras
VS
Santos

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
La Louvière
VS
Hamoir
02:00
Couvin-Mariembourg
VS
Jette
02:00
RES Durbuy
VS
Tubize
02:00
Rebecq
VS
Excelsior Virton

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:30
PAC Buzet
VS
Schaerbeek-Evere
02:00
Union Namur
VS
SG-Tertre-Hautrage
02:00
Albert Quévy-Mons
VS
Rapid Symphorinois
02:00
Braine
VS
Aische
02:00
Tournai
VS
Entité Manageoise
02:00
Jeunesse Tamines
VS
Gosselies Sports

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Sprimont-Comblain
VS
Wanze / Bas-Oha

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:30
Houtem-Oplinter
VS
Sporting Kampenhout
02:00
Huldenberg
VS
Melsbroek
02:30
Ixelles
VS
Stade Everois

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Longlier
VS
Jeunesse Freylangeoise
02:00
Bastogne
VS
Saint-Hubert
02:00
La Roche
VS
Libramont

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:30
RC Lauwe
VS
Sassport Boezinge
01:00
Meulebeke
VS
Blankenberge
01:00
Dadizele
VS
Diksmuide
01:00
Rumbeke
VS
Eendracht Wervik
02:00
Oostduinkerke
VS
Wielsbeke

116 Cyprus - 3. Division

20:00
O Kormakitis
VS
Peyia
20:00
APEP
VS
Elia Lythrodonta
20:00
Halkanoras
VS
Ormideia
20:00
ENAD
VS
Olympiada Lympion
20:00
MEAP Nisou
VS
Omonia 29is Maiou
20:00
Elpida Astromeritis
VS
APONA Anagias
20:00
Ethnikos Assias
VS
Oroklini / Troulloi

17 France - CFA Group A

20:30
Versailles
VS
Poissy
00:00
Rouen
VS
Caen II
00:00
C' Chartres
VS
Saint-Malo
00:00
Blois
VS
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Granville
VS
Vannes
00:00
Sainte Geneviève
VS
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Guingamp II
VS
Fleury 91
01:00
Lorient II
VS
Stade Plabennec

17 France - CFA Group B

00:00
Épinal
VS
Metz II
00:00
Sedan
VS
Gobelins
00:00
Beauvais
VS
Bobigny
00:00
Gazélec Ajaccio
VS
St Maur Lusitanos
00:00
Haguenau
VS
Entente SSG
00:00
Lens II
VS
Belfort
00:00
Auxerre II
VS
Schiltigheim
00:00
Reims II
VS
Olympique St Quentin

17 France - CFA Group C

00:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Chasselay MDA
00:00
Rumilly Vallieres
VS
Jura Sud Foot
00:00
Aubagne
VS
Martigues
00:00
Marignane Gignac
VS
Hyères
00:00
Grasse
VS
Monaco II
00:00
Saint-Priest
VS
Olympique Lyonnais II
00:00
Toulon
VS
Andrézieux
00:00
Olympique Marseille II
VS
Fréjus St-Raphaël

17 France - CFA Group D

00:00
Bourges Foot
VS
Nantes II
00:00
Béziers
VS
Bourges 18
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Bergerac
00:00
Les Herbiers
VS
Romorantin
00:00
Trélissac
VS
Angoulême
00:30
Yzeure
VS
Angers SCO II
01:00
Canet Roussillon
VS
Chamalières
01:00
Stade Montois
VS
Colomiers US

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

00:00
Aurillac Arpajon
VS
Montlucon
00:00
Vaulx
VS
Saint-Étienne II
00:00
Thonon Évian
VS
Bourgoin-Jallieu
00:00
Ain Sud
VS
Velay
00:00
Chambery
VS
Limonest
00:30
Moulins Football
VS
Clermont II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

00:00
Morteau Montlebon
VS
Racing Besançon
00:00
Grandvillars
VS
Jura Dolois
00:00
Besancon FC
VS
Pontarlier
00:00
Gueugnon
VS
Dijon II
00:00
Selongey
VS
Montceau

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

00:00
Orleans II
VS
Vierzon
00:00
Montargis
VS
Tourangeau
01:00
Déols
VS
Avoine OCC
01:00
Montlouis
VS
Saran Municipal

17 France - National 3: Hauts-de-France

00:00
Le Touquet
VS
US Chantilly
00:00
Feignies-Aulnoye
VS
Olympique Marcquois
00:00
Amiens AC
VS
Amiens SC II
00:00
Lille II
VS
Boulogne II
00:00
Saint-Omer
VS
Valenciennes II
00:00
Croix Football IC
VS
Maubeuge

17 France - National 3: Normandie

00:00
Bayeux
VS
Vire
00:00
Dieppe
VS
Alencon
00:00
Cherbourg
VS
Quevilly II
00:30
Évreux 27
VS
AG Caennaise
00:30
Dives-Cabourg
VS
Oissel CMS

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Olbia
VS
Alessandria
21:00
Lecco
VS
Livorno
21:00
AlbinoLeffe
VS
Pergolettese
21:00
Piacenza
VS
Pontedera
21:00
Pro Vercelli
VS
Pro Patria
23:30
Carrarese
VS
Pro Sesto

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Triestina
VS
Cesena
21:00
Virtus Verona
VS
Imolese
21:00
Gubbio
VS
Sambenedettese
21:00
Fermana
VS
Südtirol
23:00
Ravenna
VS
Legnago Salus
23:30
Vis Pesaro
VS
Modena

251 Italy - Serie C: Girone C

18:30
Potenza Calcio
VS
Palermo
21:00
Teramo
VS
Bari 1908
21:00
Ternana
VS
Paganese
21:00
Virtus Francavilla
VS
Turris
23:30
Foggia
VS
Casertana
06:00
Trapani
VS
Catanzaro

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
Gozzano
VS
Pro Imperia
21:00
Saluzzo
VS
Sestri Levante

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Breno
VS
Brusaporto
20:30
Crema
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Nibionnoggiono
VS
Sona
20:30
Seregno
VS
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Ambrosiana
VS
Cjarlins Muzane
20:30
Este
VS
Chions
20:30
Mestre
VS
Manzanese
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
VS
Caldiero Terme

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Fiorenzuola
20:30
Lentigione
VS
Aglianese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Sporting Trestina
VS
Ostia Mare Lidocalcio

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Gladiator
VS
Vis Artena
20:30
Latte Dolce
VS
Nola 1925
20:30
Savoia
VS
Lanusei

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Portici
VS
Fidelis Andria

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Montalegre
VS
Cerveira

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Pevidem
VS
Fafe

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Amarante
VS
Gondomar

20 Portugal - 2. Division: Group E

19:45
Benfica Castelo Branco
VS
Marinhense
22:00
Alcains
VS
Condeixa
22:00
Oliveira Hospital
VS
Mortágua

20 Portugal - 2. Division: Group G

17:45
Fabril Barreiro
VS
Praiense
19:00
Rabo Peixe
VS
Oriental Lisboa

32 Spain - Segunda B - Group 1

22:00
Celta de Vigo II
VS
Pontevedra
22:00
Salamanca CF UDS
VS
Guijuelo
22:00
นูมานเซีย
VS
Sporting Gijon II
23:00
Covadonga
VS
Real Valladolid II

32 Spain - Segunda B - Group 2

21:45
Athletic Club II
VS
Portugalete
21:45
Leioa
VS
Arenas de Getxo
22:00
Osasuna II
VS
Haro
23:00
SD Logroñés
VS
Izarra

32 Spain - Segunda B - Group 3

00:00
L'Hospitalet
VS
Llagostera-Costa Brava
00:00
Villarreal II
VS
La Nucia

32 Spain - Segunda B - Group 4

19:00
Marino
VS
Algeciras

32 Spain - Tercera - Group 1

22:00
Polvorín
VS
As Pontes
01:00
Arosa
VS
Barco
06:00
Arzúa
VS
Deportivo La Coruña II
06:00
Alondras
VS
Rápido Bouzas
06:00
Estradense
VS
Ribadumia

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Ribamontan al Mar
VS
Atlético Albericia
22:00
Escobedo
VS
Tropezón
22:15
Torina
VS
Castro
23:00
Solares
VS
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 4

22:00
San Ignacio
VS
Lagun Onak
22:30
Pasaia KE
VS
Urduliz
23:00
Sodupe
VS
Ariznabarra
23:30
Gernika
VS
Somorrostro
23:30
Sestao River
VS
Urgatzi
23:30
Deusto
VS
Aurrera de Ondarroa

32 Spain - Tercera - Group 6

22:00
Benicarló
VS
Acero
22:30
Jove Espanol
VS
Crevillente
23:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Eldense
06:00
Saguntino
VS
Roda

32 Spain - Tercera - Group 7

06:00
Moratalaz
VS
Complutense

32 Spain - Tercera - Group 8

21:45
Mirandés II
VS
Numancia II
22:00
Cultural Leonesa II
VS
Cristo Atlético
22:00
La Granja
VS
Colegios Diocesanos
22:15
Beroil Bupolsa
VS
Arandina
23:00
Real Ávila
VS
Gimnástica Segoviana

32 Spain - Tercera - Group 9

06:00
Melilla CD
VS
El Palo

32 Spain - Tercera - Group 10

00:00
Xerez
VS
Antoniano

32 Spain - Tercera - Group 11

21:30
Santa Catalina Atlético
VS
Binissalem
22:30
Santanyi
VS
Alcúdia
22:30
Andratx
VS
Cardassar
22:30
Ferriolense
VS
Génova
06:00
San Rafael
VS
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

23:30
Santa Úrsula
VS
Atlético Paso
23:30
Panadería Pulido
VS
La Cuadra
00:00
Ibarra
VS
Velke Levare
00:00
Villa Santa Brígida
VS
Gran Tarajal
00:00
Las Palmas III
VS
Arucas

32 Spain - Tercera - Group 14

23:00
Extremadura UD II
VS
Campanario

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Pamplona
VS
Subiza
22:30
Burladés
VS
San Juan
22:30
Bidezarra
VS
Baztan
22:30
Ardoi
VS
Fontellas
23:00
Valle Egüés
VS
Huarte

32 Spain - Tercera - Group 16

22:30
Alfaro
VS
CDFC La Calzada
22:30
Calasancio
VS
River Ebro
23:00
Agoncillo
VS
Arnedo

32 Spain - Tercera - Group 17

22:00
CDJ Tamarite
VS
Fraga
22:30
Almudévar
VS
Borja
06:00
Valdefierro
VS
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
Atletico Ibanes
VS
Quintanar del Rey
23:00
Tarancón
VS
Azuqueca

5 Brazil - Carioca 1

01:30
Americano
VS
América RJ
01:30
Friburguense
VS
Sampaio Corrêa RJ
01:30
Cabofriense
VS
Nova Iguaçu

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:00
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:10
Macarthur
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี
17:15
บริสเบน รอร์
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

20:00
Luftëtari Gjirokastër
VS
Turbina Cërrik

556 Belgium - First Amateur Division

01:30
Dessel Sport
VS
Knokke
01:30
Thes Sport
VS
Patro Eisden
02:00
Mandel United
VS
URSL Visé
02:00
Olympic Charleroi
VS
SV Roeselare

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Cagliari U19
VS
Ascoli U19
17:00
Milan U19
VS
Spal U19
19:00
Juventus U19
VS
Lazio U19
21:00
Sampdoria U19
VS
Bologna U19

251 Italy - Primavera 2

17:30
Salernitana U19
VS
Benevento U19
18:00
Cosenza U19
VS
Lecce U19
20:00
Frosinone U19
VS
Virtus Entella U19
20:30
Brescia U19
VS
Verona U19
20:30
Vicenza Virtus U19
VS
Pordenone U19
20:30
Parma U19
VS
Reggiana U19
20:30
Udinese U19
VS
Cremonese U19
20:30
Venezia U19
VS
Cittadella U19
20:30
Napoli U19
VS
Crotone U19
20:30
Reggina U19
VS
Pescara U19
20:30
Spezia U19
VS
Pisa U19
21:00
Monza U19
VS
Chievo U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
JDR Stars
VS
Uthongathi
20:30
Jomo Cosmos
VS
Free State Stars
20:30
Royal AM
VS
Cape Umoya United
20:30
Sekhukhune United
VS
University of Pretoria
20:30
Steenberg United
VS
Polokwane City
20:30
TS Sporting
VS
Cape Town Spurs

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

19:00
ÍA
VS
HK
19:00
Keflavík
VS
Grindavík
20:30
Breidablik
VS
FH

1796 Iceland - Reykjavik Cup

18:00
KR
VS
Fram
00:00
Fjölnir
VS
Fylkir

716 Nigeria - Npfl

22:00
Akwa United
VS
Kano Pillars

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Pamplemousses
VS
Grande Riviere Sud Est
19:00
Savanne
VS
Petite Rivière Noire
19:00
Cercle de Joachim
VS
La Cure Sylvester
21:30
Bolton City
VS
Petite Rivière Noire
21:30
Pamplemousses
VS
ASVP

2493 Mauritania - Super D1

20:15
JAHE
VS
Inter Nouakchott
23:00
Sahel
VS
Ksar
23:00
Police
VS
SNIM

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Racing Club Brazzavile
VS
CARA Brazzaville
21:00
Leopards de Dolisie
VS
V.Club Mokanda
22:00
Otôho d'Oyo
VS
JS Talangaï

6783 Mozambique - Mocambola

20:30
Ferroviário Maputo
VS
Ferroviário Nacala
20:30
ENH Vilankulo
VS
Textáfrica

35376 Saudi Arabia - Super Cup

00:15
Al Hilal
VS
Al Nassr

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Valencia W
VS
Atletico Granadilla W
18:00
Sevilla W
VS
Santa Teresa W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

22:00
Lugano W
VS
St. Gallen

556 Belgium - Super League Women

20:00
Club Brugge W
VS
White Star Woluwé W
20:30
St. Liege W
VS
Eendracht Aalst W

556 Belgium - 1st National Women

20:00
Eva's Tienen W
VS
Voorwaarts Zwevezele W
21:00
Massenhoven W
VS
Standard Liège II W
21:00
Wuustwezel W
VS
Genk II W
22:00
Famkes Merkem W
VS
OH Leuven II
22:30
Chastre W
VS
Kontich W
22:45
Mechelen W
VS
Anderlecht II W
23:00
Gent II W
VS
Moldavo W
23:00
RFC de Liege W
VS
SG-Tertre-Hautrage W

11 Germany - Dfb Pokal Women

21:30
Walddörfer SV W
VS
Bayern Munich W

458 Mexico - Liga Mx Women

23:00
Atlas W
VS
León W
01:00
Juárez W
VS
Mazatlán W

98 Australia - W-League

13:00
Sydney W
VS
Perth Glory W
13:05
Canberra United W
VS
Western Sydney Wanderers W
17:05
Perth Glory W
VS
Canberra United W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
MC Alger U21
VS
US Biskra U21
16:00
Olympique Médéa U21
VS
ASO Chlef U21
16:00
CR Belouizdad U21
VS
ES Sétif U21
16:00
MC Oran U21
VS
JS Saoura U21
16:00
JS Kabylie U21
VS
JSM Skikda U21
16:00
Paradou AC U21
VS
Aïn M'lila U21
16:00
CS Constantine U21
VS
NC Magra U21
16:00
Bordj Bou Arreridj U21
VS
NA Hussein Dey U21
16:00
USM Bel Abbès U21
VS
USM Alger U21
17:00
RC Relizane U21
VS
WA Tlemcen U21

32 Spain - Segunda Division Women

19:00
Vic Riuprimer W
VS
Zaragoza II W
22:00
Racing Santander II W
VS
Gijón FF W
22:00
Sevilla II W
VS
Mérida AD W
22:00
Cáceres II W
VS
Real Betis II W
22:00
Atlético Madrid III W
VS
León FF W
22:30
Castejón W
VS
Atlético Revellín W
23:00
Viajes Interrías W
VS
Sárdoma W
00:00
Almería W
VS
San Miguel W
00:00
Torrelodones W
VS
Getafe W
00:00
Villarreal II W
VS
Valencia III W
06:00
Málaga II W
VS
La Rambla W
06:00
Las Torres W
VS
Unión Viera W
06:00
Julio Suárez W
VS
Achamán W
06:00
Puerto del Carmen W
VS
Las Majoreras W
06:00
Montaña Alta W
VS
La Garita W
06:00
Llamoro W
VS
Geneto del Teide W
06:00
Furia Arona W
VS
Real Unión Tenerife II W
06:00
Güímar W
VS
San Antonio Pilar W
06:00
Tarsa W
VS
Juventud San Sebastián W
06:00
Murcia Féminas W
VS
Levante III W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Ballymena United U20
VS
Carrick Rangers U20
21:00
Crusaders U20
VS
Coleraine U20
21:00
Glenavon U20
VS
Cliftonville U20
21:00
Glentoran U20
VS
Larne U20
21:00
Warrenpoint Town U20
VS
Portadown U20

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Stadium Casablanca U19
VS
El Olivar U19
18:00
Granada U19
VS
Santa Fe U19
18:00
Córdoba U19
VS
Sevilla U19
18:30
Athletic Club U19
VS
Eibar U19
19:00
Elche U19
VS
Albacete U19
20:00
Rusadir U19
VS
Maracena U19
22:00
Tudelano U19
VS
Txantrea U19
22:00
Sabadell U19
VS
Real Zaragoza U19
22:00
Jàbac i Terrassa U19
VS
Lleida U19
22:00
La Cruz U19
VS
Badajoz U19
22:00
Burgos CF U19
VS
Alcorcón U19
22:00
Santa Marta U19
VS
Leganés U19
22:00
Atlético Pinto U19
VS
Móstoles U19
22:00
Talavera U19
VS
Toledo U19
22:00
Archena U19
VS
Real Murcia U19
22:00
UCAM Murcia U19
VS
Atlético Madrileño U19
22:15
Real Avilés U19
VS
Atlético Perines U19
22:30
Conxo Santiago U19
VS
Ural U19
22:30
Roces U19
VS
Bansander U19
22:30
Valvanera U19
VS
Oyonesa U19
22:30
Real Sociedad U19
VS
Deportivo Alavés U19
22:30
Aurrerá Vitoria U19
VS
Danok Bat U19
22:30
Los Yébenes SB U19
VS
Unión Adarve U19
23:00
Mutilvera U19
VS
AD San Juan U19
23:00
Antiguoko U19
VS
Santutxu U19
00:00
Alboraya U19
VS
Valencia U19
01:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Real Madrid U19
06:00
Orientación Marítima U19
VS
Arucas U19
06:00
Maspalomas U19
VS
UD San Fernando U19
06:00
Victoria U19
VS
Acodetti U19
06:00
Unión Viera U19
VS
Huracán U19
06:00
Las Palmas U19
VS
Puertos Las Palmas U19
06:00
Mensajero U19
VS
Laguna U19
06:00
Tenerife U19
VS
San José U19
06:00
Ofra U19
VS
Los Llanos Aceró U19
06:00
Sobradillo U19
VS
Llano del Moro U19
06:00
Juventud Laguna U19
VS
Marino U19

251 Italy - Coppa Italia Women

20:30
Empoli W
VS
Juventus W
20:30
Inter Milano W
VS
Fiorentina W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Chauvigny
VS
Libourne
00:00
Aviron Bayonnais
VS
Neuville
00:00
Bordeaux II
VS
Chatellerault
00:30
Poitiers
VS
Stade Bordelais
01:00
Bressuire
VS
Lège-Cap-Ferret
01:00
Anglet Genets
VS
Niort II
01:00
Cognac
VS
Tartas-St Yaguen

17 France - National 3: Occitanie

00:00
Nîmes II
VS
Blagnac
00:30
Balma
VS
Toulouse II
01:00
Muret
VS
Fabrègues
01:00
Alberes Argelès
VS
Narbonne
01:00
Olympique d'Alès
VS
Stade Beaucairois

17 France - National 3: Paris Île-de-France

22:00
Aubervilliers
VS
Linas-Montlhery
22:30
Les Ulis
VS
Paris II
00:00
Blanc Mesnil
VS
Racing Colombes 92
00:00
Ivry US
VS
Mantes 78
00:00
PSG II
VS
Drancy JA

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

00:00
Istres
VS
Ajaccio II
00:00
Cannet Rocheville
VS
Rousset-Ste Victoire
02:00
Consolat Marseille
VS
Lucciana

2507 Gambia - GFA League

23:00
Banjul
VS
Brikama United
23:00
Fortune
VS
Real de Banjul

80 Chile - Segunda División

03:00
Fernández Vial
VS
Concepcion

99474 World - Club Friendlies Women

20:30
St. Polten W
VS
Sparta Prague W
00:00
Leczna W
VS
GKS Katowice W

49477 ไทยลีก 3

16:00
ACDC
VS
Bankhai United
16:00
Banbueng
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
16:00
Kohkwang
VS
Cha Choeng Sao
16:00
Rayong United
VS
Marines Eureka
16:00
Kabin United
VS
Royal Thai Fleet
16:00
Sa Kaeo City
VS
Chanthaburi
16:00
Chiangrai
VS
Kamphaeng Phet
16:00
Lamphun Warrior
VS
Phitsanulok
16:00
Nan
VS
Maejo United
16:00
Northern Tak United
VS
Uttaradit
16:00
See Kwae
VS
Chiangrai Lanna
16:00
Khonkaen Mordindang
VS
Chaiyaphum United
16:00
Ubon Ratchathani
VS
Surin Sugar
16:00
Mahasarakham United
VS
Yasothon
16:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Sakon Nakhon
16:00
Surin
VS
Udon United