lsm99

ตารางบอล 31 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:00
เชลซี
VS
เบิร์นลีย์
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
23:30
เวสต์แฮม
VS
ลิเวอร์พูล
02:15
ไบรท์ตัน
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
ทเวนเต้
VS
ฮีเรนวีน
20:30
วิลเลม ทเว
VS
เอ็มเมน
20:30
เฟเยนูร์ด
VS
พีเอสวี
22:45
อัลค์มาร์
VS
อาแจกซ์
22:45
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

02:00
SC Cambuur
VS
MVV Maastricht

11 บุนเดิสลีกา

21:30
โคโลญจน์
VS
Arminia Bielefeld
00:00
โวล์ฟสบวร์ก
VS
ไฟร์บวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
นีซ
VS
แซงต์ เอเตียน
21:00
ลอริยองต์
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
21:00
แบรสต์
VS
เม็ตซ์
21:00
อองเช่ร์
VS
นีมส์
21:00
สตราส์บูร์ก
VS
แร็งส์
23:00
ลีลล์
VS
ดิฌง
03:00
น็องต์
VS
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
Spezia
VS
อูดิเนเซ่
21:00
Crotone
VS
เจนัว
21:00
อตาลันต้า
VS
ลาซิโอ
21:00
กายารี่
VS
ซัสเซาโล่
00:00
นาโปลี
VS
ปาร์มา
02:45
โรม่า
VS
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เกตาเฟ่
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
22:15
กาดิซ
VS
แอตเลติโก มาดริด
00:30
เกรนาดา
VS
เซลต้า บีโก้
03:00
บาร์เซโลน่า
VS
แอธเลติก บิลเบา

49477 ไทยลีก

18:30
เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
การท่าเรือ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

07:00
Cracovia Kraków
VS
Korona Kielce
07:00
Maribor
VS
ลูโดโกเรต์ส
07:00
Minai
VS
Ruh Brest
07:00
Mura
VS
Vorskla
15:00
Fakel
VS
Partizán Bardejov
15:00
Yenisey
VS
Avangard Kursk
15:00
Mura
VS
ชัคตาร์
15:00
Ustrem Donchevo
VS
Dorostol
16:00
Dinamo Bryansk
VS
Kuban Kholding
16:30
Vorwärts Steyr
VS
Lafnitz
18:00
Viktoria Plzen II
VS
Chrudim
18:00
Cracovia Kraków
VS
Górnik Zabrze
18:00
Hrvatski Dragovoljac
VS
Sesvete
18:00
Renova
VS
Veleshta
19:00
Lokomotiv Plovdiv
VS
Dobrudzha 1919
19:00
Riga
VS
Shakhtyor
19:00
Rukh Vynnyky
VS
Rad Beograd
19:00
Druzhba
VS
SKA Rostov
19:00
Korona Kielce
VS
Prishtina
19:30
Vorskla
VS
Drita
20:00
Slavia Sofia
VS
Torpedo Moskva
20:00
SKA Khabarovsk
VS
Neftekhimik
20:00
Yenisey
VS
Druzhba
20:00
Desna
VS
Lokomotiv
20:00
Legia Warszawa II
VS
Motor Lublin
20:30
Jaro
VS
VIFK
20:30
Dubrava Zagreb
VS
Kustošija
21:00
KPV
VS
Oulu
21:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
ชัคตาร์
21:00
CSKA 1948 Sofia
VS
Makedonija
21:00
Orenburg
VS
Rudar
21:00
Arsenal Tula
VS
Liepāja
21:30
Lviv
VS
Shkupi
21:30
Fakel
VS
Dukagjini
21:30
Rukh Vynnyky
VS
Akzhayik
21:30
Minai
VS
Maribor
21:30
ลูโดโกเรต์ส
VS
Akron
23:30
Grorud
VS
Stabæk
02:00
Åsane
VS
Sotra

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Charlton W
VS
Blackburn Rovers W

462 England - Wsl 1 Women

19:30
Chelsea W
VS
Tottenham W
21:00
Aston Villa W
VS
Arsenal W
21:00
Manchester City W
VS
West Ham W
21:30
Everton W
VS
Manchester United W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Heidenheim
VS
St. Pauli
19:30
Bochum
VS
Karlsruher SC
19:30
Sandhausen
VS
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - 3. Liga

19:00
MSV Duisburg
VS
VfB Lübeck
20:00
1860 München
VS
Zwickau

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Hamburger SV II
VS
Holstein Kiel II
20:00
VfB Oldenburg
VS
Borussia Hildesheim
21:00
Oberneuland
VS
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:30
BAK '07
VS
Lokomotive Leipzig
19:30
Carl Zeiss Jena
VS
Union Fürstenwalde
19:30
Luckenwalde
VS
Babelsberg
19:30
Bischofswerdaer FV
VS
Germania Halberstadt
19:30
Chemnitzer FC
VS
Auerbach
19:30
FSV Optik Rathenow
VS
Viktoria Berlin
19:30
Energie Cottbus
VS
ZFC Meuselwitz
19:30
Altglienicke
VS
Lichtenberg
19:30
Chemie Leipzig
VS
Tennis Borussia
19:30
Hertha BSC II
VS
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: West

21:00
Borussia Dortmund II
VS
Sportfreunde Lotte

11 Germany - Oberliga: Bremen

17:00
Geestemünde
VS
Union Bremen
20:30
Hemelingen
VS
Schwachhausen
21:00
Komet Arsten
VS
SFL Bremerhaven
21:00
Borgfeld
VS
Blumenthaler SV
21:00
Hastedt
VS
Vatan Sport
21:30
Habenhauser FV
VS
Brinkumer SV
21:30
Leher TS
VS
Werder Bremen III

11 Germany - Oberliga: Hamburg

16:45
Paloma
VS
Concórdia
20:00
Barmbek-Uhlenhorst
VS
HEBC
20:00
Niendorfer TSV
VS
Lohbrugge
20:00
Rugenbergen
VS
Buchholz
21:00
TSV Sasel
VS
Süderelbe

11 โอเบอร์ลีกา

20:15
Kleve
VS
Teutonia St.Tönis
21:00
SF Baumberg
VS
Germania Ratingen
21:00
SC Velbert
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
21:00
SF Niederwenigern
VS
Kray
21:00
Schonnebeck
VS
1. FC M'gladbach
21:00
Cronenberger SC
VS
Velbert
21:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
TVD Velbert
21:15
Union Nettetal
VS
FC Bocholt
21:30
FSV Duisburg
VS
Meerbusch
21:30
Hilden
VS
Schwarz-Weiß Essen
21:30
Dusseldorf-West
VS
Monheim

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Bersenbrück
VS
Rotenburger SV
20:00
Eintracht Celle
VS
VfL Oldenburg
20:00
BW Lohne
VS
Spelle-Venhaus
20:00
Hagen / ​Uthlede
VS
Kickers Emden
20:00
Arminia Hannover
VS
Eintracht Northeim
20:00
Wolfenbüttel
VS
Lupo-Martini
20:00
Gifhorn
VS
Germania Egestorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Stern
VS
Victoria Seelow
19:00
Staaken
VS
Rostocker FC
19:00
CFC Hertha
VS
Greifswalder FC
19:00
Hansa Rostock II
VS
Tasmania Berlin
19:00
Lok Stendal
VS
Neustrelitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
1. FC Merseburg
VS
Rot-Weiß Erfurt
19:00
Wacker Nordhausen
VS
International Leipzig
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
An der Fahner Höhe
19:00
Martinroda
VS
Plauen
19:00
VfL Halle
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:30
Krieschow
VS
FC Grimma
19:30
Eilenburg
VS
Union Sandersdorf

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:30
TuS Haltern
VS
Hammer SpVg
20:30
Sportfreunde Siegen
VS
Westfalia Herne
20:30
Westfalia Rhynern
VS
Kaan-Marienborn
20:30
Vreden
VS
Gütersloh
20:30
Ennepetal
VS
Finnentrop / Bamenohl
20:30
Sprockhövel
VS
Preußen Münster II
20:30
Holzwickeder SC
VS
Wattenscheid 09
20:30
Meinerzhagen
VS
Eintracht Rheine
20:30
Erndtebrück
VS
ASC Dortmund
20:30
Victoria Clarholz
VS
Schermbeck

2454 Albania - Superliga

19:45
Apolonia Fier
VS
Tirana
19:45
Laçi
VS
Teuta Durrës
22:45
Partizani Tirana
VS
Vllaznia Shkodër

143 Austria - Tipico Bundesliga

20:30
Austria Wien
VS
Wattens
20:30
St. Pölten
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Rapid Vienna

556 Belgium - Pro League

19:30
คลับ บรูกก์
VS
Standard Liège
22:00
Zulte-Waregem
VS
KV Oostende
00:15
Anderlecht
VS
เกนท์
02:45
Sint-Truiden
VS
Cercle Brugge

556 Belgium - First Division B

22:00
RFC Seraing
VS
Club Brugge II
02:00
Westerlo
VS
Lierse Kempenzonen

266 Croatia - 1. HNL

23:05
Rijeka
VS
Gorica

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Paphos
VS
AEK Larnaca
23:30
Ethnikos Achna
VS
Nea Salamis

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Omonia Psevda
VS
AE Zakakiou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Opava
VS
Zbrojovka Brno
22:00
Baník Ostrava
VS
Viktoria Plzeň
00:30
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Jablonec

125 Greece - Super League

20:00
OFI
VS
AEK Athens
22:15
PAOK
VS
Panaitolikos
22:15
PAS Giannina
VS
Atromitos
00:30
Apollon Smirnis
VS
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:10
Zalaegerszegi TE
VS
Paksi SE
22:15
Diósgyőr
VS
Budafoki MTE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

19:00
Békéscsaba
VS
Ajka
19:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Soroksár SC
19:00
Csákvári TK
VS
Vasas
19:00
Szentlőrinc SE
VS
Szeged 2011
19:00
Budaörs
VS
Szolnoki MÁV
19:00
Dorogi
VS
DEAC
23:00
Kazincbarcika
VS
Kaposvári Rákóczi
23:00
Debrecen
VS
Siófok
23:00
Szombathelyi Haladás
VS
Gyirmót
00:30
Győri ETO
VS
Pécsi MFC

802 Israel - Ligat ha'Al

01:00
Hapoel Tel Aviv
VS
Ironi Kiryat Shmona
01:15
Maccabi Haifa
VS
Hapoel Kfar Saba

251 Italy - Serie B

21:00
คิเอโว่
VS
Pescara
22:00
สปาล
VS
Monza
03:00
Cittadella
VS
Cremonese

2756 Malta - Premier League

20:00
Gzira United
VS
Valletta
00:00
Birkirkara
VS
Lija Athletic

2756 Malta - First Division

17:00
Vittoriosa Stars
VS
St. Andrews
21:00
Qormi
VS
Pembroke Athleta
21:00
Marsaxlokk
VS
Mqabba
01:00
Naxxar Lions
VS
Marsa

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Wisła Kraków
VS
Piast Gliwice
23:30
Podbeskidzie
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

20 พรีเมียรา ลีกา

22:00
Vitória SC
VS
Marítimo

20 Portugal - Segunda Liga

18:15
Vilafranquense
VS
Benfica II
21:00
Académica
VS
Academico Viseu
22:00
Porto II
VS
Varzim
00:00
Casa Pia
VS
Leixões

155 Romania - Liga 1

17:00
Botoşani
VS
Hermannstadt
19:00
Astra
VS
Viitorul
01:45
UTA Arad
VS
Dinamo Bucureşti

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
FC Cartagena
22:00
เอสปันญ่อล
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
00:15
Mirandés
VS
พัลมาส
02:30
เตเนริเฟ
VS
Fuenlabrada

47 Sweden - Svenska Cupen

23:00
Newroz
VS
Umeå

62 Switzerland - Super League

22:00
บาเซิ่ล
VS
ลูกาโน
22:00
Servette
VS
Lausanne Sport
22:00
ยังบอยส์
VS
Sion

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
BB Erzurumspor
VS
Ankaragücü
20:00
Alanyaspor
VS
Sivasspor
20:00
Denizlispor
VS
Göztepe
20:00
Gençlerbirliği
VS
Antalyaspor
23:00
เบซิคตัส
VS
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Menemen Belediyespor
VS
Giresunspor
17:30
Ümraniyespor
VS
Samsunspor
20:00
Boluspor
VS
Adana Demirspor
23:00
Bursaspor
VS
Altınordu

44 Argentina - Torneo Federal B

03:10
Americo Tesorieri
VS
San Lorenzo Alem
03:10
Andino
VS
San Martín El Bañado
03:10
Argentino Peñarol
VS
Sportivo Tirolesa
03:10
Guaraní A. Franco
VS
Deportivo Victoria
03:10
Ferroviario Corrientes
VS
Fontana
03:10
ADIUR
VS
Ben Hur
03:10
Sportivo Urquiza
VS
Malvinas Federal
03:10
Libertad Concordia
VS
Atlético Paraná
03:10
Talleres de Perico
VS
Atlético El Carmen
03:10
AH Zapla
VS
Atlético Cuyaya
03:10
La Merced Salta
VS
Juventud Antoniana
03:10
Atlético Concepción
VS
Deportivo El Galpón
03:10
Deportivo YPF
VS
Sportivo Guzmán
03:10
Defensores Glew
VS
Formación Roma
03:10
Unidos Lisandro Olmos
VS
Independiente Chivilcoy
03:10
Huracán de Comodoro
VS
CAI
03:15
Gimnasia y Tiro
VS
Villa San Antoni
03:30
Defensores Potrero Funes
VS
Jorge Newbery VM
03:30
Racing Olavarría
VS
Ciudad de Bolívar
03:30
Bella Vista
VS
Liniers Bahía Blanca
04:00
Racing Córdoba
VS
Unión Oncativo
04:00
Deportiva Bowen
VS
FADEP
04:00
San Martín Mendoza
VS
Quiroga
04:00
Trinidad San Juan
VS
Defensores de Boca
04:00
Atlético Peñaflor
VS
Juventud Alianza
04:00
Juventud Pergamino
VS
Regatas
05:00
9 de Julio Rafaela
VS
Atlético Carcarañ

5 Brazil - Serie A

02:00
Atlético GO
VS
São Paulo
02:00
Coritiba
VS
Grêmio
02:00
Vasco da Gama
VS
Bahia
02:00
Ceará
VS
Athletico PR
03:00
Atlético Mineiro
VS
Fortaleza
04:15
Internacional
VS
Bragantino
06:30
Fluminense
VS
Goiás

80 Chile - Primera Division

04:30
Colo-Colo
VS
Unión La Calera

80 Chile - Primera B

07:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Melipilla

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Junior
VS
América de Cali
03:30
Deportes Tolima
VS
La Equidad

353 Colombia - Torneo Betplay

01:30
Leones FC
VS
Tigres
02:00
Bogotá
VS
Cortuluá
03:00
Boca Juniors de Cali
VS
Valledupar
05:35
Deportes Quindío
VS
Unión Magdalena

1739 Costa Rica - Primera Division

08:00
Herediano
VS
Alajuelense
05:00
Deportivo Saprissa
VS
Cartaginés

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Alianza
VS
Águila

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Municipal
VS
Antigua GFC
04:00
Xelajú
VS
Guastatoya

458 Mexico - Liga MX

08:00
Guadalajara
VS
Juárez
10:00
Cruz Azul
VS
Querétaro
10:06
Tijuana
VS
Toluca
01:00
Pumas UNAM
VS
Atlas

458 Mexico - Liga de Expansión MX

04:45
Tepatitlán de Morelos
VS
Tampico Madero

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Jalapa
VS
Walter Ferreti
08:00
Junior Managua
VS
Deportivo Ocotal
08:00
Juventus Managua
VS
Diriangén
04:00
Chinandega
VS
Managua

158 Uruguay - Primera Division

07:00
Nacional
VS
Wanderers
03:00
Danubio
VS
Peñarol
05:15
Cerro
VS
Torque

146 South Africa - Premier League

20:30
Baroka
VS
Cape Town City
20:30
Chippa United
VS
Mamelodi Sundowns
20:30
Mamelodi Sundowns
VS
Chippa United

911 Angola - Girabola

21:00
Ferroviário do Huambo
VS
Santa Rita
21:00
Cubango
VS
Baixa de Kassange
21:30
Desportivo Huíla
VS
Recreativo do Libolo
23:00
1º de Agosto
VS
Progresso

468 Ghana - Premier League

22:00
Inter Allies
VS
Wa All Stars
22:00
WAFA
VS
Liberty Professionals
22:00
Ashanti Gold
VS
Asante Kotoko
22:00
Elmina Sharks
VS
Dreams
22:00
Aduana Stars
VS
Ebusua Dwarfs
22:00
Karela
VS
Medeama

1179 Kenya - Premier League

19:00
Nzoia United
VS
Zoo Kericho
19:00
Bandari
VS
Gor Mahia
19:00
Tusker
VS
Mathare United

1424 Morocco - Botola 2

21:00
KAC Kénitra
VS
Chabab Ben Guerir
21:00
Widad Témara
VS
Ittihad Khemisset
23:15
Chabab Atlas Khénifra
VS
Racing de Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

23:00
ASEC Ndiambour
VS
Mbour Petite Côte
23:00
Gorée
VS
Niarry Tally
23:00
Generation Foot
VS
Casa Sport
23:00
Teungueth
VS
Jaraaf
23:00
Stade de Mbour
VS
CNEPS Excellence

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

06:00
Azam
VS
Tanzania Prisons

2568 Zambia - Super League

20:00
Nkana
VS
Young Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

17:30
Penya Encarnada
VS
UE Santa Coloma
17:30
Sant Julià
VS
Carroi
22:30
FC Santa Coloma
VS
Atlètic Club d'Escaldes
22:30
Engordany
VS
Inter Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

17:30
Engordany II
VS
Ranger's
22:30
La Massana
VS
UE Santa Coloma II
23:00
Encamp
VS
Jenlai

21462 Kuwait - Premier League

20:35
Al Nasar
VS
Al Qadsia
23:05
Al Sahel
VS
Al Kuwait

7091 Oman - Professional League

20:00
Nizwa
VS
Dhofar
20:05
Al Suwaiq
VS
Bahla
22:30
Saham
VS
Oman Club

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:45
Al Raed
VS
Dhamk
22:00
Al Quadisiya
VS
Al Wahda
00:10
Al Ahli Jeddah
VS
Al Batin

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Ben Guerdane
VS
Olympique Béja
20:00
Métlaoui
VS
Rejiche
20:00
Etoile du Sahel
VS
Stade Tunisien
20:00
Slimane
VS
CS Sfaxien
22:00
ES Tunis
VS
Club Africain

155043 Bangladesh - Premier League

16:30
Rahmatgonj MFS
VS
Baridhara
19:00
Brothers Union
VS
Bangladesh Police

15326 Bermuda - Premier League

07:00
PHC Zebras
VS
SBRC
02:00
Dandy Town Hornets
VS
Somerset Trojans
02:00
Southampton Rangers
VS
Robin Hood
02:00
Devonshire Cougars
VS
St. George's Colts
02:00
X-Roads Warriors
VS
North Village Rams

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Warriors
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
16:30
Tai Chung
VS
Southern District

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

18:30
Hyderabad
VS
Chennaiyin
21:00
ATK Mohun Bagan
VS
Kerala Blasters

2817 New Zealand - Premiership

07:00
Hamilton Wanderers
VS
Canterbury United
08:00
Hawke's Bay United
VS
Auckland City
10:00
Eastern Suburbs
VS
Wellington Phoenix Res

69697 Vietnam - V-League

17:00
Hoang Anh Gia Lai
VS
Binh Dinh

44 Argentina - Primera C

05:30
Dock Sud
VS
Deportivo Merlo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
HV & CV Quick
VS
Groene Ster
20:00
ADO '20
VS
Hollandia
20:00
USV Hercules
VS
OFC Oostzaan
20:00
Westlandia
VS
Gemert
20:00
Dongen
VS
JOS Watergraafsmeer
20:00
GVV Unitas
VS
OSS '20
20:30
UNA
VS
DEM
20:30
EVV
VS
Hoogland
20:30
Blauw Geel '38
VS
HSC '21

99474 World - African Nations Championship

23:00
โมร็อกโก
VS
แซมเบีย
02:00
กินี
VS
รวันดา

556 Belgium - Division 3: ACFF

21:00
Acren
VS
Warnant
21:00
Solières Sport
VS
Waremme
21:00
Stockay-Warfusée
VS
Ganshoren
21:00
Verlaine
VS
US Givry

556 Belgium - Division 3: Group A

20:30
Dikkelvenne
VS
Gent-Zeehaven
20:30
Oudenaarde
VS
Ronse
20:30
Ninove
VS
Toekomst Menen
20:30
Merelbeke
VS
Lokeren-Temse
20:30
Zelzate
VS
Westhoek
20:30
Sparta Petegem
VS
Gullegem
20:30
Harelbeke
VS
Voorwaarts Zwevezele
20:30
Olsa Brakel
VS
RFC Wetteren

556 Belgium - Division 3: Group B

20:30
Cappellen
VS
Lyra-Lierse Berlaar
20:30
Berchem Sport
VS
Sporting Hasselt
20:30
Hoogstraten
VS
Londerzeel
20:30
Hades
VS
Pepingen-Halle
20:30
Bocholt
VS
KSC City Pirates
20:30
Diegem Sport
VS
Olympia Wijgmaal
20:30
Eendracht Aalst
VS
Houtvenne
20:30
Heur Tongeren
VS
Spouwen-Mopertingen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:30
VW Hamme
VS
Jong Lede
20:30
Rhodienne-De Hoek
VS
Avanti
20:30
Oostkamp
VS
Wolvertem Merchtem
20:30
Torhout
VS
Bambrugge
20:30
Svelta Melsele
VS
FC Lebbeke
20:30
Eppegem
VS
Voorde Appelterre
20:30
Anzegem
VS
Lochristi
20:30
Tempo Overijse
VS
Sint-Niklaas

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:30
Nijlen
VS
Weerstand Koersel
20:30
Turnhout
VS
ลีลล์
20:30
Wellen
VS
Witgoor Sport
20:30
Eendracht Termien
VS
Racing Mechelen
20:30
Esperanza Pelt
VS
Sint-Lenaarts
20:30
Betekom
VS
De Kempen
20:30
Diest
VS
Zwarte Leeuw
20:30
Beringen
VS
Berlaar-Heikant

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

21:00
Ostiches
VS
Stade Brainois
21:00
Binche
VS
Stockel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

21:00
Habay-la-Neuve
VS
Onhaye
21:00
Mormont
VS
Rochefort
21:00
Richelle United
VS
Raeren-Eynatten
21:00
Aywaille
VS
Jodoigne
21:00
Marloie Sport
VS
Oppagne-Wéris
21:00
Herstal
VS
Stade Disonais
21:00
Huy
VS
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Union Lasne-Ohain
VS
Léopold
20:30
Football Club Schaerbeek
VS
Nivellois
20:30
BX Brussels
VS
Sportive Brainoise
20:30
Etterbeek
VS
Saint-Josse
20:30
NSeth Berchem
VS
Grez-Doiceau
20:30
SC Aarschot
VS
Linden
20:30
Bodegem Kapelle United
VS
Bertem-Leefdaal
20:30
KV Tervuren-Duisburg
VS
Wambeek
20:30
Grimbergen
VS
Stade Bierbeek
20:30
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Borght-Humbeek
21:00
Walhain
VS
Genappe
21:00
Kosova Schaerbeek
VS
Sporting Bruxelles
21:00
Liedekerke
VS
Veltem

556 Belgium - Provincial-Hainaut

21:00
RAS Monceau
VS
Gilly
21:00
Houdeng
VS
Antoing
21:00
Solre-sur-Sambre
VS
Morlanwelz
21:00
Soignies Sports
VS
Montignies
21:00
Molenbaix
VS
Hornu
21:00
Ransart
VS
Le Roeulx
21:00
Péruwelz
VS
Excelsior Biévène
21:00
Snef-Tyber
VS
Belœil

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:30
Lorraine Arlon
VS
Florenville
20:30
Aubange
VS
Sartoise
21:00
RAC Saint-Mard
VS
Vaux-Noville
22:00
Meix-Devant-Virton
VS
Ethe Belmont

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
Andennais
VS
US Dinantaise
21:00
Nismes
VS
Condruzien
21:00
Biesme
VS
Beauraing
21:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
Loyers
21:00
Ciney
VS
Chevetogne
21:00
Malonne
VS
ES de la Molignée
21:00
Spy
VS
Grand-Leez
21:00
Flavion-Morialmé
VS
Meux II

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:30
Sparta Heestert
VS
Lauwe
20:30
SC Zonnebeke
VS
Oostnieuwkerke
20:30
Racing Waregem
VS
Excelsior Zedelgem

116 Cyprus - 3. Division

20:00
Iraklis Yerolakkou
VS
Amathous

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

16:15
Sparta Praha II
VS
Povltava FA

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

21:00
Hauts Lyonnais
VS
Lyon Duchere II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Saint-Apollinaire
VS
Valdahon Vercel
20:30
Paron
VS
Sochaux II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:30
Chateauneuf-sur-Loire
VS
J3 Amilly
21:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
C' Chartres II
21:00
Chateauroux II
VS
Tours

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:30
Wasquehal
VS
Vimy

17 France - National 3: Normandie

20:30
Le Havre II
VS
Saint-Lo Manche
20:30
Romilly-Pt St Pierre
VS
Avranches II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Apollon Paralimniou
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
Aetos Orfani
VS
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Anagennisi Thalassias
VS
Antheias-Aristinou
20:00
Ampelokipon Drama
VS
Aris Avato
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Pandramaikos
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Didymoteicho
20:00
Ethnikos Sochos
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Elpida Sapes
VS
Evosmou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Atromitos Palamas
VS
Kozani
20:00
Aetos Makrychoriou
VS
Anagennisi Karditsas
20:00
Meteora
VS
Dias Diou
20:00
Makedonikos Foufas
VS
Elassona
20:00
Oikonomos
VS
Fikis
20:00
Karitsa
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Sellana
VS
Iraklis Larissa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
PAO Koufalion
VS
Niki Agkathia
20:00
Anagennisi Plagia
VS
Edessaikos
20:00
Agrotikos Asteras
VS
PAOK Alexandreia
20:00
Makedonikos Neapolis
VS
Anagennisi Giannitsa
20:00
Ethnikos Giannitsa
VS
Thermaikos Thermis
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
Nea Kallikrateia
20:00
Aetos Varvaras
VS
Poseidon Nea Michaniona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Anagennisi Artas
VS
Thyella Katsikas
20:00
M. Alexandros Kastorias
VS
Agios Matthaios
20:00
Tilikratis
VS
Asteras Kalirachis
20:00
Thyella Monastirakiou
VS
Preveza
20:00
Lefkimmi
VS
Acheron Kanalaki
20:00
Amvrakikos Loutrou
VS
Missolonghi
20:00
Kerkyra
VS
Panagriniakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Nafplio 2017
VS
Molaikos
20:00
Aris Skalas
VS
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Ermionidas-Ermis
VS
Kifisia
20:00
Atromitos Chiliomodi
VS
Koronida Koiladas
20:00
PAO Rouf
VS
Ermis Meligous
20:00
Panarkadikos
VS
Pangytheatikos

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Renate
VS
Grosseto
21:00
Pistoiese
VS
Como
21:00
Juventus U23
VS
Giana Erminio
21:00
Lucchese
VS
Novara

251 Italy - Serie C: Girone B

18:30
Perugia
VS
Arezzo
21:00
FeralpiSalò
VS
Matelica Calcio
23:30
Calcio Padova
VS
Fano

251 Italy - Serie C: Girone C

18:30
Juve Stabia
VS
Vibonese
21:00
Catania
VS
Monopoli
21:00
Avellino
VS
Viterbese Castrense
23:30
Cavese
VS
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Arconatese
VS
Fossano
20:30
Bra
VS
Città di Varese
20:30
Borgosesia
VS
PDHAE
20:30
Castellanzese
VS
Caronnese
20:30
Derthona
VS
Chieri
20:30
Lavagnese
VS
Folgore Caratese
20:30
Legnano
VS
Vado
21:00
Sanremo
VS
Casale

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Caravaggio
VS
Adrense
20:30
Pontisola
VS
Cavenago Fanfulla
20:30
Real Calepina
VS
Desenzano Calvina
20:30
Tritium
VS
Casatese
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Scanzorosciate

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Trento Calcio 1921
VS
Cartigliano
20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Delta Calcio Rovigo
20:30
Belluno
VS
Campodarsego
20:30
Montebelluna
VS
Luparense
20:30
Clodiense
VS
Adriese
20:30
Union Feltre
VS
Virtus Bolzano

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Correggese
VS
Sammaurese
20:30
Mezzolara
VS
Forlì
20:30
Prato
VS
Bagnolese
20:30
Pro Livorno
VS
Marignanese
20:30
Real Forte Querceta
VS
Corticella
20:30
Rimini
VS
Progresso
20:30
Sasso Marconi Zola
VS
Seravezza

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Montevarchi Calcio
VS
Robur Siena
20:30
Scandicci
VS
Cannara
20:30
Foligno
VS
Pianese
20:30
Gavorrano
VS
Tiferno Lerchi
20:30
Lornano Badesse
VS
Sangiovannese
20:30
Montespaccato
VS
Grassina
20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Flaminia
20:30
Trastevere
VS
Sinalunghese

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Porto Sant'Elpidio
VS
Campobasso
20:30
Atletico
VS
Olympia Agnonese
20:30
CynthiAlbalonga
VS
Vastese
20:30
Pineto
VS
Aprilia
20:30
Giulianova
VS
Castelfidardo Calcio
20:30
Recanatese
VS
Matese
20:30
FC Rieti
VS
Montegiorgio
20:30
Tolentino
VS
Castelnuovo Vomano
20:30
Vastogirardi
VS
San Nicolò

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Afragolese
VS
Carbonia
20:30
Arzachena
VS
Insieme Formia
20:30
Cassino
VS
Sassari Torres
20:30
SSC Giugliano
VS
Team Nuova Florida
20:30
Latina
VS
Nuova Monterosi
20:30
Muravera
VS
Nocerina

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Audace Cerignola
VS
Aversa Normanna
20:30
Picerno
VS
Brindisi
20:30
US Bitonto
VS
Casarano
20:30
Francavilla
VS
Città di Fasano
20:30
Lavello
VS
Gravina
20:30
Molfetta Calcio
VS
Nardò
20:30
Sorrento
VS
Puteolana Internapoli
20:30
Team Altamura
VS
Taranto

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Biancavilla
VS
Dattilo
20:30
Cittanovese
VS
Paternò
20:30
Acireale
VS
Roccella
20:30
Città Di Sant’Agata
VS
Santa Maria Cilento
20:30
Gelbison
VS
FC Messina
20:30
Licata
VS
Rende
20:30
Marina di Ragusa
VS
San Luca
20:30
ACR Messina
VS
Troina
20:30
Rotonda
VS
Castrovillari

20 Portugal - 2. Division: Group A

19:45
Vianense
VS
Merelinense
22:00
Aguia FC Vimioso
VS
Mirandela
22:00
Bragança
VS
Pedras Salgadas
22:00
Vilaverdense
VS
Vidago

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
AR São Martinho
VS
Berço
22:00
Desportivo Aves
VS
Vitória Guimarães II
22:00
Tirsense
VS
Mondinense
22:00
Brito
VS
Felgueiras 1932
23:00
Camacha
VS
Rio Ave II

20 Portugal - 2. Division: Group C

17:45
Salgueiros
VS
Marítimo II
22:00
Trofense
VS
União Madeira
22:00
Leca
VS
Câmara de Lobos
22:00
Vila Real
VS
Coimbrões
22:00
Paredes
VS
Pedras Rubras

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Sanjoanense
VS
Beira-Mar
22:00
Anadia
VS
Lusitano FCV
22:00
Vila Cortez
VS
São João Ver
22:00
Canelas 2010
VS
Espinho
22:00
Valadares Gaia
VS
Lusitania FC Lourosa

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
GRAP
VS
Sertanense
22:00
Oleiros
VS
União de Leiria

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Fátima
VS
Loures
22:00
Sacavenense
VS
Caldas
22:00
Sintrense
VS
Torreense
22:00
Lourinhanense
VS
1º Dezembro
22:00
União Santarém
VS
Alverca
22:00
União Almeirim
VS
Pêro Pinheiro

20 Portugal - 2. Division: Group G

23:00
Ideal
VS
Fontinhas

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Juventude Evora
VS
Moura
22:00
Aljustrelense
VS
Lagos
22:00
Vitória FC
VS
Moncarapachense
22:00
Armacenenses
VS
Lusitano GC Evora

32 Spain - Segunda B - Group 1

22:30
Langreo
VS
Burgos
23:00
Zamora
VS
Racing Ferrol
23:00
Compostela
VS
Coruxo
23:00
Marino de Luanco
VS
Real Oviedo II
23:00
Cultural Leonesa
VS
Lealtad
01:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
VS
Unionistas de Salamanca

32 Spain - Segunda B - Group 2

18:00
Deportivo Alaves II
VS
Racing Santander
18:00
Laredo
VS
Real Sociedad II
18:00
Ejea
VS
Ebro
18:00
Tudelano
VS
Tarazona
22:30
CD Calahorra
VS
Mutilvera
23:00
Barakaldo
VS
Amorebieta

32 Spain - Segunda B - Group 3

17:30
Orihuela
VS
Atzeneta
18:00
Hércules
VS
Valencia II
18:00
UD Ibiza
VS
Alcoyano
18:00
Levante II
VS
Peña Deportiva
21:45
Prat
VS
Barcelona II
22:30
Olot
VS
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
23:00
Lleida Esportiu
VS
Badalona

32 Spain - Segunda B - Group 4

17:30
Sevilla II
VS
Real Murcia
18:00
Marbella
VS
Tamaraceite
18:00
Granada II
VS
Linares Deportivo
19:00
Las Palmas II
VS
Recreativo Huelva
21:30
Linense
VS
Cadiz II
22:00
San Fernando CD
VS
Sanluqueño
23:00
Lorca Deportiva
VS
Real Betis II
23:00
Yeclano
VS
El Ejido
23:00
UCAM Murcia
VS
คอร์โดบา

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Silva
VS
Agrupación Estudiantil
18:00
Somozas
VS
Viveiro
22:15
Villalbés
VS
Bergantiños
22:30
UD Ourense
VS
Pontellas
22:30
Atios
VS
Arenteiro
23:00
Choco
VS
Ourense CF

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Gijon Industrial
VS
Praviano
18:00
Navarro
VS
Avilés Stadium
18:00
Real Titánico
VS
L'Entregu
22:15
Mosconia
VS
Ceares
22:15
Colunga
VS
Siero
22:15
Urraca
VS
Tuilla
22:15
Condal
VS
Valdesoto
22:30
Llanera
VS
Lenense

32 Spain - Tercera - Group 3

17:30
Selaya
VS
Barreda
17:45
Siete Villas
VS
Rinconeda Polanco
17:45
Samano
VS
Cayon
21:45
Racing Santander II
VS
Revilla
23:00
Textil Escudo
VS
Bezana
23:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

17:00
Real Sociedad III
VS
Santutxu
17:30
Basconia
VS
Santurtzi
22:00
Beasain
VS
Balmaseda
22:30
Anaitasuna FT
VS
CD Vitoria

32 Spain - Tercera - Group 5

17:45
Grama
VS
Vilassar Mar
18:00
Castelldefels
VS
Terrassa
18:00
San Cristobal
VS
Manresa
18:00
Europa
VS
Pobla Mafumet
18:00
Sant Andreu
VS
Horta
18:00
Girona II
VS
Sants
18:00
Granollers
VS
Figueres
22:30
Peralada
VS
Banyoles
23:00
Igualada
VS
Valls
23:00
Santfeliuenc
VS
Montañesa

32 Spain - Tercera - Group 6

18:00
Silla
VS
Roda
18:00
Paterna
VS
Villarreal III
22:00
Elche II
VS
Beniganim
23:00
Novelda
VS
Intercity
00:00
Vilamarxant
VS
Silla
00:00
Hércules II
VS
Villajoyosa

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Torrejón
VS
Unión Adarve
17:30
Villaverde-Boetticher
VS
El Álamo
17:30
Real Aranjuez
VS
Leganés II
17:30
Atlético de Pinto
VS
Carabanchel
17:30
Parla
VS
Móstoles
18:00
Santa Ana
VS
Flat Earth
18:30
Villanueva del Pardillo
VS
Rayo Vallecano II
22:00
Alcobendas Sport
VS
Pozuelo Alarcón
22:00
RSD Alcalá
VS
San Fernando de Henares
23:00
Móstoles CF
VS
Alcorcón II

32 Spain - Tercera - Group 8

17:30
Peñaranda
VS
La Virgen del Camino
18:00
Salamanca II
VS
Atlético Astorga
22:30
La Bañeza
VS
UD Santa Marta
22:30
Becerril Campos
VS
Atlético Tordesillas
22:30
Almazán
VS
Burgos Promesas
22:30
Cultural Cebrereña
VS
Real Burgos

32 Spain - Tercera - Group 9

17:30
Real Jaén
VS
Atlético Porcuna
18:00
Huétor Vega
VS
Ciudad de Torredonjimeno
18:00
Almería II
VS
Polideportivo Almería
18:00
Alhaurín
VS
Motril
18:00
Juventud Torremolinos
VS
Alhaurino
18:00
At. Malagueño
VS
Union Estepona
23:00
Torreperogil
VS
Loja
23:00
Mancha Real
VS
Huétor Tájar
23:00
Antequera
VS
Vélez

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
San Roque de Lepe
VS
Sevilla III
18:00
Castilleja
VS
Puente Genil
18:00
Coria CF
VS
Pozoblanco
18:00
Utrera
VS
La Palma
18:00
Córdoba II
VS
Lucena
18:30
Arcos
VS
Xerez Deportivo
18:30
Conil
VS
Cabecense
19:00
Ceuta
VS
Los Barrios
00:30
Lebrijana
VS
Rota

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Mallorca II
VS
Llosetense
18:00
Portmany
VS
Felanitx
18:30
Formentera
VS
Platges de Calvià
18:30
Soller
VS
Ibiza Islas Pitiusas
22:00
Manacor
VS
Constància

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Vera
VS
Tenisca
19:00
Tenerife II
VS
Mensajero
19:00
Lanzarote
VS
UD San Fernando

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
Minerva
VS
Bullense
18:00
Deportiva Minera
VS
Cartagena II
18:00
Muleño
VS
Lorca
18:00
Águilas CF
VS
Los Garres
18:00
El Palmar
VS
Plus Ultra
18:00
UCAM Murcia II
VS
EDMF Churra
19:15
Real Murcia II
VS
Atlético Pulpileño
22:30
CAP Ciudad de Murcia
VS
Cartagena FC
22:30
Racing Murcia
VS
Mar Menor
23:00
Mazarrón FC
VS
La Union Atletico

32 Spain - Tercera - Group 14

18:00
Montijo
VS
Lobón
18:00
Aceuchal
VS
Chinato
18:00
Diocesano
VS
Llerenense
18:00
Cacereño
VS
Miajadas
18:00
RCP Valverdeno
VS
Olivenza
18:00
Azuaga
VS
Trujillo
22:30
CD Coria
VS
UP Plasencia
23:00
Moralo
VS
Valdivia
23:00
Jerez
VS
Arroyo

32 Spain - Tercera - Group 15

22:00
Peña Sport
VS
Lourdes
22:30
Corellano
VS
Beti Onak
22:30
Peña Azagresa
VS
Cirbonero
22:30
Murchante
VS
Cantolagua

32 Spain - Tercera - Group 16

18:00
Vianés
VS
Villegas
18:00
Tedeón
VS
Logroñés II
22:00
Comillas
VS
Oyonesa
22:15
Anguiano
VS
Berceo
22:15
Casalarreina
VS
Yague
22:30
Alberite
VS
Calahorra II
22:30
Pradejon
VS
Náxara

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Épila
VS
Barbastro
18:00
Cariñena
VS
Real Zaragoza II
18:00
Huesca II
VS
Belchite 97
18:00
Teruel
VS
Binéfar
18:00
Sabiñánigo
VS
Cuarte Industrial
22:00
Illueca
VS
Atletico Monzon
22:00
Villanueva CF
VS
Brea
22:00
Sariñena
VS
Utebo
22:00
Robres
VS
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

17:30
Illescas
VS
Villacanas
18:00
Almansa
VS
Manzanares
18:00
La Roda
VS
Huracán Balazote
18:00
Ciudad Real
VS
La Solana
22:30
Madridejos
VS
Torrijos
22:30
Pedroñeras
VS
Guadalajara
23:00
Toledo
VS
Marchamalo

44 Argentina - Torneo Federal A

03:15
Deportivo Maipú
VS
Deportivo Madryn

462 England - Premier League 2 Divison Two

19:00
Stoke City U23
VS
Wolves U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
14:40
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
เพิร์ธ กลอรี

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Heegan
VS
Horseed

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Francs Borains
VS
La Louvière Centre
21:00
Rupel Boom
VS
Tienen
21:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Dender
21:00
Liège
VS
Heist

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Magdeburg U19
VS
Dresden U19
17:00
Chemnitzer FC U19
VS
Union Berlin U19
17:00
Eimsbütteler TV U19
VS
Wolfsburg U19
17:00
Hertha U19
VS
St. Pauli U19
17:00
Holstein Kiel U19
VS
Hannover U19
17:00
Energie Cottbus U19
VS
Hallescher FC U19
17:00
Hamburger SV U19
VS
Osnabruck U19
17:00
Bremen U19
VS
RB Leipzig U19
17:00
Greuther Fürth U19
VS
Kaiserslautern U19
17:00
Bayern U19
VS
Darmstadt 98 U19
17:00
Saarbrucken U19
VS
Karlsruher U19
17:00
Eintracht Frankfurt U19
VS
Freiburg U19
17:00
Stuttgart U19
VS
Mainz U19
17:00
Augsburg U19
VS
Astoria Walldorf U19
17:00
Ulm U19
VS
Hoffenheim U19
17:00
Heidenheim U19
VS
Ingolstadt U19
17:00
Kickers Offenbach U19
VS
Nurnberg U19
17:00
Dusseldorf U19
VS
Borussia M'gladbach U19
17:00
Borussia Dortmund U19
VS
Arminia Bielefeld U19
17:00
Wuppertaler SV U19
VS
Oberhausen U19
17:00
Koln U19
VS
Bochum U19
17:00
Schalke 04 U19
VS
RW Essen U19
17:00
Alemannia Aachen U19
VS
Duisburg U19
17:00
Preussen Munster U19
VS
Bayer Leverkusen U19
17:00
Paderborn U19
VS
Viktoria Köln U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:30
Fiorentina U19
VS
Inter U19
18:30
Roma U19
VS
Torino U19
19:00
Empoli U19
VS
Genoa U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

18:00
Cape Town All Stars
VS
Pretoria Callies
20:30
Richards Bay
VS
Bizana Pondo Chiefs

1796 Iceland - Reykjavik Cup

19:00
Valur
VS
Leiknir Reykjavík
22:00
ÍR
VS
Thróttur Reykjavík

716 Nigeria - Npfl

22:00
Enyimba
VS
Katsina United
22:00
Rivers United
VS
Adamawa United
22:00
Jigawa Golden Stars
VS
Heartland
22:00
Ifeanyi Uba
VS
Wikki Tourist
22:00
MFM
VS
Kwara United
22:00
Lobi Stars
VS
Abia Warriors
22:00
Sunshine Stars
VS
Enugu Rangers
22:00
Akwa Starlets
VS
Warri Wolves

360931 Mauritius - Mauritian League

18:00
La Cure Sylvester
VS
Savanne
19:00
ASVP
VS
Entente Boulet Rouge
19:00
Entente Boulet Rouge
VS
Bolton City
19:00
ASPL 2000
VS
Grande Riviere Sud Est
21:30
ASPL 2000
VS
Cercle de Joachim

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Kondzo
VS
Étoile du Congo
20:00
Nathaly's
VS
Patronage Sainte-Anne
22:00
Inter Club
VS
Diables Noirs
22:00
Cheminots
VS
Nico-Nicoye

6783 Mozambique - Mocambola

20:30
Songo
VS
Desportivo Maputo
20:30
Matchedje de Mocuba
VS
Black Bulls Maputo
20:30
Ferroviário Nampula
VS
Costa do Sol
20:30
Incomáti
VS
Ferroviário de Lichinga
20:30
LD Maputo
VS
Ferroviario Beira

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Atletico Madrid W
VS
Eibar W
18:00
Barcelona W
VS
Real Madrid W
18:00
Real Betis W
VS
Athletic Club W
18:00
Huelva W
VS
Real Sociedad W
19:30
Madrid CFF W
VS
Rayo Vallecano W
20:00
Espanyol W
VS
Logroño W
00:30
Deportivo de La Coruña W
VS
Levante W

556 Belgium - Super League Women

00:00
OH Leuven W
VS
RSC Anderlecht W

458 Mexico - Liga Mx Women

23:30
Monterrey W
VS
Querétaro W
01:00
Puebla W
VS
Cruz Azul W
06:00
Atlético San Luis
VS
Tijuana W

98 Australia - W-League

12:05
Melbourne City W
VS
Brisbane Roar W
14:00
Brisbane Roar W
VS
Western Sydney Wanderers W
14:05
Sydney W
VS
Newcastle Jets W

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

18:00
Thróttur Vogar
VS
Vestri
00:00
Víkingur Ólafsvík
VS
Selfoss

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
DNS de Belen W
VS
Samper W
17:00
Dinamo Guadalajara W
VS
Olímpico Madrid W
17:00
Elche W
VS
Plaza Argel W
17:00
CFF Albacete W
VS
Ciudad de Murcia W
17:30
UD Logroñés W
VS
Mulier W
17:30
Oiartzun W
VS
Añorga W
17:30
Mislata W
VS
Albacete II W
17:30
Marítim W
VS
Lorca W
18:00
Victoria FC W
VS
Deportivo La Coruña II W
18:00
Mos W
VS
Atlético Arousana W
18:00
Oceja W
VS
Monte W
18:00
Real Oviedo II W
VS
Sporting Gijón II W
18:00
Castro W
VS
Llanera W
18:00
Logroño II W
VS
Berriozar W
18:00
Itaroa Huarte W
VS
Pradejón W
18:00
Bizkerre W
VS
Arratia W
18:00
San Ignacio W
VS
Tolosa W
18:00
Igualada W
VS
Son Sardina W
18:00
Hispalis W
VS
Sporting de Huelva II W
18:00
Castuera W
VS
Badajoz W
18:00
Santa Teresa II W
VS
Cádiz W
18:00
Tres Cantos W
VS
Zamora Amigos Duero W
18:00
SMX Athletic Murcia W
VS
Atlético de Aspe W
19:00
Rayo Vallecano II W
VS
Fuensalida W
19:15
Salamanca W
VS
Madrid III W
22:00
Real Sociedad II W
VS
Aurrerá de Vitoria W
22:00
Balears W
VS
Vic Riuprimer W
22:00
Levante Las Planas W
VS
Sant Gabriel W
22:30
Pardinyes W
VS
Terrassa W
22:30
Europa W
VS
Pallejà W
23:00
Huesca W
VS
Girona W
23:30
Umia W
VS
Victoria CF W

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Villarreal U19
VS
Patacona U19
17:30
Espanyol U19
VS
Europa U19
18:00
Pabellón Ourense U19
VS
Choco U19
18:00
Val Miñor U19
VS
Deportivo La Coruña U19
18:00
Calasanz U19
VS
Lugo U19
18:00
Marina Sport U19
VS
Racing Santander U19
18:00
Real Oviedo U19
VS
Arenal U19
18:00
Pamplona U19
VS
Numancia U19
18:00
Osasuna U19
VS
UD Logroñés U19
18:00
Ebro U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
18:00
Trival Valderas U19
VS
Cultural Leonesa U19
18:00
Real Valladolid U19
VS
Getafe U19
18:00
Lorca CFB U19
VS
Kelme U19
18:00
Roda U19
VS
Hércules U19
18:00
Real Betis U19
VS
Sanluqueno U19
18:00
Recreativo Huelva U19
VS
Cádiz U19
18:00
Nervión U19
VS
Séneca U19
18:15
Celta de Vigo U19
VS
Racing Ferrol U19
18:30
Calavera U19
VS
Polillas U19
22:00
Cornellà U19
VS
Mallorca U19
22:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Huesca U19
22:00
Atl. Madrid U19
VS
Rayo Vallecano U19
22:00
Torre Levante U19
VS
Alzira U19
22:00
Levante U19
VS
Castellón U19
22:00
Málaga U19
VS
Almería U19
22:00
26 de Febrero U19
VS
Dos Hermanas SA U19
22:30
Atlético Villacarlos U19
VS
Girona U19
22:45
Aravaca U19
VS
Extremadura UD U19
23:00
Tropezón U19
VS
Sporting Gijón U19
23:00
Arenas Getxo U19
VS
Leioa U19
23:00
Barcelona U19
VS
Penya Arrabal U19
23:00
Tiro de Pichón U19
VS
Vázquez Cultural U19
23:30
San Francisco U19
VS
Damm U19

251 Italy - Coppa Italia Women

20:30
Florentia W
VS
Roma W
20:30
Sassuolo W
VS
AC Milan W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Panionios
VS
Proodeftiki
20:00
Charavgiakos
VS
Pannaxiakos
20:00
Marko
VS
Ano Meras
20:00
Ethnikos Piraeus
VS
Fostiras
20:00
Moschato
VS
Ilioupoli

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Rodez II
VS
Castanet
21:00
Montpellier II
VS
Agde

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Bretigny Foot
VS
Meaux Academy Football
21:00
Les Mureaux
VS
Créteil II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

21:00
Mandelieu LN
VS
Cannes
21:00
Furiani-Agliani
VS
Marseille Endoume Catalans
21:00
Côte Bleue
VS
Corte
21:00
Villefranche SJB
VS
Nice II

2507 Gambia - GFA League

23:00
GAMTEL
VS
Marimoo
23:00
Sporting Real FC
VS
GPA

99474 World - Club Friendlies Women

19:00
Meppen W
VS
Duisburg W
19:00
Hoffenheim W
VS
Freiburg W
20:00
Köln W
VS
Eintracht Frankfurt W
21:00
Djurgarden W
VS
Eskilstuna United W
00:00
UJ Krakow W
VS
ROW Rybnik

49477 ไทยลีก 3

16:00
Army
VS
Welfare Royal Air Force
16:00
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Inter Bangkok
16:00
Prime Bangkok
VS
Nonthaburi
16:00
Muangnont
VS
Grakcu Sai Mai United
16:00
North Bangkok University
VS
Bangkok
16:00
Samut Prakan
VS
Chamchuri United
16:00
Siam
VS
ม.ธนบุรี
16:00
Krabi
VS
Pattani
16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
16:00
Nara United
VS
Phattalung
16:00
Satun United
VS
Trang
16:00
Surat Thani FC
VS
Songkhla
16:00
Patong City
VS
Jalor City
16:00
Kanjanapat Group
VS
Pathum Thani University