lsm99

ตารางบอล 2 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

01:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
01:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
อาร์เซน่อล
03:15
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
เซาแธมป์ตัน
03:15
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
คริสตัล พาเลซ

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

01:00
มิลล์วอลล์
VS
นอริชซิตี
02:00
บอร์มัธ
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
02:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
02:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

01:00
Swindon Town
VS
วีแกนแอทเลติก
02:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
02:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:00
แบล็กพูล
VS
Northampton Town
02:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
พอร์ตสมัท

462 อีเอฟแอลลีกทู

01:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:00
Stevenage
VS
Exeter City
02:00
Cheltenham Town
VS
Barrow
02:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
Leyton Orient

38 เอร์สเตอดีวีซี

00:45
Go Ahead Eagles
VS
FC Volendam

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

00:30
Rot-Weiss Essen
VS
เลเวอร์คูเซ่น
00:30
Holstein Kiel
VS
Darmstadt 98
02:45
ดอร์ทมุนด์
VS
พาเดอร์บอร์น
02:45
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
Greuther Fürth

99474 World - Club Friendlies

07:00
Minai
VS
Aktobe
17:00
Slavoj Vyšehrad
VS
Sparta Praha II
18:00
Nykøbing
VS
HB Køge
18:00
Stal Mielec
VS
Radomiak Radom
19:00
Rubin Kazan'
VS
Khimki
19:00
Dinamo Moskva
VS
Rudar
19:00
Rotor Volgograd
VS
Aktobe
20:00
Banska Bystrica
VS
Zemplín Michalovce
20:00
Inhulets
VS
Arda
20:00
CSKA Sofia
VS
Botev Vratsa
20:30
Sarajevo
VS
Levski Sofia
21:00
Rapid Wien II
VS
SV Horn II
21:00
Zorya
VS
Valmiera / BSS
21:00
Volgar Astrakhan
VS
Tyumen
21:30
Minai
VS
Drita
21:30
Kolos Kovalivka
VS
Atyrau
23:00
Degerfors
VS
IF Karlstad Fotboll
23:00
Degerfors
VS
Örebro Syrianska
00:00
Mjällby
VS
Österlen

462 England - National League

02:00
Eastleigh
VS
Wrexham
02:00
Stockport County
VS
Sutton United
02:00
Chesterfield
VS
King's Lynn Town
02:00
Halifax Town
VS
Hartlepool United
02:00
Aldershot Town
VS
Barnet
02:00
Torquay United
VS
Altrincham
02:45
Boreham Wood
VS
Weymouth
02:45
Wealdstone
VS
Maidenhead United
02:45
Notts County
VS
Bromley

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

02:45
Leamington
VS
Darlington
02:45
AFC Telford United
VS
Hereford
02:45
Kettering Town
VS
Brackley Town
02:45
York City
VS
Bradford Park Avenue
02:45
Gateshead
VS
Boston United
02:45
Kidderminster Harriers
VS
Spennymoor Town

462 อีเอฟเอล โทรฟี

01:30
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
ซันเดอร์แลนด์
02:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:45
ฮัลล์ซิตี
VS
ลินคอล์น ซิตี้

462 England - Professional Development League

20:00
Bristol City U23
VS
Watford U23
20:00
Cardiff U23
VS
Ipswich U23

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:30
AFC Kempston Rovers
VS
Corby Town
02:30
North Leigh
VS
AFC Dunstable
02:45
Bedford Town
VS
Bedworth United
02:45
Berkhamsted
VS
Biggleswade
02:45
Didcot Town
VS
Coleshill Town
02:45
Thame
VS
Halesowen Town
02:45
Wantage Town
VS
Daventry Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

02:30
Basingstoke Town
VS
Thatcham Town
02:30
Mangotsfield United
VS
Bideford
02:30
Moneyfields
VS
Winchester City
02:45
Barnstaple Town
VS
Frome Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

02:30
Alvechurch
VS
Rushall Olympic
02:30
Leiston
VS
Royston Town
02:30
Nuneaton Town
VS
Hednesford Town
02:30
Peterborough Sports
VS
Coalville Town
02:45
Barwell
VS
Stratford Town
02:45
Biggleswade Town
VS
Kings Langley
02:45
Lowestoft Town
VS
Hitchin Town
02:45
Redditch United
VS
Bromsgrove Sporting
02:45
St Ives Town
VS
Banbury United
02:45
Tamworth
VS
Stourbridge

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Freiburg II
VS
Hessen Kassel
21:00
Teutonia WS
VS
Stuttgart II
23:30
Balingen
VS
Elversberg
01:00
Mainz 05 II
VS
Pirmasens
01:00
Ulm
VS
Schott Mainz
01:00
Bayern Alzenau
VS
Eintracht Stadtallendorf
01:00
Hoffenheim II
VS
TuS RW Koblenz

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

19:00
Keşlə FK
VS
Kapaz
21:00
Neftçi
VS
Zira

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Osijek
VS
Slaven Koprivnica
00:05
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Lokomotiva Zagreb

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Mladá Boleslav
VS
Sigma Olomouc

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

00:00
Randers
VS
Horsens
02:00
Vejle
VS
AGF

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

02:00
Clermont
VS
Troyes
02:00
Châteauroux
VS
Chambly
02:00
ก็อง
VS
วาล็องเซียนส์
02:00
Auxerre
VS
ตูลูส
02:00
Dunkerque
VS
Rodez
02:00
Grenoble Foot 38
VS
แก็งก็อง
02:00
Pau
VS
อาเมียงส์
02:00
Paris
VS
Niort
02:00
Le Havre
VS
Nancy
02:00
Sochaux
VS
Ajaccio

674 Hungary - OTP Bank Liga

23:30
Várda SE
VS
MTK
02:00
MOL Vidi
VS
Mezőkövesd-Zsóry

251 Italy - Serie B

20:00
Pisa
VS
โฟรซิโนเน่

251 โกปปาอีตาเลีย

02:45
อินเตอร์ มิลาน
VS
ยูเวนตุส

491 Northern Ireland - Premiership

02:30
Glenavon
VS
Larne
02:45
Ballymena United
VS
Dungannon Swifts
02:45
Coleraine
VS
Cliftonville
02:45
Crusaders
VS
Glentoran
02:45
Linfield
VS
Portadown

20 พรีเมียรา ลีกา

03:15
Gil Vicente
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า

20 Portugal - Segunda Liga

00:00
Mafra
VS
Cova Piedade
01:00
Arouca
VS
Estoril

155 Romania - Liga 1

01:00
CSM Iaşi
VS
Universitatea Craiova

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

01:00
Aberdeen
VS
Livingston
01:00
St. Mirren
VS
Hibernian
02:45
Kilmarnock
VS
เซลติก

32 Spain - Copa Del Rey

03:00
อัลเมรีอา
VS
เซบีย่า

62 Switzerland - Challenge League

01:00
Aarau
VS
FC Schaffhausen
01:00
Chiasso
VS
Stade Lausanne-Ouchy
01:00
Thun
VS
Kriens
02:00
Wil
VS
Neuchâtel Xamax

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Hatayspor
VS
Fenerbahçe
23:00
กาลาตาซาราย
VS
อิสตันบูล บีบี
23:00
Rizespor
VS
Kasımpaşa

5 Brazil - Serie A

02:00
Palmeiras
VS
Botafogo

80 Chile - Primera Division

07:00
Deportes Iquique
VS
Coquimbo Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

04:00
Envigado
VS
Jaguares de Córdoba
06:00
Boyacá Chicó
VS
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

07:40
Real San Andres
VS
Atlético

1739 Costa Rica - Primera Division

06:00
Sporting San José
VS
Limón

458 Mexico - Liga MX

10:00
León
VS
Atlético San Luis

458 Mexico - Liga de Expansión MX

06:00
Tlaxcala
VS
Alebrijes de Oaxaca

158 Uruguay - Primera Division

03:00
Progreso
VS
Fénix
05:15
Cerro Largo
VS
Deportivo Maldonado
06:00
ลิเวอร์พูล
VS
Cerro Largo
06:00
Wanderers
VS
Rentistas
06:00
Peñarol
VS
Deportivo Maldonado
06:00
River Plate
VS
Boston River
06:00
Torque
VS
Nacional
06:00
Plaza Colonia
VS
Danubio
06:00
Progreso
VS
Defensor Sporting
06:00
Fénix
VS
Cerro

146 South Africa - Premier League

20:00
AmaZulu
VS
Bloemfontein Celtic
22:00
Golden Arrows
VS
Orlando Pirates

886 Egypt - Premier League

19:30
Aswan
VS
Ceramica Cleopatra
19:30
El Gounah
VS
El Entag El Harby
22:00
Ghazl El Mehalla
VS
Zamalek
00:30
Al Masry
VS
National Bank of Egypt

468 Ghana - Premier League

22:00
Great Olympics
VS
King Faisal

56518 Sudan - Sudan Premier League

20:00
Al Hilal Omdurman
VS
Al Khartoum
00:30
Hay Al Wadi
VS
Tuti
00:30
Al Ahli Khartoum
VS
Al Shorta
00:30
Merreikh El-Fasher
VS
Alamal Atbara

21462 Kuwait - Division 1

21:55
Al Tadhamon
VS
Al Jahra
21:55
Burgan
VS
Yarmouk

74505 Qatar - Q League

21:45
Al Shahaniya
VS
Al Nasr
21:45
Al Shamal
VS
Al Mesaimeer

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:20
Al Khaleej
VS
Al-Thuqbah
19:25
Al Jeel
VS
Al Draih
19:50
Al Hazm
VS
Al Feiha
20:10
Ohod
VS
Najran

155043 Bangladesh - Premier League

17:00
Saif
VS
Sheikh Jamal

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
East Bengal
VS
Bengaluru

69697 Vietnam - V-League

17:00
Da Nang
VS
Hong Linh Ha Tinh
18:00
Hai Phong
VS
Ha Noi
18:00
Than Quang Ninh
VS
Ho Chi Minh City
19:15
Viettel
VS
Binh Duong

462 England - Vanarama National League South

02:45
Welling United
VS
Havant & Waterlooville
02:45
Braintree Town
VS
Chelmsford City
02:45
Concord Rangers
VS
Billericay Town
02:45
Bath City
VS
Chippenham Town
02:45
Maidstone United
VS
Tonbridge Angels
02:45
Slough Town
VS
Oxford City

251 Italy - Serie C: Girone A

23:30
Pontedera
VS
Carrarese

251 Italy - Serie C: Girone B

23:30
Modena
VS
Triestina

251 Italy - Serie C: Girone C

23:30
Foggia
VS
Teramo
06:00
Monopoli
VS
Trapani

32 Spain - Tercera - Group 6

01:00
Alzira
VS
Torrent

5 Brazil - Copa Verde

02:00
Vila Nova
VS
Palmas

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Midnimo
VS
Gaadiidka

2756 Malta - Fa Trophy

02:30
Sirens
VS
Fgura United

251 Italy - Primavera 2

20:30
Vicenza Virtus U19
VS
Reggiana U19
20:30
Lecce U19
VS
Salernitana U19

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Shabab Al Am'ari
VS
Ahli Al-Khalil
23:00
Jabal Al Mukaber
VS
Hilal Al-Quds

201580 Maldives - Male League

18:05
Club Valencia
VS
TC Sports Club
23:00
Maziya
VS
Da Grande

2493 Mauritania - Super D1

23:30
Tidjikja
VS
Concorde

1560 Congo - Ligue 1

06:00
JS Talangaï
VS
Kondzo
06:00
Cheminots
VS
Leopards de Dolisie

32 Spain - Primera Division Women

06:00
Santa Teresa W
VS
Huelva W

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
Santos Laguna W
VS
Tigres UANL W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Rio Ave U23
VS
Portimonense U23
21:00
Vitória Guimarães U23
VS
Académica U23
23:00
Sporting CP U23
VS
Boavista U23

32 Spain - Segunda Division Women

18:00
Geneto del Teide W
VS
Real Unión Tenerife II W

80 Chile - Segunda División

04:00
Concepcion
VS
Lautaro de Buin

99474 World - Club Friendlies Women

19:00
Vålerenga W
VS
Stabæk W
00:30
Prądniczanka Kraków W
VS
Resovia Rzeszów W

49477 ไทยลีก 3

16:00
Muangkan United
VS
Samut Songkhram