ufabet

ตารางบอล 3 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

01:00
เบิร์นลีย์
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
01:00
ฟูลัม
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
02:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
เอฟเวอร์ตัน
03:15
แอสตันวิลลา
VS
เวสต์แฮม
03:15
ลิเวอร์พูล
VS
ไบรท์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
02:45
เบรนท์ฟอร์ด
VS
บริสตอลซิตี

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

00:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
Bochum
00:30
โวล์ฟสบวร์ก
VS
ชาลเก้ 04
02:45
Jahn Regensburg
VS
โคโลญจน์
02:45
สตุทท์การ์ดต
VS
มึนเช่นกลัดบัค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

01:00
เม็ตซ์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
01:00
บอร์กโดซ์
VS
ลีลล์
01:00
แรนส์
VS
ลอริยองต์
01:00
แร็งส์
VS
อองเช่ร์
01:00
สตราส์บูร์ก
VS
แบรสต์
03:00
Lens
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
ดิฌง
VS
โอลิมปิก ลียง
03:00
โมนาโก
VS
นีซ
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
นีมส์
03:00
แซงต์ เอเตียน
VS
น็องต์

49477 ไทยลีก 2

18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

07:00
Korona Kielce
VS
Radomiak Radom
07:00
Mariupol
VS
Spartaks Jūrmala
07:00
Irtysh
VS
Zenit II
15:00
Dnipro-1
VS
Metaloglobus
15:00
ชัคตาร์
VS
Mariupol
15:30
Akhmat Grozny
VS
Kyzyl-Zhar
15:30
Torpedo Moskva
VS
Fakel
16:00
Chernomorets Balchik
VS
Cherno More
16:00
Ohrid
VS
Renova
17:00
Arka Gdynia
VS
Chojniczanka Chojnice
17:00
Jastrzębie
VS
Polonia Warszawa
17:00
Vysočina Jihlava
VS
Znojmo
17:00
Górnik Łęczna
VS
Avia Swidnik
17:00
Vysočina Jihlava
VS
Blansko
17:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Real Murcia
17:30
Ruch Chorzów
VS
Zagłębie Sosnowiec
17:30
Nieciecza
VS
Puszcza Niepołomice
18:00
Sportist Svoge
VS
Botev Ihtiman
18:00
Rabotnicki
VS
Pelister
18:00
Radomiak Radom
VS
Lechia T. Mazowiecki
19:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
KSZO
19:00
Vlašim
VS
Viktoria Plzen II
19:00
Lovech
VS
Septemvri Sofia
19:00
Kolubara
VS
Radnički Kragujevac
20:00
Hammarby
VS
Akropolis
20:00
Orenburg
VS
Slavia Sofia
20:00
Skive
VS
Hobro
20:00
Cherno More
VS
Lokomotiv G. Oryahovitsa
20:00
FK Sloga Vinica 1934
VS
Belasica
21:00
Örebro
VS
Brage
21:00
Arsenal Tula
VS
Montana
21:00
ชัคตาร์
VS
สโลวาน บราติสลาวา
21:00
Domžale
VS
Gorica
21:00
Ufa
VS
Shkupi
21:00
Mariupol
VS
Ordabasy
21:30
Budućnost
VS
Dnipro-1
21:30
Lviv
VS
Veres
21:30
ŁKS Łódź
VS
โอเล็กซานเดรีย
21:30
Chertanovo
VS
Fakel
21:30
Irtysh
VS
Metaloglobus
22:00
Jastrzębie
VS
Legionovia Legionowo
22:00
Minai
VS
Makedonija
22:00
Krasnodar II
VS
Linense
23:00
Akhmat Grozny
VS
Liepāja
23:00
Vendsyssel
VS
Thisted
23:15
Olimpia Elbląg
VS
Bałtyk Gdynia
00:00
Viborg
VS
Holstebro
00:00
Varberg BoIS
VS
Tvååker
00:00
Landskrona
VS
Ängelholm
00:00
La Union Atletico
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
00:30
SV Wallern
VS
Vorwärts Steyr
01:00
Raufoss
VS
Skeid

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:30
Kidlington
VS
Welwyn Garden City
02:45
Aylesbury United
VS
St Neots Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

02:30
Paulton Rovers
VS
Willand Rovers

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Bahlinger SC
VS
Aalen
20:00
SV Steinbach
VS
Homburg
00:30
Sonnenhof Großaspach
VS
Astoria Walldorf

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Varaždin
VS
Gorica
23:05
Rijeka
VS
Šibenik
01:10
Hajduk Split
VS
Istra 1961

116 Cyprus - 1. Division

22:00
AEL
VS
อาโปเอล

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

00:00
OB
VS
Lyngby
02:00
AaB
VS
โคเปนเฮเก้น

125 Greece - Greek Cup

20:00
Atromitos
VS
PAS Giannina
22:15
โอลิมเปียกอส
VS
Panaitolikos
00:30
Larissa
VS
PAOK

674 Hungary - OTP Bank Liga

22:00
Puskás
VS
Diósgyőr
23:30
Honvéd
VS
Paksi SE
02:00
Budafoki MTE
VS
Zalaegerszegi TE
02:00
Újpest
VS
เฟเรนซ์วารอส

251 โกปปาอีตาเลีย

02:45
นาโปลี
VS
อตาลันต้า

2756 Malta - Premier League

23:00
Gudja United
VS
Gzira United
00:30
Valletta
VS
Sliema Wanderers
03:00
Lija Athletic
VS
Tarxien Rainbows

491 Northern Ireland - Premiership

02:45
Warrenpoint Town
VS
Carrick Rangers

155 Romania - Liga 1

20:00
Hermannstadt
VS
Gaz Metan Mediaş
22:30
Voluntari
VS
Astra
01:45
Dinamo Bucureşti
VS
FCSB

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

01:00
Hamilton Academical
VS
Ross County
01:00
Motherwell
VS
Dundee United
02:45
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
St. Johnstone

1161 Scotland - Championship

02:45
Arbroath
VS
Inverness CT
02:45
Dunfermline Athletic
VS
Raith Rovers

32 Spain - Copa Del Rey

01:00
เลบันเต้
VS
บียาร์เรอัล
03:00
เกรนาดา
VS
บาร์เซโลน่า

62 Switzerland - Super League

00:15
Zürich
VS
ยังบอยส์
02:30
ลูกาโน
VS
Vaduz
02:30
Sion
VS
St. Gallen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Sivasspor
VS
BB Erzurumspor
20:00
Fatih Karagümrük
VS
Gazişehir Gaziantep
20:00
Kayserispor
VS
Alanyaspor
23:00
คอนยาสปอร์
VS
Gençlerbirliği
23:00
Antalyaspor
VS
เบซิคตัส

44 Argentina - Torneo Federal B

03:10
Fontana
VS
Atlético Falucho

5 Brazil - Serie A

02:00
Grêmio
VS
Santos
05:15
Bragantino
VS
Atlético GO

80 Chile - Primera B

06:00
Melipilla
VS
Unión San Felipe

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
Deportivo Pasto
VS
Atlético Nacional
02:00
La Equidad
VS
Junior
04:00
Deportivo Pereira
VS
Deportes Tolima
06:05
Alianza Petrolera
VS
Rionegro Águilas

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Fortaleza CEIF
VS
Tigres

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
ADR Jicaral
VS
Santos de Guápiles

458 Mexico - Liga MX

10:00
Puebla
VS
มอนเตอร์เรย์

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Venados
VS
Cimarrones de Sonora
10:05
Pumas Tabasco
VS
Universidad Guadalajara

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Managua
VS
Real Madriz

158 Uruguay - Primera Division

20:00
ลิเวอร์พูล
VS
Rentistas
04:30
Peñarol
VS
Nacional

614 Algeria - Ligue 1

20:30
Olympique Médéa
VS
CR Belouizdad
20:30
JS Saoura
VS
MC Alger
22:00
CR Belouizdad
VS
CS Constantine

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo da Caála
VS
Académica do Lobito
21:00
Recreativo do Libolo
VS
Sagrada Esperança
21:00
Santa Rita
VS
Cubango
21:30
Wiliete
VS
Sporting de Cabinda
21:30
Interclube
VS
Ferroviário do Huambo
21:30
Baixa de Kassange
VS
Desportivo Huíla
22:30
Progresso
VS
Petro de Luanda
23:00
1º de Agosto
VS
Onze Bravos

1560 Congo - Super Ligue

21:30
JSK
VS
Motema Pembe

886 Egypt - Premier League

19:30
Misr Lel Makasa
VS
Al Ittihad
22:00
ENPPI
VS
Pyramids FC
22:00
El Geish
VS
Al Mokawloon
00:30
Ismaily
VS
Smouha

468 Ghana - Premier League

22:00
Berekum Chelsea
VS
Bechem United
22:00
Dreams
VS
WAFA
22:00
Ebusua Dwarfs
VS
Ashanti Gold
22:00
Liberty Professionals
VS
Aduana Stars
22:00
Eleven Wonders
VS
Elmina Sharks
01:00
Asante Kotoko
VS
Inter Allies

1179 Kenya - Premier League

19:00
Bidco United
VS
Posta Rangers

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:30
Hilal El-Fasher
VS
Hilal Obayed
21:30
Al Hilal Kadougli
VS
Al-Ahly Merowe
00:30
Al Merreikh
VS
Al Ahly Shendi
00:30
Hay Al Arab
VS
Al Hilal Port Sudan

2568 Zambia - Super League

20:00
Kitwe United
VS
NAPSA Stars
20:00
Lusaka Dynamos
VS
Green Eagles

74505 Qatar - Q League

21:45
Al Markhiya
VS
Lusail City
21:45
Al Bidda
VS
Al Mu'aidar

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:20
Al Sahel
VS
Al Jabalain
19:25
Al Adalh
VS
Al Bukayriyah
19:25
Hajer
VS
Al-Kawkab
19:35
Al Shoalah
VS
Al Nahdha
19:55
Al Ta'ee
VS
Arar

1439 Tunisia - Ligue 1

19:00
Kairouan
VS
CS Sfaxien
20:00
Rejiche
VS
Slimane
20:00
Etoile du Sahel
VS
Ben Guerdane
20:00
Stade Tunisien
VS
Tataouine
20:00
Monastir
VS
Métlaoui
20:00
Olympique Béja
VS
Club Africain
21:00
ES Tunis
VS
CA Bizertin

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Kerala Blasters
VS
Mumbai City

153732 India - I-League

15:30
Chennai City
VS
Sudeva
17:30
Mohammedan
VS
NEROCA
20:30
Churchill Brothers
VS
Aizawl

49477 Thailand - FA Cup

15:00
Udon United
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
15:00
Songkhla
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
15:00
Muangkan United
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี
15:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00
การท่าเรือ เอฟซี
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
ตราด เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
ชลบุรี เอฟซี
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
19:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
VS
Samut Prakan City

99474 World - African Nations Championship

22:00
มาลี
VS
กินี
02:00
โมร็อกโก
VS
แคเมอรูน

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

02:00
Blankenberge
VS
Dadizele

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Pro Patria
VS
Olbia
21:00
Pro Sesto
VS
AlbinoLeffe
21:00
Alessandria
VS
Lecco
21:00
Grosseto
VS
Lucchese
21:00
Giana Erminio
VS
Novara
21:00
Pergolettese
VS
Pistoiese
23:30
Livorno
VS
Piacenza
23:30
Pro Vercelli
VS
Renate
02:30
Como
VS
Juventus U23

251 Italy - Serie C: Girone B

18:30
Südtirol
VS
Matelica Calcio
21:00
Imolese
VS
FeralpiSalò
21:00
Fermana
VS
Sambenedettese
21:00
Legnago Salus
VS
Virtus Verona
23:30
Arezzo
VS
Gubbio
02:30
Cesena
VS
Perugia
02:30
Vis Pesaro
VS
Ravenna

251 Italy - Serie C: Girone C

18:30
Casertana
VS
Potenza Calcio
21:00
Paganese
VS
Catanzaro
21:00
Palermo
VS
Ternana
21:00
Viterbese Castrense
VS
Turris
21:00
Vibonese
VS
Virtus Francavilla
23:30
Bari 1908
VS
Cavese
02:30
Juve Stabia
VS
Catania
02:30
Bisceglie
VS
Avellino

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Caronnese
VS
Borgosesia
20:30
Città di Varese
VS
Chieri
20:30
Folgore Caratese
VS
Castellanzese
20:30
PDHAE
VS
Derthona
20:30
Sanremo
VS
Legnano
20:30
Sestri Levante
VS
Bra
20:30
Vado
VS
Lavagnese
21:00
Casale
VS
Arconatese
21:00
Fossano
VS
Gozzano
21:00
Pro Imperia
VS
Saluzzo

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Brusaporto
VS
Seregno
20:30
Desenzano Calvina
VS
Villa d'Almè
20:30
Casatese
VS
Breno
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Crema
20:30
Pontisola
VS
Nibionnoggiono
20:30
Scanzorosciate
VS
Tritium
20:30
Sona
VS
Vis Nova Giussano
20:30
Adrense
VS
Real Calepina
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Caravaggio

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Adriese
VS
Montebelluna
20:30
Ambrosiana
VS
Este
20:30
Caldiero Terme
VS
Luparense
20:30
Campodarsego
VS
Clodiense
20:30
Cartigliano
VS
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Chions
VS
Union Feltre
20:30
Cjarlins Muzane
VS
Trento Calcio 1921
20:30
Delta Calcio Rovigo
VS
Belluno
20:30
Manzanese
VS
Union ArzignanoChiampo
20:30
Virtus Bolzano
VS
Mestre

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Mezzolara
20:30
Correggese
VS
Rimini
20:30
Corticella
VS
Sasso Marconi Zola
20:30
Fiorenzuola
VS
Lentigione
20:30
Forlì
VS
Prato
20:30
Marignanese
VS
Bagnolese
20:30
Progresso
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Sammaurese
VS
Real Forte Querceta
20:30
Seravezza
VS
Pro Livorno

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Flaminia
VS
Montevarchi Calcio
20:30
Cannara
VS
Lornano Badesse
20:30
Grassina
VS
Gavorrano
20:30
Montespaccato
VS
Scandicci
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Trastevere
20:30
Sangiovannese
VS
San Donato Tavarnelle
20:30
Sinalunghese
VS
Pianese
20:30
Tiferno Lerchi
VS
Sporting Trestina
00:00
Robur Siena
VS
Foligno

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Aprilia
VS
Olympia Agnonese
20:30
Castelfidardo Calcio
VS
Pineto
20:30
Castelnuovo Vomano
VS
Porto Sant'Elpidio
20:30
Campobasso
VS
FC Rieti
20:30
Matese
VS
Giulianova
20:30
Montegiorgio
VS
Atletico
20:30
San Nicolò
VS
Recanatese
20:30
Vastese
VS
Tolentino
20:30
Vastogirardi
VS
CynthiAlbalonga

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Arzachena
VS
Lanusei
20:30
Carbonia
VS
Latina
20:30
Nola 1925
VS
Cassino
20:30
Gladiator
VS
SSC Giugliano
20:30
Nuova Monterosi
VS
Vis Artena
20:30
Nocerina
VS
Afragolese
20:30
Insieme Formia
VS
Muravera
20:30
Team Nuova Florida
VS
Latte Dolce
20:30
Sassari Torres
VS
Savoia

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Brindisi
VS
Puteolana Internapoli
20:30
Casarano
VS
Sorrento
20:30
Città di Fasano
VS
Audace Cerignola
20:30
Fidelis Andria
VS
Molfetta Calcio
20:30
Gravina
VS
US Bitonto
20:30
Nardò
VS
Lavello
20:30
Aversa Normanna
VS
Picerno
20:30
Taranto
VS
Francavilla
21:00
Team Altamura
VS
Portici

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Castrovillari
VS
FC Messina
20:30
Dattilo
VS
Acireale
20:30
ACR Messina
VS
Licata
20:30
Paternò
VS
Rotonda
20:30
Santa Maria Cilento
VS
Biancavilla
20:30
Rende
VS
Città Di Sant’Agata
20:30
Roccella
VS
Gelbison
20:30
San Luca
VS
Cittanovese
20:30
Troina
VS
Marina di Ragusa

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Cerveira
VS
Mirandela

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Marítimo II
VS
Amarante
22:00
Salgueiros
VS
Leca

20 Portugal - 2. Division: Group D

00:00
Beira-Mar
VS
Anadia

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Condeixa
VS
Benfica Castelo Branco
02:00
União de Leiria
VS
Sertanense
03:00
Marinhense
VS
Carapinheirense

20 Portugal - 2. Division: Group G

22:00
Fabril Barreiro
VS
Ideal
23:00
Fontinhas
VS
Rabo Peixe

32 Spain - Segunda B - Group 1

23:00
Covadonga
VS
นูมานเซีย
23:00
Real Valladolid II
VS
Sporting Gijon II

32 Spain - Segunda B - Group 2

22:30
Ejea
VS
Osasuna II
01:45
SD Logroñés
VS
Haro

32 Spain - Segunda B - Group 3

23:00
Espanyol II
VS
FC Andorra
23:00
Orihuela
VS
Levante II

32 Spain - Tercera - Group 1

02:00
Bergantiños
VS
Paiosaco

32 Spain - Tercera - Group 4

01:00
Ariznabarra
VS
San Ignacio

32 Spain - Tercera - Group 5

01:00
Igualada
VS
Montañesa
01:00
Santfeliuenc
VS
Vilafranca

32 Spain - Tercera - Group 6

23:00
Jove Espanol
VS
Olímpic de Xàtiva
00:00
Acero
VS
Villarreal III
00:00
Intercity
VS
Beniganim
00:00
Elche II
VS
Eldense

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Alcorcón II
VS
Leganés II
01:00
Atlético de Pinto
VS
Parla
01:00
Villaverde-Boetticher
VS
Móstoles
01:45
Pozuelo Alarcón
VS
San Fernando de Henares
02:00
Torrejón
VS
Santa Ana
02:00
Villanueva del Pardillo
VS
RSD Alcalá
02:00
Alcobendas Sport
VS
Flat Earth
02:00
Móstoles CF
VS
Carabanchel
02:15
Real Aranjuez
VS
Trival Valderas

32 Spain - Tercera - Group 8

22:30
Numancia II
VS
Real Burgos
23:00
Real Ávila
VS
Mirandés II
23:45
Cristo Atlético
VS
Atlético Astorga
00:00
Arandina
VS
Colegios Diocesanos
00:00
Gimnástica Segoviana
VS
Cultural Cebrereña
00:15
Bembibre
VS
La Bañeza

32 Spain - Tercera - Group 9

01:30
Real Jaén
VS
Huétor Tájar

32 Spain - Tercera - Group 10

01:00
Utrera
VS
Coria CF

32 Spain - Tercera - Group 13

22:00
UCAM Murcia II
VS
Bullense
23:00
Lorca
VS
Mar Menor
23:00
Minerva
VS
Olímpico Totana
02:00
Muleño
VS
Cartagena II

32 Spain - Tercera - Group 14

01:30
Trujillo
VS
Arroyo

32 Spain - Tercera - Group 16

01:30
Berceo
VS
Oyonesa
01:45
Vianés
VS
Alfaro
01:45
Agoncillo
VS
CDFC La Calzada
02:00
Anguiano
VS
Villegas

32 Spain - Tercera - Group 17

01:00
Cariñena
VS
Belchite 97
01:00
CDJ Tamarite
VS
Valdefierro
01:00
Sariñena
VS
Barbastro
01:00
Almudévar
VS
Villanueva CF
01:00
Borja
VS
Cuarte Industrial
01:15
Huesca II
VS
Fraga
01:30
Brea
VS
Robres

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
Conquense
VS
Toledo
23:00
Quintanar del Rey
VS
Almagro Spain

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Ankara Demirspor
VS
Utaş Uşakspor
17:00
Kahramanmaraşspor
VS
24 Erzincanspor
17:00
İnegölspor
VS
Gümüşhanespor
17:00
Kocaelispor
VS
Manisa BBSK
17:00
Sancaktepe Belediye
VS
Şanlıurfaspor
17:00
Afjet Afyonspor
VS
Sarıyer
17:00
Amed SK
VS
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Niğde Belediyespor
VS
Zonguldak Kömürspor
17:00
Ergene Velimeşespor
VS
Hacettepe

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

16:00
Kastamonuspor
VS
Bodrumspor
17:00
Karabükspor
VS
Pendikspor
17:00
Kırklarelispor
VS
Van BB
17:00
Turgutluspor
VS
Bugsaşspor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Pazarspor
17:00
Bayburt İÖİ
VS
Sivas Belediyespor
17:00
Eyüpspor
VS
Sakaryaspor
17:00
Serik Belediyespor
VS
Elazığspor
17:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Kırşehir Belediyespor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Karacabey Birlikspor

5 Brazil - Copa do Nordeste

07:30
Santa Cruz
VS
Itabaiana

5 Brazil - Carioca 1

01:30
Cabofriense
VS
Americano
01:30
Sampaio Corrêa RJ
VS
América RJ
01:30
Friburguense
VS
Nova Iguaçu

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:00
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
15:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
เมลเบิร์น ซิตี้

146 South Africa - Nedbank Cup

20:00
Polokwane City
VS
Steenberg United
22:00
Mamelodi Sundowns
VS
Stellenbosch

5 Brazil - Copa Verde

02:00
Manaus
VS
Paysandu
02:00
Remo
VS
Independente PA

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Geeska Afrika
VS
Dekedaha

2756 Malta - Fa Trophy

00:00
Nadur
VS
Senglea Athletic
02:30
Pembroke Athleta
VS
Marsaxlokk

251 Italy - Primavera 2

19:00
Cosenza U19
VS
Benevento U19

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Tubas
VS
Al-Bireh
23:00
Markez Balata
VS
Shabab Al Khaleel

716 Nigeria - Npfl

22:00
Nasarawa United
VS
Enyimba
22:00
Adamawa United
VS
Akwa United
22:00
Kano Pillars
VS
Jigawa Golden Stars
22:00
Wikki Tourist
VS
MFM
22:00
Kwara United
VS
Lobi Stars
22:00
Abia Warriors
VS
Sunshine Stars
22:00
Enugu Rangers
VS
Akwa Starlets
22:00
Warri Wolves
VS
Plateau United

201580 Maldives - Male League

18:05
Super United Sports
VS
Eagles
23:00
Green Streets
VS
United Victory

2493 Mauritania - Super D1

20:15
Sahel
VS
Police
23:00
Armee
VS
Kaedi
23:00
Kedia
VS
Tevragh-Zeïne
23:00
Ksar
VS
SNIM

1560 Congo - Ligue 1

22:00
Diables Noirs
VS
Racing Club Brazzavile
06:00
Étoile du Congo
VS
Patronage Sainte-Anne
06:00
Nico-Nicoye
VS
V.Club Mokanda

32 Spain - Primera Division Women

22:00
Levante W
VS
Barcelona W

458 Mexico - Liga Mx Women

04:45
Pumas UNAM W
VS
Juárez W

462 England - League Cup Women

00:00
Chelsea W
VS
West Ham W
02:30
Bristol City W
VS
Leicester W

251 Italy - Primavera Cup

18:00
Roma U19
VS
Verona U19
18:00
Cagliari U19
VS
Bologna U19
19:00
Inter U19
VS
Crotone U19
19:30
Atalanta U19
VS
Lazio U19
20:00
Empoli U19
VS
Spal U19
20:30
Genoa U19
VS
Parma U19
20:30
Juventus U19
VS
Sampdoria U19
21:00
Fiorentina U19
VS
Milan U19

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
Olympique Médéa U21
VS
CR Belouizdad U21
16:00
JS Saoura U21
VS
MC Alger U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Benfica U23
VS
Cova da Piedade U23

32 Spain - Segunda Division Women

00:30
Albacete II W
VS
SMX Athletic Murcia W
01:00
Plaza Argel W
VS
Murcia Féminas W
02:30
Valencia III W
VS
Atlético de Aspe W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Crusaders U20
VS
Glentoran U20
02:45
Dungannon Swifts U20
VS
Ballymena United U20
02:45
Portadown U20
VS
Linfield U20

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Valencia U19
VS
Levante U19
22:00
Aravaca U19
VS
La Cruz U19
22:00
Getafe U19
VS
Alcorcón U19
22:00
Albacete U19
VS
Atlético Madrileño U19
22:45
Huesca U19
VS
Lleida U19
00:00
Extremadura UD U19
VS
Real Madrid U19
00:00
Maracena U19
VS
Dos Hermanas SA U19
00:00
Tiro de Pichón U19
VS
Almería U19
00:30
Real Sociedad U19
VS
Eibar U19
00:30
Athletic Club U19
VS
Danok Bat U19
01:00
Valvanera U19
VS
Pamplona U19
01:00
Antiguoko U19
VS
Deportivo Alavés U19
01:00
Aurrerá Vitoria U19
VS
Leioa U19
01:00
Archena U19
VS
UCAM Murcia U19
01:15
Arenas Getxo U19
VS
Santutxu U19

99474 World - Club Friendlies Women

00:30
Goteborg FC W
VS
Jitex W

49477 ไทยลีก 3

16:00
Hua Hin City
VS
Raj Pracha