ufabet

ตารางบอล 6 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
แอสตันวิลลา
VS
อาร์เซน่อล
22:00
เบิร์นลีย์
VS
ไบรท์ตัน
22:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
เซาแธมป์ตัน
00:30
ฟูลัม
VS
เวสต์แฮม
03:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
เอฟเวอร์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
โคเวนทรี ซิตี้
VS
วัตฟอร์ด
22:00
บอร์มัธ
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
บริสตอลซิตี
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
ลูตัน ทาวน์
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
มิลล์วอลล์
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
สโตกซิตี
VS
เรดิง
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
Northampton Town
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
ฮัลล์ซิตี
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
แบล็กพูล
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
ซันเดอร์แลนด์
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
พอร์ตสมัท
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
โรชเดล
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
Swindon Town
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
วีแกนแอทเลติก
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน

462 อีเอฟแอลลีกทู

20:00
Exeter City
VS
Bradford City
22:00
Barrow
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
Harrogate Town
22:00
Leyton Orient
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Walsall
22:00
Stevenage
VS
มอร์แคมป์
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Port Vale

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

20:00
พีอีซี ซโวลล์
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
20:00
เอ็มเมน
VS
อัลค์มาร์
22:30
พีเอสวี
VS
ทเวนเต้
22:30
ฮีเรนวีน
VS
วิเทสส์

38 เอร์สเตอดีวีซี

20:00
FC Den Bosch
VS
De Graafschap
22:30
MVV Maastricht
VS
NEC

11 บุนเดิสลีกา

21:30
เลเวอร์คูเซ่น
VS
สตุทท์การ์ดต
21:30
ไฟร์บวร์ก
VS
ดอร์ทมุนด์
21:30
ชาลเก้ 04
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
ไมนซ์
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
21:30
เอาก์สบวร์ก
VS
โวล์ฟสบวร์ก
00:30
มึนเช่นกลัดบัค
VS
โคโลญจน์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
ลอริยองต์
VS
แร็งส์
01:00
โอลิมปิก ลียง
VS
สตราส์บูร์ก
03:00
Lens
VS
แรนส์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
ซัสเซาโล่
VS
Spezia
21:00
อตาลันต้า
VS
โตริโน่
00:00
ยูเวนตุส
VS
โรม่า
02:45
เจนัว
VS
นาโปลี

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เลบันเต้
VS
เกรนาดา
22:15
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
เรอัล มาดริด
00:30
เอลเช่
VS
บียาร์เรอัล
03:00
เซบีย่า
VS
เกตาเฟ่

49477 ไทยลีก

17:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00
การท่าเรือ เอฟซี
VS
สุโขทัย เอฟซี
18:30
โปลิศ เทโร เอฟซี
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
19:00
ตราด เอฟซี
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

17:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
18:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
อุดรธานี เอฟซี
18:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
19:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
ขอนแก่น เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

07:00
Bełchatów
VS
Rks Radomsko
07:00
Bełchatów
VS
Pelikan Łowicz
07:00
Senica
VS
Zemplín Michalovce
07:00
Etar
VS
CSKA 1948 Sofia
07:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Ranheim
07:00
Kvik Halden
VS
Asker
07:00
Notodden
VS
Mjøndalen
07:00
Fram
VS
Sandefjord
07:00
Dinamo Bryansk
VS
Spartak Nal'chik
07:00
Vitebsk
VS
Gomel
07:00
Strømmen
VS
Kjelsås
07:00
Kristiansund
VS
Brattvåg
07:00
Dinamo Batumi
VS
สโลวาน บราติสลาวา
07:00
SKA Khabarovsk
VS
Zenit II
15:00
Dinamo Minsk
VS
Tyumen
15:30
Krylya Sovetov
VS
Kairat
16:00
Hradec Králové
VS
Chrudim
16:00
Skeid
VS
KFUM
16:00
Lisen
VS
Prostějov
16:00
Orenburg
VS
Spartak Vladikavkaz
16:00
Essentuki
VS
Dinamo Bryansk
16:30
Vlašim
VS
Viktoria Žižkov
17:00
Jastrzębie
VS
Legia Warszawa II
17:00
Vysočina Jihlava
VS
Velké Meziříčí
17:00
Hvidovre
VS
AB
17:00
Slavoj Vyšehrad
VS
Dukla Praha
17:00
Žilina II
VS
Liptovský Mikuláš
17:00
Skalica
VS
Znojmo
17:00
CSA Steaua Bucureşti
VS
Sporting Roşiori
17:00
Zagłębie Lubin II
VS
Brzeg
17:00
ซูดูว่า
VS
Hegelmann Litauen
17:30
Sydvest
VS
Dalum
17:30
Holstebro
VS
Jammerbugt
18:00
Odra Opole
VS
Katowice
18:00
FA 2000
VS
Frem
18:00
GAIS
VS
Norrby
18:00
Holbæk B&I
VS
Slagelse B&I
18:00
Olimpia Elbląg
VS
Huragan Morąg
18:10
Maardu
VS
Trans
19:00
Sirius
VS
Akropolis
19:00
Lokomotiv Plovdiv
VS
Hebar 1918
19:00
Bełchatów
VS
Swit
19:00
Örgryte
VS
Utsikten
19:00
Ružomberok
VS
FK Košice
19:00
Beroe
VS
Zagorets
19:00
Viborg
VS
Hobro
19:00
Botev Plovdiv
VS
Tsarsko selo
19:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Shakhtyor
19:00
Hutnik Krakow
VS
Zagłębie Sosnowiec
19:00
Kongsvinger
VS
Elverum
19:00
Cherno More
VS
Sozopol
19:00
CSKA Sofia
VS
Lokomotiv Sofia 1929
19:00
Bałtyk Gdynia
VS
Bytovia Bytów
19:00
Etar VT II
VS
Lokomotiv Dryanovo
19:00
U Craiova 1948
VS
Şcolar Reşiţa
19:00
DAC
VS
Zemplín Michalovce
19:00
Pogoń Siedlce
VS
Ursus Warszawa
19:00
Borac Čačak
VS
Zemun
19:15
Resovia Rzeszów
VS
Motor Lublin
19:30
Trelleborg
VS
Österlen
20:00
Stomil Olsztyn
VS
Znicz Pruszków
20:00
Grorud
VS
Ullensaker / Kisa
20:00
Žilina
VS
Tychy 71
20:00
Kalmar
VS
FC Helsingør
20:00
Mjällby
VS
Värnamo
20:00
Västerås SK
VS
Sollentuna
20:00
Kalmar
VS
มัลโม่
20:00
Brommapojkarna
VS
Djurgården
20:00
AFC Eskilstuna
VS
Sylvia
20:00
Lafnitz
VS
Mura
20:00
Trenčín
VS
Blansko
20:00
Pomorzanin Toruń
VS
Olimpia Grudziądz
20:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Senica
20:00
Dinamo Minsk
VS
Tyumen
20:00
Belasica
VS
Bregalnica Stip
20:00
Rabotnicki
VS
Tikves
20:00
Ohrid
VS
Struga
20:30
Norrköping
VS
Häcken
21:00
GIF Sundsvall
VS
Gefle
21:00
Budućnost
VS
Rotor Volgograd
21:00
Bryne
VS
Vard
21:00
Arsenal Tula
VS
Velez
21:00
Ufa
VS
Ventspils
21:00
Spartak Vladikavkaz
VS
Aktobe
21:00
Ural
VS
Rīgas FS
21:30
Varberg BoIS
VS
Falkenberg
21:30
Khimki
VS
Chayka
21:30
Minsk
VS
Vitebsk
22:00
Jastrzębie
VS
Wigry Suwałki
22:00
Žalgiris
VS
Trakai
23:00
Maribor
VS
Nafta

462 England - National League

22:00
Aldershot Town
VS
King's Lynn Town
22:00
Dover Athletic
VS
Hartlepool United
22:00
Eastleigh
VS
Solihull Moors
22:00
Maidenhead United
VS
Boreham Wood
22:00
Wrexham
VS
Dagenham & Redbridge
22:00
Weymouth
VS
Bromley
00:30
Stockport County
VS
Yeovil Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Fylde
VS
Guiseley
22:00
AFC Telford United
VS
Spennymoor Town
22:00
Alfreton Town
VS
York City
22:00
Blyth Spartans
VS
Leamington
22:00
Brackley Town
VS
Chorley
22:00
Bradford Park Avenue
VS
Farsley Celtic
22:00
Curzon Ashton
VS
Boston United
22:00
Darlington
VS
Gloucester City
22:00
Hereford
VS
Gateshead
22:00
Kettering Town
VS
Chester
22:00
Southport
VS
Kidderminster Harriers

462 England - Fa Trophy

20:00
Havant & Waterlooville
VS
Notts County
22:00
Oxford City
VS
Peterborough Sports
22:00
AFC Hornchurch
VS
Maidstone United
22:00
Darlington
VS
Wealdstone
22:00
Sutton United
VS
Woking
22:00
Hereford
VS
Leamington
22:00
Southport
VS
Torquay United
22:00
Aldershot Town
VS
Chesterfield

462 England - Premier League U18

17:30
Fulham U18
VS
Crystal Palace U18
19:00
Leeds United U18
VS
Blackburn U18
19:00
West Brom U18
VS
Chelsea U18
19:00
West Ham U18
VS
Aston Villa U18
19:30
Everton U18
VS
Newcastle Utd U18
21:15
Wolverhampton U18
VS
Burnley U18

462 England - Wsl 1 Women

19:30
Aston Villa W
VS
Tottenham W

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
AFC Dunstable
VS
Aylesbury United
22:00
Barton Rovers
VS
Berkhamsted
22:00
Bedford Town
VS
Wantage Town
22:00
Bedworth United
VS
Didcot Town
22:00
Biggleswade
VS
Halesowen Town
22:00
Coleshill Town
VS
AFC Kempston Rovers
22:00
Daventry Town
VS
Welwyn Garden City
22:00
Kidlington
VS
Yaxley FC
22:00
North Leigh
VS
Corby Town
22:00
Thame
VS
St Neots Town

462 England - Non League Div One: Northern North

22:00
Brighouse Town
VS
Pickering Town CFC
22:00
Clitheroe
VS
Workington
22:00
Colne
VS
Dunston
22:00
Kendal Town
VS
Ramsbottom United
22:00
Mossley
VS
Pontefract Collieries
22:00
Ossett United
VS
Marske United
22:00
Prescot Cables
VS
Widnes
22:00
Tadcaster Albion
VS
Runcorn Linnets
22:00
Trafford
VS
City of Liverpool

462 England - Non League Div One: Northern South

22:00
Carlton Town
VS
Spalding United
22:00
Chasetown
VS
Belper Town
22:00
Cleethorpes Town
VS
Wisbech Town
22:00
Frickley Athletic
VS
Glossop North End
22:00
Ilkeston Town
VS
Newcastle Town
22:00
Kidsgrove Athletic
VS
Sutton Coldfield Town
22:00
Lincoln United
VS
Sheffield
22:00
Loughborough Dynamo
VS
Market Drayton Town
22:00
Stocksbridge Park Steels
VS
Leek Town
22:00
Worksop Town
VS
Stamford

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
AFC Totton
VS
Frome Town
22:00
Barnstaple Town
VS
Moneyfields
22:00
Basingstoke Town
VS
Highworth Town
22:00
Bristol Manor Farm
VS
Thatcham Town
22:00
Cinderford Town
VS
Melksham Town
22:00
Cirencester Town
VS
Paulton Rovers
22:00
Evesham United
VS
Mangotsfield United
22:00
Larkhall Athletic
VS
Willand Rovers
22:00
Sholing
VS
Winchester City
22:00
Slimbridge
VS
Bideford

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Atherton Collieries
VS
Stafford Rangers
22:00
Buxton
VS
Warrington Town
22:00
United of Manchester
VS
South Shields
22:00
Gainsborough Trinity
VS
Bamber Bridge
22:00
Grantham Town
VS
Ashton United
22:00
Hyde United
VS
Mickleover Sports
22:00
Morpeth Town
VS
Stalybridge Celtic
22:00
Nantwich Town
VS
Matlock Town
22:00
Scarborough Athletic
VS
Basford United
22:00
Whitby Town
VS
Radcliffe Borough
22:00
Witton Albion
VS
Lancaster City

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
Alvechurch
VS
St Ives Town
22:00
Banbury United
VS
Biggleswade Town
22:00
Bromsgrove Sporting
VS
Nuneaton Town
22:00
Coalville Town
VS
Kings Langley
22:00
Leiston
VS
Hednesford Town
22:00
Lowestoft Town
VS
Stourbridge
22:00
Peterborough Sports
VS
Hitchin Town
22:00
Redditch United
VS
Barwell
22:00
Royston Town
VS
Stratford Town
22:00
Rushall Olympic
VS
AFC Rushden & Diamonds
22:00
Tamworth
VS
Needham Market

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
GVVV
VS
Kozakken Boys
21:00
IJsselmeervogels
VS
Noordwijk
21:00
ASWH
VS
AFC
21:00
Scheveningen
VS
HHC
21:00
Rijnsburgse Boys
VS
De Treffers
21:30
Jong Sparta
VS
Volendam II
21:30
Koninklijke HFC
VS
Quick Boys
21:30
Katwijk
VS
Excelsior Maassluis
21:30
TEC
VS
Spakenburg

11 บุนเดิสลีกา 2

19:00
Darmstadt 98
VS
นูเรมเบิร์ก
19:00
Osnabrück
VS
Bochum
19:00
Eintracht Braunschweig
VS
ฮันโนเฟอร์ 96

11 Germany - 3. Liga

20:00
Waldhof Mannheim
VS
Kaiserslautern
20:00
Meppen
VS
Unterhaching
20:00
VfB Lübeck
VS
1860 München
20:00
Ingolstadt
VS
Viktoria Köln
20:00
Zwickau
VS
Hallescher FC
20:00
Magdeburg
VS
Dynamo Dresden

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Bayern Alzenau
VS
TuS RW Koblenz
20:00
Hessen Kassel
VS
Stuttgart II
20:00
Homburg
VS
Teutonia WS
20:00
Elversberg
VS
Ulm
20:00
FSV Frankfurt
VS
Freiburg II
20:00
Aalen
VS
Balingen
20:00
Mainz 05 II
VS
Hoffenheim II
20:00
Bahlinger SC
VS
Kickers Offenbach
20:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
SV 1919 Straelen
VS
Borussia M'gladbach II
20:00
Homberg
VS
Preußen Münster
20:00
Alemannia Aachen
VS
Fortuna Düsseldorf II
20:00
Köln II
VS
Lippstadt 08
20:00
Sportfreunde Lotte
VS
Rot Weiss Ahlen
20:00
Rot-Weiss Essen
VS
Borussia Dortmund II
20:00
Wegberg-Beeck
VS
Bonner SC
20:00
Rödinghausen
VS
Schalke 04 II
20:00
Bergisch Gladbach
VS
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

19:00
Dassendorf
VS
Niendorfer TSV
20:00
Lohbrugge
VS
Meiendorfer SV
00:00
Süderelbe
VS
Rugenbergen

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

19:30
Rotenburger SV
VS
Spelle-Venhaus
20:00
Kickers Emden
VS
BW Lohne
22:00
Ramlingen/Ehlershausen
VS
HSC BW Schwalbe Tündern

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Eintracht Trier
VS
Salmrohr
21:00
Hertha Wiesbach
VS
Eppelborn
21:00
Jagersburg
VS
Dudenhofen
21:00
Mechtersheim
VS
Röchling Völklingen
21:30
Alemannia Waldalgesheim
VS
Karbach
21:30
Eisbachtal
VS
Mülheim-Kärlich
21:30
Wormatia Worms
VS
Pfeddersheim
23:30
Emmelshausen
VS
Hassia Bingen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:30
Weiche Flensburg II
VS
Bordesholm
20:00
Kronshagen
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Altenholz
VS
TSB Flensburg
20:00
Preußen Reinfeld
VS
Todesfelde

2454 Albania - Superliga

19:45
Bylis Ballsh
VS
Partizani Tirana
19:45
Tirana
VS
Skënderbeu Korçë
22:45
Teuta Durrës
VS
Apolonia Fier

143 Austria - Austrian Cup

23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Austria Wien

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

18:00
Qabala
VS
คาราบัค
21:00
Sebail
VS
Sumqayıt

556 Belgium - Pro League

22:15
KV Oostende
VS
Sint-Truiden
00:30
Cercle Brugge
VS
Mechelen
00:30
Waasland-Beveren
VS
คลับ บรูกก์
02:45
Standard Liège
VS
OH Leuven

556 Belgium - First Division B

02:45
RFC Seraing
VS
Lommel United

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Osijek
VS
Hajduk Split
23:15
Lokomotiva Zagreb
VS
Rijeka

116 Cyprus - 1. Division

21:00
AEK Larnaca
VS
Anorthosis
23:30
Karmiotissa
VS
Apollon

245 Czech Republic - Fortuna Liga

22:00
Karviná
VS
Opava
22:00
Bohemians 1905
VS
Zbrojovka Brno
00:30
Viktoria Plzeň
VS
Slovan Liberec

1233 Finland - Finland Cup

18:30
PK-35
VS
MuSa
19:00
KTP
VS
HIFK
19:00
Lahti
VS
HJK
19:00
KPV
VS
VPS
19:30
Ilves
VS
KuPS
20:00
Haka
VS
Mariehamn
20:15
Jaro
VS
RoPS
21:00
Oulu
VS
SJK
21:00
Gnistan
VS
MP
23:00
Honka
VS
Inter Turku

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
Le Havre
VS
Paris
21:00
Troyes
VS
ตูลูส

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

19:30
Stade Briochin
VS
Vannes
19:30
Orléans
VS
Bourges 18
20:00
Andrézieux
VS
Villefranche
20:00
Sedan
VS
Épinal
20:00
Créteil
VS
St Maur Lusitanos
20:30
Seyssinet
VS
Annecy
21:00
Olympique Marcquois
VS
Boulogne

125 Greece - Super League

22:15
Lamia
VS
Larissa
00:30
Atromitos
VS
Panathinaikos

125 Greece - Football League

06:00
Pierikos
VS
Apollon Pontou FC
06:00
Pontion Karagiannion
VS
Thesprotos
06:00
Olympiakos Volos
VS
Almopos
06:00
Kavala
VS
Triglia FC
06:00
Veria
VS
Panserraikos
06:00
Santorini 2020
VS
Niki Volos
06:00
Episkopi
VS
Egaleo
06:00
Asteras Vlachioti
VS
Kalamata
06:00
Ialysos
VS
Aspropyrgos Enosis
06:00
Rodos
VS
Kallithea

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:45
Diósgyőr
VS
Várda SE
23:00
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Honvéd
01:30
MTK
VS
Újpest

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

20:00
Szolnoki MÁV
VS
Debrecen

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Maccabi Petah Tikva
23:00
Hapoel Haifa
VS
Maccabi Netanya
23:45
Hapoel Kfar Saba
VS
Hapoel Be'er Sheva
01:15
Maccabi Tel Aviv
VS
Bnei Sakhnin
01:45
Ashdod
VS
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

20:00
Salernitana
VS
คิเอโว่
20:00
เบรสชา
VS
Cittadella
20:00
Cremonese
VS
Pisa
20:00
Pescara
VS
Reggina
20:00
Cosenza
VS
สปาล
20:00
โฟรซิโนเน่
VS
Venezia
22:00
Monza
VS
เอ็มโปลี
00:00
Pordenone
VS
Vicenza

2756 Malta - Premier League

20:00
Tarxien Rainbows
VS
Sirens
20:00
Lija Athletic
VS
Balzan
00:00
Mosta
VS
Gzira United
00:00
Sliema Wanderers
VS
Senglea Athletic

2756 Malta - First Division

20:00
San Gwann
VS
Naxxar Lions
00:00
Pembroke Athleta
VS
Mqabba

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Coleraine
VS
Portadown
22:00
Dungannon Swifts
VS
Carrick Rangers
22:00
Glenavon
VS
Ballymena United
22:00
Glentoran
VS
Cliftonville
22:00
Larne
VS
Warrenpoint Town
00:30
Crusaders
VS
Linfield

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Piast Gliwice
VS
Śląsk Wrocław
23:30
Pogoń Szczecin
VS
Cracovia Kraków
02:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Raków Częstochowa

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Feirense
VS
Vilafranquense
22:00
Varzim
VS
ชาเวช
00:00
Leixões
VS
Arouca
03:30
Estoril
VS
Académica

155 Romania - Liga 1

19:00
Astra
VS
Argeş
02:00
Universitatea Craiova
VS
Dinamo Bucureşti

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
เซลติก
VS
Motherwell
22:00
Hibernian
VS
Aberdeen
22:00
Livingston
VS
St. Johnstone
22:00
Ross County
VS
Dundee United
22:00
St. Mirren
VS
Kilmarnock

1161 Scotland - Championship

22:00
Alloa Athletic
VS
Queen of the South
22:00
Arbroath
VS
Dunfermline Athletic
22:00
Dundee
VS
Inverness CT
22:00
Greenock Morton
VS
Raith Rovers

1161 Scotland - League One

22:00
Cove Rangers
VS
Airdrieonians
22:00
Falkirk
VS
Dumbarton
22:00
Montrose
VS
East Fife
22:00
Partick Thistle
VS
Forfar Athletic
22:00
Peterhead
VS
Clyde

1161 Scotland - League Two

22:00
Brechin City
VS
Stenhousemuir
22:00
Edinburgh City
VS
Annan Athletic
22:00
Elgin City
VS
Stranraer
22:00
Queen's Park
VS
Cowdenbeath
22:00
Stirling Albion
VS
Albion Rovers

296 Serbia - Super Liga

19:00
Inđija
VS
Čukarički
21:00
Zlatibor Čajetina
VS
Spartak Subotica
21:00
Metalac GM
VS
Radnički Niš
21:00
Radnik Surdulica
VS
Voždovac
23:00
Partizan
VS
Napredak

401 Slovakia - Fortuna Liga

20:00
Zlaté Moravce
VS
Spartak Trnava
23:30
Pohronie
VS
Nitra

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Bravo
VS
Tabor Sežana

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
FC Cartagena
VS
เรอัล โอเบียโด้
00:15
UD Logroñés
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
02:30
Fuenlabrada
VS
อัลเมรีอา

62 Switzerland - Super League

02:30
Vaduz
VS
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

00:15
Grasshopper
VS
Chiasso

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Kasımpaşa
VS
Hatayspor
20:00
Alanyaspor
VS
Rizespor
20:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Fatih Karagümrük
23:00
Fenerbahçe
VS
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Tuzlaspor
VS
Menemen Belediyespor
20:00
Eskişehirspor
VS
Altay
20:00
İstanbulspor
VS
Ümraniyespor
23:00
Adana Demirspor
VS
Osmanlıspor

44 Argentina - Torneo Federal B

03:10
San Martín El Bañado
VS
Americo Tesorieri
03:10
Deportivo Victoria
VS
Atlético Posadas
04:30
ADIUR
VS
9 de Julio Rafaela

5 Brazil - Serie A

05:00
Bahia
VS
Goiás

80 Chile - Primera Division

07:30
Curicó Unido
VS
Santiago Wanderers
20:30
O'Higgins
VS
Audax Italiano
03:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
Palestino
05:15
Universidad Chile
VS
Unión Española

353 Colombia - Liga BetPlay

03:15
Once Caldas
VS
Envigado
05:30
Junior
VS
Alianza Petrolera

353 Colombia - Torneo Betplay

07:00
Unión Magdalena
VS
Orsomarso
03:00
Llaneros
VS
Boca Juniors de Cali
03:00
Barranquilla
VS
Real San Andres
03:00
Atlético
VS
Bogotá
05:00
Cortuluá
VS
Fortaleza CEIF

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
Grecia
VS
ADR Jicaral
05:00
Guadalupe
VS
Sporting San José

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Solola
VS
Suchitepéquez
04:00
Aurora
VS
Siquinalá

458 Mexico - Liga MX

10:30
Necaxa
VS
Cruz Azul
06:00
Atlas
VS
Santos Laguna

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:00
Venados
VS
Alebrijes de Oaxaca
01:00
Morelia
VS
Correcaminos UAT

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Junior Managua
VS
Chinandega

1190 Paraguay - Division 1

04:30
12 de Octubre
VS
River Plate
06:45
Sol de América
VS
Cerro Porteño

158 Uruguay - Primera Division

20:00
Rentistas
VS
Cerro Largo
03:00
Fénix
VS
ลิเวอร์พูล
05:15
Deportivo Maldonado
VS
Wanderers

614 Algeria - Ligue 1

20:30
ES Sétif
VS
MC Oran
20:30
NA Hussein Dey
VS
JS Kabylie
20:30
Aïn M'lila
VS
USM Bel Abbès
21:00
NC Magra
VS
RC Relizane
21:00
Tlemcen
VS
Paradou AC
21:00
US Biskra
VS
CS Constantine

911 Angola - Girabola

21:00
Onze Bravos
VS
Recreativo do Libolo
21:00
Recreativo da Caála
VS
Sporting de Cabinda
21:00
Recreativo do Libolo
VS
Onze Bravos
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Recreativo da Caála
21:30
Académica do Lobito
VS
Progresso

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
ASFB
VS
RC Bobo-Dioulasso
22:30
SONABEL
VS
USFA
22:30
ASEC Koudougou
VS
Rahimo
22:30
Police
VS
Royal
00:45
Douanes
VS
Ouagadougou

886 Egypt - Premier League

19:30
National Bank of Egypt
VS
El Gounah
22:00
Pyramids FC
VS
El Geish
22:00
El Entag El Harby
VS
Aswan
00:30
Al Mokawloon
VS
Al Masry

468 Ghana - Premier League

22:00
Inter Allies
VS
Ebusua Dwarfs

1179 Kenya - Premier League

17:00
KCB
VS
Vihiga United
19:00
Homeboyz
VS
Nairobi City Stars
19:15
Kariobangi Sharks
VS
Bandari

16175 Libya - Premier League

20:00
Al-Nasr
VS
Ngom Egdabya
20:30
Al Ahli Tripoli
VS
Almahalla

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Stade Marocain
VS
KAC Kénitra
21:00
Racing de Casablanca
VS
AS Salé
23:15
Wydad Fès
VS
Tihad Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

23:00
Diambars
VS
Teungueth
23:00
Jaraaf
VS
ASEC Ndiambour
23:00
Mbour Petite Côte
VS
Gorée
23:00
Douanes
VS
Dakar SC
23:00
CNEPS Excellence
VS
Generation Foot
23:00
Niarry Tally
VS
Stade de Mbour

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:30
Tuti
VS
Hilal El-Fasher
21:30
Al Hilal Port Sudan
VS
Al Ahli Khartoum
21:30
Alamal Atbara
VS
Al Hilal Kadougli
00:30
Al Ahly Shendi
VS
Hay Al Wadi
00:30
Al Khartoum
VS
Al Merreikh
00:30
Hilal Obayed
VS
Merreikh El-Fasher

2568 Zambia - Super League

18:00
Green Buffaloes
VS
Kitwe United
20:00
Young Green Eagles
VS
ZESCO United
20:00
Lumwana Radiants
VS
Indeni
20:00
Zanaco
VS
Prison Leopards
20:00
Forest Rangers
VS
Green Eagles
20:00
Kabwe Warriors
VS
Red Arrows

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Jenlai
VS
La Massana

21462 Kuwait - Premier League

22:00
Al Qadsia
VS
Al Salmiyah

35376 Saudi Arabia - Pro League

20:00
Dhamk
VS
Al Quadisiya
22:20
Al Shabab
VS
Al Raed

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:15
Al Urooba
VS
Al Bataeh
20:20
Al Arabi
VS
Dibba Al Fujairah

155043 Bangladesh - Premier League

16:00
Arambagh
VS
Saif
17:00
Sheikh Jamal
VS
Sheikh Russel

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Pegasus
VS
Warriors
16:30
Tai Chung
VS
Kitchee

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Odisha FC
VS
ATK Mohun Bagan

2817 New Zealand - Premiership

07:45
Wellington Phoenix Res
VS
Hamilton Wanderers
08:00
Waitakere United
VS
Eastern Suburbs
10:00
Canterbury United
VS
Hawke's Bay United

69697 Vietnam - V-League

17:00
Song Lam Nghe An
VS
Than Quang Ninh
18:00
Nam Dinh
VS
Viettel
19:15
Ha Noi
VS
FLC Thanh Hoa

462 England - Vanarama National League South

22:00
Hemel Hempstead Town
VS
Concord Rangers
22:00
Tonbridge Angels
VS
Hampton & Richmond
22:00
Bath City
VS
Ebbsfleet United
22:00
Billericay Town
VS
St Albans City
22:00
Braintree Town
VS
Dulwich Hamlet
22:00
Dartford
VS
Welling United
22:00
Dorking Wanderers
VS
Chippenham Town
22:00
Eastbourne Borough
VS
Hungerford Town
22:00
Hampton & Richmond
VS
Maidstone United
22:00
Slough Town
VS
Chelmsford City
22:00
Hemel Hempstead Town
VS
Dorking Wanderers

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
GOES
VS
DOVO
20:30
Harkemase Boys
VS
Barendrecht
20:30
ACV
VS
VVOG
20:30
Ajax Amateurs
VS
SteDoCo
20:30
Lisse
VS
Excelsior '31
20:30
Sportlust '46
VS
Sparta Nijkerk
20:30
DVS '33
VS
ODIN '59
21:00
Ter Leede
VS
HSV Hoek
00:00
VVSB
VS
Staphorst

99474 World - African Nations Championship

02:00
กินี
VS
แคเมอรูน

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
Excelsior Virton
VS
Couvin-Mariembourg
02:00
Rebecq
VS
Meux

556 Belgium - Division 3: Group A

02:00
Ronse
VS
Ninove
02:00
RFC Wetteren
VS
Dikkelvenne
02:00
Lokeren-Temse
VS
Olsa Brakel
02:00
Gent-Zeehaven
VS
Oudenaarde

556 Belgium - Division 3: Group B

01:30
Londerzeel
VS
Diegem Sport
01:30
Houtvenne
VS
Bocholt
02:00
KSC City Pirates
VS
Hades
02:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Berchem Sport
02:00
Sporting Hasselt
VS
Hoogstraten

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Sint-Niklaas
VS
VW Hamme
02:00
FC Lebbeke
VS
Torhout

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Turnhout
VS
Weerstand Koersel
01:30
Zwarte Leeuw
VS
Esperanza Pelt
01:30
De Kempen
VS
Diest
01:30
Sint-Lenaarts
VS
Eendracht Termien
01:30
Weerstand Koersel
VS
Turnhout
01:30
Witgoor Sport
VS
Betekom
02:00
Racing Mechelen
VS
Beringen
02:00
ลีลล์
VS
Wellen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

02:00
Rapid Symphorinois
VS
Ostiches
02:00
Aische
VS
Jeunesse Tamines

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Onhaye
VS
Aywaille
02:00
Rochefort
VS
Sprimont-Comblain
02:30
Oppagne-Wéris
VS
Huy

556 Belgium - Provincial-Brabant

02:00
Stade Bierbeek
VS
Houtem-Oplinter

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
Meix-Devant-Virton
02:00
Longlier
VS
La Roche
02:00
Saint-Hubert
VS
Aubange
02:00
Sartoise
VS
RAC Saint-Mard

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:00
Eendracht Wervik
VS
Dadizele
01:30
Diksmuide
VS
Sparta Heestert

116 Cyprus - 3. Division

20:00
Oroklini / Troulloi
VS
ENAD
20:00
APONA Anagias
VS
Halkanoras
20:00
Olympiada Lympion
VS
Omonia 29is Maiou
20:00
Amathous
VS
Elpida Astromeritis
20:00
Peyia
VS
APEP
20:00
Elia Lythrodonta
VS
Ethnikos Assias

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

16:30
České Budějovice II
VS
Jindrichuv Hradec

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

00:00
Montlucon
VS
Vaulx
00:00
Limonest
VS
Thonon Évian
00:00
Chambery
VS
Clermont II
00:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Ain Sud
00:00
Lyon Duchere II
VS
Aurillac Arpajon

17 France - National 3: Bretagne

00:00
TA Rennes
VS
Saint-Pierre Milizac
00:00
Brest II
VS
Pontivy GSI
00:00
Drapeau Fougères
VS
Lannion
00:00
Guipry-Messac
VS
Rennes II
00:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Stade Briochin II
00:00
Stade Pontivy
VS
Dinan Léhon
00:30
Plouzane
VS
Vitré

17 France - National 3: Grand-Est

23:00
Sarre Union
VS
Illkirch Graffenstaden
23:00
Raon l'Etape
VS
Troyes II
00:00
Saint-Louis Neuweg
VS
Thaon
00:00
Amneville
VS
RC Epernay
00:00
Mulhouse
VS
Biesheim

251 Italy - Serie C: Girone C

06:00
Trapani
VS
Catania

20 Portugal - 2. Division: Group G

22:00
Oriental Lisboa
VS
Estrela Amadora

32 Spain - Segunda B - Group 1

19:00
Real Oviedo II
VS
Cultural Leonesa
23:00
Pontevedra
VS
Zamora
23:30
Guijuelo
VS
Compostela

32 Spain - Segunda B - Group 2

21:45
Portugalete
VS
Deportivo Alaves II
22:30
Amorebieta
VS
Athletic Club II
22:30
Mutilvera
VS
Ejea

32 Spain - Segunda B - Group 3

00:30
Llagostera-Costa Brava
VS
Lleida Esportiu

32 Spain - Segunda B - Group 4

21:45
Cadiz II
VS
Marbella
00:00
Real Betis II
VS
Yeclano

32 Spain - Tercera - Group 1

22:15
Arenteiro
VS
Estradense
23:00
Deportivo La Coruña II
VS
Villalbés

32 Spain - Tercera - Group 3

22:15
Barreda
VS
Escobedo
22:15
Cartes
VS
Gimnástica Torrelavega
23:00
Bezana
VS
Siete Villas
23:00
Atlético Albericia
VS
Samano
23:00
Tropezón
VS
Solares

32 Spain - Tercera - Group 4

22:30
Santurtzi
VS
San Ignacio
23:00
Somorrostro
VS
Real Sociedad III
23:00
Urgatzi
VS
Gernika
23:30
Aurrera de Ondarroa
VS
Sestao River
00:00
Balmaseda
VS
Deusto
00:00
Urduliz
VS
Anaitasuna FT

32 Spain - Tercera - Group 6

23:00
Roda
VS
Paterna
23:00
Crevillente
VS
Hércules II
00:00
Torrent
VS
RC Catarroja
00:00
Acero
VS
Vilamarxant
00:00
Beniganim
VS
Novelda

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
La Virgen del Camino
VS
Becerril Campos
22:00
Colegios Diocesanos
VS
Cultural Cebrereña
22:00
La Granja
VS
Almazán
22:15
Atlético Tordesillas
VS
Cultural Leonesa II
22:30
UD Santa Marta
VS
Bembibre
23:00
Cristo Atlético
VS
La Bañeza
23:00
Gimnástica Segoviana
VS
Burgos Promesas

32 Spain - Tercera - Group 11

18:30
Constància
VS
Portmany
21:45
Felanitx
VS
Andratx
22:00
Binissalem
VS
Esporles
22:30
PE Sant Jordi
VS
Formentera
22:30
Platges de Calvià
VS
Santa Catalina Atlético
22:30
Génova
VS
Collerense
23:00
Alcúdia
VS
Mallorca II

32 Spain - Tercera - Group 12

20:00
Arucas
VS
Lanzarote
01:00
Buzanada
VS
Atletico Victoria

32 Spain - Tercera - Group 15

22:00
River Ega
VS
Txantrea
22:00
Baztan
VS
Ardoi
22:15
Cantolagua
VS
Bidezarra
22:30
Huarte
VS
Burladés
22:30
Subiza
VS
Corellano
22:30
Beti Onak
VS
Beti Kozkor
22:30
Lourdes
VS
Cortes
23:00
San Juan
VS
Pamplona

32 Spain - Tercera - Group 16

23:00
Yague
VS
Calasancio

32 Spain - Tercera - Group 17

06:00
San Juan de Mozarrifar
VS
CDJ Tamarite

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
Torrijos
VS
Tarancón
22:30
Villacanas
VS
Toledo
23:00
Azuqueca
VS
Conquense

5 Brazil - Carioca 1

01:30
Americano
VS
Friburguense
01:30
Nova Iguaçu
VS
Sampaio Corrêa RJ
04:30
América RJ
VS
Cabofriense

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี
13:05
บริสเบน รอร์
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:10
Macarthur
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
17:20
เพิร์ธ กลอรี
VS
Macarthur

2454 Albania - 1st Division

19:30
Veleçiku Koplik
VS
Burreli
19:30
Oriku
VS
Korabi Peshkopi
19:30
Vora
VS
Besëlidhja Lezhë
19:30
Turbina Cërrik
VS
Flamurtari
19:30
Egnatia Rrogozhinë
VS
Elbasani

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Luzi 2008
VS
Valbona
19:30
Ada Velipojë
VS
Internacional Tirana
19:30
Gramshi
VS
Shkumbini Peqin
19:30
Shënkolli
VS
Iliria Fushë-Krujë

146 South Africa - Nedbank Cup

20:00
JDR Stars
VS
University of Pretoria
20:00
Orlando Pirates
VS
Uthongathi
20:00
TS Galaxy
VS
TS Sporting
22:00
Cape Town City
VS
Bloemfontein Celtic
22:00
Golden Arrows
VS
AmaZulu

556 Belgium - First Amateur Division

02:00
Dender
VS
Rupel Boom
02:00
Patro Eisden
VS
Mandel United
02:00
Heist
VS
Francs Borains
02:00
La Louvière Centre
VS
Liège
02:00
SV Roeselare
VS
Dessel Sport

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Cagliari U19
VS
Inter U19
19:00
Milan U19
VS
Sassuolo U19
21:00
Spal U19
VS
Ascoli U19

251 Italy - Primavera 2

17:00
Cosenza U19
VS
Spezia U19
17:00
Lecce U19
VS
Reggina U19
17:00
Pisa U19
VS
Salernitana U19
18:00
Pescara U19
VS
Crotone U19
20:30
Chievo U19
VS
Brescia U19
20:30
Cittadella U19
VS
Vicenza Virtus U19
20:30
Verona U19
VS
Venezia U19
20:30
Pordenone U19
VS
Parma U19
20:30
Benevento U19
VS
Frosinone U19
20:30
Virtus Entella U19
VS
Napoli U19
21:00
Cremonese U19
VS
Monza U19
21:30
Udinese U19
VS
Reggiana U19

245 Czech Republic - Czech Cup Women

01:00
Bohemians 1905 W
VS
Vědomice
06:00
Rakovec Kotvrdovice
VS
Hodonin W
06:00
Brusperk W
VS
Zlin W

1796 Iceland - Reykjavik Cup

22:00
Fylkir
VS
Valur

716 Nigeria - Npfl

22:00
Enyimba
VS
Plateau United

7091 Oman - Sultan Cup

20:20
Al-Nahda
VS
Al-Ittihad
22:45
Dhofar
VS
Al-Musannah

3126 Luxembourg - National Division

23:00
Fola Esch
VS
Victoria Rosport
00:00
Racing
VS
Jeunesse d'Esch

143 Austria - Regionalliga: Ost

20:00
Admira II
VS
Wiener SC

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Savanne
VS
Petite Rivière Noire
19:00
Cercle de Joachim
VS
La Cure Sylvester
19:00
Pamplemousses
VS
ASVP
19:00
Entente Boulet Rouge
VS
Pamplemousses
19:00
Petite Rivière Noire
VS
Cercle de Joachim
21:30
ASPL 2000
VS
ASVP

6783 Mozambique - Mocambola

20:30
Desportivo Maputo
VS
LD Maputo
20:30
Black Bulls Maputo
VS
Ferroviário Maputo

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Real Betis W
VS
Huelva W
18:00
Real Sociedad W
VS
Madrid CFF W
18:00
Logroño W
VS
Barcelona W
19:00
Real Madrid W
VS
Valencia W
20:00
Atletico Granadilla W
VS
Atletico Madrid W
23:30
Rayo Vallecano W
VS
Levante W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

22:00
Lugano W
VS
Young Boys W
22:00
Luzern W
VS
Grasshopper W
23:00
St. Gallen
VS
Zurich W
23:00
Servette Chênois W
VS
Basel W

556 Belgium - Super League Women

20:00
Eendracht Aalst W
VS
OH Leuven W
21:00
Zulte-Waregem W
VS
Club Brugge W

556 Belgium - 1st National Women

19:00
SG-Tertre-Hautrage W
VS
Famkes Merkem W
20:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Gent II W
21:00
Moldavo W
VS
Wuustwezel W
21:30
Genk II W
VS
RFC de Liege W
21:30
Kontich W
VS
Massenhoven W
23:00
Standard Liège II W
VS
Eva's Tienen W
23:00
Anderlecht II W
VS
Chastre W

17 France - Division 1 Women

20:30
Le Havre W
VS
Guingamp W
20:30
Issy W
VS
Soyaux W
21:15
Lyon W
VS
Montpellier W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Bari W
VS
Roma W
18:30
Empoli W
VS
Juventus W
20:30
Verona W
VS
Florentia W

458 Mexico - Liga Mx Women

23:00
Juárez W
VS
Tijuana W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
NC Magra U21
VS
RC Relizane U21
16:00
WA Tlemcen U21
VS
Paradou AC U21
16:00
ES Sétif U21
VS
MC Oran U21
16:00
NA Hussein Dey U21
VS
JS Kabylie U21
16:00
US Biskra U21
VS
CS Constantine U21
16:00
Aïn M'lila U21
VS
USM Bel Abbès U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Famalicão U23
VS
Marítimo U23
18:00
Leixões U23
VS
Estoril U23
18:00
Académica U23
VS
Rio Ave U23
18:00
Portimonense U23
VS
Cova da Piedade U23

32 Spain - Segunda Division Women

21:00
Almería W
VS
Sporting de Huelva II W
21:30
Riudoms W
VS
Pardinyes W
22:00
Fuensalida W
VS
Atlético Madrid III W
22:00
Puerto del Carmen W
VS
La Garita W
22:30
Lorca W
VS
CFF Albacete W
23:00
Atlético Arousana W
VS
Valladares W
23:00
Berriozar W
VS
Castejón W
23:00
Hispalis W
VS
La Rambla W
00:00
Terrassa W
VS
Levante Las Planas W
01:00
San Antonio Pilar W
VS
Furia Arona W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Carrick Rangers U20
VS
Warrenpoint Town U20
21:00
Cliftonville U20
VS
Coleraine U20
21:00
Larne U20
VS
Glenavon U20
21:00
Linfield U20
VS
Dungannon Swifts U20

32 Spain - Spain Youth League

17:30
Dos Hermanas SA U19
VS
Rusadir U19
18:00
Racing Santander U19
VS
Tropezón U19
18:00
Girona U19
VS
Espanyol U19
18:00
Gimnàstic Tarragona U19
VS
El Olivar U19
18:00
Huesca U19
VS
Ebro U19
19:00
Sanluqueno U19
VS
Recreativo Huelva U19
19:00
Sevilla U19
VS
Calavera U19
21:30
Rayo Vallecano U19
VS
Aravaca U19
21:45
Sporting Gijón U19
VS
Roces U19
22:00
Racing Ferrol U19
VS
Choco U19
22:00
Oyonesa U19
VS
Numancia U19
22:00
UD Logroñés U19
VS
Tudelano U19
22:00
Real Zaragoza U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
Badajoz U19
VS
Atl. Madrid U19
22:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Los Yébenes SB U19
22:00
Móstoles U19
VS
Real Valladolid U19
22:00
Atlético Pinto U19
VS
Trival Valderas U19
22:00
Real Murcia U19
VS
Toledo U19
22:00
Alzira U19
VS
Roda U19
22:30
Calasanz U19
VS
Pabellón Ourense U19
22:30
Arenal U19
VS
Marina Sport U19
22:30
Penya Arrabal U19
VS
Atlético Villacarlos U19
22:30
San Francisco U19
VS
Cornellà U19
22:30
Jàbac i Terrassa U19
VS
Stadium Casablanca U19
22:30
Castellón U19
VS
Torre Levante U19
22:45
Leganés U19
VS
Burgos CF U19
23:00
Txantrea U19
VS
Mutilvera U19
23:00
Europa U19
VS
Mallorca U19
00:00
Almería U19
VS
Granada U19
00:30
Real Madrid U19
VS
La Cruz U19
06:00
UD San Fernando U19
VS
Arucas U19
06:00
Acodetti U19
VS
Maspalomas U19
06:00
Huracán U19
VS
Victoria U19
06:00
Puertos Las Palmas U19
VS
Unión Viera U19
06:00
Las Palmas U19
VS
Orientación Marítima U19
06:00
San José U19
VS
Laguna U19
06:00
Los Llanos Aceró U19
VS
Tenerife U19
06:00
Llano del Moro U19
VS
Ofra U19
06:00
Marino U19
VS
Sobradillo U19
06:00
Juventud Laguna U19
VS
Mensajero U19

2507 Gambia - GFA League

23:00
Real de Banjul
VS
Armed Forces

80 Chile - Segunda División

04:00
Iberia
VS
San Antonio Unido
04:00
Recoleta
VS
Concepcion
04:00
Deportes Linares
VS
Colchagua
04:00
Deportes Vallenar
VS
Independiente

99474 World - Club Friendlies Women

19:45
UJ Krakow W
VS
Sportowa Czwórka Radom W
20:00
Avaldsnes W
VS
Åsane W
20:00
Hønefoss W
VS
Lyn W
20:00
Altenmarkt W
VS
Neulengbach W
22:00
Goteborg FC W
VS
Linkoping W
22:00
KIF Orebro W
VS
IFK Kalmar W

49477 ไทยลีก 3

16:00
Rayong United
VS
Lamphun Warrior
16:00
Udon United
VS
Cha Choeng Sao
16:00
Phitsanulok
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด