lsm99

ตารางบอล 7 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
23:30
ลิเวอร์พูล
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:15
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
เชลซี

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
อาแจกซ์
VS
อูเทรชท์
20:30
โกรนิงเงิน
VS
เฟเยนูร์ด
20:30
วิลเลม ทเว
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
22:45
วีวีวี เวนโล
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

18:15
Helmond Sport
VS
Almere City
02:00
Telstar
VS
NAC Breda

11 บุนเดิสลีกา

21:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
00:00
Arminia Bielefeld
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
แบรสต์
VS
บอร์กโดซ์
21:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
ดิฌง
21:00
นีมส์
VS
โมนาโก
21:00
แซงต์ เอเตียน
VS
เม็ตซ์
21:00
นีซ
VS
อองเช่ร์
23:00
น็องต์
VS
ลีลล์
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
Benevento
VS
ซามพ์โดเรีย
21:00
เอซี มิลาน
VS
Crotone
21:00
อูดิเนเซ่
VS
เวโรน่า
00:00
ปาร์มา
VS
โบโลญญ่า
02:45
ลาซิโอ
VS
กายารี่

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
กาดิซ
22:15
แอธเลติก บิลเบา
VS
บาเลนเซีย
00:30
โอซาซูนา
VS
เออิบาร์
03:00
เรอัล เบติส
VS
บาร์เซโลน่า

49477 ไทยลีก

17:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
VS
ระยอง เอฟซี
18:00
พีที ประจวบ เอฟซี
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
18:30
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
ชลบุรี เอฟซี
19:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

17:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
ลำปาง เอฟซี
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

07:00
Dnipro-1
VS
Lokomotivi Tbilisi
15:00
Dnipro-1
VS
Lokomotiv
15:15
Krylya Sovetov
VS
Budućnost
15:30
Irtysh
VS
Fakel
16:15
Blansko
VS
Třinec
16:30
Viktoria Plzen II
VS
Dukla Praha
17:00
Alta
VS
Mjølner
17:00
Ustrem Donchevo
VS
Topolite
18:00
Esbjerg
VS
Aarhus Fremad
18:00
Desna
VS
Kaisar
19:00
Hammarby
VS
Brage
19:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Riga
19:00
Górnik Łęczna
VS
Stal Stalowa Wola
19:00
Tromsø
VS
Sogndal
19:00
Inter Dobrich
VS
Beloslav 1918
19:00
Pelister
VS
Pobeda
21:00
AIK
VS
Örebro
21:00
Fakel
VS
Akzhayik
21:30
Dnipro-1
VS
Zeta
23:00
Djurgården
VS
Vasalund
23:00
Levski Sofia
VS
Sportist Svoge

99474 ฟุตบอลชิงแชมป์สโมสรโลก

22:00
Ulsan
VS
Al Duhail
01:00
Palmeiras
VS
Tigres UANL

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Millwall W
VS
Durham W
21:00
Blackburn Rovers W
VS
Crystal Palace W
21:00
Charlton W
VS
Liverpool W
21:00
Coventry United
VS
Lewes W
21:00
London Bees W
VS
Sheffield Utd W

462 England - Wsl 1 Women

19:30
Manchester United W
VS
Reading W
21:00
Chelsea W
VS
Brighton W
21:00
Everton W
VS
Birmingham W
21:30
Arsenal W
VS
Manchester City W
22:00
West Ham W
VS
Bristol City W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
พาเดอร์บอร์น
VS
Heidenheim
19:30
Greuther Fürth
VS
Würzburger Kickers
19:30
Karlsruher SC
VS
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

19:00
Bayern München II
VS
Uerdingen
20:00
Wehen Wiesbaden
VS
Türkgücü-Ataspor

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:30
Hertha BSC II
VS
Chemie Leipzig
19:30
Viktoria Berlin
VS
Energie Cottbus
19:30
Auerbach
VS
FSV Optik Rathenow
19:30
Germania Halberstadt
VS
Chemnitzer FC
19:30
Babelsberg
VS
Bischofswerdaer FV
19:30
Union Fürstenwalde
VS
Luckenwalde
19:30
Lokomotive Leipzig
VS
Carl Zeiss Jena
19:30
BFC Dynamo
VS
BAK '07
19:30
Lichtenberg
VS
Tennis Borussia
19:30
ZFC Meuselwitz
VS
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Pirmasens
20:00
Astoria Walldorf
VS
SV Steinbach

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Wuppertaler SV
VS
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Hamburg

16:45
HEBC
VS
Bramfelder SV
20:00
Buchholz
VS
Curslack-Neuengamme
21:00
Union Tornesch
VS
Barmbek-Uhlenhorst

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

21:00
Eilendorf
VS
Siegburger SV
21:00
SV Breinig
VS
Deutz
21:00
Hennef 05
VS
VfL Vichttal
21:00
Hürth
VS
Düren Merzenich
21:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
Wesseling-Urfeld
21:00
Borussia Freialdenhoven
VS
FC BW Friesdorf
21:30
Pesch
VS
BCV Glesch / Paffendorf
21:30
Frechen
VS
Fortuna Köln II

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
Cronenberger SC
VS
Monheim
21:00
Schonnebeck
VS
Velbert
21:00
SF Niederwenigern
VS
FC Bocholt
21:00
SC Velbert
VS
Meerbusch
21:00
SF Baumberg
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
21:00
Kleve
VS
Germania Ratingen
21:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
Sterkrade-Nord
21:15
Union Nettetal
VS
Schwarz-Weiß Essen
21:30
Dusseldorf-West
VS
TVD Velbert
21:30
Hilden
VS
1. FC M'gladbach
21:30
FSV Duisburg
VS
Kray

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

21:00
VfL Oldenburg
VS
Heeslinger SC
21:00
TB Uphusen
VS
Hagen / ​Uthlede
21:00
Bersenbrück
VS
Eintracht Celle
21:00
SVG Göttingen
VS
Wolfenbüttel
21:00
Lupo-Martini
VS
Gifhorn
21:00
Germania Egestorf
VS
Eintracht Northeim
21:00
FT Braunschweig
VS
Arminia Hannover

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Victoria Seelow
VS
Strausberg
19:00
Lok Stendal
VS
RSV Eintracht
19:00
Hansa Rostock II
VS
Neustrelitz
19:00
CFC Hertha
VS
Tasmania Berlin
19:00
Staaken
VS
Greifswalder FC
19:00
BSC Süd 05
VS
Rostocker FC
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Hertha Zehlendorf
19:00
Stern
VS
Pampow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
Martinroda
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
Plauen
19:00
Eilenburg
VS
An der Fahner Höhe
19:00
Wacker Nordhausen
VS
Union Sandersdorf
19:00
Carl Zeiss Jena II
VS
International Leipzig
19:00
Krieschow
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
1. FC Merseburg
VS
FC Grimma

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:30
Speyer
VS
Diefflen
21:00
Gonsenheim
VS
Koblenz
21:00
Kaiserslautern II
VS
FV Engers 07
21:00
Elversberg II
VS
Arminia Ludwigshafen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Eckernforder SV
VS
Husumer SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

21:00
Sportfreunde Siegen
VS
TuS Haltern
21:00
Hammer SpVg
VS
Victoria Clarholz
21:00
Paderborn 07 II
VS
Erndtebrück
21:00
ASC Dortmund
VS
Meinerzhagen
21:00
Eintracht Rheine
VS
Holzwickeder SC
21:00
Wattenscheid 09
VS
Sprockhövel
21:00
Preußen Münster II
VS
Ennepetal
21:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
Vreden
21:00
Gütersloh
VS
Westfalia Rhynern
21:15
Westfalia Herne
VS
Kaan-Marienborn

2454 Albania - Superliga

19:45
Kukësi
VS
Kastrioti Krujë

143 Austria - Austrian Cup

23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Austria Klagenfurt

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

17:30
Kapaz
VS
Keşlə FK
20:30
Zira
VS
Neftçi

556 Belgium - Pro League

19:30
Beerschot-Wilrijk
VS
Antwerp
22:00
Sporting Charleroi
VS
Zulte-Waregem
00:15
เกงค์
VS
Anderlecht
02:45
เกนท์
VS
AS Eupen

556 Belgium - First Division B

22:00
Club Brugge II
VS
Westerlo
02:00
Deinze
VS
RWDM

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Šibenik
VS
Varaždin
23:05
Istra 1961
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

116 Cyprus - 1. Division

21:00
อาโปเอล
VS
Ethnikos Achna
23:30
AEL
VS
Paphos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Jablonec
VS
Slovácko
20:00
Teplice
VS
Pardubice
22:00
Příbram
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:30
Sigma Olomouc
VS
Sparta Praha

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:00
SønderjyskE
VS
Vejle
20:00
Nordsjælland
VS
OB
22:00
Horsens
VS
โคเปนเฮเก้น
00:00
AGF
VS
Lyngby
02:00
Brøndby
VS
AaB

1233 Finland - Finland Cup

19:00
EIF
VS
TPS
20:00
JIPPO
VS
Klubi-04

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

19:00
Nord Vignoble
VS
Feurs
19:00
Thonon Évian
VS
Venissieux
19:00
Jura Sud Foot
VS
Racing Besançon
19:00
OS Aire-Sur-La-Lys
VS
US Chantilly
19:00
Mérignac-Arlac
VS
Aixoise
19:30
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Aurillac Arpajon
19:30
Limonest
VS
Rumilly Vallieres
19:30
Rhone-Vallee
VS
Saint-Priest
19:30
Ribeauvillé
VS
Soleil Bischheim
19:30
Hombourg-Haut
VS
Saint-Louis Neuweg
19:30
Saint-Meziery
VS
Reims Sainte-Anne
19:30
Portugais Saint-Francois
VS
Amneville
19:30
Prix-lès-Mézières
VS
Thaon
19:30
Saint-Malo
VS
Stade Plabennec
19:30
Liffre
VS
Montagnarde
19:30
Saint-Pierre Milizac
VS
Dinan Léhon
19:30
Saint-Colomban Locmine
VS
Saint-Renan
19:30
Plouzane
VS
Guichen
19:30
Romorantin
VS
Tours
19:30
Saumur
VS
Fontenay Vendée Foot
19:30
Changé
VS
Les Herbiers
19:30
Rouen
VS
Vire
19:30
Gonfreville
VS
Falaise
19:30
AG Caennaise
VS
Chateaubriant Voltigeurs
19:30
Drancy JA
VS
Sénart Moissy
19:30
Macon
VS
Union Cosnoise
19:30
Pontarlier
VS
Fleury 91
19:30
Libourne
VS
Lège-Cap-Ferret
19:30
St Clément Montferrier
VS
Marssac SRDT
19:30
Colomiers US
VS
Canet Roussillon
19:30
Lesquin
VS
Amiens AC
19:30
Loon-Plage
VS
Entente Itancourt-Neu.
19:30
Arras
VS
Olympique St Quentin
19:30
Lambresienne
VS
US Laon
19:30
Bailleulois
VS
Steenvoorde
19:30
Longueau
VS
Beauvais
19:30
Saint-Maurice Loos
VS
Saint-Omer
19:30
Vitry
VS
Saint-Brice
20:00
Chamalières
VS
Yzeure
20:00
Obermodern
VS
Schiltigheim
20:00
Strasbourg Koenigshoffen
VS
Haguenau
20:00
Saint-Zacharie
VS
Consolat Marseille
20:00
Maximoise
VS
Aubagne
20:00
Belfort
VS
Louhans-Cuiseaux
20:00
Saint-Laurent Billère
VS
Aviron Bayonnais
20:00
St Liguaire Niort
VS
Trélissac
20:00
Panazol
VS
Olympique d'Alès
20:00
Fabrègues
VS
Onet-le-Chateau
20:00
Castelnau le Cres
VS
Montauban FC TG
20:00
Gazélec Ajaccio
VS
Furiani-Agliani
21:00
Anglet Genets
VS
Poitiers

125 Greece - Super League

20:00
PAOK
VS
Apollon Smirnis
22:15
Volos NFC
VS
Asteras Tripolis
22:15
โอลิมเปียกอส
VS
OFI
00:30
AEK Athens
VS
Aris

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:10
Paksi SE
VS
Budafoki MTE
22:15
Zalaegerszegi TE
VS
Puskás
00:30
เฟเรนซ์วารอส
VS
MOL Vidi

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

20:00
Gyirmót
VS
Budaörs
20:00
DEAC
VS
Siófok
20:00
Ajka
VS
Csákvári TK
20:00
Soroksár SC
VS
Győri ETO
20:00
Pécsi MFC
VS
Kazincbarcika
20:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Békéscsaba
20:00
Dorogi
VS
Nyíregyháza Spartacus
23:00
Szeged 2011
VS
Szombathelyi Haladás
23:00
Vasas
VS
Szentlőrinc SE

802 Israel - Ligat ha'Al

01:30
Hapoel Hadera
VS
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

03:00
Reggiana
VS
Virtus Entella

2756 Malta - Premier League

20:00
Valletta
VS
Hibernians
00:00
Hamrun Spartans
VS
Gudja United

2756 Malta - First Division

17:00
Zebbug Rangers
VS
Vittoriosa Stars
20:00
St. George's
VS
St. Andrews
21:00
Fgura United
VS
Marsaxlokk
00:00
Swieqi
VS
Qormi
01:00
Marsa
VS
Pietà Hotspurs

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Podbeskidzie
VS
Górnik Zabrze
23:30
Wisła Kraków
VS
Jagiellonia Białystok

20 พรีเมียรา ลีกา

03:45
บราก้า
VS
ปอร์โต้

20 Portugal - Segunda Liga

18:15
Vizela
VS
Porto II
21:00
Academico Viseu
VS
Mafra
00:00
Benfica II
VS
Casa Pia

155 Romania - Liga 1

18:30
UTA Arad
VS
Hermannstadt
23:00
Gaz Metan Mediaş
VS
Chindia Târgovişte
01:30
FCSB
VS
Academica Clinceni

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:00
Hamilton Academical
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

19:00
Novi Pazar
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา
21:00
Bačka Palanka
VS
Mačva Šabac
21:00
Rad Beograd
VS
Proleter Novi Sad
21:00
Javor Ivanjica
VS
Mladost Lučani

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
คิโรน่า
VS
เลกาเนส
22:00
มาลากา
VS
เรอัลซาราโกซา
00:15
Castellón
VS
Mirandés
00:15
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
เตเนริเฟ
02:30
พัลมาส
VS
Sabadell

62 Switzerland - Super League

22:00
บาเซิ่ล
VS
Sion
22:00
Servette
VS
Luzern
22:00
ยังบอยส์
VS
Lausanne Sport

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
BB Erzurumspor
VS
Kayserispor
20:00
Ankaragücü
VS
Sivasspor
20:00
Denizlispor
VS
Antalyaspor
23:00
เบซิคตัส
VS
คอนยาสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Keçiörengücü
VS
Adanaspor
20:00
Altınordu
VS
Boluspor
23:00
Balıkesirspor
VS
Akhisar Belediyespor

44 Argentina - Torneo Federal B

03:10
San Lorenzo Alem
VS
Vélez de San Ramón
03:10
Defensores Potrero Funes
VS
Alianza Futbolística
03:10
Jorge Newbery VM
VS
Sportivo Villa Quebrada
03:10
Quiroga
VS
FADEP
03:10
Juventud Alianza
VS
Defensores de Boca
03:10
Atlético Falucho
VS
Ferroviario Corrientes
03:10
Libertad Concordia
VS
Sportivo Urquiza
03:10
Atlético Paraná
VS
Malvinas Federal
03:10
AH Zapla
VS
Talleres de Perico
03:10
Atlético Cuyaya
VS
Atlético El Carmen
03:10
La Merced Salta
VS
Gimnasia y Tiro
03:10
Juventud Antoniana
VS
Villa San Antoni
03:10
Deportivo YPF
VS
Atlético Concepción
03:10
Sportivo Guzmán
VS
Deportivo El Galpón
03:10
Regatas
VS
Defensores de Salto
03:10
Unidos Lisandro Olmos
VS
Defensores Glew
03:10
Cruz del Sur
VS
La Amistad
03:10
Puerto Moreno
VS
Independiente Neuquén
03:10
CAI
VS
Jorge Newbery CR
03:30
Independiente Chivilcoy
VS
Formación Roma
03:30
Liniers Bahía Blanca
VS
Racing Olavarría
03:45
Atlético Peñaflor
VS
Trinidad San Juan
04:00
San Martín Mendoza
VS
Deportiva Bowen
04:00
Ciudad de Bolívar
VS
Bella Vista
05:00
Sportivo Tirolesa
VS
Racing Córdoba
05:00
Unión Oncativo
VS
General Paz Juniors

5 Brazil - Serie A

07:00
Atlético GO
VS
Santos
06:30
Bragantino
VS
ฟลาเมงโก

80 Chile - Primera Division

07:30
Deportes Iquique
VS
Colo-Colo
03:00
Univ. Concepción
VS
Coquimbo Unido

80 Chile - Primera B

05:15
Unión San Felipe
VS
Melipilla

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Atlético Nacional
VS
Boyacá Chicó
02:00
Millonarios
VS
Deportivo Pereira
04:00
Deportes Tolima
VS
Independiente Medellín
06:05
Patriotas Boyacá
VS
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Tigres
VS
Deportes Quindío

1739 Costa Rica - Primera Division

08:00
Cartaginés
VS
Herediano
05:00
Alajuelense
VS
Deportivo Saprissa

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Municipal
VS
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

09:30
Zacapa Tellioz
VS
Mictlán
01:00
Deportivo Reu
VS
Puerto San Jose
03:00
Plataneros
VS
Marquense
04:00
San Pedro
VS
Quiché
04:00
Carchá
VS
Sayaxché

458 Mexico - Liga MX

08:00
América
VS
Puebla
10:06
มอนเตอร์เรย์
VS
Pumas UNAM
01:00
Toluca
VS
Mazatlán

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Real Madriz
VS
Deportivo Ocotal
09:00
Walter Ferreti
VS
Diriangén
04:00
Juventus Managua
VS
Managua

1190 Paraguay - Division 1

05:00
Olimpia
VS
Libertad

158 Uruguay - Primera Division

07:45
Boston River
VS
Peñarol
20:00
Danubio
VS
Torque
03:00
Cerro
VS
Progreso
05:15
Defensor Sporting
VS
Plaza Colonia

614 Algeria - Ligue 1

20:30
JSM Skikda
VS
Olympique Médéa
21:00
JS Saoura
VS
CA Bordj Bou Arreridj
21:00
ASO Chlef
VS
CR Belouizdad
23:00
USM Alger
VS
MC Alger

911 Angola - Girabola

21:00
Ferroviário do Huambo
VS
Wiliete
21:00
Cubango
VS
Interclube
21:30
Sagrada Esperança
VS
Baixa de Kassange
21:30
Desportivo Huíla
VS
Santa Rita
23:00
1º de Agosto
VS
Petro de Luanda

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Etoile Filante
VS
วิเทสส์
00:45
ASFA-Yennenga
VS
Salitas

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Sanga Balende
VS
TP Mazembe
21:30
Maniema Union
VS
Vita Club

886 Egypt - Premier League

19:30
Wadi Degla
VS
Ghazl El Mehalla
00:30
Zamalek
VS
Al Ittihad

468 Ghana - Premier League

22:00
Ashanti Gold
VS
Liberty Professionals
22:00
Aduana Stars
VS
WAFA
22:00
Bechem United
VS
Great Olympics
22:00
Karela
VS
Asante Kotoko
22:00
Eleven Wonders
VS
Dreams
01:00
Hearts of Oak
VS
Wa All Stars

1179 Kenya - Premier League

19:00
Gor Mahia
VS
Leopards
19:00
Zoo Kericho
VS
Bidco United

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Chabab Ben Guerir
VS
UTS Rabat
23:15
Khouribga
VS
Raja Beni Mellal
01:30
Olympique Dcheïra
VS
Kawkab Marrakech

200 Senegal - Ligue 1

23:00
Casa Sport
VS
Pikine

56518 Sudan - Sudan Premier League

20:00
Al-Ahly Merowe
VS
Hay Al Arab

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Namungo
VS
Ruvu Shooting
20:00
Simba
VS
Azam

2568 Zambia - Super League

18:00
NAPSA Stars
VS
Nkwazi
20:00
Lusaka Dynamos
VS
Power Dynamos
20:00
Buildcon
VS
Nkana

2931 Andorra - Primera División

17:30
Engordany
VS
FC Santa Coloma
17:30
Sant Julià
VS
Inter Club d'Escaldes
22:30
UE Santa Coloma
VS
Atlètic Club d'Escaldes
22:30
Penya Encarnada
VS
Carroi

2931 Andorra - 2. Division

17:00
UE Santa Coloma II
VS
Atlètic Amèrica
20:30
Ranger's
VS
Encamp

488 Iran - Azadegan League

17:30
Khooshe Talaee Saveh
VS
Qashqai
17:30
Mes Kerman
VS
Malavan
17:30
Navad Urmia
VS
Arman Gohar
17:30
Shahrdari Astara
VS
Khouneh Be Khouneh Babol
17:30
Fajr Sepasi
VS
Esteghlal Khuzestan
17:30
Oxin Alborz
VS
Havadar
17:30
Baderan
VS
Pars Jam Bushehr
17:45
Shahin Bushehr
VS
Kheybar Khorramabad
18:00
Esteghlal Mollasani
VS
Chooka Talesh

21462 Kuwait - Division 1

22:00
Al Jahra
VS
Al Sulaibikhat
22:00
Al Tadhamon
VS
Burgan

1439 Tunisia - Ligue 1

19:00
Métlaoui
VS
ES Tunis
20:00
Olympique Béja
VS
Etoile du Sahel
20:00
CS Sfaxien
VS
Rejiche
20:00
CA Bizertin
VS
Ben Guerdane
20:00
Slimane
VS
Monastir
20:00
Tataouine
VS
Kairouan
21:00
Club Africain
VS
Stade Tunisien

155043 Bangladesh - Premier League

17:00
Rahmatgonj MFS
VS
Brothers Union

15326 Bermuda - Premier League

08:00
Robin Hood
VS
St. George's Colts
02:00
Somerset Trojans
VS
Devonshire Cougars
02:00
Southampton Rangers
VS
Devonshire Colts
02:00
SBRC
VS
Dandy Town Hornets
02:00
PHC Zebras
VS
X-Roads Warriors

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Eastern
14:00
Happy Valley
VS
Southern District

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

18:30
Jamshedpur
VS
East Bengal
21:00
Hyderabad
VS
NorthEast United

2817 New Zealand - Premiership

09:45
Auckland City
VS
Team Wellington

69697 Vietnam - V-League

19:15
Ho Chi Minh City
VS
Sai Gon

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
Hoogland
VS
GVV Unitas
20:00
Hollandia
VS
EVV
20:00
Gemert
VS
UNA
20:00
DEM
VS
HV & CV Quick
20:00
Dongen
VS
HSC '21
20:00
JOS Watergraafsmeer
VS
USV Hercules
20:30
OFC Oostzaan
VS
Blauw Geel '38
20:30
Groene Ster
VS
Westlandia
20:30
OSS '20
VS
ADO '20

99474 World - African Nations Championship

02:00
มาลี
VS
โมร็อกโก

556 Belgium - Division 3: ACFF

21:00
Waremme
VS
RES Durbuy
21:00
Jette
VS
Stockay-Warfusée
21:00
Warnant
VS
La Louvière
21:00
US Givry
VS
Solières Sport
21:00
Hamoir
VS
Tubize
21:00
Ganshoren
VS
Verlaine

556 Belgium - Division 3: Group A

21:00
Zelzate
VS
Voorwaarts Zwevezele
21:00
Sparta Petegem
VS
Toekomst Menen
21:00
Voorwaarts Zwevezele
VS
Zelzate
21:00
Westhoek
VS
Merelbeke
21:00
Toekomst Menen
VS
Sparta Petegem
21:00
Gullegem
VS
Harelbeke

556 Belgium - Division 3: Group B

21:00
Heur Tongeren
VS
Pepingen-Halle
21:00
Eendracht Aalst
VS
Olympia Wijgmaal
21:00
Pepingen-Halle
VS
Heur Tongeren
21:00
Olympia Wijgmaal
VS
Eendracht Aalst
21:00
Spouwen-Mopertingen
VS
Cappellen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

21:00
Eppegem
VS
Lochristi
21:00
Voorde Appelterre
VS
Eppegem
21:00
Rhodienne-De Hoek
VS
Jong Lede
21:00
Bambrugge
VS
Tempo Overijse
21:00
Lochristi
VS
Svelta Melsele
21:00
Jong Lede
VS
Rhodienne-De Hoek
21:00
Wolvertem Merchtem
VS
Eppegem
21:00
Voorde Appelterre
VS
Anzegem
21:00
Avanti
VS
Oostkamp

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

21:00
Berlaar-Heikant
VS
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

21:00
SG-Tertre-Hautrage
VS
Albert Quévy-Mons
21:00
Stockel
VS
Tournai
21:00
Gosselies Sports
VS
Braine
21:00
Stade Brainois
VS
Union Namur
21:00
Entité Manageoise
VS
PAC Buzet
21:00
Schaerbeek-Evere
VS
Binche

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

21:00
Gouvy
VS
Herstal
21:00
Wanze / Bas-Oha
VS
Mormont
21:00
Jodoigne
VS
Richelle United
21:00
Stade Disonais
VS
Marloie Sport
21:00
Raeren-Eynatten
VS
Habay-la-Neuve

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

21:00
Vosselaar
VS
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Brabant

21:00
Léopold
VS
Ixelles
21:00
Stade Everois
VS
BX Brussels
21:00
Genappe
VS
Grez-Doiceau
21:00
Nivellois
VS
Walhain
21:00
Sporting Bruxelles
VS
Football Club Schaerbeek
21:00
Etterbeek
VS
NSeth Berchem
21:00
Saint-Josse
VS
Union Lasne-Ohain
21:00
Sportive Brainoise
VS
Kosova Schaerbeek
21:00
Sporting Kampenhout
VS
Liedekerke
21:00
Linden
VS
Bodegem Kapelle United
21:00
Wambeek
VS
SC Aarschot
21:00
Borght-Humbeek
VS
KV Tervuren-Duisburg
21:00
Melsbroek
VS
Grimbergen
21:00
Bertem-Leefdaal
VS
Huldenberg
21:00
Veltem
VS
Hoegaarden-Outgaarden

556 Belgium - Provincial-Hainaut

21:00
Snef-Tyber
VS
RAS Monceau
21:00
Montignies
VS
Houdeng
21:00
Antoing
VS
Molenbaix
21:00
Morlanwelz
VS
Ransart
21:00
Belœil
VS
Soignies Sports
21:00
Hornu
VS
Solre-sur-Sambre
21:00
Le Roeulx
VS
Péruwelz
21:00
Excelsior Biévène
VS
Gilly

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

21:00
Vaux-Noville
VS
Lorraine Arlon
21:00
Florenville
VS
Libramont
21:00
Ethe Belmont
VS
Bastogne

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
ES de la Molignée
VS
Spy
21:00
Beauraing
VS
Fernelmont-Hemptinne
21:00
US Dinantaise
VS
Biesme
21:00
Ciney
VS
Nismes
21:00
Loyers
VS
Flavion-Morialmé
21:00
Grand-Leez
VS
Condruzien
21:00
Meux II
VS
Malonne
21:00
Chevetogne
VS
Andennais

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

21:00
Diksmuide
VS
Dadizele
21:00
Lauwe
VS
Sparta Heestert
21:00
RC Lauwe
VS
Oostnieuwkerke
21:00
SC Zonnebeke
VS
Blankenberge
21:00
Oostnieuwkerke
VS
RC Lauwe
21:00
Sassport Boezinge
VS
Racing Waregem
21:00
Wielsbeke
VS
Rumbeke
21:00
Blankenberge
VS
SC Zonnebeke
21:00
Lauwe
VS
Meulebeke
21:00
Excelsior Zedelgem
VS
Oostduinkerke

116 Cyprus - 3. Division

20:00
Ormideia
VS
O Kormakitis
20:00
Iraklis Yerolakkou
VS
MEAP Nisou

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

20:30
Velay
VS
Hauts Lyonnais
21:00
Saint-Étienne II
VS
Moulins Football

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Nancy II
VS
Prix-lès-Mézières
20:30
Strasbourg II
VS
Colmar

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Aetos Orfani
VS
Apollon Paralimniou
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Anagennisi Thalassias
20:00
Doxa Neo Sidirochori
VS
Ampelokipon Drama
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Iraklis Ampelokipon
20:00
Aris Avato
VS
Orfeas Xanthi
20:00
Pandramaikos
VS
Ethnikos Sochos
20:00
Didymoteicho
VS
Elpida Sapes
20:00
Evosmou
VS
M. Alexandros Orfaniou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Fokikos
VS
Iraklis Psachna
20:00
Thiseas Agria
VS
Ipato
20:00
Almyros
VS
Atalanti
20:00
Amvrysseas
VS
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Nea Artaki
VS
Diagoras Stefanovik

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Aetos Makrychoriou
VS
Atromitos Palamas
20:00
Kozani
VS
Meteora
20:00
Anagennisi Karditsas
VS
Makedonikos Foufas
20:00
Dias Diou
VS
Ermis Amyntaio
20:00
Elassona
VS
Oikonomos
20:00
Fikis
VS
Sellana
20:00
Iraklis Larissa
VS
Ethnikos Neou Keramidiou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Anagennisi Plagia
VS
PAO Koufalion
20:00
Niki Agkathia
VS
Agrotikos Asteras
20:00
Edessaikos
VS
Makedonikos Neapolis
20:00
PAOK Alexandreia
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Ethnikos Giannitsa
20:00
Thermaikos Thermis
VS
Aetos Varvaras
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Nea Kallikrateia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Thyella Katsikas
VS
Panagriniakos
20:00
Agios Matthaios
VS
Anagennisi Artas
20:00
Preveza
VS
M. Alexandros Kastorias
20:00
Acheron Kanalaki
VS
Tilikratis
20:00
Missolonghi
VS
Thyella Monastirakiou
20:00
Amvrakikos Loutrou
VS
Lefkimmi
20:00
Asteras Kalirachis
VS
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Aris Skalas
VS
Nafplio 2017
20:00
Molaikos
VS
Agios Ierotheos
20:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Ermionidas-Ermis
20:00
Kifisia
VS
PAO Rouf
20:00
Koronida Koiladas
VS
Panarkadikos
20:00
Ermis Meligous
VS
Pangytheatikos

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Novara
VS
Alessandria
18:30
Olbia
VS
Pro Sesto
21:00
Giana Erminio
VS
AlbinoLeffe
21:00
Juventus U23
VS
Livorno
21:00
Grosseto
VS
Pergolettese
21:00
Renate
VS
Pontedera
21:00
Pistoiese
VS
Pro Patria
23:30
Piacenza
VS
Carrarese
23:30
Lucchese
VS
Pro Vercelli
02:30
Lecco
VS
Como

251 Italy - Serie C: Girone B

18:30
Calcio Padova
VS
Fermana
21:00
Triestina
VS
Legnago Salus
21:00
Ravenna
VS
Modena
21:00
Gubbio
VS
Südtirol
23:30
Virtus Verona
VS
Arezzo
23:30
FeralpiSalò
VS
Cesena
23:30
Carpi
VS
Imolese
23:30
Perugia
VS
Mantova
23:30
Matelica Calcio
VS
Vis Pesaro
02:30
Sambenedettese
VS
Fano

251 Italy - Serie C: Girone C

18:30
Bari 1908
VS
Viterbese Castrense
21:00
Virtus Francavilla
VS
Juve Stabia
21:00
Teramo
VS
Monopoli
21:00
Cavese
VS
Paganese
21:00
Avellino
VS
Palermo
21:00
Turris
VS
Bisceglie
23:30
Potenza Calcio
VS
Foggia
02:30
Catanzaro
VS
Vibonese

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Arconatese
VS
Vado
20:30
Bra
VS
PDHAE
20:30
Castellanzese
VS
Pro Imperia
20:30
Gozzano
VS
Folgore Caratese
20:30
Derthona
VS
Città di Varese
20:30
Legnano
VS
Casale
20:30
Saluzzo
VS
Caronnese
21:00
Borgosesia
VS
Sestri Levante
21:00
Chieri
VS
Sanremo
21:00
Lavagnese
VS
Fossano

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Breno
VS
Scanzorosciate
20:30
Desenzano Calvina
VS
Brusaporto
20:30
Caravaggio
VS
Cavenago Fanfulla
20:30
Crema
VS
Pontisola
20:30
Real Calepina
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Tritium
VS
Sona
20:30
Villa d'Almè
VS
Adrense
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Nibionnoggiono
20:30
Seregno
VS
Casatese

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Ambrosiana
20:30
Belluno
VS
Cjarlins Muzane
20:30
Montebelluna
VS
Caldiero Terme
20:30
Este
VS
Delta Calcio Rovigo
20:30
Luparense
VS
Manzanese
20:30
Mestre
VS
Adriese
20:30
Clodiense
VS
Cartigliano
20:30
Union Feltre
VS
Campodarsego
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
VS
Virtus Bolzano
21:00
Trento Calcio 1921
VS
Chions

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Bagnolese
VS
Seravezza
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Rimini
20:30
Lentigione
VS
Progresso
20:30
Marignanese
VS
Forlì
20:30
Mezzolara
VS
Fiorenzuola
20:30
Prato
VS
Aglianese
20:30
Pro Livorno
VS
Corticella
20:30
Real Forte Querceta
VS
Correggese
20:30
Sasso Marconi Zola
VS
Sammaurese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Montevarchi Calcio
VS
Sangiovannese
20:30
Foligno
VS
Flaminia
20:30
Gavorrano
VS
Montespaccato
20:30
Lornano Badesse
VS
Scandicci
20:30
Pianese
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Cannara
20:30
Sinalunghese
VS
Robur Siena
20:30
Trastevere
VS
Tiferno Lerchi

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Aprilia
VS
Montegiorgio
20:30
Porto Sant'Elpidio
VS
Vastese
20:30
Atletico
VS
Campobasso
20:30
Olympia Agnonese
VS
Castelfidardo Calcio
20:30
Pineto
VS
Matese
20:30
Giulianova
VS
San Nicolò
20:30
Recanatese
VS
Vastogirardi
20:30
FC Rieti
VS
Castelnuovo Vomano
20:30
Tolentino
VS
CynthiAlbalonga

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Afragolese
VS
Insieme Formia
20:30
Cassino
VS
Team Nuova Florida
20:30
Lanusei
VS
Sassari Torres
20:30
Latina
VS
Nocerina
20:30
Nuova Monterosi
VS
SSC Giugliano
20:30
Muravera
VS
Arzachena
20:30
Latte Dolce
VS
Gladiator
20:30
Savoia
VS
Nola 1925
20:30
Vis Artena
VS
Carbonia

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Audace Cerignola
VS
Taranto
20:30
Picerno
VS
Città di Fasano
20:30
US Bitonto
VS
Nardò
20:30
Brindisi
VS
Casarano
20:30
Francavilla
VS
Team Altamura
20:30
Lavello
VS
Fidelis Andria
20:30
Molfetta Calcio
VS
Portici
20:30
Puteolana Internapoli
VS
Aversa Normanna
20:30
Sorrento
VS
Gravina

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Biancavilla
VS
Rende
20:30
Cittanovese
VS
Troina
20:30
Castrovillari
VS
Roccella
20:30
Acireale
VS
Santa Maria Cilento
20:30
Città Di Sant’Agata
VS
Licata
20:30
FC Messina
VS
Paternò
20:30
Gelbison
VS
Dattilo
20:30
Marina di Ragusa
VS
ACR Messina
20:30
Rotonda
VS
San Luca

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Cerveira
VS
Aguia FC Vimioso
22:00
Pedras Salgadas
VS
Vilaverdense
22:00
Merelinense
VS
Montalegre
22:00
Mirandela
VS
Bragança
22:00
Sporting Braga II
VS
Vianense

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Fafe
VS
Tirsense
22:00
Mondinense
VS
Brito
22:00
Rio Ave II
VS
AR São Martinho
22:00
Vitória Guimarães II
VS
Camacha
22:00
Felgueiras 1932
VS
Desportivo Aves
22:00
Berço
VS
Pevidem

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Pedras Rubras
VS
Leca
22:00
Gondomar
VS
Trofense
22:00
Coimbrões
VS
Amarante
22:00
Marítimo II
VS
Vila Real
23:00
Câmara de Lobos
VS
Salgueiros
23:00
União Madeira
VS
Paredes

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Castro Daire
VS
Sanjoanense
22:00
Lusitania FC Lourosa
VS
Canelas 2010
22:00
Lusitano FCV
VS
Valadares Gaia
22:00
São João Ver
VS
Anadia
00:00
Beira-Mar
VS
Vila Cortez

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Marinhense
VS
Oleiros
22:00
Condeixa
VS
Oliveira Hospital
22:00
Mortágua
VS
GRAP
22:00
Sertanense
VS
Carapinheirense
02:00
União de Leiria
VS
Alcains

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
1º Dezembro
VS
União Santarém
18:00
Torreense
VS
Sacavenense
22:00
Pêro Pinheiro
VS
Lourinhanense
22:00
Alverca
VS
Fátima
22:00
Loures
VS
Sintrense

20 Portugal - 2. Division: Group G

19:00
Fontinhas
VS
Olimpico do Montijo
22:00
Real
VS
Ideal
22:00
Oriental Dragon
VS
Fabril Barreiro
23:00
Praiense
VS
Rabo Peixe

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Lusitano GC Evora
VS
Amora
22:00
Moncarapachense
VS
Juventude Evora
22:00
Moura
VS
Armacenenses
22:00
Olhanense
VS
Aljustrelense

32 Spain - Segunda B - Group 1

18:00
Unionistas de Salamanca
VS
Celta de Vigo II
18:00
Coruxo
VS
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
18:00
Burgos
VS
Covadonga
18:00
Real Valladolid II
VS
Marino de Luanco
18:00
Lealtad
VS
นูมานเซีย
22:30
Sporting Gijon II
VS
Langreo
23:00
Racing Ferrol
VS
Salamanca CF UDS

32 Spain - Segunda B - Group 2

18:00
Tarazona
VS
SD Logroñés
18:00
Ebro
VS
Osasuna II
22:00
Izarra
VS
CD Calahorra
23:00
Racing Santander
VS
Leioa
23:00
Real Unión
VS
Laredo
00:00
Haro
VS
Tudelano
00:30
Real Sociedad II
VS
Barakaldo

32 Spain - Segunda B - Group 3

18:00
Badalona
VS
Olot
18:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
VS
Prat
18:00
Espanyol II
VS
L'Hospitalet
18:00
Peña Deportiva
VS
Hércules
18:00
Valencia II
VS
Orihuela
18:00
Atzeneta
VS
UD Ibiza
18:00
Alcoyano
VS
Villarreal II
18:00
La Nucia
VS
Levante II
00:00
Barcelona II
VS
FC Andorra

32 Spain - Segunda B - Group 4

18:00
Algeciras
VS
Las Palmas II
18:00
Recreativo Huelva
VS
San Fernando CD
18:00
Sanluqueño
VS
Linense
18:00
El Ejido
VS
UCAM Murcia
18:30
Tamaraceite
VS
Marino
23:00
Real Murcia
VS
Lorca Deportiva
23:00
Linares Deportivo
VS
Sevilla II
00:00
คอร์โดบา
VS
Granada II

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Somozas
VS
Polvorín
18:00
Rápido Bouzas
VS
UD Ourense
18:15
Viveiro
VS
Paiosaco
22:30
Fisterra
VS
Silva
22:30
Pontellas
VS
Barco
22:30
Ourense CF
VS
Atios
23:00
Bergantiños
VS
As Pontes
23:00
Agrupación Estudiantil
VS
Arzúa
23:00
Ribadumia
VS
Alondras
23:00
Choco
VS
Arosa

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Lenense
VS
Vallobín
18:00
Real Avilés
VS
Gijon Industrial
18:00
Ceares
VS
Caudal
18:00
Valdesoto
VS
Colunga
18:00
Siero
VS
San Martin
18:00
Llanes
VS
Real Titánico
22:30
Praviano
VS
Llanera
22:30
Avilés Stadium
VS
Mosconia
22:30
Tuilla
VS
Condal
23:00
L'Entregu
VS
Urraca

32 Spain - Tercera - Group 3

17:30
Rinconeda Polanco
VS
Ribamontan al Mar
21:45
Vimenor
VS
Selaya
22:15
Cultural Guarnizo
VS
Torina
23:00
Barquereño
VS
Racing Santander II
23:15
Revilla
VS
Textil Escudo

32 Spain - Tercera - Group 4

17:15
Santutxu
VS
Tolosa
18:00
Ariznabarra
VS
Durango
22:30
CD Vitoria
VS
Sodupe
22:30
Lagun Onak
VS
Pasaia KE

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
Manresa
VS
Santfeliuenc
18:00
Montañesa
VS
Europa
18:00
Pobla Mafumet
VS
Vilafranca
18:00
Banyoles
VS
Sant Andreu
18:00
Horta
VS
Girona II
18:00
Vilassar Mar
VS
Granollers
18:00
Figueres
VS
Cerdanyola del Vallès
22:30
Valls
VS
San Cristobal
23:00
Terrassa
VS
Igualada
23:00
Sants
VS
Grama

32 Spain - Tercera - Group 6

17:45
Villajoyosa
VS
Elche II
18:00
Silla
VS
Alzira
18:00
Villarreal III
VS
Benicarló
23:00
Intercity
VS
Olímpic de Xàtiva
01:00
Eldense
VS
Jove Espanol

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Complutense
VS
Alcobendas Sport
17:30
Alcorcón II
VS
Villaverde-Boetticher
17:30
El Álamo
VS
Real Aranjuez
17:30
Carabanchel
VS
Parla
18:00
Pozuelo Alarcón
VS
Villanueva del Pardillo
18:00
Rayo Vallecano II
VS
Torrejón
18:00
Unión Adarve
VS
Santa Ana
18:00
Móstoles
VS
Trival Valderas
22:00
Leganés II
VS
Atlético de Pinto
22:30
San Fernando de Henares
VS
Moratalaz
23:00
Flat Earth
VS
RSD Alcalá

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Numancia II
VS
Beroil Bupolsa
22:30
Atlético Astorga
VS
Peñaranda
22:30
Real Burgos
VS
Mirandés II
23:00
Arandina
VS
Real Ávila

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Polideportivo Almería
VS
Real Jaén
18:00
Loja
VS
Mancha Real
18:00
Alhaurín
VS
Vélez
23:00
Antequera
VS
Union Estepona
23:30
Huétor Tájar
VS
Maracena
00:00
Atlético Porcuna
VS
Huétor Vega
00:00
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Torreperogil

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Cabecense
VS
Rota
18:00
Los Barrios
VS
Arcos
18:00
Gerena
VS
Coria CF
18:00
La Palma
VS
San Roque de Lepe
18:00
Pozoblanco
VS
Utrera
19:00
Sevilla III
VS
Córdoba II
23:00
Lucena
VS
Castilleja

32 Spain - Tercera - Group 11

17:30
Llosetense
VS
San Rafael
22:00
Ibiza Islas Pitiusas
VS
Ferriolense
23:00
Cardassar
VS
Soller

32 Spain - Tercera - Group 12

18:30
Atlético Paso
VS
Vera
19:00
Tenisca
VS
Ibarra
19:00
Mensajero
VS
Santa Úrsula
19:00
Atletico Victoria
VS
Atlético Tacoronte
19:00
La Cuadra
VS
Villa Santa Brígida
19:00
Gran Tarajal
VS
Las Palmas III

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
Cartagena II
VS
CAP Ciudad de Murcia
17:30
La Union Atletico
VS
Deportiva Minera
17:30
EDMF Churra
VS
El Palmar
18:00
Plus Ultra
VS
Minerva
22:00
UCAM Murcia II
VS
Los Garres
22:00
Cartagena FC
VS
Huércal-Overa
22:30
Bullense
VS
Real Murcia II
23:00
Lorca
VS
Racing Murcia
23:00
Mar Menor
VS
Mazarrón FC
23:30
Atlético Pulpileño
VS
Olímpico Totana

32 Spain - Tercera - Group 14

17:30
Trujillo
VS
Jerez
18:00
UP Plasencia
VS
Valdivia
18:00
Calamonte
VS
Aceuchal
18:00
Miajadas
VS
Diocesano
18:00
Arroyo
VS
RCP Valverdeno
18:15
Campanario
VS
CD Coria
22:15
Chinato
VS
Montijo
22:30
Llerenense
VS
Fuente Cantos
22:30
Olivenza
VS
Cacereño
23:00
Lobón
VS
Extremadura UD II

32 Spain - Tercera - Group 15

22:30
Peña Azagresa
VS
Fontellas
22:30
Cirbonero
VS
Peña Sport

32 Spain - Tercera - Group 16

17:30
Calahorra II
VS
Pradejon
18:00
Berceo
VS
Agoncillo
18:00
Villegas
VS
Alfaro
18:00
CDFC La Calzada
VS
Varea
18:00
River Ebro
VS
Tedeón
18:00
Logroñés II
VS
Alberite
18:00
Náxara
VS
Racing Rioja
22:30
Arnedo
VS
Comillas
22:30
Oyonesa
VS
Vianés

32 Spain - Tercera - Group 17

18:00
Atletico Monzon
VS
Valdefierro
18:00
Belchite 97
VS
Illueca
18:00
Teruel
VS
Cariñena
18:00
Sabiñánigo
VS
Sariñena
21:30
Calamocha
VS
Cuarte Industrial
22:00
Binéfar
VS
Huesca II
22:00
Borja
VS
Barbastro
22:00
Brea
VS
Almudévar
22:00
Robres
VS
Épila
22:30
Utebo
VS
Villanueva CF

32 Spain - Tercera - Group 18

18:00
Calvo Sotelo
VS
Atletico Ibanes
18:00
Manzanares
VS
Almagro Spain
23:00
Quintanar del Rey
VS
Albacete II
23:00
Guadalajara
VS
Madridejos
23:00
Marchamalo
VS
Pedroñeras

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Şanlıurfaspor
VS
Amed SK
17:00
Gümüşhanespor
VS
Niğde Belediyespor
17:00
Hacettepe
VS
Ankara Demirspor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Kahramanmaraşspor
17:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Ergene Velimeşespor
17:00
Manisa BBSK
VS
Afjet Afyonspor
17:00
Çorum Belediyespor
VS
Kocaelispor
17:00
Sarıyer
VS
İnegölspor
17:00
Utaş Uşakspor
VS
Sancaktepe Belediye

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Elazığspor
VS
Karabükspor
17:00
Bayburt İÖİ
VS
Serik Belediyespor
17:00
Karacabey Birlikspor
VS
Eyüpspor
17:00
Sakaryaspor
VS
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Pendikspor
VS
Turgutluspor
17:00
Pazarspor
VS
Kırklarelispor
17:00
Bugsaşspor
VS
Etimesgut Belediyespor
17:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Kastamonuspor
17:00
Bodrumspor
VS
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Sivas Belediyespor
VS
Van BB

462 England - Premier League 2 Divison Two

20:00
Middlesbrough U23
VS
Leeds U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
เมลเบิร์น ซิตี้
14:10
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

19:30
Dinamo Tirana
VS
Erzeni Shijak

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Delvina
VS
Këlcyra
19:30
Maliqi
VS
Labëria
19:30
Tepelena
VS
Albpetrol Patos
19:30
Skrapari
VS
Naftëtari Kuçovë
19:30
Gramozi Ersekë
VS
Butrinti Sarandë
20:00
Spartaku Tiranë
VS
Bulqiza

146 South Africa - Nedbank Cup

20:00
Chippa United
VS
Free State Stars
20:00
Jomo Cosmos
VS
Black Leopards
20:00
Moroka Swallows
VS
Cape Umoya United
22:00
Kaizer Chiefs
VS
Richards Bay

5 Brazil - Copa Verde

01:30
Brasiliense
VS
Atlético GO
02:00
Paysandu
VS
Manaus
02:00
Independente PA
VS
Remo

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Banadir
VS
Heegan

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Tienen
VS
Sint-Eloois-Winkel
21:00
Knokke
VS
Olympic Charleroi
21:00
URSL Visé
VS
Thes Sport

41 Europe - Champions League Women

21:00
Vålerenga W
VS
Brondby W

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Wolfsburg U19
VS
St. Pauli U19
17:00
Hallescher FC U19
VS
Holstein Kiel U19
17:00
Hannover U19
VS
Hertha U19
17:00
Eimsbütteler TV U19
VS
Chemnitzer FC U19
17:00
Union Berlin U19
VS
Magdeburg U19
17:00
Viktoria Berlin U19
VS
Bremen U19
17:00
RB Leipzig U19
VS
Hamburger SV U19
17:00
Osnabruck U19
VS
Energie Cottbus U19
17:00
Freiburg U19
VS
Mainz U19
17:00
Hoffenheim U19
VS
Augsburg U19
17:00
Astoria Walldorf U19
VS
Stuttgart U19
17:00
Eintracht Frankfurt U19
VS
Saarbrucken U19
17:00
Karlsruher U19
VS
Bayern U19
17:00
Darmstadt 98 U19
VS
Greuther Fürth U19
17:00
Kaiserslautern U19
VS
Kickers Offenbach U19
17:00
Nurnberg U19
VS
Heidenheim U19
17:00
Ingolstadt U19
VS
Ulm U19
17:00
Koln U19
VS
Wuppertaler SV U19
17:00
Oberhausen U19
VS
Borussia Dortmund U19
17:00
Arminia Bielefeld U19
VS
Dusseldorf U19
17:00
Borussia M'gladbach U19
VS
Paderborn U19
17:00
Viktoria Köln U19
VS
Fortuna Koln U19
17:00
Bochum U19
VS
RW Essen U19
17:00
Bayer Leverkusen U19
VS
Alemannia Aachen U19
17:00
Duisburg U19
VS
Schalke 04 U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:30
Juventus U19
VS
Sampdoria U19
18:30
Atalanta U19
VS
Torino U19
21:00
Empoli U19
VS
Fiorentina U19

245 Czech Republic - Czech Cup Women

16:15
Starý Mateřov W
VS
Pribram W
18:00
Lodenice W
VS
CSAD Havirov W
21:45
Dynamo České Budějovice W
VS
Jihlava
23:30
Prague Raptors W
VS
Sporting Mladá Boleslav W

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Ahli Al-Khalil
VS
Thagafi Tulkarm
20:00
Al-Bireh
VS
Shabab Al Am'ari
23:00
Taraji Wadi Al-Nes
VS
Shabab Al-Dhahiriya
23:00
Hilal Al-Quds
VS
Markez Balata

716 Nigeria - Npfl

22:00
Akwa Starlets
VS
Abia Warriors
00:30
Akwa United
VS
Katsina United
00:30
Jigawa Golden Stars
VS
Adamawa United
00:30
MFM
VS
Heartland
00:30
Lobi Stars
VS
Wikki Tourist
00:30
Sunshine Stars
VS
Kwara United
00:30
Enugu Rangers
VS
Warri Wolves

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Progrès Niedercorn
VS
Mondorf-les-Bains
22:00
Wiltz
VS
Swift Hesperange
22:00
UT Pétange
VS
Etzella Ettelbrück
22:00
RM Hamm Benfica
VS
Hostert
22:00
UNA Strassen
VS
Differdange 03
22:00
F91 Dudelange
VS
Rodange

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Entente Boulet Rouge
VS
Bolton City
19:00
ASPL 2000
VS
Grande Riviere Sud Est

2493 Mauritania - Super D1

21:30
Concorde
VS
Médine
23:30
Garde Nationale
VS
Tidjikja

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Patronage Sainte-Anne
VS
Inter Club
20:00
Leopards de Dolisie
VS
JS Talangaï
21:00
V.Club Mokanda
VS
Racing Club Brazzavile
22:00
Kondzo
VS
Otôho d'Oyo

6783 Mozambique - Mocambola

20:30
Ferroviário Nacala
VS
Songo
20:30
Textáfrica
VS
Matchedje de Mocuba
20:30
Costa do Sol
VS
ENH Vilankulo
20:30
Ferroviário de Lichinga
VS
Ferroviário Nampula
20:30
Ferroviario Beira
VS
Incomáti

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Athletic Club W
VS
Espanyol W
18:00
Eibar W
VS
Sevilla W
18:00
Santa Teresa W
VS
Deportivo de La Coruña W

556 Belgium - 1st National Women

21:00
OH Leuven II
VS
Mechelen W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Fiorentina W
VS
Napoli W
18:30
AC Milan W
VS
San Marino Academy W
20:30
Sassuolo W
VS
Inter Milano W

458 Mexico - Liga Mx Women

23:00
Mazatlán W
VS
Monterrey W
23:00
América W
VS
León W
01:00
Puebla W
VS
Atlas W

98 Australia - W-League

12:00
Adelaide United W
VS
Newcastle Jets W
12:05
Melbourne Victory W
VS
Perth Glory W
12:05
Western Sydney Wanderers W
VS
Adelaide United W
14:00
Melbourne Victory W
VS
Sydney W
14:05
Melbourne Victory W
VS
Newcastle Jets W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
JSM Skikda U21
VS
Olympique Médéa U21
16:00
JS Saoura U21
VS
Bordj Bou Arreridj U21
16:00
USM Alger U21
VS
MC Alger U21
16:00
ASO Chlef U21
VS
CR Belouizdad U21

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

19:00
Vestri
VS
Víkingur Ólafsvík

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
Sevilla II W
VS
San Miguel W
17:30
Mulier W
VS
Logroño II W
17:30
Zamora Amigos Duero W
VS
DNS de Belen W
17:30
Getafe W
VS
Dinamo Guadalajara W
17:30
Valencia III W
VS
Elche W
18:00
Victoria CF W
VS
Viajes Interrías W
18:00
Deportivo La Coruña II W
VS
Mos W
18:00
Atlético Revellín W
VS
Itaroa Huarte W
18:00
Sant Gabriel W
VS
Vic Riuprimer W
18:00
Zaragoza II W
VS
Europa W
18:00
Samper W
VS
Salamanca W
18:00
Discobolo-La Torre W
VS
Murcia Féminas W
18:00
Atlético de Aspe W
VS
Villarreal II W
18:00
Plaza Argel W
VS
Mislata W
18:00
Albacete II W
VS
Marítim W
18:30
Málaga II W
VS
Real Betis II W
18:30
León FF W
VS
Tres Cantos W
18:30
Llamoro W
VS
Tarsa W
19:00
San Pío X
VS
Rayo Vallecano II W
19:00
Real Unión Tenerife II W
VS
Tarsa W
21:00
Madrid III W
VS
Torrelodones W
22:00
Girona W
VS
Collerense II W
22:30
Pradejón W
VS
Osasuna II W
22:30
Mérida AD W
VS
Cádiz W
23:00
Sárdoma W
VS
Victoria FC W
23:00
Pallejà W
VS
Huesca W
23:00
Balears W
VS
Igualada W
23:15
Castuera W
VS
Santa Teresa II W
00:00
Cáceres II W
VS
Badajoz W

32 Spain - Spain Youth League

17:30
Kelme U19
VS
Archena U19
18:00
Lugo U19
VS
Conxo Santiago U19
18:00
Bansander U19
VS
Atlético Perines U19
18:00
Real Oviedo U19
VS
Real Avilés U19
18:00
AD San Juan U19
VS
Valvanera U19
18:00
Osasuna U19
VS
Pamplona U19
18:00
Leioa U19
VS
Antiguoko U19
18:00
Aurrerá Vitoria U19
VS
Athletic Club U19
18:00
Lleida U19
VS
Sabadell U19
18:00
Extremadura UD U19
VS
Unión Adarve U19
18:00
Elche U19
VS
Talavera U19
18:00
Patacona U19
VS
Valencia U19
18:00
Levante U19
VS
Alboraya U19
18:00
Maracena U19
VS
Tiro de Pichón U19
18:00
Santa Fe U19
VS
26 de Febrero U19
18:00
Cádiz U19
VS
Castilleja U19
18:30
Séneca U19
VS
Córdoba U19
19:00
Polillas U19
VS
Real Betis U19
19:30
Atlético Madrileño U19
VS
Lorca CFB U19
21:00
Alcorcón U19
VS
Cultural Leonesa U19
21:30
Santutxu U19
VS
Real Sociedad U19
22:00
Deportivo Alavés U19
VS
Eibar U19
22:00
Getafe U19
VS
Santa Marta U19
22:00
Albacete U19
VS
UCAM Murcia U19
22:00
Hércules U19
VS
Villarreal U19
23:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Celta de Vigo U19
23:00
Damm U19
VS
Barcelona U19
23:00
Vázquez Cultural U19
VS
San Félix U19
00:00
Danok Bat U19
VS
Arenas Getxo U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Charavgiakos
VS
Panionios
20:00
Proodeftiki
VS
Aittitos Spata
20:00
Pannaxiakos
VS
Marko
20:00
Ano Meras
VS
Ilioupoli
20:00
Fostiras
VS
Moschato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

20:00
Aias Salamina
VS
Aetos Loutron
20:00
Thyella Diastavroseos
VS
Panelefsiniakos
20:00
Pythagoras Karlovasi
VS
Pyliou
20:00
Asteras Varis
VS
Akratitos
20:00
Karavas
VS
Mikrasiatiki
20:00
Aiolikos
VS
Keratsini

2507 Gambia - GFA League

23:00
Marimoo
VS
Wallidan
23:00
Brikama United
VS
GPA

99474 World - Club Friendlies Women

18:30
Südburgenland W
VS
Landhaus W
18:30
Bydgoszcz
VS
Mks Olimpia Szczecin W
19:00
Stabæk W
VS
LSK Kvinner W
21:30
Pitea W
VS
Umea W
21:30
Prądniczanka Kraków W
VS
Górnik Wieliczka W

49477 ไทยลีก 3

16:00
Muangkan United
VS
Songkhla
16:00
North Bangkok University
VS
Krabi
16:00
Bangkok
VS
Raj Pracha