ufabet

ตารางบอล 10 ก.พ. 2564

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:00
เรดิง
VS
เบรนท์ฟอร์ด

462 เอฟเอคัพ

00:30
สวอนซีซิตี
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:30
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
บริสตอลซิตี
02:30
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
ไบรท์ตัน
03:15
เอฟเวอร์ตัน
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

49477 ไทยลีก

18:00
Samut Prakan City
VS
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
ระยอง เอฟซี
18:30
เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:00
ลำปาง เอฟซี
VS
ราชนาวี เอฟซี
17:00
สมุทรสาคร เอฟซี
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
อุทัยธานี เอฟซี
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

07:00
Start
VS
Jerv
07:00
Lokomotivi Tbilisi
VS
Rotor Volgograd
15:00
Fakel
VS
Kaisar
15:00
Essentuki
VS
Spartak Nal'chik
15:00
Rotor Volgograd
VS
Lokomotiv
15:30
Dnepr Mogilev
VS
Orsha
16:00
Chernomorets
VS
Volga Ulyanovsk
16:30
Třinec
VS
Frýdek-Místek
16:30
Rapid Bucuresti
VS
Popești-Leordeni
17:00
Tychy 71
VS
Nieciecza
17:00
Pandurii Târgu Jiu
VS
CSM Slatina
17:00
Chrobry Głogów
VS
Kalisz
17:30
Isloch
VS
Shakhtyor Petrikov
18:30
Viktoria Plzen II
VS
Ústí nad Labem
19:00
Mashuk-KMV
VS
Anzhi
19:00
Nesebar
VS
Spartak Varna
19:30
Volgar Astrakhan
VS
Veles
19:30
Radnički Kragujevac
VS
OFK Beograd
20:00
Inhulets
VS
Widzew Lodz
21:00
Khimki
VS
แอสตาน่า
21:00
Sokół Ostróda
VS
Wikielec
21:00
Ural
VS
Zeta
21:00
Spartak Vladikavkaz
VS
Ordabasy
00:00
Kalmar
VS
Oskarshamns AIK
00:30
GAIS
VS
Trollhättan
01:00
Västerås SK
VS
Sylvia
01:00
Raufoss
VS
Eidsvold

462 England - Wsl 1 Women

01:00
Birmingham W
VS
Aston Villa W
02:00
Brighton W
VS
West Ham W
02:00
Chelsea W
VS
Arsenal W
02:30
Tottenham W
VS
Bristol City W

38 Netherlands - KNVB Beker

02:00
อาแจกซ์
VS
พีเอสวี

11 Germany - 3. Liga

01:00
Bayern München II
VS
Zwickau
01:00
Dynamo Dresden
VS
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Borussia M'gladbach II
VS
Schalke 04 II
00:00
Lippstadt 08
VS
Alemannia Aachen
00:30
Fortuna Düsseldorf II
VS
Wuppertaler SV
01:30
Preußen Münster
VS
SV 1919 Straelen
01:30
Bonner SC
VS
Wiedenbrück

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

01:30
Koblenz
VS
Eintracht Trier

143 Austria - Tipico Bundesliga

00:30
St. Pölten
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
00:30
Admira
VS
Rheindorf Altach
02:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Austria Wien

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Šibenik
VS
Istra 1961
00:05
Rijeka
VS
Hajduk Split

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Olympiakos
VS
อาโปเอล
00:00
Anorthosis
VS
AEL

245 Czech Republic - Czech Cup

19:00
Sigma Olomouc
VS
Jiskra Domažlice
20:00
Jablonec
VS
Lisen
22:00
Viktoria Plzeň
VS
Přepeře

320 Denmark - Landspokal Cup

00:00
Fremad Amager
VS
SønderjyskE
02:15
AGF
VS
B 93

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

20:45
สตราส์บูร์ก
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
20:45
น็องต์
VS
Lens
20:45
Auxerre
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
20:45
Grenoble Foot 38
VS
โมนาโก
20:45
บอร์กโดซ์
VS
ตูลูส
23:00
นีมส์
VS
นีซ
23:00
อาเมียงส์
VS
เม็ตซ์
23:00
แบรสต์
VS
Rodez
01:00
ดิฌง
VS
ลีลล์
03:05
ก็อง
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

125 Greece - Greek Cup

22:00
AEK Athens
VS
Volos NFC
00:00
PAOK
VS
Lamia
02:30
โอลิมเปียกอส
VS
Aris

674 Hungary - Hungarian Cup

19:00
Dorogi
VS
เฟเรนซ์วารอส
19:00
III. Kerületi TUE
VS
Honvéd
19:00
Csákvári TK
VS
Paksi SE
19:00
Hódmezővásárhely
VS
Puskás
19:00
Soroksár SC
VS
Várda SE
19:00
Kazincbarcika
VS
MTK
19:00
Fémalk-Dunavarsány
VS
Budafoki MTE
19:00
Tállya
VS
Kaposvári Rákóczi
19:00
Taksony
VS
Siófok
19:00
DEAC
VS
Debrecen
20:00
Pécsi MFC
VS
Szombathelyi Haladás
21:00
Ajka
VS
Mezőkövesd-Zsóry
01:45
Vasas
VS
MOL Vidi

802 Israel - Ligat ha'Al

01:00
Maccabi Petah Tikva
VS
Hapoel Tel Aviv
01:15
Maccabi Tel Aviv
VS
Hapoel Hadera
01:45
Maccabi Haifa
VS
Hapoel Haifa

251 Italy - Serie B

01:00
Reggina
VS
Virtus Entella
03:00
คิเอโว่
VS
Reggiana

251 โกปปาอีตาเลีย

02:45
อตาลันต้า
VS
นาโปลี

2 Poland - Polish Cup

23:30
Pogoń Szczecin
VS
Piast Gliwice
02:30
Raków Częstochowa
VS
Górnik Zabrze

20 Portugal - Taça De Portugal

03:15
บราก้า
VS
ปอร์โต้

155 Romania - Romania Cup

19:30
SSC Farul
VS
Chindia Târgovişte
22:15
Universitatea Cluj
VS
UTA Arad
01:30
Dinamo Bucureşti
VS
FCSB

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

01:00
Kilmarnock
VS
Motherwell
01:00
Livingston
VS
Hamilton Academical
03:00
St. Mirren
VS
เซลติก

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Bravo
VS
Gorica
22:45
Domžale
VS
Maribor
00:30
Koper
VS
Olimpija

32 Spain - Copa Del Rey

03:00
เซบีย่า
VS
บาร์เซโลน่า

62 Switzerland - Super League

00:15
Luzern
VS
ลูกาโน
00:15
Servette
VS
St. Gallen
02:30
ยังบอยส์
VS
Lausanne Sport

62 Switzerland - Swiss Cup

23:30
Aarau
VS
Sion
02:15
St. Gallen
VS
ยังบอยส์

404 Turkey - Turkish Cup

00:45
กาลาตาซาราย
VS
Alanyaspor

44 Argentina - Torneo Federal B

03:10
Independiente Neuquén
VS
Cruz del Sur
03:10
La Amistad
VS
Alianza Cutral Có

5 Brazil - Serie A

05:00
Internacional
VS
Sport Recife
05:15
Fortaleza
VS
Vasco da Gama

80 Chile - Primera Division

20:30
Antofagasta
VS
O'Higgins
04:30
Unión Española
VS
La Serena
04:30
Curicó Unido
VS
Universidad Chile

353 Colombia - Liga BetPlay

07:40
Rionegro Águilas
VS
Deportivo Pasto

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Leones FC
VS
Cortuluá
03:00
Fortaleza CEIF
VS
Atlético
04:00
Orsomarso
VS
Deportes Quindío

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Cancún
VS
Dorados
10:05
Tampico Madero
VS
Tlaxcala
04:45
Tepatitlán de Morelos
VS
Tapatío

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Managua
VS
Jalapa

1190 Paraguay - Division 1

04:30
Cerro Porteño
VS
Sportivo Luqueño
06:45
12 de Octubre
VS
Olimpia

158 Uruguay - Primera Division

20:00
ลิเวอร์พูล
VS
Cerro Largo
03:00
Plaza Colonia
VS
Danubio
05:15
Wanderers
VS
Rentistas

911 Angola - Girabola

21:00
1º de Agosto
VS
Onze Bravos

886 Egypt - Premier League

00:30
Al Masry
VS
Pyramids FC

1179 Kenya - Premier League

19:00
Sofapaka
VS
Zoo Kericho
19:00
Mathare United
VS
Kariobangi Sharks

16175 Libya - Premier League

20:00
Al Hilal
VS
Khaleej Sart
20:30
Rafeeq
VS
Al-Khmes
20:30
Alittihad Misurata
VS
Asswehly

200 Senegal - Ligue 1

06:00
Teungueth
VS
Douanes
06:00
Gorée
VS
Jaraaf

56518 Sudan - Sudan Premier League

20:00
Al Hilal Kadougli
VS
Hilal Obayed
00:30
Hilal El-Fasher
VS
Al Ahly Shendi
00:30
Hay Al Arab
VS
Alamal Atbara
00:30
Al-Ahly Merowe
VS
Al Hilal Port Sudan

3677 Syria - Premier League

19:00
Horriya
VS
Wathba
19:00
Hottin
VS
Al-Horgelah
19:00
Karama
VS
Al Ittihad
19:00
Foutoua
VS
Jabala
19:00
Wahda
VS
Shorta
19:00
Taliya
VS
Al Jaish
19:00
Al Sahel
VS
Teshrin

2568 Zambia - Super League

20:00
Green Eagles
VS
Power Dynamos

21462 Kuwait - Premier League

20:40
Al Salmiyah
VS
Al Nasar
23:10
Al Arabi SC
VS
Al Qadsia

74505 Qatar - Q League

22:00
Al Shamal
VS
Al Shahaniya
22:00
Al Nasr
VS
Al Mesaimeer
22:00
Lusail City
VS
Al Mu'aidar
22:00
Al Bidda
VS
Al Markhiya

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:30
Al Adalh
VS
Hajer
19:55
Al Bukayriyah
VS
Al Sahel
20:00
Al Jabalain
VS
Najran
22:55
Jeddah
VS
Al Shoalah

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Chennaiyin
VS
Jamshedpur

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Sint-Niklaas
VS
Tempo Overijse

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

02:00
K. Kontich
VS
Bornem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

02:00
Dadizele
VS
Eendracht Wervik

116 Cyprus - 3. Division

20:00
Halkanoras
VS
Amathous
20:00
O Kormakitis
VS
APONA Anagias
20:00
Elpida Astromeritis
VS
Iraklis Yerolakkou
20:00
Ethnikos Assias
VS
Peyia
20:00
ENAD
VS
Elia Lythrodonta
20:00
MEAP Nisou
VS
Olympiada Lympion
20:00
APEP
VS
Ormideia
20:00
Omonia 29is Maiou
VS
Oroklini / Troulloi

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Calcio Padova
VS
Carpi

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
PDHAE
VS
Fossano
20:30
Bra
VS
Gozzano
21:00
Borgosesia
VS
Legnano
21:00
Saluzzo
VS
Arconatese

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Breno
VS
Real Calepina

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Campodarsego
VS
Chions

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Rimini
VS
Sammaurese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Gavorrano
VS
Montevarchi Calcio
20:30
Trastevere
VS
Foligno
20:30
Sporting Trestina
VS
Grassina
21:30
Montespaccato
VS
Tiferno Lerchi

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Recanatese
VS
Atletico
20:30
San Nicolò
VS
Castelfidardo Calcio
20:30
Tolentino
VS
Olympia Agnonese
20:30
Montegiorgio
VS
Giulianova

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
SSC Giugliano
VS
Arzachena
20:30
Muravera
VS
Latina
20:30
Insieme Formia
VS
Nuova Monterosi

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Taranto
VS
Città di Fasano
20:30
Picerno
VS
Sorrento
20:30
US Bitonto
VS
Puteolana Internapoli

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
FC Messina
VS
Marina di Ragusa
20:30
Cittanovese
VS
Castrovillari
20:30
Rotonda
VS
Gelbison

20 Portugal - 2. Division: Group C

19:00
Marítimo II
VS
Salgueiros
03:00
Câmara de Lobos
VS
Gondomar

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Canelas 2010
VS
Beira-Mar
22:00
Valadares Gaia
VS
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Oliveira Hospital
VS
Vitória de Sernache

32 Spain - Segunda B - Group 1

23:00
Pontevedra
VS
Guijuelo
23:00
Burgos
VS
Real Valladolid II
23:00
Cultural Leonesa
VS
Sporting Gijon II
23:00
Real Oviedo II
VS
Covadonga

32 Spain - Segunda B - Group 2

23:00
Ejea
VS
Tudelano

32 Spain - Segunda B - Group 3

23:00
Orihuela
VS
La Nucia
01:30
Cornellà
VS
Prat

32 Spain - Segunda B - Group 4

21:45
Linense
VS
Marbella

32 Spain - Tercera - Group 1

22:30
Arenteiro
VS
Arosa
02:00
Paiosaco
VS
Deportivo La Coruña II
02:30
Fisterra
VS
Somozas

32 Spain - Tercera - Group 2

02:00
Caudal
VS
Lenense

32 Spain - Tercera - Group 4

01:30
Balmaseda
VS
Aurrera de Ondarroa
01:45
Durango
VS
Sodupe

32 Spain - Tercera - Group 6

00:00
Silla
VS
RC Catarroja
00:00
Torrent
VS
Saguntino
00:00
Acero
VS
Roda
00:00
Novelda
VS
Olímpic de Xàtiva
00:00
Elche II
VS
Jove Espanol
00:00
Beniganim
VS
Crevillente
01:00
Alzira
VS
Vilamarxant
01:00
Villajoyosa
VS
Intercity

32 Spain - Tercera - Group 7

22:00
Leganés II
VS
Villaverde-Boetticher
02:00
Complutense
VS
Pozuelo Alarcón
02:00
Santa Ana
VS
San Fernando de Henares
02:15
Real Aranjuez
VS
Móstoles CF

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Beroil Bupolsa
VS
Almazán
00:30
Burgos Promesas
VS
Cultural Cebrereña
01:00
Bembibre
VS
Peñaranda
01:30
Cristo Atlético
VS
Becerril Campos

32 Spain - Tercera - Group 9

01:00
At. Malagueño
VS
Antequera
01:30
Union Estepona
VS
El Palo

32 Spain - Tercera - Group 12

23:30
Mensajero
VS
Atletico Victoria

32 Spain - Tercera - Group 13

23:00
Racing Murcia
VS
Cartagena II
01:00
Los Garres
VS
EDMF Churra
02:00
Muleño
VS
La Union Atletico

32 Spain - Tercera - Group 14

02:00
Arroyo
VS
Azuaga
02:30
Olivenza
VS
Jerez

32 Spain - Tercera - Group 15

01:00
Beti Kozkor
VS
River Ega

32 Spain - Tercera - Group 16

01:00
Casalarreina
VS
Calahorra II
01:45
Alberite
VS
Pradejon

32 Spain - Tercera - Group 17

01:30
Atletico Monzon
VS
Binéfar
01:30
Sabiñánigo
VS
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
Conquense
VS
Tarancón
23:00
Almagro Spain
VS
Calvo Sotelo
01:00
Toledo
VS
Torrijos

5 Brazil - Carioca 1

01:30
Friburguense
VS
Cabofriense
01:30
Sampaio Corrêa RJ
VS
Americano
01:30
Nova Iguaçu
VS
América RJ

5 Brazil - Cearense 1

01:30
Guarany de Sobral
VS
Barbalha
01:30
Pacajus
VS
Caucaia

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Tocantinópolis
VS
Palmas

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:05
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Midnimo
VS
Elman

251 Italy - PrimaVera 1

19:00
Spal U19
VS
Fiorentina U19
21:00
Atalanta U19
VS
Sampdoria U19
21:00
Genoa U19
VS
Juventus U19
21:00
Lazio U19
VS
Empoli U19
21:00
Torino U19
VS
Cagliari U19

2756 Malta - Fa Trophy

20:00
Floriana
VS
Santa Lucia
20:00
Valletta
VS
Gudja United
20:00
Zebbug Rangers
VS
Marsa
20:00
Qormi
VS
Tarxien Rainbows
21:00
Sannat Lions
VS
Hamrun Spartans
21:00
Birzebbuga
VS
Xaghra United
00:00
Hibernians
VS
Zejtun Corinthians
00:00
Balzan
VS
Mosta
00:00
St. Andrews
VS
Sliema Wanderers
00:00
Naxxar Lions
VS
Swieqi

251 Italy - Primavera 2

17:00
Frosinone U19
VS
Reggina U19
20:30
Monza U19
VS
Cittadella U19
20:30
Brescia U19
VS
Udinese U19
20:30
Reggiana U19
VS
Pordenone U19
20:30
Virtus Entella U19
VS
Pescara U19
21:00
Venezia U19
VS
Cremonese U19

245 Czech Republic - U19 League

18:00
Meteor Praha U19
VS
Opava U19

122 Kosovo - Kosovar Cup

19:00
A&N
VS
Flamurtari
19:00
Trepça'89
VS
Ferizaj
19:00
Istogu
VS
Gjilani
19:00
Arbëria
VS
KF Feronikeli

3126 Luxembourg - National Division

02:00
Progrès Niedercorn
VS
Racing

482134 Lesotho - Premier League

20:00
Kick4Life
VS
Manonyane
20:00
Linare
VS
LMPS
20:00
Lesotho Defence Force
VS
Liphakoe Football Club
20:00
CCX
VS
Likhopo

32 Spain - Primera Division Women

22:30
Espanyol W
VS
Atletico Granadilla W
22:30
Deportivo de La Coruña W
VS
Eibar W
23:00
Huelva W
VS
Rayo Vallecano W
23:00
Madrid CFF W
VS
Athletic Club W
00:00
Atletico Madrid W
VS
Santa Teresa W
00:30
Valencia W
VS
Logroño W
01:00
Barcelona W
VS
Real Betis W

32 Spain - Segunda Division Women

22:00
Atlético de Aspe W
VS
Murcia Féminas W
01:00
Logroño II W
VS
Osasuna II W
01:30
Olímpico Madrid W
VS
DNS de Belen W
02:00
Tres Cantos W
VS
Madrid III W
02:30
Samper W
VS
Rayo Vallecano II W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Ballymena United U20
VS
Glentoran U20
02:45
Cliftonville U20
VS
Warrenpoint Town U20
02:45
Crusaders U20
VS
Dungannon Swifts U20
02:45
Glenavon U20
VS
Coleraine U20
02:45
Linfield U20
VS
Carrick Rangers U20
02:45
Portadown U20
VS
Larne U20

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Nervión U19
VS
Cádiz U19
22:00
Atlético Villacarlos U19
VS
San Francisco U19
22:00
El Olivar U19
VS
Sabadell U19
22:00
Badajoz U19
VS
Los Yébenes SB U19
22:00
Valencia U19
VS
Torre Levante U19
22:00
Málaga U19
VS
Vázquez Cultural U19
22:15
Marina Sport U19
VS
Bansander U19
22:30
Real Zaragoza U19
VS
Stadium Casablanca U19
22:30
Getafe U19
VS
Trival Valderas U19
22:30
Calavera U19
VS
Séneca U19
22:30
Sevilla U19
VS
Polillas U19
23:30
Atlético Pinto U19
VS
Leganés U19
23:30
Santa Fe U19
VS
Dos Hermanas SA U19
23:30
Castilleja U19
VS
Sanluqueno U19
00:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Conxo Santiago U19
00:00
Ural U19
VS
Calasanz U19
00:00
Txantrea U19
VS
UD Logroñés U19
00:00
Valvanera U19
VS
Numancia U19
00:00
Oyonesa U19
VS
Osasuna U19
00:00
Tiro de Pichón U19
VS
Rusadir U19
00:00
San Félix U19
VS
Maracena U19
00:00
26 de Febrero U19
VS
Almería U19
01:00
Aurrerá Vitoria U19
VS
Deportivo Alavés U19
01:30
Recreativo Huelva U19
VS
Real Betis U19