lsm99

ตารางบอล 13 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
ลิเวอร์พูล
22:00
คริสตัล พาเลซ
VS
เบิร์นลีย์
00:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
03:00
ไบรท์ตัน
VS
แอสตันวิลลา

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
บอร์มัธ
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
ลูตัน ทาวน์
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
นอริชซิตี
VS
สโตกซิตี
22:00
เรดิง
VS
มิลล์วอลล์
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
สวอนซีซิตี
22:00
วัตฟอร์ด
VS
บริสตอลซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
โรชเดล
22:00
แบล็กพูล
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
Swindon Town
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
จิลลิ่งแฮม
22:00
ฮัลล์ซิตี
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
Northampton Town
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
อิปสวิช ทาวน์
22:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
Stevenage
22:00
Bradford City
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Barrow
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Harrogate Town
VS
Leyton Orient
22:00
มอร์แคมป์
VS
สคันธอร์ป

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:00
โกรนิงเงิน
VS
พีอีซี ซโวลล์
20:15
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
22:30
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
พีเอสวี
00:45
เฮราเคิล
VS
อาแจกซ์

38 เอร์สเตอดีวีซี

18:00
Go Ahead Eagles
VS
Telstar
20:15
De Graafschap
VS
MVV Maastricht

11 บุนเดิสลีกา

21:30
ดอร์ทมุนด์
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
21:30
เลเวอร์คูเซ่น
VS
ไมนซ์
21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
ไฟร์บวร์ก
21:30
สตุทท์การ์ดต
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
00:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
VS
ชาลเก้ 04

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
นีซ
01:00
แร็งส์
VS
Lens
03:00
โอลิมปิก ลียง
VS
มงต์เปลลิเย่ร์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
โตริโน่
VS
เจนัว
00:00
นาโปลี
VS
ยูเวนตุส
02:45
Spezia
VS
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เกรนาดา
VS
แอตเลติโก มาดริด
22:15
เซบีย่า
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
00:30
เออิบาร์
VS
เรอัล บายาโดลิด
03:00
บาร์เซโลน่า
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส

49477 ไทยลีก

17:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
18:30
โปลิศ เทโร เอฟซี
VS
การท่าเรือ เอฟซี
19:00
ระยอง เอฟซี
VS
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

17:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

07:00
Odd
VS
Sandefjord
07:00
Notodden
VS
Odd II
15:00
Dinamo Minsk
VS
Tuapse
15:30
Chayka
VS
Krasnodar 3
15:30
Torpedo Moskva
VS
Samgurali
16:00
Velké Meziříčí
VS
Chrudim
16:00
Lisen
VS
Znojmo
16:00
Essentuki
VS
Legion Dynamo
16:00
Ynergetyk-BDU
VS
Smorgon
16:00
Concordia Chiajna
VS
Metaloglobus
17:00
Chrobry Głogów
VS
Śląsk Wrocław II
17:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Garbarnia Kraków
17:00
Vysočina Jihlava
VS
Viktoria Žižkov
17:00
Resovia Rzeszów
VS
Wiązownica
17:00
Blansko
VS
Chrudim
17:00
Lisen
VS
Sigma Olomouc
17:00
Slovácko II
VS
Prostějov
17:00
Mioveni
VS
Rapid Bucuresti
17:00
ซูดูว่า
VS
Banga
17:30
Tychy 71
VS
Puszcza Niepołomice
17:30
Jammerbugt
VS
VSK Århus
17:50
Frem
VS
Hillerød
18:00
GVI
VS
AB
18:00
Ústí nad Labem
VS
Slavoj Vyšehrad
18:00
Pandurii Târgu Jiu
VS
U Craiova 1948
18:30
Jastrzębie
VS
SKRA Częstochowa
19:00
Nieciecza
VS
Stal Rzeszów
19:00
Värnamo
VS
Trelleborg
19:00
Vlašim
VS
Dukla Praha
19:00
Halmstad
VS
Varberg BoIS
19:00
Sirius
VS
Flora
19:00
Strømmen
VS
Kongsvinger
19:00
Hutnik Krakow
VS
Frýdek-Místek
19:00
Bałtyk Gdynia
VS
Concordia Elbląg
19:30
Kvik Halden
VS
Skeid
19:30
Elana Toruń
VS
Kutno
20:00
Helsingborg
VS
IFK Göteborg
20:00
Västerås SK
VS
Akropolis
20:00
Degerfors
VS
Brage
20:00
Tychy 71
VS
Pawłowice Śląskie
20:00
AFC Eskilstuna
VS
Vasalund
20:00
SKA Khabarovsk
VS
SKA Rostov
20:00
Yenisey
VS
Dinamo Minsk
20:00
Biolog
VS
Dinamo Bryansk
20:00
Oure
VS
Næsby
20:00
Žalgiris
VS
Trakai
20:15
Miedź Legnica
VS
Kalisz
21:00
Haugesund
VS
Bryne
21:00
GIF Sundsvall
VS
Dalkurd
21:00
Djurgården
VS
Örebro
21:00
Akron
VS
Rīgas FS
21:00
Volgar Astrakhan
VS
Veles
21:00
Panevėžys
VS
FA Šiauliai
21:30
Falkenberg
VS
GAIS
21:30
Chayka
VS
แอสตาน่า
21:30
Torpedo Moskva
VS
Ventspils
22:00
Viking
VS
Åsane
22:00
Grorud
VS
Kjelsås
23:00
Korona Kielce
VS
Katowice
00:30
Wikielec
VS
Huragan Morąg
01:30
Treze
VS
Globo

462 England - National League

22:00
Chesterfield
VS
Eastleigh
22:00
Dagenham & Redbridge
VS
Hartlepool United
22:00
Halifax Town
VS
Dover Athletic
22:00
Maidenhead United
VS
Weymouth
22:00
Solihull Moors
VS
Barnet
22:00
Stockport County
VS
Aldershot Town
22:00
Wealdstone
VS
Bromley
22:00
Woking
VS
Torquay United
22:00
Yeovil Town
VS
Altrincham
22:00
Sutton United
VS
Boreham Wood
00:20
Wrexham
VS
Notts County

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Fylde
VS
Gateshead
22:00
AFC Telford United
VS
Blyth Spartans
22:00
Bradford Park Avenue
VS
Hereford
22:00
Curzon Ashton
VS
Brackley Town
22:00
Gloucester City
VS
Chorley
22:00
Guiseley
VS
Boston United
22:00
Kidderminster Harriers
VS
Darlington
22:00
Leamington
VS
Chester
22:00
Southport
VS
Kettering Town
22:00
Spennymoor Town
VS
Alfreton Town
22:00
York City
VS
Farsley Celtic

462 England - Premier League U18

18:00
Manchester United U18
VS
Manchester City U18
18:00
Wolverhampton U18
VS
Stoke City U18
19:30
Derby U18
VS
Burnley U18

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
Aylesbury United
VS
Kidlington
22:00
Berkhamsted
VS
Thame
22:00
Corby Town
VS
Biggleswade
22:00
Didcot Town
VS
Daventry Town
22:00
Halesowen Town
VS
Bedford Town
22:00
AFC Kempston Rovers
VS
North Leigh
22:00
St Neots Town
VS
Barton Rovers
22:00
Wantage Town
VS
Coleshill Town
22:00
Welwyn Garden City
VS
Bedworth United
22:00
Yaxley FC
VS
AFC Dunstable

462 England - Non League Div One: Northern North

22:00
City of Liverpool
VS
Tadcaster Albion
22:00
Dunston
VS
Kendal Town
22:00
Marine
VS
Ossett United
22:00
Marske United
VS
Mossley
22:00
Pickering Town CFC
VS
Colne
22:00
Pontefract Collieries
VS
Clitheroe
22:00
Runcorn Linnets
VS
Trafford
22:00
Widnes
VS
Brighouse Town
22:00
Workington
VS
Prescot Cables

462 England - Non League Div One: Northern South

22:00
Belper Town
VS
Carlton Town
22:00
Glossop North End
VS
Ilkeston Town
22:00
Leek Town
VS
Frickley Athletic
22:00
Market Drayton Town
VS
Lincoln United
22:00
Newcastle Town
VS
Loughborough Dynamo
22:00
Sheffield
VS
Worksop Town
22:00
Spalding United
VS
Kidsgrove Athletic
22:00
Stamford
VS
Cleethorpes Town
22:00
Sutton Coldfield Town
VS
Stocksbridge Park Steels
22:00
Wisbech Town
VS
Chasetown

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
Bideford
VS
Evesham United
22:00
Frome Town
VS
Slimbridge
22:00
Highworth Town
VS
AFC Totton
22:00
Mangotsfield United
VS
Cinderford Town
22:00
Melksham Town
VS
Bristol Manor Farm
22:00
Moneyfields
VS
Cirencester Town
22:00
Paulton Rovers
VS
Basingstoke Town
22:00
Thatcham Town
VS
Barnstaple Town
22:00
Willand Rovers
VS
Sholing
22:00
Winchester City
VS
Larkhall Athletic

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Ashton United
VS
Nantwich Town
22:00
Bamber Bridge
VS
Witton Albion
22:00
Basford United
VS
Buxton
22:00
Lancaster City
VS
Whitby Town
22:00
Matlock Town
VS
Morpeth Town
22:00
Mickleover Sports
VS
Scarborough Athletic
22:00
Radcliffe Borough
VS
Hyde United
22:00
South Shields
VS
Atherton Collieries
22:00
Stafford Rangers
VS
Gainsborough Trinity
22:00
Stalybridge Celtic
VS
United of Manchester
22:00
Warrington Town
VS
Grantham Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
Kings Langley
VS
Tamworth
22:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Banbury United
22:00
Hitchin Town
VS
Coalville Town
22:00
Needham Market
VS
Peterborough Sports
22:00
Nuneaton Town
VS
Alvechurch

11 บุนเดิสลีกา 2

19:00
Heidenheim
VS
Erzgebirge Aue
19:00
Hamburger SV
VS
Greuther Fürth
19:00
Sandhausen
VS
Karlsruher SC
19:00
Jahn Regensburg
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

11 Germany - 3. Liga

20:00
Verl
VS
Ingolstadt
20:00
Kaiserslautern
VS
Bayern München II
20:00
Uerdingen
VS
Zwickau
20:00
Hallescher FC
VS
MSV Duisburg
20:00
1860 München
VS
Hansa Rostock
20:00
Waldhof Mannheim
VS
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Hoffenheim II
VS
Bahlinger SC
20:00
Kickers Offenbach
VS
Sonnenhof Großaspach

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Köln II
20:00
Rödinghausen
VS
Wegberg-Beeck
20:00
Lippstadt 08
VS
Sportfreunde Lotte
20:00
Fortuna Köln
VS
Alemannia Aachen
20:00
Preußen Münster
VS
Wuppertaler SV
20:00
Borussia M'gladbach II
VS
Homberg
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
SV 1919 Straelen
20:00
Schalke 04 II
VS
Bergisch Gladbach
20:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
BTS Neustadt
VS
Bremer SV
19:00
Werder Bremen III
VS
Komet Arsten
19:15
Blumenthaler SV
VS
Hastedt
20:00
Aumund-Vegesack
VS
Geestemünde

11 Germany - Oberliga: Hessen

21:00
Kaan-Marienborn
VS
Gütersloh
21:00
Westfalia Rhynern
VS
Finnentrop / Bamenohl
21:00
Vreden
VS
Preußen Münster II
21:00
Ennepetal
VS
Wattenscheid 09
21:00
Sprockhövel
VS
Eintracht Rheine
21:00
Holzwickeder SC
VS
ASC Dortmund
21:00
Meinerzhagen
VS
Paderborn 07 II
21:00
Erndtebrück
VS
Schermbeck
21:00
Victoria Clarholz
VS
Sportfreunde Siegen
21:15
Westfalia Herne
VS
TuS Haltern

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Wolfenbüttel
VS
Ramlingen/Ehlershausen
22:00
HSC BW Schwalbe Tündern
VS
FT Braunschweig

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Pfeddersheim
VS
Speyer
20:30
Salmrohr
VS
Emmelshausen
20:30
Karbach
VS
Gonsenheim
21:00
Röchling Völklingen
VS
Jagersburg
21:00
Diefflen
VS
Mechtersheim
21:00
Eppelborn
VS
Elversberg II
21:30
FV Engers 07
VS
Eisbachtal
21:30
Mülheim-Kärlich
VS
Alemannia Waldalgesheim
22:30
Dudenhofen
VS
Hertha Wiesbach

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Lubeck II
VS
Oldenburger SV
20:00
Kronshagen
VS
Weiche Flensburg II
20:00
Husumer SV
VS
TSB Flensburg
20:00
Bordesholm
VS
Eckernforder SV
20:00
Union Neumünster
VS
Dornbreite Lubeck

11 Germany - Oberliga: Westfalen

21:00
Kaan-Marienborn
VS
Gütersloh
21:00
Westfalia Rhynern
VS
Finnentrop / Bamenohl
21:00
Vreden
VS
Preußen Münster II
21:00
Ennepetal
VS
Wattenscheid 09
21:00
Sprockhövel
VS
Eintracht Rheine
21:00
Holzwickeder SC
VS
ASC Dortmund
21:00
Meinerzhagen
VS
Paderborn 07 II
21:00
Erndtebrück
VS
Schermbeck
21:00
Victoria Clarholz
VS
Sportfreunde Siegen
21:15
Westfalia Herne
VS
TuS Haltern

2454 Albania - Superliga

20:00
Tirana
VS
Kukësi
20:00
Vllaznia Shkodër
VS
Apolonia Fier
20:00
Bylis Ballsh
VS
Laçi
20:00
Kastrioti Krujë
VS
Partizani Tirana

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Admira
23:00
Rheindorf Altach
VS
Rapid Vienna
23:00
Wattens
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

20:30
Dornbirn
VS
Kapfenberger SV
20:30
SV Horn II
VS
Austria Klagenfurt

2453 Azerbaijan - Premier League

19:00
Sumqayıt
VS
Sebail
21:30
คาราบัค
VS
Neftçi

556 Belgium - Pro League

00:30
Sint-Truiden
VS
Zulte-Waregem

224 Bulgaria - Parva Liga

17:30
Botev Vratsa
VS
Beroe
20:00
Cherno More
VS
Lokomotiv Plovdiv
22:30
Slavia Sofia
VS
CSKA Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:00
Septemvri Sofia
VS
Strumska slava
19:00
Lovech
VS
Septemvri Simitli
19:00
Dobrudzha 1919
VS
Sozopol
19:00
Neftohimik
VS
Lokomotiv G. Oryahovitsa
23:00
Kariana Erden
VS
Yantra 1919

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Gorica
VS
Šibenik
23:30
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

18:55
Orijent 1919
VS
Osijek II
20:30
Rudeš
VS
Medimurje Cakovec
20:30
Solin
VS
Inter Zaprešić

116 Cyprus - 1. Division

23:00
Ermis
VS
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Xylotympou
VS
Akritas
20:00
Aris
VS
Onisilos
20:00
Digenis Ypsonas
VS
Anagennisi Deryneia
20:00
Othellos
VS
Ayia Napa
20:00
Ahironas
VS
PAEEK
20:00
EN THOI Lakatamia
VS
ASIL Lysi
20:00
Omonia Aradippou
VS
AE Zakakiou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Opava
VS
Příbram
20:00
Zbrojovka Brno
VS
Zlín
22:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Pardubice

320 Denmark - First Division

19:00
Esbjerg
VS
Vendsyssel
21:00
HB Køge
VS
Hobro

1233 Finland - Finland Cup

18:00
KuPS
VS
SJK
18:00
TPS
VS
MuSa
18:45
HJK
VS
HIFK
19:00
Lahti
VS
KTP
19:30
Ilves
VS
Oulu
20:00
Honka
VS
Haka
20:15
Jaro
VS
KPV
20:30
EIF
VS
PK-35
21:15
Gnistan
VS
JIPPO
00:15
MP
VS
Klubi-04

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
Auxerre
VS
แก็งก็อง
01:00
Clermont
VS
Chambly
01:00
Châteauroux
VS
Le Havre
01:00
ก็อง
VS
Niort
01:00
Dunkerque
VS
Nancy
01:00
Grenoble Foot 38
VS
อาเมียงส์
01:00
Pau
VS
Paris
01:00
Troyes
VS
Rodez

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

19:30
Venissieux
VS
Annecy
19:30
Orléans
VS
Romorantin
20:00
St-Philbert Gd Lieu
VS
Laval
20:00
Red Star
VS
Bobigny
01:00
Quevilly Rouen
VS
Rouen

17 France - National

00:00
Bastia-Borgo
VS
Avranches
00:00
Bourg-en-Bresse
VS
Bastia

125 Greece - Super League

22:15
Asteras Tripolis
VS
Lamia
00:30
Apollon Smirnis
VS
Atromitos

125 Greece - Football League

06:00
Thesprotos
VS
Veria
06:00
Pontion Karagiannion
VS
Kavala
06:00
Panserraikos
VS
Olympiakos Volos
06:00
Triglia FC
VS
Pierikos
06:00
Apollon Pontou FC
VS
Almopos
06:00
Egaleo
VS
Rodos
06:00
Episkopi
VS
Ialysos
06:00
Kallithea
VS
Asteras Vlachioti
06:00
Aspropyrgos Enosis
VS
Santorini 2020
06:00
Niki Volos
VS
Kalamata

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:45
Puskás
VS
Paksi SE
23:00
Várda SE
VS
Zalaegerszegi TE
01:30
Honvéd
VS
Budafoki MTE

1796 Iceland - League Cup

18:00
FH
VS
Kórdrengir
18:30
HK
VS
Grindavík
19:00
Stjarnan
VS
Vestri
19:00
ÍA
VS
Selfoss
21:00
Grótta
VS
Keflavík
21:30
Fram
VS
Thór
22:00
KA
VS
Valur

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Hapoel Haifa
VS
Hapoel Be'er Sheva
23:45
Ashdod
VS
Bnei Sakhnin
00:50
Hapoel Kfar Saba
VS
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

18:00
Salernitana
VS
Vicenza
20:00
Pordenone
VS
Cittadella
20:00
Cremonese
VS
เลชเช่
20:00
Pescara
VS
Venezia
22:00
สปาล
VS
เอ็มโปลี

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Akademija Pandev
VS
Rabotnicki

2756 Malta - Premier League

20:00
Birkirkara
VS
Hamrun Spartans
20:00
Hibernians
VS
Mosta
00:00
Santa Lucia
VS
Tarxien Rainbows
00:00
Senglea Athletic
VS
Floriana

2756 Malta - First Division

20:00
Naxxar Lions
VS
St. Andrews
00:00
Marsaxlokk
VS
Qrendi

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Crusaders
VS
Carrick Rangers
22:00
Portadown
VS
Cliftonville
22:00
Warrenpoint Town
VS
Glenavon
00:30
Larne
VS
Dungannon Swifts

491 Northern Ireland - Championship

22:00
Loughgall
VS
H&W Welders
22:00
Knockbreda
VS
Dergview
22:00
Dundela
VS
Ballinamallard United
22:00
Ballyclare Comrades
VS
Institute
22:00
Ards
VS
Queen's University
22:00
Annagh United
VS
Newry City AFC

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Cracovia Kraków
VS
Podbeskidzie
23:30
Pogoń Szczecin
VS
Piast Gliwice
02:00
Raków Częstochowa
VS
Lechia Gdańsk

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Nacional
VS
Farense
01:00
Vitória SC
VS
Rio Ave
03:30
ปอร์โต้
VS
Boavista

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Académica
VS
Cova Piedade
22:00
Arouca
VS
Varzim
00:00
Sporting Covilhã
VS
Vizela

155 Romania - Liga 1

19:30
Chindia Târgovişte
VS
UTA Arad
02:00
Dinamo Bucureşti
VS
Sepsi

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Dundee United
VS
Livingston
22:00
Aberdeen
VS
St. Mirren
22:00
Motherwell
VS
Hamilton Academical
22:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Kilmarnock
22:00
Ross County
VS
Hibernian

1161 Scotland - Championship

22:00
Alloa Athletic
VS
Arbroath
22:00
Dunfermline Athletic
VS
Dundee
22:00
Inverness CT
VS
Greenock Morton
22:00
Raith Rovers
VS
Ayr United

1161 Scotland - League One

22:00
Airdrieonians
VS
Falkirk
22:00
Clyde
VS
Cove Rangers
22:00
Dumbarton
VS
Montrose
22:00
East Fife
VS
Partick Thistle
22:00
Forfar Athletic
VS
Peterhead

1161 Scotland - League Two

22:00
Annan Athletic
VS
Stirling Albion
22:00
Brechin City
VS
Albion Rovers
22:00
Cowdenbeath
VS
Elgin City
22:00
Stenhousemuir
VS
Queen's Park
22:00
Stranraer
VS
Edinburgh City

296 Serbia - Super Liga

19:30
Voždovac
VS
Inđija
19:30
Mladost Lučani
VS
Radnik Surdulica
19:30
Mačva Šabac
VS
Metalac GM
21:30
Radnički Niš
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา

401 Slovakia - Fortuna Liga

20:00
Žilina
VS
Zlaté Moravce
20:00
Spartak Trnava
VS
Senica
22:00
Ružomberok
VS
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

19:30
Slavoj Trebišov
VS
Dubnica
19:30
Komárno
VS
Podbrezová
19:30
Partizán Bardejov
VS
Poprad
19:30
FK Košice
VS
Liptovský Mikuláš
19:30
Šamorín
VS
Žilina II

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Gorica
VS
Koper
23:15
Maribor
VS
Bravo

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
FC Cartagena
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
00:15
Mirandés
VS
คิโรน่า
02:30
เตเนริเฟ
VS
Ponferradina

62 Switzerland - Super League

00:15
Lausanne Sport
VS
Servette
02:30
Sion
VS
St. Gallen

62 Switzerland - Challenge League

00:15
Chiasso
VS
FC Schaffhausen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Kayserispor
VS
Ankaragücü
20:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
Gazişehir Gaziantep
23:00
Fatih Karagümrük
VS
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Ümraniyespor
VS
Eskişehirspor
17:30
Bandırmaspor
VS
İstanbulspor
20:00
Akhisar Belediyespor
VS
Samsunspor
23:00
Altay
VS
Keçiörengücü

86 Ukraine - Premier League

19:00
Minai
VS
Lviv
19:00
Zorya
VS
Desna
22:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Olimpik Donetsk

44 Argentina - Superliga

07:30
Central Cordoba SdE
VS
Colón
07:30
Unión Santa Fe
VS
Atlético Tucumán
03:10
Aldosivi
VS
Godoy Cruz
03:10
Talleres Córdoba
VS
Patronato
05:20
Vélez Sarsfield
VS
Newell's Old Boys

5 Brazil - Serie A

03:00
Goiás
VS
Botafogo
05:00
Atlético Mineiro
VS
Bahia
05:00
Santos
VS
Coritiba

80 Chile - Primera Division

04:30
Unión La Calera
VS
Curicó Unido
04:30
Universidad Chile
VS
Antofagasta

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
Boyacá Chicó
VS
América de Cali
03:15
La Equidad
VS
Millonarios
05:30
Deportivo Cali
VS
Rionegro Águilas

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Atlético
VS
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

06:00
Sporting San José
VS
Cartaginés

35008 El Salvador - Primera Division

04:30
Águila
VS
Municipal Limeño
04:30
Jocoro
VS
Firpo
05:00
Chalatenango
VS
Atletico Marte

53128 Guatemala - Primera Division

07:00
Xinabajul
VS
Plataneros
00:00
Solola
VS
Puerto San Jose
04:30
Mixco
VS
Carchá

458 Mexico - Liga MX

08:30
Puebla
VS
Juárez
10:06
Tijuana
VS
León
10:30
Mazatlán
VS
Atlético San Luis

1190 Paraguay - Division 1

06:30
Guaraní
VS
12 de Octubre

158 Uruguay - Primera Division

04:00
Cerro Largo
VS
Wanderers

146 South Africa - Premier League

20:00
Bloemfontein Celtic
VS
Chippa United
22:00
SuperSport United
VS
Cape Town City

614 Algeria - Ligue 1

20:30
RC Relizane
VS
JSM Skikda
20:30
CA Bordj Bou Arreridj
VS
NC Magra
20:30
Olympique Médéa
VS
NA Hussein Dey

614 Algeria - Ligue 2

20:30
Lakhdaria
VS
CR Béni Thour
20:30
USM El Harrach
VS
RC Arbaâ
20:30
USM Blida
VS
Amal Bou Saâda
20:30
MO Béjaïa
VS
JSM Béjaïa
20:30
Msila
VS
Kouba
20:30
Ben Aknoun
VS
WA Boufarik
20:30
MCB Oued Sly
VS
Arzew
20:30
Temouchent
VS
MC Saïda
20:30
CRB Ain Ouessara
VS
IRB El Kerma
20:30
ASM Oran
VS
RC Oued Rhiou
20:30
Remchi
VS
JSM Tiaret

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo do Libolo
VS
1º de Agosto
21:30
Interclube
VS
Desportivo Huíla
21:30
Baixa de Kassange
VS
Onze Bravos
22:30
Progresso
VS
Sporting de Cabinda
22:30
Petro de Luanda
VS
Académica do Lobito

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Salitas
VS
Royal
23:30
Rahimo
VS
SONABEL
23:30
Ouagadougou
VS
ASEC Koudougou
23:30
Majestic
VS
Léopards

468 Ghana - Premier League

22:00
WAFA
VS
Ashanti Gold

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Kaloum Star
VS
CI Kamsar
06:00
Wakirya
VS
ASFAG

1424 Morocco - Botola Pro

21:00
Hassania Agadir
VS
Moghreb Tétouan
23:15
Ittihad Tanger
VS
Rapide Oued Zem
01:30
Difaâ El Jadida
VS
CR Khemis Zemamra

1424 Morocco - Botola 2

21:00
KAC Kénitra
VS
Riadi Salmi
21:00
Racing de Casablanca
VS
Chabab Ben Guerir
21:00
Widad Témara
VS
Wydad Fès

200 Senegal - Ligue 1

23:00
Pikine
VS
CNEPS Excellence

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Mwadui
VS
Biashara United
20:00
Mbeya City
VS
Young Africans

2568 Zambia - Super League

18:00
Indeni
VS
Kabwe Warriors
20:00
Prison Leopards
VS
Green Buffaloes
20:00
Red Arrows
VS
Zanaco
20:00
ZESCO United
VS
Buildcon
20:00
Green Eagles
VS
Lumwana Radiants
20:00
Nkwazi
VS
Forest Rangers

2931 Andorra - 2. Division

01:00
Ranger's
VS
La Massana
02:30
Ordino
VS
Encamp

488 Iran - Azadegan League

17:30
Kheybar Khorramabad
VS
Shahrdari Astara
17:30
Khouneh Be Khouneh Babol
VS
Mes Kerman
17:30
Malavan
VS
Navad Urmia
17:30
Arman Gohar
VS
Fajr Sepasi
17:30
Havadar
VS
Shahin Bushehr
18:00
Pars Jam Bushehr
VS
Khooshe Talaee Saveh

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:30
Machine Sazi
VS
Sanat Naft
18:30
Naft Masjed Soleyman
VS
Aluminium Arak
19:00
Nassaji Mazandaran
VS
Gol Gohar
19:30
Foolad
VS
Padideh Khorasan
20:40
Sepahan
VS
Esteghlal

21462 Kuwait - Premier League

20:45
Al Shabab
VS
Khaitan
23:15
Kazma
VS
Al Kuwait

74505 Qatar - Premier League

19:45
Al Gharafa
VS
Al Sailiya
22:15
Al Sadd
VS
Al Ahli
22:15
Al Khor
VS
Al Kharitiyath

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:50
Al Taawon
VS
Al Quadisiya
22:10
Al Fateh
VS
Al-Ain
00:20
Al Nassr
VS
Al Shabab

2802 United Arab Emirates - Uae League

20:30
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Al Wahda
20:30
Khorfakkan Club
VS
Bani Yas
23:15
Hatta
VS
Ajman
23:15
Al Sharjah
VS
Al Ain

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:20
Dibba Al Hisn
VS
Masfut
20:25
Al Hamriyah
VS
Al Bataeh

155043 Bangladesh - Premier League

16:00
Arambagh
VS
Abahani
16:30
Sheikh Jamal
VS
Bashundhara Kings
19:00
Saif
VS
Sheikh Russel

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Chennaiyin
VS
Goa

153732 India - I-League

15:30
TRAU
VS
Gokulam
17:30
Minerva Punjab
VS
Chennai City
20:30
Real Kashmir
VS
NEROCA

2817 New Zealand - Premiership

07:00
Team Wellington
VS
Eastern Suburbs

462 England - Vanarama National League South

22:00
Bath City
VS
Chelmsford City
22:00
Billericay Town
VS
Dartford
22:00
Braintree Town
VS
Maidstone United
22:00
Chippenham Town
VS
Welling United
22:00
Dulwich Hamlet
VS
Oxford City
22:00
Eastbourne Borough
VS
Concord Rangers
22:00
Havant & Waterlooville
VS
Ebbsfleet United
22:00
Hungerford Town
VS
Hemel Hempstead Town
22:00
Slough Town
VS
Hampton & Richmond
22:00
Tonbridge Angels
VS
St Albans City
22:00
Oxford City
VS
Chelmsford City
22:00
Dorking Wanderers
VS
Welling United

99474 World - CAF Champions League

20:00
TP Mazembe
VS
CR Belouizdad
20:00
ES Tunis
VS
Teungueth
23:00
Mamelodi Sundowns
VS
Al Hilal Omdurman
23:00
Horoya
VS
Petro de Luanda
02:00
Wydad Casablanca
VS
Kaizer Chiefs

99474 World - CAF Confederations Cup

21:00
CS Sfaxien
VS
AS Kigali

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
RES Durbuy
VS
La Louvière
02:00
Meux
VS
Ganshoren
02:00
Tubize
VS
Waremme

556 Belgium - Division 3: Group A

01:30
Dikkelvenne
VS
Oudenaarde
02:00
Gent-Zeehaven
VS
Ninove
02:00
Ronse
VS
Sparta Petegem

556 Belgium - Division 3: Group B

01:30
Houtvenne
VS
Hades
01:30
Londerzeel
VS
Eendracht Aalst
02:00
Sporting Hasselt
VS
Diegem Sport
02:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Hoogstraten
02:00
KSC City Pirates
VS
Heur Tongeren

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Sint-Niklaas
VS
Bambrugge
02:00
FC Lebbeke
VS
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Witgoor Sport
VS
Diest
01:30
De Kempen
VS
Esperanza Pelt
01:30
Weerstand Koersel
VS
Wellen
01:30
Zwarte Leeuw
VS
Eendracht Termien
01:30
Sint-Lenaarts
VS
Beringen
02:00
ลีลล์
VS
Betekom
02:00
Nijlen
VS
Turnhout

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

01:30
Vorselaar
VS
Vosselaar
01:30
Wezel
VS
Bevel FC
01:30
Oppuurs
VS
Eendracht Zoersel
01:30
Antonia
VS
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

02:30
Ixelles
VS
Saint-Josse

556 Belgium - Provincial-Limburg

00:00
Bregel Sport
VS
Herkol
00:30
Achel
VS
Helson Helchteren
01:00
Bilzerse Waltwilder
VS
Schoonbeek-Beverst
01:30
KFC Eksel
VS
Groen Star Beek
02:00
Zonhoven United
VS
Herk

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

01:30
Berlare
VS
Munkzwalm
01:30
Latem
VS
HO Kalken
02:00
Eendracht Aalter
VS
St-Joris Sleidinge

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:00
Eendracht Wervik
VS
Sparta Heestert
00:00
Diksmuide
VS
Meulebeke
02:00
Rumbeke
VS
Dadizele

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Ludogorets III
VS
Topolite

116 Cyprus - 3. Division

20:00
Elpida Astromeritis
VS
MEAP Nisou
20:00
APONA Anagias
VS
APEP
20:00
Amathous
VS
O Kormakitis
20:00
Elia Lythrodonta
VS
Omonia 29is Maiou
20:00
Peyia
VS
ENAD
20:00
Oroklini / Troulloi
VS
Olympiada Lympion

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

16:00
Benesov
VS
Viktoria Plzen II
16:15
Motorlet Praha
VS
Admira Praha
16:15
Baník Sokolov
VS
Králův Dvůr
19:00
Jablonec II
VS
Sokol Živanice
19:30
Ústí nad Orlicí
VS
Hradec Kralove II
20:00
Slovan Velvary
VS
Sokol Brozany

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

16:00
Petřín Plzeň
VS
Rokycany
16:15
Hořovicko
VS
Český lev - Union Beroun
16:30
České Budějovice II
VS
Spartak Sobeslav
19:00
Jindrichuv Hradec
VS
Otava Katovice
19:30
Doubravka
VS
Slavoj Mýto
21:00
Hvězda Cheb
VS
Marianske Lazne

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

16:00
Tatran Rakovnik
VS
Chomutov
16:15
Štětí
VS
Aritma Praha
16:15
Ostrov
VS
Kladno
18:30
Slaný
VS
FK Brandys nad Labem
19:30
Louny
VS
Arsenal Česká Lípa
20:00
Český Brod
VS
Banik Sous

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

16:15
Sparta Kutná Hora
VS
Hlinsko
16:30
Kosmonosy
VS
Kolín
19:30
Poříčany
VS
Horky nad Jizerou
19:30
Náchod
VS
Dvůr Králové
20:00
Trutnov
VS
Letohrad
22:15
Polaban Nymburk
VS
Velke Hamry

17 France - CFA Group A

00:00
Fleury 91
VS
Blois
00:00
C' Chartres
VS
Sainte Geneviève
00:00
Poissy
VS
Lorient II
00:00
Saint-Malo
VS
Guingamp II
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Rouen
00:00
Caen II
VS
Versailles
00:30
Stade Plabennec
VS
Granville
00:30
Vannes
VS
Chateaubriant Voltigeurs

17 France - CFA Group B

00:00
Entente SSG
VS
Belfort
00:00
Sedan
VS
Lens II
00:00
Bobigny
VS
Gazélec Ajaccio
00:00
Schiltigheim
VS
Reims II
00:00
Olympique St Quentin
VS
Beauvais
00:00
St Maur Lusitanos
VS
Épinal
00:00
Metz II
VS
Haguenau
00:30
Gobelins
VS
Auxerre II

17 France - CFA Group C

00:00
Chasselay MDA
VS
Aubagne
00:00
Martigues
VS
Grasse
00:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Saint-Priest
00:00
Hyères
VS
Rumilly Vallieres
00:00
Jura Sud Foot
VS
Louhans-Cuiseaux
00:00
Olympique Lyonnais II
VS
Marignane Gignac
00:00
Monaco II
VS
Andrézieux
00:00
Olympique Marseille II
VS
Toulon

17 France - CFA Group D

00:00
Bourges 18
VS
Chamalières
00:00
Angoulême
VS
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Colomiers US
VS
Bourges Foot
00:00
Nantes II
VS
Yzeure
00:00
Romorantin
VS
Béziers
00:00
Angers SCO II
VS
Trélissac
01:00
Stade Montois
VS
Canet Roussillon

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

00:00
Pontarlier
VS
Grandvillars
00:00
Montceau
VS
Besancon FC
00:00
Racing Besançon
VS
Saint-Apollinaire
00:00
Dijon II
VS
Selongey
00:00
Jura Dolois
VS
Paron

17 France - National 3: Bretagne

00:00
Stade Briochin II
VS
Plouzane
00:00
Vitré
VS
Stade Pontivy
00:00
Lannion
VS
Guipry-Messac
00:00
Pontivy GSI
VS
Dinan Léhon
00:00
Brest II
VS
TA Rennes
00:00
Rennes II
VS
Saint-Colomban Locmine

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

00:00
Orleans II
VS
C' Chartres II
00:00
Tours
VS
Tourangeau
00:30
Avoine OCC
VS
Vierzon
01:00
Montlouis
VS
Chateauroux II

17 France - National 3: Hauts-de-France

00:00
Valenciennes II
VS
Wasquehal
00:00
Maubeuge
VS
Feignies-Aulnoye
00:00
Saint-Omer
VS
Amiens SC II
00:00
Boulogne II
VS
Amiens AC
02:00
Olympique Marcquois
VS
Le Touquet

17 France - National 3: Normandie

00:00
Saint-Lo Manche
VS
Dives-Cabourg
00:00
Oissel CMS
VS
Romilly-Pt St Pierre
00:00
AG Caennaise
VS
Cherbourg
00:00
Avranches II
VS
Dieppe
00:00
Vire
VS
Évreux 27
00:00
Alencon
VS
Bayeux
00:00
Quevilly II
VS
Le Havre II

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
AlbinoLeffe
VS
Juventus U23
21:00
Alessandria
VS
Giana Erminio
21:00
Pro Vercelli
VS
Grosseto
21:00
Pontedera
VS
Novara
21:00
Pro Sesto
VS
Pergolettese
22:30
Livorno
VS
Olbia

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Imolese
VS
Fano
21:00
Cesena
VS
Gubbio
21:00
Vis Pesaro
VS
Virtus Verona
23:30
Fermana
VS
Perugia

251 Italy - Serie C: Girone C

18:30
Catania
VS
Virtus Francavilla
18:30
Foggia
VS
Catanzaro
20:30
Palermo
VS
Bisceglie
21:00
Viterbese Castrense
VS
Cavese
21:00
Potenza Calcio
VS
Ternana
23:30
Juve Stabia
VS
Avellino
06:00
Trapani
VS
Bari 1908

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Trento Calcio 1921
VS
Ambrosiana
20:30
Luparense
VS
Virtus Bolzano
20:30
Clodiense
VS
Cjarlins Muzane

20 Portugal - 2. Division: Group A

20:00
Vianense
VS
Vidago
22:00
Bragança
VS
Cerveira
22:00
Maria da Fonte
VS
Pedras Salgadas
22:00
Vilaverdense
VS
Mirandela

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Paredes
VS
Gondomar
04:00
Trofense
VS
Coimbrões

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Castro Daire
VS
Vila Cortez
22:00
Sanjoanense
VS
Espinho

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Carapinheirense
VS
Mortágua

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Sacavenense
VS
Loures
18:00
União Almeirim
VS
Torreense
22:00
Lourinhanense
VS
Caldas

20 Portugal - 2. Division: Group G

19:00
Rabo Peixe
VS
Oriental Dragon

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Moncarapachense
VS
Moura
02:00
Louletano
VS
Lusitano GC Evora

32 Spain - Segunda B - Group 2

21:45
Real Sociedad II
VS
Amorebieta
22:00
Osasuna II
VS
Mutilvera
00:00
Leioa
VS
Portugalete
00:00
Laredo
VS
Arenas de Getxo
00:00
Barakaldo
VS
Real Unión

32 Spain - Segunda B - Group 3

00:00
FC Andorra
VS
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
00:00
L'Hospitalet
VS
Cornellà
00:00
Lleida Esportiu
VS
Espanyol II
00:00
Llagostera-Costa Brava
VS
Badalona

32 Spain - Segunda B - Group 4

19:00
Marino
VS
Cadiz II

32 Spain - Tercera - Group 1

22:30
Polvorín
VS
Bergantiños
22:30
Arzúa
VS
Fisterra
23:00
UD Ourense
VS
Ribadumia
00:30
Barco
VS
Rápido Bouzas

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Vimenor
VS
Barreda
22:15
Ribamontan al Mar
VS
Siete Villas
22:30
Samano
VS
Rinconeda Polanco
22:30
Torina
VS
Tropezón
23:00
Textil Escudo
VS
Barquereño
23:00
Solares
VS
Escobedo

32 Spain - Tercera - Group 4

22:00
Anaitasuna FT
VS
Lagun Onak
22:00
San Ignacio
VS
Basconia
22:30
Tolosa
VS
Somorrostro
22:30
Pasaia KE
VS
Santurtzi
23:00
Gernika
VS
Aurrera de Ondarroa
23:30
Sestao River
VS
Balmaseda
23:30
Deusto
VS
Beasain

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Vilafranca
VS
Montañesa
00:00
San Cristobal
VS
Terrassa
00:00
Santfeliuenc
VS
Valls

32 Spain - Tercera - Group 6

22:00
Benicarló
VS
Roda
22:30
Paterna
VS
Saguntino

32 Spain - Tercera - Group 7

06:00
Parla
VS
Leganés II

32 Spain - Tercera - Group 8

18:30
Mirandés II
VS
Colegios Diocesanos
22:15
Beroil Bupolsa
VS
Real Burgos

32 Spain - Tercera - Group 9

23:00
Union Estepona
VS
Melilla CD

32 Spain - Tercera - Group 11

19:00
Alcúdia
VS
PE Sant Jordi
22:00
Ibiza Islas Pitiusas
VS
Collerense
22:00
San Rafael
VS
Binissalem

32 Spain - Tercera - Group 12

23:00
Ibarra
VS
Atlético Paso
23:30
Santa Úrsula
VS
Tenerife II
00:00
Las Palmas III
VS
La Cuadra

32 Spain - Tercera - Group 15

21:45
Pamplona
VS
Huarte
22:15
Cortes
VS
Cirbonero
22:30
Burladés
VS
Valle Egüés
22:30
Txantrea
VS
Beti Onak
22:30
Ardoi
VS
Bidezarra

32 Spain - Tercera - Group 17

06:00
Real Zaragoza II
VS
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

22:30
Atletico Ibanes
VS
Almagro Spain
22:30
Albacete II
VS
Almansa
22:30
Quintanar del Rey
VS
La Roda

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Eyüpspor
VS
Bodrumspor

5 Brazil - Cearense 1

01:30
Caucaia
VS
Crato

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
เมลเบิร์น ซิตี้
13:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:00
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:10
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
เมลเบิร์น ซิตี้
17:20
เพิร์ธ กลอรี
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี

2454 Albania - 1st Division

19:30
Korabi Peshkopi
VS
Veleçiku Koplik
19:30
Erzeni Shijak
VS
Oriku
19:30
Besa Kavajë
VS
Luftëtari Gjirokastër

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Internacional Tirana
VS
Gramshi
19:30
Shkumbini Peqin
VS
Shënkolli
19:30
Luzi 2008
VS
Klosi
20:00
Iliria Fushë-Krujë
VS
Spartaku Tiranë

5 Brazil - Copa Verde

03:00
Manaus
VS
Remo

86 Ukraine - Youth League

17:00
Rukh Vynnyky U21
VS
Vorskla Poltava U21
17:00
Dnipro-1 U21
VS
Inhulets' U21
18:00
Mariupol U21
VS
Oleksandriya U21

886 Egypt - Egypt Cup

19:30
Al Mokawloon
VS
Petrojet
19:30
El Gounah
VS
Kima Aswan

556 Belgium - First Amateur Division

01:30
Dessel Sport
VS
Dender
01:30
Thes Sport
VS
Mandel United
02:00
La Louvière Centre
VS
Heist
02:00
Patro Eisden
VS
URSL Visé

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Cagliari U19
VS
Genoa U19
19:00
Bologna U19
VS
Atalanta U19
21:00
Sampdoria U19
VS
Spal U19

251 Italy - Primavera 2

17:00
Reggina U19
VS
Pisa U19
20:00
Frosinone U19
VS
Salernitana U19
20:30
Vicenza Virtus U19
VS
Cremonese U19
20:30
Parma U19
VS
Verona U19
20:30
Pordenone U19
VS
Chievo U19
20:30
Reggiana U19
VS
Cittadella U19
20:30
Venezia U19
VS
Udinese U19
20:30
Napoli U19
VS
Benevento U19
21:00
Brescia U19
VS
Monza U19

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Ostrava U19
VS
Sparta Praha U19
17:00
Mlada Boleslav U19
VS
Slavia Prague U19
17:00
Karvina U19
VS
FC Fastav Zlin U19
17:00
Sigma Olomouc U19
VS
Meteor Praha U19
18:00
Plzen U19
VS
Brno U19
19:00
Slovacko U19
VS
FK Pardubice U19
19:00
Ceske Budejovice U19
VS
Pribram U19
19:00
Opava U19
VS
Hradec Kralove U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

18:00
University of Pretoria
VS
Cape Town All Stars
20:30
Cape Town Spurs
VS
Sekhukhune United
20:30
Free State Stars
VS
Richards Bay
20:30
JDR Stars
VS
Steenberg United
20:30
Uthongathi
VS
Royal AM

122 Kosovo - Superliga

19:00
Drita
VS
KF Llapi
19:00
Besa Pejë
VS
KF Ballkani
19:00
Prishtina
VS
Drenica

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Victoria Rosport
VS
Swift Hesperange

143 Austria - Regionalliga: Ost

20:00
Stripfing
VS
Team Wiener Linien
20:00
Leobendorf
VS
Wiener SC
20:00
Mauerwerk
VS
Wiener Neustadt

482134 Lesotho - Premier League

18:00
Lijabatho
VS
Mazenod
18:00
Liphakoe Football Club
VS
Linare
20:00
CCX
VS
Bantu
20:00
Lioli
VS
Sefotha-Fotha
20:00
Lifofane
VS
Matlama
20:00
Manonyane
VS
LCS
20:00
LMPS
VS
Kick4Life
20:00
Likhopo
VS
Lesotho Defence Force

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Entente Boulet Rouge
VS
Pamplemousses
19:00
Petite Rivière Noire
VS
Cercle de Joachim
19:00
Cercle de Joachim
VS
ASVP
21:30
ASPL 2000
VS
ASVP
21:30
La Cure Sylvester
VS
Petite Rivière Noire
21:30
Pamplemousses
VS
Savanne

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Kondzo
VS
Nathaly's
22:00
Patronage Sainte-Anne
VS
V.Club Mokanda

62 Switzerland - Nationalliga A Women

20:00
St. Gallen
VS
Grasshopper W
22:00
Luzern W
VS
Basel W
22:15
Young Boys W
VS
Zurich W

556 Belgium - 1st National Women

19:00
SG-Tertre-Hautrage W
VS
Gent II W
20:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Chastre W
21:00
Moldavo W
VS
Massenhoven W
21:30
Kontich W
VS
Anderlecht II W
21:30
Genk II W
VS
Eva's Tienen W
22:00
Famkes Merkem W
VS
Wuustwezel W
23:00
Standard Liège II W
VS
Mechelen W

17 France - Division 1 Women

20:30
Issy W
VS
Dijon W

458 Mexico - Liga Mx Women

23:00
Atlas W
VS
Santos Laguna W
01:00
Pumas UNAM W
VS
Pachuca W

98 Australia - W-League

13:05
Melbourne City W
VS
Newcastle Jets W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
RC Relizane U21
VS
JSM Skikda U21
16:00
Bordj Bou Arreridj U21
VS
NC Magra U21
16:00
Olympique Médéa U21
VS
NA Hussein Dey U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Portimonense U23
VS
Sporting CP U23
22:00
Cova da Piedade U23
VS
Rio Ave U23

32 Spain - Segunda Division Women

21:30
Arratia W
VS
Oiartzun W
21:30
Aurrerá de Vitoria W
VS
San Ignacio W
21:30
Riudoms W
VS
Levante Las Planas W
22:00
Añorga W
VS
Real Sociedad II W
22:00
Cádiz W
VS
Castuera W
22:00
La Rambla W
VS
Almería W
22:00
Fuensalida W
VS
Tres Cantos W
22:00
Albacete II W
VS
CFF Albacete W
22:00
Levante III W
VS
Villarreal II W
22:30
Zamora Amigos Duero W
VS
Salamanca W
22:30
San Pío X
VS
Atlético Madrid III W
23:00
Balears W
VS
Son Sardina W
23:00
Real Unión Tenerife II W
VS
Güímar W
23:00
Lorca W
VS
Ciudad de Murcia W
23:00
Atlético de Aspe W
VS
Elche W
23:30
Real Betis II W
VS
Hispalis W
00:45
UD Logroñés W
VS
Pradejón W
06:00
La Garita W
VS
Las Torres W
06:00
Unión Viera W
VS
Julio Suárez W
06:00
Achamán W
VS
Puerto del Carmen W
06:00
Las Majoreras W
VS
Montaña Alta W
06:00
Juventud San Sebastián W
VS
Llamoro W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Coleraine U20
VS
Glentoran U20

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Real Sociedad U19
VS
Leioa U19
18:00
Stadium Casablanca U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
18:00
Villarreal U19
VS
Alzira U19
18:00
Rusadir U19
VS
San Félix U19
19:00
Mensajero U19
VS
San José U19
19:00
Laguna U19
VS
Los Llanos Aceró U19
19:00
Tenerife U19
VS
Llano del Moro U19
19:00
Ofra U19
VS
Marino U19
19:00
Sobradillo U19
VS
Juventud Laguna U19
22:00
Roces U19
VS
Racing Santander U19
22:00
Eibar U19
VS
Santutxu U19
22:00
Sabadell U19
VS
Jàbac i Terrassa U19
22:00
Cultural Leonesa U19
VS
Leganés U19
22:00
Burgos CF U19
VS
Getafe U19
22:00
Real Valladolid U19
VS
Atlético Pinto U19
22:00
Archena U19
VS
Atlético Madrileño U19
22:00
Torre Levante U19
VS
Levante U19
22:15
Atl. Madrid U19
VS
Real Madrid U19
22:30
Pabellón Ourense U19
VS
Racing Ferrol U19
22:30
Choco U19
VS
Deportivo La Coruña U19
22:30
Val Miñor U19
VS
Lugo U19
22:30
Unión Adarve U19
VS
Rayo Vallecano U19
22:30
Aravaca U19
VS
Badajoz U19
23:00
Antiguoko U19
VS
Danok Bat U19
23:00
Barcelona U19
VS
San Francisco U19
23:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Lleida U19
23:00
Los Yébenes SB U19
VS
Extremadura UD U19
23:00
Dos Hermanas SA U19
VS
Tiro de Pichón U19
23:00
Vázquez Cultural U19
VS
Granada U19
23:15
Mallorca U19
VS
Girona U19
06:00
Orientación Marítima U19
VS
UD San Fernando U19
06:00
Arucas U19
VS
Acodetti U19
06:00
Maspalomas U19
VS
Huracán U19
06:00
Victoria U19
VS
Puertos Las Palmas U19
06:00
Unión Viera U19
VS
Las Palmas U19

251 Italy - Coppa Italia Women

18:30
Juventus W
VS
Empoli W
20:30
AC Milan W
VS
Sassuolo W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:30
Neuville
VS
Chauvigny
01:00
Chatellerault
VS
Cognac
01:00
Libourne
VS
Poitiers
01:00
Stade Bordelais
VS
Bressuire
01:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Bordeaux II

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Narbonne
VS
Rodez II
00:00
Blagnac
VS
Balma
00:30
Castanet
VS
Muret

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Les Ulis
VS
Blanc Mesnil
21:00
Racing Colombes 92
VS
Les Mureaux
00:00
Meaux Academy Football
VS
PSG II
00:00
Linas-Montlhery
VS
Bretigny Foot
00:00
Créteil II
VS
Aubervilliers
00:00
Drancy JA
VS
Ivry US
00:00
Mantes 78
VS
Paris II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Lucciana
VS
Furiani-Agliani
21:00
Nice II
VS
Côte Bleue
00:00
Cannes
VS
Consolat Marseille
00:00
Marseille Endoume Catalans
VS
Cannet Rocheville
00:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Istres

2507 Gambia - GFA League

23:00
Real de Banjul
VS
GPA
23:00
Waa Banjul Football
VS
Brikama United
23:00
Fortune
VS
GAMTEL

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

12:00
Narangba United
VS
Annerley
12:30
USQ
VS
Brighton Bulldogs
13:00
Nerang
VS
Bribie Island Tigers
14:00
Southport Warriors
VS
Oxley United
14:00
Kawana
VS
West Wanderers United
14:00
New Farm United
VS
Teviot Downs
15:00
Bayside United
VS
Runaway Bay
15:00
North Brisbane
VS
The Lakes
15:00
Springfield United
VS
Nambour Yandina United
15:00
Garden City Raiders
VS
Mt Gravatt Hawks
15:00
Pacific Pines
VS
North Pine
15:30
Logan Village
VS
Woombye Snakes
15:30
Albany Creek Excelsior
VS
Bethania Rams
16:00
Pine Hills
VS
Robina City
16:00
Redcliffe PCYC
VS
Surfers Paradise Apollo

401 Slovakia - Youth League

17:00
Ružomberok U19
VS
Senica U19
17:00
Spartak Trnava U19
VS
Dukla U19
17:00
Poprad U19
VS
Zemplín Michalovce U19
17:00
Nitra U19
VS
Žilina U19
17:00
Podbrezová U19
VS
DAC U19
17:00
Trenčín U19
VS
Slovan Bratislava U19

80 Chile - Segunda División

04:00
Independiente
VS
General Velásquez
04:00
Colina
VS
Deportes Linares
04:00
Concepcion
VS
Deportes Vallenar

99474 World - Club Friendlies Women

19:00
LSK Kvinner W
VS
Kolbotn W
19:00
KIF Orebro W
VS
Linkoping W
20:00
Klepp W
VS
Arna-Bjørnar W
20:00
Avaldsnes W
VS
Amazon Grimstad W
20:00
Røa W
VS
Hønefoss W
20:00
Bergheim W
VS
Horn W
22:00
Goteborg FC W
VS
Kristianstads W

49477 ไทยลีก 3

16:00
Rayong United
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
16:00
Udon United
VS
Phitsanulok
18:00
Lamphun Warrior
VS
Cha Choeng Sao