lsm99

ตารางบอล 14 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:00
เซาแธมป์ตัน
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
23:30
อาร์เซน่อล
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
02:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
ฟูลัม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

20:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
บาร์นสลีย์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

23:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
วีแกนแอทเลติก
01:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Mansfield Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
อัลค์มาร์
VS
ฮีเรนวีน
20:30
อูเทรชท์
VS
วีวีวี เวนโล
20:30
เฟเยนูร์ด
VS
วิลเลม ทเว
22:45
วิเทสส์
VS
ทเวนเต้

38 เอร์สเตอดีวีซี

02:00
NEC
VS
FC Den Bosch

11 บุนเดิสลีกา

21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
โคโลญจน์
00:00
โวล์ฟสบวร์ก
VS
มึนเช่นกลัดบัค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
โมนาโก
VS
ลอริยองต์
21:00
ดิฌง
VS
นีมส์
21:00
อองเช่ร์
VS
น็องต์
21:00
เม็ตซ์
VS
สตราส์บูร์ก
21:00
แรนส์
VS
แซงต์ เอเตียน
23:00
ลีลล์
VS
แบรสต์
03:00
บอร์กโดซ์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
โรม่า
VS
อูดิเนเซ่
21:00
กายารี่
VS
อตาลันต้า
21:00
ซามพ์โดเรีย
VS
ฟิออเรนติน่า
00:00
Crotone
VS
ซัสเซาโล่
02:45
อินเตอร์ มิลาน
VS
ลาซิโอ

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เกตาเฟ่
VS
เรอัล โซเซียดาด
22:15
เรอัล มาดริด
VS
บาเลนเซีย
00:30
เลบันเต้
VS
โอซาซูนา
03:00
บียาร์เรอัล
VS
เรอัล เบติส

49477 ไทยลีก

17:00
พีที ประจวบ เอฟซี
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
18:30
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
VS
สุโขทัย เอฟซี
19:00
ตราด เอฟซี
VS
ชลบุรี เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
อุดรธานี เอฟซี
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
ลำปาง เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

07:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Kristiansund
07:00
Chertanovo
VS
Telavi
15:00
Tom' Tomsk
VS
Baltika
15:00
BATE
VS
Dila
15:00
Chernomorets
VS
Sokol Saratov
16:00
Ustrem Donchevo
VS
Sportist General Toshevo
17:00
Dinamo Moskva
VS
Sochi
18:00
Kuban Kholding
VS
Kaluga
19:00
Räppe
VS
Öster
19:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Lokomotivi Tbilisi
19:30
Häcken
VS
Örgryte
19:30
Inter Dobrich
VS
Dorostol
20:00
Kalmar
VS
Landskrona
20:00
Dinamo Moskva
VS
Ordabasy
21:00
Öster
VS
Lund
21:00
Baltika
VS
Liepāja
21:00
Orenburg
VS
Saburtalo
21:00
BATE
VS
Ufa
21:00
Chertanovo
VS
Dila
21:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Rostov
22:00
Jerv
VS
Arendal
06:00
Spartak Moskva II
VS
Samgurali

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Durham W
VS
Leicester W
21:00
Crystal Palace W
VS
London Bees W
21:00
Lewes W
VS
Millwall W
21:00
Sheffield Utd W
VS
Charlton W
23:00
Liverpool W
VS
Coventry United

462 England - Wsl 1 Women

21:00
Aston Villa W
VS
Arsenal W
21:00
Reading W
VS
Everton W
22:00
Bristol City W
VS
Chelsea W

38 Netherlands - Eredivisie Women

18:15
PSV W
VS
Ajax W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Darmstadt 98
VS
Osnabrück
19:30
Bochum
VS
Eintracht Braunschweig
19:30
นูเรมเบิร์ก
VS
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

19:00
Unterhaching
VS
Saarbrücken
20:00
Dynamo Dresden
VS
VfB Lübeck

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:30
Luckenwalde
VS
Lokomotive Leipzig
19:30
Bischofswerdaer FV
VS
Union Fürstenwalde
19:30
Chemnitzer FC
VS
Babelsberg
19:30
FSV Optik Rathenow
VS
Germania Halberstadt
19:30
Energie Cottbus
VS
Auerbach
19:30
Altglienicke
VS
Viktoria Berlin
19:30
Tennis Borussia
VS
ZFC Meuselwitz
19:30
Chemie Leipzig
VS
Lichtenberg
19:30
BAK '07
VS
Hertha BSC II
19:30
Carl Zeiss Jena
VS
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Stuttgart II
VS
Homburg

11 Germany - Regionalliga: West

21:00
Borussia Dortmund II
VS
Wiedenbrück

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Schwachhausen
VS
OSC Bremerhaven
20:00
Brinkumer SV
VS
Leher TS
21:00
Union Bremen
VS
Habenhauser FV
21:00
Vatan Sport
VS
Hemelingen
21:30
SFL Bremerhaven
VS
Borgfeld

11 Germany - Oberliga: Hessen

19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
1. FC Merseburg
19:00
International Leipzig
VS
Krieschow
19:00
Union Sandersdorf
VS
Carl Zeiss Jena II
19:00
Plauen
VS
Eilenburg
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Ludwigsfelder FC
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
VfL Halle
19:00
FC Grimma
VS
Rot-Weiß Erfurt
19:00
Hertha Zehlendorf
VS
Stern
19:00
Rostocker FC
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Greifswalder FC
VS
BSC Süd 05
19:00
Neustrelitz
VS
CFC Hertha
19:00
RSV Eintracht
VS
Hansa Rostock II
19:00
Strausberg
VS
Torgelower SV Greif
21:00
Meerbusch
VS
SF Baumberg
21:00
Kray
VS
SC Velbert
21:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
SF Niederwenigern
21:00
1. FC M'gladbach
VS
Union Nettetal
21:00
Velbert
VS
Hilden
21:00
Monheim
VS
Schonnebeck
21:00
Germania Ratingen
VS
Teutonia St.Tönis
21:15
Sterkrade-Nord
VS
Dusseldorf-West
21:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Kleve
21:30
FC Bocholt
VS
FSV Duisburg

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
Meerbusch
VS
SF Baumberg
21:00
Kray
VS
SC Velbert
21:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
SF Niederwenigern
21:00
1. FC M'gladbach
VS
Union Nettetal
21:00
Velbert
VS
Hilden
21:00
Monheim
VS
Schonnebeck
21:00
Germania Ratingen
VS
Teutonia St.Tönis
21:00
TVD Velbert
VS
Cronenberger SC
21:15
Sterkrade-Nord
VS
Dusseldorf-West
21:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Kleve
21:30
FC Bocholt
VS
FSV Duisburg

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Eintracht Northeim
VS
Lupo-Martini
21:00
Eintracht Celle
VS
Rotenburger SV
21:00
BW Lohne
VS
TB Uphusen
21:00
Hagen / ​Uthlede
VS
VfL Oldenburg
21:00
Heeslinger SC
VS
Bersenbrück
21:00
Spelle-Venhaus
VS
Kickers Emden
21:00
Gifhorn
VS
SVG Göttingen
21:00
Arminia Hannover
VS
Germania Egestorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Torgelower SV Greif
VS
Strausberg
19:00
Hertha Zehlendorf
VS
Stern
19:00
Rostocker FC
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Greifswalder FC
VS
BSC Süd 05
19:00
Tasmania Berlin
VS
Staaken
19:00
Neustrelitz
VS
CFC Hertha
19:00
RSV Eintracht
VS
Hansa Rostock II
19:00
Strausberg
VS
Torgelower SV Greif
19:00
Pampow
VS
Victoria Seelow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
1. FC Merseburg
19:00
International Leipzig
VS
Krieschow
19:00
Union Sandersdorf
VS
Carl Zeiss Jena II
19:00
An der Fahner Höhe
VS
Wacker Nordhausen
19:00
Plauen
VS
Eilenburg
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Ludwigsfelder FC
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
VfL Halle
19:00
FC Grimma
VS
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

21:00
Kaiserslautern II
VS
Hassia Bingen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
Inter Türkspor Kiel
20:00
Eichede
VS
Todesfelde
20:00
Preußen Reinfeld
VS
Pansdorf

143 Austria - Tipico Bundesliga

20:30
Austria Wien
VS
Hartberg
20:30
Ried
VS
St. Pölten
23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Sturm Graz

143 ออสเตรียลีก1

16:30
Grazer AK
VS
Floridsdorfer AC

2453 Azerbaijan - Premier League

18:00
Qabala
VS
Keşlə FK
20:00
Zira
VS
Sabah

556 Belgium - Pro League

19:30
Standard Liège
VS
Antwerp
22:00
Beerschot-Wilrijk
VS
Mechelen
00:15
Sporting Charleroi
VS
คลับ บรูกก์
02:45
Cercle Brugge
VS
Anderlecht

556 Belgium - First Division B

22:00
Union Saint-Gilloise
VS
Club Brugge II
02:00
Lierse Kempenzonen
VS
Deinze

224 Bulgaria - Parva Liga

19:30
CSKA 1948 Sofia
VS
Tsarsko selo
22:00
Levski Sofia
VS
Montana

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Rijeka
VS
Istra 1961
23:05
Hajduk Split
VS
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

20:30
Croatia Zmijavci
VS
Hrvatski Dragovoljac
20:30
Bijelo Brdo
VS
Dinamo Zagreb II

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Karmiotissa
VS
Olympiakos
23:30
อาโปเอล
VS
Nea Salamis

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Alki Oroklini
VS
Digenis Morphou
20:00
Omonia Psevda
VS
Kouris Erimi

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Bohemians 1905
VS
Sigma Olomouc
20:00
Slovan Liberec
VS
České Budějovice
20:00
Mladá Boleslav
VS
Viktoria Plzeň
20:00
Baník Ostrava
VS
Jablonec
22:00
Sparta Praha
VS
Karviná

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:00
AaB
VS
Randers
20:00
Vejle
VS
Nordsjælland
22:00
Lyngby
VS
Brøndby
00:00
Midtjylland
VS
Horsens
02:00
OB
VS
AGF

320 Denmark - First Division

20:00
Fremad Amager
VS
Skive
21:00
Silkeborg
VS
Hvidovre

1233 Finland - Finland Cup

22:30
RoPS
VS
VPS

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

19:00
Saint-Omer
VS
Gazélec Ajaccio
19:30
Feurs
VS
Le Puy F.43 Auvergne
19:30
Rumilly Vallieres
VS
Saint-Priest
19:30
Montagnarde
VS
Dinan Léhon
19:30
Saint-Colomban Locmine
VS
Guichen
19:30
Sedan
VS
Saint-Meziery
19:30
Amneville
VS
Prix-lès-Mézières
19:30
Mérignac-Arlac
VS
Poitiers
19:30
Saint-Brice
VS
Drancy JA
19:30
Racing Besançon
VS
Macon
19:30
Louhans-Cuiseaux
VS
Fleury 91
19:30
Gonfreville
VS
Chateaubriant Voltigeurs
19:30
OS Aire-Sur-La-Lys
VS
Amiens AC
19:30
Loon-Plage
VS
Arras
19:30
Steenvoorde
VS
Beauvais
19:30
Fabrègues
VS
Castelnau le Cres
19:30
Élan de Gorges
VS
Sablé
20:00
Chamalières
VS
Andrézieux
20:00
Soleil Bischheim
VS
Schiltigheim
20:00
Haguenau
VS
Saint-Louis Neuweg
20:00
Consolat Marseille
VS
Aubagne
20:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Aviron Bayonnais
20:00
St Liguaire Niort
VS
Olympique d'Alès
20:00
St Clément Montferrier
VS
Canet Roussillon

125 Greece - Super League

20:00
Aris
VS
Panaitolikos
22:15
OFI
VS
Volos NFC
00:30
Panathinaikos
VS
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:30
Mezőkövesd-Zsóry
VS
เฟเรนซ์วารอส
23:00
MOL Vidi
VS
MTK

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

20:00
Csákvári TK
VS
Kaposvári Rákóczi
20:00
Békéscsaba
VS
Pécsi MFC
20:00
Budaörs
VS
Szeged 2011
20:00
Győri ETO
VS
Dorogi
20:00
Siófok
VS
Szolnoki MÁV
20:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
DEAC
01:30
Szombathelyi Haladás
VS
Vasas

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Hapoel Hadera
VS
Maccabi Petah Tikva

251 Italy - Serie B

21:00
Virtus Entella
VS
โฟรซิโนเน่
23:00
Reggiana
VS
Ascoli
00:00
เบรสชา
VS
คิเอโว่

2756 Malta - Premier League

20:00
Gzira United
VS
Lija Athletic
21:00
Sirens
VS
Valletta
01:00
Gudja United
VS
Sliema Wanderers

2756 Malta - First Division

17:00
St. George's
VS
Zebbug Rangers
20:00
Mqabba
VS
Fgura United
00:00
Pietà Hotspurs
VS
San Gwann

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Wisła Płock
VS
Lech Poznań
23:30
Jagiellonia Białystok
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

20 พรีเมียรา ลีกา

22:00
Portimonense
VS
Gil Vicente
00:30
ซานตาคลารา
VS
บราก้า
03:15
Moreirense
VS
เบนฟิกา

20 Portugal - Segunda Liga

18:15
Mafra
VS
Leixões
21:00
ชาเวช
VS
Benfica II
22:00
Porto II
VS
UD Oliveirense
00:00
Casa Pia
VS
Feirense

155 Romania - Liga 1

17:15
CSM Iaşi
VS
Astra
19:30
Academica Clinceni
VS
Universitatea Craiova
00:45
Hermannstadt
VS
FCSB

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:00
St. Johnstone
VS
เซลติก

401 Slovakia - Fortuna Liga

20:00
Pohronie
VS
Zemplín Michalovce
21:00
Trenčín
VS
DAC

401 Slovakia - 2. Liga

16:30
Slovan Bratislava II
VS
Banska Bystrica
16:30
Petržalka akadémia
VS
Skalica

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Tabor Sežana
VS
Aluminij
22:00
Celje
VS
Domžale
00:30
Olimpija
VS
Mura

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
มาจอร์กา
VS
เอสปันญ่อล
22:00
อัลเมรีอา
VS
พัลมาส
00:15
อัลกอร์กอน
VS
UD Logroñés
00:15
เลกาเนส
VS
อัลบาเซเต้
03:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
มาลากา

62 Switzerland - Super League

22:00
ลูกาโน
VS
ยังบอยส์
22:00
Luzern
VS
Vaduz
22:00
Zürich
VS
บาเซิ่ล

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
คอนยาสปอร์
VS
Denizlispor
20:00
Hatayspor
VS
Alanyaspor
20:00
กาลาตาซาราย
VS
Kasımpaşa
20:00
Göztepe
VS
อิสตันบูล บีบี

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Boluspor
VS
Giresunspor
20:00
Menemen Belediyespor
VS
Balıkesirspor
23:00
Adanaspor
VS
Adana Demirspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Mariupol
VS
โอเล็กซานเดรีย
19:00
Kolos Kovalivka
VS
ชัคตาร์
22:00
Rukh Vynnyky
VS
Vorskla
22:00
Dnipro-1
VS
Inhulets

44 Argentina - Superliga

07:30
San Lorenzo
VS
Arsenal de Sarandi
03:10
Defensa y Justicia
VS
Huracán
05:20
Boca Juniors
VS
Gimnasia La Plata

44 Argentina - Torneo Federal B

03:10
Liniers Bahía Blanca
VS
Ciudad de Bolívar
03:10
Racing Olavarría
VS
Bella Vista
03:10
San Martín Mendoza
VS
Alianza Futbolística
03:10
AH Zapla
VS
Talleres de Perico
03:10
Independiente Chivilcoy
VS
Juventud Pergamino
03:30
Atlético Concepción
VS
Gimnasia y Tiro
03:45
Juventud Alianza
VS
FADEP
05:00
Racing Córdoba
VS
San Lorenzo Alem

5 Brazil - Serie A

02:00
ฟลาเมงโก
VS
Corinthians
02:00
Vasco da Gama
VS
Internacional
04:15
Palmeiras
VS
Fortaleza
04:15
Athletico PR
VS
Atlético GO
06:30
Grêmio
VS
São Paulo

80 Chile - Primera Division

20:30
Univ. Concepción
VS
Universidad Católica
20:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
Huachipato
04:00
Deportes Iquique
VS
Santiago Wanderers
04:00
La Serena
VS
Audax Italiano
04:00
Palestino
VS
Coquimbo Unido
04:00
O'Higgins
VS
Colo-Colo

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Envigado
VS
Junior
02:00
Santa Fe
VS
Atlético Bucaramanga
06:05
Independiente Medellín
VS
Jaguares de Córdoba

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Llaneros
VS
Real San Andres
04:00
Cortuluá
VS
Atlético Huila

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Herediano
VS
Santos de Guápiles
04:00
ADR Jicaral
VS
Alajuelense
05:00
Deportivo Saprissa
VS
Limón

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Alianza
VS
Santa Tecla
08:15
Isidro Metapán
VS
FAS
04:00
Once Municipal
VS
Sonsonate

53128 Guatemala - Primera Division

09:00
Zacapa Tellioz
VS
Sayaxché
22:00
Chimaltenango
VS
Aurora
00:00
Nueva Concepción
VS
Deportivo Reu
04:00
San Pedro
VS
Marquense

458 Mexico - Liga MX

08:00
Guadalajara
VS
Necaxa
10:00
América
VS
Querétaro
01:00
Toluca
VS
Pumas UNAM

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Jalapa
VS
Deportivo Ocotal
08:00
Diriangén
VS
Real Estelí
09:00
Walter Ferreti
VS
Managua
04:00
Juventus Managua
VS
Chinandega

1190 Paraguay - Division 1

04:30
Sportivo Luqueño
VS
Nacional Asunción
06:45
Olimpia
VS
Guaireña

158 Uruguay - Primera Division

07:00
Nacional
VS
Plaza Colonia
20:00
Cerro
VS
ลิเวอร์พูล
03:00
Rentistas
VS
Peñarol
05:15
Deportivo Maldonado
VS
River Plate

146 South Africa - Premier League

20:30
Moroka Swallows
VS
AmaZulu

614 Algeria - Ligue 2

20:00
SC Aïn Defla
VS
SKAF Khémis Mélina

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo da Caála
VS
Ferroviário do Huambo
21:00
Santa Rita
VS
Sagrada Esperança
22:00
Wiliete
VS
Cubango

607 Burkina Faso - Premier League

23:30
RC Bobo-Dioulasso
VS
ASFA-Yennenga
23:30
USFA
VS
ASFB
01:45
RCK
VS
Etoile Filante

468 Ghana - Premier League

22:00
Berekum Chelsea
VS
Eleven Wonders
22:00
Dreams
VS
Aduana Stars
22:00
Medeama
VS
Bechem United
22:00
Ebusua Dwarfs
VS
Karela

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Loubha Télimélé
VS
Hafia
06:00
Flamme Olympique
VS
Fello Star

16175 Libya - Premier League

20:00
Al Ta'awon
VS
Al Hilal
20:30
Al-Wehda
VS
Asswehly

1424 Morocco - Botola Pro

21:00
Chabab Mohammédia
VS
Mouloudia Oujda
23:15
Olympic Safi
VS
Maghreb Fès
01:30
Youssoufia Berrechid
VS
RSB Berkane

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Chabab Atlas Khénifra
VS
Khouribga
21:00
AS Salé
VS
Stade Marocain
21:00
UTS Rabat
VS
Olympique Dcheïra

200 Senegal - Ligue 1

23:00
ASEC Ndiambour
VS
Diambars
23:00
Dakar SC
VS
Casa Sport
23:00
Stade de Mbour
VS
Mbour Petite Côte
23:00
Generation Foot
VS
Niarry Tally

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:30
Hilal Obayed
VS
Hay Al Arab
00:30
Alamal Atbara
VS
Al-Ahly Merowe
00:30
Tuti
VS
Al Hilal Kadougli

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Dodoma Jiji
VS
JKT Tanzania

2568 Zambia - Super League

20:00
Power Dynamos
VS
Kitwe United
20:00
Lusaka Dynamos
VS
Young Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

17:30
Inter Club d'Escaldes
VS
Penya Encarnada
17:30
Atlètic Club d'Escaldes
VS
Engordany
22:30
FC Santa Coloma
VS
Sant Julià
22:30
Carroi
VS
UE Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

17:00
Jenlai
VS
UE Santa Coloma II
20:30
Engordany II
VS
Atlètic Amèrica

488 Iran - Azadegan League

17:30
Qashqai
VS
Esteghlal Mollasani
17:30
Chooka Talesh
VS
Baderan
18:15
Esteghlal Khuzestan
VS
Oxin Alborz

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:30
Mes Rafsanjan
VS
Zob Ahan
18:30
Saipa
VS
Tractor Sazi
20:45
Persepolis
VS
Paykan

21462 Kuwait - Premier League

20:45
Al Qadsia
VS
Al Sahel
23:15
Al Salmiyah
VS
Al Fahaheel

74505 Qatar - Premier League

20:45
Umm Salal
VS
Qatar SC
23:15
Al Duhail
VS
Al Rayyan
23:15
Al Arabi
VS
Al Wakrah

35376 Saudi Arabia - Pro League

20:05
Dhamk
VS
Al Hilal

35376 Saudi Arabia - Division 1

20:00
Najran
VS
Al Khaleej

2802 United Arab Emirates - Uae League

20:30
Al Ittihad Kalba
VS
Al Jazira
20:30
Al Fujairah
VS
Al Dhafra
23:15
Al Nasr
VS
Al Wasl

155043 Bangladesh - Premier League

16:30
Bangladesh Police
VS
Abahani Chittagong
19:00
Brothers Union
VS
Mohammedan Dhaka

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

18:30
NorthEast United
VS
Odisha FC
21:00
ATK Mohun Bagan
VS
Jamshedpur

153732 India - I-League

15:30
Arrows
VS
Mohammedan
20:30
Aizawl
VS
Sudeva

2817 New Zealand - Premiership

07:00
Hawke's Bay United
VS
Wellington Phoenix Res
08:00
Auckland City
VS
Canterbury United
10:00
Hamilton Wanderers
VS
Waitakere United

99474 World - CAF Confederations Cup

19:00
Gor Mahia
VS
NAPSA Stars
20:00
Galaxy
VS
Orlando Pirates
20:00
Nkana
VS
Tihad Casablanca
20:00
Young Buffaloes
VS
Etoile du Sahel
20:00
Platinum
VS
Jaraaf
21:30
Bouenguidi
VS
Salitas
22:00
Asante Kotoko
VS
ES Sétif
22:00
SONIDEP
VS
Cotonsport
22:00
Enyimba
VS
Rivers United
23:00
Raja Casablanca
VS
Monastir
23:00
Stade Malien Bamako
VS
JS Kabylie
23:00
1º de Agosto
VS
Namungo
23:00
Racing d'Abidjan
VS
Pyramids FC
00:00
Al Ahli Benghazi
VS
Motema Pembe

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:30
Verlaine
VS
Warnant
21:00
Couvin-Mariembourg
VS
Hamoir
21:00
Solières Sport
VS
Jette
21:00
Stockay-Warfusée
VS
US Givry
21:00
Acren
VS
Rebecq

556 Belgium - Division 3: Group A

21:00
RFC Wetteren
VS
Lokeren-Temse
21:00
Toekomst Menen
VS
Harelbeke
21:00
Westhoek
VS
Olsa Brakel
21:00
Voorwaarts Zwevezele
VS
Merelbeke
21:00
Gullegem
VS
Zelzate

556 Belgium - Division 3: Group B

21:00
Cappellen
VS
Berchem Sport
21:00
Spouwen-Mopertingen
VS
Pepingen-Halle
21:00
Olympia Wijgmaal
VS
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

21:00
Avanti
VS
Eppegem
21:00
Wolvertem Merchtem
VS
Anzegem
21:00
Jong Lede
VS
Oostkamp
21:00
Lochristi
VS
Torhout
21:00
Voorde Appelterre
VS
Svelta Melsele
21:00
VW Hamme
VS
Rhodienne-De Hoek

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

21:00
Berlaar-Heikant
VS
Racing Mechelen

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

21:00
Kalmthout
VS
Berg en Dal
21:00
Ranst
VS
Retie
21:00
Bornem
VS
Geel
21:00
Ternesse
VS
Rapid Leest

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Grez-Doiceau
VS
Nivellois
21:00
Walhain
VS
Sporting Bruxelles
21:00
BX Brussels
VS
Léopold
21:00
NSeth Berchem
VS
Genappe
21:00
Kosova Schaerbeek
VS
Stade Everois
21:00
Union Lasne-Ohain
VS
Etterbeek
21:00
Football Club Schaerbeek
VS
Sportive Brainoise
21:00
Bertem-Leefdaal
VS
Grimbergen
21:00
Borght-Humbeek
VS
SC Aarschot
21:00
Liedekerke
VS
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Sporting Kampenhout
VS
Stade Bierbeek
21:00
Veltem
VS
KV Tervuren-Duisburg
21:00
Melsbroek
VS
Houtem-Oplinter
21:00
Linden
VS
Huldenberg
21:00
Wambeek
VS
Bodegem Kapelle United

556 Belgium - Provincial-Liege

21:00
Mélen-Micheroux
VS
Aubel
21:00
Pontisse Cite
VS
Etoile de Faimes
21:00
La Calamine
VS
Ster-Francorchamps
21:00
JS Fizoise
VS
Beaufays
21:00
Rechain
VS
FC Du Geer
21:00
UCE Liège
VS
Elsautoise
21:00
Jehaytois
VS
Sprimont-Comblain II
21:00
Weywertz
VS
Malmundaria

556 Belgium - Provincial-Limburg

21:00
Verbroedering Maasmechelen
VS
Zepperen-Brustem
21:00
Herderen-Millen
VS
Alken
21:00
Torpedo Hasselt
VS
Juve Hasselt

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

21:00
SK Denderhoutem
VS
Grembergen
21:00
Dendermonde
VS
Eendracht Zele
21:00
Jong Zulte
VS
Lokeren Doorslaar
21:00
Drongen
VS
Elene-Grotenberge
21:00
Excelsior Mariakerke
VS
Ardennen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

21:00
Wielsbeke
VS
Excelsior Zedelgem
21:00
Lauwe
VS
SC Zonnebeke
21:00
Blankenberge
VS
RC Lauwe
01:00
Sassport Boezinge
VS
Oostduinkerke
01:00
Oostnieuwkerke
VS
Racing Waregem

116 Cyprus - 3. Division

20:00
Ormideia
VS
Ethnikos Assias
20:00
Iraklis Yerolakkou
VS
Halkanoras

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

16:00
Příbram II
VS
Loko Vltavín
16:15
Slovan Liberec II
VS
Pardubice II
16:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Zbuzany
16:15
Bohemians 1905 II
VS
Sokol Zápy
16:15
Mlada Boleslav II
VS
Dukla Praha II
16:15
Sparta Praha II
VS
Písek
16:30
Karlovy Vary
VS
Jiskra Domažlice
17:00
Teplice II
VS
Přepeře
17:00
Slavia Praha II
VS
Povltava FA
19:30
Sokol Hostoun
VS
Rakovnik

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

20:00
Sigma Olomouc II
VS
Vyškov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

19:30
Tatran Sedlcany
VS
Klatovy
20:00
Sokol Lom
VS
Prestice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

16:00
Meteor Praha
VS
Dobris
16:15
Olympie Brezova
VS
Neratovice-Byškovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

16:00
Vysoke Myto
VS
Sokol Libiš
21:00
Benatky nad Jizerou
VS
Čáslav

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Valdahon Vercel
VS
Gueugnon
20:30
Sochaux II
VS
Morteau Montlebon

17 France - National 3: Bretagne

21:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Drapeau Fougères

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:30
Saran Municipal
VS
Saint-Jean-le-Blanc
20:30
Chateauneuf-sur-Loire
VS
Déols
21:00
J3 Amilly
VS
Montargis

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:30
Vimy
VS
Croix Football IC
20:30
US Chantilly
VS
Lille II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Apollon Paralimniou
VS
Anagennisi Thalassias
20:00
Ampelokipon Drama
VS
Aetos Orfani
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Antheias-Aristinou
20:00
Elpida Sapes
VS
Aris Avato
20:00
Evosmou
VS
Pandramaikos
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Didymoteicho

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Atromitos Palamas
VS
Meteora
20:00
Makedonikos Foufas
VS
Aetos Makrychoriou
20:00
Ermis Amyntaio
VS
Kozani
20:00
Oikonomos
VS
Anagennisi Karditsas
20:00
Karitsa
VS
Dias Diou
20:00
Sellana
VS
Elassona
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Fikis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
PAO Koufalion
VS
Agrotikos Asteras
20:00
Makedonikos Neapolis
VS
Anagennisi Plagia
20:00
M. Alexandros Trikala
VS
Niki Agkathia
20:00
Ethnikos Giannitsa
VS
Edessaikos
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
PAOK Alexandreia
20:00
Aetos Varvaras
VS
Anagennisi Giannitsa
20:00
Nea Kallikrateia
VS
Thermaikos Thermis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Agios Matthaios
VS
Thyella Katsikas
20:00
Panagriniakos
VS
Asteras Kalirachis
20:00
Anagennisi Artas
VS
Preveza
20:00
M. Alexandros Kastorias
VS
Missolonghi
20:00
Tilikratis
VS
Amvrakikos Loutrou
20:00
Thyella Monastirakiou
VS
Lefkimmi
20:00
Kerkyra
VS
Acheron Kanalaki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Nafplio 2017
VS
Agios Ierotheos
20:00
Ermionidas-Ermis
VS
Aris Skalas
20:00
Atromitos Chiliomodi
VS
Molaikos
20:00
PAO Rouf
VS
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Pangytheatikos
VS
Kifisia
20:00
Ermis Meligous
VS
Koronida Koiladas

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Como
VS
Lucchese
21:00
Carrarese
VS
Lecco
21:00
Piacenza
VS
Pistoiese
21:00
Pro Patria
VS
Renate

251 Italy - Serie C: Girone B

18:30
Ravenna
VS
Triestina
21:00
Arezzo
VS
Carpi
21:00
Südtirol
VS
FeralpiSalò
21:00
Legnago Salus
VS
Calcio Padova
23:30
Mantova
VS
Sambenedettese

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Paganese
VS
Vibonese
23:30
Casertana
VS
Teramo
23:30
Monopoli
VS
Turris

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Arconatese
VS
Legnano
20:30
Bra
VS
Pro Imperia
20:30
Borgosesia
VS
Folgore Caratese
20:30
Chieri
VS
PDHAE
20:30
Castellanzese
VS
Vado
20:30
Città di Varese
VS
Sestri Levante
20:30
Gozzano
VS
Casale
20:30
Derthona
VS
Caronnese
20:30
Lavagnese
VS
Sanremo
20:30
Saluzzo
VS
Fossano

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Brusaporto
VS
Villa d'Almè
20:30
Casatese
VS
Real Calepina
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Tritium
20:30
Nibionnoggiono
VS
Desenzano Calvina
20:30
Pontisola
VS
Vis Nova Giussano
20:30
Scanzorosciate
VS
Caravaggio
20:30
Sona
VS
Crema
20:30
Adrense
VS
Seregno
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Breno

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Caldiero Terme
20:30
Belluno
VS
Este
20:30
Montebelluna
VS
Cartigliano
20:30
Manzanese
VS
Adriese
20:30
Mestre
VS
Campodarsego
20:30
Union Feltre
VS
Delta Calcio Rovigo
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
VS
Chions

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Pro Livorno
20:30
Correggese
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Corticella
VS
Mezzolara
20:30
Fiorenzuola
VS
Sasso Marconi Zola
20:30
Forlì
VS
Bagnolese
20:30
Progresso
VS
Real Forte Querceta
20:30
Rimini
VS
Marignanese
20:30
Sammaurese
VS
Lentigione
20:30
Seravezza
VS
Prato

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Scandicci
VS
Sinalunghese
20:30
Flaminia
VS
Trastevere
20:30
Cannara
VS
Gavorrano
20:30
Grassina
VS
San Donato Tavarnelle
20:30
Montespaccato
VS
Lornano Badesse
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Foligno
20:30
Sangiovannese
VS
Sporting Trestina
20:30
Robur Siena
VS
Pianese
20:30
Tiferno Lerchi
VS
Montevarchi Calcio

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Castelfidardo Calcio
VS
Atletico
20:30
Castelnuovo Vomano
VS
Giulianova
20:30
Campobasso
VS
Pineto
20:30
CynthiAlbalonga
VS
Aprilia
20:30
Matese
VS
FC Rieti
20:30
Montegiorgio
VS
Olympia Agnonese
20:30
San Nicolò
VS
Porto Sant'Elpidio
20:30
Vastese
VS
Recanatese
20:30
Vastogirardi
VS
Tolentino

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Arzachena
VS
Afragolese
20:30
Carbonia
VS
Nuova Monterosi
20:30
Nola 1925
VS
Lanusei
20:30
SSC Giugliano
VS
Latte Dolce
20:30
Gladiator
VS
Cassino
20:30
Nocerina
VS
Vis Artena
20:30
Insieme Formia
VS
Latina
20:30
Team Nuova Florida
VS
Savoia
20:30
Sassari Torres
VS
Muravera

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Casarano
VS
Puteolana Internapoli
20:30
Città di Fasano
VS
US Bitonto
20:30
Fidelis Andria
VS
Francavilla
20:30
Gravina
VS
Picerno
20:30
Nardò
VS
Audace Cerignola
20:30
Portici
VS
Brindisi
20:30
Aversa Normanna
VS
Sorrento
20:30
Taranto
VS
Lavello
20:30
Team Altamura
VS
Molfetta Calcio

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Dattilo
VS
Rotonda
20:30
Licata
VS
Castrovillari
20:30
ACR Messina
VS
Città Di Sant’Agata
20:30
Paternò
VS
Gelbison
20:30
Santa Maria Cilento
VS
Cittanovese
20:30
Rende
VS
Marina di Ragusa
20:30
Roccella
VS
FC Messina
20:30
San Luca
VS
Acireale
20:30
Troina
VS
Biancavilla

20 Portugal - 2. Division: Group A

18:00
Merelinense
VS
Sporting Braga II
22:00
Aguia FC Vimioso
VS
Montalegre

20 Portugal - 2. Division: Group B

20:00
Pevidem
VS
Rio Ave II
22:00
Fafe
VS
Mondinense
22:00
AR São Martinho
VS
Vitória Guimarães II
22:00
Desportivo Aves
VS
Brito
22:00
Tirsense
VS
Berço
23:00
Camacha
VS
Felgueiras 1932

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Amarante
VS
Marítimo II
22:00
Pedras Rubras
VS
Câmara de Lobos
22:00
Leca
VS
União Madeira
22:00
Vila Real
VS
Salgueiros

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Águeda
VS
Lusitania FC Lourosa
22:00
Canelas 2010
VS
Lusitano FCV
22:00
Valadares Gaia
VS
Anadia
23:00
Beira-Mar
VS
São João Ver

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Alcains
VS
Marinhense
22:00
GRAP
VS
Oliveira Hospital
22:00
Oleiros
VS
Vitória de Sernache

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
1º Dezembro
VS
Alverca
22:00
Sintrense
VS
Fátima
22:00
União Santarém
VS
Pêro Pinheiro

20 Portugal - 2. Division: Group G

18:00
Real
VS
Fontinhas
19:00
Ideal
VS
Oriental Lisboa
21:00
Praiense
VS
Estrela Amadora

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Amora
VS
Armacenenses
22:00
Juventude Evora
VS
Lagos
22:00
Vitória FC
VS
Olhanense

32 Spain - Segunda B - Group 1

18:00
Coruxo
VS
Unionistas de Salamanca
18:00
Covadonga
VS
Langreo
18:00
Lealtad
VS
Sporting Gijon II
22:00
Salamanca CF UDS
VS
Pontevedra
23:00
Zamora
VS
Celta de Vigo II
23:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
VS
Guijuelo
23:00
Marino de Luanco
VS
Burgos
23:00
Cultural Leonesa
VS
Real Valladolid II
01:00
Compostela
VS
Racing Ferrol

32 Spain - Segunda B - Group 2

18:00
Deportivo Alaves II
VS
Athletic Club II
18:00
Ejea
VS
Izarra
18:00
Tudelano
VS
Ebro
22:00
CD Calahorra
VS
SD Logroñés
23:00
Haro
VS
Tarazona

32 Spain - Segunda B - Group 3

18:00
Prat
VS
Olot
18:00
Orihuela
VS
Hércules
18:00
UD Ibiza
VS
Valencia II
18:00
Levante II
VS
Alcoyano
18:00
La Nucia
VS
Peña Deportiva
00:00
Villarreal II
VS
Atzeneta

32 Spain - Segunda B - Group 4

17:30
Granada II
VS
El Ejido
17:30
Sevilla II
VS
คอร์โดบา
18:00
San Fernando CD
VS
Las Palmas II
18:00
UCAM Murcia
VS
Real Betis II
19:00
Tamaraceite
VS
Algeciras
21:45
Linense
VS
Recreativo Huelva
23:00
Yeclano
VS
Lorca Deportiva
23:00
Linares Deportivo
VS
Real Murcia
00:00
Marbella
VS
Sanluqueño

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Silva
VS
Viveiro
18:00
Estradense
VS
Ourense CF
22:15
Villalbés
VS
Agrupación Estudiantil
22:30
As Pontes
VS
Deportivo La Coruña II
22:30
Atios
VS
Choco
23:00
Paiosaco
VS
Somozas
23:00
Arosa
VS
Pontellas
23:00
Alondras
VS
Arenteiro

32 Spain - Tercera - Group 2

17:45
Condal
VS
L'Entregu
18:00
Gijon Industrial
VS
Ceares
18:00
San Martin
VS
Colunga
22:30
Praviano
VS
Vallobín
22:30
Llanera
VS
Real Avilés
22:30
Mosconia
VS
Navarro
22:30
Real Titánico
VS
Siero
22:30
Tuilla
VS
Valdesoto
23:00
Urraca
VS
Llanes
23:30
Caudal
VS
Avilés Stadium

32 Spain - Tercera - Group 3

17:15
Revilla
VS
Bezana
18:00
Racing Santander II
VS
Cayon
23:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Castro
23:00
Selaya
VS
Cartes

32 Spain - Tercera - Group 4

18:00
Durango
VS
CD Vitoria
22:30
Real Sociedad III
VS
Urgatzi
23:00
Sodupe
VS
Urduliz

32 Spain - Tercera - Group 5

17:45
Grama
VS
Horta
18:00
Europa
VS
Manresa
18:00
Sant Andreu
VS
Peralada
18:00
Girona II
VS
Banyoles
18:00
Granollers
VS
Sants
18:00
Cerdanyola del Vallès
VS
Vilassar Mar
23:00
Igualada
VS
Castelldefels

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
RC Catarroja
VS
Silla
18:00
Jove Espanol
VS
Intercity
22:00
Elche II
VS
Hércules II
23:00
Alzira
VS
Acero
23:00
Vilamarxant
VS
Villarreal III
23:00
Novelda
VS
Villajoyosa
23:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Beniganim
01:00
Eldense
VS
Crevillente

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Torrejón
VS
Pozuelo Alarcón
17:30
Villaverde-Boetticher
VS
Móstoles CF
17:30
Real Aranjuez
VS
Alcorcón II
17:30
Atlético de Pinto
VS
El Álamo
17:30
Trival Valderas
VS
Carabanchel
18:00
Alcobendas Sport
VS
Moratalaz
18:00
Santa Ana
VS
Rayo Vallecano II
18:00
RSD Alcalá
VS
Unión Adarve
18:30
Villanueva del Pardillo
VS
Complutense
23:00
Flat Earth
VS
San Fernando de Henares

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Peñaranda
VS
Salamanca II
18:00
Cultural Leonesa II
VS
La Virgen del Camino
22:30
La Bañeza
VS
Atlético Tordesillas
22:30
Burgos Promesas
VS
Arandina
22:30
Cultural Cebrereña
VS
La Granja
23:00
Becerril Campos
VS
Atlético Astorga
23:00
Real Ávila
VS
Numancia II
23:00
Almazán
VS
Gimnástica Segoviana
00:00
Bembibre
VS
Cristo Atlético

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Huétor Vega
VS
Real Jaén
18:00
Maracena
VS
Loja
18:00
Almería II
VS
Huétor Tájar
18:15
Alhaurino
VS
Antequera
23:00
Torreperogil
VS
Atlético Porcuna
23:00
El Palo
VS
Alhaurín
23:00
Motril
VS
Juventud Torremolinos
23:00
Vélez
VS
At. Malagueño
23:30
Mancha Real
VS
Ciudad de Torredonjimeno

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Cabecense
VS
Lebrijana
18:00
Xerez Deportivo
VS
Ceuta
18:00
Los Barrios
VS
Xerez
18:00
Utrera
VS
Gerena
18:00
Castilleja
VS
Sevilla III
18:00
Pozoblanco
VS
La Palma
18:30
Coria CF
VS
Puente Genil
22:00
Córdoba II
VS
San Roque de Lepe
22:15
Rota
VS
Arcos
22:30
Antoniano
VS
Conil

32 Spain - Tercera - Group 11

18:30
Formentera
VS
Platges de Calvià

32 Spain - Tercera - Group 12

18:30
Buzanada
VS
Tenisca
19:00
Vera
VS
Mensajero
19:00
Atlético Tacoronte
VS
Velke Levare
19:00
Lanzarote
VS
Gran Tarajal

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
CAP Ciudad de Murcia
VS
La Union Atletico
17:30
Huércal-Overa
VS
Cartagena II
17:30
Olímpico Totana
VS
Bullense
17:30
Minerva
VS
EDMF Churra
18:00
Deportiva Minera
VS
Mar Menor
18:00
El Palmar
VS
Los Garres
18:00
Real Murcia II
VS
Plus Ultra
22:30
UCAM Murcia II
VS
Águilas CF
23:00
Mazarrón FC
VS
Lorca
23:00
Racing Murcia
VS
Muleño

32 Spain - Tercera - Group 14

17:30
Extremadura UD II
VS
Chinato
18:00
Montijo
VS
Calamonte
18:00
Fuente Cantos
VS
Miajadas
18:00
Cacereño
VS
Arroyo
18:00
RCP Valverdeno
VS
Trujillo
18:15
Jerez
VS
Azuaga
22:30
CD Coria
VS
Lobón
22:30
Diocesano
VS
Olivenza
22:45
Valdivia
VS
Campanario
23:00
Moralo
VS
UP Plasencia

32 Spain - Tercera - Group 15

22:30
Corellano
VS
San Juan
22:30
Peña Azagresa
VS
Baztan
22:30
Murchante
VS
Lourdes
23:00
Peña Sport
VS
Fontellas
00:00
Beti Kozkor
VS
Subiza

32 Spain - Tercera - Group 16

18:00
Comillas
VS
Berceo
18:00
Vianés
VS
Arnedo
18:00
Varea
VS
Villegas
18:00
Tedeón
VS
Yague
18:00
Alberite
VS
River Ebro
22:30
Alfaro
VS
Oyonesa
22:30
Pradejon
VS
Logroñés II
22:30
Racing Rioja
VS
Calahorra II
23:00
Agoncillo
VS
Anguiano

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Épila
VS
Borja
17:45
CDJ Tamarite
VS
Atletico Monzon
17:45
Sabiñánigo
VS
Villanueva CF
18:00
Cariñena
VS
Fraga
18:00
Valdefierro
VS
Belchite 97
18:00
Huesca II
VS
Teruel
18:00
Cuarte Industrial
VS
Robres
22:00
Illueca
VS
Binéfar
22:00
Barbastro
VS
Brea
22:30
Almudévar
VS
Utebo
22:30
Sariñena
VS
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

18:00
Conquense
VS
Pedroñeras
22:00
Torrijos
VS
Illescas
22:30
Tarancón
VS
Madridejos
23:00
Villacanas
VS
Marchamalo

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Amed SK
VS
Utaş Uşakspor
17:00
Ankara Demirspor
VS
Zonguldak Kömürspor
17:00
Kahramanmaraşspor
VS
Şanlıurfaspor
17:00
İnegölspor
VS
Manisa BBSK
17:00
Sancaktepe Belediye
VS
Hacettepe
17:00
24 Erzincanspor
VS
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Afjet Afyonspor
VS
Çorum Belediyespor
17:00
Niğde Belediyespor
VS
Sarıyer
17:00
Ergene Velimeşespor
VS
Gümüşhanespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Karabükspor
VS
Bayburt İÖİ
17:00
Kırklarelispor
VS
Sakaryaspor
17:00
Turgutluspor
VS
Elazığspor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Karacabey Birlikspor
17:00
Van BB
VS
Pazarspor
17:00
Serik Belediyespor
VS
Sivas Belediyespor
17:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Pendikspor
17:00
Kastamonuspor
VS
Bugsaşspor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Kırşehir Belediyespor

5 Brazil - Cearense 1

01:30
Barbalha
VS
Uniclinic

5 Brazil - Tocantinense

02:30
Palmas
VS
Tocantinópolis

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
14:10
บริสเบน รอร์
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
14:40
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

2454 Albania - 1st Division

19:30
Elbasani
VS
Tomori Berat
19:30
Lushnja
VS
Egnatia Rrogozhinë

5 Brazil - Copa Verde

02:00
Vila Nova
VS
Brasiliense

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Heegan
VS
Gaadiidka

886 Egypt - Egypt Cup

19:30
Al Ittihad
VS
Nojom El Mostabel
19:30
El Entag El Harby
VS
Coca-Cola
19:30
Ismaily
VS
La Viena FC

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Tienen
VS
SV Roeselare
21:00
Francs Borains
VS
Liège
21:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Olympic Charleroi
21:00
Rupel Boom
VS
Knokke

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Magdeburg U19
VS
Eimsbütteler TV U19
17:00
Chemnitzer FC U19
VS
Wolfsburg U19
17:00
St. Pauli U19
VS
Hannover U19
17:00
Hertha U19
VS
Hallescher FC U19
17:00
Holstein Kiel U19
VS
Osnabruck U19
17:00
Energie Cottbus U19
VS
RB Leipzig U19
17:00
Hamburger SV U19
VS
Viktoria Berlin U19
17:00
Bremen U19
VS
Dresden U19
17:00
Greuther Fürth U19
VS
Karlsruher U19
17:00
Bayern U19
VS
Eintracht Frankfurt U19
17:00
Saarbrucken U19
VS
Freiburg U19
17:00
Mainz U19
VS
Astoria Walldorf U19
17:00
Stuttgart U19
VS
Hoffenheim U19
17:00
Augsburg U19
VS
Ingolstadt U19
17:00
Ulm U19
VS
Nurnberg U19
17:00
Heidenheim U19
VS
Kaiserslautern U19
17:00
Kickers Offenbach U19
VS
Darmstadt 98 U19
17:00
Dusseldorf U19
VS
Oberhausen U19
17:00
Borussia Dortmund U19
VS
Koln U19
17:00
Wuppertaler SV U19
VS
Bochum U19
17:00
RW Essen U19
VS
Duisburg U19
17:00
Schalke 04 U19
VS
Bayer Leverkusen U19
17:00
Preussen Munster U19
VS
Viktoria Köln U19
17:00
Fortuna Koln U19
VS
Borussia M'gladbach U19
17:00
Paderborn U19
VS
Arminia Bielefeld U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:30
Sassuolo U19
VS
Inter U19
18:30
Milan U19
VS
Empoli U19
20:00
Torino U19
VS
Ascoli U19

251 Italy - Primavera 2

17:00
Crotone U19
VS
Virtus Entella U19
17:00
Spezia U19
VS
Lecce U19
18:00
Pescara U19
VS
Cosenza U19

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Shabab Al Khaleel
VS
Hilal Al-Quds

146 South Africa - Gladafrica Championship

18:30
Bizana Pondo Chiefs
VS
Jomo Cosmos
20:30
Polokwane City
VS
TS Sporting

716 Nigeria - Npfl

22:00
Plateau United
VS
Rivers United
22:00
Nasarawa United
VS
Akwa United
22:00
Katsina United
VS
Jigawa Golden Stars
22:00
Adamawa United
VS
Ifeanyi Uba
22:00
Kano Pillars
VS
MFM
22:00
Wikki Tourist
VS
Sunshine Stars
22:00
Kwara United
VS
Akwa Starlets
22:00
Warri Wolves
VS
Enyimba

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Differdange 03
VS
F91 Dudelange
22:00
Jeunesse d'Esch
VS
UNA Strassen
22:00
Racing
VS
Wiltz
22:00
Rodange
VS
RM Hamm Benfica
22:00
Hostert
VS
UT Pétange
22:00
Mondorf-les-Bains
VS
Fola Esch
22:00
Etzella Ettelbrück
VS
Progrès Niedercorn

147 - Africa Cup Of Nations U20

03:00
Mauritania U20
VS
Cameroon U20

201580 Maldives - Male League

18:05
TC Sports Club
VS
United Victory
23:00
Maziya
VS
Super United Sports

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Grande Riviere Sud Est
VS
La Cure Sylvester
19:00
Grande Riviere Sud Est
VS
Entente Boulet Rouge
21:30
Savanne
VS
Bolton City
21:30
Bolton City
VS
ASPL 2000

1560 Congo - Ligue 1

22:00
Inter Club
VS
Cheminots

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Rayo Vallecano W
VS
Espanyol W
17:30
Atletico Madrid W
VS
Valencia W
18:00
Santa Teresa W
VS
Huelva W
19:00
Atletico Granadilla W
VS
Eibar W
19:30
Deportivo de La Coruña W
VS
Real Betis W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

22:00
Servette Chênois W
VS
Lugano W

556 Belgium - 1st National Women

21:00
OH Leuven II
VS
RFC de Liege W

458 Mexico - Liga Mx Women

23:30
Monterrey W
VS
Juárez W
06:00
Atlético San Luis W
VS
Mazatlán W

98 Australia - W-League

12:05
Sydney W
VS
Brisbane Roar W
14:05
Adelaide United W
VS
Canberra United W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Boavista U23
VS
Académica U23

190321 Bahrain - Bahrain Cup

20:55
Al-Hidd
VS
Al Ahli
23:30
East Riffa
VS
Al Riffa

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
Monte W
VS
Real Oviedo II W
17:00
Sporting de Huelva II W
VS
Sevilla II W
17:00
Valencia III W
VS
Mislata W
17:30
Mulier W
VS
Atlético Revellín W
17:30
Getafe W
VS
Olímpico Madrid W
18:00
Sporting Gijón II W
VS
Castro W
18:00
Llanera W
VS
Racing Santander II W
18:00
Girona W
VS
Igualada W
18:00
Sant Gabriel W
VS
Europa W
18:00
Samper W
VS
Torrelodones W
18:00
Plaza Argel W
VS
Marítim W
18:00
Discobolo-La Torre W
VS
SMX Athletic Murcia W
18:30
Terrassa W
VS
Vic Riuprimer W
18:30
San Miguel W
VS
Mérida AD W
18:30
León FF W
VS
DNS de Belen W
19:00
San Antonio Pilar W
VS
Tarsa W
22:00
Gijón FF W
VS
Oceja W
22:00
Castejón W
VS
Itaroa Huarte W
22:00
Madrid III W
VS
Dinamo Guadalajara W
22:30
Tolosa W
VS
Bizkerre W
22:30
Pallejà W
VS
Collerense II W
22:30
Zaragoza II W
VS
Huesca W
22:30
Santa Teresa II W
VS
Cáceres II W
22:30
Badajoz W
VS
Málaga II W

32 Spain - Spain Youth League

17:30
El Olivar U19
VS
Huesca U19
17:30
Ebro U19
VS
Real Zaragoza U19
18:00
Celta de Vigo U19
VS
Ural U19
18:00
Conxo Santiago U19
VS
Calasanz U19
18:00
Atlético Perines U19
VS
Sporting Gijón U19
18:00
Marina Sport U19
VS
Real Oviedo U19
18:00
Pamplona U19
VS
Oyonesa U19
18:00
Numancia U19
VS
AD San Juan U19
18:00
Valvanera U19
VS
Txantrea U19
18:00
Athletic Club U19
VS
Deportivo Alavés U19
18:00
Arenas Getxo U19
VS
Aurrerá Vitoria U19
18:00
Atlético Villacarlos U19
VS
Damm U19
18:00
La Cruz U19
VS
Rayo Majadahonda U19
18:00
Talavera U19
VS
Real Murcia U19
18:00
Lorca CFB U19
VS
Albacete U19
18:00
Alboraya U19
VS
Patacona U19
18:00
Valencia U19
VS
Hércules U19
18:15
Real Avilés U19
VS
Bansander U19
18:30
Séneca U19
VS
Sevilla U19
19:30
Real Betis U19
VS
Castilleja U19
22:00
Tudelano U19
VS
Osasuna U19
22:00
Toledo U19
VS
Kelme U19
22:00
Sanluqueno U19
VS
Nervión U19
22:00
Cádiz U19
VS
Córdoba U19
22:30
Santa Marta U19
VS
Móstoles U19
23:00
Tropezón U19
VS
Arenal U19
23:00
Mutilvera U19
VS
UD Logroñés U19
23:00
Cornellà U19
VS
Europa U19
23:00
Espanyol U19
VS
Penya Arrabal U19
23:00
Maracena U19
VS
Málaga U19
23:30
Trival Valderas U19
VS
Alcorcón U19
23:30
Polillas U19
VS
Recreativo Huelva U19
00:00
UCAM Murcia U19
VS
Elche U19
00:00
Roda U19
VS
Castellón U19
00:00
Almería U19
VS
Santa Fe U19

251 Italy - Coppa Italia Women

18:30
Fiorentina W
VS
Inter Milano W
20:30
Roma W
VS
Florentia W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Panionios
VS
Aittitos Spata
20:00
Marko
VS
Charavgiakos
20:00
Ethnikos Piraeus
VS
Proodeftiki
20:00
Ilioupoli
VS
Pannaxiakos
20:00
Ano Meras
VS
Fostiras

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:30
Tartas-St Yaguen
VS
Anglet Genets
20:30
Niort II
VS
Aviron Bayonnais

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Fabrègues
VS
Montpellier II
20:30
Agde
VS
Nîmes II
20:30
Toulouse II
VS
Olympique d'Alès
21:00
Stade Beaucairois
VS
Alberes Argelès

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Ajaccio II
VS
Villefranche SJB
20:30
Corte
VS
Mandelieu LN

2507 Gambia - GFA League

23:00
Armed Forces
VS
Sporting Real FC
23:00
Marimoo
VS
เอซี มิลาน

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

12:00
Bardon Latrobe
VS
Brisbane Knights
12:00
Maroochydore
VS
Willowburn
12:00
Ridge Hills United
VS
Tarragindi Tigers
12:00
Kingscliff Wolves
VS
Westside
13:00
Kangaroo Point Rovers
VS
Jimboomba United
13:00
AC Carina
VS
Noosa Lions
13:00
Clairvaux
VS
Western Spirit
13:00
St George Willawong
VS
Musgrave
14:00
Newmarket
VS
Beerwah Glasshouse Utd
14:00
Ipswich City
VS
Slacks Creek
15:00
Toowong
VS
Park Ridge

99474 World - Club Friendlies Women

21:00
St. Polten W
VS
Pomurje

49477 ไทยลีก 3

16:00
Muangkan United
VS
Raj Pracha
16:00
Songkhla
VS
Krabi
16:00
North Bangkok University
VS
Bangkok