lsm99

ตารางบอล 17 ก.พ. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

03:00
ปอร์โต้
VS
ยูเวนตุส
03:00
เซบีย่า
VS
ดอร์ทมุนด์

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

01:00
เบิร์นลีย์
VS
ฟูลัม
03:15
เอฟเวอร์ตัน
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
นอริชซิตี
02:00
มิลล์วอลล์
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
02:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
เบรนท์ฟอร์ด
02:00
สวอนซีซิตี
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
02:45
บาร์นสลีย์
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
03:15
บอร์มัธ
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

00:30
วีแกนแอทเลติก
VS
ฮัลล์ซิตี
02:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

00:00
Mansfield Town
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
นีซ

32 ลาลีกา สเปน

01:00
เลบันเต้
VS
แอตเลติโก มาดริด

49477 ไทยลีก

18:00
Samut Prakan City
VS
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
18:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:30
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
การท่าเรือ เอฟซี
19:00
สุโขทัย เอฟซี
VS
ตราด เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
17:00
สมุทรสาคร เอฟซี
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
อุดรธานี เอฟซี
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
ลำปาง เอฟซี
VS
แพร่ ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

07:00
Chayka
VS
Tekstilshchik
13:30
Zenit Izhevsk
VS
Zvezda Perm
14:30
Minsk
VS
Smorgon
15:00
Baltika
VS
แอสตาน่า
15:00
Isloch
VS
อาร์เซน่อล
15:30
Tekstilshchik
VS
Krasnyy-SGAFKST
15:30
Akron
VS
Kyzyl-Zhar
16:00
Dinamo Bryansk
VS
Spartak Nal'chik
16:00
Ural 2
VS
Kaluga
17:00
Slavoj Vyšehrad
VS
Vlašim
17:00
Hradec Králové
VS
Sparta Praha II
17:00
Pandurii Târgu Jiu
VS
Viitorul Dăești
17:15
Isloch
VS
Belshina
18:00
Volgar Astrakhan
VS
Fakel
18:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
FC Cartagena
19:00
Riga
VS
Rodina Moskva
19:00
Spartaks Jūrmala
VS
FC Daugavpils / Progress
20:00
แอสตาน่า
VS
Torpedo Moskva
20:00
Baltika
VS
SKA Rostov
20:30
Chertanovo
VS
Shukura
20:30
VPK-Ahro Shevchenkivka
VS
Ruh Brest
21:00
Chayka
VS
Kairat
21:00
Veles
VS
Chelyabinsk
21:30
Tekstilshchik
VS
Orenburg
22:00
Real Murcia
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
22:00
Legia Warszawa II
VS
Radomiak Radom
00:00
Astrio
VS
Varberg BoIS
01:00
Raufoss
VS
Moss
06:00
Orenburg
VS
Shukura
06:00
Shinnik
VS
Okzhetpes

462 อีเอฟเอล โทรฟี

01:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
ลินคอล์น ซิตี้

462 England - Premier League U18

20:00
Sunderland U18
VS
Derby U18
20:00
Fulham U18
VS
Tottenham U18

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:45
AFC Sudbury
VS
Bury Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:44
Corby Town
VS
Didcot Town

462 England - Non League Div One: Isthmian South

02:45
Bracknell Town
VS
Westfield

462 England - Non League Div One: Southern S & W

01:30
Willand Rovers
VS
Barnstaple Town
02:30
Paulton Rovers
VS
Frome Town
02:30
Slimbridge
VS
Winchester City

38 Netherlands - KNVB Beker

22:30
NEC
VS
วีวีวี เวนโล
00:45
ฮีเรนวีน
VS
เฟเยนูร์ด

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Homburg
VS
Freiburg II
20:00
Stuttgart II
VS
SV Steinbach

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

17:00
Qarabağ II
VS
Sabah II
17:00
MOIK
VS
Zaqatala
17:00
Turan
VS
Sumqayıt II

556 Belgium - Pro League

23:00
Waasland-Beveren
VS
AS Eupen
01:00
KV Oostende
VS
เกงค์

266 Croatia - 1. HNL

23:00
Gorica
VS
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

21:00
Medimurje Cakovec
VS
Sesvete

116 Cyprus - 2. Division

20:00
ASIL Lysi
VS
Akritas
20:00
Digenis Ypsonas
VS
Ayia Napa
20:00
Alki Oroklini
VS
AE Zakakiou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Slovan Liberec
VS
Zlín

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

19:30
Sablé
VS
Saumur

1796 Iceland - League Cup

01:00
Fylkir
VS
ÍBV

2756 Malta - Premier League

23:00
Senglea Athletic
VS
Lija Athletic
00:30
Birkirkara
VS
Valletta
03:00
Gudja United
VS
Mosta

20 พรีเมียรา ลีกา

04:45
Vitória SC
VS
Farense

20 Portugal - Segunda Liga

22:00
Cova Piedade
VS
Vilafranquense

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

01:00
เซลติก
VS
Aberdeen
01:00
St. Mirren
VS
Hamilton Academical

1161 Scotland - Championship

01:30
Inverness CT
VS
Queen of the South

296 Serbia - Super Liga

19:00
Inđija
VS
Mladost Lučani
19:00
Javor Ivanjica
VS
Partizan
22:00
Bačka Palanka
VS
Proleter Novi Sad
22:00
Novi Pazar
VS
Radnički Niš
22:00
Radnik Surdulica
VS
Napredak
22:00
Vojvodina
VS
Voždovac
00:00
Metalac GM
VS
Spartak Subotica

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Aluminij
VS
Celje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

01:00
เลกาเนส
VS
อัลเมรีอา

62 Switzerland - Super League

00:15
ลูกาโน
VS
Servette
00:15
St. Gallen
VS
Luzern

62 Switzerland - Swiss Cup

23:30
Winterthur
VS
บาเซิ่ล

5 Brazil - Serie A

05:00
Santos
VS
Corinthians
05:30
Coritiba
VS
Palmeiras

80 Chile - Primera Division

04:00
Colo-Colo
VS
Univ. Concepción

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Once Caldas
VS
Atlético Nacional
02:00
Atlético Bucaramanga
VS
Deportivo Pereira
04:00
Rionegro Águilas
VS
Envigado
06:05
Independiente Medellín
VS
Boyacá Chicó

353 Colombia - Torneo Betplay

06:30
Real San Andres
VS
Atlético Huila

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Atletico Marte
VS
Santa Tecla
04:15
FAS
VS
Sonsonate
04:30
Municipal Limeño
VS
Firpo
04:30
Águila
VS
Jocoro

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Pumas Tabasco
VS
Cimarrones de Sonora
10:05
Correcaminos UAT
VS
Universidad Guadalajara
06:00
Celaya
VS
Cancún

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Junior Managua
VS
Real Estelí

158 Uruguay - Primera Division

20:00
River Plate
VS
Rentistas
03:00
ลิเวอร์พูล
VS
Wanderers
05:30
Cerro Largo
VS
Peñarol

146 South Africa - Premier League

20:00
Kaizer Chiefs
VS
AmaZulu
22:00
Mamelodi Sundowns
VS
Baroka

911 Angola - Girabola

21:00
Ferroviário do Huambo
VS
Progresso
21:00
Cubango
VS
Recreativo da Caála
21:00
Recreativo do Libolo
VS
Baixa de Kassange
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Petro de Luanda
21:30
Desportivo Huíla
VS
Wiliete
21:30
Interclube
VS
Sagrada Esperança
23:00
1º de Agosto
VS
Académica do Lobito

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Vita Club
VS
JSK
21:30
Sanga Balende
VS
RCK
21:30
Dauphins Noirs
VS
Maniema Union
21:30
Lubumbashi Sport
VS
TP Mazembe

886 Egypt - Premier League

19:30
Al Mokawloon
VS
Aswan
22:00
El Entag El Harby
VS
Ghazl El Mehalla
22:00
Ceramica Cleopatra
VS
Al Ittihad
00:30
Zamalek
VS
Ismaily

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Loubha Télimélé
VS
Wakirya

1424 Morocco - Botola Pro

01:30
FAR Rabat
VS
Raja Casablanca

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:30
Al Hilal Port Sudan
VS
Al Hilal Omdurman
21:30
Hilal El-Fasher
VS
Al Shorta
00:00
Merreikh El-Fasher
VS
Al Khartoum
00:00
Hay Al Wadi
VS
Al Ahli Khartoum

3677 Syria - Premier League

19:00
Al Ittihad
VS
Horriya
19:00
Al Jaish
VS
Karama
19:00
Wathba
VS
Wahda
19:00
Al-Horgelah
VS
Taliya
19:00
Teshrin
VS
Foutoua
19:00
Jabala
VS
Hottin

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Dodoma Jiji
VS
Coastal Union
20:00
Mtibwa Sugar
VS
Ihefu
23:00
Young Africans
VS
Kagera Sugar

2568 Zambia - Super League

20:00
ZESCO United
VS
Power Dynamos

21462 Kuwait - Premier League

22:05
Al Kuwait
VS
Al Shabab

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:55
Al Raed
VS
Al Wahda
20:05
Abha
VS
Al Batin
22:25
Al Shabab
VS
Al Fateh
00:20
Al Ahli Jeddah
VS
Al-Ain

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:45
Al Draih
VS
Al Sahel
19:50
Al Feiha
VS
Al-Kawkab
20:00
Najran
VS
Al Shoalah
20:00
Al Jabalain
VS
Jeddah
22:10
Al Khaleej
VS
Al Najoom

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Kairouan
VS
ES Tunis

155043 Bangladesh - Premier League

16:00
Mohammedan Dhaka
VS
Rahmatgonj MFS
16:30
Muktijoddha SKC
VS
Bangladesh Police
19:00
Abahani Chittagong
VS
Brothers Union

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Goa
VS
Odisha FC

556 Belgium - Division 3: Group B

02:00
Sporting Hasselt
VS
Berchem Sport
02:00
Hades
VS
KSC City Pirates

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

02:00
Eendracht Zoersel
VS
Rapid Leest

556 Belgium - Provincial-Brabant

02:00
Grimbergen
VS
Houtem-Oplinter

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Thyella Katsikas
VS
Asteras Kalirachis
20:00
Preveza
VS
Agios Matthaios
20:00
Acheron Kanalaki
VS
Panagriniakos
20:00
Missolonghi
VS
Anagennisi Artas
20:00
Lefkimmi
VS
M. Alexandros Kastorias
20:00
Thyella Monastirakiou
VS
Tilikratis
20:00
Amvrakikos Loutrou
VS
Kerkyra

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Novara
VS
Livorno
18:30
Olbia
VS
Piacenza
21:00
Renate
VS
AlbinoLeffe
21:00
Grosseto
VS
Alessandria
21:00
Lucchese
VS
Pro Patria
21:00
Giana Erminio
VS
Pro Sesto
23:30
Pistoiese
VS
Carrarese
23:30
Pergolettese
VS
Como
23:30
Lecco
VS
Pontedera

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Fano
VS
Cesena
21:00
Sambenedettese
VS
Imolese
21:00
Perugia
VS
Legnago Salus
21:00
Virtus Verona
VS
Ravenna
23:30
Calcio Padova
VS
Arezzo
23:30
Carpi
VS
Südtirol
23:30
Triestina
VS
Vis Pesaro

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Ternana
VS
Catania
21:00
Virtus Francavilla
VS
Paganese
21:00
Turris
VS
Palermo
21:00
Teramo
VS
Potenza Calcio
21:00
Bisceglie
VS
Viterbese Castrense
23:30
Catanzaro
VS
Casertana
02:30
Bari 1908
VS
Monopoli
02:30
Avellino
VS
Foggia

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Castellanzese
VS
Saluzzo
20:30
Legnano
VS
Città di Varese
21:00
Fossano
VS
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Virtus Bolzano
VS
Delta Calcio Rovigo
20:30
Trento Calcio 1921
VS
Montebelluna
20:30
Luparense
VS
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Forlì
VS
Correggese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Sporting Trestina
20:30
Cannara
VS
Montespaccato
20:30
Grassina
VS
Gavorrano

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Montegiorgio
VS
Recanatese
20:30
Tolentino
VS
Campobasso
20:30
Vastogirardi
VS
Matese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Latina
VS
Arzachena
20:30
Carbonia
VS
Insieme Formia
20:30
Nuova Monterosi
VS
Afragolese

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Brindisi
VS
Sorrento
20:30
Aversa Normanna
VS
US Bitonto

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Santa Maria Cilento
VS
Troina
20:30
Marina di Ragusa
VS
Castrovillari
20:30
Acireale
VS
FC Messina

20 Portugal - 2. Division: Group C

17:45
Marítimo II
VS
Paredes
22:00
Leca
VS
Vila Real

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Valadares Gaia
VS
Beira-Mar

20 Portugal - 2. Division: Group E

02:00
Vitória de Sernache
VS
GRAP

20 Portugal - 2. Division: Group G

23:00
Ideal
VS
Rabo Peixe

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Pinhalnovense
VS
Moura
03:00
Aljustrelense
VS
Amora
03:30
Louletano
VS
Moncarapachense

32 Spain - Segunda B - Group 1

22:00
Celta de Vigo II
VS
Guijuelo

32 Spain - Segunda B - Group 2

23:00
Barakaldo
VS
Laredo
01:00
Leioa
VS
Arenas de Getxo

32 Spain - Segunda B - Group 3

00:00
FC Andorra
VS
Cornellà
00:45
Prat
VS
Barcelona II

32 Spain - Segunda B - Group 4

23:00
Recreativo Huelva
VS
Cadiz II

32 Spain - Tercera - Group 1

02:00
As Pontes
VS
Villalbés
02:00
Bergantiños
VS
Arzúa
02:00
Barco
VS
UD Ourense
02:00
Ribadumia
VS
Atios
02:30
Fisterra
VS
Polvorín
02:30
Pontellas
VS
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

22:30
Praviano
VS
Caudal
01:15
Siero
VS
Llanes

32 Spain - Tercera - Group 5

01:30
Igualada
VS
Montañesa
01:30
Girona II
VS
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

00:00
Saguntino
VS
Acero
00:00
Roda
VS
Villarreal III
00:00
Hércules II
VS
Intercity
00:00
Novelda
VS
Jove Espanol
00:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Crevillente
01:00
Villajoyosa
VS
Beniganim

32 Spain - Tercera - Group 7

22:15
Alcorcón II
VS
El Álamo
00:00
Atlético de Pinto
VS
Trival Valderas
01:45
Pozuelo Alarcón
VS
Moratalaz
02:00
Torrejón
VS
RSD Alcalá
02:00
Carabanchel
VS
Parla
02:15
Real Aranjuez
VS
Móstoles
02:30
Villanueva del Pardillo
VS
Flat Earth

32 Spain - Tercera - Group 8

22:15
Numancia II
VS
Colegios Diocesanos
23:30
Peñaranda
VS
Cristo Atlético
23:30
Atlético Astorga
VS
La Virgen del Camino
23:30
Atlético Tordesillas
VS
Cultural Leonesa II
00:00
Arandina
VS
La Granja

32 Spain - Tercera - Group 10

00:00
Lucena
VS
San Roque de Lepe
01:30
Cabecense
VS
Rota

32 Spain - Tercera - Group 12

23:00
Velke Levare
VS
Tenisca
00:00
Atlético Tacoronte
VS
Mensajero
01:30
Buzanada
VS
Tenerife II
01:30
Ibarra
VS
Santa Úrsula

32 Spain - Tercera - Group 13

23:00
Mar Menor
VS
Muleño
23:00
Real Murcia II
VS
Atlético Pulpileño
01:30
EDMF Churra
VS
Águilas CF

32 Spain - Tercera - Group 14

03:00
Calamonte
VS
Chinato
03:00
Fuente Cantos
VS
RCP Valverdeno

32 Spain - Tercera - Group 16

01:00
Casalarreina
VS
Logroñés II

32 Spain - Tercera - Group 17

22:00
Robres
VS
Cuarte Industrial
01:30
Illueca
VS
Fraga
01:30
Real Zaragoza II
VS
CDJ Tamarite
01:30
Barbastro
VS
Sariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

23:00
Huracán Balazote
VS
Almansa
01:00
Calvo Sotelo
VS
La Roda

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

16:00
Manisaspor
VS
Payasspor
17:00
Artvin Hopaspor
VS
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Kızılcabölükspor
VS
Kemerspor 2003
17:00
Tire 1922
VS
Arnavutköy Belediyespor
17:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Edirnespor
18:30
Nevşehirspor
VS
Ofspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Fethiyespor
VS
Tekirdağspor
17:00
Kütahyaspor
VS
Ağrı 1970
17:00
Yomraspor
VS
Karaman Belediyespor
17:00
Ceyhanspor
VS
Yozgatspor
17:00
Erzin Belediyespor
VS
Cengelkoyspor
17:00
Kahta 02 Spor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Mardin BB
VS
Nazilli Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Isparta Davrazspor
VS
Şile Yıldızspor
17:00
Yalovaspor
VS
Somaspor
17:00
Erbaaspor
VS
Yeni Altındağ BS
17:00
Çatalcaspor
VS
Arhavispor
17:00
Cizrespor
VS
Çarşambaspor
17:00
Elaziz Belediyespor
VS
Karşıyaka
20:30
Erokspor
VS
İçelspor

5 Brazil - Baiano 1

05:30
UNIRB
VS
Vitória

5 Brazil - Carioca 1

01:30
América RJ
VS
Friburguense
01:30
Cabofriense
VS
Sampaio Corrêa RJ
01:30
Americano
VS
Nova Iguaçu

5 Brazil - Cearense 1

01:30
Barbalha
VS
Icasa
01:30
Caucaia
VS
Uniclinic
01:30
Crato
VS
Guarany de Sobral
01:30
Pacajus
VS
Ferroviário

5 Brazil - Goiano 1

02:10
Atlético GO
VS
Aparecidense

99474 World - Friendly International Women

19:00
Serbia W
VS
India W
21:00
Equatorial Guinea W
VS
Uzbekistan W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Jeenyo
VS
Raadsan

886 Egypt - Egypt Cup

19:30
Pyramids FC
VS
El Obour Sporting

251 Italy - PrimaVera 1

19:00
Fiorentina U19
VS
Atalanta U19
21:00
Cagliari U19
VS
Roma U19
21:00
Genoa U19
VS
Torino U19
21:00
Milan U19
VS
Inter U19
23:00
Juventus U19
VS
Bologna U19
23:00
Sassuolo U19
VS
Sampdoria U19

251 Italy - Primavera 2

17:00
Salernitana U19
VS
Spezia U19
20:30
Pisa U19
VS
Napoli U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Jomo Cosmos
VS
JDR Stars
20:30
Steenberg United
VS
University of Pretoria
20:30
TS Sporting
VS
Free State Stars
20:30
Uthongathi
VS
Polokwane City
20:30
Royal AM
VS
Bizana Pondo Chiefs

3126 Luxembourg - National Division

02:00
RM Hamm Benfica
VS
F91 Dudelange
02:00
Progrès Niedercorn
VS
Swift Hesperange

147 - Africa Cup Of Nations U20

23:00
Cameroon U20
VS
Uganda U20
02:00
Mozambique U20
VS
Mauritania U20

1560 Congo - Ligue 1

20:00
V.Club Mokanda
VS
Nathaly's
22:00
Patronage Sainte-Anne
VS
Diables Noirs
22:00
Leopards de Dolisie
VS
Kondzo
22:00
Nico-Nicoye
VS
Otôho d'Oyo
06:00
Étoile du Congo
VS
Cheminots

32 Spain - Segunda Division Women

22:00
Dinamo Guadalajara W
VS
Salamanca W
01:00
Elche W
VS
Lorca W
01:15
Levante III W
VS
SMX Athletic Murcia W
01:30
Valencia III W
VS
Atlético de Aspe W
02:00
Getafe W
VS
Tres Cantos W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Carrick Rangers U20
VS
Crusaders U20
02:45
Cliftonville U20
VS
Portadown U20
02:45
Glenavon U20
VS
Warrenpoint Town U20
02:45
Linfield U20
VS
Ballymena United U20
03:00
Larne U20
VS
Dungannon Swifts U20

32 Spain - Spain Youth League

22:00
Rayo Vallecano U19
VS
Real Madrid U19
22:00
Kelme U19
VS
Albacete U19
22:00
Roda U19
VS
Valencia U19
22:00
Sevilla U19
VS
Cádiz U19
22:15
Atlético Villacarlos U19
VS
Girona U19
22:45
Calavera U19
VS
Córdoba U19
23:00
Bansander U19
VS
Real Oviedo U19
23:00
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
23:00
Atl. Madrid U19
VS
Unión Adarve U19
23:00
Málaga U19
VS
Santa Fe U19
23:00
Almería U19
VS
San Félix U19
00:00
Choco U19
VS
Celta de Vigo U19
00:00
Conxo Santiago U19
VS
Ural U19
00:00
Arenal U19
VS
Marina Sport U19
00:00
Valvanera U19
VS
Mutilvera U19
00:00
AD San Juan U19
VS
UD Logroñés U19
00:00
Txantrea U19
VS
Osasuna U19
00:00
Santutxu U19
VS
Antiguoko U19
00:00
Leioa U19
VS
Arenas Getxo U19
00:00
Tiro de Pichón U19
VS
Maracena U19
00:00
Séneca U19
VS
Real Betis U19
00:30
Ofra U19
VS
San José U19
01:00
Eibar U19
VS
Athletic Club U19
01:00
Deportivo Alavés U19
VS
Real Sociedad U19
01:00
Extremadura UD U19
VS
Rayo Majadahonda U19
01:15
Numancia U19
VS
Tudelano U19
02:00
Danok Bat U19
VS
Aurrerá Vitoria U19