ufabet

ตารางบอล 20 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
เซาแธมป์ตัน
VS
เชลซี
22:00
เบิร์นลีย์
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
00:30
ลิเวอร์พูล
VS
เอฟเวอร์ตัน
03:00
ฟูลัม
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
โคเวนทรี ซิตี้
VS
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
บริสตอลซิตี
VS
บาร์นสลีย์
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
สวอนซีซิตี
22:00
มิลล์วอลล์
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
นอริชซิตี
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
บอร์มัธ
22:00
เรดิง
VS
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
สโตกซิตี
VS
ลูตัน ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

20:00
จิลลิ่งแฮม
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
ซันเดอร์แลนด์
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
ฮัลล์ซิตี
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
Northampton Town
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
พอร์ตสมัท
VS
แบล็กพูล
22:00
โรชเดล
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
Swindon Town
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
วีแกนแอทเลติก
VS
ลินคอล์น ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกทู

22:00
Barrow
VS
มอร์แคมป์
22:00
Cheltenham Town
VS
Bradford City
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
Leyton Orient
VS
Port Vale
22:00
Mansfield Town
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
สคันธอร์ป
VS
Harrogate Town
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
Stevenage
VS
Walsall
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Oldham Athletic

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

00:45
เอ็มเมน
VS
พีอีซี ซโวลล์
02:00
วีวีวี เวนโล
VS
อัลค์มาร์
03:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
เอดีโอ เดน ฮาก

38 เอร์สเตอดีวีซี

20:00
TOP Oss
VS
Almere City
22:30
MVV Maastricht
VS
Excelsior

11 บุนเดิสลีกา

21:30
มึนเช่นกลัดบัค
VS
ไมนซ์
21:30
ไฟร์บวร์ก
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
บาเยิร์น มิวนิค
21:30
โคโลญจน์
VS
สตุทท์การ์ดต
00:30
ชาลเก้ 04
VS
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
แซงต์ เอเตียน
VS
แร็งส์
23:00
น็องต์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
ลาซิโอ
VS
ซามพ์โดเรีย
00:00
เจนัว
VS
เวโรน่า
02:45
ซัสเซาโล่
VS
โบโลญญ่า

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เอลเช่
VS
เออิบาร์
22:15
แอตเลติโก มาดริด
VS
เลบันเต้
00:30
บาเลนเซีย
VS
เซลต้า บีโก้
03:00
เรอัล บายาโดลิด
VS
เรอัล มาดริด

49477 ไทยลีก

17:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
18:30
การท่าเรือ เอฟซี
VS
ตราด เอฟซี
19:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

17:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
ราชนาวี เอฟซี
19:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
สมุทรสาคร เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

07:00
Jastrzębie
VS
Stal Rzeszów
07:00
Radomiak Radom
VS
Kalisz
07:00
Bełchatów
VS
Raków Częstochowa
07:00
Sogndal
VS
Åsane
07:00
Sarpsborg 08
VS
KFUM
07:00
Mjøndalen
VS
HamKam
07:00
Kristiansund
VS
Ranheim
14:30
Essentuki
VS
Tuapse
15:00
Baltika
VS
Aktobe
15:00
Dinamo Minsk
VS
Veles
15:00
Minsk
VS
อาร์เซน่อล
15:00
Olimpiyets
VS
Kyran
15:00
Akron
VS
Noah Jūrmala
15:30
Dnepr Mogilev
VS
Isloch
16:00
Neman Grodno
VS
Lida
16:00
Legia Warszawa II
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki
16:15
Gomelzheldortrans
VS
Belshina
16:30
Hradec Králové
VS
Vlašim
16:30
Pandurii Târgu Jiu
VS
Hunedoara
16:50
Vitebsk
VS
Luki-Energiya
17:00
Arka Gdynia
VS
Radunia Stężyca
17:00
Vysočina Jihlava
VS
Chrudim
17:00
Dukla Praha
VS
Slavia Praha II
17:00
Hillerød
VS
KFUM Roskilde
17:00
Ryazan
VS
Kvant
17:00
Polonia Bytom
VS
Hutnik Krakow
17:30
Middelfart
VS
Avarta
18:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Puszcza Niepołomice
18:00
Chrobry Głogów
VS
Unia Janikowo
18:00
Lisen
VS
Slavoj Vyšehrad
18:00
Slagelse B&I
VS
Dalum
18:00
Thisted
VS
Holstebro
18:00
Alta
VS
Tromsdalen
18:00
Górnik Łęczna
VS
Wisla Sandomierz
18:00
Ynergetyk-BDU
VS
Vitebsk
18:45
Sputnik
VS
Slutsk
19:00
Jönköpings Södra
VS
Lindome
19:00
Norrby
VS
Örgryte
19:00
Asker
VS
Moss
19:00
Varberg BoIS
VS
Öster
19:00
Kongsvinger
VS
Kjelsås
19:00
Nykøbing
VS
Frem
19:00
Fram
VS
Oppsal
19:00
Grorud
VS
Strømmen
19:00
Bałtyk Gdynia
VS
Wikielec
19:00
Trakai
VS
Panevėžys
19:00
FK Kozuv Gevgelija
VS
Akademija Pandev
19:05
Resovia Rzeszów
VS
SKRA Częstochowa
19:15
Vitebsk
VS
Smolensk
19:30
Dukla Praha
VS
Jablonec II
19:30
Elana Toruń
VS
Ursus Warszawa
20:00
Chrobry Głogów
VS
Świt Skolwin
20:00
Viking
VS
Bryne
20:00
AB Tårnby
VS
Roskilde
20:00
Dinamo Brest
VS
Volyn
20:00
Cruzeiro
VS
Bolívar
20:00
Torpedo BelAZ
VS
Rotor Volgograd
20:00
Mjøndalen
VS
Sandefjord
20:00
Veles
VS
Sokol Saratov
20:30
Chertanovo
VS
Zhetysu
21:00
Fakel
VS
Dinamo Minsk
21:00
Orenburg
VS
Tobol
21:45
Isloch
VS
Gomel
21:50
Trans
VS
Legion
23:00
Vasalund
VS
Frej
23:00
Metta / LU
VS
Spartaks Jūrmala
01:30
São Bento
VS
Operário PR
02:00
Náutico
VS
Botafogo PB

462 England - National League

22:00
Aldershot Town
VS
Wrexham
22:00
Altrincham
VS
Boreham Wood
22:00
Barnet
VS
Woking
22:00
Bromley
VS
Maidenhead United
22:00
Dover Athletic
VS
King's Lynn Town
22:00
Eastleigh
VS
Stockport County
22:00
Hartlepool United
VS
Yeovil Town
22:00
Notts County
VS
Chesterfield
22:00
Sutton United
VS
Wealdstone
22:00
Weymouth
VS
Solihull Moors
00:20
Torquay United
VS
Halifax Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Alfreton Town
VS
Curzon Ashton
22:00
Blyth Spartans
VS
Guiseley
22:00
Boston United
VS
Leamington
22:00
Brackley Town
VS
AFC Telford United
22:00
Chester
VS
Kidderminster Harriers
22:00
Chorley
VS
York City
22:00
Darlington
VS
Fylde
22:00
Farsley Celtic
VS
Spennymoor Town
22:00
Gateshead
VS
Bradford Park Avenue
22:00
Hereford
VS
Southport
22:00
Kettering Town
VS
Gloucester City

462 England - Premier League U18

18:00
Blackburn U18
VS
Burnley U18
18:00
Derby U18
VS
Wolverhampton U18
18:00
Newcastle Utd U18
VS
Stoke City U18
18:00
Sunderland U18
VS
Liverpool U18
18:00
Chelsea U18
VS
Reading U18
18:30
Brighton U18
VS
Arsenal U18
19:00
Fulham U18
VS
West Brom U18
19:00
Aston Villa U18
VS
Tottenham U18
19:00
Crystal Palace U18
VS
Norwich U18
20:00
Leeds United U18
VS
Everton U18
20:00
Leicester U18
VS
Southampton U18
21:00
Manchester City U18
VS
Middlesbrough U18

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
Aylesbury United
VS
Welwyn Garden City
22:00
Bedford Town
VS
Coleshill Town
22:00
Berkhamsted
VS
Daventry Town
22:00
Didcot Town
VS
Corby Town
22:00
AFC Kempston Rovers
VS
AFC Dunstable
22:00
Kidlington
VS
St Neots Town
22:00
North Leigh
VS
Barton Rovers
22:00
Thame
VS
Biggleswade
22:00
Wantage Town
VS
Halesowen Town
22:00
Yaxley FC
VS
Bedworth United

462 England - Non League Div One: Northern North

22:00
City of Liverpool
VS
Ossett United
22:00
Dunston
VS
Pontefract Collieries
22:00
Marine
VS
Mossley
22:00
Marske United
VS
Workington
22:00
Pickering Town CFC
VS
Clitheroe
22:00
Ramsbottom United
VS
Brighouse Town
22:00
Runcorn Linnets
VS
Colne
22:00
Trafford
VS
Prescot Cables
22:00
Widnes
VS
Tadcaster Albion

462 England - Non League Div One: Northern South

22:00
Belper Town
VS
Kidsgrove Athletic
22:00
Chasetown
VS
Carlton Town
22:00
Glossop North End
VS
Sutton Coldfield Town
22:00
Leek Town
VS
Spalding United
22:00
Loughborough Dynamo
VS
Lincoln United
22:00
Market Drayton Town
VS
Worksop Town
22:00
Newcastle Town
VS
Cleethorpes Town
22:00
Sheffield
VS
Ilkeston Town
22:00
Stamford
VS
Frickley Athletic
22:00
Wisbech Town
VS
Stocksbridge Park Steels

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
AFC Totton
VS
Evesham United
22:00
Bideford
VS
Cirencester Town
22:00
Bristol Manor Farm
VS
Mangotsfield United
22:00
Frome Town
VS
Basingstoke Town
22:00
Highworth Town
VS
Barnstaple Town
22:00
Larkhall Athletic
VS
Melksham Town
22:00
Thatcham Town
VS
Cinderford Town
22:00
Willand Rovers
VS
Moneyfields
22:00
Winchester City
VS
Paulton Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Bamber Bridge
VS
Atherton Collieries
22:00
Lancaster City
VS
United of Manchester
22:00
Matlock Town
VS
Grantham Town
22:00
Mickleover Sports
VS
Buxton
22:00
Morpeth Town
VS
South Shields
22:00
Nantwich Town
VS
Warrington Town
22:00
Radcliffe Borough
VS
Ashton United
22:00
Stafford Rangers
VS
Basford United
22:00
Stalybridge Celtic
VS
Gainsborough Trinity
22:00
Witton Albion
VS
Hyde United

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Stourbridge
22:00
Alvechurch
VS
Kings Langley
22:00
Biggleswade Town
VS
Hednesford Town
22:00
Bromsgrove Sporting
VS
Royston Town
22:00
Coalville Town
VS
Needham Market
22:00
Hitchin Town
VS
Barwell
22:00
Leiston
VS
Nuneaton Town
22:00
Peterborough Sports
VS
Redditch United
22:00
Rushall Olympic
VS
Banbury United
22:00
St Ives Town
VS
Stratford Town
22:00
Tamworth
VS
Lowestoft Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
Noordwijk
VS
ASWH
20:30
AFC
VS
Rijnsburgse Boys
21:00
Excelsior Maassluis
VS
GVVV
21:00
Kozakken Boys
VS
TEC
21:00
IJsselmeervogels
VS
Jong Sparta
21:00
Volendam II
VS
Scheveningen
21:30
Quick Boys
VS
Katwijk
21:30
HHC
VS
Spakenburg

11 บุนเดิสลีกา 2

19:00
พาเดอร์บอร์น
VS
Sandhausen
19:00
Osnabrück
VS
Heidenheim
19:00
St. Pauli
VS
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

20:00
VfB Lübeck
VS
Türkgücü-Ataspor
20:00
Ingolstadt
VS
Kaiserslautern
20:00
MSV Duisburg
VS
Unterhaching
20:00
Hansa Rostock
VS
Waldhof Mannheim
20:00
Saarbrücken
VS
1860 München
20:00
Zwickau
VS
Dynamo Dresden

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Bayern Alzenau
VS
Astoria Walldorf
20:00
Kickers Offenbach
VS
Pirmasens
20:00
Elversberg
VS
Stuttgart II
20:00
TuS RW Koblenz
VS
Teutonia WS
20:00
Aalen
VS
Freiburg II
20:00
Mainz 05 II
VS
SV Steinbach
20:00
Bahlinger SC
VS
Balingen
20:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Hoffenheim II
20:00
Homburg
VS
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Wegberg-Beeck
VS
Alemannia Aachen
20:00
Wuppertaler SV
VS
Borussia M'gladbach II
20:00
Köln II
VS
Fortuna Köln
20:00
Sportfreunde Lotte
VS
Fortuna Düsseldorf II
20:00
Rot-Weiss Essen
VS
Lippstadt 08
20:00
Bonner SC
VS
Borussia Dortmund II
20:00
Bergisch Gladbach
VS
Rödinghausen
20:00
SV 1919 Straelen
VS
Schalke 04 II
20:00
Homberg
VS
Rot-Weiß Oberhausen
20:30
Wiedenbrück
VS
Rot Weiss Ahlen

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Bremer SV
VS
Schwachhausen
21:00
OSC Bremerhaven
VS
Vatan Sport

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Meiendorfer SV
VS
Dassendorf
21:30
Curslack-Neuengamme
VS
Süderelbe

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:30
Lehnerz
VS
Baunatal
20:30
Fernwald
VS
Eddersheim
20:30
Rot-Weiß Hadamar
VS
Hessen Dreieich
20:30
Viktoria Griesheim
VS
Buchonia Flieden
20:30
Hunfelder SV
VS
Hanau 93
21:30
Wormatia Worms
VS
Eppelborn

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Eintracht Trier
VS
Karbach
21:00
Jagersburg
VS
Hertha Wiesbach
21:00
Röchling Völklingen
VS
Diefflen
21:00
Mechtersheim
VS
Pfeddersheim
21:30
Eisbachtal
VS
Alemannia Waldalgesheim
21:30
Wormatia Worms
VS
Eppelborn
23:30
Emmelshausen
VS
Koblenz

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Husumer SV
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Bordesholm
VS
Altenholz
20:00
TSB Flensburg
VS
Eckernforder SV
20:00
Kronshagen
VS
Inter Türkspor Kiel
20:00
Pansdorf
VS
Eutiner SV
20:00
Dornbreite Lubeck
VS
Preußen Reinfeld

2454 Albania - Superliga

19:00
Tirana
VS
Teuta Durrës
19:00
Laçi
VS
Kastrioti Krujë
19:00
Apolonia Fier
VS
Bylis Ballsh

919 Armenia - Premier League

17:00
Shirak
VS
Lori

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:00
Hartberg
VS
Ried
23:00
Austria Wien
VS
Rheindorf Altach
23:00
Wattens
VS
St. Pölten

143 ออสเตรียลีก1

20:30
Floridsdorfer AC
VS
Dornbirn
02:25
Kapfenberger SV
VS
Grazer AK

2453 Azerbaijan - Premier League

19:00
Keşlə FK
VS
Zira
21:00
Neftçi
VS
Qabala

556 Belgium - Pro League

22:15
AS Eupen
VS
KV Oostende
00:30
Royal Excel Mouscron
VS
Cercle Brugge
02:45
Waasland-Beveren
VS
Sporting Charleroi

556 Belgium - First Division B

02:45
RWDM
VS
Westerlo

224 Bulgaria - Parva Liga

17:30
Arda
VS
Botev Vratsa
20:00
Lokomotiv Plovdiv
VS
ลูโดโกเรต์ส
22:30
CSKA Sofia
VS
Cherno More

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:00
Neftohimik
VS
Septemvri Sofia
19:00
Sportist Svoge
VS
FK Minyor Pernik
19:00
Sozopol
VS
Lovech
19:00
Septemvri Simitli
VS
Kariana Erden

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Istra 1961
VS
Varaždin
23:05
Lokomotiva Zagreb
VS
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

21:00
Medimurje Cakovec
VS
Cibalia
21:00
Opatija
VS
Sesvete
21:00
Kustošija
VS
Solin
21:00
Dugopolje
VS
Dubrava Zagreb
21:00
Junak
VS
Orijent 1919
21:00
Inter Zaprešić
VS
Rudeš
21:00
Bijelo Brdo
VS
Croatia Zmijavci

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Anorthosis
VS
Doxa
23:30
Omonia Nicosia
VS
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Digenis Morphou
VS
Omonia Aradippou
20:00
Akritas
VS
Othellos
20:00
Onisilos
VS
Xylotympou
20:00
Digenis Ypsonas
VS
Omonia Psevda
20:00
PAEEK
VS
EN THOI Lakatamia
20:00
ASIL Lysi
VS
Alki Oroklini
20:00
AE Zakakiou
VS
Kouris Erimi
20:00
Anagennisi Deryneia
VS
Aris
20:00
Ayia Napa
VS
Ahironas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Příbram
VS
Slovácko
20:00
Sigma Olomouc
VS
Zbrojovka Brno
20:00
Pardubice
VS
Baník Ostrava
22:30
Zlín
VS
Sparta Praha

320 Denmark - First Division

20:00
Hobro
VS
FC Helsingør
21:00
Hvidovre
VS
Fremad Amager

1233 Finland - Finland Cup

18:00
KuPS
VS
Oulu
18:00
TPS
VS
PK-35
19:00
HIFK
VS
Lahti
19:30
SJK
VS
Ilves
22:00
HJK
VS
KTP
22:30
RoPS
VS
KPV
22:45
VPS
VS
Jaro
00:30
Klubi-04
VS
Gnistan

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
วาล็องเซียนส์
VS
Troyes
01:00
Chambly
VS
Auxerre
01:00
อาเมียงส์
VS
Sochaux
01:00
Ajaccio
VS
Clermont
01:00
Le Havre
VS
Dunkerque
01:00
Nancy
VS
Grenoble Foot 38
01:00
Rodez
VS
ตูลูส
01:00
Paris
VS
Châteauroux
01:00
Niort
VS
Pau

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

19:30
Fleury 91
VS
Annecy
19:30
Montagnarde
VS
Stade Briochin
19:30
Loon-Plage
VS
Boulogne
20:00
Red Star
VS
Quevilly Rouen

17 France - National

02:00
Cholet
VS
Créteil

125 Greece - Super League

22:15
Atromitos
VS
Larissa
00:30
AEK Athens
VS
Asteras Tripolis

125 Greece - Football League

06:00
Olympiakos Volos
VS
Thesprotos
06:00
Veria
VS
Kavala
06:00
Apollon Pontou FC
VS
Triglia FC
06:00
Almopos
VS
Panserraikos
06:00
Pierikos
VS
Pontion Karagiannion
06:00
Asteras Vlachioti
VS
Egaleo
06:00
Rodos
VS
Ialysos
06:00
Niki Volos
VS
Aspropyrgos Enosis
06:00
Kalamata
VS
Kallithea
06:00
Santorini 2020
VS
Episkopi

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:45
Zalaegerszegi TE
VS
Újpest
23:00
MOL Vidi
VS
Diósgyőr
01:30
เฟเรนซ์วารอส
VS
Honvéd

1796 Iceland - League Cup

18:00
FH
VS
Víkingur Reykjavík
18:00
KR
VS
Fram
18:30
HK
VS
Afturelding
19:00
Keflavík
VS
Vestri
20:00
Leiknir Reykjavík
VS
ÍBV
21:00
Selfoss
VS
Grótta
23:00
Víkingur Ólafsvík
VS
KA
01:45
Thór
VS
Kórdrengir

802 Israel - State Cup

22:15
Bnei Yehuda
VS
Hapoel Haifa
01:30
Maccabi Haifa
VS
Hapoel Umm al-Fahm

251 Italy - Serie B

20:00
เบรสชา
VS
Cremonese
20:00
Cittadella
VS
Reggiana
20:00
Ascoli
VS
Salernitana
20:00
Vicenza
VS
สปาล
20:00
Venezia
VS
Virtus Entella
22:00
คิเอโว่
VS
Monza
00:00
Pisa
VS
เอ็มโปลี

2756 Malta - Premier League

20:00
Sliema Wanderers
VS
Birkirkara
20:00
Tarxien Rainbows
VS
Senglea Athletic
00:00
Zejtun Corinthians
VS
Gzira United
00:00
Floriana
VS
Gudja United

2756 Malta - First Division

20:00
San Gwann
VS
Qormi
00:00
Pembroke Athleta
VS
Fgura United

2345 Moldova - National Division

17:30
Milsami
VS
Speranţa Nisporeni
19:30
Sheriff
VS
Sfîntul Gheorghe

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Carrick Rangers
VS
Glenavon
22:00
Cliftonville
VS
Larne
22:00
Crusaders
VS
Ballymena United
00:30
Linfield
VS
Coleraine

491 Northern Ireland - Championship

22:00
Queen's University
VS
Loughgall
22:00
Institute
VS
Dundela
22:00
H&W Welders
VS
Dergview
22:00
Ballinamallard United
VS
Ballyclare Comrades
22:00
Annagh United
VS
Knockbreda
22:00
Newry City AFC
VS
Ards

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Wisła Płock
23:30
Podbeskidzie
VS
Jagiellonia Białystok
02:00
Lechia Gdańsk
VS
Górnik Zabrze

2 Poland - 1. Liga

18:40
ŁKS Łódź
VS
Tychy 71
23:40
Widzew Lodz
VS
Korona Kielce

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Belenenses
VS
Nacional
00:30
Gil Vicente
VS
ซานตาคลารา
03:30
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Portimonense

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Cova Piedade
VS
ชาเวช
00:00
Vizela
VS
Casa Pia

155 Romania - Liga 1

22:00
Sepsi
VS
Academica Clinceni
01:00
FCSB
VS
Chindia Târgovişte

227 Russia - Russian Cup

21:00
เซนิต
VS
Arsenal Tula
23:30
Dinamo Moskva
VS
สปาร์ตัก มอสโก

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Hibernian
VS
Hamilton Academical
22:00
Aberdeen
VS
Kilmarnock
22:00
Motherwell
VS
St. Johnstone
22:00
St. Mirren
VS
Livingston

1161 Scotland - Championship

22:00
Arbroath
VS
Raith Rovers
22:00
Ayr United
VS
Inverness CT
22:00
Dundee
VS
Queen of the South
22:00
Dunfermline Athletic
VS
Alloa Athletic
22:00
Hearts
VS
Greenock Morton

1161 Scotland - League One

22:00
Cove Rangers
VS
Dumbarton
22:00
Falkirk
VS
Clyde
22:00
Forfar Athletic
VS
East Fife
22:00
Montrose
VS
Airdrieonians
22:00
Peterhead
VS
Partick Thistle

1161 Scotland - League Two

22:00
Albion Rovers
VS
Cowdenbeath
22:00
Edinburgh City
VS
Brechin City
22:00
Queen's Park
VS
Annan Athletic
22:00
Stenhousemuir
VS
Elgin City
22:00
Stirling Albion
VS
Stranraer

296 Serbia - Super Liga

19:00
Čukarički
VS
Zlatibor Čajetina

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Sloga Kraljevo
VS
Radnički Pirot
19:00
Dubocica
VS
Kabel Novi Sad
19:00
Železničar Pančevo
VS
Radnički Kragujevac
19:00
Budućnost Dobanovci
VS
Borac Čačak
19:00
Jagodina
VS
Žarkovo

401 Slovakia - Fortuna Liga

20:00
Senica
VS
Trenčín
20:00
Zlaté Moravce
VS
Ružomberok
20:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Pohronie
20:00
Zemplín Michalovce
VS
Sereď
21:00
Nitra
VS
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

17:30
Liptovský Mikuláš
VS
Partizán Bardejov
19:30
Púchov
VS
FK Košice
19:30
Poprad
VS
Šamorín
19:30
Podbrezová
VS
Petržalka akadémia
19:30
Banska Bystrica
VS
Dubnica
19:30
Skalica
VS
Slovan Bratislava II

1638 Slovenia - 1. SNL

20:30
Bravo
VS
Koper
23:15
Maribor
VS
Celje
02:00
Mura
VS
Gorica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
เอสปันญ่อล
VS
Sabadell
00:15
อัลบาเซเต้
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
02:30
พัลมาส
VS
FC Cartagena

47 Sweden - Svenska Cupen

19:00
Norrköping
VS
GIF Sundsvall
19:00
Sandviken
VS
IFK Göteborg
19:00
Hammarby
VS
AFC Eskilstuna
21:00
Örebro
VS
Trelleborg
21:00
Lodde
VS
Sirius
21:00
Oskarshamns AIK
VS
AIK

62 Switzerland - Super League

00:15
Vaduz
VS
St. Gallen
02:30
บาเซิ่ล
VS
Lausanne Sport

62 Switzerland - Challenge League

00:15
Neuchâtel Xamax
VS
Winterthur
00:15
Kriens
VS
Chiasso

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Kasımpaşa
VS
Fatih Karagümrük
20:00
Yeni Malatyaspor
VS
คอนยาสปอร์
20:00
Denizlispor
VS
Gençlerbirliği
23:00
Alanyaspor
VS
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Menemen Belediyespor
VS
Akhisar Belediyespor
20:00
Altınordu
VS
Adanaspor
20:00
Giresunspor
VS
Osmanlıspor
23:00
İstanbulspor
VS
Samsunspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Mariupol
VS
Zorya
22:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
Minai
00:30
Lviv
VS
Kolos Kovalivka

44 Argentina - Superliga

07:30
Arsenal de Sarandi
VS
Banfield
03:10
Godoy Cruz
VS
Estudiantes
03:10
Lanús
VS
Defensa y Justicia
05:20
Racing Club
VS
Aldosivi

44 Argentina - Copa Argentina

07:30
Defensores de Belgrano
VS
Almirante Brown
03:10
Tigre
VS
Alvarado

5 Brazil - Serie A

07:30
São Paulo
VS
Palmeiras
04:30
Coritiba
VS
Ceará

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Deportes Tolima
VS
Patriotas Boyacá
03:15
Envigado
VS
Atlético Bucaramanga
05:30
Deportivo Pereira
VS
Rionegro Águilas

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Boca Juniors de Cali
VS
Orsomarso
05:00
Cortuluá
VS
Tigres
06:30
Real San Andres
VS
Unión Magdalena

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
Limón
VS
Santos de Guápiles
06:00
Sporting San José
VS
ADR Jicaral

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
LDU Quito
VS
9 de Octubre
02:00
Mushuc Runa
VS
Aucas
04:30
Guayaquil City
VS
Macará

35008 El Salvador - Primera Division

04:30
Jocoro
VS
Municipal Limeño

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Iztapa
VS
Malacateco
06:00
Sacachispas
VS
Achuapa

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Comunicaciones II
VS
Chimaltenango
04:00
Aurora
VS
Deportivo Petapa

458 Mexico - Liga MX

08:30
Necaxa
VS
มอนเตอร์เรย์
10:30
Juárez
VS
Mazatlán

458 Mexico - Liga de Expansión MX

05:30
Morelia
VS
Alebrijes de Oaxaca

1190 Paraguay - Division 1

04:30
12 de Octubre
VS
Sol de América
06:45
Guaraní
VS
Olimpia

158 Uruguay - Primera Division

03:00
River Plate
VS
Cerro Largo
05:15
Defensor Sporting
VS
ลิเวอร์พูล

146 South Africa - Premier League

20:00
Kaizer Chiefs
VS
SuperSport United
20:30
Chippa United
VS
TS Galaxy
22:00
Baroka
VS
Black Leopards
22:00
Mamelodi Sundowns
VS
Maritzburg United

614 Algeria - Ligue 1

20:30
Paradou AC
VS
Olympique Médéa
21:00
ASO Chlef
VS
JS Saoura
21:00
Tlemcen
VS
CA Bordj Bou Arreridj

614 Algeria - Ligue 2

20:30
CRB Ouled Djellal
VS
HB Chelghoum Laïd
20:30
MSP Batna
VS
US Chaouia
20:30
MO Constantine
VS
Annaba
20:30
USM Khenchela
VS
AS Khroub
20:30
DRB Tadjenanet
VS
CA Batna
20:30
Teleghma
VS
MC El Eulma
20:30
MC Saïda
VS
MCB Oued Sly
20:30
IRB El Kerma
VS
Temouchent
20:30
SKAF Khémis Mélina
VS
CRB Ain Ouessara
20:30
RC Oued Rhiou
VS
SC Aïn Defla
20:30
JSM Tiaret
VS
ASM Oran
20:30
Arzew
VS
Remchi

911 Angola - Girabola

21:30
Académica do Lobito
VS
Sporting de Cabinda
21:30
Baixa de Kassange
VS
1º de Agosto
21:30
Interclube
VS
Onze Bravos
22:30
Progresso
VS
Cubango
22:30
Petro de Luanda
VS
Ferroviário do Huambo

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Royal
VS
RC Bobo-Dioulasso
22:30
ASEC Koudougou
VS
Douanes
22:30
Léopards
VS
Ouagadougou
22:30
Police
VS
RCK
00:45
Salitas
VS
USFA

886 Egypt - Premier League

22:00
Misr Lel Makasa
VS
Wadi Degla

468 Ghana - Premier League

22:00
Inter Allies
VS
WAFA

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Satellite
VS
Santoba

1179 Kenya - Premier League

17:00
Nairobi City Stars
VS
Zoo Kericho
19:00
Western Stima
VS
Homeboyz
19:00
Nzoia United
VS
KCB
19:00
Wazito
VS
Gor Mahia
19:15
Bidco United
VS
Mathare United

26 Mali - Premiere Division

22:30
Nianan
VS
COB
23:00
Réal Bamako
VS
USC Kita
06:00
Douannes de Sikasso
VS
Stade Malien Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

21:00
Moghreb Tétouan
VS
Olympic Safi
23:15
FUS Rabat
VS
Youssoufia Berrechid
01:30
Mouloudia Oujda
VS
FAR Rabat

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Olympique Dcheïra
VS
AS Salé
21:00
Wydad Fès
VS
Raja Beni Mellal
21:00
Khouribga
VS
KAC Kénitra

200 Senegal - Ligue 1

23:00
Diambars
VS
Gorée
23:00
Niarry Tally
VS
Pikine
23:00
Douanes
VS
ASEC Ndiambour
23:00
Mbour Petite Côte
VS
Generation Foot

56518 Sudan - Sudan Premier League

20:30
Al Ahli Khartoum
VS
Hilal El-Fasher
23:45
Al Hilal Omdurman
VS
Al Khartoum
23:45
Alamal Atbara
VS
Al Hilal Port Sudan

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
KMC
VS
Kagera Sugar
20:00
Ihefu
VS
Mwadui
23:00
Young Africans
VS
Mtibwa Sugar

2568 Zambia - Super League

18:00
Nkwazi
VS
Lumwana Radiants
20:00
Red Arrows
VS
Green Buffaloes
20:00
Prison Leopards
VS
Kitwe United
20:00
Indeni
VS
Zanaco
20:00
Green Eagles
VS
Kabwe Warriors

2931 Andorra - 2. Division

02:30
UE Santa Coloma II
VS
Ranger's

488 Iran - Azadegan League

17:30
Shahrdari Astara
VS
Esteghlal Khuzestan
18:00
Baderan
VS
Qashqai
18:00
Khooshe Talaee Saveh
VS
Arman Gohar
18:00
Navad Urmia
VS
Khouneh Be Khouneh Babol
18:00
Fajr Sepasi
VS
Havadar
18:30
Esteghlal Mollasani
VS
Malavan
18:30
Shahin Bushehr
VS
Oxin Alborz

21462 Kuwait - Division 1

22:10
Al Sulaibikhat
VS
Burgan
22:10
Al Tadhamon
VS
Yarmouk

74505 Qatar - Q League

22:15
Al Bidda
VS
Al Nasr
22:15
Al Markhiya
VS
Al Shahaniya
22:15
Al Mu'aidar
VS
Al Mesaimeer
22:15
Lusail City
VS
Al Shamal

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:25
Al Thaid
VS
Dibba Al Hisn
20:25
Dibba Al Fujairah
VS
Al Hamriyah

190321 Bahrain - Premier League

20:45
Al-Hidd
VS
Budaiya

155043 Bangladesh - Premier League

16:00
Baridhara
VS
Arambagh
16:30
Saif
VS
Bashundhara Kings
19:00
Sheikh Russel
VS
Abahani

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Jamshedpur
VS
Mumbai City

2817 New Zealand - Premiership

08:00
Canterbury United
VS
Team Wellington
08:00
Wellington Phoenix Res
VS
Auckland City

462 England - Vanarama National League South

22:00
Chelmsford City
VS
Havant & Waterlooville
22:00
Concord Rangers
VS
Chippenham Town
22:00
Ebbsfleet United
VS
Dorking Wanderers
22:00
Hampton & Richmond
VS
Billericay Town
22:00
Hemel Hempstead Town
VS
Tonbridge Angels
22:00
Maidstone United
VS
Dulwich Hamlet
22:00
Oxford City
VS
Braintree Town
22:00
St Albans City
VS
Eastbourne Borough
22:00
Welling United
VS
Bath City

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
SteDoCo
VS
ACV
20:30
VVOG
VS
Ter Leede
20:30
DOVO
VS
Harkemase Boys
20:30
GOES
VS
Lisse
20:30
ODIN '59
VS
Sportlust '46
20:30
Excelsior '31
VS
VVSB
20:30
Barendrecht
VS
DVS '33
20:30
Staphorst
VS
HSV Hoek
21:00
Sparta Nijkerk
VS
Ajax Amateurs

99474 World - CAF Confederations Cup

20:00
AS Kigali
VS
CS Sfaxien

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
La Louvière
VS
Tubize
02:00
Meux
VS
Acren
02:00
Rebecq
VS
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Division 3: Group A

00:30
Ninove
VS
Dikkelvenne
01:30
Oudenaarde
VS
RFC Wetteren
01:30
Ninove
VS
Gent-Zeehaven
01:30
Oudenaarde
VS
Dikkelvenne
02:00
Lokeren-Temse
VS
Westhoek
02:00
Lokeren-Temse
VS
RFC Wetteren

556 Belgium - Division 3: Group B

01:30
Hades
VS
Olympia Wijgmaal
01:30
Heur Tongeren
VS
Houtvenne
01:30
Hoogstraten
VS
Cappellen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

00:00
Oostkamp
VS
VW Hamme
01:30
Torhout
VS
Voorde Appelterre
01:30
Oostkamp
VS
Jong Lede
01:30
Torhout
VS
Lochristi
02:00
Svelta Melsele
VS
Wolvertem Merchtem
02:00
Tempo Overijse
VS
Lochristi
02:00
Tempo Overijse
VS
FC Lebbeke
02:00
Svelta Melsele
VS
Voorde Appelterre

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Diest
VS
ลีลล์
01:30
Turnhout
VS
Berlaar-Heikant
01:30
Turnhout
VS
Nijlen
01:30
Diest
VS
Witgoor Sport
02:00
Beringen
VS
Zwarte Leeuw
02:00
Esperanza Pelt
VS
Witgoor Sport
02:00
Wellen
VS
Nijlen
02:00
Racing Mechelen
VS
Sint-Lenaarts
02:00
Betekom
VS
Weerstand Koersel
02:00
Wellen
VS
Weerstand Koersel
02:00
Betekom
VS
ลีลล์
02:00
Esperanza Pelt
VS
De Kempen
02:00
Beringen
VS
Sint-Lenaarts
02:00
Racing Mechelen
VS
Berlaar-Heikant

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:30
PAC Buzet
VS
Rapid Symphorinois
02:00
Union Namur
VS
Jeunesse Tamines
02:00
Albert Quévy-Mons
VS
Stockel
02:00
Tournai
VS
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Sprimont-Comblain
VS
Gouvy
02:30
Oppagne-Wéris
VS
Wanze / Bas-Oha

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

02:00
Geel
VS
Ternesse
02:00
K. Kontich
VS
Wezel

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:30
Houtem-Oplinter
VS
Bertem-Leefdaal
01:30
Stade Bierbeek
VS
Melsbroek
01:30
Houtem-Oplinter
VS
Melsbroek
02:00
Huldenberg
VS
Linden
02:00
Stade Bierbeek
VS
Sporting Kampenhout

556 Belgium - Provincial-Hainaut

21:00
Péruwelz
VS
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:30
Groen Star Beek
VS
Bregel Sport
01:30
Helson Helchteren
VS
KFC Eksel
02:00
Alken
VS
Achel
02:00
Juve Hasselt
VS
Herderen-Millen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
La Roche
VS
Florenville
02:00
Bastogne
VS
Jeunesse Freylangeoise
02:00
Libramont
VS
Vaux-Noville

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

01:30
St-Joris Sleidinge
VS
SK Denderhoutem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:00
SC Zonnebeke
VS
Diksmuide
00:30
RC Lauwe
VS
Blankenberge
01:00
Dadizele
VS
Wielsbeke
01:00
Meulebeke
VS
Eendracht Wervik
01:30
Excelsior Zedelgem
VS
Sassport Boezinge
01:30
Meulebeke
VS
Diksmuide
01:30
Dadizele
VS
Rumbeke
02:00
Oostduinkerke
VS
Oostnieuwkerke
02:30
Oostduinkerke
VS
Sassport Boezinge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Chernomorets Balchik
VS
Ludogorets III

116 Cyprus - 3. Division

20:00
ENAD
VS
Ormideia
20:00
MEAP Nisou
VS
Oroklini / Troulloi
20:00
O Kormakitis
VS
Iraklis Yerolakkou
20:00
Olympiada Lympion
VS
Elia Lythrodonta
20:00
APEP
VS
Amathous
20:00
Ethnikos Assias
VS
APONA Anagias
20:00
Halkanoras
VS
Elpida Astromeritis

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Viktoria Otrokovice
VS
Banik Ostrava II
16:15
Vyškov
VS
Hlučín
16:30
Hanácká
VS
Uničov
20:00
Velké Meziříčí
VS
Frýdek-Místek
20:00
Vrchovina
VS
Znojmo

17 France - CFA Group A

00:00
Rouen
VS
Fleury 91
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Stade Plabennec
00:00
Blois
VS
Saint-Malo
00:00
Granville
VS
Poissy
00:00
Sainte Geneviève
VS
Vannes
00:00
Guingamp II
VS
C' Chartres
00:00
Versailles
VS
St-Pryvé St-Hilaire
01:00
Lorient II
VS
Caen II

17 France - CFA Group B

23:00
Reims II
VS
Gobelins
00:00
Épinal
VS
Bobigny
00:00
Belfort
VS
Metz II
00:00
Beauvais
VS
Schiltigheim
00:00
Gazélec Ajaccio
VS
Olympique St Quentin
00:00
Haguenau
VS
St Maur Lusitanos
00:00
Lens II
VS
Entente SSG
00:00
Auxerre II
VS
Sedan

17 France - CFA Group C

00:00
Rumilly Vallieres
VS
Olympique Lyonnais II
00:00
Aubagne
VS
Jura Sud Foot
00:00
Andrézieux
VS
Martigues
00:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Hyères
00:00
Marignane Gignac
VS
Fréjus St-Raphaël
00:00
Toulon
VS
Monaco II
00:00
Grasse
VS
Chasselay MDA
00:00
Saint-Priest
VS
Olympique Marseille II

17 France - CFA Group D

00:00
Bourges Foot
VS
Stade Montois
00:00
Béziers
VS
Bergerac
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Angers SCO II
00:00
Les Herbiers
VS
Angoulême
00:00
Trélissac
VS
Nantes II
00:30
Yzeure
VS
Colomiers US
01:00
Canet Roussillon
VS
Bourges 18
02:00
Chamalières
VS
Romorantin

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

00:00
Vaulx
VS
Velay
00:00
Clermont II
VS
Montlucon
00:00
Moulins Football
VS
Lyon Duchere II
00:00
Aurillac Arpajon
VS
Bourgoin-Jallieu
00:00
Ain Sud
VS
Thonon Évian

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

00:00
Morteau Montlebon
VS
Jura Dolois
00:00
Gueugnon
VS
Racing Besançon
00:00
Besancon FC
VS
Selongey
00:00
Grandvillars
VS
Montceau

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

00:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Montlouis
00:00
Déols
VS
Orleans II
00:00
Tourangeau
VS
Avoine OCC
00:00
Montargis
VS
Saran Municipal
00:30
Vierzon
VS
J3 Amilly

17 France - National 3: Grand-Est

00:00
Troyes II
VS
Sarre Union
00:00
Thaon
VS
Nancy II
00:00
Biesheim
VS
Amneville
00:00
Illkirch Graffenstaden
VS
Saint-Louis Neuweg
00:00
RC Epernay
VS
Raon l'Etape
00:00
Colmar
VS
Mulhouse

17 France - National 3: Hauts-de-France

00:00
Le Touquet
VS
Maubeuge
00:00
Lille II
VS
Olympique Marcquois
00:00
Amiens AC
VS
US Chantilly
00:00
Croix Football IC
VS
Valenciennes II
00:00
Feignies-Aulnoye
VS
Vimy

17 France - National 3: Normandie

00:00
AG Caennaise
VS
Quevilly II
00:00
Bayeux
VS
Avranches II
00:00
Dieppe
VS
Oissel CMS
00:00
Cherbourg
VS
Vire
00:30
Évreux 27
VS
Alencon
00:30
Dives-Cabourg
VS
Le Havre II

251 Italy - Serie C: Girone C

06:00
Trapani
VS
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Sestri Levante
VS
Derthona
21:00
Pro Imperia
VS
Borgosesia
21:00
Vado
VS
Gozzano

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Nibionnoggiono
VS
Crema
20:30
Scanzorosciate
VS
Seregno
20:30
Sona
VS
Breno
20:30
Adrense
VS
Brusaporto
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Tritium
21:00
Casatese
VS
Desenzano Calvina

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Caldiero Terme
VS
Manzanese
20:30
Cartigliano
VS
Mestre
20:30
Este
VS
Union ArzignanoChiampo

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Marignanese
20:30
Fiorenzuola
VS
Prato
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Lentigione
20:30
Rimini
VS
Real Forte Querceta

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Vastese
VS
FC Rieti

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Molfetta Calcio
VS
Lavello

20 Portugal - 2. Division: Group A

19:45
Montalegre
VS
Bragança
22:00
Mirandela
VS
Maria da Fonte

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Vitória Guimarães II
VS
Pevidem

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Lusitania FC Lourosa
VS
Sanjoanense
22:00
Lusitano FCV
VS
Águeda

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Sertanense
VS
Oleiros

20 Portugal - 2. Division: Group G

22:00
Oriental Dragon
VS
Estrela Amadora

32 Spain - Segunda B - Group 1

22:00
Burgos
VS
Cultural Leonesa
22:30
Real Oviedo II
VS
Lealtad
01:00
Racing Ferrol
VS
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา

32 Spain - Segunda B - Group 2

22:30
Amorebieta
VS
Deportivo Alaves II
22:30
Mutilvera
VS
Tudelano
23:00
Athletic Club II
VS
Leioa
00:30
Real Unión
VS
Real Sociedad II

32 Spain - Segunda B - Group 3

22:30
Atzeneta
VS
Levante II

32 Spain - Segunda B - Group 4

23:00
Lorca Deportiva
VS
UCAM Murcia
00:00
Real Betis II
VS
Granada II

32 Spain - Tercera - Group 1

23:00
Ourense CF
VS
Arenteiro

32 Spain - Tercera - Group 2

23:00
L'Entregu
VS
Tuilla

32 Spain - Tercera - Group 3

22:30
Barreda
VS
Solares
22:30
Escobedo
VS
Torina
22:30
Cartes
VS
Vimenor
23:00
Atlético Albericia
VS
Racing Santander II
23:30
Castro
VS
Selaya

32 Spain - Tercera - Group 4

22:00
Beasain
VS
Sestao River
22:30
Aurrera de Ondarroa
VS
Real Sociedad III
22:30
Lagun Onak
VS
Sodupe
22:30
Santurtzi
VS
Anaitasuna FT
23:00
Somorrostro
VS
Santutxu
23:00
Urgatzi
VS
Tolosa
23:30
Urduliz
VS
Durango
00:00
Balmaseda
VS
Gernika

32 Spain - Tercera - Group 6

22:30
Silla
VS
Torrent

32 Spain - Tercera - Group 9

23:00
Alhaurín
VS
Melilla CD

32 Spain - Tercera - Group 11

21:15
Collerense
VS
Ibiza Islas Pitiusas
21:30
Santa Catalina Atlético
VS
PE Sant Jordi
22:00
Portmany
VS
Manacor
22:00
Andratx
VS
Constància
22:30
Esporles
VS
Platges de Calvià
23:30
Ferriolense
VS
Cardassar

32 Spain - Tercera - Group 12

20:00
Arucas
VS
UD San Fernando
00:00
Tenerife II
VS
Vera
01:30
Velke Levare
VS
Atletico Victoria

32 Spain - Tercera - Group 15

22:30
Huarte
VS
Corellano
22:30
Subiza
VS
Txantrea
22:30
Beti Onak
VS
River Ega
22:30
Cantolagua
VS
Ardoi
22:30
Bidezarra
VS
Peña Azagresa
22:30
Baztan
VS
Peña Sport
22:30
Fontellas
VS
Cortes
23:00
San Juan
VS
Beti Kozkor
23:30
Valle Egüés
VS
Pamplona

32 Spain - Tercera - Group 16

23:00
Yague
VS
Alberite

32 Spain - Tercera - Group 17

22:30
Binéfar
VS
Valdefierro
06:00
San Juan de Mozarrifar
VS
Fraga

5 Brazil - Alagoano

03:00
CSA
VS
Murici
05:00
Coruripe
VS
CRB

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Vitória
VS
Vitória da Conquista

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Real FC
VS
Ceilândia
01:30
Gama
VS
Capital

5 Brazil - Carioca 1

01:30
América RJ
VS
Americano
01:30
Sampaio Corrêa RJ
VS
Friburguense
01:30
Nova Iguaçu
VS
Cabofriense

5 Brazil - Cearense 1

01:30
Uniclinic
VS
Ferroviário
05:00
Crato
VS
Icasa

5 Brazil - Maranhense

01:30
Bacabal
VS
Sampaio Corrêa
03:30
Pinheiro
VS
São José MA

5 Brazil - Piauiense

02:00
Parnahyba
VS
Picos

5 Brazil - Sergipano

02:00
Confiança
VS
Atlético Gloriense
02:00
Lagarto
VS
América de Pedrinhas

5 Brazil - Tocantinense

06:15
Nova Conquista
VS
Capital

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
เพิร์ธ กลอรี
13:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
Macarthur
15:10
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
บริสเบน รอร์
17:20
เพิร์ธ กลอรี
VS
เมลเบิร์น ซิตี้

2454 Albania - 1st Division

19:30
Besëlidhja Lezhë
VS
Partizani Tirana II
19:30
Lushnja
VS
Egnatia Rrogozhinë

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Butrinti Sarandë
VS
Skrapari
19:30
Memaliaj
VS
Tepelena
19:30
Labëria
VS
Gramozi Ersekë
19:30
Mirdita
VS
Sopoti Librazhd

99474 World - Friendly International Women

23:00
ไนจีเรีย W
VS
Uzbekistan W
02:00
Mexico W
VS
Costa Rica W
03:10
ฝรั่งเศส W
VS
Switzerland W

86 Ukraine - Youth League

17:00
Shakhtar Donetsk U21
VS
Rukh Vynnyky U21
18:00
Desna U21
VS
Dynamo Kiev U21
19:00
Inhulets' U21
VS
Vorskla Poltava U21

886 Egypt - Egypt Cup

19:30
Zamalek
VS
Haras El Hodood

556 Belgium - First Amateur Division

01:30
Dessel Sport
VS
Thes Sport
02:00
SV Roeselare
VS
URSL Visé
02:00
Olympic Charleroi
VS
La Louvière Centre
02:00
Dender
VS
Patro Eisden
02:00
Mandel United
VS
Tienen
02:00
Heist
VS
Knokke

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Torino U19
VS
Fiorentina U19
19:00
Inter U19
VS
Juventus U19
21:00
Bologna U19
VS
Sassuolo U19

251 Italy - Primavera 2

17:00
Verona U19
VS
Chievo U19
17:00
Benevento U19
VS
Virtus Entella U19
17:00
Lecce U19
VS
Crotone U19
18:30
Udinese U19
VS
Vicenza Virtus U19
20:00
Cosenza U19
VS
Frosinone U19
20:30
Cittadella U19
VS
Brescia U19
20:30
Monza U19
VS
Reggiana U19
20:30
Venezia U19
VS
Parma U19
20:30
Pisa U19
VS
Pescara U19
20:30
Salernitana U19
VS
Napoli U19
21:00
Cremonese U19
VS
Pordenone U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
JDR Stars
VS
Royal AM
20:30
Sekhukhune United
VS
TS Sporting
20:30
University of Pretoria
VS
Cape Town Spurs
20:30
Steenberg United
VS
Pretoria Callies

716 Nigeria - Npfl

20:00
Akwa Starlets
VS
Wikki Tourist
22:00
Akwa United
VS
Plateau United

65437 Panama - Lpf

04:00
Árabe Unido
VS
Costa del Este

122 Kosovo - Superliga

19:00
Drita
VS
Trepça'89
19:00
Drenica
VS
Besa Pejë

3126 Luxembourg - National Division

21:00
UNA Strassen
VS
Racing
22:00
Swift Hesperange
VS
Mondorf-les-Bains
22:00
Wiltz
VS
Victoria Rosport
22:00
F91 Dudelange
VS
Jeunesse d'Esch
23:00
Fola Esch
VS
Etzella Ettelbrück

143 Austria - Regionalliga: Ost

20:00
Admira II
VS
Leobendorf
20:00
Stripfing
VS
Wiener Neustadt
21:00
Bruck/Leitha
VS
Team Wiener Linien
21:00
Draßburg
VS
Wiener SC

147 - Africa Cup Of Nations U20

02:00
Mauritania U20
VS
Uganda U20
02:00
Cameroon U20
VS
Mozambique U20

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Cercle de Joachim
VS
ASVP
21:30
La Cure Sylvester
VS
Petite Rivière Noire
21:30
Pamplemousses
VS
Savanne

64306 Hong Kong - FA Cup

14:00
Pegasus
VS
Tai Chung

1560 Congo - Ligue 1

22:00
V.Club Mokanda
VS
CARA Brazzaville

556 Belgium - 1st National Women

19:00
SG-Tertre-Hautrage W
VS
OH Leuven II
20:00
Eva's Tienen W
VS
Kontich W
20:30
Wuustwezel W
VS
Voorwaarts Zwevezele W
21:00
Massenhoven W
VS
Anderlecht II W
22:00
Famkes Merkem W
VS
Genk II W
22:30
Chastre W
VS
Mechelen W
23:00
RFC de Liege W
VS
Moldavo W
23:00
Gent II W
VS
Standard Liège II W

98 Australia - W-League

12:05
Newcastle Jets W
VS
Melbourne Victory W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
ASO Chlef U21
VS
JS Saoura U21
16:00
Paradou AC U21
VS
Olympique Médéa U21
16:00
WA Tlemcen U21
VS
Bordj Bou Arreridj U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:45
Sporting Braga U23
VS
Belenenses U23
18:00
Cova da Piedade U23
VS
Vitória Guimarães U23
18:00
Portimonense U23
VS
Académica U23
22:00
Sporting CP U23
VS
Rio Ave U23
02:00
Benfica U23
VS
Boavista U23

32 Spain - Segunda Division Women

18:00
Son Sardina W
VS
Girona W
22:00
Osasuna II W
VS
Atlético Revellín W
22:00
Cáceres II W
VS
Castuera W
22:00
Atlético Madrid III W
VS
Rayo Vallecano II W
22:30
Castejón W
VS
Mulier W
23:00
Viajes Interrías W
VS
Umia W
23:00
Torrelodones W
VS
Zamora Amigos Duero W
00:00
Almería W
VS
Real Betis II W
06:00
Huesca W
VS
Sant Gabriel W

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Racing Ferrol U19
18:00
Calasanz U19
VS
Val Miñor U19
18:00
Barcelona U19
VS
Cornellà U19
18:00
Real Zaragoza U19
VS
El Olivar U19
18:00
Lleida U19
VS
Ebro U19
18:00
Córdoba U19
VS
Sanluqueno U19
19:00
Marino U19
VS
Tenerife U19
19:00
Juventud Laguna U19
VS
Ofra U19
19:00
Sobradillo U19
VS
Mensajero U19
19:15
Llano del Moro U19
VS
Laguna U19
22:00
San Francisco U19
VS
Atlético Villacarlos U19
22:00
Huesca U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
22:00
Sabadell U19
VS
Stadium Casablanca U19
22:00
Badajoz U19
VS
Unión Adarve U19
22:00
Atlético Madrileño U19
VS
Toledo U19
22:00
San Félix U19
VS
Tiro de Pichón U19
22:30
Arenal U19
VS
Roces U19
22:30
Penya Arrabal U19
VS
Mallorca U19
22:30
Jàbac i Terrassa U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
22:30
La Cruz U19
VS
Los Yébenes SB U19
23:00
Castellón U19
VS
Villarreal U19
23:15
Los Llanos Aceró U19
VS
San José U19
00:30
Castilleja U19
VS
Recreativo Huelva U19
01:00
Alzira U19
VS
Valencia U19
06:00
Acodetti U19
VS
UD San Fernando U19
06:00
Huracán U19
VS
Arucas U19
06:00
Puertos Las Palmas U19
VS
Maspalomas U19
06:00
Las Palmas U19
VS
Victoria U19
06:00
Unión Viera U19
VS
Orientación Marítima U19

155 Romania - Liga 2

16:00
Csikszereda
VS
Şcolar Reşiţa
16:00
Comuna Recea
VS
Concordia Chiajna
16:00
U Craiova 1948
VS
Sporting Turnu
16:00
Aerostar Bacău
VS
Unirea Slobozia
17:30
Dunărea Călăraşi
VS
SSC Farul

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Bordeaux II
VS
Stade Bordelais
00:00
Chauvigny
VS
Aviron Bayonnais
00:30
Poitiers
VS
Neuville
01:00
Cognac
VS
Lège-Cap-Ferret
01:00
Bressuire
VS
Libourne
01:00
Anglet Genets
VS
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

00:00
Nîmes II
VS
Fabrègues
00:30
Balma
VS
Agde
01:00
Olympique d'Alès
VS
Blagnac
01:00
Muret
VS
Narbonne

17 France - National 3: Paris Île-de-France

22:00
Aubervilliers
VS
Racing Colombes 92
00:00
Linas-Montlhery
VS
PSG II
00:00
Blanc Mesnil
VS
Mantes 78
00:00
Paris II
VS
Ivry US
00:00
Meaux Academy Football
VS
Drancy JA

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Furiani-Agliani
VS
Cannes
00:00
Cannet Rocheville
VS
Lucciana
00:00
Istres
VS
Marseille Endoume Catalans

2507 Gambia - GFA League

23:00
Fortune
VS
Brikama United
23:00
GPA
VS
Armed Forces
23:00
GAMTEL
VS
Banjul

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

12:00
Caloundra
VS
Rockville Rovers
13:00
Brighton Bulldogs
VS
Pine Hills
13:00
Kingscliff Wolves
VS
Annerley
14:00
West Wanderers United
VS
St George Willawong
14:00
Surfers Paradise Apollo
VS
The Gap
15:00
Willowburn
VS
Southport Warriors
15:00
Gympie United
VS
Mt Gravatt Hawks
15:00
Toowong
VS
Grange Thistle
15:00
Tarragindi Tigers
VS
Ormeau
15:00
Buderim Wanderers
VS
Ipswich City
15:00
AC Carina
VS
Brisbane Athletic
15:00
Bayside United
VS
Virginia United
16:00
City Brothers
VS
Mackay Wanderers
16:00
North Star
VS
Albany Creek Excelsior
16:00
Moggill
VS
Caboolture
06:00
Alloway
VS
Tinana

401 Slovakia - Youth League

17:00
Dukla U19
VS
Trenčín U19
17:00
Slovan Bratislava U19
VS
Podbrezová U19
17:00
DAC U19
VS
Nitra U19
17:00
Senica U19
VS
Spartak Trnava U19
17:00
Žilina U19
VS
Poprad U19

99474 World - Club Friendlies Women

19:00
Eskilstuna United W
VS
KIF Orebro W
19:00
Arna-Bjørnar W
VS
Klepp W
19:00
Czarni Sosnowiec W
VS
Prądniczanka Kraków W
20:00
Linkoping W
VS
AIK W
20:00
Hammarby W
VS
Älvsjö AIK W
21:00
Sandviken W
VS
Avaldsnes W
22:00
Vittsjo W
VS
Borgeby W

49477 ไทยลีก 3

16:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Udon United
18:00
Lamphun Warrior
VS
Phitsanulok
18:30
Cha Choeng Sao
VS
Rayong United