lsm99

ตารางบอล 21 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:00
เวสต์แฮม
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
21:05
แอสตันวิลลา
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
23:30
อาร์เซน่อล
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

20:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
ทเวนเต้
VS
เฟเยนูร์ด
20:30
ฮีเรนวีน
VS
โกรนิงเงิน
20:30
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
เฮราเคิล
22:45
พีเอสวี
VS
วิเทสส์
02:00
อาแจกซ์
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

18:15
NEC
VS
De Graafschap

11 บุนเดิสลีกา

19:30
เอาก์สบวร์ก
VS
เลเวอร์คูเซ่น
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
00:00
ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
แรนส์
21:00
Lens
VS
ดิฌง
21:00
นีซ
VS
เม็ตซ์
21:00
นีมส์
VS
บอร์กโดซ์
21:00
สตราส์บูร์ก
VS
อองเช่ร์
23:05
ลอริยองต์
VS
ลีลล์
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
ปาร์มา
VS
อูดิเนเซ่
21:00
เอซี มิลาน
VS
อินเตอร์ มิลาน
00:00
อตาลันต้า
VS
นาโปลี
02:45
Benevento
VS
โรม่า

32 ลาลีกา สเปน

20:00
บาร์เซโลน่า
VS
กาดิซ
22:15
เรอัล โซเซียดาด
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:30
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
เกรนาดา
03:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
บียาร์เรอัล

49477 ไทยลีก

17:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
ระยอง เอฟซี
18:00
Samut Prakan City
VS
พีที ประจวบ เอฟซี
18:30
ชลบุรี เอฟซี
VS
โปลิศ เทโร เอฟซี
19:00
สุโขทัย เอฟซี
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
ลำปาง เอฟซี
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

07:00
BATE
VS
แอสตาน่า
15:00
BATE
VS
Tekstilshchik
16:00
Legion Dynamo
VS
Dinamo Bryansk
19:00
Rubin Kazan'
VS
Rotor Volgograd
19:00
Rubin Kazan'
VS
Kairat
21:00
BATE
VS
Liepāja
21:00
แอสตาน่า
VS
Ruh Brest

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
De Treffers
VS
Koninklijke HFC

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
19:30
Karlsruher SC
VS
นูเรมเบิร์ก
19:30
Würzburger Kickers
VS
Hamburger SV

11 Germany - 3. Liga

19:00
Bayern München II
VS
Viktoria Köln
20:00
Magdeburg
VS
Verl

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:30
BAK '07
VS
Chemie Leipzig
19:30
Germania Halberstadt
VS
Energie Cottbus
19:30
Babelsberg
VS
FSV Optik Rathenow
19:30
Union Fürstenwalde
VS
Chemnitzer FC
19:30
Lokomotive Leipzig
VS
Bischofswerdaer FV
19:30
BFC Dynamo
VS
Luckenwalde
19:30
Hertha BSC II
VS
Carl Zeiss Jena
19:30
ZFC Meuselwitz
VS
Lichtenberg
19:30
Viktoria Berlin
VS
Tennis Borussia
19:30
Auerbach
VS
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Hessen Kassel
VS
Eintracht Stadtallendorf

11 Germany - Oberliga: Bremen

17:00
Geestemünde
VS
BTS Neustadt
20:30
Hemelingen
VS
Blumenthaler SV
21:00
Komet Arsten
VS
Brinkumer SV
21:00
Borgfeld
VS
Werder Bremen III
21:00
Hastedt
VS
SFL Bremerhaven
21:30
Habenhauser FV
VS
Aumund-Vegesack
21:30
Leher TS
VS
Union Bremen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

16:45
HEBC
VS
Union Tornesch
16:45
Paloma
VS
Victoria Hamburg
20:00
Barmbek-Uhlenhorst
VS
Lohbrugge
20:00
Buchholz
VS
Niendorfer TSV
20:00
Rugenbergen
VS
Wandsbeker TSV Concordia
21:00
TSV Sasel
VS
Osdorf

11 Germany - Oberliga: Hessen

19:00
FC Grimma
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
Eilenburg
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Carl Zeiss Jena II
VS
An der Fahner Höhe
19:00
Krieschow
VS
Union Sandersdorf
19:00
1. FC Merseburg
VS
International Leipzig
19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Martinroda
VS
VfL Halle
19:00
Pampow
VS
Strausberg
19:00
CFC Hertha
VS
RSV Eintracht
19:00
Staaken
VS
Neustrelitz
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Greifswalder FC
19:00
Stern
VS
Rostocker FC
20:30
Neuhof
VS
FC 1906 Erlensee
20:30
FV Bad Vilbel
VS
Ginsheim
20:30
Rot-Weiß Walldorf
VS
Dietkirchen
20:30
Türk Gücü Friedberg
VS
Waldgirmes
20:30
SV Zeilsheim
VS
SV Steinbach
21:00
Gonsenheim
VS
Mülheim-Kärlich
21:00
FV Engers 07
VS
Hassia Bingen
21:00
Kaiserslautern II
VS
Salmrohr
21:00
TuS Haltern
VS
Victoria Clarholz
21:00
Hammer SpVg
VS
Erndtebrück
21:00
Schermbeck
VS
Meinerzhagen
21:00
Paderborn 07 II
VS
Holzwickeder SC
21:00
ASC Dortmund
VS
Sprockhövel
21:00
Eintracht Rheine
VS
Ennepetal
21:00
Wattenscheid 09
VS
Vreden
21:00
Preußen Münster II
VS
Westfalia Rhynern
21:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
Kaan-Marienborn
21:00
Gütersloh
VS
Westfalia Herne
21:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Hürth
21:00
Düren Merzenich
VS
Alfter
21:00
SF Niederwenigern
VS
1. FC M'gladbach
21:00
SC Velbert
VS
FC Bocholt
21:00
SF Baumberg
VS
Kray
21:00
Kleve
VS
Meerbusch
21:15
Siegburger SV
VS
Borussia Freialdenhoven
21:15
Wesseling-Urfeld
VS
Frechen
21:15
Union Nettetal
VS
Velbert
21:30
FC BW Friesdorf
VS
Viktoria Arnoldsweiler
21:30
Deutz
VS
VfL Vichttal
21:30
Hilden
VS
Monheim
21:30
FSV Duisburg
VS
Schwarz-Weiß Essen
21:30
Teutonia St.Tönis
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
Dusseldorf-West
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

21:00
SV Breinig
VS
Eilendorf
21:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Hürth
21:00
Düren Merzenich
VS
Alfter
21:15
Siegburger SV
VS
Borussia Freialdenhoven
21:15
Wesseling-Urfeld
VS
Frechen
21:30
FC BW Friesdorf
VS
Viktoria Arnoldsweiler
21:30
Deutz
VS
VfL Vichttal
21:30
Fortuna Köln II
VS
Pesch

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
Schonnebeck
VS
TVD Velbert
21:00
SF Niederwenigern
VS
1. FC M'gladbach
21:00
SC Velbert
VS
FC Bocholt
21:00
SF Baumberg
VS
Kray
21:00
Kleve
VS
Meerbusch
21:00
Cronenberger SC
VS
Sterkrade-Nord
21:15
Union Nettetal
VS
Velbert
21:30
Hilden
VS
Monheim
21:30
FSV Duisburg
VS
Schwarz-Weiß Essen
21:30
Teutonia St.Tönis
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
Dusseldorf-West
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Torgelower SV Greif
VS
Lok Stendal
19:00
Pampow
VS
Strausberg
19:00
CFC Hertha
VS
RSV Eintracht
19:00
Staaken
VS
Neustrelitz
19:00
BSC Süd 05
VS
Tasmania Berlin
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Greifswalder FC
19:00
Stern
VS
Rostocker FC
19:00
Victoria Seelow
VS
Hertha Zehlendorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
FC Grimma
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
Eilenburg
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Wacker Nordhausen
VS
Plauen
19:00
Carl Zeiss Jena II
VS
An der Fahner Höhe
19:00
Krieschow
VS
Union Sandersdorf
19:00
1. FC Merseburg
VS
International Leipzig
19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Martinroda
VS
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

21:00
Gonsenheim
VS
Mülheim-Kärlich
21:00
FV Engers 07
VS
Hassia Bingen
21:00
Kaiserslautern II
VS
Salmrohr
21:00
Elversberg II
VS
Dudenhofen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Lubeck II
VS
Eichede
20:00
Todesfelde
VS
Union Neumünster

11 Germany - Oberliga: Westfalen

21:00
TuS Haltern
VS
Victoria Clarholz
21:00
Hammer SpVg
VS
Erndtebrück
21:00
Schermbeck
VS
Meinerzhagen
21:00
Paderborn 07 II
VS
Holzwickeder SC
21:00
ASC Dortmund
VS
Sprockhövel
21:00
Eintracht Rheine
VS
Ennepetal
21:00
Wattenscheid 09
VS
Vreden
21:00
Preußen Münster II
VS
Westfalia Rhynern
21:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
Kaan-Marienborn
21:00
Gütersloh
VS
Westfalia Herne

2454 Albania - Superliga

19:00
Skënderbeu Korçë
VS
Vllaznia Shkodër
22:00
Kukësi
VS
Partizani Tirana

919 Armenia - Premier League

17:00
Ararat
VS
Banants
17:45
Ararat-Armenia
VS
Pyunik

143 Austria - Tipico Bundesliga

20:30
Sturm Graz
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
20:30
Admira
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

16:30
Austria Klagenfurt
VS
Rapid Wien II

556 Belgium - Pro League

19:30
Anderlecht
VS
Kortrijk
22:00
Zulte-Waregem
VS
Standard Liège
00:15
เกงค์
VS
Beerschot-Wilrijk
02:45
Antwerp
VS
Sint-Truiden

556 Belgium - First Division B

22:00
Deinze
VS
Club Brugge II
02:00
Lommel United
VS
Lierse Kempenzonen

224 Bulgaria - Parva Liga

19:30
Beroe
VS
Slavia Sofia
22:00
Etar
VS
Levski Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

17:00
Yantra 1919
VS
OFK Pirin
19:00
Ludogorets II
VS
Dobrudzha 1919

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Osijek
VS
Rijeka
23:45
Hajduk Split
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

18:00
Dinamo Zagreb II
VS
Hajduk Split II

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Ethnikos Achna
VS
AEL
23:30
Apollon
VS
Enosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
České Budějovice
VS
Opava
20:00
Viktoria Plzeň
VS
Bohemians 1905
20:00
Karviná
VS
Slovan Liberec
22:30
Teplice
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:00
Randers
VS
Nordsjælland
20:00
Horsens
VS
OB
22:00
AGF
VS
SønderjyskE
00:00
Brøndby
VS
Vejle

320 Denmark - First Division

20:00
Fredericia
VS
Esbjerg
21:00
Vendsyssel
VS
Viborg

1233 Finland - Finland Cup

21:00
Mariehamn
VS
Honka

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

19:00
Aubagne
VS
Lège-Cap-Ferret
19:30
Rumilly Vallieres
VS
Prix-lès-Mézières
19:30
OS Aire-Sur-La-Lys
VS
Beauvais
19:30
Guichen
VS
Saumur
20:00
Saint-Brice
VS
Gazélec Ajaccio
20:00
Olympique d'Alès
VS
Fabrègues
20:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Chamalières
20:00
Canet Roussillon
VS
Poitiers
20:00
Schiltigheim
VS
Sedan
20:00
Les Herbiers
VS
Chateaubriant Voltigeurs
21:00
Macon
VS
Saint-Louis Neuweg

125 Greece - Super League

20:00
PAOK
VS
Lamia
20:00
Volos NFC
VS
Apollon Smirnis
22:15
PAS Giannina
VS
OFI
00:30
โอลิมเปียกอส
VS
Aris

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:30
Budafoki MTE
VS
Puskás
23:00
Paksi SE
VS
Várda SE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

20:00
Gyirmót
VS
Siófok
20:00
DEAC
VS
Szolnoki MÁV
20:00
Ajka
VS
Szombathelyi Haladás
20:00
Dorogi
VS
Kazincbarcika
20:00
Soroksár SC
VS
Békéscsaba
20:00
Pécsi MFC
VS
Csákvári TK
20:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Győri ETO
23:00
Szeged 2011
VS
Debrecen
23:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Szentlőrinc SE
01:30
Vasas
VS
Budaörs

1796 Iceland - League Cup

22:00
Fjölnir
VS
Fylkir

802 Israel - State Cup

00:30
Beitar Tel Aviv Ramla
VS
Ironi Kiryat Shmona
00:35
Hapoel Kfar Shalem
VS
Agudat Sport Ashdod
01:00
Hapoel Acre
VS
Beitar Jerusalem
01:45
Hapoel Be'er Sheva
VS
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

21:00
Reggina
VS
Pordenone
03:00
เลชเช่
VS
Cosenza

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Sileks
VS
Skendija 79
20:00
Borec
VS
Shkupi
20:00
Struga
VS
Makedonija
20:00
Renova
VS
Belasica
20:00
Vardar
VS
Pelister

2756 Malta - Premier League

20:00
Valletta
VS
Santa Lucia
21:00
Lija Athletic
VS
Hibernians
00:00
Mosta
VS
Sirens
01:00
Hamrun Spartans
VS
Balzan

2756 Malta - First Division

17:00
Marsa
VS
Swieqi
20:00
Pietà Hotspurs
VS
St. Andrews
00:00
Zebbug Rangers
VS
Naxxar Lions

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Zagłębie Lubin
VS
Raków Częstochowa
23:30
Lech Poznań
VS
Śląsk Wrocław

20 พรีเมียรา ลีกา

22:00
Rio Ave
VS
Famalicão
22:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
Vitória SC
01:00
บราก้า
VS
Tondela
03:15
Farense
VS
เบนฟิกา

20 Portugal - Segunda Liga

18:15
Leixões
VS
Estoril
21:00
Penafiel
VS
Porto II
22:00
Academico Viseu
VS
Arouca

155 Romania - Liga 1

23:00
Gaz Metan Mediaş
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:30
Astra
VS
Dinamo Bucureşti

227 Russia - Russian Cup

18:30
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
SKA Khabarovsk
21:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Tambov
21:00
คราสโนดาร์
VS
Sochi
23:30
Rostov
VS
Akhmat Grozny

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Dundee United
02:30
Ross County
VS
เซลติก

296 Serbia - Super Liga

19:00
Mladost Lučani
VS
Vojvodina
19:00
Napredak
VS
Inđija
19:00
Partizan
VS
Radnik Surdulica
19:00
Proleter Novi Sad
VS
Metalac GM
23:05
Spartak Subotica
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
IMT Novi Beograd
19:00
Dinamo Vranje
VS
Grafičar

401 Slovakia - Fortuna Liga

21:00
DAC
VS
Žilina

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Domžale
VS
Tabor Sežana
22:45
Aluminij
VS
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

20:30
Smartno
VS
Krško
20:30
Brežice
VS
Bilje
20:30
Dob
VS
Krka
20:30
Dekani
VS
Beltinci
20:30
Radomlje
VS
Fužinar
20:30
Rudar Velenje
VS
Primorje
20:30
Triglav
VS
Nafta
20:30
Brda Dobrovo
VS
NŠ Drava

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
เลกาเนส
VS
เตเนริเฟ
22:00
มาจอร์กา
VS
อัลเมรีอา
00:15
คิโรน่า
VS
Castellón
02:30
ลูโก
VS
UD Logroñés
03:00
มาลากา
VS
ราโย่ บาเยกาโน่

47 Sweden - Svenska Cupen

18:00
Kalmar
VS
Umeå
19:00
มัลโม่
VS
Västerås SK
19:00
Halmstad
VS
GAIS
19:00
Mjällby
VS
Akropolis
21:00
Häcken
VS
Dalkurd
21:00
Gauthiod
VS
Helsingborg
23:00
Djurgården
VS
Brage
23:00
Landskrona
VS
Östersunds FK

62 Switzerland - Super League

22:00
ลูกาโน
VS
Luzern
22:00
ยังบอยส์
VS
Servette
22:00
Zürich
VS
Sion

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
BB Erzurumspor
VS
Hatayspor
20:00
Sivasspor
VS
Kayserispor
20:00
Gazişehir Gaziantep
VS
Antalyaspor
23:00
Fenerbahçe
VS
Göztepe

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Tuzlaspor
VS
Boluspor
23:00
Balıkesirspor
VS
Bursaspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Inhulets
VS
Vorskla
22:00
ชัคตาร์
VS
Rukh Vynnyky
00:30
Desna
VS
ดินาโมเคียฟ

44 Argentina - Superliga

07:30
River Plate
VS
Rosario Central
03:10
Argentinos Juniors
VS
Platense
03:10
Sarmiento
VS
Vélez Sarsfield
05:20
Patronato
VS
Independiente

44 Argentina - Torneo Federal B

03:10
Fontana
VS
Deportivo Victoria
03:10
AH Zapla
VS
Gimnasia y Tiro
03:10
San Martín Mendoza
VS
FADEP

44 Argentina - Copa Argentina

03:10
Atlanta
VS
Villa San Carlos

5 Brazil - Serie A

07:00
Fortaleza
VS
Bahia
02:00
Corinthians
VS
Vasco da Gama
02:00
Sport Recife
VS
Atlético Mineiro
02:00
ฟลาเมงโก
VS
Internacional
04:15
Santos
VS
Fluminense
04:15
Grêmio
VS
Athletico PR
06:30
Goiás
VS
Bragantino

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Boyacá Chicó
VS
Junior
02:00
La Equidad
VS
Once Caldas
04:00
Deportivo Pasto
VS
Jaguares de Córdoba
06:05
Santa Fe
VS
Independiente Medellín

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Pérez Zeledón
VS
San Carlos
04:00
Cartaginés
VS
Alajuelense
05:00
Guadalupe
VS
Grecia

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Manta
VS
Barcelona Guayaquil
01:00
Orense
VS
Independiente del Valle
03:30
Técnico Universitario
VS
Delfin
06:00
Emelec
VS
Deportivo Cuenca

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Alianza
VS
Atletico Marte
08:00
Sonsonate
VS
Isidro Metapán
04:00
Once Municipal
VS
FAS
04:15
Firpo
VS
Águila
06:00
Santa Tecla
VS
Chalatenango

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Cobán Imperial
VS
Municipal
04:00
Cotzumalguapa
VS
Antigua GFC
04:00
Guastatoya
VS
Deportivo Sanarate

53128 Guatemala - Primera Division

09:00
Quiché
VS
Xinabajul
01:00
Deportivo Reu
VS
Solola
02:00
Suchitepéquez
VS
Nueva Concepción
03:00
Plataneros
VS
San Pedro
04:00
Carchá
VS
Zacapa Tellioz

458 Mexico - Liga MX

08:00
Cruz Azul
VS
Toluca
10:00
Atlas
VS
América
01:00
Pumas UNAM
VS
León
06:00
Querétaro
VS
Puebla

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:00
Dorados
VS
Venados

1190 Paraguay - Division 1

04:30
Cerro Porteño
VS
Guaireña
06:45
Nacional Asunción
VS
Libertad

158 Uruguay - Primera Division

07:45
Wanderers
VS
Peñarol
03:00
Rentistas
VS
Torque
06:00
Nacional
VS
Fénix

146 South Africa - Premier League

20:30
Cape Town City
VS
Moroka Swallows
20:30
Tshakhuma
VS
Stellenbosch

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo da Caála
VS
Desportivo Huíla
21:00
Santa Rita
VS
Recreativo do Libolo
21:00
Santa Rita
VS
Onze Bravos
22:00
Wiliete
VS
Sagrada Esperança

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
ASFB
VS
Rahimo
22:30
ASFA-Yennenga
VS
KOZAF
01:45
Etoile Filante
VS
Majestic

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Groupe Bazano
VS
Simba

886 Egypt - Premier League

19:30
El Gounah
VS
Al Mokawloon
22:00
Ismaily
VS
ENPPI
00:30
Al Ittihad
VS
Aswan

468 Ghana - Premier League

22:00
Berekum Chelsea
VS
Dreams
22:00
Hearts of Oak
VS
Ebusua Dwarfs
22:00
Elmina Sharks
VS
Medeama
22:00
Bechem United
VS
Wa All Stars
22:00
Karela
VS
Liberty Professionals
22:00
Eleven Wonders
VS
Great Olympics

16175 Libya - Premier League

20:30
Almahalla
VS
Rafeeq

26 Mali - Premiere Division

22:30
CAS de Sévaré
VS
Bougouni
22:30
Duguwolofila
VS
ASOM
23:00
USFAS Bamako
VS
Black Stars
23:00
Bakaridjan
VS
ASKO
01:00
Djoliba
VS
Onze Créateurs

1424 Morocco - Botola Pro

21:00
RSB Berkane
VS
Chabab Mohammédia
23:15
Rapide Oued Zem
VS
Difaâ El Jadida
01:30
Maghreb Fès
VS
Hassania Agadir

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Riadi Salmi
VS
UTS Rabat
21:00
Ittihad Khemisset
VS
Racing de Casablanca
21:00
Stade Marocain
VS
Kawkab Marrakech

56518 Sudan - Sudan Premier League

19:00
Al Shorta
VS
Merreikh El-Fasher

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Biashara United
VS
Ruvu Shooting
20:00
JKT Tanzania
VS
Coastal Union

2568 Zambia - Super League

18:00
Young Green Eagles
VS
Power Dynamos
20:00
Lusaka Dynamos
VS
Buildcon

2931 Andorra - Primera División

17:30
Carroi
VS
Atlètic Club d'Escaldes
17:30
UE Santa Coloma
VS
Inter Club d'Escaldes
22:30
Sant Julià
VS
Engordany
22:30
Penya Encarnada
VS
FC Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

17:30
La Massana
VS
Ordino
22:30
Atlètic Amèrica
VS
Jenlai
23:00
Encamp
VS
Engordany II

7091 Oman - Professional League

20:25
Saham
VS
Al-Ittihad
20:25
Nizwa
VS
Sohar
22:35
Al Seeb
VS
Al Nasr
22:35
Al-Rustaq
VS
Al-Musannah

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:40
Hajer
VS
Al Ta'ee
19:40
Al Adalh
VS
Al Najoom
19:50
Al-Kawkab
VS
Najran
19:50
Al Draih
VS
Al Bukayriyah
20:15
Ohod
VS
Al-Thuqbah
22:10
Al Nahdha
VS
Al Jabalain

15326 Bermuda - Premier League

07:00
PHC Zebras
VS
Southampton Rangers
02:00
North Village Rams
VS
Dandy Town Hornets
02:00
X-Roads Warriors
VS
St. George's Colts
02:00
Devonshire Cougars
VS
Devonshire Colts
02:00
SBRC
VS
Somerset Trojans

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

18:30
Bengaluru
VS
Goa
21:00
Kerala Blasters
VS
Chennaiyin

2817 New Zealand - Premiership

09:00
Waitakere United
VS
Hawke's Bay United
10:00
Eastern Suburbs
VS
Hamilton Wanderers

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
HV & CV Quick
VS
Gemert
20:00
Hoogland
VS
Dongen
20:00
ADO '20
VS
JOS Watergraafsmeer
20:00
USV Hercules
VS
DEM
20:30
UNA
VS
Groene Ster
20:30
GVV Unitas
VS
Hollandia
20:30
HSC '21
VS
OFC Oostzaan
20:30
EVV
VS
OSS '20
20:30
Blauw Geel '38
VS
Westlandia

99474 World - CAF Confederations Cup

20:00
Monastir
VS
Raja Casablanca
20:00
NAPSA Stars
VS
Gor Mahia
21:30
Motema Pembe
VS
Al Ahli Benghazi
22:00
Cotonsport
VS
SONIDEP
22:00
JS Kabylie
VS
Stade Malien Bamako
22:00
Orlando Pirates
VS
Galaxy
22:00
Rivers United
VS
Enyimba
23:00
1º de Agosto
VS
Namungo
23:00
Pyramids FC
VS
Racing d'Abidjan
23:00
Jaraaf
VS
Platinum
00:00
ES Sétif
VS
Asante Kotoko
01:00
Salitas
VS
Bouenguidi
02:00
Tihad Casablanca
VS
Nkana

556 Belgium - Division 3: ACFF

21:00
Ganshoren
VS
Solières Sport
21:00
Jette
VS
Waremme
21:00
Hamoir
VS
RES Durbuy
21:00
US Givry
VS
Excelsior Virton
21:00
Warnant
VS
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Division 3: Group A

21:00
Zelzate
VS
Toekomst Menen
21:00
Merelbeke
VS
Gullegem
21:00
Harelbeke
VS
Ronse
21:00
Sparta Petegem
VS
Gent-Zeehaven
21:00
Olsa Brakel
VS
Voorwaarts Zwevezele
21:00
Harelbeke
VS
Toekomst Menen
21:00
Sparta Petegem
VS
Ronse
21:00
Zelzate
VS
Gullegem
21:00
Merelbeke
VS
Voorwaarts Zwevezele
21:00
Olsa Brakel
VS
Westhoek

556 Belgium - Division 3: Group B

21:00
Bocholt
VS
Londerzeel
21:00
Pepingen-Halle
VS
KSC City Pirates
21:00
Eendracht Aalst
VS
Sporting Hasselt
21:00
Diegem Sport
VS
Lyra-Lierse Berlaar
21:00
Berchem Sport
VS
Spouwen-Mopertingen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

21:00
Bambrugge
VS
FC Lebbeke
21:00
Rhodienne-De Hoek
VS
Sint-Niklaas
21:00
Eppegem
VS
Jong Lede
21:00
Anzegem
VS
Avanti
21:00
Anzegem
VS
Wolvertem Merchtem
21:00
Eppegem
VS
Avanti
21:00
Rhodienne-De Hoek
VS
VW Hamme
21:00
Bambrugge
VS
Sint-Niklaas

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

21:00
Eendracht Termien
VS
De Kempen
21:00
Eendracht Termien
VS
Zwarte Leeuw

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

21:00
Braine
VS
SG-Tertre-Hautrage
21:00
Ostiches
VS
Entité Manageoise
21:00
Binche
VS
Gosselies Sports
21:00
Stade Brainois
VS
Aische

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Habay-la-Neuve
VS
Stade Disonais
21:00
Aywaille
VS
Rochefort
21:00
Richelle United
VS
Onhaye
21:00
Herstal
VS
Jodoigne
21:00
Marloie Sport
VS
Raeren-Eynatten
21:00
Huy
VS
Mormont

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

21:00
Berg en Dal
VS
Oppuurs
21:00
Retie
VS
Kalmthout
21:00
Rapid Leest
VS
Vorselaar
21:00
Eendracht Zoersel
VS
Bornem
21:00
Bevel FC
VS
Ranst
21:00
Vosselaar
VS
Antonia

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
KV Tervuren-Duisburg
VS
Veltem
21:00
Huldenberg
VS
Wambeek
21:00
KV Tervuren-Duisburg
VS
Liedekerke
21:00
Grimbergen
VS
Linden
21:00
SC Aarschot
VS
Veltem
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Sporting Kampenhout
21:00
Bodegem Kapelle United
VS
Borght-Humbeek
21:00
SC Aarschot
VS
Borght-Humbeek
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Liedekerke
21:00
Grimbergen
VS
Bertem-Leefdaal
21:00
Bodegem Kapelle United
VS
Wambeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

21:00
Ransart
VS
Hornu
21:00
Solre-sur-Sambre
VS
Antoing
21:00
Molenbaix
VS
Montignies
21:00
Houdeng
VS
Belœil
21:00
Soignies Sports
VS
Snef-Tyber
21:00
RAS Monceau
VS
Excelsior Biévène
21:00
Gilly
VS
Le Roeulx

556 Belgium - Provincial-Limburg

21:00
Herk
VS
Bilzerse Waltwilder
21:00
Schoonbeek-Beverst
VS
Torpedo Hasselt
21:00
Herkol
VS
Verbroedering Maasmechelen
21:00
Zepperen-Brustem
VS
Zonhoven United

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

21:00
RAC Saint-Mard
VS
Saint-Hubert
21:00
Lorraine Arlon
VS
Sartoise
21:00
Aubange
VS
Ethe Belmont
22:00
Meix-Devant-Virton
VS
Longlier

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
Condruzien
VS
ES de la Molignée
21:00
Malonne
VS
Loyers
21:00
Spy
VS
Meux II
21:00
Nismes
VS
Grand-Leez
21:00
Flavion-Morialmé
VS
Beauraing
21:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
US Dinantaise
21:00
Biesme
VS
Chevetogne
21:00
Andennais
VS
Ciney

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

21:00
Grembergen
VS
Jong Zulte
21:00
Ardennen
VS
Berlare
21:00
Munkzwalm
VS
Dendermonde
21:00
Elene-Grotenberge
VS
Eendracht Aalter
21:00
Eendracht Zele
VS
Drongen
21:00
HO Kalken
VS
Excelsior Mariakerke
21:00
Lokeren Doorslaar
VS
Latem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

21:00
RC Lauwe
VS
Lauwe
21:00
Sparta Heestert
VS
Rumbeke
21:00
Racing Waregem
VS
Blankenberge
21:00
Racing Waregem
VS
Oostnieuwkerke
21:00
Sparta Heestert
VS
Eendracht Wervik
21:00
SC Zonnebeke
VS
Lauwe
21:00
Excelsior Zedelgem
VS
Wielsbeke

116 Cyprus - 3. Division

20:00
Omonia 29is Maiou
VS
Peyia

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Slovácko II
VS
Slovan Rosice
16:15
Sigma Olomouc II
VS
Odra Petrkovice
16:15
Vysočina Jihlava II
VS
Uherský Brod
20:30
Dolní Benešov
VS
Zlín II

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

21:00
Saint-Étienne II
VS
Chambery
21:00
Hauts Lyonnais
VS
Limonest

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Saint-Apollinaire
VS
Sochaux II
20:30
Paron
VS
Pontarlier
20:30
Valdahon Vercel
VS
Dijon II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:30
C' Chartres II
VS
Tours
21:00
Chateauroux II
VS
Chateauneuf-sur-Loire

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Prix-lès-Mézières
VS
Strasbourg II

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:30
Wasquehal
VS
Saint-Omer
20:30
Amiens SC II
VS
Boulogne II

17 France - National 3: Normandie

20:30
Romilly-Pt St Pierre
VS
Saint-Lo Manche

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Ampelokipon Drama
VS
Apollon Paralimniou
20:00
Anagennisi Thalassias
VS
Iraklis Ampelokipon
20:00
Aetos Orfani
VS
Orfeas Xanthi
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Ethnikos Sochos
20:00
Doxa Neo Sidirochori
VS
Elpida Sapes
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Evosmou
20:00
Aris Avato
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Didymoteicho
VS
Pandramaikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Thiseas Agria
VS
Fokikos
20:00
Iraklis Psachna
VS
Almyros
20:00
Ipato
VS
Amvrysseas
20:00
Atalanti
VS
Opountios
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Diagoras Stefanovik

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Makedonikos Foufas
VS
Atromitos Palamas
20:00
Meteora
VS
Ermis Amyntaio
20:00
Aetos Makrychoriou
VS
Oikonomos
20:00
Kozani
VS
Karitsa
20:00
Anagennisi Karditsas
VS
Sellana
20:00
Dias Diou
VS
Iraklis Larissa
20:00
Elassona
VS
Ethnikos Neou Keramidiou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Makedonikos Neapolis
VS
PAO Koufalion
20:00
Agrotikos Asteras
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Anagennisi Plagia
VS
Ethnikos Giannitsa
20:00
Niki Agkathia
VS
Thyella Sarakinoi
20:00
Edessaikos
VS
Aetos Varvaras
20:00
PAOK Alexandreia
VS
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Nea Kallikrateia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Preveza
VS
Thyella Katsikas
20:00
Asteras Kalirachis
VS
Acheron Kanalaki
20:00
Agios Matthaios
VS
Missolonghi
20:00
Panagriniakos
VS
Amvrakikos Loutrou
20:00
Anagennisi Artas
VS
Lefkimmi
20:00
M. Alexandros Kastorias
VS
Tilikratis
20:00
Kerkyra
VS
Thyella Monastirakiou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Ermionidas-Ermis
VS
Nafplio 2017
20:00
Agios Ierotheos
VS
Atromitos Chiliomodi
20:00
Aris Skalas
VS
PAO Rouf
20:00
Molaikos
VS
Panarkadikos
20:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Pangytheatikos
20:00
Kifisia
VS
Koronida Koiladas

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Carrarese
VS
Novara
18:30
Pro Patria
VS
Pergolettese
21:00
Pontedera
VS
Alessandria
21:00
AlbinoLeffe
VS
Grosseto
21:00
Piacenza
VS
Lecco
21:00
Juventus U23
VS
Lucchese
21:00
Pro Vercelli
VS
Olbia
21:00
Pro Sesto
VS
Pistoiese
23:30
Livorno
VS
Renate
02:30
Como
VS
Giana Erminio

251 Italy - Serie C: Girone B

18:30
Vis Pesaro
VS
Perugia
21:00
Legnago Salus
VS
Gubbio
21:00
Arezzo
VS
Matelica Calcio
21:00
Modena
VS
Sambenedettese
21:00
Virtus Verona
VS
Triestina
23:30
Fermana
VS
Imolese
23:30
Südtirol
VS
Calcio Padova
02:30
Mantova
VS
Fano

251 Italy - Serie C: Girone C

18:30
Palermo
VS
Catanzaro
21:00
Catania
VS
Bari 1908
21:00
Monopoli
VS
Cavese
21:00
Paganese
VS
Turris
21:00
Viterbese Castrense
VS
Vibonese
21:00
Potenza Calcio
VS
Virtus Francavilla
21:00
Foggia
VS
Ternana
23:30
Juve Stabia
VS
Teramo
02:30
Casertana
VS
Avellino

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Caronnese
VS
Bra
20:30
Casale
VS
Lavagnese
20:30
Fossano
VS
Castellanzese
20:30
Legnano
VS
Chieri
20:30
Sanremo
VS
Arconatese
21:00
Folgore Caratese
VS
Saluzzo
21:00
PDHAE
VS
Città di Varese

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Real Calepina
20:30
Pontisola
VS
Caravaggio
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Adriese
VS
Luparense
20:30
Ambrosiana
VS
Belluno
20:30
Campodarsego
VS
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Chions
VS
Clodiense
20:30
Cjarlins Muzane
VS
Union Feltre
20:30
Delta Calcio Rovigo
VS
Trento Calcio 1921
20:30
Virtus Bolzano
VS
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Correggese
VS
Sasso Marconi Zola
20:30
Corticella
VS
Bagnolese
20:30
Progresso
VS
Mezzolara
20:30
Sammaurese
VS
Pro Livorno
20:30
Seravezza
VS
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Scandicci
VS
Gavorrano
20:30
Flaminia
VS
Sinalunghese
20:30
Cannara
VS
Montevarchi Calcio
20:30
Grassina
VS
Trastevere
20:30
Lornano Badesse
VS
San Donato Tavarnelle
20:30
Montespaccato
VS
Sporting Trestina
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Robur Siena
20:30
Sangiovannese
VS
Foligno
20:30
Tiferno Lerchi
VS
Pianese

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Castelfidardo Calcio
VS
Montegiorgio
20:30
Castelnuovo Vomano
VS
Atletico
20:30
Campobasso
VS
Aprilia
20:30
CynthiAlbalonga
VS
Recanatese
20:30
Matese
VS
Olympia Agnonese
20:30
San Nicolò
VS
Pineto
20:30
Tolentino
VS
Porto Sant'Elpidio
20:30
Vastogirardi
VS
Giulianova

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Cassino
VS
Insieme Formia
20:30
Nola 1925
VS
Vis Artena
20:30
SSC Giugliano
VS
Nocerina
20:30
Gladiator
VS
Latina
20:30
Lanusei
VS
Muravera
20:30
Latte Dolce
VS
Arzachena
20:30
Team Nuova Florida
VS
Afragolese
20:30
Sassari Torres
VS
Carbonia
20:30
Savoia
VS
Nuova Monterosi

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Città di Fasano
VS
Puteolana Internapoli
20:30
Fidelis Andria
VS
US Bitonto
20:30
Gravina
VS
Brindisi
20:30
Nardò
VS
Sorrento
20:30
Portici
VS
Francavilla
20:30
Aversa Normanna
VS
Casarano
20:30
Taranto
VS
Picerno
21:00
Team Altamura
VS
Audace Cerignola

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Città Di Sant’Agata
VS
Biancavilla
20:30
Dattilo
VS
Castrovillari
20:30
Licata
VS
Marina di Ragusa
20:30
ACR Messina
VS
Cittanovese
20:30
Paternò
VS
Roccella
20:30
Santa Maria Cilento
VS
Gelbison
20:30
Rende
VS
Acireale
20:30
San Luca
VS
FC Messina
20:30
Troina
VS
Rotonda

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Cerveira
VS
Vilaverdense
22:00
Pedras Salgadas
VS
Vianense
22:00
Merelinense
VS
Aguia FC Vimioso
22:00
Vidago
VS
Sporting Braga II

20 Portugal - 2. Division: Group B

18:00
Rio Ave II
VS
Tirsense
22:00
Mondinense
VS
Desportivo Aves
22:00
Brito
VS
Camacha
22:00
Berço
VS
Fafe

20 Portugal - 2. Division: Group C

18:00
Trofense
VS
Marítimo II
22:00
Vila Real
VS
Pedras Rubras
22:00
Gondomar
VS
Leca
22:00
Coimbrões
VS
Paredes
22:00
Salgueiros
VS
Amarante
23:00
Câmara de Lobos
VS
Vila Real
23:00
União Madeira
VS
Pedras Rubras

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Castro Daire
VS
Beira-Mar
22:00
Anadia
VS
Canelas 2010
22:00
Espinho
VS
Vila Cortez
22:00
São João Ver
VS
Valadares Gaia

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Condeixa
VS
GRAP
22:00
Oliveira Hospital
VS
Carapinheirense
22:00
Mortágua
VS
Benfica Castelo Branco
22:00
Vitória de Sernache
VS
Alcains

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Caldas
VS
União Santarém
22:00
Fátima
VS
Sacavenense
22:00
Pêro Pinheiro
VS
1º Dezembro
22:00
Alverca
VS
Sintrense
22:00
Loures
VS
União Almeirim

20 Portugal - 2. Division: Group G

19:00
Praiense
VS
Ideal
22:00
Belenenses II
VS
Rabo Peixe
22:00
Oriental Lisboa
VS
Real
22:00
Fontinhas
VS
Sporting CP II

20 Portugal - 2. Division: Group H

19:45
Pinhalnovense
VS
Vitória FC
22:00
Lagos
VS
Moncarapachense
22:00
Lusitano GC Evora
VS
Aljustrelense
22:00
Olhanense
VS
Juventude Evora
22:00
Armacenenses
VS
Louletano

32 Spain - Segunda B - Group 1

18:00
Celta de Vigo II
VS
Salamanca CF UDS
18:00
Real Valladolid II
VS
นูมานเซีย
22:30
Unionistas de Salamanca
VS
Zamora
22:30
Sporting Gijon II
VS
Covadonga
22:30
Langreo
VS
Marino de Luanco
23:00
Pontevedra
VS
Compostela
23:00
Guijuelo
VS
Coruxo

32 Spain - Segunda B - Group 2

18:00
Ebro
VS
Haro
22:30
Tarazona
VS
CD Calahorra
22:30
Izarra
VS
Osasuna II
23:00
Racing Santander
VS
Laredo
23:00
SD Logroñés
VS
Ejea
00:00
Arenas de Getxo
VS
Barakaldo

32 Spain - Segunda B - Group 3

18:00
Badalona
VS
Prat
18:00
Espanyol II
VS
Llagostera-Costa Brava
18:00
Peña Deportiva
VS
Orihuela
18:00
Hércules
VS
UD Ibiza
18:00
Valencia II
VS
Villarreal II
22:30
Olot
VS
FC Andorra
22:30
Alcoyano
VS
La Nucia
00:30
Barcelona II
VS
L'Hospitalet
00:30
Cornellà
VS
Lleida Esportiu

32 Spain - Segunda B - Group 4

18:00
Algeciras
VS
San Fernando CD
18:00
Recreativo Huelva
VS
Marbella
18:00
Sanluqueño
VS
Marino
18:00
Cadiz II
VS
Tamaraceite
19:00
Las Palmas II
VS
Linense
23:00
Real Murcia
VS
Yeclano
23:00
El Ejido
VS
Sevilla II
00:00
คอร์โดบา
VS
Linares Deportivo

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Estradense
VS
Ribadumia
22:30
Viveiro
VS
Fisterra
22:30
Polvorín
VS
As Pontes
22:30
Arzúa
VS
Deportivo La Coruña II
23:00
Bergantiños
VS
Somozas
23:00
Silva
VS
Agrupación Estudiantil
23:00
Arosa
VS
UD Ourense
23:00
Alondras
VS
Rápido Bouzas

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Real Avilés
VS
Vallobín
18:00
Ceares
VS
Llanera
18:00
Navarro
VS
Caudal
18:00
Valdesoto
VS
San Martin
18:00
Siero
VS
Urraca
18:00
Llanes
VS
Condal
22:30
Praviano
VS
Lenense
22:45
Avilés Stadium
VS
Gijon Industrial
22:45
Colunga
VS
Real Titánico

32 Spain - Tercera - Group 3

18:00
Cultural Guarnizo
VS
Gimnástica Torrelavega
22:30
Cayon
VS
Textil Escudo
23:00
Bezana
VS
Ribamontan al Mar
23:00
Barquereño
VS
Revilla

32 Spain - Tercera - Group 4

17:30
Basconia
VS
Pasaia KE
22:30
CD Vitoria
VS
Ariznabarra

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
Castelldefels
VS
San Cristobal
18:00
Terrassa
VS
Santfeliuenc
18:00
Manresa
VS
Vilafranca
18:00
Montañesa
VS
Pobla Mafumet
18:00
Banyoles
VS
Grama
18:00
Horta
VS
Granollers
18:00
Vilassar Mar
VS
Figueres
22:30
Valls
VS
Europa
22:30
Peralada
VS
Girona II
23:00
Sants
VS
Cerdanyola del Vallès

32 Spain - Tercera - Group 6

17:00
Acero
VS
RC Catarroja
17:30
Intercity
VS
Eldense
17:45
Villajoyosa
VS
Olímpic de Xàtiva
18:00
Villarreal III
VS
Alzira
23:00
Saguntino
VS
Benicarló
23:00
Crevillente
VS
Elche II
00:00
Roda
VS
Vilamarxant
00:00
Beniganim
VS
Jove Espanol
00:30
Hércules II
VS
Novelda

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
San Fernando de Henares
VS
Alcobendas Sport
17:30
Alcorcón II
VS
Atlético de Pinto
17:30
El Álamo
VS
Parla
17:30
Carabanchel
VS
Móstoles
18:00
Pozuelo Alarcón
VS
Santa Ana
18:00
Unión Adarve
VS
Flat Earth
18:30
Rayo Vallecano II
VS
RSD Alcalá
22:15
Leganés II
VS
Trival Valderas
22:30
Moratalaz
VS
Villanueva del Pardillo
23:00
Móstoles CF
VS
Real Aranjuez
02:00
Complutense
VS
Torrejón

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
La Virgen del Camino
VS
La Bañeza
18:00
Salamanca II
VS
Becerril Campos
18:00
Colegios Diocesanos
VS
Beroil Bupolsa
18:00
La Granja
VS
Mirandés II
18:15
Real Burgos
VS
Real Ávila
22:00
Numancia II
VS
Burgos Promesas
22:30
Atlético Tordesillas
VS
Bembibre
22:30
Atlético Astorga
VS
Cultural Leonesa II
23:00
Cristo Atlético
VS
UD Santa Marta
23:00
Arandina
VS
Gimnástica Segoviana
23:00
Cultural Cebrereña
VS
Almazán

32 Spain - Tercera - Group 9

17:30
Real Jaén
VS
Torreperogil
18:00
Loja
VS
Almería II
18:00
At. Malagueño
VS
Alhaurino
18:15
Juventud Torremolinos
VS
El Palo
22:00
Vélez
VS
Union Estepona
23:00
Antequera
VS
Motril
23:30
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Maracena
00:00
Atlético Porcuna
VS
Mancha Real

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Arcos
VS
Lebrijana
18:00
Ceuta
VS
Rota
18:00
Xerez
VS
Xerez Deportivo
18:00
Conil
VS
Los Barrios
18:00
Antoniano
VS
Cabecense
18:00
La Palma
VS
Córdoba II
18:00
Gerena
VS
Pozoblanco
22:30
San Roque de Lepe
VS
Castilleja
23:00
Lucena
VS
Coria CF
23:30
Puente Genil
VS
Utrera

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Mallorca II
VS
Santanyi
18:30
Formentera
VS
Llosetense
22:00
San Rafael
VS
Alcúdia
22:00
Soller
VS
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Tenisca
VS
Atlético Tacoronte
19:00
Atlético Paso
VS
Buzanada
19:00
Mensajero
VS
Ibarra
19:00
La Cuadra
VS
Lanzarote
19:00
Gran Tarajal
VS
Unión Viera

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
Cartagena II
VS
Cartagena FC
17:30
Muleño
VS
Mazarrón FC
17:30
EDMF Churra
VS
Real Murcia II
18:00
Águilas CF
VS
El Palmar
18:00
Plus Ultra
VS
Olímpico Totana
18:00
Los Garres
VS
Minerva
22:30
La Union Atletico
VS
Huércal-Overa
22:30
Bullense
VS
Atlético Pulpileño
23:00
Mar Menor
VS
CAP Ciudad de Murcia
00:00
Lorca
VS
Deportiva Minera

32 Spain - Tercera - Group 14

18:00
Chinato
VS
CD Coria
18:00
Calamonte
VS
Extremadura UD II
18:00
Miajadas
VS
Llerenense
18:00
Olivenza
VS
Fuente Cantos
18:00
Arroyo
VS
Diocesano
18:00
Azuaga
VS
RCP Valverdeno
18:15
Campanario
VS
UP Plasencia
22:30
Trujillo
VS
Cacereño
23:00
Lobón
VS
Valdivia
23:00
Aceuchal
VS
Moralo

32 Spain - Tercera - Group 15

22:30
Murchante
VS
Cirbonero

32 Spain - Tercera - Group 16

17:30
Calahorra II
VS
Náxara
18:00
Berceo
VS
Vianés
18:00
Arnedo
VS
Alfaro
18:00
Villegas
VS
CDFC La Calzada
22:00
Oyonesa
VS
Varea
22:30
Anguiano
VS
Comillas
22:30
River Ebro
VS
Pradejon
23:00
Casalarreina
VS
Tedeón
01:00
Logroñés II
VS
Racing Rioja

32 Spain - Tercera - Group 17

18:00
Atletico Monzon
VS
Real Zaragoza II
18:00
Belchite 97
VS
CDJ Tamarite
18:00
Huesca II
VS
Cariñena
18:00
Calamocha
VS
Villanueva CF
18:00
Cuarte Industrial
VS
Épila
22:00
Brea
VS
Borja
22:00
Robres
VS
Sariñena
22:30
Utebo
VS
Barbastro
22:30
Sabiñánigo
VS
Almudévar
23:00
Teruel
VS
Illueca

32 Spain - Tercera - Group 18

17:30
Tarancón
VS
Guadalajara
18:00
Albacete II
VS
Calvo Sotelo
18:00
Almagro Spain
VS
Huracán Balazote
18:00
Almansa
VS
La Solana
18:00
La Roda
VS
Ciudad Real
18:00
Conquense
VS
Torrijos
22:30
Atletico Ibanes
VS
Manzanares
22:30
Madridejos
VS
Marchamalo
23:00
Pedroñeras
VS
Villacanas
23:00
Toledo
VS
Illescas

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

16:30
Nazilli Belediyespor
VS
Erzin Belediyespor
17:00
Tekirdağspor
VS
Ceyhanspor
17:00
Karaman Belediyespor
VS
Fethiyespor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Mardin BB
17:00
Cengelkoyspor
VS
Kütahyaspor
17:00
Tepecikspor
VS
Yomraspor
17:00
Yozgatspor
VS
Kahta 02 Spor
17:00
Ağrı 1970
VS
Halide Edip Adıvar

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Batman Petrolspor
VS
Elaziz Belediyespor
17:00
Şile Yıldızspor
VS
Erokspor
17:00
Somaspor
VS
Cizrespor
17:00
Osmaniyespor
VS
Erbaaspor
17:00
Yeni Altındağ BS
VS
Isparta Davrazspor
17:00
Karşıyaka
VS
Yalovaspor
17:00
Çarşambaspor
VS
Çatalcaspor
17:00
İçelspor
VS
Gölcükspor

5 Brazil - Alagoano

02:00
ASA
VS
Jacyobá
06:00
CEO
VS
Aliança AL

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Bahia de Feira
VS
Jacuipense
02:00
Fluminense de Feira
VS
Atlético Alagoinhas
02:00
Bahia
VS
Juazeirense

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Samambaia
VS
Sobradinho
01:30
Paracatu
VS
Formosa

5 Brazil - Maranhense

01:30
Juventude MA
VS
Iape
03:30
Moto Club MA
VS
Imperatriz

5 Brazil - Piauiense

19:00
4 de Julho
VS
Fluminense PI
01:45
Altos
VS
Flamengo PI

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Araguacema
VS
Gurupi
02:00
Tocantinópolis
VS
Tocantins Miracema
02:00
Palmas
VS
Interporto

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
14:10
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
14:40
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

2454 Albania - 1st Division

19:30
Korabi Peshkopi
VS
Veleçiku Koplik
19:30
Burreli
VS
Vora
19:30
Elbasani
VS
Tomori Berat
19:30
Pogradeci
VS
Besa Kavajë

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Albpetrol Patos
VS
Maliqi
19:30
Përmeti
VS
Delvina
19:30
Këlcyra
VS
Devolli
19:30
Valbona
VS
Iliria Fushë-Krujë
19:30
Tërbuni Pukë
VS
Ada Velipojë
20:00
Spartaku Tiranë
VS
Gramshi

99474 World - Friendly International Women

19:00
Montenegro W
VS
FYR Macedonia W
00:00
เยอรมนี W
VS
Belgium W
03:00
Dominican Republic W
VS
Puerto Rico W

5 Brazil - Copa Verde

01:30
Brasiliense
VS
Remo

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Dekedaha
VS
Heegan
06:00
Midnimo
VS
Geeska Afrika

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Liège
VS
Rupel Boom
21:00
Francs Borains
VS
Sint-Eloois-Winkel

41 Europe - Euro U19 Women

06:00
Hungary U19 W
VS
Scotland U19 W
06:00
Estonia U19 W
VS
Montenegro U19 W

251 Italy - PrimaVera 1

16:30
Sampdoria U19
VS
Milan U19
18:30
Atalanta U19
VS
Lazio U19

251 Italy - Primavera 2

21:00
Spezia U19
VS
Reggina U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Polokwane City
VS
Jomo Cosmos
20:30
Richards Bay
VS
Uthongathi
20:30
Free State Stars
VS
Bizana Pondo Chiefs

716 Nigeria - Npfl

22:00
Rivers United
VS
Enyimba
22:00
Jigawa Golden Stars
VS
Nasarawa United
22:00
Ifeanyi Uba
VS
Katsina United
22:00
MFM
VS
Adamawa United
22:00
Lobi Stars
VS
Kano Pillars
22:00
Sunshine Stars
VS
Heartland
22:00
Enugu Rangers
VS
Kwara United
22:00
Abia Warriors
VS
Warri Wolves

65437 Panama - Lpf

07:00
Plaza Amador
VS
Tauro
03:00
Veraguas
VS
Deportivo Universitario
06:00
Alianza
VS
Sporting San Miguelito

122 Kosovo - Superliga

19:00
KF Llapi
VS
Gjilani
19:00
KF Ballkani
VS
KF Feronikeli

99474 World - Shebelieves Cup Women

03:00
สหรัฐอเมริกา W
VS
บราซิล W
06:00
อาร์เจนตินา W
VS
แคนาดา W

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Progrès Niedercorn
VS
Hostert
22:00
RM Hamm Benfica
VS
Differdange 03

147 - Africa Cup Of Nations U20

02:00
Burkina Faso U20
VS
Namibia U20
02:00
Tunisia U20
VS
Central African Rep. U20

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Grande Riviere Sud Est
VS
Entente Boulet Rouge
21:30
Bolton City
VS
ASPL 2000

64306 Hong Kong - FA Cup

14:00
Kitchee
VS
Southern District
16:30
Eastern
VS
Happy Valley

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Nico-Nicoye
VS
JS Talangaï
20:00
Kondzo
VS
Diables Noirs
22:00
Nathaly's
VS
Racing Club Brazzavile
22:00
Inter Club
VS
Leopards de Dolisie
22:00
Otôho d'Oyo
VS
Patronage Sainte-Anne

98 Australia - W-League

12:00
Melbourne City W
VS
Canberra United W
12:05
Sydney W
VS
Adelaide United W
14:05
Brisbane Roar W
VS
Perth Glory W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:45
Marítimo U23
VS
Leixões U23

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
Sevilla II W
VS
La Rambla W
17:00
Dinamo Guadalajara W
VS
Samper W
17:00
DNS de Belen W
VS
Fuensalida W
17:00
CFF Albacete W
VS
Plaza Argel W
17:00
Marítim W
VS
Valencia III W
17:00
Elche W
VS
Levante III W
17:00
Villarreal II W
VS
Discobolo-La Torre W
17:30
Collerense II W
VS
Zaragoza II W
17:30
Europa W
VS
Terrassa W
17:30
Mislata W
VS
Atlético de Aspe W
17:45
Valladares W
VS
Deportivo La Coruña II W
18:00
Victoria FC W
VS
Victoria CF W
18:00
Mos W
VS
Sárdoma W
18:00
Logroño II W
VS
UD Logroñés W
18:00
Igualada W
VS
Pallejà W
18:00
Salamanca W
VS
León FF W
18:00
Ciudad de Murcia W
VS
Albacete II W
18:00
SMX Athletic Murcia W
VS
Murcia Féminas W
18:30
Málaga II W
VS
Santa Teresa II W
18:30
Mérida AD W
VS
Sporting de Huelva II W
18:30
San Miguel W
VS
Cádiz W
19:00
Tres Cantos W
VS
San Pío X
19:00
Güímar W
VS
Llamoro W
19:00
Tarsa W
VS
Geneto del Teide W
21:00
Hispalis W
VS
Badajoz W
22:00
Levante Las Planas W
VS
Pardinyes W
22:15
Sporting Gijón II W
VS
Oceja W
22:30
Itaroa Huarte W
VS
Berriozar W
22:30
Vic Riuprimer W
VS
Riudoms W
23:00
Olímpico Madrid W
VS
Madrid III W
04:00
Las Torres W
VS
Las Majoreras W

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Santutxu U19
VS
Deportivo Alavés U19
17:30
Málaga U19
VS
Rusadir U19
17:45
Leganés U19
VS
Alcorcón U19
18:00
Ural U19
VS
Choco U19
18:00
Lugo U19
VS
Celta de Vigo U19
18:00
Conxo Santiago U19
VS
Pabellón Ourense U19
18:00
Racing Santander U19
VS
Atlético Perines U19
18:00
Real Oviedo U19
VS
Tropezón U19
18:00
Marina Sport U19
VS
Real Avilés U19
18:00
AD San Juan U19
VS
Oyonesa U19
18:00
Txantrea U19
VS
Numancia U19
18:00
UD Logroñés U19
VS
Valvanera U19
18:00
Osasuna U19
VS
Mutilvera U19
18:00
Leioa U19
VS
Eibar U19
18:00
Aurrerá Vitoria U19
VS
Antiguoko U19
18:00
Arenas Getxo U19
VS
Athletic Club U19
18:00
Girona U19
VS
Europa U19
18:00
Atlético Pinto U19
VS
Santa Marta U19
18:00
Levante U19
VS
Roda U19
18:00
Almería U19
VS
Dos Hermanas SA U19
18:00
Nervión U19
VS
Real Betis U19
18:30
Calavera U19
VS
Cádiz U19
19:00
Séneca U19
VS
Polillas U19
20:00
Elche U19
VS
Lorca CFB U19
21:00
Rayo Vallecano U19
VS
Extremadura UD U19
21:00
Móstoles U19
VS
Burgos CF U19
21:00
Granada U19
VS
Maracena U19
21:30
Sporting Gijón U19
VS
Bansander U19
22:00
Real Madrid U19
VS
Aravaca U19
22:00
Getafe U19
VS
Cultural Leonesa U19
22:00
Kelme U19
VS
Real Murcia U19
22:00
Hércules U19
VS
Patacona U19
22:00
Torre Levante U19
VS
Alboraya U19
22:30
Real Valladolid U19
VS
Trival Valderas U19
22:30
Albacete U19
VS
Archena U19
23:00
Tudelano U19
VS
Pamplona U19
23:00
Danok Bat U19
VS
Real Sociedad U19
00:00
Damm U19
VS
Espanyol U19
00:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Atl. Madrid U19
00:00
UCAM Murcia U19
VS
Talavera U19
00:00
26 de Febrero U19
VS
Vázquez Cultural U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Marko
VS
Panionios
20:00
Aittitos Spata
VS
Ethnikos Piraeus
20:00
Charavgiakos
VS
Ilioupoli
20:00
Proodeftiki
VS
Moschato
20:00
Pannaxiakos
VS
Fostiras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

20:00
Thyella Diastavroseos
VS
Aias Salamina
20:00
Aetos Loutron
VS
Pythagoras Karlovasi
20:00
Panelefsiniakos
VS
Asteras Varis
20:00
Pyliou
VS
Karavas
20:00
Akratitos
VS
Keratsini
20:00
Mikrasiatiki
VS
Aiolikos

155 Romania - Liga 2

16:00
Rapid Bucuresti
VS
Ripensia Timişoara
18:00
CSM Slatina
VS
Mioveni

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:30
Tartas-St Yaguen
VS
Niort II

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Rodez II
VS
Alberes Argelès
20:30
Toulouse II
VS
Stade Beaucairois
21:00
Montpellier II
VS
Castanet

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Bretigny Foot
VS
Créteil II
21:00
Les Mureaux
VS
Les Ulis

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Ajaccio II
VS
Nice II
20:30
Villefranche SJB
VS
Rousset-Ste Victoire
20:30
Mandelieu LN
VS
Côte Bleue
21:00
Consolat Marseille
VS
Corte

2507 Gambia - GFA League

23:00
Tallinding United
VS
เอซี มิลาน
23:00
Real de Banjul
VS
Waa Banjul Football
23:00
Hawks
VS
Marimoo

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

13:00
Ripley Valley
VS
Samford Rangers
13:00
New Farm United
VS
Newmarket
14:00
Woombye Snakes
VS
Acacia Ridge
14:00
The Lakes
VS
Burleigh Heads Bulldogs
14:00
North Pine
VS
Western Spirit
15:00
Nambour Yandina United
VS
Brisbane Knights

401 Slovakia - Youth League

17:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Ružomberok U19

99474 World - Club Friendlies Women

20:00
Sturm Graz W
VS
Neulengbach W
21:30
Südburgenland W
VS
Horn W

49477 ไทยลีก 3

16:00
Krabi
VS
Muangkan United
16:00
Songkhla
VS
Bangkok
17:00
Raj Pracha
VS
North Bangkok University